lsm99

ตารางบอล 20 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:00
เชลซี
VS
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
00:00
นอริชซิตี
VS
วัตฟอร์ด
01:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
01:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:00
สวอนซีซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:00
Swindon Town
VS
พอร์ตสมัท
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
Northampton Town
VS
อิปสวิช ทาวน์
01:00
โรชเดล
VS
แบล็กพูล
01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45
ฮัลล์ซิตี
VS
ซันเดอร์แลนด์
01:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:00
Barrow
VS
Port Vale
01:00
Bradford City
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Exeter City
01:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
01:00
Harrogate Town
VS
Oldham Athletic
01:00
Leyton Orient
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:00
Mansfield Town
VS
สคันธอร์ป
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:00
Stevenage
VS
Cheltenham Town
01:00
Walsall
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

11 บุนเดิสลีกา

23:30
โคโลญจน์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
เลเวอร์คูเซ่น
01:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
เอาก์สบวร์ก
01:30
Arminia Bielefeld
VS
ชาลเก้ 04

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

01:45
เวโรน่า
VS
ฟิออเรนติน่า

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

462 England - National League

01:00
Aldershot Town
VS
King's Lynn Town
01:45
Boreham Wood
VS
Barnet
01:45
Wealdstone
VS
Maidenhead United
01:45
Dover Athletic
VS
Weymouth
01:45
Chesterfield
VS
Halifax Town
01:45
Woking
VS
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

01:45
Darlington
VS
Hereford
01:45
Chorley
VS
Gateshead
01:45
Alfreton Town
VS
York City

462 England - Premier League U18

17:00
Arsenal U18
VS
Chelsea U18
17:00
Aston Villa U18
VS
West Brom U18
18:00
Tottenham U18
VS
West Ham U18
19:00
Burnley U18
VS
Liverpool U18
00:30
Stoke City U18
VS
Everton U18

462 England - Women's Super League

00:00
West Ham W
VS
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

19:00
Sheffield Wed U23
VS
Colchester U23
19:00
Barnsley U23
VS
Millwall U23
01:00
Hull City U23
VS
Bristol City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Bishop's Stortford
VS
Margate
01:45
Bognor Regis Town
VS
Folkestone Invicta
01:45
Brightlingsea Regent
VS
Worthing
01:45
Cheshunt
VS
Enfield Town
01:45
Corinthian-Casuals
VS
Bowers & Pitsea
01:45
East Thurrock United
VS
Kingstonian
01:45
AFC Hornchurch
VS
Leatherhead
01:45
Merstham
VS
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Dereham Town
VS
Basildon United
01:45
Felixstowe & Walton United
VS
Histon
01:45
Great Wakering Rovers
VS
Soham Town Rangers
01:45
Hullbridge Sports
VS
Brentwood Town
01:45
Maldon & Tiptree
VS
Bury Town
01:45
Tilbury
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
Marlow
01:45
Chertsey Town
VS
Chalfont St Peter
01:45
Chipstead
VS
Northwood
01:45
Harlow Town
VS
Bedfont Sports
01:45
South Park
VS
FC Romania
01:45
Staines Town
VS
Barking
01:45
Tooting & Mitcham United
VS
Westfield
01:45
Uxbridge
VS
Hertford Town
01:45
Waltham Abbey
VS
Bracknell Town
01:45
Ware
VS
Hanwell Town

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Erzgebirge Aue
VS
นูเรมเบิร์ก
23:30
Greuther Fürth
VS
Eintracht Braunschweig
23:30
Würzburger Kickers
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

00:00
1860 München
VS
Viktoria Köln
00:00
Hallescher FC
VS
Verl
00:00
Zwickau
VS
Bayern München II
00:00
MSV Duisburg
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Hoffenheim II
23:00
Homburg
VS
Mainz 05 II
23:00
Bayern Alzenau
VS
Freiburg II
23:00
Teutonia WS
VS
Balingen
00:00
TuS RW Koblenz
VS
Astoria Walldorf
00:00
Pirmasens
VS
FSV Frankfurt
00:00
Schott Mainz
VS
Kickers Offenbach
00:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Sonnenhof Großaspach

