lsm99

ตารางบอล 24 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ลิเวอร์พูล
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
23:30
เวสต์แฮม
VS
เชลซี
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
บอร์มัธ
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
บาร์นสลีย์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
สโตกซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
นอริชซิตี
21:00
วัตฟอร์ด
VS
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
พอร์ตสมัท
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
แบล็กพูล
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
โรชเดล
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Northampton Town
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Swindon Town
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Stevenage
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Harrogate Town
21:00
Cheltenham Town
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Exeter City
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
มอร์แคมป์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Oldham Athletic
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Port Vale
VS
Bradford City
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Mansfield Town
21:00
สคันธอร์ป
VS
Walsall
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
ฮีเรนวีน
VS
พีอีซี ซโวลล์
23:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
วีวีวี เวนโล
23:45
พีเอสวี
VS
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
ไฟร์บวร์ก
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
ไมนซ์
VS
บาเยิร์น มิวนิค
23:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
แซงต์ เอเตียน
VS
แบรสต์
22:00
เม็ตซ์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เจนัว
VS
Spezia
23:00
ปาร์มา
VS
Crotone
01:45
ซัสเซาโล่
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เอลเช่
VS
เลบันเต้
21:15
เรอัล บายาโดลิด
VS
กาดิซ
23:30
บาเลนเซีย
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
เรอัล มาดริด
VS
เรอัล เบติส

479 เจลีก

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
สากัน โตสู
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

12:00
เอฮิเมะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก 2

18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

07:00
KTP
VS
HIFK
07:00
Las Vegas Lights
VS
Oakland Roots
16:00
Ilves
VS
Mariehamn
16:00
JJK
VS
MP
17:00
KV Oostende
VS
Anderlecht
18:00
Haka
VS
Klubi-04
18:00
Lahti
VS
Gnistan
19:00
Vaajakoski
VS
JIPPO
19:00
Strømmen
VS
Grorud
19:00
KTP
VS
JIPPO
20:00
SJK
VS
Oulu
21:00
RoPS
VS
Jaro
23:00
Indy Eleven
VS
Pittsburgh Riverhounds
23:00
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
23:00
Sporting Kansas City II
VS
Forward Madison
02:00
Phoenix Rising
VS
New Mexico United
02:00
Sacramento Republic
VS
Real Monarchs
02:00
Memphis 901
VS
Chattanooga Red Wolves

462 England - National League

21:00
Halifax Town
VS
Bromley
21:00
Aldershot Town
VS
Wealdstone
21:00
Altrincham
VS
Barnet
21:00
Boreham Wood
VS
Stockport County
21:00
King's Lynn Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Maidenhead United
VS
Woking
21:00
Solihull Moors
VS
Yeovil Town
21:00
Torquay United
VS
Notts County
21:00
Wrexham
VS
Chesterfield
23:20
Eastleigh
VS
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Chester
21:00
AFC Telford United
VS
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Blyth Spartans
21:00
Curzon Ashton
VS
Hereford
21:00
Gloucester City
VS
Alfreton Town
21:00
Guiseley
VS
Gateshead
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Boston United
21:00
Leamington
VS
Kettering Town
21:00
Southport
VS
Brackley Town
21:00
Spennymoor Town
VS
Chorley
21:00
York City
VS
Darlington

462 England - Premier League U18

17:00
Tottenham U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
Manchester United U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Derby U18
VS
Leeds United U18
18:00
Leicester U18
VS
Arsenal U18
18:00
Norwich U18
VS
West Ham U18
18:30
Liverpool U18
VS
Middlesbrough U18
19:00
Stoke City U18
VS
Sunderland U18
19:00
Brighton U18
VS
Aston Villa U18
19:00
Southampton U18
VS
West Brom U18
20:00
Manchester City U18
VS
Burnley U18

462 England - Women's Super League

18:30
Aston Villa W
VS
Bristol City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Lewes
22:00
Bognor Regis Town
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Bowers & Pitsea
VS
Carshalton Athletic
22:00
Cheshunt
VS
Merstham
22:00
Cray Wanderers
VS
AFC Hornchurch
22:00
East Thurrock United
VS
Enfield Town
22:00
Folkestone Invicta
VS
Haringey Borough
22:00
Kingstonian
VS
Horsham
22:00
Margate
VS
Potters Bar Town
22:00
Wingate & Finchley
VS
Leatherhead
22:00
Worthing
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Aveley
VS
Hullbridge Sports
21:00
Basildon United
VS
Romford
21:00
Brentwood Town
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Cambridge City
VS
Dereham Town
21:00
Canvey Island
VS
Grays Athletic
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Tilbury
21:00
Heybridge Swifts
VS
Coggeshall Town
21:00
Soham Town Rangers
VS
Histon
21:00
Witham Town
VS
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Daventry Town
21:00
Bedworth United
VS
Coleshill Town
21:00
Biggleswade
VS
Barton Rovers
21:00
Corby Town
VS
Thame
21:00
Halesowen Town
VS
St Neots Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Aylesbury United
21:00
Kidlington
VS
North Leigh
21:00
Wantage Town
VS
Didcot Town
21:00
Welwyn Garden City
VS
Bedford Town
21:00
Yaxley FC
VS
Berkhamsted

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Ossett United
21:00
Marine
VS
Kendal Town
21:00
Mossley
VS
Trafford
21:00
Pontefract Collieries
VS
City of Liverpool
21:00
Prescot Cables
VS
Colne
21:00
Ramsbottom United
VS
Marske United
21:00
Widnes
VS
Runcorn Linnets
21:00
Workington
VS
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Ware
21:00
Bracknell Town
VS
Uxbridge
21:00
Chalfont St Peter
VS
Bedfont Sports
21:00
Chertsey Town
VS
South Park
21:00
FC Romania
VS
Northwood
21:00
Hanwell Town
VS
Harlow Town
21:00
Staines Town
VS
Marlow
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Waltham Abbey
VS
Hertford Town
21:00
Westfield
VS
Chipstead

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Leek Town
21:00
Carlton Town
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Ilkeston Town
21:00
Lincoln United
VS
Frickley Athletic
21:00
Market Drayton Town
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Sheffield
VS
Chasetown
21:00
Spalding United
VS
Glossop North End
21:00
Stamford
VS
Newcastle Town
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Wisbech Town
21:00
Worksop Town
VS
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
Melksham Town
21:00
Basingstoke Town
VS
Bideford
21:00
Frome Town
VS
Winchester City
21:00
Highworth Town
VS
Thatcham Town
21:00
Mangotsfield United
VS
AFC Totton
21:00
Moneyfields
VS
Evesham United
21:00
Paulton Rovers
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Sholing
VS
Larkhall Athletic
21:00
Slimbridge
VS
Cirencester Town
21:00
Willand Rovers
VS
Cinderford Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Bamber Bridge
VS
Stafford Rangers
21:00
Buxton
VS
Ashton United
21:00
United of Manchester
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Grantham Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Lancaster City
VS
Matlock Town
21:00
Mickleover Sports
VS
Atherton Collieries
21:00
Morpeth Town
VS
Witton Albion
21:00
South Shields
VS
Basford United
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Radcliffe Borough
21:00
Warrington Town
VS
Hyde United
21:00
Whitby Town
VS
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Alvechurch
21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Lowestoft Town
21:00
Banbury United
VS
Alvechurch
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
St Ives Town
21:00
Coalville Town
VS
Tamworth
21:00
Hednesford Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Hitchin Town
VS
Nuneaton Town
21:00
Kings Langley
VS
Needham Market
21:00
Royston Town
VS
Redditch United
21:00
Rushall Olympic
VS
Biggleswade Town
21:00
Stourbridge
VS
Barwell
21:00
Stratford Town
VS
Leiston

