lsm99

ตารางบอล 3 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เชลซี
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
อาร์เซน่อล
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
วีวีวี เวนโล
VS
โกรนิงเงิน
01:00
ทเวนเต้
VS
วิเทสส์
01:00
วิลเลม ทเว
VS
อัลค์มาร์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ชาลเก้ 04
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
โคโลญจน์
20:30
ไมนซ์
VS
Arminia Bielefeld
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
01:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
โมนาโก
VS
เม็ตซ์
22:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
ลีลล์
02:00
Lens
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
เอซี มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
20:00
นาโปลี
VS
Crotone
20:00
เจนัว
VS
ฟิออเรนติน่า
20:00
Benevento
VS
ปาร์มา
20:00
ซัสเซาโล่
VS
โรม่า
20:00
ลาซิโอ
VS
Spezia
20:00
อตาลันต้า
VS
อูดิเนเซ่
20:00
กายารี่
VS
เวโรน่า
23:00
โตริโน่
VS
ยูเวนตุส
01:45
โบโลญญ่า
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เกรนาดา
VS
บียาร์เรอัล
21:15
เรอัล มาดริด
VS
เออิบาร์
23:30
โอซาซูนา
VS
เกตาเฟ่

479 เจลีก

11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
วิสเซล โคเบะ
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
15:00
FC เรียวเคียว
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

07:00
Florø
VS
Brattvåg
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Inter Miami
07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Wichita
07:00
Las Vegas Lights
VS
ลอสแอนเจลิส
18:00
Kongsvinger
VS
Hødd
18:00
Lahti
VS
Ilves
18:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Montana
19:00
Helsingborg
VS
Öster
19:00
Västerås SK
VS
Sirius
19:00
Djurgården
VS
Mariehamn
19:00
Häcken
VS
Varberg BoIS
19:00
Örebro
VS
Akropolis
20:00
Levski Sofia
VS
Slivnishki geroy
21:00
KTP
VS
PeKa
22:30
ซินซินนาติ
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
23:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก ไฟร์
00:30
Nashville SC
VS
Inter Miami
00:30
Tampa Bay Rowdies
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
01:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
01:00
Loudoun United
VS
Bethlehem Steel
02:00
San Diego Loyal
VS
New Mexico United
02:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Austin
03:00
Chattanooga
VS
Louisville City
04:00
Charlotte Independence
VS
Tormenta
05:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์กซิตี

462 England - Premier League U18

17:00
Crystal Palace U18
VS
Southampton U18
18:00
Leicester U18
VS
Reading U18
19:00
Aston Villa U18
VS
Brighton U18

462 England - Women's Super League

20:00
Reading W
VS
West Ham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Worthing
21:00
Bognor Regis Town
VS
Cray Wanderers
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Folkestone Invicta
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Wingate & Finchley
21:00
Haringey Borough
VS
Carshalton Athletic
21:00
AFC Hornchurch
VS
Cheshunt
21:00
Horsham
VS
East Thurrock United
21:00
Leatherhead
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Margate
VS
Enfield Town
21:00
Merstham
VS
Lewes
21:00
Potters Bar Town
VS
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Basildon United
VS
Brentwood Town
21:00
Bury Town
VS
Coggeshall Town
21:00
Cambridge City
VS
Aveley
21:00
Canvey Island
VS
Histon
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Dereham Town
21:00
Grays Athletic
VS
Hullbridge Sports
21:00
Heybridge Swifts
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Romford
VS
Tilbury
21:00
Soham Town Rangers
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Kidlington
21:00
Berkhamsted
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Biggleswade
VS
Bedworth United
21:00
Corby Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
Daventry Town
VS
North Leigh
21:00
Didcot Town
VS
Bedford Town
21:00
Halesowen Town
VS
Aylesbury United
21:00
St Neots Town
VS
Coleshill Town
21:00
Thame
VS
AFC Dunstable
21:00
Wantage Town
VS
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
City of Liverpool
VS
Workington
21:00
Colne
VS
Ossett United
21:00
Dunston
VS
Runcorn Linnets
21:00
Mossley
VS
Kendal Town
21:00
Pickering Town CFC
VS
Marine
21:00
Pontefract Collieries
VS
Ramsbottom United
21:00
Prescot Cables
VS
Tadcaster Albion
21:00
Trafford
VS
Clitheroe
21:00
Widnes
VS
Marske United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Waltham Abbey
21:00
Bracknell Town
VS
Ware
21:00
Chertsey Town
VS
Hanwell Town
21:00
Chipstead
VS
Barking
21:00
FC Romania
VS
Chalfont St Peter
21:00
Harlow Town
VS
Northwood
21:00
Hertford Town
VS
South Park
21:00
Staines Town
VS
Bedfont Sports
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Marlow
21:00
Uxbridge
VS
Westfield

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Glossop North End
21:00
Carlton Town
VS
Frickley Athletic
21:00
Chasetown
VS
Ilkeston Town
21:00
Cleethorpes Town
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Leek Town
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Newcastle Town
VS
Wisbech Town
21:00
Spalding United
VS
Market Drayton Town
21:00
Stamford
VS
Sheffield
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Lincoln United
21:00
Worksop Town
VS
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
Evesham United
21:00
Cirencester Town
VS
Basingstoke Town
21:00
Frome Town
VS
Thatcham Town
21:00
Larkhall Athletic
VS
Cinderford Town
21:00
Moneyfields
VS
Mangotsfield United
21:00
Paulton Rovers
VS
Highworth Town
21:00
Sholing
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Slimbridge
VS
AFC Totton
21:00
Willand Rovers
VS
Melksham Town
21:00
Winchester City
VS
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Scarborough Athletic
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Whitby Town
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Atherton Collieries
VS
Warrington Town
21:00
Bamber Bridge
VS
Radcliffe Borough
21:00
Basford United
VS
Matlock Town
21:00
Buxton
VS
Nantwich Town
21:00
United of Manchester
VS
Hyde United
21:00
Morpeth Town
VS
Lancaster City
21:00
South Shields
VS
Ashton United
21:00
Stafford Rangers
VS
Grantham Town
21:00
Witton Albion
VS
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Barwell
VS
Biggleswade Town
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Kings Langley
21:00
Hednesford Town
VS
Alvechurch
21:00
Hitchin Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Leiston
VS
Tamworth
21:00
Nuneaton Town
VS
Needham Market
21:00
Peterborough Sports
VS
Banbury United
21:00
Redditch United
VS
Lowestoft Town
21:00
Royston Town
VS
Coalville Town
21:00
St Ives Town
VS
Stourbridge
21:00
Stratford Town
VS
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
GVVV
19:30
AFC
VS
Excelsior Maassluis
20:00
IJsselmeervogels
VS
HHC
20:00
Volendam II
VS
Katwijk
20:00
ASWH
VS
Koninklijke HFC
20:30
Scheveningen
VS
Kozakken Boys
20:30
Quick Boys
VS
Spakenburg
20:30
Rijnsburgse Boys
VS
TEC
23:00
De Treffers
VS
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
Heidenheim
VS
Greuther Fürth
18:00
Bochum
VS
Holstein Kiel
18:00
Karlsruher SC
VS
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

