lsm99

ตารางบอล 23 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
ลาซิโอ
VS
บาเยิร์น มิวนิค
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เชลซี

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
นอริชซิตี
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บริสตอลซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
มิลล์วอลล์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
จิลลิ่งแฮม
02:00
แบล็กพูล
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
วีแกนแอทเลติก
02:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
ฮัลล์ซิตี
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Swindon Town
02:00
Northampton Town
VS
โรชเดล
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
พอร์ตสมัท
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:30
มอร์แคมป์
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
Bradford City
VS
Leyton Orient
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
Harrogate Town
VS
Mansfield Town
02:00
Oldham Athletic
VS
Barrow
02:00
Port Vale
VS
Stevenage
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
สคันธอร์ป

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
FC Volendam
VS
Jong Ajax
03:00
Jong PSV
VS
Helmond Sport

49477 ไทยลีก

18:30
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
Mashuk-KMV
VS
Tuapse
19:00
Riga
VS
Rodina Moskva
20:00
Torpedo BelAZ
VS
Ahrobiznes Volochysk
20:30
Gorica
VS
Kustošija
21:00
Kairat
VS
Rotor Volgograd

462 England - National League

02:00
Dagenham & Redbridge
VS
Sutton United
02:00
Maidenhead United
VS
Aldershot Town
02:00
Solihull Moors
VS
Torquay United
02:00
Wrexham
VS
Hartlepool United
02:45
Boreham Wood
VS
Bromley
02:45
Chesterfield
VS
Altrincham
02:45
King's Lynn Town
VS
Barnet
02:45
Stockport County
VS
Notts County
02:45
Wealdstone
VS
Eastleigh
02:45
Woking
VS
Dover Athletic
02:45
Yeovil Town
VS
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Spennymoor Town
VS
Darlington
02:45
Gateshead
VS
Blyth Spartans
02:45
Boston United
VS
York City
02:45
Brackley Town
VS
Bradford Park Avenue
02:45
Farsley Celtic
VS
Kettering Town
02:45
Leamington
VS
Guiseley

462 England - Professional Development League

20:00
Coventry U23
VS
Sheffield Wed U23
20:00
Bristol City U23
VS
Cardiff U23
20:00
Ipswich U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Leatherhead
VS
Wingate & Finchley
02:30
Horsham
VS
Kingstonian
02:45
AFC Hornchurch
VS
Enfield Town
02:45
Corinthian-Casuals
VS
Worthing
02:45
Lewes
VS
Bishop's Stortford
02:45
Merstham
VS
Cheshunt
02:45
Potters Bar Town
VS
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Brentwood Town
VS
Cambridge City
02:45
Bury Town
VS
Histon
02:45
Canvey Island
VS
Heybridge Swifts
02:45
Coggeshall Town
VS
Grays Athletic
02:45
Maldon & Tiptree
VS
Hullbridge Sports
02:45
Witham Town
VS
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
AFC Kempston Rovers
VS
Bedworth United
02:30
North Leigh
VS
Biggleswade
02:44
Yaxley FC
VS
Welwyn Garden City
02:45
Bedford Town
VS
AFC Dunstable
02:45
Berkhamsted
VS
Corby Town
02:45
Didcot Town
VS
Halesowen Town
02:45
Thame
VS
Daventry Town
02:45
Wantage Town
VS
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

02:45
Uxbridge
VS
FC Romania
02:45
Chalfont St Peter
VS
Westfield
02:45
Chertsey Town
VS
Staines Town
02:45
Hanwell Town
VS
Bracknell Town
02:45
South Park
VS
Harlow Town
02:45
Ware
VS
Tooting & Mitcham United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:29
Winchester City
VS
Cirencester Town
02:30
AFC Totton
VS
Melksham Town
02:30
Bristol Manor Farm
VS
Basingstoke Town
02:30
Sholing
VS
Paulton Rovers
02:30
Thatcham Town
VS
Evesham United

