lsm99

ตารางบอล 20 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เซาแธมป์ตัน
03:00
ไบรท์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บาร์นสลีย์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
มิลล์วอลล์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
นอริชซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00
เรดิง
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
สโตกซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
วัตฟอร์ด
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
00:30
สวอนซีซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
พอร์ตสมัท
VS
อิปสวิช ทาวน์
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
วีแกนแอทเลติก
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Swindon Town
22:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
แบล็กพูล
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Leyton Orient
20:00
Stevenage
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Walsall
22:00
Bradford City
VS
Oldham Athletic
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Cheltenham Town
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Port Vale
22:00
Harrogate Town
VS
มอร์แคมป์
22:00
Mansfield Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
สคันธอร์ป
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Exeter City

462 เอฟเอคัพ

19:15
บอร์มัธ
VS
เซาแธมป์ตัน
00:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
อูเทรชท์
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
เอ็มเมน
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
สตุทท์การ์ดต
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
โคโลญจน์
VS
ดอร์ทมุนด์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
ชาลเก้ 04
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
เม็ตซ์
VS
แรนส์
23:00
นีซ
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Crotone
VS
โบโลญญ่า
00:00
Spezia
VS
กายารี่
02:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เออิบาร์
22:15
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล มาดริด
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
โอซาซูนา
03:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
14:00
FC เรียวเคียว
VS
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

17:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
17:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

20:45
โอมาน
VS
จอร์แดน

99474 World - Club Friendlies

07:00
Sandefjord
VS
Strømsgodset
07:00
Sogndal
VS
Brann
07:00
Vålerenga II
VS
Skeid
07:00
Notodden
VS
Follo
07:00
Kristiansund
VS
Tromsø
07:00
Inter Miami
VS
Miami FC II
16:30
Isloch
VS
Lida
18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Dalkurd
VS
Vasalund
19:00
Örgryte
VS
Trollhättan
19:00
Eskilsminne
VS
Landskrona
19:00
Ilves
VS
Mariehamn
19:00
Elfsborg
VS
AIK
19:00
Djurgården
VS
Östersunds FK
19:00
Energie Cottbus
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Diósgyőr
VS
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Lillestrøm
VS
Odd
20:00
Kalmar
VS
Mjällby
20:00
Akropolis
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Kongsvinger
VS
Sandnes Ulf
20:00
Varberg BoIS
VS
Värnamo
20:00
Degerfors
VS
Norrby
20:00
Bellinzona
VS
Black Stars
20:50
KPV
VS
Oulu
21:00
Asker
VS
Fredrikstad
21:00
Trelleborg
VS
Öster
21:00
Bryne
VS
Arendal
21:00
SJK Akatemia
VS
Jaro
21:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Charleston Battery
21:30
FUS Rabat
VS
Ittihad Tanger
22:00
Sirius
VS
GIF Sundsvall
22:00
Start
VS
Viking
00:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Austin Bold
02:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
OKC Energy
02:00
Campinense
VS
Central
03:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
New Mexico United
VS
El Paso Locomotive
03:00
San Diego Loyal
VS
แอลเอ แกลักซี
03:00
San Antonio
VS
North Texas
03:30
Louisville City
VS
Nashville SC
05:00
Tampa Bay Rowdies
VS
Tormenta
05:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
Phoenix Rising
06:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Boreham Wood
22:00
Altrincham
VS
Dagenham & Redbridge
22:00
Barnet
VS
Chesterfield
22:00
Bromley
VS
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
VS
Wrexham
22:00
Eastleigh
VS
Halifax Town
22:00
Hartlepool United
VS
Woking
22:00
Notts County
VS
Yeovil Town
22:00
Sutton United
VS
Stockport County
22:00
Torquay United
VS
King's Lynn Town
22:00
Weymouth
VS
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
Fylde
VS
Leamington
22:00
Alfreton Town
VS
Bradford Park Avenue
22:00
Blyth Spartans
VS
Curzon Ashton
22:00
Chester
VS
York City
22:00
Chorley
VS
Boston United
22:00
Darlington
VS
Brackley Town
22:00
Gateshead
VS
Farsley Celtic
22:00
Gloucester City
VS
Spennymoor Town
22:00
Kettering Town
VS
Hereford
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Guiseley
22:00
Southport
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

18:00
Everton U18
VS
Manchester United U18
18:00
Stoke City U18
VS
Derby U18
19:00
Leicester U18
VS
Chelsea U18
20:00
Burnley U18
VS
Newcastle Utd U18
20:00
Southampton U18
VS
Aston Villa U18
20:00
West Brom U18
VS
Brighton U18
21:00
Manchester City U18
VS
Leeds United U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Worthing
VS
Wingate & Finchley
22:00
Bognor Regis Town
VS
Merstham
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Margate
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Cray Wanderers
22:00
Cheshunt
VS
Carshalton Athletic
22:00
East Thurrock United
VS
Leatherhead
22:00
Enfield Town
VS
Folkestone Invicta
22:00
Haringey Borough
VS
Bishop's Stortford
22:00
AFC Hornchurch
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Kingstonian
VS
Lewes
22:00
Potters Bar Town
VS
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Basildon United
VS
Dereham Town
22:00
Brentwood Town
VS
Hullbridge Sports
22:00
Bury Town
VS
Maldon & Tiptree
22:00
Canvey Island
VS
Aveley
22:00
Coggeshall Town
VS
Tilbury
22:00
Grays Athletic
VS
AFC Sudbury
22:00
Heybridge Swifts
VS
Romford
22:00
Histon
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Soham Town Rangers
VS
Great Wakering Rovers
22:00
Witham Town
VS
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Bedworth United
22:00
Aylesbury United
VS
Coleshill Town
22:00
Barton Rovers
VS
Daventry Town
22:00
Didcot Town
VS
St Neots Town
22:00
Halesowen Town
VS
Corby Town
22:00
Kidlington
VS
Biggleswade
22:00
North Leigh
VS
Bedford Town
22:00
Wantage Town
VS
Berkhamsted
22:00
Welwyn Garden City
VS
Thame
22:00
Yaxley FC
VS
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Brighouse Town
VS
Trafford
22:00
Clitheroe
VS
Tadcaster Albion
22:00
Dunston
VS
City of Liverpool
22:00
Marske United
VS
Kendal Town
22:00
Mossley
VS
Colne
22:00
Pickering Town CFC
VS
Widnes
22:00
Pontefract Collieries
VS
Prescot Cables
22:00
Ramsbottom United
VS
Runcorn Linnets
22:00
Workington
VS
Marine

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Northwood
22:00
Chertsey Town
VS
Westfield
22:00
Chipstead
VS
Marlow
22:00
Harlow Town
VS
Bracknell Town
22:00
South Park
VS
Barking
22:00
Staines Town
VS
Chalfont St Peter
22:00
Tooting & Mitcham United
VS
Hanwell Town
22:00
Uxbridge
VS
Bedfont Sports
22:00
Waltham Abbey
VS
FC Romania
22:00
Ware
VS
Hertford Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Lincoln United
22:00
Cleethorpes Town
VS
Carlton Town
22:00
Glossop North End
VS
Chasetown
22:00
Ilkeston Town
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Kidsgrove Athletic
VS
Wisbech Town
22:00
Leek Town
VS
Loughborough Dynamo
22:00
Market Drayton Town
VS
Stamford
22:00
Spalding United
VS
Sheffield
22:00
Sutton Coldfield Town
VS
Frickley Athletic
22:00
Worksop Town
VS
Newcastle Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Sholing
22:00
Evesham United
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Moneyfields
VS
Willand Rovers
22:00
Bideford
VS
Cinderford Town
22:00
AFC Totton
VS
Basingstoke Town
22:00
Bideford
VS
Bristol Manor Farm
22:00
Cinderford Town
VS
Evesham United
22:00
Cirencester Town
VS
Frome Town
22:00
Larkhall Athletic
VS
Paulton Rovers
22:00
Melksham Town
VS
Thatcham Town
22:00
Moneyfields
VS
Sholing
22:00
Slimbridge
VS
Mangotsfield United
22:00
Winchester City
VS
Highworth Town

