lsm99

ตารางบอล 18 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
อาร์เซน่อล
VS
ฟูลัม
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บาร์นสลีย์

462 เอฟเอคัพ

00:30
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:00
ไมนซ์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แซงต์ เอเตียน
20:00
ดิฌง
VS
นีซ
20:00
แบรสต์
VS
Lens
20:00
นีมส์
VS
สตราส์บูร์ก
20:00
แร็งส์
VS
เม็ตซ์
22:05
บอร์กโดซ์
VS
โมนาโก
02:00
น็องต์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
เอซี มิลาน
VS
เจนัว
20:00
ลาซิโอ
VS
Benevento
20:00
อตาลันต้า
VS
ยูเวนตุส
20:00
โบโลญญ่า
VS
Spezia
23:00
โตริโน่
VS
โรม่า
01:45
นาโปลี
VS
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
โอซาซูนา
VS
เอลเช่
19:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เซบีย่า
21:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
21:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
เออิบาร์
23:30
เรอัล เบติส
VS
บาเลนเซีย
23:30
กาดิซ
VS
เซลต้า บีโก้
02:00
เกตาเฟ่
VS
เรอัล มาดริด
02:00
เลบันเต้
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
สากัน โตสู
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

11:00
Sagamihara
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Club Friendlies

16:00
Honka Akatemia
VS
Klubi-04
17:00
Bodø / Glimt
VS
Tromsø
18:00
RoPS
VS
Oulu
18:00
JIPPO
VS
LehPa
18:00
Sarpsborg 08
VS
Stabæk
19:00
Strømsgodset
VS
Lillestrøm
20:00
Fredrikstad
VS
Ullensaker / Kisa
21:00
HamKam
VS
Strømmen

462 England - Professional Development League

18:00
Crewe U23
VS
Watford U23

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
FC Romania
VS
Harlow Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Koninklijke HFC
VS
TEC

38 Netherlands - KNVB Beker

23:00
อาแจกซ์
VS
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Bochum
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Jahn Regensburg
VS
Heidenheim
18:30
Osnabrück
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

18:00
Ingolstadt
VS
Meppen
19:00
Waldhof Mannheim
VS
VfB Lübeck
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Viktoria Berlin
VS
Union Fürstenwalde
18:30
Auerbach
VS
Babelsberg
18:30
Chemie Leipzig
VS
Germania Halberstadt
18:30
Chemnitzer FC
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Luckenwalde
18:30
Energie Cottbus
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
Altglienicke
VS
BAK '07
18:30
Tennis Borussia
VS
Hertha BSC II
18:30
Lichtenberg
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Aumund-Vegesack
19:30
Hemelingen
VS
Geestemünde
20:00
Borgfeld
VS
Leher TS
20:00
Vatan Sport
VS
Union Bremen
20:00
Hastedt
VS
Habenhauser FV
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eddersheim
VS
Dietkirchen
20:00
SV Zeilsheim
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Buchonia Flieden
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Düren Merzenich
VS
Siegburger SV
20:00
Eilendorf
VS
VfL Vichttal
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Hennef 05
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Alfter
20:00
FC BW Friesdorf
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Fortuna Köln II
20:30
Pesch
VS
Deutz
20:30
Frechen
VS
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Meerbusch
VS
Monheim
20:00
Kray
VS
Velbert
20:00
SF Niederwenigern
VS
Union Nettetal
20:00
SC Velbert
VS
Schonnebeck
20:00
SF Baumberg
VS
Cronenberger SC
20:00
Kleve
VS
Dusseldorf-West
20:00
Germania Ratingen
VS
Sterkrade-Nord
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
TVD Velbert
20:30
FC Bocholt
VS
1. FC M'gladbach
20:30
FSV Duisburg
VS
Hilden
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Lok Stendal
VS
Stern
19:00
Hansa Rostock II
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
CFC Hertha
VS
BSC Süd 05
19:00
Strausberg
VS
Staaken
19:00
Tasmania Berlin
VS
Greifswalder FC
19:00
Neustrelitz
VS
Rostocker FC
19:00
RSV Eintracht
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Martinroda
VS
1. FC Merseburg
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Krieschow
19:00
Eilenburg
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Wacker Nordhausen
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Union Sandersdorf
19:00
Plauen
VS
International Leipzig
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
VfL Halle
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Lubeck II
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Sprockhövel
VS
Westfalia Herne
20:00
Erndtebrück
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Meinerzhagen
VS
Vreden
20:00
Holzwickeder SC
VS
Ennepetal
20:00
Paderborn 07 II
VS
ASC Dortmund
20:00
Schermbeck
VS
Eintracht Rheine
20:00
Hammer SpVg
VS
Wattenscheid 09
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Preußen Münster II
20:00
TuS Haltern
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Victoria Clarholz
VS
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

18:00
Apolonia Fier
VS
Vllaznia Shkodër
21:00
Skënderbeu Korçë
VS
Teuta Durrës
21:00
Laçi
VS
Bylis Ballsh

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Wattens
22:00
Rapid Vienna
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Austria Klagenfurt
VS
Grazer AK
16:30
Rapid Wien II
VS
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:30
Kapaz
VS
MOIK
19:00
Qarabağ II
VS
Zaqatala

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Belshina
VS
Volna
20:00
Krumkachy
VS
Gomelzheldortrans
22:00
อาร์เซน่อล
VS
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

23:00
คลับ บรูกก์
VS
Royal Excel Mouscron
23:00
Standard Liège
VS
Beerschot-Wilrijk
23:00
KV Oostende
VS
Cercle Brugge
23:00
Zulte-Waregem
VS
เกนท์
23:00
Kortrijk
VS
Mechelen
23:00
Sint-Truiden
VS
Anderlecht
23:00
OH Leuven
VS
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Olimpic Sarajevo
VS
Zrinjski
22:00
Radnik Bijeljina
VS
Zeljeznicar
00:00
Siroki Brijeg
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
GOSK Gabela
VS
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Tsarsko selo
VS
CSKA Sofia
00:45
Levski Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

05:00
Kariana Erden
VS
Lovech

266 Croatia - 1. HNL

00:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEL
VS
Apollon
23:30
Olympiakos
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Alki Oroklini
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
Omonia Psevda
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Zlín
VS
Příbram
19:00
Zbrojovka Brno
VS
Pardubice
21:00
Slovan Liberec
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:30
Sparta Praha
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Ústí nad Labem
20:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Prostějov
22:00
Hradec Králové
VS
Třinec
22:00
Táborsko
VS
Blansko
22:00
Vysočina Jihlava
VS
Dukla Praha
22:00
Vlašim
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Horsens
VS
Lyngby
19:00
OB
VS
SønderjyskE
21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Nordsjælland
23:00
Brøndby
VS
AGF

320 Denmark - First Division

19:00
Fredericia
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Levadia
VS
Paide
23:00
Nõmme Kalju
VS
Vaprus

125 Greece - Super League

19:00
Panathinaikos
VS
Aris
21:15
AEK Athens
VS
Asteras Tripolis
23:30
PAOK
VS
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

