lsm99

ตารางบอล 6 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ดอร์ทมุนด์
02:00
เรอัล มาดริด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
นอริชซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
สคันธอร์ป
00:30
มอร์แคมป์
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

479 เจลีก

17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Miami FC II
00:00
OKC Energy
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
00:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
Real Monarchs
01:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Detroit City

462 England - Premier League U18

17:30
Southampton U18
VS
Arsenal U18
19:30
Liverpool U18
VS
Wolverhampton U18
20:00
Leeds United U18
VS
Derby U18

462 England - Professional Development League

18:00
Sheffield Wed U23
VS
Hull City U23
18:00
Ipswich U23
VS
Bristol City U23
19:00
Coventry U23
VS
Crewe U23

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Heidenheim
VS
Holstein Kiel

11 Germany - Regionalliga: Südwest

22:30
Bayern Alzenau
VS
FSV Frankfurt
00:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
TuS RW Koblenz

556 Belgium - Pro League

00:00
Waasland-Beveren
VS
Sint-Truiden

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Sportist Svoge
VS
Strumska slava

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

23:30
Arda
VS
Slavia Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

05:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ermis
VS
Ethnikos Achna
23:30
AEL
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Sigma Olomouc
VS
Slovácko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:30
Lyngby
VS
Vejle

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

23:45
โมนาโก
VS
เม็ตซ์

17 France - National

23:45
Laval
VS
Bastia

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:45
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ashdod
00:00
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Tel Aviv

491 Northern Ireland - Premiership

01:30
Ballymena United
VS
Glentoran
01:45
Carrick Rangers
VS
Crusaders
01:45
Cliftonville
VS
Dungannon Swifts
01:45
Glenavon
VS
Warrenpoint Town
01:45
Portadown
VS
Larne

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Aalesund
VS
Bryne
23:00
HamKam
VS
Stjørdals-Blink
23:00
Jerv
VS
KFUM
23:00
Ranheim
VS
Grorud
23:00
Åsane
VS
Fredrikstad
23:00
Sogndal
VS
Ullensaker / Kisa
23:00
Strømmen
VS
Raufoss
01:00
Sandnes Ulf
VS
Start

20 Portugal - Segunda Liga

01:00
Casa Pia
VS
ชาเวช

227 Russia - FNL

05:00
Spartak Moskva II
VS
Krylya Sovetov

1161 Scotland - Championship

01:00
Ayr United
VS
Dundee
01:00
Greenock Morton
VS
Inverness CT

1161 Scotland - League One

01:00
Airdrieonians
VS
Falkirk
01:00
Clyde
VS
Cove Rangers
01:00
Dumbarton
VS
Montrose
01:00
East Fife
VS
Partick Thistle
01:00
Forfar Athletic
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

01:00
Brechin City
VS
Stenhousemuir
01:00
Edinburgh City
VS
Annan Athletic
01:00
Elgin City
VS
Stranraer
01:00
Queen's Park
VS
Cowdenbeath
01:00
Stirling Albion
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

23:00
Mačva Šabac
VS
Mladost Lučani
23:00
Spartak Subotica
VS
Voždovac
23:00
Proleter Novi Sad
VS
Čukarički
23:00
Novi Pazar
VS
Bačka Topola

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Koper
VS
Tabor Sežana

62 Switzerland - Swiss Cup

23:00
Aarau
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Göztepe
VS
Rizespor
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Hatayspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

07:15
Banfield
VS
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Chacarita Juniors
VS
Almirante Brown

5 Brazil - Copa do Brasil

05:00
Coritiba
VS
Operário PR

80 Chile - Primera B

07:00
Deportes Santa Cruz
VS
Lautaro de Buin

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Once Caldas
VS
Jaguares de Córdoba
06:00
Deportivo Pereira
VS
Independiente Medellín

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Tlaxcala

338 Peru - Primera Division

03:30
Alianza Lima
VS
Deportivo Municipal

146 South Africa - Premier League

20:00
Tshakhuma
VS
Mamelodi Sundowns
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

21:30
Sagrada Esperança
VS
1º de Agosto

1560 Congo - Super Ligue

20:00
Vita Club
VS
Groupe Bazano
21:30
Blessing
VS
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

