lsm99

ตารางบอล 7 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
ฟูลัม
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
อาแจกซ์
VS
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
พีเอสวี
20:30
เฮราเคิล
VS
พีอีซี ซโวลล์
22:45
วิเทสส์
VS
อัลค์มาร์

38 เอร์สเตอดีวีซี

02:00
De Graafschap
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

21:30
โคโลญจน์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:00
Arminia Bielefeld
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โรม่า
VS
เจนัว
21:00
เวโรน่า
VS
เอซี มิลาน
21:00
ฟิออเรนติน่า
VS
ปาร์มา
21:00
Crotone
VS
โตริโน่
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
กายารี่
02:45
นาโปลี
VS
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เซลต้า บีโก้
22:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เลบันเต้
03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เกรนาดา

479 เจลีก

11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เอฮิเมะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โทชิกิ SC
VS
Blaublitz Akita
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
Samut Prakan City
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Sogndal
VS
Hødd
16:00
Isloch
VS
Krumkachy
18:00
AB
VS
Roskilde

462 England - Wsl 2 Women

21:00
Blackburn Rovers W
VS
Durham W
21:00
Charlton W
VS
Lewes W
21:00
Coventry United
VS
Millwall W
21:00
Crystal Palace W
VS
Liverpool W
21:00
London Bees W
VS
Leicester W

462 England - Women's Super League

19:00
Manchester United W
VS
Aston Villa W
21:00
Birmingham W
VS
Arsenal W
21:00
Brighton W
VS
Tottenham W
21:00
Manchester City W
VS
Everton W
22:00
West Ham W
VS
Chelsea W

462 England - Professional Development League

20:00
Crewe U23
VS
Sheffield Wed U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
AFC
VS
TEC

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
PEC Zwolle W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Eintracht Braunschweig
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

19:00
Unterhaching
VS
Hallescher FC
20:00
Bayern München II
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Carl Zeiss Jena
VS
Chemie Leipzig
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Energie Cottbus
19:30
Lokomotive Leipzig
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
BFC Dynamo
VS
Chemnitzer FC
19:30
Hertha BSC II
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
BAK '07
VS
Luckenwalde
19:30
Viktoria Berlin
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Auerbach
VS
Lichtenberg
19:30
Germania Halberstadt
VS
Tennis Borussia
19:30
Babelsberg
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Lörrach-Brombach
VS
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Buchholz
VS
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Krieschow
VS
Plauen
20:00
1. FC Merseburg
VS
An der Fahner Höhe
20:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Union Sandersdorf
20:00
FC Grimma
VS
International Leipzig
20:00
Eilenburg
VS
VfL Halle
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Strausberg
20:00
BSC Süd 05
VS
RSV Eintracht
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Neustrelitz
20:00
Pampow
VS
Rostocker FC
20:00
Hansa Rostock II
VS
Lok Stendal
20:00
CFC Hertha
VS
Torgelower SV Greif
21:00
Lörrach-Brombach
VS
Rielasingen-Arlen
21:00
Erndtebrück
VS
TuS Haltern
21:00
Meinerzhagen
VS
Sportfreunde Siegen
21:00
Holzwickeder SC
VS
Hammer SpVg
21:00
Sprockhövel
VS
Schermbeck
21:00
Ennepetal
VS
Paderborn 07 II
21:00
Vreden
VS
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Rhynern
VS
Eintracht Rheine
21:00
Kaan-Marienborn
VS
Wattenscheid 09
21:00
Gütersloh
VS
Preußen Münster II
21:00
SV Breinig
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hennef 05
21:00
Düren Merzenich
VS
VfL Vichttal
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kleve
21:00
1. FC M'gladbach
VS
SF Baumberg
21:00
Velbert
VS
SC Velbert
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Hilden
21:00
Meerbusch
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Kray
VS
Germania Ratingen
21:00
SV Zeilsheim
VS
Dietkirchen
21:00
Buchonia Flieden
VS
Hessen Dreieich
21:00
FV Bad Vilbel
VS
Neuhof
21:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Hunfelder SV
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Hanau 93
21:15
Westfalia Herne
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:15
Siegburger SV
VS
Frechen
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Hürth
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Union Nettetal
21:30
Fortuna Köln II
VS
Alfter
21:30
Dusseldorf-West
VS
Schonnebeck
21:30
FC Bocholt
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Eilendorf
VS
Borussia Freialdenhoven
21:00
SV Breinig
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Hennef 05
21:00
Düren Merzenich
VS
VfL Vichttal
21:15
Siegburger SV
VS
Frechen
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Hürth
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Pesch
21:30
Fortuna Köln II
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kleve
21:00
1. FC M'gladbach
VS
SF Baumberg
21:00
Velbert
VS
SC Velbert
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Hilden
21:00
Meerbusch
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Kray
VS
Germania Ratingen
21:15
TVD Velbert
VS
SF Niederwenigern
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Union Nettetal
21:30
FSV Duisburg
VS
Monheim
21:30
Dusseldorf-West
VS
Schonnebeck
21:30
FC Bocholt
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Strausberg
20:00
BSC Süd 05
VS
RSV Eintracht
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Neustrelitz
20:00
Stern
VS
Tasmania Berlin
20:00
Victoria Seelow
VS
Greifswalder FC
20:00
Pampow
VS
Rostocker FC
20:00
Hansa Rostock II
VS
Lok Stendal
20:00
CFC Hertha
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

20:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Krieschow
VS
Plauen
20:00
1. FC Merseburg
VS
An der Fahner Höhe
20:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Union Sandersdorf
20:00
FC Grimma
VS
International Leipzig
20:00
Eilenburg
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Pansdorf
19:30
Weiche Flensburg II
VS
Husumer SV
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
TSB Flensburg
21:00
Preußen Reinfeld
VS
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Erndtebrück
VS
TuS Haltern
21:00
Meinerzhagen
VS
Sportfreunde Siegen
21:00
Holzwickeder SC
VS
Hammer SpVg
21:00
Sprockhövel
VS
Schermbeck
21:00
Ennepetal
VS
Paderborn 07 II
21:00
Vreden
VS
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Rhynern
VS
Eintracht Rheine
21:00
Kaan-Marienborn
VS
Wattenscheid 09
21:00
Gütersloh
VS
Preußen Münster II
21:15
Westfalia Herne
VS
Finnentrop / Bamenohl

2454 Albania - Superliga

19:00
Bylis Ballsh
VS
Teuta Durrës
19:00
Kastrioti Krujë
VS
Tirana
22:00
Partizani Tirana
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

17:00
Shirak
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
St. Pölten
20:30
Ried
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Austria Wien
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Grazer AK
VS
Austria Wien II
17:00
Liefering
VS
SV Horn II

