lsm99

ตารางบอล 17 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
คริสตัล พาเลซ
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
มิลล์วอลล์
18:30
ลูตัน ทาวน์
VS
วัตฟอร์ด
18:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
บริสตอลซิตี
18:30
สโตกซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:30
สวอนซีซิตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00
นอริชซิตี
VS
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:30
แบล็กพูล
VS
ซันเดอร์แลนด์
18:30
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ลินคอล์น ซิตี้
18:30
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
18:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
อิปสวิช ทาวน์
18:30
ฮัลล์ซิตี
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
18:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
พอร์ตสมัท
18:30
โรชเดล
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
18:30
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
18:30
วีแกนแอทเลติก
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
23:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Swindon Town
23:30
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

18:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Port Vale
18:30
Exeter City
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
18:30
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
สคันธอร์ป
18:30
กริมสบี้ ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
18:30
Harrogate Town
VS
Bradford City
18:30
Leyton Orient
VS
Barrow
18:30
มอร์แคมป์
VS
Oldham Athletic
18:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
18:30
Stevenage
VS
Mansfield Town
18:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
23:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Walsall

462 เอฟเอคัพ

23:30
เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Go Ahead Eagles
VS
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
20:30
ไฟร์บวร์ก
VS
ชาลเก้ 04
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
สตุทท์การ์ดต
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
Arminia Bielefeld
23:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

17:45
อองเช่ร์
VS
แรนส์
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
Crotone
VS
อูดิเนเซ่
20:00
ซามพ์โดเรีย
VS
เวโรน่า
23:00
ซัสเซาโล่
VS
ฟิออเรนติน่า
01:45
กายารี่
VS
ปาร์มา

479 เจลีก

12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เอฮิเมะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โทชิกิ SC
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มาชิดา เซลเวีย
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
15:00
FC เรียวเคียว
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

49477 ไทยลีก 2

18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
Phoenix Rising
VS
Colorado Springs
07:00
El Paso Locomotive
VS
เอฟซี ดัลลัส
18:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Raufoss
18:30
Vålerenga
VS
KFUM
19:00
Haka
VS
KTP
19:00
Gnistan
VS
HIFK
19:00
Jaro
VS
Ilves II
19:00
Start
VS
Bryne
19:00
Mjøndalen
VS
Grorud
19:30
Molde
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Sogndal
VS
Brann
20:30
Kristiansund
VS
Ranheim
21:00
Inter Turku
VS
Mariehamn
21:00
SJK
VS
KPV
21:00
Viking
VS
Åsane
21:00
Odd
VS
Sandefjord
22:00
Jerv
VS
Sandnes Ulf
22:30
HJK
VS
Lahti
23:00
North Texas
VS
El Paso Locomotive
00:00
Indy Eleven
VS
Forward Madison
01:00
Greenville Triumph
VS
Charlotte Independence
02:00
Louisville City
VS
Pittsburgh Riverhounds
02:00
Union Omaha
VS
Sporting Kansas City II
02:30
Birmingham Legion
VS
Chattanooga Red Wolves
04:00
Richmond Kickers
VS
Loudoun United

462 England - National League

18:15
Halifax Town
VS
King's Lynn Town
18:30
Barnet
VS
Aldershot Town
18:30
Chesterfield
VS
Bromley
18:30
Dagenham & Redbridge
VS
Solihull Moors
18:30
Notts County
VS
Eastleigh
18:30
Stockport County
VS
Maidenhead United
18:30
Wealdstone
VS
Hartlepool United
18:30
Weymouth
VS
Dover Athletic
18:30
Woking
VS
Wrexham
18:30
Yeovil Town
VS
Boreham Wood
22:30
Altrincham
VS
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
AFC Telford United
21:00
Blyth Spartans
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Boston United
VS
Southport
21:00
Brackley Town
VS
Guiseley
21:00
Chester
VS
Gloucester City
21:00
Chorley
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Darlington
VS
Curzon Ashton
21:00
Farsley Celtic
VS
Fylde
21:00
Gateshead
VS
Leamington
21:00
Hereford
VS
Spennymoor Town
21:00
Kettering Town
VS
York City

462 England - Premier League U18

17:00
Middlesbrough U18
VS
Wolverhampton U18
17:30
Sunderland U18
VS
Manchester City U18
17:30
Brighton U18
VS
Reading U18
18:00
Norwich U18
VS
Southampton U18
18:30
Leeds United U18
VS
Stoke City U18
18:30
Newcastle Utd U18
VS
Manchester United U18
18:30
Blackburn U18
VS
Derby U18
18:30
Crystal Palace U18
VS
Aston Villa U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Brightlingsea Regent
VS
Horsham
22:00
Carshalton Athletic
VS
AFC Hornchurch
22:00
Cheshunt
VS
Bishop's Stortford
22:00
Cray Wanderers
VS
Haringey Borough
22:00
East Thurrock United
VS
Bognor Regis Town
22:00
Enfield Town
VS
Corinthian-Casuals
22:00
Folkestone Invicta
VS
Leatherhead
22:00
Kingstonian
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Lewes
VS
Potters Bar Town
22:00
Wingate & Finchley
VS
Merstham
22:00
Worthing
VS
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Bury Town
VS
Basildon United
21:00
Coggeshall Town
VS
AFC Sudbury
21:00
Dereham Town
VS
Aveley
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Grays Athletic
VS
Brentwood Town
21:00
Histon
VS
Heybridge Swifts
21:00
Hullbridge Sports
VS
Witham Town
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Soham Town Rangers
21:00
Romford
VS
Canvey Island
21:00
Tilbury
VS
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Biggleswade
21:00
Aylesbury United
VS
Corby Town
21:00
Bedford Town
VS
Thame
21:00
Bedworth United
VS
St Neots Town
21:00
Coleshill Town
VS
Barton Rovers
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Didcot Town
21:00
Kidlington
VS
Daventry Town
21:00
North Leigh
VS
Berkhamsted
21:00
Welwyn Garden City
VS
Wantage Town
21:00
Yaxley FC
VS
Halesowen Town

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Brighouse Town
21:00
Kendal Town
VS
Prescot Cables
21:00
Marine
VS
Dunston
21:00
Marske United
VS
City of Liverpool
21:00
Ossett United
VS
Mossley
21:00
Ramsbottom United
VS
Widnes
21:00
Runcorn Linnets
VS
Pontefract Collieries
21:00
Tadcaster Albion
VS
Trafford
21:00
Workington
VS
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Chalfont St Peter
21:00
Bedfont Sports
VS
Hanwell Town
21:00
Chipstead
VS
Bracknell Town
21:00
Hertford Town
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Marlow
VS
Barking
21:00
Northwood
VS
Westfield
21:00
South Park
VS
Waltham Abbey
21:00
Uxbridge
VS
Chertsey Town
21:00
Ware
VS
Staines Town

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Frickley Athletic
VS
Chasetown
21:00
Glossop North End
VS
Stamford
21:00
Ilkeston Town
VS
Cleethorpes Town
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Lincoln United
VS
Carlton Town
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Worksop Town
21:00
Market Drayton Town
VS
Belper Town
21:00
Sheffield
VS
Newcastle Town
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Spalding United
21:00
Wisbech Town
VS
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Larkhall Athletic
21:00
Basingstoke Town
VS
Barnstaple Town
21:00
Bideford
VS
Moneyfields
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Winchester City
21:00
Cinderford Town
VS
Cirencester Town
21:00
Evesham United
VS
Paulton Rovers
21:00
Highworth Town
VS
Frome Town
21:00
Mangotsfield United
VS
Sholing
21:00
Melksham Town
VS
Slimbridge
21:00
Thatcham Town
VS
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Stafford Rangers
21:00
Grantham Town
VS
Morpeth Town
21:00
Hyde United
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Lancaster City
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Matlock Town
VS
Bamber Bridge
21:00
Mickleover Sports
VS
South Shields
21:00
Nantwich Town
VS
United of Manchester
21:00
Radcliffe Borough
VS
Buxton
21:00
Scarborough Athletic
VS
Atherton Collieries
21:00
Warrington Town
VS
Basford United
21:00
Whitby Town
VS
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
Coalville Town
21:00
Barwell
VS
Hednesford Town
21:00
Biggleswade Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Leiston
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Lowestoft Town
VS
Banbury United
21:00
Needham Market
VS
Stourbridge
21:00
Nuneaton Town
VS
Royston Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Stratford Town
21:00
Redditch United
VS
Kings Langley
21:00
St Ives Town
VS
Hitchin Town
21:00
Tamworth
VS
Rushall Olympic

