lsm99

ตารางบอล 2 เม.ย. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
บอร์มัธ
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บริสตอลซิตี
VS
สโตกซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
มิลล์วอลล์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
นอริชซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
วัตฟอร์ด
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
23:30
บาร์นสลีย์
VS
เรดิง
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
พอร์ตสมัท
VS
โรชเดล
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
19:00
สคันธอร์ป
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Barrow
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Bradford City
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
21:00
Cheltenham Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Mansfield Town
VS
Leyton Orient
21:00
Oldham Athletic
VS
Stevenage
21:00
Port Vale
VS
Exeter City
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Walsall
VS
Harrogate Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

23:00
Go Ahead Eagles
VS
Roda JC Kerkrade
01:00
Excelsior
VS
Jong PSV
01:00
FC Den Bosch
VS
TOP Oss
01:00
Almere City
VS
NEC
01:00
Jong Ajax
VS
NAC Breda
01:00
De Graafschap
VS
FC Dordrecht
01:00
Telstar
VS
Jong Utrecht
01:00
MVV Maastricht
VS
FC Eindhoven
01:00
Helmond Sport
VS
Jong AZ
01:00
FC Volendam
VS
SC Cambuur

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เลบันเต้
VS
เอสดี ฮูเอสก้า

479 เจลีก

17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
สากัน โตสู

99474 World - Club Friendlies

07:00
Bærum
VS
Fram
17:30
Cherno More
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
18:00
Notodden
VS
Kvik Halden
18:00
Örgryte
VS
Landskrona
19:00
IFK Göteborg
VS
Värnamo
19:00
Elfsborg
VS
Halmstad
19:00
Degerfors
VS
GAIS
20:00
Mjällby
VS
Falkenberg
20:00
Tsarsko selo
VS
Botev Vratsa
23:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
San Antonio
01:00
Charleston Battery
VS
Greenville Triumph
03:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
Sacramento Republic

462 England - National League

18:15
Notts County
VS
Wrexham
19:00
Hartlepool United
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Boreham Wood
VS
Sutton United
21:00
Aldershot Town
VS
Stockport County
21:00
Altrincham
VS
Yeovil Town
21:00
Barnet
VS
Solihull Moors
21:00
Bromley
VS
Wealdstone
21:00
Dover Athletic
VS
Halifax Town
21:00
Eastleigh
VS
Chesterfield
21:00
Torquay United
VS
Woking
21:00
Weymouth
VS
Maidenhead United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
York City
21:00
AFC Telford United
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Blyth Spartans
VS
Kettering Town
21:00
Chester
VS
Brackley Town
21:00
Chorley
VS
Hereford
21:00
Darlington
VS
Alfreton Town
21:00
Gloucester City
VS
Guiseley
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Farsley Celtic
21:00
Leamington
VS
Curzon Ashton
21:00
Southport
VS
Gateshead
21:00
Spennymoor Town
VS
Boston United

462 England - Professional Development League

01:00
Nottingham U23
VS
Birmingham U23

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Blumenthaler SV
18:00
Bremer SV
VS
Vatan Sport
19:30
Hemelingen
VS
Werder Bremen III
20:00
Hastedt
VS
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Borgfeld
VS
Union Bremen
20:30
Habenhauser FV
VS
Geestemünde
20:30
Leher TS
VS
BTS Neustadt

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Wacker Innsbruck
VS
Amstetten
23:30
Austria Wien II
VS
Kapfenberger SV
23:30
Vorwärts Steyr
VS
Austria Lustenau
23:30
Lafnitz
VS
Rapid Wien II
23:30
Juniors OÖ
VS
SV Horn II
23:30
Dornbirn
VS
Blau-Weiß Linz
23:30
Grazer AK
VS
Liefering
01:25
Floridsdorfer AC
VS
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Neftchi II
VS
MOIK
18:00
Sabah II
VS
Zaqatala

556 Belgium - First Division B

01:00
RWDM
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Zrinjski
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Borac Banja Luka

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Varaždin
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

20:55
Orijent 1919
VS
Opatija
21:30
Hajduk Split II
VS
Rudeš
21:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Kustošija
21:30
Dubrava Zagreb
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Cibalia
VS
Bijelo Brdo
21:30
Osijek II
VS
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 2. Division

