ufabet

ตารางบอล 14 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ดอร์ทมุนด์
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
สากัน โตสู
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
AFC Sudbury
VS
Romford
01:45
Cambridge City
VS
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Bracknell Town
VS
Ashford Town (Middlesex)
01:45
FC Romania
VS
Marlow

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Osnabrück
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Wuppertaler SV
VS
Borussia M'gladbach II
00:30
SV 1919 Straelen
VS
Köln II
00:30
Fortuna Köln
VS
Rot Weiss Ahlen

919 Armenia - Premier League

17:30
Van
VS
Pyunik
19:30
Alashkert
VS
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Grazer AK
VS
Juniors OÖ
01:30
Rapid Wien II
VS
Blau-Weiß Linz

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
FK Minyor Pernik
VS
OFK Pirin
21:00
Neftohimik
VS
Strumska slava

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
CSKA Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

23:00
Istra 1961
VS
Rijeka

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Ahironas
VS
Alki Oroklini
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Omonia Psevda
20:00
Akritas
VS
Ayia Napa
20:00
Xylotympou
VS
Kouris Erimi
20:00
Aris
VS
AE Zakakiou
20:00
Othellos
VS
Omonia Aradippou
20:00
Anagennisi Deryneia
VS
ASIL Lysi
20:00
Digenis Ypsonas
VS
Digenis Morphou
22:00
Onisilos
VS
PAEEK

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Anorthosis
VS
อาโปเอล
23:30
Olympiakos
VS
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Viktoria Plzeň
VS
Zlín
23:00
Jablonec
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Ústí nad Labem
VS
Slavoj Vyšehrad
21:30
Lisen
VS
Dukla Praha
21:30
Varnsdorf
VS
Chrudim
21:30
Hradec Králové
VS
Táborsko
21:30
Blansko
VS
Vlašim

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Clermont
VS
อาเมียงส์

17 France - National

23:45
Concarneau
VS
Red Star

125 Greece - Football League

19:00
Apollon Pontou FC
VS
Pierikos
19:00
Thesprotos
VS
Pontion Karagiannion
19:00
Almopos
VS
Olympiakos Volos
19:00
Triglia FC
VS
Kavala
19:00
Panserraikos
VS
Veria
19:00
Niki Volos
VS
Santorini 2020
19:00
Egaleo
VS
Episkopi
19:00
Kalamata
VS
Asteras Vlachioti
19:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Ialysos
19:00
Kallithea
VS
Rodos

674 Hungary - Hungarian Cup

22:30
Várda SE
VS
Újpest

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Pelister
VS
Sileks
18:00
Vardar
VS
Renova
18:00
Skendija 79
VS
Akademija Pandev
18:00
Shkupi
VS
Belasica
18:00
Makedonija
VS
Borec
18:00
Struga
VS
Rabotnicki

998 Montenegro - Second League

21:00
Bokelj
VS
Jedinstvo
21:00
Berane
VS
Mornar
21:00
Grbalj
VS
Drezga
21:00
Kom
VS
Ibar
21:00
Arsenal Tivat
VS
Igalo

2 Poland - 1. Liga

18:00
Puszcza Niepołomice
VS
Radomiak Radom
00:00
Nieciecza
VS
Korona Kielce

2 Poland - Polish Cup

22:30
Cracovia Kraków
VS
Raków Częstochowa

155 Romania - Romania Cup

23:00
Universitatea Craiova
VS
Şirineaşa

227 Russia - Youth League

14:00
Ufa U19
VS
Tambov U19
15:00
Ural U19
VS
Dinamo Moskva U19
16:00
CSKA Moscow U19
VS
Akhmat Grozny U19
16:00
Rubin Kazan U19
VS
Krasnodar U19
16:00
Zenit U19
VS
Sochi U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Arsenal Tula U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Rostov U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Chertanovo U20
19:00
Rotor Volgograd U20
VS
Khimki U20
21:30
Strogino U20
VS
Spartak Moskva U19

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Mirandés

62 Switzerland - Swiss Cup

22:00
Kriens
VS
Servette
23:00
Grasshopper
VS
St. Gallen

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Menemen Belediyespor
VS
Samsunspor
20:00
Adanaspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Balıkesirspor
VS
İstanbulspor

86 Ukraine - Second League: Group A

16:00
Karpaty
VS
Karpaty Halych
19:00
Volyn Lutsk II
VS
Chernihiv
20:00
Bukovyna
VS
Nyva Vinnytsya
21:00
Uzhhorod
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Yarud Mariupol'
VS
Balkany Zorya
19:00
Peremoga
VS
Metal Kharkiv
19:00
Tavriya
VS
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Copa Argentina

