ufabet

ตารางบอล 4 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
20:05
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
แอสตันวิลลา
VS
ฟูลัม
01:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เฟเยนูร์ด
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อูเทรชท์
19:30
พีเอสวี
VS
เฮราเคิล
21:45
เอ็มเมน
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
ฮีเรนวีน
VS
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
สตุทท์การ์ดต
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
อองเช่ร์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
ลอริยองต์
VS
แบรสต์
20:00
บอร์กโดซ์
VS
สตราส์บูร์ก
20:00
น็องต์
VS
นีซ
20:00
แร็งส์
VS
แรนส์
22:05
นีมส์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ดิฌง

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เซลต้า บีโก้
21:15
เอลเช่
VS
เรอัล เบติส
23:30
กาดิซ
VS
บาเลนเซีย
02:00
เซบีย่า
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
Blaublitz Akita
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โทชิกิ SC
12:00
เอฮิเมะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก 2

19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Vasalund
VS
Jönköpings Södra
07:00
Mariehamn
VS
Akropolis
19:00
AFC Eskilstuna
VS
Norrköping
19:00
Östersunds FK
VS
Vasalund
20:00
Trelleborg
VS
Kalmar
20:00
AIK
VS
GIF Sundsvall

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Liverpool W
VS
Lewes W
20:00
Blackburn Rovers W
VS
Coventry United
20:00
Charlton W
VS
London Bees W
20:00
Crystal Palace W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Leicester W
VS
Millwall W

462 England - Women's Super League

18:30
Chelsea W
VS
Birmingham W
19:00
Everton W
VS
Aston Villa W
20:00
Brighton W
VS
Manchester United W
20:00
Bristol City W
VS
Arsenal W
20:00
Tottenham W
VS
Manchester City W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Darmstadt 98
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Hamburger SV
18:30
Sandhausen
VS
Würzburger Kickers
18:30
Jahn Regensburg
VS
Erzgebirge Aue
18:30
นูเรมเบิร์ก
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

18:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Meppen
19:00
Dynamo Dresden
VS
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Tennis Borussia
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Lichtenberg
VS
Union Fürstenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Babelsberg
18:30
Viktoria Berlin
VS
Germania Halberstadt
18:30
Chemie Leipzig
VS
Auerbach
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Luckenwalde
18:30
Chemnitzer FC
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
BAK '07
18:30
Energie Cottbus
VS
Hertha BSC II
18:30
Altglienicke
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Mainz 05 II
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Borussia Dortmund II
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Lok Stendal
VS
BSC Süd 05
19:00
Hansa Rostock II
VS
Staaken
19:00
Strausberg
VS
CFC Hertha
19:00
Greifswalder FC
VS
Rostocker FC
19:00
Tasmania Berlin
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Neustrelitz
VS
Pampow
19:00
RSV Eintracht
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
International Leipzig
VS
Union Sandersdorf
19:00
VfL Halle
VS
Krieschow
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Martinroda
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Eilenburg
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Plauen
VS
FC Grimma
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Rot-Weiß Erfurt

2454 Albania - Superliga

18:00
Bylis Ballsh
VS
Kastrioti Krujë
21:00
Tirana
VS
Apolonia Fier
21:00
Kukësi
VS
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rapid Vienna
19:30
Wattens
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

19:30
Neftçi
VS
Sumqayıt
20:30
Sabah
VS
Qabala
21:30
Keşlə FK
VS
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

18:30
Cercle Brugge
VS
Beerschot-Wilrijk
23:15
Standard Liège
VS
เกนท์
01:45
Sporting Charleroi
VS
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

01:00
Lierse Kempenzonen
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Vis Kosova
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Vtora Liga

05:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Kariana Erden
05:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Vitosha Bistritsa

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
อาโปเอล
23:00
Enosis
VS
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Digenis Morphou
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Mladá Boleslav
VS
Příbram
19:00
Zlín
VS
Karviná
21:00
Viktoria Plzeň
VS
České Budějovice
23:30
Zbrojovka Brno
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Hradec Králové
VS
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
Horsens
VS
OB
23:05
Nordsjælland
VS
AGF