19:00
Waldhof Mannheim
VS
Zwickau
19:00
Kaiserslautern
VS
Hallescher FC
19:00
Uerdingen
VS
1860 München
19:00
Magdeburg
VS
Ingolstadt
19:00
Bayern München II
VS
VfB Lübeck
19:00
Verl
VS
MSV Duisburg
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
SV Steinbach
VS
Pirmasens
19:00
Bahlinger SC
VS
Stuttgart II
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Teutonia WS
19:00
Kickers Offenbach
VS
Ulm
19:00
Hoffenheim II
VS
Bayern Alzenau
19:00
Balingen
VS
Freiburg II
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Elversberg
19:00
FSV Frankfurt
VS
Homburg
19:00
Astoria Walldorf
VS
Hessen Kassel
19:00
Aalen
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Lippstadt 08
19:00
Wuppertaler SV
VS
Homberg
19:00
Alemannia Aachen
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Köln II
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Schalke 04 II
19:00
Wiedenbrück
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Lubeck II
VS
Preußen Reinfeld
18:30
Weiche Flensburg II
VS
Eckernforder SV
19:00
Kronshagen
VS
TSB Flensburg
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Altenholz
19:00
Eutiner SV
VS
Union Neumünster
19:00
Pansdorf
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Husumer SV
21:30
Oldenburger SV
VS
Eichede

2454 Albania - Superliga

21:00
Teuta Durrës
VS
Laçi
21:00
Vllaznia Shkodër
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Austria Wien
VS
Rheindorf Altach
22:00
St. Pölten
VS
Admira
22:00
Ried
VS
Hartberg

2453 Azerbaijan - Premier League

20:30
Sebail
VS
Zira

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Sumqayıt II
VS
Kapaz

556 Belgium - Pro League

21:15
KV Oostende
VS
Waasland-Beveren
23:30
Sint-Truiden
VS
Mechelen
01:45
Kortrijk
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

01:45
Union Saint-Gilloise
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Zeljeznicar
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Sloga
22:00
Sarajevo
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Buducnost Banovici
21:00
Posusje
VS
Capljina
21:00
Orasje
VS
Slaven Zivinice
21:00
Jedinstvo Bihac
VS
TOSK Tesanj
21:00
Gorazde
VS
Travnik
21:00
GOSK Gabela
VS
Bratstvo Gracanica
21:00
Igman Konjic
VS
Radnik Hadžići

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Ljubic Prnjavor
VS
Slavija
20:30
FK Jedinstvo Brcko
VS
Podrinje Janja
20:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Kozara Gradiska
20:30
Leotar
VS
Sloga Doboj
20:30
Tekstilac Derventa
VS
Rudar Prijedor
20:30
Drina Zvornik
VS
Sloboda Novi Grad
20:30
Modrica
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Sutjeska Foca

266 Croatia - 1. HNL

17:55
Lokomotiva Zagreb
VS
Hajduk Split
20:00
Istra 1961
VS
Osijek
22:05
Šibenik
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Gorica
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Junak
VS
Medimurje Cakovec
21:30
Croatia Zmijavci
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Doxa
VS
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Kouris Erimi
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Ahironas
VS
Othellos
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Xylotympou
20:00
Alki Oroklini
VS
Aris
20:00
Omonia Aradippou
VS
Digenis Ypsonas
20:00
ASIL Lysi
VS
Ayia Napa
20:00
AE Zakakiou
VS
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Sigma Olomouc
VS
Pardubice
21:00
Slovan Liberec
VS
Baník Ostrava
21:00
Opava
VS
Slovácko
23:30
Sparta Praha
VS
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Prostějov
VS
Vlašim
21:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Chrudim
21:30
Třinec
VS
Dukla Praha
21:30
Blansko
VS
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

20:00
Fremad Amager
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Nõmme Kalju
VS
Trans
20:00
Vaprus
VS
Legion

1233 Finland - Finland Cup

19:00
Honka
VS
PK-35
21:00
Inter Turku
VS
SJK
21:00
HIFK
VS
HJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Nancy
01:00
Clermont
VS
Niort
01:00
ก็อง
VS
Pau
01:00
Ajaccio
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Châteauroux
01:00
Sochaux
VS
Paris
01:00
Rodez
VS
Chambly
01:00
Troyes
VS
แก็งก็อง

17 France - National

01:00
Boulogne
VS
Orléans
01:00
Red Star
VS
Stade Briochin
01:00
Villefranche
VS
Concarneau

125 Greece - Super League

19:00
Atromitos
VS
Apollon Smirnis
21:15
OFI
VS
PAS Giannina
23:30
Larissa
VS
Panaitolikos
23:30
Lamia
VS
Volos NFC

125 Greece - Football League

16:00
Asteras Vlachioti
VS
Rodos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Paksi SE
VS
MTK
22:00
Zalaegerszegi TE
VS
Diósgyőr
00:30
Honvéd
VS
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Drogheda United
VS
Finn Harps
00:00
Derry City
VS
Waterford United
00:00
Bohemians
VS
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
UCD

802 Israel - Ligat ha'Al

21:15
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Tel Aviv
22:45
Ashdod
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:50
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Petah Tikva
00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

17:00
Riga
VS
Spartaks Jūrmala
20:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Makedonija
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

19:00
Floriana
VS
Valletta
19:00
Tarxien Rainbows
VS
Mosta
23:00
Hibernians
VS
Santa Lucia
23:00
Hamrun Spartans
VS
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

05:00
Floreşti
VS
Milsami
05:00
Petrocub
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

18:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Rudar
20:00
Petrovac
VS
Dečić
21:00
Mladost
VS
Sutjeska
22:00
Iskra
VS
Jezero
23:00
Budućnost
VS
Zeta

