ufabet

ตารางบอล 27 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ไบรท์ตัน
00:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
แอสตันวิลลา
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
บอร์มัธ
VS
วัตฟอร์ด
22:00
บาร์นสลีย์
VS
มิลล์วอลล์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
สโตกซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เรดิง
22:00
สวอนซีซิตี
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
แบล็กพูล
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
พอร์ตสมัท
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
โรชเดล
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
Swindon Town
VS
Northampton Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Exeter City
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Barrow
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
22:00
Harrogate Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Leyton Orient
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town
VS
มอร์แคมป์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Stevenage
22:00
Port Vale
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
VS
Cheltenham Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Walsall
VS
Bradford City
00:30
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อูเทรชท์
VS
เอ็มเมน
00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
วิเทสส์
VS
วีวีวี เวนโล
03:00
เฮราเคิล
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
FC Eindhoven
VS
FC Volendam
22:30
FC Dordrecht
VS
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
โคโลญจน์
21:30
ดอร์ทมุนด์
VS
Arminia Bielefeld
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
สตุทท์การ์ดต
VS
ชาลเก้ 04
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
บอร์กโดซ์
VS
เม็ตซ์
23:00
ดิฌง
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Spezia
VS
ปาร์มา
00:00
โบโลญญ่า
VS
ลาซิโอ
02:45
เวโรน่า
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เออิบาร์
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
22:15
เซบีย่า
VS
บาร์เซโลน่า
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
โอซาซูนา
03:00
เกตาเฟ่
VS
บาเลนเซีย

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
สากัน โตสู
14:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
วิสเซล โคเบะ
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ

49477 ไทยลีก

17:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:30
ตราด เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Trakai
VS
Dainava
15:50
Vitebsk
VS
Gomelzheldortrans
16:00
Skeid
VS
Notodden
16:00
Isloch
VS
Smorgon
16:00
Banga
VS
Minija
17:00
Dalum
VS
Oure
17:00
AB
VS
Skovshoved
17:00
Neman Grodno
VS
Volyn
17:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Slavia Praha II
17:00
Ynergetyk-BDU
VS
Sputnik
17:00
Nafta
VS
Beltinci
17:30
Sokol Saratov
VS
Kuban Kholding
17:30
Sokol Saratov
VS
Urozhay
17:30
Marbella
VS
Bodø / Glimt
17:50
Vitebsk
VS
Dnepr Mogilev
18:00
B 93
VS
HIK
18:30
Næstved
VS
Frem
19:00
Norrby
VS
Jönköpings Södra
19:45
KuPS
VS
Haka
20:00
Varberg BoIS
VS
Örgryte
20:00
Lisen
VS
Třinec
20:00
Middelfart
VS
Nykøbing
20:00
Vysočina Jihlava
VS
Dukla Praha
20:00
Ilves
VS
KTP
20:30
Dinamo Brest
VS
Slavia
21:00
Oulu
VS
JS Hercules
21:00
Ranheim
VS
Levanger
21:00
Sydvest
VS
Holstebro
21:00
Värnamo
VS
Öster
21:00
Mladost Ždralovi
VS
Zagorec
23:00
Ranheim
VS
Strindheim
00:00
Sandnes Ulf
VS
Viking
03:00
Fundación Lara Deportiva
VS
UCV
04:00
Deportivo Lara
VS
Academia Puerto Cabello

462 England - National League

22:00
Dover Athletic
VS
Maidenhead United
22:00
Aldershot Town
VS
Eastleigh
22:00
Boreham Wood
VS
Solihull Moors
22:00
Bromley
VS
Altrincham
22:00
Dover Athletic
VS
Torquay United
22:00
King's Lynn Town
VS
Weymouth
22:00
Maidenhead United
VS
Notts County
22:00
Stockport County
VS
Chesterfield
22:00
Wrexham
VS
Wealdstone
22:00
Yeovil Town
VS
Dagenham & Redbridge
00:20
Hartlepool United
VS
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Alfreton Town
22:00
AFC Telford United
VS
Boston United
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Darlington
22:00
Curzon Ashton
VS
Chester
22:00
Gloucester City
VS
Gateshead
22:00
Guiseley
VS
Kettering Town
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Chorley
22:00
Leamington
VS
Farsley Celtic
22:00
Southport
VS
Blyth Spartans
22:00
Spennymoor Town
VS
Brackley Town
22:00
York City
VS
Hereford

462 England - Fa Trophy

22:00
Notts County
VS
Oxford City
22:00
Darlington
VS
AFC Hornchurch
22:00
Woking
VS
Torquay United
22:00
Aldershot Town
VS
Hereford

462 England - Premier League U18

18:00
Liverpool U18
VS
Everton U18
18:00
West Ham U18
VS
Brighton U18
18:30
Reading U18
VS
Tottenham U18
19:00
Manchester United U18
VS
Derby U18
19:00
Norwich U18
VS
Chelsea U18
19:00
Arsenal U18
VS
West Brom U18
19:00
Fulham U18
VS
Aston Villa U18
19:00
Leicester U18
VS
Crystal Palace U18
20:00
Leeds United U18
VS
Wolverhampton U18
20:00
Burnley U18
VS
Sunderland U18
21:00
Manchester City U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
North Leigh
22:00
Barton Rovers
VS
Yaxley FC
22:00
Bedworth United
VS
Bedford Town
22:00
Biggleswade
VS
Berkhamsted
22:00
Coleshill Town
VS
Didcot Town
22:00
Corby Town
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Daventry Town
VS
Wantage Town
22:00
Halesowen Town
VS
Thame
22:00
St Neots Town
VS
Aylesbury United
22:00
Welwyn Garden City
VS
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Marine
22:00
Clitheroe
VS
Dunston
22:00
Colne
VS
Trafford
22:00
Mossley
VS
Widnes
22:00
Ossett United
VS
Runcorn Linnets
22:00
Pontefract Collieries
VS
Pickering Town CFC
22:00
Prescot Cables
VS
Marske United
22:00
Tadcaster Albion
VS
Kendal Town
22:00
Workington
VS
Ramsbottom United