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
Kozakken Boys
20:00
IJsselmeervogels
VS
Quick Boys
20:00
ASWH
VS
GVVV
20:30
Scheveningen
VS
Katwijk
20:30
Rijnsburgse Boys
VS
Excelsior Maassluis
20:30
AFC
VS
HHC
20:30
Jong Sparta
VS
Spakenburg
23:00
De Treffers
VS
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
St. Pauli
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - 3. Liga

19:00
Magdeburg
VS
Zwickau
19:00
Dynamo Dresden
VS
MSV Duisburg
19:00
Viktoria Köln
VS
Hallescher FC
19:00
Verl
VS
Uerdingen
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
1860 München
19:00
Kaiserslautern
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Freiburg II
VS
Pirmasens
19:00
Kickers Offenbach
VS
Stuttgart II
19:00
Hoffenheim II
VS
Teutonia WS
19:00
SV Steinbach
VS
Bayern Alzenau
19:00
FSV Frankfurt
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Astoria Walldorf
VS
Elversberg
19:00
Aalen
VS
Homburg
19:00
Mainz 05 II
VS
Hessen Kassel
19:00
Bahlinger SC
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Alemannia Aachen
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Homberg
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Rödinghausen
VS
Bonner SC
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Wiedenbrück
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Rot-Weiss Essen
20:30
Wuppertaler SV
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Göppinger SV
VS
Lörrach-Brombach
19:00
CfR Pforzheim
VS
Ravensburg
19:00
Bruchsal
VS
Ilshofen
20:00
Astoria Walldorf II
VS
Freiburger FC
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Linx
VS
SGV Freiberg
20:30
Nöttingen
VS
Sandhausen II
20:30
Backnang
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Villingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Bissingen
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:15
Blumenthaler SV
VS
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Waldgirmes
VS
Baunatal
20:00
SV Steinbach
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Hessen Dreieich
VS
Ginsheim
20:00
Fernwald
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Neuhof
20:00
Lehnerz
VS
Hunfelder SV

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
TSB Flensburg
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Kronshagen
VS
Altenholz
19:00
Bordesholm
VS
Husumer SV
19:00
Pansdorf
VS
Union Neumünster
19:00
Dornbreite Lubeck
VS
Eichede
21:30
Oldenburger SV
VS
Eutiner SV

2454 Albania - Superliga

21:00
Kukësi
VS
Tirana
21:00
Partizani Tirana
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
St. Pölten
VS
Austria Wien
22:00
Ried
VS
Rheindorf Altach
22:00
Admira
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Wien II
VS
Wacker Innsbruck
19:30
Amstetten
VS
Liefering
19:30
Juniors OÖ
VS
Floridsdorfer AC
19:30
Blau-Weiß Linz
VS
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Keşlə FK
VS
Sabah
23:15
Neftçi
VS
Zira

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:00
Sumqayıt II
VS
Neftchi II
18:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Baranovichi
20:00
Slonim
VS
Orsha
22:00
Dnepr Mogilev
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

23:30
Sporting Charleroi
VS
AS Eupen
01:45
Antwerp
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

21:00
RFC Seraing
VS
Lierse Kempenzonen
01:00
RWDM
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Sloga
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Sloboda Tuzla
00:00
Sarajevo
VS
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Orasje
VS
Rudar Kakanj
21:30
Posusje
VS
Igman Konjic
21:30
Jedinstvo Bihac
VS
Travnik
21:30
Gorazde
VS
Capljina
21:30
Vis Kosova
VS
Radnik Hadžići
21:30
Bratstvo Gracanica
VS
TOSK Tesanj
21:30
Zvijezda Gradačac
VS
Slaven Zivinice

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Botev Plovdiv
VS
Slavia Sofia
00:00
Arda
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Podrinje Janja
VS
Slavija
21:00
Ljubic Prnjavor
VS
Kozara Gradiska
21:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Sloga Doboj
21:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Rudar Prijedor
21:00
Leotar
VS
Sloboda Novi Grad
21:00
Tekstilac Derventa
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:00
Drina Zvornik
VS
Sutjeska Foca
21:00
Modrica
VS
Zvijezda '09 Brgule

266 Croatia - 1. HNL

00:05
Rijeka
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Dugopolje
VS
Inter Zaprešić
21:30
Junak
VS
Kustošija
21:30
Cibalia
VS
Sesvete
21:30
Rudeš
VS
Solin
21:30
Croatia Zmijavci
VS
Medimurje Cakovec
21:30
Osijek II
VS
Opatija
21:30
Orijent 1919
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ermis
VS
อาโปเอล
23:30
Anorthosis
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:00
ASIL Lysi
VS
Digenis Ypsonas
20:00
Ayia Napa
VS
Onisilos
20:00
Digenis Morphou
VS
Aris
20:00
PAEEK
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
Omonia Aradippou
VS
Ahironas
20:00
AE Zakakiou
VS
Xylotympou
20:00
Kouris Erimi
VS
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Mladá Boleslav
VS
Opava
21:00
Sigma Olomouc
VS
Teplice
21:00
Karviná
VS
České Budějovice
23:30
Viktoria Plzeň
VS
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Chrudim
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

18:15
HB Køge
VS
Silkeborg
19:00
Vendsyssel
VS
Hvidovre
20:00
Fremad Amager
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Flora
VS
Trans

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Clermont
VS
Le Havre
20:00
Troyes
VS
ก็อง
01:00
Chambly
VS
อาเมียงส์
01:00
Auxerre
VS
Nancy
01:00
Ajaccio
VS
Niort
01:00
Dunkerque
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Rodez
VS
Paris
01:00
ตูลูส
VS
Châteauroux
01:00
Sochaux
VS
Pau
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
แก็งก็อง

17 France - National

00:00
Concarneau
VS
Bastia-Borgo
00:00
Sète
VS
Laval
01:00
Boulogne
VS
Stade Briochin
01:00
Red Star
VS
Cholet

125 Greece - Super League

19:00
OFI
VS
Atromitos
21:15
Panaitolikos
VS
Apollon Smirnis
23:30
Volos NFC
VS
PAS Giannina

125 Greece - Football League

16:00
Kalamata
VS
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Újpest
VS
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Várda SE
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Paksi SE
VS
Zalaegerszegi TE

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Dundalk
VS
St Patrick's
00:00
Shamrock Rovers
VS
Longford Town
00:00
Sligo Rovers
VS
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Kfar Saba
22:00
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Tel Aviv
22:45
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Maccabi Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona

802 Israel - Liga Leumit

01:00
Hapoel Iksal
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

19:00
เอ็มโปลี
VS
เบรสชา
19:00
Pisa
VS
Cosenza
19:00
Monza
VS
Cremonese
19:00
Vicenza
VS
เลชเช่
19:00
Reggina
VS
Reggiana
19:00
Salernitana
VS
Venezia
21:00
Cittadella
VS
คิเอโว่
23:00
Pordenone
VS
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

