ufabet

ตารางบอล 14 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ไบรท์ตัน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
23:30
อาร์เซน่อล
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:15
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
นอริชซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
วีวีวี เวนโล
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
อูเทรชท์
VS
วิเทสส์
20:30
พีเอสวี
VS
เฟเยนูร์ด
22:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

19:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
Arminia Bielefeld
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:00
สตุทท์การ์ดต
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
นีมส์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ลอริยองต์
VS
นีซ
21:00
Lens
VS
เม็ตซ์
21:00
ดิฌง
VS
บอร์กโดซ์
21:00
แรนส์
VS
สตราส์บูร์ก
23:05
โมนาโก
VS
ลีลล์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
โบโลญญ่า
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
โตริโน่
VS
อินเตอร์ มิลาน
21:00
ปาร์มา
VS
โรม่า
00:00
กายารี่
VS
ยูเวนตุส
02:45
เอซี มิลาน
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เซลต้า บีโก้
VS
แอธเลติก บิลเบา
22:15
เกรนาดา
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เออิบาร์
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เซบีย่า
VS
เรอัล เบติส

479 เจลีก

11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
สากัน โตสู
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โทชิกิ SC
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
FC เรียวเคียว
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Blaublitz Akita
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
Sagamihara

49477 ไทยลีก

17:00
Samut Prakan City
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Moss
VS
Sarpsborg 08
18:00
SJK
VS
Mariehamn
20:00
Vasalund
VS
Akropolis
20:00
AIK
VS
Brommapojkarna
02:00
Bethlehem Steel
VS
FC Motown

462 อีเอฟเอล โทรฟี

22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Blackburn Rovers W
VS
Lewes W
19:00
Durham W
VS
Leicester W
21:00
Liverpool W
VS
Coventry United
21:00
Sheffield Utd W
VS
Charlton W

462 England - Women's Super League

19:30
Reading W
VS
Tottenham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Ajax W
VS
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Würzburger Kickers
19:30
Karlsruher SC
VS
Eintracht Braunschweig
19:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

19:00
Verl
VS
Unterhaching
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Energie Cottbus
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Altglienicke
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Tennis Borussia
VS
Babelsberg
19:30
Lichtenberg
VS
Germania Halberstadt
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Auerbach
19:30
Chemie Leipzig
VS
Viktoria Berlin
19:30
Luckenwalde
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
Bischofswerdaer FV
VS
BAK '07
19:30
Chemnitzer FC
VS
Hertha BSC II
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

21:00
Rielasingen-Arlen
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

17:00
Geestemünde
VS
Leher TS
20:00
Brinkumer SV
VS
Hemelingen
21:00
Union Bremen
VS
Hastedt
21:30
Habenhauser FV
VS
Bremer SV
21:30
SFL Bremerhaven
VS
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Dassendorf
16:45
Paloma
VS
Hamburger SV III
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Buchholz
20:00
Niendorfer TSV
VS
Wandsbeker TSV Concordia
21:00
Union Tornesch
VS
Lohbrugge
21:00
TSV Sasel
VS
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Plauen
VS
1. FC Merseburg
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Krieschow
20:00
Martinroda
VS
Eilenburg
20:00
Einheit Rudolstadt
VS
Ludwigsfelder FC
20:00
International Leipzig
VS
Blau-Weiß Zorbau
20:00
Union Sandersdorf
VS
FC Grimma
20:00
An der Fahner Höhe
VS
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Neustrelitz
VS
Stern
20:00
RSV Eintracht
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Staaken
20:00
Lok Stendal
VS
CFC Hertha
20:00
Strausberg
VS
Hansa Rostock II
20:00
Rostocker FC
VS
Hertha Zehlendorf
20:00
Greifswalder FC
VS
Pampow
21:00
Eintracht Rheine
VS
Kaan-Marienborn
21:00
ASC Dortmund
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Paderborn 07 II
VS
Vreden
21:00
Schermbeck
VS
Ennepetal
21:00
Hammer SpVg
VS
Sprockhövel
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Holzwickeder SC
21:00
TuS Haltern
VS
Meinerzhagen
21:00
Victoria Clarholz
VS
Erndtebrück
21:00
Preußen Münster II
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Wattenscheid 09
VS
Gütersloh
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Deutz
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
VfL Vichttal
21:00
SV Breinig
VS
Frechen
21:00
SC Velbert
VS
Monheim
21:00
SF Baumberg
VS
Velbert
21:00
Kleve
VS
1. FC M'gladbach
21:00
Germania Ratingen
VS
FC Bocholt
21:00
SF Niederwenigern
VS
Sterkrade-Nord
21:00
Ginsheim
VS
SV Zeilsheim
21:00
Hanau 93
VS
Fernwald
21:00
Neuhof
VS
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Eddersheim
VS
Buchonia Flieden
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Alfter
21:15
Union Nettetal
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Hürth
21:30
Fortuna Köln II
VS
Hennef 05
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kray
21:30
Hilden
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Deutz
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
VfL Vichttal
21:00
SV Breinig
VS
Frechen
21:00
Eilendorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Alfter
21:15
Siegburger SV
VS
Pesch
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Hürth
21:30
Fortuna Köln II
VS
Hennef 05

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SC Velbert
VS
Monheim
21:00
SF Baumberg
VS
Velbert
21:00
Kleve
VS
1. FC M'gladbach
21:00
Germania Ratingen
VS
FC Bocholt
21:00
Schonnebeck
VS
Cronenberger SC
21:00
SF Niederwenigern
VS
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:30
FSV Duisburg
VS
TVD Velbert
21:30
Teutonia St.Tönis
VS
Schwarz-Weiß Essen
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kray
21:30
Hilden
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Neustrelitz
VS
Stern
20:00
RSV Eintracht
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Staaken
20:00
Lok Stendal
VS
CFC Hertha
20:00
Strausberg
VS
Hansa Rostock II
20:00
Rostocker FC
VS
Hertha Zehlendorf
20:00
Greifswalder FC
VS
Pampow
20:00
Tasmania Berlin
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