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Sheffield
22:00
Cleethorpes Town
VS
Glossop North End
22:00
Frickley Athletic
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Ilkeston Town
VS
Wisbech Town
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Stamford
22:00
Lincoln United
VS
Newcastle Town
22:00
Spalding United
VS
Belper Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Chasetown
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Market Drayton Town
22:00
Worksop Town
VS
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Cinderford Town
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Cirencester Town
VS
AFC Totton
22:00
Melksham Town
VS
Sholing
22:00
Slimbridge
VS
Larkhall Athletic
22:00
Mangotsfield United
VS
Highworth Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Matlock Town
22:00
Atherton Collieries
VS
Nantwich Town
22:00
Basford United
VS
Radcliffe Borough
22:00
Buxton
VS
Stalybridge Celtic
22:00
United of Manchester
VS
Morpeth Town
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Lancaster City
22:00
Grantham Town
VS
Whitby Town
22:00
Hyde United
VS
Stafford Rangers
22:00
Scarborough Athletic
VS
Witton Albion
22:00
South Shields
VS
Bamber Bridge
22:00
Warrington Town
VS
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Banbury United
VS
Tamworth
22:00
Barwell
VS
St Ives Town
22:00
Hednesford Town
VS
Hitchin Town
22:00
Kings Langley
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Lowestoft Town
VS
Alvechurch
22:00
Needham Market
VS
Biggleswade Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Rushall Olympic
22:00
Redditch United
VS
Leiston
22:00
Royston Town
VS
Peterborough Sports
22:00
Stourbridge
VS
Coalville Town
22:00
Stratford Town
VS
Bromsgrove Sporting

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:00
Excelsior Maassluis
VS
Kozakken Boys
21:00
Spakenburg
VS
De Treffers
21:30
Scheveningen
VS
IJsselmeervogels
21:30
Rijnsburgse Boys
VS
ASWH
21:30
GVVV
VS
Quick Boys
21:30
Katwijk
VS
Noordwijk
21:30
TEC
VS
Volendam II
21:30
Jong Sparta
VS
HHC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Greuther Fürth
19:00
Bochum
VS
Würzburger Kickers
19:00
Holstein Kiel
VS
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

20:00
Viktoria Köln
VS
Hansa Rostock
20:00
Dynamo Dresden
VS
Ingolstadt
20:00
Kaiserslautern
VS
Meppen
20:00
Hallescher FC
VS
VfB Lübeck
20:00
Verl
VS
Saarbrücken
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
SV Steinbach
VS
Bahlinger SC
20:00
Bayern Alzenau
VS
Aalen
20:00
Ulm
VS
Astoria Walldorf
20:00
Teutonia WS
VS
FSV Frankfurt
20:00
Schott Mainz
VS
Elversberg
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Homburg
20:00
Pirmasens
VS
Hessen Kassel
20:00
Hoffenheim II
VS
Kickers Offenbach
20:00
Balingen
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Bergisch Gladbach
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Fortuna Köln
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Preußen Münster
VS
Köln II
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Alemannia Aachen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Wuppertaler SV
20:00
Schalke 04 II
VS
Homberg
20:00
Rödinghausen
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Bonner SC
20:00
Lippstadt 08
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Rielasingen-Arlen
20:00
Ilshofen
VS
Backnang
20:00
Sandhausen II
VS
CfR Pforzheim
20:30
Freiburger FC
VS
Oberachern
21:00
Bruchsal
VS
Astoria Walldorf II
21:00
Linx
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
BTS Neustadt
VS
Habenhauser FV
19:00
Werder Bremen III
VS
Hastedt
19:15
Blumenthaler SV
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Rielasingen-Arlen
20:00
Ilshofen
VS
Backnang
20:00
Sandhausen II
VS
CfR Pforzheim
20:00
Baunatal
VS
Hunfelder SV
20:30
Freiburger FC
VS
Oberachern
20:30
SV Steinbach
VS
Viktoria Griesheim
20:30
Hessen Dreieich
VS
SV Zeilsheim
20:30
Waldgirmes
VS
Fernwald
20:30
Dietkirchen
VS
Türk Gücü Friedberg
20:30
FC 1906 Erlensee
VS
FV Bad Vilbel
21:00
Bruchsal
VS
Astoria Walldorf II
21:00
Linx
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
TSB Flensburg
VS
Weiche Flensburg II
20:00
Husumer SV
VS
Altenholz
20:00
Bordesholm
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

19:00
Vllaznia Shkodër
VS
Tirana
19:00
Bylis Ballsh
VS
Skënderbeu Korçë
19:00
Kastrioti Krujë
VS
Apolonia Fier
22:00
Partizani Tirana
VS
Laçi

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Rapid Vienna
VS
Ried
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Hartberg
23:00
Admira
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Dornbirn
VS
Grazer AK
02:25
Vorwärts Steyr
VS
Amstetten

556 Belgium - Pro League

22:15
Cercle Brugge
VS
Waasland-Beveren
00:30
KV Oostende
VS
Mechelen
02:45
Kortrijk
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

02:45
Union Saint-Gilloise
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Radnik Bijeljina
VS
Velez
23:00
Borac Banja Luka
VS
Olimpic Sarajevo
01:05
Zrinjski
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

