lsm99

ตารางบอล 5 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

00:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
คริสตัล พาเลซ
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
วัตฟอร์ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
บอร์มัธ
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บริสตอลซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เรดิง
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
สโตกซิตี
VS
มิลล์วอลล์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
23:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
แบล็กพูล
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
Swindon Town
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
Northampton Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
โรชเดล
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Barrow
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Oldham Athletic
21:00
Exeter City
VS
Mansfield Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Cheltenham Town
21:00
Harrogate Town
VS
Port Vale
21:00
Leyton Orient
VS
Walsall
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Stevenage
VS
Bradford City
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
NEC
VS
Telstar
19:30
Helmond Sport
VS
Jong Ajax
19:30
FC Dordrecht
VS
FC Eindhoven
19:30
SC Cambuur
VS
Excelsior
19:30
Jong AZ
VS
FC Den Bosch
19:30
NAC Breda
VS
Go Ahead Eagles
19:30
Jong PSV
VS
MVV Maastricht
19:30
TOP Oss
VS
FC Volendam
19:30
Jong Utrecht
VS
De Graafschap

32 ลาลีกา สเปน

02:00
บาร์เซโลน่า
VS
เรอัล บายาโดลิด

99474 World - Club Friendlies

19:00
Brage
VS
Djurgården
19:00
KuPS
VS
JIPPO

462 England - National League

21:00
Boreham Wood
VS
Hartlepool United
21:00
Chesterfield
VS
Dover Athletic
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Aldershot Town
21:00
Halifax Town
VS
Weymouth
21:00
King's Lynn Town
VS
Altrincham
21:00
Maidenhead United
VS
Eastleigh
21:00
Solihull Moors
VS
Sutton United
21:00
Wealdstone
VS
Barnet
21:00
Woking
VS
Notts County
21:00
Wrexham
VS
Torquay United
23:30
Stockport County
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
Southport
21:00
Boston United
VS
Blyth Spartans
21:00
Brackley Town
VS
Fylde
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Spennymoor Town
21:00
Curzon Ashton
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Farsley Celtic
VS
Gloucester City
21:00
Gateshead
VS
Chester
21:00
Guiseley
VS
AFC Telford United
21:00
Hereford
VS
Darlington
21:00
Kettering Town
VS
Chorley
21:00
York City
VS
Leamington

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Brightlingsea Regent
VS
Bishop's Stortford
21:00
Carshalton Athletic
VS
Merstham
21:00
Cheshunt
VS
Bowers & Pitsea
21:00
Cray Wanderers
VS
Leatherhead
21:00
East Thurrock United
VS
AFC Hornchurch
21:00
Enfield Town
VS
Haringey Borough
21:00
Folkestone Invicta
VS
Margate
21:00
Kingstonian
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Lewes
VS
Bognor Regis Town
21:00
Wingate & Finchley
VS
Potters Bar Town
21:00
Worthing
VS
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Bury Town
VS
Soham Town Rangers
21:00
Coggeshall Town
VS
Witham Town
21:00
Dereham Town
VS
AFC Sudbury
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Basildon United
21:00
Grays Athletic
VS
Aveley
21:00
Histon
VS
Cambridge City
21:00
Hullbridge Sports
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Heybridge Swifts
21:00
Romford
VS
Brentwood Town
21:00
Tilbury
VS
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Berkhamsted
21:00
Aylesbury United
VS
Thame
21:00
Bedford Town
VS
St Neots Town
21:00
Bedworth United
VS
Daventry Town
21:00
Coleshill Town
VS
Halesowen Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Biggleswade
21:00
Kidlington
VS
Wantage Town
21:00
North Leigh
VS
Didcot Town
21:00
Welwyn Garden City
VS
Barton Rovers
21:00
Yaxley FC
VS
Corby Town

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Widnes
21:00
Kendal Town
VS
Colne
21:00
Marine
VS
City of Liverpool
21:00
Marske United
VS
Pickering Town CFC
21:00
Ossett United
VS
Pontefract Collieries
21:00
Ramsbottom United
VS
Mossley
21:00
Runcorn Linnets
VS
Prescot Cables
21:00
Tadcaster Albion
VS
Brighouse Town
21:00
Workington
VS
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Staines Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Westfield
21:00
Chipstead
VS
Chertsey Town
21:00
Harlow Town
VS
Barking
21:00
Hertford Town
VS
FC Romania
21:00
Marlow
VS
Bracknell Town
21:00
Northwood
VS
Chalfont St Peter
21:00
South Park
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Uxbridge
VS
Hanwell Town
21:00
Ware
VS
Waltham Abbey

