lsm99

ตารางบอล 27 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Northampton Town
22:00
แบล็กพูล
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
20:00
Exeter City
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Bradford City
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Port Vale
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Walsall
22:00
Harrogate Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
VS
Oldham Athletic
22:00
มอร์แคมป์
VS
Cheltenham Town
22:00
Stevenage
VS
Barrow
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Mansfield Town

479 เจลีก 2

12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
FC เรียวเคียว

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

49477 ไทยลีก 2

17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

08:00
ชิลี
VS
โบลิเวีย
00:00
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
คอสตาริกา
00:00
กาตาร์
VS
อาเซอร์ไบจาน
03:00
เวลส์
VS
เม็กซิโก

99474 World - Club Friendlies

07:00
Kongsvinger
VS
Skeid
07:00
Kristiansund
VS
Aalesund
07:00
Levanger
VS
Brattvåg
16:00
Honvéd
VS
Vasas
16:00
Vitebsk
VS
Smolensk
16:00
Slavia
VS
Gomelzheldortrans
16:30
Universitatea Craiova
VS
SSC Farul
17:00
Minsk
VS
Smorgon
17:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Tuapse
17:00
Alcoyano
VS
Eldense
17:15
Raków Częstochowa
VS
Garbarnia Kraków
17:30
Isloch
VS
Slutsk
18:00
EPS
VS
Gnistan
18:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Gaz Metan Mediaş
19:00
Halmstad
VS
Kalmar
19:00
Asker
VS
Eidsvold
19:00
Norrby
VS
Öster
19:00
Kvik Halden
VS
Moss
19:00
Landskrona
VS
Österlen
19:00
Brage
VS
Dalkurd
19:00
Jaro
VS
JBK
19:00
Chemnitzer FC
VS
Havelse
19:00
Zalaegerszegi TE
VS
Ajka
19:00
Várda SE
VS
Minai
19:30
VPS
VS
MuSa
19:30
Ilves
VS
PK-35
19:45
MP
VS
Vaajakoski
20:00
Brommapojkarna
VS
Akropolis
20:00
Odd
VS
Stabæk
20:00
Helsingborg
VS
Värnamo
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Sandviken
20:00
Varberg BoIS
VS
GAIS
20:00
Arendal
VS
Vard
20:00
Haka
VS
KTP
20:00
Mjøndalen
VS
Stabæk
20:00
Gnistan
VS
HIFK
20:00
Sotra
VS
Florø
20:00
Shakhtyor
VS
Sputnik
20:00
Novosibirsk
VS
Nosta
21:00
Strømsgodset
VS
Fredrikstad
21:00
Norrköping
VS
Jönköpings Södra
21:00
National Bank of Egypt
VS
Al Masry
21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Orijent 1919
21:30
Oulu
VS
JIPPO
21:30
Slaven Koprivnica
VS
Mura
22:00
Start
VS
Sandefjord
22:00
Charleston Battery
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
22:00
TPS
VS
Mariehamn
22:00
MuSa
VS
Haka
22:00
Istra 1961
VS
Kapfenberger SV
22:00
Rijeka
VS
Koper
22:00
BATE
VS
Dnepr Mogilev
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Dinamo Bucureşti
23:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
Sacramento Republic
00:00
Häcken
VS
Degerfors
00:00
Sandnes Ulf
VS
Egersund
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ซินซินนาติ
00:00
North Texas
VS
Tulsa Roughnecks
00:00
Juárez
VS
El Paso Locomotive
01:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Nashville SC
01:00
Phoenix Rising
VS
Union Omaha
01:00
New Mexico United
VS
โคโลราโด ราปิดส์
01:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Miami FC II
01:00
San Antonio
VS
เอฟซี ดัลลัส
06:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Louisville City

462 England - National League

22:00
Boreham Wood
VS
Dover Athletic
22:00
Chesterfield
VS
Weymouth
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Torquay United
22:00
Halifax Town
VS
Sutton United
22:00
King's Lynn Town
VS
Eastleigh
22:00
Solihull Moors
VS
Aldershot Town
22:00
Stockport County
VS
Hartlepool United
22:00
Wrexham
VS
Bromley
22:00
Yeovil Town
VS
Barnet
01:15
Maidenhead United
VS
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

22:00
AFC Telford United
VS
Darlington
22:00
Boston United
VS
Fylde
22:00
Brackley Town
VS
Gateshead
22:00
Bradford Park Avenue
VS
Gloucester City
22:00
Curzon Ashton
VS
Kettering Town
22:00
Farsley Celtic
VS
Alfreton Town
22:00
Guiseley
VS
Chester
22:00
Hereford
VS
Blyth Spartans
22:00
Leamington
VS
Chorley
22:00
Spennymoor Town
VS
Southport
22:00
York City
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

22:00
Notts County
VS
AFC Hornchurch
22:00
Hereford
VS
Woking

462 England - Premier League U18

18:00
Burnley U18
VS
Stoke City U18
18:00
Reading U18
VS
Arsenal U18
18:00
Southampton U18
VS
Chelsea U18
19:00
Middlesbrough U18
VS
Blackburn U18
19:00
Fulham U18
VS
Norwich U18
19:00
West Ham U18
VS
Leicester U18

