ufabet

ตารางบอล 10 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
แอสตันวิลลา
23:30
คริสตัล พาเลซ
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
มิลล์วอลล์
VS
สวอนซีซิตี
21:00
บอร์มัธ
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
บาร์นสลีย์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
สโตกซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
นอริชซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
โรชเดล
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
แบล็กพูล
21:00
Northampton Town
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
พอร์ตสมัท
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
Swindon Town
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Harrogate Town
21:00
Bradford City
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
21:00
Cheltenham Town
VS
Leyton Orient
21:00
Port Vale
VS
มอร์แคมป์
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Stevenage
21:00
สคันธอร์ป
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Walsall
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
เฮราเคิล
VS
วิลเลม ทเว
01:00
อัลค์มาร์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
เอ็มเมน
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

20:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
สตุทท์การ์ดต
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
สตราส์บูร์ก
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Spezia
VS
Crotone
23:00
ปาร์มา
VS
เอซี มิลาน
01:45
อูดิเนเซ่
VS
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เกตาเฟ่
VS
กาดิซ
21:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เออิบาร์
VS
เลบันเต้
02:00
เรอัล มาดริด
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก 2

19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

07:00
Birmingham Legion
VS
Nashville SC
15:00
Klubi-04
VS
Atlantis
16:00
VPS
VS
JBK
18:00
Jaro
VS
TPV
18:00
MP
VS
KuFu-98
18:15
Lahti
VS
KTP
19:00
Gnistan
VS
Honka Akatemia
19:00
EIF
VS
Mariehamn
19:00
EIF
VS
PKKU
19:30
TPS
VS
HIFK
22:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ชิคาโก ไฟร์
23:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Hartford Athletic
23:00
Loudoun United
VS
Richmond Kickers
00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
01:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
ซินซินนาติ
01:00
Indy Eleven
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
02:00
New Mexico United
VS
Colorado Springs
02:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:00
OKC Energy
VS
North Texas
04:00
Austin
VS
San Antonio
04:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:00
Las Vegas Lights
VS
California Utd Strikers
05:00
Austin
VS
Rio Grande Valley
05:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
San Diego Loyal

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Yeovil Town
21:00
Altrincham
VS
Halifax Town
21:00
Boreham Wood
VS
Wealdstone
21:00
Bromley
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Dover Athletic
VS
Sutton United
21:00
Eastleigh
VS
Woking
21:00
King's Lynn Town
VS
Chesterfield
21:00
Maidenhead United
VS
Barnet
21:00
Torquay United
VS
Weymouth
21:00
Wrexham
VS
Stockport County
23:20
Hartlepool United
VS
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Hereford
21:00
AFC Telford United
VS
Kettering Town
21:00
Blyth Spartans
VS
Brackley Town
21:00
Chester
VS
Boston United
21:00
Chorley
VS
Alfreton Town
21:00
Darlington
VS
Farsley Celtic
21:00
Gloucester City
VS
Curzon Ashton
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Gateshead
21:00
Leamington
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Southport
VS
Guiseley
21:00
Spennymoor Town
VS
York City

462 England - Premier League U18

16:30
Fulham U18
VS
Arsenal U18
17:00
Brighton U18
VS
Norwich U18
17:00
West Ham U18
VS
Reading U18
17:00
West Brom U18
VS
Leicester U18
17:30
Manchester United U18
VS
Stoke City U18
17:30
Derby U18
VS
Everton U18
17:30
Southampton U18
VS
Tottenham U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Chelsea U18
19:00
Wolverhampton U18
VS
Sunderland U18
20:30
Leeds United U18
VS
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Cray Wanderers
21:00
Bognor Regis Town
VS
Cheshunt
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Worthing
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Carshalton Athletic
21:00
Haringey Borough
VS
Brightlingsea Regent
21:00
AFC Hornchurch
VS
Kingstonian
21:00
Horsham
VS
Wingate & Finchley
21:00
Leatherhead
VS
Enfield Town
21:00
Margate
VS
Lewes
21:00
Merstham
VS
East Thurrock United
21:00
Potters Bar Town
VS
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Tilbury
21:00
Aveley
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Basildon United
VS
Coggeshall Town
21:00
Brentwood Town
VS
Histon
21:00
Cambridge City
VS
Romford
21:00
Canvey Island
VS
Dereham Town
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Heybridge Swifts
VS
Bury Town
21:00
Soham Town Rangers
VS
Hullbridge Sports
21:00
Witham Town
VS
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Bedford Town
21:00
Berkhamsted
VS
Kidlington
21:00
Biggleswade
VS
Coleshill Town
21:00
Corby Town
VS
AFC Dunstable
21:00
Daventry Town
VS
Aylesbury United
21:00
Didcot Town
VS
Yaxley FC
21:00
Halesowen Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
St Neots Town
VS
North Leigh
21:00
Thame
VS
Bedworth United
21:00
Wantage Town
VS
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Runcorn Linnets
VS
Mossley
21:00
Brighouse Town
VS
Marske United
21:00
City of Liverpool
VS
Kendal Town
21:00
Colne
VS
Marine
21:00
Pickering Town CFC
VS
Ramsbottom United
21:00
Pontefract Collieries
VS
Tadcaster Albion
21:00
Prescot Cables
VS
Clitheroe
21:00
Trafford
VS
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Northwood
21:00
Bracknell Town
VS
Hertford Town
21:00
Chalfont St Peter
VS
South Park
21:00
Chertsey Town
VS
Harlow Town
21:00
FC Romania
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Hanwell Town
VS
Marlow
21:00
Staines Town
VS
Chipstead
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Uxbridge
21:00
Waltham Abbey
VS
Bedfont Sports
21:00
Westfield
VS
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Frickley Athletic
21:00
Carlton Town
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Chasetown
VS
Market Drayton Town
21:00
Cleethorpes Town
VS
Lincoln United
21:00
Leek Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Newcastle Town
VS
Glossop North End
21:00
Spalding United
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Stamford
VS
Ilkeston Town
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Sheffield
21:00
Worksop Town
VS
Wisbech Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
AFC Totton
21:00
Basingstoke Town
VS
Slimbridge
21:00
Cirencester Town
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Frome Town
VS
Mangotsfield United
21:00
Larkhall Athletic
VS
Bideford
21:00
Moneyfields
VS
Cinderford Town
21:00
Paulton Rovers
VS
Thatcham Town
21:00
Sholing
VS
Evesham United
21:00
Willand Rovers
VS
Highworth Town
21:00
Winchester City
VS
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Atherton Collieries
VS
Hyde United
21:00
Bamber Bridge
VS
Mickleover Sports
21:00
Basford United
VS
Ashton United
21:00
Buxton
VS
Lancaster City
21:00
United of Manchester
VS
Matlock Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Scarborough Athletic
21:00
Morpeth Town
VS
Nantwich Town
21:00
South Shields
VS
Warrington Town
21:00
Stafford Rangers
VS
Radcliffe Borough
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Whitby Town
21:00
Witton Albion
VS
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Tamworth
21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Needham Market
21:00
Banbury United
VS
St Ives Town
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Redditch United
21:00
Coalville Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Hednesford Town
VS
Nuneaton Town
21:00
Hitchin Town
VS
Lowestoft Town
21:00
Kings Langley
VS
Biggleswade Town
21:00
Royston Town
VS
Leiston
21:00
Rushall Olympic
VS
Alvechurch
21:00
Stourbridge
VS
Tamworth
21:00
Stratford Town
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
IJsselmeervogels
20:00
Kozakken Boys
VS
Rijnsburgse Boys
20:00
Volendam II
VS
AFC
20:00
Spakenburg
VS
Noordwijk
20:30
Quick Boys
VS
ASWH
20:30
GVVV
VS
Koninklijke HFC
20:30
HHC
VS
De Treffers
20:30
TEC
VS
Scheveningen
20:30
Katwijk
VS
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Karlsruher SC
18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Bochum
18:00
Erzgebirge Aue
VS
St. Pauli
18:00
Holstein Kiel
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
MSV Duisburg
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Hansa Rostock
VS
Magdeburg
19:00
VfB Lübeck
VS
Kaiserslautern
19:00
1860 München
VS
Verl
19:00
Saarbrücken
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
Ingolstadt
VS
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Bahlinger SC
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Mainz 05 II
19:00
Hessen Kassel
VS
Aalen
19:00
Homburg
VS
Astoria Walldorf
19:00
Elversberg
VS
FSV Frankfurt
19:00
Pirmasens
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Bayern Alzenau
VS
Balingen
19:00
Ulm
VS
Hoffenheim II
19:00
Teutonia WS
VS
Kickers Offenbach
19:00
Stuttgart II
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Fortuna Köln
VS
Lippstadt 08
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Preußen Münster
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Alemannia Aachen
VS
Wuppertaler SV
19:00
Köln II
VS
Homberg
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Wiedenbrück
VS
Rödinghausen
19:00
Bonner SC
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Ilshofen
VS
Linx
19:00
SGV Freiberg
VS
Göppinger SV
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
CfR Pforzheim
19:00
Ravensburg
VS
Backnang
19:00
Sandhausen II
VS
Bruchsal
19:30
Freiburger FC
VS
Bissingen
20:30
Oberachern
VS
Villingen
20:30
Reutlingen
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:15
Blumenthaler SV
VS
Werder Bremen III
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Werder Bremen III
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Baunatal
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Hunfelder SV
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Waldgirmes
VS
Eddersheim
20:00
Dietkirchen
VS
Hessen Dreieich
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Bordesholm
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Altenholz
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Husumer SV
VS
Kronshagen
19:00
Dornbreite Lubeck
VS
Lubeck II
19:00
Union Neumünster
VS
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

