ufabet

ตารางบอล 6 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เบิร์นลีย์
VS
อาร์เซน่อล
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
แอสตันวิลลา
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
ไบรท์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
วัตฟอร์ด
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บาร์นสลีย์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บริสตอลซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
มิลล์วอลล์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
นอริชซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
บอร์มัธ
22:00
เรดิง
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
สโตกซิตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
สวอนซีซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
Swindon Town
22:00
แบล็กพูล
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Northampton Town
VS
พอร์ตสมัท
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
โรชเดล
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Exeter City
VS
Leyton Orient
22:00
Barrow
VS
Mansfield Town
22:00
Bradford City
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Walsall
22:00
Cheltenham Town
VS
Port Vale
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
มอร์แคมป์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Oldham Athletic
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
สคันธอร์ป
22:00
Stevenage
VS
Harrogate Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
เฟเยนูร์ด
VS
วีวีวี เวนโล
00:45
ทเวนเต้
VS
วิลเลม ทเว
02:00
ฮีเรนวีน
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Almere City
VS
Excelsior
22:30
FC Volendam
VS
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

21:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Spezia
VS
Benevento
00:00
อูดิเนเซ่
VS
ซัสเซาโล่
02:45
ยูเวนตุส
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เกตาเฟ่
22:15
เอลเช่
VS
เซบีย่า
00:30
กาดิซ
VS
เออิบาร์
03:00
โอซาซูนา
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
วิสเซล โคเบะ
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
สากัน โตสู
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

11:30
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
FC เรียวเคียว
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก

17:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Mjøndalen
VS
Start
07:00
Sandefjord
VS
Grorud
07:00
Haugesund
VS
Åsane
07:00
Viking
VS
Brann
07:00
Sarpsborg 08
VS
Strømsgodset
07:00
Brattvåg
VS
Stjørdals-Blink
07:00
Holstebro
VS
Aarhus Fremad
15:00
Ynergetyk-BDU
VS
Smorgon
16:00
Skeid
VS
Kjelsås
17:00
Hillerød
VS
FA 2000
17:00
Dinamo Brest
VS
Volna
18:00
Brønshøj
VS
KFUM Roskilde
18:00
Riga
VS
Spartaks Jūrmala
18:00
Holstebro
VS
VSK Århus
18:30
HamKam
VS
KFUM
19:00
Norrby
VS
Lindome
19:00
Ullensaker / Kisa
VS
Strømmen
19:00
Örgryte
VS
Qviding FIF
19:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Odd
19:00
Kvik Halden
VS
Eidsvold
19:00
Jönköpings Södra
VS
Värnamo
19:00
Sollentuna
VS
Vasalund
19:00
Rīgas FS
VS
FC Daugavpils / Progress
19:00
Chemnitzer FC
VS
Auerbach
19:30
Gomel
VS
Murom
19:45
KuPS
VS
Jaro
20:00
Kongsvinger
VS
Fram
20:00
Drogheda United
VS
Dundalk
20:00
FSV Optik Rathenow
VS
Babelsberg
21:00
HIK
VS
Nykøbing
21:00
Athlone Town
VS
Finn Harps
21:00
Waterford United
VS
Cork City
22:00
Sandnes Ulf
VS
Bryne
00:00
Longford Town
VS
Galway United

462 England - National League

22:00
Altrincham
VS
Dover Athletic
22:00
Chesterfield
VS
Yeovil Town
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
VS
Bromley
22:00
Notts County
VS
Aldershot Town
22:00
Solihull Moors
VS
Maidenhead United
22:00
Torquay United
VS
Hartlepool United
22:00
Wealdstone
VS
Halifax Town
22:00
Weymouth
VS
Stockport County
22:00
Woking
VS
King's Lynn Town
00:20
Sutton United
VS
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Alfreton Town
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Blyth Spartans
VS
Gloucester City
22:00
Boston United
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
VS
York City
22:00
Chester
VS
Spennymoor Town
22:00
Chorley
VS
Southport
22:00
Darlington
VS
Leamington
22:00
Farsley Celtic
VS
Curzon Ashton
22:00
Gateshead
VS
AFC Telford United
22:00
Hereford
VS
Guiseley
22:00
Kettering Town
VS
Fylde

462 England - Premier League U18

18:00
Wolverhampton U18
VS
Newcastle Utd U18
18:00
Liverpool U18
VS
Manchester United U18
18:00
Southampton U18
VS
West Ham U18
18:00
Chelsea U18
VS
Tottenham U18
20:00
Sunderland U18
VS
Everton U18
20:00
Derby U18
VS
Middlesbrough U18
20:00
West Brom U18
VS
Crystal Palace U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
Bedworth United
22:00
Bedford Town
VS
Daventry Town
22:00
Berkhamsted
VS
St Neots Town
22:00
Didcot Town
VS
Biggleswade
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Halesowen Town
22:00
Kidlington
VS
AFC Dunstable
22:00
North Leigh
VS
Welwyn Garden City
22:00
Thame
VS
Barton Rovers
22:00
Wantage Town
VS
Corby Town
22:00
Yaxley FC
VS
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Colne
22:00
Dunston
VS
Widnes
22:00
Marske United
VS
Runcorn Linnets
22:00
Mossley
VS
Prescot Cables
22:00
Ossett United
VS
Kendal Town
22:00
Pickering Town CFC
VS
City of Liverpool
22:00
Pontefract Collieries
VS
Trafford
22:00
Ramsbottom United
VS
Marine
22:00
Workington
VS
Tadcaster Albion

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Newcastle Town
22:00
Cleethorpes Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Glossop North End
VS
Carlton Town
22:00
Ilkeston Town
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Frickley Athletic
22:00
Leek Town
VS
Lincoln United
22:00
Market Drayton Town
VS
Wisbech Town
22:00
Spalding United
VS
Stamford
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Sheffield
22:00
Worksop Town
VS
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
AFC Totton
VS
Cinderford Town
22:00
Bideford
VS
Melksham Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Evesham United
22:00
Frome Town
VS
Paulton Rovers
22:00
Highworth Town
VS
Moneyfields
22:00
Larkhall Athletic
VS
Cirencester Town
22:00
Sholing
VS
Barnstaple Town
22:00
Thatcham Town
VS
Mangotsfield United
22:00
Willand Rovers
VS
Basingstoke Town
22:00
Winchester City
VS
Slimbridge

