ufabet

ตารางบอล 17 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

03:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ลาซิโอ
03:00
เชลซี
VS
แอตเลติโก มาดริด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
นอริชซิตี
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
มิลล์วอลล์
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
บาร์นสลีย์
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เรดิง
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
บริสตอลซิตี
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

02:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
โตริโน่
VS
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

01:00
เซบีย่า
VS
เอลเช่

479 เจลีก

16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
สากัน โตสู
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

19:00
เอธิโอเปีย
VS
มาลาวี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Sarpsborg 08
VS
Raufoss
19:00
HJK
VS
Haka
20:00
Varberg BoIS
VS
Jönköpings Södra
20:00
Halmstad
VS
Helsingborg
00:00
Brage
VS
Kvarnsveden
00:30
GAIS
VS
Qviding FIF

462 England - Women's Super League

02:00
Everton W
VS
Chelsea W
02:30
Aston Villa W
VS
Brighton W
02:30
Bristol City W
VS
Manchester City W
02:30
West Ham W
VS
Birmingham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Cambridge City
VS
Witham Town
02:45
Romford
VS
Heybridge Swifts

38 Netherlands - Eredivisie Women

02:00
PSV W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Jahn Regensburg
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

01:00
Dynamo Dresden
VS
Wehen Wiesbaden
01:00
Meppen
VS
Uerdingen
01:00
VfB Lübeck
VS
1860 München
01:00
Verl
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Lippstadt 08
VS
Alemannia Aachen
01:30
Rot-Weiss Essen
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
Bordesholm
VS
TSB Flensburg
01:00
Oldenburger SV
VS
Preußen Reinfeld
01:00
Eichede
VS
Union Neumünster
01:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Husumer SV

919 Armenia - Premier League

18:00
Alashkert
VS
Shirak

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

20:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Arda
23:30
Slavia Sofia
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Slaven Koprivnica
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Hajduk Split II
VS
Kustošija

116 Cyprus - 2. Division

20:30
AE Zakakiou
VS
Ayia Napa
20:30
Othellos
VS
Xylotympou
20:30
EN THOI Lakatamia
VS
Digenis Ypsonas
20:30
Omonia Aradippou
VS
Onisilos
20:30
Omonia Psevda
VS
ASIL Lysi
20:30
Ahironas
VS
Aris
20:30
Kouris Erimi
VS
Akritas

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Olympiakos
VS
Ethnikos Achna
23:00
Nea Salamis
VS
AEL

245 Czech Republic - Czech Cup

22:30
Sparta Praha
VS
Baník Ostrava

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

23:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
ลีลล์

802 Israel - State Cup

23:00
Beitar Jerusalem
VS
Ashdod
23:30
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Afula
01:45
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva

155 Romania - Liga 1

22:30
Viitorul
VS
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

22:00
Rotor Volgograd
VS
Rostov
00:00
Akhmat Grozny
VS
Arsenal Tula
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
เซนิต

227 Russia - Youth League

17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Rostov U19
17:00
Chertanovo U20
VS
Arsenal Tula U19
17:00
Rotor Volgograd U20
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Tambov U19
VS
Krasnodar U19
17:00
Sochi U19
VS
Spartak Moskva U19
17:00
CSKA Moscow U19
VS
UOR №5 U20
17:00
Ural U19
VS
Zenit U19
17:00
Ufa U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Khimki U20
17:00
Strogino U20
VS
Lokomotiv Moskva U19

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Žilina II
VS
Komárno

404 Turkey - Turkish Cup

00:45
Antalyaspor
VS
Alanyaspor

44 Argentina - Copa Argentina

01:05
Deportivo Laferrere
VS
San Telmo
03:15
Colón
VS
Argentinos Juniors
05:25
Racing Club
VS
Sportivo Belgrano

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Chacarita Juniors
VS
Atlanta

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Murici
VS
Juventude
01:30
Rio Branco-VN
VS
ABC
01:30
Guarany de Sobral
VS
CSA
01:30
Castanhal
VS
Volta Redonda
01:30
Ypiranga AP
VS
Santa Cruz
01:30
Juventude MA
VS
Operário PR
02:00
Picos
VS
Atlético Acreano
02:00
Goianésia
VS
CRB
02:30
Nova Mutum EC
VS
Tombense
03:00
Atlético Alagoinhas
VS
Vila Nova
03:00
Galvez
VS
Atlético GO
04:00
Retrô
VS
Brusque
05:15
Caxias
VS
Fortaleza
06:00
Esportivo
VS
Remo
06:00
Santa Cruz RS
VS
Joinville