18:00
Santorini 2020
VS
Aspropyrgos Enosis
18:30
Rodos
VS
Egaleo
19:00
Veria
VS
Thesprotos
19:00
Kavala
VS
Pontion Karagiannion
19:00
Olympiakos Volos
VS
Panserraikos
19:00
Pierikos
VS
Triglia FC
19:00
Almopos
VS
Apollon Pontou FC
19:00
Ialysos
VS
Episkopi
19:00
Asteras Vlachioti
VS
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:15
Puskás
VS
MTK
22:30
Honvéd
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Budaörs
VS
Kazincbarcika
22:00
Soroksár SC
VS
Gyirmót
22:00
Pécsi MFC
VS
Szeged 2011
22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Vasas
22:00
DEAC
VS
Ajka
22:00
Dorogi
VS
Szolnoki MÁV
22:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Siófok
22:00
Békéscsaba
VS
Szombathelyi Haladás
22:00
Csákvári TK
VS
Szentlőrinc SE
01:00
Győri ETO
VS
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Haifa
00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Ashdod

748 Latvia - Virsliga

18:00
Metta / LU
VS
Rīgas FS
21:00
Ventspils
VS
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Struga
VS
Pelister
18:00
Rabotnicki
VS
Makedonija
18:00
Borec
VS
Shkupi
18:00
Belasica
VS
Skendija 79
18:00
Akademija Pandev
VS
Vardar

2756 Malta - Premier League

19:00
Mosta
VS
Lija Athletic
19:00
Sirens
VS
Gudja United
23:00
Gzira United
VS
Balzan
23:00
Senglea Athletic
VS
Santa Lucia

998 Montenegro - Second League

21:00
Jedinstvo
VS
Igalo
21:00
Arsenal Tivat
VS
Ibar
21:00
Kom
VS
Drezga
21:00
Grbalj
VS
Mornar
21:00
Berane
VS
Bokelj

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Stal Mielec
VS
Zagłębie Lubin
20:00
Wisła Płock
VS
Jagiellonia Białystok
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Bełchatów
17:40
Odra Opole
VS
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Famalicão
VS
Portimonense
23:30
Nacional
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Casa Pia
VS
Académica
20:00
Penafiel
VS
Cova Piedade
21:00
Porto II
VS
Estoril
23:00
UD Oliveirense
VS
Mafra
02:30
ชาเวช
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

17:30
Argeş
VS
CSM Iaşi
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Academica Clinceni
01:00
FCSB
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ural
VS
Rubin Kazan'
18:00
Arsenal Tula
VS
Tambov
20:30
Sochi
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Ufa

1161 Scotland - Scottish Cup

18:15
Stranraer
VS
Hibernian
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

18:00
Novi Pazar
VS
Čukarički
18:00
Metalac GM
VS
Inđija
18:00
Zlatibor Čajetina
VS
Rad Beograd
00:00
Spartak Subotica
VS
Napredak
00:00
Proleter Novi Sad
VS
Mladost Lučani
00:00
Bačka Topola
VS
Voždovac
00:00
Radnički Niš
VS
Javor Ivanjica

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Dinamo Vranje
VS
Žarkovo
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
Grafičar
VS
Trajal Krusevac
21:00
Dubocica
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Zlaté Moravce
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Krka
22:00
Beltinci
VS
Bilje
22:00
Fužinar
VS
Smartno
22:00
Primorje
VS
Brežice
22:00
Nafta
VS
Dob
22:00
NŠ Drava
VS
Dekani
22:00
Brda Dobrovo
VS
Radomlje
22:00
Triglav
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
อัลบาเซเต้
VS
Mirandés
19:00
UD Logroñés
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
23:15
FC Cartagena
VS
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Häcken
VS
มัลโม่
20:00
Degerfors
VS
Kalmar
20:00
Östersunds FK
VS
Örebro
22:30
Djurgården
VS
Norrköping
22:30
Sirius
VS
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Vittsjo W
VS
Pitea W
19:00
Hammarby W
VS
Häcken W
20:00
Eskilstuna United W
VS
Kristianstads W
22:00
Linkoping W
VS
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

18:00
Öster
VS
Landskrona
20:00
Värnamo
VS
GIF Sundsvall

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Assyriska
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sylvia
VS
Sollentuna
21:15
Piteå
VS
Hammarby Talang

62 Switzerland - Super League

21:00
บาเซิ่ล
VS
Servette
21:00
Lausanne Sport
VS
Vaduz
21:00
ยังบอยส์
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Kasımpaşa
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Eskişehirspor
VS
Balıkesirspor
20:00
Akhisar Belediyespor
VS
Altınordu
23:00
İstanbulspor
VS
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Inhulets
VS
Rukh Vynnyky
21:00
Mariupol
VS
Olimpik Donetsk
23:30
Kolos Kovalivka
VS
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

20:30
Chernihiv
VS
Obolon'-Brovar II
05:00
Kalush
VS
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Balkany Zorya
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Hirnyk
VS
Tavriya
05:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Peremoga

44 Argentina - Superliga

23:30
Arsenal de Sarandi
VS
Racing Club
01:45
Estudiantes
VS
Gimnasia La Plata
04:00
Independiente
VS
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

23:30
Atlanta
VS
Deportivo Riestra
01:00
Estudiantes Caseros
VS
Estudiantes Río Cuarto
01:00
Atlético Rafaela
VS
Almagro
02:00
Guillermo Brown
VS
Deportivo Santamarina
02:30
San Martín San Juan
VS
San Telmo
06:00
Independiente Rivadavia
VS
Club Atlético Güemes

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
Audax Italiano
22:00
Cobresal
VS
Santiago Wanderers
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

23:00
Lautaro de Buin
VS
Deportes Iquique
04:00
San Marcos
VS
Cobreloa
05:00
San Luis
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
05:00
Deportes Santa Cruz
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Atlético Bucaramanga
VS
Rionegro Águilas
03:30
Once Caldas
VS
Independiente Medellín
03:30
Deportivo Pereira
VS
Deportivo Pasto
03:30
La Equidad
VS
Santa Fe
03:30
Atlético Nacional
VS
Patriotas Boyacá
03:30
Boyacá Chicó
VS
Jaguares de Córdoba
03:30
América de Cali
VS
Deportes Tolima
03:30
Millonarios
VS
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Sporting San José
VS
Guadalupe
09:00
Herediano
VS
Cartaginés
04:00
ADR Jicaral
VS
Grecia
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Guayaquil City
VS
LDU Quito
01:00
Deportivo Cuenca
VS
Universidad Católica
03:30
Independiente del Valle
VS
9 de Octubre
06:00
Emelec
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Sonsonate
08:15
Alianza
VS
Jocoro
08:15
Isidro Metapán
VS
Águila
03:30
Firpo
VS
Once Municipal
04:00
Municipal Limeño
VS
Santa Tecla
04:30
FAS
VS
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Deportivo Sanarate
00:30
Antigua GFC
VS
Municipal
01:00
Malacateco
VS
Achuapa
04:30
Xelajú
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

02:30
Mictlán
VS
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

07:00
Guadalajara
VS
Tijuana
09:05
América
VS
Cruz Azul
00:00
Pumas UNAM
VS
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti
08:00
Deportivo Ocotal
VS
Real Madriz
04:00
Chinandega
VS
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

