ufabet

ตารางบอล 28 มี.ค. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
Excelsior
VS
Helmond Sport
21:45
Roda JC Kerkrade
VS
SC Cambuur
01:00
NAC Breda
VS
De Graafschap

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โทชิกิ SC
VS
เอฮิเมะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Sagamihara

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
วิสเซล โคเบะ

49477 ไทยลีก

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

21:00
กรีซ
VS
ฮอนดูรัส
23:05
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
สหรัฐอเมริกา

99474 World - Club Friendlies

07:00
Sogndal
VS
HamKam
07:00
Åsane
VS
Brann
07:00
Bodø / Glimt
VS
Tromsø
07:00
Stjørdals-Blink
VS
Ranheim
07:00
Inter Miami
VS
Tampa Bay Rowdies
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
แอลเอ แกลักซี
07:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
17:00
Dinamo Minsk
VS
Volna
18:00
Östersunds FK
VS
GIF Sundsvall
18:00
Denizlispor
VS
Altay
19:00
Beroe
VS
Hebar 1918
20:00
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
23:00
Viking
VS
Haugesund
23:00
Bryne
VS
Jerv
03:30
Birmingham Legion
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Durham W
VS
Sheffield Utd W
19:00
Leicester W
VS
Coventry United
20:30
Lewes W
VS
London Bees W
22:30
Millwall W
VS
Charlton W
00:30
Liverpool W
VS
Blackburn Rovers W

462 England - Women's Super League

18:30
Brighton W
VS
Everton W
20:30
Chelsea W
VS
Aston Villa W
22:00
Birmingham W
VS
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
PEC Zwolle W
VS
Excelsior Barendrecht W
17:15
Ajax W
VS
ADO Den Haag W
17:15
Alkmaar W
VS
SC Heerenveen W

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Borgfeld
19:00
Brinkumer SV
VS
Schwachhausen
20:00
Union Bremen
VS
OSC Bremerhaven
20:30
Leher TS
VS
Bremer SV
20:30
Habenhauser FV
VS
Komet Arsten
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hanau 93
VS
SV Zeilsheim
20:00
Neuhof
VS
Fernwald
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim
VS
Hessen Dreieich
20:00
Ginsheim
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Deutz
20:00
FC BW Friesdorf
VS
Hennef 05
20:00
SV Breinig
VS
Hürth
20:00
Eilendorf
VS
Pesch
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Frechen
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Düren Merzenich
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
VfL Vichttal
20:15
Siegburger SV
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Baumberg
VS
TVD Velbert
20:00
Kleve
VS
Monheim
20:00
Germania Ratingen
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Meerbusch
VS
FC Bocholt
20:00
SF Niederwenigern
VS
Dusseldorf-West
20:00
SC Velbert
VS
Sterkrade-Nord
20:15
Union Nettetal
VS
Cronenberger SC
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Velbert
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:30
Hilden
VS
Schonnebeck
20:30
FSV Duisburg
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eutiner SV
VS
Lubeck II
19:00
Dornbreite Lubeck
VS
Todesfelde
19:00
Eichede
VS
Pansdorf
19:00
Preußen Reinfeld
VS
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Ennepetal
VS
TuS Haltern
20:00
Vreden
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Hammer SpVg
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Schermbeck
20:00
Gütersloh
VS
Paderborn 07 II
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
ASC Dortmund
20:00
Preußen Münster II
VS
Eintracht Rheine
20:00
Meinerzhagen
VS
Erndtebrück
20:00
Sprockhövel
VS
Victoria Clarholz
20:15
Westfalia Herne
VS
Wattenscheid 09

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Neftchi II
VS
Sumqayıt II
18:00
MOIK
VS
Kapaz

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Radnik Hadžići
VS
GOSK Gabela
20:30
TOSK Tesanj
VS
Orasje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Modrica
VS
Rudar Prijedor

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Varnsdorf
VS
Lisen
21:00
Táborsko
VS
Chrudim

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Legion
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

21:00
RoPS
VS
HIFK

125 Greece - Football League

18:00
Ialysos
VS
Kallithea
18:30
Santorini 2020
VS
Kalamata
19:00
Apollon Pontou FC
VS
Thesprotos
19:00
Veria
VS
Pontion Karagiannion
19:00
Kavala
VS
Panserraikos
19:00
Olympiakos Volos
VS
Triglia FC
19:00
Pierikos
VS
Almopos
19:00
Rodos
VS
Episkopi
19:00
Asteras Vlachioti
VS
Aspropyrgos Enosis

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Bray Wanderers
VS
Treaty United

2 Poland - 1. Liga

17:40
Widzew Lodz
VS
Jastrzębie

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Académica
VS
Vilafranquense
21:00
Sporting Covilhã
VS
Casa Pia
22:00
Benfica II
VS
Cova Piedade

227 Russia - FNL

15:00
Tom' Tomsk
VS
Torpedo Moskva
17:00
Yenisey
VS
Baltika
17:00
Orenburg
VS
Veles
18:00
Irtysh
VS
Shinnik
18:00
Spartak Moskva II
VS
Tekstilshchik
19:00
Dinamo Bryansk
VS
Fakel
19:00
Chertanovo
VS
Akron
19:00
Chayka
VS
SKA Khabarovsk
20:00
Neftekhimik
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Krylya Sovetov
20:00
Olimpiyets
VS
Krasnodar II