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Bamber Bridge
VS
Basford United
22:00
Lancaster City
VS
Grantham Town
22:00
Matlock Town
VS
South Shields
22:00
Mickleover Sports
VS
Ashton United
22:00
Morpeth Town
VS
Buxton
22:00
Nantwich Town
VS
Scarborough Athletic
22:00
Radcliffe Borough
VS
Warrington Town
22:00
Stafford Rangers
VS
United of Manchester
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Atherton Collieries
22:00
Whitby Town
VS
Hyde United
22:00
Witton Albion
VS
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Nuneaton Town
22:00
Alvechurch
VS
Hitchin Town
22:00
Banbury United
VS
Royston Town
22:00
Biggleswade Town
VS
St Ives Town
22:00
Coalville Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Kings Langley
VS
Stratford Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Barwell
22:00
Needham Market
VS
Redditch United
22:00
Rushall Olympic
VS
Leiston
22:00
Stourbridge
VS
Hednesford Town
22:00
Tamworth
VS
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Koninklijke HFC
21:00
IJsselmeervogels
VS
Kozakken Boys
21:00
Volendam II
VS
Excelsior Maassluis
21:00
ASWH
VS
Scheveningen
21:30
Quick Boys
VS
Jong Sparta
21:30
Rijnsburgse Boys
VS
Spakenburg
21:30
HHC
VS
Katwijk
00:00
De Treffers
VS
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Erzgebirge Aue
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Greuther Fürth
VS
Bochum
19:00
Karlsruher SC
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

20:00
Magdeburg
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Hansa Rostock
VS
Kaiserslautern
20:00
Meppen
VS
Dynamo Dresden
20:00
Saarbrücken
VS
Uerdingen
20:00
VfB Lübeck
VS
Viktoria Köln
20:00
MSV Duisburg
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Hoffenheim II
VS
Pirmasens
20:00
FSV Frankfurt
VS
Stuttgart II
20:00
Teutonia WS
VS
Astoria Walldorf
20:00
Aalen
VS
Ulm
20:00
Mainz 05 II
VS
Bayern Alzenau
20:00
Bahlinger SC
VS
Freiburg II
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
SV Steinbach
20:00
Kickers Offenbach
VS
Balingen
20:00
Homburg
VS
Hessen Kassel
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Preußen Münster
20:00
Wiedenbrück
VS
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Bonner SC
VS
Lippstadt 08
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Borussia Dortmund II
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Homberg
VS
Rödinghausen
20:00
Wuppertaler SV
VS
Schalke 04 II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Alemannia Aachen
21:00
Köln II
VS
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Ilshofen
VS
CfR Pforzheim
20:00
SGV Freiberg
VS
Backnang
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Ravensburg
20:00
Freiburger FC
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Sandhausen II
VS
Villingen
21:00
Bruchsal
VS
Neckarsulmer SU
21:00
Linx
VS
Göppinger SV
21:30
Reutlingen
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Lohbrugge
VS
HEBC
00:00
Süderelbe
VS
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ilshofen
VS
CfR Pforzheim
20:00
SGV Freiberg
VS
Backnang
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Ravensburg
20:00
Freiburger FC
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Sandhausen II
VS
Villingen
21:00
Bruchsal
VS
Neckarsulmer SU
21:00
Linx
VS
Göppinger SV
21:00
SV Steinbach
VS
Baunatal
21:00
Fernwald
VS
FC 1906 Erlensee
21:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Ginsheim
21:00
Viktoria Griesheim
VS
Waldgirmes
21:00
Lehnerz
VS
Eddersheim
21:30
Reutlingen
VS
Bissingen
21:30
Wormatia Worms
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
FV Engers 07
VS
Koblenz
21:00
Kaiserslautern II
VS
Karbach
21:00
Emmelshausen
VS
Mülheim-Kärlich
21:00
Eintracht Trier
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Eisbachtal
VS
Gonsenheim
21:00
Hassia Bingen
VS
Salmrohr
21:30
Wormatia Worms
VS
Hertha Wiesbach
21:30
Röchling Völklingen
VS
Arminia Ludwigshafen
21:30
Mechtersheim
VS
Eppelborn
21:30
Speyer
VS
Dudenhofen
21:30
Jagersburg
VS
Elversberg II
21:30
Diefflen
VS
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Kronshagen
VS
Bordesholm
20:00
Altenholz
VS
Eckernforder SV
20:00
Eutiner SV
VS
Eichede
22:30
Oldenburger SV
VS
Todesfelde

919 Armenia - Premier League

17:00
Van
VS
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
Admira
23:00
Rheindorf Altach
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Wattens
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Austria Klagenfurt
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Turan
VS
Neftchi II
18:00
Sabah II
VS
Qaradağ Lökbatan

556 Belgium - Pro League

22:15
AS Eupen
VS
OH Leuven
00:30
Waasland-Beveren
VS
Beerschot-Wilrijk
02:45
Antwerp
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

02:45
RWDM
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Siroki Brijeg
20:00
Sloga
VS
Zeljeznicar
01:00
Sarajevo
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Igman Konjic
VS
Slaven Zivinice
21:00
Capljina
VS
Rudar Kakanj
21:00
Orasje
VS
Zvijezda Gradačac
21:00
Gorazde
VS
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Arda
VS
Cherno More
22:30
CSKA Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Slavija
VS
Sloboda Novi Grad
20:00
Rudar Prijedor
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Sloga Doboj
VS
Sutjeska Foca
20:00
Kozara Gradiska
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Podrinje Janja
VS
Modrica
20:00
Ljubic Prnjavor
VS
Drina Zvornik
20:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Tekstilac Derventa
20:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Septemvri Sofia
20:30
Neftohimik
VS
FK Minyor Pernik
20:30
Ludogorets II
VS
Kariana Erden
20:30
Yantra 1919
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Lokomotiva Zagreb
23:05
Hajduk Split
VS
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Opatija
VS
Rudeš
21:30
Kustošija
VS
Cibalia
21:30
Junak
VS
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
อาโปเอล
23:30
Omonia Nicosia
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
EN THOI Lakatamia
VS
Onisilos
20:30
Xylotympou
VS
Aris
20:30
Othellos
VS
Digenis Ypsonas
20:30
Ahironas
VS
Anagennisi Deryneia
20:30
Kouris Erimi
VS
PAEEK
20:30
Alki Oroklini
VS
Akritas
20:30
AE Zakakiou
VS
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Slovan Liberec
22:00
Teplice
VS
Opava
22:00
Zlín
VS
Bohemians 1905
00:30
Viktoria Plzeň
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Lisen
VS
Hradec Králové
20:30
Blansko
VS
Třinec

320 Denmark - First Division

20:00
Esbjerg
VS
Fremad Amager
21:00
Hvidovre
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Nõmme Kalju
VS
Tulevik
21:00
Tammeka
VS
Trans

