lsm99

ตารางบอล 11 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เบิร์นลีย์
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:05
เวสต์แฮม
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
อูเทรชท์
VS
เฟเยนูร์ด
19:30
โกรนิงเงิน
VS
ฮีเรนวีน
19:30
วีวีวี เวนโล
VS
พีเอสวี
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
De Graafschap
VS
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ชาลเก้ 04
VS
เอาก์สบวร์ก
23:00
โคโลญจน์
VS
ไมนซ์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
แรนส์
VS
น็องต์
20:00
Lens
VS
ลอริยองต์
20:00
แบรสต์
VS
นีมส์
20:00
แซงต์ เอเตียน
VS
บอร์กโดซ์
20:00
นีซ
VS
แร็งส์
22:05
โมนาโก
VS
ดิฌง
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
อองเช่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
กายารี่
20:00
ยูเวนตุส
VS
เจนัว
20:00
เวโรน่า
VS
ลาซิโอ
20:00
ซามพ์โดเรีย
VS
นาโปลี
23:00
โรม่า
VS
โบโลญญ่า
01:45
ฟิออเรนติน่า
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
บียาร์เรอัล
VS
โอซาซูนา
21:15
บาเลนเซีย
VS
เรอัล โซเซียดาด
23:30
เรอัล บายาโดลิด
VS
เกรนาดา
02:00
เรอัล เบติส
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
สากัน โตสู
VS
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
15:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
กัมบะ โอซาก้า
15:00
วิสเซล โคเบะ
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
FC เรียวเคียว
12:00
โทชิกิ SC
VS
Sagamihara
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00
เอฮิเมะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Club Friendlies

07:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
LA Galaxy II
07:00
Inter Miami
VS
Miami FC II
07:00
Austin
VS
Louisville City
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
San Diego Loyal
20:00
RoPS
VS
JS Hercules
00:00
Louisville City
VS
Greenville Triumph
00:00
El Paso Locomotive
VS
Colorado Springs
01:00
Inter Miami
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Heidenheim
18:30
Osnabrück
VS
Eintracht Braunschweig
18:30
Würzburger Kickers
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

18:00
Zwickau
VS
Viktoria Köln
19:00
Unterhaching
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Chemie Leipzig
18:30
BAK '07
VS
Energie Cottbus
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
Luckenwalde
VS
Chemnitzer FC
18:30
Germania Halberstadt
VS
Auerbach
18:30
Babelsberg
VS
Viktoria Berlin
18:30
Union Fürstenwalde
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Lichtenberg
18:30
BFC Dynamo
VS
Tennis Borussia
18:30
Hertha BSC II
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Freiburg II
VS
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
SFL Bremerhaven
18:00
Schwachhausen
VS
Union Bremen
19:30
Hemelingen
VS
Brinkumer SV
19:30
Hemelingen
VS
BTS Neustadt
20:00
Borgfeld
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Komet Arsten
VS
BTS Neustadt
20:00
Vatan Sport
VS
Blumenthaler SV
20:00
Hastedt
VS
Union Bremen
20:00
Vatan Sport
VS
Brinkumer SV
20:00
Komet Arsten
VS
Leher TS
20:00
Borgfeld
VS
Habenhauser FV
20:00
Hastedt
VS
Geestemünde
20:30
Leher TS
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Neuhof
VS
SV Zeilsheim
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Fernwald
20:00
Ginsheim
VS
SV Steinbach
20:00
Hanau 93
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
Eilendorf
20:00
Düren Merzenich
VS
FC BW Friesdorf
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Hürth
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Alfter
VS
Borussia Freialdenhoven
20:30
VfL Vichttal
VS
SV Breinig
20:30
Deutz
VS
Fortuna Köln II
20:30
Pesch
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Kleve
20:00
Cronenberger SC
VS
SC Velbert
20:00
Schonnebeck
VS
FSV Duisburg
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
FC Bocholt
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Kray
20:00
Velbert
VS
Meerbusch
20:00
Monheim
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
TVD Velbert
VS
Germania Ratingen
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Teutonia St.Tönis
20:30
Dusseldorf-West
VS
SF Baumberg
20:30
Hilden
VS
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Greifswalder FC
VS
Strausberg
19:00
Pampow
VS
RSV Eintracht
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Neustrelitz
19:00
Rostocker FC
VS
Tasmania Berlin
19:00
Staaken
VS
CFC Hertha
19:00
BSC Süd 05
VS
Hansa Rostock II
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Lok Stendal
19:00
Stern
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Union Sandersdorf
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Grimma
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Plauen
19:00
International Leipzig
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Eilenburg
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Krieschow
VS
Martinroda
19:00
1. FC Merseburg
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eckernforder SV
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Todesfelde
VS
Pansdorf
19:00
Preußen Reinfeld
VS
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Holzwickeder SC
VS
Westfalia Herne
20:00
TuS Haltern
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Victoria Clarholz
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Erndtebrück
VS
Ennepetal
20:00
Meinerzhagen
VS
Sprockhövel
20:00
ASC Dortmund
VS
Eintracht Rheine
20:00
Paderborn 07 II
VS
Wattenscheid 09
20:00
Schermbeck
VS
Preußen Münster II
20:00
Hammer SpVg
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

21:00
Partizani Tirana
VS
Bylis Ballsh

919 Armenia - Premier League

18:00
Shirak
VS
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Sturm Graz
VS
Wattens
22:00
Rapid Vienna
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Blau-Weiß Linz
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Zira
VS
Keşlə FK
22:15
คาราบัค
VS
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

18:30
เกงค์
VS
Sint-Truiden
21:00
Waasland-Beveren
VS
Kortrijk
23:15
Anderlecht
VS
คลับ บรูกก์
01:45
Beerschot-Wilrijk
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

21:00
Club Brugge II
VS
Lierse Kempenzonen
01:00
Lommel United
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloga
VS
Sloboda Tuzla
22:00
Siroki Brijeg
VS
Krupa na Vrbasu
00:00
Borac Banja Luka
VS
Olimpic Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
TOSK Tesanj
VS
Zvijezda Gradačac
21:30
Radnik Hadžići
VS
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

23:45
Cherno More
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Kozara Gradiska
VS
FK Jedinstvo Brcko

224 Bulgaria - Vtora Liga

18:30
Septemvri Sofia
VS
Septemvri Simitli
21:00
Yantra 1919
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Slaven Koprivnica
VS
Osijek
22:05
Istra 1961
VS
Hajduk Split
00:10
Lokomotiva Zagreb
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

19:30
Hajduk Split II
VS
Cibalia
21:30
Medimurje Cakovec
VS
Dugopolje
21:30
Bijelo Brdo
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEK Larnaca
VS
AEL
23:30
Omonia Nicosia
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Omonia Psevda
VS
Ayia Napa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
České Budějovice
VS
Zbrojovka Brno
21:00
Teplice
VS
Mladá Boleslav
23:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Blansko
21:30
Táborsko
VS
Prostějov
21:30
Vlašim
VS
Lisen

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Randers
VS
Nordsjælland
19:00
SønderjyskE
VS
Horsens
21:00
Brøndby
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
AGF
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

20:00
Vendsyssel
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Vaprus
VS
Tammeka
17:00
Trans
VS
Tulevik
19:00
Nõmme Kalju
VS
Levadia
23:00
Legion
VS
Flora