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Frickley Athletic
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Glossop North End
VS
Leek Town
21:00
Ilkeston Town
VS
Carlton Town
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Newcastle Town
21:00
Lincoln United
VS
Worksop Town
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Stamford
21:00
Market Drayton Town
VS
Cleethorpes Town
21:00
Sheffield
VS
Belper Town
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Chasetown
21:00
Wisbech Town
VS
Spalding United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Sholing
21:00
Basingstoke Town
VS
Moneyfields
21:00
Bideford
VS
Barnstaple Town
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Willand Rovers
21:00
Cinderford Town
VS
Slimbridge
21:00
Evesham United
VS
Cirencester Town
21:00
Highworth Town
VS
Larkhall Athletic
21:00
Mangotsfield United
VS
Paulton Rovers
21:00
Melksham Town
VS
Frome Town
21:00
Thatcham Town
VS
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
United of Manchester
21:00
Grantham Town
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Hyde United
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Lancaster City
VS
Bamber Bridge
21:00
Matlock Town
VS
Buxton
21:00
Mickleover Sports
VS
Basford United
21:00
Nantwich Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Radcliffe Borough
VS
Atherton Collieries
21:00
Scarborough Athletic
VS
Morpeth Town
21:00
Warrington Town
VS
Witton Albion
21:00
Whitby Town
VS
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Peterborough Sports
21:00
Alvechurch
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Banbury United
VS
Stratford Town
21:00
Biggleswade Town
VS
Hitchin Town
21:00
Coalville Town
VS
Barwell
21:00
Kings Langley
VS
Royston Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Leiston
21:00
Needham Market
VS
St Ives Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Hednesford Town
21:00
Stourbridge
VS
Redditch United
21:00
Tamworth
VS
Nuneaton Town

11 บุนเดิสลีกา 2

01:30
St. Pauli
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - 3. Liga

00:00
Viktoria Köln
VS
Unterhaching

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
Lörrach-Brombach
19:00
Backnang
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Bruchsal
VS
Reutlingen
20:30
Villingen
VS
Freiburger FC
20:30
Bissingen
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Neckarsulmer SU
VS
SGV Freiberg
20:30
Göppinger SV
VS
Ilshofen
20:30
Linx
VS
Sandhausen II
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Ravensburg
20:30
CfR Pforzheim
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eddersheim
VS
Baunatal
20:00
Lehnerz
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Buchonia Flieden
VS
Ginsheim
20:00
SV Steinbach
VS
Dietkirchen
20:00
Hessen Dreieich
VS
Waldgirmes
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Fernwald
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Neuhof
20:00
SV Zeilsheim
VS
Hunfelder SV
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
Hennef 05
20:00
Eilendorf
VS
Alfter
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Hürth
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Pesch
20:15
Siegburger SV
VS
VfL Vichttal
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Düren Merzenich
20:30
Frechen
VS
Deutz
20:30
Fortuna Köln II
VS
BCV Glesch / Paffendorf

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Germania Ratingen
VS
Monheim
20:00
Meerbusch
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Kray
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
SF Niederwenigern
VS
Schonnebeck
20:00
SC Velbert
VS
Dusseldorf-West
20:00
SF Baumberg
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Kleve
VS
Sterkrade-Nord
20:15
Union Nettetal
VS
Hilden
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
TVD Velbert
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Velbert
20:30
FSV Duisburg
VS
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Westfalia Rhynern
VS
TuS Haltern
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Gütersloh
VS
Hammer SpVg
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Schermbeck
20:00
Preußen Münster II
VS
Paderborn 07 II
20:00
Wattenscheid 09
VS
ASC Dortmund
20:00
Holzwickeder SC
VS
Meinerzhagen
20:00
Sprockhövel
VS
Erndtebrück
20:00
Vreden
VS
Victoria Clarholz
20:15
Westfalia Herne
VS
Eintracht Rheine

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Liefering
VS
Floridsdorfer AC
15:30
Kapfenberger SV
VS
Juniors OÖ
17:30
Rapid Wien II
VS
Vorwärts Steyr
19:30
Austria Klagenfurt
VS
Lafnitz
19:30
Austria Lustenau
VS
Austria Wien II
19:30
SV Horn II
VS
Dornbirn
21:30
Blau-Weiß Linz
VS
Wacker Innsbruck
23:30
Amstetten
VS
Grazer AK

556 Belgium - Pro League

18:30
OH Leuven
VS
เกงค์
21:00
Zulte-Waregem
VS
AS Eupen
23:15
Antwerp
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

01:00
Deinze
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Olimpic Sarajevo
VS
Velez