04:30
Tigre
VS
Independiente

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
CSA
VS
Remo
05:00
América Mineiro
VS
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Patriotas Boyacá
VS
Once Caldas

353 Colombia - Copa Betplay

03:30
Llaneros
VS
Real Cartagena
05:30
Valledupar
VS
Boca Juniors de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

00:15
Delfin
VS
Macará
02:30
LDU Quito
VS
Manta
05:00
Universidad Católica
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Iztapa
01:00
Achuapa
VS
Xelajú
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Antigua GFC
04:00
Municipal
VS
Malacateco
04:00
Guastatoya
VS
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Tampico Madero
VS
Dorados
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
Correcaminos UAT
05:00
Universidad Guadalajara
VS
Alebrijes de Oaxaca

338 Peru - Primera Division

01:15
Academia Cantolao
VS
Cienciano
03:30
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima

146 South Africa - Premier League

22:00
TS Galaxy
VS
Orlando Pirates

593 Cameroon - Elite One

20:00
Cotonsport
VS
Canon
21:00
Dragon de Yaounde
VS
PWD

1560 Congo - Super Ligue

18:30
AC Rangers
VS
TP Mazembe
20:30
Sanga Balende
VS
Simba
20:30
Maniema Union
VS
Renaissance
20:30
RCK
VS
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
AFAD
22:30
Bassam
VS
Sporting Gagnoa
01:00
Africa Sports
VS
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

02:30
Pyramids FC
VS
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
Hafia

26 Mali - Premiere Division

00:00
USFAS Bamako
VS
Onze Créateurs

3677 Syria - Premier League

18:00
Horriya
VS
Hottin
18:00
Teshrin
VS
Al Jaish
18:00
Wathba
VS
Taliya
18:00
Wahda
VS
Foutoua
18:00
Jabala
VS
Al-Horgelah
18:00
Shorta
VS
Karama
18:00
Al Sahel
VS
Al Ittihad

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Simba
VS
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

18:00
Kitwe United
VS
Nkana
20:00
Power Dynamos
VS
Indeni
20:00
Young Green Eagles
VS
Zanaco

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Fahaheel
VS
Al Qadsia

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:35
Al Jeel
VS
Al Jabalain
01:45
Al Draih
VS
Al-Thuqbah
02:00
Al Hazm
VS
Al Shoalah
02:10
Arar
VS
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Tataouine
VS
ES Tunis
19:30
Monastir
VS
Etoile du Sahel
19:30
CS Sfaxien
VS
Olympique Béja

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Pocheon
VS
Yangju Citizen
17:00
Daejeon Citizen
VS
Suwon Bluewings
17:00
Incheon United
VS
Anyang
17:00
Gimhae City
VS
Bucheon 1995
17:00
Sangju Sangmu
VS
Jeju United
17:00
Seongnam
VS
Busan I'Park
17:00
Ansan Greeners
VS
Asan Mugunghwa
17:00
Cheongju
VS
Gangwon
17:00
Gyeongnam
VS
Mokpo City
17:00
Busan Transportation
VS
Gwangju
17:00
Suwon
VS
Jeonnam Dragons
17:30
Seoul
VS
Seoul E.

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

21:30
Persepolis
VS
Al Wahda
22:00
Pakhtakor
VS
Tractor Sazi
00:00
Goa
VS
Al Rayyan
01:00
Al Wihdat
VS
Al Nassr
01:00
Al Sharjah
VS
Al Quwa Al Jawiya
01:00
Al Sadd
VS
Foolad

11240938 เอเอฟซีคัพ

21:00
Bengaluru
VS
Nepal Army

462 England - Vanarama National League South

01:45
Havant & Waterlooville
VS
Bath City

44 Argentina - Primera C

01:30
Claypole
VS
General Lamadrid
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Victoriano Arenas
01:30
Ituzaingó
VS
Midland
01:30
Berazategui
VS
El Porvenir

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
Marathón
09:00
Cruz Azul
VS
Arcahaie
05:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
León

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Peñarol
VS
Cerro Largo
05:15
Fénix
VS
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Santos
VS
San Lorenzo
05:15
Grêmio
VS
Independiente del Valle