18:00
Kastrioti Krujë
VS
Kukësi
18:00
Skënderbeu Korçë
VS
Tirana
21:00
Laçi
VS
Vllaznia Shkodër
21:00
Apolonia Fier
VS
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Hartberg
VS
Austria Wien
22:00
Rheindorf Altach
VS
St. Pölten
22:00
Admira
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Lafnitz
VS
Liefering
19:30
Austria Lustenau
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

19:00
Qabala
VS
Neftçi
21:00
Sabah
VS
Sebail

556 Belgium - Pro League

21:15
Cercle Brugge
VS
OH Leuven
23:30
Mechelen
VS
Zulte-Waregem
01:45
เกนท์
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

01:45
RFC Seraing
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Zeljeznicar
VS
Mladost Doboj Kakanj
00:00
Zrinjski
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Rudar Kakanj
VS
Gorazde
21:30
Buducnost Banovici
VS
Bratstvo Gracanica
21:30
Slaven Zivinice
VS
Jedinstvo Bihac
21:30
Igman Konjic
VS
GOSK Gabela
21:30
Travnik
VS
Orasje
21:30
Capljina
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Montana
00:00
CSKA Sofia
VS
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Slavija
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Sutjeska Foca
VS
Modrica
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Drina Zvornik
20:30
Sloboda Novi Grad
VS
Tekstilac Derventa
20:30
Rudar Prijedor
VS
Leotar
20:30
Sloga Doboj
VS
Borac Kozarska Dubica
20:30
Podrinje Janja
VS
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Lovech
VS
Dobrudzha 1919
21:00
Strumska slava
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
05:00
Kariana Erden
VS
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Gorica
VS
Varaždin
00:05
Šibenik
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Solin
VS
Croatia Zmijavci
21:30
Kustošija
VS
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Enosis
23:30
Apollon
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

20:00
ASIL Lysi
VS
Onisilos
20:00
PAEEK
VS
Akritas
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Ahironas
20:00
AE Zakakiou
VS
Digenis Ypsonas
20:00
Digenis Morphou
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Kouris Erimi
VS
Aris
20:00
Alki Oroklini
VS
Othellos
20:00
Omonia Aradippou
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Jablonec
VS
Zlín
19:00
Karviná
VS
Viktoria Plzeň
19:00
Příbram
VS
Sigma Olomouc
21:00
Baník Ostrava
VS
Opava
23:30
Slovácko
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

18:00
Chrudim
VS
Ústí nad Labem
21:30
Dukla Praha
VS
Varnsdorf
21:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Hradec Králové

320 Denmark - First Division

18:00
Viborg
VS
Fredericia
18:00
Hvidovre
VS
Fremad Amager
19:00
Esbjerg
VS
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Paide
VS
Kuressaare

1233 Finland - Finland Cup

19:00
KuPS
VS
Honka
22:00
HJK
VS
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Paris
VS
Troyes
01:00
Grenoble Foot 38
VS
ก็อง
01:00
Châteauroux
VS
Dunkerque
01:00
Le Havre
VS
Ajaccio
01:00
Nancy
VS
Sochaux
01:00
Pau
VS
Clermont
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Chambly
01:00
Niort
VS
Auxerre

17 France - National

23:00
Laval
VS
Villefranche
23:00
Stade Briochin
VS
Bastia
01:00
Créteil
VS
Bourg-en-Bresse
01:00
Avranches
VS
Boulogne

125 Greece - Super League

19:00
Volos NFC
VS
Panaitolikos
21:15
Apollon Smirnis
VS
OFI
23:30
Atromitos
VS
Larissa

125 Greece - Football League

16:00
Kavala
VS
Pierikos
16:45
Episkopi
VS
Kallithea
19:00
Thesprotos
VS
Triglia FC
19:00
Veria
VS
Almopos
19:00
Olympiakos Volos
VS
Apollon Pontou FC
19:00
Pontion Karagiannion
VS
Panserraikos
19:00
Egaleo
VS
Aspropyrgos Enosis
19:00
Rodos
VS
Kalamata
19:00
Ialysos
VS
Santorini 2020
19:00
Asteras Vlachioti
VS
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
MTK
VS
Budafoki MTE
22:00
MOL Vidi
VS
Újpest
00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Puskás

1796 Iceland - Iceland Cup

20:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Gullfálkinn
21:00
KFB
VS
Stokkseyri
21:00
Ýmir
VS
KFR
21:00
Berserkir
VS
KFS
21:00
Kría
VS
Afrika Reykjavik
21:00
Dalvík / Reynir
VS
Samherjar
21:00
Höttur / Huginn
VS
Einherji
21:00
ÍBV
VS
Reynir
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Hamrarnir
21:00
Álafoss
VS
GG
21:00
Fram
VS
Horhur I.
21:00
SR
VS
RB
23:00
Ægir
VS
ÍBU
23:00
KM
VS
Haukar
23:00
Reynir Hellissandur
VS
Afturelding
00:00
Vatnaliljur
VS
ÍH

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Finn Harps
VS
Waterford United
00:00
Longford Town
VS
Drogheda United
00:00
Sligo Rovers
VS
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Haifa
22:30
Bnei Sakhnin
VS
Bnei Yehuda
22:45
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Maccabi Netanya
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

19:00
Ascoli
VS
Monza
19:00
เบรสชา
VS
Pescara
19:00
Cremonese
VS
Pordenone
19:00
Virtus Entella
VS
Salernitana
19:00
เลชเช่
VS
สปาล
21:00
โฟรซิโนเน่
VS
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