07:00
River Plate
VS
Sol de América
04:45
Cerro Porteño
VS
Libertad

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์กซิตี
07:30
Nashville SC
VS
ซินซินนาติ
07:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:00
Inter Miami
VS
แอลเอ แกลักซี
04:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

146 South Africa - Premier League

23:30
Orlando Pirates
VS
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

23:00
1º de Agosto
VS
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
วิเทสส์
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
VS
Royal
23:00
Etoile Filante
VS
ASFA-Yennenga
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Majestic
23:00
ASFB
VS
Etoile Filante
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
Motema Pembe
20:30
Blessing
VS
TP Mazembe
20:30
Maniema Union
VS
Simba
21:30
TP Mazembe
VS
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
AFAD
22:30
Stella
VS
SOL
22:30
Tanda
VS
ASEC Mimosas
01:00
Racing d'Abidjan
VS
Bouake

886 Egypt - Premier League

02:30
Zamalek
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Medeama
VS
Wa All Stars
22:00
Bechem United
VS
Aduana Stars
22:00
Eleven Wonders
VS
Liberty Professionals
22:00
Inter Allies
VS
King Faisal
01:00
Hearts of Oak
VS
Inter Allies

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Ashanti GB
VS
Santoba

26 Mali - Premiere Division

23:30
Soni
VS
Onze Créateurs
23:30
COB
VS
Nianan
23:30
Douannes de Sikasso
VS
LC Ba
00:00
Stade Malien Bamako
VS
Réal Bamako
00:00
ASKO
VS
Black Stars
02:00
Yeelen Olympique
VS
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Youssoufia Berrechid
VS
FAR Rabat
05:00
Maghreb Fès
VS
Chabab Mohammédia
05:00
Difaâ El Jadida
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Tihad Casablanca
VS
Khouribga
23:00
Stade Marocain
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Raja Beni Mellal
VS
UTS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Polisi Tanzania
VS
Tanzania Prisons
20:00
Mwadui
VS
Simba
20:00
Dodoma Jiji
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Kabwe Warriors
20:00
Lumwana Radiants
VS
Nkana
20:00
Nkwazi
VS
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
VS
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

16:30
UE Santa Coloma
VS
Penya Encarnada
16:30
Sant Julià
VS
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
FC Santa Coloma
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

16:30
La Massana
VS
Jenlai

97374 Jordan - Premier League

02:30
Sahab
VS
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

21:05
Al Ansar
VS
Shabab Al Sahel
21:05
Al Akhaa Al Ahli
VS
Al Nejmeh
21:05
Safa
VS
Al Ahed

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
CS Sfaxien
VS
Etoile du Sahel
19:30
ES Tunis
VS
Kairouan

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Southern District
16:30
Pegasus
VS
Tai Chung

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Sham Shui Po
VS
Shatin
14:30
South China
VS
Hoi King
14:30
Yuen Long
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
North District
VS
Eastern District
14:30
Wong Tai Sin
VS
Hong Kong FC
14:30
Central & Western
VS
Citizen AA
14:30
Wing Yee
VS
Wofoo Tai Po

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon Bluewings
VS
Ulsan
14:30
Jeonbuk Motors
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

12:00
Hwaseong
VS
Pyeongtaek Citizen
13:00
Gimhae City
VS
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PKNS
VS
Kuching FA
21:00
Negeri Sembilan
VS
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

21:00
Melaka United
VS
Selangor
21:00
MISC
VS
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Da Nang
17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Ha Noi
18:00
Nam Dinh
VS
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Sanna Khanh Hoa
17:00
Long An
VS
Bà Ria Vũng Tàu

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:45
Al Ahli Jeddah
VS
Al Duhail
02:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Hilal
02:00
AMGK
VS
Istiqlol Dushanbe
03:15
Al Shorta
VS
Esteghlal

44 Argentina - Primera C

01:30
San Martín Burzaco
VS
Excursionistas
01:30
Deportivo Español
VS
Argentino Merlo
01:30
Luján
VS
Ituzaingó
01:30
Midland
VS
Dock Sud
01:30
Atlas
VS
Deportivo Laferrere
01:30
General Lamadrid
VS
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
USV Hercules
19:00
ADO '20
VS
HSC '21
19:00
Hollandia
VS
Gemert
19:00
Dongen
VS
Westlandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Groene Ster
19:30
OFC Oostzaan
VS
DEM
19:30
GVV Unitas
VS
UNA
19:30
OSS '20
VS
HV & CV Quick
19:30
EVV
VS
Blauw Geel '38

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Solières Sport
VS
Verlaine
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Couvin-Mariembourg
20:00
Warnant
VS
US Givry
20:00
Jette
VS
Ganshoren
20:00
Hamoir
VS
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
RFC Wetteren
VS
Harelbeke
20:00
Merelbeke
VS
Ninove
20:00
Zelzate
VS
Sparta Petegem
20:00
Westhoek
VS
Gent-Zeehaven
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Ronse
20:00
Gullegem
VS
Toekomst Menen
20:00
Olsa Brakel
VS
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Bocholt
VS
Diegem Sport
20:00
Pepingen-Halle
VS
Cappellen
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Londerzeel
20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Bambrugge
VS
VW Hamme
20:00
Voorde Appelterre
VS
Wolvertem Merchtem
20:00
Lochristi
VS
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Diest
20:00
Eendracht Termien
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Stockel
VS
Schaerbeek-Evere
20:00
Gosselies Sports
VS
Ostiches
20:00
Binche
VS
Stade Brainois
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Herstal
VS
Wanze / Bas-Oha
20:00
Mormont
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Huy
VS
Richelle United
20:00
Aywaille
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Jodoigne
VS
Onhaye
20:00
Gouvy
VS
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Etterbeek
20:00
Genappe
VS
Saint-Josse
20:00
NSeth Berchem
VS
Sportive Brainoise
20:00
Walhain
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Stade Everois
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
BX Brussels
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Ixelles
20:00
Nivellois
VS
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Houdeng
VS
Péruwelz
20:00
Snef-Tyber
VS
Excelsior Biévène
20:00
Belœil
VS
Le Roeulx
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
RAS Monceau
20:00
Montignies
VS
Morlanwelz
20:00
Molenbaix
VS
Ransart
20:00
Soignies Sports
VS
Gilly
20:00
Antoing
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Ethe Belmont
VS
Vaux-Noville
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Biesme
VS
Spy
20:00
Beauraing
VS
Loyers
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Nismes
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Malonne
20:00
Andennais
VS
Condruzien
20:00
Chevetogne
VS
ES de la Molignée
20:00
US Dinantaise
VS
Meux II
20:00
Ciney
VS
Grand-Leez

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Spartak Varna
VS
Topolite
20:00
Sportist General Toshevo
VS
Ludogorets III
20:00
Inter Dobrich
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Ustrem Donchevo
VS
Kubrat