20:00
Plauen
VS
1. FC Merseburg
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Krieschow
20:00
VfL Halle
VS
Wacker Nordhausen
20:00
Martinroda
VS
Eilenburg
20:00
Einheit Rudolstadt
VS
Ludwigsfelder FC
20:00
International Leipzig
VS
Blau-Weiß Zorbau
20:00
Union Sandersdorf
VS
FC Grimma
20:00
An der Fahner Höhe
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eichede
VS
Oldenburger SV
21:00
Eckernforder SV
VS
Weiche Flensburg II
21:00
Preußen Reinfeld
VS
Lubeck II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Eintracht Rheine
VS
Kaan-Marienborn
21:00
ASC Dortmund
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Paderborn 07 II
VS
Vreden
21:00
Schermbeck
VS
Ennepetal
21:00
Hammer SpVg
VS
Sprockhövel
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Holzwickeder SC
21:00
TuS Haltern
VS
Meinerzhagen
21:00
Victoria Clarholz
VS
Erndtebrück
21:00
Preußen Münster II
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Wattenscheid 09
VS
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Rapid Vienna
VS
Hartberg
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Wattens
23:00
Sturm Graz
VS
Austria Wien
23:00
St. Pölten
VS
Rheindorf Altach
23:00
Ried
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Wacker Innsbruck
VS
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

18:00
Qabala
VS
Zira
20:15
Neftçi
VS
Sebail

556 Belgium - First Division B

22:00
Lommel United
VS
Westerlo
02:00
Club Brugge II
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Zrinjski
VS
Sloga
01:00
Siroki Brijeg
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
TOSK Tesanj
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

22:00
CSKA Sofia
VS
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:00
Sportist Svoge
VS
OFK Pirin
19:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Dobrudzha 1919
20:30
Sozopol
VS
Strumska slava
20:30
Yantra 1919
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Varaždin
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Šibenik
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Cibalia
VS
Opatija
21:30
Croatia Zmijavci
VS
Junak

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Enosis
VS
Ermis
23:30
Olympiakos
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Bohemians 1905
VS
Karviná
22:00
Zbrojovka Brno
VS
Jablonec
00:30
Mladá Boleslav
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
SønderjyskE
VS
Horsens
20:00
Vejle
VS
AaB
22:00
OB
VS
Brøndby
00:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

19:00
Fremad Amager
VS
Fredericia
21:00
Vendsyssel
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Paide
VS
Trans
20:00
Tammeka
VS
Flora

1233 Finland - Finland Cup

22:30
RoPS
VS
HIFK

125 Greece - Super League

00:00
Larissa
VS
โอลิมเปียกอส
00:00
Apollon Smirnis
VS
Panaitolikos
00:00
Aris
VS
OFI
00:00
Asteras Tripolis
VS
PAS Giannina
00:00
Volos NFC
VS
AEK Athens
00:00
Panathinaikos
VS
PAOK
00:00
Lamia
VS
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:05
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Budafoki MTE
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Paksi SE
01:15
Puskás
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

18:45
Pécsi MFC
VS
Debrecen
20:30
DEAC
VS
Szeged 2011
20:30
Soroksár SC
VS
Budaörs
20:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szentlőrinc SE
20:30
Dorogi
VS
Szombathelyi Haladás
20:30
Kazincbarcika
VS
Békéscsaba
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Siófok
23:00
Ajka
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Vasas
VS
Gyirmót
23:00
Győri ETO
VS
Csákvári TK

1796 Iceland - League Cup

19:00
Grótta
VS
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Kfar Saba
01:45
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

20:00
Rīgas FS
VS
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Skendija 79
VS
Pelister
21:00
Shkupi
VS
Vardar
21:00
Makedonija
VS
Sileks
21:00
Struga
VS
Renova
21:00
Borec
VS
Belasica

2756 Malta - Premier League

20:00
Zejtun Corinthians
VS
Hamrun Spartans
00:00
Senglea Athletic
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

17:00
Qrendi
VS
Vittoriosa Stars
20:00
Swieqi
VS
Zebbug Rangers
21:00
Fgura United
VS
St. George's
00:00
Marsa
VS
St. Andrews
01:00
Marsaxlokk
VS
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

20:00
Dacia-Buiucani
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

19:00
Budućnost
VS
Iskra
20:00
Petrovac
VS
Jezero
21:00
Sutjeska
VS
Rudar
22:00
Mladost
VS
Zeta
23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Dečić

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Górnik Zabrze
VS
Zagłębie Lubin
23:30
Lech Poznań
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

18:40
Widzew Lodz
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Moreirense
VS
Rio Ave
00:30
Vitória SC
VS
Gil Vicente
03:00
ปอร์โต้
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Estoril
VS
Varzim
21:00
ชาเวช
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

23:00
Chindia Târgovişte
VS
Astra
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
CSM Iaşi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Rubin Kazan'
20:30
Tambov
VS
คราสโนดาร์
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Sochi

227 Russia - FNL

18:00
Volgar Astrakhan
VS
Tom' Tomsk
18:00
Krylya Sovetov
VS
Irtysh
18:00
Shinnik
VS
Olimpiyets
18:00
Krasnodar II
VS
Chayka
18:00
Torpedo Moskva
VS
Yenisey
18:00
Veles
VS
Spartak Moskva II
19:00
Tekstilshchik
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Neftekhimik
19:00
Fakel
VS
Chertanovo
19:00
Akron
VS
Orenburg
22:00
Baltika
VS
SKA Khabarovsk

296 Serbia - Super Liga

19:00
Javor Ivanjica
VS
Rad Beograd
19:00
Inđija
VS
Novi Pazar
19:00
Napredak
VS
Bačka Palanka
19:00
Mladost Lučani
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Kabel Novi Sad
VS
Grafičar
21:00
Radnički Pirot
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Trenčín
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Petržalka akadémia
VS
Liptovský Mikuláš
19:00
Slovan Bratislava II
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

20:45
Mura
VS
Maribor
01:30
Koper
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krško
VS
Primorje
21:00
Nafta
VS
Fužinar
21:00
NŠ Drava
VS
Beltinci
21:00
Brda Dobrovo
VS
Krka
21:00
Triglav
VS
Bilje
21:00
Rudar Velenje
VS
Smartno
21:00
Radomlje
VS
Brežice
21:00
Dekani
VS
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
UD Logroñés
VS
มาลากา
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
มาจอร์กา
00:15
เตเนริเฟ
VS
อัลบาเซเต้
02:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
เลกาเนส

47 Sweden - Svenska Cupen

19:00
Djurgården
VS
Östersunds FK
22:00
Degerfors
VS
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