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
ASWH
20:00
Kozakken Boys
VS
Jong Sparta
20:00
Volendam II
VS
Noordwijk
20:00
Spakenburg
VS
IJsselmeervogels
20:30
Quick Boys
VS
AFC
20:30
GVVV
VS
Scheveningen
20:30
Katwijk
VS
Koninklijke HFC
20:30
HHC
VS
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
Osnabrück
VS
Holstein Kiel
18:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

19:00
Dynamo Dresden
VS
Hallescher FC
19:00
Ingolstadt
VS
Zwickau
19:00
Meppen
VS
Hansa Rostock
19:00
Kaiserslautern
VS
Unterhaching
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Uerdingen
19:00
Waldhof Mannheim
VS
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Bayern Alzenau
VS
Pirmasens
19:00
Balingen
VS
Stuttgart II
19:00
SV Steinbach
VS
Teutonia WS
19:00
Astoria Walldorf
VS
FSV Frankfurt
19:00
Bahlinger SC
VS
Homburg
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Hessen Kassel
19:00
Kickers Offenbach
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Hoffenheim II
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Wegberg-Beeck
VS
Fortuna Köln
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Wuppertaler SV
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Homberg
19:00
Wiedenbrück
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Bonner SC
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Schalke 04 II
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Göppinger SV
VS
Freiburger FC
19:00
CfR Pforzheim
VS
Backnang
20:00
Bruchsal
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Linx
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Nöttingen
VS
SGV Freiberg
20:30
Reutlingen
VS
Ilshofen
20:30
Villingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Bissingen
VS
Ravensburg
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Bremer SV
18:00
BTS Neustadt
VS
Schwachhausen
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Baunatal
VS
Fernwald
20:00
Dietkirchen
VS
Waldgirmes
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Hessen Dreieich
20:00
Hunfelder SV
VS
Buchonia Flieden

2454 Albania - Superliga

18:00
Kastrioti Krujë
VS
Laçi
18:00
Bylis Ballsh
VS
Apolonia Fier
18:00
Vllaznia Shkodër
VS
Skënderbeu Korçë
21:00
Teuta Durrës
VS
Tirana
21:00
Partizani Tirana
VS
Kukësi

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Ried
VS
St. Pölten
22:00
Rheindorf Altach
VS
Hartberg
22:00
Admira
VS
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Dornbirn
VS
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Sabah II
VS
Sumqayıt II
19:00
Turan
VS
Kapaz
19:00
MOIK
VS
Qarabağ II

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Orsha
VS
Krumkachy
20:00
Belshina
VS
Naftan
22:00
Dnepr Mogilev
VS
Baranovichi

556 Belgium - First Division B

01:00
Lommel United
VS
RFC Seraing
01:00
Westerlo
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Mladost Doboj Kakanj
20:00
Velez
VS
Krupa na Vrbasu
00:00
Zrinjski
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Slaven Zivinice
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Rudar Kakanj
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Igman Konjic
VS
Vis Kosova
22:00
Travnik
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Posusje
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Etar
VS
Slavia Sofia
00:00
Montana
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Sloboda Novi Grad
VS
Borac Kozarska Dubica
21:30
Slavija
VS
Modrica
21:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Drina Zvornik
21:30
Sutjeska Foca
VS
Tekstilac Derventa
21:30
Rudar Prijedor
VS
FK Jedinstvo Brcko
21:30
Sloga Doboj
VS
Ljubic Prnjavor
21:30
Kozara Gradiska
VS
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
Sportist Svoge
VS
Septemvri Simitli
21:00
Neftohimik
VS
Hebar 1918
21:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Yantra 1919
21:00
Ludogorets II
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Šibenik
VS
Slaven Koprivnica
00:05
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

19:55
Dubrava Zagreb
VS
Solin
22:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Hajduk Split II
22:00
Dugopolje
VS
Opatija
22:00
Junak
VS
Dinamo Zagreb II
22:00
Osijek II
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Karmiotissa
VS
Paphos
23:30
Enosis
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Digenis Ypsonas
VS
PAEEK
20:00
Othellos
VS
AE Zakakiou
20:00
Alki Oroklini
VS
Omonia Psevda
20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Omonia Aradippou
20:00
Xylotympou
VS
Digenis Morphou
20:00
Aris
VS
ASIL Lysi
20:00
Ahironas
VS
Kouris Erimi
20:00
Onisilos
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Sigma Olomouc
VS
Baník Ostrava
19:00
České Budějovice
VS
Jablonec
21:00
Mladá Boleslav
VS
Slovan Liberec
23:30
Viktoria Plzeň
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Ústí nad Labem
VS
Hradec Králové
22:00
Prostějov
VS
Chrudim
22:00
Dukla Praha
VS
Vlašim
22:00
Třinec
VS
Slavoj Vyšehrad
22:00
Blansko
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

18:30
HB Køge
VS
Fredericia
19:00
Hobro
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Legion
VS
Tulevik

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
HJK
VS
Honka
21:00
Inter Turku
VS
KuPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Troyes
VS
Grenoble Foot 38
01:00
Chambly
VS
Nancy
01:00
Auxerre
VS
Dunkerque
01:00
Ajaccio
VS
อาเมียงส์
01:00
แก็งก็อง
VS
Paris
01:00
Rodez
VS
Le Havre
01:00
Sochaux
VS
ก็อง
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Niort

17 France - National

01:00
Créteil
VS
Sète
01:00
Laval
VS
Concarneau
01:00
Lyon Duchère
VS
Boulogne

125 Greece - Super League

19:00
PAS Giannina
VS
Panaitolikos
21:15
Larissa
VS
OFI
23:30
Atromitos
VS
Lamia

125 Greece - Football League

16:00
Kavala
VS
Veria
19:00
Thesprotos
VS
Olympiakos Volos
19:00
Triglia FC
VS
Apollon Pontou FC
19:00
Panserraikos
VS
Almopos
19:00
Pontion Karagiannion
VS
Pierikos
19:00
Egaleo
VS
Asteras Vlachioti
19:00
Ialysos
VS
Rodos
19:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Niki Volos
19:00
Kallithea
VS
Kalamata
19:00
Episkopi
VS
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Puskás
VS
Zalaegerszegi TE
22:00
Várda SE
VS
Diósgyőr
00:30
Újpest
VS
MTK

1796 Iceland - Iceland Cup

21:00
Selfoss
VS
Kórdrengir
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Gullfálkinn
21:00
Ýmir
VS
KFR
21:00
Berserkir
VS
KFS
21:00
Kría
VS
Afrika Reykjavik
21:00
Dalvík / Reynir
VS
Samherjar
21:00
Höttur / Huginn
VS
Einherji
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Hamrarnir
21:00
Álafoss
VS
GG
21:00
Fram
VS
Horhur I.
21:00
SR
VS
RB

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Dundalk
VS
Drogheda United
00:00
Waterford United
VS
Longford Town
00:00
Sligo Rovers
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Bray Wanderers

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Haifa
VS
Bnei Sakhnin
22:00
Hapoel Kfar Saba
VS
Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

