lsm99

ตารางบอล 21 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

22:00
เวสต์แฮม
VS
อาร์เซน่อล
02:30
แอสตันวิลลา
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 เอฟเอคัพ

20:30
เชลซี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
00:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
พีอีซี ซโวลล์
VS
วีวีวี เวนโล
20:30
อัลค์มาร์
VS
พีเอสวี
20:30
วิเทสส์
VS
วิลเลม ทเว
22:45
เฮราเคิล
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
อาแจกซ์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

19:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไมนซ์
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ไฟร์บวร์ก
VS
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
สตราส์บูร์ก
VS
Lens
21:00
ดิฌง
VS
แร็งส์
21:00
แบรสต์
VS
อองเช่ร์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
บอร์กโดซ์
21:00
น็องต์
VS
ลอริยองต์
23:05
ลีลล์
VS
นีมส์
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
เวโรน่า
VS
อตาลันต้า
21:00
ยูเวนตุส
VS
Benevento
21:00
อูดิเนเซ่
VS
ลาซิโอ
21:00
ซามพ์โดเรีย
VS
โตริโน่
00:00
ฟิออเรนติน่า
VS
เอซี มิลาน
02:45
โรม่า
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เกตาเฟ่
VS
เอลเช่
22:15
บาเลนเซีย
VS
เกรนาดา
22:15
บียาร์เรอัล
VS
กาดิซ
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

11:00
เอฟซี โตเกียว
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
สากัน โตสู
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เอฮิเมะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
Blaublitz Akita
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มาชิดา เซลเวีย
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
Sagamihara
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

17:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
VS
ตราด เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

07:00
Haugesund
VS
Bodø / Glimt
07:00
Sarpsborg 08
VS
Stabæk
07:00
Hødd
VS
Brattvåg
07:00
Ranheim
VS
Nardo
16:30
Västerås SK
VS
Örebro Syrianska
18:00
Alta
VS
Kjelsås
19:00
JIPPO
VS
PEPO
19:00
มัลโม่
VS
Örebro
19:00
Chemnitzer FC
VS
Eintracht Braunschweig
20:00
Umeå
VS
IFK Luleå
20:00
GAIS
VS
Jönköpings Södra
20:00
Brage
VS
Sirius
20:00
Öster
VS
IFK Hässleholm
21:00
Strømmen
VS
Fram
21:00
Jerv
VS
Kvik Halden
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Zvezda Perm
21:00
El Geish
VS
Ceramica Cleopatra
21:30
มัลโม่
VS
Örebro

462 England - Women's Super League

21:00
Tottenham W
VS
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Excelsior Barendrecht W
VS
Ajax W
18:15
FC Twente W
VS
Alkmaar W
18:15
ADO Den Haag W
VS
PSV W
18:15
SC Heerenveen W
VS
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Greuther Fürth
VS
นูเรมเบิร์ก
19:30
Osnabrück
VS
St. Pauli
19:30
Würzburger Kickers
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Bayern München II
20:00
Zwickau
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Luckenwalde
VS
Chemie Leipzig
19:30
BFC Dynamo
VS
Energie Cottbus
19:30
Hertha BSC II
VS
FSV Optik Rathenow
19:30
BAK '07
VS
Chemnitzer FC
19:30
Carl Zeiss Jena
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
Auerbach
VS
Viktoria Berlin
19:30
Germania Halberstadt
VS
ZFC Meuselwitz
19:30
Babelsberg
VS
Lichtenberg
19:30
Union Fürstenwalde
VS
Tennis Borussia
19:30
Lokomotive Leipzig
VS
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
Werder Bremen III
20:30
Hemelingen
VS
Union Bremen
21:00
Vatan Sport
VS
SFL Bremerhaven
21:00
Komet Arsten
VS
Geestemünde
21:00
Borgfeld
VS
BTS Neustadt
21:00
Hastedt
VS
Aumund-Vegesack
21:30
Leher TS
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
SV Zeilsheim
VS
FC 1906 Erlensee
21:00
Buchonia Flieden
VS
Waldgirmes
21:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
FV Bad Vilbel
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
FC BW Friesdorf
VS
Alfter
21:00
Hürth
VS
Siegburger SV
21:00
Hennef 05
VS
Wesseling-Urfeld
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Borussia Freialdenhoven
21:30
Frechen
VS
Eilendorf
21:30
Pesch
VS
SV Breinig
21:30
VfL Vichttal
VS
Fortuna Köln II
21:30
Deutz
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Velbert
VS
Kleve
21:00
Monheim
VS
SF Baumberg
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
SF Niederwenigern
21:00
Cronenberger SC
VS
Hilden
21:00
Kray
VS
Meerbusch
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Germania Ratingen
21:00
1. FC M'gladbach
VS
Teutonia St.Tönis
21:15
TVD Velbert
VS
SC Velbert
21:15
Sterkrade-Nord
VS
FSV Duisburg
21:30
Dusseldorf-West
VS
Union Nettetal
21:30
FC Bocholt
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Rostocker FC
VS
Strausberg
20:00
Stern
VS
RSV Eintracht
20:00
Victoria Seelow
VS
Neustrelitz
20:00
Pampow
VS
Tasmania Berlin
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
Greifswalder FC
20:00
CFC Hertha
VS
Hansa Rostock II
20:00
Staaken
VS
Lok Stendal
20:00
BSC Süd 05
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

20:00
International Leipzig
VS
Einheit Rudolstadt
20:00
1. FC Merseburg
VS
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Plauen
20:00
FC Grimma
VS
An der Fahner Höhe
20:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Union Sandersdorf
20:00
Eilenburg
VS
Ludwigsfelder FC
20:00
Wacker Nordhausen
VS
Martinroda
20:00
Carl Zeiss Jena II
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Dornbreite Lubeck
19:30
Weiche Flensburg II
VS
Altenholz
21:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Bordesholm
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
Erndtebrück
VS
Westfalia Herne
21:00
Paderborn 07 II
VS
Kaan-Marienborn
21:00
Schermbeck
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Hammer SpVg
VS
Vreden
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Ennepetal
21:00
TuS Haltern
VS
Sprockhövel
21:00
Victoria Clarholz
VS
Holzwickeder SC
21:00
Wattenscheid 09
VS
Preußen Münster II
21:00
Eintracht Rheine
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
ASC Dortmund
VS
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