1233 Finland - Finland Cup

19:30
SJK Akatemia
VS
SJK

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

20:15
Red Star
VS
Lens
20:15
Rumilly Vallieres
VS
Annecy
20:15
Saint-Louis Neuweg
VS
Sedan
20:15
Olympique d'Alès
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:30
วาล็องเซียนส์
VS
เม็ตซ์
22:30
Le Puy F.43 Auvergne
VS
ลอริยองต์
22:30
Saumur
VS
Montagnarde
00:45
โอลิมปิก ลียง
VS
Sochaux
03:10
แบรสต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
Larissa
22:15
Atromitos
VS
Asteras Tripolis
00:30
PAS Giannina
VS
Panathinaikos

125 Greece - Football League

06:00
Thesprotos
VS
Panserraikos
06:00
Triglia FC
VS
Veria
06:00
Almopos
VS
Kavala
06:00
Olympiakos Volos
VS
Pierikos
06:00
Pontion Karagiannion
VS
Apollon Pontou FC
06:00
Episkopi
VS
Niki Volos
06:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Rodos
06:00
Kalamata
VS
Ialysos
06:00
Asteras Vlachioti
VS
Santorini 2020
06:00
Egaleo
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:00
Paksi SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
01:30
Puskás
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Debrecen
VS
Kaposvári Rákóczi

1796 Iceland - League Cup

19:00
Valur
VS
HK
21:00
KR
VS
Kórdrengir
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
ÍBV
21:00
Fylkir
VS
Leiknir Reykjavík
22:00
FH
VS
Thór
22:00
Afturelding
VS
KA

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Netanya
VS
Bnei Yehuda
00:50
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

20:00
Virtus Entella
VS
Ascoli
20:00
Cosenza
VS
โฟรซิโนเน่
20:00
Pisa
VS
Reggina
20:00
Cremonese
VS
Salernitana
20:00
Pescara
VS
สปาล
22:00
Venezia
VS
เบรสชา
00:00
Monza
VS
Pordenone

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Makedonija
VS
Sileks

2756 Malta - Premier League

20:00
Tarxien Rainbows
VS
Birkirkara
20:00
Floriana
VS
Balzan
20:00
Hamrun Spartans
VS
Hibernians
00:00
Mosta
VS
Senglea Athletic
00:00
Lija Athletic
VS
Santa Lucia
00:00
Sliema Wanderers
VS
Gzira United

2345 Moldova - National Division

17:30
Dacia-Buiucani
VS
Codru Lozova
19:30
Sheriff
VS
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

19:00
Sutjeska
VS
Zeta
20:00
Dečić
VS
Rudar
21:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Jezero
22:00
Mladost
VS
Iskra
23:00
Petrovac
VS
Budućnost

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Crusaders
VS
Warrenpoint Town
22:00
Dungannon Swifts
VS
Coleraine
22:00
Linfield
VS
Cliftonville
22:00
Portadown
VS
Glenavon
00:30
Ballymena United
VS
Larne

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Queen's University
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
VS
Loughgall
22:00
Ballinamallard United
VS
Dergview
22:00
Ards
VS
Dundela
22:00
Annagh United
VS
H&W Welders
22:00
Newry City AFC
VS
Knockbreda

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Podbeskidzie
VS
Lechia Gdańsk
23:30
Zagłębie Lubin
VS
Jagiellonia Białystok
02:00
Raków Częstochowa
VS
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:40
ŁKS Łódź
VS
Widzew Lodz
20:00
Resovia Rzeszów
VS
Górnik Łęczna
20:30
Jastrzębie
VS
Korona Kielce
23:00
Radomiak Radom
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Portimonense
VS
Tondela
01:00
Gil Vicente
VS
ปอร์โต้
03:30
Boavista
VS
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Vizela
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

19:30
Universitatea Craiova
VS
Botoşani
02:30
UTA Arad
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Akhmat Grozny
20:30
Rotor Volgograd
VS
Khimki
23:00
Rostov
VS
Sochi

227 Russia - FNL

16:00
Akron
VS
SKA Khabarovsk
17:00
Yenisey
VS
Fakel
18:00
Krylya Sovetov
VS
Chertanovo
18:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Irtysh
18:00
Volgar Astrakhan
VS
Olimpiyets
18:00
Krasnodar II
VS
Veles
18:00
Shinnik
VS
Orenburg
19:00
Tekstilshchik
VS
Tom' Tomsk
20:00
Neftekhimik
VS
Dinamo Bryansk
20:00
Torpedo Moskva
VS
Chayka
22:00
Baltika
VS
Spartak Moskva II

227 Russia - Youth League

17:00
UOR №5 U20
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Ufa U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Aberdeen
VS
Hamilton Academical
22:00
Motherwell
VS
Livingston
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Mirren
22:00
Ross County
VS
Kilmarnock
22:00
St. Johnstone
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Inverness CT
22:00
Arbroath
VS
Queen of the South
22:00
Hearts
VS
Dundee
22:00
Greenock Morton
VS
Ayr United

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
East Fife
22:00
Dumbarton
VS
Partick Thistle
22:00
Forfar Athletic
VS
Clyde
22:00
Montrose
VS
Cove Rangers
22:00
Peterhead
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Stranraer
22:00
Annan Athletic
VS
Stenhousemuir
22:00
Brechin City
VS
Cowdenbeath
22:00
Queen's Park
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Dubocica
VS
Žarkovo
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Loznica
20:00
Jagodina
VS
Zemun
20:00
Železničar Pančevo
VS
Borac Čačak
20:00
Trajal Krusevac
VS
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
DAC
20:30
Trenčín
VS
Spartak Trnava
20:30
Zlaté Moravce
VS
Sereď
20:30
Senica
VS
Pohronie
20:30
Žilina
VS
Ružomberok
20:30
Zemplín Michalovce
VS
Nitra

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Liptovský Mikuláš
VS
Komárno
20:00
Púchov
VS
Šamorín
20:00
FK Košice
VS
Slavoj Trebišov
20:00
Poprad
VS
Petržalka akadémia
20:00
Skalica
VS
Banska Bystrica
20:00
Podbrezová
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Mura
VS
Aluminij
23:15
Gorica
VS
Maribor
01:30
Koper
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
เตเนริเฟ
00:15
พัลมาส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
เลกาเนส
VS
Castellón
02:30
อัลบาเซเต้
VS
UD Logroñés

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Västerås SK
VS
GAIS
19:00
มัลโม่
VS
Halmstad
19:00
Trelleborg
VS
Lodde
19:00
Örebro
VS
Sirius
21:00
Degerfors
VS
Utsikten
21:00
Elfsborg
VS
Falkenberg
23:00
Djurgården
VS
Kalmar
23:00
Brage
VS
Umeå