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Coleraine
VS
Glenavon
21:00
Glentoran
VS
Portadown
21:00
Larne
VS
Carrick Rangers
21:00
Warrenpoint Town
VS
Cliftonville
23:30
Dungannon Swifts
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Loughgall
VS
Annagh United
21:00
H&W Welders
VS
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Dundela
21:00
Ballinamallard United
VS
Queen's University
21:00
Ards
VS
Dergview
21:00
Newry City AFC
VS
Institute

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Wisła Płock
VS
Piast Gliwice
20:00
Stal Mielec
VS
Raków Częstochowa
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Pogoń Szczecin
01:00
Cracovia Kraków
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Radomiak Radom
17:40
Jastrzębie
VS
Puszcza Niepołomice
18:00
Resovia Rzeszów
VS
Odra Opole
19:00
Stomil Olsztyn
VS
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Widzew Lodz
22:00
ŁKS Łódź
VS
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
Rio Ave
VS
Gil Vicente
02:30
ปอร์โต้
VS
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Vizela
VS
Estoril
21:00
Porto II
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

19:00
Hermannstadt
VS
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rotor Volgograd
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
คราสโนดาร์
VS
Akhmat Grozny
20:30
Rubin Kazan'
VS
Sochi
23:00
Dinamo Moskva
VS
Ufa

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Orenburg
18:00
Krylya Sovetov
VS
Tekstilshchik
18:00
Akron
VS
Tom' Tomsk
18:00
Veles
VS
Yenisey
19:00
Shinnik
VS
Dinamo Bryansk
20:00
Fakel
VS
Neftekhimik
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Spartak Vladikavkaz
20:00
Torpedo Moskva
VS
Irtysh
20:00
Chayka
VS
Spartak Moskva II
23:00
Baltika
VS
Olimpiyets

227 Russia - Youth League

15:00
Rubin Kazan U19
VS
Sochi U19
15:00
Ufa U19
VS
Rotor Volgograd U20
16:00
Zenit U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Strogino U20
VS
Krasnodar U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Khimki U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Rostov U19
18:00
Chertanovo U20
VS
Ural U19
21:00
Dinamo Moskva U19
VS
Akademiya Konoplev U20
22:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Alloa Athletic
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Hearts

1161 Scotland - Scottish Cup

18:15
Dumbarton
VS
Aberdeen
21:00
Dundee
VS
St. Johnstone
21:00
Forfar Athletic
VS
Edinburgh City
21:00
Hamilton Academical
VS
St. Mirren
21:00
Dundee United
VS
Partick Thistle
21:00
East Fife
VS
Greenock Morton
21:00
Ayr United
VS
Clyde
21:00
Formartine United
VS
Motherwell
21:00
Fraserburgh
VS
Montrose
21:00
Livingston
VS
Raith Rovers
21:00
Stenhousemuir
VS
Kilmarnock
21:00
Brora Rangers
VS
Stranraer
01:30
เซลติก
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

21:00
Cowdenbeath
VS
Albion Rovers
21:00
Annan Athletic
VS
Elgin City
21:00
Queen's Park
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

19:55
Javor Ivanjica
VS
Bačka Palanka
19:55
Radnik Surdulica
VS
Zlatibor Čajetina
19:55
Inđija
VS
Rad Beograd
22:00
Napredak
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:05
Partizan
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Železničar Pančevo
21:00
Jagodina
VS
Dinamo Vranje
21:00
Loznica
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Žarkovo
VS
Radnički Pirot
21:00
Borac Čačak
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Zemun
VS
Grafičar
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Kabel Novi Sad
23:00
Kolubara
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Zlaté Moravce
22:00
Trenčín
VS
Spartak Trnava
22:00
Pohronie
VS
Sereď
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Senica
22:00
Nitra
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

21:00
FK Košice
VS
Petržalka akadémia
21:00
Partizán Bardejov
VS
Komárno
21:00
Púchov
VS
Dubnica
21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Banska Bystrica
21:00
Poprad
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Domžale
22:15
Gorica
VS
Olimpija
01:15
Aluminij
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Brežice
VS
Krško
21:00
Dob
VS
Smartno
21:00
Dekani
VS
Bilje
21:00
Radomlje
VS
Krka
21:00
Rudar Velenje
VS
Beltinci
21:00
Triglav
VS
Fužinar
21:00
Brda Dobrovo
VS
Primorje
21:00
NŠ Drava
VS
Nafta
21:00
Krško
VS
Beltinci
21:00
Fužinar
VS
Krka
21:00
Primorje
VS
Bilje
21:00
Nafta
VS
Smartno
21:00
NŠ Drava
VS
Brežice
21:00
Brda Dobrovo
VS
Dob
21:00
Triglav
VS
Dekani
21:00
Rudar Velenje
VS
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
UD Logroñés
VS
เตเนริเฟ
21:00
คิโรน่า
VS
Ponferradina
23:15
Castellón
VS
เรอัล โอเบียโด้

32 Spain - Copa Del Rey

02:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล โซเซียดาด

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Sollentuna
20:00
Haninge
VS
Hudiksvall
21:00
Sylvia
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Trollhättan
VS
Lindome
18:00
Skövde AIK
VS
Qviding FIF
21:00
Assyriska Turabdin
VS
Ljungskile
21:00
Linköping City
VS
Vänersborgs IF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Utsikten

62 Switzerland - Super League

23:15
Lausanne Sport
VS
Luzern
01:30
St. Gallen
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

21:00
Aarau
VS
FC Schaffhausen
23:15
Thun
VS
Wil
23:15
Winterthur
VS
Chiasso
23:15
Grasshopper
VS
Neuchâtel Xamax
23:15
Kriens
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
Göztepe
20:00
Sivasspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Rizespor
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Hatayspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Samsunspor
20:00
Giresunspor
VS
İstanbulspor
20:00
Osmanlıspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

18:00
Mariupol
VS
Inhulets
21:00
Rukh Vynnyky
VS
Zorya
23:30
Desna
VS
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Bukovyna
VS
Chayka
18:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Uzhhorod
19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Volyn Lutsk II
VS
Podillya Khmelnytskyi
23:00
Rubikon
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Tavriya
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Nikopol
VS
Hirnyk
20:00
Mykolaiv II
VS
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

07:15
Central Cordoba SdE
VS
Platense
00:00
Talleres Córdoba
VS
Independiente
02:15
Gimnasia La Plata
VS
Lanús
02:15
Sarmiento
VS
Atlético Tucumán
04:30
Boca Juniors
VS
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Estudiantes Caseros
VS
Deportivo Riestra
01:30
Barracas Central
VS
Almagro
02:00
Atlético Rafaela
VS
Defensores de Belgrano
02:30
Tigre
VS
Estudiantes Río Cuarto
03:30
Agropecuario
VS
Deportivo Maipú
05:00
Atletico Mitre
VS
Belgrano