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Nafta
VS
Brda Dobrovo
20:00
Smartno
VS
Brežice
20:00
Krško
VS
Fužinar
20:00
Primorje
VS
Beltinci
20:00
Nafta
VS
Krka
20:00
NŠ Drava
VS
Bilje
20:00
Brda Dobrovo
VS
Smartno
20:00
Triglav
VS
Brežice
20:00
Rudar Velenje
VS
Dob
20:00
Radomlje
VS
Dekani
20:00
Rudar Velenje
VS
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
ลูโก
VS
Sabadell
21:00
คิโรน่า
VS
อัลบาเซเต้
02:30
เตเนริเฟ
VS
พัลมาส

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Uzhhorod
VS
Obolon'-Brovar II

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Yarud Mariupol'
VS
Tavriya
18:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Nikopol
19:00
Metal Kharkiv
VS
MSK Dnipro Cherkasy

44 Argentina - Superliga

07:00
Rosario Central
VS
Central Cordoba SdE
00:00
Talleres Córdoba
VS
Godoy Cruz
02:15
Defensa y Justicia
VS
Vélez Sarsfield
04:30
River Plate
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

01:10
Estudiantes Río Cuarto
VS
Quilmes
01:30
San Telmo
VS
Atlético Rafaela
01:30
Villa Dálmine
VS
Guillermo Brown
05:00
San Martín Tucumán
VS
Atletico Mitre
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Gimnasia Jujuy

80 Chile - Primera Division

07:00
Unión Española
VS
Santiago Wanderers
20:45
Palestino
VS
Antofagasta
03:00
Huachipato
VS
Cobresal
05:30
Ñublense
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Independiente Medellín
VS
Atlético Nacional
02:00
Deportivo Pereira
VS
La Equidad
04:00
Alianza Petrolera
VS
América de Cali
06:05
Patriotas Boyacá
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Boca Juniors de Cali
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Real Cartagena

53128 Guatemala - Primera Division

09:30
Zacapa Tellioz
VS
Carchá
22:00
Chimaltenango
VS
Comunicaciones II
00:00
Nueva Concepción
VS
Suchitepéquez
04:00
San Pedro
VS
Plataneros

99474 World - WC Qualification Concacaf

07:00
Aruba
VS
Suriname
03:00
Dominica
VS
Panama
04:00
Cuba
VS
กือราเซา
04:00
เปอร์โตริโก
VS
Trinidad and Tobago
05:00
Montserrat
VS
เอลซัลวาดอร์

41 Europe - WC Qualification Europe

20:00
คาซัคสถาน
VS
ฝรั่งเศส
23:00
เดนมาร์ก
VS
มอลโดวา
23:00
แอลเบเนีย
VS
อังกฤษ
23:00
อาร์เมเนีย
VS
ไอซ์แลนด์
23:00
จอร์เจีย
VS
สเปน
01:45
บัลแกเรีย
VS
อิตาลี
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
ลิทัวเนีย
01:45
ยูเครน
VS
ฟินแลนด์
01:45
ออสเตรีย
VS
หมู่เกาะแฟโร
01:45
อิสราเอล
VS
สกอตแลนด์
01:45
โปแลนด์
VS
อันดอร์รา
01:45
ซานมารีโน
VS
ฮังการี
01:45
มาซิโดเนียเหนือ
VS
ลิกเตนสไตน์
01:45
โรมาเนีย
VS
เยอรมนี
01:45
โคโซโว
VS
สวีเดน

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Cancún
VS
Tepatitlán de Morelos
10:05
Correcaminos UAT
VS
Tampico Madero
01:00
Atlante
VS
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

06:00
Libertad
VS
Guaraní

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Boston River
VS
ลิเวอร์พูล
06:00
Deportivo Maldonado
VS
Nacional
06:00
Rentistas
VS
Danubio
06:00
Cerro Largo
VS
Defensor Sporting

614 Algeria - Ligue 1

21:00
CR Belouizdad
VS
Tlemcen

593 Cameroon - Elite One

20:00
Tonnerre
VS
Cotonsport
21:00
Eding Sport
VS
Union Douala
21:00
Stade Renard
VS
Fortuna Mfou
21:00
Avion Academy
VS
Feutcheu
21:00
Young Sport Academy
VS
Les Astres
22:00
APEJES Academy
VS
New Star

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RCK
VS
ASFA-Yennenga
23:00
วิเทสส์
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Douanes
VS
ASFB
01:15
KOZAF
VS
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Lubumbashi Sport
VS
Simba
20:30
Maniema Union
VS
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

21:30
Stella
VS
SOA
00:00
Racing d'Abidjan
VS
Tanda

26 Mali - Premiere Division

22:00
Soni
VS
COB
23:30
Stade Malien Bamako
VS
USC Kita

200 Senegal - Ligue 1

00:00
ASEC Ndiambour
VS
Stade de Mbour
00:00
Gorée
VS
Dakar SC
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Niarry Tally

