ufabet

ตารางบอล 24 มี.ค. 2564

479 เจลีก 2

17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

20:45
จอร์แดน
VS
เลบานอน
00:00
กาตาร์
VS
ลักเซมเบิร์ก
00:00
เบลารุส
VS
ฮอนดูรัส
02:45
โคโซโว
VS
ลิทัวเนีย
06:00
คาซัคสถาน
VS
คีร์กีซสถาน

99474 World - Club Friendlies

07:00
Molde
VS
Åsane
19:00
Cherno More
VS
Dobrudzha 1919
19:00
FC Helsingør
VS
Lyngby
19:30
National Bank of Egypt
VS
Ghazl El Mehalla
20:00
El Geish
VS
El Entag El Harby
20:00
Klubi-04
VS
JäPS
20:30
Rheindorf Altach
VS
FC Schaffhausen
21:00
FSV Optik Rathenow
VS
Viktoria Berlin
22:30
Brage
VS
Gefle
23:00
Misr Lel Makasa
VS
El Gounah
00:00
Raufoss
VS
Kongsvinger
00:00
Juárez
VS
El Paso Locomotive
01:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
Austin Bold
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
01:30
Central
VS
Campinense
02:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Nashville SC
04:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Tulsa Roughnecks
05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Chattanooga
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
โคลัมบัส ครูว์

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
AFC Sudbury
VS
Dereham Town
02:45
Cambridge City
VS
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

02:45
Bracknell Town
VS
Marlow
02:45
FC Romania
VS
Hertford Town

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Bonner SC
VS
Borussia Dortmund II
00:00
Fortuna Köln
VS
Alemannia Aachen
00:00
Preußen Münster
VS
Wuppertaler SV
01:30
Borussia M'gladbach II
VS
Homberg
01:30
Schalke 04 II
VS
Bergisch Gladbach
01:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Eckernforder SV
01:00
Weiche Flensburg II
VS
TSB Flensburg
01:00
Preußen Reinfeld
VS
Eichede

143 ออสเตรียลีก1

00:30
SV Horn II
VS
Austria Wien II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Vysočina Jihlava
VS
Ústí nad Labem

227 Russia - FNL

16:00
SKA Khabarovsk
VS
Spartak Moskva II
19:00
Fakel
VS
Irtysh
19:00
Krylya Sovetov
VS
Neftekhimik
19:00
Shinnik
VS
Tom' Tomsk
19:00
Krasnodar II
VS
Yenisey
19:00
Akron
VS
Olimpiyets
21:00
Tekstilshchik
VS
Spartak Vladikavkaz
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Dinamo Bryansk
22:30
Veles
VS
Chayka
23:00
Torpedo Moskva
VS
Chertanovo
00:30
Baltika
VS
Orenburg

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Radnički Kragujevac
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Žarkovo
VS
Grafičar

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Nafta
VS
Rudar Velenje

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Cherkashchyna-Akademiya

44 Argentina - Superliga

05:15
Atlético Tucumán
VS
Huracán

44 Argentina - Copa Argentina

08:10
Gimnasia La Plata
VS
Dock Sud
06:10
Boca Juniors
VS
Defensores de Belgrano

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Santa Fe
VS
Once Caldas
03:15
América de Cali
VS
Independiente Medellín
05:30
Deportes Tolima
VS
Junior

99474 World - WC Qualification Concacaf

08:00
Nicaragua
VS
St. Lucia
03:00
St. Kitts and Nevis
VS
เปอร์โตริโก
05:00
Antigua and Barbuda
VS
Montserrat
05:00
Suriname
VS
Cayman Islands
06:00
Dominican Republic
VS
Dominica

41 Europe - WC Qualification Europe

00:00
ตุรกี
VS
เนเธอร์แลนด์
02:45
โปรตุเกส
VS
อาเซอร์ไบจาน
02:45
เซอร์เบีย
VS
ไอร์แลนด์
02:45
ฟินแลนด์
VS
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
02:45
ฝรั่งเศส
VS
ยูเครน
02:45
เอสโตเนีย
VS
เช็กเกีย
02:45
เบลเยียม
VS
เวลส์
02:45
ยิบรอลตาร์
VS
นอร์เวย์
02:45
ลัตเวีย
VS
มอนเตเนโกร
02:45
ไซปรัส
VS
Slovakia
02:45
มอลตา
VS
รัสเซีย
02:45
สโลวีเนีย
VS
โครเอเชีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Celaya
09:00
Tapatío
VS
Correcaminos UAT
10:05
Alebrijes de Oaxaca
VS
Cancún
06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Mineros de Zacatecas

