lsm99

ตารางบอล 28 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

32 ลาลีกา สเปน

00:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล บายาโดลิด

479 Japan - Ybc Levain Cup

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
สากัน โตสู
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

99474 World - Club Friendlies

16:00
HamKam
VS
Ullensaker / Kisa
18:00
Molde
VS
Sogndal
19:00
HamKam
VS
Kongsvinger
20:00
Vålerenga
VS
Raufoss
21:00
Brann
VS
Sandnes Ulf
21:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Kristiansund
22:00
Fredrikstad
VS
Strømmen

462 England - Women's Super League

01:00
Birmingham W
VS
Aston Villa W
01:30
Arsenal W
VS
West Ham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Potters Bar Town
01:45
Kingstonian
VS
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Grays Athletic
VS
Witham Town
01:45
Romford
VS
Cambridge City

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Greuther Fürth
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

00:00
Dynamo Dresden
VS
MSV Duisburg

2454 Albania - Superliga

18:00
Skënderbeu Korçë
VS
Bylis Ballsh
18:00
Apolonia Fier
VS
Kastrioti Krujë
21:00
Kukësi
VS
Teuta Durrës
21:00
Tirana
VS
Vllaznia Shkodër
21:00
Laçi
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Sturm Graz
23:30
Wattens
VS
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Sabah II
VS
Keşlə II

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Kozara Gradiska
VS
Slavija
21:30
Podrinje Janja
VS
Sloga Doboj
21:30
Ljubic Prnjavor
VS
Rudar Prijedor
21:30
FK Jedinstvo Brcko
VS
Sloboda Novi Grad
21:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Leotar
VS
Sutjeska Foca
21:30
Tekstilac Derventa
VS
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Drina Zvornik
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

05:00
OFK Pirin
VS
Kariana Erden

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Osijek II
22:00
Croatia Zmijavci
VS
Dugopolje
22:00
Opatija
VS
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - Croatia Cup

23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

20:00
Enosis
VS
Paphos
22:00
Doxa
VS
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

20:00
PAEEK
VS
Aris
20:00
AE Zakakiou
VS
Ahironas
20:00
Omonia Psevda
VS
Onisilos
20:00
Kouris Erimi
VS
EN THOI Lakatamia
20:00
Akritas
VS
Anagennisi Deryneia
20:00
ASIL Lysi
VS
Xylotympou
20:00
Omonia Aradippou
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Czech Cup

19:00
Sigma Olomouc
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Teplice

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Dunkerque
VS
อาเมียงส์

17 France - National

23:00
Orléans
VS
Villefranche

125 Greece - Football League

19:00
Apollon Pontou FC
VS
Panserraikos
19:00
Olympiakos Volos
VS
Kavala
19:00
Pierikos
VS
Veria
19:00
Almopos
VS
Thesprotos
19:00
Pontion Karagiannion
VS
Triglia FC
19:00
Asteras Vlachioti
VS
Ialysos
19:00
Santorini 2020
VS
Rodos

125 Greece - Greek Cup

23:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAS Giannina

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Dorogi
VS
Szeged 2011
22:00
Soroksár SC
VS
Vasas
22:00
Pécsi MFC
VS
Ajka
22:00
DEAC
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szentlőrinc SE
VS
Szombathelyi Haladás
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Gyirmót
23:00
Győri ETO
VS
Szolnoki MÁV
23:00
Csákvári TK
VS
Budaörs
23:00
Békéscsaba
VS
Debrecen
23:00
Kazincbarcika
VS
Siófok

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Makedonija
VS
Pelister
18:00
Struga
VS
Shkupi
18:00
Rabotnicki
VS
Skendija 79
18:00
Borec
VS
Vardar
18:00
Belasica
VS
Sileks
18:00
Akademija Pandev
VS
Renova

998 Montenegro - Second League

21:00
Jedinstvo
VS
Ibar
21:00
Igalo
VS
Drezga
21:00
Arsenal Tivat
VS
Mornar
21:00
Kom
VS
Bokelj
21:00
Grbalj
VS
Berane

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Jagiellonia Białystok
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Resovia Rzeszów
21:00
Stomil Olsztyn
VS
Korona Kielce
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Arka Gdynia
22:00
Odra Opole
VS
Chrobry Głogów
22:40
ŁKS Łódź
VS
Radomiak Radom
01:00
Nieciecza
VS
Puszcza Niepołomice

155 Romania - Liga 1

18:00
Chindia Târgovişte
VS
Astra
20:30
Sepsi
VS
Academica Clinceni
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Botoşani

227 Russia - FNL

18:00
Spartak Moskva II
VS
Fakel
18:30
Tom' Tomsk
VS
Chayka
20:00
Irtysh
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Krasnodar II
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Shinnik
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Veles
22:00
Neftekhimik
VS
Baltika
22:00
Krylya Sovetov
VS
Torpedo Moskva
22:00
Tekstilshchik
VS
Akron
23:00
Chertanovo
VS
Orenburg
23:00
Olimpiyets
VS
Yenisey

