ufabet

ตารางบอล 28 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
คริสตัล พาเลซ
VS
ฟูลัม
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
อาร์เซน่อล
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เบิร์นลีย์
23:30
เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
นอริชซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
วิลเลม ทเว
20:30
โกรนิงเงิน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
VS
อาแจกซ์
22:45
อัลค์มาร์
VS
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
Almere City
VS
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

19:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ไมนซ์
VS
เอาก์สบวร์ก
00:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
โมนาโก
VS
แบรสต์
21:00
อองเช่ร์
VS
Lens
21:00
ลอริยองต์
VS
แซงต์ เอเตียน
21:00
แร็งส์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
นีมส์
VS
น็องต์
23:05
ลีลล์
VS
สตราส์บูร์ก
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
ซามพ์โดเรีย
VS
อตาลันต้า
21:00
Crotone
VS
กายารี่
21:00
อูดิเนเซ่
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เจนัว
00:00
นาโปลี
VS
Benevento
02:45
โรม่า
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล บายาโดลิด
22:15
กาดิซ
VS
เรอัล เบติส
00:30
เกรนาดา
VS
เอลเช่
03:00
บียาร์เรอัล
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

11:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โทชิกิ SC
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
Blaublitz Akita
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เอฮิเมะ
13:00
FC เรียวเคียว
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:30
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

17:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:30
สุโขทัย เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
Samut Prakan City
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Sogndal
VS
Brattvåg
17:00
ซูดูว่า
VS
Nevėžis
18:00
Slagelse B&I
VS
Brønshøj
18:30
Kuban Kholding
VS
Novosibirsk
19:00
Åsane
VS
Øygarden
19:00
Minsk
VS
Gomel
20:00
Vasalund
VS
Haninge
20:30
Vlašim
VS
Chrudim
01:00
Fredrikstad
VS
Grorud
03:00
Deportivo Lara
VS
Hermanos Colmenares
03:00
Portuguesa
VS
UCV

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Millwall W
VS
Durham W
21:00
Liverpool W
VS
London Bees W
21:00
Coventry United
VS
Charlton W
21:00
Leicester W
VS
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

21:00
Birmingham W
VS
Manchester City W
21:00
Aston Villa W
VS
Arsenal W
21:00
Tottenham W
VS
Everton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Koninklijke HFC
VS
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Sandhausen
VS
Osnabrück
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - 3. Liga

19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Zwickau
20:00
Uerdingen
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Chemnitzer FC
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Energie Cottbus
VS
Babelsberg
19:30
Altglienicke
VS
Germania Halberstadt
19:30
Tennis Borussia
VS
Auerbach
19:30
Lichtenberg
VS
Viktoria Berlin
19:30
Chemie Leipzig
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
BAK '07
19:30
Luckenwalde
VS
Hertha BSC II
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Stuttgart II
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Freiburg II
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Lörrach-Brombach
VS
Ravensburg
21:00
Reutlingen
VS
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Bremer SV
20:00
Brinkumer SV
VS
Borgfeld
21:00
Union Bremen
VS
Komet Arsten
21:00
Vatan Sport
VS
Schwachhausen
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Union Sandersdorf
VS
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
VS
Krieschow
20:00
Plauen
VS
Carl Zeiss Jena II
20:00
VfL Halle
VS
Ludwigsfelder FC
20:00
Einheit Rudolstadt
VS
Martinroda
20:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
FC Grimma
20:00
International Leipzig
VS
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Greifswalder FC
VS
Stern
20:00
Neustrelitz
VS
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
VS
Staaken
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Hansa Rostock II
20:00
Strausberg
VS
Lok Stendal
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Pampow
20:30
Mülheim-Kärlich
VS
Eintracht Trier
20:30
Alfter
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Eddersheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Ginsheim
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:30
Hanau 93
VS
Neuhof
20:30
Buchonia Flieden
VS
Lehnerz
21:00
Lörrach-Brombach
VS
Ravensburg
21:00
Reutlingen
VS
Villingen
21:00
Hassia Bingen
VS
Eisbachtal
21:00
Karbach
VS
Emmelshausen
21:00
Koblenz
VS
Kaiserslautern II
21:00
Salmrohr
VS
FV Engers 07
21:00
Alemannia Waldalgesheim
VS
Gonsenheim
21:00
Diefflen
VS
Jagersburg
21:00
Arminia Ludwigshafen
VS
Mechtersheim
21:00
Pfeddersheim
VS
Röchling Völklingen
21:00
Hertha Wiesbach
VS
Elversberg II
21:00
Victoria Clarholz
VS
Westfalia Herne
21:00
Preußen Münster II
VS
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
VS
Vreden
21:00
ASC Dortmund
VS
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
VS
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
VS
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
VS
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Erndtebrück
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Gütersloh
21:00
Hennef 05
VS
Düren Merzenich
21:00
Hürth
VS
Fortuna Köln II
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Siegburger SV
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
SV Breinig
21:00
Kray
VS
Kleve
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SC Velbert
21:00
1. FC M'gladbach
VS
FSV Duisburg
21:00
Velbert
VS
SF Niederwenigern
21:00
Monheim
VS
Union Nettetal
21:00
Meerbusch
VS
Teutonia St.Tönis
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Schonnebeck
21:30
Frechen
VS
FC BW Friesdorf
21:30
FC Bocholt
VS
SF Baumberg
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:30
Alfter
VS
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hennef 05
VS
Düren Merzenich
21:00
Hürth
VS
Fortuna Köln II
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Siegburger SV
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
SV Breinig
21:30
Deutz
VS
Eilendorf
21:30
Pesch
VS
Wesseling-Urfeld
21:30
Frechen
VS
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Kray
VS
Kleve
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SC Velbert
21:00
1. FC M'gladbach
VS
FSV Duisburg
21:00
Velbert
VS
SF Niederwenigern
21:00
Monheim
VS
Union Nettetal
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Cronenberger SC
21:00
Meerbusch
VS
Teutonia St.Tönis
21:00
TVD Velbert
VS
Hilden
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Schonnebeck
21:30
FC Bocholt
VS
SF Baumberg
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Greifswalder FC
VS
Stern
20:00
Tasmania Berlin
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Neustrelitz
VS
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
VS
Staaken
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Hansa Rostock II
20:00
Strausberg
VS
Lok Stendal
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Pampow
20:00
Rostocker FC
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

