lsm99

ตารางบอล 25 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:00
แอสตันวิลลา
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
เรดิง
VS
สวอนซีซิตี
19:00
บริสตอลซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เอ็มเมน
VS
เฮราเคิล
19:30
อาแจกซ์
VS
อัลค์มาร์
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
ทเวนเต้
VS
อูเทรชท์
21:45
เฟเยนูร์ด
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
FC Volendam
VS
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
สตุทท์การ์ดต
23:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
นีซ
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
ลอริยองต์
VS
บอร์กโดซ์
20:00
Lens
VS
นีมส์
20:00
แรนส์
VS
ดิฌง
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
น็องต์
22:05
อองเช่ร์
VS
โมนาโก
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
Benevento
VS
อูดิเนเซ่
20:00
ฟิออเรนติน่า
VS
ยูเวนตุส
20:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เวโรน่า
23:00
กายารี่
VS
โรม่า
01:45
อตาลันต้า
VS
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เกตาเฟ่
21:15
บียาร์เรอัล
VS
บาร์เซโลน่า
23:30
เซลต้า บีโก้
VS
โอซาซูนา
23:30
เซบีย่า
VS
เกรนาดา
02:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
Sagamihara
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
15:00
FC เรียวเคียว
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

07:00
Orange County
VS
Colorado Springs
09:00
Phoenix Rising
VS
Tucson
16:00
Bodø / Glimt
VS
Brann
18:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Tromsø
19:00
Mjøndalen
VS
Fredrikstad
20:00
Viking
VS
Start
20:00
Odd
VS
Stabæk
21:00
Haugesund
VS
Åsane
01:00
Bethlehem Steel
VS
Loudoun United

462 คาราบาว คัพ

22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Charlton W
VS
Durham W
20:00
Coventry United
VS
Crystal Palace W
20:00
Lewes W
VS
Leicester W
20:00
London Bees W
VS
Blackburn Rovers W
20:00
Sheffield Utd W
VS
Liverpool W

462 England - Women's Super League

18:30
Manchester United W
VS
Tottenham W
20:00
Arsenal W
VS
Brighton W
20:00
Birmingham W
VS
Reading W
21:00
West Ham W
VS
Everton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
TEC
VS
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
PSV W
VS
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Sandhausen
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Jahn Regensburg
VS
Hamburger SV
18:30
St. Pauli
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

18:00
Magdeburg
VS
VfB Lübeck
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Chemnitzer FC
VS
Chemie Leipzig
18:30
Luckenwalde
VS
Energie Cottbus
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
Babelsberg
VS
Germania Halberstadt
18:30
Union Fürstenwalde
VS
Auerbach
18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Viktoria Berlin
18:30
BFC Dynamo
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Hertha BSC II
VS
Lichtenberg
18:30
BAK '07
VS
Tennis Borussia
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Aalen
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Mainz 05 II
VS
Elversberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Brinkumer SV
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
Borgfeld
20:00
Union Bremen
VS
Blumenthaler SV
20:00
Leher TS
VS
Hastedt
20:30
Habenhauser FV
VS
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
FV Bad Vilbel
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
SV Zeilsheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Ginsheim
VS
Eddersheim
20:00
Hanau 93
VS
SV Steinbach
20:00
Neuhof
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Düren Merzenich
VS
SV Breinig
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Siegburger SV
20:00
Hürth
VS
Pesch
20:00
Alfter
VS
Frechen
20:00
Hennef 05
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Fortuna Köln II
VS
FC BW Friesdorf
20:30
Deutz
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
VfL Vichttal
VS
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Kray
VS
TVD Velbert
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Velbert
20:00
SC Velbert
VS
Union Nettetal
20:00
SF Baumberg
VS
Hilden
20:00
Kleve
VS
Schonnebeck
20:00
Germania Ratingen
VS
Dusseldorf-West
20:00
Meerbusch
VS
Sterkrade-Nord
20:30
FC Bocholt
VS
Monheim
20:30
FSV Duisburg
VS
SF Niederwenigern
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Cronenberger SC
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Tasmania Berlin
VS
Strausberg
19:00
Rostocker FC
VS
RSV Eintracht
19:00
Greifswalder FC
VS
Neustrelitz
19:00
BSC Süd 05
VS
Staaken
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
CFC Hertha
19:00
Stern
VS
Hansa Rostock II
19:00
Victoria Seelow
VS
Lok Stendal
19:00
Pampow
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
An der Fahner Höhe
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
International Leipzig
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
VS
Plauen
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Krieschow
VS
Eilenburg
19:00
1. FC Merseburg
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Martinroda
19:00
FC Grimma
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Ennepetal
VS
Westfalia Herne
20:00
Meinerzhagen
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Holzwickeder SC
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Sprockhövel
VS
Vreden
20:00
Schermbeck
VS
Paderborn 07 II
20:00
Hammer SpVg
VS
ASC Dortmund
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Eintracht Rheine
20:00
TuS Haltern
VS
Wattenscheid 09
20:00
Victoria Clarholz
VS
Preußen Münster II
20:00
Erndtebrück
VS
Gütersloh

919 Armenia - Premier League

19:00
Pyunik
VS
Ararat
22:00
Urartu
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Rapid Vienna
VS
Wattens
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Vorwärts Steyr
VS
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Qabala
VS
คาราบัค
21:00
Keşlə FK
VS
Sebail
22:15
Sabah
VS
Neftçi
23:00
Zira
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Gomelzheldortrans
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Volna
VS
Shakhtyor Petrikov
22:00
Lida
VS
Slonim

556 Belgium - First Division B

23:00
Union Saint-Gilloise
VS
Deinze
23:00
Lierse Kempenzonen
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloga
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar
VS
Olimpic Sarajevo
00:00
Borac Banja Luka
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Radnik Hadžići
VS
Gorazde
22:00
TOSK Tesanj
VS
Buducnost Banovici
22:00
Capljina
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

21:00
Levski Sofia
VS
CSKA Sofia
23:45
Tsarsko selo
VS
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

18:00
FK Minyor Pernik
VS
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Rijeka
VS
Osijek
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Medimurje Cakovec
VS
Kustošija
22:00
Cibalia
VS
Rudeš
22:00
Croatia Zmijavci
VS
Inter Zaprešić
22:00
Orijent 1919
VS
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Ethnikos Achna
VS
อาโปเอล
23:30
Apollon
VS
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Zlín
VS
Pardubice
19:00
Karviná
VS
Příbram
19:00
Zbrojovka Brno
VS
Teplice
21:00
Sparta Praha
VS
Opava
23:30
Bohemians 1905
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Varnsdorf
VS
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Horsens
VS
AaB
19:00
SønderjyskE
VS
Vejle
21:00
Brøndby
VS
Randers
23:00
OB
VS
Lyngby
01:00
AGF
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

