lsm99

ตารางบอล 27 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เรอัล มาดริด
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
แบล็กพูล
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
พอร์ตสมัท
01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
โรชเดล
01:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
สคันธอร์ป
01:00
Cheltenham Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
Bradford City
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Barrow
01:00
Exeter City
VS
กริมสบี้ ทาวน์

462 England - National League

01:00
Yeovil Town
VS
Solihull Moors
01:00
King's Lynn Town
VS
Stockport County
01:00
Sutton United
VS
Barnet
01:00
Halifax Town
VS
Woking
01:00
Torquay United
VS
Aldershot Town
01:45
Wealdstone
VS
Dover Athletic
01:45
Bromley
VS
Chesterfield
01:45
Eastleigh
VS
Notts County
01:45
Maidenhead United
VS
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

01:45
Kettering Town
VS
Darlington

462 England - Premier League U18

18:00
Reading U18
VS
Southampton U18
19:00
Sunderland U18
VS
Manchester United U18
19:00
Blackburn U18
VS
Stoke City U18
19:00
Middlesbrough U18
VS
Burnley U18

462 England - Professional Development League

19:00
Bristol City U23
VS
Birmingham U23
19:00
Cardiff U23
VS
Coventry U23
19:00
Ipswich U23
VS
Nottingham U23
19:00
Queens Park Rangers U23
VS
Sheffield Wed U23
19:00
Swansea City U23
VS
Wigan U23
20:00
Charlton U23
VS
Crewe U23
20:00
Millwall U23
VS
Sheffield Utd U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Brightlingsea Regent
VS
Corinthian-Casuals
01:45
Cheshunt
VS
Margate
01:45
East Thurrock United
VS
Haringey Borough
01:45
Enfield Town
VS
Horsham
01:45
Folkestone Invicta
VS
Bishop's Stortford
01:45
Lewes
VS
Bowers & Pitsea
01:45
Wingate & Finchley
VS
AFC Hornchurch
01:45
Worthing
VS
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Bury Town
VS
Heybridge Swifts
01:45
Coggeshall Town
VS
Basildon United
01:45
Dereham Town
VS
Canvey Island
01:45
Felixstowe & Walton United
VS
Aveley
01:45
Histon
VS
Brentwood Town
01:45
Hullbridge Sports
VS
Soham Town Rangers
01:45
Maldon & Tiptree
VS
Great Wakering Rovers
01:45
Tilbury
VS
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
FC Romania
01:45
Bedfont Sports
VS
Waltham Abbey
01:45
Chipstead
VS
Staines Town
01:45
Harlow Town
VS
Chertsey Town
01:45
Hertford Town
VS
Bracknell Town
01:45
Marlow
VS
Hanwell Town
01:45
Northwood
VS
Barking
01:45
South Park
VS
Chalfont St Peter
01:45
Uxbridge
VS
Tooting & Mitcham United
01:45
Ware
VS
Westfield

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Holstein Kiel

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:30
Hartberg
VS
Rheindorf Altach
23:30
Austria Wien
VS
Admira
23:30
St. Pölten
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Liefering
VS
Austria Wien II

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Digenis Morphou
VS
Othellos
20:00
Ayia Napa
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Třinec
VS
Viktoria Žižkov

17 France - National

01:00
Créteil
VS
Boulogne

125 Greece - Football League

05:00
Episkopi
VS
Aspropyrgos Enosis

251 Italy - Serie B

19:00
Pescara
VS
Virtus Entella
21:00
เอ็มโปลี
VS
คิเอโว่

2345 Moldova - National Division

19:00
Zimbru
VS
Floreşti

2 Poland - 1. Liga

22:00
Miedź Legnica
VS
Górnik Łęczna
22:40
Bełchatów
VS
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

03:45
Farense
VS
Portimonense

155 Romania - Liga 1

20:30
Hermannstadt
VS
Gaz Metan Mediaş
23:00
Argeş
VS
UTA Arad

1161 Scotland - League One

01:00
Cove Rangers
VS
Partick Thistle
01:00
Airdrieonians
VS
Montrose
01:00
Dumbarton
VS
Forfar Athletic

1161 Scotland - League Two

01:00
Stirling Albion
VS
Queen's Park
01:00
Stranraer
VS
Elgin City
01:00
Annan Athletic
VS
Stenhousemuir
01:00
Cowdenbeath
VS
Brechin City

47 Sweden - Superettan

23:30
Jönköpings Södra
VS
Helsingborg

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
Hatayspor
VS
Gençlerbirliği

515 Wales - Premier League

01:45
Penybont
VS
Barry Town United
01:45
The New Saints
VS
Caernarfon Town
01:45
Haverfordwest County
VS
Cardiff MU
01:45
Newtown
VS
Flint Town United
01:45
Aberystwyth Town
VS
Cefn Druids

80 Chile - Primera Division

07:30
Audax Italiano
VS
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Deportes Quindío
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
San Carlos
VS
Pérez Zeledón

458 Mexico - Liga MX

09:00
Pachuca
VS
Santos Laguna

146 South Africa - Premier League

20:00
Stellenbosch
VS
Maritzburg United
22:00
Moroka Swallows
VS
SuperSport United

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Petro de Luanda
21:30
Sagrada Esperança
VS
Académica do Lobito