19:00
Bylis Ballsh
VS
Kukësi
19:00
Kastrioti Krujë
VS
Vllaznia Shkodër
19:00
Laçi
VS
Tirana
19:00
Apolonia Fier
VS
Skënderbeu Korçë
22:00
Partizani Tirana
VS
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
Hartberg
VS
St. Pölten
23:00
Austria Wien
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Rheindorf Altach
VS
Ried
23:00
Admira
VS
Sturm Graz
23:00
Wattens
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Austria Lustenau
VS
Wacker Innsbruck

556 Belgium - Pro League

19:30
คลับ บรูกก์
VS
Antwerp
22:00
Mechelen
VS
OH Leuven
00:15
Anderlecht
VS
Zulte-Waregem
02:45
เกนท์
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

22:00
RFC Seraing
VS
RWDM
02:00
Club Brugge II
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Sarajevo
VS
Krupa na Vrbasu
23:00
Siroki Brijeg
VS
Olimpic Sarajevo
23:00
Zeljeznicar
VS
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Radnik Hadžići
VS
Capljina
21:00
Vis Kosova
VS
Slaven Zivinice
21:00
Posusje
VS
Travnik
21:00
GOSK Gabela
VS
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

17:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Botev Vratsa
19:15
Beroe
VS
CSKA Sofia
21:30
Levski Sofia
VS
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Rudar Prijedor
VS
Zvijezda '09 Brgule

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Rijeka
VS
Varaždin
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Hajduk Split II
VS
Solin
21:30
Bijelo Brdo
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Olympiakos
VS
Apollon
23:30
Anorthosis
VS
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Slovácko
VS
Baník Ostrava
20:00
Teplice
VS
Bohemians 1905
22:00
České Budějovice
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Opava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Vlašim
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Brøndby
VS
AGF
23:00
Midtjylland
VS
Vejle
23:00
Randers
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
Horsens
VS
Lyngby
23:00
Nordsjælland
VS
SønderjyskE
23:00
AaB
VS
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Tulevik
VS
Paide

125 Greece - Super League

20:00
Asteras Tripolis
VS
Panathinaikos
22:15
โอลิมเปียกอส
VS
Aris
00:30
PAOK
VS
AEK Athens

251 Italy - Serie B

21:00
Reggina
VS
คิเอโว่
03:00
Salernitana
VS
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Borec
VS
Pelister

2345 Moldova - National Division

20:00
Codru Lozova
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

21:00
Jedinstvo
VS
Grbalj
21:00
Kom
VS
Berane
21:00
Arsenal Tivat
VS
Bokelj
21:00
Igalo
VS
Mornar
21:00
Ibar
VS
Drezga

2 Poland - Ekstraklasa

18:30
Warta Poznań
VS
Podbeskidzie
21:00
Wisła Kraków
VS
Stal Mielec
23:30
Zagłębie Lubin
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

18:40
Stomil Olsztyn
VS
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Rio Ave
VS
Belenenses
00:30
Marítimo
VS
Famalicão
00:30
Boavista
VS
Farense
03:00
บราก้า
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
UD Oliveirense
VS
Académica
21:00
Vizela
VS
Arouca
22:00
Porto II
VS
Sporting Covilhã
23:00
Benfica II
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

21:00
Sepsi
VS
Gaz Metan Mediaş

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
เซลติก
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

21:00
Mačva Šabac
VS
Čukarički
21:00
Novi Pazar
VS
Proleter Novi Sad
21:00
Rad Beograd
VS
Radnik Surdulica
21:00
Vojvodina
VS
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Dubocica
VS
Zemun

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Spartak Trnava
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Žilina II
VS
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Smartno
VS
Krško
21:00
Dekani
VS
Beltinci
21:00
Triglav
VS
Nafta
21:00
Brda Dobrovo
VS
NŠ Drava
21:00
Dekani
VS
Krško
21:00
Dob
VS
Radomlje
21:00
Brežice
VS
Rudar Velenje
21:00
Smartno
VS
Triglav
21:00
Bilje
VS
Brda Dobrovo
21:00
Krka
VS
NŠ Drava
21:00
Beltinci
VS
Nafta
21:00
Fužinar
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
Ponferradina
VS
อัลเมรีอา
22:00
มาลากา
VS
เตเนริเฟ
00:15
ลูโก
VS
Castellón
02:30
อัลกอร์กอน
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

62 Switzerland - Super League

22:00
ยังบอยส์
VS
Zürich
22:00
Luzern
VS
Sion
22:00
Servette
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Antalyaspor
VS
BB Erzurumspor
17:30
คอนยาสปอร์
VS
Alanyaspor
20:00
Denizlispor
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
เบซิคตัส
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Bandırmaspor
VS
Tuzlaspor
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Keçiörengücü
20:00
Osmanlıspor
VS
Boluspor
23:00
Adanaspor
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
โอเล็กซานเดรีย
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Rukh Vynnyky
22:00
Lviv
VS
ชัคตาร์
00:30
Kolos Kovalivka
VS
Zorya

44 Argentina - Superliga

07:00
Godoy Cruz
VS
River Plate
00:00
Sarmiento
VS
Defensa y Justicia
02:15
Colón
VS
Rosario Central
04:30
San Lorenzo
VS
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

02:00
Guillermo Brown
VS
San Martín San Juan
02:30
Brown de Adrogué
VS
All Boys
03:30
Deportivo Maipú
VS
Temperley
04:00
Agropecuario
VS
Estudiantes Río Cuarto
05:00
Quilmes
VS
Gimnasia Mendoza

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Once Caldas
VS
América de Cali
03:30
Independiente Medellín
VS
Deportivo Pasto
05:40
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

01:30
Tigres
VS
Real San Andres
02:00
Llaneros
VS
Atlético
03:00
Valledupar
VS
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
Santos de Guápiles
09:30
Sporting San José
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

01:00
Manta
VS
Aucas
03:30
Guayaquil City
VS
Universidad Católica
06:00
Emelec
VS
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Santa Tecla
VS
Municipal Limeño
08:00
Sonsonate
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
San Pedro
00:00
Puerto San Jose
VS
Solola
01:00
Deportivo Reu
VS
Nueva Concepción
01:00
Sayaxché
VS
Zacapa Tellioz
03:00
Plataneros
VS
Xinabajul
04:00
Carchá
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Atlas
10:06
Tijuana
VS
Querétaro
01:00
Toluca
VS
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Cerro Porteño
VS
Guaraní
06:30
Olimpia
VS
River Plate