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Pereira
VS
Boyacá Chicó

353 Colombia - Copa Betplay

03:00
Valledupar
VS
Orsomarso
03:00
Leones FC
VS
Fortaleza CEIF
05:30
Deportes Quindío
VS
Barranquilla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Cancún
10:05
Pumas Tabasco
VS
Tampico Madero
06:00
Celaya
VS
Dorados

614 Algeria - Ligue 1

21:00
Paradou AC
VS
JS Saoura
21:00
Tlemcen
VS
NA Hussein Dey
21:00
MC Oran
VS
Aïn M'lila
21:00
ASO Chlef
VS
US Biskra
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
CS Constantine

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
1º de Agosto
21:30
Sagrada Esperança
VS
Onze Bravos

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Rahimo
VS
ASFA-Yennenga
23:00
USFA
VS
Royal
23:00
Majestic
VS
Police
23:00
KOZAF
VS
ASEC Koudougou
23:00
วิเทสส์
VS
ASFB
23:00
Ouagadougou
VS
Etoile Filante
01:00
RCK
VS
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

19:30
RCK
VS
Dauphins Noirs
19:30
Renaissance
VS
Blessing
21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Lubumbashi Sport
21:30
Simba
VS
Don Bosco
21:30
Maniema Union
VS
JSK
21:30
Motema Pembe
VS
Dauphins Noirs
21:30
Groupe Bazano
VS
RCK

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Eléphant Coléah
VS
Wakirya
06:00
Flamme Olympique
VS
CO Coyah

26 Mali - Premiere Division

23:00
Douannes de Sikasso
VS
Stade Malien Bamako

3677 Syria - Premier League

19:00
Foutoua
VS
Al Ittihad
19:00
Al Sahel
VS
Hottin
19:00
Horriya
VS
Karama
19:00
Wathba
VS
Al Jaish
19:00
Teshrin
VS
Jabala
19:00
Shorta
VS
Al-Horgelah

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Gwambina

488 Iran - Azadegan League

18:30
Qashqai
VS
Malavan
18:30
Mes Kerman
VS
Oxin Alborz
18:30
Navad Urmia
VS
Havadar
18:30
Khooshe Talaee Saveh
VS
Fajr Sepasi
18:30
Chooka Talesh
VS
Kheybar Khorramabad
18:45
Pars Jam Bushehr
VS
Arman Gohar
19:00
Esteghlal Mollasani
VS
Khouneh Be Khouneh Babol

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:30
Machine Sazi
VS
Esteghlal
19:30
Paykan
VS
Zob Ahan
19:30
Nassaji Mazandaran
VS
Saipa
21:15
Foolad
VS
Gol Gohar

74505 Qatar - Q League

22:30
Al Bidda
VS
Lusail City
22:30
Al Markhiya
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:40
Al Nahdha
VS
Najran
19:40
Al Sahel
VS
Al-Kawkab
20:00
Al Feiha
VS
Al Adalh
22:30
Al Jeel
VS
Al Ta'ee

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Slimane
VS
Olympique Béja
20:00
CA Bizertin
VS
Tataouine
20:00
Métlaoui
VS
Club Africain
20:00
Ben Guerdane
VS
Rejiche
22:15
Monastir
VS
Stade Tunisien

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Pohang Steelers
VS
Suwon Bluewings
17:00
Gangwon
VS
Seongnam
17:30
Seoul
VS
Gwangju
17:30
Incheon United
VS
Suwon

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNP
VS
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kuala Lumpur
VS
Perak
20:00
Kedah
VS
MISC
20:00
Terengganu
VS
Melaka United
20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Selangor

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Cotonsport
VS
RSB Berkane
20:00
NAPSA Stars
VS
JS Kabylie
20:00
Namungo
VS
Pyramids FC
23:00
Orlando Pirates
VS
Enyimba
23:00
Jaraaf
VS
CS Sfaxien
23:00
Nkana
VS
Raja Casablanca
23:00
Salitas
VS
Etoile du Sahel
02:00
Al Ahli Benghazi
VS
ES Sétif