19:00
Fremad Amager
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Vaprus
VS
Paide
17:00
Trans
VS
Kuressaare
19:00
Flora
VS
Levadia
23:00
Nõmme Kalju
VS
Tammeka

125 Greece - Super League

19:00
PAOK
VS
Panathinaikos
21:15
Asteras Tripolis
VS
Aris
23:30
โอลิมเปียกอส
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Budafoki MTE
VS
Paksi SE
22:00
MOL Vidi
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Honvéd
VS
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Csákvári TK
22:00
Ajka
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szeged 2011
VS
Soroksár SC
22:00
Budaörs
VS
Békéscsaba
22:00
Debrecen
VS
Kazincbarcika
22:00
Gyirmót
VS
Dorogi
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Siófok
VS
Győri ETO
22:00
Szentlőrinc SE
VS
DEAC

1796 Iceland - Iceland Cup

19:00
Hamar
VS
Vestri
21:00
KFB
VS
Stokkseyri
21:00
ÍBV
VS
Reynir
21:00
Snæfell
VS
Skallagrímur
00:00
Vatnaliljur
VS
ÍH
00:00
Ægir
VS
ÍBU
00:00
KM
VS
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Ashdod
VS
Maccabi Petah Tikva
00:00
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Hadera
00:15
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

21:15
Riga
VS
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Pelister
VS
Renova
18:00
Vardar
VS
Belasica
18:00
Skendija 79
VS
Borec
18:00
Shkupi
VS
Rabotnicki
18:00
Makedonija
VS
Struga

2756 Malta - Premier League

19:00
Sliema Wanderers
VS
Tarxien Rainbows
19:00
Valletta
VS
Lija Athletic
23:00
Sirens
VS
Senglea Athletic
23:00
Gudja United
VS
Santa Lucia

998 Montenegro - First League

19:00
Petrovac
VS
Rudar
21:00
Sutjeska
VS
Jezero
22:00
Dečić
VS
Zeta
23:00
Mladost
VS
Budućnost
00:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Iskra

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Warta Poznań
VS
Jagiellonia Białystok
20:00
Stal Mielec
VS
Pogoń Szczecin
22:30
Lechia Gdańsk
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Boavista
VS
Marítimo
23:30
Rio Ave
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
บราก้า
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Academico Viseu
VS
Porto II
21:00
Cova Piedade
VS
UD Oliveirense
02:30
Arouca
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

19:00
Chindia Târgovişte
VS
CSM Iaşi
23:15
Botoşani
VS
Academica Clinceni
01:30
FCSB
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Sochi
20:30
Rostov
VS
Arsenal Tula
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Rubin Kazan'
VS
คราสโนดาร์

1161 Scotland - Scottish Cup

20:30
Aberdeen
VS
Dundee United
00:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

19:30
Vojvodina
VS
Metalac GM
19:30
Radnik Surdulica
VS
Radnički Niš
22:00
Inđija
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:30
Partizan
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Trajal Krusevac
VS
IMT Novi Beograd
23:00
Kolubara
VS
Radnički Pirot

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Žilina
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Aluminij
VS
Tabor Sežana
22:15
Mura
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Bilje
22:00
Krka
VS
Smartno
22:00
Beltinci
VS
Brežice
22:00
Fužinar
VS
Dob
22:00
Primorje
VS
Dekani
22:00
Nafta
VS
Radomlje
22:00
NŠ Drava
VS
Rudar Velenje
22:00
Brda Dobrovo
VS
Triglav
22:00
Dekani
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
คิโรน่า
21:00
Mirandés
VS
อัลเมรีอา
23:15
อัลกอร์กอน
VS
เลกาเนส
01:30
เตเนริเฟ
VS
Castellón

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Norrköping
VS
Halmstad
20:00
Kalmar
VS
Örebro
20:00
Varberg BoIS
VS
Djurgården
22:30
AIK
VS
Hammarby
22:30
มัลโม่
VS
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Pitea W
VS
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

18:00
Landskrona
VS
Akropolis
20:00
AFC Eskilstuna
VS
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
Haninge
18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Örebro Syrianska
20:00
Sandviken
VS
Piteå
20:00
Täby
VS
IFK Luleå

62 Switzerland - Super League

21:00
ลูกาโน
VS
Servette
21:00
Luzern
VS
Zürich
21:00
ยังบอยส์
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Ankaragücü
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
BB Erzurumspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Alanyaspor
00:30
Fenerbahçe
VS
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

00:30
Adanaspor
VS
Ümraniyespor
00:30
Balıkesirspor
VS
Keçiörengücü
00:30
Boluspor
VS
Samsunspor
00:30
Akhisar Belediyespor
VS
Altay
00:30
Tuzlaspor
VS
Adana Demirspor
00:30
Menemen Belediyespor
VS
Eskişehirspor
00:30
Bursaspor
VS
İstanbulspor
00:30
Osmanlıspor
VS
Bandırmaspor
00:30
Altınordu
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Zorya
VS
Olimpik Donetsk
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Inhulets
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
ชัคตาร์

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Karpaty
VS
Epitsentr Dunayivtsi
18:00
Volyn Lutsk II
VS
Rubikon
20:00
Nyva Vinnytsya
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Yarud Mariupol'
VS
Hirnyk
19:00
Tavriya
VS
Metal Kharkiv
21:00
Nikopol
VS
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

07:00
Unión Santa Fe
VS
Independiente
21:00
Lanús
VS
Vélez Sarsfield
23:30
Defensa y Justicia
VS
Arsenal de Sarandi
01:45
Racing Club
VS
Colón
04:00
River Plate
VS
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Deportivo Morón
VS
Independiente Rivadavia
01:30
San Telmo
VS
Villa Dálmine
01:45
Deportivo Maipú
VS
Alvarado
02:00
Belgrano
VS
Nueva Chicago
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Atlético Rafaela

80 Chile - Primera Division

07:30
Santiago Wanderers
VS
Ñublense
03:00
Colo-Colo
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

23:00
Deportes Iquique
VS
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Junior
VS
Santa Fe
05:40
Deportes Tolima
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

07:30
Fortaleza CEIF
VS
Leones FC
03:00
Atlético
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Alajuelense
VS
Cartaginés
03:00
Grecia
VS
Guadalupe
04:00
ADR Jicaral
VS
Sporting San José
06:00
Herediano
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Barcelona Guayaquil
VS
Delfin
01:00
Técnico Universitario
VS
Mushuc Runa
03:30
Orense
VS
Emelec
06:00
Universidad Católica
VS
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Santa Tecla
08:15
Isidro Metapán
VS
Sonsonate
03:30
Firpo
VS
Alianza
04:00
Atletico Marte
VS
Jocoro
04:30
FAS
VS
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:30
Antigua GFC
VS
Guastatoya
01:00
Malacateco
VS
Cobán Imperial
04:30
Xelajú
VS
Sacachispas