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Jenlai
VS
Encamp
19:30
UE Santa Coloma II
VS
La Massana
23:00
Ordino
VS
Atlètic Amèrica

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
Warriors
16:30
Tai Chung
VS
Kitchee

64306 Hong Kong - First Division

12:30
South China
VS
Wing Yee
14:30
Eastern District
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
Sham Shui Po
14:30
Yuen Long
VS
Central & Western
14:30
North District
VS
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
VS
Hoi King
15:45
Hong Kong FC
VS
Citizen AA

712 Korea Republic - Korean Cup

12:00
Pocheon
VS
Gangneung City
12:00
Paju Citizen
VS
Daejeon Citizen
12:00
Gimhae City
VS
Siheung Citizen
12:00
Sangju Sangmu
VS
Pyeongtaek Citizen
14:00
Ansan Greeners
VS
Yangpyeong
14:00
Cheongju
VS
Hwaseong
14:00
Daejeon Korail
VS
Gyeongnam
14:00
Chuncheon
VS
Busan Transportation

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Viettel
17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Ho Chi Minh City
18:00
Hai Phong
VS
Than Quang Ninh
19:15
Sai Gon
VS
Nam Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Long An
VS
Bình Phước

44 Argentina - Primera C

01:30
Luján
VS
Excursionistas
01:30
Midland
VS
Berazategui
01:30
Atlas
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
General Lamadrid
VS
Ituzaingó
01:30
Real Pilar
VS
Dock Sud
01:30
Claypole
VS
Deportivo Laferrere

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
ADO '20
19:00
Gemert
VS
EVV
19:00
Westlandia
VS
OFC Oostzaan
19:00
DEM
VS
Hoogland
19:00
Dongen
VS
Hollandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
OSS '20
19:30
UNA
VS
HSC '21
19:30
Groene Ster
VS
USV Hercules
19:30
Blauw Geel '38
VS
GVV Unitas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Wilstermann
05:00
Nacional Potosí
VS
Municipal Vinto

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

20:00
นามิเบีย
VS
กินี
20:00
ตูนิเซีย
VS
อิเควทอเรียลกินี
20:00
แทนซาเนีย
VS
Libya
23:00
ซูดาน
VS
แอฟริกาใต้
23:00
กานา
VS
เซาตูเมและปรินซิปี
02:00
มาลี
VS
ชาด

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Waremme
VS
Meux
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Verlaine
20:00
Hamoir
VS
US Givry
20:00
Solières Sport
VS
Excelsior Virton
20:00
Jette
VS
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Merelbeke
VS
Dikkelvenne
20:00
Zelzate
VS
Oudenaarde
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Gullegem
20:00
Olsa Brakel
VS
Gent-Zeehaven
20:00
Westhoek
VS
Toekomst Menen
20:00
Sparta Petegem
VS
RFC Wetteren
20:00
Harelbeke
VS
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Bocholt
VS
Berchem Sport
20:00
Pepingen-Halle
VS
Sporting Hasselt
20:00
Diegem Sport
VS
Spouwen-Mopertingen
20:00
Eendracht Aalst
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Bambrugge
VS
Avanti
20:00
Lochristi
VS
Voorde Appelterre
20:00
Eppegem
VS
Sint-Niklaas
20:00
Anzegem
VS
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Gosselies Sports
VS
Aische
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Stade Brainois
20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Rapid Symphorinois
20:00
Binche
VS
PAC Buzet
20:00
Stockel
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Gouvy
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Huy
VS
Marloie Sport
20:00
Aywaille
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Herstal
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Mormont
VS
Richelle United
20:00
Jodoigne
VS
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Eendracht Zoersel
VS
Wezel
20:00
Vosselaar
VS
Berg en Dal
20:00
Rapid Leest
VS
Kalmthout
20:00
Bevel FC
VS
Oppuurs
20:00
Bornem
VS
Antonia
20:00
Ternesse
VS
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Léopold
20:00
BX Brussels
VS
Ixelles
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Walhain
VS
Saint-Josse
20:00
Nivellois
VS
Sportive Brainoise
20:00
NSeth Berchem
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Etterbeek
20:00
Genappe
VS
Stade Everois
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
SC Aarschot
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Grimbergen
VS
Liedekerke
20:00
Melsbroek
VS
Wambeek
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Molenbaix
VS
RAS Monceau
20:00
Belœil
VS
Gilly
20:00
Soignies Sports
VS
Ransart
20:00
Houdeng
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Montignies
VS
Excelsior Biévène
20:00
Antoing
VS
Le Roeulx
20:00
Snef-Tyber
VS
Péruwelz
20:00
Hornu
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