22:00
Sion
VS
Servette
22:00
St. Gallen
VS
ยังบอยส์
22:00
Vaduz
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Ankaragücü
VS
Göztepe
20:00
BB Erzurumspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Denizlispor
23:00
Fenerbahçe
VS
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Ümraniyespor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Adanaspor
20:00
Balıkesirspor
VS
Altay
23:00
Bursaspor
VS
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
Kolos Kovalivka
22:00
Zorya
VS
ดินาโมเคียฟ
22:00
ชัคตาร์
VS
Desna
00:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Nikopol
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

07:30
Estudiantes
VS
Colón
04:00
Boca Juniors
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

07:15
Belgrano
VS
Tigre
03:10
Brown de Adrogué
VS
Guillermo Brown
04:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Deportivo Maipú
05:00
San Martín Tucumán
VS
Alvarado
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Ferro Carril Oeste

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Patriotas Boyacá
VS
Millonarios
05:35
Rionegro Águilas
VS
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

01:30
Fortaleza CEIF
VS
Orsomarso
03:00
Leones FC
VS
Deportes Quindío
03:15
Real San Andres
VS
Real Cartagena
03:30
Atlético Huila
VS
Unión Magdalena
04:00
Cortuluá
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
Limón
04:00
ADR Jicaral
VS
Deportivo Saprissa
05:00
Pérez Zeledón
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Aucas
VS
Independiente del Valle
01:00
Mushuc Runa
VS
Manta
03:30
9 de Octubre
VS
Olmedo
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

08:15
Isidro Metapán
VS
Sonsonate
04:00
Atletico Marte
VS
Alianza
04:00
Municipal Limeño
VS
Jocoro
04:15
FAS
VS
Once Municipal
05:00
Chalatenango
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Deportivo Sanarate
VS
Guastatoya
02:00
Malacateco
VS
Iztapa
04:00
Antigua GFC
VS
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Mictlán
VS
Zacapa Tellioz
00:00
Suchitepéquez
VS
Solola
00:00
Puerto San Jose
VS
Deportivo Reu
01:00
Sayaxché
VS
Carchá
04:00
Marquense
VS
Plataneros

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Mazatlán
10:00
Cruz Azul
VS
มอนเตอร์เรย์
10:06
Tijuana
VS
Santos Laguna
01:00
Toluca
VS
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Real Madriz
VS
Diriangén
08:00
Junior Managua
VS
Jalapa
08:00
Real Estelí
VS
Chinandega
04:00
Juventus Managua
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

03:45
Guaraní
VS
Guaireña
06:00
Sportivo Luqueño
VS
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

02:30
ลิเวอร์พูล
VS
River Plate
04:45
Cerro Largo
VS
Progreso

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
1º de Agosto
21:00
Santa Rita
VS
Interclube
21:30
Desportivo Huíla
VS
Académica do Lobito
21:30
Baixa de Kassange
VS
Wiliete

593 Cameroon - Elite One

20:00
APEJES Academy
VS
Canon
20:00
Les Astres
VS
New Star
21:00
PWD
VS
Fortuna Mfou
21:00
Stade Renard
VS
Feutcheu
22:00
Eding Sport
VS
Bamboutos
22:00
Union Douala
VS
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
ASFB
VS
Rahimo
23:00
Etoile Filante
VS
Majestic
23:00
Ouagadougou
VS
ASFB
23:00
Rahimo
VS
Salitas
01:15
Salitas
VS
USFA
01:15
KOZAF
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

16:00
Simba
VS
RCK
21:30
AC Rangers
VS
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

20:00
Al Mokawloon
VS
Ghazl El Mehalla

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Fello Star
06:00
Ashanti GB
VS
Hafia

26 Mali - Premiere Division

23:00
Soni
VS
USFAS Bamako
23:00
Douannes de Sikasso
VS
USC Kita
23:00
Nianan
VS
Onze Créateurs
23:30
Police
VS
Bougouni
23:30
Stade Malien Bamako
VS
ASOM
01:30
Yeelen Olympique
VS
Black Stars

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Mouloudia Oujda
VS
Difaâ El Jadida
23:15
Chabab Mohammédia
VS
Ittihad Tanger
01:30
Rapide Oued Zem
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Stade Marocain
21:00
Racing de Casablanca
VS
Olympique Dcheïra
21:00
Chabab Ben Guerir
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Niarry Tally
VS
CNEPS Excellence
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Casa Sport
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Tanzania Prisons
VS
JKT Tanzania

2931 Andorra - Primera División

17:30
FC Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes
17:30
Sant Julià
VS
UE Santa Coloma
22:30
Engordany
VS
Carroi
22:30
Penya Encarnada
VS
Atlètic Club d'Escaldes

488 Iran - Azadegan League

18:30
Shahrdari Astara
VS
Shahin Bushehr
18:30
Baderan
VS
Esteghlal Khuzestan

21462 Kuwait - Premier League

20:00
Al Fahaheel
VS
Al Shabab
22:05
Khaitan
VS
Al Salmiyah

74505 Qatar - Q League

22:30
Al Nasr
VS
Al Mesaimeer

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CA Bizertin
VS
Monastir
20:00
Olympique Béja
VS
Tataouine
20:00
Kairouan
VS
Rejiche
20:00
Métlaoui
VS
Slimane
22:15
Club Africain
VS
Ben Guerdane

15326 Bermuda - Premier League

01:00
North Village Rams
VS
Somerset Trojans
01:00
St. George's Colts
VS
PHC Zebras
01:00
Devonshire Colts
VS
SBRC
01:00
Dandy Town Hornets
VS
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Happy Valley
VS
Tai Chung
16:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Seongnam
14:30
Suwon Bluewings
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Daejeon Korail
13:00
Gangneung City
VS
Paju Citizen
13:00
Cheongju
VS
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

20:00
Perak
VS
Terengganu

2817 New Zealand - Premiership

08:00
Auckland City
VS
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Binh Dinh
18:00
Than Quang Ninh
VS
Ho Chi Minh City
19:15
Viettel
VS
Binh Duong

44 Argentina - Primera C

03:10
Midland
VS
Central Córdoba
03:10
Atlas
VS
Excursionistas
03:10
Victoriano Arenas
VS
Berazategui
03:10
Real Pilar
VS
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
USV Hercules
20:00
Gemert
VS
Hoogland
20:00
Westlandia
VS
HSC '21
20:00
DEM
VS
EVV
20:00
Dongen
VS
GVV Unitas
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Blauw Geel '38
20:30
OFC Oostzaan
VS
OSS '20
20:30
UNA
VS
ADO '20
20:30
Groene Ster
VS
Hollandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
San José
04:15
The Strongest
VS
Oriente Petrolero
06:30
Blooming
VS
Independiente Petrolero