80 Chile - Primera Division

21:00
Melipilla
VS
Ñublense
04:00
Universidad Chile
VS
Huachipato
06:30
Cobresal
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

01:00
Puerto Montt
VS
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Santa Fe
VS
Deportivo Pereira
06:05
Atlético Nacional
VS
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Deportes Quindío
VS
Atlético
03:00
Real San Andres
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Orsomarso
VS
Cortuluá
04:00
Unión Magdalena
VS
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Herediano
04:00
Grecia
VS
Limón
06:00
Guadalupe
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

02:30
Delfin
VS
Deportivo Cuenca
05:00
Barcelona Guayaquil
VS
Independiente del Valle
05:00
LDU Quito
VS
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Atletico Marte

458 Mexico - Liga MX

08:30
Puebla
VS
Mazatlán
10:30
Juárez
VS
Cruz Azul
06:00
Atlas
VS
Tijuana

1190 Paraguay - Division 1

05:15
Guaireña
VS
Sportivo Luqueño

146 South Africa - Premier League

20:00
Moroka Swallows
VS
Golden Arrows
22:00
Cape Town City
VS
Baroka
22:00
Maritzburg United
VS
Chippa United

614 Algeria - Ligue 2

20:30
USM Blida
VS
Lakhdaria
20:30
USM El Harrach
VS
CR Béni Thour
20:30
MO Béjaïa
VS
RC Arbaâ
20:30
Msila
VS
Amal Bou Saâda
20:30
Ben Aknoun
VS
JSM Béjaïa
20:30
WA Boufarik
VS
Kouba
20:30
Annaba
VS
HB Chelghoum Laïd
20:30
US Chaouia
VS
Teleghma
20:30
AS Khroub
VS
CRB Ouled Djellal
20:30
CA Batna
VS
MSP Batna
20:30
MC El Eulma
VS
MO Constantine
20:30
DRB Tadjenanet
VS
USM Khenchela
20:30
CRB Ain Ouessara
VS
MCB Oued Sly
20:30
Temouchent
VS
Arzew
20:30
SC Aïn Defla
VS
MC Saïda
20:30
ASM Oran
VS
IRB El Kerma
20:30
Remchi
VS
SKAF Khémis Mélina
20:30
JSM Tiaret
VS
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

19:00
Young Sport Academy
VS
APEJES Academy
20:00
Eding Sport
VS
Fovu Club
20:00
Union Douala
VS
Yafoot
20:00
Cotonsport
VS
UMS de Loum
20:00
Les Astres
VS
Colombe
21:00
Canon
VS
Panthère
21:30
PWD
VS
Bamboutos
22:00
New Star
VS
Tonnerre
22:00
Fortuna Mfou
VS
Dragon de Yaounde
22:00
Avion Academy
VS
Stade Renard

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
Salitas
VS
Ouagadougou
23:00
ASFB
VS
ASEC Koudougou
23:00
Police
VS
KOZAF
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
KOZAF
23:00
Ouagadougou
VS
Majestic
23:00
วิเทสส์
VS
ASEC Koudougou
01:15
SONABEL
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Dauphins Noirs
VS
Lubumbashi Sport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
Stella
01:00
ASEC Mimosas
VS
SOA

886 Egypt - Premier League

00:00
Al Masry
VS
El Geish
02:00
Ismaily
VS
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
Loubha Télimélé
05:00
Kaloum Star
VS
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Vihiga United
19:00
Zoo Kericho
VS
Ulinzi Stars
19:00
Ulinzi Stars
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz
VS
Western Stima
19:00
Western Stima
VS
Posta Rangers
19:15
Leopards
VS
Nzoia United

26 Mali - Premiere Division

23:00
Duguwolofila
VS
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Moghreb Tétouan
VS
CR Khemis Zemamra
23:15
Difaâ El Jadida
VS
Chabab Mohammédia
01:30
Youssoufia Berrechid
VS
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

22:00
Raja Beni Mellal
VS
KAC Kénitra
22:00
Wydad Fès
VS
Chabab Ben Guerir
22:00
Olympique Dcheïra
VS
Khouribga

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
Kabwe Warriors
20:00
Indeni
VS
Red Arrows
20:00
Green Eagles
VS
Prison Leopards
20:00
Young Green Eagles
VS
Lumwana Radiants
20:00
Nkwazi
VS
Kitwe United

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:00
Padideh Khorasan
VS
Persepolis
19:30
Tractor Sazi
VS
Mes Rafsanjan
19:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Nassaji Mazandaran
20:00
Zob Ahan
VS
Sanat Naft
21:20
Esteghlal
VS
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

21:20
Al Fahaheel
VS
Al Qadsia
23:35
Al Arabi SC
VS
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

20:00
Al Gharafa
VS
Al Sadd
22:15
Al Wakrah
VS
Al Khor
22:15
Umm Salal
VS
Al Rayyan
00:30
Al Arabi
VS
Al Duhail
00:30
Qatar SC
VS
Al Sailiya
00:30
Al Kharitiyath
VS
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Kairouan
VS
Ben Guerdane
05:00
CS Sfaxien
VS
CA Bizertin
05:00
Rejiche
VS
Etoile du Sahel
05:00
Stade Tunisien
VS
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:45
Al Jazira
VS
Al Wasl
20:45
Khorfakkan Club
VS
Ajman
23:15
Al Sharjah
VS
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:45
Dibba Al Fujairah
VS
Al Thaid
20:45
Emirates
VS
Dibba Al Hisn

190321 Bahrain - Premier League

21:05
Budaiya
VS
Al Riffa
22:30
Malkiya
VS
Al Ahli
23:40
Al-Najma
VS
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Tai Chung
VS
Eastern
16:30
Warriors
VS
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon Bluewings
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Seongnam
VS
Ulsan
17:00
Seoul
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

13:00
Changwon City
VS
Gimpo
13:00
Gyeongju HNP
VS
Mokpo City
13:00
Daejeon Korail
VS
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
Selangor United
20:00
Negeri Sembilan
VS
Kuching FA
20:00
PBDKT T-Team
VS
PDRM

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kuala Lumpur
VS
Sabah
20:00
Pulau Pinang
VS
Perak
20:00
UiTM
VS
Selangor

49477 Thailand - FA Cup

18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
Muangkan United
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