320 Denmark - First Division

18:00
HB Køge
VS
Viborg
19:00
Kolding IF
VS
Hvidovre
20:00
Skive
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Legion
VS
Paide
17:00
Flora
VS
Kuressaare
19:00
Tulevik
VS
Levadia

125 Greece - Super League

19:00
Panathinaikos
VS
PAOK
21:15
Aris
VS
Asteras Tripolis
23:30
AEK Athens
VS
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

18:00
Santorini 2020
VS
Egaleo
18:00
Kalamata
VS
Episkopi
19:00
Apollon Pontou FC
VS
Kavala
19:00
Olympiakos Volos
VS
Veria
19:00
Pierikos
VS
Thesprotos
19:00
Almopos
VS
Pontion Karagiannion
19:00
Triglia FC
VS
Panserraikos
19:00
Niki Volos
VS
Ialysos
19:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Várda SE
VS
MOL Vidi
22:00
Budafoki MTE
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:15
Puskás
VS
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Szombathelyi Haladás
VS
Nyíregyháza Spartacus
21:30
Gyirmót
VS
Ajka
21:30
Budaörs
VS
Dorogi
21:30
Szentlőrinc SE
VS
Győri ETO
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Siófok
VS
Pécsi MFC
22:00
Debrecen
VS
Soroksár SC
22:00
Csákvári TK
VS
Kazincbarcika
22:00
Békéscsaba
VS
DEAC

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Maccabi Netanya
VS
Bnei Sakhnin
00:15
Hapoel Haifa
VS
Bnei Yehuda

748 Latvia - Virsliga

19:00
Rīgas FS
VS
Liepāja
21:00
Valmiera / BSS
VS
Ventspils

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Pelister
VS
Vardar
20:00
Skendija 79
VS
Sileks
20:00
Shkupi
VS
Renova
20:00
Struga
VS
Belasica
20:00
Rabotnicki
VS
Borec

998 Montenegro - Second League

20:30
Mornar
VS
Jedinstvo
20:30
Bokelj
VS
Drezga
20:30
Berane
VS
Ibar
20:30
Grbalj
VS
Igalo
20:30
Kom
VS
Arsenal Tivat

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Belenenses
VS
Boavista
23:30
Vitória SC
VS
Tondela
02:00
Famalicão
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Feirense
VS
Cova Piedade
20:00
Vilafranquense
VS
Mafra

155 Romania - Liga 1

19:00
Botoşani
VS
Viitorul
21:30
UTA Arad
VS
Sepsi
00:30
FCSB
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Arsenal Tula
20:30
Tambov
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Rostov
VS
สปาร์ตัก มอสโก

1161 Scotland - Scottish Cup

00:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Cove Rangers

296 Serbia - Prva Liga

00:00
Trajal Krusevac
VS
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Žilina
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Slavoj Trebišov
15:30
Žilina II
VS
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Mirandés
21:00
อัลบาเซเต้
VS
เอสปันญ่อล
23:15
เลกาเนส
VS
Sabadell
23:15
ลูโก
VS
มาลากา
01:30
พัลมาส
VS
มาจอร์กา

47 Sweden - Svenska Cupen

18:00
Djurgården
VS
Hammarby

62 Switzerland - Super League

21:00
Servette
VS
ลูกาโน
21:00
Sion
VS
ยังบอยส์

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Ankaragücü
VS
Antalyaspor
20:00
Alanyaspor
VS
Gençlerbirliği
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
Kasımpaşa
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altınordu
VS
Eskişehirspor
17:30
Boluspor
VS
Adanaspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Ümraniyespor
23:00
Balıkesirspor
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Kolos Kovalivka
21:00
Vorskla
VS
ชัคตาร์
23:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Peremoga
VS
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Superliga

07:00
Arsenal de Sarandi
VS
River Plate
00:00
Newell's Old Boys
VS
Huracán
02:15
Colón
VS
Argentinos Juniors
04:30
Vélez Sarsfield
VS
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