116 Cyprus - 3. Division

20:00
APONA Anagias
VS
ENAD
20:00
Halkanoras
VS
MEAP Nisou
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Oroklini / Troulloi
20:00
Peyia
VS
Olympiada Lympion
20:00
Elpida Astromeritis
VS
O Kormakitis
20:00
Amathous
VS
Ethnikos Assias
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
APEP
20:00
Ormideia
VS
Omonia 29is Maiou

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:15
OKS
VS
Tarup-Paarup

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:30
Iraklis Larissa
VS
Makedonikos Foufas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:30
Nea Kallikrateia
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:30
M. Alexandros Kastorias
VS
Preveza

674 Hungary - NB 3: Nyugati

20:00
Veszprém
VS
Tatabánya
21:30
Balatonfuredi
VS
SC Sopron
21:30
Puskás II
VS
III. Kerületi TUE
21:30
Gardony
VS
Nagyatadi FC
21:30
BKV Előre
VS
Lipot SK
21:30
Érdi VSE
VS
Szabadkikoto
21:30
MTE 1904
VS
Bicskei
21:30
Zalaegerszegi TE II
VS
Menfocsanak
21:30
Komárom
VS
Papai Perutz
21:30
Videoton II
VS
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Olbia
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Palermo
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Bra
20:00
Casale
VS
PDHAE
20:00
Castellanzese
VS
Chieri
20:00
Folgore Caratese
VS
Pro Imperia
20:00
Fossano
VS
Caronnese
20:00
Gozzano
VS
Saluzzo
20:00
Legnano
VS
Derthona
20:00
Vado
VS
Sestri Levante
20:30
Lavagnese
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Seregno
20:00
Caravaggio
VS
Villa d'Almè
20:00
Crema
VS
Brusaporto
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Scanzorosciate
20:00
Nibionnoggiono
VS
Real Calepina
20:00
Pontisola
VS
Casatese
20:00
Sona
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Tritium
VS
Desenzano Calvina
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Luparense
20:00
Ambrosiana
VS
Adriese
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Belluno
VS
Manzanese
20:00
Chions
VS
Campodarsego
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Cartigliano
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Virtus Bolzano
20:00
Este
VS
Caldiero Terme
20:00
Clodiense
VS
Mestre
20:00
Union Feltre
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Correggese
VS
Aglianese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Seravezza
20:00
Lentigione
VS
Marignanese
20:00
Mezzolara
VS
Prato
20:00
Progresso
VS
Corticella
20:00
Real Forte Querceta
VS
Forlì
20:00
Rimini
VS
Pro Livorno
20:00
Sammaurese
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montevarchi Calcio
VS
Foligno
20:00
Scandicci
VS
Trastevere
20:00
Cannara
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Gavorrano
VS
Robur Siena
20:00
Grassina
VS
Sangiovannese
20:00
Lornano Badesse
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Montespaccato
VS
Flaminia
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Sinalunghese
20:00
Sporting Trestina
VS
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

19:30
Vastogirardi
VS
Campobasso
20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Aprilia
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Pineto
20:00
Recanatese
VS
Montegiorgio
20:00
FC Rieti
VS
Atletico
20:00
San Nicolò
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Tolentino
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Vastese
VS
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Nola 1925
VS
Sassari Torres
19:30
Muravera
VS
Afragolese
20:00
SSC Giugliano
VS
Cassino
20:00
Gladiator
VS
Savoia
20:00
Nocerina
VS
Nuova Monterosi
20:00
Insieme Formia
VS
Vis Artena
20:00
Team Nuova Florida
VS
Lanusei
21:00
Latte Dolce
VS
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Puteolana Internapoli
20:00
US Bitonto
VS
Sorrento
20:00
Fidelis Andria
VS
Città di Fasano
20:00
Francavilla
VS
Casarano
20:00
Lavello
VS
Brindisi
20:00
Portici
VS
Picerno
20:00
Taranto
VS
Nardò
20:00
Team Altamura
VS
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Castrovillari
20:00
Cittanovese
VS
FC Messina
20:00
Acireale
VS
Gelbison
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Paternò
20:00
Marina di Ragusa
VS
Roccella
20:00
ACR Messina
VS
Dattilo
20:00
Rende
VS
San Luca
20:00
Troina
VS
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Polkowice
VS
Olimpia Grudziądz
18:00
Lech Poznań II
VS
Znicz Pruszków
18:00
Stal Rzeszów
VS
Garbarnia Kraków
21:30
Hutnik Krakow
VS
Stargard Szczeciński
22:00
Katowice
VS
Olimpia Elbląg
22:00
Bytovia Bytów
VS
Kalisz
23:00
Sokół Ostróda
VS
SKRA Częstochowa
23:00
Motor Lublin
VS
Wigry Suwałki
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Śląsk Wrocław II