158 Uruguay - Primera Division

02:00
Fénix
VS
Cerro Largo
04:15
Wanderers
VS
Progreso

146 South Africa - Premier League

20:00
Kaizer Chiefs
VS
Orlando Pirates
20:30
AmaZulu
VS
Tshakhuma
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Black Leopards

614 Algeria - Ligue 1

21:00
US Biskra
VS
CR Belouizdad
21:00
Aïn M'lila
VS
JS Saoura
21:00
Olympique Médéa
VS
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
RC Relizane
VS
ASO Chlef
21:00
NC Magra
VS
MC Oran
21:00
ES Sétif
VS
Tlemcen
21:00
JS Kabylie
VS
Paradou AC
21:00
CS Constantine
VS
USM Bel Abbès
21:00
NA Hussein Dey
VS
MC Alger

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Desportivo Huíla
22:30
Progresso
VS
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

20:00
Fovu Club
VS
Yafoot
20:00
New Star
VS
UMS de Loum
20:00
Panthère
VS
Cotonsport
20:00
Colombe
VS
Tonnerre
21:00
Feutcheu
VS
Eding Sport
22:00
Bamboutos
VS
Stade Renard
22:00
Les Astres
VS
APEJES Academy
22:00
Canon
VS
Young Sport Academy

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Majestic
23:00
Léopards
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
VS
RCK
23:00
Salitas
VS
วิเทสส์
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Rahimo
23:00
ASFA-Yennenga
VS
วิเทสส์
01:15
Etoile Filante
VS
Douanes
01:15
Etoile Filante
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Maniema Union
VS
Vita Club
21:30
AC Rangers
VS
Sanga Balende
21:30
TP Mazembe
VS
JSK
23:00
Renaissance
VS
Saint Eloi Lupopo

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Zoo Kericho
19:00
Homeboyz
VS
Sofapaka
19:00
Nzoia United
VS
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

23:00
Bougouni
VS
Stade Malien Bamako
23:00
CAS de Sévaré
VS
Douannes de Sikasso
23:30
Onze Créateurs
VS
Yeelen Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Olympic Safi
VS
RSB Berkane
23:00
Wydad Casablanca
VS
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

21:00
Riadi Salmi
VS
Chabab Ben Guerir
21:00
Ittihad Khemisset
VS
Khouribga
21:00
Tihad Casablanca
VS
KAC Kénitra

200 Senegal - Ligue 1

00:00
CNEPS Excellence
VS
Mbour Petite Côte
00:00
Stade de Mbour
VS
Teungueth
00:00
Gorée
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Generation Foot
VS
Douanes
00:00
Pikine
VS
Diambars
00:00
Casa Sport
VS
Jaraaf

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
NAPSA Stars

2931 Andorra - 2. Division

17:30
Engordany II
VS
Jenlai
22:30
La Massana
VS
Atlètic Amèrica
23:00
Encamp
VS
UE Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Pro League

20:05
Abha
VS
Dhamk
20:10
Al-Ain
VS
Al Wahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:05
Al Feiha
VS
Ohod
20:10
Al Bukayriyah
VS
Al Jabalain
20:20
Arar
VS
Jeddah
22:30
Al Najoom
VS
Hajer
22:30
Al Khaleej
VS
Al Shoalah
22:30
Al-Thuqbah
VS
Al Sahel

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Rejiche
VS
ES Tunis
19:00
Tataouine
VS
Etoile du Sahel
20:00
CS Sfaxien
VS
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Fujairah
VS
Al Nasr
20:45
Ajman
VS
Al Ain
23:15
Al Wahda
VS
Al Jazira

15326 Bermuda - Premier League

01:00
Devonshire Colts
VS
X-Roads Warriors
01:00
PHC Zebras
VS
Somerset Trojans
01:00
St. George's Colts
VS
Dandy Town Hornets
01:00
Robin Hood
VS
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
Happy Valley
14:00
Tai Chung
VS
Southern District
16:30
Warriors
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 India - I-League

15:30
TRAU
VS
Churchill Brothers
17:35
Mohammedan
VS
Gokulam
20:30
Minerva Punjab
VS
Real Kashmir

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Incheon United
12:00
Seongnam
VS
Pohang Steelers
14:30
Suwon Bluewings
VS
Seoul
17:00
Daegu
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

12:00
Hwaseong
VS
Gangneung City
12:00
Yangju Citizen
VS
Cheonan City
12:00
Paju Citizen
VS
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Selangor United
VS
PBDKT T-Team
20:00
Negeri Sembilan
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Terengganu
20:00
Perak
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
MISC
VS
Pahang

2817 New Zealand - Premiership

09:10
Auckland City
VS
Team Wellington

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Hue
17:00
Bình Phước
VS
Quang Nam
18:00
Pho Hien
VS
Long An

44 Argentina - Primera C

01:30
Ituzaingó
VS
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
Hoogland
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
ADO '20
VS
OFC Oostzaan
20:00
USV Hercules
VS
UNA
20:00
Hollandia
VS
Westlandia
20:30
GVV Unitas
VS
HV & CV Quick
20:30
HSC '21
VS
Gemert
20:30
OSS '20
VS
DEM
20:30
EVV
VS
Dongen
20:30
Blauw Geel '38
VS
Groene Ster

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

04:15
Blooming
VS
Guabirá
06:30
Bolívar
VS
Real Potosí

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Warnant
VS
Waremme
21:00
Ganshoren
VS
RES Durbuy
21:00
US Givry
VS
Tubize
21:00
Acren
VS
Solières Sport
21:00
Jette
VS
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
RFC Wetteren
VS
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Toekomst Menen
VS
Lokeren-Temse
21:00
Gullegem
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Olympia Wijgmaal
VS
KSC City Pirates
21:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Houtvenne
21:00
Cappellen
VS
Bocholt
21:00
Berchem Sport
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Avanti
VS
Tempo Overijse
21:00
Wolvertem Merchtem
VS
Bambrugge
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Anzegem
21:00
Jong Lede
VS
Torhout
21:00
Voorde Appelterre
VS
FC Lebbeke
21:00
VW Hamme
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Entité Manageoise
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Stade Brainois
VS
Schaerbeek-Evere
21:00
Ostiches
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Habay-la-Neuve
VS
Mormont
21:00
Stade Disonais
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Marloie Sport
VS
Jodoigne
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Gouvy
21:00
Richelle United
VS
Herstal
21:00
Huy
VS
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Kalmthout
VS
Vosselaar
21:00
Berg en Dal
VS
K. Kontich
21:00
Retie
VS
Bevel FC
21:00
Ranst
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