62 Switzerland - Super League

00:15
ยังบอยส์
VS
Vaduz
02:30
Servette
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Thun
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Denizlispor
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Altınordu
20:00
Osmanlıspor
VS
Menemen Belediyespor
23:00
Samsunspor
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
Vorskla
22:00
Olimpik Donetsk
VS
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

21:30
Caernarfon Town
VS
Aberystwyth Town
21:30
Connah's Quay
VS
Newtown
21:30
Cefn Druids
VS
Barry Town United
21:30
Haverfordwest County
VS
Cardiff MU
21:30
Flint Town United
VS
Penybont
00:00
The New Saints
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:30
Central Cordoba SdE
VS
Banfield
03:10
Godoy Cruz
VS
Platense
03:10
Sarmiento
VS
Talleres Córdoba
05:20
Colón
VS
Aldosivi
05:20
Lanús
VS
Atlético Tucumán

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Junior
VS
Atlético Bucaramanga
05:30
Once Caldas
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Atlético Huila
03:15
Tigres
VS
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Limón
VS
Guadalupe
06:30
Pérez Zeledón
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Independiente del Valle
VS
Mushuc Runa
03:00
Orense
VS
Aucas
05:30
LDU Quito
VS
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Firpo
VS
Jocoro
04:30
Municipal Limeño
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Deportivo Sanarate
02:00
Iztapa
VS
Antigua GFC
06:00
Comunicaciones
VS
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Xinabajul
VS
San Pedro
00:00
Siquinalá
VS
Comunicaciones II
04:30
Mixco
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

08:30
Atlético San Luis
VS
Toluca
10:30
Puebla
VS
Tigres UANL
06:00
Atlas
VS
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Nacional Asunción
VS
Cerro Porteño
06:30
Sol de América
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

03:15
Boston River
VS
Cerro
06:15
Peñarol
VS
River Plate

146 South Africa - Premier League

20:00
Cape Town City
VS
Stellenbosch
22:00
Chippa United
VS
Orlando Pirates
22:00
Bloemfontein Celtic
VS
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

21:00
ASO Chlef
VS
Aïn M'lila
21:00
Paradou AC
VS
USM Alger
21:00
JSM Skikda
VS
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

20:30
JSM Béjaïa
VS
Lakhdaria
20:30
Kouba
VS
USM El Harrach
20:30
WA Boufarik
VS
USM Blida
20:30
Ben Aknoun
VS
MO Béjaïa
20:30
CR Béni Thour
VS
Msila
20:30
Amal Bou Saâda
VS
RC Arbaâ
20:30
MO Constantine
VS
HB Chelghoum Laïd
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
MCB Oued Sly
20:30
RC Oued Rhiou
VS
Temouchent
20:30
JSM Tiaret
VS
CRB Ain Ouessara
20:30
Remchi
VS
SC Aïn Defla
20:30
Arzew
VS
ASM Oran
20:30
IRB El Kerma
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Cabinda
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Académica do Lobito
VS
Cubango
21:30
Interclube
VS
Baixa de Kassange
22:30
Progresso
VS
Sagrada Esperança

593 Cameroon - Elite One

21:00
Colombe
VS
New Star
06:00
Cotonsport
VS
APEJES Academy

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Salitas
VS
Royal
23:00
Rahimo
VS
SONABEL
23:00
Majestic
VS
Léopards
23:00
ASFA-Yennenga
VS
USFA
23:00
Police
VS
Ouagadougou
23:00
Léopards
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
VS
RCK
01:15
KOZAF
VS
Douanes
01:15
Etoile Filante
VS
Douanes

886 Egypt - Premier League

00:00
Aswan
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Liberty Professionals
22:00
Karela
VS
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
Hafia
06:00
Wakirya
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Zoo Kericho
VS
Vihiga United
19:00
Western Stima
VS
Wazito
19:00
Leopards
VS
Nairobi City Stars
19:00
Bandari
VS
Nzoia United
19:00
Sofapaka
VS
Bidco United

16175 Libya - Premier League

20:30
Alittihad Misurata
VS
Al-Wehda
20:30
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Madina
06:00
Al-Akhdar
VS
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

23:00
Onze Créateurs
VS
ASKO
23:00
Djoliba
VS
Soni
23:00
Nianan
VS
Black Stars
01:00
Yeelen Olympique
VS
Bakaridjan
06:00
COB
VS
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:15
RSB Berkane
VS
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Olympique Dcheïra
VS
Chabab Ben Guerir
21:00
Wydad Fès
VS
KAC Kénitra
21:00
Tihad Casablanca
VS
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Diambars
VS
Generation Foot
23:00
Douanes
VS
Stade de Mbour

3677 Syria - Premier League

19:00
Foutoua
VS
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Kagera Sugar
VS
Namungo
20:00
Mwadui
VS
Azam
20:00
Ruvu Shooting
VS
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

18:00
NAPSA Stars
VS
Buildcon
20:00
Green Buffaloes
VS
Nkwazi
20:00
Kitwe United
VS
Green Eagles
20:00
Zanaco
VS
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Jenlai
VS
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:30
Gol Gohar
VS
Mes Rafsanjan
18:30
Saipa
VS
Naft Masjed Soleyman
18:30
Padideh Khorasan
VS
Paykan
18:30
Sanat Naft
VS
Persepolis
19:00
Tractor Sazi
VS
Nassaji Mazandaran
19:00
Aluminium Arak
VS
Sepahan
21:00
Zob Ahan
VS
Machine Sazi
21:00
Esteghlal
VS
Foolad

21462 Kuwait - Division 1

21:00
Burgan
VS
Al Jahra
23:30
Yarmouk
VS
Al Sulaibikhat

74505 Qatar - Premier League

19:45
Al Kharitiyath
VS
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

00:35
Al Ahli Jeddah
VS
Dhamk

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Ben Guerdane
VS
Monastir
06:00
Tataouine
VS
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Al Ittihad Kalba
VS
Bani Yas
20:30
Al Ain
VS
Al Wasl
23:15
Hatta
VS
Al Fujairah
23:15
Al Jazira
VS
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:30
Dibba Al Fujairah
VS
Dibba Al Hisn
20:35
Al Arabi
VS
Emirates

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Muktijoddha SKC
VS
Abahani Chittagong

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Tai Chung
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
NorthEast United
VS
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