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Vlasina
VS
Buducnost Popovac
21:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
SFS Borac
21:00
Morava Vladičin Han
VS
Radnički Svilajnac
21:00
Car Konstantin
VS
Sinđelić Niš
21:00
Moravac Mrštane
VS
Dunav Prahovo
21:00
Župa
VS
Timok
21:00
Rembas
VS
Pčinja Trgovište
21:00
Radan
VS
Trstenik PPT
21:00
Timočanin
VS
Kablovi Zaječar
21:00
Mladost Medoševac
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Sloga Požega
VS
Jedinstvo Ub
21:00
Jošanica
VS
Trepča
21:00
Gruža
VS
Sušica
21:00
Mačva 1929
VS
Mladi Radnik
21:00
Budućnost Arilje
VS
Sloboda Užice
21:00
Sumadija Arandelovac
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Železničar Lajkovac
VS
Budučnost Krušik
21:00
Bane Raska
VS
Takovo

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
San Fernando de Henares
VS
El Álamo
01:00
Alcobendas Sport
VS
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 9

20:45
Melilla CD
VS
Polideportivo Almería
22:30
Juventud Torremolinos
VS
Huétor Tájar
23:00
Vélez
VS
Almería II
23:00
Motril
VS
Loja
23:00
Union Estepona
VS
Atlético Porcuna
23:30
El Palo
VS
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
Antequera
VS
Mancha Real
00:00
Alhaurino
VS
Real Jaén
00:00
Alhaurín
VS
Huétor Vega
00:30
At. Malagueño
VS
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Lucena
VS
Xerez Deportivo
23:00
Sevilla III
VS
Lebrijana
23:00
Córdoba II
VS
Rota
00:00
Puente Genil
VS
Ceuta
00:00
San Roque de Lepe
VS
Xerez
00:00
Castilleja
VS
Cabecense
00:00
Gerena
VS
Arcos
00:00
Utrera
VS
Los Barrios
00:30
Pozoblanco
VS
Antoniano
01:00
Coria CF
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Tenisca
VS
Santa Úrsula
01:00
Las Palmas III
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

01:00
Águilas CF
VS
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 17

00:30
Atletico Monzon
VS
Sabiñánigo

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Manisaspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
1877 Alemdağspor
19:00
Edirnespor
VS
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Ankara Adliyespor
VS
Tire 1922
19:00
Ofspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Kemerspor 2003
VS
Derincespor
19:00
Kızılcabölükspor
VS
Artvin Hopaspor
19:00
Nevşehirspor
VS
Payasspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Ağrı 1970
VS
Tepecikspor
19:00
Tokatspor
VS
Yomraspor
19:00
Nazilli Belediyespor
VS
Tekirdağspor
19:00
Kütahyaspor
VS
Ceyhanspor
19:00
Halide Edip Adıvar
VS
Fethiyespor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Yozgatspor
19:00
Cengelkoyspor
VS
Karaman Belediyespor
19:00
Erzin Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Batman Petrolspor
VS
İçelspor
19:00
Somaspor
VS
Yeni Altındağ BS
19:00
Yalovaspor
VS
Gölcükspor
19:00
Karşıyaka
VS
Şile Yıldızspor
19:00
Çarşambaspor
VS
Osmaniyespor
19:00
Arhavispor
VS
Erbaaspor
19:00
Çatalcaspor
VS
Isparta Davrazspor
19:00
Cizrespor
VS
Erokspor

5 Brazil - Amazonense

02:30
Nacional AM
VS
JC

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Vitória
VS
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Taguatinga
VS
Paracatu
01:30
Gama
VS
Luziânia

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vitória ES
VS
Rio Branco-VN
01:00
São Mateus
VS
Serra
01:00
Estrela do Norte
VS
Vilavelhense
04:30
Real Noroeste
VS
Pinheiros
05:00
Rio Branco ES
VS
Desportiva ES

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Iporá
VS
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

06:30
Moto Club MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Luverdense
VS
Acao Cuiaba
03:00
Dom Bosco
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Boa
VS
Tombense

5 Brazil - Paraibano

06:00
Botafogo PB
VS
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Rio Branco PR
VS
Londrina
06:00
Maringá
VS
Toledo Brazil
06:00
Operário PR
VS
Cascavel CR
06:00
Athletico PR
VS
Londrina
06:00
Cascavel
VS
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