19:00
Riga
VS
FC Daugavpils / Progress

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Renova
VS
Sileks

2756 Malta - Premier League

19:00
Birkirkara
VS
Hibernians
19:00
Tarxien Rainbows
VS
Hamrun Spartans
23:00
Zejtun Corinthians
VS
Valletta
23:00
Sliema Wanderers
VS
Floriana

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Zeta
19:00
Jezero
VS
Dečić
21:00
Petrovac
VS
Mladost
22:00
Iskra
VS
Sutjeska
23:00
Budućnost
VS
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Premiership

23:30
Linfield
VS
Ballymena United
23:30
Portadown
VS
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Knockbreda
VS
Ards
21:00
Institute
VS
Queen's University
21:00
Dundela
VS
Dergview
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Loughgall
21:00
Ballinamallard United
VS
H&W Welders
21:00
Newry City AFC
VS
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Lechia Gdańsk
VS
Piast Gliwice
22:30
Raków Częstochowa
VS
Lech Poznań
01:00
Wisła Kraków
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Górnik Łęczna
VS
Puszcza Niepołomice
20:00
Resovia Rzeszów
VS
Stomil Olsztyn
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Widzew Lodz
01:00
Nieciecza
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Vitória SC
VS
ซานตาคลารา
21:30
Moreirense
VS
Tondela
00:00
เบนฟิกา
VS
Gil Vicente
00:00
Belenenses
VS
Marítimo
02:30
Rio Ave
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Varzim

155 Romania - Liga 1

19:00
Chindia Târgovişte
VS
Hermannstadt
21:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Voluntari
00:30
Universitatea Craiova
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Akhmat Grozny
VS
Khimki
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rostov
20:30
Rotor Volgograd
VS
Dinamo Moskva
23:00
คราสโนดาร์
VS
เซนิต

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Veles
17:00
Yenisey
VS
Orenburg
18:00
Irtysh
VS
Baltika
18:00
Krylya Sovetov
VS
Fakel
18:00
Spartak Moskva II
VS
Volgar Astrakhan
19:00
Chertanovo
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Tekstilshchik
VS
Shinnik
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Krasnodar II
20:00
Neftekhimik
VS
Akron
20:00
Olimpiyets
VS
Chayka
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Torpedo Moskva

1161 Scotland - Championship

18:00
Alloa Athletic
VS
Raith Rovers
18:00
Arbroath
VS
Ayr United
18:00
Dunfermline Athletic
VS
Queen of the South

1161 Scotland - Scottish Cup

17:45
Kilmarnock
VS
Montrose
23:30
St. Johnstone
VS
Clyde
23:30
Aberdeen
VS
Livingston

1161 Scotland - League One

18:00
Cove Rangers
VS
Falkirk
18:00
East Fife
VS
Peterhead

1161 Scotland - League Two

18:00
Annan Athletic
VS
Brechin City
18:00
Cowdenbeath
VS
Stirling Albion
18:00
Edinburgh City
VS
Queen's Park
18:00
Elgin City
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

00:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Kabel Novi Sad
VS
Zemun
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Borac Čačak
21:00
Radnički Pirot
VS
Loznica
21:00
Sloga Kraljevo
VS
Jagodina

401 Slovakia - Fortuna Liga

20:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Spartak Trnava
20:30
Ružomberok
VS
Pohronie
22:00
DAC
VS
Trenčín
22:00
Sereď
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Nitra
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Partizán Bardejov
VS
Slovan Bratislava II
21:30
Komárno
VS
Slavoj Trebišov
21:30
FK Košice
VS
Dubnica
21:30
Púchov
VS
Skalica
21:30
Poprad
VS
Žilina II
21:30
Liptovský Mikuláš
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Domžale
22:15
Gorica
VS
Olimpija
01:00
Koper
VS
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
ลูโก
VS
อัลกอร์กอน
21:00
Castellón
VS
มาจอร์กา
23:15
พัลมาส
VS
มาลากา
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เรอัล โอเบียโด้

32 Spain - Copa Del Rey

02:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
บาร์เซโลน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Växjö W
VS
AIK W
20:00
Djurgarden W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Akropolis
20:00
GAIS
VS
Västerås SK
20:00
Brage
VS
Falkenberg
22:00
Vasalund
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Hudiksvall
18:00
Gefle
VS
Dalkurd
21:00
IFK Luleå
VS
Sandviken
22:00
Brommapojkarna
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Assyriska Turabdin
VS
Vänersborgs IF
18:00
Tvååker
VS
Qviding FIF
18:00
IFK Malmö
VS
Lindome
20:00
Oskarshamns AIK
VS
Torns
21:00
Linköping City
VS
Utsikten
21:00
Lund
VS
Åtvidaberg
21:00
Skövde AIK
VS
Österlen

62 Switzerland - Super League

23:15
Sion
VS
Zürich
01:30
St. Gallen
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

23:15
Grasshopper
VS
Wil
23:15
Kriens
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Denizlispor
VS
BB Erzurumspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Hatayspor
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Alanyaspor
23:00
Göztepe
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Keçiörengücü
VS
Tuzlaspor
23:00
Adana Demirspor
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Desna
21:00
Vorskla
VS
Zorya
23:30
ชัคตาร์
VS
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Premier League

23:15
Connah's Quay
VS
Barry Town United
23:15
Bala Town
VS
Caernarfon Town
23:15
The New Saints
VS
Penybont
23:15
Cefn Druids
VS
Cardiff MU
23:15
Newtown
VS
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

07:30
Central Cordoba SdE
VS
River Plate
23:30
Sarmiento
VS
Lanús
01:45
San Lorenzo
VS
Argentinos Juniors
04:00
Boca Juniors
VS
Atlético Tucumán
06:15
Newell's Old Boys
VS
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Brown de Adrogué
VS
Defensores de Belgrano
01:30
Barracas Central
VS
Deportivo Morón
01:30
Instituto
VS
Ferro Carril Oeste
02:00
Villa Dálmine
VS
All Boys
03:00
Gimnasia Jujuy
VS
Tristán Suárez

80 Chile - Primera Division

07:30
Universidad Católica
VS
Curicó Unido
05:00
O'Higgins
VS
La Serena

80 Chile - Primera B

22:00
Unión San Felipe
VS
Puerto Montt
23:00
Barnechea
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Alianza Petrolera
VS
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Valledupar
VS
Atlético
03:30
Leones FC
VS
Cortuluá
05:40
Atlético Huila
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Pérez Zeledón
VS
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Mushuc Runa
VS
Barcelona Guayaquil
03:00
Macará
VS
Orense
05:30
Aucas
VS
Olmedo

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Sacachispas
04:00
Cotzumalguapa
VS
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Querétaro
09:30
Mazatlán
VS
Atlas
05:00
Atlético San Luis
VS
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

07:15
12 de Octubre
VS
Guaraní
04:45
Nacional Asunción
VS
Sportivo Luqueño

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
01:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
ลอสแอนเจลิส
VS
Austin

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Teleghma
VS
HB Chelghoum Laïd
21:00
CRB Ouled Djellal
VS
US Chaouia
21:00
MSP Batna
VS
Annaba
21:00
MO Constantine
VS
AS Khroub
21:00
USM Khenchela
VS
CA Batna
21:00
DRB Tadjenanet
VS
MC El Eulma
21:00
CR Béni Thour
VS
Lakhdaria
21:00
RC Arbaâ
VS
USM El Harrach
21:00
Amal Bou Saâda
VS
USM Blida
21:00
JSM Béjaïa
VS
MO Béjaïa
21:00
Kouba
VS
Msila
21:00
WA Boufarik
VS
Ben Aknoun
21:00
Arzew
VS
MCB Oued Sly
21:00
MC Saïda
VS
Temouchent
21:00
IRB El Kerma
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
SC Aïn Defla
21:00
RC Oued Rhiou
VS
ASM Oran
04:30
JSM Tiaret
VS
Remchi

