lsm99

ตารางบอล 3 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
เบิร์นลีย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
แอสตันวิลลา
03:15
คริสตัล พาเลซ
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:30
นอริชซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
บาร์นสลีย์
02:00
วัตฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
บริสตอลซิตี
VS
บอร์มัธ
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
03:15
สโตกซิตี
VS
สวอนซีซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

00:45
Almere City
VS
FC Volendam

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Holstein Kiel
02:45
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
โอลิมปิก ลียง
VS
แรนส์
01:00
แบรสต์
VS
ดิฌง
01:00
เม็ตซ์
VS
อองเช่ร์
01:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Lens
01:00
นีซ
VS
นีมส์
03:00
ลีลล์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
บอร์กโดซ์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ลอริยองต์
03:00
น็องต์
VS
แร็งส์
03:00
สตราส์บูร์ก
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

00:30
ซัสเซาโล่
VS
นาโปลี
02:45
กายารี่
VS
โบโลญญ่า
02:45
อตาลันต้า
VS
Crotone
02:45
ฟิออเรนติน่า
VS
โรม่า
02:45
เจนัว
VS
ซามพ์โดเรีย
02:45
เอซี มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
02:45
Benevento
VS
เวโรน่า

479 เจลีก

16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 Japan - Ybc Levain Cup

16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
สากัน โตสู
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

49477 ไทยลีก

18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
Samut Prakan City
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

18:00
Kuban Kholding
VS
Luki-Energiya
21:00
Galway United
VS
Sligo Rovers
23:00
Lund
VS
Varberg BoIS
01:00
Raufoss
VS
Skeid
02:30
Shamrock Rovers
VS
Cabinteely

462 England - Premier League U18

20:00
Leeds United U18
VS
Sunderland U18
20:00
Chelsea U18
VS
Brighton U18

462 England - Professional Development League

20:00
Wigan U23
VS
Crewe U23
20:00
Sheffield Utd U23
VS
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Kidlington
VS
Bedford Town
02:45
Corby Town
VS
St Neots Town

38 Netherlands - KNVB Beker

03:00
ฮีเรนวีน
VS
อาแจกซ์

11 Germany - 3. Liga

23:00
VfB Lübeck
VS
Hansa Rostock
23:00
Uerdingen
VS
Ingolstadt
23:00
Saarbrücken
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

01:00
FSV Frankfurt
VS
Freiburg II
01:00
Ulm
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Wuppertaler SV
VS
Fortuna Köln
00:00
Lippstadt 08
VS
Sportfreunde Lotte
00:00
Alemannia Aachen
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:00
SF Niederwenigern
VS
Monheim
01:30
SC Velbert
VS
1. FC M'gladbach
01:30
SF Baumberg
VS
Schwarz-Weiß Essen
01:30
Kleve
VS
FC Bocholt
01:30
Germania Ratingen
VS
Meerbusch
01:30
Schonnebeck
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 โอเบอร์ลีกา

01:00
SF Niederwenigern
VS
Monheim
01:30
SC Velbert
VS
1. FC M'gladbach
01:30
SF Baumberg
VS
Schwarz-Weiß Essen
01:30
Kleve
VS
FC Bocholt
01:30
Germania Ratingen
VS
Meerbusch
01:30
Cronenberger SC
VS
Dusseldorf-West
01:30
Schonnebeck
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
TSB Flensburg
VS
Husumer SV
01:00
Pansdorf
VS
Preußen Reinfeld
01:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Weiche Flensburg II

2454 Albania - Superliga

19:00
Tirana
VS
Bylis Ballsh
19:00
Apolonia Fier
VS
Partizani Tirana
19:00
Skënderbeu Korçë
VS
Kastrioti Krujë
22:00
Teuta Durrës
VS
Vllaznia Shkodër
22:00
Kukësi
VS
Laçi

143 Austria - Austrian Cup

01:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
03:05
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Sumqayıt
VS
Zira
21:15
Neftçi
VS
Sabah

556 Belgium - First Division B

00:30
Club Brugge II
VS
Westerlo
00:30
RWDM
VS
RFC Seraing

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

17:00
Botev Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia
20:00
Tsarsko selo
VS
ลูโดโกเรต์ส
23:00
Levski Sofia
VS
Beroe

266 Croatia - Croatia Cup

20:30
Osijek
VS
Rijeka
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Akritas
VS
Omonia Psevda
20:30
Xylotympou
VS
ASIL Lysi

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
AEL
VS
Nea Salamis
00:00
Ethnikos Achna
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Teplice
VS
Zbrojovka Brno
23:00
Slovan Liberec
VS
České Budějovice
01:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Karlovy Vary