19:00
Liepāja
VS
Valmiera / BSS
23:00
Metta / LU
VS
Riga

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Rabotnicki
VS
Pelister

2756 Malta - Premier League

19:00
Hibernians
VS
Gzira United
19:00
Hamrun Spartans
VS
Sliema Wanderers
23:00
Santa Lucia
VS
Sirens
23:00
Lija Athletic
VS
Zejtun Corinthians

998 Montenegro - Second League

19:00
Jedinstvo
VS
Arsenal Tivat
20:30
Igalo
VS
Kom
20:30
Ibar
VS
Grbalj
20:30
Drezga
VS
Berane
20:30
Mornar
VS
Bokelj

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Crusaders
VS
Cliftonville
21:00
Glenavon
VS
Ballymena United
21:00
Glentoran
VS
Dungannon Swifts
21:00
Larne
VS
Linfield
21:00
Portadown
VS
Carrick Rangers
23:30
Warrenpoint Town
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Dundela
21:00
Loughgall
VS
Newry City AFC
21:00
Knockbreda
VS
Ballinamallard United
21:00
Institute
VS
H&W Welders
21:00
Dergview
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Annagh United
VS
Ards

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Pogoń Szczecin
VS
Wisła Płock
22:30
Warta Poznań
VS
Stal Mielec
01:00
Śląsk Wrocław
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

17:40
Radomiak Radom
VS
Nieciecza
17:40
Korona Kielce
VS
Tychy 71
20:00
Resovia Rzeszów
VS
ŁKS Łódź
21:00
Jastrzębie
VS
Górnik Łęczna
21:00
Bełchatów
VS
Stomil Olsztyn
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Marítimo
VS
Farense
21:30
Boavista
VS
Rio Ave
00:00
Tondela
VS
ปอร์โต้
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Académica
VS
Porto II
21:00
Cova Piedade
VS
Varzim
02:30
Leixões
VS
Penafiel

155 Romania - Liga 1

23:00
Sepsi
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
Tambov
20:30
Ufa
VS
Akhmat Grozny
23:00
Rostov
VS
Rubin Kazan'

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
Livingston
21:00
St. Johnstone
VS
Aberdeen
21:00
Hamilton Academical
VS
Dundee United
21:00
Kilmarnock
VS
Ross County
21:00
Motherwell
VS
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Dundee
VS
Greenock Morton
21:00
Queen of the South
VS
Inverness CT
21:00
Raith Rovers
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

21:00
Cove Rangers
VS
Dumbarton
21:00
Falkirk
VS
Clyde
21:00
Forfar Athletic
VS
East Fife
21:00
Montrose
VS
Airdrieonians
21:00
Peterhead
VS
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Stirling Albion
21:00
Brechin City
VS
Albion Rovers
21:00
Cowdenbeath
VS
Elgin City
21:00
Stenhousemuir
VS
Queen's Park
21:00
Stranraer
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

00:00
Voždovac
VS
Proleter Novi Sad
00:00
Mladost Lučani
VS
Spartak Subotica
00:00
Čukarički
VS
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:30
Trenčín
VS
Žilina
22:00
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce
22:00
Senica
VS
Ružomberok
22:00
Sereď
VS
Nitra
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Slovan Bratislava II
VS
FK Košice
21:00
Podbrezová
VS
Poprad
21:00
Slavoj Trebišov
VS
Žilina II
21:00
Skalica
VS
Liptovský Mikuláš
21:00
Banska Bystrica
VS
Púchov
21:00
Komárno
VS
Šamorín

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Ponferradina
VS
Fuenlabrada
21:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
พัลมาส
23:15
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
Hammarby
22:30
Örebro
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

20:00
Falkenberg
VS
GAIS
20:00
Landskrona
VS
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sandviken
VS
Brommapojkarna
18:00
Sollentuna
VS
Gefle
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Haninge
21:00
Hudiksvall
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Vänersborgs IF
VS
Tvååker
18:00
Lindome
VS
Skövde AIK
19:00
Torns
VS
Linköping City
20:00
Åtvidaberg
VS
Trollhättan
21:00
Österlen
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Ljungskile
VS
IFK Malmö
21:00
Qviding FIF
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

23:15
ลูกาโน
VS
Lausanne Sport
01:30
Luzern
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:15
Winterthur
VS
Wil
23:15
Neuchâtel Xamax
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
Göztepe
20:00
Rizespor
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Altay
VS
Boluspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Samsunspor
VS
Balıkesirspor
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Mariupol
VS
ชัคตาร์
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Dnipro-1
23:30
Desna
VS
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Chernihiv
VS
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Hirnyk
VS
Peremoga

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
Barry Town United
20:30
Connah's Quay
VS
Penybont
20:30
Flint Town United
VS
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
VS
Haverfordwest County
23:15
Bala Town
VS
The New Saints

44 Argentina - Superliga

07:00
Platense
VS
San Lorenzo
02:15
Estudiantes
VS
Aldosivi
04:30
Defensa y Justicia
VS
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

00:10
Ferro Carril Oeste
VS
Gimnasia Jujuy
01:30
Defensores de Belgrano
VS
Guillermo Brown
01:30
Villa Dálmine
VS
San Martín San Juan
04:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Alvarado
04:10
Temperley
VS
Tigre
05:05
Belgrano
VS
Atlanta

80 Chile - Primera Division

03:00
Unión Española
VS
Melipilla
05:30
Audax Italiano
VS
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Independiente Medellín
VS
Alianza Petrolera
05:40
Jaguares de Córdoba
VS
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
San Carlos
05:00
Limón
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

00:15
Independiente del Valle
VS
Universidad Católica
02:30
Macará
VS
9 de Octubre
05:00
Emelec
VS
LDU Quito

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Guastatoya
02:00
Iztapa
VS
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Pumas UNAM
09:30
Juárez
VS
Atlético San Luis
05:00
Atlas
VS
León

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Junior Managua
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

05:15
Sol de América
VS
Nacional Asunción

146 South Africa - Premier League

20:00
Cape Town City
VS
SuperSport United
22:00
TS Galaxy
VS
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

23:00
1º de Agosto
VS
Progresso

593 Cameroon - Elite One

20:00
Dragon de Yaounde
VS
Yafoot
20:00
Bamboutos
VS
Union Douala
20:00
Colombe
VS
Young Sport Academy
21:00
Stade Renard
VS
Eding Sport
21:00
PWD
VS
Avion Academy
22:00
Fortuna Mfou
VS
Feutcheu
22:00
Tonnerre
VS
Les Astres
22:00
Panthère
VS
New Star
22:00
UMS de Loum
VS
APEJES Academy

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Rahimo
VS
USFA
23:00
ASEC Koudougou
VS
Police
23:00
Majestic
VS
Royal
23:00
Léopards
VS
ASFA-Yennenga
23:00
ASEC Koudougou
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
วิเทสส์
VS
Rahimo
23:00
Etoile Filante
VS
Police
23:00
KOZAF
VS
Royal
23:00
Majestic
VS
ASFB
01:15
Douanes
VS
ASFB
01:15
Léopards
VS
SONABEL
05:00
RCK
VS
Salitas

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
Africa Sports
22:30
SOA
VS
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VS
Bassam

468 Ghana - Premier League

22:00
Ashanti Gold
VS
Hearts of Oak
22:00
Liberty Professionals
VS
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
CO Coyah
05:00
Hafia
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

17:30
Kariobangi Sharks
VS
Nairobi City Stars
19:00
Vihiga United
VS
Tusker
19:00
Leopards
VS
Bidco United
19:00
Western Stima
VS
Bandari

16175 Libya - Premier League

20:30
Ngom Egdabya
VS
Al-Tahaddi
21:00
Rafeeq
VS
Asswehly
21:00
Alittihad Misurata
VS
Olympic Azzaweya
21:00
Al-Wehda
VS
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