17:15
Slavia Sofia
VS
Arda
20:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
CSKA Sofia
22:45
Cherno More
VS
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Kariana Erden
VS
Sozopol
19:00
Dobrudzha 1919
VS
Sportist Svoge
19:00
FK Minyor Pernik
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
Lokomotiva Zagreb
23:30
Rijeka
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Cibalia
VS
Inter Zaprešić
21:00
Rudeš
VS
Kustošija
21:00
Solin
VS
Opatija
21:00
Orijent 1919
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
Enosis
23:30
Doxa
VS
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Digenis Ypsonas
VS
Xylotympou
20:30
PAEEK
VS
Omonia Aradippou
20:30
Aris
VS
Omonia Psevda
20:30
Onisilos
VS
Ahironas
20:30
Akritas
VS
EN THOI Lakatamia
20:30
Anagennisi Deryneia
VS
Othellos
20:30
ASIL Lysi
VS
Kouris Erimi
20:30
Ayia Napa
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Jablonec
22:00
Bohemians 1905
VS
České Budějovice
22:00
Baník Ostrava
VS
Teplice
00:30
Zbrojovka Brno
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

20:00
Kolding IF
VS
Skive

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
ตูลูส
VS
อาเมียงส์
21:00
Troyes
VS
Ajaccio
01:00
Clermont
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Châteauroux
VS
Nancy
01:00
ก็อง
VS
Paris
01:00
Auxerre
VS
Rodez
01:00
Dunkerque
VS
Chambly
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Niort
01:00
Sochaux
VS
แก็งก็อง
01:00
Pau
VS
Le Havre

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Stade Briochin
00:00
Bourg-en-Bresse
VS
Le Mans
00:00
Avranches
VS
Lyon Duchère
00:00
Villefranche
VS
Boulogne
00:30
Orléans
VS
Cholet
01:00
Sète
VS
Bastia
02:00
Créteil
VS
Annecy
02:00
Concarneau
VS
Red Star

125 Greece - Super League

22:15
Apollon Smirnis
VS
OFI
00:30
Asteras Tripolis
VS
PAOK

125 Greece - Football League

06:00
Panserraikos
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Kavala
VS
Olympiakos Volos
06:00
Veria
VS
Pierikos
06:00
Thesprotos
VS
Almopos
06:00
Triglia FC
VS
Pontion Karagiannion
06:00
Kallithea
VS
Niki Volos
06:00
Ialysos
VS
Asteras Vlachioti
06:00
Rodos
VS
Santorini 2020
06:00
Egaleo
VS
Kalamata
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Budafoki MTE
VS
Várda SE
23:00
Puskás
VS
Honvéd
01:30
MTK
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

21:00
Grótta
VS
Stjarnan
00:00
KA
VS
HK
02:30
Thór
VS
KR

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Haifa
20:45
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Hadera
23:00
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Petah Tikva
23:45
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Tel Aviv
00:50
Maccabi Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona

251 Italy - Serie B

20:00
Pordenone
VS
Ascoli
20:00
Cosenza
VS
คิเอโว่
20:00
Cremonese
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
Pisa
VS
Vicenza
20:00
Pescara
VS
เลชเช่
20:00
สปาล
VS
Reggina
22:00
Monza
VS
Cittadella
00:00
Virtus Entella
VS
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Rabotnicki
VS
Sileks

2756 Malta - Premier League

20:00
Birkirkara
VS
Floriana
20:00
Santa Lucia
VS
Mosta
00:00
Gzira United
VS
Hamrun Spartans
00:00
Hibernians
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

20:00
Swieqi
VS
San Gwann
00:00
Qormi
VS
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

19:30
Petrocub
VS
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Carrick Rangers
VS
Cliftonville
22:00
Coleraine
VS
Warrenpoint Town
22:00
Crusaders
VS
Glenavon
22:00
Portadown
VS
Ballymena United
00:30
Dungannon Swifts
VS
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Loughgall
VS
Ballinamallard United
22:00
Knockbreda
VS
Queen's University
22:00
H&W Welders
VS
Ards
22:00
Dergview
VS
Institute
22:00
Dundela
VS
Newry City AFC
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Stal Mielec
VS
Lechia Gdańsk
23:30
Jagiellonia Białystok
VS
Piast Gliwice
02:00
Górnik Zabrze
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
ŁKS Łódź
VS
Odra Opole
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Miedź Legnica
19:00
Stomil Olsztyn
VS
Tychy 71
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Nieciecza
22:00
Bełchatów
VS
Górnik Łęczna

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Famalicão
VS
Farense
01:00
ซานตาคลารา
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:30
ปอร์โต้
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Sporting Covilhã
VS
Feirense
22:00
Arouca
VS
Cova Piedade
00:00
Vilafranquense
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

17:30
Gaz Metan Mediaş
VS
UTA Arad
20:00
Academica Clinceni
VS
Astra
01:00
Chindia Târgovişte
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
Ufa
20:30
เซนิต
VS
Rostov
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Sochi
VS
Arsenal Tula

227 Russia - FNL

17:00
Yenisey
VS
Volgar Astrakhan
17:00
Orenburg
VS
Fakel
18:00
Irtysh
VS
Neftekhimik
18:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Tom' Tomsk
18:00
Veles
VS
Akron
18:00
Olimpiyets
VS
Krylya Sovetov
18:00
Spartak Moskva II
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Tekstilshchik
VS
Chertanovo
19:00
Chayka
VS
Shinnik
20:00
Torpedo Moskva
VS
SKA Khabarovsk
22:00
Baltika
VS
Krasnodar II