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:30
Hartberg
VS
St. Pölten
23:30
Rheindorf Altach
VS
Admira
01:30
Austria Wien
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Liefering
VS
Juniors OÖ
23:30
Amstetten
VS
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:30
Sabah II
VS
Neftchi II

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Slavia Sofia
VS
Botev Vratsa
22:15
Arda
VS
Etar
00:30
Cherno More
VS
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Šibenik
VS
Gorica
00:05
Slaven Koprivnica
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:55
Bijelo Brdo
VS
Hrvatski Dragovoljac

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Baník Ostrava
VS
Mladá Boleslav
20:00
České Budějovice
VS
Sigma Olomouc
22:00
Jablonec
VS
Karviná

2405 Estonia - Meistriliiga

22:45
Tulevik
VS
Flora
23:00
Tammeka
VS
Legion

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Grenoble Foot 38
VS
Sochaux
01:00
Châteauroux
VS
Rodez
01:00
ก็อง
VS
Dunkerque
01:00
อาเมียงส์
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
แก็งก็อง
VS
Chambly
01:00
Paris
VS
Clermont
01:00
Niort
VS
Troyes
01:00
Nancy
VS
Ajaccio
01:00
Pau
VS
Auxerre

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

23:45
Rumilly Vallieres
VS
ตูลูส
02:00
Canet Roussillon
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

17 France - National

23:00
Boulogne
VS
Laval

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:30
Zalaegerszegi TE
VS
Budafoki MTE
01:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Drogheda United
VS
Shamrock Rovers
01:45
St Patrick's
VS
Waterford United
01:45
Longford Town
VS
Finn Harps
01:45
Derry City
VS
Dundalk
01:45
Bohemians
VS
Sligo Rovers

802 Israel - State Cup

00:30
Hapoel Kfar Shalem
VS
Hapoel Tel Aviv

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Portadown
VS
Larne
01:45
Warrenpoint Town
VS
Glenavon
01:45
Cliftonville
VS
Glentoran

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Pogoń Szczecin
VS
Górnik Zabrze
23:00
Warta Poznań
VS
Raków Częstochowa
01:30
Lech Poznań
VS
Lechia Gdańsk
01:30
Śląsk Wrocław
VS
Podbeskidzie

2 Poland - 1. Liga

22:40
Tychy 71
VS
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

02:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

20:45
Hermannstadt
VS
Astra
23:00
Viitorul
VS
Gaz Metan Mediaş
01:30
Dinamo Bucureşti
VS
UTA Arad

1161 Scotland - Championship

01:00
Inverness CT
VS
Dundee
01:05
Greenock Morton
VS
Hearts

1161 Scotland - League One

01:45
Airdrieonians
VS
East Fife
01:45
Dumbarton
VS
Partick Thistle
01:45
Forfar Athletic
VS
Clyde
01:45
Montrose
VS
Cove Rangers
01:45
Peterhead
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

01:45
Albion Rovers
VS
Stranraer
01:45
Annan Athletic
VS
Stenhousemuir
01:45
Brechin City
VS
Cowdenbeath
01:45
Queen's Park
VS
Elgin City
01:45
Stirling Albion
VS
Edinburgh City

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Celje
VS
Aluminij
22:15
Maribor
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Triglav
VS
Fužinar
22:00
Dob
VS
Smartno
22:00
Dekani
VS
Bilje
22:00
Radomlje
VS
Krka
22:00
Rudar Velenje
VS
Beltinci
22:00
Brda Dobrovo
VS
Primorje
22:00
NŠ Drava
VS
Nafta
23:00
Brežice
VS
Krško