23:30
Djoliba
VS
Onze Créateurs
01:30
Yeelen Olympique
VS
Soni

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Mouloudia Oujda
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

22:00
Chabab Ben Guerir
VS
Stade Marocain
22:00
KAC Kénitra
VS
Olympique Dcheïra
22:00
Khouribga
VS
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
Mbour Petite Côte
05:00
Pikine
VS
Teungueth
05:00
Niarry Tally
VS
Jaraaf

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Horriya
19:00
Al Ittihad
VS
Teshrin
19:00
Hottin
VS
Foutoua
19:00
Karama
VS
Wahda
19:00
Jabala
VS
Shorta
19:00
Taliya
VS
Al Sahel
19:00
Al-Horgelah
VS
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Tanzania Prisons
VS
Dodoma Jiji
20:00
Gwambina
VS
Coastal Union
23:00
Young Africans
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
ZESCO United
20:00
Zanaco
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
VS
Buildcon
20:00
Prison Leopards
VS
Nkwazi
20:00
Kabwe Warriors
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Atlètic Amèrica
VS
UE Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

21:00
Aqaba
VS
Al Ramtha
23:30
Sahab
VS
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

21:05
Al Ansar
VS
Al Akhaa Al Ahli
21:05
Safa
VS
Al Nejmeh
21:05
Al Ahed
VS
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Premier League

22:15
Al Arabi
VS
Al Sailiya
00:30
Umm Salal
VS
Al Gharafa
00:30
Al Kharitiyath
VS
Al Wakrah

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Mesaimeer
VS
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Batin
VS
Al Shabab
22:55
Al Faisaly
VS
Al Fateh
00:15
Al Ittifaq
VS
Al Quadisiya

190321 Bahrain - Premier League

21:10
Manama
VS
Al Ahli
21:10
East Riffa
VS
Al-Hidd
23:45
Busaiteen
VS
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Daegu
14:30
Seoul
VS
Pohang Steelers
17:00
Seongnam
VS
Gwangju

712 Korea Republic - National League

13:00
Gyeongju HNP
VS
Gimpo
13:00
Busan Transportation
VS
Changwon City
13:00
Daejeon Korail
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
Kuching FA
20:00
Selangor United
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kuala Lumpur
VS
Pahang
20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
MISC
20:00
UiTM
VS
Melaka United
20:00
Selangor
VS
Perak

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Phú Thọ
VS
Hue
15:30
Dak Lak
VS
Long An
17:00
Can Tho
VS
Pho Hien

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:50
Foolad
VS
Al Ain

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Dorking Wanderers
21:00
Braintree Town
VS
St Albans City
21:00
Dartford
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Ebbsfleet United
VS
Eastbourne Borough
21:00
Hampton & Richmond
VS
Hungerford Town
21:00
Oxford City
VS
Billericay Town
21:00
Slough Town
VS
Chippenham Town
21:00
Tonbridge Angels
VS
Chelmsford City
21:00
Welling United
VS
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

01:30
Sportivo Italiano
VS
Central Córdoba
01:30
Deportivo Español
VS
Berazategui
01:30
Midland
VS
Argentino Merlo
01:30
Atlas
VS
Ituzaingó
01:30
General Lamadrid
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
VS
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
GOES
19:30
VVOG
VS
DVS '33
19:30
Excelsior '31
VS
Barendrecht
19:30
ACV
VS
Sportlust '46
19:30
HSV Hoek
VS
DOVO
19:30
Ajax Amateurs
VS
Lisse
19:30
Staphorst
VS
ODIN '59
20:00
Ter Leede
VS
VVSB
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Harkemase Boys

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Blooming
VS
Aurora
02:00
Always Ready
VS
Nacional Potosí
04:15
Municipal Vinto
VS
Oriente Petrolero

99474 World - CAF Champions League

23:00
ES Tunis
VS
MC Alger
23:00
Zamalek
VS
Teungueth
02:00
Wydad Casablanca
VS
Petro de Luanda
02:00
Horoya
VS
Kaizer Chiefs

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Meux
VS
Stockay-Warfusée
01:00
Rebecq
VS
Solières Sport
01:00
Excelsior Virton
VS
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

00:30
Ninove
VS
Zelzate
00:30
Dikkelvenne
VS
Olsa Brakel
00:30
Oudenaarde
VS
Merelbeke
01:00
Ronse
VS
Westhoek
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

00:30
Londerzeel
VS
Houtvenne
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Pepingen-Halle
01:00
Sporting Hasselt
VS
KSC City Pirates
01:00
Hoogstraten
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Voorde Appelterre
00:30
Oostkamp
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Turnhout
VS
Eendracht Termien
00:30
Witgoor Sport
VS
Zwarte Leeuw
00:30
Weerstand Koersel
VS
Racing Mechelen
01:00
ลีลล์
VS
Sint-Lenaarts
01:00
Betekom
VS
Diest
01:00
Wellen
VS
Esperanza Pelt
01:30
Nijlen
VS
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Albert Quévy-Mons
01:00
Aische
VS
SG-Tertre-Hautrage
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Stockel
01:00
Tournai
VS
Binche
01:00
Braine
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Sprimont-Comblain
VS
Huy
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Oppuurs
VS
Vorselaar
00:30
Wezel
VS
Bornem
00:30
Antonia
VS
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Ixelles
VS
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:00
Juve Hasselt
VS
Schoonbeek-Beverst
00:30
Achel
VS
Herkol
00:30
KFC Eksel
VS
Zonhoven United
01:00
Alken
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Bastogne
VS
RAC Saint-Mard
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Florenville
01:00
La Roche
VS
Aubange
01:00
Saint-Hubert
VS
Sartoise
01:00
Longlier
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Berlare
VS
SK Denderhoutem
01:00
Eendracht Aalter
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Excelsior Zedelgem
00:00
Meulebeke
VS
SC Zonnebeke
00:00
Rumbeke
VS
Oostduinkerke
00:00
Dadizele
VS
Racing Waregem
00:30
Diksmuide
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Chernomorets Balchik
20:00
Botev Novi Pazar
VS
Shumen 2007
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

