ufabet

ตารางบอล 24 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
อตาลันต้า
VS
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

00:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
บาร์นสลีย์
VS
สโตกซิตี
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
สวอนซีซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
บอร์มัธ
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
วัตฟอร์ด
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:30
Walsall
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
วิลเลม ทเว
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
โกรนิงเงิน
VS
เฟเยนูร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
นีมส์
VS
ลอริยองต์

32 ลาลีกา สเปน

01:00
บาร์เซโลน่า
VS
เอลเช่

49477 ไทยลีก

18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
Samut Prakan City
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

04:00
Guatemala
VS
Nicaragua
06:00
ปาเลสไตน์
VS
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

15:00
Slutsk
VS
Ynergetyk-BDU
15:00
Volyn
VS
Slavia
16:00
Kuban Kholding
VS
KAMAZ
18:00
Tulevik
VS
Vaprus
18:00
Sokol Saratov
VS
Dinamo Minsk
19:00
Gomel
VS
อาร์เซน่อล
19:00
Beroe
VS
Septemvri Sofia
20:00
Torpedo BelAZ
VS
AMGK
21:00
Sirius
VS
Djurgården
21:00
Ryazan
VS
Metallurg Vidnoye
22:00
Chelyabinsk
VS
Dinamo Minsk
00:00
Nordstrand
VS
KFUM
00:00
Concordia Elbląg
VS
Wikielec
01:00
Raufoss
VS
Grorud
01:00
Arendal
VS
Fram

462 England - Premier League U18

01:00
Wolverhampton U18
VS
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Romford
VS
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Kidlington
VS
Coleshill Town
02:45
Aylesbury United
VS
Barton Rovers

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Larkhall Athletic
VS
Barnstaple Town

11 Germany - 3. Liga

01:00
Dynamo Dresden
VS
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
SV Steinbach
VS
Aalen
21:30
Teutonia WS
VS
Elversberg
00:00
Sonnenhof Großaspach
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Wuppertaler SV
VS
Alemannia Aachen
01:30
Bonner SC
VS
Wiedenbrück
01:30
Rot-Weiß Oberhausen
VS
SV 1919 Straelen

919 Armenia - Premier League

17:00
Shirak
VS
Van
17:00
Lori
VS
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Turan
VS
Qaradağ Lökbatan

266 Croatia - Croatia Cup

23:00
Šibenik
VS
Istra 1961

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia Aradippou
VS
ASIL Lysi
20:00
Othellos
VS
Onisilos
20:00
Ahironas
VS
Akritas
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Ayia Napa
20:00
Aris
VS
Digenis Ypsonas
20:00
Alki Oroklini
VS
PAEEK
20:00
Kouris Erimi
VS
Digenis Morphou
20:00
Xylotympou
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Omonia Psevda
VS
AE Zakakiou

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Karmiotissa
VS
Anorthosis
23:30
อาโปเอล
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Jablonec
VS
Slovácko
22:00
Zlín
VS
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

22:15
Larissa
VS
Lamia

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Paksi SE
VS
Budafoki MTE
19:00
Tállya
VS
MTK
20:00
Zalaegerszegi TE
VS
Honvéd
22:00
Puskás
VS
Újpest
22:00
Debrecen
VS
Siófok
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Várda SE
23:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Bnei Yehuda
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Beitar Jerusalem

2756 Malta - First Division

02:30
St. George's
VS
Swieqi

2345 Moldova - National Division

17:30
Speranţa Nisporeni
VS
Dinamo-Auto
19:30
Zimbru
VS
Sheriff

227 Russia - Youth League

17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Sochi U19
VS
Rostov U19
18:00
Strogino U20
VS
Ural U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
St. Mirren
VS
Motherwell

1638 Slovenia - 1. SNL

19:30
Tabor Sežana
VS
Maribor
21:30
Olimpija
VS
Domžale
23:30
Celje
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Krško
VS
NŠ Drava
20:30
Nafta
VS
Brda Dobrovo
20:30
Primorje
VS
Triglav
20:30
Beltinci
VS
Radomlje
20:30
Krka
VS
Dekani
20:30
Bilje
VS
Dob
20:30
Smartno
VS
Brežice
20:30
Rudar Velenje
VS
Fužinar

62 Switzerland - Super League

00:15
Vaduz
VS
Luzern

62 Switzerland - Swiss Cup

23:30
Grasshopper
VS
Lausanne Sport

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Adanaspor
VS
Giresunspor
20:00
Samsunspor
VS
Eskişehirspor
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
İstanbulspor

44 Argentina - Copa Argentina

07:10
Lanús
VS
Real Pilar

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Junior
VS
Millonarios
02:00
América de Cali
VS
Envigado
04:00
Rionegro Águilas
VS
La Equidad
06:05
Atlético Bucaramanga
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