20:00
Union Sandersdorf
VS
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
VS
Krieschow
20:00
Plauen
VS
Carl Zeiss Jena II
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Wacker Nordhausen
20:00
VfL Halle
VS
Ludwigsfelder FC
20:00
Einheit Rudolstadt
VS
Martinroda
20:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
FC Grimma
20:00
International Leipzig
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Mülheim-Kärlich
VS
Eintracht Trier
21:00
Hassia Bingen
VS
Eisbachtal
21:00
Karbach
VS
Emmelshausen
21:00
Koblenz
VS
Kaiserslautern II
21:00
Salmrohr
VS
FV Engers 07
21:00
Alemannia Waldalgesheim
VS
Gonsenheim
21:00
Diefflen
VS
Jagersburg
21:00
Eppelborn
VS
Speyer
21:00
Arminia Ludwigshafen
VS
Mechtersheim
21:00
Pfeddersheim
VS
Röchling Völklingen
21:00
Hertha Wiesbach
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Lubeck II
VS
Union Neumünster
20:00
Todesfelde
VS
Eutiner SV
20:00
Eichede
VS
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Victoria Clarholz
VS
Westfalia Herne
21:00
Preußen Münster II
VS
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
VS
Vreden
21:00
ASC Dortmund
VS
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
VS
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
VS
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
VS
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Erndtebrück
21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Gütersloh

919 Armenia - Premier League

16:00
Artsakh
VS
Gandzasar
17:00
Alashkert
VS
Lori

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rheindorf Altach
20:30
St. Pölten
VS
Austria Wien
23:00
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Wacker Innsbruck
VS
Kapfenberger SV
17:30
Rapid Wien II
VS
Liefering

556 Belgium - Pro League

19:30
Standard Liège
VS
Anderlecht
22:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Royal Excel Mouscron
00:15
เกนท์
VS
คลับ บรูกก์
02:45
Sint-Truiden
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

22:00
Lierse Kempenzonen
VS
RFC Seraing
02:00
Westerlo
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Siroki Brijeg
19:30
Sloboda Tuzla
VS
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

17:00
Botev Vratsa
VS
Tsarsko selo
19:30
Botev Plovdiv
VS
Montana
22:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Lovech
VS
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Gorica
VS
Istra 1961
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Bijelo Brdo
VS
Hajduk Split II
21:00
Croatia Zmijavci
VS
Osijek II

266 Croatia - Croatia Cup

19:00
Oriolik Oriovac
VS
Rudar Labin

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Olympiakos
VS
Omonia Nicosia
23:30
อาโปเอล
VS
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Sigma Olomouc
VS
Zlín
20:00
Mladá Boleslav
VS
Karviná
22:00
Slovácko
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
OB
VS
Randers
20:00
Nordsjælland
VS
AaB
22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AGF
00:00
Midtjylland
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

19:30
HB Køge
VS
Vendsyssel
21:00
Fremad Amager
VS
Hobro

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Atromitos
22:15
Larissa
VS
Panaitolikos
22:15
Lamia
VS
PAS Giannina
00:30
Panathinaikos
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Paksi SE
VS
Újpest
23:00
Zalaegerszegi TE
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Budaörs
VS
Ajka
20:00
Szentlőrinc SE
VS
Pécsi MFC
20:00
Csákvári TK
VS
Soroksár SC
20:00
Siófok
VS
Szeged 2011
20:00
Békéscsaba
VS
Dorogi
20:00
Kazincbarcika
VS
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Szolnoki MÁV
VS
Gyirmót
20:00
Győri ETO
VS
DEAC
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Kaposvári Rákóczi
01:30
Debrecen
VS
Vasas

1796 Iceland - League Cup

20:00
Valur
VS
Víkingur Ólafsvík
23:00
Leiknir Reykjavík
VS
Fjölnir
01:00
Keflavík
VS
Selfoss

802 Israel - Ligat ha'Al

01:45
Hapoel Be'er Sheva
VS
Beitar Jerusalem

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Pelister
VS
Renova
20:00
Skendija 79
VS
Vardar
20:00
Belasica
VS
Struga
20:00
Makedonija
VS
Borec
20:00
Shkupi
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Sliema Wanderers
00:00
Senglea Athletic
VS
Valletta

2756 Malta - First Division

17:00
Marsa
VS
Pembroke Athleta
20:00
Fgura United
VS
Qrendi
21:00
Marsaxlokk
VS
St. George's
00:00
Pietà Hotspurs
VS
Zebbug Rangers
01:00
Mqabba
VS
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

17:30
Floreşti
VS
Speranţa Nisporeni
19:30
Zimbru
VS
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Petrovac
20:00
Jezero
VS
Sutjeska
23:00
Budućnost
VS
Mladost
23:00
Iskra
VS
Mladost Ljeskopolje
23:00
Zeta
VS
Dečić

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Wisła Płock
VS
Wisła Kraków
21:00
Cracovia Kraków
VS
Zagłębie Lubin
23:30
Śląsk Wrocław
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

18:40
Korona Kielce
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Portimonense
VS
Marítimo
00:30
Tondela
VS
Gil Vicente
03:00
Nacional
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Estoril
VS
Benfica II
21:00
Mafra
VS
Penafiel
22:00
Casa Pia
VS
UD Oliveirense
00:00
Leixões
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

23:00
Hermannstadt
VS
Sepsi
01:30
Botoşani
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Rubin Kazan'
20:30
Akhmat Grozny
VS
Dinamo Moskva
23:00
คราสโนดาร์
VS
Ural