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
อาเมียงส์
VS
Rodez

17 France - National

01:00
Lyon Duchère
VS
Red Star

125 Greece - Super League

19:00
Aris
VS
AEK Athens
21:15
Asteras Tripolis
VS
PAOK
23:30
โอลิมเปียกอส
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Diósgyőr
VS
Paksi SE
22:00
Zalaegerszegi TE
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

17:15
Debrecen
VS
Nyíregyháza Spartacus
21:30
Gyirmót
VS
Pécsi MFC
21:30
Szentlőrinc SE
VS
Békéscsaba
21:30
Budaörs
VS
Győri ETO
22:00
Vasas
VS
Ajka
22:00
Szeged 2011
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Soroksár SC
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Kazincbarcika
22:00
Siófok
VS
Dorogi
22:00
Csákvári TK
VS
DEAC

1796 Iceland - Iceland Cup

19:00
Hamar
VS
Vestri
21:00
Snæfell
VS
Skallagrímur

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Hadera
00:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

20:00
Reggina
VS
Vicenza
00:00
Venezia
VS
Cosenza

748 Latvia - Virsliga

19:00
Ventspils
VS
FC Daugavpils / Progress
21:00
Spartaks Jūrmala
VS
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Borec
VS
Struga
18:00
Belasica
VS
Makedonija
18:00
Akademija Pandev
VS
Shkupi
18:00
Renova
VS
Skendija 79
18:00
Sileks
VS
Vardar

2756 Malta - Premier League

19:00
Balzan
VS
Birkirkara
19:00
Floriana
VS
Tarxien Rainbows
23:00
Valletta
VS
Mosta
23:00
Gudja United
VS
Senglea Athletic

2345 Moldova - National Division

17:00
Dinamo-Auto
VS
Codru Lozova
17:00
Speranţa Nisporeni
VS
Sfîntul Gheorghe
20:00
Dacia-Buiucani
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

18:00
Zeta
VS
Jezero
19:00
Mladost
VS
Rudar
20:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Petrovac
21:00
Sutjeska
VS
Budućnost
22:00
Dečić
VS
Iskra

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Start
VS
Jerv

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Zagłębie Lubin
VS
Podbeskidzie
22:30
Lech Poznań
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Chrobry Głogów
VS
Miedź Legnica
17:40
Arka Gdynia
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Gil Vicente
VS
Moreirense
21:30
ซานตาคลารา
VS
Nacional
23:30
บราก้า
VS
Belenenses
02:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Estoril
VS
Vilafranquense
20:00
ชาเวช
VS
Sporting Covilhã
23:00
Benfica II
VS
Feirense
02:30
Arouca
VS
UD Oliveirense

155 Romania - Liga 1

01:30
Universitatea Craiova
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
คราสโนดาร์
20:30
Dinamo Moskva
VS
Ural
20:30
Sochi
VS
เซนิต
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Olimpiyets
17:00
Orenburg
VS
Spartak Moskva II
19:00
Shinnik
VS
Spartak Vladikavkaz
19:00
Fakel
VS
Tekstilshchik
19:00
Akron
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Chertanovo
VS
Veles
20:00
Neftekhimik
VS
Torpedo Moskva
20:00
Krasnodar II
VS
Irtysh
20:00
Chayka
VS
Yenisey
23:00
Baltika
VS
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

20:00
Javor Ivanjica
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Partizan
VS
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Trajal Krusevac
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Borac Čačak
VS
Kabel Novi Sad
21:00
Zemun
VS
Radnički Pirot
21:00
Žarkovo
VS
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
DAC
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Rudar Velenje
VS
Krško
21:30
Radomlje
VS
Triglav
21:30
Dekani
VS
Brda Dobrovo
21:30
Dob
VS
NŠ Drava
21:30
Brežice
VS
Nafta
21:30
Smartno
VS
Primorje
21:30
Bilje
VS
Fužinar
21:30
Krka
VS
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
มาลากา
VS
อัลบาเซเต้
21:00
เรอัลซาราโกซา
VS
อัลเมรีอา
23:15
มาจอร์กา
VS
ลูโก
23:15
Mirandés
VS
UD Logroñés
23:15
Sabadell
VS
FC Cartagena
02:00
เอสปันญ่อล
VS
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Halmstad
VS
Häcken
20:00
Mjällby
VS
Varberg BoIS
22:30
Elfsborg
VS
Djurgården
22:30
Norrköping
VS
Sirius

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
Brage
18:00
Örgryte
VS
Öster
20:00
Jönköpings Södra
VS
Vasalund
20:00
Trelleborg
VS
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Örebro Syrianska
18:00
Täby
VS
Umeå
21:00
IFK Luleå
VS
Assyriska

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Lund

62 Switzerland - Super League

21:00
Vaduz
VS
Sion
21:00
ยังบอยส์
VS
St. Gallen
21:00
Zürich
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Ankaragücü
VS
Gençlerbirliği
20:00
Kayserispor
VS
Antalyaspor
23:00
BB Erzurumspor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Ümraniyespor
VS
Bursaspor
23:00
Adanaspor
VS
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Vorskla
VS
Lviv
18:00
Zorya
VS
Inhulets
21:00
Rukh Vynnyky
VS
Minai
23:30
Olimpik Donetsk
VS
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

07:00
Racing Club
VS
Independiente
21:00
Godoy Cruz
VS
Arsenal de Sarandi
00:00
Argentinos Juniors
VS
Central Cordoba SdE
00:00
Patronato
VS
Gimnasia La Plata
02:15
Rosario Central
VS
Banfield
04:30
Unión Santa Fe
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

00:10
All Boys
VS
Tristán Suárez
01:30
Almagro
VS
Independiente Rivadavia
01:30
San Telmo
VS
Brown de Adrogué
02:00
Deportivo Maipú
VS
Quilmes
02:00
Gimnasia Mendoza
VS
Estudiantes Caseros
02:10
Deportivo Morón
VS
Instituto
02:30
Deportivo Santamarina
VS
Atlético Rafaela
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Barracas Central

80 Chile - Primera Division

02:00
La Serena
VS
Universidad Chile
04:30
Santiago Wanderers
VS
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Atlético Nacional
03:30
Envigado
VS
Deportivo Pereira
03:30
Rionegro Águilas
VS
Boyacá Chicó
05:40
Deportivo Pasto
VS
Junior

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Guadalupe
VS
Herediano
09:00
Deportivo Saprissa
VS
Pérez Zeledón
04:00
Santos de Guápiles
VS
ADR Jicaral

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Águila
08:00
Santa Tecla
VS
Sonsonate
03:30
Firpo
VS
Atletico Marte
04:00
Municipal Limeño
VS
Isidro Metapán
04:15
Alianza
VS
Once Municipal
04:30
Jocoro
VS
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Sacachispas
VS
Municipal
02:00
Achuapa
VS
Deportivo Sanarate
04:30
Xelajú
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
San Pedro
VS
Xinabajul
00:00
Quiché
VS
Marquense
00:00
Solola
VS
Nueva Concepción
00:00
Suchitepéquez
VS
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Petapa
VS
Chimaltenango
00:00
Comunicaciones II
VS
Siquinalá
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

07:00
Cruz Azul
VS
Guadalajara
09:05
Tigres UANL
VS
América
00:00
Toluca
VS
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Atlante
VS
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Real Estelí
VS
Juventus Managua
04:00
Chinandega
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

