ufabet

ตารางบอล 10 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
ลิเวอร์พูล
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
บาร์เซโลน่า

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
บาร์นสลีย์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี

11 บุนเดิสลีกา

00:30
Arminia Bielefeld
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

01:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
วิสเซล โคเบะ
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
สากัน โตสู
VS
เวกัลตะ เซนได

49477 ไทยลีก

18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

07:00
Fram
VS
Ørn Horten
07:00
Vard
VS
Ranheim
21:00
Union Fürstenwalde
VS
FSV Optik Rathenow
22:30
Bodø / Glimt
VS
Linense
01:00
Raufoss
VS
Nybergsund

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Carshalton Athletic
02:45
Kingstonian
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Cambridge City
VS
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Isthmian South

02:45
Bracknell Town
VS
Bedfont Sports

11 Germany - 3. Liga

01:00
Saarbrücken
VS
Zwickau
01:00
Bayern München II
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Astoria Walldorf

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Schalke 04 II
00:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Köln II
01:30
Rödinghausen
VS
Wegberg-Beeck

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

20:00
Sloga
VS
Zeljeznicar
20:00
Klis Buturović Polje
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Siroki Brijeg
VS
Borac Banja Luka
00:30
Sarajevo
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Septemvri Sofia
VS
Hebar 1918
20:30
Strumska slava
VS
Septemvri Simitli
20:30
OFK Pirin
VS
Ludogorets II
20:30
Kariana Erden
VS
Sportist Svoge
20:30
Dobrudzha 1919
VS
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Istra 1961
VS
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Akritas
VS
Onisilos
20:30
Xylotympou
VS
Ayia Napa

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Omonia Nicosia
VS
อาโปเอล
23:00
Anorthosis
VS
Karmiotissa

320 Denmark - Landspokal Cup

22:30
Midtjylland
VS
OB
00:00
Randers
VS
Vejle

125 Greece - Super League

22:15
Lamia
VS
Larissa

674 Hungary - Hungarian Cup

20:30
MOL Vidi
VS
Budafoki MTE
21:00
Várda SE
VS
Zalaegerszegi TE
23:30
Debrecen
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:30
Szentlőrinc SE
VS
Ajka
20:30
Kazincbarcika
VS
Soroksár SC

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Petah Tikva

2756 Malta - Premier League

23:00
Balzan
VS
Zejtun Corinthians

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Budućnost
20:00
Jezero
VS
Mladost
21:00
Iskra
VS
Petrovac
22:00
Dečić
VS
Sutjeska
23:00
Zeta
VS
Mladost Ljeskopolje

2 Poland - 1. Liga

23:40
Odra Opole
VS
Widzew Lodz

227 Russia - FNL

15:30
SKA Khabarovsk
VS
Krasnodar II
18:00
Veles
VS
Baltika
18:00
Olimpiyets
VS
Fakel
18:00
Spartak Moskva II
VS
Neftekhimik
18:30
Tom' Tomsk
VS
Krylya Sovetov
19:00
Yenisey
VS
Shinnik
20:00
Irtysh
VS
Tekstilshchik
20:00
Orenburg
VS
Torpedo Moskva
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Spartak Vladikavkaz
21:00
Chayka
VS
Akron
22:00
Chertanovo
VS
Volgar Astrakhan

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Ufa U19
16:00
Chertanovo U20
VS
Krasnodar U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Strogino U20
17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Sochi U19
17:00
Khimki U20
VS
Zenit U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
UOR №5 U20
20:00
Arsenal Tula U19
VS
Tambov U19

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Komárno
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Bravo
VS
Aluminij
23:00
Domžale
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Dob
VS
Krško
21:00
Brežice
VS
Dekani
21:00
Smartno
VS
Radomlje
21:00
Bilje
VS
Rudar Velenje
21:00
Triglav
VS
Krka
21:00
Beltinci
VS
Brda Dobrovo
21:00
Fužinar
VS
NŠ Drava
21:00
Primorje
VS
Nafta

62 Switzerland - Swiss Cup

23:30
Chiasso
VS
Luzern

44 Argentina - Superliga

03:10
Platense
VS
Sarmiento

44 Argentina - Copa Argentina

03:10
Banfield
VS
Club Atlético Güemes
05:20
Atlético Tucumán
VS
Comunicaciones

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Campinense
VS
Bahia
01:30
Gama
VS
Ponte Preta
01:30
Madureira
VS
Paysandu
02:00
4 de Julho
VS
Confiança
04:00
Rio Branco ES
VS
Sampaio Corrêa
04:00
Cianorte
VS
Paraná
05:15
Juazeirense
VS
Sport Recife