593 Cameroon - Elite One

20:00
Union Douala
VS
Avion Academy
20:00
Eding Sport
VS
Dragon de Yaounde
20:00
APEJES Academy
VS
Colombe
20:00
Young Sport Academy
VS
Panthère
20:00
New Star
VS
Cotonsport
21:00
Fovu Club
VS
Bamboutos
21:00
Feutcheu
VS
PWD
22:00
Yafoot
VS
Stade Renard
22:00
Canon
VS
Tonnerre
22:00
Les Astres
VS
UMS de Loum

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Police
VS
USFA
23:00
Rahimo
VS
Léopards
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
KOZAF
23:00
วิเทสส์
VS
Ouagadougou
23:00
Salitas
VS
ASEC Koudougou
23:00
Rahimo
VS
RCK
01:15
Douanes
VS
RCK
01:15
SONABEL
VS
Police

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Vita Club
VS
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ES Bafing
VS
Abengourou
01:00
Bassam
VS
Africa Sports

886 Egypt - Premier League

02:30
Ghazl El Mehalla
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
King Faisal
VS
Ashanti Gold
22:00
Elmina Sharks
VS
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Satellite

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Olympic Safi
VS
Rapide Oued Zem
05:00
FUS Rabat
VS
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

05:00
Olympique Dcheïra
VS
Riadi Salmi
05:00
Wydad Fès
VS
Racing de Casablanca
05:00
Kawkab Marrakech
VS
Chabab Ben Guerir

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
Douanes
00:00
Teungueth
VS
Dakar SC
00:00
Jaraaf
VS
Stade de Mbour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Coastal Union
VS
Ruvu Shooting
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Kagera Sugar
23:00
Young Africans
VS
Biashara United

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Ordino
VS
Encamp

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Salt
VS
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

21:00
Bourj
VS
Tripoli
21:00
Shabab El Bourj
VS
Salam Zgharta
21:00
Tadamon Sour
VS
Shabab Al Ghazieh

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:35
Al Fateh
VS
Dhamk
02:10
Al Wahda
VS
Al Ittifaq

190321 Bahrain - Premier League

02:00
East Riffa
VS
Al Ahli
02:00
Al-Hidd
VS
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Warriors

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Gangwon
14:30
Incheon United
VS
Jeju United
14:30
Seoul
VS
Daegu
17:00
Gwangju
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

13:00
Gimpo
VS
Busan Transportation
13:00
Gyeongju HNP
VS
Daejeon Korail
13:00
Mokpo City
VS
Cheonan City
13:00
Ulsan Citize
VS
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

21:00
Skuad Projek
VS
Kelantan United
21:00
PBDKT T-Team
VS
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

20:15
Sabah
VS
UiTM
21:00
Perak
VS
Kedah

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Hong Linh Ha Tinh
17:00
Binh Dinh
VS
FLC Thanh Hoa
19:15
Sai Gon
VS
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Quang Nam
VS
Can Tho
18:00
Pho Hien
VS
Phu Dong

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

21:30
Al Wahda
VS
Goa
22:00
Al Quwa Al Jawiya
VS
Pakhtakor
00:00
Al Rayyan
VS
Persepolis
01:00
Tractor Sazi
VS
Al Sharjah
01:00
Al Nassr
VS
Al Sadd
01:00
Foolad
VS
Al Wihdat

462 England - Vanarama National League South

21:00
Chelmsford City
VS
Welling United
21:00
Chippenham Town
VS
Tonbridge Angels
21:00
Concord Rangers
VS
Ebbsfleet United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Dartford
21:00
Eastbourne Borough
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Hampton & Richmond
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Bath City
21:00
Hungerford Town
VS
Braintree Town
21:00
Maidstone United
VS
Slough Town
21:00
St Albans City
VS
Oxford City

44 Argentina - Primera C

01:30
Sportivo Italiano
VS
Berazategui
01:30
El Porvenir
VS
Leandro Nicéforo Alem

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
DOVO
VS
VVOG
19:30
GOES
VS
Sparta Nijkerk
19:30
ODIN '59
VS
Excelsior '31
19:30
Harkemase Boys
VS
ACV
19:30
Barendrecht
VS
Staphorst
19:30
Lisse
VS
HSV Hoek
19:30
Sportlust '46
VS
Ter Leede
20:00
DVS '33
VS
SteDoCo
23:00
VVSB
VS
Ajax Amateurs

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
RES Durbuy
VS
Acren
01:00
Tubize
VS
Rebecq
01:00
La Louvière
VS
Excelsior Virton

556 Belgium - Division 3: Group A

01:00
Lokeren-Temse
VS
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

00:30
Hades
VS
Hoogstraten
00:30
Heur Tongeren
VS
Berchem Sport
00:30
Houtvenne
VS
Sporting Hasselt
01:00
KSC City Pirates
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Anzegem
00:30
Torhout
VS
Oostkamp
01:00
Svelta Melsele
VS
Eppegem
01:00
Tempo Overijse
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Jong Lede

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
Witgoor Sport
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Weerstand Koersel
00:30
Zwarte Leeuw
VS
ลีลล์
01:00
Esperanza Pelt
VS
Betekom
01:00
Racing Mechelen
VS
Nijlen
01:00
Beringen
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Jeunesse Tamines
VS
Entité Manageoise
01:00
Union Namur
VS
Tournai
01:00
Braine
VS
PAC Buzet
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Rochefort
VS
Marloie Sport
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Habay-la-Neuve

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Dunav 2010
20:00
Septemvri Tervel
VS
Chernolomets
20:00
Dorostol
VS
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

20:00
O Kormakitis
VS
Halkanoras
20:00
APEP
VS
Elpida Astromeritis
20:00
MEAP Nisou
VS
Elia Lythrodonta
20:00
Oroklini / Troulloi
VS
Peyia
20:00
Olympiada Lympion
VS
Ormideia
20:00
ENAD
VS
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Přepeře
15:15
Loko Vltavín
VS
Motorlet Praha
15:15
Rakovnik
VS
Povltava FA
15:15
Benesov
VS
Baník Sokolov
15:15
Jablonec II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Zbuzany
VS
Pardubice II
15:15
Písek
VS
Baník Sokolov
15:15
Sparta Praha II
VS
Slavia Praha II
15:30
Králův Dvůr
VS
Karlovy Vary
15:30
Přepeře
VS
Ústí nad Orlicí
19:00
Sokol Zápy
VS
Jablonec II
20:00
Sokol Živanice
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Příbram II
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Slovan Liberec II
22:00
Teplice II
VS
Slovan Velvary
22:00
Sokol Zápy
VS
Sokol Brozany
22:00
Dukla Praha II
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Sokol Živanice
VS
Hradec Kralove II
22:00
Sokol Hostoun
VS
Motorlet Praha
22:00
Povltava FA
VS
Příbram II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Petřín Plzeň
15:15
Prestice
VS
Hořovicko
15:30
Marianske Lazne
VS
Doubravka
15:30
České Budějovice II
VS
Prestice
20:30
Spartak Sobeslav
VS
Hořovicko
20:30
Otava Katovice
VS
Sokol Lom
22:00
Rokycany
VS
Hvězda Cheb
22:00
Klatovy
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Slavoj Mýto
VS
Rokycany
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Hvězda Cheb
22:00
Klatovy
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Doubravka
22:00
Otava Katovice
VS
Spartak Sobeslav
22:00
České Budějovice II
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
Tatran Rakovnik
VS
Český Brod
15:00
FK Brandys nad Labem
VS
Štětí
15:15
Kladno
VS
Meteor Praha
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Slaný
15:15
Aritma Praha
VS
Olympie Brezova
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Český Brod
19:00
Dobris
VS
Louny
20:00
Banik Sous
VS
Ostrov
22:00
Slaný
VS
Ostrov
22:00
FK Brandys nad Labem
VS
Banik Sous
22:00
Štětí
VS
Meteor Praha
22:00
Aritma Praha
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Olympie Brezova
VS
Ostrov
22:00
Chomutov
VS
Dobris
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Dvůr Králové
VS
Poříčany
15:30
Velke Hamry
VS
Benatky nad Jizerou
15:30
Kosmonosy
VS
Náchod
15:30
Velke Hamry
VS
Dvůr Králové
20:00
Sokol Libiš
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Vysoke Myto
22:00
Hlinsko
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Letohrad
VS
Náchod
22:00
Čáslav
VS
Kosmonosy
22:00
Trutnov
VS
Poříčany
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Vysoke Myto
22:00
Polaban Nymburk
VS
Sparta Kutná Hora

