ufabet

ตารางบอล 31 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

23:30
จิลลิ่งแฮม
VS
วีแกนแอทเลติก

49477 ไทยลีก 2

18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

22:45
สวีเดน
VS
เอสโตเนีย
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
ฟินแลนด์

99474 World - Club Friendlies

07:00
Alta
VS
Tromsdalen
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ซินซินนาติ
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
16:30
Tambov
VS
Volga Ulyanovsk
16:30
Bodø / Glimt
VS
Linense
20:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Etar
00:00
Västerås SK
VS
Sandviken
00:00
Jönköpings Södra
VS
Assyriska Turabdin
01:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Austin Bold
01:15
Solares
VS
Racing Santander II
06:00
Tampa Bay Rowdies
VS
Nashville SC
06:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Margate
01:45
Kingstonian
VS
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Grays Athletic
VS
Basildon United

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Preußen Münster
VS
SV 1919 Straelen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Slavija
VS
Sutjeska Foca
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Sloboda Novi Grad
VS
Modrica
20:00
Rudar Prijedor
VS
Drina Zvornik
20:00
Sloga Doboj
VS
Tekstilac Derventa
20:00
Kozara Gradiska
VS
Leotar
20:00
Podrinje Janja
VS
Borac Kozarska Dubica
20:00
Ljubic Prnjavor
VS
FK Jedinstvo Brcko

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Aris
VS
Akritas

125 Greece - Football League

18:00
Rodos
VS
Niki Volos
18:00
Episkopi
VS
Asteras Vlachioti
19:00
Thesprotos
VS
Kavala
19:00
Veria
VS
Apollon Pontou FC
19:00
Triglia FC
VS
Almopos
19:00
Panserraikos
VS
Pierikos
19:00
Pontion Karagiannion
VS
Olympiakos Volos
19:00
Egaleo
VS
Ialysos
19:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Kalamata
19:00
Kallithea
VS
Santorini 2020

998 Montenegro - Second League

20:30
Jedinstvo
VS
Kom
20:30
Arsenal Tivat
VS
Grbalj
20:30
Igalo
VS
Berane
20:30
Ibar
VS
Bokelj
20:30
Drezga
VS
Mornar

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Slavoj Trebišov
VS
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Radomlje
VS
Krško
21:00
Dekani
VS
Rudar Velenje
21:00
Dob
VS
Triglav
21:00
Brežice
VS
Brda Dobrovo
21:00
Smartno
VS
NŠ Drava
21:00
Bilje
VS
Nafta
21:00
Krka
VS
Primorje
21:00
Beltinci
VS
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
อัลบาเซเต้
VS
Castellón
00:00
Mirandés
VS
เตเนริเฟ
00:00
Sabadell
VS
คิโรน่า

44 Argentina - Superliga

06:15
Vélez Sarsfield
VS
Banfield

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Jaguares de Córdoba
VS
Junior
03:30
América de Cali
VS
Millonarios
05:40
Envigado
VS
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Pérez Zeledón
VS
Grecia
07:00
Limón
VS
Cartaginés
08:00
San Carlos
VS
Alajuelense
09:30
Herediano
VS
ADR Jicaral
04:00
Santos de Guápiles
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

03:00
Aucas
VS
Delfin
05:30
Guayaquil City
VS
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Once Municipal
04:30
Águila
VS
Sonsonate

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Achuapa
03:00
Cotzumalguapa
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Siquinalá
00:00
Aurora
VS
Comunicaciones II
02:00
Deportivo Reu
VS
Suchitepéquez
04:00
Plataneros
VS
Quiché
04:00
Nueva Concepción
VS
Puerto San Jose
04:00
Carchá
VS
Mictlán
04:30
Mixco
VS
Sayaxché

99474 World - WC Qualification Concacaf

07:00
Bermuda
VS
Aruba

41 Europe - WC Qualification Europe

23:00
อาร์เมเนีย
VS
โรมาเนีย
01:45
ลิทัวเนีย
VS
อิตาลี
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
บัลแกเรีย
01:45
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
ฝรั่งเศส
01:45
ยูเครน
VS
คาซัคสถาน
01:45
ออสเตรีย
VS
เดนมาร์ก
01:45
มอลโดวา
VS
อิสราเอล
01:45
สกอตแลนด์
VS
หมู่เกาะแฟโร
01:45
อันดอร์รา
VS
ฮังการี
01:45
อังกฤษ
VS
โปแลนด์
01:45
ซานมารีโน
VS
แอลเบเนีย
01:45
เยอรมนี
VS
มาซิโดเนียเหนือ
01:45
ลิกเตนสไตน์
VS
ไอซ์แลนด์
01:45
กรีซ
VS
จอร์เจีย
01:45
สเปน
VS
โคโซโว

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
อาร์เจนตินา
08:00
เปรู
VS
เวเนซุเอลา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Pumas Tabasco
VS
Correcaminos UAT
10:05
Dorados
VS
Alebrijes de Oaxaca
06:00
Tlaxcala
VS
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Jalapa