556 Belgium - Pro League

19:30
Royal Excel Mouscron
VS
Standard Liège
22:00
คลับ บรูกก์
VS
Zulte-Waregem
00:15
Anderlecht
VS
Mechelen
02:45
เกงค์
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

22:00
RFC Seraing
VS
Westerlo
02:00
Lommel United
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Radnik Bijeljina
VS
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Posusje
VS
TOSK Tesanj
21:00
Vis Kosova
VS
Buducnost Banovici
21:00
Radnik Hadžići
VS
Travnik
21:00
GOSK Gabela
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

17:00
Etar
VS
CSKA 1948 Sofia
19:30
Beroe
VS
ลูโดโกเรต์ส
22:00
Levski Sofia
VS
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Sportist Svoge
VS
Lovech

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Osijek
VS
Gorica
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Solin
21:30
Hajduk Split II
VS
Croatia Zmijavci
21:30
Bijelo Brdo
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ermis
VS
Nea Salamis
23:30
AEK Larnaca
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Omonia Psevda
VS
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
České Budějovice
VS
Mladá Boleslav
20:00
Karviná
VS
Zbrojovka Brno
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Chrudim
20:30
Varnsdorf
VS
Prostějov
20:30
Vlašim
VS
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

18:00
Randers
VS
Lyngby
20:00
Brøndby
VS
โคเปนเฮเก้น
22:00
Midtjylland
VS
AGF
00:00
Nordsjælland
VS
Horsens
02:00
Vejle
VS
OB

320 Denmark - First Division

21:00
Vendsyssel
VS
FC Helsingør
21:00
Silkeborg
VS
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Levadia
VS
Kuressaare

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

00:30
Gazélec Ajaccio
VS
ลีลล์
00:30
อองเช่ร์
VS
Club Franciscain
00:30
Romorantin
VS
Chateaubriant Voltigeurs
03:00
Canet Roussillon
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
Lamia
22:15
Panaitolikos
VS
Volos NFC
00:30
PAOK
VS
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Honvéd
VS
Várda SE
00:00
Zalaegerszegi TE
VS
เฟเรนซ์วารอส
02:00
Budafoki MTE
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:30
Siófok
VS
Ajka
20:30
Budaörs
VS
Pécsi MFC
20:30
Szolnoki MÁV
VS
Vasas
20:30
Gyirmót
VS
Szeged 2011
20:30
Szentlőrinc SE
VS
Dorogi
20:30
Csákvári TK
VS
Nyíregyháza Spartacus
20:30
Békéscsaba
VS
Győri ETO
20:30
Kazincbarcika
VS
DEAC
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Soroksár SC

1796 Iceland - League Cup

18:00
Selfoss
VS
Vestri
21:00
Grindavík
VS
Víkingur Ólafsvík

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Bnei Sakhnin
VS
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Haifa
01:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

21:00
เอ็มโปลี
VS
Cittadella
03:00
Reggiana
VS
เลชเช่

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Vardar
VS
Struga
20:00
Skendija 79
VS
Renova
20:00
Pelister
VS
Borec
20:00
Belasica
VS
Akademija Pandev
20:00
Shkupi
VS
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

20:00
Zejtun Corinthians
VS
Sirens
00:00
Valletta
VS
Gudja United

2756 Malta - First Division

17:00
St. George's
VS
Mqabba
20:00
Pembroke Athleta
VS
Qrendi
21:00
San Gwann
VS
Marsa
00:00
Zebbug Rangers
VS
Qormi
01:00
St. Andrews
VS
Swieqi

2345 Moldova - National Division

17:30
Speranţa Nisporeni
VS
Petrocub
19:30
Zimbru
VS
Milsami

998 Montenegro - Second League

20:30
Jedinstvo
VS
Berane
20:30
Grbalj
VS
Bokelj
20:30
Kom
VS
Mornar
20:30
Arsenal Tivat
VS
Drezga
20:30
Igalo
VS
Ibar

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Piast Gliwice
VS
Stal Mielec
21:00
Pogoń Szczecin
VS
Lech Poznań
23:30
Śląsk Wrocław
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
Tychy 71
VS
Zagłębie Sosnowiec
20:30
Puszcza Niepołomice
VS
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

00:30
Marítimo
VS
Moreirense
03:00
Rio Ave
VS
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Penafiel
VS
Académica
21:00
UD Oliveirense
VS
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

20:00
Astra
VS
Hermannstadt
01:30
FCSB
VS
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Ufa
20:30
Dinamo Moskva
VS
Tambov
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Dundee United
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Radnik Surdulica
21:00
Radnički Niš
VS
Bačka Topola
21:00
Mačva Šabac
VS
Proleter Novi Sad
21:00
Novi Pazar
VS
Spartak Subotica
21:00
Metalac GM
VS
Voždovac
21:00
Vojvodina
VS
Javor Ivanjica
23:05
Rad Beograd
VS
Partizan
01:15
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Dinamo Vranje
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Žilina II
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Tabor Sežana
VS
Bravo
23:00
Olimpija
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krško
VS
Nafta
21:00
NŠ Drava
VS
Primorje
21:00
Brda Dobrovo
VS
Fužinar
21:00
Triglav
VS
Beltinci
21:00
Rudar Velenje
VS
Krka
21:00
Radomlje
VS
Bilje
21:00
Dekani
VS
Smartno
21:00
Dob
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
มาลากา
VS
Sabadell
22:00
Ponferradina
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
มาจอร์กา
VS
FC Cartagena
03:00
คิโรน่า
VS
อัลเมรีอา

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
AFC Eskilstuna
VS
Oskarshamns AIK
19:00
Hammarby
VS
AIK
21:00
Dalkurd
VS
Gauthiod
21:00
Häcken
VS
Helsingborg
21:00
Akropolis
VS
Landskrona
21:00
Mjällby
VS
Östersunds FK
23:00
GIF Sundsvall
VS
Sandviken
23:00
Norrköping
VS
IFK Göteborg

62 Switzerland - Super League

22:00
Lausanne Sport
VS
Sion
22:00
ลูกาโน
VS
Zürich
22:00
Luzern
VS
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Fatih Karagümrük
VS
Ankaragücü
20:00
Hatayspor
VS
Kayserispor
20:00
Gençlerbirliği
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Giresunspor
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Eskişehirspor
20:00
Boluspor
VS
Bursaspor
23:00
Altay
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Minai
22:00
Zorya
VS
Lviv
00:30
Inhulets
VS
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

03:10
Arsenal de Sarandi
VS
Estudiantes
05:20
Patronato
VS
Unión Santa Fe
05:20
Gimnasia La Plata
VS
Defensa y Justicia

5 Brazil - Copa do Brasil

04:00
Palmeiras
VS
Grêmio

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Rionegro Águilas
VS
Atlético Nacional
03:30
América de Cali
VS
Deportivo Pereira
05:40
Jaguares de Córdoba
VS
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

