ufabet

ตารางบอล 2 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
มิลล์วอลล์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ลูตัน ทาวน์
03:00
เรดิง
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:00
จิลลิ่งแฮม
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
อิปสวิช ทาวน์
02:00
แบล็กพูล
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
ฮัลล์ซิตี
VS
โรชเดล
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:00
Northampton Town
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
Swindon Town
02:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:30
มอร์แคมป์
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
Barrow
VS
Harrogate Town
02:00
Bradford City
VS
Mansfield Town
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
สคันธอร์ป
02:00
Cheltenham Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
Exeter City
VS
Walsall
02:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Leyton Orient
02:00
Oldham Athletic
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Port Vale
02:00
Stevenage
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:30
NEC
VS
FC Den Bosch
00:45
Jong Utrecht
VS
FC Dordrecht

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
Jahn Regensburg
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:30
ลาซิโอ
VS
โตริโน่
02:45
ยูเวนตุส
VS
Spezia

479 Japan - Ybc Levain Cup

16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
วิสเซล โคเบะ

49477 ไทยลีก

18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Ústí nad Labem
VS
Sparta Praha II
15:00
Volyn
VS
Slavia
00:30
Örgryte
VS
Lindome

462 England - National League

02:00
Altrincham
VS
Woking
02:00
Halifax Town
VS
Hartlepool United
02:00
Sutton United
VS
Bromley
02:00
Solihull Moors
VS
Dagenham & Redbridge
02:45
Barnet
VS
Yeovil Town
02:45
Maidenhead United
VS
Dover Athletic
02:45
Wealdstone
VS
Boreham Wood
02:45
Notts County
VS
King's Lynn Town
02:45
Chesterfield
VS
Eastleigh

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Boston United
VS
Spennymoor Town
02:45
Fylde
VS
Brackley Town
02:45
Guiseley
VS
Curzon Ashton
02:45
Southport
VS
Darlington
02:45
Alfreton Town
VS
Hereford
02:45
York City
VS
Gloucester City

462 England - Professional Development League

19:00
Colchester U23
VS
Bristol City U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VS
Watford U23
21:00
Barnsley U23
VS
Coventry U23
21:00
Millwall U23
VS
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Bedworth United
VS
North Leigh
02:30
Halesowen Town
VS
Berkhamsted
02:30
AFC Kempston Rovers
VS
Thame
02:45
AFC Dunstable
VS
Coleshill Town
02:45
Biggleswade
VS
Daventry Town
02:45
Wantage Town
VS
Barton Rovers
02:45
Welwyn Garden City
VS
Didcot Town
02:45
Yaxley FC
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Southern Central

02:30
Bromsgrove Sporting
VS
Rushall Olympic
02:30
Hednesford Town
VS
Banbury United
02:30
Nuneaton Town
VS
Stourbridge
02:30
Royston Town
VS
Needham Market
02:45
Barwell
VS
Tamworth
02:45
Leiston
VS
Biggleswade Town
02:45
Peterborough Sports
VS
Lowestoft Town
02:45
Redditch United
VS
Coalville Town
02:45
St Ives Town
VS
Kings Langley
02:45
Stratford Town
VS
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

03:00
วิเทสส์
VS
วีวีวี เวนโล

38 Netherlands - Eredivisie Women

01:30
Alkmaar W
VS
PEC Zwolle W

11 Germany - 3. Liga

23:00
Viktoria Köln
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

23:00
Homburg
VS
Kickers Offenbach

919 Armenia - Premier League

17:00
Ararat-Armenia
VS
Banants

143 ออสเตรียลีก1

00:30
SV Horn II
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sebail
VS
Keşlə FK
21:15
คาราบัค
VS
Qabala

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:30
Etar
VS
Arda
22:30
CSKA Sofia
VS
Cherno More

266 Croatia - Croatia Cup

21:00
Zagreb
VS
Hajduk Split

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Viktoria Plzeň
VS
Hradec Králové