00:30
Atlanta
VS
San Martín Tucumán
00:45
Tristán Suárez
VS
Ferro Carril Oeste
01:30
Brown de Adrogué
VS
Villa Dálmine
01:30
Instituto
VS
Club Atlético Güemes
02:00
Guillermo Brown
VS
San Telmo
02:45
San Martín San Juan
VS
All Boys
03:00
Gimnasia Jujuy
VS
Deportivo Morón
04:50
Quilmes
VS
Temperley

80 Chile - Primera Division

04:00
La Serena
VS
Curicó Unido
06:15
Universidad Católica
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

22:00
Magallanes
VS
San Marcos
22:00
Cobreloa
VS
Barnechea
22:00
Deportes Temuco
VS
San Luis
22:00
Deportes Iquique
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Deportes Tolima
03:30
América de Cali
VS
La Equidad
05:40
Boyacá Chicó
VS
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Cartaginés
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

00:15
Orense
VS
Manta
02:30
9 de Octubre
VS
Aucas
05:00
Técnico Universitario
VS
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Sonsonate
VS
Isidro Metapán
08:00
Santa Tecla
VS
Chalatenango
04:00
Once Municipal
VS
FAS
04:00
Municipal Limeño
VS
Águila
04:15
Alianza
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Sacachispas
VS
Cobán Imperial
00:00
Achuapa
VS
Guastatoya
00:30
Antigua GFC
VS
Malacateco
02:30
Deportivo Sanarate
VS
Municipal
04:30
Xelajú
VS
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

08:00
América
VS
Necaxa
10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Atlético San Luis
00:00
Pumas UNAM
VS
Pachuca
05:00
Guadalajara
VS
Santos Laguna

1190 Paraguay - Division 1

07:30
Libertad
VS
Olimpia
06:00
Cerro Porteño
VS
Sol de América

158 Uruguay - Primera Division

06:00
Nacional
VS
Rentistas

146 South Africa - Premier League

20:00
Black Leopards
VS
AmaZulu
20:00
Bloemfontein Celtic
VS
TS Galaxy

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Royal
VS
RCK
23:00
ASFA-Yennenga
VS
วิเทสส์
23:00
ASFB
VS
Royal
23:00
Douanes
VS
RCK
01:15
Etoile Filante
VS
Léopards
01:15
Etoile Filante
VS
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
Don Bosco
20:30
JSK
VS
Dauphins Noirs
21:30
Groupe Bazano
VS
Maniema Union

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
AFAD
VS
Bassam
22:30
San-Pedro
VS
ES Bafing
22:30
Bouake
VS
SOL
01:00
Africa Sports
VS
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Wa All Stars
22:00
Dreams
VS
Inter Allies
22:00
King Faisal
VS
WAFA
22:00
Elmina Sharks
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Bechem United
VS
Liberty Professionals
22:00
Karela
VS
Ashanti Gold
01:00
Hearts of Oak
VS
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

17:00
Tusker
VS
KCB
17:30
KCB
VS
Bandari
19:00
Bandari
VS
Bidco United
19:00
Gor Mahia
VS
Nairobi City Stars
19:00
Sofapaka
VS
Wazito
19:00
Bidco United
VS
Zoo Kericho
19:00
Nairobi City Stars
VS
Sofapaka
19:00
Nzoia United
VS
Mathare United
19:00
Vihiga United
VS
Gor Mahia
19:00
Posta Rangers
VS
Leopards

26 Mali - Premiere Division

23:30
COB
VS
Onze Créateurs
01:30
Black Stars
VS
Soni

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Maghreb Fès
VS
FUS Rabat

1424 Morocco - Botola 2

22:00
Stade Marocain
VS
Riadi Salmi
22:00
Widad Témara
VS
AS Salé
22:00
Tihad Casablanca
VS
Racing de Casablanca

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Forest Rangers
20:00
ZESCO United
VS
Zanaco

45412 Lebanon - Premier League

21:05
Al Ansar
VS
Al Ahed
21:05
Al Nejmeh
VS
Shabab Al Sahel
21:05
Al Akhaa Al Ahli
VS
Safa

7091 Oman - Professional League

19:55
Dhofar
VS
Bahla
20:40
Nizwa
VS
Al-Rustaq
20:45
Al-Musannah
VS
Muscat
20:50
Al-Nahda
VS
Al Nasr
22:00
Sohar
VS
Saham
22:15
Al Seeb
VS
Oman Club
23:15
Al-Ittihad
VS
Al Suwaiq