15:30
Chennai City
VS
Sudeva
20:30
Arrows
VS
NEROCA

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Gwangju
VS
Ulsan
14:30
Incheon United
VS
Daegu
17:00
Gangwon
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Pocheon
VS
Changwon City
12:00
Seoul United
VS
Paju Citizen
12:00
Siheung Citizen
VS
Ulsan Citize
12:00
Phoenix
VS
Pyeongtaek Citizen
14:00
Chungju Citizen
VS
Yangpyeong
14:00
SMCE
VS
Cheongju
14:00
Daejeon Korail
VS
Hwajeong
14:00
Chuncheon
VS
Doksuri (Eagles)

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
PKNP
20:00
PBDKT T-Team
VS
Skuad Projek
20:00
PDRM
VS
PKNS
20:00
Negeri Sembilan
VS
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

20:00
Pulau Pinang
VS
Kuala Lumpur
20:00
UiTM
VS
Terengganu
20:00
Selangor
VS
Pahang
20:00
Melaka United
VS
Sabah

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Eastbourne Borough
22:00
Billericay Town
VS
Chippenham Town
22:00
Chelmsford City
VS
Hungerford Town
22:00
Dartford
VS
Concord Rangers
22:00
Hampton & Richmond
VS
Braintree Town
22:00
Havant & Waterlooville
VS
St Albans City
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Ebbsfleet United
22:00
Maidstone United
VS
Oxford City
22:00
Slough Town
VS
Tonbridge Angels
22:00
Welling United
VS
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

03:10
Leandro Nicéforo Alem
VS
Real Pilar
03:10
Excursionistas
VS
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
DOVO
VS
Sportlust '46
20:30
GOES
VS
VVOG
20:30
ODIN '59
VS
ACV
20:30
Excelsior '31
VS
SteDoCo
20:30
Harkemase Boys
VS
VVSB
20:30
Barendrecht
VS
Ter Leede
20:30
Staphorst
VS
Ajax Amateurs
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Lisse
21:00
DVS '33
VS
HSV Hoek

99474 World - CAF Champions League

20:00
Al Merreikh
VS
Simba
20:00
TP Mazembe
VS
Mamelodi Sundowns
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Petro de Luanda
23:00
Teungueth
VS
MC Alger
23:00
ES Tunis
VS
Zamalek
02:00
Al Ahly
VS
Vita Club
02:00
Wydad Casablanca
VS
Horoya

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Rebecq
VS
Waremme
02:00
Excelsior Virton
VS
Hamoir
02:00
Meux
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Ninove
VS
RFC Wetteren
01:30
Ninove
VS
Oudenaarde
02:00
Lokeren-Temse
VS
Gullegem
02:00
Lokeren-Temse
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Heur Tongeren
VS
Londerzeel
01:30
Hades
VS
Sporting Hasselt
02:00
KSC City Pirates
VS
Houtvenne
02:00
Hoogstraten
VS
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Torhout
VS
Avanti
01:30
Oostkamp
VS
Sint-Niklaas
01:30
Oostkamp
VS
Rhodienne-De Hoek
01:30
Torhout
VS
Wolvertem Merchtem
02:00
Tempo Overijse
VS
Wolvertem Merchtem
02:00
Svelta Melsele
VS
Jong Lede
02:00
FC Lebbeke
VS
Lochristi
02:00
Svelta Melsele
VS
Avanti
02:00
Tempo Overijse
VS
Voorde Appelterre
02:00
FC Lebbeke
VS
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Sint-Lenaarts
VS
Zwarte Leeuw
01:30
Diest
VS
Nijlen
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Diest
VS
Weerstand Koersel
02:00
Beringen
VS
Witgoor Sport
02:00
Esperanza Pelt
VS
Weerstand Koersel
02:00
Racing Mechelen
VS
De Kempen
02:00
Betekom
VS
Turnhout
02:00
Wellen
VS
Berlaar-Heikant
02:00
Betekom
VS
Nijlen
02:00
Esperanza Pelt
VS
ลีลล์
02:00
Racing Mechelen
VS
Zwarte Leeuw
02:00
Wellen
VS
Turnhout
02:00
Beringen
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Gosselies Sports
02:00
Union Namur
VS
Binche
02:00
Tournai
VS
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Onhaye
02:00
Marloie Sport
VS
Wanze / Bas-Oha
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Geel
VS
Antonia
02:00
K. Kontich
VS
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Wambeek
01:30
Houtem-Oplinter
VS
Linden
02:00
Stade Bierbeek
VS
Linden
02:00
Stade Bierbeek
VS
Bertem-Leefdaal
02:00
Huldenberg
VS
Borght-Humbeek
02:30
Ixelles
VS
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Schoonbeek-Beverst
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Saint-Hubert
02:00
Bastogne
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
La Roche
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Eendracht Wervik
00:30
RC Lauwe
VS
Diksmuide
01:00
Meulebeke
VS
Dadizele
01:00
Meulebeke
VS
Rumbeke
02:00
Oostduinkerke
VS
Lauwe
02:00
Oostduinkerke
VS
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Botev Novi Pazar
VS
Kubrat
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Shumen 2007
20:00
Septemvri Tervel
VS
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Oroklini / Troulloi
VS
O Kormakitis
20:30
Peyia
VS
Elpida Astromeritis
20:30
APONA Anagias
VS
Amathous
20:30
Olympiada Lympion
VS
APEP
20:30
MEAP Nisou
VS
ENAD
20:30
Elia Lythrodonta
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Vyškov
VS
Slovan Rosice
16:30
Hanácká
VS
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Havlickuv Brod
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Sydvest
VS
Thisted
19:00
Jammerbugt
VS
Frem
21:00
B 93
VS
Holbæk B&I

17 France - CFA Group A

00:00
Blois
VS
Rouen
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

22:00
Bobigny
VS
Metz II
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Grasse
00:00
Jura Sud Foot
VS
Martigues

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Montlucon
VS
Chambery
00:00
Clermont II
VS
Velay
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Thonon Évian
00:00
Vaulx
VS
Limonest
00:30
Moulins Football
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Pontarlier
VS
Morteau Montlebon
00:00
Racing Besançon
VS
Valdahon Vercel
00:00
Montceau
VS
Paron
00:00
Jura Dolois
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Dijon II
VS
Besancon FC
00:00
Selongey
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Lannion
00:00
Guipry-Messac
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
Drapeau Fougères
VS
Brest II
00:00
Stade Pontivy
VS
Stade Briochin II
00:00
TA Rennes
VS
Pontivy GSI
00:00
Dinan Léhon
VS
Vitré
00:30
Plouzane
VS
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Tours
00:30
Avoine OCC
VS
C' Chartres II
01:00
Déols
VS
Chateauroux II
01:00
Montlouis
VS
Montargis

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Valenciennes II
VS
Feignies-Aulnoye
00:00
Maubeuge
VS
Lille II
00:00
Saint-Omer
VS
Croix Football IC
02:00
Olympique Marcquois
VS
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