07:30
Olimpia
VS
12 de Octubre
05:15
Sportivo Luqueño
VS
Cerro Porteño

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
Moroka Swallows
VS
Black Leopards

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
วิเทสส์
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
KOZAF
VS
Etoile Filante
23:00
Ouagadougou
VS
ASFA-Yennenga
01:15
Ouagadougou
VS
SONABEL
01:15
Douanes
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
JSK
20:30
AC Rangers
VS
Groupe Bazano
21:30
JSK
VS
Simba

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
AFAD
22:30
SOL
VS
Tanda
01:00
Stella
VS
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

22:00
Ceramica Cleopatra
VS
El Entag El Harby
00:00
Al Masry
VS
El Gounah

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Karela
22:00
Asante Kotoko
VS
Berekum Chelsea
22:00
WAFA
VS
Bechem United
22:00
Wa All Stars
VS
Great Olympics
22:00
Medeama
VS
Dreams
22:00
Aduana Stars
VS
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Loubha Télimélé
VS
Fello Star
05:00
Santoba
VS
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

19:00
Posta Rangers
VS
Homeboyz
19:00
Gor Mahia
VS
Wazito
19:00
Ulinzi Stars
VS
Nzoia United
20:00
Zoo Kericho
VS
Mathare United

16175 Libya - Premier League

20:30
Al Sadaqa
VS
Al Hilal
20:30
Khaleej Sart
VS
Al-Akhdar
21:00
Abu Salim
VS
Al-Ittihad
21:00
Al-Khmes
VS
Al-Madina

26 Mali - Premiere Division

23:00
Bougouni
VS
CAS de Sévaré
23:30
Stade Malien Bamako
VS
Douannes de Sikasso
23:30
Black Stars
VS
USFAS Bamako
01:30
ASKO
VS
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
CR Khemis Zemamra
VS
Youssoufia Berrechid
00:15
Chabab Mohammédia
VS
Olympic Safi
02:30
FUS Rabat
VS
Moghreb Tétouan

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Tihad Casablanca
23:00
UTS Rabat
VS
Widad Témara
23:00
Riadi Salmi
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

00:00
CNEPS Excellence
VS
Diambars
00:00
Casa Sport
VS
Douanes
00:00
Stade de Mbour
VS
Gorée
00:00
Generation Foot
VS
ASEC Ndiambour

2568 Zambia - Super League

20:00
Red Arrows
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

16:30
Carroi
VS
Sant Julià
16:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma
16:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

16:30
Engordany II
VS
Ordino
21:30
La Massana
VS
Jenlai
22:00
Encamp
VS
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

19:30
Machine Sazi
VS
Aluminium Arak
21:00
Mes Rafsanjan
VS
Saipa

45412 Lebanon - Premier League

20:30
Bourj
VS
Shabab El Bourj
20:30
Tadamon Sour
VS
Tripoli
20:30
Shabab Al Ghazieh
VS
Salam Zgharta

74505 Qatar - Q League

21:30
Al Shahaniya
VS
Al Shamal
21:30
Al Mu'aidar
VS
Lusail City
21:30
Al Markhiya
VS
Al Bidda

15326 Bermuda - Premier League

01:00
Devonshire Colts
VS
Robin Hood
01:00
X-Roads Warriors
VS
Somerset Trojans
01:00
Devonshire Cougars
VS
North Village Rams
01:00
Dandy Town Hornets
VS
PHC Zebras
01:00
Southampton Rangers
VS
SBRC

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Kitchee
VS
Tai Chung
16:30
Warriors
VS
Pegasus

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Dreams Metro Gallery
VS
Wong Tai Sin
12:30
Central & Western
VS
North District
14:30
Sham Shui Po
VS
Hong Kong FC
14:30
Eastern District
VS
Wing Yee
14:30
Shatin
VS
Hoi King
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Yuen Long
14:30
Citizen AA
VS
South China

712 Korea Republic - K-League 1

14:00
Jeju United
VS
Suwon Bluewings
14:30
Suwon
VS
Ulsan
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Incheon United

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Hwaseong
13:00
Cheonan City
VS
Gimhae City
13:00
Cheongju
VS
Ulsan Citize
13:00
Paju Citizen
VS
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

20:00
PDRM
VS
PKNP
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
PKNS

3995 Malaysia - Super League

20:00
Pulau Pinang
VS
Sabah

49477 Thailand - FA Cup

18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Dinh
VS
Viettel
19:15
Sai Gon
VS
Hong Linh Ha Tinh
19:15
Ha Noi
VS
Than Quang Ninh

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
An Giang
VS
Bình Phước
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Công An Nhân Dân

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
Hoogland
19:00
USV Hercules
VS
Hollandia
19:00
Gemert
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
Westlandia
VS
GVV Unitas
19:00
DEM
VS
Dongen
19:30
UNA
VS
OSS '20
19:30
Groene Ster
VS
OFC Oostzaan
19:30
HSC '21
VS
EVV
19:30
Blauw Geel '38
VS
ADO '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Guabirá
VS
Real Tomayapo
04:15
Wilstermann
VS
The Strongest
06:30
Real Potosí
VS
San José

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Cotonsport
VS
NAPSA Stars
20:00
Nkana
VS
Namungo
23:00
Orlando Pirates
VS
Al Ahli Benghazi
23:00
CS Sfaxien
VS
Etoile du Sahel
02:00
ES Sétif
VS
Enyimba
02:00
JS Kabylie
VS
RSB Berkane
02:00
Pyramids FC
VS
Raja Casablanca

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
US Givry
VS
Jette
20:00
Warnant
VS
Hamoir
20:00
Ganshoren
VS
Waremme
20:00
Verlaine
VS
Couvin-Mariembourg
20:00
Acren
VS
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
RFC Wetteren
VS
Gullegem
20:00
Toekomst Menen
VS
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Sparta Petegem
VS
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Olympia Wijgmaal
20:00
Cappellen
VS
Heur Tongeren
20:00
Diegem Sport
VS
Eendracht Aalst
20:00
Berchem Sport
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Avanti
VS
FC Lebbeke
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Lochristi
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Torhout
20:00
Jong Lede
VS
Bambrugge
20:00
Eppegem
VS
Anzegem
20:00
VW Hamme
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Stade Brainois
VS
Gosselies Sports
20:00
Ostiches
VS
Jeunesse Tamines
20:00
Entité Manageoise
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Gouvy
20:00
Habay-la-Neuve
VS
Herstal
20:00
Stade Disonais
VS
Jodoigne
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Onhaye
20:00
Richelle United
VS
Aywaille
20:00
Marloie Sport
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Kalmthout
VS
Geel
20:00
Ranst
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Retie
VS
Vosselaar
20:00
Berg en Dal
VS
Rapid Leest
20:00
Bevel FC
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
Saint-Josse
VS
Grez-Doiceau
20:00
Etterbeek
VS
Walhain
20:00
Sportive Brainoise
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Stade Everois
VS
Nivellois
20:00
Léopold
VS
Genappe
20:00
BX Brussels
VS
NSeth Berchem
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Linden
20:00
Borght-Humbeek
VS
Melsbroek
20:00
SC Aarschot
VS
Bodegem Kapelle United
20:00
Wambeek
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Huldenberg
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Grimbergen
20:00
Veltem
VS
Stade Bierbeek
20:00
Liedekerke
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Ransart
VS
Houdeng
20:00
Le Roeulx
VS
Montignies
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Molenbaix
20:00
Morlanwelz
VS
Antoing
20:00
Gilly
VS
Snef-Tyber
20:00
Péruwelz
VS
Soignies Sports
20:00
Excelsior Biévène
VS
Belœil
20:00
RAS Monceau
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Herderen-Millen
VS
Groen Star Beek
20:00
Helson Helchteren
VS
Zepperen-Brustem
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Bregel Sport
20:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Libramont
VS
Jeunesse Freylangeoise
20:00
Sartoise
VS
La Roche
20:00
RAC Saint-Mard
VS
Meix-Devant-Virton
20:00
Aubange
VS
Bastogne
20:00
Lorraine Arlon
VS
Longlier
20:00
Vaux-Noville
VS
Saint-Hubert
20:00
Florenville
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Nismes
VS
Loyers
20:00
Grand-Leez
VS
Chevetogne
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
ES de la Molignée
VS
US Dinantaise
20:00
Malonne
VS
Biesme
20:00
Spy
VS
Andennais
20:00
Meux II
VS
Beauraing
20:00
Condruzien
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Dendermonde
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Excelsior Mariakerke
VS
Jong Zulte
20:00
Elene-Grotenberge
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
Drongen
VS
Grembergen
20:00
Munkzwalm
VS
Ardennen
20:00
Eendracht Zele
VS
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Wielsbeke
VS
Blankenberge
20:00
Sparta Heestert
VS
RC Lauwe
20:00
Lauwe
VS
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Kubrat
VS
Dorostol
20:00
Ludogorets III
VS
Inter Dobrich
20:00
Topolite
VS
Sportist General Toshevo
20:00
Chernolomets
VS
Spartak Varna
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