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Deportes Tolima
VS
Deportivo Cali
07:30
Antofagasta
VS
Huachipato
05:15
Guabirá
VS
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Independiente del Valle
VS
Unión Española
07:30
Ayacucho
VS
Grêmio
05:15
Libertad
VS
Universidad Católica

116 Cyprus - 3. Division

20:30
APONA Anagias
VS
Peyia
20:30
Amathous
VS
Elia Lythrodonta
20:30
Halkanoras
VS
Oroklini / Troulloi

320 Denmark - 2. Division Group 1

01:00
Thisted
VS
Holstebro

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Giana Erminio
VS
Lucchese
21:00
Pro Patria
VS
Pontedera
21:00
Pro Sesto
VS
Pro Vercelli
02:30
Como
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Arezzo
23:30
Calcio Padova
VS
FeralpiSalò
23:30
Imolese
VS
Legnago Salus
23:30
Cesena
VS
Matelica Calcio
23:30
Südtirol
VS
Modena
23:30
Gubbio
VS
Perugia
02:30
Mantova
VS
Virtus Verona
02:30
Carpi
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Turris
VS
Catania
21:00
Bari 1908
VS
Casertana
21:00
Viterbese Castrense
VS
Juve Stabia
21:00
Bisceglie
VS
Paganese
21:00
Virtus Francavilla
VS
Foggia
23:30
Teramo
VS
Ternana
02:30
Avellino
VS
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Borgosesia
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Real Calepina
VS
Scanzorosciate
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cjarlins Muzane
VS
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Mezzolara
VS
Fiorenzuola
20:30
Sammaurese
VS
Lentigione
20:30
Marignanese
VS
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Olympia Agnonese
20:30
Montegiorgio
VS
Pineto
20:30
Recanatese
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Muravera
VS
Nuova Monterosi
20:30
Team Nuova Florida
VS
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Molfetta Calcio
VS
Portici

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Acireale
VS
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Garbarnia Kraków
VS
Kalisz
20:00
Hutnik Krakow
VS
Polkowice
20:00
Stargard Szczeciński
VS
Motor Lublin
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Bytovia Bytów
21:00
SKRA Częstochowa
VS
Wigry Suwałki
21:00
Znicz Pruszków
VS
Chojniczanka Chojnice
00:00
Olimpia Grudziądz
VS
Stal Rzeszów
00:00
Lech Poznań II
VS
Katowice

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Vlasina
VS
Car Konstantin
20:30
Moravac Mrštane
VS
Morava Vladičin Han
20:30
Župa
VS
FK Toplicanin Prokuplje
20:30
Rembas
VS
Buducnost Popovac
20:30
Radan
VS
SFS Borac
20:30
Timočanin
VS
Radnički Svilajnac
20:30
Mladost Medoševac
VS
Sinđelić Niš
20:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Dunav Prahovo
20:30
Kablovi Zaječar
VS
Timok
20:30
Trstenik PPT
VS
Pčinja Trgovište

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:30
Coruxo
VS
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

00:00
Athletic Club II
VS
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
Deportivo La Coruña II
VS
Villalbés
02:00
Silva
VS
Viveiro
02:30
Alondras
VS
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

23:15
Valdesoto
VS
Siero

32 Spain - Tercera - Group 3

01:30
Cayon
VS
Bezana

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Santfeliuenc
VS
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Vilamarxant
VS
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

01:30
Alcorcón II
VS
Atlético de Pinto
02:00
Moratalaz
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Lanzarote
VS
Guía
02:30
Tenerife II
VS
Ibarra
03:00
Santa Úrsula
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Mar Menor
VS
Cartagena FC
01:30
Plus Ultra
VS
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 16