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Hamoir
VS
Ganshoren
21:00
Solières Sport
VS
Warnant
21:00
Stockay-Warfusée
VS
Acren
21:00
Verlaine
VS
Excelsior Virton
21:00
Waremme
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
RFC Wetteren
VS
Zelzate
21:00
Merelbeke
VS
Harelbeke
21:00
Toekomst Menen
VS
Ronse
21:00
Olsa Brakel
VS
Sparta Petegem
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Dikkelvenne
21:00
Gullegem
VS
Gent-Zeehaven
21:00
Westhoek
VS
Oudenaarde
21:00
Toekomst Menen
VS
Olsa Brakel
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Westhoek
21:00
Gullegem
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Pepingen-Halle
VS
Hoogstraten
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Bocholt
21:00
Olympia Wijgmaal
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Avanti
21:00
Bambrugge
VS
Oostkamp
21:00
Lochristi
VS
VW Hamme
21:00
Voorde Appelterre
VS
Jong Lede
21:00
Avanti
VS
Torhout
21:00
Jong Lede
VS
Svelta Melsele
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Tempo Overijse
21:00
Lochristi
VS
FC Lebbeke
21:00
VW Hamme
VS
Anzegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Eppegem
21:00
Voorde Appelterre
VS
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
Diest
21:00
Berlaar-Heikant
VS
Esperanza Pelt
21:00
Berlaar-Heikant
VS
Wellen
21:00
Nijlen
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Ostiches
21:00
Schaerbeek-Evere
VS
Union Namur
21:00
Binche
VS
Albert Quévy-Mons
21:00
Gosselies Sports
VS
Tournai
21:00
Stockel
VS
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Raeren-Eynatten
21:00
Aywaille
VS
Herstal
21:00
Jodoigne
VS
Habay-la-Neuve
21:00
Stade Disonais
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Gouvy
VS
Marloie Sport
21:00
Mormont
VS
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Oppuurs
VS
Vosselaar
21:00
Vorselaar
VS
Ranst
21:00
Antonia
VS
Wezel
21:00
Geel
VS
Bevel FC
21:00
Ternesse
VS
Kalmthout
21:00
Bornem
VS
Berg en Dal
21:00
Eendracht Zoersel
VS
Retie
21:00
Rapid Leest
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

21:00
Sporting Kampenhout
VS
Huldenberg
21:00
Grimbergen
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Wambeek
VS
Borght-Humbeek
21:00
Melsbroek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Liedekerke
21:00
Linden
VS
Veltem
21:00
Wambeek
VS
Houtem-Oplinter
21:00
Veltem
VS
Huldenberg
21:00
Borght-Humbeek
VS
Grimbergen
21:00
Sporting Kampenhout
VS
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Melsbroek
21:00
Liedekerke
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Linden
VS
Stade Bierbeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
SC Aarschot

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Antoing
VS
Gilly
21:00
Soignies Sports
VS
Molenbaix
21:00
Belœil
VS
Ransart
21:00
Montignies
VS
Péruwelz
21:00
Morlanwelz
VS
Le Roeulx
21:00
Hornu
VS
Excelsior Biévène
21:00
Snef-Tyber
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

21:00
Etoile de Faimes
VS
FC Du Geer
21:00
Ster-Francorchamps
VS
Elsautoise
21:00
Weywertz
VS
Rechain
21:00
La Calamine
VS
Jehaytois
21:00
Pontisse Cite
VS
UCE Liège
21:00
Malmundaria
VS
Beaufays
21:00
Aubel
VS
JS Fizoise
21:00
Mélen-Micheroux
VS
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Groen Star Beek
VS
Alken
21:00
Bregel Sport
VS
Helson Helchteren
21:00
KFC Eksel
VS
Herk
21:00
Herkol
VS
Juve Hasselt
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Schoonbeek-Beverst
21:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Zonhoven United
VS
Herderen-Millen
21:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Meux II
VS
ES de la Molignée
21:00
Chevetogne
VS
Malonne
21:00
Beauraing
VS
Condruzien
21:00
US Dinantaise
VS
Spy
21:00
Biesme
VS
Nismes
21:00
Ciney
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Andennais
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Loyers
VS
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Grembergen
VS
Munkzwalm
21:00
Jong Zulte
VS
Drongen
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Ardennen
21:00
SK Denderhoutem
VS
Elene-Grotenberge
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Sassport Boezinge
VS
Dadizele
21:00
Wielsbeke
VS
RC Lauwe
21:00
Racing Waregem
VS
SC Zonnebeke
21:00
Excelsior Zedelgem
VS
Sparta Heestert
21:00
Blankenberge
VS
Eendracht Wervik
21:00
Lauwe
VS
Diksmuide
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Rumbeke
21:00
Oostnieuwkerke
VS
Sassport Boezinge
21:00
Lauwe
VS
Oostduinkerke
21:00
Wielsbeke
VS
Sparta Heestert
21:00
Blankenberge
VS
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Spartak Varna
VS
Dunav 2010
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Topolite
20:00
Dorostol
VS
Ludogorets III
20:30
Inter Dobrich
VS
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Iraklis Yerolakkou
VS
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Vyškov
VS
Odra Petrkovice
16:15
Slovácko II
VS
Viktoria Otrokovice
16:30
Vysočina Jihlava II
VS
Sigma Olomouc II
16:30
Zlín II
VS
Uherský Brod
20:30
Dolní Benešov
VS
Banik Ostrava II
20:30
Slovan Rosice
VS
Znojmo
20:30
Vrchovina
VS
Frýdek-Místek
21:00
Hanácká
VS
Velké Meziříčí
23:00
Hlučín
VS
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Brumov
VS
FC Vsetin
20:30
Skaštice
VS
Hranice
20:30
Strani
VS
Nove Sady
21:30
Kozlovice
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

16:15
Zbrojovka Brno II
VS
Havlickuv Brod
20:30
Humpolec
VS
Sokol Tasovice
20:30
Stara Rise
VS
Břeclav

