ufabet

ตารางบอล 7 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ปอร์โต้
VS
เชลซี
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

23:30
Jahn Regensburg
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:45
ยูเวนตุส
VS
นาโปลี
23:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
สากัน โตสู
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies

07:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
LA Galaxy II
07:00
Louisville City
VS
ซินซินนาติ
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
Inter Miami
VS
Miami FC II
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
Forward Madison
01:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
LA Galaxy II
04:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
Austin
05:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Tormenta

462 England - Premier League U18

17:00
Sunderland U18
VS
Middlesbrough U18
17:00
Crystal Palace U18
VS
West Ham U18

462 England - Professional Development League

19:00
Colchester U23
VS
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Bishop's Stortford
VS
Horsham
01:45
Bognor Regis Town
VS
Potters Bar Town
01:45
Brightlingsea Regent
VS
Wingate & Finchley
01:45
Carshalton Athletic
VS
Kingstonian
01:45
Cheshunt
VS
Worthing
01:45
Corinthian-Casuals
VS
Folkestone Invicta
01:45
Cray Wanderers
VS
Enfield Town
01:45
East Thurrock United
VS
Lewes
01:45
Haringey Borough
VS
Margate
01:45
AFC Hornchurch
VS
Bowers & Pitsea
01:45
Merstham
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Basildon United
VS
Great Wakering Rovers
01:45
Brentwood Town
VS
Aveley
01:45
Bury Town
VS
AFC Sudbury
01:45
Coggeshall Town
VS
Felixstowe & Walton United
01:45
Grays Athletic
VS
Tilbury
01:45
Histon
VS
Dereham Town
01:45
Hullbridge Sports
VS
Heybridge Swifts
01:45
Maldon & Tiptree
VS
Canvey Island
01:45
Soham Town Rangers
VS
Cambridge City
01:45
Witham Town
VS
Romford

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
Uxbridge
01:45
Barking
VS
Chalfont St Peter
01:45
Bracknell Town
VS
Chertsey Town
01:45
Chipstead
VS
Harlow Town
01:45
Hanwell Town
VS
Westfield
01:45
Hertford Town
VS
Staines Town
01:45
Marlow
VS
Waltham Abbey
01:45
Northwood
VS
South Park
01:45
Tooting & Mitcham United
VS
FC Romania
01:45
Ware
VS
Bedfont Sports

11 Germany - 3. Liga

22:00
Kaiserslautern
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Preußen Münster
VS
Borussia Dortmund II
23:30
Rödinghausen
VS
Rot-Weiss Essen
00:00
Schalke 04 II
VS
Wiedenbrück
00:30
Bergisch Gladbach
VS
Sportfreunde Lotte
00:30
Homberg
VS
Alemannia Aachen
00:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Lippstadt 08
00:30
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Bonner SC

919 Armenia - Premier League

21:00
Urartu
VS
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:30
MOIK
VS
Sabah II
18:30
Keşlə II
VS
Turan

556 Belgium - Pro League

00:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

19:00
Sloga
VS
Sarajevo
21:00
Borac Banja Luka
VS
Klis Buturović Polje

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

23:30
CSKA Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Hajduk Split
VS
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Xylotympou
VS
Alki Oroklini
20:00
Othellos
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
Akritas
VS
ASIL Lysi
20:00
Anagennisi Deryneia
VS
AE Zakakiou
20:00
Ahironas
VS
Omonia Psevda
20:00
Onisilos
VS
Digenis Morphou
20:00
Aris
VS
Omonia Aradippou
20:00
Digenis Ypsonas
VS
Kouris Erimi
22:00
Ayia Napa
VS
PAEEK

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Prostějov
VS
Dukla Praha
21:30
Táborsko
VS
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Sigma Olomouc
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:00
Teplice
VS
Mladá Boleslav
20:30
Viktoria Plzeň
VS
Slovan Liberec
20:30
Sparta Praha
VS
Jablonec

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Kuressaare
VS
Nõmme Kalju
23:00
Levadia
VS
Tammeka
23:30
Trans
VS
Legion
23:30
Paide
VS
Flora