20:00
ENAD
VS
Ormideia
20:00
MEAP Nisou
VS
Oroklini / Troulloi
20:00
Olympiada Lympion
VS
Elia Lythrodonta
20:00
APEP
VS
Amathous
20:00
Halkanoras
VS
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Admira Praha
15:15
Benesov
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Baník Sokolov
VS
Králův Dvůr
15:15
Sparta Praha II
VS
Písek
15:15
Baník Sokolov
VS
Sparta Praha II
15:15
Motorlet Praha
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Loko Vltavín
VS
Admira Praha
15:15
Benesov
VS
Písek
18:00
Jablonec II
VS
Sokol Živanice
18:30
Ústí nad Orlicí
VS
Hradec Kralove II
18:30
Sokol Hostoun
VS
Rakovnik
19:00
Slovan Velvary
VS
Sokol Brozany
21:30
Sokol Brozany
VS
Sokol Živanice
21:30
Slovan Velvary
VS
Mlada Boleslav II
21:30
Ústí nad Orlicí
VS
Teplice II
21:30
Pardubice II
VS
Sokol Zápy
21:30
Jiskra Domažlice
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:00
Petřín Plzeň
VS
Rokycany
15:15
Hořovicko
VS
Český lev - Union Beroun
15:15
Hořovicko
VS
Sokol Lom
15:30
České Budějovice II
VS
Spartak Sobeslav
18:30
Doubravka
VS
Slavoj Mýto
20:00
Hvězda Cheb
VS
Marianske Lazne
21:30
Doubravka
VS
České Budějovice II
21:30
Petřín Plzeň
VS
Jindrichuv Hradec
21:30
Rokycany
VS
Klatovy
21:30
Marianske Lazne
VS
Slavoj Mýto
21:30
Český lev - Union Beroun
VS
Otava Katovice
21:30
Hvězda Cheb
VS
Tatran Sedlcany
21:30
Spartak Sobeslav
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
Tatran Rakovnik
VS
Chomutov
15:15
Štětí
VS
Aritma Praha
15:15
Ostrov
VS
Kladno
15:15
Kladno
VS
FK Brandys nad Labem
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Neratovice-Byškovice
18:30
Louny
VS
Arsenal Česká Lípa
21:30
Slaný
VS
FK Brandys nad Labem
21:30
Český Brod
VS
Banik Sous
21:30
Louny
VS
Chomutov
21:30
Meteor Praha
VS
Slaný
21:30
Dobris
VS
Arsenal Česká Lípa
21:30
Český Brod
VS
Olympie Brezova
21:30
Ostrov
VS
Štětí
21:30
Banik Sous
VS
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Hlinsko
15:15
Sokol Libiš
VS
Hlinsko
15:30
Kosmonosy
VS
Kolín
21:15
Polaban Nymburk
VS
Velke Hamry
21:30
Trutnov
VS
Letohrad
21:30
Náchod
VS
Dvůr Králové
21:30
Vysoke Myto
VS
Sokol Libiš
21:30
Dvůr Králové
VS
Čáslav
21:30
Sparta Kutná Hora
VS
Kolín
21:30
Vysoke Myto
VS
Polaban Nymburk
21:30
Náchod
VS
Trutnov
21:30
Poříčany
VS
Benatky nad Jizerou
21:30
Kosmonosy
VS
Letohrad
21:30
Horky nad Jizerou
VS
Velke Hamry

320 Denmark - 2. Division Group 1

17:00
Aarhus Fremad
VS
Thisted
18:00
Sydvest
VS
Næsby
18:00
B 93
VS
VSK Århus
19:00
Brabrand
VS
Holbæk B&I
19:00
Dalum
VS
Jammerbugt
20:00
Frem
VS
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
AB Tårnby
18:30
KFUM Roskilde
VS
Næstved
18:45
FA 2000
VS
AB
20:00
Skovshoved
VS
Slagelse B&I
20:00
Brønshøj
VS
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Avedøre
VS
Frederikssund
18:00
Karlslunde
VS
BK Union
18:15
BSF
VS
Ishøj
19:00
Køge Nord
VS
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Otterup
VS
B 1908
18:00
LSF
VS
Taastrup
18:00
Skjold Birkerod
VS
Greve
18:00
Allerod
VS
RB 1906
19:00
Herlev
VS
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Horsens II
18:00
B 1913
VS
Ringkøbing
18:00
Marienlyst
VS
Varde IF Elite
18:00
OKS
VS
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Silkeborg KFUM
18:15
Lyseng
VS
Tjorring
18:30
Norresundby
VS
Skjold Sæby
20:00
Djursland
VS
Herning Fremad

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Sainte Geneviève
23:00
C' Chartres
VS
Granville
23:00
Blois
VS
Versailles
23:00
Saint-Malo
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Guingamp II
VS
Lorient II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Stade Plabennec
23:00
Caen II
VS
Poissy

17 France - CFA Group B

23:00
Sedan
VS
Haguenau
23:00
Bobigny
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Beauvais
VS
Lens II
23:00
Schiltigheim
VS
Entente SSG
23:00
Auxerre II
VS
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
VS
Metz II
23:00
Reims II
VS
Gazélec Ajaccio
23:30
Gobelins
VS
Belfort

17 France - CFA Group C

23:00
Hyères
VS
Martigues
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Toulon
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Andrézieux
23:00
Jura Sud Foot
VS
Chasselay MDA
23:00
Marignane Gignac
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Monaco II
23:00
Saint-Priest
VS
Aubagne
23:00
Olympique Marseille II
VS
Grasse

17 France - CFA Group D

23:00
Colomiers US
VS
Chamalières
23:00
Bourges Foot
VS
Les Herbiers
23:00
Angoulême
VS
Bergerac
23:00
Nantes II
VS
Bourges 18
23:00
Trélissac
VS
Canet Roussillon
23:00
Angers SCO II
VS
Romorantin
23:30
Yzeure
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Stade Montois
VS
Béziers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Ain Sud
VS
Moulins Football
23:00
Limonest
VS
Saint-Étienne II
23:00
Thonon Évian
VS
Clermont II
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Montlucon
23:00
Velay
VS
Lyon Duchere II
23:00
Hauts Lyonnais
VS
Vaulx
23:00
Chambery
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Racing Besançon
VS
Jura Dolois
23:00
Gueugnon
VS
Montceau
23:00
Saint-Apollinaire
VS
Selongey
23:00
Morteau Montlebon
VS
Besancon FC

17 France - National 3: Bretagne

23:00
TA Rennes
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Lannion
VS
Dinan Léhon
23:00
Pontivy GSI
VS
Stade Briochin II
23:00
Brest II
VS
Plouzane
23:00
Rennes II
VS
Vitré
23:00
Drapeau Fougères
VS
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
Tours
VS
Saran Municipal
23:00
Montargis
VS
Chateauroux II
23:30
Vierzon
VS
Déols
23:30
Avoine OCC
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Amneville
VS
Mulhouse
23:00
RC Epernay
VS
Thaon
23:00
Raon l'Etape
VS
Strasbourg II
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
Troyes II
VS
Biesheim
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Colmar
23:00
Sarre Union
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Croix Football IC
23:00
Lille II
VS
Saint-Omer
23:00
Amiens AC
VS
Valenciennes II
23:00
Le Touquet
VS
Wasquehal
23:00
Boulogne II
VS
Vimy
01:00
Olympique Marcquois
VS
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

23:00
AG Caennaise
VS
Oissel CMS
23:00
Dieppe
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Cherbourg
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Bayeux
VS
Dives-Cabourg
23:00
Vire
VS
Avranches II
23:00
Alencon
VS
Quevilly II
23:30
Évreux 27
VS
Le Havre II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

18:30
M. Alexandros Kastorias
VS
Lefkimmi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:00
Tatabánya
VS
Nagyatadi FC

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
AlbinoLeffe
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Palermo
VS
Vibonese
22:30
Avellino
VS
Bari 1908
05:00
Trapani
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Lavagnese
20:00
Borgosesia
VS
Gozzano
20:00
Derthona
VS
Arconatese
20:00
Pro Imperia
VS
Fossano
20:00
PDHAE
VS
Sanremo
20:00
Saluzzo
VS
Castellanzese
20:00
Sestri Levante
VS
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Brusaporto
VS
Sona
20:00
Casatese
VS
Scanzorosciate
20:00
Real Calepina
VS
Tritium
20:00
Villa d'Almè
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Nibionnoggiono

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Montebelluna
VS
Este
20:00
Cartigliano
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Luparense
VS
Ambrosiana
20:00
Virtus Bolzano
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Fiorenzuola
20:00
Prato
VS
Real Forte Querceta
20:00
Pro Livorno
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montevarchi Calcio
VS
Sporting Trestina
20:00
Trastevere
VS
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Afragolese
VS
Sassari Torres
20:00
Latina
VS
Latte Dolce
20:00
Nocerina
VS
Team Nuova Florida
20:00
Vis Artena
VS
Lanusei