462 England - Women's Super League

18:30
Manchester United W
VS
West Ham W
22:30
Tottenham W
VS
Arsenal W
00:30
Manchester City W
VS
Reading W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
East Thurrock United
22:00
Carshalton Athletic
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Bognor Regis Town
22:00
Cray Wanderers
VS
Cheshunt
22:00
Folkestone Invicta
VS
Kingstonian
22:00
Horsham
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Leatherhead
VS
Potters Bar Town
22:00
Lewes
VS
AFC Hornchurch
22:00
Margate
VS
Wingate & Finchley
22:00
Merstham
VS
Haringey Borough
22:00
Worthing
VS
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Aveley
VS
Bury Town
22:00
Brentwood Town
VS
Heybridge Swifts
22:00
Coggeshall Town
VS
Soham Town Rangers
22:00
Dereham Town
VS
Romford
22:00
Great Wakering Rovers
VS
AFC Sudbury
22:00
Histon
VS
Grays Athletic
22:00
Hullbridge Sports
VS
Basildon United
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Cambridge City
22:00
Tilbury
VS
Felixstowe & Walton United
22:00
Witham Town
VS
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
Aylesbury United
VS
Biggleswade
22:00
Bedford Town
VS
Yaxley FC
22:00
Bedworth United
VS
Kidlington
22:00
Berkhamsted
VS
Didcot Town
22:00
Coleshill Town
VS
North Leigh
22:00
Corby Town
VS
Barton Rovers
22:00
Daventry Town
VS
Halesowen Town
22:00
AFC Kempston Rovers
VS
Welwyn Garden City
22:00
St Neots Town
VS
AFC Dunstable
22:00
Thame
VS
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
City of Liverpool
VS
Clitheroe
22:00
Colne
VS
Marske United
22:00
Kendal Town
VS
Brighouse Town
22:00
Marine
VS
Pontefract Collieries
22:00
Prescot Cables
VS
Ramsbottom United
22:00
Runcorn Linnets
VS
Pickering Town CFC
22:00
Tadcaster Albion
VS
Mossley
22:00
Trafford
VS
Ossett United
22:00
Widnes
VS
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Barking
VS
Bracknell Town
22:00
Bedfont Sports
VS
FC Romania
22:00
Chalfont St Peter
VS
Tooting & Mitcham United
22:00
Hanwell Town
VS
Ashford Town (Middlesex)
22:00
Marlow
VS
Harlow Town
22:00
Northwood
VS
Hertford Town
22:00
South Park
VS
Uxbridge
22:00
Waltham Abbey
VS
Chertsey Town
22:00
Ware
VS
Chipstead
22:00
Westfield
VS
Staines Town

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Carlton Town
VS
Market Drayton Town
22:00
Chasetown
VS
Leek Town
22:00
Frickley Athletic
VS
Cleethorpes Town
22:00
Lincoln United
VS
Ilkeston Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Newcastle Town
VS
Spalding United
22:00
Sheffield
VS
Glossop North End
22:00
Stamford
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Worksop Town
22:00
Wisbech Town
VS
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Barnstaple Town
VS
Slimbridge
22:00
Basingstoke Town
VS
Cinderford Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
AFC Totton
22:00
Evesham United
VS
Winchester City
22:00
Frome Town
VS
Willand Rovers
22:00
Highworth Town
VS
Melksham Town
22:00
Mangotsfield United
VS
Larkhall Athletic
22:00
Sholing
VS
Cirencester Town
22:00
Thatcham Town
VS
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

22:00
Ashton United
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Atherton Collieries
VS
United of Manchester
22:00
Bamber Bridge
VS
Scarborough Athletic
22:00
Basford United
VS
Nantwich Town
22:00
Buxton
VS
Witton Albion
22:00
Hyde United
VS
Morpeth Town
22:00
Mickleover Sports
VS
Lancaster City
22:00
Radcliffe Borough
VS
Matlock Town
22:00
South Shields
VS
Grantham Town
22:00
Stafford Rangers
VS
Whitby Town
22:00
Warrington Town
VS
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

22:00
Barwell
VS
Kings Langley
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Banbury United
22:00
Hednesford Town
VS
Needham Market
22:00
Hitchin Town
VS
Tamworth
22:00
Leiston
VS
Alvechurch
22:00
Nuneaton Town
VS
Lowestoft Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Stourbridge
22:00
Redditch United
VS
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Royston Town
VS
Rushall Olympic
22:00
St Ives Town
VS
Coalville Town
22:00
Stratford Town
VS
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

21:00
Excelsior Maassluis
VS
De Treffers
21:00
Kozakken Boys
VS
Volendam II
21:00
Spakenburg
VS
Scheveningen
21:30
GVVV
VS
AFC
21:30
Katwijk
VS
IJsselmeervogels
21:30
HHC
VS
Noordwijk
21:30
TEC
VS
Quick Boys
21:30
Jong Sparta
VS
ASWH
21:30
Koninklijke HFC
VS
Rijnsburgse Boys

11 Germany - 3. Liga

20:00
Uerdingen
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Teutonia WS
VS
Bahlinger SC
20:00
Stuttgart II
VS
Mainz 05 II
20:00
Schott Mainz
VS
Aalen
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Astoria Walldorf
20:00
Hessen Kassel
VS
FSV Frankfurt
20:00
Homburg
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Pirmasens
VS
Elversberg
20:00
SV Steinbach
VS
Balingen
20:00
Freiburg II
VS
Hoffenheim II
20:00
Bayern Alzenau
VS
Kickers Offenbach
20:00
Ulm
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Schalke 04 II
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Rödinghausen
VS
Köln II
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Alemannia Aachen
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Wuppertaler SV
20:00
Lippstadt 08
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Preußen Münster
VS
Bonner SC
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Wiedenbrück
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Ilshofen
VS
Neckarsulmer SU
20:00
SGV Freiberg
VS
Astoria Walldorf II
20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Villingen
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:00
Sandhausen II
VS
Göppinger SV
20:30
Freiburger FC
VS
CfR Pforzheim
21:30
Oberachern
VS
Backnang
21:30
Reutlingen
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Werder Bremen III
VS
Vatan Sport
19:00
BTS Neustadt
VS
Hastedt
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Baunatal
VS
Rot-Weiß Walldorf
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Viktoria Griesheim
21:00
Hunfelder SV
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
Waldgirmes
VS
SV Steinbach
21:00
Dietkirchen
VS
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Weiche Flensburg II
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
TSB Flensburg
VS
Bordesholm
20:00
Kronshagen
VS
Eckernforder SV
20:00
Altenholz
VS
Inter Türkspor Kiel

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Rudar Kakanj
VS
Posusje
21:30
Buducnost Banovici
VS
Jedinstvo Bihac
21:30
Bratstvo Gracanica
VS
Zvijezda Gradačac
21:30
Slaven Zivinice
VS
Gorazde
21:30
Capljina
VS
Igman Konjic
21:30
Travnik
VS
Vis Kosova

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Slavija
21:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Ljubic Prnjavor
21:00
Leotar
VS
Podrinje Janja
21:00
Tekstilac Derventa
VS
Kozara Gradiska
21:00
Drina Zvornik
VS
Sloga Doboj
21:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Sloboda Novi Grad
21:00
Sutjeska Foca
VS
Zeljeznicar Banja Luka

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Cibalia
VS
Dugopolje

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Vlašim
VS
Jablonec

17 France - National

00:00
Lyon Duchère
VS
Annecy
00:00
Avranches
VS
Red Star
00:00
Laval
VS
Le Mans
00:00
Stade Briochin
VS
Quevilly Rouen
01:00
Créteil
VS
Boulogne
02:00
Concarneau
VS
Bourg-en-Bresse