227 Russia - Youth League

17:00
Tambov U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Ural U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
เซลติก
VS
Aberdeen
22:00
Hibernian
VS
Motherwell
22:00
Kilmarnock
VS
Dundee United
22:00
St. Mirren
VS
Ross County

1161 Scotland - Championship

22:00
Ayr United
VS
Arbroath
22:00
Greenock Morton
VS
Dundee
22:00
Queen of the South
VS
Dunfermline Athletic
22:00
Raith Rovers
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Forfar Athletic
22:00
Clyde
VS
Dumbarton
22:00
Cove Rangers
VS
Falkirk
22:00
East Fife
VS
Peterhead
22:00
Partick Thistle
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Brechin City
22:00
Cowdenbeath
VS
Stirling Albion
22:00
Edinburgh City
VS
Queen's Park
22:00
Elgin City
VS
Albion Rovers
22:00
Stranraer
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

20:00
Radnički Niš
VS
Spartak Subotica
20:00
Novi Pazar
VS
Mačva Šabac
20:00
Bačka Palanka
VS
Čukarički
20:00
Radnik Surdulica
VS
Javor Ivanjica
22:05
Metalac GM
VS
Bačka Topola
22:05
Zlatibor Čajetina
VS
Voždovac
22:05
Rad Beograd
VS
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Loznica
VS
Trajal Krusevac
19:00
Radnički Kragujevac
VS
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:00
Ružomberok
VS
Senica
20:00
Nitra
VS
Zlaté Moravce
20:00
Pohronie
VS
Trenčín
20:00
DAC
VS
Zemplín Michalovce
23:00
Spartak Trnava
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Petržalka akadémia
VS
Žilina II
20:00
Slavoj Trebišov
VS
Banska Bystrica
20:00
Dubnica
VS
Skalica
20:00
Komárno
VS
Poprad
20:00
Partizán Bardejov
VS
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Celje
VS
Tabor Sežana
23:15
Maribor
VS
Olimpija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Ponferradina
00:15
อัลเมรีอา
VS
ลูโก
02:30
Castellón
VS
พัลมาส
03:00
UD Logroñés
VS
มาจอร์กา

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Landskrona
VS
Mjällby
19:00
AIK
VS
AFC Eskilstuna
21:00
Halmstad
VS
Västerås SK
21:00
Gauthiod
VS
Häcken
21:00
Helsingborg
VS
Dalkurd

62 Switzerland - Super League

00:15
Servette
VS
Zürich
02:30
St. Gallen
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Grasshopper
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
Ankaragücü
17:30
Fatih Karagümrük
VS
Alanyaspor
20:00
Rizespor
VS
Sivasspor
20:00
Antalyaspor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
กาลาตาซาราย
VS
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Altınordu
VS
Ümraniyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
Dnipro-1
22:00
Vorskla
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Kolos Kovalivka
VS
Rukh Vynnyky

44 Argentina - Superliga

07:30
Argentinos Juniors
VS
Vélez Sarsfield
03:10
Banfield
VS
Colón
03:10
Talleres Córdoba
VS
Newell's Old Boys
05:20
Independiente
VS
Gimnasia La Plata

353 Colombia - Liga BetPlay

05:30
La Equidad
VS
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Barranquilla
VS
Atlético Huila
03:00
Orsomarso
VS
Real Cartagena
03:00
Llaneros
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Valledupar
VS
Leones FC
03:15
Atlético
VS
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Grecia
VS
Cartaginés
04:00
ADR Jicaral
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Guayaquil City
02:00
Universidad Católica
VS
Manta
04:30
Macará
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:30
Antigua GFC
VS
Comunicaciones
01:00
Malacateco
VS
Cotzumalguapa
04:00
Municipal
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Aurora
00:00
Siquinalá
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Necaxa
10:30
Mazatlán
VS
Querétaro
06:00
Toluca
VS
Atlas

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Sol de América
VS
Guaraní

158 Uruguay - Primera Division

03:00
River Plate
VS
Wanderers
05:30
Cerro
VS
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

20:30
MC Oran
VS
Paradou AC
20:30
Aïn M'lila
VS
Tlemcen
21:00
ES Sétif
VS
ASO Chlef
22:00
MC Alger
VS
JS Kabylie

614 Algeria - Ligue 2

20:30
Lakhdaria
VS
Amal Bou Saâda
20:30
USM El Harrach
VS
JSM Béjaïa
20:30
USM Blida
VS
Kouba
20:30
MO Béjaïa
VS
WA Boufarik
20:30
Msila
VS
Ben Aknoun
20:30
RC Arbaâ
VS
CR Béni Thour
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
MSP Batna
20:30
US Chaouia
VS
MO Constantine
20:30
Annaba
VS
USM Khenchela
20:30
AS Khroub
VS
DRB Tadjenanet
20:30
CA Batna
VS
MC El Eulma
20:30
CRB Ouled Djellal
VS
Teleghma

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Interclube
21:30
Baixa de Kassange
VS
Santa Rita

593 Cameroon - Elite One

23:00
Yafoot
VS
PWD

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASEC Koudougou
VS
Rahimo
22:30
USFA
VS
Royal
22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Salitas
22:30
Douanes
VS
Léopards
23:00
ASFB
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Douanes
VS
Ouagadougou
00:45
RCK
VS
SONABEL
01:15
SONABEL
VS
USFA

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Horoya
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

17:00
Vihiga United
VS
Western Stima
19:00
Bidco United
VS
Tusker
19:15
Nzoia United
VS
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