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
United of Manchester
VS
Buxton
22:00
Gainsborough Trinity
VS
Atherton Collieries
22:00
Grantham Town
VS
Hyde United
22:00
Lancaster City
VS
Ashton United
22:00
Matlock Town
VS
Mickleover Sports
22:00
Morpeth Town
VS
Basford United
22:00
Nantwich Town
VS
Radcliffe Borough
22:00
Scarborough Athletic
VS
Stafford Rangers
22:00
Stalybridge Celtic
VS
Bamber Bridge
22:00
Whitby Town
VS
Warrington Town
22:00
Witton Albion
VS
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Royston Town
22:00
Alvechurch
VS
Peterborough Sports
22:00
Banbury United
VS
Hitchin Town
22:00
Biggleswade Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Coalville Town
VS
Stratford Town
22:00
Kings Langley
VS
Hednesford Town
22:00
Lowestoft Town
VS
Bromsgrove Sporting
22:00
Needham Market
VS
Barwell
22:00
Rushall Olympic
VS
St Ives Town
22:00
Stourbridge
VS
Leiston
22:00
Tamworth
VS
Redditch United

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Excelsior Maassluis
21:00
IJsselmeervogels
VS
Koninklijke HFC
21:00
Volendam II
VS
GVVV
21:00
ASWH
VS
Spakenburg
21:30
Quick Boys
VS
Kozakken Boys
21:30
Rijnsburgse Boys
VS
Katwijk
21:30
HHC
VS
TEC
21:30
AFC
VS
Jong Sparta
00:00
De Treffers
VS
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Hamburger SV
VS
Heidenheim
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Sandhausen
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

20:00
Ingolstadt
VS
Waldhof Mannheim
20:00
Hansa Rostock
VS
Hallescher FC
20:00
Unterhaching
VS
Uerdingen
20:00
MSV Duisburg
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Magdeburg
VS
Kaiserslautern
20:00
VfB Lübeck
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Teutonia WS
VS
Mainz 05 II
20:00
Balingen
VS
Pirmasens
20:00
Aalen
VS
Stuttgart II
20:00
Bahlinger SC
VS
Ulm
20:00
Kickers Offenbach
VS
Freiburg II
20:00
Hoffenheim II
VS
SV Steinbach
20:00
Elversberg
VS
Homburg
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Hessen Kassel
20:00
FSV Frankfurt
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Astoria Walldorf
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Rot-Weiss Essen
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Wiedenbrück
VS
Preußen Münster
20:00
Bonner SC
VS
Fortuna Köln
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Lippstadt 08
20:00
Wegberg-Beeck
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Homberg
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Wuppertaler SV
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Alemannia Aachen
VS
Rödinghausen
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rot-Weiß Oberhausen
21:30
Köln II
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Ilshofen
VS
Bissingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Villingen
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Backnang
20:00
Freiburger FC
VS
Rielasingen-Arlen
20:00
Sandhausen II
VS
Astoria Walldorf II
21:00
Oberachern
VS
Ravensburg
21:00
Bruchsal
VS
Linx
21:00
Nöttingen
VS
Göppinger SV
21:30
Reutlingen
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Blumenthaler SV
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ilshofen
VS
Bissingen
20:00
SGV Freiberg
VS
Villingen
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Backnang
20:30
Freiburger FC
VS
Rielasingen-Arlen
21:00
Oberachern
VS
Ravensburg
21:00
Bruchsal
VS
Linx
21:00
Nöttingen
VS
Göppinger SV
21:00
Hessen Dreieich
VS
Baunatal
21:00
Viktoria Griesheim
VS
Ginsheim
21:00
Lehnerz
VS
Dietkirchen
21:00
SV Steinbach
VS
Eddersheim
21:00
Fernwald
VS
Hunfelder SV
21:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Hanau 93
21:30
Reutlingen
VS
Neckarsulmer SU
21:30
Sandhausen II
VS
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Kronshagen
VS
Husumer SV
20:00
Pansdorf
VS
Todesfelde
20:00
Eutiner SV
VS
Preußen Reinfeld
22:30
Oldenburger SV
VS
Union Neumünster

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

18:30
Rapid Wien II
VS
Dornbirn
21:30
Austria Klagenfurt
VS
Vorwärts Steyr

556 Belgium - Pro League

00:30
Royal Excel Mouscron
VS
KV Oostende
02:45
AS Eupen
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

02:45
Lierse Kempenzonen
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Borac Banja Luka
VS
Mladost Doboj Kakanj
23:00
Velez
VS
Radnik Bijeljina
01:00
Zrinjski
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Gorazde
VS
TOSK Tesanj
21:00
Igman Konjic
VS
Rudar Kakanj
21:00
Jedinstvo Bihac
VS
Bratstvo Gracanica
21:00
Orasje
VS
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
Montana
VS
Cherno More
20:00
Arda
VS
Lokomotiv Plovdiv
22:30
Tsarsko selo
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Slavija
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Sloboda Novi Grad
VS
Sutjeska Foca
20:30
Sloga Doboj
VS
Modrica
20:30
Kozara Gradiska
VS
Drina Zvornik
20:30
Podrinje Janja
VS
Tekstilac Derventa
20:30
Ljubic Prnjavor
VS
Leotar
21:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Hebar 1918
VS
Septemvri Simitli
20:30
Dobrudzha 1919
VS
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Istra 1961
23:05
Hajduk Split
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

18:55
Kustošija
VS
Orijent 1919
21:30
Opatija
VS
Dubrava Zagreb
21:30
Dugopolje
VS
Junak
21:30
Dinamo Zagreb II
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Paphos
VS
Nea Salamis
23:30
Ethnikos Achna
VS
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Xylotympou
VS
Ahironas
20:30
Anagennisi Deryneia
VS
Omonia Aradippou
20:30
Digenis Ypsonas
VS
Alki Oroklini
20:30
Onisilos
VS
Kouris Erimi
20:30
Othellos
VS
Omonia Psevda
20:30
PAEEK
VS
ASIL Lysi
20:30
Ayia Napa
VS
Digenis Morphou
20:30
Aris
VS
EN THOI Lakatamia
20:30
Akritas
VS
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Příbram
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Karviná
VS
Sigma Olomouc
00:30
Jablonec
VS
Slovan Liberec

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Kuressaare
VS
Tammeka
21:00
Levadia
VS
Legion
21:00
Flora
VS
Nõmme Kalju
00:00
Trans
VS
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

18:00
KuPS
VS
Gnistan
18:00
Honka
VS
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
อาเมียงส์
VS
Troyes
02:00
แก็งก็อง
VS
Rodez
02:00
Châteauroux
VS
ก็อง
02:00
Le Havre
VS
Sochaux
02:00
Nancy
VS
Clermont
02:00
Pau
VS
Dunkerque
02:00
Paris
VS
Grenoble Foot 38
02:00
Niort
VS
ตูลูส
02:00
วาล็องเซียนส์
VS
Auxerre