05:00
Cortuluá
VS
Real San Andres

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Tampico Madero
VS
Mineros de Zacatecas
10:05
Cimarrones de Sonora
VS
Dorados
06:00
Alebrijes de Oaxaca
VS
Correcaminos UAT

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Guaireña
VS
Libertad

146 South Africa - Premier League

20:00
TS Galaxy
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
SuperSport United
VS
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Onze Bravos
21:30
Desportivo Huíla
VS
Sagrada Esperança

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Karela
22:00
Medeama
VS
Eleven Wonders
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
King Faisal
22:00
Liberty Professionals
VS
Hearts of Oak
22:00
Aduana Stars
VS
Inter Allies
01:00
Wa All Stars
VS
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Flamme Olympique
VS
Eléphant Coléah
06:00
Kaloum Star
VS
Satellite
06:00
Ashanti GB
VS
Wakirya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Leopards
VS
Ulinzi Stars
19:00
Western Stima
VS
Nairobi City Stars
19:00
Zoo Kericho
VS
Homeboyz
19:00
Mathare United
VS
Wazito
19:00
Sofapaka
VS
KCB

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Tahaddi
VS
Al Sadaqa
20:00
Ngom Egdabya
VS
Al-Akhdar
20:30
Al-Wehda
VS
Al-Madina
20:30
Alittihad Misurata
VS
Al-Ittihad

21462 Kuwait - Division 1

22:10
Al Jahra
VS
Al Tadhamon
22:10
Yarmouk
VS
Burgan
00:00
Al Jahra
VS
Al Sulaibikhat
00:00
Al Tadhamon
VS
Burgan

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Bashundhara Kings
VS
Sheikh Russel
17:00
Saif
VS
Baridhara

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
Mumbai City

153732 India - I-League

15:30
Churchill Brothers
VS
NEROCA
20:30
Arrows
VS
TRAU

99474 World - CAF Champions League

20:00
Al Hilal Omdurman
VS
TP Mazembe

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
ลิเวอร์พูล
VS
Universidad Católica
05:15
César Vallejo
VS
Caracas

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
Olsa Brakel
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

02:00
Cappellen
VS
Spouwen-Mopertingen
02:30
Eendracht Aalst
VS
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

02:00
VW Hamme
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

02:00
Esperanza Pelt
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Geel
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

02:00
Sporting Kampenhout
VS
Houtem-Oplinter

116 Cyprus - 3. Division

20:00
APONA Anagias
VS
ENAD
20:00
Halkanoras
VS
MEAP Nisou
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Oroklini / Troulloi
20:00
Peyia
VS
Olympiada Lympion
20:00
Elpida Astromeritis
VS
O Kormakitis
20:00
Amathous
VS
Ethnikos Assias
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
APEP
20:00
Ormideia
VS
Omonia 29is Maiou

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

20:30
Paganese
VS
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Fossano
20:30
Castellanzese
VS
Sanremo
20:30
Città di Varese
VS
Pro Imperia
20:30
Gozzano
VS
Legnano
20:30
Derthona
VS
Folgore Caratese
20:30
Lavagnese
VS
Arconatese
20:30
PDHAE
VS
Caronnese
20:30
Saluzzo
VS
Casale
21:00
Borgosesia
VS
Vado
21:00
Chieri
VS
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Brusaporto
VS
Nibionnoggiono
20:30
Desenzano Calvina
VS
Adrense
20:30
Caravaggio
VS
Sona
20:30
Crema
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina
VS
Scanzorosciate
20:30
Tritium
VS
Pontisola
20:30
Villa d'Almè
VS
Casatese
20:30
Seregno
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Este
20:30
Belluno
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Caldiero Terme
VS
Adriese
20:30
Montebelluna
VS
Campodarsego
20:30
Luparense
VS
Cartigliano
20:30
Manzanese
VS
Virtus Bolzano
20:30
Mestre
VS
Chions
20:30
Clodiense
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Union Feltre
VS
Ambrosiana
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Aglianese
20:30
Forlì
VS
Rimini
20:30
Lentigione
VS
Correggese
20:30
Marignanese
VS
Seravezza
20:30
Mezzolara
VS
Sammaurese
20:30
Prato
VS
Corticella
20:30
Real Forte Querceta
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Progresso
21:00
Pro Livorno
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Grassina
20:30
Foligno
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Gavorrano
VS
Lornano Badesse
20:30
Pianese
VS
Flaminia
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Montespaccato
20:30
Sinalunghese
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Sporting Trestina
VS
Cannara
20:30
Trastevere
VS
Sangiovannese
00:00
Robur Siena
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Vastogirardi
20:30
Atletico
VS
Matese
20:30
Montegiorgio
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Olympia Agnonese
VS
Campobasso
20:30
Pineto
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Giulianova
VS
Vastese
20:30
Recanatese
VS
Tolentino
20:30
FC Rieti
VS
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Gladiator
20:30
Arzachena
VS
Sassari Torres
20:30
Carbonia
VS
Lanusei
20:30
Latina
VS
Nola 1925
20:30
Nuova Monterosi
VS
Cassino
20:30
Muravera
VS
Latte Dolce
20:30
Nocerina
VS
Savoia
20:30
Insieme Formia
VS
SSC Giugliano
20:30
Vis Artena
VS
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Audace Cerignola
VS
Fidelis Andria
20:30
Picerno
VS
Nardò
20:30
US Bitonto
VS
Taranto
20:30
Brindisi
VS
Aversa Normanna
20:30
Casarano
VS
Portici
20:30
Francavilla
VS
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
VS
Team Altamura
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Gravina
20:30
Sorrento
VS
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
ACR Messina
20:30
Cittanovese
VS
Rende
20:30
Castrovillari
VS
Paternò
20:30
Acireale
VS
Troina
20:30
FC Messina
VS
Dattilo
20:30
Gelbison
VS
San Luca
20:30
Marina di Ragusa
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Roccella
VS
Licata
20:30
Rotonda
VS
Santa Maria Cilento