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Omonia 29is Maiou
VS
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Dukla Praha II
VS
Teplice II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Slovan Velvary
15:15
Pardubice II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Admira Praha
VS
Sokol Hostoun
15:15
Admira Praha
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Rakovnik
VS
Králův Dvůr
15:15
Slavia Praha II
VS
Benesov
15:15
Sparta Praha II
VS
Karlovy Vary
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Písek
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Loko Vltavín
22:00
Sokol Brozany
VS
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Hanácká
VS
Dolní Benešov
22:00
Odra Petrkovice
VS
Slovan Rosice
22:00
Sigma Olomouc II
VS
Vrchovina
22:00
Velké Meziříčí
VS
Vyškov
22:00
Banik Ostrava II
VS
Zlín II
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Hlučín
22:00
Znojmo
VS
Uničov
22:00
Frýdek-Místek
VS
Uherský Brod
22:00
Vysočina Jihlava II
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Sokol Lom
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:00
Čáslav
VS
Trutnov
20:30
Kolín
VS
Letohrad
22:00
Hlinsko
VS
Polaban Nymburk
22:00
Kolín
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Bzenec
VS
Kozlovice
21:00
Hranice
VS
Šumperk
21:00
Nove Sady
VS
Tatran Všechovice
21:00
Valašské Meziříčí
VS
Viktorie Přerov
21:00
Brumov
VS
Slavičín
21:00
Strani
VS
Skaštice
21:00
FC Vsetin
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:00
Žďár nad Sázavou
VS
Stara Rise
21:00
Sokol Tasovice
VS
Břeclav
21:00
Humpolec
VS
Sokol Lanžho
21:00
Slavoj Polná
VS
Velka Bites
21:00
Havlickuv Brod
VS
Ždírec nad Doubravou
21:00
Hodonín-Šardice
VS
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Zbrojovka Brno II
VS
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Næstved
VS
FA 2000
18:00
AB
VS
Vanløse
18:00
Slagelse B&I
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Avedøre
VS
BSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Ringkøbing
VS
Kolding B

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
J3 Amilly
VS
Chateauroux II
20:00
C' Chartres II
VS
Vierzon
20:00
Saran Municipal
VS
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Illkirch Graffenstaden
20:00
Nancy II
VS
Saint-Louis Neuweg
20:00
Strasbourg II
VS
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Amiens SC II
VS
Feignies-Aulnoye

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Pandramaikos
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Didymoteicho
VS
Aris Avato
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Evosmou
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Elpida Sapes
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Aetos Orfani
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Ampelokipon Drama
20:30
Anagennisi Thalassias
VS
Apollon Paralimniou
20:30
Aetos Orfani
VS
Ampelokipon Drama
20:30
Nestos Chrisoupolis
VS
Iraklis Ampelokipon
20:30
Doxa Neo Sidirochori
VS
Orfeas Xanthi
20:30
Antheias-Aristinou
VS
Ethnikos Sochos
20:30
Aris Avato
VS
Elpida Sapes
20:30
Pandramaikos
VS
Evosmou
20:30
Didymoteicho
VS
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Nea Artaki
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Atalanti
20:00
Opountios
VS
Ipato
20:00
Amvrysseas
VS
Iraklis Psachna
20:00
Almyros
VS
Thiseas Agria
20:30
Almyros
VS
Fokikos
20:30
Thiseas Agria
VS
Amvrysseas
20:30
Iraklis Psachna
VS
Opountios
20:30
Ipato
VS
Diagoras Stefanovik
20:30
Atalanti
VS
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Fikis
VS
Elassona
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Dias Diou
20:00
Iraklis Larissa
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Sellana
VS
Kozani
20:00
Karitsa
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Oikonomos
VS
Meteora
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Makedonikos Foufas
20:30
Meteora
VS
Atromitos Palamas
20:30
Aetos Makrychoriou
VS
Makedonikos Foufas
20:30
Kozani
VS
Ermis Amyntaio
20:30
Anagennisi Karditsas
VS
Oikonomos
20:30
Dias Diou
VS
Karitsa
20:30
Elassona
VS
Sellana
20:30
Fikis
VS
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Thermaikos Thermis
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Nea Kallikrateia
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Edessaikos
20:00
Aetos Varvaras
VS
Niki Agkathia
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Agrotikos Asteras
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
Makedonikos Neapolis
20:30
Agrotikos Asteras
VS
PAO Koufalion
20:30
Anagennisi Plagia
VS
Makedonikos Neapolis
20:30
Niki Agkathia
VS
M. Alexandros Trikala
20:30
Edessaikos
VS
Ethnikos Giannitsa
20:30
PAOK Alexandreia
VS
Thyella Sarakinoi
20:30
Anagennisi Giannitsa
VS
Aetos Varvaras
20:30
Thermaikos Thermis
VS
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

18:30
Lefkimmi
VS
Anagennisi Artas
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Anagennisi Artas
20:00
Tilikratis
VS
Panagriniakos
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Agios Matthaios
20:00
Lefkimmi
VS
Asteras Kalirachis
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Preveza
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Missolonghi
20:00
Kerkyra
VS
Thyella Katsikas
20:30
Thyella Katsikas
VS
Preveza
20:30
Acheron Kanalaki
VS
Asteras Kalirachis
20:30
Missolonghi
VS
Agios Matthaios
20:30
Amvrakikos Loutrou
VS
Panagriniakos
20:30
Tilikratis
VS
M. Alexandros Kastorias
20:30
Thyella Monastirakiou
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Kifisia
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Koronida Koiladas
VS
Molaikos
20:00
Ermis Meligous
VS
Aris Skalas
20:00
Pangytheatikos
VS
Agios Ierotheos
20:00
Panarkadikos
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
PAO Rouf
20:30
Atromitos Chiliomodi
VS
Nafplio 2017
20:30
Ermionidas-Ermis
VS
PAO Rouf
20:30
Agios Ierotheos
VS
Panarkadikos
20:30
Molaikos
VS
Ermis Meligous
20:30
Foinikas N. Epidavrou
VS
Koronida Koiladas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Papai Perutz
16:00
Tatabánya
VS
Puskás II
16:00
Szabadkikoto
VS
Komárom
21:00
SC Sopron
VS
BKV Előre
22:00
III. Kerületi TUE
VS
Balatonfuredi
22:00
Lipot SK
VS
Érdi VSE
22:00
Nagyatadi FC
VS
Veszprém
22:00
Bicskei
VS
Videoton II
22:00
Menfocsanak
VS
MTE 1904
22:00
Nagykanizsai ULE
VS
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Lecco
VS
Olbia
22:30
Piacenza
VS
AlbinoLeffe
22:30
Livorno
VS
Como
22:30
Renate
VS
Juventus U23
22:30
Grosseto
VS
Pro Sesto
01:30
Carrarese
VS
Lucchese
01:30
Alessandria
VS
Pergolettese
01:30
Novara
VS
Pistoiese
01:30
Giana Erminio
VS
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Matelica Calcio
VS
Fano
20:00
Legnago Salus
VS
Arezzo
20:00
Gubbio
VS
Mantova
20:00
Virtus Verona
VS
Sambenedettese
22:30
FeralpiSalò
VS
Carpi
22:30
Modena
VS
Calcio Padova
01:30
Vis Pesaro
VS
Fermana
01:30
Cesena
VS
Imolese