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

21:45
Rumilly Vallieres
VS
Le Puy F.43 Auvergne
21:45
Sedan
VS
อองเช่ร์
23:45
Saumur
VS
ตูลูส
23:45
Canet Roussillon
VS
Boulogne
23:45
Chateaubriant Voltigeurs
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

125 Greece - Greek Cup

22:00
PAS Giannina
VS
โอลิมเปียกอส
00:00
AEK Athens
VS
PAOK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:30
DEAC
VS
Vasas
21:30
Soroksár SC
VS
Siófok
21:30
Dorogi
VS
Debrecen
21:30
Kazincbarcika
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Gyirmót
23:00
Ajka
VS
Szeged 2011
23:00
Győri ETO
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Budaörs
23:00
Békéscsaba
VS
Csákvári TK
23:15
Pécsi MFC
VS
Szolnoki MÁV

998 Montenegro - First League

18:00
Petrovac
VS
Sutjeska
19:00
Rudar
VS
Jezero
20:00
Mladost
VS
Mladost Ljeskopolje
21:00
Budućnost
VS
Dečić
22:00
Iskra
VS
Zeta

998 Montenegro - Second League

19:00
Ibar
VS
Drezga

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Linfield
VS
Coleraine

2 Poland - Polish Cup

22:30
Arka Gdynia
VS
Piast Gliwice

227 Russia - FNL

18:30
Tom' Tomsk
VS
Krasnodar II
18:30
Yenisey
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Akron
VS
Irtysh
20:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Fakel
20:00
Orenburg
VS
Chayka
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Torpedo Moskva
22:00
Neftekhimik
VS
Shinnik
22:00
Tekstilshchik
VS
Volgar Astrakhan
23:00
Chertanovo
VS
Baltika
23:00
Olimpiyets
VS
Veles

227 Russia - Russian Cup

23:00
Akhmat Grozny
VS
Ufa
23:00
Sochi
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Arsenal Tula U19
17:00
Krasnodar U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Sochi U19
VS
CSKA Moscow U19
17:00
Khimki U20
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Rotor Volgograd U20
17:00
Tambov U19
VS
Akademiya Konoplev U20
18:00
Akhmat Grozny U19
VS
Strogino U20
18:00
Rostov U19
VS
Zenit U19
20:00
Spartak Moskva U19
VS
Rubin Kazan U19

296 Serbia - Super Liga

19:00
Radnički Niš
VS
Napredak
19:00
Bačka Palanka
VS
Radnik Surdulica
19:00
Rad Beograd
VS
Vojvodina
23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Radnički Pirot
VS
Borac Čačak
21:00
Kabel Novi Sad
VS
Žarkovo
21:00
Dinamo Vranje
VS
Radnički Kragujevac
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Zemun
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Kolubara
21:00
Železničar Pančevo
VS
Jagodina

401 Slovakia - 2. Liga

21:00
Partizán Bardejov
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:15
Olimpija
VS
Bravo

62 Switzerland - Swiss Cup

23:00
Vevey Sports
VS
Servette
23:00
Monthey
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Gençlerbirliği
VS
BB Erzurumspor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Ankaragücü
23:00
Antalyaspor
VS
Sivasspor
23:00
เบซิคตัส
VS
Alanyaspor

44 Argentina - Copa Argentina

07:10
Patronato
VS
Lanús
04:00
Talleres Córdoba
VS
Vélez Sarsfield
04:00
Newell's Old Boys
VS
Sarmiento
06:30
Atlético Tucumán
VS
River Plate

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Fortaleza
VS
Ypiranga Erechim
02:00
Picos
VS
Boavista
02:00
Juazeirense
VS
Volta Redonda
05:00
Vitória
VS
Rio Branco ES

80 Chile - Primera B

07:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Alianza Petrolera
VS
Santa Fe