1578 Norway - 2. Division

19:00
Florø
VS
Kvik Halden
20:00
Skeid
VS
Nardo
20:00
Vard
VS
Notodden
20:00
Flekkerøy
VS
Egersund
20:00
Arendal
VS
Øygarden
20:00
Senja
VS
Tromsdalen
21:00
Asker
VS
Eidsvold
21:00
Alta
VS
Hødd
21:00
Brattvåg
VS
Bærum
21:30
Fløya
VS
Kongsvinger

2 Poland - 2. Liga East

18:00
SKRA Częstochowa
VS
Stal Rzeszów
18:00
Stargard Szczeciński
VS
Sokół Ostróda
20:00
Garbarnia Kraków
VS
Chojniczanka Chojnice
21:00
Hutnik Krakow
VS
Olimpia Elbląg
21:00
Pogoń Siedlce
VS
Polkowice
23:00
Kalisz
VS
Motor Lublin
01:15
Olimpia Grudziądz
VS
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group B

16:45
Mondinense
VS
Vitória Guimarães II
16:45
Rio Ave II
VS
Felgueiras 1932
16:45
Pevidem
VS
AR São Martinho
16:45
Berço
VS
Brito

20 Portugal - 2. Division: Group D

23:30
Castro Daire
VS
Anadia
23:30
Sanjoanense
VS
Águeda
23:30
Beira-Mar
VS
Valadares Gaia
23:30
Espinho
VS
Lusitano FCV
23:30
Sao Joao Ver
VS
Lusitania FC Lourosa
23:30
Vila Cortez
VS
Canelas 2010

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:45
Marinhense
VS
Oliveira Hospital
18:45
Condeixa
VS
Sertanense
18:45
Alcains
VS
Carapinheirense
18:45
Vitória de Sernache
VS
Mortágua
18:45
Oleiros
VS
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group H

21:00
Juventude Evora
VS
Louletano
21:00
Moncarapachense
VS
Amora
21:00
Moura
VS
Pinhalnovense
21:00
Olhanense
VS
Lusitano GC Evora
21:00
Vitória FC
VS
Aljustrelense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Bucovina Radauti
VS
Dante Botoşani
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Şomuz Fălticeni
21:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Hușana Huși
21:00
Foresta Suceava
VS
Bradu Borca
21:00
Paşcani
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
CSM Bacău
VS
Otelul
21:00
Făurei
VS
Sportul Chiscani
21:00
Focsani
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Viitorul Ianca
VS
Avantul Valea Marului

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Afumaţi
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Agricola Borcea
VS
Viitorul Constanţa II
21:00
Mostiştea Ulmu
VS
Înainte Modelu
21:00
Gloria Albeşti
VS
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Metalul Buzău
VS
FCSB II
21:00
Tunari
VS
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Targu Secuiesc
21:00
Plopeni
VS
Blejoi Vispeşti
21:00
Olimpic Cetate
VS
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Filiaşi
VS
CS U Craiova II
21:00
Pucioasa
VS
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Vlasina
21:00
Trstenik PPT
VS
Timočanin
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Radan
21:00
Timok
VS
Rembas
21:00
Dunav Prahovo
VS
Župa
21:00
Sinđelić Niš
VS
Moravac Mrštane

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Jedinstvo Ub
VS
Bane Raska
20:30
Takovo
VS
Semendrija 1924
20:30
Tutin
VS
Železničar Lajkovac
20:30
Budučnost Krušik
VS
Sumadija Arandelovac
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Budućnost Arilje
20:30
Sloboda Užice
VS
Mačva 1929
20:30
Mladi Radnik
VS
Gruža
20:30
Trepča
VS
Sloga Požega

32 Spain - Segunda B - Playoffs

22:00
Burgos
VS
Unionistas de Salamanca
22:00
Atzeneta
VS
Prat
22:00
Osasuna II
VS
Real Unión
23:00
Hércules
VS
Badalona
23:00
Valencia II
VS
Olot

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arenteiro
VS
Polvorín
23:00
UD Ourense
VS
Viveiro
05:00
Rápido Bouzas
VS
Silva
05:00
Ribadumia
VS
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Castro
VS
Ribamontan al Mar
22:00
Cartes
VS
Textil Escudo
22:30
Torina
VS
Barquereño
22:30
Barreda
VS
Revilla
23:00
Escobedo
VS
Cayon
23:00
Solares
VS
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Beasain
VS
Basconia
21:30
Tolosa
VS
Lagun Onak
22:00
Balmaseda
VS
Sodupe
23:00
Sestao River
VS
CD Vitoria
23:30
Gernika
VS
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
Girona II
23:00
Santfeliuenc
VS
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

21:00
Jove Espanol
VS
RC Catarroja
22:00
Beniganim
VS
Villarreal III
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Silla

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Mirandés II
VS
La Virgen del Camino
21:00
Colegios Diocesanos
VS
Peñaranda
22:00
Numancia II
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Arandina
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Loja
VS
Melilla CD
23:30
Mancha Real
VS
El Palo
23:30
Almería II
VS
Antequera
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Ceuta
VS
San Roque de Lepe
23:00
Arcos
VS
Castilleja
23:00
Los Barrios
VS
Pozoblanco
23:00
Rota
VS
Utrera
23:30
Xerez Deportivo
VS
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Guía
VS
Villa Santa Brígida
23:00
Arucas
VS
UD San Fernando
00:00
Velke Levare
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
Extremadura UD II
VS
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Pamplona
VS
Cortes
21:30
Beti Kozkor
VS
Cirbonero
21:30
Beti Onak
VS
Bidezarra
21:30
Txantrea
VS
Fontellas
21:30
Huarte
VS
Murchante
22:00
San Juan
VS
Ardoi
22:00
Valle Egüés
VS
Peña Sport
22:30
Burladés
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

21:30
Calahorra II
VS
CDFC La Calzada
23:00
Yague
VS
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Villacanas
VS
Ciudad Real
22:00
Tarancón
VS
Huracán Balazote
23:00
Guadalajara
VS
La Roda

5 Brazil - Alagoano

03:00
Aliança AL
VS
ASA

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
Cliper
03:05
Amazonas
VS
Iranduba

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Samambaia
01:30
Formosa
VS
Real FC
01:30
Sobradinho
VS
Gama
01:30
Santa Maria
VS
Luziânia
01:30
Brasiliense
VS
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
4 de Julho
VS
Vitória
02:00
Bahia
VS
ABC
02:00
Ceará
VS
Salgueiro
02:00
Confiança
VS
Fortaleza
02:00
Treze
VS
Sport Recife
02:00
Sampaio Corrêa
VS
CSA
02:00
CRB
VS
Altos
04:15
Santa Cruz
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Real Noroeste
01:00
Pinheiros
VS
São Mateus
01:00
Serra
VS
Estrela do Norte
01:00
Vilavelhense
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Carioca 1

01:30
Macaé
VS
Resende
01:30
Portuguesa RJ
VS
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Chapecoense
VS
Prospera Criciuma
02:00
Juventus SC
VS
Marcílio Dias
05:00
Brusque
VS
Hercílio Luz

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
Jaraguá EC

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Grêmio Sorriso
VS
Acao Cuiaba

5 Brazil - Paraense

01:00
Castanhal
VS
Bragantino PA

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

05:00
Botafogo SP
VS
São Bento
05:00
Corinthians
VS
São Paulo
05:00
Guarani
VS
Novorizontino
05:00
Inter de Limeira
VS
São Caetano
05:00
Ituano
VS
Ponte Preta
05:00
Mirassol
VS
Ferroviária
05:00
Bragantino
VS
Santos
05:00
Santo André
VS
Palmeiras
06:00
São Bento
VS
Bragantino
06:00
São Paulo
VS
São Caetano