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Næstved
VS
Slagelse B&I

17 France - CFA Group D

21:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Yzeure
21:00
Romorantin
VS
Angers SCO II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Saint-Apollinaire
VS
Pontarlier
20:30
Valdahon Vercel
VS
Sochaux II
20:30
Paron
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
C' Chartres II
VS
J3 Amilly
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Déols
21:00
Chateauroux II
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Mulhouse
20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:30
US Chantilly
VS
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Gardony
VS
Zalaegerszegi TE II
17:00
Videoton II
VS
Érdi VSE
17:00
Szabadkikoto
VS
Nagyatadi FC
20:00
SC Sopron
VS
III. Kerületi TUE
20:30
Menfocsanak
VS
Puskás II
20:30
Bicskei
VS
Balatonfuredi
20:30
Nagykanizsai ULE
VS
BKV Előre
20:30
Papai Perutz
VS
Veszprém
20:30
MTE 1904
VS
Komárom
20:30
Lipot SK
VS
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Juventus U23
VS
Pergolettese
21:00
Pro Vercelli
VS
Como
21:00
AlbinoLeffe
VS
Pro Patria
21:00
Lucchese
VS
Pro Sesto
23:30
Piacenza
VS
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Modena
VS
Mantova
21:00
Legnago Salus
VS
Fano
21:00
Perugia
VS
Carpi
21:00
Ravenna
VS
Cesena
21:00
Südtirol
VS
Imolese
21:00
Matelica Calcio
VS
Calcio Padova
23:30
Vis Pesaro
VS
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Juve Stabia
VS
Turris
21:00
Casertana
VS
Bisceglie
21:00
Foggia
VS
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
PDHAE
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Real Calepina
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Campodarsego
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Cartigliano
20:30
Caldiero Terme
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Aglianese
VS
Mezzolara
20:30
Real Forte Querceta
VS
Correggese
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Sammaurese
20:30
Fiorenzuola
VS
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Sinalunghese
VS
San Donato Tavarnelle
20:30
Montespaccato
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Campobasso
VS
Recanatese
20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Vis Artena
VS
Muravera
20:30
Latina
VS
Nuova Monterosi
20:30
SSC Giugliano
VS
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Portici
VS
Taranto
20:30
Casarano
VS
Sorrento
20:30
Team Altamura
VS
Molfetta Calcio
20:30
Gravina
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cittanovese
VS
Castrovillari
20:30
FC Messina
VS
Licata
20:30
Roccella
VS
Rotonda
20:30
Biancavilla
VS
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

19:15
Hutnik Krakow
VS
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Pedras Salgadas
VS
Merelinense
22:00
Maria da Fonte
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Vianense
VS
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
VS
Cerveira
22:00
Vilaverdense
VS
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group B

18:30
Rio Ave II
VS
Mondinense
19:45
Fafe
VS
Felgueiras 1932
22:00
AR São Martinho
VS
Camacha
22:00
Tirsense
VS
Brito
22:00
Pevidem
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Pedras Rubras
VS
Marítimo II
22:00
Gondomar
VS
Câmara de Lobos
22:00
Leca
VS
Salgueiros
22:00
Paredes
VS
Vila Real
22:00
Trofense
VS
Amarante
23:00
União Madeira
VS
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

17:45
Espinho
VS
São João Ver
22:00
Anadia
VS
Vila Cortez
22:00
Castro Daire
VS
Lusitania FC Lourosa
22:00
Sanjoanense
VS
Valadares Gaia
22:00
Beira-Mar
VS
Lusitano FCV

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Marinhense
VS
Sertanense
22:00
Alcains
VS
Oliveira Hospital
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Carapinheirense
22:00
Vitória de Sernache
VS
Condeixa
22:00
Oleiros
VS
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
União Almeirim
VS
Sacavenense
22:00
Pêro Pinheiro
VS
Torreense
22:00
1º Dezembro
VS
Loures
22:00
Lourinhanense
VS
Sintrense
22:00
União Santarém
VS
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

19:00
Ideal
VS
Olimpico do Montijo
23:00
Praiense
VS
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Moura
VS
Olhanense
22:00
Juventude Evora
VS
Armacenenses
22:00
Moncarapachense
VS
Lusitano GC Evora
22:00
Aljustrelense
VS
Louletano
22:00
Vitória FC
VS
Amora
02:00
Lagos
VS
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Radnički Svilajnac
VS
Mladost Medoševac
17:00
SFS Borac
VS
Timočanin
17:00
Car Konstantin
VS
Moravac Mrštane
20:00
Buducnost Popovac
VS
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Budućnost Arilje
VS
Sloga Požega
20:30
Železničar Lajkovac
VS
Sušica
20:30
Bane Raska
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Veľké Ludince
20:30
Imeľ
VS
Beluša
20:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Spartak Myjava
20:30
Povazska Bystrica
VS
Kalna n. Hronom
20:30
Nitra II
VS
Lednické Rovne
20:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Marcelová
20:30
Nové Zámky
VS
Castkovce
20:30
OFK Malzenice
VS
Galanta

32 Spain - Segunda B - Group 1

17:30
Celta de Vigo II
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
18:00
Covadonga
VS
Cultural Leonesa
18:00
Real Valladolid II
VS
Real Oviedo II
23:00
Salamanca CF UDS
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Pontevedra
VS
Coruxo
23:00
Racing Ferrol
VS
Guijuelo
23:00
Marino de Luanco
VS
Sporting Gijon II
23:00
Burgos
VS
Lealtad
23:30
Zamora
VS
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

22:30
CD Calahorra
VS
Osasuna II
23:00
Arenas de Getxo
VS
Amorebieta
23:00
SD Logroñés
VS
Tudelano
23:00
Izarra
VS
Haro
23:00
Mutilvera
VS
Ebro
00:00
Barakaldo
VS
Athletic Club II
00:30
Real Sociedad II
VS
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Espanyol II
VS
Barcelona II
18:00
UD Ibiza
VS
Peña Deportiva
18:00
Hércules
VS
Levante II
18:00
Atzeneta
VS
Alcoyano
22:30
Orihuela
VS
Villarreal II
00:00
Cornellà
VS
Badalona
00:30
L'Hospitalet
VS
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Recreativo Huelva
VS
Tamaraceite
18:30
Las Palmas II
VS
Marino
22:30
Linense
VS
Algeciras
23:00
San Fernando CD
VS
Marbella
23:00
UCAM Murcia
VS
Real Murcia
23:00
Yeclano
VS
Granada II
23:00
Lorca Deportiva
VS
Sevilla II
23:00
Real Betis II
VS
Linares Deportivo
23:00
El Ejido
VS
คอร์โดบา
23:30
Sanluqueño
VS
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Silva
VS
Polvorín
18:00
Estradense
VS
Arosa
22:30
Ourense CF
VS
Barco
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Fisterra
VS
Bergantiños
23:00
Somozas
VS
Villalbés
23:00
Paiosaco
VS
Arzúa
23:00
Ribadumia
VS
Rápido Bouzas
23:00
Arenteiro
VS
Pontellas
23:00
Choco
VS
UD Ourense
23:00
Atios
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Lenense
VS
Avilés Stadium
18:00
Vallobín
VS
Navarro
18:00
Gijon Industrial
VS
Caudal
18:00
Real Titánico
VS
Valdesoto
18:00
San Martin
VS
Urraca
18:00
Colunga
VS
Condal
18:00
Siero
VS
Tuilla
18:00
Llanes
VS
L'Entregu
23:00
Praviano
VS
Ceares