125 Greece - Football League

17:00
Niki Volos
VS
Egaleo

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Bohemians
VS
Longford Town
23:00
St Patrick's
VS
Drogheda United

998 Montenegro - Second League

18:30
Drezga
VS
Jedinstvo
18:30
Mornar
VS
Ibar
18:30
Bokelj
VS
Igalo
18:30
Berane
VS
Arsenal Tivat
18:30
Grbalj
VS
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Ballymena United
VS
Dungannon Swifts
22:00
Carrick Rangers
VS
Warrenpoint Town
22:00
Cliftonville
VS
Coleraine
22:00
Glenavon
VS
Larne
22:00
Glentoran
VS
Crusaders
00:30
Portadown
VS
Linfield

2 Poland - 1. Liga

18:40
Radomiak Radom
VS
Górnik Łęczna
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
ŁKS Łódź
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Tychy 71
22:00
Chrobry Głogów
VS
Puszcza Niepołomice
22:00
Bełchatów
VS
Odra Opole
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Stomil Olsztyn

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Arouca
VS
Feirense

1161 Scotland - Championship

22:00
Alloa Athletic
VS
Ayr United
22:00
Hearts
VS
Queen of the South
22:00
Inverness CT
VS
Arbroath
22:00
Raith Rovers
VS
Greenock Morton
02:20
Dundee
VS
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

22:00
Airdrieonians
VS
Partick Thistle
22:00
Dumbarton
VS
Peterhead
22:00
East Fife
VS
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
VS
Falkirk
22:00
Montrose
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Annan Athletic
22:00
Brechin City
VS
Queen's Park
22:00
Cowdenbeath
VS
Stranraer
22:00
Edinburgh City
VS
Stenhousemuir
22:00
Elgin City
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Prva Liga

21:00
IMT Novi Beograd
VS
Žarkovo

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Slovan Bratislava II
VS
Púchov
20:30
Slavoj Trebišov
VS
Podbrezová
20:30
Banska Bystrica
VS
Poprad
20:30
Komárno
VS
FK Košice
20:30
Dubnica
VS
Liptovský Mikuláš
20:30
Skalica
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Beltinci
VS
Radomlje
21:00
Krško
VS
NŠ Drava
21:00
Primorje
VS
Triglav
21:00
Krka
VS
Dekani
21:00
Bilje
VS
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Mirandés
22:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Ponferradina
00:15
อัลเมรีอา
VS
เลกาเนส
02:30
FC Cartagena
VS
มาลากา
03:00
UD Logroñés
VS
เรอัลซาราโกซา

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Bukovyna
VS
Dinaz Vyshhorod
20:00
Chernihiv
VS
Rubikon
21:00
Nyva Vinnytsya
VS
Volyn Lutsk II
22:30
Chayka
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Balkany Zorya
VS
Peremoga
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Mykolaiv II
20:00
Hirnyk
VS
Real Pharm

515 Wales - Premier League

21:30
Aberystwyth Town
VS
Penybont
21:30
Barry Town United
VS
Bala Town
21:30
Newtown
VS
Haverfordwest County
21:30
Flint Town United
VS
The New Saints
21:45
Caernarfon Town
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

07:15
Unión Santa Fe
VS
Sarmiento
00:00
Platense
VS
Colón
02:15
Aldosivi
VS
Banfield
04:30
Argentinos Juniors
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Temperley
VS
Agropecuario
01:30
Almagro
VS
Instituto
02:30
Deportivo Santamarina
VS
Barracas Central
03:10
All Boys
VS
Ferro Carril Oeste
05:05
Belgrano
VS
Estudiantes Caseros
05:10
Almirante Brown
VS
Atlanta

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Corinthians
VS
Retrô
01:30
Goianésia
VS
CRB

80 Chile - Primera Division

21:00
Curicó Unido
VS
Melipilla
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
O'Higgins
04:30
Colo-Colo
VS
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Envigado
VS
Deportes Tolima
04:00
Once Caldas
VS
Boyacá Chicó
06:05
Junior
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Atlético Huila
VS
Orsomarso
02:00
Bogotá
VS
Real San Andres
03:00
Valledupar
VS
Tigres
03:00
Barranquilla
VS
Llaneros

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Xinabajul
VS
Quiché
04:30
Mixco
VS
Mictlán

99474 World - WC Qualification Concacaf

03:30
Turks and Caicos Islands
VS
Nicaragua
05:00
British Virgin Islands
VS
Guatemala
05:00
Anguilla
VS
Dominican Republic
06:00
US Virgin Islands
VS
Antigua and Barbuda
06:00
St. Lucia
VS
Haiti
06:00
Bahamas
VS
St. Kitts and Nevis

41 Europe - WC Qualification Europe

21:00
มอนเตเนโกร
VS
ยิบรอลตาร์
21:00
รัสเซีย
VS
สโลวีเนีย
00:00
เบลารุส
VS
เอสโตเนีย
00:00
นอร์เวย์
VS
ตุรกี
00:00
เนเธอร์แลนด์
VS
ลัตเวีย
00:00
โครเอเชีย
VS
ไซปรัส
02:45
เซอร์เบีย
VS
โปรตุเกส
02:45
ไอร์แลนด์
VS
ลักเซมเบิร์ก
02:45
เช็กเกีย
VS
เบลเยียม
02:45
Slovakia
VS
มอลตา

99474 World - WC Qualification South America

07:00
อาร์เจนตินา
VS
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Celaya
VS
Alebrijes de Oaxaca
10:05
Pumas Tabasco
VS
Venados
05:00
Tapatío
VS
Dorados

338 Peru - Primera Division

23:00
Cienciano
VS
Alianza Atlético
01:15
Melgar
VS
Academia Cantolao
03:30
Universitario
VS
UTC Cajamarca
06:00
Carlos Manucci
VS
Universidad San Martín

911 Angola - Girabola

21:30
Sporting de Cabinda
VS
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

20:00
Yafoot
VS
Bamboutos
21:00
Colombe
VS
Panthère
22:00
Dragon de Yaounde
VS
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Majestic
VS
SONABEL
23:00
ASEC Koudougou
VS
Etoile Filante
23:00
Ouagadougou
VS
ASFB
23:00
Rahimo
VS
Salitas
23:00
Rahimo
VS
USFA
23:00
ASEC Koudougou
VS
Police
23:00
Majestic
VS
Royal
23:00
Ouagadougou
VS
SONABEL
23:00
Léopards
VS
ASFA-Yennenga
01:15
KOZAF
VS
Léopards
01:15
RCK
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

