lsm99

ตารางบอล 13 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เชลซี
VS
ปอร์โต้
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
บาเยิร์น มิวนิค

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

23:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
บอร์มัธ
00:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
สวอนซีซิตี
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
พอร์ตสมัท
00:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ซันเดอร์แลนด์
00:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อิปสวิช ทาวน์
01:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
แบล็กพูล
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
โรชเดล
VS
Swindon Town
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:30
มอร์แคมป์
VS
สคันธอร์ป
01:00
Barrow
VS
Exeter City
01:00
Bradford City
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:00
Harrogate Town
VS
Leyton Orient
01:00
Walsall
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

99474 World - Club Friendlies

22:00
HJK
VS
Oulu

462 England - National League

01:00
Solihull Moors
VS
Notts County
01:00
Dagenham & Redbridge
VS
Eastleigh
01:00
Halifax Town
VS
Wrexham
01:00
Stockport County
VS
King's Lynn Town
01:00
Sutton United
VS
Torquay United
01:45
Barnet
VS
Dover Athletic
01:45
Chesterfield
VS
Boreham Wood
01:45
Weymouth
VS
Aldershot Town
01:45
Woking
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

01:45
Curzon Ashton
VS
Chorley
01:45
Alfreton Town
VS
Chester
01:45
Boston United
VS
Gloucester City
01:45
Brackley Town
VS
Leamington
01:45
Farsley Celtic
VS
Southport
01:45
Gateshead
VS
Darlington
01:45
Guiseley
VS
Spennymoor Town
01:45
Hereford
VS
AFC Telford United
01:45
Kettering Town
VS
Kidderminster Harriers
01:45
York City
VS
Blyth Spartans

462 England - Professional Development League

19:00
Ipswich U23
VS
Barnsley U23
19:00
Bristol City U23
VS
Nottingham U23
19:00
Cardiff U23
VS
Sheffield Utd U23
19:00
Queens Park Rangers U23
VS
Coventry U23
19:00
Swansea City U23
VS
Crewe U23
20:00
Millwall U23
VS
Birmingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Bishop's Stortford
VS
Carshalton Athletic
01:45
Bognor Regis Town
VS
Wingate & Finchley
01:45
Bowers & Pitsea
VS
Enfield Town
01:45
Corinthian-Casuals
VS
Cray Wanderers
01:45
Haringey Borough
VS
Cheshunt
01:45
AFC Hornchurch
VS
Worthing
01:45
Horsham
VS
Folkestone Invicta
01:45
Leatherhead
VS
Lewes
01:45
Margate
VS
Kingstonian
01:45
Merstham
VS
Brightlingsea Regent
01:45
Potters Bar Town
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Basildon United
VS
Histon
01:45
Brentwood Town
VS
Coggeshall Town
01:45
Canvey Island
VS
Bury Town
01:45
Great Wakering Rovers
VS
Dereham Town
01:45
Heybridge Swifts
VS
Grays Athletic
01:45
Soham Town Rangers
VS
Felixstowe & Walton United
01:45
Witham Town
VS
Tilbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Barking
VS
Bedfont Sports
01:45
Chalfont St Peter
VS
Chipstead
01:45
Chertsey Town
VS
Ware
01:45
Hanwell Town
VS
Hertford Town
01:45
Staines Town
VS
Harlow Town
01:45
Tooting & Mitcham United
VS
Northwood
01:45
Waltham Abbey
VS
Uxbridge
01:45
Westfield
VS
South Park

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Elversberg
VS
Eintracht Stadtallendorf

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Amstetten
VS
Austria Klagenfurt
23:30
SV Horn II
VS
Wacker Innsbruck
23:30
Floridsdorfer AC
VS
Vorwärts Steyr
23:30
Kapfenberger SV
VS
Lafnitz
01:25
Dornbirn
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Zaqatala
VS
MOIK

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Sportist Svoge
VS
Hebar 1918
05:00
Dobrudzha 1919
VS
Kariana Erden
05:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Vitosha Bistritsa

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:30
Slavia Sofia
VS
Arda

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Karmiotissa
VS
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:30
Pardubice
VS
Slovácko

17 France - National

01:00
Boulogne
VS
Sète

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Derry City
VS
Shamrock Rovers

251 Italy - Serie B

21:00
Cremonese
VS
เอ็มโปลี

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Portadown
VS
Dungannon Swifts
01:45
Warrenpoint Town
VS
Carrick Rangers
01:45
Glentoran
VS
Coleraine

