lsm99

ตารางบอล 13 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
22:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
03:00
ฟูลัม
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:15
ลูตัน ทาวน์
VS
สวอนซีซิตี
22:00
บอร์มัธ
VS
บาร์นสลีย์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
บริสตอลซิตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
มิลล์วอลล์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
สโตกซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เรดิง
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
Swindon Town
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
แบล็กพูล
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Northampton Town
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
โรชเดล
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Leyton Orient
VS
สคันธอร์ป
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Mansfield Town
22:00
Exeter City
VS
Cheltenham Town
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Harrogate Town
22:00
มอร์แคมป์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Oldham Athletic
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Port Vale
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Stevenage
00:30
กริมสบี้ ทาวน์
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
วิลเลม ทเว
VS
ฮีเรนวีน
00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
เฮราเคิล
02:00
โกรนิงเงิน
VS
เอ็มเมน
02:00
อัลค์มาร์
VS
ทเวนเต้
03:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ชาลเก้ 04
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
โคโลญจน์
21:30
ไมนซ์
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
อองเช่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
ซัสเซาโล่
VS
เวโรน่า
00:00
Benevento
VS
ฟิออเรนติน่า
02:45
เจนัว
VS
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
กาดิซ
22:15
เรอัล มาดริด
VS
เอลเช่
00:30
โอซาซูนา
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เกตาเฟ่
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เวกัลตะ เซนได
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

17:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

19:00
เคนย่า
VS
ซูดานใต้

99474 World - Club Friendlies

07:00
Haugesund
VS
Brann
07:00
Haugesund
VS
Ranheim
17:00
Isloch
VS
Naftan
18:00
Oulu
VS
VPS
18:00
Norrby
VS
Varberg BoIS
18:00
Alta
VS
Fløya
19:00
HJK
VS
Ilves
19:00
Inter Turku
VS
Jaro
19:00
UCD
VS
St Patrick's
19:00
Auerbach
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Chemie Leipzig
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Luckenwalde
19:00
Värnamo
VS
Assyriska Turabdin
19:30
Jerv
VS
Fram
20:00
Lillestrøm
VS
Fredrikstad
20:00
Helsingborg
VS
Mjällby
20:00
Västerås SK
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Odd
VS
Strømsgodset
20:00
Kalmar
VS
Öster
20:00
Umeå
VS
Piteå
20:00
Drogheda United
VS
Bray Wanderers
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Åtvidaberg
20:00
Chemnitzer FC
VS
BAK '07
21:00
Mjøndalen
VS
Sarpsborg 08
21:00
Waterford United
VS
Wexford Youths
21:00
Elfsborg
VS
มัลโม่
22:00
Sandnes Ulf
VS
Vard
22:00
KTP
VS
Lahti
22:00
Cork City
VS
Finn Harps
22:00
Sirius
VS
IFK Göteborg
23:15
Strømmen
VS
HamKam
23:15
Elfsborg
VS
มัลโม่
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิวยอร์กซิตี
00:00
ซินซินนาติ
VS
Louisville City
01:00
Phoenix Rising
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
01:00
San Diego Loyal
VS
California Utd Strikers
01:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Tormenta

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Altrincham
22:00
Bromley
VS
Barnet
22:00
Dover Athletic
VS
Wealdstone
22:00
Halifax Town
VS
Solihull Moors
22:00
Hartlepool United
VS
Eastleigh
22:00
King's Lynn Town
VS
Sutton United
22:00
Maidenhead United
VS
Chesterfield
22:00
Stockport County
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Wrexham
VS
Weymouth
22:00
Yeovil Town
VS
Woking
22:00
Wealdstone
VS
Notts County
00:20
Boreham Wood
VS
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Gloucester City
22:00
Boston United
VS
Darlington
22:00
Brackley Town
VS
Alfreton Town
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Kettering Town
22:00
Curzon Ashton
VS
Gateshead
22:00
Farsley Celtic
VS
Blyth Spartans
22:00
Guiseley
VS
Chorley
22:00
Hereford
VS
Chester
22:00
Leamington
VS
Kidderminster Harriers
22:00
Spennymoor Town
VS
Fylde
22:00
York City
VS
Southport

462 England - Premier League U18

18:00
Fulham U18
VS
Southampton U18
18:00
Reading U18
VS
Crystal Palace U18
19:00
Norwich U18
VS
Arsenal U18
19:00
Aston Villa U18
VS
West Ham U18
19:00
Chelsea U18
VS
West Brom U18
19:30
Everton U18
VS
Middlesbrough U18
19:30
Manchester United U18
VS
Sunderland U18
20:00
Leicester U18
VS
Brighton U18
21:00
Leeds United U18
VS
Burnley U18
21:00
Newcastle Utd U18
VS
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Worthing
VS
Potters Bar Town
22:00
Bishop's Stortford
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Bognor Regis Town
22:00
East Thurrock United
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Folkestone Invicta
VS
Cheshunt
22:00
Haringey Borough
VS
AFC Hornchurch
22:00
Horsham
VS
Carshalton Athletic
22:00
Kingstonian
VS
Enfield Town
22:00
Lewes
VS
Wingate & Finchley
22:00
Margate
VS
Leatherhead
22:00
Merstham
VS
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Soham Town Rangers
22:00
Cambridge City
VS
Heybridge Swifts
22:00
Dereham Town
VS
Brentwood Town
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Grays Athletic
22:00
Great Wakering Rovers
VS
Canvey Island
22:00
Hullbridge Sports
VS
Bury Town
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Histon
22:00
Romford
VS
Coggeshall Town
22:00
Tilbury
VS
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Bedford Town
22:00
Barton Rovers
VS
Aylesbury United
22:00
Bedworth United
VS
AFC Kempston Rovers
22:00
Biggleswade
VS
North Leigh
22:00
Coleshill Town
VS
Kidlington
22:00
Corby Town
VS
Berkhamsted
22:00
Daventry Town
VS
Thame
22:00
Halesowen Town
VS
Didcot Town
22:00
St Neots Town
VS
Wantage Town
22:00
Welwyn Garden City
VS
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Mossley
22:00
Colne
VS
Ramsbottom United
22:00
Kendal Town
VS
Clitheroe
22:00
Marine
VS
Marske United
22:00
Prescot Cables
VS
Brighouse Town
22:00
Runcorn Linnets
VS
Workington
22:00
Tadcaster Albion
VS
Ossett United
22:00
Trafford
VS
Dunston
22:00
Widnes
VS
Pontefract Collieries

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Barking
VS
Staines Town
22:00
Bedfont Sports
VS
Harlow Town
22:00
Bracknell Town
VS
Waltham Abbey
22:00
Chalfont St Peter
VS
Chertsey Town
22:00
FC Romania
VS
South Park
22:00
Hanwell Town
VS
Ware
22:00
Hertford Town
VS
Uxbridge
22:00
Marlow
VS
Ashford Town (Middlesex)
22:00
Northwood
VS
Chipstead
22:00
Westfield
VS
Tooting & Mitcham United

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Worksop Town
22:00
Chasetown
VS
Cleethorpes Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Ilkeston Town
22:00
Lincoln United
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Newcastle Town
VS
Leek Town
22:00
Sheffield
VS
Market Drayton Town
22:00
Stamford
VS
Belper Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Spalding United
22:00
Wisbech Town
VS
Glossop North End