19:30
JSK
VS
Saint Eloi Lupopo
21:00
RCK
VS
Motema Pembe
21:30
Don Bosco
VS
Dauphins Noirs
21:30
Vita Club
VS
Groupe Bazano

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
Bassam
22:30
ASEC Mimosas
VS
Bouake
01:00
AFAD
VS
ES Bafing

26 Mali - Premiere Division

23:00
CAS de Sévaré
VS
Duguwolofila
23:00
Douannes de Sikasso
VS
Police
23:30
Réal Bamako
VS
ASOM
01:30
LC Ba
VS
Bougouni

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
Casa Sport
00:00
Douanes
VS
Pikine
00:00
Teungueth
VS
Generation Foot
00:00
Jaraaf
VS
CNEPS Excellence

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Ranger's
VS
Engordany II

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:35
Al Adalh
VS
Al Hazm
22:55
Najran
VS
Al Feiha

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
Monastir

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:40
Masafi
VS
Al Arabi
20:40
Dibba Al Hisn
VS
Al Hamriyah

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Eastern
16:30
Happy Valley
VS
Southern District

153732 India - I-League

18:30
Gokulam
VS
TRAU
18:30
Churchill Brothers
VS
Minerva Punjab

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Gyeongju HNP
VS
Yangju Citizen
12:00
Anyang
VS
Cheonan City
12:00
Bucheon 1995
VS
Zamiks
12:00
Busan I'Park
VS
Jeonju
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Daegu Cheongsol
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Goyang Citizen
14:00
Seoul E.
VS
Songwol
14:00
Mokpo City
VS
Gimpo

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Phu Dong
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Phú Thọ
17:00
Quang Nam
VS
Pho Hien
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
An Giang

462 England - Vanarama National League South

22:00
Bath City
VS
Dartford
22:00
Chelmsford City
VS
Eastbourne Borough
22:00
Chippenham Town
VS
Dulwich Hamlet
22:00
Concord Rangers
VS
Hungerford Town
22:00
Dorking Wanderers
VS
Braintree Town
22:00
Ebbsfleet United
VS
St Albans City
22:00
Havant & Waterlooville
VS
Billericay Town
22:00
Hemel Hempstead Town
VS
Maidstone United
22:00
Tonbridge Angels
VS
Oxford City
22:00
Welling United
VS
Slough Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
SteDoCo
VS
ODIN '59
20:30
VVOG
VS
Excelsior '31
20:30
ACV
VS
Barendrecht
20:30
HSV Hoek
VS
VVSB
20:30
Ajax Amateurs
VS
GOES
20:30
Lisse
VS
Harkemase Boys
20:30
Sportlust '46
VS
DVS '33
20:30
Staphorst
VS
DOVO
21:00
Ter Leede
VS
Sparta Nijkerk

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

20:00
เลโซโท
VS
เซียร์ราลีโอน
23:00
เบนิน
VS
ไนจีเรีย

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
RES Durbuy
VS
Rebecq
02:00
Couvin-Mariembourg
VS
Acren
02:00
La Louvière
VS
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group A

02:00
Lokeren-Temse
VS
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Hades
VS
Cappellen
01:30
Heur Tongeren
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
Houtvenne
VS
Olympia Wijgmaal
02:00
KSC City Pirates
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Torhout
VS
VW Hamme
02:00
Tempo Overijse
VS
Jong Lede
02:00
Svelta Melsele
VS
Rhodienne-De Hoek
02:00
FC Lebbeke
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Diest
VS
Wellen
01:30
Sint-Lenaarts
VS
Witgoor Sport
01:30
Zwarte Leeuw
VS
De Kempen
02:00
Esperanza Pelt
VS
Turnhout
02:00
Beringen
VS
Weerstand Koersel
02:00
Betekom
VS
Berlaar-Heikant
02:00
Racing Mechelen
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Braine
02:00
Jeunesse Tamines
VS
Tournai
02:00
Union Namur
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Onhaye
VS
Stade Disonais
02:00
Rochefort
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
K. Kontich
VS
Retie
02:00
Geel
VS
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

21:00
Huldenberg
VS
Hoegaarden-Outgaarden
01:30
Houtem-Oplinter
VS
Veltem
02:00
Stade Bierbeek
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Juve Hasselt
VS
KFC Eksel
01:30
Groen Star Beek
VS
Torpedo Hasselt
01:30
Bregel Sport
VS
Bilzerse Waltwilder

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Vaux-Noville
02:00
Longlier
VS
Florenville
02:00
Bastogne
VS
Lorraine Arlon
02:00
La Roche
VS
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
RC Lauwe
VS
Dadizele
01:00
Meulebeke
VS
Wielsbeke
02:00
Oostduinkerke
VS
Eendracht Wervik

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Septemvri Tervel
VS
Dunav 2010
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Kubrat

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Oroklini / Troulloi
VS
ENAD
20:30
APONA Anagias
VS
Halkanoras
20:30
Olympiada Lympion
VS
Omonia 29is Maiou
20:30
Amathous
VS
Elpida Astromeritis
20:30
Peyia
VS
APEP
20:30
Elia Lythrodonta
VS
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:00
Příbram II
VS
Rakovnik
16:15
Jablonec II
VS
Přepeře
16:15
Motorlet Praha
VS
Slavia Praha II
16:15
Benesov
VS
Jiskra Domažlice
16:15
Baník Sokolov
VS
Loko Vltavín
16:15
Baník Sokolov
VS
Sokol Hostoun
16:30
Povltava FA
VS
Sparta Praha II
16:30
Králův Dvůr
VS
Viktoria Plzen II
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Pardubice II
20:30
Slovan Velvary
VS
Sokol Zápy
21:00
Sokol Zápy
VS
Sokol Živanice
21:00
Slovan Velvary
VS
Bohemians 1905 II
21:00
Sokol Brozany
VS
Přepeře
21:00
Ústí nad Orlicí
VS
Jablonec II
21:00
Pardubice II
VS
Dukla Praha II
21:00
Jiskra Domažlice
VS
Písek
21:00
Loko Vltavín
VS
Slavia Praha II
21:00
Benesov
VS
Povltava FA