32 Spain - Tercera - Group 3

18:00
Racing Santander II
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Textil Escudo
VS
Siete Villas
23:00
Barquereño
VS
Atlético Albericia
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Solares
23:00
Selaya
VS
Escobedo
23:00
Vimenor
VS
Tropezón

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Santutxu
VS
Balmaseda
18:00
Ariznabarra
VS
Santurtzi
18:30
Real Sociedad III
VS
Deusto
22:00
CD Vitoria
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

17:45
Grama
VS
Girona II
18:00
Europa
VS
Igualada
18:00
Pobla Mafumet
VS
Terrassa
18:00
Montañesa
VS
Valls
18:00
Granollers
VS
Sant Andreu
18:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Peralada
18:00
Figueres
VS
Banyoles
18:00
Vilassar Mar
VS
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Elche II
VS
Olímpic de Xàtiva
17:45
Villajoyosa
VS
Eldense
18:00
Torrent
VS
Roda
18:00
Novelda
VS
Crevillente
22:00
Hércules II
VS
Jove Espanol
23:00
Silla
VS
Villarreal III
23:00
Alzira
VS
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
Villanueva del Pardillo
17:30
Atlético de Pinto
VS
Real Aranjuez
17:30
Parla
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Trival Valderas
VS
Móstoles CF
17:30
Carabanchel
VS
El Álamo
18:00
Santa Ana
VS
Alcobendas Sport
18:00
RSD Alcalá
VS
Moratalaz
18:00
Móstoles
VS
Alcorcón II
18:30
Rayo Vallecano II
VS
San Fernando de Henares
19:00
Unión Adarve
VS
Pozuelo Alarcón
23:00
Flat Earth
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Numancia II
VS
Almazán
22:30
UD Santa Marta
VS
Atlético Astorga
22:30
Bembibre
VS
Salamanca II
23:00
Cristo Atlético
VS
La Virgen del Camino
23:00
La Bañeza
VS
Peñaranda
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Arandina
VS
Real Burgos
23:00
Real Ávila
VS
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Real Jaén
VS
Maracena
18:00
Polideportivo Almería
VS
Torreperogil
18:00
Huétor Vega
VS
Mancha Real
18:00
Loja
VS
Huétor Tájar
18:00
At. Malagueño
VS
El Palo
18:15
Alhaurino
VS
Union Estepona
22:00
Vélez
VS
Motril
23:00
Juventud Torremolinos
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
La Palma
VS
Castilleja
18:00
San Roque de Lepe
VS
Coria CF
18:30
Ceuta
VS
Arcos
18:30
Conil
VS
Rota
19:00
Sevilla III
VS
Utrera
23:00
Antoniano
VS
Xerez Deportivo
23:00
Los Barrios
VS
Cabecense
23:00
Lucena
VS
Pozoblanco
23:30
Xerez
VS
Lebrijana
23:30
Puente Genil
VS
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Mallorca II
VS
Formentera
22:00
Cardassar
VS
Ibiza Islas Pitiusas
22:15
Llosetense
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Velke Levare
VS
Atlético Paso
19:00
Atletico Victoria
VS
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Tenerife II
19:00
La Cuadra
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Minerva
VS
El Palmar
18:00
Deportiva Minera
VS
Mazarrón FC
18:00
Atlético Pulpileño
VS
Los Garres
18:00
Real Murcia II
VS
UCAM Murcia II
22:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Racing Murcia
22:00
Cartagena FC
VS
Lorca
22:30
Bullense
VS
EDMF Churra
23:00
Cartagena II
VS
Mar Menor
23:00
Olímpico Totana
VS
Águilas CF
23:30
Huércal-Overa
VS
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
UP Plasencia
VS
Calamonte
18:00
Miajadas
VS
Arroyo
18:00
Fuente Cantos
VS
Azuaga
18:00
Cacereño
VS
RCP Valverdeno
18:15
Campanario
VS
Chinato
18:30
Diocesano
VS
Jerez
22:30
Extremadura UD II
VS
Montijo
23:00
Lobón
VS
Moralo
23:00
CD Coria
VS
Aceuchal
23:00
Llerenense
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
River Ega
VS
Huarte
22:30
Murchante
VS
Bidezarra
22:30
Cirbonero
VS
Cantolagua
23:00
Corellano
VS
Pamplona
23:00
Peña Sport
VS
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Calahorra II
VS
River Ebro
18:00
Vianés
VS
Comillas
18:00
Varea
VS
Anguiano
18:00
Villegas
VS
Arnedo
22:30
Alfaro
VS
Agoncillo
23:00
CDFC La Calzada
VS
Berceo
23:00
Alberite
VS
Tedeón
23:00
Pradejon
VS
Calasancio
23:00
Náxara
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Belchite 97
22:30
Atletico Monzon
VS
Cariñena
22:30
Fraga
VS
Binéfar
22:30
Real Zaragoza II
VS
Teruel
22:30
CDJ Tamarite
VS
Huesca II
22:30
Valdefierro
VS
Illueca
22:30
Utebo
VS
Épila
22:30
Brea
VS
Sabiñánigo
22:30
Borja
VS
Calamocha
22:30
Barbastro
VS
Robres
22:30
Almudévar
VS
Cuarte Industrial
22:30
Villanueva CF
VS
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Tarancón
18:00
Guadalajara
VS
Torrijos
22:00
Huracán Balazote
VS
Quintanar del Rey
22:30
La Solana
VS
Albacete II
23:00
Manzanares
VS
Calvo Sotelo
23:00
Ciudad Real
VS
Atletico Ibanes
23:00
La Roda
VS
Almagro Spain
23:00
Marchamalo
VS
Azuqueca
23:00
Toledo
VS
Madridejos