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Cinderford Town
VS
AFC Totton
22:00
Melksham Town
VS
Bideford
22:00
Highworth Town
VS
Mangotsfield United
22:00
Barnstaple Town
VS
Larkhall Athletic
22:00
Basingstoke Town
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Cirencester Town
VS
Winchester City
22:00
Evesham United
VS
Thatcham Town
22:00
Moneyfields
VS
Frome Town
22:00
Paulton Rovers
VS
Sholing
22:00
Slimbridge
VS
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Scarborough Athletic
22:00
Atherton Collieries
VS
Whitby Town
22:00
Bamber Bridge
VS
Nantwich Town
22:00
Basford United
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Buxton
VS
Grantham Town
22:00
Hyde United
VS
Matlock Town
22:00
Mickleover Sports
VS
United of Manchester
22:00
Radcliffe Borough
VS
Morpeth Town
22:00
South Shields
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Stafford Rangers
VS
Witton Albion
22:00
Warrington Town
VS
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Biggleswade Town
22:00
Hednesford Town
VS
Lowestoft Town
22:00
Hitchin Town
VS
Stourbridge
22:00
Leiston
VS
Coalville Town
22:00
Nuneaton Town
VS
Kings Langley
22:00
Peterborough Sports
VS
Rushall Olympic
22:00
Redditch United
VS
Banbury United
22:00
Royston Town
VS
Alvechurch
22:00
St Ives Town
VS
Tamworth
22:00
Stratford Town
VS
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:00
Excelsior Maassluis
VS
Quick Boys
21:00
Kozakken Boys
VS
De Treffers
21:00
Spakenburg
VS
Volendam II
21:30
Scheveningen
VS
Rijnsburgse Boys
21:30
TEC
VS
ASWH
21:30
Koninklijke HFC
VS
HHC
21:30
Jong Sparta
VS
Noordwijk
21:30
GVVV
VS
IJsselmeervogels
21:30
Katwijk
VS
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Darmstadt 98
VS
Erzgebirge Aue
19:00
Sandhausen
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

20:00
Kaiserslautern
VS
Zwickau
20:00
Viktoria Köln
VS
MSV Duisburg
20:00
Hallescher FC
VS
1860 München
20:00
Dynamo Dresden
VS
Saarbrücken
20:00
Bayern München II
VS
Magdeburg
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Ulm
VS
Mainz 05 II
20:00
Teutonia WS
VS
Aalen
20:00
Stuttgart II
VS
Astoria Walldorf
20:00
Schott Mainz
VS
FSV Frankfurt
20:00
Hessen Kassel
VS
Elversberg
20:00
Pirmasens
VS
Homburg
20:00
Balingen
VS
Hoffenheim II
20:00
SV Steinbach
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
SV 1919 Straelen
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Köln II
20:00
Schalke 04 II
VS
Alemannia Aachen
20:00
Rödinghausen
VS
Wuppertaler SV
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Homberg
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Bonner SC
20:00
Fortuna Köln
VS
Wiedenbrück
20:00
Preußen Münster
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Göppinger SV
VS
Bruchsal
20:00
Ravensburg
VS
Freiburger FC
20:00
Backnang
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Oberachern
21:30
Neckarsulmer SU
VS
Nöttingen
21:30
Villingen
VS
Ilshofen
21:30
Bissingen
VS
Sandhausen II
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
BTS Neustadt
VS
Komet Arsten
19:00
Werder Bremen III
VS
OSC Bremerhaven
19:15
Blumenthaler SV
VS
Vatan Sport
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Meiendorfer SV
VS
Süderelbe
21:30
Curslack-Neuengamme
VS
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Göppinger SV
VS
Bruchsal
20:00
Ravensburg
VS
Freiburger FC
20:00
Backnang
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Oberachern
20:00
Baunatal
VS
FV Bad Vilbel
21:00
Dietkirchen
VS
Viktoria Griesheim
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
Hunfelder SV
VS
Türk Gücü Friedberg
21:00
Hessen Dreieich
VS
SV Steinbach
21:00
Waldgirmes
VS
Lehnerz
21:30
Neckarsulmer SU
VS
Nöttingen
21:30
Villingen
VS
Ilshofen
21:30
Bissingen
VS
Sandhausen II
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Reutlingen
21:30
Pfeddersheim
VS
Jagersburg
21:30
Eppelborn
VS
Röchling Völklingen
21:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Diefflen
21:30
Elversberg II
VS
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Salmrohr
VS
Eisbachtal
21:00
Alemannia Waldalgesheim
VS
Emmelshausen
21:00
Mülheim-Kärlich
VS
Kaiserslautern II
21:00
Karbach
VS
FV Engers 07
21:00
Koblenz
VS
Hassia Bingen
21:00
Gonsenheim
VS
Eintracht Trier
21:30
Pfeddersheim
VS
Jagersburg
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Speyer
21:30
Dudenhofen
VS
Mechtersheim
21:30
Eppelborn
VS
Röchling Völklingen
21:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Diefflen
21:30
Elversberg II
VS
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Altenholz
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
TSB Flensburg
VS
Kronshagen
20:00
Husumer SV
VS
Inter Türkspor Kiel
20:00
Union Neumünster
VS
Eutiner SV
21:00
Dornbreite Lubeck
VS
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

19:00
Tirana
VS
Partizani Tirana
19:00
Skënderbeu Korçë
VS
Laçi
22:00
Teuta Durrës
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Admira

143 ออสเตรียลีก1

20:30
Dornbirn
VS
Amstetten
20:30
Floridsdorfer AC
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
คาราบัค
VS
Sabah
22:15
Sumqayıt
VS
Keşlə FK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Turan
VS
Sabah II

556 Belgium - First Division B

02:45
Union Saint-Gilloise
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Krupa na Vrbasu
23:00
Sloboda Tuzla
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Jedinstvo Bihac
21:00
Slaven Zivinice
VS
Posusje
21:00
Rudar Kakanj
VS
Radnik Hadžići
21:00
Bratstvo Gracanica
VS
Orasje
21:00
Buducnost Banovici
VS
Gorazde
21:00
Travnik
VS
Igman Konjic
21:00
Capljina
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

17:00
Slavia Sofia
VS
Montana
19:15
Botev Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia
21:30
Botev Vratsa
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Slavija
20:30
Leotar
VS
FK Jedinstvo Brcko
20:30
Tekstilac Derventa
VS
Ljubic Prnjavor
20:30
Drina Zvornik
VS
Podrinje Janja
20:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Sloga Doboj
20:30
Sutjeska Foca
VS
Rudar Prijedor
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Istra 1961
23:05
Gorica
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Orijent 1919
VS
Inter Zaprešić
21:30
Rudeš
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Solin
VS
Bijelo Brdo
21:30
Osijek II
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
Ethnikos Achna
23:30
AEL
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Xylotympou
VS
Omonia Psevda
20:30
Digenis Ypsonas
VS
Ahironas
20:30
Akritas
VS
Omonia Aradippou
20:30
PAEEK
VS
AE Zakakiou
20:30
Anagennisi Deryneia
VS
EN THOI Lakatamia
20:30
Onisilos
VS
Alki Oroklini
20:30
Ayia Napa
VS
Kouris Erimi
20:30
ASIL Lysi
VS
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Pardubice
22:00
Zlín
VS
České Budějovice
22:00
Baník Ostrava
VS
Příbram
00:30
Sparta Praha
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Viktoria Žižkov
16:15
Blansko
VS
Lisen
20:30
Prostějov
VS
Dukla Praha
20:30
Třinec
VS
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