158 Uruguay - Primera Division

02:00
ลิเวอร์พูล
VS
Torque
04:15
Cerro
VS
Cerro Largo

614 Algeria - Ligue 1

21:00
ASO Chlef
VS
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

23:00
1º de Agosto
VS
Recreativo da Caála

1560 Congo - Super Ligue

21:30
AC Rangers
VS
Motema Pembe

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
Satellite
VS
Ashanti GB

26 Mali - Premiere Division

06:00
Soni
VS
ASKO

2568 Zambia - Super League

20:00
ZESCO United
VS
NAPSA Stars
20:00
Zanaco
VS
Nkana

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Etoile du Sahel
VS
CA Bizertin
20:00
Monastir
VS
CS Sfaxien

64306 Hong Kong - Premier League

18:00
Pegasus
VS
Kitchee

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Sai Gon
18:00
Than Quang Ninh
VS
FLC Thanh Hoa
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Hai Phong
19:15
Viettel
VS
Hoang Anh Gia Lai

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

20:00
ยูกันดา
VS
บูร์กินาฟาโซ
20:00
รวันดา
VS
โมซัมบิก
20:00
เอธิโอเปีย
VS
Madagascar
20:00
ชาด
VS
นามิเบีย
20:00
ซูดานใต้
VS
มาลาวี
20:00
เซาตูเมและปรินซิปี
VS
ซูดาน
23:00
กินี
VS
มาลี

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Peyia

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Giana Erminio
VS
Pro Sesto
21:00
Olbia
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
FeralpiSalò
VS
Cesena
21:00
Sambenedettese
VS
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Cavese
VS
Catanzaro
21:00
Potenza Calcio
VS
Ternana

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Cjarlins Muzane
VS
Campodarsego
20:30
Caldiero Terme
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Forlì
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Olympia Agnonese
VS
Pineto
20:30
Recanatese
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
SSC Giugliano
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Taranto
VS
Molfetta Calcio
20:30
US Bitonto
VS
Casarano
20:30
Sorrento
VS
Gravina
20:30
Portici
VS
Brindisi
20:30
Lavello
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Dattilo
VS
Cittanovese
20:30
Paternò
VS
Rotonda
20:30
Roccella
VS
Gelbison

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Župa
VS
Car Konstantin
20:30
Radan
VS
FK Toplicanin Prokuplje
20:30
Timočanin
VS
Buducnost Popovac

32 Spain - Tercera - Group 1

02:00
Ourense CF
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

01:30
Condal
VS
Siero

32 Spain - Tercera - Group 7

02:00
Moratalaz
VS
Santa Ana

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenerife II
VS
Tenisca
00:00
Mensajero
VS
Atlético Paso
00:00
Las Palmas III
VS
Lanzarote
02:00
Ibarra
VS
Atlético Tacoronte
02:00
Vera
VS
Atletico Victoria
02:00
Santa Úrsula
VS
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 18

01:30
Quintanar del Rey
VS
La Solana

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
İnegölspor
VS
Ankara Demirspor
18:00
Kocaelispor
VS
Amed SK
18:00
Gümüşhanespor
VS
Şanlıurfaspor
18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Utaş Uşakspor
18:00
Manisa BBSK
VS
24 Erzincanspor
18:00
Çorum Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor
18:00
Afjet Afyonspor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Sarıyer
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Niğde Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

16:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor
16:30
Sivas Belediyespor
VS
Bodrumspor
18:00
Karabükspor
VS
Eyüpspor
18:00
Elazığspor
VS
Van BB
18:00
Turgutluspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Kırklarelispor
18:00
Pendikspor
VS
Pazarspor
18:00
Serik Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Kastamonuspor
18:00
Bugsaşspor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Manisaspor
VS
Kızılcabölükspor
18:00
Derincespor
VS
Ankara Adliyespor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Fatsa Belediyespor
18:00
Ofspor
VS
Edirnespor
18:00
Payasspor
VS
Kemerspor 2003
18:00
Tire 1922
VS
Nevşehirspor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
1877 Alemdağspor
VS
Artvin Hopaspor

5 Brazil - Amazonense

02:30
Cliper
VS
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlanta
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Fortaleza
VS
Santa Cruz
07:30
CSA
VS
Bahia
05:30
Vitória
VS
CRB
05:30
Salgueiro
VS
Treze

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Madureira
VS
Bangu
04:00
Vasco da Gama
VS
Macaé