47 Sweden - Superettan

00:00
Helsingborg
VS
Örgryte

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Chiasso
VS
Grasshopper
00:00
Neuchâtel Xamax
VS
Kriens
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
FC Schaffhausen
01:00
Wil
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Kayserispor
VS
Gençlerbirliği
20:00
Rizespor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Göztepe
23:00
Sivasspor
VS
เบซิคตัส
23:00
Hatayspor
VS
Antalyaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Chayka
VS
Epitsentr Dunayivtsi

515 Wales - Premier League

01:45
Barry Town United
VS
Penybont
01:45
Caernarfon Town
VS
The New Saints
01:45
Connah's Quay
VS
Bala Town
01:45
Cardiff MU
VS
Haverfordwest County
01:45
Flint Town United
VS
Newtown
01:45
Cefn Druids
VS
Aberystwyth Town

80 Chile - Primera Division

07:30
Universidad Chile
VS
Unión Española

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Manta
VS
Delfin

458 Mexico - Liga MX

09:00
León
VS
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Jalapa

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Baroka
22:00
Bloemfontein Celtic
VS
Moroka Swallows
22:00
Tshakhuma
VS
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

04:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

22:30
Petro de Luanda
VS
Académica do Lobito

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
KMC
VS
Biashara United
20:00
Coastal Union
VS
Mtibwa Sugar
23:00
Young Africans
VS
Gwambina

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Hussein
VS
Shabab Al Ordon

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Shabab
VS
Al Salmiyah
02:00
Kazma
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:35
Al Sahel
VS
Al Hazm
01:40
Al Najoom
VS
Al Ta'ee
01:45
Al Shoalah
VS
Ohod
02:10
Al Jabalain
VS
Al Khaleej

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Masfut
VS
Dibba Al Fujairah

5618 China PR - Super League

17:00
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Shandong Luneng
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Guangzhou R&F

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Gangwon
VS
Gwangju
17:30
Pohang Steelers
VS
Suwon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

21:30
Al Wahda
VS
Al Rayyan
22:00
Al Quwa Al Jawiya
VS
Tractor Sazi
00:00
Persepolis
VS
Goa
01:00
Al Sharjah
VS
Pakhtakor
01:00
Al Sadd
VS
Al Wihdat
01:00
Foolad
VS
Al Nassr
05:00
Johor Darul Ta'zim
VS
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
Ceres Philippines
VS
Beijing Guoan
05:00
Pohang Steelers
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

462 England - Vanarama National League South

01:45
Welling United
VS
Havant & Waterlooville

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
Alashkert
VS
Noah
21:30
Ararat
VS
Ararat-Armenia

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Metropolitanos
VS
Melgar
05:15
Atlético GO
VS
Newell's Old Boys

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Deportivo Táchira
VS
Olimpia
05:15
Always Ready
VS
Internacional
05:15
Argentinos Juniors
VS
Nacional
05:15
Santos
VS
Barcelona Guayaquil

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
KFUM
VS
Tarnby FF
23:30
Husum
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:45
VRI
VS
Aarhus Fremad II

5 Brazil - Alagoano

06:00
Aliança AL
VS
CSA

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Taguatinga
VS
Gama
01:30
Paracatu
VS
Luziânia

5 Brazil - Gaucho 1

06:00
Caxias
VS
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Paraense

02:00
Gaviao
VS
Tuna Luso
02:00
Independente PA
VS
Paysandu

5 Brazil - Paulista A1

08:15
São Bento
VS
São Caetano
06:00
Novorizontino
VS
Santo André

5 Brazil - Paulista A2

06:00
ยูเวนตุส
VS
Taubaté
06:00
EC São Bernardo
VS
Monte Azul
06:00
Rio Claro
VS
Velo Clube
06:00
Atibaia
VS
Portuguesa Santista

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Boeung Ket
15:30
Nagacorp
VS
National Defense
15:30
Prey Veng
VS
Soltilo Angkor
18:00
Visakha
VS
Police Commissary