19:30
Herk
VS
Helson Helchteren
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Achel
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Alken
20:00
Herkol
VS
Herderen-Millen
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Ethe Belmont
VS
Sartoise
20:00
Aubange
VS
RAC Saint-Mard
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Ciney
VS
Spy
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Nismes
20:00
Biesme
VS
Flavion-Morialmé
20:00
Loyers
VS
Meux II
20:00
Beauraing
VS
ES de la Molignée
20:00
US Dinantaise
VS
Grand-Leez
20:00
Andennais
VS
Malonne
20:00
Chevetogne
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Ardennen
VS
Eendracht Zele
20:00
HO Kalken
VS
Elene-Grotenberge
20:00
Jong Zulte
VS
Latem
20:00
SK Denderhoutem
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Grembergen
VS
Dendermonde
20:00
Munkzwalm
VS
Eendracht Aalter
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Oostnieuwkerke
VS
Blankenberge
20:00
Racing Waregem
VS
Rumbeke
20:00
Sassport Boezinge
VS
Lauwe
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Diksmuide
20:00
SC Zonnebeke
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Sportist General Toshevo
VS
Chernolomets
19:00
Spartak Varna
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Inter Dobrich
VS
Topolite
19:00
Shumen 2007
VS
Ludogorets III
19:00
Ustrem Donchevo
VS
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
O Kormakitis
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Brozany
15:15
Slovan Liberec II
VS
Sokol Živanice
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Teplice II
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Dukla Praha II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Zbuzany
15:15
Hradec Kralove II
VS
Teplice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Zbuzany
15:30
Karlovy Vary
VS
Admira Praha
15:30
Karlovy Vary
VS
Motorlet Praha
20:00
Králův Dvůr
VS
Sparta Praha II
21:00
Sokol Hostoun
VS
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Uničov
15:15
Slovácko II
VS
Odra Petrkovice
15:15
Velké Meziříčí
VS
Sigma Olomouc II
15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Banik Ostrava II
15:30
Zlín II
VS
Znojmo
19:00
Hlučín
VS
Slovan Rosice
19:00
Vrchovina
VS
Uherský Brod
19:30
Dolní Benešov
VS
Frýdek-Místek
23:00
Hanácká
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Jindrichuv Hradec
VS
Sokol Lom
20:00
Tatran Sedlcany
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
Meteor Praha
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Benatky nad Jizerou
VS
Trutnov
20:00
Poříčany
VS
Hlinsko
20:00
Hlinsko
VS
Velke Hamry
20:00
Poříčany
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Brumov
VS
Šumperk
19:00
Strani
VS
Tatran Všechovice
19:00
Kozlovice
VS
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Ždírec nad Doubravou
19:00
Stara Rise
VS
Start Brno
19:00
Žďár nad Sázavou
VS
Sokol Lanžho
19:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Slavoj Polná
19:00
Humpolec
VS
Velka Bites
20:00
Sokol Tasovice
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Næstved
VS
AB

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Sochaux II
VS
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

19:30
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Vierzon
19:30
Saran Municipal
VS
C' Chartres II
20:00
Chateauroux II
VS
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Strasbourg II
VS
Amneville
20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Sarre Union
20:00
Nancy II
VS
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Vimy
VS
Amiens AC
20:00
Wasquehal
VS
Feignies-Aulnoye
20:00
Amiens SC II
VS
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Bayeux

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Evosmou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Elpida Sapes
20:00
Didymoteicho
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Pandramaikos
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Aris Avato
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Aetos Orfani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Fokikos
20:00
Opountios
VS
Nea Artaki
20:00
Almyros
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Thiseas Agria
VS
Atalanti
20:00
Iraklis Psachna
VS
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Iraklis Larissa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Sellana
20:00
Fikis
VS
Karitsa
20:00
Elassona
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Dias Diou
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Meteora
20:00
Kozani
VS
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

19:00
PAO Koufalion
VS
Poseidon Nea Michaniona
19:00
Nea Kallikrateia
VS
Aetos Varvaras
19:00
Thermaikos Thermis
VS
Thyella Sarakinoi
19:00
Anagennisi Giannitsa
VS
M. Alexandros Trikala
19:00
PAOK Alexandreia
VS
Makedonikos Neapolis
19:00
Edessaikos
VS
Agrotikos Asteras
19:00
Niki Agkathia
VS
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:00
Thyella Katsikas
VS
Thyella Monastirakiou
19:00
Tilikratis
VS
Lefkimmi
19:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Amvrakikos Loutrou
19:00
Anagennisi Artas
VS
Acheron Kanalaki
19:00
Panagriniakos
VS
Preveza
19:00
Agios Matthaios
VS
Asteras Kalirachis
19:00
Kerkyra
VS
Missolonghi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Ermis Meligous
20:00
Koronida Koiladas
VS
Pangytheatikos
20:00
Kifisia
VS
Panarkadikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Molaikos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Aris Skalas
VS
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

17:30
Alessandria
VS
Lucchese
20:00
Pergolettese
VS
Carrarese
20:00
Novara
VS
Grosseto
20:00
Livorno
VS
Pro Vercelli
20:00
Giana Erminio
VS
Renate
22:30
Pro Sesto
VS
Piacenza

251 Italy - Serie C: Girone B

17:30
Sambenedettese
VS
Triestina
20:00
Südtirol
VS
Arezzo
20:00
Mantova
VS
FeralpiSalò
20:00
Cesena
VS
Legnago Salus
20:00
Fano
VS
Vis Pesaro
22:30
Calcio Padova
VS
Ravenna
22:30
Carpi
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

17:30
Vibonese
VS
Teramo
20:00
Monopoli
VS
Casertana
20:00
Viterbese Castrense
VS
Potenza Calcio
20:00
Avellino
VS
Virtus Francavilla
20:00
Bisceglie
VS
Ternana
22:30
Turris
VS
Catanzaro