20:00
O Kormakitis
VS
Iraklis Yerolakkou
20:00
Ethnikos Assias
VS
APONA Anagias
20:00
Omonia 29is Maiou
VS
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Loko Vltavín
15:00
Příbram II
VS
Sokol Hostoun
15:15
Slovan Liberec II
VS
Pardubice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Zbuzany
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Zápy
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Dukla Praha II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Dukla Praha II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Přepeře
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Zbuzany
15:15
Slovan Liberec II
VS
Jablonec II
15:15
Slavia Praha II
VS
Povltava FA
15:30
Karlovy Vary
VS
Jiskra Domažlice
15:30
Karlovy Vary
VS
Povltava FA
16:00
Teplice II
VS
Přepeře
20:00
Králův Dvůr
VS
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:30
Slovácko II
VS
Znojmo
21:30
Zlín II
VS
Viktoria Otrokovice
21:30
Uherský Brod
VS
Odra Petrkovice
21:30
Vrchovina
VS
Velké Meziříčí
21:30
Hlučín
VS
Sigma Olomouc II
21:30
Vyškov
VS
Hanácká
21:30
Dolní Benešov
VS
Vysočina Jihlava II
21:30
Uničov
VS
Frýdek-Místek
21:30
Slovan Rosice
VS
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Otava Katovice
21:30
Sokol Lom
VS
Prestice
21:30
Tatran Sedlcany
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
Meteor Praha
VS
Dobris
15:15
Olympie Brezova
VS
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:30
Poříčany
VS
Horky nad Jizerou
21:30
Benatky nad Jizerou
VS
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Tatran Všechovice
VS
FC Vsetin
20:30
Slavičín
VS
Strani
20:30
Šumperk
VS
Nove Sady
20:30
HFK Olomouc
VS
Brumov
20:30
Skaštice
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Viktorie Přerov
VS
Bzenec
20:30
Kozlovice
VS
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Břeclav
VS
Humpolec
20:30
Stara Rise
VS
Slavoj Polná
20:30
Sokol Lanžho
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Žďár nad Sázavou
20:30
Velka Bites
VS
Havlickuv Brod
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Sokol Tasovice
20:30
Start Brno
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
Hillerød

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Pontarlier
20:00
Sochaux II
VS
Dijon II
20:00
Paron
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Orleans II
20:00
C' Chartres II
VS
Montlouis

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
US Chantilly
VS
Maubeuge

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Didymoteicho
20:00
Pandramaikos
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aris Avato
VS
Evosmou
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Elpida Sapes
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Orfeas Xanthi
20:00
Aetos Orfani
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Ampelokipon Drama
20:30
Apollon Paralimniou
VS
Aetos Orfani
20:30
Anagennisi Thalassias
VS
Nestos Chrisoupolis
20:30
Ampelokipon Drama
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:30
Iraklis Ampelokipon
VS
Antheias-Aristinou
20:30
Orfeas Xanthi
VS
Aris Avato
20:30
Ethnikos Sochos
VS
Pandramaikos
20:30
Elpida Sapes
VS
Didymoteicho
20:30
M. Alexandros Orfaniou
VS
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Nea Artaki
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Opountios
20:00
Atalanti
VS
Amvrysseas
20:00
Ipato
VS
Almyros
20:00
Iraklis Psachna
VS
Thiseas Agria
20:30
Fokikos
VS
Thiseas Agria
20:30
Almyros
VS
Iraklis Psachna
20:30
Amvrysseas
VS
Ipato
20:30
Opountios
VS
Atalanti
20:30
Diagoras Stefanovik
VS
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Fikis
20:00
Elassona
VS
Iraklis Larissa
20:00
Dias Diou
VS
Sellana
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Karitsa
20:00
Kozani
VS
Oikonomos
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Meteora
VS
Makedonikos Foufas
20:30
Atromitos Palamas
VS
Aetos Makrychoriou
20:30
Meteora
VS
Kozani
20:30
Makedonikos Foufas
VS
Anagennisi Karditsas
20:30
Ermis Amyntaio
VS
Dias Diou
20:30
Oikonomos
VS
Elassona
20:30
Sellana
VS
Fikis
20:30
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Aetos Varvaras
20:00
Edessaikos
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Niki Agkathia
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Anagennisi Plagia
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Makedonikos Neapolis
20:30
PAO Koufalion
VS
Anagennisi Plagia
20:30
Agrotikos Asteras
VS
Niki Agkathia
20:30
Makedonikos Neapolis
VS
Edessaikos
20:30
M. Alexandros Trikala
VS
PAOK Alexandreia
20:30
Ethnikos Giannitsa
VS
Anagennisi Giannitsa
20:30
Aetos Varvaras
VS
Thermaikos Thermis
20:30
Nea Kallikrateia
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Anagennisi Artas
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Panagriniakos
VS
Lefkimmi
20:00
Agios Matthaios
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Missolonghi
20:00
Preveza
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Kerkyra
VS
Tilikratis
20:30
Asteras Kalirachis
VS
Thyella Katsikas
20:30
Agios Matthaios
VS
Preveza
20:30
Panagriniakos
VS
Acheron Kanalaki
20:30
Anagennisi Artas
VS
Missolonghi
20:30
Tilikratis
VS
Thyella Monastirakiou
20:30
Kerkyra
VS
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Kifisia
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Ermis Meligous
20:00
Molaikos
VS
Pangytheatikos
20:00
Aris Skalas
VS
Panarkadikos
20:00
Agios Ierotheos
VS
PAO Rouf
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Atromitos Chiliomodi
20:30
Nafplio 2017
VS
Ermionidas-Ermis
20:30
Atromitos Chiliomodi
VS
Agios Ierotheos
20:30
PAO Rouf
VS
Aris Skalas
20:30
Panarkadikos
VS
Molaikos
20:30
Pangytheatikos
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:30
Koronida Koiladas
VS
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Szabadkikoto
VS
BKV Előre
16:00
Videoton II
VS
Gardony
21:00
SC Sopron
VS
Puskás II
21:30
Lipot SK
VS
Balatonfuredi
21:30
Papai Perutz
VS
Érdi VSE
21:30
III. Kerületi TUE
VS
Veszprém
21:30
Menfocsanak
VS
Komárom
21:30
Bicskei
VS
Zalaegerszegi TE II
21:30
Nagykanizsai ULE
VS
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