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Oure
VS
Holstebro
18:30
VSK Århus
VS
Sydvest
19:00
Næsby
VS
B 93
19:00
Jammerbugt
VS
Aarhus Fremad
19:00
Middelfart
VS
Dalum
19:00
Holbæk B&I
VS
Frem

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Hillerød
VS
Skovshoved
19:00
AB Tårnby
VS
Roskilde
20:00
Nykøbing
VS
KFUM Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Fremad Valby
VS
KFUM
18:00
Frederikssund
VS
Karlslunde
19:00
Husum
VS
Ishøj
19:00
BK Union
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
B 1908
17:00
Taastrup
VS
Allerod
18:00
Skjold Birkerod
VS
Otterup
18:00
Greve
VS
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

17:00
Hedensted
VS
Horsens II
18:00
B 1913
VS
Viby
18:00
Tarup-Paarup
VS
Odder
20:00
Varde IF Elite
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Herning Fremad
18:30
Skjold Sæby
VS
Lyseng
18:30
Norresundby
VS
Djursland
20:00
Tjorring
VS
Aarhus Fremad II
20:30
Kjellerup
VS
VRI

17 France - CFA Group A

23:00
Stade Plabennec
VS
Guingamp II
23:00
Granville
VS
Versailles
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Rouen
23:00
Poissy
VS
C' Chartres
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Fleury 91
23:00
Vannes
VS
Blois
23:00
Sainte Geneviève
VS
Lorient II
23:00
Caen II
VS
Saint-Malo
23:00
Granville
VS
Guingamp II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
C' Chartres
23:00
Poissy
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Sainte Geneviève
VS
Caen II
23:00
Versailles
VS
Rouen
23:30
Stade Plabennec
VS
Fleury 91
23:30
Vannes
VS
Saint-Malo
00:00
Lorient II
VS
Blois

17 France - CFA Group B

23:00
Entente SSG
VS
Reims II
23:00
Bobigny
VS
Gobelins
23:00
Belfort
VS
Beauvais
23:00
Haguenau
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Sedan
23:00
Lens II
VS
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
VS
Schiltigheim
23:00
Metz II
VS
Auxerre II
23:00
Entente SSG
VS
Gobelins
23:00
Metz II
VS
Schiltigheim

17 France - CFA Group C

23:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Marseille II
23:00
Martigues
VS
Saint-Priest
23:00
Andrézieux
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Hyères
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Jura Sud Foot
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Toulon
VS
Aubagne
23:00
Grasse
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Monaco II
VS
Marignane Gignac
23:00
Martigues
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Aubagne
VS
Marignane Gignac
23:00
Andrézieux
VS
Olympique Marseille II
23:00
Chasselay MDA
VS
Hyères
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Toulon
VS
Jura Sud Foot
23:00
Grasse
VS
Saint-Priest
23:00
Monaco II
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

23:00
Bergerac
VS
Stade Montois
23:00
Béziers
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Angoulême
VS
Colomiers US
23:00
Bourges 18
VS
Yzeure
23:00
Canet Roussillon
VS
Les Herbiers
23:00
Romorantin
VS
Bourges Foot
23:00
Chamalières
VS
Trélissac
23:00
Angers SCO II
VS
Nantes II
23:00
Bergerac
VS
Angers SCO II
23:00
Béziers
VS
Bourges Foot
23:00
Les Herbiers
VS
Yzeure
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Trélissac
23:00
Romorantin
VS
Nantes II
00:00
Bourges 18
VS
Colomiers US
00:00
Canet Roussillon
VS
Angoulême
01:00
Chamalières
VS
Stade Montois

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Clermont II
VS
Ain Sud
23:00
Moulins Football
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Montlucon
VS
Limonest
23:00
Velay
VS
Chambery
23:00
Saint-Étienne II
VS
Thonon Évian
23:00
Lyon Duchere II
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Vaulx
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Besancon FC
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Grandvillars
VS
Morteau Montlebon
23:00
Pontarlier
VS
Racing Besançon
23:00
Selongey
VS
Gueugnon
23:00
Jura Dolois
VS
Sochaux II
23:00
Montceau
VS
Valdahon Vercel
23:00
Dijon II
VS
Paron

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Dinan Léhon
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Drapeau Fougères
23:00
Guipry-Messac
VS
Pontivy GSI
23:00
Stade Pontivy
VS
Brest II
23:00
Vitré
VS
Lannion
23:00
Stade Briochin II
VS
Rennes II
23:00
Plouzane
VS
TA Rennes

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Orleans II
23:00
Tours
VS
Montargis
23:30
Avoine OCC
VS
Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Montlouis
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Mulhouse
VS
Raon l'Etape
23:00
Biesheim
VS
RC Epernay
23:00
Thaon
VS
Amneville
23:00
Colmar
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Wasquehal
VS
Lille II
23:00
Saint-Omer
VS
Amiens AC
23:00
Maubeuge
VS
Olympique Marcquois
23:00
Croix Football IC
VS
Le Touquet
23:00
Vimy
VS
US Chantilly
23:00
Valenciennes II
VS
Boulogne II

17 France - National 3: Normandie

23:00
Quevilly II
VS
Dieppe
23:00
Le Havre II
VS
Cherbourg
23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Bayeux
23:00
Saint-Lo Manche
VS
AG Caennaise
23:00
Oissel CMS
VS
Vire
23:00
Avranches II
VS
Alencon
23:30
Dives-Cabourg
VS
Évreux 27

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:30
Aris Skalas
VS
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Ravenna
VS
Perugia

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Vibonese
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Pro Livorno
VS
Mezzolara

1578 Norway - 2. Division

18:00
Eidsvold
VS
Florø
18:00
Kvik Halden
VS
Brattvåg
20:00
Fram
VS
Vard
20:00
Kongsvinger
VS
Asker
21:00
Egersund
VS
Sotra
21:00
Kjelsås
VS
Arendal
21:00
Øygarden
VS
Skeid
21:00
Moss
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Garbarnia Kraków
VS
Sokół Ostróda
21:00
Wigry Suwałki
VS
Bytovia Bytów
21:00
SKRA Częstochowa
VS
Hutnik Krakow
21:00
Olimpia Elbląg
VS
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Dante Botoşani
VS
Paşcani
21:00
SJ Vaslui
VS
Foresta Suceava
21:00
Bradu Borca
VS
Ştiinţa Miroslava
21:00
Hușana Huși
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

18:00
Avantul Valea Marului
VS
Focsani
21:00
Sporting Lieşti
VS
Viitorul Ianca
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Făurei
21:00
Sportul Chiscani
VS
CSM Bacău
21:00
Otelul
VS
Dacia Unirea Brăila

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Înainte Modelu
VS
Axiopolis
19:00
Viitorul Constanţa II
VS
Afumaţi
21:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Gloria Albeşti
21:00
Olteniţa
VS
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Voluntari II
VS
Concordia Chiajna II
21:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Rapid Bucuresti II
21:00
Progresul Spartac
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
Targu Secuiesc
VS
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

