lsm99

ตารางบอล 1 เม.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

07:00
RoPS
VS
Oulu
07:00
Gnistan
VS
JäPS
09:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
แอลเอ แกลักซี
18:00
Eidsvold
VS
Skeid
18:00
Haka
VS
TPS
18:30
KuPS
VS
KPV
19:00
Klubi-04
VS
NJS
19:00
Oulu
VS
VPS
22:30
MP
VS
JIPPO

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Carshalton Athletic
VS
Worthing
01:45
Haringey Borough
VS
Bowers & Pitsea
01:45
Bishop's Stortford
VS
Wingate & Finchley
01:45
Bognor Regis Town
VS
Kingstonian
01:45
Brightlingsea Regent
VS
Potters Bar Town
01:45
Corinthian-Casuals
VS
Lewes
01:45
Cray Wanderers
VS
Horsham
01:45
Enfield Town
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Canvey Island
VS
Coggeshall Town
01:45
Tilbury
VS
Bury Town
01:45
Aveley
VS
Basildon United
01:45
Dereham Town
VS
Grays Athletic
01:45
Great Wakering Rovers
VS
Brentwood Town
01:45
Hullbridge Sports
VS
Histon
01:45
Cambridge City
VS
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Tooting & Mitcham United
VS
Bracknell Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
Ware
01:45
Barking
VS
Hanwell Town
01:45
FC Romania
VS
Chipstead
01:45
Harlow Town
VS
Uxbridge
01:45
Hertford Town
VS
Marlow
01:45
Northwood
VS
Bedfont Sports
01:45
Staines Town
VS
Waltham Abbey

11 Germany - Regionalliga: West

22:00
Bonner SC
VS
Borussia M'gladbach II
22:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:00
Backnang
VS
Freiburger FC
23:00
Astoria Walldorf II
VS
Ilshofen
23:00
Linx
VS
Nöttingen
23:00
Ravensburg
VS
Spfr. Dorfmerkingen
23:00
Rielasingen-Arlen
VS
Oberachern
00:00
CfR Pforzheim
VS
Stuttgarter Kickers
00:00
Villingen
VS
Lörrach-Brombach
00:00
Bissingen
VS
SGV Freiberg
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Sandhausen II
00:00
Göppinger SV
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

00:30
Hürth
VS
Eilendorf
00:30
Alfter
VS
SV Breinig
00:30
Hennef 05
VS
Siegburger SV
00:30
FC BW Friesdorf
VS
VfL Vichttal
00:30
Düren Merzenich
VS
Fortuna Köln II
00:30
Deutz
VS
BCV Glesch / Paffendorf
00:30
Frechen
VS
Viktoria Arnoldsweiler
00:30
Pesch
VS
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Meerbusch
00:30
TVD Velbert
VS
Kleve
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
SC Velbert
00:30
Dusseldorf-West
VS
FSV Duisburg
00:30
Cronenberger SC
VS
SF Niederwenigern
00:30
Schonnebeck
VS
Union Nettetal
00:30
FC Bocholt
VS
Kray
00:30
Velbert
VS
Germania Ratingen
00:30
Monheim
VS
Teutonia St.Tönis
01:00
Sterkrade-Nord
VS
SF Baumberg
01:00
1. FC M'gladbach
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:00
Meinerzhagen
VS
Westfalia Herne
00:00
Hammer SpVg
VS
Kaan-Marienborn
00:00
Sportfreunde Siegen
VS
Westfalia Rhynern
00:00
TuS Haltern
VS
Vreden
00:00
Victoria Clarholz
VS
Ennepetal
00:00
Erndtebrück
VS
Holzwickeder SC
00:00
Eintracht Rheine
VS
Wattenscheid 09
00:00
ASC Dortmund
VS
Preußen Münster II
00:00
Paderborn 07 II
VS
Finnentrop / Bamenohl
00:00
Schermbeck
VS
Gütersloh

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Turan
VS
Qarabağ II
18:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Keşlə II

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Solin
VS
Sesvete

1796 Iceland - League Cup

23:30
Breidablik
VS
Keflavík
02:00
Valur
VS
Stjarnan

2345 Moldova - National Division

05:00
Dinamo-Auto
VS
Codru Lozova

2 Poland - 1. Liga

22:00
Górnik Łęczna
VS
Chrobry Głogów
22:40
Tychy 71
VS
Arka Gdynia

1161 Scotland - League One

01:45
Dumbarton
VS
Airdrieonians
01:45
East Fife
VS
Clyde

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสปันญ่อล
VS
Fuenlabrada
00:00
มาจอร์กา
VS
เลกาเนส
02:00
พัลมาส
VS
ลูโก
02:30
เรอัลซาราโกซา
VS
FC Cartagena