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

02:00
แก็งก็อง
VS
Clermont
02:00
Chambly
VS
Troyes
02:00
อาเมียงส์
VS
Auxerre
02:00
Ajaccio
VS
Rodez
02:00
Le Havre
VS
Grenoble Foot 38
02:00
Nancy
VS
ก็อง
02:00
Pau
VS
Châteauroux
02:00
Paris
VS
Dunkerque
02:00
Niort
VS
Sochaux
02:00
วาล็องเซียนส์
VS
ตูลูส

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:15
Várda SE
VS
Puskás
23:30
Honvéd
VS
MTK
02:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Diósgyőr

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Hadera
VS
Bnei Yehuda

802 Israel - Liga Leumit

00:30
Hapoel Acre
VS
Hapoel Kfar Shalem
00:30
Kafr Qasim
VS
Hapoel Petah Tikva
00:30
Hapoel Iksal
VS
Hapoel Nazareth Illit
00:30
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Ra'anana
00:30
Hapoel Ramat Gan
VS
Hapoel Umm al-Fahm
00:30
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
00:30
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Afula
00:30
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Hapoel Rishon LeZion

251 Italy - Serie B

23:00
โฟรซิโนเน่
VS
Monza
01:00
เบรสชา
VS
Cosenza
01:00
Reggina
VS
เอ็มโปลี
01:00
Cittadella
VS
Pescara
01:00
Ascoli
VS
Pisa
01:00
คิเอโว่
VS
Pordenone
01:00
Salernitana
VS
สปาล
01:00
เลชเช่
VS
Virtus Entella
03:00
Vicenza
VS
Cremonese

491 Northern Ireland - Premiership

02:30
Glentoran
VS
Linfield
02:45
Ballymena United
VS
Cliftonville
02:45
Coleraine
VS
Portadown
02:45
Glenavon
VS
Carrick Rangers
02:45
Larne
VS
Crusaders
02:45
Warrenpoint Town
VS
Dungannon Swifts

2 Poland - Polish Cup

23:30
Puszcza Niepołomice
VS
Arka Gdynia
02:30
Lech Poznań
VS
Raków Częstochowa

155 Romania - Romania Cup

01:30
Chindia Târgovişte
VS
Universitatea Craiova

227 Russia - Youth League

13:00
Ufa U19
VS
Strogino U20

1161 Scotland - Championship

02:00
Dundee
VS
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

22:00
Partizan
VS
Vojvodina

62 Switzerland - Challenge League

01:00
Aarau
VS
Thun
01:00
Neuchâtel Xamax
VS
Chiasso
02:00
FC Schaffhausen
VS
Kriens
02:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Grasshopper
02:00
Wil
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Gençlerbirliği
23:00
Yeni Malatyaspor
VS
เบซิคตัส

515 Wales - Premier League

03:00
Newtown
VS
Penybont

44 Argentina - Superliga

07:30
Rosario Central
VS
Godoy Cruz
07:30
Atlético Tucumán
VS
Huracán

44 Argentina - Copa Argentina

07:30
San Martín Tucumán
VS
San Martín San Juan
06:10
Talleres Córdoba
VS
Atlético Rafaela

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Millonarios
VS
Jaguares de Córdoba

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Delfin
VS
Orense

458 Mexico - Liga MX

06:00
Atlas
VS
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Correcaminos UAT
VS
Dorados

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Progreso
VS
Deportivo Maldonado

146 South Africa - Premier League

20:00
Tshakhuma
VS
Kaizer Chiefs
22:00
AmaZulu
VS
SuperSport United
22:00
TS Galaxy
VS
Moroka Swallows
22:00
Maritzburg United
VS
Black Leopards
22:00
Orlando Pirates
VS
Bloemfontein Celtic

886 Egypt - Premier League

20:00
El Gounah
VS
Smouha
22:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Mokawloon
00:00
Al Masry
VS
Pyramids FC