06:00
São Caetano
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
São Bernardo
01:00
EC São Bernardo
VS
Atibaia
01:00
Água Santa
VS
Rio Claro
01:00
Sertãozinho
VS
ยูเวนตุส
02:00
Velo Clube
VS
RB Brasil
02:00
Osasco Audax
VS
Portuguesa Santista
03:00
XV de Piracicaba
VS
Taubaté
05:00
Portuguesa
VS
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Noroeste
01:00
Desportivo Brasil
VS
Rio Preto
01:00
Primavera SP
VS
São José EC
01:00
Nacional SP
VS
Barretos
01:00
Olímpia
VS
Bandeirante SP
02:00
Penapolense
VS
CA Linense
03:00
Marília
VS
Batatais

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Vera Cruz
VS
Salgueiro
01:00
Central
VS
Afogados

5 Brazil - Piauiense

01:45
Picos
VS
Altos
01:45
Tiradentes PI
VS
Ríver

5 Brazil - Sergipano

02:00
Atlético Gloriense
VS
Boca Júnior
03:50
Confiança
VS
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Costa Rica - MS
VS
Comercial MS

3347 San Marino - Campionato

01:45
Cosmos
VS
Pennarossa
01:45
Tre Fiori
VS
Cailungo
01:45
Virtus
VS
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:35
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
Macarthur

2454 Albania - Albanian Cup

21:00
Vllaznia Shkodër
VS
Laçi
21:00
Teuta Durrës
VS
Skënderbeu Korçë

98 Australia - New South Wales

16:30
Sydney Olympic
VS
Wollongong Wolves

886 Egypt - Egypt Cup

02:30
Al Ahly
VS
Nasr
02:30
Zamalek
VS
Haras El Hodood

251 Italy - Primavera 2

16:30
Benevento U19
VS
Frosinone U19
19:00
Napoli U19
VS
Spezia U19
20:00
Cremonese U19
VS
Pordenone U19
20:00
Crotone U19
VS
Cosenza U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Uthongathi
20:00
Jomo Cosmos
VS
Cape Town Spurs
20:00
TS Sporting
VS
Sekhukhune United
20:00
Steenberg United
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kano Pillars
VS
Adamawa United
22:00
Heartland
VS
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
VS
Nasarawa United
22:00
Kwara United
VS
Plateau United
22:00
Abia Warriors
VS
Enyimba
22:00
Enugu Rangers
VS
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
VS
Akwa United
22:00
Sunshine Stars
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Warri Wolves
VS
MFM

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Cham
VS
Basel II
01:00
Étoile Carouge
VS
Sion II

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Fola Esch
VS
F91 Dudelange
00:30
Swift Hesperange
VS
UNA Strassen
00:30
Mondorf-les-Bains
VS
Jeunesse d'Esch

227 Russia - Pfl

15:00
Chita
VS
Zenit II

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

23:30
Lincoln Red Imps
VS
Lynx
01:45
Glacis United
VS
Mons Calpe

3039 Togo - Championnat National

22:00
Sara Sport
VS
Ifodjè
22:00
Togo Port
VS
Anges Notsè
22:00
Gbohloe-Su
VS
Gomido
22:00
Dynamic Togolais
VS
Entente II
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
OTR
22:00
Unisport
VS
Kara
22:00
Binah
VS
Semassi
05:00
Semassi
VS
Koroki Metete
05:00
ASKO de Kara
VS
Kara

251 Italy - Primavera Cup

18:00
Lazio U19
VS
Verona U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Genoa U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Pyliou
VS
Pythagoras Karlovasi

155 Romania - Liga 2

15:00
Comuna Recea
VS
Metaloglobus
16:00
CSM Slatina
VS
Ripensia Timişoara
20:30
Dunărea Călăraşi
VS
Mioveni
21:00
Universitatea Cluj
VS
Pandurii Târgu Jiu
21:00
SCM Gloria Buzau
VS
Unirea Slobozia
21:00
Concordia Chiajna
VS
Aerostar Bacău

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:10
New Farm United
VS
Peninsula Power
16:30
Southside Eagles
VS
Buderim Wanderers
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Bayside United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

15:00
Kotara South
VS
Greta Branxton
16:00
Port Saints
VS
Bellingen
16:30
Newcastle University
VS
Bolwarra Lorn
17:00
South Cardiff
VS
Westlakes Wildcats

1233 Finland - Kolmonen

22:00
TPK
VS
VG-62
23:00
PK-37
VS
Kings