22:00
Omonia Psevda
VS
PAEEK

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Bohemians 1905
VS
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Ústí nad Labem
VS
Táborsko

17 France - National

23:00
Bourg-en-Bresse
VS
Laval
23:00
Sète
VS
Bastia-Borgo
23:00
Bastia
VS
Avranches
00:00
Annecy
VS
Cholet
01:00
Quevilly Rouen
VS
Lyon Duchère

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

01:00
Szeged 2011
VS
Vasas

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:45
Longford Town
VS
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VS
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Shelbourne
VS
Bray Wanderers
01:45
Cabinteely
VS
Cork City
01:45
Athlone Town
VS
Galway United
01:45
Treaty United
VS
Wexford Youths

802 Israel - Liga Leumit

19:00
Hapoel Acre
VS
Hapoel Ra'anana
19:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Umm al-Fahm
19:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
19:00
Hapoel Kfar Shalem
VS
Hapoel Afula
19:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Rishon LeZion
19:00
Hapoel Iksal
VS
Hapoel Ramat HaSharon
19:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Katamon
19:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

20:00
Cosenza
VS
Ascoli
22:00
Pescara
VS
Pisa
22:00
โฟรซิโนเน่
VS
Reggiana
23:00
Cremonese
VS
เอ็มโปลี
00:00
Vicenza
VS
Cittadella
00:00
Virtus Entella
VS
Monza
00:00
เบรสชา
VS
Pordenone
00:00
Venezia
VS
Reggina
00:00
เลชเช่
VS
Salernitana
00:00
คิเอโว่
VS
สปาล

2345 Moldova - National Division

05:00
Dacia-Buiucani
VS
Sheriff
05:00
Speranţa Nisporeni
VS
Sfîntul Gheorghe

491 Northern Ireland - Premiership

01:30
Ballymena United
VS
Crusaders

20 พรีเมียรา ลีกา

02:30
Nacional
VS
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

21:30
Sporting Covilhã
VS
Académica
00:00
Varzim
VS
Benfica II
02:30
Penafiel
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

21:30
Academica Clinceni
VS
CSM Iaşi
00:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Astra

227 Russia - FNL

18:00
Krasnodar II
VS
Chertanovo

1161 Scotland - Scottish Cup

01:45
Ross County
VS
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

22:00
Vojvodina
VS
Novi Pazar
22:00
Voždovac
VS
Mačva Šabac
22:00
Mladost Lučani
VS
Radnički Niš
22:00
Bačka Topola
VS
Proleter Novi Sad
00:05
Čukarički
VS
Spartak Subotica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
อัลเมรีอา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Tvååker
VS
Torns
19:00
Lund
VS
Österlen

86 Ukraine - Premier League

23:00
Dnipro-1
VS
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

05:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Chernihiv
05:00
Karpaty
VS
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Real Pharm
VS
Metal Kharkiv
05:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

23:00
Aberystwyth Town
VS
Cefn Druids
23:00
Bala Town
VS
Flint Town United
23:00
Cardiff MU
VS
Barry Town United
23:00
Newtown
VS
Connah's Quay
23:00
Penybont
VS
Haverfordwest County
23:00
The New Saints
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

03:00
Patronato
VS
Aldosivi
05:00
San Lorenzo
VS
Rosario Central

80 Chile - Primera Division

02:00
Antofagasta
VS
เอฟเวอร์ตัน
05:00
Unión La Calera
VS
Unión Española

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
La Equidad
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

05:30
Real Cartagena
VS
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Olmedo
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Antigua GFC

458 Mexico - Liga de Expansión MX

10:00
Universidad Guadalajara
VS
Celaya
06:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Cimarrones de Sonora

1190 Paraguay - Division 1

07:30
Nacional Asunción
VS
Guaraní

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
SONABEL
VS
Douanes
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Rahimo
23:00
Police
VS
USFA
23:00
Rahimo
VS
Léopards
01:15
USFA
VS
Majestic

886 Egypt - Premier League

22:00
Wadi Degla
VS
El Entag El Harby
02:00
Misr Lel Makasa
VS
Smouha
05:00
Aswan
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Eléphant Coléah
05:00
Hafia
VS
Santoba