1179 Kenya - Premier League

19:00
Nairobi City Stars
VS
Mathare United

16175 Libya - Premier League

20:00
Shabaab Al Jabal
VS
Ngom Egdabya
20:30
Al-Khmes
VS
Al Shat

26 Mali - Premiere Division

23:00
USFAS Bamako
VS
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Hilal El-Fasher
VS
Al Hilal Omdurman
00:30
Al Ahli Khartoum
VS
Al Hilal Kadougli
00:30
Tuti
VS
Hilal Obayed

488 Iran - Azadegan League

18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Baderan
18:00
Arman Gohar
VS
Esteghlal Mollasani
18:15
Oxin Alborz
VS
Shahrdari Astara
18:15
Havadar
VS
Mes Kerman
18:15
Malavan
VS
Pars Jam Bushehr
18:15
Kheybar Khorramabad
VS
Khooshe Talaee Saveh
18:15
Qashqai
VS
Chooka Talesh
18:45
Esteghlal Khuzestan
VS
Navad Urmia
18:45
Shahin Bushehr
VS
Fajr Sepasi

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:50
Al-Kawkab
VS
Al Najoom
20:10
Al Jabalain
VS
Al Ta'ee
22:20
Al Khaleej
VS
Al Adalh

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Slimane
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

20:30
Al Ittihad Kalba
VS
Al Nasr
23:15
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Wasl

155043 Bangladesh - Premier League

16:00
Mohammedan Dhaka
VS
Muktijoddha SKC
17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Sheikh Jamal

462 England - Vanarama National League South

02:45
Ebbsfleet United
VS
Dartford
02:45
Hungerford Town
VS
Havant & Waterlooville
02:45
Tonbridge Angels
VS
Maidstone United
02:45
Dulwich Hamlet
VS
Slough Town
02:45
Oxford City
VS
Concord Rangers

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Pro Sesto
VS
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

23:30
Perugia
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Potenza Calcio
VS
Turris
06:00
Trapani
VS
Teramo

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
ABC
VS
Ceará

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Mirassol
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

02:00
RB Brasil
VS
Taubaté

5 Brazil - Sergipano

02:00
Atlético Gloriense
VS
Dorense

41 Europe - UEFA Youth League

17:00
Galatasaray U19
VS
AZ U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Lazio U19
18:00
Chertanovo U20
VS
Maccabi Haifa U19
19:30
Atalanta U19
VS
RB Leipzig U19
19:30
Apolonia U19
VS
Győri ETO U19
20:00
İstanbul Başakşehir U19
VS
Club Brugge U19
20:00
Liverpool U19
VS
Olympique Marseille U19
20:00
Sparta Praha U19
VS
Benfica U19
21:00
Juventus U19
VS
Borussia Dortmund U19
21:00
Dynamo Kyiv U19
VS
Barcelona U19
22:00
Manchester United U19
VS
Real Madrid U19
23:00
Angers U19
VS
Crvena Zvezda U19
23:00
Sheriff U19
VS
Kairat U19
01:00
Ranger U19
VS
Koln U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Gaadiidka
VS
Geeska Afrika

1424 Morocco - Coupe Du Trone

23:00
RSB Berkane
VS
Maghreb Fès
01:30
Rapide Oued Zem
VS
Wydad Casablanca

2756 Malta - Fa Trophy

23:00
Gzira United
VS
Tarxien Rainbows
00:30
Ghajnsielem
VS
Birkirkara
02:30
Naxxar Lions
VS
St. Andrews

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Brno U19
VS
Sigma Olomouc U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Jabal Al Mukaber
20:00
Shabab Al Am'ari
VS
Shabab Alsamu

7091 Oman - Sultan Cup

20:45
Dhofar
VS
Al Seeb
23:30
Al Suwaiq
VS
Al-Ittihad

143 Austria - Regionalliga: Mitte

01:00
Bad Gleichenberg
VS
Allerheiligen

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Tigres UANL W
VS
Toluca W
08:00
Pachuca W
VS
Monterrey W
10:00
Santos Laguna W
VS
Necaxa W

155 Romania - Liga 2

22:30
Concordia Chiajna
VS
U Craiova 1948

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Brikama United

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Europa FC
VS
College Cosmo