125 Greece - Super League

20:00
Apollon Smirnis
VS
Larissa
22:15
Volos NFC
VS
OFI
00:30
PAS Giannina
VS
Atromitos
00:30
Panaitolikos
VS
Lamia

1796 Iceland - League Cup

19:00
Valur
VS
KR
21:00
Stjarnan
VS
Fylkir
23:00
Breidablik
VS
KA

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:00
Finn Harps
VS
Bohemians
01:00
Longford Town
VS
Derry City
01:00
Sligo Rovers
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Ashdod
VS
Beitar Jerusalem
00:15
Hapoel Kfar Saba
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Bnei Yehuda
00:15
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Petah Tikva
00:15
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Netanya
02:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Reggiana
VS
Cosenza
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
เลชเช่
20:00
Vicenza
VS
Pescara
20:00
Pordenone
VS
Pisa
20:00
เอ็มโปลี
VS
Virtus Entella
22:00
Monza
VS
Venezia
00:00
สปาล
VS
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

18:00
Ventspils
VS
Rīgas FS
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Belasica
VS
Rabotnicki
21:00
Akademija Pandev
VS
Struga
21:00
Renova
VS
Makedonija
21:00
Sileks
VS
Shkupi
21:00
Vardar
VS
Skendija 79

2345 Moldova - National Division

18:00
Zimbru
VS
Floreşti

998 Montenegro - First League

19:00
Zeta
VS
Petrovac
20:00
Rudar
VS
Iskra
20:00
Jezero
VS
Budućnost
21:00
Sutjeska
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Dečić
VS
Mladost

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Coleraine
VS
Carrick Rangers
22:00
Dungannon Swifts
VS
Portadown
22:00
Glentoran
VS
Glenavon
22:00
Larne
VS
Cliftonville
00:30
Warrenpoint Town
VS
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

22:00
Queen's University
VS
Dergview
22:00
Knockbreda
VS
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
VS
Annagh United
22:00
Dundela
VS
H&W Welders
22:00
Ards
VS
Loughgall
22:00
Newry City AFC
VS
Ballinamallard United

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Śląsk Wrocław
VS
Wisła Płock
23:30
Raków Częstochowa
VS
Górnik Zabrze
02:00
Lech Poznań
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

18:40
Miedź Legnica
VS
Arka Gdynia
20:30
Jastrzębie
VS
Chrobry Głogów
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Nieciecza
23:00
Tychy 71
VS
Bełchatów
00:00
ŁKS Łódź
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Moreirense
22:30
ซานตาคลารา
VS
Tondela
01:00
Portimonense
VS
ปอร์โต้
03:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Cova Piedade
VS
Estoril
22:00
Varzim
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

00:15
Argeş
VS
Academica Clinceni
02:30
CSM Iaşi
VS
Dinamo Bucureşti

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Veles
15:00
Tom' Tomsk
VS
Fakel
17:00
Yenisey
VS
Akron
17:00
Orenburg
VS
Krasnodar II
18:00
Irtysh
VS
Volgar Astrakhan
18:00
Spartak Moskva II
VS
Spartak Vladikavkaz
19:00
Dinamo Bryansk
VS
Krylya Sovetov
19:00
Chertanovo
VS
Shinnik
19:00
Tekstilshchik
VS
Neftekhimik
20:00
Olimpiyets
VS
Torpedo Moskva
20:00
Chayka
VS
Baltika

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Aberdeen
22:00
Hamilton Academical
VS
St. Mirren
22:00
Kilmarnock
VS
Motherwell
22:00
Livingston
VS
Hibernian
22:00
St. Johnstone
VS
Ross County

1161 Scotland - Championship

22:00
Arbroath
VS
Hearts
22:00
Ayr United
VS
Raith Rovers
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Inverness CT
22:00
Greenock Morton
VS
Queen of the South

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
East Fife
22:00
Dumbarton
VS
Forfar Athletic
22:00
Falkirk
VS
Montrose
22:00
Partick Thistle
VS
Cove Rangers
22:00
Peterhead
VS
Airdrieonians
22:00
Clyde
VS
Peterhead
22:00
Cove Rangers
VS
Partick Thistle
22:00
Dumbarton
VS
Airdrieonians
22:00
Falkirk
VS
East Fife
22:00
Forfar Athletic
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

22:00
Annan Athletic
VS
Cowdenbeath
22:00
Elgin City
VS
Edinburgh City
22:00
Queen's Park
VS
Stranraer
22:00
Stenhousemuir
VS
Albion Rovers
22:00
Stirling Albion
VS
Brechin City
22:00
Annan Athletic
VS
Albion Rovers
22:00
Brechin City
VS
Stranraer
22:00
Cowdenbeath
VS
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

21:00
Radnički Niš
VS
Voždovac
21:00
Spartak Subotica
VS
Bačka Topola
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Javor Ivanjica
21:00
Bačka Palanka
VS
Partizan
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Dinamo Vranje
VS
Radnički Pirot
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Žarkovo
21:00
Sloga Kraljevo
VS
Borac Čačak
21:00
Jagodina
VS
Kolubara
21:00
Železničar Pančevo
VS
Loznica
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zlaté Moravce
VS
Trenčín
23:00
Ružomberok
VS
Zemplín Michalovce
23:00
Nitra
VS
Pohronie
23:00
Senica
VS
Sereď
23:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
FK Košice
VS
Šamorín
20:30
Púchov
VS
Petržalka akadémia
20:30
Liptovský Mikuláš
VS
Slovan Bratislava II
20:30
Podbrezová
VS
Skalica
20:30
Poprad
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Dob
VS
Krka
21:00
Radomlje
VS
Fužinar
21:00
Rudar Velenje
VS
Primorje
00:00
Brežice
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Sabadell
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
มาจอร์กา
VS
เรอัล โอเบียโด้
02:30
เลกาเนส
VS
Fuenlabrada
03:00
เอสปันญ่อล
VS
UD Logroñés

47 Sweden - Svenska Cupen

21:00
Häcken
VS
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

00:15
Lausanne Sport
VS
St. Gallen
02:30
ลูกาโน
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

00:15
Wil
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gençlerbirliği
VS
Kasımpaşa
20:00
Göztepe
VS
Sivasspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

17:30
İstanbulspor
VS
Altınordu
17:30
Ümraniyespor
VS
Balıkesirspor
20:00
Eskişehirspor
VS
Adana Demirspor
23:00
Samsunspor
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Mariupol
VS
Minai
22:00
Desna
VS
Dnipro-1
00:30
Vorskla
VS
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Chernihiv
VS
Karpaty Halych
18:00
Obolon'-Brovar II
VS
Bukovyna
19:00
Nyva Vinnytsya
VS
Karpaty

515 Wales - Premier League

21:30
Penybont
VS
Flint Town United
21:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids
21:30
Aberystwyth Town
VS
Newtown
21:30
Connah's Quay
VS
Haverfordwest County
21:45
Bala Town
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Central Cordoba SdE
VS
Estudiantes
00:00
Patronato
VS
Huracán
00:00
Gimnasia La Plata
VS
Atlético Tucumán
02:15
Banfield
VS
Lanús
04:30
Vélez Sarsfield
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Barracas Central
VS
Defensores de Belgrano
02:00
Estudiantes Caseros
VS
San Martín Tucumán
02:00
Tristán Suárez
VS
Club Atlético Güemes
02:30
Instituto
VS
Deportivo Santamarina
03:00
Alvarado
VS
Belgrano
03:00
Gimnasia Jujuy
VS
Almagro
03:05
Ferro Carril Oeste
VS
Deportivo Morón