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Alianza Petrolera
VS
Millonarios

353 Colombia - Copa Betplay

03:00
Atlético
VS
Llaneros
04:00
Orsomarso
VS
Valledupar
06:00
Tigres
VS
Bogotá

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Firpo
VS
Municipal Limeño
04:30
Jocoro
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Malacateco
VS
Comunicaciones
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Achuapa
04:00
Municipal
VS
Sacachispas
04:00
Antigua GFC
VS
Xelajú
04:00
Guastatoya
VS
Cobán Imperial
04:00
Cotzumalguapa
VS
Iztapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Tlaxcala
VS
Tapatío
10:05
Dorados
VS
Pumas Tabasco
06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Correcaminos UAT

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Olimpia
VS
Nacional Asunción
06:45
Sportivo Luqueño
VS
Sol de América

146 South Africa - Premier League

20:00
Moroka Swallows
VS
Mamelodi Sundowns
22:00
Chippa United
VS
AmaZulu
22:00
Baroka
VS
Stellenbosch
22:00
TS Galaxy
VS
Black Leopards
22:00
Tshakhuma
VS
Golden Arrows
23:00
Maritzburg United
VS
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

22:30
Petro de Luanda
VS
Desportivo Huíla

886 Egypt - Premier League

00:30
Ismaily
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Fello Star
VS
Horoya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Zoo Kericho
VS
Western Stima
19:00
Gor Mahia
VS
Posta Rangers

16175 Libya - Premier League

20:00
Al-Tahaddi
VS
Shabaab Al Jabal
20:00
Al-Anwar
VS
Al-Nasr
20:30
Al-Ittihad
VS
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

23:30
ASOM
VS
Police
23:30
Djoliba
VS
Nianan
01:30
ASKO
VS
Yeelen Olympique

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Simba
VS
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Prison Leopards

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Salmiyah
VS
Al Sahel
22:05
Al Arabi SC
VS
Al Fahaheel

74505 Qatar - Q League

22:15
Al Markhiya
VS
Al Shamal
22:15
Al Bidda
VS
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

19:50
Al Batin
VS
Al Fateh
22:25
Al Quadisiya
VS
Al-Ain
22:50
Al Taawon
VS
Abha
00:15
Al Faisaly
VS
Al Raed
00:45
Al Ittihad
VS
Al Shabab

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:45
Al Najoom
VS
Al Sahel
20:05
Al Hazm
VS
Al Nahdha
20:05
Najran
VS
Arar
20:15
Al Jabalain
VS
Al Feiha
22:25
Hajer
VS
Al Jeel

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Slimane
VS
CA Bizertin
20:00
Rejiche
VS
Stade Tunisien
20:00
Kairouan
VS
Métlaoui
20:00
Tataouine
VS
Club Africain
20:00
ES Tunis
VS
Ben Guerdane

64306 Hong Kong - Premier League

19:00
Eastern
VS
Kitchee

153732 India - I-League

15:30
Minerva Punjab
VS
Mohammedan
17:35
Real Kashmir
VS
TRAU
20:30
Churchill Brothers
VS
Gokulam

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Daegu
VS
Gwangju
17:00
Seongnam
VS
Seoul
17:30
Suwon
VS
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNP
VS
Selangor United
15:45
Kelantan United
VS
PDRM
20:00
PBDKT T-Team
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

20:00
MISC
VS
Melaka United
20:00
Pahang
VS
Perak
20:00
Kuala Lumpur
VS
UiTM

2817 New Zealand - Premiership

10:15
Hawke's Bay United
VS
Eastern Suburbs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Blooming
VS
Guabirá
02:00
San José
VS
Municipal Vinto
05:15
Independiente Petrolero
VS
Oriente Petrolero

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Enyimba
VS
Al Ahli Benghazi
20:00
CS Sfaxien
VS
Salitas
23:00
Pyramids FC
VS
Nkana
23:00
Etoile du Sahel
VS
Jaraaf
23:00
Raja Casablanca
VS
Namungo
02:00
ES Sétif
VS
Orlando Pirates
02:00
RSB Berkane
VS
NAPSA Stars
02:00
JS Kabylie
VS
Cotonsport