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
FAS
VS
Firpo
04:30
Águila
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Malacateco
VS
Xelajú
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Cobán Imperial
04:00
Guastatoya
VS
Sacachispas
04:00
Municipal
VS
Achuapa
04:00
Cotzumalguapa
VS
Comunicaciones
04:00
Antigua GFC
VS
Iztapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Correcaminos UAT
VS
Celaya
09:05
Alebrijes de Oaxaca
VS
Tampico Madero
05:00
Mineros de Zacatecas
VS
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

03:30
Ayacucho
VS
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Rentistas
VS
Nacional

146 South Africa - Premier League

22:00
Orlando Pirates
VS
Maritzburg United

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Motema Pembe
VS
JSK
21:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Simba

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:00
Abengourou
VS
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

20:00
El Gounah
VS
El Geish
00:00
Wadi Degla
VS
National Bank of Egypt
02:00
Ismaily
VS
Al Masry

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Bechem United

1179 Kenya - Premier League

17:00
Kariobangi Sharks
VS
Zoo Kericho
19:15
Leopards
VS
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

23:00
Bougouni
VS
Stade Malien Bamako
23:30
Yeelen Olympique
VS
COB
23:30
Black Stars
VS
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
RSB Berkane
VS
Ittihad Tanger
23:15
Raja Casablanca
VS
Hassania Agadir
01:30
Rapide Oued Zem
VS
Wydad Casablanca

488 Iran - Azadegan League

19:00
Malavan
VS
Chooka Talesh
19:00
Arman Gohar
VS
Qashqai
19:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Pars Jam Bushehr
19:00
Kheybar Khorramabad
VS
Baderan
19:00
Fajr Sepasi
VS
Shahrdari Astara
19:00
Oxin Alborz
VS
Navad Urmia
19:00
Havadar
VS
Esteghlal Mollasani
19:30
Esteghlal Khuzestan
VS
Khooshe Talaee Saveh
19:30
Shahin Bushehr
VS
Mes Kerman

45412 Lebanon - Premier League

20:30
Salam Zgharta
VS
Tripoli
20:30
Shabab Al Ghazieh
VS
Shabab El Bourj
20:30
Bourj
VS
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

22:15
Umm Salal
VS
Al Sailiya
00:30
Al Arabi
VS
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:35
Al-Thuqbah
VS
Al Jeel
22:35
Al Khaleej
VS
Al Sahel
22:40
Al Najoom
VS
Al Hazm
22:50
Al Draih
VS
Al Shoalah
23:10
Al Jabalain
VS
Al Adalh

1439 Tunisia - Ligue 1

19:00
Ben Guerdane
VS
Stade Tunisien
20:00
Métlaoui
VS
CS Sfaxien
20:00
Monastir
VS
Club Africain
20:00
Etoile du Sahel
VS
Kairouan
20:00
CA Bizertin
VS
Rejiche
20:00
Slimane
VS
Tataouine
22:15
ES Tunis
VS
Olympique Béja

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Ulsan
VS
Seoul
17:30
Gwangju
VS
Suwon
17:30
Incheon United
VS
Suwon Bluewings
17:30
Jeju United
VS
Gangwon

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNS
VS
Selangor United
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
PDRM
20:00
Skuad Projek
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

20:00
Perak
VS
UiTM
20:00
MISC
VS
Kuala Lumpur

49477 Thailand - FA Cup

19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

69697 Vietnam - V-League

18:00
Than Quang Ninh
VS
Sai Gon
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Binh Dinh
19:15
Ha Noi
VS
Viettel

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:20
Al Gharafa
VS
AMGK
22:40
Al Wahda
VS
Al Zawra'a
00:45
Al Wahda
VS
Al Quwa Al Jawiya

11240938 เอเอฟซีคัพ

18:00
Eagles
VS
Thimphu City
18:45
Nepal Army
VS
Police SC

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
Alajuelense
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:00
Arcahaie
VS
Cruz Azul
05:00
Deportivo Saprissa
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima
07:30
Huachipato
VS
Antofagasta
07:30
Cerro Largo
VS
Peñarol
05:15
Nacional Potosí
VS
Guabirá
05:15
Mineros de Guayana
VS
Aragua
05:15
Torque
VS
Fénix