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Nueva Concepción
VS
Mixco
02:30
Mictlán
VS
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlas
VS
Guadalajara
09:10
Tigres UANL
VS
มอนเตอร์เรย์
05:30
Toluca
VS
América

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Junior Managua
VS
Diriangén
08:00
Real Madriz
VS
Chinandega
04:00
Juventus Managua
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Olimpia
VS
Guaraní
04:45
Guaireña
VS
Cerro Porteño

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ชิคาโก ไฟร์
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
Inter Miami
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
Austin
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:30
แอลเอ แกลักซี
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
OKC Energy
VS
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Golden Arrows
20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Kaizer Chiefs

614 Algeria - Ligue 1

04:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
MC Alger
04:30
CR Belouizdad
VS
JS Saoura
04:30
USM Bel Abbès
VS
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

21:00
Santa Rita
VS
Wiliete
21:00
Cubango
VS
Ferroviário do Huambo

593 Cameroon - Elite One

19:30
Avion Academy
VS
Fovu Club
19:30
New Star
VS
Canon
21:00
Bamboutos
VS
Dragon de Yaounde
21:00
Feutcheu
VS
Yafoot
21:00
PWD
VS
Eding Sport
21:00
APEJES Academy
VS
Tonnerre
21:30
Union Douala
VS
Fortuna Mfou
21:30
Les Astres
VS
Panthère
05:00
Colombe
VS
Cotonsport

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Ouagadougou
VS
ASFA-Yennenga
23:00
RCK
VS
วิเทสส์
01:00
RCK
VS
USFA
01:15
KOZAF
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

18:30
RCK
VS
Blessing
20:30
TP Mazembe
VS
JSK
20:30
Renaissance
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Tanda
VS
SOA
23:00
Bouake
VS
Stella
01:00
Racing d'Abidjan
VS
SOL

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
King Faisal
22:00
WAFA
VS
Eleven Wonders
22:00
Ashanti Gold
VS
Bechem United
22:00
Wa All Stars
VS
Dreams
22:00
Aduana Stars
VS
Elmina Sharks
22:00
Karela
VS
Hearts of Oak
22:30
Inter Allies
VS
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Leopards
19:00
Nzoia United
VS
Vihiga United
19:00
Homeboyz
VS
Zoo Kericho
19:00
Wazito
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
VS
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

03:30
Al-Nasr
VS
Darnes
03:30
Al-Akhdar
VS
Al Hilal

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Ittihad Tanger
VS
Wydad Casablanca
05:00
Raja Casablanca
VS
Olympic Safi
05:00
RSB Berkane
VS
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Tihad Casablanca
05:00
Khouribga
VS
Stade Marocain

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ihefu
VS
Coastal Union
20:00
Tanzania Prisons
VS
Ruvu Shooting
00:15
Young Africans
VS
Azam

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi
VS
Green Eagles
20:00
Lumwana Radiants
VS
Power Dynamos
20:00
Forest Rangers
VS
Kabwe Warriors

2931 Andorra - Primera División

16:30
Carroi
VS
Engordany
16:30
UE Santa Coloma
VS
Penya Encarnada
21:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Inter Club d'Escaldes
21:30
Sant Julià
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

16:30
Jenlai
VS
Encamp

97374 Jordan - Premier League

02:30
Shabab Al Ordon
VS
Sahab

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Salmiyah
VS
Al Qadsia
02:00
Al Fahaheel
VS
Al Nasar

35376 Saudi Arabia - Pro League

02:00
Al Taawon
VS
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

01:35
Al Khaleej
VS
Arar
01:40
Al Adalh
VS
Al Shoalah
01:50
Al Draih
VS
Al Najoom
01:50
Najran
VS
Al Ta'ee
02:00
Al Hazm
VS
Al Jabalain
02:15
Ohod
VS
Al Sahel

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
ES Tunis
VS
CS Sfaxien

5618 China PR - League One

14:00
Nanjing City
VS
Nantong Zhiyun
15:00
Sichuan
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Meizhou Hakka
VS
Xinjiang Tianshan
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Beijing BG

64306 Hong Kong - First Division

12:30
South China
VS
Hong Kong FC
14:30
Wofoo Tai Po
VS
North District
14:30
Yuen Long
VS
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Incheon United
VS
Ulsan
14:30
Suwon
VS
Seoul
17:00
Seongnam
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

12:00
Hwaseong
VS
Gimhae City
12:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Ulsan Citize
13:00
Mokpo City
VS
Paju Citizen

3995 Malaysia - Super League

21:00
Perak
VS
Melaka United

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

16:00
Phu Dong
VS
Hue
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

01:30
Claypole
VS
Atlas
01:30
Argentino Merlo
VS
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
Hollandia
19:00
USV Hercules
VS
EVV
19:00
Gemert
VS
OFC Oostzaan
19:00
Westlandia
VS
Hoogland
19:00
DEM
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
UNA
VS
Dongen
19:30
Groene Ster
VS
ADO '20
19:30
HSC '21
VS
GVV Unitas
19:30
Blauw Geel '38
VS
OSS '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Real Tomayapo
VS
Blooming
06:30
Independiente Petrolero
VS
Wilstermann