23:00
Bougouni
VS
Duguwolofila
23:00
USC Kita
VS
CAS de Sévaré
23:00
Yeelen Olympique
VS
Djoliba
01:00
Black Stars
VS
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Hassania Agadir
VS
CR Khemis Zemamra
23:15
Wydad Casablanca
VS
RSB Berkane
01:30
Youssoufia Berrechid
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

21:00
UTS Rabat
VS
Stade Marocain
21:00
KAC Kénitra
VS
Ittihad Khemisset
21:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Casa Sport
VS
Niarry Tally
23:00
Pikine
VS
Mbour Petite Côte

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Al Hilal Omdurman
VS
Hay Al Wadi
20:45
Hay Al Arab
VS
Al Khartoum

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Hottin
19:00
Al Ittihad
VS
Wathba
19:00
Teshrin
VS
Wahda
19:00
Karama
VS
Taliya
19:00
Jabala
VS
Al Sahel
19:00
Al-Horgelah
VS
Foutoua

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Power Dynamos
20:00
NAPSA Stars
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Green Buffaloes
VS
Indeni
20:00
Zanaco
VS
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors
VS
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Ranger's
VS
Jenlai

21462 Kuwait - Premier League

20:55
Al Shabab
VS
Khaitan
23:25
Kazma
VS
Al Kuwait

74505 Qatar - Q League

22:15
Al Nasr
VS
Lusail City
22:15
Al Mesaimeer
VS
Al Markhiya
22:15
Al Shahaniya
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Al Batin
VS
Al Wahda
22:15
Al Ittifaq
VS
Al Taawon
00:30
Al Faisaly
VS
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Slimane
VS
ES Tunis
20:00
Ben Guerdane
VS
Métlaoui
22:00
Club Africain
VS
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:30
Al-Taawon
VS
Al Thaid
20:30
Masafi
VS
Masfut

64306 Hong Kong - Premier League

18:00
Southern District
VS
Kitchee
18:00
Happy Valley
VS
Eastern

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Odisha FC
VS
East Bengal

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeonbuk Motors
VS
Seoul
14:30
Daegu
VS
Suwon

2817 New Zealand - Premiership

07:00
Team Wellington
VS
Hamilton Wanderers
08:00
Canterbury United
VS
Wellington Phoenix Res
09:00
Auckland City
VS
Waitakere United

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Hampton & Richmond
22:00
Billericay Town
VS
Maidstone United
22:00
Chippenham Town
VS
Chelmsford City
22:00
Dorking Wanderers
VS
Concord Rangers
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Eastbourne Borough
VS
Oxford City
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Welling United
22:00
Hungerford Town
VS
St Albans City
22:00
Slough Town
VS
Dartford
22:00
Tonbridge Angels
VS
Ebbsfleet United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
VVOG
20:30
ACV
VS
Sparta Nijkerk
20:30
HSV Hoek
VS
ODIN '59
20:30
Ajax Amateurs
VS
DOVO
20:30
Lisse
VS
Staphorst
20:30
Sportlust '46
VS
Barendrecht
21:00
Ter Leede
VS
Excelsior '31
21:00
DVS '33
VS
Harkemase Boys
00:00
VVSB
VS
GOES

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
La Louvière
VS
Jette
02:00
Tubize
VS
Warnant
02:00
RES Durbuy
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Oudenaarde
VS
Ninove
01:30
Dikkelvenne
VS
Sparta Petegem
01:30
Dikkelvenne
VS
Ninove
02:00
Ronse
VS
Zelzate
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Harelbeke
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Sparta Petegem
02:00
RFC Wetteren
VS
Oudenaarde
02:00
Ronse
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Hades
01:30
Houtvenne
VS
Pepingen-Halle
02:00
Sporting Hasselt
VS
Bocholt
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
FC Lebbeke
01:30
Sint-Niklaas
VS
Rhodienne-De Hoek
02:00
FC Lebbeke
VS
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Witgoor Sport
VS
Eendracht Termien
01:30
De Kempen
VS
Beringen
01:30
Weerstand Koersel
VS
Diest
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Racing Mechelen
01:30
Turnhout
VS
Wellen
01:30
Witgoor Sport
VS
Esperanza Pelt
01:30
Weerstand Koersel
VS
Betekom
01:30
De Kempen
VS
Eendracht Termien
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Racing Mechelen
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Beringen
02:00
ลีลล์
VS
Esperanza Pelt
02:00
Nijlen
VS
Betekom
02:00
ลีลล์
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Rapid Symphorinois
VS
Tournai
02:00
Aische
VS
Union Namur
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Rochefort
VS
Herstal
02:00
Onhaye
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Oppuurs
VS
Bornem
01:30
Wezel
VS
Vosselaar
01:30
Vorselaar
VS
Geel

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Achel
VS
Juve Hasselt
01:30
KFC Eksel
VS
Bregel Sport
01:30
Zonhoven United
VS
Herkol
01:30
Helson Helchteren
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Saint-Hubert
VS
Lorraine Arlon
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Aubange
02:00
Longlier
VS
Bastogne
02:00
Sartoise
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
HO Kalken
01:30
Latem
VS
Grembergen
02:00
Eendracht Aalter
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
SC Zonnebeke
00:00
Eendracht Wervik
VS
Meulebeke
01:00
Dadizele
VS
Sparta Heestert
01:00
Rumbeke
VS
Meulebeke
01:00
Oostnieuwkerke
VS
Excelsior Zedelgem
01:00
Rumbeke
VS
Sparta Heestert
01:30
Diksmuide
VS
RC Lauwe
01:30
Diksmuide
VS
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Dunav 2010
VS
Botev Novi Pazar
19:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Dorostol
19:00
Septemvri Tervel
VS
Ustrem Donchevo
19:00
Sportist General Toshevo
VS
Inter Dobrich