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:00
Petřín Plzeň
VS
Slavoj Mýto
16:15
Hořovicko
VS
Marianske Lazne
16:15
Český lev - Union Beroun
VS
České Budějovice II
16:15
Hořovicko
VS
Tatran Sedlcany
21:00
Spartak Sobeslav
VS
Rokycany
21:00
Hvězda Cheb
VS
Klatovy
21:00
Doubravka
VS
Otava Katovice
21:00
Petřín Plzeň
VS
Doubravka
21:00
Marianske Lazne
VS
Otava Katovice
21:00
Rokycany
VS
Prestice
21:00
Hvězda Cheb
VS
České Budějovice II
21:00
Český lev - Union Beroun
VS
Sokol Lom
21:00
Spartak Sobeslav
VS
Jindrichuv Hradec
21:00
Slavoj Mýto
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:00
Tatran Rakovnik
VS
Kladno
16:15
Štětí
VS
Olympie Brezova
16:15
Ostrov
VS
Arsenal Česká Lípa
16:15
Kladno
VS
Neratovice-Byškovice
21:00
Slaný
VS
Neratovice-Byškovice
21:00
Banik Sous
VS
Chomutov
21:00
Český Brod
VS
Dobris
21:00
Louny
VS
Aritma Praha
21:00
Meteor Praha
VS
Chomutov
21:00
Dobris
VS
Aritma Praha
21:00
Český Brod
VS
Slaný
21:00
Tatran Rakovnik
VS
Štětí
21:00
Ostrov
VS
Louny
21:00
Banik Sous
VS
Olympie Brezova
21:00
Arsenal Česká Lípa
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:15
Sparta Kutná Hora
VS
Čáslav
16:15
Dvůr Králové
VS
Kolín
16:30
Kosmonosy
VS
Horky nad Jizerou
21:00
Vysoke Myto
VS
Velke Hamry
21:00
Náchod
VS
Sokol Libiš
21:00
Dvůr Králové
VS
Trutnov
21:00
Sokol Libiš
VS
Čáslav
21:00
Vysoke Myto
VS
Kolín
21:00
Náchod
VS
Polaban Nymburk
21:00
Horky nad Jizerou
VS
Letohrad
21:00
Kosmonosy
VS
Benatky nad Jizerou
22:15
Polaban Nymburk
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Bzenec
VS
Slavičín
20:00
FC Vsetin
VS
Nove Sady
20:30
Viktorie Přerov
VS
Hranice
21:00
Valašské Meziříčí
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:00
Hodonín-Šardice
VS
Břeclav

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Sydvest
VS
Dalum
20:00
Brabrand
VS
VSK Århus
20:00
Aarhus Fremad
VS
Holbæk B&I
21:00
Næsby
VS
Middelfart
21:00
B 93
VS
Holstebro
21:00
Frem
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Roskilde
VS
Avarta
19:00
Vanløse
VS
FA 2000
19:30
KFUM Roskilde
VS
Skovshoved
21:00
Brønshøj
VS
AB Tårnby
21:00
Nykøbing
VS
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Frederikssund
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

21:00
Taastrup
VS
Otterup

17 France - CFA Group A

00:00
Granville
VS
Blois
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Guingamp II
00:00
Poissy
VS
Fleury 91
00:00
Sainte Geneviève
VS
Versailles
00:00
Caen II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Granville
VS
Saint-Malo
00:00
Rouen
VS
Blois
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Fleury 91
00:00
Sainte Geneviève
VS
Poissy
00:00
Versailles
VS
Guingamp II
00:30
Stade Plabennec
VS
Saint-Malo
00:30
Vannes
VS
C' Chartres
00:30
Stade Plabennec
VS
Caen II
00:30
Vannes
VS
St-Pryvé St-Hilaire
01:00
Lorient II
VS
Rouen
01:00
Lorient II
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

00:00
Entente SSG
VS
Sedan
00:00
Bobigny
VS
Olympique St Quentin
00:00
Belfort
VS
Auxerre II
00:00
Épinal
VS
Beauvais
00:00
Haguenau
VS
Reims II
00:00
Lens II
VS
Gazélec Ajaccio
00:00
St Maur Lusitanos
VS
Schiltigheim
00:00
Metz II
VS
Gobelins
00:00
Entente SSG
VS
Olympique St Quentin
00:00
Belfort
VS
Schiltigheim
00:00
Beauvais
VS
Reims II
00:00
Épinal
VS
Sedan
00:00
Gazélec Ajaccio
VS
Auxerre II
00:00
Lens II
VS
St Maur Lusitanos
00:00
Haguenau
VS
Gobelins
00:00
Metz II
VS
Bobigny

17 France - CFA Group C

22:00
Jura Sud Foot
VS
Hyères
22:00
Monaco II
VS
Olympique Marseille II
00:00
Martigues
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Aubagne
VS
Rumilly Vallieres
00:00
Andrézieux
VS
Saint-Priest
00:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Toulon
VS
Louhans-Cuiseaux
00:00
Grasse
VS
Marignane Gignac
00:00
Martigues
VS
Jura Sud Foot
00:00
Aubagne
VS
Olympique Marseille II
00:00
Andrézieux
VS
Olympique Lyonnais II
00:00
Rumilly Vallieres
VS
Marignane Gignac
00:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Saint-Priest
00:00
Toulon
VS
Chasselay MDA
00:00
Grasse
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Monaco II
VS
Hyères

17 France - CFA Group D

00:00
Bergerac
VS
Nantes II
00:00
Béziers
VS
Yzeure
00:00
Angoulême
VS
Angers SCO II
00:00
Bourges 18
VS
Stade Montois
00:00
Canet Roussillon
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Les Herbiers
VS
Trélissac
00:00
Romorantin
VS
Colomiers US
00:00
Béziers
VS
Colomiers US
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Bourges Foot
00:00
Romorantin
VS
Angoulême
00:00
Les Herbiers
VS
Stade Montois
00:00
Trélissac
VS
Yzeure
01:00
Canet Roussillon
VS
Bergerac
01:00
Bourges 18
VS
Angers SCO II
02:00
Chamalières
VS
Bourges Foot
02:00
Chamalières
VS
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

00:00
Moulins Football
VS
Thonon Évian
00:00
Saint-Étienne II
VS
Bourgoin-Jallieu
00:00
Clermont II
VS
Limonest
00:00
Montlucon
VS
Velay
00:00
Aurillac Arpajon
VS
Hauts Lyonnais
00:00
Vaulx
VS
Ain Sud
00:00
Lyon Duchere II
VS
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