01:30
Deportes Quindío
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Orsomarso
VS
Bogotá
03:00
Valledupar
VS
Cortuluá
03:00
Barranquilla
VS
Atlético
03:15
Real San Andres
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:30
Herediano
VS
Sporting San José
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Emelec
VS
Delfin
01:00
Olmedo
VS
Macará
03:30
Manta
VS
Deportivo Cuenca
06:00
Guayaquil City
VS
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Alianza
08:00
Sonsonate
VS
Once Municipal
04:00
Atletico Marte
VS
Chalatenango
04:15
FAS
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Sacachispas
VS
Guastatoya
02:00
Achuapa
VS
Municipal
04:30
Xelajú
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Deportivo Petapa
00:00
Nueva Concepción
VS
Solola
00:00
Puerto San Jose
VS
Suchitepéquez
01:00
Sayaxché
VS
Mictlán
04:00
Marquense
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
León
08:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Querétaro
10:00
Mazatlán
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

06:00
Atlante
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Deportivo Ocotal
09:00
Managua
VS
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Guaraní
VS
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

02:30
Danubio
VS
ลิเวอร์พูล
04:45
Cerro Largo
VS
Plaza Colonia

146 South Africa - Premier League

20:30
Black Leopards
VS
Golden Arrows
20:30
Moroka Swallows
VS
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Onze Bravos
21:00
Wiliete
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Santa Rita
VS
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

20:00
Fortuna Mfou
VS
Eding Sport
20:00
Panthère
VS
UMS de Loum
21:00
Feutcheu
VS
Union Douala
21:00
Bamboutos
VS
Avion Academy
22:00
Fovu Club
VS
Stade Renard
22:00
Canon
VS
Les Astres

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
ASFA-Yennenga
23:00
USFA
VS
ASFB
23:00
Royal
VS
Rahimo
23:00
SONABEL
VS
KOZAF
01:15
RCK
VS
Etoile Filante
01:15
Salitas
VS
วิเทสส์

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Blessing
VS
Groupe Bazano
21:30
Don Bosco
VS
RCK

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Medeama
22:00
Dreams
VS
Great Olympics
22:00
Hearts of Oak
VS
WAFA
22:00
Bechem United
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Eleven Wonders
VS
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

19:00
Gor Mahia
VS
KCB
19:00
Mathare United
VS
Homeboyz

16175 Libya - Premier League

20:00
Al Ta'awon
VS
Ngom Egdabya

26 Mali - Premiere Division

23:00
Douannes de Sikasso
VS
Bougouni
23:00
USC Kita
VS
ASOM
23:00
Stade Malien Bamako
VS
CAS de Sévaré
23:00
Police
VS
Duguwolofila
01:00
LC Ba
VS
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Raja Casablanca
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Ittihad Khemisset
VS
AS Salé
21:00
Kawkab Marrakech
VS
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

23:00
Niarry Tally
VS
CNEPS Excellence
23:00
Mbour Petite Côte
VS
Casa Sport
23:00
ASEC Ndiambour
VS
Dakar SC
23:00
Teungueth
VS
Gorée
23:00
Jaraaf
VS
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Hay Al Arab
VS
Al Ahli Khartoum
23:45
Al-Ahly Merowe
VS
Al Shorta
23:45
Hilal Obayed
VS
Al Ahly Shendi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mtibwa Sugar
VS
Gwambina
20:00
Polisi Tanzania
VS
Young Africans
20:00
Coastal Union
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

18:00
Prison Leopards
VS
Indeni
20:00
Power Dynamos
VS
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
VS
Young Green Eagles
20:00
Lumwana Radiants
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Kabwe Warriors
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

17:30
Penya Encarnada
VS
Sant Julià
17:30
UE Santa Coloma
VS
Engordany
22:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Carroi
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

17:00
Atlètic Amèrica
VS
Ranger's
20:30
La Massana
VS
Encamp
00:00
UE Santa Coloma II
VS
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

18:15
Baderan
VS
Malavan
18:15
Khooshe Talaee Saveh
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
18:15
Navad Urmia
VS
Kheybar Khorramabad
18:15
Mes Kerman
VS
Esteghlal Khuzestan
18:15
Shahrdari Astara
VS
Havadar
18:45
Esteghlal Mollasani
VS
Shahin Bushehr
18:45
Pars Jam Bushehr
VS
Qashqai

74505 Qatar - Premier League

21:00
Al Wakrah
VS
Al Sailiya
21:00
Al Arabi
VS
Qatar SC
23:15
Umm Salal
VS
Al Sadd
23:15
Al Rayyan
VS
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Stade Tunisien
VS
Kairouan
20:00
CA Bizertin
VS
Métlaoui
20:00
Olympique Béja
VS
Rejiche
20:00
Etoile du Sahel
VS
Slimane
22:15
Club Africain
VS
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:30
Ajman
VS
Al Wahda
20:30
Khorfakkan Club
VS
Al Dhafra
23:15
Al Nasr
VS
Al Sharjah

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Budaiya
VS
Muharraq
22:30
Malkiya
VS
Busaiteen

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Sheikh Jamal
VS
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Warriors
VS
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon Bluewings
VS
Seongnam
14:30
Seoul
VS
Suwon

712 Korea Republic - Korean Cup

07:00
Cheonan City
VS
Namdong
12:00
Yangju Citizen
VS
Jinju Citizen
12:00
Together
VS
Zamiks
12:00
523 FC
VS
Jeonju
12:00
Jungnang Chorus Mustang
VS
Gimpo
14:00
Yeoju Sejong
VS
Goyang Citizen
14:00
Majang
VS
Songwol

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Selangor United
VS
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

20:00
Perak
VS
MISC

44 Argentina - Primera C

03:10
Ituzaingó
VS
Deportivo Laferrere
03:10
San Martín Burzaco
VS
Midland
03:10
Sportivo Italiano
VS
Luján
03:10
El Porvenir
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
UNA
20:00
ADO '20
VS
Gemert
20:00
USV Hercules
VS
Dongen
20:00
Hollandia
VS
OFC Oostzaan
20:30
GVV Unitas
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
HSC '21
VS
HV & CV Quick
20:30
OSS '20
VS
Westlandia
20:30
EVV
VS
Groene Ster
20:30
Blauw Geel '38
VS
DEM