69697 Vietnam - V-League

18:00
Than Quang Ninh
VS
Binh Duong
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
FLC Thanh Hoa
19:15
Viettel
VS
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Bình Phước
VS
Công An Nhân Dân
17:00
Quang Nam
VS
Sanna Khanh Hoa

44 Argentina - Primera C

01:30
Ituzaingó
VS
Victoriano Arenas
01:30
Argentino Merlo
VS
Atlas
01:30
Berazategui
VS
Luján
01:30
Excursionistas
VS
Deportivo Español
01:30
Central Córdoba
VS
El Porvenir
01:30
San Martín Burzaco
VS
Sportivo Italiano

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
Noah
VS
Urartu
21:00
Ararat
VS
West Armenia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
Blauw Geel '38
19:00
ADO '20
VS
Dongen
19:00
USV Hercules
VS
Westlandia
19:00
Hollandia
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
OFC Oostzaan
VS
UNA
19:30
GVV Unitas
VS
Gemert
19:30
HSC '21
VS
DEM
19:30
OSS '20
VS
Groene Ster
19:30
EVV
VS
HV & CV Quick

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
DOVO
VS
ACV
19:30
GOES
VS
Staphorst
19:30
ODIN '59
VS
Lisse
19:30
Excelsior '31
VS
Ajax Amateurs
19:30
Harkemase Boys
VS
Sportlust '46
19:30
Barendrecht
VS
SteDoCo
20:00
Sparta Nijkerk
VS
HSV Hoek
20:00
DVS '33
VS
Ter Leede
23:00
VVSB
VS
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
San José
VS
Royal Pari
02:00
Santa Cruz
VS
Always Ready
04:15
Bolívar
VS
Blooming

99474 World - CAF Champions League

20:00
Simba
VS
Vita Club
20:00
Al Merreikh
VS
Al Ahly
23:00
Petro de Luanda
VS
Horoya
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Wydad Casablanca
23:00
Teungueth
VS
ES Tunis
02:00
MC Alger
VS
Zamalek

556 Belgium - Provincial-Liege

23:30
Ster-Francorchamps
VS
Jehaytois
23:30
Beaufays
VS
Mélen-Micheroux
23:30
Sprimont-Comblain II
VS
UCE Liège
23:30
FC Du Geer
VS
JS Fizoise
23:30
Aubel
VS
Weywertz
23:30
Elsautoise
VS
Rechain
23:30
Malmundaria
VS
Pontisse Cite
23:30
Etoile de Faimes
VS
La Calamine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

18:00
Shumen 2007
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Halkanoras
VS
Amathous
20:00
Elpida Astromeritis
VS
Iraklis Yerolakkou
20:00
ENAD
VS
Elia Lythrodonta
20:00
MEAP Nisou
VS
Olympiada Lympion
20:00
APEP
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Teplice II
15:15
Loko Vltavín
VS
Karlovy Vary
15:15
Králův Dvůr
VS
Benesov
15:15
Rakovnik
VS
Motorlet Praha
15:15
Rakovnik
VS
Loko Vltavín
15:15
Motorlet Praha
VS
Příbram II
15:30
Přepeře
VS
Mlada Boleslav II
19:30
Sokol Zápy
VS
Slovan Liberec II
20:15
Sokol Živanice
VS
Bohemians 1905 II
21:30
Jiskra Domažlice
VS
Slavia Praha II
21:30
Jiskra Domažlice
VS
Baník Sokolov
21:30
Mlada Boleslav II
VS
Ústí nad Orlicí
21:30
Teplice II
VS
Chlumec nad Cidlinou
21:30
Jablonec II
VS
Slovan Velvary
21:30
Zbuzany
VS
Sokol Zápy
21:30
Dukla Praha II
VS
Sokol Brozany
21:30
Sokol Živanice
VS
Pardubice II
21:30
Přepeře
VS
Hradec Kralove II
21:30
Povltava FA
VS
Baník Sokolov
21:30
Sokol Hostoun
VS
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Spartak Sobeslav
15:30
Marianske Lazne
VS
Petřín Plzeň
15:30
České Budějovice II
VS
Sokol Lom
19:30
Prestice
VS
Jindrichuv Hradec
19:30
Prestice
VS
Český lev - Union Beroun
20:30
Otava Katovice
VS
Tatran Sedlcany
21:30
Rokycany
VS
Hořovicko
21:30
Klatovy
VS
Doubravka
21:30
Slavoj Mýto
VS
Hvězda Cheb
21:30
Doubravka
VS
Hvězda Cheb
21:30
Tatran Sedlcany
VS
Petřín Plzeň
21:30
Klatovy
VS
Marianske Lazne
21:30
České Budějovice II
VS
Slavoj Mýto
21:30
Jindrichuv Hradec
VS
Hořovicko
21:30
Otava Katovice
VS
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
FK Brandys nad Labem
VS
Louny
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Meteor Praha
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Štětí
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Banik Sous
19:30
Dobris
VS
Ostrov
20:00
Banik Sous
VS
Tatran Rakovnik
21:30
Slaný
VS
Tatran Rakovnik
21:30
FK Brandys nad Labem
VS
Dobris
21:30
Štětí
VS
Český Brod
21:30
Aritma Praha
VS
Kladno
21:30
Chomutov
VS
Arsenal Česká Lípa
21:30
Olympie Brezova
VS
Tatran Rakovnik
21:30
Louny
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Dvůr Králové
VS
Kosmonosy
15:30
Velke Hamry
VS
Sparta Kutná Hora
15:30
Sokol Libiš
VS
Poříčany
15:30
Velke Hamry
VS
Sokol Libiš
21:00
Horky nad Jizerou
VS
Náchod
21:30
Letohrad
VS
Benatky nad Jizerou
21:30
Čáslav
VS
Horky nad Jizerou
21:30
Trutnov
VS
Kosmonosy
21:30
Sparta Kutná Hora
VS
Vysoke Myto
21:30
Benatky nad Jizerou
VS
Náchod
21:30
Polaban Nymburk
VS
Poříčany
21:30
Letohrad
VS
Dvůr Králové

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Holbæk B&I
VS
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Hillerød
VS
Brønshøj

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Granville
23:00
C' Chartres
VS
Stade Plabennec
23:00
Blois
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Fleury 91
VS
Caen II
23:00
Saint-Malo
VS
Poissy
23:00
Versailles
VS
Lorient II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Sainte Geneviève
23:00
Guingamp II
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Épinal
23:00
Sedan
VS
Metz II
23:00
Beauvais
VS
Haguenau
23:00
Schiltigheim
VS
Bobigny
23:00
Auxerre II
VS
Entente SSG
23:00
Olympique St Quentin
VS
Lens II
23:00
Reims II
VS
Belfort
23:30
Gobelins
VS
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