00:00
Quevilly II
VS
Dives-Cabourg
00:00
Alencon
VS
Cherbourg
00:00
Saint-Lo Manche
VS
Dieppe
00:00
Oissel CMS
VS
Bayeux
00:00
Vire
VS
AG Caennaise
00:00
Avranches II
VS
Évreux 27

674 Hungary - NB 3: Nyugati

23:00
Tatabánya
VS
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone C

06:00
Cavese
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Luparense
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Prato
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Picerno
VS
Fidelis Andria
20:30
Aversa Normanna
VS
Portici
20:30
Sorrento
VS
Taranto

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Znicz Pruszków
VS
Motor Lublin
19:00
Stargard Szczeciński
VS
Kalisz
19:00
Polkowice
VS
Stal Rzeszów
19:00
Lech Poznań II
VS
Sokół Ostróda
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Wigry Suwałki
20:00
Olimpia Grudziądz
VS
Bytovia Bytów
23:00
Katowice
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Montalegre
VS
Maria da Fonte
22:00
Cerveira
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group C

19:45
Marítimo II
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Anadia
VS
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

17:45
Condeixa
VS
Carapinheirense
22:00
Mortágua
VS
Alcains
22:00
Sertanense
VS
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Torreense
VS
1º Dezembro
22:00
Alverca
VS
Sacavenense

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Radnički Svilajnac
20:00
Trstenik PPT
VS
Dunav Prahovo
20:00
Pčinja Trgovište
VS
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Jedinstvo Ub
VS
Budučnost Krušik
20:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Tutin
20:00
Mladi Radnik
VS
Bane Raska
20:00
Trepča
VS
Železničar Lajkovac
20:00
Sloga Požega
VS
Sumadija Arandelovac
20:00
Gruža
VS
Mačva 1929
22:00
Sloboda Užice
VS
Takovo

32 Spain - Segunda B - Group 1

22:00
Lealtad
VS
Real Valladolid II
23:00
Compostela
VS
Celta de Vigo II
23:30
Cultural Leonesa
VS
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ebro
VS
Tarazona
22:30
Athletic Club II
VS
Laredo
23:00
Portugalete
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

23:00
Villarreal II
VS
Hércules

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Cadiz II
VS
Algeciras
23:00
UCAM Murcia
VS
Yeclano
01:00
Marino
VS
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Silva
VS
Paiosaco
01:00
Arosa
VS
Rápido Bouzas
01:00
UD Ourense
VS
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Barreda
VS
Torina
23:00
Bezana
VS
Samano
23:00
Atlético Albericia
VS
Revilla
23:00
Escobedo
VS
Gimnástica Torrelavega
00:00
Rinconeda Polanco
VS
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Aurrera de Ondarroa
VS
Santutxu
22:30
Lagun Onak
VS
Ariznabarra
22:30
Santurtzi
VS
Durango
23:00
Beasain
VS
Real Sociedad III
23:15
Urduliz
VS
CD Vitoria
23:30
Deusto
VS
Gernika
00:00
Urgatzi
VS
Somorrostro
00:00
Balmaseda
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Manresa
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Jove Espanol
VS
Villajoyosa
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Hércules II
00:00
Roda
VS
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Mirandés II
VS
Almazán
22:00
Colegios Diocesanos
VS
Burgos Promesas
22:30
La Virgen del Camino
VS
UD Santa Marta
22:30
Salamanca II
VS
La Bañeza
23:00
Atlético Tordesillas
VS
Cristo Atlético
23:00
Atlético Astorga
VS
Bembibre
23:00
La Granja
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:30
Melilla CD
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Pozoblanco
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Santa Catalina Atlético
VS
Alcúdia
22:00
Andratx
VS
Portmany
22:15
San Rafael
VS
Mallorca II
22:30
Esporles
VS
Llosetense
22:30
Génova
VS
Cardassar
23:30
Collerense
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
La Cuadra
23:30
Santa Úrsula
VS
Ibarra
00:00
Las Palmas III
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
Jerez
VS
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Burladés
VS
Corellano
22:30
Huarte
VS
Txantrea
22:30
Bidezarra
VS
Cortes
22:30
Baztan
VS
Murchante
23:00
Valle Egüés
VS
Beti Kozkor
23:00
San Juan
VS
River Ega
23:00
Ardoi
VS
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Logroñés II
VS
Calahorra II
00:30
Yague
VS
Racing Rioja

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Atletico Monzon
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Quintanar del Rey
VS
Manzanares
23:00
Atletico Ibanes
VS
La Solana
23:00
Almagro Spain
VS
Ciudad Real
23:00
Almansa
VS
La Roda
23:00
Madridejos
VS
Illescas

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSE
VS
Coruripe

5 Brazil - Amazonense

02:30
Manaus
VS
JC
04:30
Fast Clube
VS
Amazonas

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Santa Maria
VS
Gama
01:30
Sobradinho
VS
Luziânia
01:30
Paracatu
VS
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Ceará
VS
Vitória
02:00
CRB
VS
Sport Recife
04:15
Bahia
VS
Botafogo PB
04:15
Treze
VS
Altos
06:30
Sampaio Corrêa
VS
Fortaleza

5 Brazil - Capixaba

01:00
Desportiva ES
VS
Real Noroeste
01:00
Pinheiros
VS
Rio Branco ES
01:00
Serra
VS
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

04:00
Macaé
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Esportivo
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Maranhense

01:30
Bacabal
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Sinop
VS
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

05:00
Caldense
VS
CAP Patrocinense
05:00
Pouso Alegre
VS
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

19:30
Tuna Luso
VS
Independente PA
02:00
Gaviao
VS
Carajás

5 Brazil - Paranaense 1

03:15
Coritiba
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

02:30
Inter de Limeira
VS
Novorizontino
05:00
São Paulo
VS
Santos

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Taubaté
VS
Portuguesa Santista
01:00
Água Santa
VS
EC São Bernardo
01:00
São Bernardo
VS
RB Brasil
02:00
Oeste
VS
Osasco Audax
03:00
XV de Piracicaba
VS
Velo Clube
05:00
Portuguesa
VS
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Rio Preto
VS
Votuporanguense
01:00
Desportivo Brasil
VS
Batatais
01:00
Primavera SP
VS
Comercial
01:00
Olímpia
VS
Nacional SP
05:00
Marília
VS
Capivariano
05:00
São José EC
VS
CA Linense