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Acren
VS
Tubize
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Solières Sport
20:00
Ganshoren
VS
US Givry
20:00
Verlaine
VS
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Ninove
VS
Olsa Brakel
20:00
Dikkelvenne
VS
Westhoek
20:00
Oudenaarde
VS
Lokeren-Temse
20:00
Ronse
VS
Gullegem
20:00
Gent-Zeehaven
VS
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Toekomst Menen
VS
RFC Wetteren
20:00
Sparta Petegem
VS
Merelbeke
20:00
Harelbeke
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Londerzeel
VS
Spouwen-Mopertingen
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Houtvenne
20:00
Sporting Hasselt
VS
Olympia Wijgmaal
20:00
Hoogstraten
VS
Heur Tongeren
20:00
Cappellen
VS
KSC City Pirates
20:00
Berchem Sport
VS
Pepingen-Halle
20:00
Diegem Sport
VS
Hades
20:00
Eendracht Aalst
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Oostkamp
VS
Tempo Overijse
20:00
Avanti
VS
Voorde Appelterre
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Sint-Niklaas
20:00
Jong Lede
VS
Lochristi
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Bambrugge
20:00
Eppegem
VS
Torhout
20:00
Anzegem
VS
Svelta Melsele
20:00
VW Hamme
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Diest
VS
Esperanza Pelt
20:00
Weerstand Koersel
VS
Zwarte Leeuw
20:00
Witgoor Sport
VS
Berlaar-Heikant
20:00
Turnhout
VS
Racing Mechelen
20:00
ลีลล์
VS
De Kempen
20:00
Wellen
VS
Beringen
20:00
Betekom
VS
Eendracht Termien
20:00
Nijlen
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Ostiches
VS
Braine
20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Jeunesse Tamines
20:00
Entité Manageoise
VS
Gosselies Sports
20:00
Aische
VS
Binche
20:00
Tournai
VS
PAC Buzet
20:00
Rapid Symphorinois
VS
Union Namur
20:00
Stade Brainois
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Stockel
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Aywaille
20:00
Marloie Sport
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Jodoigne
VS
Gouvy
20:00
Oppagne-Wéris
VS
Herstal
20:00
Richelle United
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Stade Disonais
VS
Huy
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Rochefort
20:00
Onhaye
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Oppuurs
VS
K. Kontich
20:00
Vorselaar
VS
Antonia
20:00
Geel
VS
Berg en Dal
20:00
Bornem
VS
Ranst
20:00
Rapid Leest
VS
Retie
20:00
Eendracht Zoersel
VS
Kalmthout
20:00
Vosselaar
VS
Bevel FC
20:00
Ternesse
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
Stade Everois
VS
Sportive Brainoise
20:00
BX Brussels
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
NSeth Berchem
20:00
Léopold
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Saint-Josse
VS
Nivellois
20:00
Etterbeek
VS
Genappe
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Grez-Doiceau
20:00
Houtem-Oplinter
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Stade Bierbeek
VS
Liedekerke
20:00
Huldenberg
VS
SC Aarschot
20:00
Grimbergen
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Linden
VS
Wambeek
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Bodegem Kapelle United
20:00
Melsbroek
VS
Veltem
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Péruwelz
VS
Molenbaix
20:00
Le Roeulx
VS
Snef-Tyber
20:00
Morlanwelz
VS
Belœil
20:00
Hornu
VS
Montignies
20:00
Antoing
VS
RAS Monceau
20:00
Ransart
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Gilly
VS
Houdeng
20:00
Excelsior Biévène
VS
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
KFC Eksel
VS
Schoonbeek-Beverst
20:00
Bregel Sport
VS
Herderen-Millen
20:00
Groen Star Beek
VS
Achel
20:00
Herk
VS
Juve Hasselt
20:00
Herkol
VS
Helson Helchteren
20:00
Zonhoven United
VS
Bilzerse Waltwilder
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Torpedo Hasselt
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Condruzien
VS
Biesme
20:00
Beauraing
VS
Nismes
20:00
Loyers
VS
US Dinantaise
20:00
Spy
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Meux II
VS
Chevetogne
20:00
Malonne
VS
Flavion-Morialmé
20:00
ES de la Molignée
VS
Ciney
20:00
Grand-Leez
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
St-Joris Sleidinge
VS
Drongen
20:00
Latem
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Eendracht Aalter
VS
Ardennen
20:00
SK Denderhoutem
VS
Dendermonde
20:00
HO Kalken
VS
Munkzwalm
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
Eendracht Zele
20:00
Jong Zulte
VS
Berlare
20:00
Grembergen
VS
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
RC Lauwe
VS
Meulebeke
20:00
Oostduinkerke
VS
Dadizele
20:00
Oostnieuwkerke
VS
Diksmuide
20:00
Racing Waregem
VS
Sparta Heestert
20:00
Wielsbeke
VS
SC Zonnebeke
20:00
Sassport Boezinge
VS
Eendracht Wervik
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Rumbeke
20:00
Blankenberge
VS
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Kubrat
VS
Shumen 2007
20:00
Ludogorets III
VS
Spartak Varna
20:00
Topolite
VS
Septemvri Tervel
20:00
Chernolomets
VS
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

20:00
O Kormakitis
VS
MEAP Nisou
20:00
Iraklis Yerolakkou
VS
ENAD
20:00
Ormideia
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Králův Dvůr
15:00
Příbram II
VS
Sparta Praha II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Zápy
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Brozany
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Teplice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Živanice
15:15
Hradec Kralove II
VS
Sokol Zápy
15:30
Karlovy Vary
VS
Benesov
15:30
Karlovy Vary
VS
Písek
16:00
Teplice II
VS
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Vysočina Jihlava II
VS
Znojmo
22:00
Slovácko II
VS
Hanácká
22:00
Zlín II
VS
Odra Petrkovice
22:00
Uherský Brod
VS
Uničov
22:00
Vrchovina
VS
Viktoria Otrokovice
22:00
Hlučín
VS
Banik Ostrava II
22:00
Vyškov
VS
Sigma Olomouc II
22:00
Dolní Benešov
VS
Velké Meziříčí
22:00
Slovan Rosice
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Slavoj Mýto
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Marianske Lazne
22:00
Sokol Lom
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Hlinsko
22:00
Poříčany
VS
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Tatran Všechovice
VS
Šumperk
21:00
Slavičín
VS
FC Vsetin
21:00
HFK Olomouc
VS
Nove Sady
21:00
Viktorie Přerov
VS
Strani
21:00
Skaštice
VS
Brumov
21:00
Bzenec
VS
Hranice
21:00
Kozlovice
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:00
Břeclav
VS
Havlickuv Brod
21:00
Stara Rise
VS
Hodonín-Šardice
21:00
Sokol Lanžho
VS
Sokol Tasovice
21:00
Žďár nad Sázavou
VS
Slavoj Polná
21:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Zbrojovka Brno II
21:00
Start Brno
VS
Humpolec
21:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Velka Bites

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Kolding B
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:30
Aarhus Fremad II
VS
Skjold Sæby

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Selongey
20:00
Sochaux II
VS
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Vitré