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Jaguares de Córdoba
VS
Rionegro Águilas
03:30
Envigado
VS
Santa Fe
05:40
Junior
VS
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Pérez Zeledón
04:00
Grecia
VS
Herediano
06:00
Guadalupe
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
Olmedo
01:00
Mushuc Runa
VS
Macará
03:30
Independiente del Valle
VS
Delfin
06:30
LDU Quito
VS
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Alianza
04:00
Atletico Marte
VS
FAS
04:30
Once Municipal
VS
Firpo
04:30
Águila
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Deportivo Petapa
04:00
Aurora
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

08:00
Necaxa
VS
Juárez
10:00
Mazatlán
VS
América
06:00
Atlético San Luis
VS
Pumas UNAM

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Nacional Asunción
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Lima
VS
Deportivo Municipal
01:15
Universidad San Martín
VS
Alianza Atlético

158 Uruguay - Primera Division

02:00
River Plate
VS
Torque
05:00
Peñarol
VS
Plaza Colonia

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
Cape Town City
20:30
Baroka
VS
Bloemfontein Celtic
20:30
Chippa United
VS
Moroka Swallows
22:00
TS Galaxy
VS
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

21:00
USM Alger
VS
JSM Skikda

614 Algeria - Ligue 2

20:30
Lakhdaria
VS
Ben Aknoun
20:30
USM El Harrach
VS
Msila
20:30
USM Blida
VS
MO Béjaïa
20:30
Amal Bou Saâda
VS
Kouba
20:30
JSM Béjaïa
VS
CR Béni Thour
20:30
RC Arbaâ
VS
WA Boufarik
20:30
HB Chelghoum Laïd
VS
MC El Eulma
20:30
US Chaouia
VS
CA Batna
20:30
Annaba
VS
AS Khroub
20:30
MSP Batna
VS
USM Khenchela
20:30
MO Constantine
VS
Teleghma
20:30
CRB Ouled Djellal
VS
DRB Tadjenanet
20:30
MCB Oued Sly
VS
Remchi
20:30
Temouchent
VS
ASM Oran
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
SC Aïn Defla
20:30
IRB El Kerma
VS
RC Oued Rhiou
20:30
SKAF Khémis Mélina
VS
Arzew
20:30
MC Saïda
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
1º de Agosto
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Baixa de Kassange

593 Cameroon - Elite One

20:00
Dragon de Yaounde
VS
PWD
22:00
Fortuna Mfou
VS
Avion Academy

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Police
VS
Ouagadougou
23:00
Royal
VS
Rahimo
23:00
SONABEL
VS
KOZAF
23:00
SONABEL
VS
Douanes
23:00
Salitas
VS
Ouagadougou
23:00
ASFB
VS
ASEC Koudougou
23:00
Royal
VS
RCK
23:00
USFA
VS
Majestic
23:00
Police
VS
KOZAF
01:15
ASFA-Yennenga
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
RCK
21:30
Vita Club
VS
Blessing

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Kaloum Star
VS
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Tusker
19:00
Vihiga United
VS
Leopards
19:15
Wazito
VS
Bandari

26 Mali - Premiere Division

23:00
Duguwolofila
VS
Réal Bamako
23:00
USC Kita
VS
Police
23:30
ASOM
VS
LC Ba
01:30
Black Stars
VS
COB

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Stade Marocain
VS
Racing de Casablanca
21:00
Olympique Dcheïra
VS
Widad Témara
21:00
Wydad Fès
VS
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
Niarry Tally

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Ordino
VS
Ranger's

45412 Lebanon - Premier League

20:30
Tripoli
VS
Shabab Al Ghazieh
20:30
Bourj
VS
Salam Zgharta
20:30
Shabab El Bourj
VS
Tadamon Sour

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:15
Al Raed
VS
Al Ittihad
22:30
Al Ittifaq
VS
Al Faisaly
22:30
Al Fateh
VS
Al Ahli Jeddah
22:40
Al Shabab
VS
Al Taawon
00:45
Al Hilal
VS
Al Quadisiya
00:45
Al Nassr
VS
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
CS Sfaxien
VS
Etoile du Sahel
20:00
Stade Tunisien
VS
Slimane
20:00
Olympique Béja
VS
Métlaoui
20:00
Kairouan
VS
Monastir
22:00
ES Tunis
VS
Kairouan
22:15
Club Africain
VS
CA Bizertin

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Ittihad Kalba
VS
Khorfakkan Club
20:45
Al Dhafra
VS
Shabab Al Ahli Dubai
23:15
Bani Yas
VS
Hatta
23:15
Al Wasl
VS
Al Sharjah

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:40
Al Bataeh
VS
Masfut
20:40
Al Urooba
VS
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

01:00
SBRC
VS
North Village Rams

153732 India - I-League

15:30
Sudeva
VS
Arrows
20:30
Chennai City
VS
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Gwangju
14:30
Jeonbuk Motors
VS
Suwon

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Gimpo
13:00
Gimhae City
VS
Gyeongju HNP
13:00
Ulsan Citize
VS
Busan Transportation
13:00
Daejeon Korail
VS
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

20:00
PDRM
VS
Kuching FA
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
PKNP

3995 Malaysia - Super League

20:00
UiTM
VS
Kedah
20:00
Selangor
VS
Pulau Pinang
20:00
Melaka United
VS
Kuala Lumpur

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Hai Phong
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Phú Thọ
VS
Sanna Khanh Hoa
15:30
An Giang
VS
Bà Ria Vũng Tàu

462 England - Vanarama National League South

22:00
Billericay Town
VS
Bath City
22:00
Braintree Town
VS
Chippenham Town
22:00
Dartford
VS
Hampton & Richmond
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Ebbsfleet United
22:00
Eastbourne Borough
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Hungerford Town
VS
Tonbridge Angels
22:00
Maidstone United
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Slough Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
St Albans City
VS
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Victoriano Arenas
01:30
Berazategui
VS
Atlas
01:30
Central Córdoba
VS
Luján
01:30
San Martín Burzaco
VS
Deportivo Español
01:30
Sportivo Italiano
VS
El Porvenir
03:00
Excursionistas
VS
Midland

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
DOVO
VS
SteDoCo
20:30
GOES
VS
Sportlust '46
20:30
ODIN '59
VS
VVSB
20:30
Excelsior '31
VS
ACV
20:30
Harkemase Boys
VS
HSV Hoek
20:30
Barendrecht
VS
Lisse
20:30
Staphorst
VS
Ter Leede
21:00
Sparta Nijkerk
VS
VVOG
21:00
DVS '33
VS
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
San José
VS
Municipal Vinto
05:00
Independiente Petrolero
VS
Oriente Petrolero

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Excelsior Virton
VS
Stockay-Warfusée
02:00
Rebecq
VS
La Louvière
02:00
Meux
VS
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

01:30
Ninove
VS
Sparta Petegem
01:30
Dikkelvenne
VS
Zelzate
01:30
Oudenaarde
VS
Harelbeke
02:00
Ronse
VS
Olsa Brakel
02:00
Gent-Zeehaven
VS
Merelbeke
02:00
Lokeren-Temse
VS
Toekomst Menen