5 Brazil - Paulista A2

21:00
Taubaté
VS
Portuguesa
01:00
Portuguesa Santista
VS
Sertãozinho
01:00
Rio Claro
VS
Atibaia
01:00
São Bernardo
VS
Osasco Audax
02:00
Oeste
VS
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Rio Preto
VS
Primavera SP
02:00
Comercial
VS
Nacional SP
06:00
São José EC
VS
Olímpia

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Rondoniense
VS
Porto Velho

5 Brazil - Sergipano

02:00
Frei Paulistano
VS
Lagarto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Colegiales
VS
Defensores Unidos
01:30
Argentino Quilmes
VS
Deportivo Armenio
01:30
Acassuso
VS
Talleres Remedios
01:30
Cañuelas
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Crucero del Norte
VS
CDJU Gualeguaychu

909440 Cambodia - C-League

15:30
Prey Veng
VS
Boeung Ket
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Asia Europe University
18:00
Visakha
VS
Nagacorp

3347 San Marino - Campionato

20:00
La Fiorita
VS
Juvenes / Dogana
20:00
Fiorentino
VS
Murata
20:00
Libertas
VS
Domagnano
20:00
Folgore
VS
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
16:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

18:30
Korabi Peshkopi
VS
Dinamo Tirana
18:30
Vora
VS
Burreli
18:30
Oriku
VS
Besëlidhja Lezhë
18:30
Veleçiku Koplik
VS
Partizani Tirana II
18:30
Elbasani
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Delvina
VS
Labëria
18:30
Ada Velipojë
VS
Shënkolli
18:30
Sopoti Librazhd
VS
Shkumbini Peqin
18:30
Gramshi
VS
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Seoul E.
VS
Asan Mugunghwa
16:30
Sangju Sangmu
VS
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

16:00
Lithuania W
VS
Lebanon W
19:00
Mexico W
VS
Slovakia W
19:00
Armenia W
VS
Jordan W
20:00
แอฟริกาใต้ W
VS
Zambia W
20:30
Namibia W
VS
Angola W
21:00
อิตาลี W
VS
Iceland W
21:10
เยอรมนี W
VS
ออสเตรเลีย W
23:00
Ethiopia W
VS
ซูดานใต้
00:10
สวีเดน W
VS
สหรัฐอเมริกา W
03:30
เอกวาดอร์
VS
Colombia W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
St George Willawong
16:10
The Lakes
VS
Univ. Queensland
16:10
Albany Creek Excelsior
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

09:45
Woden Weston
VS
Gungahlin
14:30
Monaro Panthers
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

16:00
North Shore Mariners
VS
Rockdale City Suns

86 Ukraine - Youth League

15:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Minai U21
16:00
Vorskla Poltava U21
VS
Lviv U21
18:00
Zorya U21
VS
Inhulets' U21
21:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Kolos Kovalivka U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Bayswater City
14:00
Floreat Athena
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Sorrento
VS
ECU Joondalup
14:00
Rockingham City
VS
Armadale
18:00
Perth Glory II
VS
Cockburn City

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Launceston City
13:30
Riverside Olympic
VS
Devonport City
13:30
Olympia Warriors
VS
Clarence Zebras
15:30
Kingborough Lions
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Peninsula Power
VS
Moreton Bay United
16:15
Capalaba
VS
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Heist
VS
Dessel Sport
01:00
Olympic Charleroi
VS
Patro Eisden
01:00
La Louvière Centre
VS
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Hallescher FC U19
VS
Osnabruck U19
18:00
Hannover U19
VS
RB Leipzig U19
18:00
St. Pauli U19
VS
Viktoria Berlin U19
18:00
Hertha U19
VS
Dresden U19
18:00
Holstein Kiel U19
VS
Union Berlin U19
18:00
Energie Cottbus U19
VS
Eimsbütteler TV U19
18:00
Hamburger SV U19
VS
Chemnitzer FC U19
18:00
Bremen U19
VS
Magdeburg U19
18:00
Freiburg U19
VS
Greuther Fürth U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Ingolstadt U19
18:00
Astoria Walldorf U19
VS
Nurnberg U19
18:00
Mainz U19
VS
Kaiserslautern U19
18:00
Stuttgart U19
VS
Darmstadt 98 U19
18:00
Augsburg U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Ulm U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Heidenheim U19
VS
Saarbrucken U19
18:00
Kickers Offenbach U19
VS
Bayern U19
18:00
Bochum U19
VS
Dusseldorf U19
18:00
Duisburg U19
VS
Viktoria Köln U19
18:00
RW Essen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
18:00
Schalke 04 U19
VS
Arminia Bielefeld U19
18:00
Alemannia Aachen U19
VS
Oberhausen U19
18:00
Preussen Munster U19
VS
Koln U19
18:00
Fortuna Koln U19
VS
Wuppertaler SV U19
18:00
Paderborn U19
VS
Borussia Dortmund U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Ascoli U19
VS
Inter U19
18:00
Sassuolo U19
VS
Cagliari U19
18:00
Milan U19
VS
Juventus U19
20:00
Roma U19
VS
Fiorentina U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Spezia U19
VS
Benevento U19
16:00
Frosinone U19
VS
Crotone U19
16:00
Cosenza U19
VS
Napoli U19
16:00
Lecce U19
VS
Pisa U19
20:00
Udinese U19
VS
Chievo U19
20:00
Cittadella U19
VS
Cremonese U19
20:00
Monza U19
VS
Verona U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Parma U19
20:00
Brescia U19
VS
Pordenone U19
20:00
Venezia U19
VS
Reggiana U19
20:00
Salernitana U19
VS
Pescara U19
20:00
Reggina U19
VS
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Sparta Praha U19
15:00
Pribram U19
VS
Meteor Praha U19
15:00
Ostrava U19
VS
Brno U19
15:30
Opava U19
VS
Plzen U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Karvina U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Slovacko U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Slavia Prague U19
17:00
Plzen U19
VS
Brno U19
18:00
Slovacko U19
VS
FK Pardubice U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Pribram U19
18:00
Opava U19
VS
Hradec Kralove U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
VS
FK Pardubice U19
21:30
Karvina U19
VS
Mlada Boleslav U19
21:30
Sigma Olomouc U19
VS
Sparta Praha U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Korona Kielce U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Slask U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Cracovia U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Umoya United
VS
TS Sporting
20:00
Free State Stars
VS
Royal AM
20:00
Richards Bay
VS
Polokwane City
20:00
Steenberg United
VS
Uthongathi
20:00
JDR Stars
VS
Pretoria Callies
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Tauro
VS
Independiente
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Sturt Lions
12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Comets
VS
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
KF Feronikeli
20:00
KF Ballkani
VS
Besa Pejë

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Eastern Lions
15:30
Altona Magic
VS
Dandenong City
16:00
Hume City
VS
Port Melbourne
16:00
Dandenong Thunder
VS
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Wohlen
VS
Baden
21:00
Zug
VS
Luzern II
21:00
Muttenz
VS
Solothurn
21:00
Höngg
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Gossau
VS
Tuggen
22:00
Azzurri 90
VS
Olympique de Genève
22:00
Meyrin
VS
La Chaux-de-Fonds
22:30
Chênois
VS
Martigny Sports
05:00
Delémont
VS
Buochs
05:00
Langenthal
VS
Schötz
05:00
Grasshopper II
VS
Bassecourt
05:00
Biel-Bienne
VS
Goldau
05:00
Terre Sainte
VS
Lausanne II
05:00
Naters
VS
Lancy
05:00
Young Boys II
VS
Echallens
05:00
Bulle
VS
Vevey Sports
05:00
Eschen / Mauren
VS
Balzers
05:00
Linth
VS
Winterthur II
05:00
Paradiso
VS
Red Star Zürich
05:00
St. Gallen II
VS
Dietikon