886 Egypt - Premier League

02:30
Al Masry
VS
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Satellite
VS
Flamme Olympique
05:00
Eléphant Coléah
VS
Kaloum Star

16175 Libya - Premier League

04:00
Al-Khmes
VS
Alittihad Misurata
04:00
Olympic Azzaweya
VS
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

00:00
Onze Créateurs
VS
Bakaridjan
02:00
COB
VS
USFAS Bamako
02:00
USFAS Bamako
VS
COB

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Gwambina
VS
Mwadui
23:00
Simba
VS
Dodoma Jiji

488 Iran - Azadegan League

22:30
Qashqai
VS
Shahin Bushehr
23:00
Chooka Talesh
VS
Khouneh Be Khouneh Babol

21462 Kuwait - Division 1

02:00
Burgan
VS
Yarmouk
02:00
Al Tadhamon
VS
Al Jahra

5618 China PR - Super League

14:35
Shandong Luneng
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Henan Jianye

64306 Hong Kong - Premier League

19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Warriors

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PKNP
VS
Kuching FA

69697 Vietnam - V-League

18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Binh Duong
18:00
Than Quang Ninh
VS
Nam Dinh
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Viettel

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:45
Al Shorta
VS
Al Duhail
02:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Istiqlol Dushanbe
02:00
AMGK
VS
Al Hilal
03:15
Al Ahli Jeddah
VS
Esteghlal
05:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
Viettel
05:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
กัมบะ โอซาก้า
05:00
Jeonbuk Motors
VS
Tampines Rovers
05:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Kitchee

11240938 เอเอฟซีคัพ

02:00
Shabab Al Am'ari
VS
Al Kuwait

462 England - Vanarama National League South

01:45
Hemel Hempstead Town
VS
St Albans City

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Bahia
VS
Guabirá

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
ฟลาเมงโก
VS
Unión La Calera
05:15
LDU Quito
VS
Vélez Sarsfield
05:15
Atlético Mineiro
VS
América de Cali

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
Peñarol

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco ES
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Toledo Brazil
VS
Azuriz
04:00
Cianorte
VS
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

08:15
Santo André
VS
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

08:00
Portuguesa Santista
VS
Sertãozinho
08:00
Taubaté
VS
Portuguesa
08:00
Oeste
VS
XV de Piracicaba
08:00
RB Brasil
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

06:00
Votuporanguense
VS
Comercial
06:00
Capivariano
VS
Barretos
06:00
Desportivo Brasil
VS
Marília
06:00
Primavera SP
VS
CA Linense

5 Brazil - Sergipano

01:15
Boca Júnior
VS
Sergipe
01:30
América de Pedrinhas
VS
Maruinense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Colegiales
VS
Deportivo Armenio

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:35
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

65437 Panama - Lpf

05:00
Costa del Este
VS
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Feronikeli
VS
Arbëria

227 Russia - Pfl

17:00
Essentuki
VS
Inter Cherkessk
19:00
Krasnodar 3
VS
Mashuk-KMV
20:00
Kuban Kholding
VS
Tuapse
20:00
Legion Dynamo
VS
Forte Taganrog
20:00
SKA Rostov
VS
Druzhba
20:00
Biolog
VS
Urozhay
20:30
Zenit Izhevsk
VS
Dinamo Barnaul
22:00
Chernomorets
VS
Makhachkala
22:30
KAMAZ
VS
Novosibirsk
22:30
Spartak Nal'chik
VS
Dinamo Stavropol'

1638 Slovenia - Slovenian Cup

20:00
Celje
VS
Radomlje
22:30
Domžale
VS
Maribor

3039 Togo - Championnat National

05:00
Ifodjè
VS
Semassi
05:00
Koroki Metete
VS
Kara
05:00
Sara Sport
VS
ASKO de Kara
05:00
Gbohloe-Su
VS
Togo Port
05:00
Maranatha Fiokpo
VS
Gomido
05:00
Entente II
VS
Anges Notsè
05:00
Dynamic Togolais
VS
OTR

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tigres UANL W
VS
Mazatlán W
07:00
Santos Laguna W
VS
Juárez W
07:00
León W
VS
Puebla W

802 Israel - Lig Bet

20:00
Hapoel Ein as-Sahla
VS
MS Tirat HaCarmel
20:30
Bnei Bir al-Maksur
VS
Tzeirei Sakhnin
21:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Beitar Nahariya
23:15
Hapoel Pardesya Noam
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
Moreland Zebras
VS
Northcote City
16:45
Hume City
VS
Frankston Pines
16:45
Nunawading City
VS
Dandenong City
17:00
Green Gully
VS
Mill Park

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

16:45
Hellenic Athletic
VS
Mindil Aces

5724 Sierra Leone - Premier League

05:00
Old Edwardians
VS
Bo Rangers
05:00
East End Lions
VS
Freetown City
05:00
Central Parade
VS
Bai Bureh Warriors
05:00
RSLAF
VS
Kamboi Eagles
05:00
Johansen
VS
Wusum Stars

3374 Gibraltar - Premier Division

23:45
Lynx
VS
St Josephs FC
02:00
Lions FC
VS
Lincoln Red Imps

1233 Finland - Kolmonen

22:30
MaPS
VS
TPS II
23:00
HaPK
VS
KyPa
23:00
Haka Juniorit
VS
NoPS
23:00
Korsnas
VS
VPS II