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
AGF
VS
Nordsjælland
00:00
Horsens
VS
AaB
02:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Vejle

1233 Finland - Finland Cup

23:30
MP
VS
JIPPO

125 Greece - Greek Cup

23:00
Lamia
VS
PAOK
01:00
Panathinaikos
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:15
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Zalaegerszegi TE
23:30
Újpest
VS
Budafoki MTE
02:00
MOL Vidi
VS
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:30
DEAC
VS
Gyirmót
20:30
Pécsi MFC
VS
Szombathelyi Haladás
20:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Békéscsaba
20:30
Dorogi
VS
Csákvári TK
20:30
Soroksár SC
VS
Szentlőrinc SE
20:30
Győri ETO
VS
Kazincbarcika
00:00
Ajka
VS
Debrecen
00:00
Vasas
VS
Siófok
00:00
Szeged 2011
VS
Szolnoki MÁV
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Budaörs

802 Israel - Ligat ha'Al

00:50
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Netanya
01:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:45
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Haifa

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Sileks
VS
Shkupi
20:00
Rabotnicki
VS
Skendija 79
20:00
Akademija Pandev
VS
Makedonija
20:00
Borec
VS
Belasica
20:00
Struga
VS
Pelister
20:00
Renova
VS
Vardar

2 Poland - Polish Cup

23:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Cracovia Kraków
02:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Piast Gliwice

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Sporting Covilhã
VS
Academico Viseu
00:00
Penafiel
VS
UD Oliveirense

20 Portugal - Taça De Portugal

03:15
ปอร์โต้
VS
บราก้า

155 Romania - Romania Cup

22:30
Universitatea Cluj
VS
Şirineaşa
01:30
Petrolul 52
VS
Astra

227 Russia - Russian Cup

16:00
Ufa
VS
Ural

227 Russia - Youth League

16:00
Zenit U19
VS
CSKA Moscow U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Akhmat Grozny U19
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
Khimki U20
VS
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Spartak Moskva U19
VS
Rotor Volgograd U20
18:00
Rostov U19
VS
Arsenal Tula U19
18:00
Krasnodar U19
VS
Sochi U19
21:00
Tambov U19
VS
Chertanovo U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Hamilton Academical
VS
St. Johnstone
01:00
Livingston
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

20:00
Napredak
VS
Rad Beograd
20:00
Radnik Surdulica
VS
Novi Pazar
20:00
Mladost Lučani
VS
Zlatibor Čajetina
20:00
Voždovac
VS
Bačka Palanka
20:00
Čukarički
VS
Metalac GM
22:05
Javor Ivanjica
VS
Inđija
22:05
Proleter Novi Sad
VS
Radnički Niš
22:05
Bačka Topola
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:05
Spartak Subotica
VS
Mačva Šabac

32 Spain - Copa Del Rey

03:00
บาร์เซโลน่า
VS
เซบีย่า

47 Sweden - Svenska Cupen

00:30
Östersunds FK
VS
Akropolis

62 Switzerland - Super League

00:15
St. Gallen
VS
Servette
02:30
บาเซิ่ล
VS
ยังบอยส์
02:30
Vaduz
VS
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Sivasspor
VS
Hatayspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
คอนยาสปอร์
23:00
Ankaragücü
VS
กาลาตาซาราย
23:00
Kayserispor
VS
Rizespor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

19:00
Veres
VS
Zorya
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Kolos Kovalivka
00:00
Dnipro-1
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:00
Ahrobiznes Volochysk
VS
ชัคตาร์

44 Argentina - Copa Argentina

08:15
Defensa y Justicia
VS
Estudiantes Caseros

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Nacional
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Tigres
03:00
Leones FC
VS
Llaneros
03:00
Real Cartagena
VS
Boca Juniors de Cali
04:00
Fortaleza CEIF
VS
Unión Magdalena
06:00
Atlético Huila
VS
Valledupar
06:30
Real San Andres
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
ADR Jicaral
04:00
Limón
VS
Herediano
06:00
Sporting San José
VS
Pérez Zeledón

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Comunicaciones
01:00
Malacateco
VS
Antigua GFC
04:00
Cobán Imperial
VS
Sacachispas
04:00
Municipal
VS
Deportivo Sanarate
04:00
Guastatoya
VS
Achuapa
04:00
Cotzumalguapa
VS
Xelajú

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Toluca
10:00
León
VS
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Tampico Madero
06:00
Mineros de Zacatecas
VS
Cancún