21:00
Sportive Brainoise
VS
Genappe
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Nivellois
21:00
Stade Everois
VS
Grez-Doiceau
21:00
Saint-Josse
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Léopold
VS
Walhain
21:00
Etterbeek
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
BX Brussels
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Bodegem Kapelle United
21:00
Wambeek
VS
Stade Bierbeek
21:00
Borght-Humbeek
VS
Houtem-Oplinter
21:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
SC Aarschot
21:00
Sporting Kampenhout
VS
Bertem-Leefdaal
21:00
Linden
VS
Melsbroek
21:00
Veltem
VS
Grimbergen
21:00
Liedekerke
VS
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Péruwelz
VS
Belœil
21:00
Ransart
VS
Snef-Tyber
21:00
RAS Monceau
VS
Morlanwelz
21:00
Excelsior Biévène
VS
Antoing
21:00
Solre-sur-Sambre
VS
Soignies Sports
21:00
Molenbaix
VS
Houdeng
21:00
Gilly
VS
Montignies
21:00
Le Roeulx
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

21:00
Torpedo Hasselt
VS
Herkol
21:00
Zonhoven United
VS
Bregel Sport
21:00
Herderen-Millen
VS
Zepperen-Brustem
21:00
Helson Helchteren
VS
Schoonbeek-Beverst
21:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Libramont
22:00
Meix-Devant-Virton
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
ES de la Molignée
VS
Loyers
21:00
Nismes
VS
Meux II
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Biesme
21:00
Grand-Leez
VS
Beauraing
21:00
Malonne
VS
Ciney
21:00
Flavion-Morialmé
VS
Andennais
21:00
Condruzien
VS
US Dinantaise
21:00
Spy
VS
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Elene-Grotenberge
VS
Ardennen
21:00
Dendermonde
VS
Lokeren Doorslaar
21:00
Eendracht Zele
VS
Munkzwalm
21:00
Drongen
VS
HO Kalken
21:00
Excelsior Mariakerke
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

21:00
Wielsbeke
VS
Oostnieuwkerke
21:00
Lauwe
VS
Excelsior Zedelgem
21:00
Sparta Heestert
VS
Meulebeke
21:00
Blankenberge
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ludogorets III
VS
Ustrem Donchevo
20:00
Topolite
VS
Shumen 2007
20:00
Chernolomets
VS
Inter Dobrich
20:00
Septemvri Tervel
VS
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Příbram II
VS
Karlovy Vary
16:15
Bohemians 1905 II
VS
Ústí nad Orlicí
16:15
Slovan Liberec II
VS
Slovan Velvary
16:15
Slavia Praha II
VS
Admira Praha
16:15
Sparta Praha II
VS
Jiskra Domažlice
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Frýdek-Místek
VS
Vyškov
16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Vysočina Jihlava II
16:15
Uničov
VS
Vrchovina
16:15
Sigma Olomouc II
VS
Hanácká
16:15
Banik Ostrava II
VS
Slovácko II
20:30
Uherský Brod
VS
Hlučín
20:30
Slovan Rosice
VS
Zlín II
20:30
Odra Petrkovice
VS
Dolní Benešov
20:30
Znojmo
VS
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Sokol Lom
VS
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:00
Meteor Praha
VS
Ostrov
21:00
Olympie Brezova
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:00
Benatky nad Jizerou
VS
Dvůr Králové
21:00
Kolín
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Slavičín
VS
Kozlovice
20:30
Skaštice
VS
Viktorie Přerov
20:30
Tatran Všechovice
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Šumperk
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

16:30
Břeclav
VS
Žďár nad Sázavou
20:30
Start Brno
VS
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Havlickuv Brod
VS
Humpolec
20:30
Velka Bites
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Hodonín-Šardice
20:30
Slavoj Polná
VS
Sokol Tasovice
20:30
Sokol Lanžho
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Holstebro
VS
Frem

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Slagelse B&I
VS
Nykøbing
19:00
AB
VS
KFUM Roskilde
19:00
Avarta
VS
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
RB 1906
VS
Skjold Birkerod

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Saran Municipal
21:00
Chateauroux II
VS
Avoine OCC

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Elpida Sapes
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Evosmou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Didymoteicho
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Pandramaikos
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Aris Avato
20:00
Aetos Orfani
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Doxa Neo Sidirochori

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Opountios
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Amvrysseas
20:00
Nea Artaki
VS
Almyros
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Iraklis Psachna
20:00
Atalanti
VS
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Sellana
VS
Atromitos Palamas
20:00
Karitsa
VS
Iraklis Larissa
20:00
Oikonomos
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Fikis
20:00
Meteora
VS
Elassona
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Dias Diou
20:00
Kozani
VS
Anagennisi Karditsas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Aetos Varvaras
VS
PAO Koufalion
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Nea Kallikrateia
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Anagennisi Plagia
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Niki Agkathia
VS
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Lefkimmi
VS
Thyella Katsikas
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Missolonghi
VS
Tilikratis
20:00
Acheron Kanalaki
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Anagennisi Artas
20:00
Panagriniakos
VS
Agios Matthaios
20:00
Preveza
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Pangytheatikos
VS
Nafplio 2017
20:00
Panarkadikos
VS
Ermis Meligous
20:00
PAO Rouf
VS
Koronida Koiladas
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Kifisia
20:00
Agios Ierotheos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Molaikos
VS
Aris Skalas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
Papai Perutz
17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
MTE 1904
19:00
Veszprém
VS
Szabadkikoto
21:00
Nagyatadi FC
VS
Lipot SK
21:00
Tatabánya
VS
SC Sopron
21:00
Gardony
VS
III. Kerületi TUE
21:00
Balatonfuredi
VS
Menfocsanak
21:00
Érdi VSE
VS
Nagykanizsai ULE
21:00
BKV Előre
VS
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Juventus U23
VS
Olbia
21:00
Carrarese
VS
Giana Erminio
21:00
Pontedera
VS
Livorno
21:00
AlbinoLeffe
VS
Novara
21:00
Grosseto
VS
Pro Patria
23:30
Piacenza
VS
Como
23:30
Lecco
VS
Pro Sesto
02:30
Lucchese
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

18:30
Perugia
VS
Südtirol
21:00
Virtus Verona
VS
Fano
21:00
Triestina
VS
Carpi
21:00
FeralpiSalò
VS
Gubbio
21:00
Vis Pesaro
VS
Calcio Padova
21:00
Legnago Salus
VS
Sambenedettese
23:30
Matelica Calcio
VS
Fermana
23:30
Arezzo
VS
Imolese
02:30
Modena
VS
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