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Dobrudzha 1919
VS
Septemvri Sofia
21:00
FK Minyor Pernik
VS
Lovech
21:00
Neftohimik
VS
OFK Pirin
21:00
Septemvri Simitli
VS
Yantra 1919
23:30
Sozopol
VS
Hebar 1918

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
Anorthosis
23:30
Apollon
VS
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Lisen
VS
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AaB
VS
SønderjyskE
21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Randers
23:00
Midtjylland
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

19:00
Fredericia
VS
Esbjerg
20:00
Silkeborg
VS
FC Helsingør

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:45
Auxerre
VS
Le Havre

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

17:30
Pordenone
VS
Virtus Entella
20:00
เอ็มโปลี
VS
คิเอโว่
20:00
Cosenza
VS
Cremonese
20:00
Ascoli
VS
Vicenza
20:00
Pisa
VS
เลชเช่
20:00
Monza
VS
Pescara
20:00
Cittadella
VS
Reggina
22:00
Reggiana
VS
เบรสชา
00:00
สปาล
VS
Venezia
02:00
Salernitana
VS
โฟรซิโนเน่

2756 Malta - Premier League

22:00
Sliema Wanderers
VS
Zejtun Corinthians
22:00
Gzira United
VS
Sirens
02:00
Balzan
VS
Gudja United
02:00
Birkirkara
VS
Senglea Athletic

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Górnik Zabrze
VS
Warta Poznań
20:00
Podbeskidzie
VS
Wisła Kraków
22:30
Jagiellonia Białystok
VS
Śląsk Wrocław
01:00
Lechia Gdańsk
VS
Zagłębie Lubin

20 พรีเมียรา ลีกา

00:45
Farense
VS
บราก้า
01:00
เบนฟิกา
VS
Marítimo
03:00
Moreirense
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

02:30
UD Oliveirense
VS
Leixões

155 Romania - Liga 1

21:30
Chindia Târgovişte
VS
Voluntari
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

23:00
เซนิต
VS
Khimki

1161 Scotland - Scottish Cup

01:45
Queen of the South
VS
Hibernian

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Mura
VS
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
FC Cartagena
VS
อัลกอร์กอน
02:00
Fuenlabrada
VS
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Dalkurd
VS
Piteå
19:00
Umeå
VS
Hammarby Talang
21:00
Assyriska
VS
Täby
23:00
Gefle
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

21:00
IFK Malmö
VS
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

21:00
บาเซิ่ล
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:00
Fenerbahçe
VS
Denizlispor

404 Turkey - 1. Lig

23:00
Bursaspor
VS
Altay

44 Argentina - Superliga

07:00
Racing Club
VS
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

01:10
Alvarado
VS
Gimnasia Mendoza
03:00
Independiente Rivadavia
VS
Deportivo Santamarina

80 Chile - Primera Division

08:30
O'Higgins
VS
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Junior
VS
Rionegro Águilas
06:00
Atlético Bucaramanga
VS
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Bogotá
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Atlético Huila
03:00
Llaneros
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Sporting San José
VS
San Carlos
04:00
ADR Jicaral
VS
Pérez Zeledón

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Iztapa

458 Mexico - Liga MX

07:00
Querétaro
VS
Tigres UANL
09:05
León
VS
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:00
Morelia
VS
Tapatío

886 Egypt - Premier League

00:00
Al Ittihad
VS
Al Mokawloon
05:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Ahly

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:00
Saipa
VS
Sepahan
19:30
Gol Gohar
VS
Machine Sazi

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Nasr
VS
Al Shahaniya
21:30
Al Mesaimeer
VS
Al Shamal

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Pegasus

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Slough Town
21:00
Chelmsford City
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Chippenham Town
VS
St Albans City
21:00
Concord Rangers
VS
Maidstone United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Hungerford Town
21:00
Ebbsfleet United
VS
Billericay Town
21:00
Hampton & Richmond
VS
Oxford City
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Dartford
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Braintree Town
21:00
Welling United
VS
Eastbourne Borough

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
BKMA
VS
Alashkert

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Beaufays
VS
FC Du Geer
20:00
JS Fizoise
VS
Elsautoise
20:00
Rechain
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Pontisse Cite
VS
Aubel
20:00
Jehaytois
VS
Etoile de Faimes
20:00
La Calamine
VS
Malmundaria
20:00
UCE Liège
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Weywertz

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Příbram II
15:15
Admira Praha
VS
Rakovnik