01:45
Calasancio
VS
Casalarreina

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Edirnespor
VS
Kemerspor 2003
18:00
Ankara Adliyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Tire 1922
18:00
Kızılcabölükspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Derincespor
18:00
Nevşehirspor
VS
Manisaspor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Ofspor
18:00
1877 Alemdağspor
VS
Payasspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Tekirdağspor
VS
Kütahyaspor
18:00
Fethiyespor
VS
Ceyhanspor
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Ağrı 1970
18:00
Karaman Belediyespor
VS
Erzin Belediyespor
18:00
Yomraspor
VS
Kahta 02 Spor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Tokatspor
18:00
Tepecikspor
VS
Mardin BB
18:00
Yozgatspor
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Batman Petrolspor
VS
Arhavispor
18:00
Şile Yıldızspor
VS
Cizrespor
18:00
Isparta Davrazspor
VS
Erokspor
18:00
Osmaniyespor
VS
Elaziz Belediyespor
18:00
Yeni Altındağ BS
VS
Yalovaspor
18:00
Karşıyaka
VS
Çarşambaspor
18:00
Erbaaspor
VS
Gölcükspor
18:00
İçelspor
VS
Çatalcaspor

5 Brazil - Baiano 1

04:00
Bahia
VS
Vitória

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
Sport Recife
VS
4 de Julho

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Iporá
VS
Goiás

5 Brazil - Maranhense

04:30
Sampaio Corrêa
VS
Imperatriz

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Londrina
VS
Azuriz
02:00
Toledo Brazil
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

05:00
São Bento
VS
Palmeiras

5 Brazil - Piauiense

01:30
Altos
VS
Tiradentes PI

5 Brazil - Sergipano

01:30
América de Pedrinhas
VS
Dorense
03:00
Confiança
VS
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Operário MS
VS
Águia Negra
02:00
Três Lagoas
VS
União ABC

2454 Albania - Albanian Cup

19:00
Laçi
VS
Partizani Tirana
19:00
Dinamo Tirana
VS
Skënderbeu Korçë
22:00
Vllaznia Shkodër
VS
Korabi Peshkopi
22:00
Teuta Durrës
VS
Kukësi

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

06:00
Dekedaha
VS
Horseed

41 Europe - Champions League Women

20:30
Sparta Prague W
VS
Paris SG W

251 Italy - Primavera 2

20:30
Crotone U19
VS
Cosenza U19
20:30
Salernitana U19
VS
Benevento U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Free State Stars
VS
Cape Town All Stars
20:30
Cape Town Spurs
VS
JDR Stars
20:30
Polokwane City
VS
Uthongathi
20:30
TS Sporting
VS
Steenberg United
20:30
Richards Bay
VS
Pretoria Callies
20:30
Sekhukhune United
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Rivers United
VS
MFM
22:00
Enyimba
VS
Lobi Stars
22:00
Adamawa United
VS
Abia Warriors
22:00
Kano Pillars
VS
Kwara United
22:00
Heartland
VS
Wikki Tourist
22:00
Warri Wolves
VS
Jigawa Golden Stars

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Costa del Este
03:00
Deportivo Universitario
VS
Azuero
05:00
San Francisco
VS
Veraguas

122 Kosovo - Kosovar Cup

19:00
KF Feronikeli
VS
Prishtina
19:00
Dukagjini
VS
Drenica

227 Russia - Pfl

17:00
Tuapse
VS
Inter Cherkessk

1638 Slovenia - Slovenian Cup

22:00
Nafta
VS
Fužinar

32 Spain - Primera Division Women

22:30
Espanyol W
VS
Atletico Granadilla W

251 Italy - Primavera Cup

18:00
Cagliari U19
VS
Verona U19
19:00
Inter U19
VS
Lazio U19
20:30
Fiorentina U19
VS
Juventus U19
22:00
Genoa U19
VS
Empoli U19

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Paradou AC U21
VS
JS Saoura U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
MC Oran U21
VS
Aïn M'lila U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
US Biskra U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

23:30
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Bnei Bir al-Maksur
01:15
Sporting Tel Aviv
VS
Ironi Beit Dagan

32 Spain - Segunda Division Women

00:00
Achamán W
VS
Puerto del Carmen W
01:00
Viajes Interrías W
VS
Umia W
02:30
Olímpico Madrid W
VS
Torrelodones W
03:00
La Garita W
VS
Las Torres W

32 Spain - Spain Youth League

23:15
Los Llanos Aceró U19
VS
Marino U19
23:15
Llano del Moro U19
VS
Mensajero U19
02:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Huracán U19
03:00
Laguna U19
VS
Sobradillo U19
03:00
San José U19
VS
Juventud Laguna U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

15:30
Across The Waves
VS
Alloway

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

14:30
Dudley Redhead Senior
VS
Swansea