227 Russia - Youth League

16:00
Chertanovo U20
VS
Rotor Volgograd U20

1161 Scotland - League Cup

21:00
Livingston
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Zemun
VS
Budućnost Dobanovci
19:00
Borac Čačak
VS
Jagodina
19:00
Radnički Pirot
VS
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Kabel Novi Sad
VS
Sloga Kraljevo
22:00
Kolubara
VS
Dinamo Vranje

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Sereď
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Podbrezová
20:00
Šamorín
VS
Liptovský Mikuláš

1638 Slovenia - 1. SNL

20:30
Bravo
VS
Mura
22:30
Domžale
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Fuenlabrada
VS
คิโรน่า
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เอสปันญ่อล
00:15
เตเนริเฟ
VS
อัลกอร์กอน
03:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Sandviken
VS
Norrköping
19:00
IFK Göteborg
VS
GIF Sundsvall
19:00
Lodde
VS
Örebro
19:00
Sirius
VS
Trelleborg
21:00
Falkenberg
VS
Degerfors
21:00
Kalmar
VS
Brage
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Hammarby
23:00
Utsikten
VS
Elfsborg
23:00
Djurgården
VS
Umeå

62 Switzerland - Super League

22:00
Lausanne Sport
VS
ลูกาโน
22:00
Luzern
VS
ยังบอยส์
22:00
Sion
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Göztepe
VS
Kasımpaşa
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Samsunspor
20:00
Eskişehirspor
VS
İstanbulspor
20:00
Bursaspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Giresunspor
VS
Altay

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Olimpik Donetsk
22:00
ชัคตาร์
VS
Zorya
00:30
Lviv
VS
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

07:30
San Lorenzo
VS
Central Cordoba SdE
03:10
Platense
VS
River Plate
05:20
Estudiantes
VS
Racing Club

44 Argentina - Torneo Federal B

03:10
Ciudad de Bolívar
VS
Independiente Neuquén
03:10
Independiente Chivilcoy
VS
FADEP
03:10
Gimnasia y Tiro
VS
Fontana
03:10
Racing Córdoba
VS
Ben Hur

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Patriotas Boyacá
VS
Junior
02:00
Envigado
VS
Independiente Medellín
04:00
Deportes Tolima
VS
Rionegro Águilas
06:05
Deportivo Pasto
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Boca Juniors de Cali
06:30
Real San Andres
VS
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Santos de Guápiles
VS
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano
VS
Pérez Zeledón
06:00
Alajuelense
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
Emelec
01:00
9 de Octubre
VS
Mushuc Runa
03:30
Olmedo
VS
LDU Quito
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Técnico Universitario

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Cobán Imperial
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Sacachispas
04:30
Xelajú
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Plataneros
00:00
Puerto San Jose
VS
Nueva Concepción
00:00
Suchitepéquez
VS
Deportivo Reu
00:00
Mictlán
VS
Carchá
01:00
Sayaxché
VS
Mixco
04:00
Marquense
VS
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Pachuca
10:00
León
VS
Cruz Azul
06:00
มอนเตอร์เรย์
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

01:00
Morelia
VS
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Jalapa
VS
Real Madriz
06:30
Walter Ferreti
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Olimpia
VS
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Fénix
VS
Boston River
05:15
Defensor Sporting
VS
Danubio

911 Angola - Girabola

21:00
Desportivo Huíla
VS
Progresso
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Académica do Lobito
21:00
Onze Bravos
VS
Wiliete
21:30
Cubango
VS
Petro de Luanda
21:30
Sagrada Esperança
VS
Recreativo da Caála

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
Royal
22:30
Etoile Filante
VS
วิเทสส์
22:30
Majestic
VS
Police
22:30
KOZAF
VS
ASEC Koudougou
22:30
วิเทสส์
VS
ASFB
00:45
ASFA-Yennenga
VS
Salitas
00:45
Ouagadougou
VS
Etoile Filante
01:15
KOZAF
VS
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Simba
VS
Renaissance
21:30
Maniema Union
VS
Sanga Balende
21:30
Motema Pembe
VS
Vita Club
21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

19:30
Aswan
VS
National Bank of Egypt
00:30
Al Ahly
VS
El Geish

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz
VS
Leopards
19:00
Ulinzi Stars
VS
Bandari
19:00
Posta Rangers
VS
Sofapaka

26 Mali - Premiere Division

23:00
Stade Malien Bamako
VS
LC Ba
23:00
Soni
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Olympic Safi
VS
FUS Rabat
23:15
Ittihad Tanger
VS
Mouloudia Oujda
01:30
Difaâ El Jadida
VS
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Widad Témara
VS
Kawkab Marrakech
21:00
AS Salé
VS
Wydad Fès
21:00
Raja Beni Mellal
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Dakar SC
VS
CNEPS Excellence
23:00
Gorée
VS
Douanes
23:00
ASEC Ndiambour
VS
Teungueth
23:00
Stade de Mbour
VS
Diambars
23:00
Generation Foot
VS
Jaraaf

3677 Syria - Premier League

19:00
Shorta
VS
Horriya

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Young Green Eagles
20:00
Forest Rangers
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

17:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Carroi
17:30
Engordany
VS
Penya Encarnada
22:30
FC Santa Coloma
VS
UE Santa Coloma
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

17:30
Engordany II
VS
La Massana
22:30
Ordino
VS
UE Santa Coloma II
23:00
Encamp
VS
Atlètic Amèrica

21462 Kuwait - Premier League

20:55
Al Qadsia
VS
Al Sahel
23:25
Al Salmiyah
VS
Al Fahaheel

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:00
Al Raed
VS
Al-Ain
22:15
Al Quadisiya
VS
Al Ittihad
22:20
Al Fateh
VS
Al Hilal
00:30
Al Nassr
VS
Abha