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
İnegölspor
VS
Niğde Belediyespor
18:00
Kocaelispor
VS
Ankara Demirspor
18:00
Gümüşhanespor
VS
24 Erzincanspor
18:00
Hacettepe
VS
Şanlıurfaspor
18:00
Manisa BBSK
VS
Amed SK
18:00
Çorum Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Afjet Afyonspor
VS
Ergene Velimeşespor
18:00
Sarıyer
VS
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Karabükspor
VS
Kastamonuspor
18:00
Elazığspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Turgutluspor
VS
Etimesgut Belediyespor
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Eyüpspor
18:00
Pendikspor
VS
Kırklarelispor
18:00
Serik Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Bugsaşspor
VS
Van BB
18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Pazarspor
18:00
Bodrumspor
VS
Sakaryaspor
18:00
Sivas Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Aliança AL
VS
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Atlanta
02:00
Jacuipense
VS
Vitória da Conquista
02:00
Juazeirense
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

20:30
Taguatinga
VS
Brasiliense
01:30
Real FC
VS
Santa Maria
01:30
Gama
VS
Brasiliense
01:30
Gama
VS
Formosa
01:30
Luziânia
VS
Ceilândia
01:30
Paracatu
VS
Capital

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
CSA
VS
CRB

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Bangu
VS
Botafogo
01:30
Portuguesa RJ
VS
Volta Redonda
04:00
ฟลาเมงโก
VS
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Criciúma
VS
Chapecoense

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
São Luiz
VS
Novo Hamburgo
06:00
Aimoré
VS
EC São José
06:00
Internacional
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
Goiás
02:00
Goianésia
VS
Jaraguá EC

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Bacabal

5 Brazil - Matogrossense

20:00
União Rondonópolis
VS
Poconé

5 Brazil - Mineiro 1

07:00
América Mineiro
VS
Caldense
02:00
Cruzeiro
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

19:30
Bragantino PA
VS
Águia de Marabá
20:00
Paragominas
VS
Tapajós
20:30
Carajás
VS
Paysandu
02:00
Gaviao
VS
Independente PA

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Athletico PR
VS
Cascavel CR
02:00
Coritiba
VS
Azuriz
02:00
Maringá
VS
Rio Branco PR
02:00
Londrina
VS
Cianorte
02:00
Cascavel
VS
Operário PR
03:15
Cascavel
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

19:30
Bragantino
VS
Santo André
21:00
Mirassol
VS
Inter de Limeira
02:00
Palmeiras
VS
Ferroviária
05:00
São Caetano
VS
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Oeste
01:00
Portuguesa Santista
VS
ยูเวนตุส
01:00
Água Santa
VS
Sertãozinho
01:00
São Bernardo
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

20:00
CA Linense
VS
Batatais
21:00
Bandeirante SP
VS
Capivariano
01:00
Barretos
VS
Primavera SP

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Central
VS
Sete de Setembro PE
02:00
Santa Cruz
VS
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

19:00
4 de Julho
VS
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

01:30
ASSU
VS
Santa Cruz de Natal RN
02:00
Globo
VS
América RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Costa Rica - MS
VS
Chapadão
02:00
Dourados Atlético
VS
Operário MS

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Araguacema
VS
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Flandria
VS
Comunicaciones

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

09:00
Ba
VS
Nadi
10:00
Nadroga
VS
Suva
10:00
Navua
VS
Labasa
11:00
Lautoka
VS
Rewa

3347 San Marino - Campionato

21:00
San Giovanni
VS
Fiorentino
21:00
Faetano
VS
Cailungo
21:00
Domagnano
VS
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:35
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เพิร์ธ กลอรี
14:40
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

19:00
Pogradeci
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Memaliaj
19:30
Maliqi
VS
Delvina
19:30
Gramozi Ersekë
VS
Përmeti
19:30
Tepelena
VS
Devolli
19:30
Butrinti Sarandë
VS
Albpetrol Patos
19:30
Skrapari
VS
Këlcyra
19:30
Bulqiza
VS
Sopoti Librazhd
21:00
Internacional Tirana
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Seoul E.
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Bucheon 1995
VS
Anyang
16:30
Daejeon Citizen
VS
Sangju Sangmu

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Cape Town All Stars
VS
Pretoria Callies
23:00
Black Leopards
VS
Tshakhuma

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
The Lakes
15:00
St George Willawong
VS
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - New South Wales

10:30
Wollongong Wolves
VS
Mt Druitt Town
14:30
Sydney II
VS
North Shore Mariners

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Heegan
VS
Geeska Afrika

98 Australia - Npl Queensland

13:15
Brisbane Roar II
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Strikers
VS
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
URSL Visé
VS
Dender
21:00
Knokke
VS
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Rupel Boom
VS
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Wolfsburg U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Chemnitzer FC U19
VS
Bremen U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Hamburger SV U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
Dresden U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Hertha U19
17:00
RB Leipzig U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Hannover U19
17:00
Freiburg U19
VS
Hoffenheim U19
17:00
Bayern U19
VS
Greuther Fürth U19
17:00
Saarbrucken U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Heidenheim U19
17:00
Karlsruher U19
VS
Ulm U19
17:00
Darmstadt 98 U19
VS
Augsburg U19
17:00
Kaiserslautern U19
VS
Stuttgart U19
17:00
Nurnberg U19
VS
Mainz U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Astoria Walldorf U19
17:00
Bochum U19
VS
Bayer Leverkusen U19
17:00
Borussia Dortmund U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Wuppertaler SV U19
VS
Paderborn U19
17:00
Koln U19
VS
Fortuna Koln U19
17:00
Oberhausen U19
VS
Preussen Munster U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Alemannia Aachen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Schalke 04 U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

18:30
Fiorentina U19
VS
Sassuolo U19
21:00
Genoa U19
VS
Milan U19

251 Italy - Primavera 2

20:30
Cittadella U19
VS
Monza U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Arka Gdynia U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Hutnik Kraków U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Korona Kielce U18
18:00
Jagiellonia U18
VS
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
TS Sporting
VS
Polokwane City
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Akwa United
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Rivers United
22:00
MFM
VS
Enyimba
22:00
Lobi Stars
VS
Plateau United
22:00
Akwa Starlets
VS
Katsina United
22:00
Enugu Rangers
VS
Adamawa United
22:00
Abia Warriors
VS
Kano Pillars
22:00
Kwara United
VS
Heartland
22:00
Wikki Tourist
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