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saran Municipal
VS
Avoine OCC
20:00
Chateauroux II
VS
Vierzon
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
C' Chartres II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:30
Apollon Paralimniou
VS
Ampelokipon Drama
20:30
Orfeas Xanthi
VS
Aetos Orfani
20:30
Ethnikos Sochos
VS
Nestos Chrisoupolis
20:30
Elpida Sapes
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:30
Evosmou
VS
Antheias-Aristinou
20:30
M. Alexandros Orfaniou
VS
Aris Avato
20:30
Pandramaikos
VS
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:30
Fokikos
VS
Amvrysseas
20:30
Opountios
VS
Almyros
20:30
Diagoras Stefanovik
VS
Thiseas Agria
20:30
Nea Artaki
VS
Iraklis Psachna
20:30
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:30
Atromitos Palamas
VS
Makedonikos Foufas
20:30
Ermis Amyntaio
VS
Meteora
20:30
Oikonomos
VS
Aetos Makrychoriou
20:30
Karitsa
VS
Kozani
20:30
Sellana
VS
Anagennisi Karditsas
20:30
Iraklis Larissa
VS
Dias Diou
20:30
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:30
PAO Koufalion
VS
Makedonikos Neapolis
20:30
M. Alexandros Trikala
VS
Agrotikos Asteras
20:30
Ethnikos Giannitsa
VS
Anagennisi Plagia
20:30
Thyella Sarakinoi
VS
Niki Agkathia
20:30
Aetos Varvaras
VS
Edessaikos
20:30
Poseidon Nea Michaniona
VS
PAOK Alexandreia
20:30
Nea Kallikrateia
VS
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:30
Acheron Kanalaki
VS
Thyella Katsikas
20:30
Preveza
VS
Missolonghi
20:30
Asteras Kalirachis
VS
Amvrakikos Loutrou
20:30
Agios Matthaios
VS
Lefkimmi
20:30
Panagriniakos
VS
Thyella Monastirakiou
20:30
Anagennisi Artas
VS
Tilikratis
20:30
Kerkyra
VS
M. Alexandros Kastorias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:30
Nafplio 2017
VS
PAO Rouf
20:30
Panarkadikos
VS
Atromitos Chiliomodi
20:30
Pangytheatikos
VS
Ermionidas-Ermis
20:30
Ermis Meligous
VS
Agios Ierotheos
20:30
Koronida Koiladas
VS
Aris Skalas
20:30
Kifisia
VS
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Nagyatadi FC
16:00
Videoton II
VS
Menfocsanak
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Szabadkikoto
22:00
BKV Előre
VS
III. Kerületi TUE
22:00
Balatonfuredi
VS
Tatabánya
22:00
Gardony
VS
Veszprém
22:00
Érdi VSE
VS
SC Sopron
22:00
Komárom
VS
Lipot SK
22:00
MTE 1904
VS
Papai Perutz
22:00
Nagykanizsai ULE
VS
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Como
VS
Alessandria
20:00
Juventus U23
VS
Carrarese
20:00
Pergolettese
VS
Giana Erminio
20:00
Pistoiese
VS
Grosseto
20:00
Lucchese
VS
Lecco
20:00
Pro Patria
VS
Livorno
20:00
Olbia
VS
Novara
20:00
Pro Vercelli
VS
Piacenza
20:00
AlbinoLeffe
VS
Pontedera
20:00
Pro Sesto
VS
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

01:30
Südtirol
VS
Cesena
01:30
Sambenedettese
VS
FeralpiSalò
01:30
Imolese
VS
Gubbio
01:30
Modena
VS
Legnago Salus
01:30
Perugia
VS
Matelica Calcio
01:30
Carpi
VS
Calcio Padova
01:30
Arezzo
VS
Ravenna
01:30
Fano
VS
Triestina
01:30
Fermana
VS
Virtus Verona
01:30
Mantova
VS
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Turris
VS
Bari 1908
22:30
Catania
VS
Casertana
22:30
Viterbese Castrense
VS
Catanzaro
22:30
Palermo
VS
Cavese
22:30
Paganese
VS
Potenza Calcio
22:30
Avellino
VS
Teramo
22:30
Monopoli
VS
Ternana
22:30
Trapani
VS
Virtus Francavilla
22:30
Bisceglie
VS
Vibonese
22:30
Juve Stabia
VS
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Città di Varese
VS
Casale
20:00
Folgore Caratese
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Desenzano Calvina
20:00
Caravaggio
VS
Brusaporto
20:00
Nibionnoggiono
VS
Seregno
20:00
Pontisola
VS
Scanzorosciate
20:00
Sona
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Clodiense
VS
Ambrosiana
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Real Forte Querceta
VS
Correggese
20:00
Mezzolara
VS
Sammaurese
20:00
Rimini
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Gavorrano
VS
Lornano Badesse
20:00
Robur Siena
VS
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Vis Artena
VS
Team Nuova Florida
20:00
Cassino
VS
Afragolese
20:00
Gladiator
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Team Altamura
VS
Picerno
20:00
Casarano
VS
Gravina
20:00
Nardò
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cittanovese
VS
Troina
20:00
Roccella
VS
FC Messina
20:00
San Luca
VS
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Stargard Szczeciński

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Timok
21:30
Vlasina
VS
SFS Borac
21:30
Buducnost Popovac
VS
Radnički Svilajnac
21:30
Župa
VS
Trstenik PPT
21:30
Rembas
VS
Kablovi Zaječar
21:30
Radan
VS
Jedinstvo Paraćin
21:30
Timočanin
VS
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Bane Raska
VS
Železničar Lajkovac
21:00
Sušica
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Nitra II
VS
Nové Zámky
21:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
OFK Malzenice
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Povazska Bystrica
21:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Lednické Rovne
21:00
Beluša
VS
Galanta
21:00
Veľké Ludince
VS
Marcelová
21:00
Spartak Myjava
VS
Castkovce
21:00
Imeľ
VS
Kalna n. Hronom

32 Spain - Segunda B - Playoffs

16:30
Real Valladolid II
VS
Celta de Vigo II
17:00
นูมานเซีย
VS
Compostela
17:00
Sporting Gijon II
VS
Salamanca CF UDS
17:00
Lealtad
VS
Guijuelo
17:00
Covadonga
VS
Coruxo
17:00
Villarreal II
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00
UD Ibiza
VS
FC Andorra
17:00
Levante II
VS
Badalona
17:00
Ejea
VS
Leioa
17:00
Peña Deportiva
VS
Olot
17:00
Valencia II
VS
L'Hospitalet
17:00
Tudelano
VS
Amorebieta
17:00
Ebro
VS
Racing Santander
21:30
Burgos
VS
Zamora
22:00
Marino de Luanco
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
22:00
Alcoyano
VS
Barcelona II
22:00
Haro
VS
Deportivo Alaves II
22:00
SD Logroñés
VS
Real Sociedad II
22:00
CD Calahorra
VS
Athletic Club II
22:30
Tarazona
VS
Arenas de Getxo
23:00
Cultural Leonesa
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Real Oviedo II
VS
Pontevedra
23:00
Izarra
VS
Barakaldo
23:00
Orihuela
VS
Prat

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Estradense
VS
Silva
17:00
Pontellas
VS
As Pontes
17:15
Rápido Bouzas
VS
Villalbés
22:00
Arenteiro
VS
Somozas
22:00
Choco
VS
Deportivo La Coruña II
22:30
Atios
VS
Fisterra
22:30
Barco
VS
Agrupación Estudiantil
22:30
UD Ourense
VS
Paiosaco
00:00
Alondras
VS
Bergantiños