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Frýdek-Místek
VS
Slovácko II
16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Velké Meziříčí
20:00
Uherský Brod
VS
Vyškov
20:00
Slovan Rosice
VS
Vrchovina
20:00
Odra Petrkovice
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Jammerbugt
VS
Næsby

17 France - CFA Group A

00:00
Fleury 91
VS
Versailles
00:00
C' Chartres
VS
Blois
00:00
Poissy
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Saint-Malo
VS
Rouen
00:00
Guingamp II
VS
Sainte Geneviève
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Lorient II
00:00
Caen II
VS
Granville
00:30
Stade Plabennec
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

21:00
Haguenau
VS
Bobigny
00:00
Reims II
VS
Beauvais
00:00
Sedan
VS
Reims II
00:00
Bobigny
VS
Haguenau
00:00
Schiltigheim
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Belfort
00:00
Auxerre II
VS
Lens II
00:00
Olympique St Quentin
VS
Épinal
00:00
Metz II
VS
Entente SSG
00:30
Gobelins
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

00:00
Grasse
VS
Jura Sud Foot
00:00
Olympique Marseille II
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay MDA
VS
Andrézieux
00:00
Martigues
VS
Monaco II
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Hyères
VS
Aubagne
00:00
Jura Sud Foot
VS
Grasse
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Saint-Priest
VS
Toulon
00:00
Olympique Marseille II
VS
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Nantes II
00:00
Bourges Foot
VS
Canet Roussillon
00:00
Bergerac
VS
Chamalières
00:00
Angoulême
VS
Béziers
00:00
Colomiers US
VS
Trélissac
00:00
Nantes II
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Romorantin
VS
Bourges 18
00:00
Angers SCO II
VS
Les Herbiers
01:00
Stade Montois
VS
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Velay
VS
Moulins Football
00:00
Montlucon
VS
Saint-Étienne II
00:00
Lyon Duchere II
VS
Clermont II
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Vaulx
00:00
Thonon Évian
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Limonest
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Chambery
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Sarre Union
VS
RC Epernay
23:00
Raon l'Etape
VS
Biesheim
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Thaon
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Troyes II
00:00
Amneville
VS
Colmar
00:00
Mulhouse
VS
Prix-lès-Mézières

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Pistoiese
VS
AlbinoLeffe
21:00
Novara
VS
Pro Sesto
21:00
Giana Erminio
VS
Pro Vercelli
22:30
Lucchese
VS
Olbia
23:30
Pro Patria
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Imolese
VS
Mantova
21:00
Sambenedettese
VS
Südtirol
21:00
Matelica Calcio
VS
Virtus Verona
21:00
Gubbio
VS
Vis Pesaro
23:30
FeralpiSalò
VS
Legnago Salus
23:30
Perugia
VS
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Viterbese Castrense
VS
Palermo
21:00
Virtus Francavilla
VS
Monopoli
21:00
Cavese
VS
Potenza Calcio
21:00
Catanzaro
VS
Ternana
21:00
Bari 1908
VS
Foggia
23:30
Turris
VS
Casertana
23:30
Bisceglie
VS
Juve Stabia
06:00
Avellino
VS
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Wigry Suwałki
19:00
Lech Poznań II
VS
Stal Rzeszów
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Bytovia Bytów
19:00
SKRA Częstochowa
VS
Garbarnia Kraków
20:00
Olimpia Grudziądz
VS
Motor Lublin
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Kalisz
23:00
Katowice
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group B

17:45
Tirsense
VS
Vitória Guimarães II
19:45
Pevidem
VS
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Pêro Pinheiro
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

19:00
Ideal
VS
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Vitória FC
VS
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
SFS Borac
VS
Kablovi Zaječar
19:00
Buducnost Popovac
VS
Jedinstvo Paraćin
19:00
Pčinja Trgovište
VS
Dunav Prahovo
19:00
Trstenik PPT
VS
Sinđelić Niš

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
Lealtad
VS
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Real Unión
VS
Amorebieta
00:00
Barakaldo
VS
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Espanyol II
VS
Badalona
23:30
Llagostera-Costa Brava
VS
Cornellà
00:00
FC Andorra
VS
Prat
01:00
L'Hospitalet
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Segunda B - Group 4

22:00
Real Betis II
VS
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Torina
VS
Solares
22:30
Cartes
VS
Barreda
23:00
Textil Escudo
VS
Atlético Albericia
23:30
Revilla
VS
Cayon

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Anaitasuna FT
VS
Basconia
22:30
Tolosa
VS
Aurrera de Ondarroa
22:30
Pasaia KE
VS
San Ignacio
23:00
Durango
VS
Lagun Onak
23:30
Gernika
VS
Beasain
23:30
Sestao River
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Valls
00:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Benicarló
VS
Paterna
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Jove Espanol
23:00
Crevillente
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

22:15
Beroil Bupolsa
VS
La Granja
22:30
Cultural Leonesa II
VS
Salamanca II
22:30
UD Santa Marta
VS
Atlético Tordesillas
22:30
Burgos Promesas
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

22:00
Vélez
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
San Roque de Lepe
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:30
Santanyi
VS
San Rafael
21:45
Constància
VS
Soller
21:45
Felanitx
VS
Ferriolense
22:30
PE Sant Jordi
VS
Esporles
22:30
Manacor
VS
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Villa Santa Brígida
VS
Unión Viera
00:00
Panadería Pulido
VS
UD San Fernando
01:00
Ibarra
VS
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Beti Kozkor
VS
Huarte
22:30
Txantrea
VS
San Juan
22:30
Cortes
VS
Baztan
22:30
Lourdes
VS
Cantolagua
23:00
Pamplona
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Comillas
VS
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Cariñena
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