21:00
Pordenone
VS
Pisa

748 Latvia - Virsliga

21:00
Noah Jūrmala
VS
Spartaks Jūrmala
23:00
Metta / LU
VS
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Sileks
VS
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

19:00
Balzan
VS
Hibernians
19:00
Floriana
VS
Hamrun Spartans
23:00
Gzira United
VS
Birkirkara
23:00
Zejtun Corinthians
VS
Mosta

2345 Moldova - National Division

19:00
Milsami
VS
Dacia-Buiucani
21:00
Sheriff
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

21:00
Berane
VS
Jedinstvo
21:00
Bokelj
VS
Grbalj
21:00
Mornar
VS
Kom
21:00
Drezga
VS
Arsenal Tivat
21:00
Ibar
VS
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Coleraine
21:00
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
21:00
Dungannon Swifts
VS
Crusaders
21:00
Warrenpoint Town
VS
Portadown
23:30
Glenavon
VS
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

21:00
H&W Welders
VS
Loughgall
21:00
Dergview
VS
Knockbreda
21:00
Dundela
VS
Institute
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Ballinamallard United
21:00
Ards
VS
Newry City AFC
21:00
Annagh United
VS
Queen's University

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Górnik Zabrze
VS
Wisła Płock
22:30
Zagłębie Lubin
VS
Piast Gliwice
01:00
Wisła Kraków
VS
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
ŁKS Łódź
21:00
Jastrzębie
VS
Nieciecza
21:00
Chrobry Głogów
VS
Tychy 71
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Zagłębie Sosnowiec
00:10
Radomiak Radom
VS
Odra Opole

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Académica
VS
ชาเวช
21:00
Leixões
VS
Feirense
23:30
Varzim
VS
Vizela
02:30
Mafra
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

21:30
Astra
VS
Argeş
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Akhmat Grozny
20:30
เซนิต
VS
Rotor Volgograd
23:00
Dinamo Moskva
VS
Khimki
23:00
Tambov
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Tom' Tomsk
17:00
Orenburg
VS
Olimpiyets
17:00
Yenisey
VS
Spartak Moskva II
18:00
Shinnik
VS
Krylya Sovetov
18:00
Veles
VS
Irtysh
19:00
Akron
VS
Spartak Vladikavkaz
20:00
Torpedo Moskva
VS
Tekstilshchik
20:00
Fakel
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Krasnodar II
VS
Neftekhimik
20:00
Chayka
VS
Chertanovo
23:00
Baltika
VS
Dinamo Bryansk

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Queen of the South
21:00
Dundee
VS
Raith Rovers
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Arbroath
21:00
Hearts
VS
Inverness CT
21:00
Greenock Morton
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - Scottish Cup

23:00
Hibernian
VS
Motherwell

1161 Scotland - League One

21:00
Partick Thistle
VS
Airdrieonians
21:00
Falkirk
VS
Cove Rangers
21:00
East Fife
VS
Dumbarton
21:00
Peterhead
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

21:00
Edinburgh City
VS
Stirling Albion
21:00
Stenhousemuir
VS
Cowdenbeath
21:00
Albion Rovers
VS
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

20:00
Rad Beograd
VS
Bačka Palanka
20:00
Javor Ivanjica
VS
Mačva Šabac
20:00
Mladost Lučani
VS
Bačka Topola
20:00
Napredak
VS
Proleter Novi Sad
20:00
Voždovac
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Jagodina
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Železničar Pančevo
VS
Sloga Kraljevo
21:00
Dubocica
VS
Dinamo Vranje
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Grafičar
21:00
Zemun
VS
Radnički Kragujevac
21:00
Loznica
VS
Kabel Novi Sad
21:00
Borac Čačak
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

19:30
Zlaté Moravce
VS
DAC
20:30
Ružomberok
VS
Sereď
22:00
Spartak Trnava
VS
Trenčín
22:00
Senica
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Pohronie
VS
Nitra

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Podbrezová
VS
Púchov
21:30
Žilina II
VS
Liptovský Mikuláš
21:30
Slavoj Trebišov
VS
Poprad
21:30
Banska Bystrica
VS
FK Košice
21:30
Dubnica
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

21:15
Bravo
VS
Maribor
23:00
Domžale
VS
Celje
01:00
Koper
VS
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Radomlje
VS
Rudar Velenje
22:00
Dob
VS
Triglav
22:00
Krka
VS
Bilje
22:00
Krško
VS
Smartno
22:00
Fužinar
VS
Primorje
22:00
Beltinci
VS
Brda Dobrovo
00:00
Brežice
VS
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
UD Logroñés
VS
FC Cartagena
21:00
มาลากา
VS
Fuenlabrada
23:15
เอสปันญ่อล
VS
พัลมาส
01:30
Ponferradina
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Häcken
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Rosengard W
VS
Hammarby W
19:00
Kristianstads W
VS
Djurgarden W
20:00
KIF Orebro W
VS
Vittsjo W
21:00
AIK W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

18:00
Trelleborg
VS
Örgryte
20:00
GIF Sundsvall
VS
Norrby
20:00
Värnamo
VS
Brage
22:00
Öster
VS
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sollentuna
VS
Brommapojkarna
21:00
Dalkurd
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
IFK Malmö
18:00
Österlen
VS
Tvååker
18:00
Lindome
VS
Linköping City
19:00
Vänersborgs IF
VS
Torns
20:00
Åtvidaberg
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Utsikten
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Trollhättan
VS
Lund
21:00
Ljungskile
VS
Skövde AIK

62 Switzerland - Super League

23:15
St. Gallen
VS
Vaduz
01:30
Lausanne Sport
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:15
Kriens
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
คอนยาสปอร์
VS
Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Fatih Karagümrük
00:30
Denizlispor
VS
Sivasspor
00:30
เบซิคตัส
VS
Kayserispor
00:30
Antalyaspor
VS
กาลาตาซาราย

86 Ukraine - Premier League

21:00
Dnipro-1
VS
Minai
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Vorskla
23:30
Lviv
VS
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Chernihiv
05:00
Bukovyna
VS
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Metalurh Zaporizhya
05:00
Mykolaiv II
VS
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Barry Town United
20:30
Penybont
VS
Caernarfon Town
20:30
Newtown
VS
Cefn Druids
20:30
Haverfordwest County
VS
Flint Town United
23:15
The New Saints
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

07:15
Godoy Cruz
VS
Central Cordoba SdE
23:30
Patronato
VS
Sarmiento
01:45
Argentinos Juniors
VS
Banfield
04:00
Huracán
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
All Boys
VS
Gimnasia Jujuy
01:00
Tristán Suárez
VS
Instituto
01:00
Almagro
VS
Guillermo Brown
01:00
Deportivo Santamarina
VS
Brown de Adrogué
01:30
Temperley
VS
Estudiantes Caseros
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Barracas Central
02:00
Defensores de Belgrano
VS
San Martín San Juan

80 Chile - Primera Division

07:00
Curicó Unido
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:00
Antofagasta
VS
Cobresal
02:30
La Serena
VS
Unión Española
05:00
O'Higgins
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

05:00
Lautaro de Buin
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
América de Cali
VS
Millonarios

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
9 de Octubre
VS
Deportivo Cuenca
03:00
Manta
VS
Independiente del Valle
05:30
LDU Quito
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Águila
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Municipal
04:00
Cotzumalguapa
VS
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Xinabajul
00:00
Plataneros
VS
Sayaxché
04:00
Quiché
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
Pumas UNAM
09:06
Tijuana
VS
Necaxa
09:30
Mazatlán
VS
León
05:00
Cruz Azul
VS
Atlético San Luis