00:00
Montceau
VS
Saint-Apollinaire
00:00
Selongey
VS
Morteau Montlebon
00:00
Besancon FC
VS
Paron
00:00
Pontarlier
VS
Gueugnon
00:00
Dijon II
VS
Grandvillars
00:00
Jura Dolois
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

00:00
Guipry-Messac
VS
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
VS
Rennes II
00:00
Vitré
VS
Stade Briochin II
00:00
Stade Pontivy
VS
Lannion
00:00
Drapeau Fougères
VS
Pontivy GSI
00:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Brest II
00:30
Plouzane
VS
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

00:00
Déols
VS
Montargis
00:00
J3 Amilly
VS
Tours
00:00
Orleans II
VS
Avoine OCC
01:00
Montlouis
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Biesheim
VS
Illkirch Graffenstaden
00:00
Thaon
VS
Mulhouse
00:00
RC Epernay
VS
Troyes II
00:00
Colmar
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

00:00
Valenciennes II
VS
Lille II
00:00
Saint-Omer
VS
Le Touquet
00:00
Maubeuge
VS
Boulogne II
02:00
Olympique Marcquois
VS
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

00:00
Saint-Lo Manche
VS
Évreux 27
00:00
Alencon
VS
Vire
00:00
Oissel CMS
VS
Cherbourg
00:00
Quevilly II
VS
Romilly-Pt St Pierre
00:00
Avranches II
VS
AG Caennaise
00:30
Dives-Cabourg
VS
Dieppe

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Videoton II
17:00
Szabadkikoto
VS
Puskás II
20:00
SC Sopron
VS
Nagyatadi FC
21:00
Papai Perutz
VS
Balatonfuredi
21:00
Menfocsanak
VS
BKV Előre
21:00
Bicskei
VS
Érdi VSE
21:00
Lipot SK
VS
Veszprém
21:00
Nagykanizsai ULE
VS
Komárom
21:00
III. Kerületi TUE
VS
Tatabánya
21:00
MTE 1904
VS
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
AlbinoLeffe
21:00
Pistoiese
VS
Lecco
21:00
Como
VS
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Gubbio
VS
Matelica Calcio
21:00
Imolese
VS
Perugia
23:30
Fermana
VS
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Cavese
VS
Catania
23:30
Bari 1908
VS
Paganese
06:00
Juve Stabia
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Borgosesia
VS
Arconatese
21:00
Chieri
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Villa d'Almè
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Mestre
VS
Ambrosiana
20:30
Virtus Bolzano
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Pro Livorno
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Śląsk Wrocław II
VS
Wigry Suwałki
19:00
Stargard Szczeciński
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Polkowice
VS
Lech Poznań II
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Stal Rzeszów
20:00
Olimpia Grudziądz
VS
Hutnik Krakow
21:30
Znicz Pruszków
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group H

04:30
Olhanense
VS
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Dante Botoşani
20:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Bucovina Radauti
20:00
Foresta Suceava
VS
Şomuz Fălticeni
20:00
Paşcani
VS
Hușana Huși
20:00
SJ Vaslui
VS
Bradu Borca

155 Romania - 3. Liga: Series 2

20:00
CSM Bacău
VS
Sporting Lieşti
20:00
Făurei
VS
Dacia Unirea Brăila
20:00
Focsani
VS
Otelul
20:00
Viitorul Ianca
VS
Sportul Chiscani
20:00
Avantul Valea Marului
VS
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Agricola Borcea
VS
Recolta Gheorghe Doja
20:00
Axiopolis
VS
Afumaţi
20:00
Mostiştea Ulmu
VS
Viitorul Constanţa II
20:00
Gloria Albeşti
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
Metalul Buzău
VS
Voluntari II
20:00
Tunari
VS
Baloteşti
20:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
SR Municipal Braşov
VS
Astra II
20:00
Plopeni
VS
Kids Tâmpa Braşov
20:00
Olimpic Cetate
VS
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
Filiaşi
VS
Unirea Bascov
20:00
Pucioasa
VS
CS U Craiova II
20:00
Petrolul Potcoava
VS
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Moravac Mrštane
VS
Buducnost Popovac
21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Gruža
VS
Sloga Požega
21:30
Mačva 1929
VS
Trepča
21:30
Sumadija Arandelovac
VS
Mladi Radnik
21:30
Semendrija 1924
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:30
Takovo
VS
Tutin

32 Spain - Tercera - Group 3

23:00
Selaya
VS
Torina
23:00
Vimenor
VS
Solares
23:00
Cartes
VS
Escobedo
23:00
Castro
VS
Tropezón
23:00
Textil Escudo
VS
Samano
23:00
Revilla
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Cayon
VS
Rinconeda Polanco
23:00
Bezana
VS
Atlético Albericia
00:00
Barquereño
VS
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Vilafranca
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
San Rafael
VS
Santa Catalina Atlético
22:00
Andratx
VS
Ferriolense
22:15
Portmany
VS
Collerense
22:15
Felanitx
VS
Cardassar
22:30
Santanyi
VS
Binissalem
22:30
Manacor
VS
Génova
23:00
Alcúdia
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

23:30
Panadería Pulido
VS
La Cuadra
23:30
Villa Santa Brígida
VS
Gran Tarajal
00:00
Las Palmas III
VS
Arucas
01:00
Velke Levare
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
UP Plasencia
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Pamplona
VS
Beti Kozkor
22:30
Burladés
VS
Txantrea
22:30
Valle Egüés
VS
River Ega
22:30
Huarte
VS
Beti Onak
22:30
San Juan
VS
Subiza
22:30
Peña Sport
VS
Cantolagua
22:30
Peña Azagresa
VS
Cortes
22:30
Ardoi
VS
Murchante
22:30
Baztan
VS
Lourdes
22:30
Fontellas
VS
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Conquense
VS
Illescas

5 Brazil - Alagoano

03:00
ASA
VS
CSA

5 Brazil - Amazonense

03:00
Cliper
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:45
4 de Julho
VS
Fortaleza
02:00
Confiança
VS
Vitória

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Vasco da Gama
VS
Madureira
01:30
Bangu
VS
Resende

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Hercílio Luz
VS
Metropolitano

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Brasil de Pelotas
VS
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jaraguá EC
VS
Goianésia
02:00
Anápolis
VS
CRAC

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Luverdense
VS
Sinop

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Athletico PR
VS
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