21:00
Olympique Lyonnais II
VS
Jura Sud Foot
23:00
Hyères
VS
Toulon
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Grasse
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Chasselay MDA
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Aubagne
23:00
Marignane Gignac
VS
Andrézieux
23:00
Saint-Priest
VS
Monaco II
23:00
Olympique Marseille II
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

21:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Les Herbiers
23:00
Nantes II
VS
Angoulême
23:00
Colomiers US
VS
Bergerac
23:00
Bourges Foot
VS
Bourges 18
23:00
Yzeure
VS
Chamalières
23:00
Trélissac
VS
Béziers
23:00
Angers SCO II
VS
Canet Roussillon
00:00
Stade Montois
VS
Romorantin

251 Italy - Serie C: Girone A

17:30
Carrarese
VS
Como
20:00
Grosseto
VS
Giana Erminio
20:00
Renate
VS
Olbia
20:00
Pontedera
VS
Pro Sesto
20:00
AlbinoLeffe
VS
Pro Vercelli
22:30
Piacenza
VS
Lucchese
22:30
Novara
VS
Pergolettese
22:30
Livorno
VS
Pistoiese
22:30
Lecco
VS
Pro Patria
01:30
Alessandria
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

17:30
Modena
VS
Arezzo
17:30
Matelica Calcio
VS
Sambenedettese
20:00
Gubbio
VS
Carpi
20:00
Vis Pesaro
VS
Imolese
20:00
Virtus Verona
VS
Perugia
20:00
Legnago Salus
VS
Südtirol
22:30
FeralpiSalò
VS
Fano
22:30
Ravenna
VS
Fermana
22:30
Cesena
VS
Mantova
01:30
Triestina
VS
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

18:00
Casertana
VS
Palermo
20:00
Ternana
VS
Avellino
20:00
Vibonese
VS
Bari 1908
20:00
Virtus Francavilla
VS
Cavese
20:00
Potenza Calcio
VS
Juve Stabia
20:00
Teramo
VS
Turris
20:00
Catania
VS
Viterbese Castrense
22:30
Catanzaro
VS
Bisceglie

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Lech Poznań II
VS
Pogoń Siedlce
17:00
Sokół Ostróda
VS
Olimpia Elbląg
17:15
Chojniczanka Chojnice
VS
SKRA Częstochowa
18:00
Hutnik Krakow
VS
Znicz Pruszków
20:15
Motor Lublin
VS
Śląsk Wrocław II
22:00
Katowice
VS
Olimpia Grudziądz
23:00
Wigry Suwałki
VS
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Montalegre
VS
Sporting Braga II
22:00
Cerveira
VS
Vidago
22:00
Bragança
VS
Maria da Fonte
22:00
Mirandela
VS
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
VS
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
AR São Martinho
VS
Mondinense
22:00
Vitória Guimarães II
VS
Rio Ave II
22:00
Brito
VS
Fafe
22:00
Felgueiras 1932
VS
Berço
22:00
Fafe
VS
Desportivo Aves
22:00
Tirsense
VS
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Marítimo II
VS
Trofense
22:00
Amarante
VS
Paredes
22:00
Vila Real
VS
Leca
22:00
Coimbrões
VS
Gondomar
22:00
Salgueiros
VS
Pedras Rubras
22:00
União Madeira
VS
Salgueiros
22:00
Câmara de Lobos
VS
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

17:30
Anadia
VS
Beira-Mar
17:30
Lusitania FC Lourosa
VS
Espinho
17:30
Lusitano FCV
VS
Castro Daire
17:30
Águeda
VS
Sao Joao Ver
17:30
Canelas 2010
VS
Sanjoanense
17:30
Valadares Gaia
VS
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Carapinheirense
VS
Oleiros
22:00
Oliveira Hospital
VS
União de Leiria
22:00
Mortágua
VS
Marinhense
22:00
Sertanense
VS
Vitória de Sernache
22:00
Benfica Castelo Branco
VS
Condeixa
22:00
União de Leiria
VS
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

23:15
Loures
VS
Pero Pinheiro
23:15
Torreense
VS
Caldas
23:15
Sacavenense
VS
Lourinhanense
23:15
Sintrense
VS
União Santarém
23:15
União Almeirim
VS
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Rabo Peixe
VS
Fontinhas
22:00
Olimpico do Montijo
VS
Real
22:00
Oriental Dragon
VS
Praiense
22:00
Belenenses II
VS
Oriental Lisboa
22:00
Fabril Barreiro
VS
Estrela Amadora
22:00
Sporting CP II
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

20:30
Amora
VS
Juventude Evora
20:30
Pinhalnovense
VS
Olhanense
20:30
Louletano
VS
Vitória FC
20:30
Lusitano GC Evora
VS
Lagos
20:30
Aljustrelense
VS
Moura
21:00
Armacenenses
VS
Moncarapachense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Dante Botoşani
VS
SJ Vaslui
21:00
Bradu Borca
VS
Paşcani
21:00
Hușana Huși
VS
Foresta Suceava
21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Ştiinţa Miroslava
21:00
Bucovina Radauti
VS
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Sporting Lieşti
VS
Avantul Valea Marului
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Viitorul Ianca
21:00
Sportul Chiscani
VS
Focsani
21:00
Otelul
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

18:00
Viitorul Constanţa II
VS
Axiopolis
21:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Popești-Leordeni
21:00
Înainte Modelu
VS
Gloria Albeşti
21:00
Olteniţa
VS
Mostiştea Ulmu
21:00
Afumaţi
VS
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Voluntari II
VS
CSA Steaua Bucureşti
21:00
Progresul Spartac
VS
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Astra II
VS
Sepsi II
18:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
SR Municipal Braşov
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
Odorheiu Secuiesc
21:00
Targu Secuiesc
VS
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Sporting Roşiori
VS
Pucioasa

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Morava Vladičin Han
VS
Buducnost Popovac
21:00
Moravac Mrštane
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Jedinstvo Ub
VS
Takovo
20:30
Tutin
VS
Bane Raska
20:30
Budučnost Krušik
VS
Semendrija 1924
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Železničar Lajkovac
20:30
Sloboda Užice
VS
Sumadija Arandelovac
20:30
Mladi Radnik
VS
Budućnost Arilje
20:30
Trepča
VS
Gruža
20:30
Sloga Požega
VS
Jošanica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

21:00
Celta de Vigo II
VS
Real Valladolid II
22:00
Compostela
VS
นูมานเซีย
22:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Villarreal II
23:00
Barcelona II
VS
Alcoyano