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Universidad
VS
Sport Boys
01:15
Melgar
VS
Universidad San Martín
03:30
Alianza Lima
VS
César Vallejo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ซินซินนาติ
01:00
Nashville SC
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
02:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
05:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Louisville City
VS
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

20:00
Black Leopards
VS
SuperSport United
20:00
Stellenbosch
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
Cape Town City
VS
Tshakhuma
22:00
AmaZulu
VS
TS Galaxy
22:00
Moroka Swallows
VS
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Lakhdaria
VS
RC Arbaâ
21:00
USM El Harrach
VS
Amal Bou Saâda
21:00
USM Blida
VS
JSM Béjaïa
21:00
MO Béjaïa
VS
Kouba
21:00
Msila
VS
WA Boufarik
21:00
Ben Aknoun
VS
CR Béni Thour
21:00
HB Chelghoum Laïd
VS
CRB Ouled Djellal
21:00
US Chaouia
VS
MSP Batna
21:00
Annaba
VS
MO Constantine
21:00
AS Khroub
VS
USM Khenchela
21:00
CA Batna
VS
DRB Tadjenanet
21:00
MC El Eulma
VS
Teleghma
21:00
MCB Oued Sly
VS
MC Saïda
21:00
Temouchent
VS
IRB El Kerma
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
SC Aïn Defla
VS
RC Oued Rhiou
21:00
ASM Oran
VS
JSM Tiaret
21:00
Remchi
VS
Arzew

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Progresso
21:30
Baixa de Kassange
VS
Recreativo da Caála
21:30
Interclube
VS
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
ASEC Koudougou
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
วิเทสส์
VS
Rahimo
23:00
KOZAF
VS
Royal
23:00
Douanes
VS
USFA
23:00
Majestic
VS
Rahimo
23:00
ASEC Koudougou
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Police
VS
ASFB
01:15
Léopards
VS
SONABEL
01:15
Etoile Filante
VS
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Vita Club
VS
Maniema Union
20:30
TP Mazembe
VS
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Africa Sports
VS
AFAD
23:00
San-Pedro
VS
Abengourou
01:00
ES Bafing
VS
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

02:30
ENPPI
VS
Al Ahly
02:30
Al Ittihad
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Medeama
22:00
Liberty Professionals
VS
Berekum Chelsea
01:00
Ebusua Dwarfs
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Kaloum Star
05:00
Ashanti GB
VS
Loubha Télimélé
05:00
Fello Star
VS
Santoba
05:00
Horoya
VS
Wakirya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Mathare United
VS
Gor Mahia
19:00
Tusker
VS
Posta Rangers
19:00
Bidco United
VS
KCB

16175 Libya - Premier League

03:30
Al Ahli Benghazi
VS
Ngom Egdabya

26 Mali - Premiere Division

00:00
COB
VS
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Rapide Oued Zem
VS
FUS Rabat
05:00
Mouloudia Oujda
VS
Moghreb Tétouan
05:00
Chabab Mohammédia
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

23:00
UTS Rabat
VS
AS Salé
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Olympique Dcheïra
23:00
Riadi Salmi
VS
Wydad Fès
23:00
KAC Kénitra
VS
Widad Témara

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Shorta
19:00
Al Ittihad
VS
Jabala
19:00
Hottin
VS
Wahda
19:00
Karama
VS
Wathba
19:00
Foutoua
VS
Al Sahel
19:00
Taliya
VS
Horriya
19:00
Al-Horgelah
VS
Teshrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Namungo
VS
Mbeya City
20:00
Gwambina
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Indeni
20:00
NAPSA Stars
VS
Zanaco

2931 Andorra - 2. Division

01:30
La Massana
VS
Ordino

488 Iran - Azadegan League

22:30
Pars Jam Bushehr
VS
Fajr Sepasi
22:45
Khooshe Talaee Saveh
VS
Oxin Alborz
23:00
Malavan
VS
Kheybar Khorramabad

97374 Jordan - Premier League

02:30
Ma'an
VS
Al Buqa'a

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Sahel
VS
Kazma
02:00
Al Arabi SC
VS
Al Shabab

45412 Lebanon - Premier League

19:40
Al Ansar
VS
Al Nejmeh

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:40
Al Jeel
VS
Al Nahdha
01:40
Hajer
VS
Al-Thuqbah
01:45
Al-Kawkab
VS
Jeddah
02:00
Al Bukayriyah
VS
Al Feiha

2802 United Arab Emirates - Division 1

01:00
Dibba Al Fujairah
VS
Al Arabi
01:00
Al Thaid
VS
Al Hamriyah
01:00
Masafi
VS
Dibba Al Hisn
01:00
Masfut
VS
Emirates
01:00
Al Bataeh
VS
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

02:00
Al-Hidd
VS
Al Riffa
02:00
Muharraq
VS
Al Ahli

5618 China PR - League One

18:30
Wuhan Three Towns
VS
BIT
18:35
Zibo Sunday
VS
Hangzhou

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
Eastern
16:30
Tai Chung
VS
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Pohang Steelers
VS
Jeju United
14:30
Gwangju
VS
Daegu
17:00
Gangwon
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

13:00
Daejeon Korail
VS
Gimpo
13:00
Gangneung City
VS
Busan Transportation
13:00
Cheonan City
VS
Gyeongju HNP
13:00
Cheongju
VS
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

21:00
Negeri Sembilan
VS
Selangor United
21:00
PBDKT T-Team
VS
PKNS
21:00
Kelantan United
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

21:00
Pulau Pinang
VS
Pahang
21:00
UiTM
VS
MISC
21:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Terengganu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

15:30
Dak Lak
VS
FLC Thanh Hoa
17:00
Binh Dinh
VS
Long An
17:00
Quang Nam
VS
Sai Gon
18:00
Hai Phong
VS
Bình Phước

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:45
Al Ahli Jeddah
VS
Al Shorta
02:00
Istiqlol Dushanbe
VS
Al Hilal
02:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
AMGK
03:15
Esteghlal
VS
Al Duhail
05:00
Ulsan
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
05:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Tampines Rovers
05:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
Jeonbuk Motors
05:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Concord Rangers
21:00
Braintree Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Dartford
VS
Maidstone United
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Hungerford Town
21:00
Ebbsfleet United
VS
Chippenham Town
21:00
Hampton & Richmond
VS
Chelmsford City
21:00
Oxford City
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Slough Town
VS
Billericay Town
21:00
Tonbridge Angels
VS
Dorking Wanderers
21:00
Welling United
VS
Hemel Hempstead Town

44 Argentina - Primera C

01:30
Real Pilar
VS
Victoriano Arenas
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Midland
01:30
Ituzaingó
VS
Deportivo Español
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Sportivo Italiano

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
Harkemase Boys
19:30
VVOG
VS
Lisse
19:30
Excelsior '31
VS
DOVO
19:30
ACV
VS
VVSB
19:30
HSV Hoek
VS
GOES
19:30
Ajax Amateurs
VS
Sportlust '46
19:30
Staphorst
VS
DVS '33
20:00
Ter Leede
VS
ODIN '59
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