86 Ukraine - Youth League

16:00
Vorskla Poltava U21
VS
Rukh Vynnyky U21
16:00
Lviv U21
VS
Dynamo Kiev U21

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Moreton Bay United

886 Egypt - Egypt Cup

02:30
Misr Lel Makasa
VS
Ceramica Cleopatra

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
Rapide Oued Zem
VS
Wydad Casablanca

251 Italy - Primavera 2

19:30
Virtus Entella U19
VS
Spezia U19

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
Veraguas
06:00
Atlético Chiriquí
VS
San Francisco

122 Kosovo - Kosovar Cup

05:00
Dukagjini
VS
Istogu

227 Russia - Pfl

18:00
Dinamo Barnaul
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Novosibirsk
VS
Volna Kovernino
20:00
Anzhi
VS
Spartak Nal'chik
21:00
Urozhay
VS
Essentuki
05:00
Chita
VS
Zenit Irkutsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

01:30
Lincoln Red Imps
VS
Europa FC

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

01:00
VS
NSÍ

32 Spain - Primera Division Women

20:00
Barcelona W
VS
Atletico Granadilla W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Juárez W
VS
Puebla W
07:00
Tijuana W
VS
Tigres UANL W

119 Georgia - David Kipiani Cup

16:00
Guria
VS
Chikhura
16:00
Legioni
VS
Shevardeni 1906
18:00
Spaeri
VS
Saburtalo
18:00
Dinamo Tbilisi II
VS
WIT Georgia
18:00
Didube 2014
VS
Gori
18:00
Chiatura
VS
Samgurali

802 Israel - Lig Bet

18:00
Beitar Petah Tikva
VS
Hapoel Kiryat Ono
20:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:00
Hapoel Beit Shean
VS
Maccabi Ahi Iksal
20:00
Hapoel Ironi Arraba
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
20:15
Hapoel Hod Hasharon
VS
Hapoel Qalansawe
20:30
Ahva Kafr Manda
VS
Hapoel Ironi Safed
20:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ironi Bnei Kabul
20:30
Maccabi Ironi Sderot
VS
Hapoel Merhavim
20:30
Shikun HaMizrah
VS
Hapoel Lod
20:30
Hapoel Yeruham
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:30
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
20:30
Tzeirey Tamra
VS
Hapoel Ironi Karmiel
20:30
Ahi Bir al-Maksur
VS
Ironi Nesher
20:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Sporting Tel Aviv
20:45
MS Kfar Kama
VS
Ihud Bnei Baka
20:45
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Pardes Hanna-Karkur
20:45
Ironi Beit Dagan
VS
Hapoel Pardesya Noam
21:00
Beitar Yavne
VS
Bnei Eilat
21:00
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Arad
21:00
Moadon Tzeirey Rahat
VS
MS Jerusalem
21:00
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
00:00
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Hapoel Kfar Bara
00:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Bnei Bir al-Maksur
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
00:45
Beitar Ashdod
VS
Maccabi Ironi Netivot
01:00
Shimshon Tel Aviv
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Redlands United
VS
Brisbane City
16:30
Palm Beach
VS
Magic United
16:30
Rochedale Rovers
VS
Souths United
16:30
Gold Coast Knights
VS
Taringa Rovers
16:30
Gold Coast United
VS
Albany Creek Excelsior

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Bizau
VS
Lochau
05:00
Fussach
VS
Göfis
05:00
Lustenau
VS
Andelsbuch
05:00
FC Egg
VS
Bezau
05:00
Ludesch
VS
Alberschwende
05:00
Admira Dornbirn
VS
Schruns
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Hard
05:00
Höchst
VS
Nenzing

99474 World - Club Friendlies Women

21:00
Vålerenga W
VS
Røa W
22:15
Lyn W
VS
Stabæk W

2345 Moldova - Moldovan Cup

17:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Speranţa Nisporeni
20:00
Sheriff
VS
Milsami