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Pepingen-Halle
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Hades
02:00
Sporting Hasselt
VS
Heur Tongeren
02:00
Hoogstraten
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
Lochristi
01:30
Oostkamp
VS
Eppegem
01:30
Torhout
VS
Jong Lede
02:00
Svelta Melsele
VS
VW Hamme
02:00
Tempo Overijse
VS
Avanti
02:00
FC Lebbeke
VS
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
De Kempen
VS
Sint-Lenaarts
01:30
Weerstand Koersel
VS
Eendracht Termien
01:30
Witgoor Sport
VS
Racing Mechelen
01:30
Turnhout
VS
Diest
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Berlaar-Heikant
01:30
Diest
VS
Turnhout
01:30
Sint-Lenaarts
VS
De Kempen
02:00
ลีลล์
VS
Beringen
02:00
Wellen
VS
Betekom
02:00
Nijlen
VS
Esperanza Pelt
02:00
Racing Mechelen
VS
Witgoor Sport
02:00
Beringen
VS
ลีลล์
02:00
Betekom
VS
Wellen
02:00
Esperanza Pelt
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Jeunesse Tamines
02:00
Braine
VS
Binche
02:00
Union Namur
VS
Gosselies Sports
02:00
Rapid Symphorinois
VS
Aische
02:00
Tournai
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Aywaille
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Antonia
VS
Eendracht Zoersel
01:30
Wezel
VS
Geel
01:30
Oppuurs
VS
Ternesse
01:30
Vorselaar
VS
Bornem
01:30
Wezel
VS
Antonia
02:00
K. Kontich
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Houtem-Oplinter
VS
Borght-Humbeek
02:00
Huldenberg
VS
Liedekerke
02:00
Stade Bierbeek
VS
Wambeek
02:30
Ixelles
VS
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Juve Hasselt
VS
Herkol
01:30
KFC Eksel
VS
Verbroedering Maasmechelen
01:30
Achel
VS
Herk
01:30
Achel
VS
Verbroedering Maasmechelen
01:30
Helson Helchteren
VS
Bregel Sport
02:00
Alken
VS
Juve Hasselt
02:00
Alken
VS
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Saint-Hubert
VS
Florenville
02:00
Sartoise
VS
Vaux-Noville
02:00
Bastogne
VS
La Roche
02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Lorraine Arlon
02:00
Longlier
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Latem
VS
SK Denderhoutem
01:30
Berlare
VS
Grembergen
02:00
Eendracht Aalter
VS
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
Racing Waregem
00:30
RC Lauwe
VS
Rumbeke
01:00
Rumbeke
VS
RC Lauwe
01:00
Dadizele
VS
SC Zonnebeke
01:00
Meulebeke
VS
Sparta Heestert
01:30
Diksmuide
VS
Oostduinkerke
02:00
Oostduinkerke
VS
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Kubrat
20:00
Botev Novi Pazar
VS
Dorostol
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

20:30
O Kormakitis
VS
Peyia
20:30
APEP
VS
Elia Lythrodonta
20:30
Halkanoras
VS
Ormideia
20:30
ENAD
VS
Olympiada Lympion
20:30
MEAP Nisou
VS
Omonia 29is Maiou
20:30
Elpida Astromeritis
VS
APONA Anagias
20:30
Ethnikos Assias
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

21:00
Dukla Praha II
VS
Sokol Zápy
21:00
Přepeře
VS
Pardubice II
21:00
Mlada Boleslav II
VS
Hradec Kralove II
21:00
Teplice II
VS
Sokol Brozany
21:00
Jablonec II
VS
Chlumec nad Cidlinou
21:00
Zbuzany
VS
Sokol Živanice
21:00
Písek
VS
Loko Vltavín
21:00
Sokol Hostoun
VS
Benesov
21:00
Povltava FA
VS
Králův Dvůr
21:00
Motorlet Praha
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Prestice
VS
Marianske Lazne
21:00
Hvězda Cheb
VS
Petřín Plzeň
21:00
Otava Katovice
VS
Slavoj Mýto
21:00
České Budějovice II
VS
Klatovy
21:00
Tatran Sedlcany
VS
Spartak Sobeslav
21:00
Doubravka
VS
Hořovicko
21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:15
Neratovice-Byškovice
VS
Dobris
21:00
Aritma Praha
VS
Arsenal Česká Lípa
21:00
Štětí
VS
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:00
Čáslav
VS
Hlinsko
21:00
Trutnov
VS
Horky nad Jizerou
21:00
Letohrad
VS
Sokol Libiš
21:00
Polaban Nymburk
VS
Kosmonosy
21:00
Sparta Kutná Hora
VS
Náchod
21:00
Vysoke Myto
VS
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
HFK Olomouc
VS
Bzenec
20:30
Hranice
VS
FC Vsetin
20:30
Nove Sady
VS
Brumov

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Oure
VS
Sydvest
19:00
Jammerbugt
VS
B 93
20:00
Aarhus Fremad
VS
Næsby
20:00
Middelfart
VS
Thisted
20:00
Dalum
VS
Brabrand
20:00
Holbæk B&I
VS
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:45
FA 2000
VS
Brønshøj
20:00
Hillerød
VS
Næstved
20:00
AB Tårnby
VS
HIK
21:00
Skovshoved
VS
Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Køge Nord
VS
KFUM
20:00
Husum
VS
Karlslunde
20:00
BK Union
VS
BSF
20:00
Ishøj
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Vordingborg
VS
Otterup
18:00
GVI
VS
Herlev
18:00
B 1908
VS
LSF
18:00
Taastrup
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
OKS
VS
Marienlyst
19:00
Tarup-Paarup
VS
Viby
19:30
Hedensted
VS
Kolding B
21:00
Varde IF Elite
VS
B 1913
22:00
Horsens II
VS
Odder

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Vejgaard B
VS
Lyseng
20:00
Herning Fremad
VS
Aarhus Fremad II
21:00
Tjorring
VS
Djursland
21:30
Kjellerup
VS
Skjold Sæby

17 France - CFA Group A

22:00
Caen II
VS
Sainte Geneviève
00:00
Rouen
VS
Versailles
00:00
C' Chartres
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Blois
VS
Lorient II
00:00
Fleury 91
VS
Stade Plabennec
00:00
Saint-Malo
VS
Vannes
00:00
Guingamp II
VS
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Poissy
00:00
Fleury 91
VS
Granville
00:00
C' Chartres
VS
Versailles
00:00
Blois
VS
Sainte Geneviève
00:00
Poissy
VS
Stade Plabennec
00:00
Saint-Malo
VS
Lorient II
00:00
Guingamp II
VS
Rouen
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Caen II
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

00:00
Sedan
VS
Belfort
00:00
Bobigny
VS
Lens II
00:00
Beauvais
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Schiltigheim
VS
Metz II
00:00
Auxerre II
VS
Haguenau
00:00
Olympique St Quentin
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Reims II
VS
Épinal
00:00
Sedan
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
Bobigny
VS
Entente SSG
00:00
Schiltigheim
VS
Haguenau
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Metz II
00:00
Auxerre II
VS
Beauvais
00:00
Olympique St Quentin
VS
Belfort
00:00
Reims II
VS
Lens II
00:30
Gobelins
VS
Entente SSG
00:30
Gobelins
VS
Épinal

17 France - CFA Group C

00:00
Hyères
VS
Chasselay MDA
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Monaco II
00:00
Jura Sud Foot
VS
Toulon
00:00
Marignane Gignac
VS
Aubagne
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Martigues
00:00
Saint-Priest
VS
Grasse
00:00
Olympique Marseille II
VS
Andrézieux
00:00
Hyères
VS
Andrézieux
00:00
Chasselay MDA
VS
Martigues
00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Aubagne
00:00
Jura Sud Foot
VS
Monaco II
00:00
Marignane Gignac
VS
Toulon
00:00
Olympique Lyonnais II
VS
Grasse
00:00
Saint-Priest
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Olympique Marseille II
VS
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