462 England - Non League Premier: Northern

02:45
Ashton United
VS
Morpeth Town
02:45
Atherton Collieries
VS
Witton Albion
02:45
Basford United
VS
Stalybridge Celtic
02:45
United of Manchester
VS
Whitby Town
02:45
Gainsborough Trinity
VS
Radcliffe Borough
02:45
Grantham Town
VS
Mickleover Sports
02:45
Hyde United
VS
Nantwich Town
02:45
Scarborough Athletic
VS
Matlock Town
02:45
South Shields
VS
Lancaster City
02:45
Warrington Town
VS
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Alvechurch
VS
Barwell
02:30
Needham Market
VS
Hitchin Town
02:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Leiston
02:45
Banbury United
VS
Nuneaton Town
02:45
Biggleswade Town
VS
Royston Town
02:45
Coalville Town
VS
Hednesford Town
02:45
Kings Langley
VS
Peterborough Sports
02:45
Lowestoft Town
VS
St Ives Town
02:45
Rushall Olympic
VS
Redditch United
02:45
Tamworth
VS
Bromsgrove Sporting

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Heidenheim

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Schott Mainz
01:00
Pirmasens
VS
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Schalke 04 II
VS
Wegberg-Beeck
01:30
Fortuna Köln
VS
Homberg

143 Austria - Tipico Bundesliga

00:30
Hartberg
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

00:30
Lafnitz
VS
Juniors OÖ
00:30
Dornbirn
VS
Kapfenberger SV

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Zaqatala
VS
Qarabağ II

266 Croatia - Croatia Cup

20:00
GOSK Dubrovnik
VS
Slaven Koprivnica

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Baník Ostrava
VS
Třinec

17 France - National

00:00
Le Mans
VS
Boulogne
00:00
Laval
VS
Cholet
01:00
Sète
VS
Quevilly Rouen
02:00
Orléans
VS
Stade Briochin
02:00
Créteil
VS
Lyon Duchère
02:00
Concarneau
VS
Annecy
02:00
Villefranche
VS
Red Star

674 Hungary - Hungarian Cup

23:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Diósgyőr

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Hapoel Katamon
VS
Sektzia Nes Tziona

2345 Moldova - National Division

17:30
Codru Lozova
VS
Petrocub
19:30
Dacia-Buiucani
VS
Floreşti

998 Montenegro - First League

19:00
Zeta
VS
Rudar
20:00
Dečić
VS
Jezero
21:00
Sutjeska
VS
Iskra
22:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Budućnost
23:00
Mladost
VS
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

02:30
Portadown
VS
Larne
02:45
Carrick Rangers
VS
Coleraine
02:45
Linfield
VS
Glentoran
02:45
Dungannon Swifts
VS
Glenavon
02:45
Cliftonville
VS
Ballymena United

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
UD Oliveirense
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

22:00
Viitorul
VS
CSM Iaşi

227 Russia - Youth League

17:00
Krasnodar U19
VS
Arsenal Tula U19

1161 Scotland - Championship

02:00
Inverness CT
VS
Alloa Athletic

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Sereď
VS
Nitra

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Aarau
VS
Neuchâtel Xamax
00:15
Winterthur
VS
Kriens

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Adana Demirspor
18:00
Bandırmaspor
VS
Keçiörengücü
23:00
Altay
VS
Altınordu

44 Argentina - Superliga

07:30
Colón
VS
San Lorenzo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

05:30
Fortaleza CEIF
VS
Valledupar

458 Mexico - Liga MX

10:00
Pachuca
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Tlaxcala
VS
Venados

158 Uruguay - Primera Division

05:15
Boston River
VS
Progreso

146 South Africa - Premier League

22:00
Golden Arrows
VS
Black Leopards

1560 Congo - Super Ligue

19:30
JSK
VS
Don Bosco

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
ASFAG
VS
Loubha Télimélé
06:00
Hafia
VS
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Tusker
VS
Nzoia United
19:00
Bandari
VS
Vihiga United