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
Hammarby
VS
Trelleborg

5 Brazil - Copa do Brasil

03:00
Luverdense
VS
Bragantino

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Rionegro Águilas
VS
Once Caldas
06:00
Boyacá Chicó
VS
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Técnico Universitario
VS
Independiente del Valle
05:30
Universidad Católica
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Municipal Limeño
08:30
Isidro Metapán
VS
Santa Tecla
04:15
FAS
VS
Alianza
04:30
Firpo
VS
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Sacachispas
VS
Deportivo Sanarate
04:00
Guastatoya
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

07:00
Xinabajul
VS
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Venados
VS
Mineros de Zacatecas
10:05
Tampico Madero
VS
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Deportivo Ocotal
VS
Junior Managua
08:00
Diriangén
VS
Juventus Managua
08:00
Real Estelí
VS
Real Madriz
09:00
Managua
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

05:15
River Plate
VS
12 de Octubre

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Vita Club
VS
Dauphins Noirs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
Bassam
22:30
Sporting Gagnoa
VS
San-Pedro
01:00
ES Bafing
VS
Africa Sports

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

18:00
Aluminium Arak
VS
Foolad

21462 Kuwait - Division 1

23:35
Al Jahra
VS
Yarmouk
23:35
Al Tadhamon
VS
Al Sulaibikhat

74505 Qatar - Q League

22:30
Al Nasr
VS
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:30
Al Sahel
VS
Al Adalh
22:55
Al Feiha
VS
Jeddah
22:55
Najran
VS
Al Najoom
23:00
Al Hazm
VS
Al Jeel

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Brabrand
VS
Jammerbugt
19:00
Dalum
VS
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
AB
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 1

16:00
BSF
VS
Tarnby FF
17:00
Avedøre
VS
Køge Nord
18:00
Karlslunde
VS
KFUM
18:00
Frederikssund
VS
Ishøj
19:00
BK Union
VS
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
Vordingborg
VS
GVI
17:00
Taastrup
VS
RB 1906
18:00
Otterup
VS
LSF
18:00
Herlev
VS
Allerod
19:00
Greve
VS
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Kolding B
VS
Marienlyst
18:00
Viby
VS
Odder
18:00
Tarup-Paarup
VS
Hedensted
19:00
Ringkøbing
VS
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:15
Lyseng
VS
VRI
18:30
Skjold Sæby
VS
Herning Fremad
18:30
Norresundby
VS
Silkeborg KFUM
20:00
Djursland
VS
Aarhus Fremad II
20:00
Tjorring
VS
Vejgaard B

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Saluzzo
20:00
Casale
VS
Derthona
20:00
Folgore Caratese
VS
Sestri Levante
20:00
Fossano
VS
PDHAE
20:00
Gozzano
VS
Chieri
20:00
Pro Imperia
VS
Caronnese
20:00
Lavagnese
VS
Castellanzese
20:00
Legnano
VS
Borgosesia
20:00
Sanremo
VS
Bra
20:00
Vado
VS
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Caravaggio
VS
Real Calepina
20:00
Crema
VS
Villa d'Almè
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Casatese
20:00
Nibionnoggiono
VS
Breno
20:00
Pontisola
VS
Brusaporto
20:00
Scanzorosciate
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Sona
VS
Adrense
20:00
Tritium
VS
Seregno
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Mestre
20:00
Ambrosiana
VS
Manzanese
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Clodiense
20:00
Belluno
VS
Montebelluna
20:00
Campodarsego
VS
Cartigliano
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Adriese
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Caldiero Terme
20:00
Este
VS
Luparense
20:00
Union Feltre
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Chions
VS
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Correggese
VS
Forlì
20:00
Fiorenzuola
VS
Corticella
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Marignanese
20:00
Lentigione
VS
Prato
20:00
Progresso
VS
Seravezza
20:00
Real Forte Querceta
VS
Bagnolese
20:00
Rimini
VS
Mezzolara
20:00
Sammaurese
VS
Aglianese
20:00
Sasso Marconi Zola
VS
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Scandicci
VS
Montevarchi Calcio
20:00
Cannara
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Gavorrano
VS
Pianese
20:00
Grassina
VS
Flaminia
20:00
Lornano Badesse
VS
Sinalunghese
20:00
Montespaccato
VS
Robur Siena
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Foligno
20:00
Sangiovannese
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Sporting Trestina
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

19:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Atletico
19:30
Recanatese
VS
Olympia Agnonese
19:30
Vastese
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Matese
20:00
CynthiAlbalonga
VS
FC Rieti
20:00
Giulianova
VS
Pineto
20:00
San Nicolò
VS
Campobasso
20:00
Tolentino
VS
Aprilia
20:00
Vastogirardi
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Lanusei
VS
Nuova Monterosi
19:30
Sassari Torres
VS
Insieme Formia
20:00
Cassino
VS
Vis Artena
20:00
Nola 1925
VS
Carbonia
20:00
SSC Giugliano
VS
Afragolese
20:00
Gladiator
VS
Muravera
20:00
Latte Dolce
VS
Nocerina
20:00
Team Nuova Florida
VS
Arzachena
20:00
Savoia
VS
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Picerno
20:00
Fidelis Andria
VS
Aversa Normanna
20:00
Francavilla
VS
Puteolana Internapoli
20:00
Lavello
VS
Sorrento
20:00
Molfetta Calcio
VS
Brindisi
20:00
Nardò
VS
Città di Fasano
20:00
Portici
VS
US Bitonto
20:00
Taranto
VS
Gravina
20:00
Team Altamura
VS
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Gelbison
20:00
Cittanovese
VS
Rotonda
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Castrovillari
20:00
Licata
VS
Acireale
20:00
Marina di Ragusa
VS
FC Messina
20:00
ACR Messina
VS
Roccella
20:00
Santa Maria Cilento
VS
San Luca
20:00
Rende
VS
Paternò
20:00
Troina
VS
Dattilo

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Santanyi
VS
Santa Catalina Atlético

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
Arroyo
VS
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

17:00
Beti Kozkor
VS
Corellano
17:00
Txantrea
VS
Pamplona
17:00
River Ega
VS
Burladés
17:00
Beti Onak
VS
Valle Egüés
17:00
Subiza
VS
Huarte
17:00
Cortes
VS
Peña Sport
17:00
Murchante
VS
Peña Azagresa
17:00
Lourdes
VS
Bidezarra
17:00
Cirbonero
VS
Baztan
17:00
Cantolagua
VS
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Villegas
VS
River Ebro
22:00
CDFC La Calzada
VS
Yague
22:00
Oyonesa
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Sabiñánigo
VS
Cariñena
22:00
Almudévar
VS
Valdefierro

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Manisa BBSK
18:00
Amed SK
VS
Afjet Afyonspor
19:00
Ankara Demirspor
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Kahramanmaraşspor
VS
Kocaelispor
19:00
Şanlıurfaspor
VS
Sarıyer
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
İnegölspor
19:00
Hacettepe
VS
Zonguldak Kömürspor
19:00
24 Erzincanspor
VS
Çorum Belediyespor
19:00
Utaş Uşakspor
VS
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Kırklarelispor
VS
Serik Belediyespor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Karabükspor
19:00
Van BB
VS
Bayburt İÖİ
19:00
Karacabey Birlikspor
VS
Bugsaşspor
19:00
Sakaryaspor
VS
Pendikspor
19:00
Eyüpspor
VS
Turgutluspor
19:00
Pazarspor
VS
Elazığspor
19:00
Kastamonuspor
VS
Sivas Belediyespor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Etimesgut Belediyespor
19:00
Bodrumspor
VS
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Amazonense

07:30
Manaus
VS
São Raimundo AM
02:30
Iranduba
VS
JC
02:30
Princesa Solimões
VS
Nacional AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

07:30
Santa Cruz
VS
Sport Recife
01:30
Treze
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Carioca 1

07:00
ฟลาเมงโก
VS
Bangu
01:30
Resende
VS
Portuguesa RJ
04:00
Volta Redonda
VS
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

07:30
Criciúma
VS
Prospera Criciuma
08:00
Chapecoense
VS
Brusque
02:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Metropolitano
05:30
Avaí
VS
Marcílio Dias

5 Brazil - Gaucho 1

08:00
São Luiz
VS
Grêmio
06:00
Pelotas
VS
Esportivo
06:00
Novo Hamburgo
VS
Caxias
06:00
Juventude
VS
Aimoré

