ufabet

ตารางบอล 9 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:00
ฟูลัม
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
วัตฟอร์ด
VS
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:00
Mansfield Town
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
Oldham Athletic
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

01:00
วิเทสส์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

22:00
Roda JC Kerkrade
VS
Almere City
23:00
NAC Breda
VS
Jong Utrecht
01:00
FC Den Bosch
VS
SC Cambuur
01:00
FC Volendam
VS
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
VS
Jong PSV
01:00
Excelsior
VS
NEC
01:00
Jong Ajax
VS
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

01:30
Arminia Bielefeld
VS
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
เม็ตซ์
VS
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

00:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
Oakland Roots
01:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
01:00
Austin Bold
VS
Rio Grande Valley

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Hamburger SV
VS
Darmstadt 98
23:30
Greuther Fürth
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hallescher FC
VS
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:15
Bremer SV
VS
Habenhauser FV
23:15
Bremer SV
VS
SFL Bremerhaven

919 Armenia - Premier League

17:00
Noah
VS
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Austria Klagenfurt
VS
Kapfenberger SV
23:30
Austria Wien II
VS
Floridsdorfer AC
23:30
Vorwärts Steyr
VS
SV Horn II
23:30
Juniors OÖ
VS
Amstetten
01:25
Wacker Innsbruck
VS
Dornbirn

556 Belgium - Pro League

01:45
AS Eupen
VS
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

01:00
Westerlo
VS
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

23:30
Slavia Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Hebar 1918
VS
Ludogorets II
21:00
OFK Pirin
VS
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Vitosha Bistritsa
VS
Neftohimik

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Sesvete
VS
Rudeš
21:30
Inter Zaprešić
VS
Junak

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:15
Pardubice
VS
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Vysočina Jihlava
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:30
OB
VS
Vejle

320 Denmark - First Division

23:30
Hobro
VS
Kolding IF
00:00
FC Helsingør
VS
HB Køge

17 France - National

23:00
Bastia-Borgo
VS
Annecy
01:00
Cholet
VS
Quevilly Rouen
01:00
Concarneau
VS
Sète

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Várda SE

1796 Iceland - Iceland Cup

02:15
KV
VS
Thróttur Vogar
02:15
KB
VS
Thróttur Reykjavík
02:15
Selfoss
VS
Kórdrengir
02:15
Njardvík
VS
KH
02:15
Tindastóll
VS
Völsungur
02:15
Léttir
VS
Vídir
03:00
Kári
VS
Vængir Jupiters
03:00
Bjorninn
VS
KÁ Hafnarfjördur

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:45
St Patrick's
VS
Derry City
01:45
Dundalk
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
UCD
VS
Bray Wanderers
01:45
Shelbourne
VS
Wexford Youths
01:45
Cork City
VS
Athlone Town
01:45
Cabinteely
VS
Galway United
01:45
Treaty United
VS
Cobh Ramblers

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Iksal
20:00
Hapoel Afula
VS
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Kfar Shalem

251 Italy - Serie B

02:00
Reggiana
VS
เอ็มโปลี

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Jagiellonia Białystok
VS
Cracovia Kraków
01:30
Wisła Kraków
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

22:40
Widzew Lodz
VS
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

02:00
Portimonense
VS
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

21:30
Astra
VS
UTA Arad
00:30
Dinamo Bucureşti
VS
Academica Clinceni
00:30
Argeş
VS
Chindia Târgovişte
00:30
Voluntari
VS
Botoşani

1161 Scotland - Championship

01:45
Hearts
VS
Alloa Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เตเนริเฟ
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Chiasso
VS
Kriens
01:00
FC Schaffhausen
VS
Grasshopper
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Thun

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Eskişehirspor
VS
Giresunspor
20:00
Keçiörengücü
VS
Altınordu
23:00
İstanbulspor
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Karpaty Halych
VS
Epitsentr Dunayivtsi
18:00
Chayka
VS
Rubikon
20:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Obolon'-Brovar II
21:00
Uzhhorod
VS
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Mykolaiv II
19:00
Balkany Zorya
VS
Tavriya
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Yarud Mariupol'
23:00
Metal Kharkiv
VS
Nikopol

515 Wales - Premier League

01:45
Aberystwyth Town
VS
Newtown

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Vila Nova
VS
Juventude

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Valledupar
VS
Unión Magdalena
03:30
Barranquilla
VS
Deportes Quindío
03:30
Atlético
VS
Orsomarso
03:30
Cortuluá
VS
Boca Juniors de Cali
03:30
Atlético Huila
VS
Real Cartagena
03:30
Leones FC
VS
Real San Andres
03:30
Fortaleza CEIF
VS
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Grecia
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