18:30
Catania
VS
Avellino
21:00
Catanzaro
VS
Bari 1908
21:00
Ternana
VS
Vibonese
21:00
Potenza Calcio
VS
Bisceglie
21:00
Foggia
VS
Viterbese Castrense
23:30
Casertana
VS
Cavese
23:30
Teramo
VS
Virtus Francavilla
02:30
Paganese
VS
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Arconatese
VS
Gozzano
20:30
Casale
VS
Borgosesia
20:30
Folgore Caratese
VS
Città di Varese
20:30
Fossano
VS
Derthona
20:30
Pro Imperia
VS
PDHAE
20:30
Legnano
VS
Castellanzese
20:30
Vado
VS
Bra
21:00
Caronnese
VS
Sestri Levante
21:00
Lavagnese
VS
Chieri
21:00
Sanremo
VS
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Crema
VS
Real Calepina
20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Brusaporto
20:30
Nibionnoggiono
VS
Caravaggio
20:30
Pontisola
VS
Villa d'Almè
20:30
Scanzorosciate
VS
Adrense
20:30
Sona
VS
Desenzano Calvina
20:30
Tritium
VS
Breno
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Casatese
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Seregno

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Clodiense
20:30
Ambrosiana
VS
Montebelluna
20:30
Union ArzignanoChiampo
VS
Union Feltre
20:30
Belluno
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Campodarsego
VS
Adriese
20:30
Cartigliano
VS
Virtus Bolzano
20:30
Chions
VS
Caldiero Terme
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Manzanese
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Luparense
20:30
Este
VS
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Correggese
VS
Bagnolese
20:30
Corticella
VS
Aglianese
20:30
Fiorenzuola
VS
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Prato
20:30
Lentigione
VS
Mezzolara
20:30
Progresso
VS
Marignanese
20:30
Real Forte Querceta
VS
Pro Livorno
20:30
Rimini
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Sammaurese
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Scandicci
VS
Sporting Trestina
20:30
Cannara
VS
Sinalunghese
20:30
Gavorrano
VS
Trastevere
20:30
Grassina
VS
Robur Siena
20:30
Lornano Badesse
VS
Foligno
20:30
Montespaccato
VS
Pianese
20:30
San Donato Tavarnelle
VS
Montevarchi Calcio
20:30
Sangiovannese
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
FC Rieti
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
CynthiAlbalonga
VS
Giulianova
20:30
Matese
VS
Campobasso
20:30
Recanatese
VS
Pineto
20:30
San Nicolò
VS
Montegiorgio
20:30
Tolentino
VS
Atletico
20:30
Vastese
VS
Aprilia
20:30
Vastogirardi
VS
Olympia Agnonese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Arzachena
20:30
Nola 1925
VS
Nocerina
20:30
SSC Giugliano
VS
Muravera
20:30
Gladiator
VS
Insieme Formia
20:30
Lanusei
VS
Afragolese
20:30
Latte Dolce
VS
Vis Artena
20:30
Team Nuova Florida
VS
Nuova Monterosi
20:30
Sassari Torres
VS
Latina
20:30
Savoia
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Città di Fasano
VS
Gravina
20:30
Fidelis Andria
VS
Brindisi
20:30
Lavello
VS
US Bitonto
20:30
Molfetta Calcio
VS
Sorrento
20:30
Nardò
VS
Aversa Normanna
20:30
Portici
VS
Audace Cerignola
20:30
Taranto
VS
Casarano
20:30
Team Altamura
VS
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Acireale
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Gelbison
20:30
Licata
VS
Cittanovese
20:30
Marina di Ragusa
VS
Rotonda
20:30
ACR Messina
VS
FC Messina
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Paternò
20:30
Rende
VS
Castrovillari
20:30
San Luca
VS
Dattilo
20:30
Troina
VS
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stal Rzeszów
VS
Znicz Pruszków
19:00
Wigry Suwałki
VS
Garbarnia Kraków
21:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Olimpia Elbląg
01:30
Katowice
VS
Polkowice

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Desportivo Aves
VS
Tirsense
22:00
Camacha
VS
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Marítimo II
VS
Coimbrões
22:00
Trofense
VS
Câmara de Lobos
22:00
Marítimo II
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Águeda
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Vitória de Sernache
VS
Benfica Castelo Branco
22:00
GRAP
VS
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

18:00
Torreense
VS
Lourinhanense
22:00
Caldas
VS
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Olimpico do Montijo
VS
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Louletano
VS
Juventude Evora
22:00
Amora
VS
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Radnički Svilajnac
VS
Radan
17:00
SFS Borac
VS
Rembas
21:00
Buducnost Popovac
VS
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sloboda Užice
VS
Semendrija 1924
20:30
Sušica
VS
Sumadija Arandelovac
20:30
Jošanica
VS
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Veľké Ludince
VS
Imeľ
21:00
Beluša
VS
Spartak Myjava
21:00
Lednické Rovne
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Castkovce
VS
OFK Malzenice
21:00
Kalna n. Hronom
VS
Nové Zámky
21:00
Galanta
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Marcelová
VS
Nitra II

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Cultural Leonesa
VS
Marino de Luanco
18:00
นูมานเซีย
VS
Covadonga
18:00
Lealtad
VS
Langreo
18:00
Real Oviedo II
VS
Burgos
23:00
Racing Ferrol
VS
Guijuelo
23:00
Sporting Gijon II
VS
Real Valladolid II

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Real Unión
18:00
Deportivo Alaves II
VS
Barakaldo
18:00
Athletic Club II
VS
Real Sociedad II
18:00
Osasuna II
VS
Ejea
18:00
Tudelano
VS
CD Calahorra
18:00
Haro
VS
SD Logroñés
18:00
Ebro
VS
Izarra
18:00
Tarazona
VS
Mutilvera
23:00
Racing Santander
VS
Arenas de Getxo
23:30
Leioa
VS
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
Lleida Esportiu
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Espanyol II
18:00
Villarreal II
VS
UD Ibiza
18:00
Levante II
VS
Orihuela
18:00
La Nucia
VS
Hércules
18:00
Alcoyano
VS
Valencia II
18:00
Peña Deportiva
VS
Atzeneta
23:00
Olot
VS
Llagostera-Costa Brava
00:00
Barcelona II
VS
Cornellà