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Cape Town City
22:00
Golden Arrows
VS
Baroka

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Renaissance
VS
Dauphins Noirs
21:30
JSK
VS
Blessing

1179 Kenya - Premier League

19:00
Homeboyz
VS
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Akhdar
VS
Al-Tahaddi
20:30
Olympic Azzaweya
VS
Asswehly

26 Mali - Premiere Division

22:45
Bougouni
VS
ASOM
22:45
Nianan
VS
Soni
23:00
Djoliba
VS
COB
23:00
Bakaridjan
VS
Onze Créateurs
01:00
Black Stars
VS
ASKO

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Gorée
VS
Jaraaf
23:00
CNEPS Excellence
VS
Casa Sport

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Al Khartoum
VS
Al-Ahly Merowe
20:45
Al Ahly Shendi
VS
Alamal Atbara
23:45
Al Shorta
VS
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mwadui
VS
Namungo
18:00
Ihefu
VS
Gwambina
20:00
Kagera Sugar
VS
Azam
20:00
Ruvu Shooting
VS
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Zanaco
20:00
Lumwana Radiants
VS
Nkana
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Forest Rangers
20:00
Buildcon
VS
Power Dynamos
20:00
Indeni
VS
Kitwe United
20:00
Green Eagles
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkana
VS
Kabwe Warriors

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:40
Al Jeel
VS
Jeddah
19:50
Al Shoalah
VS
Al Feiha
20:05
Al Bukayriyah
VS
Hajer
20:05
Al Hazm
VS
Al Draih
20:20
Ohod
VS
Arar
22:20
Al Sahel
VS
Al Nahdha
22:20
Al-Thuqbah
VS
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Rejiche
VS
Club Africain
20:00
Kairouan
VS
Olympique Béja
20:00
Métlaoui
VS
Etoile du Sahel

190321 Bahrain - Premier League

22:10
Al-Hidd
VS
East Riffa

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Universidad Católica
VS
ลิเวอร์พูล
05:15
Caracas
VS
César Vallejo

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Sportist General Toshevo
VS
Dunav 2010
20:00
Inter Dobrich
VS
Spartak Varna
20:00
Shumen 2007
VS
Septemvri Tervel
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Dorostol
VS
Chernolomets
20:00
Kubrat
VS
Ludogorets III

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Como
21:00
Piacenza
VS
Giana Erminio
21:00
AlbinoLeffe
VS
Lucchese
21:00
Pro Vercelli
VS
Pergolettese
21:00
Lecco
VS
Renate
00:00
Juventus U23
VS
Novara
00:30
Pontedera
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Legnago Salus
VS
Carpi
21:00
Fermana
VS
Cesena
21:00
Vis Pesaro
VS
FeralpiSalò
21:00
Triestina
VS
Gubbio
21:00
Arezzo
VS
Mantova
23:30
Südtirol
VS
Fano
23:30
Modena
VS
Imolese
23:30
Ravenna
VS
Matelica Calcio
02:30
Virtus Verona
VS
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Ternana
VS
Cavese
21:00
Casertana
VS
Virtus Francavilla
21:00
Paganese
VS
Viterbese Castrense
21:00
Foggia
VS
Vibonese
23:30
Catanzaro
VS
Avellino
23:30
Juve Stabia
VS
Bari 1908
02:30
Catania
VS
Palermo
02:30
Monopoli
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Forlì
VS
Real Forte Querceta
20:30
Rimini
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Foligno
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Montevarchi Calcio
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Olympia Agnonese
VS
Giulianova
20:30
Recanatese
VS
Aprilia
20:30
Matese
VS
Porto Sant'Elpidio
20:30
San Nicolò
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Muravera
VS
Latina
20:30
Nuova Monterosi
VS
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Dattilo
VS
Marina di Ragusa
20:30
Biancavilla
VS
Roccella
20:30
Cittanovese
VS
Paternò

20 Portugal - 2. Division: Group D

02:30
Vila Cortez
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Alverca
VS
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

03:30
Sporting CP II
VS
Olimpico do Montijo

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Lagos
22:00
Pinhalnovense
VS
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Jedinstvo Paraćin
VS
SFS Borac

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:30
นูมานเซีย
VS
Real Oviedo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

23:00
Barakaldo
VS
Amorebieta
00:30
Leioa
VS
Arenas de Getxo

32 Spain - Segunda B - Group 4

19:00
Las Palmas II
VS
Recreativo Huelva
02:00
Yeclano
VS
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Pontellas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 3