17:30
Juventus U23
VS
Pontedera
20:00
Olbia
VS
Giana Erminio
20:00
Como
VS
Grosseto
20:00
Lucchese
VS
Livorno
20:00
Pistoiese
VS
Renate
22:30
Pro Sesto
VS
Alessandria
22:30
Pro Patria
VS
Novara
22:30
Pergolettese
VS
Piacenza

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Sambenedettese
VS
Cesena
20:00
Fermana
VS
FeralpiSalò
20:00
Calcio Padova
VS
Gubbio
20:00
Carpi
VS
Matelica Calcio
20:00
Fano
VS
Modena
20:00
Perugia
VS
Triestina
22:30
Mantova
VS
Legnago Salus
22:30
Südtirol
VS
Virtus Verona
22:30
Arezzo
VS
Vis Pesaro
01:30
Imolese
VS
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

17:30
Cavese
VS
Teramo
20:00
Monopoli
VS
Paganese
20:00
Catania
VS
Potenza Calcio
20:00
Turris
VS
Ternana
22:30
Bisceglie
VS
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Chieri
VS
Folgore Caratese
20:00
Caronnese
VS
Vado
20:00
Città di Varese
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Caravaggio
20:00
Desenzano Calvina
VS
Pontisola
20:00
Adrense
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Seregno
VS
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Chions
20:00
Manzanese
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Mestre
VS
Belluno
20:00
Clodiense
VS
Union Feltre
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Corticella
VS
Rimini
20:00
Forlì
VS
Progresso
20:00
Marignanese
VS
Correggese
20:00
Mezzolara
VS
Sasso Marconi Zola
20:00
Seravezza
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Flaminia
VS
Sangiovannese
20:00
Foligno
VS
Gavorrano
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Grassina
20:00
Pianese
VS
Lornano Badesse
20:00
Robur Siena
VS
Cannara
20:00
Sinalunghese
VS
Montespaccato
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

19:30
Montegiorgio
VS
Vastese
19:30
Olympia Agnonese
VS
Tolentino
20:00
Aprilia
VS
Vastogirardi
20:00
Atletico
VS
Recanatese
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
San Nicolò
20:00
Campobasso
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Matese
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Pineto
VS
Porto Sant'Elpidio
20:00
FC Rieti
VS
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Carbonia
VS
Cassino
19:30
Muravera
VS
Savoia
20:00
Arzachena
VS
SSC Giugliano
20:00
Nuova Monterosi
VS
Gladiator
20:00
Insieme Formia
VS
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Picerno
VS
Lavello
20:00
US Bitonto
VS
Audace Cerignola
20:00
Brindisi
VS
Team Altamura
20:00
Casarano
VS
Fidelis Andria
20:00
Città di Fasano
VS
Portici
20:00
Gravina
VS
Nardò
20:00
Puteolana Internapoli
VS
Molfetta Calcio
20:00
Aversa Normanna
VS
Taranto
20:00
Sorrento
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

19:30
San Luca
VS
Licata
20:00
Castrovillari
VS
ACR Messina
20:00
Acireale
VS
Cittanovese
20:00
Dattilo
VS
Santa Maria Cilento
20:00
FC Messina
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Gelbison
VS
Marina di Ragusa
20:00
Paternò
VS
Troina
20:00
Roccella
VS
Rende
20:00
Rotonda
VS
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

18:00
Odd II
VS
Levanger
20:00
Sotra
VS
Kjelsås
21:00
Vålerenga II
VS
Moss

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Bytovia Bytów

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Pedras Salgadas
VS
Cerveira
22:00
Merelinense
VS
Mirandela
22:00
Maria da Fonte
VS
Vilaverdense
22:00
Vianense
VS
Bragança
22:00
Sporting Braga II
VS
Aguia FC Vimioso
22:00
Vidago
VS
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group C

17:30
Coimbrões
VS
Salgueiros
17:30
Pedras Rubras
VS
Vila Real
17:30
Gondomar
VS
Marítimo II
17:30
Leca
VS
Amarante
17:30
Paredes
VS
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group F

23:15
Caldas
VS
Loures
23:15
Alverca
VS
Torreense
23:15
1º Dezembro
VS
Sintrense
23:15
Lourinhanense
VS
União Almeirim
23:15
União Santarém
VS
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group G

20:30
Praiense
VS
Belenenses II
20:30
Ideal
VS
Fabril Barreiro
20:30
Fontinhas
VS
Oriental Dragon
20:30
Estrela Amadora
VS
Rabo Peixe
20:30
Oriental Lisboa
VS
Olimpico do Montijo
20:30
Real
VS
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Lagos
VS
Armacenenses

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Astra II

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Car Konstantin
16:00
SFS Borac
VS
Morava Vladičin Han
21:00
Kablovi Zaječar
VS
Mladost Medoševac
21:00
Buducnost Popovac
VS
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sušica
VS
Jošanica

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:30
Spartak Myjava
VS
Marcelová
20:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Veľké Ludince
20:30
Imeľ
VS
Galanta
20:30
Beluša
VS
Lednické Rovne
20:30
Nitra II
VS
Kalna n. Hronom
20:30
OFK Malzenice
VS
Nové Zámky
20:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Povazska Bystrica
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Castkovce

32 Spain - Segunda B - Playoffs

16:30
Real Valladolid II
VS
Zamora
16:30
Peña Deportiva
VS
L'Hospitalet
17:00
นูมานเซีย
VS
Racing Ferrol
17:00
Covadonga
VS
Guijuelo
17:00
Sporting Gijon II
VS
Pontevedra
17:00
Lealtad
VS
Coruxo
17:00
Levante II
VS
Llagostera-Costa Brava
17:00
La Nucia
VS
Cornellà
17:00
Ejea
VS
Deportivo Alaves II
17:00
Tudelano
VS
Athletic Club II
17:00
Tarazona
VS
Racing Santander
17:00
Ebro
VS
Arenas de Getxo
22:00
Marino de Luanco
VS
Compostela
22:00
Langreo
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
22:00
Real Oviedo II
VS
Salamanca CF UDS
22:00
Alcoyano
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:00
Haro
VS
Leioa
22:00
Mutilvera
VS
Barakaldo
22:00
SD Logroñés
VS
Amorebieta
22:00
CD Calahorra
VS
Real Sociedad II
22:30
Villarreal II
VS
FC Andorra
22:30
UD Ibiza
VS
Barcelona II
23:00
Cultural Leonesa
VS
Celta de Vigo II
23:00
Izarra
VS
Portugalete
23:00
Orihuela
VS
Espanyol II

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Estradense
VS
Deportivo La Coruña II
17:30
Pontellas
VS
Paiosaco
22:00
Alondras
VS
Somozas
22:00
Choco
VS
Villalbés
22:00
Barco
VS
Fisterra
22:30
Ourense CF
VS
As Pontes
23:00
Atios
VS
Arzúa
00:00
Arosa
VS
Bergantiños