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Etoile du Sahel
VS
CS Sfaxien
20:00
Tataouine
VS
Rejiche
20:00
Olympique Béja
VS
Stade Tunisien

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Baridhara
VS
Sheikh Russel
17:00
Abahani
VS
Bashundhara Kings

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
Southampton Rangers
02:00
X-Roads Warriors
VS
SBRC
02:00
North Village Rams
VS
Robin Hood
02:00
PHC Zebras
VS
Devonshire Cougars
02:00
St. George's Colts
VS
Devonshire Colts

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00
Tai Chung
VS
Warriors

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

18:30
Goa
VS
Hyderabad
21:00
Mumbai City
VS
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

15:30
Mohammedan
VS
Real Kashmir
17:35
Sudeva
VS
TRAU
20:30
Chennai City
VS
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Pohang Steelers
VS
Incheon United
14:30
Suwon Bluewings
VS
Gwangju

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
UNA
20:00
Gemert
VS
USV Hercules
20:00
Westlandia
VS
ADO '20
20:00
DEM
VS
GVV Unitas
20:00
Dongen
VS
Blauw Geel '38
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
EVV
20:30
OFC Oostzaan
VS
Hoogland
20:30
Groene Ster
VS
HSC '21
20:30
OSS '20
VS
Hollandia

99474 World - CAF Champions League

20:00
CR Belouizdad
VS
Mamelodi Sundowns
23:00
Wydad Casablanca
VS
Kaizer Chiefs

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Couvin-Mariembourg
VS
Ganshoren
21:00
Acren
VS
Excelsior Virton
21:00
Waremme
VS
Hamoir
21:00
Solières Sport
VS
Meux
21:00
Verlaine
VS
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
RFC Wetteren
VS
Westhoek
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Lokeren-Temse
21:00
Toekomst Menen
VS
Merelbeke
21:00
Gullegem
VS
Olsa Brakel
21:00
Toekomst Menen
VS
Zelzate
21:00
Gullegem
VS
Merelbeke
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Olsa Brakel
21:00
Westhoek
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Heur Tongeren
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
KSC City Pirates
21:00
Cappellen
VS
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Avanti
VS
Svelta Melsele
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Torhout
21:00
Jong Lede
VS
Anzegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Oostkamp
21:00
Lochristi
VS
Bambrugge
21:00
Voorde Appelterre
VS
Tempo Overijse
21:00
VW Hamme
VS
Eppegem
21:00
Voorde Appelterre
VS
Torhout
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Svelta Melsele
21:00
Lochristi
VS
Tempo Overijse
21:00
Jong Lede
VS
Eppegem
21:00
Avanti
VS
Anzegem
21:00
VW Hamme
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Sint-Lenaarts
21:00
Berlaar-Heikant
VS
Turnhout
21:00
Nijlen
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Entité Manageoise
VS
Stade Brainois
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Ostiches
21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
PAC Buzet
21:00
Stockel
VS
Braine
21:00
Gosselies Sports
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Stade Disonais
VS
Richelle United
21:00
Gouvy
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Huy
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Mormont
VS
Aywaille
21:00
Jodoigne
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Antonia
VS
Rapid Leest
21:00
Kalmthout
VS
Bevel FC
21:00
Ranst
VS
K. Kontich
21:00
Berg en Dal
VS
Retie
21:00
Ternesse
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

21:00
Saint-Josse
VS
BX Brussels
21:00
Etterbeek
VS
Ixelles
21:00
Nivellois
VS
Genappe
21:00
Stade Everois
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Léopold
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Grez-Doiceau
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
NSeth Berchem
21:00
Sportive Brainoise
VS
Walhain
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Linden
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Wambeek
VS
Grimbergen
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Melsbroek
21:00
Borght-Humbeek
VS
Huldenberg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Stade Bierbeek
21:00
Liedekerke
VS
SC Aarschot
21:00
Veltem
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Liedekerke
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Wambeek
VS
Huldenberg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Melsbroek
VS
Stade Bierbeek
21:00
Linden
VS
Grimbergen
21:00
Borght-Humbeek
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Veltem
VS
SC Aarschot
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Hoegaarden-Outgaarden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Hornu
VS
Péruwelz
21:00
Antoing
VS
Ransart
21:00
Belœil
VS
Molenbaix
21:00
Snef-Tyber
VS
Houdeng
21:00
Morlanwelz
VS
Gilly
21:00
Le Roeulx
VS
Excelsior Biévène
21:00
Montignies
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Soignies Sports
VS
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Torpedo Hasselt
VS
Herk
21:00
Herderen-Millen
VS
Schoonbeek-Beverst
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Groen Star Beek
21:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Vaux-Noville
VS
Florenville
21:00
Ethe Belmont
VS
RAC Saint-Mard
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Andennais
VS
Nismes
21:00
Chevetogne
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
ES de la Molignée
VS
Grand-Leez
21:00
US Dinantaise
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Beauraing
VS
Malonne
21:00
Loyers
VS
Spy
21:00
Meux II
VS
Condruzien
21:00
Ciney
VS
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Dendermonde
VS
Ardennen
21:00
Elene-Grotenberge
VS
Eendracht Zele
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Jong Zulte
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Drongen
VS
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Wielsbeke
VS
Sassport Boezinge
21:00
Lauwe
VS
Racing Waregem
21:00
Blankenberge
VS
Oostduinkerke
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Oostduinkerke
21:00
Wielsbeke
VS
Dadizele
21:00
Lauwe
VS
RC Lauwe
21:00
Sassport Boezinge
VS
Excelsior Zedelgem
21:00
Blankenberge
VS
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Topolite
VS
Kubrat
19:00
Chernolomets
VS
Chernomorets Balchik
19:00
Spartak Varna
VS
Shumen 2007

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Uničov
VS
Dolní Benešov
16:15
Banik Ostrava II
VS
Hanácká
16:15
Znojmo
VS
Sigma Olomouc II
16:30
Zlín II
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