20:00
Ghazl El Mehalla
VS
Smouha
22:00
Aswan
VS
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Santoba
VS
Wakirya
05:00
Hafia
VS
ASFAG

74505 Qatar - Premier League

22:15
Qatar SC
VS
Al Ahli
00:30
Al Khor
VS
Al Duhail
00:30
Al Sadd
VS
Al Rayyan

74505 Qatar - Q League

21:30
Lusail City
VS
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:40
Hajer
VS
Al Nahdha
22:55
Al Feiha
VS
Arar
23:00
Al Bukayriyah
VS
Najran
23:15
Ohod
VS
Al-Kawkab
23:15
Jeddah
VS
Al Ta'ee

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Pohang Steelers
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Daegu
VS
Seongnam

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan United
VS
Kelantan
15:45
PKNP
VS
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Selangor
VS
Kedah
20:00
Melaka United
VS
Pulau Pinang
20:00
Pahang
VS
Terengganu

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
บริสเบน รอร์
VS
Kaya
05:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
Shan United

99474 World - CONCACAF Champions League

05:00
Marathón
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Emelec
VS
Macará
05:15
Nacional Asunción
VS
12 de Octubre

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Team Altamura
VS
Molfetta Calcio

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Sepsi II
VS
Corona Brasov

32 Spain - Tercera - Group 12

02:00
Santa Úrsula
VS
Velke Levare

5 Brazil - Alagoano

06:00
CSA
VS
Coruripe

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Taguatinga
VS
Brasiliense
01:30
Gama
VS
Formosa

5 Brazil - Carioca 1

07:00
Madureira
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Anápolis
VS
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Bacabal

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Operário Ltda
VS
Sinop
03:00
Acao Cuiaba
VS
Poconé

5 Brazil - Paraense

20:00
Tapajós
VS
Castanhal
03:00
Águia de Marabá
VS
Gaviao

5 Brazil - Piauiense

01:45
Parnahyba
VS
Tiradentes PI

5 Brazil - Tocantinense

19:30
Gurupi
VS
Interporto
02:00
Palmas
VS
Capital

44 Argentina - Primera B Metropolitana

03:10
Talleres Remedios
VS
Cañuelas

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Prey Veng
15:30
Boeung Ket
VS
Phnom Penh Crown
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Nagacorp

3347 San Marino - Campionato

01:45
Tre Fiori
VS
Libertas
01:45
Domagnano
VS
Fiorentino
01:45
Murata
VS
La Fiorita
01:45
Juvenes / Dogana
VS
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

41 Europe - Euro U19 Women

05:00
Czech Republic U19 W
VS
Latvia U19 W
05:00
Romania U19 W
VS
Portugal U19 W
05:00
Finland U19 W
VS
Georgia U19 W
05:00
Bulgaria U19 W
VS
Iceland U19 W
05:00
Italy U19 W
VS
Andorra U19 W
05:00
Ukraine U19 W
VS
Serbia U19 W
05:00
France U19 W
VS
FYR Macedonia U19 W
05:00
Wales U19 W
VS
Slovakia U19 W
05:00
Germany U19 W
VS
Kazakhstan U19 W
05:00
Croatia U19 W
VS
Austria U19 W
05:00
Norway U19 W
VS
Faroe Islands U19 W
05:00
Bosnia & Herzegovina U19 W
VS
Poland U19 W
05:00
Belgium U19 W
VS
Cyprus U19 W
05:00
Azerbaijan U19 W
VS
Sweden U19 W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Chievo U19
VS
Cremonese U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Richards Bay
20:00
Free State Stars
VS
Jomo Cosmos
20:00
University of Pretoria
VS
Steenberg United
20:00
Polokwane City
VS
Pretoria Callies

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Köniz
VS
Breitenrain

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

18:00
Makedonija
VS
Akademija Pandev

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Tevragh-Zeïne
VS
Ksar
02:40
Nouadhibou
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