19:00
Viborg
VS
Esbjerg
20:00
Hobro
VS
Silkeborg
21:00
HB Køge
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Levadia
VS
Vaprus
21:00
Kuressaare
VS
Tulevik

1233 Finland - Finland Cup

18:00
VPS
VS
Honka
19:30
PEPO
VS
PK-35
22:00
Gnistan
VS
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Auxerre
VS
Paris
02:00
Ajaccio
VS
แก็งก็อง
02:00
Dunkerque
VS
Niort
02:00
Grenoble Foot 38
VS
Pau
02:00
ตูลูส
VS
Chambly
02:00
Troyes
VS
Nancy
02:00
Sochaux
VS
Châteauroux
02:00
Rodez
VS
วาล็องเซียนส์

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Lyon Duchère
00:00
Sète
VS
Le Mans
00:00
Stade Briochin
VS
Cholet
00:00
Annecy
VS
Avranches
02:00
Créteil
VS
Red Star

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Újpest
VS
Várda SE
23:00
MTK
VS
Zalaegerszegi TE
01:30
Diósgyőr
VS
Honvéd

1796 Iceland - League Cup

19:00
Keflavík
VS
ÍA
19:00
HK
VS
Víkingur Ólafsvík
20:00
Breidablik
VS
Fylkir
21:00
Selfoss
VS
Stjarnan
21:00
Valur
VS
Afturelding
22:00
Fjölnir
VS
ÍBV
02:30
KA
VS
Grindavík

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Bnei Sakhnin
20:45
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Hadera
23:00
Hapoel Haifa
VS
Ashdod
00:50
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
โฟรซิโนเน่
VS
เบรสชา
20:00
เลชเช่
VS
คิเอโว่
20:00
Reggina
VS
Monza
20:00
Pordenone
VS
Pescara
20:00
Cremonese
VS
Reggiana
20:00
Ascoli
VS
Venezia
22:00
Salernitana
VS
Cosenza
00:00
Vicenza
VS
เอ็มโปลี

748 Latvia - Virsliga

18:00
Ventspils
VS
Riga
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Spartaks Jūrmala
20:00
Liepāja
VS
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Rabotnicki
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

20:00
Sirens
VS
Hibernians
20:00
Gudja United
VS
Birkirkara
00:00
Mosta
VS
Floriana
00:00
Valletta
VS
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Pembroke Athleta
00:00
Mqabba
VS
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

18:00
Sheriff
VS
Floreşti
20:00
Petrocub
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

20:30
Ibar
VS
Jedinstvo
20:30
Drezga
VS
Igalo
20:30
Mornar
VS
Arsenal Tivat
20:30
Bokelj
VS
Kom
20:30
Berane
VS
Grbalj

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Portadown
22:00
Cliftonville
VS
Glenavon
22:00
Dungannon Swifts
VS
Larne
22:00
Linfield
VS
Carrick Rangers
22:00
Warrenpoint Town
VS
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Loughgall
VS
Knockbreda
22:00
H&W Welders
VS
Queen's University
22:00
Dergview
VS
Newry City AFC
22:00
Ballyclare Comrades
VS
Ards
22:00
Ballinamallard United
VS
Institute
22:00
Annagh United
VS
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Wisła Płock
VS
Raków Częstochowa
23:30
Lechia Gdańsk
VS
Wisła Kraków
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

18:40
Arka Gdynia
VS
Górnik Łęczna
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Tychy 71
19:00
Stomil Olsztyn
VS
ŁKS Łódź
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Miedź Legnica
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Odra Opole
23:00
Korona Kielce
VS
Puszcza Niepołomice
01:10
Radomiak Radom
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Farense
VS
Belenenses
01:00
เบนฟิกา
VS
Boavista
01:00
ซานตาคลารา
VS
Portimonense
03:30
Tondela
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Académica
VS
Vizela
21:00
Academico Viseu
VS
Benfica II
22:00
Leixões
VS
Cova Piedade
00:00
Casa Pia
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

17:00
Academica Clinceni
VS
Voluntari
19:30
Hermannstadt
VS
Viitorul
01:00
UTA Arad
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ural
VS
Rotor Volgograd
18:00
Arsenal Tula
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
เซนิต
VS
Akhmat Grozny
23:00
Dinamo Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - Youth League

16:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
CSKA Moscow U19
18:00
Rotor Volgograd U20
VS
Rostov U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Livingston
VS
Hamilton Academical
22:00
Ross County
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

22:00
Dundee
VS
Arbroath
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Greenock Morton
22:00
Hearts
VS
Ayr United
22:00
Queen of the South
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Montrose
22:00
East Fife
VS
Dumbarton
22:00
Falkirk
VS
Forfar Athletic
22:00
Partick Thistle
VS
Airdrieonians
22:00
Peterhead
VS
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

22:00
Stirling Albion
VS
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
VS
Albion Rovers
22:00
Elgin City
VS
Annan Athletic
22:00
Queen's Park
VS
Brechin City
22:00
Stranraer
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

22:00
Čukarički
VS
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Loznica
VS
Jagodina
21:00
Zemun
VS
Železničar Pančevo
21:00
Borac Čačak
VS
Dubocica
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Žarkovo
VS
Sloga Kraljevo
23:00
Kolubara
VS
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Zlaté Moravce
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Nitra
23:00
Sereď
VS
Ružomberok
23:00
Pohronie
VS
Senica
00:30
Žilina
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Banska Bystrica
VS
Podbrezová
20:30
Slavoj Trebišov
VS
Skalica
20:30
Dubnica
VS
Žilina II
20:30
Komárno
VS
Púchov
20:30
Partizán Bardejov
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Aluminij
VS
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Fuenlabrada
VS
พัลมาส
00:15
คิโรน่า
VS
ลูโก
02:30
Castellón
VS
Sabadell
03:00
Mirandés
VS
เอสปันญ่อล

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Hammarby
VS
Trelleborg
22:00
Norrköping
VS
Häcken

62 Switzerland - Super League

00:15
Zürich
VS
Lausanne Sport
02:30
บาเซิ่ล
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Chiasso
00:15
Aarau
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Rizespor
VS
Hatayspor
20:00
Alanyaspor
VS
Antalyaspor
23:00
Kayserispor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Eskişehirspor
20:00
Boluspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
İstanbulspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Inhulets
22:00
Vorskla
VS
Dnipro-1

515 Wales - Premier League

21:30
Flint Town United
VS
Caernarfon Town
21:30
Cefn Druids
VS
Bala Town
21:30
Penybont
VS
Connah's Quay
21:30
Newtown
VS
Cardiff MU
21:30
Barry Town United
VS
Aberystwyth Town
00:15
Haverfordwest County
VS
The New Saints

44 Argentina - Superliga

07:30
Unión Santa Fe
VS
Gimnasia La Plata
07:30
Huracán
VS
Lanús
03:10
Platense
VS
Racing Club
03:10
Talleres Córdoba
VS
Vélez Sarsfield
05:20
Argentinos Juniors
VS
Godoy Cruz
05:20
Defensa y Justicia
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