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Mu'aidar
VS
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

23:00
Al Taawon
VS
Al Fateh
01:00
Al Nassr
VS
Al Faisaly

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
Tataouine
VS
Métlaoui
20:00
Olympique Béja
VS
Monastir
20:00
Club Africain
VS
Slimane

190321 Bahrain - Premier League

21:05
Busaiteen
VS
East Riffa
23:45
Manama
VS
Al-Hidd

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
Devonshire Colts
01:00
North Village Rams
VS
PHC Zebras
01:00
Robin Hood
VS
X-Roads Warriors
01:00
SBRC
VS
St. George's Colts
01:00
Somerset Trojans
VS
Southampton Rangers

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Happy Valley
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

14:30
Sham Shui Po
VS
South China
14:30
Citizen AA
VS
Eastern District
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Central & Western
14:30
Hoi King
VS
North District
14:30
Shatin
VS
Wong Tai Sin
15:45
Hong Kong FC
VS
Dreams Metro Gallery
18:00
Wing Yee
VS
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Jeju United
14:30
Gwangju
VS
Incheon United

712 Korea Republic - National League

13:00
Gangneung City
VS
Ulsan Citize
13:00
Cheonan City
VS
Pyeongtaek Citizen
13:00
Cheongju
VS
Hwaseong
13:00
Paju Citizen
VS
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Skuad Projek
VS
Johor Darul Ta'zim II

69697 Vietnam - V-League

18:00
Nam Dinh
VS
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
An Giang
VS
Dak Lak
16:00
Phu Dong
VS
Phú Thọ
17:00
Long An
VS
Can Tho

44 Argentina - Primera C

01:30
Deportivo Laferrere
VS
Real Pilar
01:30
Dock Sud
VS
General Lamadrid
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Midland

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
Ararat-Armenia
VS
Van

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Oriente Petrolero
VS
Wilstermann
04:15
Independiente Petrolero
VS
The Strongest

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Enyimba
VS
ES Sétif
20:00
NAPSA Stars
VS
Cotonsport
20:00
Namungo
VS
Nkana
23:00
Jaraaf
VS
Salitas
23:00
Raja Casablanca
VS
Pyramids FC
23:00
Etoile du Sahel
VS
CS Sfaxien
02:00
Al Ahli Benghazi
VS
Orlando Pirates
02:00
RSB Berkane
VS
JS Kabylie

116 Cyprus - 3. Division

20:00
O Kormakitis
VS
APONA Anagias
20:00
Omonia 29is Maiou
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Dukla Praha II
VS
Jablonec II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Pardubice II
VS
Slovan Velvary
15:15
Slavia Praha II
VS
Sokol Hostoun
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Sparta Praha II
VS
Benesov
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Sparta Praha II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Admira Praha
21:30
Sokol Brozany
VS
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:30
Hanácká
VS
Uherský Brod
20:30
Dolní Benešov
VS
Hlučín
20:30
Sigma Olomouc II
VS
Frýdek-Místek
20:30
Vyškov
VS
Vrchovina
20:30
Velké Meziříčí
VS
Uničov
20:30
Viktoria Otrokovice
VS
Odra Petrkovice
20:30
Znojmo
VS
Banik Ostrava II
20:30
Vysočina Jihlava II
VS
Slovan Rosice
20:30
Slovácko II
VS
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:30
Sokol Lom
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Kolín
VS
Trutnov
20:00
Čáslav
VS
Polaban Nymburk
21:30
Hlinsko
VS
Vysoke Myto
21:30
Kolín
VS
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Kozlovice
VS
Viktorie Přerov
20:30
Hranice
VS
Nove Sady
20:30
Valašské Meziříčí
VS
Slavičín
20:30
Bzenec
VS
Skaštice
20:30
Brumov
VS
Tatran Všechovice
20:30
Strani
VS
HFK Olomouc
20:30
FC Vsetin
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Sokol Tasovice
VS
Velka Bites
20:30
Žďár nad Sázavou
VS
Start Brno
20:30
Humpolec
VS
Ždírec nad Doubravou
20:30
Stara Rise
VS
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Hodonín-Šardice
VS
Sokol Lanžho
20:30
Slavoj Polná
VS
Havlickuv Brod
20:30
Zbrojovka Brno II
VS
Břeclav