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Legnano
20:00
Caronnese
VS
Folgore Caratese
20:00
Castellanzese
VS
Gozzano
20:00
Città di Varese
VS
Casale
20:00
Derthona
VS
Sanremo
20:00
PDHAE
VS
Vado
20:00
Saluzzo
VS
Lavagnese
20:00
Sestri Levante
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Crema
20:00
Brusaporto
VS
Scanzorosciate
20:00
Desenzano Calvina
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Caravaggio
VS
Tritium
20:00
Casatese
VS
Nibionnoggiono
20:00
Real Calepina
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Adrense
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Seregno
VS
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Cartigliano
20:00
Caldiero Terme
VS
Campodarsego
20:00
Montebelluna
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Luparense
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Manzanese
VS
Chions
20:00
Clodiense
VS
Belluno
20:00
Union Feltre
VS
Trento Calcio 1921
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Rimini
20:00
Bagnolese
VS
Progresso
20:00
Forlì
VS
Fiorenzuola
20:00
Marignanese
VS
Sammaurese
20:00
Mezzolara
VS
Real Forte Querceta
20:00
Prato
VS
Correggese
20:00
Sasso Marconi Zola
VS
Lentigione
20:00
Seravezza
VS
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montevarchi Calcio
VS
Gavorrano
20:00
Flaminia
VS
Scandicci
20:00
Foligno
VS
Montespaccato
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Pianese
VS
Cannara
20:00
Robur Siena
VS
Sangiovannese
20:00
Sinalunghese
VS
Grassina
20:00
Sporting Trestina
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Trastevere
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

19:30
Atletico
VS
Vastogirardi
19:30
Olympia Agnonese
VS
Vastese
19:30
Giulianova
VS
Porto Sant'Elpidio
20:00
Aprilia
VS
San Nicolò
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Matese
20:00
Campobasso
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Montegiorgio
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Pineto
VS
Tolentino
20:00
FC Rieti
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Carbonia
VS
SSC Giugliano
19:30
Arzachena
VS
Savoia
20:00
Afragolese
VS
Latte Dolce
20:00
Latina
VS
Lanusei
20:00
Nuova Monterosi
VS
Nola 1925
20:00
Muravera
VS
Cassino
20:00
Nocerina
VS
Gladiator
20:00
Insieme Formia
VS
Team Nuova Florida
20:00
Vis Artena
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Lavello
20:00
Picerno
VS
Molfetta Calcio
20:00
US Bitonto
VS
Francavilla
20:00
Brindisi
VS
Taranto
20:00
Casarano
VS
Nardò
20:00
Gravina
VS
Portici
20:00
Puteolana Internapoli
VS
Fidelis Andria
20:00
Aversa Normanna
VS
Città di Fasano
20:00
Sorrento
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

19:30
Dattilo
VS
Licata
20:00
Cittanovese
VS
Biancavilla
20:00
Castrovillari
VS
Troina
20:00
Acireale
VS
Marina di Ragusa
20:00
FC Messina
VS
Rende
20:00
Gelbison
VS
ACR Messina
20:00
Paternò
VS
San Luca
20:00
Roccella
VS
Santa Maria Cilento
20:00
Rotonda
VS
Città Di Sant’Agata

2 Poland - 2. Liga East

21:00
SKRA Częstochowa
VS
Bytovia Bytów
21:45
Pogoń Siedlce
VS
Katowice

20 Portugal - 2. Division: Group E

21:00
Sertanense
VS
Condeixa
21:00
Carapinheirense
VS
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Fabril Barreiro
VS
Fontinhas
21:00
Oriental Dragon
VS
Olimpico do Montijo

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Vlasina
VS
Morava Vladičin Han
20:00
Župa
VS
SFS Borac
20:00
Rembas
VS
Radnički Svilajnac
20:00
Radan
VS
Sinđelić Niš
20:00
Timočanin
VS
Dunav Prahovo
20:00
Mladost Medoševac
VS
Timok
20:00
Kablovi Zaječar
VS
Trstenik PPT

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Jošanica
VS
Jedinstvo Ub
20:30
Budućnost Arilje
VS
Sušica
20:30
Železničar Lajkovac
VS
Sloboda Užice
20:30
Bane Raska
VS
Budučnost Krušik

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Nitra II
VS
Galanta
20:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Castkovce
20:00
Nové Zámky
VS
Povazska Bystrica
20:00
OFK Malzenice
VS
Kalna n. Hronom
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Marcelová
20:00
Spartak Myjava
VS
Veľké Ludince
20:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Beluša
20:00
Imeľ
VS
Lednické Rovne