1179 Kenya - Premier League

19:00
Wazito
VS
Tusker
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

23:00
CAS de Sévaré
VS
ASOM
23:00
USC Kita
VS
LC Ba
23:00
Bougouni
VS
Réal Bamako
23:00
Bakaridjan
VS
Nianan
23:30
ASKO
VS
USFAS Bamako
01:30
Police
VS
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:15
Ittihad Tanger
VS
FAR Rabat
01:30
Hassania Agadir
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

22:00
Ittihad Khemisset
VS
UTS Rabat
22:00
Kawkab Marrakech
VS
Chabab Atlas Khénifra

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Nasar
VS
Al Shabab
23:35
Al Salmiyah
VS
Kazma
23:50
Al Sahel
VS
Khaitan

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Hatta
VS
Al Dhafra
20:45
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Fujairah
23:15
Al Wahda
VS
Al Ittihad Kalba
23:15
Al Ain
VS
Al Nasr

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:45
Al Urooba
VS
Masafi
20:50
Al Arabi
VS
Masfut
20:50
Al Hamriyah
VS
Al-Taawon

712 Korea Republic - K-League 1

17:30
Pohang Steelers
VS
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNP
VS
PKNS

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
Pahang
20:00
Terengganu
VS
MISC
20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Melaka United

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Ha Noi
18:00
Hai Phong
VS
Hoang Anh Gia Lai
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Binh Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Hue

462 England - Vanarama National League South

21:00
Billericay Town
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Braintree Town
VS
Tonbridge Angels
21:00
Dartford
VS
Chippenham Town
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Bath City
21:00
Eastbourne Borough
VS
Hampton & Richmond
21:00
Hungerford Town
VS
Ebbsfleet United
21:00
Maidstone United
VS
Chelmsford City
21:00
Oxford City
VS
Dorking Wanderers
21:00
Slough Town
VS
Havant & Waterlooville
21:00
St Albans City
VS
Welling United

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Real Tomayapo
VS
Real Potosí
02:00
Aurora
VS
Guabirá

99474 World - CAF Champions League

20:00
Al Hilal Omdurman
VS
Mamelodi Sundowns
02:00
CR Belouizdad
VS
TP Mazembe

116 Cyprus - 3. Division

22:00
Ethnikos Assias
VS
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Písek
VS
Povltava FA
00:00
Písek
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Český Brod
15:15
Aritma Praha
VS
Slaný
23:30
Chomutov
VS
Olympie Brezova

251 Italy - Serie C: Girone C

05:00
Paganese
VS
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Stal Rzeszów
VS
Stargard Szczeciński
19:00
Bytovia Bytów
VS
Garbarnia Kraków

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Dacia Unirea Brăila
VS
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Concordia Chiajna II
21:00
FCSB II
VS
Tunari
21:00
Baloteşti
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Corona Brasov
VS
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Unirea Bascov
VS
Petrolul Potcoava
21:00
Academica Clinceni II
VS
Alexandria
21:00
CS U Craiova II
VS
Flacăra Moreni
21:00
Vediţa Coloneşti
VS
Filiaşi

32 Spain - Segunda B - Group 2

22:00
Amorebieta
VS
Racing Santander

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Silva
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Europa
VS
Santfeliuenc
17:00
Pobla Mafumet
VS
Igualada
17:00
Montañesa
VS
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Vera
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Azuaga
VS
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Villanueva CF
VS
CDJ Tamarite
17:00
Robres
VS
Fraga

5 Brazil - Amazonense

05:00
Fast Clube
VS
Nacional AM

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Formosa
VS
Samambaia
01:30
Capital
VS
Luziânia

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Arcahaie
VS
Racing Club Haitien

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Reading U23
VS
Sunderland U23
21:00
Aston Villa U23
VS
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
Macarthur
VS
เพิร์ธ กลอรี

98 Australia - New South Wales

12:00
Marconi Stallions
VS
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
VS
Sydney II

86 Ukraine - Youth League

16:00
Desna U21
VS
Olimpik Donetsk U21
18:00
Mariupol U21
VS
Inhulets' U21
20:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Zorya U21

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Atalanta U19
VS
Milan U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

19:00
Medyk Konin W
VS
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

20:30
Crotone U19
VS
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Mlada Boleslav U19
VS
Opava U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Sparta Prague W
16:00
Plzen W
VS
Slavia Prague W
18:00
Dukla Prague W
VS
Horní Heršpice
19:00
Pardubice W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Lechia Gdańsk U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Gwarek Zabrze U18