03:00
Oriente Petrolero
VS
Always Ready
05:15
San José
VS
Guabirá

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Meux
VS
Warnant
01:00
Couvin-Mariembourg
VS
RES Durbuy
01:00
Rebecq
VS
Jette
01:00
Excelsior Virton
VS
Waremme

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Ixelles
VS
Walhain

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Dorostol
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Ustrem Donchevo
20:00
Botev Novi Pazar
VS
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Elpida Astromeritis
VS
Ethnikos Assias
20:00
Amathous
VS
Omonia 29is Maiou
20:00
Halkanoras
VS
APEP
20:00
APONA Anagias
VS
Olympiada Lympion
20:00
Peyia
VS
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Baník Sokolov
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Sparta Praha II
VS
Rakovnik
15:15
Baník Sokolov
VS
Slavia Praha II
15:15
Motorlet Praha
VS
Povltava FA
15:15
Benesov
VS
Rakovnik
15:30
Přepeře
VS
Dukla Praha II
15:30
Povltava FA
VS
Admira Praha
15:30
Králův Dvůr
VS
Admira Praha
18:00
Jablonec II
VS
Pardubice II
18:30
Slovan Velvary
VS
Chlumec nad Cidlinou
18:30
Sokol Hostoun
VS
Loko Vltavín
19:00
Ústí nad Orlicí
VS
Zbuzany
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Dukla Praha II
22:00
Slovan Velvary
VS
Přepeře
22:00
Sokol Brozany
VS
Pardubice II
22:00
Jablonec II
VS
Zbuzany
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Loko Vltavín
22:00
Sokol Hostoun
VS
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:00
Petřín Plzeň
VS
Spartak Sobeslav
15:15
Hořovicko
VS
České Budějovice II
15:15
Hořovicko
VS
Otava Katovice
19:00
Doubravka
VS
Rokycany
19:30
Prestice
VS
Otava Katovice
20:00
Hvězda Cheb
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Tatran Sedlcany
VS
České Budějovice II
22:00
Petřín Plzeň
VS
Prestice
22:00
Doubravka
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Rokycany
VS
Marianske Lazne
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Klatovy
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Slavoj Mýto
22:00
Hvězda Cheb
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Ostrov
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Aritma Praha
15:15
Kladno
VS
Dobris
19:00
Louny
VS
Kladno
19:00
Olympie Brezova
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Slaný
VS
Dobris
22:00
Český Brod
VS
Chomutov
22:00
Meteor Praha
VS
Olympie Brezova
22:00
Louny
VS
Štětí
22:00
Český Brod
VS
Aritma Praha
22:00
Slaný
VS
Chomutov
22:00
Ostrov
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Tatran Rakovnik
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Banik Sous
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Horky nad Jizerou
21:15
Polaban Nymburk
VS
Sokol Libiš
22:00
Trutnov
VS
Velke Hamry
22:00
Letohrad
VS
Čáslav
22:00
Náchod
VS
Kolín
22:00
Vysoke Myto
VS
Dvůr Králové
22:00
Dvůr Králové
VS
Hlinsko
22:00
Polaban Nymburk
VS
Kolín
22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Vysoke Myto
VS
Trutnov
22:00
Náchod
VS
Čáslav
22:00
Poříčany
VS
Letohrad
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Sokol Libiš
22:00
Kosmonosy
VS
Velke Hamry

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Holbæk B&I
19:00
Aarhus Fremad
VS
Brabrand
19:00
Dalum
VS
Oure
20:00
B 93
VS
Middelfart
20:00
Frem
VS
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Hillerød
18:45
FA 2000
VS
Nykøbing
19:00
AB Tårnby
VS
Slagelse B&I
20:00
Skovshoved
VS
AB
20:00
Brønshøj
VS
KFUM Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Karlslunde
VS
Avedøre
19:00
Husum
VS
BSF
19:00
Køge Nord
VS
Fremad Valby
19:00
KFUM
VS
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
RB 1906
17:00
GVI
VS
Otterup
18:00
LSF
VS
Greve
18:00
Allerod
VS
Vordingborg
19:00
Herlev
VS
Skjold Birkerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Marienlyst
18:30
Hedensted
VS
Viby
19:00
Odder
VS
Ringkøbing
21:00
Horsens II
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Silkeborg KFUM
VS
Kjellerup
18:00
Vejgaard B
VS
Djursland
18:00
VRI
VS
Tjorring
18:15
Lyseng
VS
Norresundby

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Vannes
23:00
C' Chartres
VS
Caen II
23:00
Blois
VS
Stade Plabennec
23:00
Saint-Malo
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Sainte Geneviève
VS
Fleury 91
23:00
Guingamp II
VS
Poissy
23:00
Versailles
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Rouen
VS
Lorient II
23:00
C' Chartres
VS
Vannes
23:00
Blois
VS
Granville
23:00
Fleury 91
VS
Poissy
23:00
Saint-Malo
VS
Stade Plabennec
23:00
Versailles
VS
Sainte Geneviève
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Caen II
23:00
Guingamp II
VS
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Lorient II
VS
Granville

17 France - CFA Group B

21:00
Lens II
VS
Schiltigheim
22:00
Reims II
VS
Metz II
23:00
Épinal
VS
Haguenau
23:00
Sedan
VS
Bobigny
23:00
Beauvais
VS
Entente SSG
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Belfort
23:00
Auxerre II
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Lens II
23:00
Sedan
VS
Entente SSG
23:00
Beauvais
VS
Épinal
23:00
Schiltigheim
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Auxerre II
VS
Belfort
23:00
Olympique St Quentin
VS
Bobigny
23:00
Reims II
VS
Haguenau
23:30
Gobelins
VS
Olympique St Quentin
23:30
Gobelins
VS
Metz II

17 France - CFA Group C

23:00
Rumilly Vallieres
VS
Monaco II
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Hyères
23:00
Aubagne
VS
Grasse
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Andrézieux
23:00
Marignane Gignac
VS
Martigues
23:00
Saint-Priest
VS
Chasselay MDA
23:00
Toulon
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Olympique Marseille II
VS
Jura Sud Foot
23:00
Hyères
VS
Jura Sud Foot
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Aubagne
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Martigues
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Toulon
23:00
Marignane Gignac
VS
Grasse
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Chasselay MDA
23:00
Saint-Priest
VS
Andrézieux
23:00
Olympique Marseille II
VS
Monaco II

17 France - CFA Group D

23:00
Colomiers US
VS
Angers SCO II
23:00
Bourges Foot
VS
Bergerac
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Chamalières
23:00
Les Herbiers
VS
Béziers
23:00
Trélissac
VS
Bourges 18
23:00
Nantes II
VS
Bergerac
23:00
Colomiers US
VS
Romorantin
23:00
Bourges Foot
VS
Chamalières
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Canet Roussillon
23:00
Trélissac
VS
Les Herbiers
23:00
Angers SCO II
VS
Angoulême
23:30
Yzeure
VS
Romorantin
23:30
Yzeure
VS
Béziers
00:00
Canet Roussillon
VS
Nantes II
00:00
Stade Montois
VS
Angoulême
00:00
Stade Montois
VS
Bourges 18

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Aurillac Arpajon
VS
Moulins Football
23:00
Hauts Lyonnais
VS
Clermont II
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Velay
23:00
Ain Sud
VS
Saint-Étienne II
23:00
Thonon Évian
VS
Montlucon
23:00
Chambery
VS
Vaulx
23:00
Limonest
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Gueugnon
VS
Besancon FC
23:00
Racing Besançon
VS
Montceau
23:00
Saint-Apollinaire
VS
Grandvillars
23:00
Morteau Montlebon
VS
Paron
23:00
Jura Dolois
VS
Dijon II