02:00
Murici
VS
CEO
03:00
CRB
VS
ASA

5 Brazil - Amazonense

06:00
Manaus
VS
JC
06:00
Fast Clube
VS
Cliper
06:00
Nacional AM
VS
São Raimundo AM
06:00
Peñarol
VS
Iranduba
06:00
Princesa Solimões
VS
Amazonas

5 Brazil - Brasiliense

21:00
Formosa
VS
Taguatinga
01:00
Santa Maria
VS
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Vitória
VS
Santa Cruz
02:00
Botafogo PB
VS
4 de Julho
04:15
Altos
VS
Confiança

5 Brazil - Capixaba

01:00
Real Noroeste
VS
Estrela do Norte
01:00
Rio Branco ES
VS
São Mateus
01:00
Vitória ES
VS
Pinheiros

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Juventus SC
VS
Criciúma

5 Brazil - Gaucho 1

01:30
São Luiz
VS
Ypiranga Erechim
06:00
Novo Hamburgo
VS
Pelotas
06:00
Esportivo
VS
EC São José

5 Brazil - Maranhense

01:30
Bacabal
VS
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

04:00
União Rondonópolis
VS
Luverdense
06:00
Grêmio Sorriso
VS
Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Uberlândia
VS
Cruzeiro
05:00
Caldense
VS
Tombense
05:00
América Mineiro
VS
Boa

5 Brazil - Paranaense 1

03:15
Cianorte
VS
Athletico PR
05:15
Londrina
VS
Maringá
05:30
Cascavel
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

02:30
São Bento
VS
Mirassol
05:00
Novorizontino
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Paulista A2

01:00
EC São Bernardo
VS
Oeste
01:00
Atibaia
VS
Monte Azul
02:00
Velo Clube
VS
Água Santa
02:00
Osasco Audax
VS
ยูเวนตุส

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Náutico
VS
Central

5 Brazil - Sergipano

02:00
Sergipe
VS
Lagarto

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Interporto
VS
Araguacema

3347 San Marino - Campionato

21:00
Faetano
VS
Libertas
21:00
Cosmos
VS
La Fiorita
21:00
Murata
VS
Pennarossa
22:00
Juvenes / Dogana
VS
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
Macarthur
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:30
Veleçiku Koplik
VS
Erzeni Shijak
19:30
Vora
VS
Korabi Peshkopi
19:30
Oriku
VS
Dinamo Tirana
19:30
Egnatia Rrogozhinë
VS
Pogradeci
19:30
Besa Kavajë
VS
Flamurtari
19:30
Tomori Berat
VS
Lushnja
20:00
Tomori Berat
VS
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Gramshi
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Shënkolli
VS
Internacional Tirana
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Luzi 2008
19:30
Klosi
VS
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Anyang
14:00
Ansan Greeners
VS
Sangju Sangmu
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Asan Mugunghwa

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Black Leopards
VS
AmaZulu
23:00
Maritzburg United
VS
Orlando Pirates

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney Olympic
VS
Sydney United
15:00
North Shore Mariners
VS
Sutherland Sharks
15:00
Blacktown City
VS
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

17:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Zorya U21

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Dender
02:00
Mandel United
VS
Dessel Sport
02:00
Patro Eisden
VS
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Wolfsburg U19
VS
Hannover U19
17:00
Hallescher FC U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Bremen U19
17:00
Dresden U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Hertha U19
17:00
Freiburg U19
VS
Astoria Walldorf U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Mainz U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Bayern U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Greuther Fürth U19
17:00
Karlsruher U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Kaiserslautern U19
VS
Ulm U19
17:00
Nurnberg U19
VS
Augsburg U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Stuttgart U19
17:00
Bochum U19
VS
Duisburg U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Borussia Dortmund U19
17:00
Koln U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Paderborn U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
VS
RW Essen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Preussen Munster U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Milan U19
VS
Ascoli U19
19:00
Empoli U19
VS
Inter U19

251 Italy - Primavera 2

17:30
Parma U19
VS
Udinese U19
17:30
Crotone U19
VS
Benevento U19
17:30
Frosinone U19
VS
Pisa U19
18:00
Virtus Entella U19
VS
Salernitana U19
20:30
Brescia U19
VS
Venezia U19
20:30
Chievo U19
VS
Cremonese U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Monza U19
20:30
Pordenone U19
VS
Cittadella U19
20:30
Reggiana U19
VS
Verona U19
20:30
Napoli U19
VS
Spezia U19
20:30
Pescara U19
VS
Lecce U19
20:30
Reggina U19
VS
Cosenza U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Liberec W
VS
Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W
VS
Horní Heršpice

716 Nigeria - Npfl

20:00
Abia Warriors
VS
Wikki Tourist

65437 Panama - Lpf

07:00
Independiente
VS
Veraguas
03:00
Deportivo Universitario
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

19:00
Trepça'89
VS
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Eastern Lions
VS
Bentleigh Greens
11:15
Avondale Heights
VS
Oakleigh Cannons
16:00
Hume City
VS
Altona Magic

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Swift Hesperange
VS
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:00
Spittal
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Bruck/Leitha
VS
Mannsdorf
21:00
Stripfing
VS
Neusiedl

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Cercle de Joachim
21:30
Bolton City
VS
ASVP