20:00
CS U Craiova II
VS
Vediţa Coloneşti
21:00
Petrolul Potcoava
VS
Pucioasa
21:00
Sporting Roşiori
VS
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Timočanin
21:30
Trstenik PPT
VS
Rembas
21:30
Pčinja Trgovište
VS
Župa
21:30
Timok
VS
Moravac Mrštane
21:30
Dunav Prahovo
VS
Car Konstantin
21:30
Sinđelić Niš
VS
Morava Vladičin Han

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Trepča
VS
Jedinstvo Ub
21:00
Sloga Požega
VS
Sušica
21:00
Gruža
VS
Sloboda Užice
21:00
Mačva 1929
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Sumadija Arandelovac
VS
Tutin
21:00
Semendrija 1924
VS
Bane Raska

32 Spain - Segunda B - Playoffs

20:45
Athletic Club II
VS
SD Logroñés
21:00
Unionistas de Salamanca
VS
Real Valladolid II
21:30
Amorebieta
VS
CD Calahorra
22:00
Racing Ferrol
VS
Marino de Luanco
22:00
Coruxo
VS
Real Oviedo II
22:30
Llagostera-Costa Brava
VS
La Nucia
23:00
Leioa
VS
Izarra
23:30
Laredo
VS
Tarazona
00:00
L'Hospitalet
VS
Atzeneta

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Villalbés
VS
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Ribamontan al Mar
VS
Solares
22:00
Atlético Albericia
VS
Selaya
22:00
Samano
VS
Cartes
23:30
Bezana
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

20:30
CD Vitoria
VS
Real Sociedad III
20:30
San Ignacio
VS
Beasain
21:00
Sodupe
VS
Aurrera de Ondarroa
21:30
Anaitasuna FT
VS
Deusto
21:30
Lagun Onak
VS
Urgatzi
21:30
Santurtzi
VS
Somorrostro
22:00
Pasaia KE
VS
Sestao River
22:30
Urduliz
VS
Gernika
23:15
Durango
VS
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Acero
VS
Crevillente
00:00
Saguntino
VS
Elche II
00:00
Roda
VS
Intercity
00:30
Vilamarxant
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Peñaranda
VS
Almazán
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Burgos Promesas
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Real Ávila
22:00
Salamanca II
VS
La Granja
22:30
La Virgen del Camino
VS
Arandina
23:00
Atlético Astorga
VS
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

17:45
Real Jaén
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Portmany
VS
Santanyi
21:15
Manacor
VS
San Rafael
22:00
Andratx
VS
PE Sant Jordi
23:00
Génova
VS
Llosetense
23:30
Collerense
VS
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Bidezarra
VS
River Ega
21:30
Fontellas
VS
Corellano
21:30
Baztan
VS
Txantrea
22:00
Ardoi
VS
Valle Egüés
22:00
Peña Sport
VS
Beti Kozkor
22:00
Lourdes
VS
Beti Onak
22:00
Cortes
VS
Huarte
22:00
Cantolagua
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

21:00
Comillas
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Robres
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:00
Ciudad Real
VS
Guadalajara
23:00
Almagro Spain
VS
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

03:00
Coruripe
VS
Murici

5 Brazil - Amazonense

03:05
Manaus
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

02:00
UNIRB
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Luziânia
VS
Taguatinga
01:30
Gama
VS
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Fortaleza
VS
CSA
02:00
Bahia
VS
CRB
04:30
Vitória
VS
Altos

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vitória ES
VS
Real Noroeste
01:00
Serra
VS
Pinheiros
01:00
Rio Branco-VN
VS
Rio Branco ES
01:00
Desportiva ES
VS
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca 1

01:15
Madureira
VS
Macaé
02:00
Fluminense
VS
Botafogo

5 Brazil - Goiano 1

04:30
Atlético GO
VS
CRAC

5 Brazil - Mineiro 1

03:30
América Mineiro
VS
Coimbra
05:00
Caldense
VS
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

20:00
Tapajós
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Atlético Cajazeirense
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

01:30
Rio Branco PR
VS
Cianorte
02:00
Athletico PR
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

08:00
Palmeiras
VS
São Paulo
06:00
Bragantino
VS
Mirassol

5 Brazil - Paulista A2

21:00
ยูเวนตุส
VS
Oeste
01:00
Portuguesa Santista
VS
Velo Clube
01:00
Taubaté
VS
Monte Azul
01:00
Rio Claro
VS
Portuguesa
01:00
Atibaia
VS
Osasco Audax
01:00
Sertãozinho
VS
EC São Bernardo
01:00
São Bernardo
VS
Água Santa

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Rio Preto
VS
Marília
01:00
Batatais
VS
Votuporanguense
02:00
Noroeste
VS
Olímpia

5 Brazil - Piauiense

01:45
Picos
VS
Parnahyba

5 Brazil - Sergipano

02:00
Atlético Gloriense
VS
Confiança

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:00
Deportivo Armenio
VS
Los Andes
01:30
Deportivo Merlo
VS
Cañuelas
01:30
San Miguel
VS
Acassuso
01:30
UAI Urquiza
VS
JJ Urquiza
01:30
Villa San Carlos
VS
Colegiales

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Sportivo Desamparados
VS
Huracán Las Heras

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Cosmopolites
VS
FICA

3347 San Marino - Campionato

20:00
Cailungo
VS
Pennarossa
20:00
Folgore
VS
Fiorentino
20:00
Tre Penne
VS
Domagnano
20:00
Cosmos
VS
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:10
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

18:00
Burreli
VS
Korabi Peshkopi
18:00
Dinamo Tirana
VS
Vora
20:00
Erzeni Shijak
VS
Partizani Tirana II
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Turbina Cërrik
VS
Flamurtari

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Tërbuni Pukë
VS
Klosi
20:00
Shënkolli
VS
Gramshi
20:00
Valbona
VS
Mirdita
20:00
Internacional Tirana
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Ada Velipojë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Daejeon Citizen
VS
Seoul E.
14:00
Bucheon 1995
VS
Ansan Greeners
16:30
Gyeongnam
VS
Busan I'Park

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Pretoria Callies
VS
Chippa United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Belconnen United
14:30
Monaro Panthers
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Manly United
12:30
Sutherland Sharks
VS
Rockdale City Suns
15:00
Marconi Stallions
VS
Sydney Olympic
16:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney United

86 Ukraine - Youth League

15:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Dnipro-1 U21
16:00
Mariupol U21
VS
Olimpik Donetsk U21
18:00
Inhulets' U21
VS
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Balcatta
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Perth Glory II
14:00
Cockburn City
VS
Perth
14:00
ECU Joondalup
VS
Rockingham City
14:00
Bayswater City
VS
Floreat Athena
14:00
Inglewood United
VS
Sorrento

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Kingborough Lions
VS
Devonport City

98 Australia - Npl Queensland

13:15
Logan Lightning
VS
Gold Coast Knights
15:30
Gold Coast United
VS
Queensland Lions
16:30
Magpies Crusaders
VS
Peninsula Power