5 Brazil - Goiano 1

08:00
Goiás
VS
Jaraguá EC
01:30
Jataiense
VS
Anápolis
02:00
Itumbiara
VS
Atlético GO
02:00
Grêmio Anápolis
VS
CRAC
02:00
Aparecidense
VS
Iporá
02:00
Goianésia
VS
Vila Nova

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Operário Ltda
VS
Poconé

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
Uberlândia
VS
América Mineiro
01:30
Pouso Alegre
VS
URT
02:00
Cruzeiro
VS
Tombense
02:00
CAP Patrocinense
VS
Boa
03:30
Coimbra
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:30
Caldense
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraibano

02:00
Sousa
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Azuriz
VS
Maringá
02:00
Cascavel CR
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Barretos
01:00
Rio Preto
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Potiguar

01:30
Potiguar Mossoró
VS
Palmeira

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Rondoniense
VS
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Novoperário
VS
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Palmas
VS
Araguacema
06:00
Capital
VS
Gurupi

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:35
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
15:40
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Tepelena
VS
Gramozi Ersekë
18:30
Devolli
VS
Skrapari
18:30
Memaliaj
VS
Albpetrol Patos
18:30
Këlcyra
VS
Labëria
18:30
Përmeti
VS
Butrinti Sarandë

86 Ukraine - Youth League

15:00
Dnipro-1 U21
VS
Lviv U21

98 Australia - Npl Western Australia

18:15
Bayswater City
VS
Perth Glory II

41 Europe - Champions League Women

00:00
Rosengard W
VS
Bayern Munich W

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
ROW Rybnik
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Czarni Sosnowiec W
20:00
UJ Krakow W
VS
GKS Katowice W
21:00
UKS SMS Lodz W
VS
Bydgoszcz
22:00
Śląsk Wrocław
VS
Leczna W

2 Poland - Central Youth League

16:15
Korona Kielce U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Zaglebie U18
VS
Arka Gdynia U18
18:00
Legia U18
VS
Jagiellonia U18
19:00
Gornik Z. U18
VS
SMS Łódź U18

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:15
Buochs
VS
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:00
Brühl
VS
Köniz

98 Australia - Northern Nsw

15:45
Broadmeadow Magic
VS
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

17:00
Strogino
VS
Salyut Belgorod
17:00
Khimki 2
VS
Metallurg Vidnoye
17:00
Leningradets
VS
Luki-Energiya
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Avangard Kursk
18:00
Znamya Truda
VS
Zenit II
18:00
Smolensk
VS
Dinamo Moskva II
20:00
Ryazan
VS
Kaluga
20:00
Kolomna
VS
Zvezda Sint Petersburg
20:30
Kvant
VS
Sokol Saratov
22:00
Metallurg Lipetsk
VS
Znamya Noginsk
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Tver

458 Mexico - Liga Mx Women

06:00
Atlético San Luis W
VS
Atlas W

802 Israel - Lig Bet

00:30
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Beitar Ramat Gan

20 Portugal - Liga Revelacao U23

21:00
Rio Ave U23
VS
Académica U23
21:00
Vitória Guimarães U23
VS
Boavista U23
23:00
Cova da Piedade U23
VS
Portimonense U23
23:00
Sporting CP U23
VS
Benfica U23

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Llanera W
VS
Umia W
18:00
Furia Arona W
VS
Llamoro W
22:00
León FF W
VS
Fuensalida W
01:00
Zaragoza II W
VS
Riudoms W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Danok Bat U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Eibar U19
18:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Tenerife U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Mensajero U19
18:30
Las Palmas U19
VS
Puertos Las Palmas U19
00:00
Arenas Getxo U19
VS
Real Sociedad U19

155 Romania - Liga 2

23:30
Mioveni
VS
U Craiova 1948

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Mackay Wanderers
VS
Magpies
16:00
Southside Eagles
VS
Buderim Wanderers
16:00
Redlands United
VS
Brisbane City
16:30
St George Willawong
VS
AC Carina
16:30
Logan Metro
VS
Queensland Lions
16:30
Palm Beach
VS
Magic United
16:30
Ipswich Knights
VS
Moggill
16:30
Tarragindi Tigers
VS
Capalaba
16:30
Mitchelton
VS
Surfers Paradise Apollo
16:30
Rochedale Rovers
VS
Souths United
16:45
Pine Hills
VS
Caloundra
17:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Acacia Ridge
17:00
Gold Coast United
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Geelong SC
VS
Brunswick City
16:00
Frankston Pines
VS
Epping City

99474 World - Club Friendlies Women

00:00
KIF Orebro W
VS
Kristianstads W