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
US Givry
VS
La Louvière
21:00
Jette
VS
RES Durbuy
21:00
Warnant
VS
Stockay-Warfusée
21:00
Acren
VS
Verlaine
21:00
Ganshoren
VS
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Olsa Brakel
VS
Toekomst Menen
21:00
Merelbeke
VS
Ronse
21:00
Zelzate
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Westhoek
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Sparta Petegem
VS
Oudenaarde
21:00
Harelbeke
VS
Dikkelvenne
21:00
Zelzate
VS
Ronse
21:00
Merelbeke
VS
Toekomst Menen
21:00
Harelbeke
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Olsa Brakel
VS
Gullegem
21:00
Westhoek
VS
RFC Wetteren
21:00
Sparta Petegem
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Bocholt
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Pepingen-Halle
VS
Olympia Wijgmaal
21:00
Diegem Sport
VS
Berchem Sport
21:00
Eendracht Aalst
VS
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Bambrugge
VS
Voorde Appelterre
21:00
Eppegem
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
Anzegem
VS
VW Hamme
21:00
Anzegem
VS
Jong Lede
21:00
Bambrugge
VS
Lochristi
21:00
Eppegem
VS
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
ลีลล์
21:00
Eendracht Termien
VS
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Braine
VS
Schaerbeek-Evere
21:00
Entité Manageoise
VS
Rapid Symphorinois
21:00
Ostiches
VS
Aische
21:00
Stade Brainois
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Richelle United
VS
Gouvy
21:00
Herstal
VS
Mormont
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Stade Disonais
21:00
Habay-la-Neuve
VS
Rochefort
21:00
Huy
VS
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Bornem
VS
Ternesse
21:00
Vosselaar
VS
Ranst
21:00
Rapid Leest
VS
Wezel
21:00
Eendracht Zoersel
VS
Vorselaar
21:00
Bevel FC
VS
Berg en Dal
21:00
Retie
VS
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
Grez-Doiceau
VS
Sportive Brainoise
20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Genappe
VS
Sporting Bruxelles
21:00
Walhain
VS
Stade Everois
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Saint-Josse
21:00
BX Brussels
VS
Etterbeek
21:00
Football Club Schaerbeek
VS
Léopold
21:00
NSeth Berchem
VS
Nivellois
21:00
Huldenberg
VS
Veltem
21:00
Grimbergen
VS
Borght-Humbeek
21:00
SC Aarschot
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Liedekerke
21:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Melsbroek
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Grimbergen
VS
Wambeek
21:00
SC Aarschot
VS
Liedekerke
21:00
Melsbroek
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Molenbaix
VS
Snef-Tyber
21:00
RAS Monceau
VS
Le Roeulx
21:00
Ransart
VS
Montignies
21:00
Péruwelz
VS
Antoing
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Belœil
21:00
Gilly
VS
Hornu
21:00
Houdeng
VS
Soignies Sports
21:00
Excelsior Biévène
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Herderen-Millen
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Bregel Sport
VS
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Groen Star Beek
VS
Zonhoven United
21:00
Juve Hasselt
VS
Helson Helchteren
21:00
Alken
VS
KFC Eksel
21:00
Herkol
VS
Bilzerse Waltwilder

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Aubange
VS
Longlier
21:00
Florenville
VS
Sartoise
21:00
Lorraine Arlon
VS
Ethe Belmont
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Nismes
VS
ES de la Molignée
21:00
Grand-Leez
VS
Meux II
21:00
Malonne
VS
US Dinantaise
21:00
Spy
VS
Beauraing
21:00
Condruzien
VS
Loyers
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Chevetogne
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Ciney
21:00
Biesme
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Munkzwalm
VS
Elene-Grotenberge
21:00
Ardennen
VS
Drongen
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Berlare
21:00
SK Denderhoutem
VS
Jong Zulte
21:00
Eendracht Zele
VS
Eendracht Aalter
21:00
HO Kalken
VS
Dendermonde
21:00
Grembergen
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Racing Waregem
VS
Diksmuide
21:00
Sparta Heestert
VS
Wielsbeke
21:00
Sassport Boezinge
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Blankenberge
21:00
SC Zonnebeke
VS
Eendracht Wervik
21:00
Sassport Boezinge
VS
Wielsbeke
21:00
Racing Waregem
VS
Lauwe
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Sparta Heestert
VS
Dadizele
00:00
SC Zonnebeke
VS
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Topolite
VS
Dorostol
20:00
Chernolomets
VS
Ustrem Donchevo
20:00
Spartak Varna
VS
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Omonia 29is Maiou
VS
Ethnikos Assias
20:30
Ormideia
VS
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Sigma Olomouc II
VS
Viktoria Otrokovice
16:15
Slovácko II
VS
Uničov
16:15
Velké Meziříčí
VS
Banik Ostrava II
16:30
Vysočina Jihlava II
VS
Frýdek-Místek
20:00
Vrchovina
VS
Zlín II
20:00
Dolní Benešov
VS
Uherský Brod
23:00
Hlučín
VS
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Slavičín
VS
Hranice
21:00
Šumperk
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Sokol Lanžho
VS
Start Brno
20:00
Humpolec
VS
Slavoj Polná

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Saint-Étienne II
VS
Lyon Duchere II
21:00
Hauts Lyonnais
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Sochaux II
VS
Gueugnon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:30
Saran Municipal
VS
Vierzon
21:00
J3 Amilly
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
Vimy
VS
Le Touquet
20:30
US Chantilly
VS
Boulogne II
20:30
Amiens SC II
VS
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