251 Italy - Serie C: Girone C

17:30
Catanzaro
VS
Catania
17:30
Casertana
VS
Juve Stabia
20:00
Bari 1908
VS
Palermo
20:00
Virtus Francavilla
VS
Viterbese Castrense
20:00
Foggia
VS
Paganese
22:30
Potenza Calcio
VS
Monopoli
22:30
Teramo
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Castellanzese
20:00
Borgosesia
VS
Saluzzo
20:00
Caronnese
VS
Sanremo
20:00
Città di Varese
VS
Lavagnese
20:00
Folgore Caratese
VS
Vado
20:00
Derthona
VS
Gozzano
20:00
PDHAE
VS
Arconatese
20:00
Sestri Levante
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Brusaporto
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Desenzano Calvina
VS
Crema
20:00
Casatese
VS
Sona
20:00
Real Calepina
VS
Breno
20:00
Scanzorosciate
VS
Nibionnoggiono
20:00
Adrense
VS
Pontisola
20:00
Villa d'Almè
VS
Tritium
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Seregno
VS
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Caldiero Terme
VS
Ambrosiana
20:00
Montebelluna
VS
Trento Calcio 1921
20:00
Campodarsego
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Cartigliano
VS
Chions
20:00
Luparense
VS
Belluno
20:00
Manzanese
VS
Este
20:00
Mestre
VS
Union Feltre
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Clodiense
20:30
Virtus Bolzano
VS
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Progresso
20:00
Bagnolese
VS
Lentigione
20:00
Corticella
VS
Sammaurese
20:00
Fiorenzuola
VS
Rimini
20:00
Forlì
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Marignanese
VS
Real Forte Querceta
20:00
Prato
VS
Sasso Marconi Zola
20:00
Seravezza
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Flaminia
VS
Cannara
20:00
Foligno
VS
Sporting Trestina
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Montespaccato
20:00
Pianese
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Sangiovannese
VS
Scandicci
20:00
Robur Siena
VS
Lornano Badesse
20:00
Sinalunghese
VS
Gavorrano
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Grassina
20:00
Trastevere
VS
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aprilia
VS
Recanatese
20:00
Atletico
VS
Giulianova
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Vastogirardi
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Campobasso
VS
Vastese
20:00
Matese
VS
San Nicolò
20:00
Montegiorgio
VS
Tolentino
20:00
Olympia Agnonese
VS
Porto Sant'Elpidio
20:00
Pineto
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

19:00
Carbonia
VS
Nocerina
19:30
Lanusei
VS
Gladiator
20:00
Afragolese
VS
Nola 1925
20:00
Cassino
VS
Latte Dolce
20:00
Nuova Monterosi
VS
Insieme Formia
20:00
Sassari Torres
VS
Team Nuova Florida
20:00
Savoia
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Picerno
VS
US Bitonto
20:00
Brindisi
VS
Francavilla
20:00
Casarano
VS
Molfetta Calcio
20:00
Città di Fasano
VS
Taranto
20:00
Gravina
VS
Fidelis Andria
20:00
Nardò
VS
Portici
20:00
Puteolana Internapoli
VS
Lavello
20:00
Aversa Normanna
VS
Team Altamura
20:00
Sorrento
VS
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Castrovillari
VS
Marina di Ragusa
20:00
Dattilo
VS
Rende
20:00
FC Messina
VS
Biancavilla
20:00
Gelbison
VS
Cittanovese
20:00
Paternò
VS
ACR Messina
20:00
Roccella
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Rotonda
VS
Acireale
20:00
San Luca
VS
Troina

1578 Norway - 2. Division

19:00
Hødd
VS
Fløya
19:30
Nardo
VS
Flekkerøy
21:00
Tromsdalen
VS
Vålerenga II
21:00
Bærum
VS
Senja

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Stal Rzeszów
22:00
Olimpia Grudziądz
VS
Pogoń Siedlce
22:50
Kalisz
VS
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
FK Toplicanin Prokuplje
16:00
SFS Borac
VS
Buducnost Popovac
21:30
Mladost Medoševac
VS
Vlasina
21:30
Kablovi Zaječar
VS
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Jošanica
VS
Mladi Radnik
21:00
Budućnost Arilje
VS
Budučnost Krušik
21:00
Železničar Lajkovac
VS
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Povazska Bystrica
VS
Nitra II
21:00
Nové Zámky
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:00
OFK Malzenice
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Lednické Rovne
VS
Veľké Ludince
21:00
Kalna n. Hronom
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Castkovce
VS
Imeľ
21:00
Marcelová
VS
Beluša
21:00
Galanta
VS
Spartak Myjava

32 Spain - Segunda B - Playoffs

17:00
Celta de Vigo II
VS
Burgos
17:00
Guijuelo
VS
Sporting Gijon II
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
UD Ibiza
17:00
Lleida Esportiu
VS
Levante II
17:00
Espanyol II
VS
Peña Deportiva
17:00
Prat
VS
Valencia II
22:00
Compostela
VS
Langreo
22:00
Pontevedra
VS
Lealtad
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Covadonga
22:00
Olot
VS
Orihuela
23:00
Zamora
VS
Cultural Leonesa
23:00
Portugalete
VS
Ejea
23:00
Barakaldo
VS
Haro
23:00
Racing Santander
VS
Osasuna II
23:00
Real Unión
VS
Ebro
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
นูมานเซีย
00:00
FC Andorra
VS
Alcoyano
00:00
Barcelona II
VS
Villarreal II
00:00
Real Sociedad II
VS
Tudelano
00:30
Cornellà
VS
Hércules
00:30
Deportivo Alaves II
VS
Mutilvera

32 Spain - Tercera - Group 1

17:30
Silva
VS
Choco
21:15
Deportivo La Coruña II
VS
Rápido Bouzas
22:00
Somozas
VS
Arosa
22:00
Bergantiños
VS
Arenteiro
22:00
Paiosaco
VS
Atios
22:00
Agrupación Estudiantil
VS
Ourense CF
22:00
Fisterra
VS
Pontellas
22:00
Arzúa
VS
UD Ourense
22:30
Viveiro
VS
Ribadumia
22:30
As Pontes
VS
Barco
23:00
Polvorín
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Real Avilés
VS
Llanes
17:00
Ceares
VS
L'Entregu
17:00
Navarro
VS
Colunga
17:00
Avilés Stadium
VS
Valdesoto
17:00
Lenense
VS
Real Titánico
22:00
Mosconia
VS
Condal
22:00
Praviano
VS
Siero
22:30
Llanera
VS
San Martin
22:30
Gijon Industrial
VS
Urraca
22:30
Caudal
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

16:30
Revilla
VS
Cultural Guarnizo
16:45
Siete Villas
VS
Escobedo
22:00
Barquereño
VS
Castro
22:30
Cayon
VS
Gimnástica Torrelavega
22:30
Textil Escudo
VS
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