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Marbella
VS
Linense
18:00
Marino
VS
San Fernando CD
18:00
Tamaraceite
VS
Las Palmas II
18:00
Cadiz II
VS
Recreativo Huelva
18:00
Algeciras
VS
Sanluqueño
18:00
Granada II
VS
UCAM Murcia
18:00
Sevilla II
VS
Yeclano
18:00
Linares Deportivo
VS
Lorca Deportiva
18:00
คอร์โดบา
VS
Real Betis II
18:00
Real Murcia
VS
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Rápido Bouzas
VS
Arenteiro
18:00
Pontellas
VS
Ourense CF
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Polvorín
23:00
Deportivo La Coruña II
VS
Fisterra
23:00
Bergantiños
VS
Viveiro
23:00
As Pontes
VS
Somozas
23:00
Villalbés
VS
Paiosaco
23:00
Arzúa
VS
Silva
23:00
Ribadumia
VS
Arosa
23:00
UD Ourense
VS
Atios
23:15
Barco
VS
Choco
23:30
Alondras
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Siero
VS
Urraca
23:00
Ceares
VS
Real Avilés
23:00
Avilés Stadium
VS
Praviano
23:00
Navarro
VS
Lenense
23:00
Mosconia
VS
Vallobín
23:00
Caudal
VS
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Revilla
18:00
Cultural Guarnizo
VS
Castro
23:00
Atlético Albericia
VS
Cayon
23:00
Torina
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
San Cristobal
VS
Europa
18:00
Castelldefels
VS
Pobla Mafumet
18:00
Girona II
VS
Granollers
18:00
Banyoles
VS
Vilassar Mar
22:30
Valls
VS
Manresa
22:30
Peralada
VS
Figueres
23:00
Igualada
VS
Vilafranca
23:00
Terrassa
VS
Montañesa
23:00
Sant Andreu
VS
Cerdanyola del Vallès
00:00
Horta
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

00:00
Villarreal III
VS
Acero
00:00
Roda
VS
Silla
00:00
Saguntino
VS
Torrent
00:00
Paterna
VS
RC Catarroja
00:00
Benicarló
VS
Alzira
00:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Novelda
00:00
Jove Espanol
VS
Elche II
00:00
Eldense
VS
Hércules II
00:00
Intercity
VS
Villajoyosa
00:00
Crevillente
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
Torrejón
VS
San Fernando de Henares
17:30
Real Aranjuez
VS
Parla
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Trival Valderas
17:30
Alcorcón II
VS
Carabanchel
17:30
El Álamo
VS
Leganés II
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Rayo Vallecano II
18:00
Móstoles CF
VS
Móstoles
22:00
Alcobendas Sport
VS
RSD Alcalá
22:00
Moratalaz
VS
Flat Earth
00:00
Villanueva del Pardillo
VS
Santa Ana
00:45
Complutense
VS
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
Peñaranda
VS
Bembibre
18:00
Real Burgos
VS
Numancia II
23:00
Becerril Campos
VS
La Bañeza
23:00
La Virgen del Camino
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Cultural Cebrereña
VS
Burgos Promesas
23:00
Almazán
VS
Beroil Bupolsa
23:00
Mirandés II
VS
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Mancha Real
VS
Torreperogil
18:00
Maracena
VS
Huétor Vega
18:00
Almería II
VS
Real Jaén
18:00
Loja
VS
Polideportivo Almería
18:00
Alhaurín
VS
Antequera
18:30
Motril
VS
Alhaurino
23:00
Juventud Torremolinos
VS
Union Estepona
00:00
Huétor Tájar
VS
Ciudad de Torredonjimeno
00:30
El Palo
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Antoniano
18:00
Coria CF
VS
Córdoba II
18:00
Gerena
VS
Lucena
18:00
Utrera
VS
San Roque de Lepe
18:15
Lebrijana
VS
Conil
18:30
Ceuta
VS
Cabecense
18:30
Arcos
VS
Xerez
23:00
Pozoblanco
VS
Sevilla III
23:30
Puente Genil
VS
La Palma
00:00
Xerez Deportivo
VS
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Santa Catalina Atlético
VS
Mallorca II
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Felanitx
18:30
Formentera
VS
San Rafael
18:30
Ferriolense
VS
Portmany
23:00
Soller
VS
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Vera
19:00
Atletico Victoria
VS
Santa Úrsula
19:00
Guía
VS
La Cuadra
19:00
Gran Tarajal
VS
Panadería Pulido
19:00
UD San Fernando
VS
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 13

17:30
Muleño
VS
Cartagena FC
18:00
El Palmar
VS
Real Murcia II
18:00
Los Garres
VS
Bullense
22:30
Racing Murcia
VS
Huércal-Overa
23:00
Mar Menor
VS
La Union Atletico
23:00
Mazarrón FC
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Águilas CF
VS
Atlético Pulpileño
23:00
EDMF Churra
VS
Plus Ultra
23:00
UCAM Murcia II
VS
Olímpico Totana
00:00
Lorca
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Chinato
VS
Lobón
18:00
Aceuchal
VS
Valdivia
18:00
Montijo
VS
CD Coria
18:00
Trujillo
VS
Miajadas
23:00
Calamonte
VS
Campanario
23:00
Moralo
VS
Extremadura UD II
23:00
Arroyo
VS
Olivenza
23:00
Azuaga
VS
Llerenense
23:00
Jerez
VS
Fuente Cantos
23:00
RCP Valverdeno
VS
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Huarte
VS
San Juan
23:00
Corellano
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Anguiano
VS
CDFC La Calzada
18:00
Berceo
VS
Villegas
23:00
Arnedo
VS
Oyonesa
23:00
Tedeón
VS
Pradejon
23:00
Calasancio
VS
Racing Rioja
23:00
Casalarreina
VS
Náxara
00:00
River Ebro
VS
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

22:00
Cariñena
VS
Valdefierro
22:30
Belchite 97
VS
Atletico Monzon
22:30
Teruel
VS
Fraga
22:30
Huesca II
VS
Real Zaragoza II
22:30
Illueca
VS
CDJ Tamarite
22:30
Sabiñánigo
VS
Utebo
22:30
Calamocha
VS
Brea
22:30
Robres
VS
Borja
22:30
Cuarte Industrial
VS
Barbastro
22:30
Sariñena
VS
Almudévar
22:30
Épila
VS
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