05:00
Manta
VS
Técnico Universitario

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Tapatío
VS
Venados

146 South Africa - Premier League

22:00
Stellenbosch
VS
AmaZulu

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RCK
VS
USFA

468 Ghana - Premier League

22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Ta'awon
VS
Al-Nasr
20:30
Darnes
VS
Al-Anwar
21:00
Almahalla
VS
Al Shat

1424 Morocco - Botola Pro

01:30
FAR Rabat
VS
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

22:00
AS Salé
VS
Kawkab Marrakech
22:00
Racing de Casablanca
VS
Raja Beni Mellal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Biashara United
VS
Polisi Tanzania
20:00
JKT Tanzania
VS
Mwadui
23:00
Azam
VS
Mtibwa Sugar

97374 Jordan - Premier League

23:30
Al Jazeera
VS
Al Jalil

74505 Qatar - Premier League

22:15
Al Duhail
VS
Al Ahli
22:15
Al Sadd
VS
Qatar SC
00:30
Al Rayyan
VS
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:00
Al Taawon
VS
Al-Ain
23:05
Dhamk
VS
Al Nassr
00:50
Al Ittihad
VS
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Division 1

20:50
Al Bataeh
VS
Dibba Al Fujairah
20:50
Al Thaid
VS
Al Arabi
20:50
Masfut
VS
Al Urooba
20:50
Masafi
VS
Al Hamriyah
20:50
Al-Taawon
VS
Emirates

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

22:05
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Nasr

190321 Bahrain - Premier League

20:10
Malkiya
VS
Budaiya
22:45
Al-Najma
VS
Al Riffa

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Negeri Sembilan
VS
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
Terengganu

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Phu Dong
VS
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

01:30
El Porvenir
VS
Excursionistas
01:30
Luján
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Victoriano Arenas
VS
Dock Sud

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Royal Pari
VS
Santa Cruz

99474 World - CAF Champions League

20:00
TP Mazembe
VS
Al Hilal Omdurman
20:00
Mamelodi Sundowns
VS
CR Belouizdad
02:00
Al Ahly
VS
Simba
02:00
Vita Club
VS
Al Merreikh

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
Real Estelí
VS
โคลัมบัส ครูว์
09:00
Deportivo Pantoja
VS
มอนเตอร์เรย์

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Deportivo Pasto
VS
La Equidad
07:30
Melgar
VS
Carlos Manucci
07:30
Palestino
VS
Cobresal

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Bolívar
VS
Junior
05:15
Independiente del Valle
VS
Grêmio

320 Denmark - 2. Division Group 2

00:00
Roskilde
VS
Nykøbing

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:00
Tarnby FF
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Kolding B
VS
Tarup-Paarup

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Baloteşti
VS
Voluntari II
21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Dinamo Bucureşti II
21:00
Concordia Chiajna II
VS
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Corona Brasov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Vediţa Coloneşti
VS
Unirea Bascov
21:00
Flacăra Moreni
VS
Sporting Roşiori
21:00
Alexandria
VS
Petrolul Potcoava

5 Brazil - Amazonense

05:00
Fast Clube
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Capital
VS
Taguatinga

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Esportivo
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Itumbiara
02:00
Anápolis
VS
CRAC

5 Brazil - Tocantinense

02:00
Tocantinópolis
VS
Palmas
02:00
Capital
VS
Araguacema
02:00
Interporto
VS
Nova Conquista
02:00
Tocantins Miracema
VS
Gurupi

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Reading U23
VS
Middlesbrough U23
19:00
Fulham U23
VS
Aston Villa U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
Macarthur
VS
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

05:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Flamurtari

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Luzi 2008
VS
Tërbuni Pukë

99474 World - Friendly International Women

21:00
Bosnia & Herzegovina W
VS
Albania W
21:00
Slovenia W
VS
Serbia W
00:00
Wales W
VS
แคนาดา W
00:00
สเปน W
VS
เนเธอร์แลนด์ W
01:00
Hungary W
VS
Poland W
02:10
ฝรั่งเศส W
VS
อังกฤษ W

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Centenary Stormers
VS
The Gap

98 Australia - New South Wales

16:00
Manly United
VS
Sydney Olympic

41 Europe - Euro Women

21:00
Czech Republic W
VS
Switzerland W
23:00
Ukraine W
VS
Northern Ireland W
00:30
Portugal W
VS
Russia W

86 Ukraine - Youth League

16:00
Desna U21
VS
Oleksandriya U21
16:00
Mariupol U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
17:00
Dynamo Kiev U21
VS
Dnipro-1 U21

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Queensland Lions
VS
Redlands United
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Olympic