20:30
Le Havre II
VS
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Orfeas Xanthi
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Elpida Sapes
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Evosmou
20:00
Aetos Orfani
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Didymoteicho
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Pandramaikos
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Amvrysseas
VS
Fokikos
20:00
Almyros
VS
Opountios
20:00
Thiseas Agria
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Iraklis Psachna
VS
Nea Artaki
20:00
Atalanti
VS
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Oikonomos
VS
Atromitos Palamas
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Karitsa
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Sellana
20:00
Meteora
VS
Iraklis Larissa
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Kozani
VS
Fikis
20:00
Dias Diou
VS
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
PAO Koufalion
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Aetos Varvaras
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Niki Agkathia
VS
Thermaikos Thermis
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Missolonghi
VS
Thyella Katsikas
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Preveza
VS
Lefkimmi
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Agios Matthaios
VS
Tilikratis
20:00
Panagriniakos
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Anagennisi Artas
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
PAO Rouf
VS
Nafplio 2017
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Panarkadikos
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Pangytheatikos
20:00
Agios Ierotheos
VS
Ermis Meligous
20:00
Aris Skalas
VS
Koronida Koiladas
20:00
Molaikos
VS
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gardony
VS
SC Sopron
17:00
Puskás II
VS
Bicskei
17:30
Komárom
VS
Zalaegerszegi TE II
19:00
Veszprém
VS
Menfocsanak
20:30
Nagyatadi FC
VS
Papai Perutz
20:30
III. Kerületi TUE
VS
Lipot SK
20:30
Érdi VSE
VS
MTE 1904
20:30
BKV Előre
VS
Videoton II
20:30
Balatonfuredi
VS
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Grosseto
VS
Juventus U23
21:00
Giana Erminio
VS
Livorno
21:00
Pergolettese
VS
Olbia
21:00
Pro Patria
VS
Piacenza
21:00
Como
VS
Pro Sesto
23:30
Novara
VS
Lecco
23:30
Lucchese
VS
Pontedera
23:30
Pistoiese
VS
Pro Vercelli
02:30
Alessandria
VS
AlbinoLeffe
03:00
Renate
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Sambenedettese
VS
Arezzo
18:30
Imolese
VS
Triestina
21:00
Fano
VS
Fermana
21:00
Matelica Calcio
VS
Legnago Salus
22:00
Cesena
VS
Vis Pesaro
23:30
Calcio Padova
VS
Perugia
23:30
Gubbio
VS
Ravenna
23:30
FeralpiSalò
VS
Virtus Verona
02:30
Carpi
VS
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Viterbese Castrense
VS
Monopoli
21:00
Vibonese
VS
Casertana
21:00
Teramo
VS
Catanzaro
21:00
Palermo
VS
Juve Stabia
21:00
Virtus Francavilla
VS
Ternana
21:00
Bisceglie
VS
Catania
23:30
Avellino
VS
Paganese
23:30
Bari 1908
VS
Potenza Calcio
02:30
Turris
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Casale
20:30
Borgosesia
VS
Sanremo
20:30
Chieri
VS
Caronnese
20:30
Castellanzese
VS
Arconatese
20:30
Gozzano
VS
Lavagnese
20:30
Derthona
VS
Vado
20:30
PDHAE
VS
Folgore Caratese
20:30
Saluzzo
VS
Legnano
20:30
Sestri Levante
VS
Pro Imperia
21:00
Città di Varese
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Breno
VS
Pontisola
20:30
Brusaporto
VS
Casatese
20:30
Desenzano Calvina
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Caravaggio
VS
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina
VS
Sona
20:30
Adrense
VS
Nibionnoggiono
20:30
Tritium
VS
Crema
20:30
Villa d'Almè
VS
Scanzorosciate
20:30
Seregno
VS
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Belluno
20:30
Adriese
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Caldiero Terme
VS
Virtus Bolzano
20:30
Montebelluna
VS
Chions
20:30
Manzanese
VS
Cartigliano
20:30
Mestre
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Clodiense
VS
Ambrosiana
20:30
Union Feltre
VS
Este
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Bagnolese
VS
Fiorenzuola
20:30
Forlì
VS
Aglianese
20:30
Lentigione
VS
Real Forte Querceta
20:30
Marignanese
VS
Corticella
20:30
Mezzolara
VS
Correggese
20:30
Pro Livorno
VS
Progresso
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Seravezza
VS
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Montevarchi Calcio
VS
Montespaccato
20:30
Foligno
VS
Grassina
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Scandicci
20:30
Pianese
VS
Sangiovannese
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Gavorrano
20:30
Robur Siena
VS
Flaminia
20:30
Sinalunghese
VS
Tiferno Lerchi
20:30
Sporting Trestina
VS
Lornano Badesse
20:30
Trastevere
VS
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Aprilia
VS
Matese
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Recanatese
20:30
Atletico
VS
San Nicolò
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
CynthiAlbalonga
20:30
Montegiorgio
VS
Campobasso
20:30
Olympia Agnonese
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Pineto
VS
Vastese
20:30
Giulianova
VS
Tolentino
20:30
FC Rieti
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Savoia
20:30
Arzachena
VS
Gladiator
20:30
Carbonia
VS
Team Nuova Florida
20:30
Latina
VS
Cassino
20:30
Nuova Monterosi
VS
Sassari Torres
20:30
Muravera
VS
Nola 1925
20:30
Nocerina
VS
Lanusei
20:30
Insieme Formia
VS
Latte Dolce
20:30
Vis Artena
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Team Altamura
20:30
Brindisi
VS
Città di Fasano
20:30
Casarano
VS
Gravina
20:30
Lavello
VS
Francavilla
20:30
Puteolana Internapoli
VS
Nardò
21:00
Audace Cerignola
VS
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Marina di Ragusa
20:30
Cittanovese
VS
Città Di Sant’Agata
20:30
Castrovillari
VS
San Luca
20:30
Acireale
VS
ACR Messina
20:30
FC Messina
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Gelbison
VS
Troina
20:30
Paternò
VS
Licata
20:30
Roccella
VS
Dattilo
20:30
Rotonda
VS
Rende

2 Poland - 2. Liga East

19:00
SKRA Częstochowa
VS
Śląsk Wrocław II
02:15
Pogoń Siedlce
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Vilaverdense
22:00
Pedras Salgadas
VS
Vidago
22:00
Merelinense
VS
Bragança
22:00
Mirandela
VS
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:30
Rio Ave II
VS
Berço
22:00
Desportivo Aves
VS
AR São Martinho
22:00
Mondinense
VS
Camacha
22:00
Vitória Guimarães II
VS
Fafe
22:00
Brito
VS
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Gondomar
VS
União Madeira
22:00
Vila Real
VS
Trofense
22:00
Coimbrões
VS
Pedras Rubras
22:00
Salgueiros
VS
Paredes
23:00
Câmara de Lobos
VS
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Beira-Mar
22:00
Lusitano FCV
VS
Vila Cortez
22:00
Espinho
VS
Castro Daire
22:00
Sao Joao Ver
VS
Canelas 2010
22:00
Valadares Gaia
VS
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Oliveira Hospital
VS
Oleiros
22:00
Vitória de Sernache
VS
Marinhense
22:00
GRAP
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Sintrense
VS
União Almeirim
22:00
Caldas
VS
Pêro Pinheiro
22:00
Fátima
VS
Lourinhanense
22:00
Loures
VS
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Sporting CP II
VS
Rabo Peixe
22:00
Belenenses II
VS
Ideal
22:00
Olimpico do Montijo
VS
Estrela Amadora
22:00
Oriental Dragon
VS
Real
23:00
Praiense
VS
Oriental Lisboa
23:00
Fontinhas
VS
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Aljustrelense
22:00
Pinhalnovense
VS
Moncarapachense
22:00
Lusitano GC Evora
VS
Juventude Evora
22:00
Moura
VS
Louletano
22:00
Armacenenses
VS
Vitória FC

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Vlasina
VS
Moravac Mrštane
20:00
Župa
VS
Car Konstantin
20:00
Rembas
VS
Morava Vladičin Han
20:00
Timočanin
VS
Buducnost Popovac
20:00
Mladost Medoševac
VS
SFS Borac
20:00
Kablovi Zaječar
VS
Sinđelić Niš