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Evosmou
VS
Didymoteicho
20:00
Elpida Sapes
VS
Pandramaikos
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Aris Avato
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Aetos Orfani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Atromitos Palamas
20:00
Iraklis Larissa
VS
Fikis
20:00
Karitsa
VS
Elassona
20:00
Oikonomos
VS
Dias Diou
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Kozani
20:00
Meteora
VS
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Nea Kallikrateia
VS
PAO Koufalion
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
PAOK Alexandreia
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Edessaikos
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Niki Agkathia
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Tilikratis
VS
Thyella Katsikas
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Anagennisi Artas
20:00
Missolonghi
VS
Panagriniakos
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Agios Matthaios
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Preveza
20:00
Lefkimmi
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Koronida Koiladas
VS
Nafplio 2017
20:00
Ermis Meligous
VS
Kifisia
20:00
Panarkadikos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
PAO Rouf
VS
Molaikos
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos
VS
Ermionidas-Ermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Lipot SK
16:00
Gardony
VS
Tatabánya
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Nagykanizsai ULE
18:00
Veszprém
VS
SC Sopron
21:30
Nagyatadi FC
VS
III. Kerületi TUE
21:30
Balatonfuredi
VS
Szabadkikoto
21:30
BKV Előre
VS
Papai Perutz
21:30
Komárom
VS
Bicskei
21:30
Érdi VSE
VS
Menfocsanak
21:30
MTE 1904
VS
Videoton II

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
SFS Borac
21:00
Vlasina
VS
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
Župa
VS
Sinđelić Niš
21:00
Rembas
VS
Dunav Prahovo
21:00
Radan
VS
Timok
21:00
Timočanin
VS
Pčinja Trgovište
21:00
Mladost Medoševac
VS
Trstenik PPT
21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Kablovi Zaječar

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sušica
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Castkovce
VS
Nitra II
20:30
Kalna n. Hronom
VS
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Galanta
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Veľké Ludince
VS
Beluša
20:30
Lednické Rovne
VS
Spartak Myjava
20:30
Marcelová
VS
Imeľ
20:30
Povazska Bystrica
VS
OFK Malzenice
20:30
Nové Zámky
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Segunda B - Playoffs

17:00
Unionistas de Salamanca
VS
Cultural Leonesa
17:00
Coruxo
VS
Sporting Gijon II
17:00
Guijuelo
VS
Real Oviedo II
17:00
FC Andorra
VS
UD Ibiza
17:00
Badalona
VS
La Nucia
17:00
Lleida Esportiu
VS
Hércules
17:00
Espanyol II
VS
Valencia II
17:00
Prat
VS
Peña Deportiva
22:00
Racing Ferrol
VS
Langreo
22:00
Pontevedra
VS
Covadonga
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Lealtad
23:00
Zamora
VS
Burgos
23:00
Olot
VS
Atzeneta
23:30
Cornellà
VS
Levante II
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Marino de Luanco
00:00
L'Hospitalet
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Deportivo La Coruña II
VS
Choco
17:30
Polvorín
VS
Arosa
22:00
Bergantiños
VS
Alondras
22:00
Arzúa
VS
Pontellas
22:00
Viveiro
VS
Atios
22:00
As Pontes
VS
Ribadumia
22:00
Fisterra
VS
Ourense CF
22:30
Villalbés
VS
Rápido Bouzas
23:00
Somozas
VS
Arenteiro
23:00
Paiosaco
VS
Barco
23:30
Agrupación Estudiantil
VS
UD Ourense

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Ceares
VS
Llanes
17:00
Real Avilés
VS
San Martin
17:00
Navarro
VS
Valdesoto
17:00
Vallobín
VS
Colunga
17:00
Gijon Industrial
VS
Real Titánico
17:00
Lenense
VS
Tuilla
22:00
Mosconia
VS
Siero
22:00
Avilés Stadium
VS
Condal
22:30
Llanera
VS
L'Entregu
22:30
Caudal
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Olímpic de Xàtiva
17:00
Torrent
VS
Novelda
17:00
Paterna
VS
Hércules II
17:00
Villarreal III
VS
Jove Espanol
17:15
Silla
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