20 Portugal - Segunda Liga

02:30
Mafra
VS
Casa Pia

155 Romania - Romania Cup

23:00
Astra
VS
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Championship

00:00
Dunfermline Athletic
VS
Dundee
01:00
Queen of the South
VS
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

01:00
Partick Thistle
VS
Clyde
01:00
Airdrieonians
VS
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

01:00
Albion Rovers
VS
Cowdenbeath
01:00
Edinburgh City
VS
Brechin City
01:00
Queen's Park
VS
Annan Athletic
01:00
Stenhousemuir
VS
Elgin City
01:00
Stirling Albion
VS
Stranraer

1638 Slovenia - 1. SNL

22:15
Olimpija
VS
Bravo

47 Sweden - Superettan

00:00
GIF Sundsvall
VS
Helsingborg

62 Switzerland - Swiss Cup

22:00
ลูกาโน
VS
Luzern

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Eskişehirspor
23:00
Altınordu
VS
Adana Demirspor
23:00
Giresunspor
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Rubikon
05:00
Obolon'-Brovar II
VS
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Real Pharm
VS
MSK Dnipro Cherkasy
05:00
Nikopol
VS
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

01:45
Barry Town United
VS
The New Saints
01:45
Penybont
VS
Bala Town
01:45
Caernarfon Town
VS
Connah's Quay
01:45
Cardiff MU
VS
Newtown
01:45
Haverfordwest County
VS
Aberystwyth Town
01:45
Flint Town United
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

07:15
Atlético Tucumán
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Almirante Brown
VS
Nueva Chicago
05:15
San Martín Tucumán
VS
Chacarita Juniors

5 Brazil - Copa do Brasil

02:45
Paysandu
VS
CRB
05:00
Cianorte
VS
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportes Tolima
VS
Atlético Bucaramanga

459 Ecuador - Liga Pro

02:30
9 de Octubre
VS
Guayaquil City
05:00
Olmedo
VS
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

09:00
Pachuca
VS
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tlaxcala
VS
Mineros de Zacatecas

338 Peru - Primera Division

01:15
Real Garcilaso
VS
Sport Boys
03:30
Deportivo Binacional
VS
Alianza Universidad
06:00
Sporting Cristal
VS
Deportivo Municipal

911 Angola - Girabola

23:00
1º de Agosto
VS
Recreativo da Caála

1560 Congo - Super Ligue

21:30
TP Mazembe
VS
Don Bosco

26 Mali - Premiere Division

00:00
Djoliba
VS
Yeelen Olympique
00:00
COB
VS
Soni
02:00
Réal Bamako
VS
Police

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Coastal Union

488 Iran - Azadegan League

19:15
Qashqai
VS
Havadar
19:15
Malavan
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
19:15
Mes Kerman
VS
Shahrdari Astara
19:15
Navad Urmia
VS
Fajr Sepasi
19:15
Baderan
VS
Arman Gohar
19:15
Khooshe Talaee Saveh
VS
Shahin Bushehr
19:15
Chooka Talesh
VS
Esteghlal Khuzestan
19:30
Pars Jam Bushehr
VS
Oxin Alborz
19:30
Esteghlal Mollasani
VS
Kheybar Khorramabad

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Nasar
VS
Al Shabab
02:00
Al Arabi SC
VS
Al Kuwait

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:30
Al Sahel
VS
Hajer
01:30
Al Khaleej
VS
Al Feiha
01:35
Al Adalh
VS
Ohod
01:45
Al-Kawkab
VS
Al Nahdha
02:05
Al Ta'ee
VS
Al Bukayriyah
02:10
Jeddah
VS
Najran

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
Pohang Steelers
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
05:00
Daegu
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 England - Vanarama National League South

01:45
Dulwich Hamlet
VS
Dorking Wanderers
01:45
Billericay Town
VS
Welling United
01:45
Chippenham Town
VS
Oxford City
01:45
Concord Rangers
VS
Braintree Town
01:45
Eastbourne Borough
VS
Tonbridge Angels
01:45
Hemel Hempstead Town
VS
Hampton & Richmond
01:45
Hungerford Town
VS
Slough Town
01:45
Maidstone United
VS
Ebbsfleet United
01:45
St Albans City
VS
Dartford

44 Argentina - Primera C

01:30
Dock Sud
VS
Atlas
01:30
Argentino Merlo
VS
Luján
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Deportivo Español
01:30
Excursionistas
VS
Sportivo Italiano
01:30
Central Córdoba
VS
San Martín Burzaco

99474 World - CONCACAF Champions League

05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Alajuelense

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
RB 1906
VS
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