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Unión Española
VS
Independiente del Valle
05:15
Universidad Católica
VS
Libertad

116 Cyprus - 3. Division

20:30
MEAP Nisou
VS
APEP
20:30
Elia Lythrodonta
VS
APONA Anagias
20:30
Oroklini / Troulloi
VS
Elpida Astromeritis
20:30
O Kormakitis
VS
Olympiada Lympion

17 France - CFA Group B

00:00
Sedan
VS
Épinal

17 France - CFA Group C

00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

00:00
Romorantin
VS
Bergerac
00:00
Bourges Foot
VS
Le Puy F.43 Auvergne

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Pro Sesto
VS
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Cesena
VS
Perugia
21:00
Imolese
VS
Fano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Campodarsego
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Mezzolara
VS
Forlì
20:30
Sammaurese
VS
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Trastevere
20:30
Montespaccato
VS
Grassina

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
FC Rieti
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
SSC Giugliano
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Taranto
VS
Fidelis Andria
20:30
Sorrento
VS
Puteolana Internapoli
20:30
Gravina
VS
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
San Luca
VS
Biancavilla
20:30
Rotonda
VS
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Hutnik Krakow
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Vianense
VS
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group C

19:00
Marítimo II
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

02:30
Anadia
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Mortágua
VS
Sertanense
22:00
Oleiros
VS
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group F

23:00
Torreense
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Belenenses II
VS
Olimpico do Montijo
23:00
Rabo Peixe
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Moura
VS
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Radan
VS
FK Toplicanin Prokuplje

32 Spain - Segunda B - Group 2

00:30
Leioa
VS
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Algeciras
VS
Las Palmas II

32 Spain - Tercera - Group 1

02:30
Fisterra
VS
Silva

32 Spain - Tercera - Group 3

01:30
Selaya
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

01:30
CD Vitoria
VS
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Silla
VS
Benicarló
00:00
Saguntino
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

18:30
Alcobendas Sport
VS
Unión Adarve
23:00
Parla
VS
Leganés II
02:00
Torrejón
VS
Moratalaz
02:00
Atlético de Pinto
VS
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 11

22:45
Platges de Calvià
VS
San Rafael

32 Spain - Tercera - Group 12

23:15
Velke Levare
VS
Mensajero
00:00
Lanzarote
VS
La Cuadra
03:00
Buzanada
VS
Vera
03:00
Tenisca
VS
Atlético Paso
03:00
Atletico Victoria
VS
Tenerife II
03:00
Atlético Tacoronte
VS
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 16

01:00
Casalarreina
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 18

03:00
La Solana
VS
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Ankara Demirspor
VS
Çorum Belediyespor
18:00
Kahramanmaraşspor
VS
Gümüşhanespor
18:00
Şanlıurfaspor
VS
Utaş Uşakspor
18:00
Sancaktepe Belediye
VS
Manisa BBSK
18:00
24 Erzincanspor
VS
Zonguldak Kömürspor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Hacettepe
18:00
Amed SK
VS
Sarıyer
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
18:00
Ergene Velimeşespor
VS
Kocaelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Pazarspor
VS
Bodrumspor
18:00
Kırklarelispor
VS
Bugsaşspor
18:00
Turgutluspor
VS
Sivas Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Pendikspor
18:00
Van BB
VS
Kırşehir Belediyespor
18:00
Sakaryaspor
VS
Karacabey Birlikspor
18:00
Eyüpspor
VS
Elazığspor
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Karabükspor
18:00
Kastamonuspor
VS
Serik Belediyespor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Bayburt İÖİ

5 Brazil - Alagoano

06:00
CRB
VS
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

06:30
São Raimundo AM
VS
Fast Clube

5 Brazil - Cearense 1

01:00
Crato
VS
Icasa
01:00
Uniclinic
VS
Fortaleza
01:00
Pacajus
VS
Caucaia
01:00
Ferroviário
VS
Ceará