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Drapeau Fougères
VS
Plouzane
23:00
Lannion
VS
Stade Briochin II
23:00
Brest II
VS
Dinan Léhon
23:00
Guipry-Messac
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
TA Rennes
VS
Stade Pontivy
23:00
Pontivy GSI
VS
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Orleans II
VS
J3 Amilly
23:00
Déols
VS
Tourangeau
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Montargis
00:00
Montlouis
VS
Tours

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Boulogne II
VS
Saint-Omer
23:00
Le Touquet
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Maubeuge
VS
Amiens SC II
23:00
Lille II
VS
Croix Football IC
23:00
US Chantilly
VS
Valenciennes II
23:00
Amiens AC
VS
Wasquehal
01:00
Olympique Marcquois
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

23:00
Avranches II
VS
Quevilly II
23:00
Vire
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Alencon
VS
Oissel CMS
23:00
Cherbourg
VS
Dives-Cabourg
23:00
Bayeux
VS
Dieppe
23:00
AG Caennaise
VS
Le Havre II
23:30
Évreux 27
VS
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:30
Iraklis Ampelokipon
VS
Anagennisi Thalassias

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Derthona
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Real Calepina
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Vastese
VS
Aprilia

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Polkowice
VS
Olimpia Elbląg
21:00
Hutnik Krakow
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Znicz Pruszków
22:00
Sokół Ostróda
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Bytovia Bytów
VS
Motor Lublin
23:30
Katowice
VS
SKRA Częstochowa

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Dante Botoşani
21:00
Bucovina Radauti
VS
Hușana Huși
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Bradu Borca
21:00
Ştiinţa Miroslava
VS
SJ Vaslui
21:00
Foresta Suceava
VS
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Otelul
VS
Sporting Lieşti
21:00
CSM Bacău
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Făurei
VS
Avantul Valea Marului
21:00
Focsani
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

18:00
Axiopolis
VS
Popești-Leordeni
21:00
Afumaţi
VS
Olteniţa
21:00
Agricola Borcea
VS
Înainte Modelu
21:00
Mostiştea Ulmu
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Metalul Buzău
VS
Dinamo Bucureşti II
21:00
Tunari
VS
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Corona Brasov
19:00
Targu Secuiesc
VS
Astra II
21:00
Plopeni
VS
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Filiaşi
VS
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Sinđelić Niš
21:30
Morava Vladičin Han
VS
Dunav Prahovo
21:30
Moravac Mrštane
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Jedinstvo Ub
VS
Semendrija 1924
21:00
Takovo
VS
Sumadija Arandelovac
21:00
Tutin
VS
Budućnost Arilje
21:00
Budučnost Krušik
VS
Mačva 1929
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Gruža
21:00
Sloboda Užice
VS
Jošanica
21:00
Mladi Radnik
VS
Sloga Požega

32 Spain - Segunda B - Playoffs

21:30
Osasuna II
VS
Laredo
22:00
Atzeneta
VS
Espanyol II
23:00
Langreo
VS
Racing Ferrol
00:00
La Nucia
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Arosa
VS
Polvorín
23:00
Ribadumia
VS
Arzúa
23:00
Ourense CF
VS
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Tropezón
VS
Cayon
22:00
Torina
VS
Revilla
22:30
Cultural Guarnizo
VS
Rinconeda Polanco
22:30
Barreda
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Escobedo
VS
Racing Santander II
23:00
Solares
VS
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Beasain
VS
Anaitasuna FT
21:30
Tolosa
VS
Sodupe
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Durango
22:30
Deusto
VS
Basconia
23:00
Urgatzi
VS
Ariznabarra
23:00
Somorrostro
VS
Lagun Onak
23:30
Gernika
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
Granollers
23:00
Santfeliuenc
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

21:30
Jove Espanol
VS
Villarreal III
22:00
Beniganim
VS
Silla
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
RC Catarroja
00:00
Intercity
VS
Alzira
00:30
Eldense
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Salamanca II
22:00
Numancia II
VS
Cristo Atlético
22:00
Mirandés II
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Melilla CD
VS
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Sevilla III
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

21:00
Formentera
VS
Constància
21:30
Santanyi
VS
Manacor
21:30
Binissalem
VS
Soller
22:00
San Rafael
VS
Collerense
22:00
Esporles
VS
Génova
22:00
Alcúdia
VS
Felanitx
22:00
PE Sant Jordi
VS
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 13

22:00
UCAM Murcia II
VS
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

22:30
UP Plasencia
VS
Azuaga
23:00
Aceuchal
VS
Arroyo
23:30
Lobón
VS
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Calahorra II
VS
Oyonesa
23:00
Yague
VS
CDFC La Calzada
00:00
Logroñés II
VS
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Villanueva CF

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Tarancón
VS
Ciudad Real
23:00
Guadalajara
VS
Huracán Balazote
23:00
Conquense
VS
Almagro Spain
00:00
Villacanas
VS
La Roda

5 Brazil - Alagoano

03:00
ASA
VS
Coruripe

5 Brazil - Amazonense

03:05
Amazonas
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Ceilândia
VS
Luziânia

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Ceará
VS
Vitória
06:30
Fortaleza
VS
Bahia

5 Brazil - Capixaba

01:00
Real Noroeste
VS
Serra
01:00
Rio Branco ES
VS
Vitória ES
01:00
Estrela do Norte
VS
Rio Branco-VN
01:00
São Mateus
VS
Desportiva ES
02:00
Pinheiros
VS
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca 1

02:00
Resende
VS
Vasco da Gama
05:00
ฟลาเมงโก
VS
Volta Redonda
05:00
Portuguesa RJ
VS
Boavista

5 Brazil - Matogrossense

03:00
Grêmio Sorriso
VS
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

05:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

03:00
Paysandu
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

02:00
Atlético Cajazeirense
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Coritiba
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

08:15
Novorizontino
VS
Santos

5 Brazil - Paulista A2

21:00
ยูเวนตุส
VS
Portuguesa
01:00
Portuguesa Santista
VS
Monte Azul
01:00
Água Santa
VS
Oeste
01:00
Rio Claro
VS
XV de Piracicaba
01:00
Atibaia
VS
Velo Clube
01:00
Sertãozinho
VS
RB Brasil
01:00
São Bernardo
VS
Taubaté
02:00
Osasco Audax
VS
EC São Bernardo
06:00
ยูเวนตุส
VS
RB Brasil
06:00
EC São Bernardo
VS
Portuguesa Santista
06:00
Água Santa
VS
Taubaté
06:00
Atibaia
VS
Sertãozinho

5 Brazil - Paulista A3

20:00
Rio Preto
VS
São José EC
01:00
Batatais
VS
Bandeirante SP
01:00
Votuporanguense
VS
Penapolense
01:00
Capivariano
VS
Primavera SP
02:00
Noroeste
VS
Desportivo Brasil
05:00
Marília
VS
Nacional SP

5 Brazil - Pernambucano 1

03:45
Retrô
VS
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

01:45
Fluminense PI
VS
Parnahyba

5 Brazil - Rondoniense

21:00
Porto Velho
VS
Rondoniense
03:00
Barcelona RO
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sergipano