03:10
Defensores de Belgrano
VS
Instituto
03:10
San Telmo
VS
Barracas Central
03:10
Villa Dálmine
VS
Independiente Rivadavia
03:30
Gimnasia Mendoza
VS
Agropecuario
03:30
Deportivo Santamarina
VS
Gimnasia Jujuy
05:10
Almirante Brown
VS
Estudiantes Caseros
05:30
All Boys
VS
Deportivo Morón

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportes Tolima
VS
Jaguares de Córdoba
05:30
Deportivo Pasto
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Valledupar
03:15
Barranquilla
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
San Carlos
03:00
Sporting San José
VS
Grecia
06:00
Guadalupe
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
LDU Quito
03:00
Universidad Católica
VS
Técnico Universitario
05:30
Delfin
VS
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Águila
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:00
Achuapa
VS
Sacachispas
04:00
Municipal
VS
Cobán Imperial
04:30
Xelajú
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Deportivo Petapa
00:00
Siquinalá
VS
Aurora
04:00
Quiché
VS
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Atlas
10:30
Juárez
VS
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

04:30
12 de Octubre
VS
Cerro Porteño
04:30
River Plate
VS
Nacional Asunción
06:45
Sol de América
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Manucci
VS
Academia Cantolao
01:15
Ayacucho
VS
Universidad San Martín
03:30
Universitario
VS
Melgar
06:00
Sport Boys
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

02:30
Danubio
VS
Nacional
04:45
Cerro
VS
Deportivo Maldonado

146 South Africa - Premier League

18:00
Stellenbosch
VS
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

21:00
USM Alger
VS
ASO Chlef
21:00
NC Magra
VS
JSM Skikda
21:00
MC Oran
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
ES Sétif
VS
JS Kabylie
21:00
NA Hussein Dey
VS
Paradou AC
21:00
Aïn M'lila
VS
US Biskra

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Progresso
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Recreativo da Caála

593 Cameroon - Elite One

20:00
Avion Academy
VS
Dragon de Yaounde
21:00
Cotonsport
VS
Young Sport Academy
22:00
UMS de Loum
VS
Colombe
00:00
Tonnerre
VS
Panthère

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Royal
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASEC Koudougou
VS
Douanes
23:00
Léopards
VS
Ouagadougou
23:00
USFA
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
วิเทสส์
VS
Royal
23:00
Majestic
VS
SONABEL
23:00
RCK
VS
ASFA-Yennenga
23:00
ASEC Koudougou
VS
Etoile Filante
01:15
Police
VS
RCK
01:15
Douanes
VS
Police

1560 Congo - Super Ligue

21:30
TP Mazembe
VS
Motema Pembe
21:30
Motema Pembe
VS
Blessing

886 Egypt - Premier League

00:00
ENPPI
VS
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Wakirya
VS
Flamme Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

23:15
CR Khemis Zemamra
VS
Olympic Safi
01:30
FUS Rabat
VS
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Widad Témara
VS
Raja Beni Mellal
21:00
UTS Rabat
VS
Wydad Fès
21:00
Khouribga
VS
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
Generation Foot
00:00
Douanes
VS
Stade de Mbour

56518 Sudan - Sudan Premier League

06:00
Hilal El-Fasher
VS
Hay Al Wadi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Gwambina
VS
Polisi Tanzania

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Kazma
VS
Al Qadsia
22:05
Al Kuwait
VS
Al Nasar

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Stade Tunisien
VS
CS Sfaxien
20:00
Etoile du Sahel
VS
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:35
Masafi
VS
Al Bataeh
20:40
Emirates
VS
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

20:55
Al-Najma
VS
East Riffa
23:30
Manama
VS
Busaiteen

15326 Bermuda - Premier League

02:00
Southampton Rangers
VS
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Warriors
VS
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

21:00
Mumbai City
VS
ATK Mohun Bagan

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Daegu
VS
Jeju United
12:00
Gwangju
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Pohang Steelers
VS
Ulsan
17:00
Incheon United
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

13:00
Gimhae City
VS
Mokpo City
13:00
Changwon City
VS
Ulsan Citize
13:00
Gyeongju HNP
VS
Pyeongtaek Citizen
13:00
Busan Transportation
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan United
VS
PKNP
20:00
PDRM
VS
Kelantan
20:00
Negeri Sembilan
VS
PBDKT T-Team
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
MISC
20:00
UiTM
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Selangor
VS
Kuala Lumpur
20:00
Melaka United
VS
Pahang

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Team Wellington
VS
Hamilton Wanderers

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hai Phong
VS
Ha Noi

462 England - Vanarama National League South

22:00
Braintree Town
VS
Billericay Town
22:00
Concord Rangers
VS
Chelmsford City
22:00
Dorking Wanderers
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Hampton & Richmond
22:00
Ebbsfleet United
VS
Welling United
22:00
Hungerford Town
VS
Bath City
22:00
Maidstone United
VS
Eastbourne Borough
22:00
Oxford City
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
St Albans City
VS
Slough Town
22:00
Tonbridge Angels
VS
Dartford

44 Argentina - Primera C

03:10
Luján
VS
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
Sparta Nijkerk
20:30
VVOG
VS
ODIN '59
20:30
ACV
VS
GOES
20:30
HSV Hoek
VS
Excelsior '31
20:30
Ajax Amateurs
VS
Barendrecht
20:30
Lisse
VS
DOVO
20:30
Sportlust '46
VS
Staphorst
21:00
Ter Leede
VS
Harkemase Boys
00:00
VVSB
VS
DVS '33

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
Bolívar
04:15
Wilstermann
VS
Nacional Potosí
06:30
Municipal Vinto
VS
Santa Cruz