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Marítimo II
VS
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Lusitano FCV
VS
Lusitania FC Lourosa
03:30
Beira-Mar
VS
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
União Almeirim
VS
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Belenenses II
VS
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

01:00
Lagos
VS
Louletano

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
นูมานเซีย
VS
Cultural Leonesa
23:00
Racing Ferrol
VS
Celta de Vigo II
23:00
Guijuelo
VS
Zamora

32 Spain - Tercera - Group 1

01:30
Deportivo La Coruña II
VS
Silva
01:30
Bergantiños
VS
As Pontes
02:00
Paiosaco
VS
Fisterra

32 Spain - Tercera - Group 2

01:30
Caudal
VS
Real Avilés

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
Santurtzi
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

00:00
Santfeliuenc
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Silla
VS
Saguntino
00:00
RC Catarroja
VS
Alzira
00:00
Acero
VS
Paterna
01:00
Torrent
VS
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

02:00
Móstoles
VS
Móstoles CF
02:00
Villaverde-Boetticher
VS
Carabanchel
02:00
Trival Valderas
VS
Parla
02:00
Atlético de Pinto
VS
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Mirandés II
VS
Gimnástica Segoviana
23:00
Atlético Tordesillas
VS
La Virgen del Camino
00:00
Cristo Atlético
VS
Salamanca II
00:00
Almazán
VS
Real Ávila
00:00
Colegios Diocesanos
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

01:30
Huétor Vega
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 11

22:30
San Rafael
VS
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Atlético Paso
VS
Velke Levare
02:30
Santa Úrsula
VS
Buzanada
02:30
Vera
VS
Ibarra
02:30
Tenerife II
VS
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 13

22:30
UCAM Murcia II
VS
EDMF Churra
02:00
Bullense
VS
Real Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 17

00:00
Teruel
VS
Atletico Monzon
01:00
Sariñena
VS
Villanueva CF
01:30
Valdefierro
VS
Real Zaragoza II
01:30
Binéfar
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
La Roda
VS
Calvo Sotelo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Ankara Demirspor
VS
Sarıyer
17:00
Kahramanmaraşspor
VS
Hacettepe
17:00
İnegölspor
VS
Kocaelispor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Gümüşhanespor
17:00
24 Erzincanspor
VS
Utaş Uşakspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Amed SK
VS
Zonguldak Kömürspor
17:00
Niğde Belediyespor
VS
Çorum Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Manisa BBSK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Van BB
VS
Karacabey Birlikspor
17:00
Karabükspor
VS
Sivas Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
VS
Bodrumspor
17:00
Turgutluspor
VS
Serik Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kırşehir Belediyespor
17:00
Eyüpspor
VS
Bugsaşspor
17:00
Pazarspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
17:00
Kastamonuspor
VS
Elazığspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Pendikspor

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Jacuipense
VS
UNIRB
02:00
Juazeirense
VS
Fluminense de Feira
02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Vitória
04:00
Atlanta
VS
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Luziânia
VS
Brasiliense

5 Brazil - Catarinense 1

06:00
Marcílio Dias
VS
Brusque
06:30
Avaí
VS
Juventus SC

5 Brazil - Maranhense

01:30
Bacabal
VS
Pinheiro
05:30
Moto Club MA
VS
Juventude MA
05:30
Sampaio Corrêa
VS
Imperatriz

5 Brazil - Pernambucano 1

05:00
Vera Cruz
VS
Sport Recife
06:00
Salgueiro
VS
Afogados

5 Brazil - Piauiense

01:45
Fluminense PI
VS
Altos
01:45
Tiradentes PI
VS
4 de Julho
02:00
Picos
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