17:00
Zbrojovka Brno II
VS
Humpolec

17 France - CFA Group B

00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Sedan

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Strasbourg II
VS
Nancy II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Elpida Sapes
VS
Aetos Orfani
20:00
Evosmou
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Didymoteicho
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Pandramaikos
VS
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Almyros
20:00
Amvrysseas
VS
Thiseas Agria
20:00
Opountios
VS
Iraklis Psachna
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Ipato
20:00
Nea Artaki
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Oikonomos
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Karitsa
VS
Meteora
20:00
Sellana
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Iraklis Larissa
VS
Kozani
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Fikis
VS
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Aetos Varvaras
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Niki Agkathia
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Edessaikos
20:00
Thermaikos Thermis
VS
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Missolonghi
VS
Preveza
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Lefkimmi
VS
Agios Matthaios
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Panagriniakos
20:00
Tilikratis
VS
Anagennisi Artas
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
PAO Rouf
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Panarkadikos
VS
Agios Ierotheos
20:00
Pangytheatikos
VS
Aris Skalas
20:00
Ermis Meligous
VS
Molaikos
20:00
Koronida Koiladas
VS
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gardony
VS
Komárom
17:00
Videoton II
VS
Balatonfuredi
17:00
Szabadkikoto
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Puskás II
20:00
MTE 1904
VS
BKV Előre
20:00
Bicskei
VS
Veszprém
20:00
Menfocsanak
VS
Nagyatadi FC
20:00
Lipot SK
VS
SC Sopron
20:00
Papai Perutz
VS
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Lecco
VS
Juventus U23
21:00
Pergolettese
VS
Livorno
21:00
Renate
VS
Piacenza
23:30
Grosseto
VS
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Carpi
VS
Fermana
21:00
Triestina
VS
Arezzo
21:00
Fano
VS
Ravenna
23:30
Calcio Padova
VS
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Vibonese
VS
Catania
23:30
Teramo
VS
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Chieri
20:30
Caronnese
VS
Città di Varese
20:30
Casale
VS
Castellanzese
20:30
Folgore Caratese
VS
Bra
20:30
Fossano
VS
Borgosesia
20:30
Legnano
VS
Lavagnese
20:30
Sanremo
VS
Gozzano
20:30
Sestri Levante
VS
PDHAE
20:30
Vado
VS
Saluzzo
21:00
Pro Imperia
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Casatese
VS
Adrense
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Villa d'Almè
20:30
Nibionnoggiono
VS
Tritium
20:30
Pontisola
VS
Real Calepina
20:30
Scanzorosciate
VS
Desenzano Calvina
20:30
Sona
VS
Seregno
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Ambrosiana
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Belluno
VS
Union Feltre
20:30
Campodarsego
VS
Manzanese
20:30
Cartigliano
VS
Caldiero Terme
20:30
Chions
VS
Luparense
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Montebelluna
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Mestre
20:30
Este
VS
Clodiense
20:30
Virtus Bolzano
VS
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Seravezza
20:30
Correggese
VS
Pro Livorno
20:30
Corticella
VS
Forlì
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Mezzolara
20:30
Progresso
VS
Prato
20:30
Real Forte Querceta
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Rimini
VS
Lentigione
20:30
Sammaurese
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Flaminia
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Cannara
VS
Foligno
20:30
Gavorrano
VS
Sporting Trestina
20:30
Grassina
VS
Pianese
20:30
Lornano Badesse
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Montespaccato
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
Sinalunghese
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Aprilia
20:30
Campobasso
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
Matese
VS
Montegiorgio
20:30
Recanatese
VS
Giulianova
20:30
San Nicolò
VS
Olympia Agnonese
20:30
Tolentino
VS
FC Rieti
20:30
Vastese
VS
Atletico
20:30
Vastogirardi
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Afragolese
20:30
Nola 1925
VS
Arzachena
20:30
SSC Giugliano
VS
Latina
20:30
Gladiator
VS
Carbonia
20:30
Lanusei
VS
Insieme Formia
20:30
Latte Dolce
VS
Nuova Monterosi
20:30
Team Nuova Florida
VS
Muravera
20:30
Sassari Torres
VS
Nocerina
20:30
Savoia
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
Casarano
20:30
Fidelis Andria
VS
Sorrento
20:30
Francavilla
VS
Audace Cerignola
20:30
Gravina
VS
Aversa Normanna
20:30
Molfetta Calcio
VS
US Bitonto
20:30
Nardò
VS
Brindisi
20:30
Portici
VS
Lavello
20:30
Taranto
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Team Altamura
VS
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Acireale
20:30
Dattilo
VS
Paternò
20:30
Licata
VS
Biancavilla
20:30
Marina di Ragusa
VS
Cittanovese
20:30
ACR Messina
VS
Rotonda
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Castrovillari
20:30
Rende
VS
Gelbison
20:30
San Luca
VS
Roccella
20:30
Troina
VS
FC Messina

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stargard Szczeciński
VS
Śląsk Wrocław II
02:00
Polkowice
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Bragança
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Maria da Fonte
VS
Cerveira
22:00
Vianense
VS
Mirandela
22:00
Sporting Braga II
VS
Pedras Salgadas
22:00
Vidago
VS
Merelinense
22:00
Vilaverdense
VS
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Fafe
VS
Rio Ave II
22:00
AR São Martinho
VS
Brito
22:00
Camacha
VS
Desportivo Aves
22:00
Berço
VS
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Amarante
VS
Vila Real
22:00
Trofense
VS
Salgueiros
22:00
Pedras Rubras
VS
Gondomar
22:00
Leca
VS
Coimbrões
22:00
Paredes
VS
Marítimo II
23:00
União Madeira
VS
Câmara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Castro Daire
VS
São João Ver
22:00
Sanjoanense
VS
Lusitano FCV
22:00
Beira-Mar
VS
Espinho
22:00
Vila Cortez
VS
Lusitania FC Lourosa
22:00
Canelas 2010
VS
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Alcains
VS
Sertanense
22:00
Carapinheirense
VS
GRAP
22:00
União de Leiria
VS
Vitória de Sernache
22:00
Oleiros
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sacavenense
VS
Sintrense
22:00
1º Dezembro
VS
Caldas
22:00
Lourinhanense
VS
Loures
22:00
União Santarém
VS
Torreense
22:00
União Almeirim
VS
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