17:00
Strogino
VS
Metallurg Vidnoye
17:00
Kazanka
VS
Zenit Irkutsk
17:00
Zenit II
VS
Kolomna
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Znamya Truda
18:00
Smolensk
VS
Leningradets
18:00
Lada Tolyatti
VS
Novosibirsk
19:00
Fakel II
VS
Kaluga
19:00
Tver
VS
Rodina Moskva
20:00
Znamya Noginsk
VS
Avangard Kursk
20:00
Murom
VS
Chita
21:00
Ryazan
VS
Kvant
22:00
Salyut Belgorod
VS
Sokol Saratov
22:00
Metallurg Lipetsk
VS
Sakhalin
22:00
Dolgie Prudy
VS
Torpedo Vladimir
22:00
Luki-Energiya
VS
Dinamo Moskva II
23:00
Saturn Ramenskoye
VS
Khimik Novomoskovsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

23:30
Magpies
VS
St Josephs FC
01:45
Europa FC
VS
Europa Point

3039 Togo - Championnat National

05:00
Sara Sport
VS
Ifodjè
05:00
Togo Port
VS
Anges Notsè
05:00
Gbohloe-Su
VS
Gomido
05:00
Dynamic Togolais
VS
Entente II
05:00
Maranatha Fiokpo
VS
OTR

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tigres UANL W
VS
Cruz Azul W
07:00
Santos Laguna W
VS
América W
09:00
Pachuca W
VS
Tijuana W

119 Georgia - Liga 3

14:30
Didube 2014
VS
Kolkheti Khobi
15:00
Meshakhte
VS
Spaeri
15:00
Kolkheti Poti
VS
Gori
15:00
Chiatura
VS
Saburtalo II
15:00
Merani Tbilisi II
VS
Tbilisi City
15:30
Varketili
VS
Aragvi Dusheti
18:00
Bakhmaro
VS
Guria

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Proline
VS
MYDA
20:00
Kitara
VS
Kigezi Home Boyz
20:00
Gadafi
VS
Kiboga Young
20:00
Kyetume
VS
Express FC
20:00
Kataka
VS
Soana
20:00
URA
VS
Mbarara City

802 Israel - Lig Bet

19:00
Beitar Nahariya
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Tzeirei Kafr Kanna
20:00
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Hod Hasharon
20:00
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Beit Shean
20:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Hapoel Mahane Yehuda
20:30
Ahva Kafr Manda
VS
Ahi Akko
20:30
Arad
VS
Maccabi Ironi Sderot
20:30
Hapoel Merhavim
VS
Maccabi Kiryat Malachi
20:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Moadon Tzeirey Rahat
20:30
Shikun HaMizrah
VS
MS Be'er Sheva
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:30
Beitar Haifa Jacob
VS
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Hapoel Ramot Menashe
20:30
Hapoel Kfar Bara
VS
Shimshon Bnei Taibe
20:30
Hapoel Qalansawe
VS
Hapoel Kiryat Ono
20:30
Hapoel Bnei Musmus
VS
Hapoel Sandala Gilboa
20:30
Tzeirey Tamra
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Bnei Bir al-Maksur
VS
Hapoel Ironi Arraba
20:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
MS Tirat HaCarmel
20:45
Elnahada Nazareth
VS
Ihud Bnei Shfaram
20:45
Hapoel Gedera
VS
Beitar Yavne
20:45
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
21:00
Hapoel Ironi Safed
VS
Maccabi Ironi Yafia
22:00
Ironi Modi'in
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
22:00
Ironi Nesher
VS
Hapoel Ein as-Sahla
23:00
Hapoel Lod
VS
Beitar Ashdod
23:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Shimshon Tel Aviv
23:30
MS Jerusalem
VS
Hapoel Yeruham
00:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Ironi Beit Dagan
00:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Hapoel Ironi Karmiel
01:00
Sporting Tel Aviv
VS
Otzma Holon

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Belenenses U23
VS
Sporting Braga U23
21:00
Marítimo U23
VS
Famalicão U23
23:15
Estoril U23
VS
Leixões U23

155 Romania - Liga 2

23:00
Csikszereda
VS
Rapid Bucuresti

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Thornton Redbacks
VS
Singleton Strikers
16:30
New Lambton
VS
Garden Suburb

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

16:45
Darwin Olympic
VS
Palmerston Rovers