00:00
Varde IF Elite
VS
Odder

320 Denmark - Denmark Series Group 4

00:00
Aarhus Fremad II
VS
Kjellerup

251 Italy - Serie C: Girone C

05:00
Ternana
VS
Trapani

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Odorheiu Secuiesc

32 Spain - Tercera - Group 12

01:00
Vera
VS
Atletico Victoria

5 Brazil - Amazonense

05:00
Manaus
VS
Fast Clube

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Grêmio Anápolis
VS
Itumbiara

5 Brazil - Matogrossense

05:00
Sinop
VS
Nova Mutum EC
05:00
Dom Bosco
VS
Cuiabá
05:00
Luverdense
VS
Poconé
05:00
Operário Ltda
VS
Grêmio Sorriso
05:00
Acao Cuiaba
VS
União Rondonópolis

5 Brazil - Paranaense 1

05:00
Azuriz
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

06:00
Santo André
VS
São Bento
06:00
Ferroviária
VS
Corinthians

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Três Lagoas
VS
Chapadão

3347 San Marino - Campionato

01:45
San Giovanni
VS
Libertas
01:45
Murata
VS
Faetano
01:45
Juvenes / Dogana
VS
Folgore
01:45
Fiorentino
VS
La Fiorita

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เพิร์ธ กลอรี

99474 World - Friendly International Women

16:30
Slovenia W
VS
Slovakia W
19:00
Hungary W
VS
Bosnia & Herzegovina W
20:00
แอฟริกาใต้ W
VS
Botswana W
20:00
Ethiopia W
VS
ซูดานใต้
21:00
เยอรมนี W
VS
นอร์เวย์ W
21:00
อิตาลี W
VS
Iceland W
23:30
Poland W
VS
สวีเดน W
23:30
เนเธอร์แลนด์ W
VS
ออสเตรเลีย W
00:00
สเปน W
VS
Mexico W
01:15
อังกฤษ W
VS
แคนาดา W
01:15
Wales W
VS
Denmark W
02:10
ฝรั่งเศส W
VS
สหรัฐอเมริกา W
03:30
เอกวาดอร์
VS
Colombia W

41 Europe - Euro Women

21:00
Russia W
VS
Portugal W
01:00
Switzerland W
VS
Czech Republic W
01:45
Northern Ireland W
VS
Ukraine W

251 Italy - Primavera 2

20:30
Chievo U19
VS
Reggiana U19

2 Poland - Central Youth League

05:00
Lech Poznan U18
VS
Zaglebie U18
05:00
Arka Gdynia U18
VS
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Royal AM
VS
Polokwane City
20:00
Richards Bay
VS
Free State Stars
20:00
University of Pretoria
VS
JDR Stars
20:00
Pretoria Callies
VS
Cape Umoya United

227 Russia - Pfl

17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Dinamo Barnaul
05:00
Zenit Irkutsk
VS
Zvezda Sint Petersburg

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

23:30
Europa FC
VS
St Josephs FC
01:45
Manchester 62
VS
College Cosmo

3039 Togo - Championnat National

05:00
Binah
VS
Ifodjè
05:00
Unisport
VS
Sara Sport
05:00
Togo Port
VS
Entente II
05:00
Gbohloe-Su
VS
Dynamic Togolais
05:00
Anges Notsè
VS
Maranatha Fiokpo
05:00
OTR
VS
Gomido

99474 World - Friendly International U19

19:00
FYR Macedonia U19
VS
Montenegro U19

119 Georgia - Liga 3

14:30
Tbilisi City
VS
Bakhmaro
15:00
Aragvi Dusheti
VS
Kolkheti Poti
17:00
Kolkheti Khobi
VS
Chiatura
18:00
Gori
VS
Didube 2014
18:00
Spaeri
VS
Varketili

155 Romania - Liga 2

20:30
Csikszereda
VS
U Craiova 1948

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:00
Magpies Crusaders
VS
Magpies
16:30
St George Willawong
VS
AC Carina
16:30
Pine Hills
VS
Caloundra
16:30
Logan Metro
VS
Queensland Lions
16:30
Ipswich Knights
VS
Moggill
16:30
Tarragindi Tigers
VS
Capalaba

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Richmond
VS
Dandenong City

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Cooks Hill United
VS
Kurri Kurri
16:30
Warners Bay
VS
West Wallsend

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

16:45
Litchfield
VS
Casuarina

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:30
Murdoch Uni Melville
VS
Perth

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Centenary Stormers II
VS
The Gap Res.