00:00
Colomiers US
VS
Bourges 18
00:00
Bourges Foot
VS
Béziers
00:00
Angoulême
VS
Canet Roussillon
00:00
Nantes II
VS
Romorantin
00:00
Yzeure
VS
Les Herbiers
00:00
Trélissac
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Stade Montois
VS
Chamalières
00:00
Angers SCO II
VS
Bergerac
00:00
Bourges Foot
VS
Trélissac
00:00
Bergerac
VS
Romorantin
00:00
Angoulême
VS
Bourges 18
00:00
Colomiers US
VS
Les Herbiers
00:00
Nantes II
VS
Béziers
00:00
Angers SCO II
VS
Chamalières
00:30
Yzeure
VS
Canet Roussillon
01:00
Stade Montois
VS
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Limonest
VS
Moulins Football
00:00
Velay
VS
Saint-Étienne II
00:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Clermont II
00:00
Lyon Duchere II
VS
Montlucon
00:00
Ain Sud
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Thonon Évian
VS
Vaulx
00:00
Chambery
VS
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Dinan Léhon
00:00
Brest II
VS
Lannion
00:00
Pontivy GSI
VS
Saint-Pierre Milizac
00:00
TA Rennes
VS
Rennes II
00:00
Drapeau Fougères
VS
Stade Briochin II
00:00
Guipry-Messac
VS
Vitré
00:30
Plouzane
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Orleans II
VS
Montlouis
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Tours
00:00
Montargis
VS
C' Chartres II
00:00
Déols
VS
J3 Amilly
00:30
Vierzon
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Raon l'Etape
VS
Prix-lès-Mézières
00:00
Mulhouse
VS
Strasbourg II
00:00
Troyes II
VS
Thaon
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
RC Epernay
00:00
Amneville
VS
Nancy II
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Biesheim
00:00
Sarre Union
VS
Colmar

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Monopoli
VS
Palermo
06:00
Trapani
VS
Turris

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Bytovia Bytów
VS
Stargard Szczeciński
22:00
Kalisz
VS
Śląsk Wrocław II
00:00
Sokół Ostróda
VS
Olimpia Grudziądz

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Maria da Fonte
VS
Sporting Braga II
00:00
Aguia FC Vimioso
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group E

02:00
União de Leiria
VS
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Fátima
VS
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

18:00
Sporting CP II
VS
Oriental Dragon
19:00
Ideal
VS
Estrela Amadora

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Dante Botoşani
VS
Bradu Borca
20:00
Hușana Huși
VS
SJ Vaslui
20:00
Şomuz Fălticeni
VS
Paşcani
20:00
Bucovina Radauti
VS
Foresta Suceava
20:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

20:00
Sporting Lieşti
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
20:00
Sportul Chiscani
VS
Avantul Valea Marului
20:00
Otelul
VS
Viitorul Ianca
20:00
CSM Bacău
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Înainte Modelu
20:00
Olteniţa
VS
Popești-Leordeni
20:00
Viitorul Constanţa II
VS
Gloria Albeşti
20:00
Afumaţi
VS
Mostiştea Ulmu
20:00
Agricola Borcea
VS
Axiopolis

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
Voluntari II
VS
Dinamo Bucureşti II
20:00
Progresul Spartac
VS
CSA Steaua Bucureşti
20:00
Metalul Buzău
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
SR Municipal Braşov
VS
Plopeni
20:00
Blejoi Vispeşti
VS
Sepsi II
20:00
Targu Secuiesc
VS
Olimpic Cetate
20:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
Sporting Roşiori
VS
Petrolul Potcoava
20:00
CS U Craiova II
VS
Alexandria
20:00
Filiaşi
VS
Flacăra Moreni

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Trstenik PPT
VS
Vlasina
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Kablovi Zaječar
21:00
Timok
VS
Jedinstvo Paraćin
21:00
Dunav Prahovo
VS
Mladost Medoševac
21:00
Sinđelić Niš
VS
Timočanin
21:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Moravac Mrštane
21:00
Morava Vladičin Han
VS
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Jedinstvo Ub
VS
Tutin
20:30
Budučnost Krušik
VS
Takovo
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Bane Raska
20:30
Mladi Radnik
VS
Železničar Lajkovac
20:30
Trepča
VS
Budućnost Arilje
20:30
Sloga Požega
VS
Mačva 1929

32 Spain - Segunda B - Group 3

01:00
FC Andorra
VS
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Ribamontan al Mar
VS
Textil Escudo
22:30
Tropezón
VS
Cartes
23:00
Samano
VS
Racing Santander II
23:00
Escobedo
VS
Vimenor
23:30
Solares
VS
Selaya
00:00
Rinconeda Polanco
VS
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

23:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Urgatzi
23:00
Balmaseda
VS
Somorrostro
23:00
Beasain
VS
Santutxu
23:00
Deusto
VS
Tolosa
23:00
Sestao River
VS
Real Sociedad III
23:00
Lagun Onak
VS
Urduliz
23:00
Santurtzi
VS
CD Vitoria
23:00
Basconia
VS
Ariznabarra
23:00
San Ignacio
VS
Durango
23:00
Pasaia KE
VS
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Colegios Diocesanos
VS
Arandina
22:30
Salamanca II
VS
UD Santa Marta
23:00
Atlético Astorga
VS
Cristo Atlético
23:00
La Granja
VS
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Melilla CD
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Platges de Calvià
VS
Llosetense
22:30
Esporles
VS
Santanyi
22:30
Binissalem
VS
Alcúdia
22:30
Génova
VS
Constància
23:30
Collerense
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Lanzarote
00:00
Arucas
VS
Villa Santa Brígida
01:00
Buzanada
VS
Ibarra
01:00
Velke Levare
VS
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

23:00
Valle Egüés
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Comillas
VS
Alfaro
00:30
Agoncillo
VS
Varea
00:30
Yague
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Binéfar
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Albacete II
VS
Ciudad Real
00:00
Tarancón
VS
Toledo

5 Brazil - Alagoano

03:00
Coruripe
VS
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

03:00
Cliper
VS
JC
06:30
Iranduba
VS
Fast Clube

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:45
4 de Julho
VS
Altos
02:00
Ceará
VS
Fortaleza
02:00
Bahia
VS
Sport Recife
04:15
Confiança
VS
Salgueiro
04:15
Santa Cruz
VS
CSA
06:30
Sampaio Corrêa
VS
Vitória

5 Brazil - Capixaba

01:00
Pinheiros
VS
São Mateus
01:00
Serra
VS
Estrela do Norte
01:00
Vilavelhense
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 1

07:00
ฟลาเมงโก
VS
Resende
01:00
Volta Redonda
VS
Macaé
03:00
Boavista
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Hercílio Luz
VS
Marcílio Dias
02:00
Joinville
VS
Concórdia Atlético Clube
05:00
Prospera Criciuma
VS
Metropolitano

5 Brazil - Maranhense

02:00
Pinheiro
VS
Iape

5 Brazil - Mineiro 1

01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraense

19:30
Tuna Luso
VS
Paragominas
20:00
Tapajós
VS
Castanhal
02:00
Independente PA
VS
Bragantino PA
02:00
Águia de Marabá
VS
Gaviao