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Nasr
VS
Khaleej Sart
20:00
Al Ta'awon
VS
Shabaab Al Jabal
20:30
Asswehly
VS
Al Ahli Tripoli
20:30
Al Shat
VS
Olympic Azzaweya

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Hilal Obayed
VS
Alamal Atbara
20:45
Merreikh El-Fasher
VS
Al Ahli Khartoum
23:45
Al Khartoum
VS
Al Hilal Kadougli

21462 Kuwait - Premier League

20:55
Al Salmiyah
VS
Al Nasar
20:55
Al Nasar
VS
Khaitan
23:20
Al Arabi SC
VS
Al Qadsia
23:20
Al Qadsia
VS
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

20:45
Al Ahli
VS
Umm Salal
23:15
Al Sailiya
VS
Al Khor
23:15
Al Wakrah
VS
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:45
Al Batin
VS
Al Quadisiya
20:10
Al-Ain
VS
Dhamk
22:20
Al Fateh
VS
Al Ittifaq
23:00
Al Ittihad
VS
Al Faisaly
00:35
Al Nassr
VS
Al Hilal

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Abahani Chittagong

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
East Bengal
VS
NorthEast United

153732 India - I-League

15:30
Aizawl
VS
Real Kashmir
17:30
Sudeva
VS
Gokulam
20:30
Mohammedan
VS
Chennai City

462 England - Vanarama National League South

02:45
Slough Town
VS
St Albans City
02:45
Dartford
VS
Oxford City
02:45
Maidstone United
VS
Chippenham Town
02:45
Welling United
VS
Tonbridge Angels
02:45
Hungerford Town
VS
Hemel Hempstead Town

99474 World - CAF Champions League

20:00
Simba
VS
Al Ahly
20:00
Al Merreikh
VS
Vita Club
20:00
Petro de Luanda
VS
Wydad Casablanca
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Horoya
23:00
Teungueth
VS
Zamalek
02:00
MC Alger
VS
ES Tunis

99474 World - CAF Confederations Cup

22:00
Etoile du Sahel
VS
Young Buffaloes

32 Spain - Tercera - Group 8

02:00
Peñaranda
VS
Becerril Campos

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Ferroviário
VS
Guarany de Sobral
01:30
Icasa
VS
Pacajus

5 Brazil - Maranhense

05:30
Sampaio Corrêa
VS
São José MA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

99474 World - Friendly International Women

15:00
ไนจีเรีย W
VS
Equatorial Guinea W
19:30
อังกฤษ W
VS
Northern Ireland W
20:30
Malta W
VS
สวีเดน W
00:30
Austria W
VS
Slovakia W
02:00
Mexico W
VS
Costa Rica W
03:10
ฝรั่งเศส W
VS
Switzerland W

41 Europe - Euro Women

21:00
Azerbaijan W
VS
Moldova W
22:00
Croatia W
VS
Romania W
22:10
สกอตแลนด์ W
VS
Portugal W
23:00
Estonia W
VS
Slovenia W
00:00
Cyprus W
VS
Finland W
01:00
สเปน W
VS
Poland W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Banadir
VS
Raadsan

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Misr Lel Makasa
VS
Ashmoun

97374 Jordan - Shield Cup

20:00
Sahab
VS
Al Wihdat
23:00
Al Buqa'a
VS
Al Ramtha

251 Italy - Primavera 2

21:00
Cremonese U19
VS
Brescia U19

245 Czech Republic - U19 League

19:00
Sparta Praha U19
VS
Mlada Boleslav U19
19:30
FK Pardubice U19
VS
Karvina U19

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Barcelona U19
VS
Penya Arrabal U19
00:00
Móstoles U19
VS
Getafe U19

155 Romania - Liga 2

00:00
Petrolul 52
VS
Metaloglobus

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Mons Calpe
VS
Magpies