32 Spain - Segunda B - Group 1

17:00
Compostela
VS
Salamanca CF UDS
17:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Zamora
17:00
Coruxo
VS
Celta de Vigo II
17:00
Guijuelo
VS
Pontevedra
17:00
Unionistas de Salamanca
VS
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:00
Real Unión
VS
Athletic Club II
17:00
Arenas de Getxo
VS
Portugalete
23:00
Barakaldo
VS
Leioa
23:00
Real Sociedad II
VS
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:00
Lleida Esportiu
VS
FC Andorra
17:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Prat
17:00
Cornellà
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00
Badalona
VS
Barcelona II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Fisterra
VS
Agrupación Estudiantil
22:00
Viveiro
VS
Deportivo La Coruña II
22:00
Somozas
VS
Bergantiños
22:00
Paiosaco
VS
As Pontes
22:00
Silva
VS
Villalbés
22:00
Polvorín
VS
Arzúa
22:00
Arenteiro
VS
Ribadumia
22:00
Ourense CF
VS
Rápido Bouzas
22:00
Choco
VS
Pontellas
22:00
Atios
VS
Barco
22:00
Estradense
VS
UD Ourense
22:00
Arosa
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Real Titánico
VS
Urraca
22:00
Condal
VS
San Martin
22:00
Tuilla
VS
Colunga
22:00
L'Entregu
VS
Siero
22:00
Valdesoto
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Barreda
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Manresa
VS
Terrassa
17:00
Granollers
VS
Grama
17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Girona II
17:00
Figueres
VS
Sant Andreu
17:00
Vilassar Mar
VS
Peralada
23:00
Sants
VS
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Santa Ana
VS
Torrejón
16:30
RSD Alcalá
VS
Villanueva del Pardillo
16:30
Flat Earth
VS
Alcobendas Sport
16:30
Unión Adarve
VS
Moratalaz
16:30
Rayo Vallecano II
VS
Complutense
16:30
San Fernando de Henares
VS
Pozuelo Alarcón
16:30
Parla
VS
Atlético de Pinto
16:30
Trival Valderas
VS
Real Aranjuez
16:30
Móstoles
VS
Villaverde-Boetticher
16:30
Carabanchel
VS
Móstoles CF
16:30
Leganés II
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Mancha Real
VS
Polideportivo Almería
17:00
Huétor Vega
VS
Almería II
17:30
Antequera
VS
Juventud Torremolinos
17:30
At. Malagueño
VS
Alhaurín
17:30
Vélez
VS
Melilla CD
17:30
Alhaurino
VS
El Palo
17:30
Union Estepona
VS
Motril
22:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Loja
23:30
Torreperogil
VS
Maracena
23:30
Atlético Porcuna
VS
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Córdoba II
VS
Utrera
17:00
Sevilla III
VS
Gerena
17:00
Castilleja
VS
Coria CF
17:30
Xerez
VS
Ceuta
17:30
Conil
VS
Arcos
17:30
Antoniano
VS
Lebrijana
17:30
Los Barrios
VS
Rota
17:30
Cabecense
VS
Xerez Deportivo
22:30
San Roque de Lepe
VS
Pozoblanco
00:00
Lucena
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Mallorca II
VS
Esporles
17:00
Llosetense
VS
PE Sant Jordi
17:00
Constància
VS
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Atletico Victoria
VS
Ibarra
19:00
Atlético Paso
VS
Tenerife II
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Buzanada
19:00
Lanzarote
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Deportiva Minera
17:00
Cartagena FC
VS
Racing Murcia
17:00
Cartagena II
VS
Muleño
17:00
La Union Atletico
VS
Lorca
17:00
Huércal-Overa
VS
Mazarrón FC
17:00
Bullense
VS
Águilas CF
17:00
Plus Ultra
VS
Los Garres
17:00
Atlético Pulpileño
VS
UCAM Murcia II
17:00
Olímpico Totana
VS
El Palmar
17:00
Real Murcia II
VS
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Extremadura UD II
VS
Azuaga
17:00
Calamonte
VS
Llerenense
17:15
Campanario
VS
RCP Valverdeno
22:30
Chinato
VS
Trujillo
23:00
Aceuchal
VS
Miajadas
23:00
Valdivia
VS
Olivenza
23:00
Lobón
VS
Fuente Cantos

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Varea
VS
Comillas
17:00
Villegas
VS
Anguiano
17:00
Racing Rioja
VS
Tedeón
22:00
Alfaro
VS
Vianés
22:00
CDFC La Calzada
VS
Agoncillo
22:00
Oyonesa
VS
Berceo
22:00
Pradejon
VS
Alberite
22:00
Náxara
VS
Calasancio
22:00
Calahorra II
VS
Casalarreina
22:00
Logroñés II
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Huesca II
VS
Cuarte Industrial
17:00
Valdefierro
VS
Robres
21:30
CDJ Tamarite
VS
Almudévar
21:30
Real Zaragoza II
VS
Calamocha
22:00
Cariñena
VS
Villanueva CF
22:00
Belchite 97
VS
Brea
22:00
Illueca
VS
Borja
22:00
Binéfar
VS
Barbastro
22:00
Teruel
VS
Utebo
22:30
Fraga
VS
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Huracán Balazote
VS
Manzanares
22:00
La Solana
VS
Calvo Sotelo
22:00
Ciudad Real
VS
Quintanar del Rey
22:00
La Roda
VS
Albacete II
22:00
Almansa
VS
Atletico Ibanes
22:00
Marchamalo
VS
Guadalajara
22:00
Villacanas
VS
Torrijos
22:00
Pedroñeras
VS
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Sancaktepe Belediye