15:00
Alcobendas Sport
VS
Real Aranjuez
16:30
Torrejón
VS
Parla
16:30
RSD Alcalá
VS
Móstoles CF
17:00
Unión Adarve
VS
Alcorcón II
17:00
Rayo Vallecano II
VS
Leganés II
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Carabanchel
17:00
Villanueva del Pardillo
VS
Villaverde-Boetticher
17:00
Santa Ana
VS
Atlético de Pinto
21:30
Moratalaz
VS
Móstoles
22:00
Flat Earth
VS
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cristo Atlético
VS
Numancia II
22:00
Becerril Campos
VS
Colegios Diocesanos
22:30
La Bañeza
VS
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

16:45
Maracena
VS
Mancha Real
17:30
Almería II
VS
Torreperogil
17:30
Loja
VS
Atlético Porcuna
17:30
Polideportivo Almería
VS
Ciudad de Torredonjimeno
17:30
Huétor Tájar
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
La Palma
VS
Lucena
17:30
Pozoblanco
VS
Córdoba II
17:30
Gerena
VS
San Roque de Lepe
17:30
Utrera
VS
Castilleja
17:30
Puente Genil
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Tenerife II
VS
Mensajero
19:00
Lanzarote
VS
Gran Tarajal
19:00
UD San Fernando
VS
Guía

32 Spain - Tercera - Group 14

16:00
RCP Valverdeno
VS
Chinato
17:00
Montijo
VS
Jerez
17:00
Miajadas
VS
Extremadura UD II
17:00
Trujillo
VS
Calamonte
17:00
Olivenza
VS
Campanario
17:00
Fuente Cantos
VS
Valdivia
23:00
CD Coria
VS
Diocesano
23:00
Moralo
VS
Cacereño
23:00
Llerenense
VS
Lobón

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Varea
VS
Racing Rioja
17:00
Berceo
VS
Alberite
17:00
Vianés
VS
Calasancio
17:30
Comillas
VS
Tedeón
22:00
Alfaro
VS
Náxara
22:00
Anguiano
VS
Logroñés II
22:30
Agoncillo
VS
Pradejon
22:30
Arnedo
VS
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

22:30
Sariñena
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Albacete II
VS
Torrijos
22:00
La Roda
VS
Villacanas
22:00
Atletico Ibanes
VS
Pedroñeras
22:00
Almansa
VS
Madridejos
22:00
Manzanares
VS
Conquense
22:00
La Solana
VS
Illescas
23:00
Calvo Sotelo
VS
Toledo
23:00
Quintanar del Rey
VS
Marchamalo
23:00
Ciudad Real
VS
Tarancón
23:30
Huracán Balazote
VS
Guadalajara

5 Brazil - Amazonense

02:00
Peñarol
VS
Cliper
02:30
São Raimundo AM
VS
Iranduba

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia
VS
Atlético Alagoinhas
04:00
Jacuipense
VS
Fluminense de Feira

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Sobradinho
VS
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

01:45
Altos
VS
Santa Cruz
02:00
Salgueiro
VS
CRB
04:00
Vitória
VS
Treze

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Vasco da Gama
VS
Bangu
21:00
Resende
VS
Boavista
03:00
Botafogo
VS
Portuguesa RJ
04:00
Volta Redonda
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Criciúma
02:00
Brusque
VS
Figueirense
02:00
Metropolitano
VS
Avaí
05:00
Hercílio Luz
VS
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

08:15
Grêmio
VS
Internacional
06:00
EC São José
VS
São Luiz

5 Brazil - Goiano 1

01:30
CRAC
VS
Grêmio Anápolis
01:30
Jaraguá EC
VS
Goiás
01:30
Iporá
VS
Aparecidense
02:00
Atlético GO
VS
Itumbiara
02:00
Vila Nova
VS
Goianésia