18:00
Calvo Sotelo
VS
Huracán Balazote
18:00
Azuqueca
VS
Villacanas
18:00
Conquense
VS
Illescas
22:30
Atletico Ibanes
VS
La Roda
23:00
Almagro Spain
VS
Almansa
23:00
Torrijos
VS
Marchamalo
23:00
Madridejos
VS
Pedroñeras

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Kahta 02 Spor
VS
Fethiyespor
18:00
Tokatspor
VS
Yozgatspor
18:00
Kütahyaspor
VS
Karaman Belediyespor
18:00
Halide Edip Adıvar
VS
Tekirdağspor
18:00
Cengelkoyspor
VS
Nazilli Belediyespor
18:00
Erzin Belediyespor
VS
Tepecikspor
18:00
Mardin BB
VS
Yomraspor
18:00
Ağrı 1970
VS
Darıca Gençlerbırlığı

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Cizrespor
VS
Yeni Altındağ BS
18:00
Somaspor
VS
Karşıyaka
18:00
Yalovaspor
VS
Osmaniyespor
18:00
Çarşambaspor
VS
Batman Petrolspor
18:00
Gölcükspor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
Arhavispor
VS
İçelspor
18:00
Çatalcaspor
VS
Şile Yıldızspor
18:00
Elaziz Belediyespor
VS
Erbaaspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Murici
VS
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
UNIRB
02:00
Atlanta
VS
Jacuipense
02:00
Fluminense de Feira
VS
Bahia
02:00
Vitória da Conquista
VS
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

04:00
Treze
VS
ABC
06:00
CRB
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Real Noroeste
01:00
Desportiva ES
VS
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Bangu
VS
Fluminense
01:30
Madureira
VS
Portuguesa RJ
04:00
Vasco da Gama
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Chapecoense
VS
Juventus SC
02:00
Figueirense
VS
Criciúma
02:00
Brusque
VS
Avaí

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Pelotas
VS
São Luiz
06:00
Novo Hamburgo
VS
Internacional
06:00
Caxias
VS
Esportivo

5 Brazil - Maranhense

01:30
Bacabal
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Dom Bosco
VS
Grêmio Sorriso
20:00
Operário Ltda
VS
Luverdense

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
URT
VS
Caldense
02:00
América Mineiro
VS
Cruzeiro
03:00
Tombense
VS
CAP Patrocinense

5 Brazil - Paraense

02:00
Itupiranga
VS
Carajás
03:00
Paysandu
VS
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel CR
VS
Toledo Brazil
02:00
Londrina
VS
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

07:00
Ituano
VS
Botafogo SP
21:00
Santo André
VS
São Bento
04:15
São Caetano
VS
Novorizontino

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Náutico
VS
Vera Cruz

5 Brazil - Potiguar

01:30
ASSU
VS
Forca e Luz
02:00
Palmeira
VS
América RN

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
América de Pedrinhas
01:15
Dorense
VS
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

20:00
Dourados Atlético
VS
Águia Negra
02:00
Operário MS
VS
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:30
Colegiales
VS
Los Andes
00:45
Talleres Remedios
VS
Deportivo Merlo
01:30
UAI Urquiza
VS
Flandria
01:30
Comunicaciones
VS
Cañuelas
01:30
Villa San Carlos
VS
Sacachispas
01:30
Defensores Unidos
VS
JJ Urquiza

866998 Fiji - National Football League

10:00
Suva
VS
Navua
10:00
Nadroga
VS
Ba
10:00
Nadi
VS
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

21:00
Tre Penne
VS
Murata
21:00
Faetano
VS
Domagnano
21:00
Folgore
VS
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
บริสเบน รอร์
14:40
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

19:30
Vora
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Dinamo Tirana
19:30
Elbasani
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Përmeti
VS
Skrapari
19:30
Albpetrol Patos
VS
Labëria
19:30
Delvina
VS
Gramozi Ersekë
19:30
Memaliaj
VS
Butrinti Sarandë
19:30
Këlcyra
VS
Naftëtari Kuçovë
21:00
Spartaku Tiranë
VS
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Seoul E.
14:00
Busan I'Park
VS
Sangju Sangmu

98 Australia - New South Wales

11:00
Rockdale City Suns
VS
Manly United
12:00
Sydney Olympic
VS
Wollongong Wolves
12:00
Sydney United
VS
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

10:00
South Hobart
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Moreton Bay United
VS
Olympic
13:30
Peninsula Power
VS
Gold Coast United

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Rupel Boom
21:00
Francs Borains
VS
URSL Visé
21:00
Liège
VS
Mandel United

251 Italy - PrimaVera 1

16:30
Lazio U19
VS
Torino U19
18:30
Roma U19
VS
Ascoli U19
18:30
Spal U19
VS
Genoa U19
21:00
Bologna U19
VS
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Leczna W
VS
Czarni Sosnowiec W
18:00
Bydgoszcz
VS
ROW Rybnik
18:00
Śląsk Wrocław
VS
UJ Krakow W

251 Italy - Primavera 2

17:00
Crotone U19
VS
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Dukla Prague W
VS
Slovacko W
22:30
Plzen W
VS
Sparta Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

20:00
Sparta Kutná Hora W
VS
Nove Sady W

2 Poland - Central Youth League

18:00
Gornik Z. U18
VS
Pogon Szczecin U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:30
Cape Town All Stars
VS
University of Pretoria
20:30
Free State Stars
VS
Cape Umoya United
20:30
Richards Bay
VS
Cape Town Spurs

716 Nigeria - Npfl

22:00
MFM
VS
Akwa United
22:00
Lobi Stars
VS
Rivers United
22:00
Abia Warriors
VS
Katsina United
22:00
Kwara United
VS
Adamawa United
22:00
Wikki Tourist
VS
Kano Pillars
22:00
Heartland
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

07:00
Plaza Amador
VS
Veraguas
03:00
Deportivo Universitario
VS
Sporting San Miguelito
06:00
Azuero
VS
Árabe Unido
06:00
Independiente
VS
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

19:00
KF Llapi
VS
Arbëria
19:30
Trepça'89
VS
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Eastern Lions
VS
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Kosova
VS
Wettswil-Bonstetten

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Differdange 03
VS
Mondorf-les-Bains
22:00
UNA Strassen
VS
Fola Esch
22:00
RM Hamm Benfica
VS
UT Pétange

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:00
Mauerwerk
VS
Team Wiener Linien

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Bolton City
VS
Grande Riviere Sud Est
21:30
ASVP
VS
Petite Rivière Noire