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Sušica
VS
Semendrija 1924
20:00
Jošanica
VS
Budućnost Arilje

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Coruxo
VS
Racing Ferrol
22:00
Real Oviedo II
VS
Sporting Gijon II
22:30
นูมานเซีย
VS
Burgos
23:00
Salamanca CF UDS
VS
Zamora
23:00
Guijuelo
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Marino de Luanco
VS
Covadonga
01:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Pontevedra

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Osasuna II
VS
SD Logroñés
18:00
Ejea
VS
CD Calahorra
18:00
Tudelano
VS
Izarra
22:30
Amorebieta
VS
Leioa
23:00
Racing Santander
VS
Real Sociedad II
23:00
Haro
VS
Mutilvera
00:00
Arenas de Getxo
VS
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Badalona
VS
FC Andorra
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Lleida Esportiu
18:00
UD Ibiza
VS
Orihuela
18:00
Levante II
VS
Valencia II
18:00
La Nucia
VS
Atzeneta
18:00
Alcoyano
VS
Peña Deportiva
22:30
Olot
VS
L'Hospitalet
23:00
Barcelona II
VS
Llagostera-Costa Brava
00:00
Cornellà
VS
Espanyol II

32 Spain - Segunda B - Group 4

17:30
Sevilla II
VS
Real Betis II
18:00
Linense
VS
San Fernando CD
18:00
Marbella
VS
Las Palmas II
18:00
Granada II
VS
Lorca Deportiva
19:00
Tamaraceite
VS
Sanluqueño
23:00
Linares Deportivo
VS
El Ejido
00:00
คอร์โดบา
VS
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Villalbés
VS
Viveiro
18:00
Estradense
VS
Atios
22:00
Polvorín
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Arzúa
VS
Somozas
23:00
As Pontes
VS
Fisterra
23:00
Pontellas
VS
Ribadumia
23:00
Alondras
VS
Choco
00:00
Bergantiños
VS
Agrupación Estudiantil
00:30
Barco
VS
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Real Avilés
VS
Praviano
18:00
Ceares
VS
Lenense
18:00
Navarro
VS
Llanera
18:00
Real Titánico
VS
San Martin
18:00
L'Entregu
VS
Valdesoto
23:00
Avilés Stadium
VS
Vallobín
23:00
Mosconia
VS
Gijon Industrial
23:00
Urraca
VS
Colunga
23:00
Condal
VS
Siero
23:00
Tuilla
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Racing Santander II
18:00
Cultural Guarnizo
VS
Vimenor
22:00
Tropezón
VS
Selaya
22:45
Cayon
VS
Barquereño
23:00
Castro
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

17:30
Basconia
VS
Sodupe
22:00
San Ignacio
VS
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Europa
18:00
Sant Andreu
VS
Grama
18:00
Banyoles
VS
Cerdanyola del Vallès
18:00
Horta
VS
Figueres
22:30
Valls
VS
Pobla Mafumet
22:30
Peralada
VS
Granollers
23:00
Igualada
VS
Santfeliuenc
23:00
Terrassa
VS
Vilafranca
00:00
Sants
VS
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Intercity
VS
Crevillente
18:00
Villarreal III
VS
Torrent
18:00
Paterna
VS
Vilamarxant
23:00
Acero
VS
Silla
23:00
Novelda
VS
Elche II
01:00
Eldense
VS
Beniganim
02:00
Saguntino
VS
Alzira

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Alcobendas Sport
VS
Torrejón
16:30
Rayo Vallecano II
VS
Unión Adarve
17:30
San Fernando de Henares
VS
Villanueva del Pardillo
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Atlético de Pinto
17:30
Alcorcón II
VS
Trival Valderas
17:30
El Álamo
VS
Móstoles
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Flat Earth
18:00
Móstoles CF
VS
Parla
21:45
Leganés II
VS
Carabanchel
22:00
Moratalaz
VS
Santa Ana
01:00
Complutense
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Peñaranda
VS
Cultural Leonesa II
18:00
Numancia II
VS
Arandina
18:00
Real Burgos
VS
Gimnástica Segoviana
23:00
Cultural Cebrereña
VS
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Mancha Real
VS
Real Jaén
18:00
Maracena
VS
Atlético Porcuna
18:00
Almería II
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Union Estepona
VS
Alhaurín
18:15
Alhaurino
VS
Vélez
18:30
Motril
VS
At. Malagueño
00:30
Torreperogil
VS
Huétor Vega
00:30
Huétor Tájar
VS
Polideportivo Almería
00:30
El Palo
VS
Antequera

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Cabecense
VS
Arcos
18:00
Rota
VS
Xerez
18:00
Castilleja
VS
Córdoba II
18:00
Gerena
VS
La Palma
18:00
Coria CF
VS
Sevilla III
18:00
Utrera
VS
Lucena
19:00
Lebrijana
VS
Ceuta
23:00
Los Barrios
VS
Antoniano
00:30
Xerez Deportivo
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Ferriolense
VS
Constància
18:30
Formentera
VS
Santanyi
18:30
Binissalem
VS
PE Sant Jordi
22:00
Soller
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Arucas
VS
Guía
19:00
Tenisca
VS
Velke Levare
19:00
Atlético Paso
VS
Atletico Victoria
19:00
Mensajero
VS
Atlético Tacoronte
19:00
Tenerife II
VS
Buzanada
19:00
UD San Fernando
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
La Union Atletico
VS
Cartagena II
17:30
Muleño
VS
CAP Ciudad de Murcia
17:30
EDMF Churra
VS
Atlético Pulpileño
18:00
Águilas CF
VS
Real Murcia II
18:00
Plus Ultra
VS
Bullense
18:15
Los Garres
VS
Olímpico Totana
22:30
Racing Murcia
VS
Deportiva Minera
22:30
UCAM Murcia II
VS
Minerva
23:00
Mar Menor
VS
Cartagena FC
00:00
Lorca
VS
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Chinato
VS
UP Plasencia
18:00
Calamonte
VS
Valdivia
18:00
Aceuchal
VS
Extremadura UD II
18:00
Montijo
VS
Moralo
18:00
Olivenza
VS
Miajadas
18:00
Arroyo
VS
Llerenense
18:00
Trujillo
VS
Fuente Cantos
18:00
Azuaga
VS
Diocesano
00:00
Lobón
VS
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cantolagua
VS
Peña Azagresa
22:30
Cirbonero
VS
Lourdes
00:00
Subiza
VS
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Berceo
VS
Varea
18:00
Calasancio
VS
Alberite
22:30
River Ebro
VS
Náxara
23:00
Agoncillo
VS
Vianés
23:00
Anguiano
VS
Alfaro
23:00
Arnedo
VS
CDFC La Calzada
23:00
Oyonesa
VS
Villegas
23:00
Casalarreina
VS
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Huesca II
VS
Valdefierro
17:30
Épila
VS
Sariñena
17:45
Sabiñánigo
VS
Borja
18:00
Belchite 97
VS
Fraga
18:00
Calamocha
VS
Barbastro
18:00
Cuarte Industrial
VS
Villanueva CF
22:00
Robres
VS
Almudévar
22:30
Illueca
VS
Cariñena
22:30
Utebo
VS
Brea
23:00
Binéfar
VS
Real Zaragoza II
23:00
Teruel
VS
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Tarancón
VS
Villacanas
18:00
Azuqueca
VS
Guadalajara
18:00
Conquense
VS
Marchamalo
18:00
Pedroñeras
VS
Toledo
19:00
Albacete II
VS
Huracán Balazote