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Francs Borains
00:30
Thes Sport
VS
Liège
01:00
Mandel United
VS
Knokke
01:00
SV Roeselare
VS
Heist
01:00
Patro Eisden
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Dender
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Magdeburg U19
VS
Hamburger SV U19
18:00
Chemnitzer FC U19
VS
Energie Cottbus U19
18:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Holstein Kiel U19
18:00
Union Berlin U19
VS
Hertha U19
18:00
Dresden U19
VS
St. Pauli U19
18:00
Viktoria Berlin U19
VS
Hannover U19
18:00
RB Leipzig U19
VS
Hallescher FC U19
18:00
Osnabruck U19
VS
Wolfsburg U19
18:00
Greuther Fürth U19
VS
Kickers Offenbach U19
18:00
Bayern U19
VS
Heidenheim U19
18:00
Saarbrucken U19
VS
Ulm U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Augsburg U19
18:00
Karlsruher U19
VS
Stuttgart U19
18:00
Darmstadt 98 U19
VS
Mainz U19
18:00
Kaiserslautern U19
VS
Astoria Walldorf U19
18:00
Nurnberg U19
VS
Hoffenheim U19
18:00
Ingolstadt U19
VS
Freiburg U19
18:00
Dusseldorf U19
VS
Paderborn U19
18:00
Borussia Dortmund U19
VS
Fortuna Koln U19
18:00
Wuppertaler SV U19
VS
Preussen Munster U19
18:00
Koln U19
VS
Alemannia Aachen U19
18:00
Oberhausen U19
VS
Schalke 04 U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
VS
RW Essen U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Duisburg U19
18:00
Viktoria Köln U19
VS
Bayer Leverkusen U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Juventus U19
VS
Ascoli U19
18:00
Atalanta U19
VS
Roma U19
18:00
Milan U19
VS
Torino U19
20:00
Spal U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
UKS SMS Lodz W
17:15
Czarni Sosnowiec W
VS
Medyk Konin W
18:00
GKS Katowice W
VS
Śląsk Wrocław
18:30
Rolnik Biedrzychowice
VS
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

16:00
Crotone U19
VS
Napoli U19
17:00
Virtus Entella U19
VS
Frosinone U19
19:00
Cremonese U19
VS
Udinese U19
19:30
Chievo U19
VS
Monza U19
20:00
Verona U19
VS
Brescia U19
20:00
Pordenone U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Reggiana U19
VS
Parma U19
20:00
Cittadella U19
VS
Venezia U19
20:00
Pescara U19
VS
Reggina U19
20:00
Benevento U19
VS
Salernitana U19
20:00
Pisa U19
VS
Spezia U19
20:30
Lecce U19
VS
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Opava U19
15:15
FK Pardubice U19
VS
Mlada Boleslav U19
15:15
FK Pardubice U19
VS
Hradec Kralove U19
15:30
Plzen U19
VS
Karvina U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Plzen U19
16:00
Pribram U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Pribram U19
16:00
Slovacko U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Brno U19
VS
Opava U19
17:00
Mlada Boleslav U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
Sparta Praha U19
VS
Brno U19
18:00
Meteor Praha U19
VS
Slovacko U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Karvina U19
18:00
Meteor Praha U19
VS
FC Fastav Zlin U19
19:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Ceske Budejovice U19
19:00
Slavia Prague U19
VS
Ostrava U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Horní Heršpice
VS
Plzen W
18:00
Dukla Prague W
VS
Sparta Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
SMS Łódź U18
VS
Cracovia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Arka Gdynia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Free State Stars
VS
JDR Stars
20:00
TS Sporting
VS
University of Pretoria
20:00
Uthongathi
VS
Richards Bay
20:00
Cape Town Spurs
VS
Bizana Pondo Chiefs

65437 Panama - Lpf

07:00
Independiente
VS
Plaza Amador
07:00
Sporting San Miguelito
VS
Atlético Chiriquí
06:00
Alianza
VS
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

11:00
Adelaide United ||
VS
Croydon Kings
12:30
Adelaide Raiders
VS
Adelaide Comets
12:30
Sturt Lions
VS
Campbelltown City
14:30
Adelaide City
VS
Adelaide Blue Eagles
15:30
Adelaide Olympic
VS
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
KF Llapi
20:00
Prishtina
VS
Arbëria

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Heidelberg United
14:00
South Melbourne
VS
St. Albans Saints
16:00
Dandenong Thunder
VS
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Baden
VS
Grasshopper II
21:00
Solothurn
VS
Wohlen
21:00
Schötz
VS
Delémont
21:00
Luzern II
VS
Langenthal
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
St. Gallen II
21:00
Dietikon
VS
Paradiso
21:00
Balzers
VS
Linth
21:00
Red Star Zürich
VS
Gossau
22:00
Buochs
VS
Muttenz
22:00
Echallens
VS
Bulle
22:00
Thalwil
VS
Höngg
22:30
Lancy
VS
Chênois
23:00
Bassecourt
VS
Biel-Bienne
05:00
Martigny Sports
VS
Meyrin
05:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Terre Sainte
05:00
Olympique de Genève
VS
Young Boys II
05:00
Lausanne II
VS
Azzurri 90
05:00
Winterthur II
VS
Kosova
05:00
Tuggen
VS
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Münsingen
VS
Cham
21:00
Brühl
VS
YF Juventus
21:00
Bavois
VS
Basel II
21:00
Zürich II
VS
Sion II
21:00
Stade Nyonnais
VS
Black Stars
21:00
Breitenrain
VS
Bellinzona
22:00
Étoile Carouge
VS
Köniz
22:30
Yverdon Sport
VS
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

21:00
RM Hamm Benfica
VS
Victoria Rosport
23:00
Racing
VS
Hostert
00:30
Jeunesse d'Esch
VS
Rodange

462 England - FA Cup Women

18:00
Manchester City W
VS
Aston Villa W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Admira II
21:30
Stripfing
VS
Wiener Viktoria
23:00
Team Wiener Linien
VS
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Lake Macquarie
11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Valentine
14:00
Edgeworth Eagles
VS
Hamilton Olympic

201580 Maldives - Male League

00:00
Super United Sports
VS
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Nouakchott King's
VS
Médine
06:00
Inter Nouakchott
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

13:00
Chita
VS
Zvezda Sint Petersburg
17:00
Kolomna
VS
Leningradets
17:00
Dinamo Barnaul
VS
Volna Kovernino
17:00
Novosibirsk
VS
Volga Ulyanovsk
18:00
Znamya Truda
VS
Dinamo Moskva II
20:00
Murom
VS
Dolgie Prudy
21:00
Smolensk
VS
Rodina Moskva
21:00
Luki-Energiya
VS
Torpedo Vladimir

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kara
VS
Binah
05:00
Kara
VS
Semassi
05:00
Ifodjè
VS
ASKO de Kara
05:00
Koroki Metete
VS
Unisport
05:00
Gomido
VS
Anges Notsè
05:00
Dynamic Togolais
VS
Togo Port
05:00
Entente II
VS
OTR
05:00
Maranatha Fiokpo
VS
Gbohloe-Su

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Borgeby W
VS
Älvsjö AIK W
19:00
Norrköping W
VS
IFK Kalmar W
19:00
Jitex W
VS
IFK Sundsvall W
19:00
Umea W
VS
Bollstanäs W
20:00
Uppsala W
VS
Lidköping W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
Textáfrica
20:00
Ferroviário Nacala
VS
Costa do Sol
20:00
Desportivo Maputo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Songo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Incomáti
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nampula
20:00
LD Maputo
VS
ENH Vilankulo
20:00
Songo
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Desportivo Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nacala
VS
ENH Vilankulo
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Nampula
20:00
Textáfrica
VS
Incomáti
20:00
Costa do Sol
VS
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
PK-35 Vantaa W
VS
Åland United W
18:00
HJK W
VS
JyPK W
20:00
PK-35 W
VS
TiPS W
20:00
KuPS W
VS
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Espanyol W
VS
Rayo Vallecano W
16:00
Eibar W
VS
Athletic Club W
17:00
Barcelona W
VS
Deportivo de La Coruña W
17:45
Real Sociedad W
VS
Logroño W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Santa Teresa W
19:00
Levante W
VS
Huelva W
22:00
Valencia W
VS
Madrid CFF W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Luzern W
VS
Young Boys W
22:00
Servette Chênois W
VS
Zurich W
23:00
Lugano W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