06:00
Corinthians
VS
São Bento
06:00
Ferroviária
VS
Santo André
06:00
Guarani
VS
Palmeiras
06:00
Inter de Limeira
VS
Ituano
06:00
Mirassol
VS
Botafogo SP
06:00
Novorizontino
VS
Santos
06:00
São Caetano
VS
Ponte Preta
06:00
São Paulo
VS
Bragantino

5 Brazil - Pernambucano 1

05:00
Náutico
VS
Acadêmica Vitória

5 Brazil - Sergipano

01:15
Frei Paulistano
VS
Boca Júnior
02:00
Sergipe
VS
Maruinense

41 ยูโร U21

00:00
Hungary U21
VS
Romania U21
00:00
Slovenia U21
VS
Czech Republic U21
03:00
Germany U21
VS
Netherlands U21
03:00
Spain U21
VS
Italy U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:10
Los Andes
VS
Fénix
00:30
Acassuso
VS
Comunicaciones
01:30
Sacachispas
VS
Deportivo Armenio
01:30
Flandria
VS
Talleres Remedios
01:30
Deportivo Merlo
VS
San Miguel

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Nadroga

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
บริสเบน รอร์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:10
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
17:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

19:30
Pogradeci
VS
Turbina Cërrik
19:30
Elbasani
VS
Besa Kavajë
19:30
Tomori Berat
VS
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

19:30
Shënkolli
VS
Klosi
19:30
Gramshi
VS
Sopoti Librazhd
19:30
Valbona
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Shkumbini Peqin
VS
Mirdita
19:30
Ada Velipojë
VS
Bulqiza
19:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Luzi 2008

98 Australia - Brisbane Premier League

16:00
Bayside United
VS
Acacia Ridge
16:00
Toowong
VS
The Lakes

98 Australia - New South Wales

11:30
Sutherland Sharks
VS
Mt Druitt Town
13:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Inglewood United
14:00
ECU Joondalup
VS
Armadale
14:00
Balcatta
VS
Bayswater City
14:00
Sorrento
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Cockburn City
VS
Rockingham City
18:00
Perth Glory II
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

10:15
Devonport City
VS
South Hobart
10:15
Olympia Warriors
VS
Riverside Olympic
12:30
Launceston City
VS
Kingborough Lions
12:30
Glenorchy Knights
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Moreton Bay United
VS
Magpies Crusaders
16:30
Redlands United
VS
SC Wanderers
16:30
Logan Lightning
VS
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

01:30
Thes Sport
VS
Olympic Charleroi
02:00
Patro Eisden
VS
Francs Borains
02:00
Mandel United
VS
Rupel Boom
02:00
SV Roeselare
VS
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Dender
VS
La Louvière Centre

251 Italy - Primavera 2

16:30
Reggina U19
VS
Frosinone U19
17:00
Lecce U19
VS
Benevento U19
17:00
Spezia U19
VS
Salernitana U19
20:00
Napoli U19
VS
Pisa U19
21:00
Udinese U19
VS
Brescia U19
21:00
Vicenza Virtus U19
VS
Chievo U19
21:00
Cremonese U19
VS
Verona U19
21:00
Cittadella U19
VS
Parma U19
21:00
Monza U19
VS
Venezia U19
21:00
Cosenza U19
VS
Crotone U19
21:00
Pescara U19
VS
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ostrava U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Pribram U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Ostrava U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:30
Opava U19
VS
Pribram U19
16:30
Ceske Budejovice U19
VS
Sparta Praha U19
17:00
Slovacko U19
VS
Brno U19
17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Plzen U19
17:00
Ceske Budejovice U19
VS
FK Pardubice U19
17:00
Hradec Kralove U19
VS
Sparta Praha U19
17:00
Meteor Praha U19
VS
FK Pardubice U19
17:00
Hradec Kralove U19
VS
Plzen U19
17:00
Opava U19
VS
Slovacko U19
17:45
Karvina U19
VS
Meteor Praha U19
18:30
Sigma Olomouc U19
VS
Slavia Prague U19
21:00
Karvina U19
VS
Sigma Olomouc U19

245 Czech Republic - First League Women

20:00
Slavia Prague W
VS
Slovacko W
20:00
Horní Heršpice
VS
Liberec W
21:00
Sparta Prague W
VS
Pardubice W
22:30
Plzen W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

18:00
Slask U18
VS
Zaglebie U18
18:30
SMS Łódź U18
VS
Pogon Szczecin U18
21:00
Cracovia U18
VS
Legia U18

65437 Panama - Lpf

03:00
Alianza
VS
Independiente
04:00
Árabe Unido
VS
Atlético Chiriquí
05:00
San Francisco
VS
Costa del Este
06:00
Plaza Amador
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

11:15
Avondale Heights
VS
Melbourne Knights
13:00
St. Albans Saints
VS
Eastern Lions
14:30
Altona Magic
VS
South Melbourne
15:00
Dandenong Thunder
VS
Port Melbourne
15:30
Hume City
VS
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Schötz
VS
Zug
22:00
Solothurn
VS
Baden
22:00
Höngg
VS
Kosova
22:00
Balzers
VS
Gossau
23:00
Muttenz
VS
Delémont
23:00
Azzurri 90
VS
Terre Sainte
23:00
Thalwil
VS
Linth
23:30
Lancy
VS
Bulle
00:00
Bassecourt
VS
Wohlen
06:00
Luzern II
VS
Biel-Bienne
06:00
Vevey Sports
VS
Young Boys II
06:00
Olympique de Genève
VS
Echallens
06:00
Martigny Sports
VS
Naters
06:00
Lausanne II
VS
Meyrin
06:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Chênois
06:00
Winterthur II
VS
Eschen / Mauren
06:00
Tuggen
VS
Paradiso
06:00
Red Star Zürich
VS
St. Gallen II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Basel II
VS
Black Stars
22:00
Breitenrain
VS
Köniz
22:00
Cham
VS
Brühl
23:00
Rapperswil-Jona
VS
Sion II
06:00
Bavois
VS
Étoile Carouge
06:00
Bellinzona
VS
YF Juventus

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Victoria Rosport
VS
Racing
23:00
Progrès Niedercorn
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Wolfsberger AC II
VS
Allerheiligen
21:00
Hertha
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Admira II
VS
Traiskirchen
00:00
Team Wiener Linien
VS
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

13:00
Edgeworth Eagles
VS
Maitland
13:00
Lake Macquarie
VS
Broadmeadow Magic
14:15
Hamilton Olympic
VS
Adamstown Rosebuds