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Stade Nyonnais
20:30
Basel II
VS
Yverdon Sport
21:00
Breitenrain
VS
Bavois
21:00
Köniz
VS
YF Juventus
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Münsingen
22:45
Bellinzona
VS
Brühl
23:00
Black Stars
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
F91 Dudelange
23:00
Etzella Ettelbrück
VS
Racing
00:00
Fola Esch
VS
UT Pétange
00:30
Swift Hesperange
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Wiener Viktoria
VS
Traiskirchen
23:00
Team Wiener Linien
VS
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Charlestown City Blues
VS
Broadmeadow Magic
15:00
Hamilton Olympic
VS
Maitland
16:00
Weston Bears
VS
Adamstown Rosebuds

201580 Maldives - Male League

23:00
TC Sports Club
VS
Green Streets

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Pamplemousses
VS
Bolton City
19:00
La Cure Sylvester
VS
Entente Boulet Rouge
19:00
Cercle de Joachim
VS
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

02:40
Sahel
VS
Tevragh-Zeïne
02:40
Médine
VS
JAHE

227 Russia - Pfl

19:00
Lada Tolyatti
VS
Dinamo Barnaul
19:00
Lada SOK
VS
Novosibirsk
19:00
Dinamo Stavropol'
VS
Essentuki
20:00
Mashuk-KMV
VS
Druzhba
20:00
Urozhay
VS
Krasnodar 3
20:00
Spartak Nal'chik
VS
Chernomorets

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kara
VS
Sara Sport
05:00
Semassi
VS
ASKO de Kara
05:00
Sara Sport
VS
Koroki Metete
05:00
Ifodjè
VS
Unisport
05:00
Gomido
VS
Togo Port
05:00
Anges Notsè
VS
OTR
05:00
Dynamic Togolais
VS
Maranatha Fiokpo
05:00
Entente II
VS
Gbohloe-Su

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

21:00
Royn
VS
Hoyvik
00:00
MB
VS
Undrid

1560 Congo - Ligue 1

22:00
CARA Brazzaville
VS
JS Talangaï

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
LD Maputo
20:00
Textáfrica
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Costa do Sol
VS
Desportivo Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Songo
20:00
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Incomáti
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nampula
VS
ENH Vilankulo

4125 Uganda - Uganda Cup

14:00
Luweero United
VS
Onduparaka
20:00
Wakiso Giants
VS
Water
20:00
Kigezi Home Boyz
VS
Kitara
20:00
Nyamityobora
VS
KCCA
20:00
Express FC
VS
Kyetume
20:00
Soana
VS
Kataka
20:00
Calvary
VS
Police

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
CR Belouizdad U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

19:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Tzeirei Sakhnin
23:30
Tzeirei Kafr Kanna
VS
Bnei Bir al-Maksur

32 Spain - Segunda Division Women

20:30
Riudoms W
VS
Girona W
21:00
Cáceres II W
VS
Sevilla II W
21:30
León FF W
VS
Zamora Amigos Duero W
21:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Real Oviedo II W
21:30
Castejón W
VS
Oiartzun W
21:30
Osasuna II W
VS
Añorga W
21:30
Logroño II W
VS
Real Sociedad II W
22:00
Real Betis II W
VS
La Rambla W
22:00
Victoria FC W
VS
Llanera W
22:00
Umia W
VS
Monte W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Racing Santander II W
22:00
Pradejón W
VS
Bizkerre W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
Geneto del Teide W
22:15
Mulier W
VS
Tolosa W
23:00
La Garita W
VS
Real Unión Tenerife II W
00:45
Valladares W
VS
Castro W
05:00
Sant Gabriel W
VS
Zaragoza II W

3483 USA - USL League One

06:30
Inter Miami II
VS
New England II

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Polillas U19
VS
Almería U19
17:00
San José U19
VS
Puertos Las Palmas U19
17:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Damm U19
17:45
Sevilla U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Córdoba U19
VS
Rusadir U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Penya Arrabal U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Ofra U19
VS
Victoria U19
18:00
Laguna U19
VS
Acodetti U19
18:15
Llano del Moro U19
VS
Huracán U19
21:00
Valencia U19
VS
Archena U19
21:00
Roda U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
Hércules U19
VS
Talavera U19
21:00
Sabadell U19
VS
Girona U19
21:00
Móstoles U19
VS
Extremadura UD U19
21:00
Real Valladolid U19
VS
Rayo Vallecano U19
21:15
Jàbac i Terrassa U19
VS
Cornellà U19
21:30
Roces U19
VS
Calasanz U19
21:30
Real Zaragoza U19
VS
Europa U19
21:30
Lleida U19
VS
San Francisco U19
21:30
Santa Marta U19
VS
Badajoz U19
21:30
Sobradillo U19
VS
Orientación Marítima U19
22:00
Arenal U19
VS
Choco U19
22:30
Real Sociedad U19
VS
Txantrea U19
22:30
Tenerife U19
VS
Arucas U19
23:00
Real Oviedo U19
VS
Racing Ferrol U19
23:00
Real Avilés U19
VS
Conxo Santiago U19
23:00
Danok Bat U19
VS
Osasuna U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
Valvanera U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Metaloglobus
VS
SSC Farul
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Comuna Recea
15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
CSM Slatina
15:00
Aerostar Bacău
VS
Şcolar Reşiţa
15:00
Unirea Slobozia
VS
Şirineaşa
15:30
Mioveni
VS
Csikszereda
18:00
U Craiova 1948
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Bordeaux II
VS
Chauvigny
00:00
Cognac
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Anglet Genets
VS
Neuville
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Niort II
00:00
Bressuire
VS
Poitiers
00:00
Chatellerault
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Blagnac
VS
Fabrègues
23:00
Nîmes II
VS
Rodez II
23:00
Agde
VS
Stade Beaucairois
23:30
Balma
VS
Alberes Argelès
00:00
Olympique d'Alès
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Aubervilliers
VS
Paris II
23:00
Meaux Academy Football
VS
Les Ulis
23:00
Linas-Montlhery
VS
Racing Colombes 92
23:00
PSG II
VS
Mantes 78
23:00
Créteil II
VS
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Nice II
23:00
Istres
VS
Côte Bleue
23:00
Cannet Rocheville
VS
Mandelieu LN
23:00
Ajaccio II
VS
Cannes
01:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Lucciana

2507 Gambia - GFA League

23:00
เอซี มิลาน
VS
Waa Banjul Football
23:00
Brikama United
VS
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Clinton
VS
Frenchville

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

10:00
Mayfield United Senior
VS
Merewether Advance
11:00
Dudley Redhead Senior
VS
Nelson Bay

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Poprad U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Nitra U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Žilina U19
VS
DAC U19
16:00
Senica U19
VS
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Green Gully U21
VS
South Melbourne U21
13:30
Hume City U21
VS
Port Melbourne U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Dandenong City U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Yokohama W
VS
Harima W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Ehime W
VS
Yamato Sylphid W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Schruns
VS
FC Egg

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
St. George Willawong Res
VS
Acacia Ridge Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Univ. Queensland Res.
14:00
Albany Creek Res.
VS
Toowong Res.

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
AIK W
VS
Brommapojkarna W
19:00
Växjö W
VS
Vittsjo W
19:00
Hammarby W
VS
Uppsala W
19:00
Kristianstads W
VS
IFK Kalmar W
19:00
Hammarby W
VS
KIF Orebro W

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
St Josephs FC
VS
Europa FC
23:30
Lynx
VS
Lincoln Red Imps

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Fukuoka J. Anclas W