5 Brazil - Paranaense 1

06:00
Rio Branco PR
VS
Londrina
06:00
Azuriz
VS
Maringá
06:00
Paraná
VS
Athletico PR
06:00
Operário PR
VS
Coritiba
06:00
Cascavel CR
VS
Cascavel
06:00
Cianorte
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

02:30
Palmeiras
VS
São Paulo
05:00
Ferroviária
VS
Guarani
05:00
Ponte Preta
VS
Santos

5 Brazil - Sergipano

02:00
Itabaiana
VS
Maruinense

5 Brazil - Sul Matogrossense

21:00
Chapadão
VS
Três Lagoas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Deportivo Armenio
VS
Acassuso

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Rewa

3347 San Marino - Campionato

21:00
Fiorentino
VS
Tre Fiori
21:00
Cailungo
VS
Cosmos
21:00
La Fiorita
VS
San Giovanni
21:00
Pennarossa
VS
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
Macarthur
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Partizani Tirana II
VS
Oriku
19:30
Burreli
VS
Erzeni Shijak
19:30
Egnatia Rrogozhinë
VS
Besa Kavajë
19:30
Lushnja
VS
Flamurtari
21:00
Lushnja
VS
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Luzi 2008
VS
Shënkolli
19:30
Tërbuni Pukë
VS
Internacional Tirana
19:30
Sopoti Librazhd
VS
Ada Velipojë
19:30
Klosi
VS
Gramshi
19:30
Mirdita
VS
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Anyang
VS
Daejeon Citizen
16:30
Ansan Greeners
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Univ. Queensland
VS
Centenary Stormers
15:00
The Gap
VS
Western Spirit
15:10
Albany Creek Excelsior
VS
Bayside United
16:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Toowong
17:00
The Lakes
VS
St George Willawong

98 Australia - New South Wales

13:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sutherland Sharks
15:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney II

86 Ukraine - Youth League

17:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Zorya U21
17:00
Lviv U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
18:00
Dynamo Kiev U21
VS
Rukh Vynnyky U21
19:00
Inhulets' U21
VS
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Sorrento
15:00
Armadale
VS
Inglewood United
16:30
Bayswater City
VS
Rockingham City
18:00
Perth
VS
Perth Glory II
18:00
Floreat Athena
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

10:15
Devonport City
VS
South Hobart
10:15
Kingborough Lions
VS
Riverside Olympic
10:30
Launceston City
VS
Kingborough Lions
10:30
Glenorchy Knights
VS
Clarence Zebras
10:30
Olympia Warriors
VS
Riverside Olympic
12:30
Launceston City
VS
Devonport City
12:30
Glenorchy Knights
VS
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

16:15
Queensland Lions
VS
Brisbane Roar II
16:30
Gold Coast Knights
VS
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Dessel Sport
VS
Patro Eisden
02:00
Heist
VS
Thes Sport
02:00
La Louvière Centre
VS
Knokke
02:00
Olympic Charleroi
VS
Tienen
02:00
Dender
VS
SV Roeselare

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Milan U19
VS
Cagliari U19
19:00
Sampdoria U19
VS
Inter U19
21:00
Empoli U19
VS
Sassuolo U19
23:00
Juventus U19
VS
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Akademia Piłkarska LG
19:00
GKS Katowice W
VS
UKS SMS Lodz W
22:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Medyk Konin W

251 Italy - Primavera 2

17:00
Salernitana U19
VS
Lecce U19
20:30
Parma U19
VS
Chievo U19
20:30
Verona U19
VS
Cittadella U19
20:30
Brescia U19
VS
Cremonese U19
20:30
Reggiana U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:30
Udinese U19
VS
Monza U19
20:30
Venezia U19
VS
Pordenone U19
20:30
Benevento U19
VS
Cosenza U19
20:30
Frosinone U19
VS
Pescara U19
20:30
Napoli U19
VS
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Hradec Kralove U19
17:00
Brno U19
VS
Pribram U19
17:00
Slovacko U19
VS
Ostrava U19
17:00
Sparta Praha U19
VS
FK Pardubice U19
18:45
Slavia Prague U19
VS
Meteor Praha U19
19:00
Ceske Budejovice U19
VS
Karvina U19
20:00
Plzen U19
VS
FC Fastav Zlin U19
21:00
Sigma Olomouc U19
VS
Opava U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Liberec W
VS
Pardubice W
20:00
Slavia Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

18:00
Legia U18
VS
Lechia Gdańsk U18
18:00
Hutnik Kraków U18
VS
Cracovia U18
18:00
Wisla U18
VS
Jagiellonia U18
18:30
Escola Warszawa U18
VS
SMS Łódź U18
21:00
Lech Poznan U18
VS
Arka Gdynia U18
21:30
Zaglebie U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
JDR Stars
VS
TS Sporting
20:30
Jomo Cosmos
VS
Polokwane City
20:30
Steenberg United
VS
Sekhukhune United
20:30
Uthongathi
VS
Pretoria Callies
20:30
Bizana Pondo Chiefs
VS
Royal AM

65437 Panama - Lpf

05:00
Tauro
VS
San Francisco
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Alianza

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
Drenica
19:00
Besa Pejë
VS
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

16:00
Altona Magic
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Baden
VS
Bassecourt
22:00
Zug
VS
Buochs
22:00
Wohlen
VS
Goldau
22:00
Dietikon
VS
Red Star Zürich
22:00
Gossau
VS
Winterthur II
23:00
Echallens
VS
Vevey Sports
23:00
Meyrin
VS
Azzurri 90
06:00
Biel-Bienne
VS
Schötz
06:00
Grasshopper II
VS
Luzern II
06:00
Langenthal
VS
Muttenz
06:00
Delémont
VS
Solothurn
06:00
Terre Sainte
VS
Olympique de Genève
06:00
Naters
VS
La Chaux-de-Fonds
06:00
Young Boys II
VS
Lancy
06:00
Bulle
VS
Martigny Sports
06:00
Eschen / Mauren
VS
Thalwil
06:00
Linth
VS
Höngg
06:00
Paradiso
VS
Balzers
06:00
St. Gallen II
VS
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Breitenrain
22:00
Brühl
VS
Zürich II
22:00
Cham
VS
Rapperswil-Jona
22:00
Köniz
VS
Bellinzona
22:00
YF Juventus
VS
Bavois
06:00
Stade Nyonnais
VS
Münsingen
06:00
Étoile Carouge
VS
Yverdon Sport
06:00
Sion II
VS
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Wiltz
VS
Hostert
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Victoria Rosport
23:00
F91 Dudelange
VS
Progrès Niedercorn
01:00
Rodange
VS
Etzella Ettelbrück
01:30
Racing
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Wolfsberger AC II
VS
Hertha
23:00
Wels
VS
Stadl-Paura
01:00
St. Anna
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:00
Leobendorf
VS
Draßburg
22:00
Wiener Viktoria
VS
Bruck/Leitha

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Cercle de Joachim
VS
Savanne
21:30
ASPL 2000
VS
Entente Boulet Rouge

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kaedi
VS
Sahel
23:00
Concorde
VS
JAHE
23:00
Garde Nationale
VS
Inter Nouakchott
23:00
Tidjikja
VS
Nouakchott King's
23:00
Médine
VS
Nouadhibou
23:00
Police
VS
Kaedi
23:00
SNIM
VS
Tevragh-Zeïne
23:00
Ksar
VS
Armee
23:00
Sahel
VS
Kedia
00:00
Tidjikja
VS
JAHE
00:00
Nouakchott King's
VS
Garde Nationale
02:40
Médine
VS
Inter Nouakchott