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Entente Boulet Rouge
VS
Petite Rivière Noire
19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
ASVP
21:30
La Cure Sylvester
VS
Bolton City

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:00
Växjö W
VS
Lidköping W
20:00
Uppsala W
VS
Morön W
20:00
Djurgarden W
VS
Umea W
20:00
Häcken W
VS
Linkoping W
21:00
Rosengard W
VS
Kristianstads W
21:00
Vittsjo W
VS
Alingsås W
22:00
KIF Orebro W
VS
Eskilstuna United W
22:00
Hammarby W
VS
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
LD Maputo
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Desportivo Maputo
20:00
Textáfrica
VS
Songo
20:00
Costa do Sol
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviario Beira
VS
ENH Vilankulo
20:00
Incomáti
VS
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Real Madrid W
20:15
Sevilla W
VS
Barcelona W
22:00
Levante W
VS
Logroño W
23:00
Eibar W
VS
Rayo Vallecano W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
Basel W
22:00
Luzern W
VS
Zurich W
23:00
St. Gallen
VS
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

20:00
Eendracht Aalst W
VS
Charleroi
20:00
Genk W
VS
Zulte-Waregem W
20:00
RSC Anderlecht W
VS
White Star Woluwé W
20:00
OH Leuven W
VS
Club Brugge W
20:00
St. Liege W
VS
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

20:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Moldavo W
21:00
Massenhoven W
VS
Gent II W
21:00
OH Leuven II
VS
Eva's Tienen W
21:30
Kontich W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
22:30
Chastre W
VS
Wuustwezel W
22:45
Mechelen W
VS
RFC de Liege W
23:00
Standard Liège II W
VS
Genk II W
23:00
Anderlecht II W
VS
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

20:30
Stade de Reims W
VS
Le Havre W
20:30
Soyaux W
VS
Guingamp W
20:30
Fleury 91 W
VS
Bordeaux W
20:30
Issy W
VS
Paris W
00:45
Montpellier W
VS
Paris SG W
00:45
Dijon W
VS
Lyon W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Győri ETO W
VS
Astra Hungary W
21:45
Diósgyőri VTK W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

18:30
Florentia W
VS
Sassuolo W
20:30
Verona W
VS
Fiorentina W
20:30
Roma W
VS
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
Pumas UNAM W
23:00
Atlas W
VS
Toluca W

119 Georgia - David Kipiani Cup

14:30
Aragvi Dusheti
VS
Kolkheti Poti
15:00
Tbilisi 2016
VS
Saburtalo II
16:00
Iberia
VS
Samgurali II
16:00
Shturmi
VS
Spaeri
16:30
Matchakhela
VS
Guria

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
Atlético Madrid III W
VS
Torrelodones W
22:30
Castejón W
VS
Arratia W
23:00
León FF W
VS
Madrid III W
23:00
Fuensalida W
VS
Getafe W
23:00
Tres Cantos W
VS
Salamanca W
23:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Llamoro W
23:00
Atlético de Aspe W
VS
Albacete II W
00:00
Atlético Arousana W
VS
Llanera W
02:00
San Antonio Pilar W
VS
Furia Arona W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Unión Viera U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Córdoba U19
VS
Recreativo Huelva U19
18:30
Eibar U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
UD San Fernando U19
19:00
Tenerife U19
VS
San José U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Llano del Moro U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
Marino U19
20:00
Arucas U19
VS
Acodetti U19
20:00
Maspalomas U19
VS
Huracán U19
20:00
Victoria U19
VS
Puertos Las Palmas U19
23:00
Deportivo Alavés U19
VS
Danok Bat U19
00:00
Antiguoko U19
VS
Athletic Club U19
00:30
Real Sociedad U19
VS
Arenas Getxo U19

155 Romania - Liga 2

16:00
Sporting Turnu
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Chauvigny
VS
Bressuire
00:00
Aviron Bayonnais
VS
Bordeaux II
00:30
Neuville
VS
Cognac
01:00
Libourne
VS
Anglet Genets
01:00
Stade Bordelais
VS
Tartas-St Yaguen
01:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

00:00
Agde
VS
Blagnac
00:00
Fabrègues
VS
Toulouse II
00:30
Castanet
VS
Olympique d'Alès
01:00
Stade Beaucairois
VS
Muret
01:00
Alberes Argelès
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Les Ulis
VS
PSG II
21:00
Racing Colombes 92
VS
Meaux Academy Football
00:00
Drancy JA
VS
Blanc Mesnil
00:00
Ivry US
VS
Aubervilliers
00:00
Créteil II
VS
Linas-Montlhery
00:00
Paris II
VS
Les Mureaux
00:00
Mantes 78
VS
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Nice II
VS
Consolat Marseille
00:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Rousset-Ste Victoire
00:00
Cannes
VS
Villefranche SJB
02:00
Corte
VS
Istres

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Armed Forces
23:00
เอซี มิลาน
VS
Hawks
23:00
Brikama United
VS
Tallinding United

99474 World - Friendly International U23

21:00
Ukraine U21
VS
อุซเบกิสถาน

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

10:30
Mayfield United Senior
VS
Barnsley United
11:00
Charlestown Junior
VS
Minmi Wanderers
11:00
Sawtell Scorpions
VS
Boambee
11:30
Newcastle University
VS
South Maitland

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
Avondale Heights U21
VS
Melbourne Knights U21
10:30
St. Albans Saints U21
VS
Eastern Lions U21
12:30
Altona Magic U21
VS
South Melbourne U21
13:00
Hume City U21
VS
Bentleigh Greens U21
13:00
Dandenong Thunder U21
VS
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Ehime W
VS
Angeviolet Hiroshima W

227 Russia - Premier League Women

13:00
Yenisey W
VS
Ryazan VDV W
19:00
Krasnodar W
VS
CSKA Moscow W
19:00
Rostov W
VS
Lokomotiv Moscow W
19:00
Rubin Kazan W
VS
Zvezda 2005 W
20:00
Chertanovo W
VS
Zenit W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Schruns
VS
Fussach

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

14:00
Balga
VS
Northern City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:45
Bayside United Res.
VS
Acacia Ridge Res.
14:00
Toowong Res.
VS
The Lakes Res.

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
AIK W
VS
Bollstanäs W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Lun Lok
20:00
Casa de Portugal
VS
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Osaka
VS
Reinmeer Aomori
15:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda Lock