01:15
Siete Villas
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

01:45
Durango
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Montañesa
VS
Europa
01:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Vilassar Mar
02:00
Santfeliuenc
VS
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Paterna
VS
Silla
00:00
Villarreal III
VS
Saguntino
00:00
Novelda
VS
Intercity
00:00
Jove Espanol
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

02:00
Unión Adarve
VS
Flat Earth
02:00
Trival Valderas
VS
Villaverde-Boetticher
02:00
Móstoles CF
VS
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 11

22:30
San Rafael
VS
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Ibarra
VS
Tenisca
23:30
Atletico Victoria
VS
Atlético Paso
03:00
Vera
VS
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 17

01:00
Real Zaragoza II
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

02:00
Manzanares
VS
La Roda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Tire 1922
VS
Payasspor
18:00
Ankara Adliyespor
VS
Kemerspor 2003
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Kızılcabölükspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Ofspor
18:00
Nevşehirspor
VS
Derincespor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Edirnespor
18:00
1877 Alemdağspor
VS
Manisaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Cengelkoyspor
VS
Tokatspor
18:00
Tekirdağspor
VS
Mardin BB
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor
18:00
Yomraspor
VS
Fethiyespor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Kütahyaspor
18:00
Tepecikspor
VS
Ceyhanspor
18:00
Yozgatspor
VS
Erzin Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Osmaniyespor
VS
Erokspor
18:00
Batman Petrolspor
VS
Cizrespor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
Elaziz Belediyespor
18:00
Somaspor
VS
Arhavispor
18:00
Yeni Altındağ BS
VS
Gölcükspor
18:00
Karşıyaka
VS
Çatalcaspor
18:00
Erbaaspor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
İçelspor
VS
Yalovaspor

5 Brazil - Alagoano

06:00
CSA
VS
CEO

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória da Conquista
VS
Atlanta
02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Bahia de Feira
02:00
Vitória
VS
Jacuipense
04:00
Bahia
VS
UNIRB

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Luziânia
VS
Brasiliense
01:30
Real FC
VS
Santa Maria
01:30
Gama
VS
Brasiliense
01:30
Luziânia
VS
Formosa

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Fortaleza
VS
CRB

5 Brazil - Carioca 1

07:35
ฟลาเมงโก
VS
Nova Iguaçu
01:00
Macaé
VS
Bangu
03:00
Volta Redonda
VS
Madureira
04:00
Botafogo
VS
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Metropolitano
VS
Joinville
02:00
Juventus SC
VS
Hercílio Luz
03:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Brusque
06:00
Marcílio Dias
VS
Prospera Criciuma
06:30
Avaí
VS
Figueirense

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Grêmio
VS
Brasil de Pelotas
06:00
Ypiranga Erechim
VS
Novo Hamburgo
06:00
Aimoré
VS
Esportivo

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jaraguá EC
VS
Iporá
02:00
Jataiense
VS
Grêmio Anápolis
06:30
Anápolis
VS
Itumbiara
06:30
Goiás
VS
Goianésia

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Mineiro 1

05:00
Boa
VS
Pouso Alegre
05:00
Coimbra
VS
CAP Patrocinense
05:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
América Mineiro
06:00
URT
VS
Uberlândia

5 Brazil - Paranaense 1

07:30
Paraná
VS
Londrina
02:00
Rio Branco PR
VS
Cianorte
02:00
Azuriz
VS
Cascavel
05:15
Maringá
VS
Coritiba
05:15
Cascavel CR
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

03:00
Inter de Limeira
VS
São Paulo
03:00
Santos
VS
Ferroviária
05:00
Corinthians
VS
Palmeiras
05:00
São Caetano
VS
Bragantino

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Central
VS
Santa Cruz
02:00
Afogados
VS
Retrô
04:00
Sport Recife
VS
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

02:00
Ríver
VS
4 de Julho
02:00
Parnahyba
VS
Altos

5 Brazil - Sergipano

01:30
América de Pedrinhas
VS
Confiança
02:00
Frei Paulistano
VS
Maruinense
06:15
Itabaiana
VS
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Araguacema
VS
Nova Conquista
02:00
Tocantins Miracema
VS
Capital
06:15
Tocantinópolis
VS
Interporto
06:15
Gurupi
VS
Palmas