19:00
OH Leuven W
VS
RSC Anderlecht W
21:00
St. Liege W
VS
Club Brugge W
21:00
Zulte-Waregem W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
Anderlecht II W
VS
Genk II W
19:00
Eva's Tienen W
VS
Wuustwezel W
19:00
Standard Liège II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
20:00
Massenhoven W
VS
RFC de Liege W
20:30
Kontich W
VS
Moldavo W
21:30
Chastre W
VS
Famkes Merkem W
21:45
Mechelen W
VS
SG-Tertre-Hautrage W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Køge
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Brondby W
VS
Fortuna Hjorring W
19:00
Farum BK W
VS
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

19:30
Soyaux W
VS
Bordeaux W
19:30
Stade de Reims W
VS
Dijon W
19:30
Fleury 91 W
VS
Guingamp W
20:00
Issy W
VS
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Diósgyőri VTK W
VS
Kelen W
21:00
MTK Hungaria W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Fiorentina W
VS
Roma W
17:30
Bari W
VS
Inter Milano W
20:00
Empoli W
VS
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Atlas W
VS
Necaxa W
22:00
Mazatlán W
VS
Pachuca W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Querétaro W

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Hapoel Ein as-Sahla
17:30
Elnahada Nazareth
VS
Maccabi Ironi Yafia
19:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
20:00
Bnei Bir al-Maksur
VS
Hapoel Ironi Karmiel
20:30
Ironi Bnei Kabul
VS
Ihud Bnei Shfaram
01:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Otzma Holon

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Sporting de Huelva II W
VS
Santa Teresa II W
21:00
Llanera W
VS
Sárdoma W
21:00
San Ignacio W
VS
Mulier W
21:30
Tolosa W
VS
Castejón W
21:30
Real Unión Tenerife II W
VS
Puerto del Carmen W
22:00
Zamora Amigos Duero W
VS
Fuensalida W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Itaroa Huarte W
22:00
Real Sociedad II W
VS
Osasuna II W
23:00
Zaragoza II W
VS
Terrassa W
23:00
Almería W
VS
Hispalis W
23:00
Real Betis II W
VS
Cádiz W
23:00
Torrelodones W
VS
Salamanca W
23:00
Lorca W
VS
SMX Athletic Murcia W

3483 USA - USL League One

04:00
New England II
VS
Richmond Kickers
06:00
Tormenta
VS
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Penya Arrabal U19
VS
Huesca U19
17:00
Barcelona U19
VS
Sabadell U19
17:00
San Francisco U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
17:00
Arucas U19
VS
Juventud Laguna U19
17:00
Orientación Marítima U19
VS
Tenerife U19
17:30
Victoria U19
VS
Los Llanos Aceró U19
18:00
Rusadir U19
VS
Castilleja U19
18:15
Unión Viera U19
VS
Sobradillo U19
18:30
Atl. Madrid U19
VS
Getafe U19
18:30
Acodetti U19
VS
Ofra U19
19:00
Maspalomas U19
VS
Marino U19
21:00
Granada U19
VS
Cádiz U19
21:00
Almería U19
VS
Nervión U19
21:00
Albacete U19
VS
Valencia U19
21:00
Lorca CFB U19
VS
Hércules U19
21:00
Toledo U19
VS
Alboraya U19
21:00
UCAM Murcia U19
VS
Torre Levante U19
21:00
Girona U19
VS
Real Zaragoza U19
21:00
La Cruz U19
VS
Burgos CF U19
21:30
Calasanz U19
VS
Arenal U19
21:30
Pabellón Ourense U19
VS
Roces U19
21:30
Real Murcia U19
VS
Castellón U19
21:30
Extremadura UD U19
VS
Atlético Pinto U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Real Valladolid U19
22:00
Choco U19
VS
Real Avilés U19
22:00
Kelme U19
VS
Roda U19
22:00
Archena U19
VS
Villarreal U19
22:00
Los Yébenes SB U19
VS
Santa Marta U19
22:00
Las Palmas U19
VS
Mensajero U19
22:45
Atlético Madrileño U19
VS
Alzira U19
23:00
Espanyol U19
VS
Ebro U19
23:00
Cornellà U19
VS
Stadium Casablanca U19
23:00
UD San Fernando U19
VS
San José U19
23:00
Huracán U19
VS
Laguna U19
23:30
Maracena U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:30
Rayo Vallecano U19
VS
Leganés U19
00:00
Damm U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
00:30
Rayo Majadahonda U19
VS
Cultural Leonesa U19

5 Brazil - Brasileiro Women

06:00
São Paulo W
VS
Grêmio W
06:00
Internacional RS W
VS
Santos W
06:00
Corinthians W
VS
Napoli CA W

155 Romania - Liga 2

15:00
SSC Farul
VS
Comuna Recea
15:00
Metaloglobus
VS
CSM Slatina
15:00
Şcolar Reşiţa
VS
Concordia Chiajna
15:00
Aerostar Bacău
VS
Şirineaşa
16:30
Petrolul 52
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Anglet Genets
23:00
Chauvigny
VS
Cognac
23:30
Neuville
VS
Tartas-St Yaguen
00:00
Poitiers
VS
Bordeaux II
00:00
Stade Bordelais
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Libourne
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Fabrègues
VS
Agde
23:00
Narbonne
VS
Toulouse II
23:30
Castanet
VS
Blagnac
00:00
Muret
VS
Nîmes II
00:00
Stade Beaucairois
VS
Montpellier II
00:00
Alberes Argelès
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Créteil II
20:00
Les Ulis
VS
Linas-Montlhery
21:00
Blanc Mesnil
VS
Aubervilliers
21:03
Paris II
VS
Bretigny Foot
23:00
Drancy JA
VS
Les Mureaux
23:00
Ivry US
VS
PSG II
23:00
Mantes 78
VS
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Nice II
VS
Furiani-Agliani
23:00
Cannes
VS
Rousset-Ste Victoire
01:00
Consolat Marseille
VS
Cannet Rocheville
01:00
Corte
VS
Ajaccio II

2507 Gambia - GFA League

03:30
Brikama United
VS
Marimoo
05:30
Wallidan
VS
Hawks

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

15:00
Across The Waves
VS
Frenchville

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
ASA W
VS
B 93 W
19:00
Sundby W
VS
AGF W
19:00
AaB W
VS
Odense Q W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Žilina U19
16:00
DAC U19
VS
Dukla U19
16:00
Trenčín U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Senica U19
16:00
Nitra U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Poprad U19
VS
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Heidelberg United U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Avondale Heights U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Hume City U21
16:15
South Melbourne U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yamato Sylphid W
VS
Kamogawa W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

19:00
Ryazan VDV W
VS
Rostov W
22:30
Zenit W
VS
Rubin Kazan W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Albany Creek Res.
13:00
The Gap Res.
VS
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Trondheims-Ørn W
VS
KIL / Hemne W
19:00
Amazon Grimstad W
VS
Lyn W
19:00
Røa W
VS
Hønefoss W
19:00
Øvrevoll Hosle W
VS
Fart W
21:30
Vålerenga W
VS
Grei W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
เบนฟิกา
20:00
Hang Sai
VS
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Europa FC
VS
Lynx
23:30
St Josephs FC
VS
Lions FC
01:30
Lincoln Red Imps
VS
Mons Calpe

1233 Finland - Kolmonen

18:00
KJP
VS
LaPa
18:00
IPS Edustus
VS
Ri-Pa
19:00
SavU
VS
Union Plaani
19:30
Toejoen Veikot
VS
MaPS
20:00
JJK Jyväskylä II
VS
Riverball
20:00
Åland
VS
Peimari United
21:30
Liry
VS
RPS Lions