32 Spain - Tercera - Group 2

16:30
Condal
VS
Navarro
17:00
Llanes
VS
Ceares
17:00
Real Titánico
VS
Gijon Industrial
22:00
Colunga
VS
Praviano
22:00
Tuilla
VS
Lenense
22:30
Valdesoto
VS
Vallobín
23:00
L'Entregu
VS
Llanera
23:30
Siero
VS
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Siete Villas
22:00
Castro
VS
Bezana
22:00
Selaya
VS
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Santutxu
VS
San Ignacio
16:30
Real Sociedad III
VS
Pasaia KE
22:00
Balmaseda
VS
Santurtzi
22:30
Sestao River
VS
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Castelldefels
VS
Vilassar Mar
17:00
Manresa
VS
Grama
17:00
Montañesa
VS
Horta
17:00
Pobla Mafumet
VS
Figueres
17:30
San Cristobal
VS
Sant Andreu
21:30
Valls
VS
Peralada
22:00
Igualada
VS
Banyoles
23:00
Terrassa
VS
Girona II
23:00
Europa
VS
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Vilamarxant
22:00
Novelda
VS
Paterna
23:00
Elche II
VS
Roda
23:00
Crevillente
VS
Torrent
23:15
Hércules II
VS
Benicarló

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Alcorcón II
VS
Unión Adarve
16:30
Carabanchel
VS
Pozuelo Alarcón
16:30
Trival Valderas
VS
Flat Earth
16:30
Parla
VS
Torrejón
16:30
Real Aranjuez
VS
Santa Ana
16:30
El Álamo
VS
Complutense
16:30
Atlético de Pinto
VS
Alcobendas Sport
17:00
Móstoles
VS
Moratalaz
17:00
Móstoles CF
VS
Villanueva del Pardillo
17:30
Leganés II
VS
Rayo Vallecano II
23:00
Villaverde-Boetticher
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Gimnástica Segoviana
VS
Cultural Leonesa II
22:00
Arandina
VS
Bembibre
22:00
Real Ávila
VS
La Virgen del Camino
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Peñaranda
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Union Estepona
VS
Polideportivo Almería
17:00
At. Malagueño
VS
Huétor Tájar
17:15
Alhaurino
VS
Atlético Porcuna
17:15
Alhaurín
VS
Torreperogil
22:00
Vélez
VS
Ciudad de Torredonjimeno
22:00
Motril
VS
Real Jaén
22:00
Juventud Torremolinos
VS
Huétor Vega
23:00
Antequera
VS
Almería II
00:00
El Palo
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
San Roque de Lepe
VS
Ceuta
17:00
Coria CF
VS
Lebrijana
17:00
Gerena
VS
Conil
17:00
La Palma
VS
Arcos
17:00
Utrera
VS
Rota
22:00
Pozoblanco
VS
Los Barrios
23:00
Córdoba II
VS
Antoniano
23:30
Puente Genil
VS
Xerez Deportivo
00:00
Lucena
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Platges de Calvià
VS
Andratx
17:30
Mallorca II
VS
Portmany
22:30
Llosetense
VS
Ferriolense
23:00
Santa Catalina Atlético
VS
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Atlético Paso
VS
Tenisca
18:00
Tenerife II
VS
Atletico Victoria
18:00
Santa Úrsula
VS
Atlético Tacoronte
18:00
Vera
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

15:15
EDMF Churra
VS
Lorca
16:00
Atlético Pulpileño
VS
Cartagena II
16:30
Bullense
VS
Mazarrón FC
16:30
Minerva
VS
Deportiva Minera
17:00
Real Murcia II
VS
Mar Menor
17:00
Los Garres
VS
La Union Atletico
17:00
Plus Ultra
VS
Muleño
17:00
El Palmar
VS
Huércal-Overa
23:00
Olímpico Totana
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:30
Águilas CF
VS
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Diocesano
VS
CD Coria
17:00
Cacereño
VS
Moralo
17:00
Calamonte
VS
Fuente Cantos
17:00
Campanario
VS
Trujillo
23:00
Extremadura UD II
VS
Miajadas
23:00
Chinato
VS
Llerenense
23:15
Jerez
VS
Montijo
00:00
Valdivia
VS
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 16

17:45
Racing Rioja
VS
Varea
22:00
Náxara
VS
Alfaro
22:00
Calasancio
VS
Comillas
22:00
Tedeón
VS
Berceo
22:00
River Ebro
VS
Vianés
22:00
Alberite
VS
Agoncillo
22:00
Casalarreina
VS
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Cuarte Industrial
VS
Huesca II
21:30
Calamocha
VS
Real Zaragoza II
22:00
Cariñena
VS
Robres
22:00
Brea
VS
Belchite 97
22:00
Utebo
VS
Teruel
22:30
Atletico Monzon
VS
Almudévar
22:30
Fraga
VS
Sabiñánigo
23:00
Barbastro
VS
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Atletico Ibanes
22:00
Madridejos
VS
La Solana
23:00
Torrijos
VS
Albacete II
23:00
Toledo
VS
Calvo Sotelo
23:00
Marchamalo
VS
Quintanar del Rey
23:00
Azuqueca
VS
Almansa
23:00
Pedroñeras
VS
Manzanares

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Edirnespor
VS
Tire 1922
19:00
Ankara Adliyespor
VS
Artvin Hopaspor
19:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Derincespor
19:00
Ofspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Kemerspor 2003
VS
Manisaspor
19:00
Payasspor
VS
Kızılcabölükspor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Nevşehirspor
19:00
Fatsa Belediyespor
VS
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Tokatspor
VS
Ceyhanspor
19:00
Nazilli Belediyespor
VS
Tepecikspor
19:00
Kütahyaspor
VS
Mardin BB
19:00
Halide Edip Adıvar
VS
Kahta 02 Spor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Karaman Belediyespor
19:00
Cengelkoyspor
VS
Yomraspor
19:00
Yozgatspor
VS
Tekirdağspor
19:00
Ağrı 1970
VS
Fethiyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Batman Petrolspor
VS
Yeni Altındağ BS
19:00
Somaspor
VS
Erbaaspor
19:00
Karşıyaka
VS
Osmaniyespor
19:00
Çarşambaspor
VS
Isparta Davrazspor
19:00
İçelspor
VS
Şile Yıldızspor
19:00
Arhavispor
VS
Erokspor
19:00
Çatalcaspor
VS
Gölcükspor
19:00
Cizrespor
VS
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

02:00
Murici
VS
CRB
02:00
Jacyobá
VS
CEO

5 Brazil - Amazonense

03:00
Nacional AM
VS
Cliper

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Brasiliense

5 Brazil - Carioca 1

21:05
Fluminense
VS
Madureira
01:15
Bangu
VS
Nova Iguaçu
04:00
Botafogo
VS
Macaé

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Joinville
VS
Brusque
02:00
Hercílio Luz
VS
Chapecoense
05:00
Marcílio Dias
VS
Juventus SC
05:00
Prospera Criciuma
VS
Avaí