16:30
Basconia
VS
Santutxu
17:00
Ariznabarra
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
Castelldefels
17:00
Girona II
VS
Europa
17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Vilafranca
17:00
Vilassar Mar
VS
San Cristobal
17:00
Horta
VS
Pobla Mafumet
17:30
Granollers
VS
Terrassa
21:30
Peralada
VS
Igualada
22:00
Banyoles
VS
Montañesa
23:00
Sant Andreu
VS
Manresa
23:00
Figueres
VS
Santfeliuenc
00:00
Sants
VS
Valls

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Beniganim
17:00
Silla
VS
Jove Espanol
17:00
Torrent
VS
Hércules II
22:00
Benicarló
VS
Villajoyosa
23:00
Alzira
VS
Eldense
23:00
Villarreal III
VS
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Torrejón
VS
Trival Valderas
16:30
Complutense
VS
Real Aranjuez
16:30
RSD Alcalá
VS
El Álamo
16:30
San Fernando de Henares
VS
Atlético de Pinto
17:00
Rayo Vallecano II
VS
Móstoles
17:00
Unión Adarve
VS
Leganés II
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Parla
17:00
Santa Ana
VS
Móstoles CF
21:00
Alcobendas Sport
VS
Villaverde-Boetticher
22:00
Flat Earth
VS
Carabanchel
00:15
Moratalaz
VS
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
UD Santa Marta
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Cristo Atlético
VS
Gimnástica Segoviana
22:00
Bembibre
VS
Mirandés II
22:00
Becerril Campos
VS
Beroil Bupolsa
22:30
La Bañeza
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Maracena
VS
Alhaurino
17:00
Polideportivo Almería
VS
Motril
17:00
Huétor Vega
VS
At. Malagueño
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Antequera
23:30
Mancha Real
VS
Vélez
23:30
Huétor Tájar
VS
Alhaurín
00:00
Torreperogil
VS
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Ceuta
VS
Lucena
17:00
Cabecense
VS
Gerena
17:00
Arcos
VS
Sevilla III
17:00
Antoniano
VS
Utrera
17:00
Rota
VS
Pozoblanco
22:30
Lebrijana
VS
La Palma
23:00
Los Barrios
VS
Córdoba II
23:30
Xerez
VS
Puente Genil
23:30
Conil
VS
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Felanitx
VS
Santa Catalina Atlético
17:00
Ferriolense
VS
Alcúdia
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Formentera
17:00
Constància
VS
Platges de Calvià
22:00
Soller
VS
Esporles
22:00
Cardassar
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Mensajero
VS
Velke Levare
18:00
Lanzarote
VS
Las Palmas III
18:00
Unión Viera
VS
Villa Santa Brígida
18:00
UD San Fernando
VS
Panadería Pulido
18:00
Arucas
VS
La Cuadra
18:00
Guía
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

16:30
La Union Atletico
VS
Bullense
17:15
Racing Murcia
VS
Atlético Pulpileño
17:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
El Palmar
21:30
Cartagena FC
VS
Los Garres
22:00
Mar Menor
VS
Águilas CF
22:00
Mazarrón FC
VS
UCAM Murcia II
22:00
Deportiva Minera
VS
EDMF Churra
22:00
Muleño
VS
Olímpico Totana
22:30
Huércal-Overa
VS
Minerva
23:00
Lorca
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Montijo
VS
Diocesano
17:00
Azuaga
VS
Extremadura UD II
17:00
Miajadas
VS
Aceuchal
17:00
Olivenza
VS
Calamonte
17:00
Fuente Cantos
VS
Chinato
23:00
CD Coria
VS
Cacereño
23:00
Moralo
VS
Jerez
23:00
Arroyo
VS
UP Plasencia
23:00
Trujillo
VS
Valdivia
23:00
RCP Valverdeno
VS
Lobón
23:00
Llerenense
VS
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Murchante
VS
Burladés
22:00
Cirbonero
VS
San Juan
22:00
Peña Azagresa
VS
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Varea
VS
Logroñés II
17:00
Villegas
VS
Calasancio
17:00
Berceo
VS
Pradejon
17:00
Vianés
VS
Tedeón
22:00
Alfaro
VS
Racing Rioja
22:00
Anguiano
VS
Náxara
22:00
Oyonesa
VS
Yague
22:00
CDFC La Calzada
VS
Casalarreina
22:30
Arnedo
VS
Calahorra II
23:30
Agoncillo
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Real Zaragoza II
VS
Borja
17:00
Sabiñánigo
VS
CDJ Tamarite
17:00
Huesca II
VS
Brea
17:00
Belchite 97
VS
Utebo
22:00
Épila
VS
Atletico Monzon
22:00
Illueca
VS
Barbastro
22:00
Teruel
VS
Cuarte Industrial
22:30
Villanueva CF
VS
Valdefierro
22:30
Sariñena
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Almansa
VS
Illescas
17:00
La Roda
VS
Tarancón
17:00
Manzanares
VS
Azuqueca
22:00
Huracán Balazote
VS
Villacanas
22:00
Atletico Ibanes
VS
Conquense
23:00
Quintanar del Rey
VS
Toledo
23:00
Albacete II
VS
Marchamalo
23:00
Calvo Sotelo
VS
Torrijos
23:30
La Solana
VS
Pedroñeras

5 Brazil - Alagoano

02:00
CEO
VS
ASA

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Jacuipense
02:00
Bahia
VS
Bahia de Feira
02:00
Fluminense de Feira
VS
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Capital
VS
Ceilândia
01:30
Santa Maria
VS
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Ceará
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vilavelhense
VS
São Mateus

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Portuguesa RJ
VS
ฟลาเมงโก
01:15
Bangu
VS
Volta Redonda
01:15
Nova Iguaçu
VS
Resende
04:30
Boavista
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Prospera Criciuma
VS
Figueirense
02:00
Marcílio Dias
VS
Chapecoense
02:00
Avaí
VS
Hercílio Luz
02:00
Metropolitano
VS
Juventus SC
02:00
Joinville
VS
Brusque
02:00
Concórdia Atlético Clube
VS
Criciúma

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Grêmio
VS
Novo Hamburgo
06:00
Brasil de Pelotas
VS
São Luiz

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Itumbiara
VS
Anápolis
02:00
Grêmio Anápolis
VS
Jataiense
02:00
Goianésia
VS
Goiás
02:00
Vila Nova
VS
Aparecidense

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Sinop
VS
Nova Mutum EC
20:00
Luverdense
VS
Poconé
20:00
Operário Ltda
VS
Grêmio Sorriso
20:00
Acao Cuiaba
VS
União Rondonópolis
03:00
Dom Bosco
VS
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

20:00
Uberlândia
VS
Tombense
21:00
Pouso Alegre
VS
Cruzeiro
02:00
CAP Patrocinense
VS
URT
02:00
Atlético Mineiro
VS
Boa

5 Brazil - Paraense

20:00
Bragantino PA
VS
Paragominas
02:00
Águia de Marabá
VS
Remo

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Nacional de Patos

5 Brazil - Paranaense 1

21:00
Paraná
VS
Londrina
02:00
Coritiba
VS
Toledo Brazil
02:00
Paraná
VS
Operário PR
02:00
Rio Branco PR
VS
Coritiba
02:00
Cianorte
VS
Azuriz
02:00
Cascavel CR
VS
Maringá
02:00
Toledo Brazil
VS
Athletico PR
02:00
Londrina
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