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
San Martin
VS
Ceares
17:00
Llanes
VS
Llanera
17:00
Siero
VS
Navarro
17:00
Real Titánico
VS
Caudal
22:00
Valdesoto
VS
Praviano
22:00
Tuilla
VS
Gijon Industrial
22:00
Urraca
VS
Lenense
22:30
Condal
VS
Vallobín
23:00
L'Entregu
VS
Real Avilés
23:30
Colunga
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

17:00
Cultural Guarnizo
VS
Bezana
22:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Racing Santander II
22:00
Vimenor
VS
Atlético Albericia
22:00
Selaya
VS
Samano
23:30
Tropezón
VS
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Ariznabarra
16:15
Santutxu
VS
Anaitasuna FT
16:30
Urgatzi
VS
Santurtzi
21:45
Deusto
VS
San Ignacio
22:00
Somorrostro
VS
Durango
23:30
Real Sociedad III
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Europa
VS
Granollers
17:00
San Cristobal
VS
Grama
17:00
Castelldefels
VS
Sant Andreu
17:00
Pobla Mafumet
VS
Banyoles
17:00
Montañesa
VS
Peralada
17:30
Manresa
VS
Vilassar Mar
21:30
Valls
VS
Figueres
22:00
Terrassa
VS
Cerdanyola del Vallès
22:00
Igualada
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Torrent
17:00
Elche II
VS
Alzira
22:00
Novelda
VS
Benicarló
22:00
Crevillente
VS
Paterna
23:15
Hércules II
VS
Acero
00:00
Intercity
VS
Saguntino
00:00
Eldense
VS
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Alcorcón II
VS
Rayo Vallecano II
16:30
Carabanchel
VS
Torrejón
16:30
Trival Valderas
VS
Pozuelo Alarcón
16:30
Parla
VS
Flat Earth
16:30
Real Aranjuez
VS
RSD Alcalá
16:30
El Álamo
VS
Alcobendas Sport
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
San Fernando de Henares
16:30
Atlético de Pinto
VS
Villanueva del Pardillo
17:00
Móstoles
VS
Unión Adarve
17:00
Leganés II
VS
Moratalaz
17:00
Móstoles CF
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

16:45
La Granja
VS
UD Santa Marta
17:00
Real Burgos
VS
Salamanca II
22:00
Gimnástica Segoviana
VS
Atlético Astorga
22:00
Real Ávila
VS
Bembibre
22:00
Cultural Cebrereña
VS
La Bañeza
22:00
Almazán
VS
Becerril Campos
22:30
Burgos Promesas
VS
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Polideportivo Almería
VS
Alhaurino
17:00
Huétor Vega
VS
Juventud Torremolinos
17:15
Maracena
VS
Union Estepona
23:00
Huétor Tájar
VS
At. Malagueño
23:30
Atlético Porcuna
VS
Motril
00:00
Torreperogil
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Conil
VS
La Palma
17:00
Cabecense
VS
Coria CF
17:30
Antoniano
VS
Córdoba II
22:00
Lebrijana
VS
Gerena
00:00
Xerez
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Santa Catalina Atlético
VS
Formentera
17:00
Esporles
VS
San Rafael
17:00
Binissalem
VS
Mallorca II
17:00
Platges de Calvià
VS
Santanyi
17:00
PE Sant Jordi
VS
Alcúdia
17:00
Ferriolense
VS
Soller
17:00
Collerense
VS
Andratx
17:00
Génova
VS
Portmany
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Manacor
17:00
Cardassar
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Tenisca
VS
Ibarra
18:00
Mensajero
VS
Santa Úrsula
18:00
Atletico Victoria
VS
Atlético Tacoronte
18:00
Panadería Pulido
VS
Las Palmas III
18:00
La Cuadra
VS
Lanzarote
18:00
Gran Tarajal
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

16:30
Minerva
VS
CAP Ciudad de Murcia
17:00
UCAM Murcia II
VS
La Union Atletico
17:00
Los Garres
VS
Mazarrón FC
17:00
Plus Ultra
VS
Deportiva Minera
17:00
El Palmar
VS
Muleño
17:30
Real Murcia II
VS
Racing Murcia
17:30
EDMF Churra
VS
Huércal-Overa
22:00
Bullense
VS
Cartagena FC
22:00
Olímpico Totana
VS
Lorca
23:30
Atlético Pulpileño
VS
Mar Menor

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Cacereño
VS
Montijo
17:00
UP Plasencia
VS
Miajadas
17:00
Calamonte
VS
RCP Valverdeno
17:00
Campanario
VS
Fuente Cantos
22:00
Diocesano
VS
Moralo
23:00
Jerez
VS
CD Coria
23:00
Aceuchal
VS
Azuaga
23:00
Lobón
VS
Trujillo
23:00
Chinato
VS
Olivenza
00:00
Valdivia
VS
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Subiza
VS
Baztan
22:00
Corellano
VS
Lourdes
22:00
River Ega
VS
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Logroñés II
VS
Alfaro
17:45
Racing Rioja
VS
Anguiano
22:00
Náxara
VS
Varea
22:00
Calasancio
VS
Berceo
22:00
Pradejon
VS
Vianés
22:00
Tedeón
VS
Agoncillo
22:00
River Ebro
VS
Comillas
22:00
Casalarreina
VS
Oyonesa
23:00
Alberite
VS
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Cuarte Industrial
VS
Belchite 97
17:00
Calamocha
VS
Illueca
17:15
Valdefierro
VS
Épila
22:00
Atletico Monzon
VS
Villanueva CF
22:00
Cariñena
VS
Almudévar
22:00
CDJ Tamarite
VS
Robres
22:00
Brea
VS
Teruel
22:00
Borja
VS
Binéfar
22:00
Utebo
VS
Huesca II
22:30
Fraga
VS
Sariñena
23:00
Barbastro
VS
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Manzanares
17:00
Conquense
VS
Almansa
17:00
Azuqueca
VS
La Solana
22:30
Torrijos
VS
Quintanar del Rey
23:00
Toledo
VS
Albacete II
23:00
Marchamalo
VS
Calvo Sotelo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
24 Erzincanspor
VS
Afjet Afyonspor
19:00
Kahramanmaraşspor
VS
İnegölspor
19:00
Şanlıurfaspor
VS
Çorum Belediyespor
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Hacettepe
VS
Sarıyer
19:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Kocaelispor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Gümüşhanespor
19:00
Amed SK
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Utaş Uşakspor
VS
Manisa BBSK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Karacabey Birlikspor
VS
Elazığspor
19:00
Kırklarelispor
VS
Turgutluspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Etimesgut Belediyespor
19:00
Van BB
VS
Karabükspor
19:00
Sakaryaspor
VS
Bayburt İÖİ
19:00
Eyüpspor
VS
Kastamonuspor
19:00
Pazarspor
VS
Serik Belediyespor
19:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Bugsaşspor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Sivas Belediyespor
19:00
Bodrumspor
VS
Pendikspor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Jacyobá
VS
CSE

5 Brazil - Amazonense

02:30
Nacional AM
VS
Manaus
05:00
São Raimundo AM
VS
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Juazeirense
VS
UNIRB