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
San Lorenzo
VS
Santos

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Elpida Astromeritis
VS
MEAP Nisou
20:00
APONA Anagias
VS
APEP
20:00
Amathous
VS
O Kormakitis
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Omonia 29is Maiou
20:00
Peyia
VS
ENAD
20:00
Oroklini / Troulloi
VS
Olympiada Lympion
20:00
Ormideia
VS
Ethnikos Assias
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Halkanoras

320 Denmark - 2. Division Group 2

00:00
AB
VS
Hillerød

674 Hungary - NB 3: Nyugati

20:00
Komárom
VS
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Pistoiese
VS
Juventus U23
20:00
Renate
VS
Pergolettese
22:30
Olbia
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Ravenna
VS
Cesena
20:00
Sambenedettese
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Ternana
VS
Cavese
20:00
Monopoli
VS
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Manzanese
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Rimini
VS
Sammaurese
20:00
Corticella
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montespaccato
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Olympia Agnonese
20:00
Montegiorgio
VS
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Cassino
VS
Team Nuova Florida
20:00
Nuova Monterosi
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Puteolana Internapoli
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
San Luca
VS
Cittanovese
20:00
Castrovillari
VS
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stal Rzeszów
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Motor Lublin
VS
SKRA Częstochowa

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Car Konstantin
VS
Moravac Mrštane

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Semendrija 1924
VS
Tutin

32 Spain - Segunda B - Playoffs

23:00
Portugalete
VS
Haro
23:00
Deportivo Alaves II
VS
Izarra
23:00
Barakaldo
VS
Ejea
23:00
Leioa
VS
Mutilvera
23:00
Athletic Club II
VS
CD Calahorra
23:00
Real Unión
VS
Tarazona
23:30
Real Sociedad II
VS
SD Logroñés
00:00
Amorebieta
VS
Tudelano
00:00
Arenas de Getxo
VS
Osasuna II
01:30
Laredo
VS
Ebro

32 Spain - Tercera - Group 12

00:00
Lanzarote
VS
Panadería Pulido
01:00
UD San Fernando
VS
Las Palmas III

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Çorum Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:00
İnegölspor
VS
Amed SK
19:00
Kocaelispor
VS
24 Erzincanspor
19:00
Gümüşhanespor
VS
Hacettepe
19:00
Manisa BBSK
VS
Şanlıurfaspor
19:00
Afjet Afyonspor
VS
Kahramanmaraşspor
19:00
Sarıyer
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Niğde Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
19:00
Ergene Velimeşespor
VS
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Karabükspor
VS
Kırklarelispor
19:00
Elazığspor
VS
Sakaryaspor
19:00
Turgutluspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Pazarspor
19:00
Pendikspor
VS
Karacabey Birlikspor
19:00
Serik Belediyespor
VS
Van BB
19:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Eyüpspor
19:00
Kastamonuspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Bugsaşspor
VS
Bodrumspor
19:00
Sivas Belediyespor
VS
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

06:00
CEO
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

03:00
Iranduba
VS
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Samambaia
VS
Santa Maria
01:30
Real FC
VS
Sobradinho
01:30
Luziânia
VS
Ceilândia
01:30
Paracatu
VS
Capital

5 Brazil - Copa do Nordeste

05:30
ABC
VS
4 de Julho

5 Brazil - Carioca 1

07:35
Macaé
VS
Fluminense

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Iporá
VS
Goiás
01:30
Jaraguá EC
VS
Goianésia

5 Brazil - Maranhense

04:30
Sampaio Corrêa
VS
Pinheiro

5 Brazil - Mineiro 1

01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
URT
02:00
Atlético Mineiro
VS
Pouso Alegre
02:00
Caldense
VS
Uberlândia
03:30
Coimbra
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