01:30
Potiguar Mossoró
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sergipano

01:15
Maruinense
VS
Sergipe
02:00
Dorense
VS
Itabaiana

41 Europe - UEFA Youth League

22:00
Basel U19
VS
Odense U19

3347 San Marino - Campionato

02:45
Cosmos
VS
Domagnano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
บริสเบน รอร์
15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

00:30
เนเธอร์แลนด์ W
VS
เยอรมนี W
04:00
เอกวาดอร์
VS
Bolivia W

5 Brazil - Copa Verde

02:00
Remo
VS
Brasiliense

41 Europe - Euro Women

23:30
อิตาลี W
VS
Israel W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Horseed
VS
Geeska Afrika

886 Egypt - Egypt Cup

19:30
Aswan
VS
Sohag

97374 Jordan - Shield Cup

20:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Jazeera
23:00
Al Jalil
VS
Al Salt

2756 Malta - Fa Trophy

01:30
Hibernians
VS
Zejtun Corinthians

251 Italy - Primavera 2

20:00
Cosenza U19
VS
Benevento U19
22:00
Napoli U19
VS
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Brno U19
VS
Ostrava U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Markez Balata
20:00
Hilal Al-Quds
VS
Shabab Al Am'ari
23:00
Shabab Alsamu
VS
Tubas

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Akwa United
22:00
Plateau United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Nasarawa United
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Kano Pillars
VS
Sunshine Stars
22:00
Wikki Tourist
VS
Enugu Rangers
22:00
Kwara United
VS
Abia Warriors
22:00
Warri Wolves
VS
Rivers United

122 Kosovo - Superliga

19:00
Gjilani
VS
KF Ballkani
19:00
Trepça'89
VS
KF Llapi
19:00
Prishtina
VS
Drita

99474 World - Shebelieves Cup Women

04:00
แคนาดา W
VS
บราซิล W

3126 Luxembourg - National Division

01:30
Etzella Ettelbrück
VS
Swift Hesperange
01:30
Mondorf-les-Bains
VS
Victoria Rosport
01:30
UNA Strassen
VS
Wiltz
01:30
Hostert
VS
Fola Esch
01:30
Rodange
VS
Progrès Niedercorn
01:30
Jeunesse d'Esch
VS
RM Hamm Benfica
01:30
Differdange 03
VS
UT Pétange
01:30
Racing
VS
F91 Dudelange

1560 Congo - Ligue 1

20:00
CARA Brazzaville
VS
Inter Club
21:00
Leopards de Dolisie
VS
Diables Noirs
22:00
Racing Club Brazzavile
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Nico-Nicoye
VS
Patronage Sainte-Anne

32 Spain - Segunda Division Women

23:00
San Pío X
VS
León FF W
23:30
Lorca W
VS
Mislata W
01:30
Atlético Madrid III W
VS
Samper W

32 Spain - Spain Youth League

21:00
Maracena U19
VS
Almería U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Badajoz U19
22:00
Valencia U19
VS
Villarreal U19
22:00
Sevilla U19
VS
Calavera U19
22:15
El Olivar U19
VS
Ebro U19
22:30
Kelme U19
VS
UCAM Murcia U19
22:30
Polillas U19
VS
Sanluqueno U19
22:45
Los Llanos Aceró U19
VS
Laguna U19
23:00
Alcorcón U19
VS
Santa Marta U19
23:00
San José U19
VS
Mensajero U19
23:45
Dos Hermanas SA U19
VS
Santa Fe U19
00:00
Pabellón Ourense U19
VS
Celta de Vigo U19
00:00
Txantrea U19
VS
Pamplona U19
00:00
Osasuna U19
VS
UD Logroñés U19
00:00
Sabadell U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
00:00
Unión Adarve U19
VS
La Cruz U19
00:00
Leganés U19
VS
Real Valladolid U19
00:00
Castellón U19
VS
Torre Levante U19
00:00
Málaga U19
VS
Maracena U19
00:00
Vázquez Cultural U19
VS
Almería U19
00:00
26 de Febrero U19
VS
San Félix U19
00:30
Cádiz U19
VS
Séneca U19
01:00
Racing Ferrol U19
VS
Choco U19
01:00
Ural U19
VS
Val Miñor U19
01:00
Santutxu U19
VS
Arenas Getxo U19
01:00
Antiguoko U19
VS
Danok Bat U19
02:30
Llano del Moro U19
VS
Tenerife U19
02:30
Marino U19
VS
Ofra U19
02:30
Juventud Laguna U19
VS
Sobradillo U19

99474 World - Club Friendlies Women

23:30
Øvrevoll Hosle W
VS
Kolbotn W

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
St Josephs FC
VS
Europa FC