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Alzira
VS
Intercity
23:00
Acero
VS
Villajoyosa
23:00
Vilamarxant
VS
Crevillente
00:00
Roda
VS
Elche II
00:00
Saguntino
VS
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

05:00
San Fernando de Henares
VS
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Salamanca II
VS
Cultural Cebrereña
21:30
UD Santa Marta
VS
Real Burgos
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Gimnástica Segoviana
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Mirandés II
22:00
Bembibre
VS
Arandina
22:00
Peñaranda
VS
La Granja
22:30
La Virgen del Camino
VS
Real Ávila
23:00
Atlético Astorga
VS
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Unión Viera
VS
Arucas
22:30
Santa Úrsula
VS
Atlético Paso
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Panadería Pulido
00:00
Ibarra
VS
Velke Levare
00:00
Las Palmas III
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Épila
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
Almagro Spain
VS
Azuqueca

5 Brazil - Amazonense

03:00
Amazonas
VS
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Brasiliense
VS
Real FC
01:30
Santa Maria
VS
Gama
01:30
Ceilândia
VS
Taguatinga

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Fortaleza
VS
Bahia
02:00
Sport Recife
VS
Ceará
04:15
ABC
VS
Sampaio Corrêa
04:15
CSA
VS
4 de Julho

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Prospera Criciuma
VS
Juventus SC
05:00
Joinville
VS
Chapecoense

5 Brazil - Paraense

19:30
Independente PA
VS
Bragantino PA
20:00
Tuna Luso
VS
Paragominas

5 Brazil - Paraibano

02:00
Nacional de Patos
VS
Perilima

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Operário PR
VS
Coritiba
02:00
Paraná
VS
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Ferroviária
VS
Corinthians
05:00
Novorizontino
VS
Santo André
05:00
Palmeiras
VS
Inter de Limeira
05:00
Ponte Preta
VS
Mirassol
05:00
Santos
VS
Botafogo SP
05:00
São Bento
VS
Bragantino
05:00
São Caetano
VS
Ituano
05:00
São Paulo
VS
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

21:00
Velo Clube
VS
Oeste
01:00
Portuguesa Santista
VS
XV de Piracicaba
01:00
Taubaté
VS
EC São Bernardo
01:00
Água Santa
VS
Osasco Audax
01:00
Sertãozinho
VS
Rio Claro
01:00
São Bernardo
VS
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Nacional SP
VS
Votuporanguense
01:00
Olímpia
VS
Marília
02:00
Comercial
VS
Penapolense
02:00
Noroeste
VS
Primavera SP
06:00
São José EC
VS
Batatais

5 Brazil - Piauiense

03:45
Fluminense PI
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Sergipano

01:15
Dorense
VS
Atlético Gloriense
02:00
Lagarto
VS
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Costa Rica - MS
VS
União ABC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:05
Defensores Unidos
VS
Los Andes
01:30
UAI Urquiza
VS
Acassuso
01:30
Deportivo Armenio
VS
JJ Urquiza
01:30
Fénix
VS
Colegiales

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Real du Cap
VS
Mirebalais
05:00
Baltimore
VS
América des Cayes

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:05
บริสเบน รอร์
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

18:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Partizani Tirana II
18:30
Erzeni Shijak
VS
Oriku
18:30
Lushnja
VS
Flamurtari
18:30
Turbina Cërrik
VS
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Internacional Tirana
VS
Luzi 2008
18:30
Tërbuni Pukë
VS
Mirdita
18:30
Iliria Fushë-Krujë
VS
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Asan Mugunghwa
VS
Gyeongnam
14:00
Busan I'Park
VS
Ansan Greeners

98 Australia - New South Wales

11:30
Sutherland Sharks
VS
Blacktown City
15:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney Olympic

86 Ukraine - Youth League

15:00
Minai U21
VS
Kolos Kovalivka U21
15:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Vorskla Poltava U21
17:00
Oleksandriya U21
VS
Dynamo Kiev U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Sorrento
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Rockingham City
14:00
Cockburn City
VS
Balcatta
14:00
Floreat Athena
VS
Perth
14:00
Inglewood United
VS
ECU Joondalup

251 Italy - PrimaVera 1

15:00
Genoa U19
VS
Roma U19
15:30
Inter U19
VS
Spal U19
17:00
Fiorentina U19
VS
Ascoli U19
20:00
Juventus U19
VS
Empoli U19
20:00
Lazio U19
VS
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

15:30
Virtus Entella U19
VS
Lecce U19
16:00
Benevento U19
VS
Reggina U19
16:30
Pordenone U19
VS
Monza U19
17:00
Verona U19
VS
Udinese U19
20:00
Reggiana U19
VS
Brescia U19
20:00
Chievo U19
VS
Cittadella U19
20:00
Parma U19
VS
Cremonese U19
20:00
Venezia U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Pisa U19
VS
Cosenza U19
20:00
Napoli U19
VS
Frosinone U19
20:00
Pescara U19
VS
Spezia U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
FK Pardubice U19
VS
Sigma Olomouc U19
15:30
Plzen U19
VS
Ostrava U19
16:00
Brno U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Plzen U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Slovacko U19
VS
Karvina U19
16:00
Brno U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Pribram U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Opava U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Ostrava U19
18:00
Slavia Prague U19
VS
Slovacko U19
18:00
Slavia Prague U19
VS
FC Fastav Zlin U19
20:30
Pribram U19
VS
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Escola Warszawa U18
VS
Cracovia U18
20:00
Wisla U18
VS
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Umoya United
VS
Richards Bay
20:00
Polokwane City
VS
Steenberg United
20:00
Sekhukhune United
VS
Cape Town All Stars
20:00
University of Pretoria
VS
Free State Stars
20:00
Pretoria Callies
VS
Jomo Cosmos

716 Nigeria - Npfl

22:00
Sunshine Stars
VS
Akwa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

02:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แอลเอ แกลักซี
03:00
Phoenix Rising
VS
LA Galaxy II

65437 Panama - Lpf

05:00
Atlético Chiriquí
VS
Plaza Amador
06:00
Alianza
VS
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

20:00
Arbëria
VS
Drita
20:00
Drenica
VS
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Köniz
VS
Basel II
21:00
Brühl
VS
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UNA Strassen
VS
Victoria Rosport
22:00
RM Hamm Benfica
VS
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Stripfing
VS
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

10:30
Adamstown Rosebuds
VS
Charlestown City Blues
12:30
Valentine
VS
Weston Bears
12:30
Lake Macquarie
VS
Maitland