5 Brazil - Gaucho 1

07:00
Ypiranga Erechim
VS
Grêmio
07:00
Internacional
VS
Esportivo
07:00
São Luiz
VS
Aimoré
07:00
Novo Hamburgo
VS
EC São José
07:00
Juventude
VS
Brasil de Pelotas
07:00
Pelotas
VS
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

01:30
Jataiense
VS
Aparecidense
01:30
Iporá
VS
Grêmio Anápolis
02:00
Anápolis
VS
Vila Nova
02:00
Goiás
VS
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Iape

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Acao Cuiaba
VS
União Rondonópolis
20:00
Dom Bosco
VS
Cuiabá
04:00
Luverdense
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Cruzeiro
VS
CAP Patrocinense
02:00
URT
VS
América Mineiro
02:00
Boa
VS
Caldense
02:00
Coimbra
VS
Uberlândia
02:00
Tombense
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Nacional de Patos

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Athletico PR
VS
Rio Branco PR
02:00
Maringá
VS
Operário PR
02:00
Cascavel CR
VS
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

06:00
Palmeiras
VS
Mirassol
06:00
Bragantino
VS
Ferroviária
06:00
Santos
VS
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

08:00
XV de Piracicaba
VS
Monte Azul
08:00
Osasco Audax
VS
Rio Claro
08:00
Oeste
VS
São Bernardo
08:15
Portuguesa
VS
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

20:00
CA Linense
VS
Comercial
01:00
Barretos
VS
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Vera Cruz
VS
Central
02:00
Salgueiro
VS
Acadêmica Vitória
02:00
Santa Cruz
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

19:00
Flamengo PI
VS
Ríver
01:45
Picos
VS
Tiradentes PI
01:45
4 de Julho
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

02:30
ABC
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Real Ariquemes
VS
Gênus
03:00
Guaporé
VS
Ji-Paraná

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Costa Rica - MS
VS
Dourados Atlético
02:00
Comercial MS
VS
Operário MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:30
JJ Urquiza
VS
Talleres Remedios
01:30
Sacachispas
VS
San Miguel
01:30
Cañuelas
VS
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Sol de Mayo
VS
Sportivo Desamparados
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Juventud Unida Univ.
01:45
Chaco For Ever
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Gimnasia Concepción
VS
Sportivo Las Parejas
02:00
Racing Córdoba
VS
Boca Unidos
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Def. de Pronunciamiento
02:00
Sportivo Peñarol
VS
Circulo Deportivo
02:00
Olimpo
VS
Ferro Carril Oeste LP
02:30
Central Norte
VS
Gimnasia y Tiro
04:00
Unión Sunchales
VS
Sportivo Belgrano

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Electricite du Cambodge
15:30
Police Commissary
VS
Phnom Penh Crown
18:00
Svay Rieng
VS
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Triomphe Liancourt
VS
Racing Club Haitien
03:00
Juventus Hai
VS
FICA
03:00
Ouanaminthe
VS
Racing des Gônaïves
04:00
Violette AC
VS
Rivartibonitienne
04:00
Capoise
VS
América des Cayes
04:00
Don Bosco
VS
Cavaly

3347 San Marino - Campionato

20:00
Juvenes / Dogana
VS
Cailungo
20:00
Fiorentino
VS
Libertas
20:00
Virtus
VS
La Fiorita

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:05
บริสเบน รอร์
VS
เพิร์ธ กลอรี
13:10
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Seoul E.
VS
Anyang
11:30
Asan Mugunghwa
VS
Sangju Sangmu

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
Sydney II
12:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney United
13:00
Sydney Olympic
VS
North Shore Mariners

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Francs Borains
VS
SV Roeselare
20:00
Knokke
VS
Patro Eisden
20:00
Rupel Boom
VS
Thes Sport
20:00
Liège
VS
Tienen
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Mandel United

41 Europe - Champions League Women

20:00
Paris SG W
VS
Barcelona W
22:00
Bayern Munich W
VS
Chelsea W

251 Italy - PrimaVera 1

17:30
Torino U19
VS
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
UKS SMS Lodz W
VS
Rolnik Biedrzychowice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Korona Kielce U18
VS
Wisla U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
SMS Łódź U18
22:00
Arka Gdynia U18
VS
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
Cape Umoya United
20:00
Richards Bay
VS
Sekhukhune United
20:00
University of Pretoria
VS
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

22:00
Adamawa United
VS
Katsina United
22:00
Kano Pillars
VS
Nasarawa United
22:00
Heartland
VS
Plateau United
22:00
Wikki Tourist
VS
Enyimba
22:00
Kwara United
VS
Rivers United
22:00
Abia Warriors
VS
Akwa United
22:00
Enugu Rangers
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa Starlets
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Sunshine Stars
VS
MFM
22:00
Warri Wolves
VS
Lobi Stars

65437 Panama - Lpf

07:00
Plaza Amador
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

20:00
Drita
VS
Prishtina
20:00
KF Ballkani
VS
Gjilani
20:00
KF Llapi
VS
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Thalwil
VS
Wettswil-Bonstetten
20:00
Kosova
VS
Balzers

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UNA Strassen
VS
Rodange
21:00
Racing
VS
Differdange 03
21:00
F91 Dudelange
VS
Hostert
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Progrès Niedercorn
VS
Victoria Rosport
21:00
UT Pétange
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
Fola Esch
VS
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Hertha
VS
St. Anna
04:00
Union Vöcklamarkt
VS
Allerheiligen
04:00
Wolfsberger AC II
VS
Ried II
04:00
Gurten
VS
Wels
04:00
Spittal
VS
Sturm Graz II

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Lambton Jaffas
11:30
Valentine
VS
Broadmeadow Magic

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Petite Rivière Noire
VS
Bolton City
19:00
Entente Boulet Rouge
VS
ASVP
19:00
Cercle de Joachim
VS
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Police
VS
Kaedi
06:15
SNIM
VS
Tevragh-Zeïne

227 Russia - Pfl

17:00
Zenit II
VS
Dolgie Prudy
22:00
Kazanka
VS
Torpedo Vladimir
05:00
Dinamo Moskva II
VS
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

22:00
Kara
VS
Semassi
22:00
Ifodjè
VS
ASKO de Kara
22:00
Koroki Metete
VS
Unisport
22:00
Gomido
VS
Anges Notsè
22:00
Dynamic Togolais
VS
Togo Port
22:00
Entente II
VS
OTR
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Gbohloe-Su