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Metropolitano
VS
Marcílio Dias
02:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Prospera Criciuma
05:00
Chapecoense
VS
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Novo Hamburgo
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Goiano 1

01:30
CRAC
VS
Grêmio Anápolis
01:30
Jaraguá EC
VS
Goiás
01:30
Iporá
VS
Aparecidense
02:00
Atlético GO
VS
Itumbiara
06:30
Anápolis
VS
Jataiense

5 Brazil - Paraense

20:00
Carajás
VS
Águia de Marabá
01:30
Itupiranga
VS
Tapajós
03:00
Paysandu
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

07:00
Mirassol
VS
Corinthians

5 Brazil - Piauiense

01:45
Picos
VS
Fluminense PI
01:45
Ríver
VS
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

01:30
ABC
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

02:00
Lagarto
VS
Itabaiana

41 ยูโร U21

00:00
Slovenia U21
VS
Spain U21
00:00
Czech Republic U21
VS
Italy U21
03:00
Romania U21
VS
Netherlands U21
03:00
Hungary U21
VS
Germany U21

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Boeung Ket
15:30
Asia Europe University
VS
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

19:30
Flamurtari
VS
Pogradeci
19:30
Turbina Cërrik
VS
Lushnja
19:30
Besa Kavajë
VS
Tomori Berat
21:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Elbasani

98 Australia - New South Wales

15:30
North Shore Mariners
VS
Marconi Stallions

41 Europe - Champions League Women

18:30
Barcelona W
VS
Manchester City W
23:00
Chelsea W
VS
Wolfsburg W
00:00
Paris SG W
VS
Lyon W
01:00
Bayern Munich W
VS
Rosengard W

251 Italy - Primavera 2

18:00
Parma U19
VS
Udinese U19
20:30
Salernitana U19
VS
Napoli U19

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Atlético Chiriquí
03:00
Deportivo Universitario
VS
Alianza
03:30
Veraguas
VS
Árabe Unido
05:00
Sporting San Miguelito
VS
Independiente
05:00
Costa del Este
VS
Azuero

227 Russia - Pfl

18:00
Essentuki
VS
Chernomorets
19:00
Mashuk-KMV
VS
Tuapse
19:00
Druzhba
VS
Urozhay
19:00
Legion Dynamo
VS
Dinamo Stavropol'
19:00
Kuban Kholding
VS
Spartak Nal'chik
23:00
Forte Taganrog
VS
Inter Cherkessk
23:00
SKA Rostov
VS
Makhachkala

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Huelva W
VS
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:45
Young Boys W
VS
Servette Chênois W
02:00
Grasshopper W
VS
Lugano W
02:00
Zurich W
VS
Basel W
02:00
St. Gallen
VS
Luzern W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

19:15
Ihud Bnei Shfaram
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
20:00
Ironi Nesher
VS
Maccabi Ahi Iksal
20:30
Ahva Kafr Manda
VS
Ironi Bnei Kabul
20:30
Beitar Yavne
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
20:30
Hapoel Merhavim
VS
Arad
20:30
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Hapoel Yeruham
20:30
Beitar Haifa Jacob
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Hapoel Hod Hasharon
VS
Beitar Petah Tikva
20:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Hapoel Kfar Bara
20:45
Maccabi Ironi Sderot
VS
Maccabi Kiryat Malachi
20:45
MS Kfar Kama
VS
Maccabi Neve Sha'anan
20:45
Hapoel Ramot Menashe
VS
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:45
Ironi Beit Dagan
VS
Shimshon Tel Aviv
21:00
Shikun HaMizrah
VS
Maccabi Ironi Netivot
21:30
Ironi Modi'in
VS
Bnei Eilat
23:00
MS Jerusalem
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
23:30
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Hapoel Ironi Arraba
00:00
MS Be'er Sheva
VS
Beitar Ashdod
00:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
01:00
Ahi Akko
VS
Maccabi Ironi Yafia
01:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Maccabi Ahva Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

18:00
Leixões U23
VS
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

02:45
Zaragoza II W
VS
Huesca W

32 Spain - Spain Youth League

19:30
Acodetti U19
VS
Maspalomas U19
23:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Sobradillo U19
00:00
Atl. Madrid U19
VS
Unión Adarve U19
02:00
UD San Fernando U19
VS
Arucas U19
02:00
Huracán U19
VS
Victoria U19
02:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Unión Viera U19
02:00
Laguna U19
VS
Tenerife U19
02:00
San José U19
VS
Ofra U19
02:00
Llano del Moro U19
VS
Juventud Laguna U19