08:15
Novorizontino
VS
Ferroviária
06:00
Botafogo SP
VS
Palmeiras
06:00
Santos
VS
Inter de Limeira

5 Brazil - Paulista A2

02:00
RB Brasil
VS
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

20:00
CA Linense
VS
Nacional SP
20:00
Capivariano
VS
Penapolense
20:00
Comercial
VS
Desportivo Brasil
21:00
Bandeirante SP
VS
Primavera SP
01:00
Barretos
VS
São José EC

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Acadêmica Vitória
VS
Central
02:00
Salgueiro
VS
Retrô
02:00
Náutico
VS
Santa Cruz
02:00
Afogados
VS
Vera Cruz
04:00
Sete de Setembro PE
VS
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

19:00
Fluminense PI
VS
4 de Julho

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
ABC

5 Brazil - Sergipano

02:00
Sergipe
VS
Dorense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Chapadão
VS
União ABC
02:00
Comercial MS
VS
Três Lagoas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Comunicaciones
VS
Argentino Quilmes
01:30
Defensores Unidos
VS
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Central Norte
01:30
Douglas Haig
VS
Gimnasia Concepción
01:30
Circulo Deportivo
VS
Olimpo
01:30
Independiente Chivilcoy
VS
Estudiantes de San Luis
02:00
Sportivo Belgrano
VS
Defensores Belgrano VR
02:00
Boca Unidos
VS
Chaco For Ever
02:00
Juventud Unida Univ.
VS
Ciudad de Bolívar
02:00
Sansinena
VS
Deportivo Camioneros
02:00
Villa Mitre
VS
Sol de Mayo
02:00
Cipolletti
VS
Sportivo Peñarol
02:30
Gimnasia y Tiro
VS
Crucero del Norte
03:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Deportivo Madryn
03:30
Sarmiento Resistencia
VS
Unión Sunchales
05:00
Sportivo Las Parejas
VS
Racing Córdoba

909440 Cambodia - C-League

18:00
Visakha
VS
Electricite du Cambodge

866998 Fiji - National Football League

08:00
Ba
VS
Rewa
10:00
Suva
VS
Labasa
10:00
Navua
VS
Nadi
10:00
Lautoka
VS
Nadroga

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Arcahaie
03:00
América des Cayes
VS
Don Bosco
03:00
Cavaly
VS
Real du Cap
03:00
Mirebalais
VS
Violette AC
03:00
Rivartibonitienne
VS
Triomphe Liancourt
04:00
Racing Club Haitien
VS
Ouanaminthe
05:00
Capoise
VS
Baltimore
05:00
Tempête
VS
Juventus Hai

3347 San Marino - Campionato

20:00
Faetano
VS
San Giovanni
20:00
Libertas
VS
Virtus
20:00
La Fiorita
VS
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:10
Macarthur
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
17:15
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

18:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Tomori Berat
18:00
Pogradeci
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Labëria
VS
Devolli
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Maliqi
20:00
Memaliaj
VS
Përmeti
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Tepelena
20:00
Albpetrol Patos
VS
Delvina
20:00
Skrapari
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Klosi
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Anyang
VS
Asan Mugunghwa
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Sangju Sangmu

146 South Africa - Nedbank Cup

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Tshakhuma

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Centenary Stormers

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC
VS
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Blacktown City
15:30
Sydney II
VS
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Olympic
VS
SC Wanderers
15:15
Brisbane Roar II
VS
Capalaba

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
URSL Visé
VS
Rupel Boom
20:00
Tienen
VS
La Louvière Centre

41 Europe - Champions League Women

19:00
Lyon W
VS
Paris SG W

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Genoa U19
VS
Inter U19
15:30
Empoli U19
VS
Sampdoria U19
17:30
Cagliari U19
VS
Fiorentina U19
20:00
Lazio U19
VS
Sassuolo U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:15
Bydgoszcz
VS
UJ Krakow W
19:00
Leczna W
VS
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Liberec W

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Polokwane City
VS
Cape Town All Stars
20:00
Sekhukhune United
VS
Jomo Cosmos

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United
VS
Heartland
22:00
Plateau United
VS
Wikki Tourist
22:00
Enyimba
VS
Kwara United
22:00
Rivers United
VS
Abia Warriors
22:00
Akwa United
VS
Enugu Rangers
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Sunshine Stars
22:00
MFM
VS
Lobi Stars
22:00
Adamawa United
VS
Warri Wolves

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Feronikeli
VS
KF Ballkani
20:00
Trepça'89
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:30
Vevey Sports
VS
Naters

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Wiltz
VS
Differdange 03
21:00
UNA Strassen
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
F91 Dudelange
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
UT Pétange
VS
Swift Hesperange
21:00
Progrès Niedercorn
VS
Fola Esch

462 England - FA Cup Women

18:30
Birmingham W
VS
Coventry United
19:00
West Ham W
VS
Chichester City W
20:00
Leicester W
VS
Liverpool W
20:00
Everton W
VS
Durham W
20:00
Reading W
VS
Tottenham W
20:00
Brighton W
VS
Bristol City W
20:00
Crystal Palace W
VS
London Bees W
20:00
Middlesbrough W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Burnley W
VS
Manchester United W
20:00
Huddersfield Town W
VS
Derby County W
20:00
Oxford United W
VS
Charlton W
20:00
Arsenal W
VS
Gillingham W
20:00
Lewes W
VS
Southampton W
21:00
Wolverhampton Wanderers W
VS
Blackburn Rovers W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Union Vöcklamarkt
VS
Kalsdorf
04:00
Allerheiligen
VS
Sturm Graz II
04:00
Stadl-Paura
VS
Spittal
04:00
Ried II
VS
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Bruck/Leitha

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Broadmeadow Magic
VS
Weston Bears
13:30
Maitland
VS
Charlestown City Blues

201580 Maldives - Male League

00:00
Club Valencia
VS
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Kaedi
VS
SNIM
04:15
Armee
VS
Sahel
06:15
Tevragh-Zeïne
VS
Police

227 Russia - Pfl

17:00
Strogino
VS
Khimki 2
18:00
Znamya Noginsk
VS
Metallurg Vidnoye
18:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Khimik Novomoskovsk
19:00
Kaluga
VS
Avangard Kursk
19:00
Fakel II
VS
Sokol Saratov
19:00
Salyut Belgorod
VS
Sakhalin
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Kvant
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Ryazan
22:00
Kazanka
VS
Tver

3039 Togo - Championnat National

22:00
Semassi
VS
ASKO de Kara
22:00
Sara Sport
VS
Koroki Metete
22:00
Ifodjè
VS
Unisport
22:00
Gomido
VS
Togo Port
22:00
Anges Notsè
VS
OTR
22:00
Dynamic Togolais
VS
Maranatha Fiokpo
22:00
Entente II
VS
Gbohloe-Su

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

20:00
TB
VS
HB
20:00
B71
VS
Undrid
21:00
B36
VS
AB Argir
21:00
Víkingur
VS
Skála
21:00
B68
VS
EB / Streymur
21:00
ÍF
VS
Suduroy
21:00
07 Vestur
VS
Hoyvik