01:15
Dorense
VS
América de Pedrinhas
02:00
Itabaiana
VS
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Argentino Quilmes
VS
UAI Urquiza
01:30
Acassuso
VS
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Crucero del Norte
VS
Sarmiento Resistencia
02:00
Deportivo Madryn
VS
Villa Mitre

909440 Cambodia - C-League

15:30
Boeung Ket
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Asia Europe University
VS
Visakha
15:30
Prey Veng
VS
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Real du Cap
VS
Cosmopolites
05:00
Baltimore
VS
Mirebalais
05:00
Arcahaie
VS
Tempête

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Fiori
VS
Tre Penne
20:00
Domagnano
VS
Folgore
20:00
Pennarossa
VS
Faetano
20:00
Murata
VS
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:10
Macarthur
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

19:00
Dinamo Tirana
VS
Burreli
19:00
Korabi Peshkopi
VS
Vora
20:00
Partizani Tirana II
VS
Oriku
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Erzeni Shijak
20:00
Flamurtari
VS
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

18:00
Delvina
VS
Memaliaj
18:00
Gramozi Ersekë
VS
Naftëtari Kuçovë
19:00
Devolli
VS
Albpetrol Patos

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Bucheon 1995
14:00
Ansan Greeners
VS
Daejeon Citizen
16:30
Busan I'Park
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
The Lakes
16:00
Univ. Queensland
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Woden Weston
12:00
Belconnen United
VS
Monaro Panthers
12:00
Canberra Olympic
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

15:00
Marconi Stallions
VS
Mt Druitt Town

86 Ukraine - Youth League

17:00
Dynamo Kiev U21
VS
Inhulets' U21
17:00
Oleksandriya U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
19:00
Zorya U21
VS
Olimpik Donetsk U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
ECU Joondalup
14:00
Rockingham City
VS
Sorrento
18:00
Perth Glory II
VS
Armadale

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Olympia Warriors
11:15
Clarence Zebras
VS
Kingborough Lions
13:30
Glenorchy Knights
VS
South Hobart

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Olympic Charleroi
VS
URSL Visé
01:00
Heist
VS
Dender
01:00
La Louvière Centre
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Inter U19
VS
Cagliari U19
18:00
Roma U19
VS
Lazio U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Empoli U19
20:00
Bologna U19
VS
Genoa U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
UJ Krakow W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
16:15
GKS Katowice W
VS
Leczna W
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Bydgoszcz
17:00
ROW Rybnik
VS
Czarni Sosnowiec W
17:00
Medyk Konin W
VS
Akademia Piłkarska LG

251 Italy - Primavera 2

16:00
Spezia U19
VS
Cosenza U19
16:00
Salernitana U19
VS
Pisa U19
17:00
Frosinone U19
VS
Benevento U19
19:30
Napoli U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Brescia U19
VS
Chievo U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Cittadella U19
20:00
Monza U19
VS
Cremonese U19
20:00
Venezia U19
VS
Verona U19
20:00
Parma U19
VS
Pordenone U19
20:00
Reggiana U19
VS
Udinese U19
20:00
Reggina U19
VS
Lecce U19
20:00
Crotone U19
VS
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
FK Pardubice U19
15:30
Karvina U19
VS
Ostrava U19
16:00
Brno U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Slovacko U19
VS
Pribram U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Plzen U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Plzen U19
18:00
Slovacko U19
VS
Sparta Praha U19
18:15
Opava U19
VS
Sparta Praha U19
18:15
Opava U19
VS
Slavia Prague U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Pribram U19
22:00
Karvina U19
VS
Brno U19
22:00
Sigma Olomouc U19
VS
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Liberec W
VS
Plzen W
19:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lech Poznan U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Cracovia U18
VS
Lechia Gdańsk U18
17:15
Slask U18
VS
Escola Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
JDR Stars
VS
Polokwane City
20:00
Jomo Cosmos
VS
Steenberg United
20:00
Royal AM
VS
Uthongathi
20:00
Cape Town All Stars
VS
TS Sporting
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Deportivo Universitario
03:00
Veraguas
VS
Independiente
04:00
Árabe Unido
VS
Tauro
06:00
Azuero
VS
Atlético Chiriquí

122 Kosovo - Superliga

20:00
Arbëria
VS
Besa Pejë
20:00
Drenica
VS
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Dandenong Thunder
12:00
Heidelberg United
VS
Port Melbourne
14:30
Hume City
VS
St. Albans Saints
15:30
Altona Magic
VS
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Zug
VS
Bassecourt
21:00
Muttenz
VS
Schötz
21:00
Höngg
VS
Winterthur II
21:00
Gossau
VS
Dietikon
22:00
Buochs
VS
Solothurn
22:00
Azzurri 90
VS
La Chaux-de-Fonds
22:00
Meyrin
VS
Lancy
22:30
Chênois
VS
Vevey Sports
05:00
Langenthal
VS
Goldau
05:00
Delémont
VS
Luzern II
05:00
Biel-Bienne
VS
Baden
05:00
Grasshopper II
VS
Wohlen
05:00
Terre Sainte
VS
Martigny Sports
05:00
Naters
VS
Echallens
05:00
Lausanne II
VS
Olympique de Genève
05:00
Bulle
VS
Young Boys II
05:00
Linth
VS
Tuggen
05:00
Eschen / Mauren
VS
Red Star Zürich
05:00
Paradiso
VS
St. Gallen II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Zürich II
21:00
Breitenrain
VS
Brühl
21:00
Basel II
VS
Bellinzona
21:00
Köniz
VS
Stade Nyonnais
21:00
Cham
VS
Yverdon Sport
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Bavois
21:00
Sion II
VS
Münsingen
21:00
YF Juventus
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Wiltz
VS
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Neusiedl
21:30
Wiener Viktoria
VS
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

05:00
Galvez U20
VS
Londrina U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Charlestown City Blues
VS
Edgeworth Eagles
16:30
Maitland
VS
Weston Bears
16:30
Hamilton Olympic
VS
Lake Macquarie

201580 Maldives - Male League

00:00
TC Sports Club
VS
Eagles

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Savanne
VS
La Cure Sylvester
19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
Pamplemousses

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Tidjikja
VS
Nouakchott King's
06:15
Médine
VS
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

17:00
Kolomna
VS
Luki-Energiya
18:00
Znamya Truda
VS
Smolensk
19:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Tver

3039 Togo - Championnat National

22:00
Sara Sport
VS
Binah

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Brommapojkarna W
VS
Umea W
19:00
Älvsjö AIK W
VS
Jitex W
20:00
Alingsås W
VS
Uppsala W
20:00
Bollstanäs W
VS
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
LD Maputo
VS
Songo
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Desportivo Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nacala
20:00
ENH Vilankulo
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Textáfrica
20:00
Incomáti
VS
Costa do Sol
20:00
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário de Lichinga

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

16:00
HPS W
VS
PK-35 W
19:00
PK-35 Vantaa W
VS
KuPS W
19:00
Ilves W
VS
Åland United W
20:00
JyPK W
VS
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Betis W
VS
Real Sociedad W
19:30
Atletico Granadilla W
VS
Levante W
21:45
Rayo Vallecano W
VS
Sevilla W
05:00
Atletico Madrid W
VS
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

19:00
RSC Anderlecht W
VS
St. Liege W
21:00
Eendracht Aalst W
VS
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

18:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Chastre W
19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Kontich W
20:00
Wuustwezel W
VS
Gent II W
20:00
Moldavo W
VS
Anderlecht II W
20:30
Genk II W
VS
Mechelen W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Massenhoven W
22:00
Standard Liège II W
VS
OH Leuven II
22:00
RFC de Liege W
VS
Eva's Tienen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Fortuna Hjorring W
VS
KoldingQ W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Brondby W
21:00
Køge
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

19:30
Paris W
VS
Fleury 91 W
20:15
Guingamp W
VS
Lyon W

674 Hungary - Nb I Women

17:00
Győri ETO W
VS
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Pumas UNAM W
VS
Atlas W

614 Algeria - Algeria Youth League

22:00
JSM Skikda U21
VS
ES Sétif U21

802 Israel - Lig Bet

19:00
Elnahada Nazareth
VS
Ahi Akko
20:00
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Tzeirei Kafr Kanna
20:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ihud Bnei Shfaram
20:30
Ironi Bnei Kabul
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
01:30
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Segunda Division Women

20:30
Riudoms W
VS
Zaragoza II W
21:00
Cáceres II W
VS
San Miguel W
21:00
Badajoz W
VS
Real Betis II W
21:30
Fuensalida W
VS
León FF W
21:30
Villarreal II W
VS
Lorca W
21:30
Castejón W
VS
San Ignacio W
21:30
Logroño II W
VS
Añorga W
21:30
Osasuna II W
VS
Bizkerre W
22:00
Umia W
VS
Castro W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Real Oviedo II W
22:00
Pradejón W
VS
Real Sociedad II W
23:00
Cádiz W
VS
Almería W
23:00
Hispalis W
VS
Sevilla II W
23:00
Atlético Madrid III W
VS
Madrid III W
23:00
La Garita W
VS
Geneto del Teide W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Greenville Triumph
06:00
Union Omaha
VS
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Stadium Casablanca U19
VS
San Francisco U19
16:45
Tenerife U19
VS
Unión Viera U19
17:00
Córdoba U19
VS
Maracena U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Barcelona U19
17:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
Mallorca U19
17:00
Sobradillo U19
VS
Maspalomas U19
17:00
Laguna U19
VS
Puertos Las Palmas U19
17:30
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Girona U19
17:30
Real Valladolid U19
VS
Rayo Majadahonda U19
18:00
San José U19
VS
Victoria U19
18:00
Ofra U19
VS
Huracán U19
18:15
Llano del Moro U19
VS
UD San Fernando U19
21:00
Roces U19
VS
Racing Ferrol U19
21:00
Polillas U19
VS
Rusadir U19
21:00
Valencia U19
VS
Elche U19
21:00
Torre Levante U19
VS
Real Murcia U19
21:00
Patacona U19
VS
Lorca CFB U19
21:00
Huesca U19
VS
Cornellà U19
21:00
Deportivo Alavés U19
VS
Txantrea U19
21:00
Atlético Pinto U19
VS
Badajoz U19
21:00
Móstoles U19
VS
Los Yébenes SB U19
21:15
Villarreal U19
VS
Albacete U19
21:30
Real Avilés U19
VS
Calasanz U19
21:30
Real Sociedad U19
VS
Pamplona U19
21:30
Santa Marta U19
VS
Aravaca U19
21:30
Juventud Laguna U19
VS
Orientación Marítima U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Val Miñor U19
22:00
Real Oviedo U19
VS
Choco U19
22:00
Arenal U19
VS
Pabellón Ourense U19
22:00
Alzira U19
VS
Kelme U19
22:00
Hércules U19
VS
Toledo U19
22:00
Alboraya U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Arenas Getxo U19
VS
Numancia U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Extremadura UD U19
22:30
Trival Valderas U19
VS
La Cruz U19
23:00
Roda U19
VS
Archena U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Mutilvera U19
23:00
Santutxu U19
VS
Valvanera U19
23:00
Leganés U19
VS
Unión Adarve U19
23:15
Mensajero U19
VS
Arucas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

17:30
AC Milan W
VS
Inter Milano W

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Grêmio W
06:00
Palmeiras W
VS
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Universitatea Cluj
VS
Metaloglobus
15:00
CSM Slatina
VS
SSC Farul
16:30
ASU Poli Timişoara
VS
Csikszereda
19:00
Rapid Bucuresti
VS
Mioveni

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Blagnac
VS
Narbonne
23:00
Fabrègues
VS
Stade Beaucairois
23:00
Nîmes II
VS
Montpellier II
23:00
Agde
VS
Castanet
23:30
Balma
VS
Muret
00:00
Olympique d'Alès
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Drancy JA
21:00
Aubervilliers
VS
Les Mureaux
23:00
Créteil II
VS
Les Ulis
23:00
PSG II
VS
Paris II
23:00
Linas-Montlhery
VS
Mantes 78
23:00
Meaux Academy Football
VS
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Istres
VS
Consolat Marseille
23:00
Cannet Rocheville
VS
Furiani-Agliani
23:00
Ajaccio II
VS
Côte Bleue

2507 Gambia - GFA League

03:30
GPA
VS
Waa Banjul Football
05:30
Sporting Real FC
VS
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

14:00
Gold Coast Knights
VS
Eastern Suburbs Brisbane
14:00
Surfers Paradise Apollo
VS
Capalaba
15:00
Brisbane City
VS
Pine Hills
15:30
Gold Coast United
VS
Olympic
16:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Holland Park Hawks
16:00
Frenchville
VS
Magpies Crusaders

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
Sundby W
VS
ASA W
19:00
Odense Q W
VS
B 93 W
19:00
AGF W
VS
AaB W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Poprad U19
16:00
Senica U19
VS
Nitra U19
16:00
DAC U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Žilina U19
VS
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
Dandenong Thunder U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Port Melbourne U21
12:00
Green Gully U21
VS
Melbourne Knights U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Bentleigh Greens U21
16:45
Hume City U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Ehime W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Speranza W
VS
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

16:00
CSKA Moscow W
VS
Chertanovo W
17:00
Rubin Kazan W
VS
Krasnodar W
18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Zenit W
19:00
Rostov W
VS
Yenisey W
19:00
Ryazan VDV W
VS
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
Old Edwardians
23:15
Bo Rangers
VS
East End Lions
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Mighty Blackpool

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Schruns
VS
Bezau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Western Spirit Res.
VS
The Lakes Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
Albany Creek Res.

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Urawa Reds W
VS
Vegalta Sendai W
19:00
Øvrevoll Hosle W
VS
Lyn W
19:00
Sandviken W
VS
Åsane W
19:00
Røa W
VS
Stabæk W
20:00
Vålerenga W
VS
Trondheims-Ørn W
20:00
Avaldsnes W
VS
Arna-Bjørnar W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Sporting Macau
20:00
เบนฟิกา
VS
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Lincoln Red Imps
VS
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Kochi United
11:00
Osaka
VS
Iwaki
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Bunnies Gunma White Star W
11:30
Tsukuba Ladies
VS
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

16:00
Ri-Pa
VS
Liry
16:00
Union Plaani
VS
STPS
17:00
Barca
VS
SaPa Pieksämäki
18:00
Kultsu
VS
KJP
19:00
Riverball
VS
Warkaus
19:00
NoPS
VS
PJK
19:30
Toejoen Veikot
VS
TPK
19:44
Wilpas
VS
MaPS
21:00
LehPa
VS
FC Komeetat
22:00
Inter Turku II
VS
Åland