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Tubize
VS
Jette
02:00
RES Durbuy
VS
Meux
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Dikkelvenne
VS
Harelbeke
01:30
Oudenaarde
VS
Sparta Petegem
02:00
Lokeren-Temse
VS
Ninove
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Zelzate
02:00
Ronse
VS
Merelbeke
02:00
RFC Wetteren
VS
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Houtvenne
VS
Cappellen
01:30
Hades
VS
Eendracht Aalst
01:30
Londerzeel
VS
Sporting Hasselt
01:30
Heur Tongeren
VS
Diegem Sport
02:00
KSC City Pirates
VS
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:00
Torhout
VS
Anzegem
01:30
Sint-Niklaas
VS
Svelta Melsele
01:30
Sint-Niklaas
VS
Oostkamp
02:00
Tempo Overijse
VS
Eppegem
02:00
FC Lebbeke
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
De Kempen
VS
Weerstand Koersel
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Turnhout
01:30
Witgoor Sport
VS
ลีลล์
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Nijlen
01:30
Weerstand Koersel
VS
Esperanza Pelt
01:30
Turnhout
VS
Betekom
01:30
Witgoor Sport
VS
Beringen
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Sint-Lenaarts
01:30
De Kempen
VS
Racing Mechelen
02:00
Beringen
VS
Betekom
02:00
Racing Mechelen
VS
Wellen
02:00
ลีลล์
VS
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Rapid Symphorinois
VS
Stade Brainois
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Braine
02:00
Aische
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Huy
02:00
Rochefort
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
SC Aarschot
01:30
Stade Bierbeek
VS
KV Tervuren-Duisburg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Houdeng
VS
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Eendracht Zele
01:30
Latem
VS
Dendermonde
02:00
Eendracht Aalter
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
RC Lauwe
01:00
Rumbeke
VS
SC Zonnebeke
01:00
Dadizele
VS
Meulebeke
01:30
Diksmuide
VS
Racing Waregem
02:00
Oostduinkerke
VS
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Sportist General Toshevo
VS
Septemvri Tervel
20:00
Shumen 2007
VS
Chernolomets
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Halkanoras
VS
Peyia
20:30
O Kormakitis
VS
Elia Lythrodonta
20:30
APEP
VS
Oroklini / Troulloi
20:30
ENAD
VS
Omonia 29is Maiou
20:30
Amathous
VS
MEAP Nisou
20:30
Ethnikos Assias
VS
Olympiada Lympion
20:30
Elpida Astromeritis
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Bzenec
VS
Tatran Všechovice
20:30
Viktorie Přerov
VS
Slavičín
20:30
Valašské Meziříčí
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Start Brno
VS
Slavoj Polná
20:30
Hodonín-Šardice
VS
Velka Bites
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Sokol Lanžho
20:30
Žďár nad Sázavou
VS
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Sydvest
VS
Aarhus Fremad
19:30
VSK Århus
VS
Middelfart
20:00
Næsby
VS
Oure
20:00
Brabrand
VS
Holstebro
21:00
Frem
VS
Dalum
21:00
Thisted
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Roskilde
VS
FA 2000
19:00
Vanløse
VS
Brønshøj
19:30
KFUM Roskilde
VS
AB Tårnby
21:00
Skovshoved
VS
HIK
21:00
Nykøbing
VS
Avarta

17 France - CFA Group A

00:00
Granville
VS
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Saint-Malo
00:00
Poissy
VS
Caen II
00:00
Sainte Geneviève
VS
Rouen
00:00
Versailles
VS
Blois
00:00
Rouen
VS
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Caen II
00:00
Blois
VS
Guingamp II
00:00
Granville
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Sainte Geneviève
VS
Stade Plabennec
00:00
Versailles
VS
Saint-Malo
00:30
Stade Plabennec
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:30
Vannes
VS
Fleury 91
00:30
Vannes
VS
Poissy
01:00
Lorient II
VS
Guingamp II
01:00
Lorient II
VS
Fleury 91

17 France - CFA Group B

20:30
Entente SSG
VS
Schiltigheim
21:00
Haguenau
VS
Sedan
21:00
Metz II
VS
Olympique St Quentin
21:30
Belfort
VS
Gobelins
00:00
Épinal
VS
Auxerre II
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Reims II
00:00
Lens II
VS
Beauvais
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Bobigny
00:00
Entente SSG
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Belfort
VS
Bobigny
00:00
Beauvais
VS
Sedan
00:00
Épinal
VS
Schiltigheim
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Gobelins
00:00
Lens II
VS
Metz II
00:00
Haguenau
VS
Olympique St Quentin
00:00
Reims II
VS
Auxerre II

17 France - CFA Group C

22:00
Monaco II
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Martigues
VS
Hyères
00:00
Aubagne
VS
Saint-Priest
00:00
Andrézieux
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Chasselay MDA
VS
Jura Sud Foot
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Marignane Gignac
00:00
Toulon
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Grasse
VS
Olympique Marseille II
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Olympique Marseille II
00:00
Aubagne
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Andrézieux
VS
Jura Sud Foot
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Marignane Gignac
VS
Saint-Priest
00:00
Toulon
VS
Martigues
00:00
Grasse
VS
Hyères
00:00
Monaco II
VS
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

22:00
Béziers
VS
Stade Montois
22:00
Chamalières
VS
Colomiers US
22:00
Les Herbiers
VS
Bourges Foot
23:00
Bergerac
VS
Angoulême
00:00
Bourges 18
VS
Nantes II
00:00
Canet Roussillon
VS
Trélissac
00:00
Béziers
VS
Angers SCO II
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Colomiers US
00:00
Les Herbiers
VS
Nantes II
00:00
Trélissac
VS
Stade Montois
00:30
Yzeure
VS
Bourges Foot
01:00
Canet Roussillon
VS
Romorantin
01:00
Bourges 18
VS
Bergerac
02:00
Chamalières
VS
Angoulême

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Grandvillars
VS
Besancon FC
00:00
Racing Besançon
VS
Dijon II
00:00
Gueugnon
VS
Jura Dolois
00:00
Morteau Montlebon
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

00:00
TA Rennes
VS
Drapeau Fougères
00:00
Rennes II
VS
Stade Pontivy
00:00
Stade Briochin II
VS
Dinan Léhon
00:00
Brest II
VS
Guipry-Messac
00:00
Lannion
VS
Plouzane
00:00
Pontivy GSI
VS
Vitré

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Tours
VS
Avoine OCC
00:00
Tourangeau
VS
Saran Municipal
00:00
Montargis
VS
Chateauneuf-sur-Loire
00:30
Vierzon
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Biesheim
VS
Sarre Union
00:00
RC Epernay
VS
Saint-Louis Neuweg
00:00
Thaon
VS
Strasbourg II
00:00
Troyes II
VS
Illkirch Graffenstaden
00:00
Colmar
VS
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Valenciennes II
VS
Le Touquet
00:00
Maubeuge
VS
Amiens AC
00:00
Feignies-Aulnoye
VS
Saint-Omer
00:00
Le Touquet
VS
Valenciennes II
00:00
Lille II
VS
Vimy
00:00
Croix Football IC
VS
Wasquehal
00:00
Boulogne II
VS
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

00:00
Dieppe
VS
Le Havre II
00:00
Cherbourg
VS
Avranches II
00:00
AG Caennaise
VS
Alencon
00:00
Bayeux
VS
Saint-Lo Manche
00:00
Vire
VS
Quevilly II
00:30
Évreux 27
VS
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Elpida Sapes
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Evosmou
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Didymoteicho
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Pandramaikos
VS
Aetos Orfani
20:00
Aris Avato
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Doxa Neo Sidirochori

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Karitsa
20:00
Sellana
VS
Oikonomos
20:00
Iraklis Larissa
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Fikis
VS
Meteora
20:00
Elassona
VS
Kozani
20:00
Dias Diou
VS
Anagennisi Karditsas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Aetos Varvaras
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Niki Agkathia
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Lefkimmi
VS
Missolonghi
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Tilikratis
VS
Preveza
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Anagennisi Artas
VS
Panagriniakos
20:00
Kerkyra
VS
Agios Matthaios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Panarkadikos
20:00
Pangytheatikos
VS
PAO Rouf
20:00
Ermis Meligous
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Koronida Koiladas
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Kifisia
VS
Agios Ierotheos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Molaikos

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Lecco
VS
Grosseto
21:00
Olbia
VS
Pistoiese
23:30
Pontedera
VS
Giana Erminio
23:30
Carrarese
VS
Livorno

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Arezzo
VS
Fermana
21:00
Virtus Verona
VS
Gubbio
23:30
Triestina
VS
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Catania
VS
Teramo
21:00
Monopoli
VS
Avellino
21:00
Ternana
VS
Bari 1908
21:00
Catanzaro
VS
Virtus Francavilla
23:30
Potenza Calcio
VS
Vibonese
02:00
Paganese
VS
Palermo
06:00
Trapani
VS
Viterbese Castrense