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Rentistas
VS
ลิเวอร์พูล

911 Angola - Girabola

21:30
Sagrada Esperança
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Baixa de Kassange
VS
1º de Agosto
22:00
Petro de Luanda
VS
Desportivo Huíla

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Renaissance
VS
Saint Eloi Lupopo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Stella
VS
Tanda
22:30
SOA
VS
Bouake
01:00
SOL
VS
ASEC Mimosas

1179 Kenya - Premier League

19:00
Zoo Kericho
VS
Leopards
19:00
Mathare United
VS
KCB

2568 Zambia - Super League

20:00
Lumwana Radiants
VS
Nkana

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tripoli
VS
Shabab El Bourj

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:10
Al Bukayriyah
VS
Al Khaleej
20:20
Arar
VS
Al-Thuqbah
20:20
Al Ta'ee
VS
Al Shoalah
22:30
Al Nahdha
VS
Ohod
22:35
Hajer
VS
Al Draih
22:40
Al-Kawkab
VS
Al Jabalain

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
CS Sfaxien
20:00
Slimane
VS
Kairouan
20:00
CA Bizertin
VS
Olympique Béja
20:00
Etoile du Sahel
VS
Club Africain
20:00
Monastir
VS
Rejiche
20:00
Métlaoui
VS
Stade Tunisien
20:00
Ben Guerdane
VS
Tataouine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Chernomorets Balchik
VS
Topolite

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Olbia
VS
Pistoiese
20:00
Pergolettese
VS
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Cesena
VS
Gubbio
20:00
Ravenna
VS
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Cavese
VS
Potenza Calcio

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Wigry Suwałki
VS
Polkowice
21:00
Pogoń Siedlce
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
1º Dezembro
VS
União Almeirim

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Kablovi Zaječar
VS
Vlasina
20:30
Trstenik PPT
VS
Jedinstvo Paraćin
20:30
Pčinja Trgovište
VS
Mladost Medoševac
20:30
Timok
VS
Timočanin
20:30
Dunav Prahovo
VS
Radan
20:30
Sinđelić Niš
VS
Rembas
20:30
Radnički Svilajnac
VS
Župa
20:30
SFS Borac
VS
Moravac Mrštane
20:30
Buducnost Popovac
VS
Car Konstantin
20:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Morava Vladičin Han

32 Spain - Segunda B - Group 2

22:00
Osasuna II
VS
Ejea
22:00
Haro
VS
SD Logroñés
22:00
Ebro
VS
Izarra
22:00
Tarazona
VS
Mutilvera

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:00
Espanyol II
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Arucas
VS
Lanzarote
00:00
La Cuadra
VS
Villa Santa Brígida
00:00
Gran Tarajal
VS
Las Palmas III
02:00
Guía
VS
Panadería Pulido
02:00
UD San Fernando
VS
Unión Viera

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Manisaspor
18:00
Edirnespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Ankara Adliyespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Payasspor
18:00
Kemerspor 2003
VS
Ofspor
18:00
Kızılcabölükspor
VS
Tire 1922
18:00
Nevşehirspor
VS
1877 Alemdağspor
18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Tokatspor
VS
Karaman Belediyespor
18:00
Nazilli Belediyespor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kütahyaspor
VS
Yomraspor
18:00
Halide Edip Adıvar
VS
Tepecikspor
18:00
Cengelkoyspor
VS
Yozgatspor
18:00
Erzin Belediyespor
VS
Fethiyespor
18:00
Mardin BB
VS
Ceyhanspor
18:00
Ağrı 1970
VS
Tekirdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Somaspor
VS
İçelspor
18:00
Yalovaspor
VS
Isparta Davrazspor
18:00
Karşıyaka
VS
Batman Petrolspor
18:00
Çarşambaspor
VS
Şile Yıldızspor
18:00
Arhavispor
VS
Yeni Altındağ BS
18:00
Çatalcaspor
VS
Osmaniyespor
18:00
Cizrespor
VS
Erbaaspor
18:00
Elaziz Belediyespor
VS
Erokspor

5 Brazil - Alagoano

06:00
Murici
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

02:30
Cliper
VS
Amazonas

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Bahia de Feira
VS
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Ceará
VS
CSA

5 Brazil - Carioca 1

07:35
Fluminense
VS
Vasco da Gama
01:30
Macaé
VS
Nova Iguaçu
03:00
Botafogo
VS
Madureira

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Juventus SC
VS
Joinville
05:00
Figueirense
VS
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Ypiranga Erechim
VS
Brasil de Pelotas
06:00
Internacional
VS
EC São José

5 Brazil - Maranhense

01:30
Iape
VS
Bacabal
04:30
Moto Club MA
VS
Sampaio Corrêa
05:30
Sampaio Corrêa
VS
Iape
05:30
Imperatriz
VS
Bacabal
05:30
São José MA
VS
Juventude MA
05:30
Pinheiro
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Sinop
VS
Dom Bosco
02:30
Nova Mutum EC
VS
Cuiabá
03:00
União Rondonópolis
VS
Grêmio Sorriso