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Ankara Adliyespor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
1877 Alemdağspor
VS
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Gölcükspor
VS
Batman Petrolspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Jacyobá
VS
Murici

5 Brazil - Amazonense

02:00
Peñarol
VS
Iranduba
02:30
Nacional AM
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Fluminense de Feira
02:00
Juazeirense
VS
Atlético Alagoinhas
02:00
UNIRB
VS
Atlanta
02:00
Vitória da Conquista
VS
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Brasiliense
VS
Samambaia
01:30
Brasiliense
VS
Real FC
01:30
Ceilândia
VS
Taguatinga
01:30
Formosa
VS
Samambaia

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:30
4 de Julho
VS
Salgueiro
02:00
Santa Cruz
VS
ABC
06:00
Confiança
VS
CSA

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vilavelhense
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Volta Redonda
VS
Vasco da Gama
01:30
Nova Iguaçu
VS
Madureira
02:00
Fluminense
VS
Portuguesa RJ
04:00
Boavista
VS
Bangu
06:15
Botafogo
VS
Resende

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Barbalha
VS
Crato
01:00
Uniclinic
VS
Pacajus
01:00
Ferroviário
VS
Caucaia
01:00
Icasa
VS
Guarany de Sobral

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
CRAC
01:30
Jaraguá EC
VS
Aparecidense
01:30
Iporá
VS
Goianésia
02:00
Atlético GO
VS
Anápolis
02:00
Itumbiara
VS
Grêmio Anápolis
02:00
Goiás
VS
Vila Nova

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Luverdense
VS
Nova Mutum EC
20:00
Acao Cuiaba
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

07:00
URT
VS
Cruzeiro
20:00
Coimbra
VS
Tombense
01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Boa
06:30
Atlético Mineiro
VS
Uberlândia

5 Brazil - Paraense

20:00
Tapajós
VS
Águia de Marabá

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Paraná
VS
Maringá
02:00
Cianorte
VS
Cascavel CR
02:00
Operário PR
VS
Rio Branco PR
02:00
Londrina
VS
Azuriz
05:00
Cascavel
VS
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Corinthians
VS
Ponte Preta
21:00
Ituano
VS
Mirassol
01:00
Guarani
VS
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Sertãozinho
20:00
ยูเวนตุส
VS
Rio Claro

5 Brazil - Paulista A3

21:00
Bandeirante SP
VS
Noroeste
01:00
Barretos
VS
Penapolense

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Sete de Setembro PE
VS
Náutico

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
ASSU

5 Brazil - Sergipano

01:15
Maruinense
VS
América de Pedrinhas
01:15
Boca Júnior
VS
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Comercial MS
02:00
União ABC
VS
Costa Rica - MS

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Palmas
VS
Araguacema
02:00
Tocantins Miracema
VS
Interporto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Colegiales
VS
JJ Urquiza

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
VS
Nagacorp
18:00
Visakha
VS
National Defense

866998 Fiji - National Football League

10:00
Lautoka
VS
Navua
10:00
Suva
VS
Rewa
10:00
Nadroga
VS
Nadi

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cailungo
VS
Murata
21:00
Virtus
VS
Tre Fiori
21:00
Folgore
VS
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี
14:10
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Partizani Tirana II
VS
Erzeni Shijak
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Maliqi
VS
Përmeti
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Labëria
19:30
Skrapari
VS
Memaliaj
19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Albpetrol Patos
19:30
Tepelena
VS
Delvina
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Këlcyra
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Ada Velipojë
VS
Luzi 2008
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Internacional Tirana

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Daejeon Citizen
VS
Busan I'Park
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Bayside United
15:00
The Lakes
VS
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

09:00
Wollongong Wolves
VS
Manly United
11:00
Blacktown City
VS
North Shore Mariners
11:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney Olympic
12:00
Sydney United
VS
Sydney II

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Raadsan
VS
Heegan

86 Ukraine - Youth League

17:00
Dnipro-1 U21
VS
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Moreton Bay United
VS
Redlands United
13:15
SC Wanderers
VS
Capalaba
15:00
Olympic
VS
Gold Coast United
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Tienen
VS
URSL Visé
21:00
Francs Borains
VS
Rupel Boom
21:00
Liège
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Magdeburg U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Hannover U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Osnabruck U19
17:00
Hertha U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Holstein Kiel U19
VS
Viktoria Berlin U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
Dresden U19
17:00
Hamburger SV U19
VS
Union Berlin U19
17:00
Bremen U19
VS
Eimsbütteler TV U19
17:00
Greuther Fürth U19
VS
Saarbrucken U19
17:00
Bayern U19
VS
Freiburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Hoffenheim U19
17:00
Mainz U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Nurnberg U19
17:00
Augsburg U19
VS
Kaiserslautern U19
17:00
Ulm U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Heidenheim U19
VS
Karlsruher U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Dusseldorf U19
VS
Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Bochum U19
17:00
Duisburg U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Viktoria Köln U19
17:00
Alemannia Aachen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Preussen Munster U19
VS
Arminia Bielefeld U19
17:00
Fortuna Koln U19
VS
Oberhausen U19
17:00
Paderborn U19
VS
Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

18:30
Inter U19
VS
Lazio U19

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
Śląsk Wrocław
VS
ROW Rybnik
18:15
Bydgoszcz
VS
Akademia Piłkarska LG
19:00
Leczna W
VS
Rolnik Biedrzychowice

245 Czech Republic - First League Women

21:30
Plzen W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Escola Warszawa U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
Jagiellonia U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
Gwarek Zabrze U18
21:30
Zaglebie U18
VS
Cracovia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Shabab Al Am'ari
20:00
Jabal Al Mukaber
VS
Tubas
23:00
Hilal Al-Quds
VS
Ahli Al-Khalil

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Cape Town Spurs
VS
Steenberg United
20:30
Sekhukhune United
VS
Free State Stars
20:30
Pretoria Callies
VS
Royal AM