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Oure
VS
B 93
18:00
Thisted
VS
Sydvest
18:30
VSK Århus
VS
Frem
19:00
Jammerbugt
VS
Holstebro
19:00
Middelfart
VS
Brabrand
19:00
Dalum
VS
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Slagelse B&I
VS
FA 2000
18:00
Næstved
VS
Roskilde
18:00
HIK
VS
KFUM Roskilde
19:00
AB Tårnby
VS
Skovshoved
20:00
Nykøbing
VS
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Fremad Valby
VS
Karlslunde
18:00
Frederikssund
VS
BSF
19:00
Husum
VS
KFUM
19:00
BK Union
VS
Avedøre
19:00
Ishøj
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
Vordingborg
VS
Skjold Birkerod
17:00
GVI
VS
Allerod
17:00
Taastrup
VS
Herlev
18:00
Greve
VS
Otterup
20:30
LSF
VS
RB 1906
20:30
RB 1906
VS
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
B 1913
18:30
Hedensted
VS
Marienlyst
19:00
Ringkøbing
VS
Viby
20:00
Varde IF Elite
VS
Odder
21:00
Horsens II
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
VRI
18:30
Skjold Sæby
VS
Djursland
19:00
Herning Fremad
VS
Silkeborg KFUM
20:00
Tjorring
VS
Norresundby
20:30
Kjellerup
VS
Lyseng

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Deusto
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Santa Catalina Atlético
VS
Mallorca II

5 Brazil - Amazonense

02:00
JC
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
Botafogo PB
VS
Confiança

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Brasil de Pelotas
VS
Pelotas
06:00
Caxias
VS
Juventude
06:00
Aimoré
VS
Novo Hamburgo

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Grêmio Sorriso
VS
Luverdense

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Gênus
VS
Rondoniense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Águia Negra
VS
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Don Bosco
VS
Cosmopolites

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:10
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Gramshi
VS
Ada Velipojë

99474 World - Friendly International Women

18:00
Uzbekistan W
VS
India W

98 Australia - New South Wales

13:00
Sydney United
VS
North Shore Mariners

41 Europe - Euro U19 Women

05:00
England U19 W
VS
Kosovo U19 W
05:00
Greece U19 W
VS
Ireland U19 W
05:00
Switzerland U19 W
VS
Armenia U19 W
05:00
Turkey U19 W
VS
Northern Ireland U19 W
05:00
Denmark U19 W
VS
Moldova U19 W
05:00
Albania U19 W
VS
Russia U19 W

716 Nigeria - Npfl

20:00
Abia Warriors
VS
Plateau United
22:00
Heartland
VS
Adamawa United

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

22:45
Bellinzona
VS
Yverdon Sport

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Jeunesse d'Esch
VS
Etzella Ettelbrück
23:00
Differdange 03
VS
Hostert
23:00
Wiltz
VS
Rodange
23:00
Racing
VS
Mondorf-les-Bains
23:00
UT Pétange
VS
Progrès Niedercorn
00:30
F91 Dudelange
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Hertha
VS
Gurten
21:00
Kalsdorf
VS
Weiz
21:00
Deutschlandsberger SC
VS
Sturm Graz II
21:00
St. Anna
VS
Gleisdorf 09
21:00
Wolfsberger AC II
VS
Bad Gleichenberg
21:00
Ried II
VS
Stadl-Paura
21:00
Allerheiligen
VS
Wels
21:00
Union Vöcklamarkt
VS
Spittal

227 Russia - Pfl

16:00
Ural 2
VS
Zenit Izhevsk

458 Mexico - Liga Mx Women

04:00
Toluca W
VS
Mazatlán W

98 Australia - W-League

12:00
Sydney W
VS
Canberra United W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
SC Villa
VS
Ndejje University
20:00
Onduparaka
VS
Luweero United
20:00
Vipers
VS
Jinja SSS
20:00
Water
VS
Wakiso Giants
20:00
Bukedea
VS
BUL
20:00
Police
VS
Calvary
20:00
Terrazzo
VS
Maroons

802 Israel - Lig Bet

23:30
Ihud Bnei Baka
VS
Maccabi Neve Sha'anan

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

15:00
Toowong
VS
Nambour Yandina United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

10:00
Richmond
VS
Dandenong City
16:00
Berwick City
VS
Port Melbourne
16:00
Fawkner
VS
Mooroolbark
16:00
Bentleigh Greens
VS
Essendon Royals

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

12:00
Rockingham City
VS
Joondalup City
14:00
Ashfield
VS
Floreat Athena
14:00
Bayswater City
VS
Dianella White Eagles
14:00
Busselton City
VS
Kwinana United
14:00
Cockburn City
VS
Western Knights
14:00
ECU Joondalup
VS
Fremantle City
14:00
Inglewood United
VS
Armadale
14:00
Joondalup United
VS
Balcatta
14:00
Olympic Kingsway
VS
Riverside Christian
14:00
Sorrento
VS
Subiaco
14:00
Swan United
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Mandurah City
VS
Quinns