227 Russia - Pfl

17:00
Biolog
VS
Essentuki
18:00
Anzhi
VS
Legion Dynamo
19:00
Urozhay
VS
Forte Taganrog
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Krasnodar 3
19:30
Chernomorets
VS
Kuban Kholding
20:00
Inter Cherkessk
VS
Mashuk-KMV

3039 Togo - Championnat National

06:00
Semassi
VS
Ifodjè
06:00
Binah
VS
Unisport
06:00
Togo Port
VS
Gbohloe-Su
06:00
Gomido
VS
Maranatha Fiokpo
06:00
Anges Notsè
VS
Entente II
06:00
OTR
VS
Dynamic Togolais

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:00
Kristianstads W
VS
Vittsjo W
20:00
Umea W
VS
Uppsala W
20:00
Linkoping W
VS
Växjö W
21:00
Lidköping W
VS
Häcken W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Desportivo Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Songo
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Textáfrica
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Costa do Sol
20:00
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviario Beira
20:00
LD Maputo
VS
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Athletic Club W
VS
Valencia W
17:30
Eibar W
VS
Espanyol W
18:00
Huelva W
VS
Atletico Madrid W
20:00
Rayo Vallecano W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Zurich W
VS
Servette Chênois W
23:00
St. Gallen
VS
Lugano W
23:00
Young Boys W
VS
Luzern W
00:00
Grasshopper W
VS
Basel W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Zulte-Waregem W
VS
Eendracht Aalst W
20:00
Gent W
VS
RSC Anderlecht W
20:00
White Star Woluwé W
VS
Genk W
20:00
Club Brugge W
VS
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Standard Liège II W
20:00
Eva's Tienen W
VS
Massenhoven W
21:00
Moldavo W
VS
OH Leuven II
21:00
Wuustwezel W
VS
Mechelen W
21:30
Genk II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
22:00
Famkes Merkem W
VS
Kontich W
23:00
RFC de Liege W
VS
Anderlecht II W
23:00
Gent II W
VS
Chastre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

20:00
Wolfsburg W
VS
Werder Bremen W

674 Hungary - Nb I Women

17:00
Viktória Szombathely W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Roma W
VS
Inter Milano W
20:30
Napoli W
VS
Florentia W
20:30
Fiorentina W
VS
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Pumas UNAM W
VS
León W

98 Australia - W-League

12:35
Sydney W
VS
Melbourne Victory W
14:35
Newcastle Jets W
VS
Canberra United W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
USM Alger U21
VS
JSM Skikda U21

802 Israel - Lig Bet

20:30
Elnahada Nazareth
VS
Ahva Kafr Manda
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Hapoel Ironi Karmiel
01:00
Hapoel Lod
VS
Moadon Tzeirey Rahat
01:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim

20 Portugal - Liga Revelacao U23

00:00
Académica U23
VS
Benfica U23

74505 Qatar - QSL Cup

21:00
Al Wakrah
VS
Al Sailiya

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Victoria CF W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Arratia W
22:00
Balears W
VS
Sant Gabriel W
22:00
Huesca W
VS
Levante Las Planas W
22:00
Cáceres II W
VS
Hispalis W
22:00
Real Betis II W
VS
San Miguel W
22:00
Madrid III W
VS
Zamora Amigos Duero W
22:30
Gijón FF W
VS
Sporting Gijón II W
22:30
Pradejón W
VS
UD Logroñés W
23:30
Atlético Arousana W
VS
Umia W
00:00
Real Sociedad II W
VS
Oiartzun W
00:00
Torrelodones W
VS
Rayo Vallecano II W
02:00
Geneto del Teide W
VS
Real Unión Tenerife II W
02:00
Llamoro W
VS
San Antonio Pilar W
06:00
Castuera W
VS
Almería W
06:00
Montaña Alta W
VS
Las Torres W
06:00
Juventud San Sebastián W
VS
Real Unión Tenerife II W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Leioa U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Barcelona U19
VS
Espanyol U19
18:30
Danok Bat U19
VS
Eibar U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Arucas U19
19:00
Ofra U19
VS
Laguna U19
19:00
Sobradillo U19
VS
San José U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Los Llanos Aceró U19
19:30
Marino U19
VS
Llano del Moro U19
20:00
Maspalomas U19
VS
UD San Fernando U19
20:00
Unión Viera U19
VS
Huracán U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Cultural Leonesa U19
23:00
Elche U19
VS
Toledo U19
23:30
Penya Arrabal U19
VS
Girona U19
23:45
Mensajero U19
VS
Tenerife U19
00:00
Arenas Getxo U19
VS
Antiguoko U19
00:45
Atlético Madrileño U19
VS
Kelme U19

155 Romania - Liga 2

16:00
CSM Slatina
VS
Ripensia Timişoara
16:00
Comuna Recea
VS
Şcolar Reşiţa
16:00
Aerostar Bacău
VS
Concordia Chiajna
16:00
ASU Poli Timişoara
VS
Sporting Turnu
16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Pandurii Târgu Jiu
16:00
Unirea Slobozia
VS
Metaloglobus
17:30
Petrolul 52
VS
Mioveni

2507 Gambia - GFA League

23:00
เอซี มิลาน
VS
Fortune
23:00
GPA
VS
GAMTEL

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Brothers Townsville
VS
MA Olympic
16:00
Stratford Dolphins
VS
Edge Hill United
16:30
Capricorn Coast
VS
Clinton

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

11:00
Merewether Advance
VS
North United Wolves
12:30
Westlawn Tigers
VS
Northern Storm Thunder
13:00
Port Saints
VS
Bellingen
14:00
Camden Haven Redbacks
VS
Taree Wildcats

401 Slovakia - Youth League

17:00
Podbrezová U19
VS
Poprad U19
17:00
Dukla U19
VS
Nitra U19
17:00
Trenčín U19
VS
Ružomberok U19
17:00
Slovan Bratislava U19
VS
Spartak Trnava U19
17:00
DAC U19
VS
Senica U19
17:00
Žilina U19
VS
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
Eastern Lions U21
VS
Dandenong Thunder U21
11:00
Green Gully U21
VS
Heidelberg United U21
14:00
Altona Magic U21
VS
Oakleigh Cannons U21

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Rostov W
19:00
Krasnodar W
VS
Ryazan VDV W
20:00
Zenit W
VS
Yenisey W

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

14:00
Western Knights
VS
Stirling Lions
14:00
South West Phoenix
VS
Murdoch Uni Melville
14:00
Quinns
VS
Bunbury United
14:00
Fremantle City
VS
Greyhounds
15:00
UWA Nedlands
VS
Morley Windmills
15:00
Wanneroo City
VS
Joondalup City
15:30
North Beach
VS
Olympic Kingsway
16:00
Canning City
VS
Dianella White Eagles
17:30
Curtin University
VS
Joondalup United

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt Res.
VS
Toowong Res.
13:00
The Gap Res.
VS
Western Spirit Res.
13:00
Albany Creek Res.
VS
Bayside United Res.
13:00
Univ. Queensland Res.
VS
Centenary Stormers II
14:00
The Lakes Res.
VS
St. George Willawong Res

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Cheng Fung
20:00
Casa de Portugal
VS
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Glacis United
VS
College Cosmo
00:30
Europa Point
VS
Manchester 62

479 Japan - Japan Football League

12:30
TIAMO Hirakata
VS
Biwako Shiga