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Saluzzo
VS
Fossano
21:00
Borgosesia
VS
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Matese
VS
Giulianova
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Atletico
20:30
Vastogirardi
VS
Tolentino

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Śląsk Wrocław II
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Bytovia Bytów
VS
Znicz Pruszków
22:00
Kalisz
VS
SKRA Częstochowa
22:30
Sokół Ostróda
VS
Polkowice

20 Portugal - 2. Division: Group A

19:45
Vidago
VS
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group B

17:45
Berço
VS
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Oriental Lisboa
VS
Oriental Dragon
18:00
Rabo Peixe
VS
Fabril Barreiro
02:00
Estrela Amadora
VS
Sporting CP II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Dante Botoşani
20:00
Foresta Suceava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
Paşcani
VS
Bucovina Radauti
20:00
SJ Vaslui
VS
Şomuz Fălticeni
20:00
Bradu Borca
VS
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

20:00
Făurei
VS
Sporting Lieşti
20:00
Focsani
VS
CSM Bacău
20:00
Viitorul Ianca
VS
Dacia Unirea Brăila
20:00
Avantul Valea Marului
VS
Otelul
20:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Axiopolis
VS
Recolta Gheorghe Doja
20:00
Mostiştea Ulmu
VS
Agricola Borcea
20:00
Gloria Albeşti
VS
Afumaţi
20:00
Popești-Leordeni
VS
Viitorul Constanţa II
20:00
Înainte Modelu
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
Tunari
VS
Voluntari II
20:00
Rapid Bucuresti II
VS
Metalul Buzău
20:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

20:00
Plopeni
VS
Astra II
20:00
Olimpic Cetate
VS
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
Pucioasa
VS
Filiaşi
20:00
Petrolul Potcoava
VS
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Pčinja Trgovište
VS
Vlasina
20:00
Timok
VS
Trstenik PPT
20:00
Dunav Prahovo
VS
Kablovi Zaječar
20:00
Sinđelić Niš
VS
Jedinstvo Paraćin
20:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Rembas
20:00
Morava Vladičin Han
VS
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Gruža
VS
Jedinstvo Ub
20:30
Mačva 1929
VS
Jošanica
20:30
Sumadija Arandelovac
VS
Trepča
20:30
Semendrija 1924
VS
Mladi Radnik
20:30
Takovo
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Tutin
VS
Budučnost Krušik

32 Spain - Segunda B - Group 1

23:30
Langreo
VS
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

18:00
Ejea
VS
Tarazona
21:45
Real Unión
VS
Racing Santander
00:00
Laredo
VS
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:00
Valencia II
VS
La Nucia
23:00
Lleida Esportiu
VS
Olot
23:30
Llagostera-Costa Brava
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Viveiro
VS
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

23:00
Llanera
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Cartes
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Castro
VS
Barreda
00:00
Revilla
VS
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 4

22:30
Tolosa
VS
Beasain
22:30
Anaitasuna FT
VS
Pasaia KE
23:00
Somorrostro
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Durango
VS
Basconia
23:00
Sodupe
VS
San Ignacio
00:00
Gernika
VS
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
Castelldefels
00:00
Santfeliuenc
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

00:30
Vilamarxant
VS
Benicarló
01:00
RC Catarroja
VS
Saguntino
01:00
Beniganim
VS
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Cultural Leonesa II
VS
Becerril Campos
22:30
Burgos Promesas
VS
La Granja
23:00
Beroil Bupolsa
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Atlético Porcuna
VS
Almería II
00:00
Antequera
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Portmany
VS
Soller
22:00
Constància
VS
Collerense
22:30
Santanyi
VS
Santa Catalina Atlético
22:30
PE Sant Jordi
VS
Platges de Calvià
22:30
Manacor
VS
Ferriolense
22:30
Felanitx
VS
Génova
23:00
Alcúdia
VS
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

19:15
Gran Tarajal
VS
Arucas
22:00
Villa Santa Brígida
VS
Lanzarote
00:00
Las Palmas III
VS
Guía
00:00
Panadería Pulido
VS
Unión Viera
01:00
Buzanada
VS
Santa Úrsula
01:00
Ibarra
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Beti Kozkor
VS
Burladés
22:30
Txantrea
VS
Valle Egüés
22:30
Beti Onak
VS
San Juan
22:30
Cortes
VS
Ardoi
22:30
Lourdes
VS
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

23:00
Racing Rioja
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Villacanas
VS
Conquense

5 Brazil - Alagoano

02:00
CEO
VS
Coruripe
03:00
ASA
VS
CSE

5 Brazil - Amazonense

02:00
JC
VS
São Raimundo AM
06:30
JC
VS
Fast Clube

5 Brazil - Baiano 1

02:00
UNIRB
VS
Fluminense de Feira

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Real FC
VS
Sobradinho
01:30
Taguatinga
VS
Sobradinho
01:30
Samambaia
VS
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Vitória
VS
Bahia
02:00
Altos
VS
Ceará
04:15
Fortaleza
VS
Treze
04:15
ABC
VS
Confiança
06:30
Botafogo PB
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

01:00
Real Noroeste
VS
São Mateus
01:00
Rio Branco-VN
VS
Desportiva ES
01:00
Estrela do Norte
VS
Pinheiros
01:00
Rio Branco ES
VS
Serra

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Madureira
VS
Resende
04:00
Nova Iguaçu
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Metropolitano
VS
Joinville

5 Brazil - Gaucho 1

07:00
Juventude
VS
Pelotas
06:00
Brasil de Pelotas
VS
Caxias
06:00
Esportivo
VS
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Vila Nova
VS
Iporá
02:00
Atlético GO
VS
Grêmio Anápolis
03:00
Itumbiara
VS
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

05:00
Imperatriz
VS
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Grêmio Sorriso
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Tombense
VS
URT
02:30
CAP Patrocinense
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paulista A1

02:30
Guarani
VS
São Bento
02:30
Novorizontino
VS
São Paulo
05:00
Botafogo SP
VS
Ponte Preta
05:00
Santos
VS
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Taubaté
VS
Atibaia
02:00
Velo Clube
VS
Osasco Audax
02:00
RB Brasil
VS
Rio Claro
03:00
XV de Piracicaba
VS
Portuguesa

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Nacional SP
VS
Rio Preto
01:00
Olímpia
VS
Desportivo Brasil
02:00
Comercial
VS
Noroeste
05:00
Marília
VS
Penapolense
05:00
São José EC
VS
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Afogados
VS
Acadêmica Vitória

5 Brazil - Sergipano

02:00
Atlético Gloriense
VS
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Novoperário

5 Brazil - Tocantinense

06:15
Nova Conquista
VS
Tocantins Miracema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Argentino Quilmes
VS
Colegiales
03:10
Sacachispas
VS
Defensores Unidos
03:10
Acassuso
VS
Villa San Carlos
03:10
Cañuelas
VS
Deportivo Armenio
03:10
Deportivo Merlo
VS
UAI Urquiza