5 Brazil - Goiano 1

06:30
Atlético GO
VS
Jataiense
06:30
Goianésia
VS
Aparecidense

5 Brazil - Maranhense

05:30
Sampaio Corrêa
VS
Pinheiro

5 Brazil - Paraense

20:00
Castanhal
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paulista A2

01:00
ยูเวนตุส
VS
Monte Azul
01:00
EC São Bernardo
VS
XV de Piracicaba
01:00
Rio Claro
VS
Portuguesa Santista
01:00
Atibaia
VS
São Bernardo
01:00
Sertãozinho
VS
Velo Clube
02:00
Osasco Audax
VS
RB Brasil
05:00
Portuguesa
VS
Água Santa
05:00
Oeste
VS
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
Primavera SP
01:00
Votuporanguense
VS
Marília
01:00
Capivariano
VS
São José EC
01:00
Nacional SP
VS
Desportivo Brasil
02:00
CA Linense
VS
Bandeirante SP
02:00
Penapolense
VS
Rio Preto
02:00
Comercial
VS
Olímpia
02:00
Noroeste
VS
Barretos

5 Brazil - Potiguar

01:00
Palmeira
VS
ABC
01:30
Potiguar Mossoró
VS
Globo

5 Brazil - Sergipano

01:15
Sergipe
VS
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantinópolis
VS
Gurupi
02:00
Interporto
VS
Capital
02:00
Araguacema
VS
Tocantins Miracema
06:15
Nova Conquista
VS
Palmas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
บริสเบน รอร์
VS
เพิร์ธ กลอรี
15:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2405 Estonia - Estonian Cup

22:00
Trans
VS
Tallinna Kalev
01:00
Levadia
VS
Maardu

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Polokwane City

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Gaadiidka
VS
Jeenyo

41 Europe - Champions League Women

19:30
Atletico Madrid W
VS
Chelsea W
19:55
Brondby W
VS
Lyon W
20:00
LSK Kvinner W
VS
Wolfsburg W
21:55
Fortuna Hjorring W
VS
Barcelona W
00:15
Bayern Munich W
VS
BIIK Kazygurt
02:30
St. Polten W
VS
Rosengard W

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Empoli U19
VS
Cagliari U19
17:00
Lazio U19
VS
Genoa U19
18:00
Atalanta U19
VS
Ascoli U19
19:00
Bologna U19
VS
Inter U19
21:00
Milan U19
VS
Roma U19
23:00
Sassuolo U19
VS
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Reggiana U19
VS
Cittadella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Monza U19

2 Poland - Central Youth League

18:00
Arka Gdynia U18
VS
Jagiellonia U18

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Llapi
VS
Drenica
19:00
Prishtina
VS
Besa Pejë
19:00
Trepça'89
VS
KF Feronikeli

3126 Luxembourg - National Division

01:30
Differdange 03
VS
F91 Dudelange
01:30
Jeunesse d'Esch
VS
UNA Strassen
01:30
Racing
VS
Wiltz
01:30
Rodange
VS
RM Hamm Benfica
01:30
Hostert
VS
UT Pétange
01:30
Mondorf-les-Bains
VS
Fola Esch
01:30
Etzella Ettelbrück
VS
Progrès Niedercorn
01:30
Victoria Rosport
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:30
Spittal
VS
Deutschlandsberger SC

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Vasco U20
VS
Planaltina DF U20
01:00
Botafogo U20
VS
Castelo TO U20
02:00
Nacional AM U20
VS
São José PA U20
03:00
São Raimundo RR U20
VS
Atlético GO U20

99474 World - Friendly International U19

17:00
Romania U19
VS
Serbia U19

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:30
Young Boys W
VS
Zurich W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Atlético San Luis W
04:45
Cruz Azul W
VS
Pachuca W

32 Spain - Segunda Division Women

23:00
Sporting de Huelva II W
VS
Málaga II W
00:00
Puerto del Carmen W
VS
La Garita W
01:00
Plaza Argel W
VS
Villarreal II W
02:00
Las Torres W
VS
Las Majoreras W
05:00
Unión Viera W
VS
Achamán W

32 Spain - Spain Youth League

22:15
El Olivar U19
VS
Ebro U19
00:00
Mensajero U19
VS
Los Llanos Aceró U19
00:00
Sobradillo U19
VS
Ofra U19
01:00
Deportivo Alavés U19
VS
Arenas Getxo U19
01:00
Acodetti U19
VS
Orientación Marítima U19
03:00
Llano del Moro U19
VS
San José U19
03:00
Juventud Laguna U19
VS
Tenerife U19

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Europa FC
VS
Lincoln Red Imps