17:45
Real
VS
Praiense
18:00
Oriental Lisboa
VS
Fontinhas
18:00
Fabril Barreiro
VS
Sporting CP II
19:00
Rabo Peixe
VS
Olimpico do Montijo
22:00
Estrela Amadora
VS
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

18:00
Louletano
VS
Amora
19:45
Moncarapachense
VS
Olhanense
22:00
Lagos
VS
Moura
22:00
Juventude Evora
VS
Pinhalnovense
22:00
Aljustrelense
VS
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Leioa
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Real Sociedad II
VS
Arenas de Getxo
23:30
Laredo
VS
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 3

00:00
Lleida Esportiu
VS
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Las Palmas II
VS
Cadiz II
23:00
Recreativo Huelva
VS
San Fernando CD

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Bergantiños
18:00
Somozas
VS
Silva
18:00
Rápido Bouzas
VS
Pontellas
22:30
Fisterra
VS
Villalbés
22:30
Arenteiro
VS
UD Ourense
22:30
Ourense CF
VS
Alondras
22:45
Viveiro
VS
Arzúa
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
As Pontes
23:00
Paiosaco
VS
Polvorín
23:00
Ribadumia
VS
Barco
23:00
Choco
VS
Estradense
23:00
Atios
VS
Arosa

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Lenense
VS
Real Avilés
18:00
Vallobín
VS
Ceares
18:00
Llanera
VS
Avilés Stadium
18:00
Gijon Industrial
VS
Navarro
18:00
San Martin
VS
Llanes
22:45
Valdesoto
VS
Siero
23:30
Caudal
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

18:00
Racing Santander II
VS
Rinconeda Polanco
18:30
Samano
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Barquereño
VS
Bezana
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Tropezón
23:00
Vimenor
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
Urgatzi
18:00
Ariznabarra
VS
Urduliz
23:00
Sodupe
VS
Santurtzi
00:45
Real Sociedad III
VS
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Peralada
18:00
San Cristobal
VS
Igualada
18:00
Europa
VS
Terrassa
18:00
Pobla Mafumet
VS
Manresa
18:00
Girona II
VS
Sant Andreu
18:00
Granollers
VS
Banyoles
18:00
Figueres
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
RC Catarroja
VS
Villarreal III
23:00
Alzira
VS
Roda
23:00
Beniganim
VS
Hércules II
23:30
Vilamarxant
VS
Saguntino
00:00
Torrent
VS
Acero
00:30
Eldense
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Moratalaz
17:30
Real Aranjuez
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Atlético de Pinto
VS
Móstoles CF
17:30
Parla
VS
Alcorcón II
17:30
Trival Valderas
VS
El Álamo
18:00
Santa Ana
VS
Complutense
18:00
RSD Alcalá
VS
Pozuelo Alarcón
18:00
Móstoles
VS
Leganés II
18:15
Villanueva del Pardillo
VS
Alcobendas Sport
19:00
Unión Adarve
VS
San Fernando de Henares
23:00
Flat Earth
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Mirandés II
VS
Cultural Cebrereña
23:00
Becerril Campos
VS
Peñaranda
23:00
La Bañeza
VS
Atlético Astorga
23:00
Almazán
VS
Arandina
23:00
Real Ávila
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Numancia II
00:00
Bembibre
VS
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Real Jaén
VS
Loja
18:00
Polideportivo Almería
VS
Huétor Vega
18:15
Melilla CD
VS
El Palo
18:30
Mancha Real
VS
Almería II
23:00
Atlético Porcuna
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Coria CF
VS
La Palma

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
Santa Catalina Atlético
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Génova
18:30
Platges de Calvià
VS
Binissalem
19:00
Alcúdia
VS
Formentera
23:00
Cardassar
VS
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Santa Úrsula
19:00
Atletico Victoria
VS
Tenisca
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Atlético Paso
19:00
Buzanada
VS
Mensajero
19:00
La Cuadra
VS
Arucas
19:00
Gran Tarajal
VS
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Lorca
17:30
Huércal-Overa
VS
Mar Menor
17:30
Minerva
VS
Águilas CF
18:00
Deportiva Minera
VS
Muleño
18:00
El Palmar
VS
UCAM Murcia II
18:00
Real Murcia II
VS
Los Garres
22:00
Cartagena FC
VS
La Union Atletico
23:00
Mazarrón FC
VS
Racing Murcia
23:00
Olímpico Totana
VS
EDMF Churra
23:30
Atlético Pulpileño
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Lobón
18:00
Montijo
VS
Aceuchal
18:00
Fuente Cantos
VS
Arroyo
18:00
Cacereño
VS
Azuaga
18:30
Diocesano
VS
Trujillo
23:00
Moralo
VS
Campanario
23:00
Valdivia
VS
Chinato
23:00
CD Coria
VS
Calamonte
23:00
Llerenense
VS
Olivenza
23:00
RCP Valverdeno
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Peña Azagresa
VS
Ardoi
22:30
Murchante
VS
Fontellas
23:00
Corellano
VS
Valle Egüés
23:00
River Ega
VS
Subiza
23:00
Peña Sport
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Vianés
VS
Anguiano
18:00
Varea
VS
Arnedo
18:00
Tedeón
VS
Calasancio
22:30
Alfaro
VS
Berceo
22:30
Pradejon
VS
Yague
22:30
Racing Rioja
VS
River Ebro
22:45
Alberite
VS
Casalarreina
23:00
CDFC La Calzada
VS
Oyonesa
23:00
Náxara
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Belchite 97
18:00
Valdefierro
VS
Teruel
18:00
Épila
VS
Brea
22:00
Borja
VS
Utebo
22:00
Barbastro
VS
Sabiñánigo
22:30
Fraga
VS
Atletico Monzon
22:30
CDJ Tamarite
VS
Binéfar
22:30
Illueca
VS
Huesca II
22:30
Almudévar
VS
Calamocha
22:30
Villanueva CF
VS
Robres
22:30
Sariñena
VS
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Pedroñeras
18:00
Guadalajara
VS
Conquense
22:30
Manzanares
VS
Albacete II
22:30
La Solana
VS
Almagro Spain
22:30
Torrijos
VS
Azuqueca
23:00
Calvo Sotelo
VS
Quintanar del Rey
23:00
Ciudad Real
VS
Almansa
23:00
Marchamalo
VS
Tarancón
00:30
Huracán Balazote
VS
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Kocaelispor
VS
Afjet Afyonspor
17:00
Sancaktepe Belediye
VS
Hacettepe
17:00
Ergene Velimeşespor
VS
Gümüşhanespor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Aliança AL
VS
CSE