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Cuiabá
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
Boa
VS
Cruzeiro
21:00
Uberlândia
VS
CAP Patrocinense
01:30
Pouso Alegre
VS
Caldense
02:00
Tombense
VS
แอธเลติก บิลเบา
02:00
Atlético Mineiro
VS
América Mineiro
02:00
URT
VS
Coimbra

5 Brazil - Paraense

03:00
Paysandu
VS
Remo

5 Brazil - Paraibano

02:00
São Paulo Crystal
VS
Campinense

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel
VS
Athletico PR
02:00
Coritiba
VS
Cascavel
02:00
Toledo Brazil
VS
Operário PR
02:00
Cascavel CR
VS
Londrina
02:00
Cianorte
VS
Maringá
02:00
Azuriz
VS
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Portuguesa
02:00
RB Brasil
VS
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

20:00
CA Linense
VS
Capivariano
21:00
Bandeirante SP
VS
Desportivo Brasil
01:00
Barretos
VS
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Central
VS
Retrô

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Porto Velho
VS
Real Ariquemes
03:00
Ji-Paraná
VS
Uniao Cacoalense
03:00
Barcelona RO
VS
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
Itabaiana
01:15
Maruinense
VS
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Comercial MS
VS
Chapadão
02:00
Dourados Atlético
VS
Novoperário

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
San Miguel
VS
Flandria
01:30
Comunicaciones
VS
Sacachispas
01:30
Villa San Carlos
VS
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Triomphe Liancourt
VS
Racing des Gônaïves
03:00
Violette AC
VS
Capoise
03:00
Ouanaminthe
VS
Cavaly
03:00
Juventus Hai
VS
Rivartibonitienne
04:00
FICA
VS
Tempête

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Labëria
VS
Përmeti
18:30
Gramozi Ersekë
VS
Maliqi
18:30
Skrapari
VS
Tepelena
18:30
Albpetrol Patos
VS
Këlcyra
18:30
Butrinti Sarandë
VS
Delvina
18:30
Naftëtari Kuçovë
VS
Devolli
18:30
Shënkolli
VS
Bulqiza
18:30
Shkumbini Peqin
VS
Klosi
20:00
Mirdita
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Daejeon Citizen
14:00
Sangju Sangmu
VS
Anyang
16:30
Seoul E.
VS
Bucheon 1995

98 Australia - New South Wales

12:00
Rockdale City Suns
VS
APIA Leichhardt Tigers

48946 Palestine - West Bank League

19:00
Tubas
VS
Shabab Al-Dhahiriya
19:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Ahli Al-Khalil
19:00
Jabal Al Mukaber
VS
Thagafi Tulkarm
22:00
Markez Balata
VS
Shabab Al Am'ari
22:00
Shabab Alsamu
VS
Al-Bireh
22:00
Hilal Al-Quds
VS
Shabab Al Khaleel

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
Uthongathi
20:00
Royal AM
VS
JDR Stars
20:00
TS Sporting
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
MFM
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Lobi Stars
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa Starlets
VS
Rivers United
22:00
Enugu Rangers
VS
Enyimba
22:00
Kwara United
VS
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
VS
Katsina United
22:00
Kano Pillars
VS
Warri Wolves

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
รีล ซอลต์ เลค

65437 Panama - Lpf

07:00
Independiente
VS
Árabe Unido
03:00
Deportivo Universitario
VS
Tauro
06:00
Costa del Este
VS
Veraguas
06:00
Azuero
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Feronikeli
VS
KF Llapi
20:00
KF Ballkani
VS
Prishtina

462 England - FA Cup Women

19:00
Sunderland W
VS
Sheffield FC W
19:00
Brighouse Town W
VS
Newcastle United W
19:00
Middlesbrough W
VS
Hull City LFC W
19:00
West Bromwich Albion W
VS
Nettleham W
19:00
Keynsham Town W
VS
Yeovil W
19:00
Chichester City W
VS
Kent Football W
20:00
Burnley W
VS
Fylde W
20:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Nottingham Forest W
20:00
Loughborough Foxes W
VS
Derby County W
20:00
Crawley Wasps W
VS
Gillingham W
20:00
Billericay Town W
VS
Ipswich Town W
20:00
Queens Park Rangers W
VS
Leyton Orient W
20:00
Portsmouth W
VS
Cheltenham Town W
20:00
Cardiff City W
VS
Oxford United W
20:00
Stoke City W
VS
The New Saints W
21:00
Watford W
VS
Milton Keynes Dons W
21:00
Southampton W
VS
Plymouth Argyle W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Ried II
VS
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Mannsdorf