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Enyimba
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Plateau United
VS
MFM
22:00
Nasarawa United
VS
Lobi Stars
22:00
Katsina United
VS
Sunshine Stars
22:00
Adamawa United
VS
Akwa Starlets
22:00
Kano Pillars
VS
Enugu Rangers
22:00
Heartland
VS
Abia Warriors
22:00
Wikki Tourist
VS
Kwara United

65437 Panama - Lpf

07:00
Plaza Amador
VS
Costa del Este
04:00
Árabe Unido
VS
Alianza
06:00
Tauro
VS
Sporting San Miguelito

7091 Oman - Sultan Cup

21:45
Dhofar
VS
Al Suwaiq

122 Kosovo - Superliga

19:30
KF Feronikeli
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

23:30
Vevey Sports
VS
Lancy

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Racing
VS
UT Pétange
22:00
UNA Strassen
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Differdange 03
VS
Fola Esch
22:00
Hostert
VS
Victoria Rosport
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Mondorf-les-Bains

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Pamplemousses
VS
ASPL 2000
19:00
Bolton City
VS
Cercle de Joachim
19:00
Petite Rivière Noire
VS
Grande Riviere Sud Est
19:00
ASVP
VS
La Cure Sylvester
21:30
Savanne
VS
Entente Boulet Rouge

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Tidjikja
VS
JAHE
23:00
Médine
VS
Inter Nouakchott
23:00
Nouadhibou
VS
Concorde
23:00
Nouakchott King's
VS
Garde Nationale
23:00
Police
VS
Armee
23:00
Tevragh-Zeïne
VS
Ksar
23:00
SNIM
VS
Kedia
23:00
Kaedi
VS
Sahel

227 Russia - Pfl

18:00
Makhachkala
VS
Tuapse
18:00
Essentuki
VS
Krasnodar 3
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Druzhba

64306 Hong Kong - FA Cup

14:00
Happy Valley
VS
Kitchee
16:30
Southern District
VS
Eastern

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
Diables Noirs
20:00
Inter Club
VS
Kondzo
22:00
Nathaly's
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Étoile du Congo
VS
JS Talangaï

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Real Sociedad W
VS
Deportivo de La Coruña W
18:00
Huelva W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Logroño W
VS
Madrid CFF W
18:00
Real Madrid W
VS
Espanyol W
19:00
Real Betis W
VS
Atletico Madrid W
19:00
Rayo Vallecano W
VS
Athletic Club W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Brondby W
VS
AGF W
22:00
Køge
VS
Farum BK W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Juventus W
VS
AC Milan W
18:30
Inter Milano W
VS
Napoli W
20:30
Sassuolo W
VS
Fiorentina W
20:30
Empoli W
VS
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

06:00
Atlético San Luis W
VS
América W

98 Australia - W-League

12:05
Canberra United W
VS
Brisbane Roar W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Estoril U23
VS
Sporting Braga U23
22:00
Cova da Piedade U23
VS
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Monte W
VS
Racing Santander II W
17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
León FF W
17:00
DNS de Belen W
VS
Rayo Vallecano II W
17:00
CFF Albacete W
VS
Atlético de Aspe W
17:00
Elche W
VS
Murcia Féminas W
17:30
Oiartzun W
VS
Tolosa W
17:30
Son Sardina W
VS
Zaragoza II W
17:30
Europa W
VS
Pardinyes W
17:30
Getafe W
VS
Samper W
17:30
Marítim W
VS
Levante III W
17:30
Mislata W
VS
Discobolo-La Torre W
17:30
Villarreal II W
VS
SMX Athletic Murcia W
18:00
Victoria FC W
VS
Viajes Interrías W
18:00
Mos W
VS
Umia W
18:00
Atlético Arousana W
VS
Sárdoma W
18:00
Oceja W
VS
Castro W
18:00
Bizkerre W
VS
Real Sociedad II W
18:00
Arratia W
VS
San Ignacio W
18:00
Añorga W
VS
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Igualada W
VS
Sant Gabriel W
18:00
San Miguel W
VS
Hispalis W
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Valencia III W
19:00
Tres Cantos W
VS
Atlético Madrid III W
19:00
Geneto del Teide W
VS
Tarsa W
19:15
Salamanca W
VS
San Pío X
22:30
Itaroa Huarte W
VS
UD Logroñés W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Levante Las Planas W
23:15
Olímpico Madrid W
VS
Zamora Amigos Duero W
23:30
Valladares W
VS
Victoria CF W
00:00
Real Betis II W
VS
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Santutxu U19
VS
Eibar U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Calasanz U19
VS
Pabellón Ourense U19
18:00
Arenal U19
VS
Bansander U19
18:00
Real Oviedo U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Roces U19
18:00
Real Avilés U19
VS
Tropezón U19
18:00
Deportivo Alavés U19
VS
Athletic Club U19
18:00
Leioa U19
VS
Real Sociedad U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Atl. Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
18:00
Levante U19
VS
Castellón U19
18:00
Santa Fe U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Málaga U19
VS
26 de Febrero U19
18:00
Séneca U19
VS
Real Betis U19
22:30
Osasuna U19
VS
Mutilvera U19
22:30
Tudelano U19
VS
Pamplona U19
23:00
Danok Bat U19
VS
Antiguoko U19
23:00
Móstoles U19
VS
Getafe U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Ilioupoli
VS
Panionios
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Moschato
20:00
Marko
VS
Fostiras
20:00
Aittitos Spata
VS
Ano Meras
20:00
Proodeftiki
VS
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Asteras Varis
VS
Aias Salamina
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Karavas
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Keratsini
20:00
Aetos Loutron
VS
Aiolikos
20:00
Panelefsiniakos
VS
Mikrasiatiki
20:00
Pyliou
VS
Akratitos

155 Romania - Liga 2

16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Ripensia Timişoara
16:00
Şirineaşa
VS
Şcolar Reşiţa
18:00
ASU Poli Timişoara
VS
Metaloglobus

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Niort II
VS
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Fabrègues
VS
Balma
20:30
Agde
VS
Olympique d'Alès
21:00
Stade Beaucairois
VS
Rodez II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Corte
VS
Furiani-Agliani
20:30
Côte Bleue
VS
Consolat Marseille

2507 Gambia - GFA League

23:00
Real de Banjul
VS
เอซี มิลาน
23:00
Armed Forces
VS
Wallidan

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

11:00
Whitehorse United
VS
Riversdale

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

11:00
Melbourne Knights U21
VS
Dandenong Thunder U21

99474 World - Club Friendlies Women

18:30
Pitea W
VS
Hammarby W
19:00
KIF Orebro W
VS
AIK W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Krabi
VS
Raj Pracha
16:00
Songkhla
VS
North Bangkok University
16:00
Muangkan United
VS
Bangkok