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Fluminense de Feira
VS
Vitória da Conquista
02:00
Jacuipense
VS
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Sobradinho
VS
Luziânia

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
CSA
VS
Treze
04:00
Salgueiro
VS
Bahia
06:00
Sport Recife
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Serra
01:00
Desportiva ES
VS
Vilavelhense

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Hercílio Luz
VS
Prospera Criciuma
04:00
Chapecoense
VS
Avaí
04:00
Figueirense
VS
Concórdia Atlético Clube
05:00
Brusque
VS
Metropolitano
05:00
Joinville
VS
Marcílio Dias

5 Brazil - Gaucho 1

08:00
Brasil de Pelotas
VS
Aimoré

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Grêmio Anápolis
VS
Anápolis
02:00
Itumbiara
VS
CRAC
02:00
Vila Nova
VS
Jaraguá EC

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Cuiabá
VS
Poconé
02:30
Nova Mutum EC
VS
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

01:30
Pouso Alegre
VS
Coimbra
02:00
CAP Patrocinense
VS
แอธเลติก บิลเบา
04:15
Atlético Mineiro
VS
URT

5 Brazil - Paraense

19:30
Carajás
VS
Bragantino PA
20:30
Paysandu
VS
Castanhal
02:00
Águia de Marabá
VS
Tuna Luso
02:00
Independente PA
VS
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Coritiba
VS
Cascavel CR
02:00
Toledo Brazil
VS
Rio Branco PR
02:00
Operário PR
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

04:00
Bragantino
VS
Corinthians
05:00
Ferroviária
VS
Inter de Limeira
05:00
Santo André
VS
Santos
05:00
São Paulo
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Sertãozinho
VS
XV de Piracicaba
01:00
Rio Claro
VS
São Bernardo

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Retrô
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

19:00
Ríver
VS
Flamengo PI
02:00
Parnahyba
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
Palmeira
02:00
América RN
VS
Santa Cruz de Natal RN
02:00
ASSU
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Comercial MS
VS
União ABC
02:00
Dourados Atlético
VS
Aquidauanense
02:00
Costa Rica - MS
VS
Três Lagoas
04:00
Águia Negra
VS
Novoperário

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Gurupi
VS
Nova Conquista
02:00
Capital
VS
Tocantinópolis
02:00
Tocantins Miracema
VS
Palmas

3347 San Marino - Campionato

21:00
Domagnano
VS
Cailungo
21:00
San Giovanni
VS
Tre Fiori
21:00
Folgore
VS
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Macarthur
14:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Partizani Tirana II
VS
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Devolli
VS
Përmeti
19:30
Skrapari
VS
Labëria
19:30
Maliqi
VS
Memaliaj
19:30
Tepelena
VS
Këlcyra
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Albpetrol Patos
20:00
Shënkolli
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Daejeon Citizen
14:00
Busan I'Park
VS
Seoul E.

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Pretoria Callies
VS
JDR Stars
20:00
TS Sporting
VS
Richards Bay
23:00
Chippa United
VS
Cape Town City

98 Australia - New South Wales

11:00
Rockdale City Suns
VS
Wollongong Wolves

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Heegan
VS
Elman

97374 Jordan - Shield Cup

20:00
Al Faysali
VS
Al Buqa'a
23:00
Ma'an
VS
Sahab

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Liège
21:00
URSL Visé
VS
La Louvière Centre
21:00
Tienen
VS
Heist
21:00
Knokke
VS
Francs Borains
21:00
Rupel Boom
VS
Olympic Charleroi

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Sampdoria U19
VS
Roma U19
18:30
Sassuolo U19
VS
Genoa U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Plzen W
20:30
Pardubice W
VS
Dukla Prague W

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Rivers United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Enyimba
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Plateau United
22:00
Lobi Stars
VS
Katsina United
22:00
Sunshine Stars
VS
Adamawa United
22:00
Akwa Starlets
VS
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers
VS
Heartland
22:00
Kwara United
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Árabe Unido
05:00
Sporting San Miguelito
VS
Plaza Amador
05:00
Costa del Este
VS
Alianza
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
Besa Pejë
19:30
KF Llapi
VS
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

13:00
St. Albans Saints
VS
Green Gully
14:00
Heidelberg United
VS
South Melbourne

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Victoria Rosport
VS
Etzella Ettelbrück
22:00
Wiltz
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
Fola Esch
VS
Rodange
22:00
Progrès Niedercorn
VS
Differdange 03
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Racing
22:00
UT Pétange
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
F91 Dudelange
VS
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Ried II
VS
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Mauerwerk
VS
Leobendorf

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Savanne
VS
Grande Riviere Sud Est
19:00
Petite Rivière Noire
VS
Pamplemousses
19:00
La Cure Sylvester
VS
ASPL 2000