5 Brazil - Piauiense

01:45
Fluminense PI
VS
Ríver
03:50
Flamengo PI
VS
Picos

5 Brazil - Sergipano

01:50
Dorense
VS
Sergipe
02:00
Lagarto
VS
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Novoperário
VS
Dourados Atlético
04:00
Águia Negra
VS
Aquidauanense

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Capital
VS
Gurupi
06:15
Nova Conquista
VS
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
UAI Urquiza
VS
San Miguel
03:10
Deportivo Armenio
VS
Flandria
03:10
Villa San Carlos
VS
Cañuelas
03:10
Defensores Unidos
VS
Acassuso
03:10
Fénix
VS
Sacachispas
05:20
Los Andes
VS
Argentino Quilmes

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Phnom Penh Crown
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Police Commissary
15:30
Prey Veng
VS
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Ba

3347 San Marino - Campionato

21:00
Libertas
VS
Tre Penne
21:00
Juvenes / Dogana
VS
San Giovanni
21:00
La Fiorita
VS
Domagnano
21:00
Fiorentino
VS
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
บริสเบน รอร์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

19:30
Veleçiku Koplik
VS
Oriku
19:30
Vora
VS
Dinamo Tirana
19:30
Egnatia Rrogozhinë
VS
Turbina Cërrik
19:30
Tomori Berat
VS
Flamurtari
19:30
Elbasani
VS
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Gramshi
VS
Mirdita
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Asan Mugunghwa
VS
Bucheon 1995
14:00
Seoul E.
VS
Sangju Sangmu
14:00
Anyang
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
Univ. Queensland
15:10
Albany Creek Excelsior
VS
Brisbane Knights

98 Australia - New South Wales

11:30
Sutherland Sharks
VS
Marconi Stallions
15:00
Mt Druitt Town
VS
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

16:00
Zorya U21
VS
Lviv U21
18:00
Inhulets' U21
VS
Kolos Kovalivka U21
18:00
Dynamo Kiev U21
VS
Minai U21

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Queensland Lions
VS
Gold Coast Knights
16:00
Brisbane Strikers
VS
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Heist
VS
Patro Eisden
02:00
La Louvière Centre
VS
Thes Sport
02:00
Dender
VS
Mandel United
02:00
SV Roeselare
VS
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Ascoli U19
VS
Bologna U19
17:00
Cagliari U19
VS
Sampdoria U19
17:00
Spal U19
VS
Juventus U19
19:00
Genoa U19
VS
Atalanta U19
19:00
Roma U19
VS
Sassuolo U19
19:00
Torino U19
VS
Empoli U19
21:00
Fiorentina U19
VS
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Czarni Sosnowiec W
19:45
GKS Katowice W
VS
Medyk Konin W
20:00
UJ Krakow W
VS
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

20:30
Venezia U19
VS
Chievo U19
20:30
Udinese U19
VS
Cittadella U19
20:30
Reggiana U19
VS
Cremonese U19
20:30
Brescia U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Monza U19
VS
Parma U19
20:30
Verona U19
VS
Pordenone U19
20:30
Salernitana U19
VS
Cosenza U19
20:30
Napoli U19
VS
Lecce U19
20:30
Virtus Entella U19
VS
Pisa U19
20:30
Crotone U19
VS
Reggina U19
20:30
Frosinone U19
VS
Spezia U19
21:30
Benevento U19
VS
Pescara U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Dukla Prague W
VS
Liberec W
20:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W
20:00
Horní Heršpice
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:15
Legia U18
VS
Pogon Szczecin U18
18:00
Wisla U18
VS
Lechia Gdańsk U18
19:00
Hutnik Kraków U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
Cape Town All Stars
20:30
Jomo Cosmos
VS
TS Sporting
20:30
Polokwane City
VS
University of Pretoria
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Independiente
05:00
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

19:00
Gjilani
VS
Arbëria
19:00
Prishtina
VS
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Altona Magic
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Wohlen
VS
Schötz
22:00
Baden
VS
Luzern II
22:00
Zug
VS
Delémont
22:00
Dietikon
VS
Balzers
22:00
Gossau
VS
Höngg
23:00
Meyrin
VS
Olympique de Genève
23:00
Echallens
VS
Martigny Sports
00:00
Bassecourt
VS
Goldau
06:00
Biel-Bienne
VS
Muttenz
06:00
Grasshopper II
VS
Buochs
06:00
Langenthal
VS
Solothurn
06:00
Naters
VS
Azzurri 90
06:00
Young Boys II
VS
La Chaux-de-Fonds
06:00
Bulle
VS
Lausanne II
06:00
Red Star Zürich
VS
Tuggen
06:00
Linth
VS
Wettswil-Bonstetten
06:00
Paradiso
VS
Thalwil
06:00
Eschen / Mauren
VS
Kosova
06:00
St. Gallen II
VS
Winterthur II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Bavois
22:00
Cham
VS
Breitenrain
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Basel II
22:00
Köniz
VS
Yverdon Sport
22:00
Stade Nyonnais
VS
Brühl
22:00
YF Juventus
VS
Münsingen
06:00
Étoile Carouge
VS
Zürich II
06:00
Sion II
VS
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

22:00
F91 Dudelange
VS
Wiltz
00:00
Jeunesse d'Esch
VS
Progrès Niedercorn
01:30
Rodange
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

19:00
Spittal
VS
Wolfsberger AC II
20:00
Gleisdorf 09
VS
Deutschlandsberger SC
20:00
Bad Gleichenberg
VS
Gurten
20:00
Weiz
VS
Hertha
20:00
Stadl-Paura
VS
Union Vöcklamarkt
20:00
Wels
VS
Ried II
20:00
Sturm Graz II
VS
Kalsdorf
20:00
Allerheiligen
VS
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Admira II
VS
Bruck/Leitha
21:30
Leobendorf
VS
Wiener Neustadt
00:00
Team Wiener Linien
VS
Traiskirchen

147 - Africa Cup Of Nations U20

03:00
Ghana U20
VS
Uganda U20

227 Russia - Pfl

17:00
Biolog
VS
Legion Dynamo
18:30
Chernomorets
VS
SKA Rostov

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Tai Chung
VS
Warriors
16:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Pegasus

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Valencia W
VS
Sevilla W
20:00
Eibar W
VS
Levante W
21:00
Santa Teresa W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
Zurich W
23:00
Basel W
VS
St. Gallen
23:00
Servette Chênois W
VS
Luzern W
02:00
Grasshopper W
VS
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

21:00
Zulte-Waregem W
VS
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Moldavo W
20:00
Eva's Tienen W
VS
Mechelen W
21:00
Wuustwezel W
VS
Kontich W
21:00
Massenhoven W
VS
Chastre W
21:30
Genk II W
VS
OH Leuven II
22:00
Famkes Merkem W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
23:00
Gent II W
VS
Anderlecht II W
23:00
RFC de Liege W
VS
Standard Liège II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
KoldingQ W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