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Eibar W
VS
Barcelona W
18:00
Huelva W
VS
Levante W
18:00
Valencia W
VS
Atletico Granadilla W
23:00
Real Betis W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Young Boys W
VS
Lugano W
22:00
Zurich W
VS
St. Gallen
01:00
Basel W
VS
Servette Chênois W
02:00
Grasshopper W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
RSC Anderlecht W
20:30
St. Liege W
VS
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Eva's Tienen W
VS
Anderlecht II W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
RFC de Liege W
21:00
Moldavo W
VS
Famkes Merkem W
21:30
Genk II W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:30
Kontich W
VS
Gent II W
22:45
Mechelen W
VS
Massenhoven W
23:00
Standard Liège II W
VS
Wuustwezel W

17 France - Division 1 Women

20:30
Bordeaux W
VS
Le Havre W
20:30
Montpellier W
VS
Dijon W
20:30
Paris W
VS
Guingamp W
20:30
Fleury 91 W
VS
Stade de Reims W
21:15
Soyaux W
VS
Lyon W
21:15
Paris SG W
VS
Issy W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Bari W
VS
AC Milan W
18:30
Napoli W
VS
Sassuolo W
20:30
Florentia W
VS
Fiorentina W
20:30
Inter Milano W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Mazatlán W
VS
Atlas W
01:00
Juárez W
VS
Atlético San Luis W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
MC Alger U21
VS
JS Kabylie U21
16:00
MC Oran U21
VS
Paradou AC U21
16:00
ES Sétif U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Boavista U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Real Sociedad II W
VS
Arratia W
21:30
Riudoms W
VS
Europa W
22:00
Racing Santander II W
VS
Sporting Gijón II W
22:15
Cádiz W
VS
Cáceres II W
22:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Dinamo Guadalajara W
22:30
León FF W
VS
Torrelodones W
22:30
San Pío X
VS
DNS de Belen W
23:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Atlético Arousana W
23:00
Real Oviedo II W
VS
Oceja W
23:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Tolosa W
23:00
Zaragoza II W
VS
Igualada W
23:00
Badajoz W
VS
Almería W
23:30
Rayo Vallecano II W
VS
Tres Cantos W
02:00
Julio Suárez W
VS
Las Torres W
02:30
Güímar W
VS
Geneto del Teide W
03:00
Furia Arona W
VS
Llamoro W
06:00
Puerto del Carmen W
VS
Unión Viera W
06:00
Montaña Alta W
VS
Achamán W
06:00
San Antonio Pilar W
VS
Juventud San Sebastián W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Ballymena United U20
VS
Portadown U20
21:00
Coleraine U20
VS
Warrenpoint Town U20
21:00
Glenavon U20
VS
Crusaders U20
21:00
Glentoran U20
VS
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Barcelona U19
18:00
Victoria U19
VS
Unión Viera U19
18:00
Rusadir U19
VS
Granada U19
18:30
Castilleja U19
VS
Polillas U19
19:00
Laguna U19
VS
Marino U19
19:00
Tenerife U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Ofra U19
VS
Sobradillo U19
19:30
San José U19
VS
Llano del Moro U19
20:00
Arucas U19
VS
Puertos Las Palmas U19
21:00
Rayo Vallecano U19
VS
Los Yébenes SB U19
21:30
Atl. Madrid U19
VS
La Cruz U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Leioa U19
22:00
Huesca U19
VS
Stadium Casablanca U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Real Murcia U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Toledo U19
VS
Albacete U19
22:00
Hércules U19
VS
Alboraya U19
22:00
Valencia U19
VS
Castellón U19
22:30
Celta de Vigo U19
VS
Calasanz U19
22:30
Sporting Gijón U19
VS
Real Avilés U19
22:30
Roces U19
VS
Real Oviedo U19
22:30
Unión Adarve U19
VS
Real Madrid U19
22:30
Kelme U19
VS
Talavera U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Arenas Getxo U19
23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
Mensajero U19
00:00
Real Sociedad U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Huracán U19
00:00
Tiro de Pichón U19
VS
Málaga U19
06:00
El Olivar U19
VS
Lleida U19
06:00
Acodetti U19
VS
Orientación Marítima U19

155 Romania - Liga 2

16:00
Unirea Slobozia
VS
ASU Poli Timişoara
16:00
Metaloglobus
VS
Aerostar Bacău
16:00
Mioveni
VS
Comuna Recea
16:00
Şcolar Reşiţa
VS
Dunărea Călăraşi
16:00
Ripensia Timişoara
VS
Csikszereda

2507 Gambia - GFA League

23:00
Hawks
VS
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

15:00
Across The Waves
VS
KSS Jets
15:00
Nerang
VS
Taringa Rovers

401 Slovakia - Youth League

17:00
Spartak Trnava U19
VS
Zemplín Michalovce U19
17:00
Senica U19
VS
Dukla U19
17:00
Ružomberok U19
VS
Žilina U19
17:00
Poprad U19
VS
DAC U19
17:00
Nitra U19
VS
Slovan Bratislava U19
17:00
Podbrezová U19
VS
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
Eastern Lions U21
VS
Bentleigh Greens U21
11:00
Port Melbourne U21
VS
Melbourne Knights U21
13:30
Hume City U21
VS
Altona Magic U21

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
KIF Orebro W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Vittsjo W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Røa W
VS
Kolbotn W
20:00
Hammarby W
VS
Kristianstads W
20:00
Neulengbach W
VS
Horn W
21:30
Växjö W
VS
Borgeby W
22:00
Häcken W
VS
Eskilstuna United W

3374 Gibraltar - Premier Division

18:00
College Cosmo
VS
Magpies
22:00
Lynx
VS
Mons Calpe

49477 ไทยลีก 3

16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
16:00
Udon United
VS
Rayong United
16:00
Phitsanulok
VS
Cha Choeng Sao