5 Brazil - Alagoano

02:00
CSE
VS
CEO

5 Brazil - Amazonense

02:00
JC
VS
Amazonas
04:00
Manaus
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Jacuipense
VS
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Bahia
VS
Altos

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Boavista
VS
ฟลาเมงโก
01:30
Portuguesa RJ
VS
Macaé
04:00
Nova Iguaçu
VS
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Prospera Criciuma
VS
Avaí
02:00
Marcílio Dias
VS
Concórdia Atlético Clube
02:00
Figueirense
VS
Chapecoense
05:00
Brusque
VS
Juventus SC
05:00
Joinville
VS
Criciúma

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
EC São José
VS
Juventude
06:00
Caxias
VS
São Luiz
06:00
Aimoré
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Itumbiara
01:30
Iporá
VS
Vila Nova
02:00
Grêmio Anápolis
VS
Atlético GO
02:00
Goiás
VS
Aparecidense

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Grêmio Sorriso
VS
Cuiabá
20:00
Acao Cuiaba
VS
Operário Ltda
20:00
Poconé
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Paranaense 1

20:00
Coritiba
VS
Cascavel CR
02:00
Maringá
VS
Rio Branco PR
02:00
Coritiba
VS
Paraná
02:00
Azuriz
VS
Cascavel CR
02:00
Maringá
VS
Operário PR
02:00
Cascavel
VS
Cianorte
02:00
Londrina
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Sete de Setembro PE
VS
Afogados
02:00
Sport Recife
VS
Central

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
ASSU
01:30
Potiguar Mossoró
VS
Forca e Luz

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Porto Velho
VS
Rondoniense
03:00
Real Ariquemes
VS
Gênus
03:00
Barcelona RO
VS
Uniao Cacoalense
03:00
Guaporé
VS
Ji-Paraná

5 Brazil - Sergipano

01:30
América de Pedrinhas
VS
Lagarto
02:00
Itabaiana
VS
Dorense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Dourados Atlético

41 ยูโร U21

20:00
Iceland U21
VS
Denmark U21
23:00
Croatia U21
VS
Switzerland U21
02:00
Russia U21
VS
France U21
02:00
Portugal U21
VS
England U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Argentino Quilmes
VS
Defensores Unidos
01:30
Cañuelas
VS
UAI Urquiza

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Police Commissary
18:00
Svay Rieng
VS
Nagacorp

866998 Fiji - National Football League

10:00
Navua
VS
Rewa
10:00
Ba
VS
Lautoka
10:00
Nadi
VS
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
Macarthur
14:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

18:30
Burreli
VS
Oriku
18:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Veleçiku Koplik
18:30
Partizani Tirana II
VS
Vora

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Skrapari
VS
Delvina
18:30
Gramozi Ersekë
VS
Devolli
18:30
Labëria
VS
Memaliaj
18:30
Butrinti Sarandë
VS
Këlcyra
18:30
Maliqi
VS
Tepelena
18:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Përmeti
20:00
Valbona
VS
Spartaku Tiranë

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
St George Willawong
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

09:00
Wollongong Wolves
VS
North Shore Mariners
11:00
Blacktown City
VS
Rockdale City Suns
13:00
Marconi Stallions
VS
Sydney United
14:30
Sydney II
VS
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Gold Coast Knights
VS
Capalaba
15:00
Olympic
VS
Peninsula Power
15:00
Brisbane Roar II
VS
Brisbane Strikers

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
URSL Visé
VS
Heist
20:00
Tienen
VS
Dessel Sport
20:00
Knokke
VS
Liège

251 Italy - Primavera 2

20:00
Pordenone U19
VS
Reggiana U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Arka Gdynia U18
VS
Korona Kielce U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Wisla U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Escola Warszawa U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Lobi Stars
22:00
Rivers United
VS
Sunshine Stars
22:00
Plateau United
VS
Enugu Rangers
22:00
Nasarawa United
VS
Abia Warriors
22:00
Katsina United
VS
Kwara United
22:00
Adamawa United
VS
Wikki Tourist
22:00
Kano Pillars
VS
Heartland
22:00
Warri Wolves
VS
Ifeanyi Uba

65437 Panama - Lpf

07:00
Azuero
VS
Tauro
06:00
Sporting San Miguelito
VS
Veraguas

98 Australia - Npl Victoria

13:00
Heidelberg United
VS
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Münsingen
VS
Zürich II
20:00
Yverdon Sport
VS
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Differdange 03
21:00
Hostert
VS
Rodange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Gurten
VS
Union Vöcklamarkt
04:00
Sturm Graz II
VS
Wels
04:00
Stadl-Paura
VS
Gleisdorf 09

98 Australia - Northern Nsw

12:30
Weston Bears
VS
Lambton Jaffas

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Cercle de Joachim
VS
Pamplemousses
21:30
ASPL 2000
VS
Savanne

227 Russia - Pfl

17:00
Inter Cherkessk
VS
Druzhba
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Essentuki
20:00
Urozhay
VS
SKA Rostov
20:00
Makhachkala
VS
Legion Dynamo
20:00
Chernomorets
VS
Biolog