201580 Maldives - Male League

18:00
TC Sports Club
VS
United Victory
23:00
Maziya
VS
Super United Sports

227 Russia - Pfl

17:00
Kazanka
VS
Chita
17:00
Biolog
VS
Spartak Nal'chik
18:00
Murom
VS
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

22:00
ASKO de Kara
VS
Sara Sport
05:00
Semassi
VS
Unisport
05:00
ASKO de Kara
VS
Binah
05:00
Ifodjè
VS
Koroki Metete
05:00
Gomido
VS
Dynamic Togolais
05:00
Anges Notsè
VS
Gbohloe-Su
05:00
OTR
VS
Togo Port
05:00
Entente II
VS
Maranatha Fiokpo

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Otôho d'Oyo
VS
JS Talangaï

47 Sweden - Svenska Cupen Women

18:00
Umea W
VS
Eskilstuna United W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Desportivo Maputo
VS
Textáfrica
20:00
Songo
VS
Costa do Sol
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviario Beira
20:00
ENH Vilankulo
VS
Incomáti
20:00
LD Maputo
VS
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Atletico Madrid W
VS
Deportivo de La Coruña W
17:00
Real Sociedad W
VS
Eibar W
17:30
Rayo Vallecano W
VS
Valencia W
19:00
Madrid CFF W
VS
Atletico Granadilla W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Gent W
VS
St. Liege W
21:00
Club Brugge W
VS
OH Leuven W
21:00
Eendracht Aalst W
VS
White Star Woluwé W
21:00
Charleroi
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

18:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Anderlecht II W
19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
OH Leuven II
20:00
Wuustwezel W
VS
Massenhoven W
20:00
Moldavo W
VS
Standard Liège II W
20:30
Genk II W
VS
Kontich W
21:30
Famkes Merkem W
VS
Mechelen W
22:00
Gent II W
VS
Eva's Tienen W
22:00
RFC de Liege W
VS
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
Brondby W
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
Køge
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

19:30
Le Havre W
VS
Dijon W
19:30
Montpellier W
VS
Stade de Reims W
19:30
Bordeaux W
VS
Issy W

11 Germany - Dfb Pokal Women

18:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Freiburg W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Kelen W
VS
Ferencváros W
20:30
MTK Hungaria W
VS
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Guadalajara W
VS
Pumas UNAM W

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ES Sétif U21
VS
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Bnei Bir al-Maksur
00:00
Tzeirei Kafr Kanna
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Oiartzun W
VS
Mulier W
17:00
San Ignacio W
VS
UD Logroñés W
17:30
Huesca W
VS
Europa W
21:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Castejón W
21:30
Plaza Argel W
VS
Atlético de Aspe W
21:30
Mislata W
VS
Elche W
21:30
Tolosa W
VS
Atlético Revellín W
22:00
Sporting Gijón II W
VS
Victoria FC W
23:00
Torrelodones W
VS
Tres Cantos W
23:00
Lorca W
VS
Discobolo-La Torre W

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Leioa U19
VS
Santutxu U19
18:00
Llano del Moro U19
VS
Los Llanos Aceró U19
18:00
Marino U19
VS
San José U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Laguna U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Tenerife U19
18:00
Mensajero U19
VS
Ofra U19
19:00
Huracán U19
VS
Acodetti U19
19:00
Puertos Las Palmas U19
VS
UD San Fernando U19
19:00
Las Palmas U19
VS
Arucas U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Maspalomas U19
19:00
Orientación Marítima U19
VS
Victoria U19
23:30
Real Madrid U19
VS
Extremadura UD U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Comuna Recea
VS
Pandurii Târgu Jiu
15:00
SSC Farul
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Şirineaşa
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Concordia Chiajna
VS
Unirea Slobozia
15:00
Şcolar Reşiţa
VS
Petrolul 52
01:30
Dunărea Călăraşi
VS
ASU Poli Timişoara

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Tallinding United
23:00
Banjul
VS
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

13:00
Kingscliff Wolves
VS
SC Wanderers
14:00
Olympic
VS
Moreton Bay United
14:00
Ripley Valley
VS
Brisbane Strikers
14:00
The Lakes
VS
Holland Park Hawks
15:00
North Pine
VS
Logan Lightning
15:00
Sunshine Coast
VS
Centenary Stormers
16:00
Western Pride
VS
SWQ Thunder
16:00
WDSC Wolves
VS
Southport Warriors
16:30
Magpies Crusaders
VS
Mackay Lions

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

08:30
Boroondara - Carey
VS
Mill Park
09:00
Casey Comets
VS
Goulburn Valley Suns
09:00
Old Scotch
VS
Melbourne Knights
10:00
Altona North
VS
St. Albans Saints
10:00
South Springvale
VS
Eastern Lions
10:00
Peninsula Strikers
VS
North Geelong Warriors
10:00
Avondale Heights
VS
Beaumaris
10:00
Banyule City
VS
Clifton Hill
10:00
Mazenod Victory
VS
Oakleigh Cannons
11:00
Greenvale United
VS
Preston Lions
11:00
Lalor United
VS
Monbulk Rangers
11:00
Glenroy Lions
VS
Malvern City
11:00
Pascoe Vale
VS
North Sunshine Eagles
11:00
Ballarat City
VS
Altona Magic
11:00
Werribee City
VS
South Melbourne
11:00
Yarraville
VS
Westside Strikers
11:00
Nunawading City
VS
Heidelberg United
11:15
Box Hill United
VS
Mornington
11:15
Manningham United Blues
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
13:00
Hume City
VS
Warragul United
13:00
Green Gully
VS
Dandenong Thunder
14:00
Upfield
VS
Moreland Zebras
15:30
Hume United
VS
Sydenham Park

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
Odense Q W
VS
Sundby W
19:00
AGF W
VS
ASA W
21:00
B 93 W
VS
AaB W

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:30
South Melbourne U21
VS
Dandenong Thunder U21
10:00
Altona Magic U21
VS
Green Gully U21
11:00
Port Melbourne U21
VS
St. Albans Saints U21
11:00
Melbourne Knights U21
VS
Heidelberg United U21
12:15
Eastern Lions U21
VS
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Ehime W
12:00
Speranza W
VS
Cerezo Osaka W

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Manchester 62
VS
College Cosmo
23:30
Magpies
VS
Glacis United

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Veertien Mie
11:00
Osaka
VS
Kochi United
11:00
Nara Club
VS
Verspah Oita
12:30
TIAMO Hirakata
VS
Matsue City