5 Brazil - Paraibano

06:00
Treze
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Operário PR
VS
Rio Branco PR
02:00
Cianorte
VS
Toledo Brazil
06:00
Athletico PR
VS
Coritiba
06:00
Cianorte
VS
Paraná
06:00
Operário PR
VS
Londrina
06:00
Toledo Brazil
VS
Azuriz
06:00
Maringá
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A2

01:00
ยูเวนตุส
VS
Taubaté
01:00
EC São Bernardo
VS
Monte Azul
01:00
Rio Claro
VS
Velo Clube
01:00
Atibaia
VS
Portuguesa Santista
02:00
Osasco Audax
VS
Sertãozinho
03:00
XV de Piracicaba
VS
Água Santa
05:00
Portuguesa
VS
São Bernardo
05:00
Oeste
VS
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
Nacional SP
01:00
Votuporanguense
VS
Comercial
01:00
Desportivo Brasil
VS
Marília
01:00
Primavera SP
VS
CA Linense
02:00
Penapolense
VS
Olímpia
02:00
Noroeste
VS
São José EC

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Acadêmica Vitória
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

01:45
Altos
VS
4 de Julho

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
ABC

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Gênus
VS
Porto Velho
03:00
Uniao Cacoalense
VS
Guaporé
03:00
Ji-Paraná
VS
Barcelona RO

5 Brazil - Sergipano

01:30
Frei Paulistano
VS
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

21:00
União ABC
VS
Comercial MS
02:00
Três Lagoas
VS
Costa Rica - MS

41 ยูโร U21

23:00
Denmark U21
VS
Russia U21
23:00
Iceland U21
VS
France U21
23:00
Switzerland U21
VS
Portugal U21
23:00
Croatia U21
VS
England U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Comunicaciones
VS
Deportivo Merlo

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Delvina
VS
Naftëtari Kuçovë
18:30
Luzi 2008
VS
Shkumbini Peqin
18:30
Ada Velipojë
VS
Valbona
18:30
Klosi
VS
Iliria Fushë-Krujë
18:30
Sopoti Librazhd
VS
Shënkolli
18:30
Mirdita
VS
Internacional Tirana
18:30
Bulqiza
VS
Gramshi

98 Australia - New South Wales

15:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sutherland Sharks

41 Europe - Champions League Women

19:00
Wolfsburg W
VS
Chelsea W
22:00
Manchester City W
VS
Barcelona W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Cremonese U19
VS
Pordenone U19
20:00
Brescia U19
VS
Venezia U19
20:00
Udinese U19
VS
Cittadella U19
20:00
Brescia U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Reggina U19
VS
Napoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Pretoria Callies
VS
Uthongathi

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

05:00
Tucson
VS
LA Galaxy II

98 Australia - Npl Victoria

15:30
Melbourne Knights
VS
Heidelberg United
15:30
South Melbourne
VS
Dandenong Thunder
15:30
Eastern Lions
VS
Hume City
15:30
Altona Magic
VS
Green Gully
15:45
Port Melbourne
VS
St. Albans Saints
16:30
Dandenong City
VS
Oakleigh Cannons
16:30
Bentleigh Greens
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Yverdon Sport
VS
Breitenrain
01:00
YF Juventus
VS
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Progrès Niedercorn
VS
Racing
00:30
Wiltz
VS
Hostert

462 England - FA Cup Women

01:30
Kent Football W
VS
Enfield Town W

3039 Togo - Championnat National

05:00
Unisport
VS
ASKO de Kara
05:00
Ifodjè
VS
Kara
05:00
Koroki Metete
VS
Binah

98 Australia - W-League

15:35
Sydney W
VS
Melbourne Victory W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Famalicão U23
VS
Leixões U23

32 Spain - Segunda Division Women

22:30
Castuera W
VS
Almería W
00:00
Lorca W
VS
CFF Albacete W

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Real Zaragoza U19
VS
Huesca U19
23:00
Lleida U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
El Olivar U19
23:00
Sabadell U19
VS
Ebro U19
23:00
Stadium Casablanca U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
00:00
Unión Viera U19
VS
Orientación Marítima U19
01:00
Acodetti U19
VS
UD San Fernando U19
01:00
Huracán U19
VS
Arucas U19
01:00
San José U19
VS
Laguna U19
01:00
Llano del Moro U19
VS
Ofra U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Bayside United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

15:30
Keilor Park
VS
Watsonia Heights

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

14:30
Kurri Kurri
VS
Morisset United
14:30
Westlakes Wildcats
VS
Gresford Vacy
15:30
Metford Cobras
VS
Warners Bay
16:00
Charlestown Junior
VS
Minmi Wanderers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

14:30
Bentleigh Greens U21
VS
Avondale Heights U21
14:30
Dandenong City U21
VS
Oakleigh Cannons U21

99474 World - Club Friendlies Women

14:00
AIK W
VS
IFK Kalmar W