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Santa Teresa W
VS
Real Betis W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Athletic Club W
20:00
Madrid CFF W
VS
Huelva W
21:00
Espanyol W
VS
Real Sociedad W
01:30
Valencia W
VS
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Servette Chênois W
VS
Grasshopper W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Viktória Szombathely W
VS
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Inter Milano W
VS
AC Milan W
19:30
Napoli W
VS
Empoli W
19:30
Juventus W
VS
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:05
América W
VS
Guadalajara W
01:00
Puebla W
VS
Pachuca W

98 Australia - W-League

12:05
Melbourne Victory W
VS
Perth Glory W
14:05
Brisbane Roar W
VS
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
CR Belouizdad U21
VS
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Marítimo U23
VS
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Valencia III W
VS
Plaza Argel W
16:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Samper W
16:30
Atlético Revellín W
VS
Oiartzun W
16:45
Valladares W
VS
Monte W
17:00
Riudoms W
VS
Son Sardina W
17:00
Pardinyes W
VS
Igualada W
17:00
Hispalis W
VS
Málaga II W
17:00
La Rambla W
VS
Cádiz W
17:00
San Pío X
VS
Olímpico Madrid W
17:00
Levante III W
VS
Lorca W
17:00
Sárdoma W
VS
Castro W
17:00
Victoria FC W
VS
Oceja W
17:00
UD Logroñés W
VS
Tolosa W
17:30
Sant Gabriel W
VS
Girona W
17:30
Levante Las Planas W
VS
Collerense II W
17:30
San Miguel W
VS
Badajoz W
17:30
Sporting de Huelva II W
VS
Real Betis II W
17:30
Murcia Féminas W
VS
CFF Albacete W
17:30
SMX Athletic Murcia W
VS
Marítim W
17:30
Mulier W
VS
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Tarsa W
VS
Güímar W
18:00
Villarreal II W
VS
Mislata W
19:00
Terrassa W
VS
Balears W
19:15
Zaragoza II W
VS
Pallejà W
19:30
Rayo Vallecano II W
VS
Dinamo Guadalajara W
21:30
Vic Riuprimer W
VS
Huesca W
21:30
Discobolo-La Torre W
VS
Ciudad de Murcia W
21:30
Itaroa Huarte W
VS
San Ignacio W
22:00
Sevilla II W
VS
Castuera W
22:00
Mérida AD W
VS
Santa Teresa II W
22:00
Umia W
VS
Sporting Gijón II W
23:00
Almería W
VS
Cáceres II W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Aravaca U19
VS
Rayo Majadahonda U19
17:00
26 de Febrero U19
VS
Rusadir U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Maracena U19
17:00
Almería U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:00
Nervión U19
VS
Castilleja U19
17:00
Calavera U19
VS
Real Betis U19
17:00
Sevilla U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Séneca U19
VS
Cádiz U19
17:15
Santutxu U19
VS
Leioa U19
18:00
Mensajero U19
VS
Laguna U19
21:00
Málaga U19
VS
San Félix U19
21:00
Granada U19
VS
Tiro de Pichón U19
22:00
Ofra U19
VS
Los Llanos Aceró U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

20:00
Fostiras
VS
Panionios
20:00
Moschato
VS
Ano Meras
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Pannaxiakos
20:00
Marko
VS
Proodeftiki
20:00
Aittitos Spata
VS
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Keratsini
VS
Aias Salamina
20:00
Karavas
VS
Aiolikos
20:00
Asteras Varis
VS
Mikrasiatiki
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Akratitos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Pyliou
20:00
Aetos Loutron
VS
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

19:00
Metaloglobus
VS
Rapid Bucuresti
19:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Unirea Slobozia
19:00
Concordia Chiajna
VS
ASU Poli Timişoara
19:00
Mioveni
VS
Aerostar Bacău
19:00
Universitatea Cluj
VS
Petrolul 52
19:00
Şcolar Reşiţa
VS
U Craiova 1948
19:00
Ripensia Timişoara
VS
Comuna Recea
19:00
Csikszereda
VS
CSM Slatina
19:00
Dunărea Călăraşi
VS
Şirineaşa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Narbonne
VS
Balma
20:00
Rodez II
VS
Montpellier II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Lucciana
VS
Ajaccio II
20:00
Côte Bleue
VS
Cannet Rocheville
20:00
Mandelieu LN
VS
Furiani-Agliani

2507 Gambia - GFA League

23:00
Marimoo
VS
Real de Banjul
23:00
Sporting Real FC
VS
Waa Banjul Football
23:00
Wallidan
VS
GAMTEL

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

10:00
Stockton Sharks
VS
Greta Branxton
10:00
Coffs City United
VS
Byron Bay Rams
10:00
Westlawn Tigers
VS
Northern Storm Thunder

98 Australia - Victoria NPL Youth League

11:00
Heidelberg United U21
VS
Dandenong City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Nittaidai W
11:00
Setagaya Sfida W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Yokohama W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Speranza W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Harima W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
St. George Willawong Res
VS
Albany Creek Res.

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
Tak Chun Ka I
20:00
CPK
VS
Polícia

479 Japan - Japan Football League

11:00
Matsue City
VS
Nara Club
11:00
Verspah Oita
VS
Sony Sendai
11:00
Iwaki
VS
Kariya
11:00
Biwako Shiga
VS
Veertien Mie