02:00
Itupiranga
VS
Carajás

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Azuriz
VS
Cascavel CR

5 Brazil - Paulista A2

01:00
ยูเวนตุส
VS
RB Brasil
01:00
EC São Bernardo
VS
Portuguesa Santista
01:00
Água Santa
VS
Taubaté
01:00
Atibaia
VS
Sertãozinho
02:00
Osasco Audax
VS
Rio Claro
03:00
XV de Piracicaba
VS
Monte Azul
05:00
Portuguesa
VS
Velo Clube
05:00
Oeste
VS
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
Comercial
01:00
Votuporanguense
VS
Bandeirante SP
01:00
Desportivo Brasil
VS
São José EC
01:00
Primavera SP
VS
Olímpia
01:00
Rio Preto
VS
CA Linense
02:00
Penapolense
VS
Nacional SP
05:00
Marília
VS
Barretos

5 Brazil - Pernambucano 1

04:00
Santa Cruz
VS
Vera Cruz
06:00
Afogados
VS
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

01:45
Altos
VS
Ríver
01:45
4 de Julho
VS
Picos

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
Costa Rica - MS
02:00
Novoperário
VS
Aquidauanense

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Svay Rieng
15:30
Police Commissary
VS
Cambodia Tiger

3347 San Marino - Campionato

01:45
Murata
VS
La Fiorita
01:45
Cosmos
VS
Folgore
01:45
San Giovanni
VS
Tre Penne
01:45
Virtus
VS
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:50
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เพิร์ธ กลอรี

99474 World - Friendly International Women

19:00
Lithuania W
VS
Jordan W
20:00
Namibia W
VS
Angola W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Parma U19
VS
Verona U19
20:00
Brescia U19
VS
Venezia U19

48946 Palestine - West Bank League

19:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
TS Sporting
20:00
Royal AM
VS
Sekhukhune United
20:00
Uthongathi
VS
JDR Stars
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Cape Umoya United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

03:30
Tucson
VS
El Paso Locomotive
05:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
แอลเอ แกลักซี

122 Kosovo - Kosovar Cup

20:00
Istogu
VS
Dukagjini
20:00
Prishtina
VS
KF Llapi

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

18:00
Struga
VS
Sileks

227 Russia - Pfl

19:00
Lada SOK
VS
Dinamo Barnaul
22:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Khimki 2

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

23:30
Glacis United
VS
Hound Dogs
01:45
Lincoln Red Imps
VS
Lions FC

3039 Togo - Championnat National

22:00
Sara Sport
VS
Semassi
22:00
Gbohloe-Su
VS
OTR
22:00
Dynamic Togolais
VS
Anges Notsè
22:00
Entente II
VS
Gomido
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Togo Port
22:00
Unisport
VS
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè
VS
Kara
05:00
Unisport
VS
Kara
05:00
Binah
VS
Semassi
05:00
Koroki Metete
VS
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
JS Talangaï
VS
Cheminots
20:00
Nico-Nicoye
VS
Inter Club
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Nathaly's
22:00
CARA Brazzaville
VS
Kondzo
22:00
V.Club Mokanda
VS
Diables Noirs
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Étoile du Congo

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
KCCA
VS
Nyamityobora
20:00
Paidha Black Angels
VS
Bright Stars
20:00
Arua Hill
VS
UPDF

32 Spain - Segunda Division Women

00:15
Huesca W
VS
Sant Gabriel W

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

15:30
Westlawn Tigers
VS
Northern Storm Thunder
16:00
Kahibah
VS
Cessnock City
16:00
Wallsend
VS
Mayfield United Junior
16:00
Toronto Awaba
VS
Belmont Swansea
16:00
Beresfield United
VS
Minmi Wanderers

401 Slovakia - Youth League

21:00
DAC U19
VS
Zemplín Michalovce U19
21:00
Žilina U19
VS
Dukla U19
21:00
Slovan Bratislava U19
VS
Senica U19
21:00
Trenčín U19
VS
Spartak Trnava U19
21:00
Podbrezová U19
VS
Ružomberok U19
21:00
Nitra U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:30
Forrestfield United
VS
Shamrock Rovers Perth