5 Brazil - Capixaba

01:00
Desportiva ES
VS
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Volta Redonda
VS
Botafogo
01:30
Madureira
VS
Boavista
04:00
Fluminense
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Avaí
VS
Concórdia Atlético Clube
02:00
Figueirense
VS
Joinville

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Goianésia
VS
Iporá
02:00
Vila Nova
VS
Goiás

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Cuiabá
VS
Luverdense
20:00
Poconé
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

20:00
Uberlândia
VS
แอธเลติก บิลเบา
01:30
CAP Patrocinense
VS
Pouso Alegre
02:00
Cruzeiro
VS
Atlético Mineiro
02:00
URT
VS
Boa
03:30
Coimbra
VS
Caldense
04:15
Tombense
VS
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

20:00
Paragominas
VS
Gaviao
02:00
Itupiranga
VS
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Londrina
VS
Coritiba
02:00
Cascavel CR
VS
Paraná
02:00
Operário PR
VS
Cianorte
02:00
Athletico PR
VS
Maringá
02:00
Rio Branco PR
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

08:00
Santos
VS
Botafogo SP
06:00
Guarani
VS
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

20:00
Monte Azul
VS
Velo Clube
20:00
ยูเวนตุส
VS
Água Santa
02:00
RB Brasil
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Batatais
VS
Capivariano
20:00
CA Linense
VS
Votuporanguense
21:00
Bandeirante SP
VS
Marília
01:00
Barretos
VS
Desportivo Brasil
02:00
Noroeste
VS
Penapolense

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Retrô
VS
Náutico

5 Brazil - Piauiense

19:00
Tiradentes PI
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

01:30
Potiguar Mossoró
VS
Palmeira
02:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Gênus
VS
Real Ariquemes
03:00
Uniao Cacoalense
VS
Barcelona RO
03:00
Ji-Paraná
VS
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

01:15
Maruinense
VS
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

20:00
Três Lagoas
VS
Costa Rica - MS
02:00
Águia Negra
VS
Dourados Atlético
02:00
União ABC
VS
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:30
Flandria
VS
Deportivo Merlo
01:30
Sacachispas
VS
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Estudiantes de San Luis
01:30
Sol de Mayo
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Sportivo Desamparados
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Sarmiento Resistencia
02:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Sportivo Belgrano
02:00
Olimpo
VS
Cipolletti
02:00
Deportivo Madryn
VS
Circulo Deportivo
02:30
Racing Córdoba
VS
Douglas Haig
02:30
Unión Sunchales
VS
Gimnasia y Tiro
02:30
Sportivo Peñarol
VS
Independiente Chivilcoy
02:30
Huracán Las Heras
VS
Villa Mitre
03:00
Central Norte
VS
Boca Unidos
03:30
Chaco For Ever
VS
Sportivo Las Parejas
04:00
Juventud Unida Univ.
VS
Sansinena

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Police Commissary
18:00
Phnom Penh Crown
VS
National Defense
18:00
Svay Rieng
VS
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

09:00
Rewa
VS
Nadroga
10:00
Nadi
VS
Labasa
10:00
Navua
VS
Ba
11:00
Lautoka
VS
Suva

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Penne
VS
Cosmos
20:00
Cailungo
VS
Virtus
20:00
Pennarossa
VS
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

18:30
Tomori Berat
VS
Pogradeci
18:30
Besa Kavajë
VS
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Maliqi
VS
Skrapari
18:30
Këlcyra
VS
Memaliaj
18:30
Tepelena
VS
Naftëtari Kuçovë
18:30
Devolli
VS
Butrinti Sarandë
18:30
Përmeti
VS
Albpetrol Patos
18:30
Klosi
VS
Internacional Tirana
20:00
Spartaku Tiranë
VS
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Ansan Greeners
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Anyang
VS
Busan I'Park
16:30
Daejeon Citizen
VS
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

11:30
ญี่ปุ่น W
VS
Panama W
18:00
Uzbekistan W
VS
Belarus W
18:00
FYR Macedonia W
VS
Kosovo W
21:00
Liechtenstein W
VS
Luxembourg W
00:30
Belgium W
VS
Ireland W
01:30
Austria W
VS
Finland W
05:00
El Salvador W
VS
Nicaragua W

98 Australia - Brisbane Premier League

12:00
Brisbane Knights
VS
Bayside United
14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

12:00
Tuggeranong United
VS
Belconnen United
12:00
Cooma Tigers
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
Mt Druitt Town
12:00
Sydney United
VS
Wollongong Wolves
13:45
APIA Leichhardt Tigers
VS
Marconi Stallions
15:30
Sydney II
VS
Sutherland Sharks

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Gold Coast Knights
VS
Brisbane Roar II
14:15
Gold Coast United
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Strikers
VS
Logan Lightning

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Rupel Boom
VS
SV Roeselare
20:00
Knokke
VS
Tienen
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Thes Sport
20:00
Liège
VS
URSL Visé
20:00
Francs Borains
VS
Dender

41 Europe - Euro U19 Women

05:00
Ireland U19 W
VS
England U19 W
05:00
Kosovo U19 W
VS
Greece U19 W
05:00
Northern Ireland U19 W
VS
Switzerland U19 W
05:00
Armenia U19 W
VS
Turkey U19 W
05:00
Russia U19 W
VS
Denmark U19 W
05:00
Moldova U19 W
VS
Albania U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Torino U19
VS
Spal U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Legia U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Escola Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

19:00
Markez Balata
VS
Ahli Al-Khalil
19:00
Tubas
VS
Thagafi Tulkarm
19:00
Shabab Alsamu
VS
Hilal Al-Quds
22:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Shabab Al Khaleel
22:00
Shabab Al Am'ari
VS
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Sekhukhune United
VS
Cape Town Spurs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Akwa United
22:00
Enyimba
VS
Enugu Rangers

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

07:00
แอลเอ แกลักซี
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
VS
Phoenix Rising

65437 Panama - Lpf

07:00
Plaza Amador
VS
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

14:30
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Llapi
VS
Drita
20:00
Drenica
VS
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Heidelberg United
VS
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Kosova
VS
Thalwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:00
Cham
VS
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Progrès Niedercorn
VS
Wiltz
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
UNA Strassen
21:00
Hostert
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Rodange
VS
Differdange 03

462 England - FA Cup Women

20:00
Huddersfield Town W
VS
Brighouse Town W
20:00
Oxford United W
VS
Billericay Town W
20:00
Middlesbrough W
VS
The New Saints W
20:00
Burnley W
VS
Sunderland W
20:00
West Bromwich Albion W
VS
Derby County W
20:00
Cheltenham Town W
VS
Gillingham W
20:00
Southampton W
VS
Yeovil W
20:00
Leyton Orient W
VS
Chichester City W
21:00
Watford W
VS
Wolverhampton Wanderers W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Sturm Graz II
VS
Stadl-Paura
04:00
Gurten
VS
Ried II
04:00
Spittal
VS
Gleisdorf 09
04:00
Hertha
VS
Deutschlandsberger SC
04:00
Wolfsberger AC II
VS
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Valentine
13:30
Lake Macquarie
VS
Edgeworth Eagles

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
ASPL 2000
VS
Petite Rivière Noire
19:00
ASVP
VS
Savanne

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kaedi
VS
Ksar
00:00
Garde Nationale
VS
Nouadhibou
02:40
Concorde
VS
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