41 Europe - UEFA Youth League

16:00
Zenit U19
VS
Stade Rennes U19
17:00
Shakhtar Donetsk U19
VS
Porto U19
18:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Ferencváros U19
19:00
Dinamo Minsk U19
VS
Ludogorets U19
20:00
Olympiakos Piraeus U19
VS
Manchester City U19
20:00
Midtjylland U19
VS
Atl. Madrid U19
20:00
Chelsea U19
VS
Salzburg U19
20:00
APOEL U19
VS
Viitorul U19
21:00
Dinamo Zagreb U19
VS
Rosenborg U19
21:00
Genk U19
VS
Žilina U19
22:00
Inter U19
VS
Bayern U19
22:00
Sevilla U19
VS
Paris SG U19
23:00
Olimpija U19
VS
Celta de Vigo U19
01:00
Gornik Z. U19
VS
PAOK U19
01:00
Hammarby U19
VS
Waterford U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:30
Dinamo Tirana
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Erzeni Shijak
VS
Vora
19:30
Turbina Cërrik
VS
Besa Kavajë
19:30
Lushnja
VS
Elbasani
19:30
Flamurtari
VS
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Pogradeci
VS
Tomori Berat
20:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

19:00
Klosi
VS
Sopoti Librazhd
19:30
Labëria
VS
Naftëtari Kuçovë
19:30
Përmeti
VS
Tepelena
19:30
Albpetrol Patos
VS
Skrapari
19:30
Memaliaj
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Delvina
VS
Devolli
19:30
Këlcyra
VS
Maliqi
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Shënkolli
19:30
Valbona
VS
Shkumbini Peqin

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Banadir
VS
Midnimo

41 Europe - Champions League Women

22:45
Barcelona W
VS
Fortuna Hjorring W
23:45
Manchester City W
VS
Fiorentina W
00:00
Rosengard W
VS
St. Polten W
00:15
Wolfsburg W
VS
LSK Kvinner W
02:00
Chelsea W
VS
Atletico Madrid W

1424 Morocco - Coupe Du Trone

20:30
Kawkab Marrakech
VS
Hassania Agadir
23:00
Raja Casablanca
VS
Sidi Kacem
01:30
Ittihad Tanger
VS
FAR Rabat

2756 Malta - Fa Trophy

23:00
Pembroke Athleta
VS
Hibernians
00:30
Santa Lucia
VS
Mosta
00:30
Xaghra United
VS
Hamrun Spartans
00:30
Senglea Athletic
VS
Valletta

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Tubas
VS
Taraji Wadi Al-Nes
23:00
Thagafi Tulkarm
VS
Hilal Al-Quds

716 Nigeria - Npfl

22:00
Plateau United
VS
Rivers United
22:00
Warri Wolves
VS
Enyimba
22:00
Akwa Starlets
VS
Wikki Tourist

3126 Luxembourg - National Division

01:30
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
01:30
Fola Esch
VS
Victoria Rosport
01:30
Wiltz
VS
Swift Hesperange
01:30
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
01:30
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
01:30
UNA Strassen
VS
Differdange 03
01:30
F91 Dudelange
VS
Rodange
01:30
Racing
VS
Jeunesse d'Esch

360931 Mauritius - Mauritian League

21:30
Savanne
VS
Bolton City

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Diables Noirs
VS
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

22:00
Real Madrid W
VS
Logroño W
00:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Huelva W

32 Spain - Segunda Division Women

01:30
Madrid III W
VS
Atlético Madrid III W
02:00
Torrelodones W
VS
Dinamo Guadalajara W
02:00
Villarreal II W
VS
Valencia III W
02:30
Samper W
VS
Tres Cantos W
03:00
Güímar W
VS
San Antonio Pilar W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Cliftonville U20
VS
Carrick Rangers U20
03:00
Larne U20
VS
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

22:00
Real Valladolid U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Valencia U19
VS
Torre Levante U19
22:30
Trival Valderas U19
VS
Burgos CF U19
23:00
Málaga U19
VS
Almería U19
00:00
Choco U19
VS
Celta de Vigo U19
00:00
Ural U19
VS
Calasanz U19
00:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Rayo Vallecano U19
00:00
Leganés U19
VS
Móstoles U19
00:00
Castellón U19
VS
Alboraya U19
00:00
Maracena U19
VS
Santa Fe U19
00:00
Cádiz U19
VS
Real Betis U19
00:00
Séneca U19
VS
Castilleja U19
00:30
Athletic Club U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
01:00
Eibar U19
VS
Deportivo Alavés U19
01:00
Real Sociedad U19
VS
Santutxu U19
01:00
Antiguoko U19
VS
Leioa U19
01:30
Arenas Getxo U19
VS
Danok Bat U19
02:30
Ofra U19
VS
Llano del Moro U19

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
เอซี มิลาน

99474 World - Club Friendlies Women

23:00
Eskilstuna United W
VS
Djurgarden W

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Lions FC
VS
Lynx