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Morön W
VS
Alingsås W
20:00
Mallbacken W
VS
Brommapojkarna W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
Honka W
VS
Ilves W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Sevilla W
VS
Atletico Madrid W
17:00
Real Madrid W
VS
Real Betis W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Basel W
VS
Grasshopper W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Astra Hungary W
VS
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Sassuolo W
VS
Juventus W
17:30
AC Milan W
VS
Napoli W
20:00
San Marino Academy W
VS
Verona W

119 Georgia - David Kipiani Cup

16:00
Zestafoni
VS
Aragvi Dusheti

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Dinamo Guadalajara W
VS
DNS de Belen W
16:00
Valencia III W
VS
Levante III W
16:00
CFF Albacete W
VS
Elche W
16:00
Oiartzun W
VS
Berriozar W
16:30
Igualada W
VS
Europa W
16:30
Getafe W
VS
Atlético Madrid III W
17:00
Collerense II W
VS
Huesca W
17:00
Sevilla II W
VS
Málaga II W
17:00
Mérida AD W
VS
Cáceres II W
17:00
La Rambla W
VS
Badajoz W
17:00
Samper W
VS
San Pío X
17:00
Plaza Argel W
VS
Discobolo-La Torre W
17:00
Marítim W
VS
Mislata W
17:00
Castro W
VS
Atlético Arousana W
17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Valladares W
17:00
Monte W
VS
Victoria FC W
17:00
Racing Santander II W
VS
Deportivo La Coruña II W
17:00
Arratia W
VS
UD Logroñés W
17:00
Bizkerre W
VS
Logroño II W
17:25
Ciudad de Murcia W
VS
Villarreal II W
17:30
Son Sardina W
VS
Vic Riuprimer W
17:30
San Miguel W
VS
Castuera W
17:30
Real Oviedo II W
VS
Victoria CF W
18:00
Geneto del Teide W
VS
Unión Viera W
18:00
Las Majoreras W
VS
Güímar W
18:00
Julio Suárez W
VS
San Antonio Pilar W
21:00
Girona W
VS
Pardinyes W
21:00
Balears W
VS
Levante Las Planas W
21:00
Madrid III W
VS
Rayo Vallecano II W
21:00
Albacete II W
VS
Murcia Féminas W
21:30
Añorga W
VS
Pradejón W
22:00
Pallejà W
VS
Riudoms W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Tres Cantos W
22:00
Sporting Gijón II W
VS
Mos W
22:00
Gijón FF W
VS
Viajes Interrías W
23:00
Llamoro W
VS
La Garita W

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Osasuna U19
VS
Real Sociedad U19
16:15
Celta de Vigo U19
VS
Atlético Perines U19
16:30
Deportivo La Coruña U19
VS
Bansander U19
16:30
Atlético Villacarlos U19
VS
El Olivar U19
17:00
Ural U19
VS
Marina Sport U19
17:00
Racing Ferrol U19
VS
Tropezón U19
17:00
Conxo Santiago U19
VS
Real Oviedo U19
17:00
Málaga U19
VS
Calavera U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Elche U19
VS
Levante U19
17:00
Talavera U19
VS
Patacona U19
17:00
Europa U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
17:00
Pamplona U19
VS
Danok Bat U19
17:00
AD San Juan U19
VS
Athletic Club U19
17:00
Txantrea U19
VS
Eibar U19
17:00
Valvanera U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
17:00
Oyonesa U19
VS
Arenas Getxo U19
17:00
Numancia U19
VS
Antiguoko U19
17:00
Mutilvera U19
VS
Leioa U19
17:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Llano del Moro U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Racing Santander U19
17:30
Lugo U19
VS
Sporting Gijón U19
17:30
Dos Hermanas SA U19
VS
Polillas U19
17:30
Tudelano U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:30
UD Logroñés U19
VS
Santutxu U19
17:45
Aravaca U19
VS
Trival Valderas U19
21:00
San Félix U19
VS
Real Betis U19
21:00
26 de Febrero U19
VS
Córdoba U19
22:00
Vázquez Cultural U19
VS
Séneca U19
22:00
Badajoz U19
VS
Móstoles U19
22:00
Real Madrid U19
VS
Alcorcón U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Sevilla U19
23:00
Mallorca U19
VS
Lleida U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:30
Fostiras
VS
Pannaxiakos
20:00
Ano Meras
VS
Pannaxiakos
20:00
Fostiras
VS
Proodeftiki
20:00
Moschato
VS
Charavgiakos
20:00
Ilioupoli
VS
Aittitos Spata
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Marko
20:30
Panionios
VS
Marko
20:30
Ethnikos Piraeus
VS
Aittitos Spata
20:30
Ilioupoli
VS
Charavgiakos
20:30
Moschato
VS
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

17:00
Pyliou
VS
Aiolikos
18:30
Pythagoras Karlovasi
VS
Aias Salamina
19:30
Akratitos
VS
Mikrasiatiki
20:00
Aetos Loutron
VS
Karavas
20:00
Aias Salamina
VS
Mikrasiatiki
20:00
Aiolikos
VS
Akratitos
20:00
Keratsini
VS
Pyliou
20:00
Karavas
VS
Panelefsiniakos
20:00
Asteras Varis
VS
Aetos Loutron
20:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Thyella Diastavroseos
20:30
Thyella Diastavroseos
VS
Asteras Varis
20:30
Panelefsiniakos
VS
Keratsini

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Botafogo W
VS
Bahia W
01:00
Flamengo W
VS
Minas ICESP W
03:00
Cruzeiro W
VS
Real Brasília W
06:00
Palmeiras W
VS
Ferroviária W
06:00
São José W
VS
Kindermann-Avaí W

155 Romania - Liga 2

15:00
Ripensia Timişoara
VS
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Rodez II
VS
Balma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Istres
20:00
Lucciana
VS
Marseille Endoume Catalans
20:00
Côte Bleue
VS
Villefranche SJB

2507 Gambia - GFA League

04:00
GAMTEL
VS
Tallinding United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

11:00
Coffs City United
VS
Byron Bay Rams

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Melbourne Knights U21
VS
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Cerezo Osaka W
11:00
Harima W
VS
Ehime W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Yokohama W
12:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Iga Kunoichi W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Lokomotiv Moscow W
18:00
CSKA Moscow W
VS
Yenisey W
19:00
Krasnodar W
VS
Chertanovo W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St. George Willawong Res
VS
Centenary Stormers II
12:00
Mt Gravatt Res.
VS
Toowong Res.
12:00
Brisbane Knights Res.
VS
Bayside United Res.

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Åsane W
VS
Sandviken W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
CPK
20:00
Polícia
VS
Casa de Portugal

3374 Gibraltar - Premier Division

23:30
Europa Point
VS
College Cosmo

479 Japan - Nadeshiko League 2

10:00
Yunogo Belle W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.
10:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
JFA Academy W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Tsukuba Ladies

1233 Finland - Kolmonen

18:30
KyPa
VS
Kultsu
19:00
STPS
VS
HaPK
20:00
Inter Turku II
VS
TPS II