07:00
Alianza
VS
Tauro
06:00
Azuero
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
Arbëria
19:00
Gjilani
VS
Trepça'89
19:30
KF Ballkani
VS
Drita

98 Australia - Npl Victoria

13:00
St. Albans Saints
VS
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Kosova
VS
Linth

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Münsingen
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Progrès Niedercorn
VS
UNA Strassen
22:00
UT Pétange
VS
F91 Dudelange
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Wiltz
22:00
Fola Esch
VS
Racing
22:00
Swift Hesperange
VS
Jeunesse d'Esch
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
Rodange
22:00
Victoria Rosport
VS
Differdange 03
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Spittal
VS
Kalsdorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

02:00
União ABC U20
VS
Corinthians U20

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Nouakchott King's
VS
JAHE
02:40
Concorde
VS
Médine

227 Russia - Pfl

20:00
SKA Rostov
VS
Anzhi

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Cheminots
VS
CARA Brazzaville
22:00
Kondzo
VS
V.Club Mokanda

47 Sweden - Svenska Cupen Women

21:00
Rosengard W
VS
Vittsjo W
21:00
IFK Sundsvall W
VS
Eskilstuna United W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Madrid CFF W
VS
Eibar W
17:30
Athletic Club W
VS
Huelva W
17:30
Atletico Granadilla W
VS
Real Sociedad W
19:30
Atletico Madrid W
VS
Real Madrid W
22:15
Sevilla W
VS
Logroño W
23:30
Barcelona W
VS
Valencia W

556 Belgium - Super League Women

00:00
OH Leuven W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
OH Leuven II
VS
Massenhoven W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Juárez W
VS
Cruz Azul W
23:00
Mazatlán W
VS
Puebla W
23:00
Atlas W
VS
Guadalajara W
23:30
Monterrey W
VS
Toluca W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne City W
VS
Newcastle Jets W

462 England - League Cup Women

21:30
Bristol City W
VS
Chelsea W

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
León FF W
VS
Olímpico Madrid W
17:00
Levante III W
VS
CFF Albacete W
17:30
Mulier W
VS
Pradejón W
17:30
Sevilla II W
VS
Badajoz W
17:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Getafe W
17:30
Atlético Madrid III W
VS
DNS de Belen W
18:00
Sárdoma W
VS
Deportivo La Coruña II W
18:00
Logroño II W
VS
Itaroa Huarte W
18:00
Zaragoza II W
VS
Balears W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Son Sardina W
18:00
Pardinyes W
VS
Huesca W
18:00
Hispalis W
VS
Castuera W
18:00
Samper W
VS
Madrid III W
18:00
San Pío X
VS
Torrelodones W
18:00
Plaza Argel W
VS
Albacete II W
18:00
Valencia III W
VS
Lorca W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Marítim W
18:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Elche W
18:30
Terrassa W
VS
Igualada W
18:30
Málaga II W
VS
Cáceres II W
18:30
San Miguel W
VS
La Rambla W
18:30
Murcia Féminas W
VS
Mislata W
19:00
Julio Suárez W
VS
Achamán W
19:00
Puerto del Carmen W
VS
Las Majoreras W
19:00
Llamoro W
VS
Tarsa W
21:30
UD Logroñés W
VS
Osasuna II W
22:00
Riudoms W
VS
Collerense II W
22:00
Levante Las Planas W
VS
Europa W
22:00
Sporting de Huelva II W
VS
Cádiz W
23:00
Victoria CF W
VS
Atlético Arousana W
23:00
Pallejà W
VS
Girona W
23:00
Fuensalida W
VS
Dinamo Guadalajara W
23:30
Umia W
VS
Valladares W
00:00
Almería W
VS
Santa Teresa II W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Athletic Club U19
VS
Arenas Getxo U19
18:00
Choco U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Txantrea U19
VS
AD San Juan U19
18:00
UD Logroñés U19
VS
Oyonesa U19
18:00
Osasuna U19
VS
Numancia U19
18:00
Tudelano U19
VS
Valvanera U19
18:00
Pamplona U19
VS
Mutilvera U19
18:00
El Olivar U19
VS
Lleida U19
18:00
Ebro U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
18:00
Aravaca U19
VS
Atl. Madrid U19
18:00
Huracán U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Kelme U19
VS
Talavera U19
18:00
Alzira U19
VS
Hércules U19
18:00
Castellón U19
VS
Patacona U19
18:00
Maracena U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Recreativo Huelva U19
VS
Real Betis U19
18:00
Calavera U19
VS
Séneca U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
Santutxu U19
22:00
Barcelona U19
VS
Penya Arrabal U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Villarreal U19
00:00
Levante U19
VS
Valencia U19

251 Italy - Coppa Italia Women

18:30
Inter Milano W
VS
AC Milan W

155 Romania - Liga 2

16:30
Csikszereda
VS
Dunărea Călăraşi
18:45
Unirea Slobozia
VS
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:30
Tartas-St Yaguen
VS
Lège-Cap-Ferret
21:00
Bressuire
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

20:30
Toulouse II
VS
Agde
21:00
Montpellier II
VS
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Bretigny Foot
VS
Les Ulis
21:00
Les Mureaux
VS
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:30
Ajaccio II
VS
Marseille Endoume Catalans
20:30
Furiani-Agliani
VS
Côte Bleue
21:00
Consolat Marseille
VS
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

23:00
Waa Banjul Football
VS
Banjul
23:00
Real de Banjul
VS
Wallidan

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

10:00
Whittlesea United
VS
North Caulfield

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
Green Gully U21
10:30
St. Albans Saints U21
VS
Melbourne Knights U21

227 Russia - Premier League Women

18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Krasnodar W
20:00
Chertanovo W
VS
Rubin Kazan W
20:00
Zenit W
VS
Ryazan VDV W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Bayside United Res.
VS
The Lakes Res.
13:00
St. George Willawong Res
VS
Mt Gravatt Res.

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
CPK
20:00
Cheng Fung
VS
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Kochi United
11:00
Honda
VS
Sony Sendai
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Honda Lock
11:00
Iwaki
VS
Veertien Mie
11:00
Osaka
VS
Kariya
11:00
Biwako Shiga
VS
Nara Club
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
TIAMO Hirakata

49477 ไทยลีก 3

18:00
Lamphun Warrior
VS
Muangkan United