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Kalsdorf
VS
Wolfsberger AC II
00:00
Gleisdorf 09
VS
Sturm Graz II
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Gurten
00:00
Wels
VS
Spittal
00:00
Allerheiligen
VS
Stadl-Paura
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Neusiedl
VS
Team Wiener Linien
00:30
Wiener SC
VS
Wiener Viktoria
00:30
Traiskirchen
VS
Bruck/Leitha
00:30
Draßburg
VS
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

10:30
Lambton Jaffas
VS
Edgeworth Eagles

227 Russia - Pfl

17:00
Sakhalin
VS
Saturn Ramenskoye
17:00
Rodina Moskva
VS
Dolgie Prudy
20:00
SKA Rostov
VS
Inter Cherkessk
22:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Fakel II

3039 Togo - Championnat National

05:00
Kara
VS
Sara Sport

17 France - Division 1 Women

01:45
Paris W
VS
Fleury 91 W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Necaxa W
VS
Juárez W
06:00
Querétaro W
VS
León W

119 Georgia - Liga 3

14:30
Saburtalo II
VS
Kolkheti Khobi
14:30
Kolkheti Poti
VS
Didube 2014
15:00
Aragvi Dusheti
VS
Meshakhte
15:00
Spaeri
VS
Bakhmaro
15:00
Guria
VS
Merani Tbilisi II
15:00
Tbilisi City
VS
Chiatura
18:00
Gori
VS
Varketili

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
NC Magra U21
VS
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

16:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Hapoel Beit Shean
16:15
Otzma Holon
VS
Hapoel Pardesya Noam
16:30
Shimshon Tel Aviv
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
17:00
Arad
VS
Bnei Eilat
17:00
Hapoel Yeruham
VS
Shikun HaMizrah
17:00
Beitar Ashdod
VS
MS Jerusalem
17:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
VS
Tzeirey Tamra
17:30
Maccabi Ironi Sderot
VS
Beitar Yavne
17:30
Maccabi Ironi Netivot
VS
Hapoel Lod
17:45
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Hapoel Gedera
18:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Hapoel Ironi Safed
18:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Hapoel Merhavim
18:00
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Pardes Hanna-Karkur
18:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Beitar Nahariya
18:30
MS Kfar Kama
VS
Hapoel Ramot Menashe
18:45
Shimshon Bnei Taibe
VS
Hapoel Hod Hasharon
19:00
Moadon Tzeirey Rahat
VS
MS Be'er Sheva
19:00
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
19:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Ihud Bnei Baka
19:00
Hapoel Kfar Bara
VS
Hapoel Qalansawe
19:00
Ironi Beit Dagan
VS
Hapoel Mahane Yehuda
19:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
19:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Beitar Haifa Jacob
19:30
Hapoel Bnei Musmus
VS
Maccabi Ahi Iksal
19:30
MS Tirat HaCarmel
VS
Ironi Nesher
19:35
Beitar Petah Tikva
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
20:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ahi Akko
20:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ahva Kafr Manda

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Collerense II W
VS
Terrassa W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Athletic Club U19
VS
Antiguoko U19

44 Argentina - Reserve League

20:00
Patronato Res.
VS
Aldosivi Res.
20:00
San Lorenzo Res.
VS
Rosario Central Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Platense Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Independiente Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Lanús Res.
20:00
Sarmiento Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
20:00
Boca Juniors Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
20:00
Arsenal Res.
VS
River Plate Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Huracán Res.
20:00
Colón Res.
VS
Argentinos Juniors Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
20:00
Racing Club Res.
VS
Godoy Cruz Res.
20:00
Banfield Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

23:00
Wallidan
VS
Hawks
23:00
GPA
VS
Waa Banjul Football
23:00
Brikama United
VS
Marimoo

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

13:00
Whittlesea United
VS
Langwarrin
16:00
Northcote City
VS
Doveton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Ludesch
VS
Schruns
05:00
Bezau
VS
Göfis
05:00
Höchst
VS
Admira Dornbirn
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Bizau
05:00
Fussach
VS
Lochau
05:00
Alberschwende
VS
Andelsbuch
05:00
Lustenau
VS
Hard
05:00
FC Egg
VS
Nenzing

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Pitea W
VS
Djurgarden W