41 Europe - Euro U19 Women

05:00
Czech Republic U19 W
VS
Romania U19 W
05:00
Portugal U19 W
VS
Latvia U19 W
05:00
Finland U19 W
VS
Bulgaria U19 W
05:00
Iceland U19 W
VS
Georgia U19 W
05:00
Italy U19 W
VS
Ukraine U19 W
05:00
Serbia U19 W
VS
Andorra U19 W
05:00
France U19 W
VS
Wales U19 W
05:00
Slovakia U19 W
VS
FYR Macedonia U19 W
05:00
Germany U19 W
VS
Croatia U19 W
05:00
Austria U19 W
VS
Kazakhstan U19 W
05:00
Norway U19 W
VS
Bosnia & Herzegovina U19 W
05:00
Poland U19 W
VS
Faroe Islands U19 W
05:00
Belgium U19 W
VS
Azerbaijan U19 W
05:00
Sweden U19 W
VS
Cyprus U19 W

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Jomo Cosmos
VS
Cape Town All Stars

65437 Panama - Lpf

03:00
Veraguas
VS
Alianza
04:00
Árabe Unido
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

17:45
Campbelltown City
VS
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

20:00
Arbëria
VS
Trepça'89

98 Australia - Npl Victoria

17:00
Green Gully
VS
South Melbourne
17:30
Oakleigh Cannons
VS
Melbourne Knights

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Bruck/Leitha
VS
Stripfing
00:30
Wiener Neustadt
VS
Wiener SC
00:30
Mannsdorf
VS
Leobendorf

201580 Maldives - Male League

18:00
Da Grande
VS
United Victory
23:00
Club Valencia
VS
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kedia
VS
Police
00:00
Inter Nouakchott
VS
Tidjikja
02:40
Armee
VS
SNIM

227 Russia - Pfl

16:00
Ural 2
VS
KAMAZ
19:00
Nosta
VS
Krylya Sovetov Samara II
19:00
Anzhi
VS
Biolog
19:00
Makhachkala
VS
Kuban Kholding
19:30
Chelyabinsk
VS
Zenit Izhevsk
20:00
Volna Kovernino
VS
Tyumen
20:00
SKA Rostov
VS
Tuapse
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Zvezda Perm

3039 Togo - Championnat National

05:00
Kara
VS
Binah

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Jinja SSS
VS
Vipers
20:00
MYDA
VS
Proline
20:00
Mbarara City
VS
URA
20:00
Maroons
VS
Terrazzo

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Ahi Bir al-Maksur
16:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Hapoel Kfar Bara
16:00
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
16:30
Bnei Eilat
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
MS Be'er Sheva
VS
MS Jerusalem
17:00
Hapoel Yeruham
VS
Hapoel Lod
17:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
17:30
Beitar Yavne
VS
Hapoel Merhavim
17:45
Maccabi Ironi Sderot
VS
Hapoel Gedera
18:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Hapoel Ironi Safed
18:00
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Ironi Modi'in
18:30
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Shikun HaMizrah
18:30
Hapoel Hod Hasharon
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:30
Hapoel Beit Shean
VS
Pardes Hanna-Karkur
19:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Elnahada Nazareth
19:00
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Ramat Gan
19:00
Ironi Beit Dagan
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
19:30
MS Kfar Kama
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
19:30
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ihud Bnei Baka
19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha
19:30
MS Tirat HaCarmel
VS
Hapoel Bnei Musmus
19:30
Shimshon Tel Aviv
VS
Sporting Tel Aviv
19:45
Beitar Petah Tikva
VS
Hapoel Qalansawe
20:00
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Beitar Haifa Jacob
20:00
Hapoel Ironi Arraba
VS
Tzeirey Tamra
20:30
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ahva Kafr Manda
20:30
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Maccabi Ahi Iksal

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Aetos Loutron

44 Argentina - Reserve League

20:00
Platense Res.
VS
San Lorenzo Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Aldosivi Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
20:00
Racing Club Res.
VS
Independiente Res.
20:00
Patronato Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Rosario Central Res.
VS
Banfield Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Boca Juniors Res.
20:00
River Plate Res.
VS
Colón Res.
20:00
Huracán Res.
VS
Sarmiento Res.
20:00
Lanús Res.
VS
Newell's Old Boys Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
22:00
Godoy Cruz Res.
VS
Arsenal Res.
01:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
Armed Forces
23:00
Wallidan
VS
Fortune
23:00
Sporting Real FC
VS
Marimoo

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Oakleigh Cannons U21
VS
Melbourne Knights U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Admira Dornbirn
VS
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Göfis
VS
Alberschwende
05:00
Andelsbuch
VS
Höchst
05:00
Bizau
VS
Fussach
05:00
Nenzing
VS
Lustenau
05:00
Hard
VS
Bezau
05:00
Lochau
VS
Ludesch

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:00
Northern City
VS
North Perth United

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
College Cosmo
VS
Magpies