1560 Congo - Ligue 1

20:00
JS Talangaï
VS
Diables Noirs
20:00
Nathaly's
VS
Inter Club
22:00
Étoile du Congo
VS
Racing Club Brazzavile
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Nico-Nicoye
VS
CARA Brazzaville

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:30
Norrköping W
VS
Linkoping W

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Rayo Vallecano W
VS
Deportivo de La Coruña W
18:00
Real Sociedad W
VS
Real Madrid W
18:00
Logroño W
VS
Santa Teresa W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Club Brugge W
VS
Charleroi
00:00
OH Leuven W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Chastre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Turbine Potsdam W
VS
SC Sand W
21:00
Werder Bremen W
VS
Meppen W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Roma W
VS
Empoli W
20:30
San Marino Academy W
VS
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:15
Guadalajara W
VS
León W
01:00
Puebla W
VS
Querétaro W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne Victory W
VS
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Académica U23
VS
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Levante III W
VS
Mislata W
17:30
Mulier W
VS
Itaroa Huarte W
17:30
Atlético Revellín W
VS
Pradejón W
17:30
Oiartzun W
VS
Bizkerre W
17:30
Tarsa W
VS
Real Unión Tenerife II W
18:00
Victoria CF W
VS
Mos W
18:00
Sárdoma W
VS
Valladares W
18:00
Castro W
VS
Monte W
18:00
UD Logroñés W
VS
Castejón W
18:00
Berriozar W
VS
Osasuna II W
18:00
San Ignacio W
VS
Añorga W
18:00
Pardinyes W
VS
Vic Riuprimer W
18:00
Santa Teresa II W
VS
Hispalis W
18:00
La Rambla W
VS
Mérida AD W
18:00
Albacete II W
VS
Lorca W
18:00
Plaza Argel W
VS
Ciudad de Murcia W
18:00
Valencia III W
VS
CFF Albacete W
18:00
Atlético de Aspe W
VS
Marítim W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Elche W
18:30
Terrassa W
VS
Huesca W
18:30
Sporting de Huelva II W
VS
San Miguel W
18:30
Fuensalida W
VS
Salamanca W
18:30
Murcia Féminas W
VS
Villarreal II W
19:00
Las Majoreras W
VS
La Garita W
21:30
Girona W
VS
Balears W
22:00
Madrid III W
VS
Getafe W
22:00
Samper W
VS
Olímpico Madrid W
22:30
Llanera W
VS
Gijón FF W
22:30
Sant Gabriel W
VS
Collerense II W
23:00
Umia W
VS
Victoria FC W
23:00
Pallejà W
VS
Son Sardina W
23:15
Castuera W
VS
Málaga II W
01:00
Real Betis II W
VS
Sevilla II W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Cádiz U19
VS
Sevilla U19
18:00
Racing Ferrol U19
VS
Ural U19
18:00
Choco U19
VS
Lugo U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Conxo Santiago U19
18:00
Bansander U19
VS
Racing Santander U19
18:00
Tropezón U19
VS
Marina Sport U19
18:00
AD San Juan U19
VS
Pamplona U19
18:00
Oyonesa U19
VS
Txantrea U19
18:00
Numancia U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Valvanera U19
VS
Osasuna U19
18:00
Mutilvera U19
VS
Tudelano U19
18:00
Mallorca U19
VS
Damm U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Extremadura UD U19
VS
Badajoz U19
18:00
Lorca CFB U19
VS
UCAM Murcia U19
18:00
Patacona U19
VS
Alzira U19
18:00
San Félix U19
VS
Dos Hermanas SA U19
18:00
Recreativo Huelva U19
VS
Nervión U19
18:00
Real Betis U19
VS
Córdoba U19
18:30
Eibar U19
VS
Danok Bat U19
18:45
Aravaca U19
VS
Rayo Majadahonda U19
19:00
Cultural Leonesa U19
VS
Móstoles U19
19:00
Maracena U19
VS
26 de Febrero U19
19:30
Santutxu U19
VS
Athletic Club U19
22:00
Girona U19
VS
Cornellà U19
22:00
Ebro U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Leganés U19
VS
Trival Valderas U19
22:00
Roda U19
VS
Torre Levante U19
22:00
Sanluqueno U19
VS
Calavera U19
22:30
Atlético Perines U19
VS
Arenal U19
22:30
Alcorcón U19
VS
Getafe U19
22:30
Santa Marta U19
VS
Real Valladolid U19
22:30
Archena U19
VS
Elche U19
23:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Pabellón Ourense U19
23:00
Europa U19
VS
Penya Arrabal U19
23:00
Espanyol U19
VS
San Francisco U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Sabadell U19
23:00
Vázquez Cultural U19
VS
Santa Fe U19
00:00
Villarreal U19
VS
Levante U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Ilioupoli
VS
Marko
20:00
Moschato
VS
Aittitos Spata
20:00
Fostiras
VS
Charavgiakos
20:00
Ano Meras
VS
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Asteras Varis
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Karavas
VS
Aetos Loutron
20:00
Keratsini
VS
Panelefsiniakos
20:00
Aiolikos
VS
Pyliou
20:00
Mikrasiatiki
VS
Akratitos

155 Romania - Liga 2

16:30
SSC Farul
VS
Şirineaşa
18:45
Pandurii Târgu Jiu
VS
Petrolul 52

2507 Gambia - GFA League

23:00
Tallinding United
VS
Waa Banjul Football
23:00
Wallidan
VS
GPA

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
Oakleigh Cannons U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
South Melbourne U21
10:30
St. Albans Saints U21
VS
Green Gully U21

99474 World - Club Friendlies Women

20:30
Pitea W
VS
Morön W
01:00
Czarni Sosnowiec W
VS
ROW Rybnik

49477 ไทยลีก 3

16:00
North Bangkok University
VS
Muangkan United
16:00
Bangkok
VS
Krabi
17:00
Raj Pracha
VS
Songkhla