909440 Cambodia - C-League

18:00
Svay Rieng
VS
Electricite du Cambodge

3347 San Marino - Campionato

21:00
Murata
VS
Libertas
21:00
Tre Penne
VS
La Fiorita
21:30
Tre Fiori
VS
Juvenes / Dogana
21:30
Cosmos
VS
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:00
Dinamo Tirana
VS
Partizani Tirana II
19:30
Oriku
VS
Vora
19:30
Erzeni Shijak
VS
Besëlidhja Lezhë
19:30
Korabi Peshkopi
VS
Burreli
19:30
Turbina Cërrik
VS
Tomori Berat
19:30
Flamurtari
VS
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Valbona
VS
Internacional Tirana
19:30
Ada Velipojë
VS
Klosi
19:30
Gramshi
VS
Luzi 2008
19:30
Shënkolli
VS
Mirdita
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Ansan Greeners
VS
Gyeongnam
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Busan I'Park

146 South Africa - Nedbank Cup

20:30
Chippa United
VS
Richards Bay

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Univ. Queensland
VS
The Gap
16:00
Toowong
VS
Centenary Stormers
16:00
Acacia Ridge
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

11:30
Sutherland Sharks
VS
Sydney United
12:00
Sydney Olympic
VS
APIA Leichhardt Tigers
14:00
Marconi Stallions
VS
Rockdale City Suns

86 Ukraine - Youth League

17:00
Zorya U21
VS
Dynamo Kiev U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Desna U21
19:00
Oleksandriya U21
VS
Olimpik Donetsk U21
19:00
Mariupol U21
VS
Kolos Kovalivka U21

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Moreton Bay United
VS
Gold Coast United
16:00
Redlands United
VS
Peninsula Power
16:30
Logan Lightning
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Magpies Crusaders
VS
Olympic

886 Egypt - Egypt Cup

22:00
Pyramids FC
VS
El Obour Sporting

97374 Jordan - Shield Cup

22:00
Al Wihdat
VS
Al Jalil

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Francs Borains
02:00
SV Roeselare
VS
Liège
02:00
Patro Eisden
VS
Tienen
02:00
Mandel United
VS
Heist
02:00
Olympic Charleroi
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Cagliari U19
VS
Juventus U19
19:00
Inter U19
VS
Atalanta U19
21:00
Ascoli U19
VS
Lazio U19
21:00
Spal U19
VS
Empoli U19

488 Iran - Hazfi Cup

19:00
Sanat Naft
VS
Damash Tehran

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Medyk Konin W
VS
Bydgoszcz
17:30
UKS SMS Lodz W
VS
Śląsk Wrocław
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Rolnik Biedrzychowice
18:30
UJ Krakow W
VS
Leczna W
19:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
ROW Rybnik
VS
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

17:00
Pisa U19
VS
Benevento U19
17:00
Lecce U19
VS
Frosinone U19
17:00
Reggina U19
VS
Salernitana U19
17:00
Cosenza U19
VS
Virtus Entella U19
20:30
Parma U19
VS
Brescia U19
20:30
Vicenza Virtus U19
VS
Verona U19
20:30
Chievo U19
VS
Reggiana U19
20:30
Pordenone U19
VS
Udinese U19
20:30
Cremonese U19
VS
Venezia U19
20:30
Spezia U19
VS
Crotone U19
20:30
Pescara U19
VS
Napoli U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Liberec W
VS
Plzen W
19:00
Dukla Prague W
VS
Slavia Prague W
20:00
Sparta Prague W
VS
Slovacko W
20:15
Pardubice W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Escola Warszawa U18
17:15
Cracovia U18
VS
Wisla U18
18:00
Slask U18
VS
Lech Poznan U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
University of Pretoria
VS
Sekhukhune United
20:30
Uthongathi
VS
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

07:00
Independiente
VS
Deportivo Universitario
03:00
Veraguas
VS
Atlético Chiriquí
05:00
Costa del Este
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

19:00
Besa Pejë
VS
KF Llapi
19:00
KF Feronikeli
VS
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

11:15
Avondale Heights
VS
Green Gully
14:30
Altona Magic
VS
Heidelberg United
16:00
Hume City
VS
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Solothurn
VS
Bassecourt
22:00
Schötz
VS
Grasshopper II
22:00
Muttenz
VS
Zug
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Red Star Zürich
22:00
Höngg
VS
Eschen / Mauren
22:00
Balzers
VS
St. Gallen II
23:00
Buochs
VS
Biel-Bienne
23:00
Azzurri 90
VS
Chênois
23:00
Thalwil
VS
Gossau
23:30
Lancy
VS
Echallens
06:00
Delémont
VS
Langenthal
06:00
Luzern II
VS
Wohlen
06:00
Olympique de Genève
VS
Vevey Sports
06:00
Terre Sainte
VS
Meyrin
06:00
Martigny Sports
VS
Young Boys II
06:00
Lausanne II
VS
Naters
06:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Bulle
06:00
Tuggen
VS
Dietikon
06:00
Winterthur II
VS
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Basel II
VS
Cham
22:00
Breitenrain
VS
Sion II
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Brühl
23:30
Yverdon Sport
VS
YF Juventus
06:00
Zürich II
VS
Stade Nyonnais
06:00
Bellinzona
VS
Black Stars
06:00
Bavois
VS
Köniz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Hertha
VS
Bad Gleichenberg
20:00
Deutschlandsberger SC
VS
Stadl-Paura
20:00
Ried II
VS
Gleisdorf 09
20:00
St. Anna
VS
Wels
20:00
Wolfsberger AC II
VS
Weiz
20:00
Gurten
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Team Wiener Linien
VS
Stripfing

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

07:30
Palmeiras U20
VS
Presidente Médici U20

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kedia
VS
Kaedi
00:00
Inter Nouakchott
VS
Nouadhibou
02:40
SNIM
VS
Sahel

227 Russia - Pfl

17:00
Forte Taganrog
VS
Makhachkala
19:00
Druzhba
VS
Dinamo Stavropol'
19:00
Legion Dynamo
VS
Spartak Nal'chik
22:00
Mashuk-KMV
VS
Urozhay

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:00
Morön W
VS
Umea W
20:30
Alingsås W
VS
Kristianstads W
21:00
Djurgarden W
VS
Uppsala W
21:00
Lidköping W
VS
Linkoping W
22:00
Häcken W
VS
Växjö W
22:00
KIF Orebro W
VS
Hammarby W

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Levante W
VS
Real Betis W
18:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Rayo Vallecano W
22:30
Espanyol W
VS
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Luzern W
VS
Lugano W
22:00
Young Boys W
VS
Basel W
22:00
Zurich W
VS
Grasshopper W
23:00
St. Gallen
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Gent W
VS
Club Brugge W
22:00
Eendracht Aalst W
VS
White Star Woluwé W
22:00
St. Liege W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:00
Moldavo W
VS
Genk II W
21:30
Kontich W
VS
RFC de Liege W
22:30
Chastre W
VS
Eva's Tienen W
22:45
Mechelen W
VS
Gent II W
23:00
Anderlecht II W
VS
Wuustwezel W
23:00
Standard Liège II W
VS
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Farum BK W
VS
FC Thy - ThistedQ
20:00
Fortuna Hjorring W
VS
Køge
20:00
AGF W
VS
KoldingQ W
20:00
AaB W
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