201580 Maldives - Male League

23:00
Da Grande
VS
Green Streets

227 Russia - Pfl

16:00
Tyumen
VS
Volga Ulyanovsk
17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Orenburg II
17:00
Essentuki
VS
Anzhi
18:00
KAMAZ
VS
Chelyabinsk
18:00
Krasnodar 3
VS
Makhachkala
19:00
Zvezda Perm
VS
Volna Kovernino
19:00
Forte Taganrog
VS
Mashuk-KMV
19:00
Kuban Kholding
VS
Dinamo Stavropol'
19:30
Legion Dynamo
VS
Urozhay
20:00
Druzhba
VS
Tuapse

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kara
VS
Koroki Metete
22:00
Semassi
VS
Ifodjè
22:00
Binah
VS
Unisport
22:00
Togo Port
VS
Gbohloe-Su
22:00
Gomido
VS
Maranatha Fiokpo
22:00
Anges Notsè
VS
Entente II
22:00
OTR
VS
Dynamic Togolais

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:30
Häcken W
VS
Rosengard W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Athletic Club W
VS
Santa Teresa W
16:30
Huelva W
VS
Sevilla W
17:00
Barcelona W
VS
Levante W
18:30
Real Betis W
VS
Espanyol W
19:00
Logroño W
VS
Real Madrid W

17 France - Division 1 Women

18:00
Guingamp W
VS
Lyon W
18:00
Paris SG W
VS
Soyaux W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Wolfsburg W
VS
Bayern Munich W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Astra Hungary W
VS
Viktória Szombathely W
21:00
Szent Mihály W
VS
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Puebla W
VS
Monterrey W

98 Australia - W-League

13:00
Brisbane Roar W
VS
Melbourne Victory W

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Atlético Madrid III W
16:00
CFF Albacete W
VS
SMX Athletic Murcia W
16:00
Marítim W
VS
Villarreal II W
16:30
Igualada W
VS
Levante Las Planas W
16:30
Getafe W
VS
San Pío X
16:30
Tarsa W
VS
Llamoro W
17:00
Son Sardina W
VS
Pardinyes W
17:00
Collerense II W
VS
Vic Riuprimer W
17:00
Samper W
VS
León FF W
17:00
Salamanca W
VS
DNS de Belen W
17:00
Albacete II W
VS
Levante III W
17:00
Castro W
VS
Mos W
17:00
Oceja W
VS
Sárdoma W
17:00
Arratia W
VS
Berriozar W
17:15
Ciudad de Murcia W
VS
Murcia Féminas W
17:30
San Miguel W
VS
Cáceres II W
17:30
Málaga II W
VS
La Rambla W
17:30
Monte W
VS
Atlético Arousana W
18:00
Güímar W
VS
Furia Arona W
18:00
San Antonio Pilar W
VS
Geneto del Teide W
21:00
Girona W
VS
Terrassa W
21:00
Madrid III W
VS
Fuensalida W
22:00
Pallejà W
VS
Sant Gabriel W
22:00
Balears W
VS
Riudoms W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Badajoz U19
VS
Rayo Vallecano U19
17:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Unión Adarve U19
17:00
La Cruz U19
VS
Aravaca U19
17:00
Los Yébenes SB U19
VS
Atl. Madrid U19

155 Romania - Liga 2

16:30
CSM Slatina
VS
Universitatea Cluj

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Yokohama W
11:00
Harima W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Kamogawa W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Admira Dornbirn
VS
Nenzing
05:00
Bizau
VS
Schruns

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Mons Calpe
VS
Lynx

479 Japan - Japan Football League

10:00
Reinmeer Aomori
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Honda Lock
VS
Biwako Shiga
11:00
Kariya
VS
Maruyasu Okazaki