47 Sweden - Svenska Cupen Women

19:15
Eskilstuna United W
VS
Hammarby W
20:00
Morön W
VS
Djurgarden W
21:00
IFK Sundsvall W
VS
KIF Orebro W

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Real Betis W
VS
Atletico Granadilla W
18:00
Logroño W
VS
Deportivo de La Coruña W
18:00
Santa Teresa W
VS
Madrid CFF W
19:30
Real Sociedad W
VS
Sevilla W
23:00
Real Madrid W
VS
Levante W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Freiburg W
VS
Turbine Potsdam W
21:00
Andernach W
VS
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Győri ETO W
VS
Kelen W
19:00
Astra Hungary W
VS
MTK Hungaria W
20:05
Ferencváros W
VS
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

18:30
AC Milan W
VS
Empoli W
18:30
Bari W
VS
Verona W
20:30
San Marino Academy W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Guadalajara W
VS
Puebla W
06:00
Atlético San Luis W
VS
Santos Laguna W

98 Australia - W-League

12:05
Adelaide United W
VS
Western Sydney Wanderers W

119 Georgia - David Kipiani Cup

14:30
Dinamo Tbilisi II
VS
Kolkheti Khobi

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
US Biskra U21
VS
CR Belouizdad U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
JS Saoura U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
RC Relizane U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
VS
MC Oran U21
16:00
ES Sétif U21
VS
WA Tlemcen U21
16:00
JS Kabylie U21
VS
Paradou AC U21
16:00
CS Constantine U21
VS
USM Bel Abbès U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
MC Alger U21

74505 Qatar - QSL Cup

21:00
Al Gharafa
VS
Al Rayyan

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
San Pío X
17:00
DNS de Belen W
VS
Tres Cantos W
17:00
CFF Albacete W
VS
Discobolo-La Torre W
17:30
Atlético Revellín W
VS
Mulier W
17:30
Tolosa W
VS
Añorga W
17:30
Europa W
VS
Vic Riuprimer W
17:30
Marítim W
VS
Murcia Féminas W
17:30
Mislata W
VS
SMX Athletic Murcia W
17:30
Elche W
VS
Villarreal II W
18:00
Mos W
VS
Victoria FC W
18:00
Castro W
VS
Real Oviedo II W
18:00
Racing Santander II W
VS
Oceja W
18:00
Llanera W
VS
Monte W
18:00
Itaroa Huarte W
VS
Castejón W
18:00
Osasuna II W
VS
Logroño II W
18:00
San Ignacio W
VS
Bizkerre W
18:00
Son Sardina W
VS
Terrassa W
18:00
La Rambla W
VS
Sporting de Huelva II W
18:00
Getafe W
VS
León FF W
18:00
Salamanca W
VS
Atlético Madrid III W
18:15
Ciudad de Murcia W
VS
Levante III W
18:30
Igualada W
VS
Riudoms W
19:00
Puerto del Carmen W
VS
Julio Suárez W
19:00
Las Majoreras W
VS
Unión Viera W
19:00
La Garita W
VS
Achamán W
19:00
Furia Arona W
VS
Tarsa W
21:45
Collerense II W
VS
Pardinyes W
22:00
Girona W
VS
Zaragoza II W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Sevilla II W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Fuensalida W
22:00
Albacete II W
VS
Valencia III W
22:30
Valladares W
VS
Viajes Interrías W
23:00
Badajoz W
VS
Mérida AD W
23:00
Lorca W
VS
Atlético de Aspe W
00:00
Cádiz W
VS
Málaga II W

32 Spain - Spain Youth League

18:00
Ural U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Lugo U19
VS
Racing Ferrol U19
18:00
Calasanz U19
VS
Choco U19
18:00
Conxo Santiago U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Val Miñor U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Real Sociedad U19
18:00
Damm U19
VS
Europa U19
18:00
San Francisco U19
VS
Mallorca U19
18:00
Cornellà U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:00
Real Zaragoza U19
VS
Huesca U19
18:00
Lleida U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
El Olivar U19
18:00
Sabadell U19
VS
Ebro U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
Getafe U19
VS
Leganés U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Burgos CF U19
18:00
Trival Valderas U19
VS
Santa Marta U19
18:00
Albacete U19
VS
Real Murcia U19
18:00
UCAM Murcia U19
VS
Archena U19
18:00
Talavera U19
VS
Lorca CFB U19
18:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Maracena U19
18:00
Real Betis U19
VS
Castilleja U19
18:00
Séneca U19
VS
Sevilla U19
19:00
Victoria U19
VS
Acodetti U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Puertos Las Palmas U19
23:00
Móstoles U19
VS
Alcorcón U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Panionios
VS
Moschato
20:00
Fostiras
VS
Ilioupoli
20:00
Ano Meras
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Pannaxiakos
VS
Aittitos Spata
20:00
Proodeftiki
VS
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Karavas
20:00
Keratsini
VS
Asteras Varis
20:00
Aiolikos
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Mikrasiatiki
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Akratitos
VS
Aetos Loutron
20:00
Pyliou
VS
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

00:00
Rapid Bucuresti
VS
Dunărea Călăraşi

2507 Gambia - GFA League

23:00
Marimoo
VS
Tallinding United
23:00
Waa Banjul Football
VS
Hawks

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

12:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
Newcastle Suns

98 Australia - Victoria NPL Youth League

11:00
Port Melbourne U21
VS
South Melbourne U21
11:00
Melbourne Knights U21
VS
Hume City U21

227 Russia - Premier League Women

17:00
CSKA Moscow W
VS
Rubin Kazan W
20:00
Chertanovo W
VS
Lokomotiv Moscow W

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

11:30
Mandurah City
VS
Margaret River
14:00
Busselton City
VS
East Perth
14:00
Kwinana United
VS
South Perth United
14:00
Perth AFC
VS
Riverside Christian
14:00
Jaguar
VS
Swan United
15:00
Maddington White City
VS
Ashfield
16:30
Forrestfield United
VS
Kelmscott Roos
17:00
Ellenbrook United
VS
North Perth United

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
Lun Lok
20:00
Monte Carlo
VS
Tak Chun Ka I

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Osaka
11:00
Honda Lock
VS
Iwaki
11:00
Nara Club
VS
Honda
11:00
Kochi United
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Sony Sendai
VS
Matsue City
13:00
Kariya
VS
Suzuka Unlimited

49477 ไทยลีก 3

15:30
Muangkan United
VS
Lamphun Warrior
17:00
Raj Pracha
VS
Udon United