20:30
Le Havre W
VS
Montpellier W
20:30
Dijon W
VS
Fleury 91 W
20:30
Stade de Reims W
VS
Soyaux W
20:30
Guingamp W
VS
Issy W
03:00
Lyon W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Kelen W
VS
Astra Hungary W
20:30
Diósgyőri VTK W
VS
Viktória Szombathely W
20:30
Szent Mihály W
VS
Győri ETO W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
USM Alger U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
MC Oran U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
ES Sétif U21
VS
JS Kabylie U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
Paradou AC U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
US Biskra U21

802 Israel - Lig Bet

17:00
Ahi Akko
VS
Elnahada Nazareth
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ironi Bnei Kabul
00:30
Tzeirei Kafr Kanna
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
00:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Tzeirey Tamra
00:45
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Sporting Braga U23
VS
Marítimo U23
18:00
Cova da Piedade U23
VS
Benfica U23

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Mérida AD W
VS
Real Betis II W
22:30
Rayo Vallecano II W
VS
Salamanca W
23:00
Viajes Interrías W
VS
Mos W
23:00
Berriozar W
VS
Atlético Revellín W
23:00
Atlético de Aspe W
VS
Ciudad de Murcia W
02:00
Las Torres W
VS
Unión Viera W
03:00
Furia Arona W
VS
Güímar W

32 Spain - Spain Youth League

18:30
Real Valladolid U19
VS
Getafe U19
19:00
Arucas U19
VS
Maspalomas U19
19:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Llano del Moro U19
19:00
San José U19
VS
Marino U19
19:00
Laguna U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Ofra U19
VS
Mensajero U19
20:00
Acodetti U19
VS
Unión Viera U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Orientación Marítima U19
21:30
Eibar U19
VS
Leioa U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Danok Bat U19
00:00
Antiguoko U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
00:00
UD San Fernando U19
VS
Victoria U19
00:00
Alboraya U19
VS
Roda U19
02:30
Tenerife U19
VS
Sobradillo U19

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Roma W
VS
Juventus W

155 Romania - Liga 2

16:00
Metaloglobus
VS
SCM Gloria Buzau
16:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
ASU Poli Timişoara
16:00
Sporting Turnu
VS
Aerostar Bacău
16:00
SSC Farul
VS
Comuna Recea
16:00
Şcolar Reşiţa
VS
CSM Slatina
16:00
Ripensia Timişoara
VS
Şirineaşa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Bordeaux II
VS
Neuville
00:30
Poitiers
VS
Chauvigny
01:00
Chatellerault
VS
Niort II
01:00
Cognac
VS
Libourne
01:00
Anglet Genets
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Blagnac
VS
Stade Beaucairois
00:00
Nîmes II
VS
Narbonne
00:30
Balma
VS
Castanet
01:00
Olympique d'Alès
VS
Fabrègues
01:00
Muret
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Aubervilliers
VS
Mantes 78
22:00
Blanc Mesnil
VS
Paris II
00:00
Meaux Academy Football
VS
Créteil II
00:00
Linas-Montlhery
VS
Drancy JA
00:00
PSG II
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Villefranche SJB
VS
Lucciana
00:00
Istres
VS
Cannes
00:00
Cannet Rocheville
VS
Corte
00:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Nice II

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Sporting Real FC
23:00
Marimoo
VS
GPA

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

14:30
CQU Berserker
VS
Clinton
16:00
MA Olympic
VS
Saints Eagles South
16:00
Brothers Townsville
VS
Rebels Gunners
16:30
Bluebirds United
VS
Frenchville
16:30
Marlin Coast Rangers
VS
Stratford Dolphins
17:00
Southside Comets
VS
Edge Hill United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

08:30
East Kew
VS
Richmond
09:00
Werribee City
VS
Moreland City
09:00
Whittlesea Ranges
VS
Hume United
10:00
Deakin University
VS
Mill Park
10:00
Mornington
VS
Monash University
10:00
Sebastopol Vikings
VS
Clifton Hill
10:00
Bentleigh United Cobras
VS
North Sunshine Eagles
10:00
Ballarat City
VS
Corio
10:00
Upfield
VS
Williamstown
10:00
Peninsula Strikers
VS
Heatherton United
10:30
Glen Waverley
VS
Banyule City
11:00
Sydenham Park
VS
Brunswick Zebras
11:00
Point Cook
VS
Doveton
11:00
Moreland United
VS
Epping City
11:00
Rowville Eagles
VS
Frankston Pines
11:00
Warragul United
VS
Fitzroy City
11:00
Albion Rovers
VS
Moreland Zebras
11:00
Marcellin Old Collegians
VS
Berwick City
11:00
Westgate
VS
Yarraville
11:00
Bulleen Lions
VS
Northcote City
11:00
Westside Strikers
VS
Knox City
11:00
Altona East Phoenix
VS
Altona North
11:00
Nunawading City
VS
Altona City
11:00
Sunshine Georgies
VS
Box Hill United
11:00
Essendon Royals
VS
South Yarra
11:00
Watsonia Heights
VS
Skye United
11:00
Strathmore
VS
Greenvale United
11:00
Brighton
VS
Langwarrin
11:00
Brunswick City
VS
Essendon United
11:00
North Geelong Warriors
VS
Kingston City
11:00
Brimbank Stallions
VS
Beaumaris
11:00
South Springvale
VS
Hoppers Crossing
11:00
Lalor United
VS
Geelong Rangers
11:00
Bundoora United
VS
Old Scotch
11:00
Ringwood City
VS
Casey Comets
11:00
Glenroy Lions
VS
Middle Park
11:15
Manningham United Blues
VS
Brandon Park
11:30
Maidstone United
VS
Keilor Park
11:30
Mooroolbark
VS
Western Suburbs
12:15
Somerville Eagles
VS
Preston Lions
13:00
Goulburn Valley Suns
VS
Eltham Redbacks
13:30
Geelong SC
VS
Sunbury United
14:30
Western Eagles
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
15:00
Mazenod Victory
VS
Whitehorse United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

11:00
Oxley Vale Attunga
VS
Port United
20:00
Byron Bay Rams
VS
Pacific Palms Panthers

401 Slovakia - Youth League

17:00
Senica U19
VS
Žilina U19
17:00
Spartak Trnava U19
VS
DAC U19
17:00
Ružomberok U19
VS
Slovan Bratislava U19
17:00
Nitra U19
VS
Podbrezová U19
17:00
Poprad U19
VS
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

11:00
Port Melbourne U21
VS
Eastern Lions U21
12:30
Altona Magic U21
VS
Heidelberg United U21
13:30
Hume City U21
VS
Dandenong City U21

227 Russia - Premier League Women

16:00
Yenisey W
VS
Zvezda 2005 W
19:00
Rostov W
VS
CSKA Moscow W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Univ. Queensland Res.
VS
The Gap Res.
14:00
Toowong Res.
VS
Centenary Stormers II
14:00
Acacia Ridge Res.
VS
Albany Creek Res.

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Lyn W
VS
Kolbotn W
19:00
Stabæk W
VS
Røa W
20:00
Klepp W
VS
Åsane W
22:00
Avaldsnes W
VS
Sandviken W
22:00
AIK W
VS
Pitea W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Polícia
20:00
Lun Lok
VS
Casa de Portugal

49477 ไทยลีก 3

16:00
Udon United
VS
Raj Pracha