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
IFK Sundsvall W
VS
Borgeby W
18:00
IFK Kalmar W
VS
Morön W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Athletic Club W
VS
Logroño W
17:00
Huelva W
VS
Espanyol W
17:00
Madrid CFF W
VS
Real Madrid W
17:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Valencia W
17:00
Santa Teresa W
VS
Eibar W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Kelen W
VS
Szent Mihály W
20:30
Astra Hungary W
VS
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
América W
VS
Cruz Azul W

119 Georgia - Liga 3

14:30
Meshakhte
VS
Tbilisi City
14:30
Merani Tbilisi II
VS
Kolkheti Khobi

614 Algeria - Algeria Youth League

22:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
MC Alger U21
22:00
CR Belouizdad U21
VS
JS Saoura U21

802 Israel - Lig Bet

23:00
Hapoel Lod
VS
MS Jerusalem
00:15
Ironi Modi'in
VS
Hapoel Merhavim

32 Spain - Segunda Division Women

16:30
Levante III W
VS
Atlético de Aspe W
16:30
Discobolo-La Torre W
VS
Valencia III W
16:30
Elche W
VS
Ciudad de Murcia W
16:30
Mislata W
VS
CFF Albacete W
16:30
Atlético Revellín W
VS
Arratia W
17:00
Pardinyes W
VS
Pallejà W
17:00
Europa W
VS
Son Sardina W
17:00
Castuera W
VS
Sporting de Huelva II W
17:00
San Pío X
VS
Zamora Amigos Duero W
17:00
DNS de Belen W
VS
Olímpico Madrid W
17:00
Salamanca W
VS
Dinamo Guadalajara W
17:00
Atlético Arousana W
VS
Oceja-Gimnástica W
17:00
Valladares W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Mos W
VS
Llanera W
17:00
Sárdoma W
VS
Monte W
17:00
Unión Viera W
VS
Real Unión Tenerife II W
17:30
Terrassa W
VS
Sant Gabriel W
17:30
SMX Athletic Murcia W
VS
Albacete II W
17:30
Victoria CF W
VS
Racing Santander II W
17:30
UD Logroñés W
VS
Aurrerá de Vitoria W
17:30
Tarsa W
VS
Las Majoreras W
17:45
Murcia Féminas W
VS
Plaza Argel W
18:00
Tres Cantos W
VS
Getafe W
18:00
Puerto del Carmen W
VS
Llamoro W
18:00
Juventud San Sebastián W
VS
Julio Suárez W
18:00
San Antonio Pilar W
VS
Achamán W
18:00
Furia Arona W
VS
Las Torres W
18:30
Rayo Vallecano II W
VS
Samper W
19:30
Málaga II W
VS
Mérida AD W
21:00
Levante Las Planas W
VS
Girona W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Balears W
21:30
Itaroa Huarte W
VS
Oiartzun W
21:45
Deportivo La Coruña II W
VS
Gijón FF W
21:45
Berriozar W
VS
Tolosa W
22:00
Santa Teresa II W
VS
La Rambla W
22:30
Huesca W
VS
Igualada W

3483 USA - USL League One

07:30
North Texas
VS
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Getafe U19
VS
Real Madrid U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Lugo U19
17:00
Racing Santander U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
Atlético Perines U19
VS
Deportivo La Coruña U19
17:00
Bansander U19
VS
Ural U19
17:00
Tropezón U19
VS
Conxo Santiago U19
17:00
Séneca U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Real Betis U19
VS
Granada U19
17:00
Cádiz U19
VS
Málaga U19
17:00
Castilleja U19
VS
26 de Febrero U19
17:00
Nervión U19
VS
Dos Hermanas SA U19
17:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Europa U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Tudelano U19
17:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Oyonesa U19
17:30
Calavera U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:30
Sanluqueno U19
VS
Almería U19
17:30
Eibar U19
VS
Osasuna U19
17:30
Leioa U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Sevilla U19
VS
San Félix U19
18:00
El Olivar U19
VS
Penya Arrabal U19
18:00
Lleida U19
VS
Atlético Villacarlos U19
18:00
Danok Bat U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Cultural Leonesa U19
VS
Atl. Madrid U19
18:00
Marino U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Acodetti U19
20:30
Castellón U19
VS
Talavera U19
21:00
Levante U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
Sabadell U19
VS
Espanyol U19
21:30
Alcorcón U19
VS
Rayo Vallecano U19
22:30
Ebro U19
VS
Damm U19
23:00
Recreativo Huelva U19
VS
Santa Fe U19

251 Italy - Coppa Italia Women

17:30
Juventus W
VS
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:00
Proodeftiki
VS
Ano Meras
20:30
Ethnikos Piraeus
VS
Panionios
20:30
Marko
VS
Ilioupoli
20:30
Aittitos Spata
VS
Moschato
20:30
Charavgiakos
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

19:45
Akratitos
VS
Pyliou
20:30
Aias Salamina
VS
Asteras Varis
20:30
Keratsini
VS
Thyella Diastavroseos
20:30
Aiolikos
VS
Aetos Loutron
20:30
Mikrasiatiki
VS
Panelefsiniakos
21:30
Karavas
VS
Pythagoras Karlovasi

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Napoli CA W
VS
Bahia W
04:00
Flamengo W
VS
Internacional RS W
06:00
Ferroviária W
VS
Real Brasília W
06:00
Corinthians W
VS
Botafogo W
06:00
São José W
VS
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

16:00
Şirineaşa
VS
Şcolar Reşiţa
16:30
Unirea Slobozia
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Bordeaux II
VS
Bressuire
20:00
Anglet Genets
VS
Chauvigny
20:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Libourne
20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Aviron Bayonnais
20:00
Stade Bordelais
VS
Niort II
20:00
Chatellerault
VS
Neuville
20:00
Cognac
VS
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Toulouse II
VS
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Lucciana
VS
Nice II
20:00
Villefranche SJB
VS
Mandelieu LN
23:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Cannes
01:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Corte

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

12:00
Southside Eagles
VS
Palm Beach
14:00
Queensland Lions
VS
Southport Warriors
15:00
Sunshine Coast
VS
Logan Lightning

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Harima W
11:00
Nittaidai W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Central Parade
23:15
Kamboi Eagles
VS
Johansen
23:15
Wusum Stars
VS
RSLAF

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Lyn W
VS
Grei W
20:00
Røa W
VS
Amazon Grimstad W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
Lun Lok
20:00
Hang Sai
VS
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
College Cosmo
VS
Glacis United
23:30
Manchester 62
VS
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Verspah Oita
11:00
Honda Lock
VS
Matsue City
11:00
Nara Club
VS
Sony Sendai
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Maruyasu Okazaki
13:00
Kariya
VS
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
JFA Academy W
10:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
RPS Lions
VS
SavU
20:00
PP-70
VS
Loiske
22:30
VPV
VS
Virkiä