20:30
Fleury 91 W
VS
Le Havre W
20:30
Stade de Reims W
VS
Paris W
20:30
Dijon W
VS
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Verona W
VS
Roma W
20:30
Florentia W
VS
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Atlas W
VS
Cruz Azul W
01:00
Pumas UNAM W
VS
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

15:05
Adelaide United W
VS
Sydney W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
Aïn M'lila U21
16:00
Paradou AC U21
VS
USM Alger U21
16:00
JSM Skikda U21
VS
MC Oran U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting CP U23
VS
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Osasuna II W
VS
Mulier W
22:00
Balears W
VS
Pallejà W
22:00
Mérida AD W
VS
Málaga II W
22:00
Las Torres W
VS
Puerto del Carmen W
22:30
Sporting Gijón II W
VS
Llanera W
22:30
Castejón W
VS
Logroño II W
22:30
Pradejón W
VS
Berriozar W
23:00
Real Oviedo II W
VS
Gijón FF W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
San Antonio Pilar W
00:00
Huesca W
VS
Riudoms W
00:00
Torrelodones W
VS
Fuensalida W
00:00
Lorca W
VS
Plaza Argel W
02:00
Julio Suárez W
VS
La Garita W
02:00
Achamán W
VS
Las Majoreras W
03:00
Llamoro W
VS
Güímar W
06:00
Unión Viera W
VS
Montaña Alta W
06:00
Furia Arona W
VS
Juventud San Sebastián W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Arucas U19
VS
Unión Viera U19
18:30
Huracán U19
VS
Orientación Marítima U19
19:00
San José U19
VS
Los Llanos Aceró U19
19:00
Laguna U19
VS
Llano del Moro U19
19:00
Tenerife U19
VS
Marino U19
19:00
Ofra U19
VS
Juventud Laguna U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Victoria U19
20:00
Acodetti U19
VS
Puertos Las Palmas U19
21:00
Maracena U19
VS
Almería U19
22:00
Racing Santander U19
VS
Sporting Gijón U19
23:45
Mensajero U19
VS
Sobradillo U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Las Palmas U19

155 Romania - Liga 2

16:00
CSM Slatina
VS
SSC Farul
16:00
Petrolul 52
VS
Sporting Turnu
16:00
Aerostar Bacău
VS
Pandurii Târgu Jiu
16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Unirea Slobozia
17:00
Rapid Bucuresti
VS
Csikszereda

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Aviron Bayonnais
VS
Poitiers
00:30
Neuville
VS
Bressuire
01:00
Chatellerault
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Anglet Genets
01:00
Stade Bordelais
VS
Cognac
01:00
Libourne
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Narbonne
VS
Montpellier II
00:00
Blagnac
VS
Toulouse II
00:30
Castanet
VS
Nîmes II
01:00
Alberes Argelès
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
Aubervilliers
21:00
Racing Colombes 92
VS
Bretigny Foot
00:00
Meaux Academy Football
VS
Linas-Montlhery
00:00
PSG II
VS
Créteil II
00:00
Mantes 78
VS
Les Mureaux
00:00
Ivry US
VS
Blanc Mesnil
00:00
Drancy JA
VS
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Lucciana
VS
Istres
21:00
Nice II
VS
Mandelieu LN
00:00
Cannes
VS
Cannet Rocheville
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Villefranche SJB
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Ajaccio II

2507 Gambia - GFA League

23:00
Waa Banjul Football
VS
Marimoo
23:00
Tallinding United
VS
GPA

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

09:00
United Park Eagles
VS
Across The Waves
14:00
Innisfail United
VS
Stratford Dolphins
15:00
MA Olympic
VS
Estates
15:00
Brothers Townsville
VS
Ingham
15:30
Rebels Gunners
VS
Townsville Warriors
16:00
Nerimbera
VS
Frenchville
16:00
Ross River
VS
Saints Eagles South
16:30
Leichhardt Lions
VS
Southside Comets

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

08:00
Border Raiders
VS
Williamstown
08:00
Lilydale Montrose United
VS
Fawkner
09:00
Sandown Lions
VS
Middle Park
10:00
Brighton
VS
Plenty Valley Lions
10:00
East Kew
VS
Seaford United
11:00
Craigieburn City
VS
Westside Strikers
11:00
Point Cook
VS
St Kevins Old Boys
11:00
West Preston
VS
Mount Waverley City
11:00
Elwood City
VS
Altona North
11:00
Lara United
VS
Sebastopol Vikings
11:00
Monash
VS
Greenvale United
11:00
Golden Plains
VS
Upfield
11:00
Surf Coast
VS
Rowville Eagles
11:00
Bell Park
VS
Monash University
11:00
Keilor Wolves
VS
South Yarra
11:00
Heidelberg Eagles
VS
Watsonia Heights
11:00
Glen Waverley
VS
Laverton
11:00
Macedon Blues United
VS
Essendon United
11:00
Noble Park United
VS
Sunbury United
11:00
Diamond Valley United
VS
Bundoora United
11:00
Glenroy Lions
VS
Moonee Valley Knights
11:00
Bayside Argonauts
VS
Deakin University
11:30
Maidstone United
VS
Gisborne
11:45
Darebin United
VS
Chisholm United
12:00
Ashburton United
VS
Western Eagles
12:45
Melbourne University
VS
Brunswick Zebras
12:45
Croydon City Arrows
VS
Marcellin Old Collegians
13:00
East Brighton United
VS
Frankston Pines
15:30
Ringwood City
VS
Northern Falcons

401 Slovakia - Youth League

17:00
Dukla U19
VS
Podbrezová U19
17:00
Trenčín U19
VS
Nitra U19
17:00
Slovan Bratislava U19
VS
Poprad U19
17:00
Žilina U19
VS
Spartak Trnava U19
17:00
DAC U19
VS
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
South Melbourne U21
VS
Eastern Lions U21
11:00
Green Gully U21
VS
Hume City U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Avondale Heights U21

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Stabæk W
VS
Kolbotn W
19:00
Uppsala W
VS
Djurgarden W
20:00
Linkoping W
VS
Eskilstuna United W
20:30
Klepp W
VS
Amazon Grimstad W
21:00
Arna-Bjørnar W
VS
Avaldsnes W
22:00
Häcken W
VS
Vittsjo W

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Magpies
VS
Europa Point

49477 ไทยลีก 3

16:00
Cha Choeng Sao
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Lamphun Warrior
VS
Udon United
16:00
Rayong United
VS
Phitsanulok