18:00
Sokol Saratov
VS
Kaluga
18:00
Znamya Noginsk
VS
Sakhalin
18:30
Khimik Novomoskovsk
VS
Metallurg Lipetsk
19:00
Kvant
VS
Strogino
19:00
Avangard Kursk
VS
Saturn Ramenskoye
20:00
Inter Cherkessk
VS
Legion Dynamo
21:00
Ryazan
VS
Krasnyy-SGAFKST

3039 Togo - Championnat National

22:00
Semassi
VS
Unisport
22:00
ASKO de Kara
VS
Binah
22:00
Ifodjè
VS
Koroki Metete
22:00
Gomido
VS
Dynamic Togolais
22:00
Anges Notsè
VS
Gbohloe-Su
22:00
OTR
VS
Togo Port
22:00
Entente II
VS
Maranatha Fiokpo

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Nico-Nicoye
22:00
Racing Club Brazzavile
VS
Inter Club
22:00
Cheminots
VS
Otôho d'Oyo

98 Australia - W-League

13:05
Sydney W
VS
Melbourne Victory W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Kiboga Young
VS
Gadafi
20:00
Ndejje University
VS
SC Villa
20:00
UPDF
VS
Arua Hill

802 Israel - Lig Bet

23:00
Ahi Akko
VS
Beitar Nahariya
00:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Rayo Vallecano II W
VS
Getafe W
16:30
Fuensalida W
VS
Samper W
16:30
Atlético de Aspe W
VS
Valencia III W
16:30
Elche W
VS
Marítim W
16:30
Atlético Revellín W
VS
San Ignacio W
17:00
Pardinyes W
VS
Balears W
17:00
Castuera W
VS
Mérida AD W
17:00
Santa Teresa II W
VS
San Miguel W
17:00
San Pío X
VS
Madrid III W
17:00
DNS de Belen W
VS
Torrelodones W
17:00
Levante III W
VS
Plaza Argel W
17:00
Discobolo-La Torre W
VS
Albacete II W
17:00
Mos W
VS
Oceja-Gimnástica W
17:00
Sárdoma W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Unión Viera W
VS
Llamoro W
17:30
Terrassa W
VS
Pallejà W
17:30
Murcia Féminas W
VS
Lorca W
17:30
SMX Athletic Murcia W
VS
Ciudad de Murcia W
17:30
Victoria CF W
VS
Gijón FF W
18:00
Atlético Madrid III W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Tres Cantos W
VS
Dinamo Guadalajara W
18:00
Furia Arona W
VS
Las Majoreras W
18:00
Güímar W
VS
Achamán W
18:00
Tarsa W
VS
Julio Suárez W
18:00
San Antonio Pilar W
VS
Las Torres W
19:45
Europa W
VS
Collerense II W
21:00
Levante Las Planas W
VS
Son Sardina W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Igualada W
21:00
Cádiz W
VS
Hispalis W
21:30
Itaroa Huarte W
VS
Arratia W
21:45
Berriozar W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Málaga II W
VS
Almería W
22:00
Badajoz W
VS
Sporting de Huelva II W
23:00
Villarreal II W
VS
CFF Albacete W

32 Spain - Spain Youth League

15:00
Leganés U19
VS
Real Madrid U19
16:30
Racing Santander U19
VS
Lugo U19
16:30
Getafe U19
VS
Rayo Majadahonda U19
17:00
Atlético Perines U19
VS
Val Miñor U19
17:00
Tropezón U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Séneca U19
VS
Málaga U19
17:00
Sanluqueno U19
VS
Maracena U19
17:00
Nervión U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Villarreal U19
VS
Kelme U19
17:00
Alzira U19
VS
Elche U19
17:00
Alboraya U19
VS
Lorca CFB U19
17:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Espanyol U19
17:00
El Olivar U19
VS
Mallorca U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Pamplona U19
17:00
Antiguoko U19
VS
Oyonesa U19
17:00
Leioa U19
VS
Numancia U19
17:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
UD Logroñés U19
17:15
Bansander U19
VS
Celta de Vigo U19
17:15
Calavera U19
VS
Granada U19
17:15
Huesca U19
VS
Atlético Villacarlos U19
17:30
Marina Sport U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:30
Real Betis U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:30
Cádiz U19
VS
San Félix U19
18:00
Patacona U19
VS
Real Murcia U19
18:00
Cultural Leonesa U19
VS
Unión Adarve U19
18:00
Marino U19
VS
Unión Viera U19
18:00
Los Llanos Aceró U19
VS
UD San Fernando U19
21:00
Levante U19
VS
Albacete U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Toledo U19
21:00
Castellón U19
VS
UCAM Murcia U19
21:00
Atlético Pinto U19
VS
La Cruz U19
21:15
Trival Valderas U19
VS
Los Yébenes SB U19
21:30
Alcorcón U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Ural U19
22:00
Recreativo Huelva U19
VS
26 de Febrero U19
22:00
Ebro U19
VS
Barcelona U19
22:00
Deportivo Alavés U19
VS
AD San Juan U19
22:00
Eibar U19
VS
Tudelano U19
22:00
Santutxu U19
VS
Mutilvera U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Aravaca U19
22:30
Castilleja U19
VS
Dos Hermanas SA U19
23:00
Mensajero U19
VS
Maspalomas U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:30
Pannaxiakos
VS
Ilioupoli
17:30
Fostiras
VS
Ano Meras
20:00
Panionios
VS
Ano Meras
20:00
Pannaxiakos
VS
Moschato
20:00
Proodeftiki
VS
Ilioupoli
20:00
Charavgiakos
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Aittitos Spata
VS
Marko
20:30
Aittitos Spata
VS
Panionios
20:30
Charavgiakos
VS
Marko
20:30
Proodeftiki
VS
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

15:30
Karavas
VS
Pyliou
19:30
Aiolikos
VS
Mikrasiatiki
20:00
Aias Salamina
VS
Aiolikos
20:00
Mikrasiatiki
VS
Keratsini
20:00
Akratitos
VS
Karavas
20:00
Pyliou
VS
Asteras Varis
20:00
Panelefsiniakos
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Aetos Loutron
VS
Thyella Diastavroseos
20:30
Aias Salamina
VS
Thyella Diastavroseos
20:30
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos
20:30
Keratsini
VS
Akratitos

155 Romania - Liga 2

15:00
Petrolul 52
VS
Concordia Chiajna
23:00
Rapid Bucuresti
VS
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Toulouse II
VS
Castanet
20:00
Montpellier II
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Ivry US
20:00
Les Mureaux
VS
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Villefranche SJB
VS
Corte
20:00
Furiani-Agliani
VS
Consolat Marseille

2507 Gambia - GFA League

23:00
GPA
VS
Hawks
23:00
Banjul
VS
Tallinding United

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
Eastern Lions U21
12:00
Heidelberg United U21
VS
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Speranza W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Setagaya Sfida W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt Res.
VS
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
KIF Orebro W
VS
Mallbacken W
19:00
Eskilstuna United W
VS
Norrköping W

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Lions FC
VS
Mons Calpe
23:30
Glacis United
VS
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

10:00
Kochi United
VS
Sony Sendai
11:00
Verspah Oita
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Osaka
11:00
Iwaki
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Biwako Shiga
VS
Kariya
11:00
Matsue City
VS
Veertien Mie
11:00
Honda Lock
VS
Honda
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Yunogo Belle W
13:00
Tsukuba Ladies
VS
Bunnies Gunma White Star W