227 Russia - Youth League

16:00
Ural U19
VS
Rotor Volgograd U20
16:00
Chertanovo U20
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Rostov U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Strogino U20
VS
Sochi U19
17:00
Tambov U19
VS
Khimki U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Krasnodar U19
18:00
Ufa U19
VS
Dinamo Moskva U19
18:00
UOR №5 U20
VS
Arsenal Tula U19
21:00
Zenit U19
VS
Spartak Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

23:00
Čukarički
VS
Mladost Lučani
23:00
Novi Pazar
VS
Voždovac
23:00
Bačka Palanka
VS
Zlatibor Čajetina

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Kayserispor
VS
Denizlispor
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Antalyaspor
20:00
Göztepe
VS
แทร็บซอนสปอร์
00:30
Rizespor
VS
เบซิคตัส
00:30
กาลาตาซาราย
VS
คอนยาสปอร์

86 Ukraine - Premier League

21:00
Olimpik Donetsk
VS
Zorya
23:00
Lviv
VS
Rukh Vynnyky

515 Wales - Premier League

01:45
Bala Town
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Copa Argentina

01:10
Deportivo Madryn
VS
Banfield

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Firpo
VS
FAS
04:15
Alianza
VS
Atletico Marte
04:15
Jocoro
VS
Once Municipal
04:15
Chalatenango
VS
Isidro Metapán
04:15
Santa Tecla
VS
Águila
04:15
Municipal Limeño
VS
Sonsonate

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:00
Deportivo Sanarate
VS
Xelajú
04:00
Cobán Imperial
VS
Antigua GFC
04:00
Municipal
VS
Cotzumalguapa
04:00
Guastatoya
VS
Comunicaciones
04:00
Achuapa
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Quiché
VS
Mictlán

146 South Africa - Premier League

20:00
Kaizer Chiefs
VS
Chippa United
20:00
Tshakhuma
VS
Bloemfontein Celtic
22:00
Baroka
VS
TS Galaxy
22:00
Cape Town City
VS
AmaZulu
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Golden Arrows

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Motema Pembe
VS
Blessing
19:30
Sanga Balende
VS
TP Mazembe
20:30
Vita Club
VS
Dauphins Noirs
20:30
Groupe Bazano
VS
JSK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
Abengourou
22:30
Bassam
VS
San-Pedro
01:00
ES Bafing
VS
AFAD

16175 Libya - Premier League

04:00
Al-Madina
VS
Rafeeq

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya City
VS
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

20:00
Indeni
VS
Nkwazi
20:00
ZESCO United
VS
Red Arrows
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Prison Leopards
20:00
Young Green Eagles
VS
Kitwe United

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Shabab
VS
Al Sahel
02:00
Kazma
VS
Khaitan

5618 China PR - Super League

17:00
Shanghai SIPG
VS
Beijing Guoan
19:00
Dalian Professional
VS
Hebei CFFC

69697 Vietnam - V-League

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Da Nang
VS
Sai Gon
18:00
Hai Phong
VS
Song Lam Nghe An
19:15
Ha Noi
VS
Binh Dinh

99474 World - CAF Confederations Cup

02:00
Pyramids FC
VS
Namungo
04:00
Enyimba
VS
Orlando Pirates
04:00
ES Sétif
VS
Al Ahli Benghazi
04:00
CS Sfaxien
VS
Jaraaf
04:00
Raja Casablanca
VS
Nkana
04:00
Etoile du Sahel
VS
Salitas
05:00
RSB Berkane
VS
Cotonsport
05:00
JS Kabylie
VS
NAPSA Stars

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
09:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
Cruz Azul

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Huachipato
VS
12 de Octubre
07:30
Arsenal de Sarandi
VS
Ceará
05:15
Athletico PR
VS
Metropolitanos
05:15
Independiente
VS
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Internacional
VS
Deportivo Táchira
07:30
Boca Juniors
VS
Santos
07:30
Palmeiras
VS
Independiente del Valle
05:00
Defensa y Justicia
VS
Universitario
05:00
Cerro Porteño
VS
Deportivo La Guaira
05:00
Nacional
VS
Atlético Nacional

116 Cyprus - 3. Division

20:00
Oroklini / Troulloi
VS
APONA Anagias
20:00
ENAD
VS
Elpida Astromeritis
20:00
MEAP Nisou
VS
Peyia
20:00
APEP
VS
O Kormakitis
20:00
Olympiada Lympion
VS
Amathous
20:00
Elia Lythrodonta
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:30
Uničov
VS
Sigma Olomouc II
20:30
Odra Petrkovice
VS
Banik Ostrava II
20:30
Vyškov
VS
Znojmo
20:30
Hlučín
VS
Slovácko II
20:30
Vrchovina
VS
Dolní Benešov
20:30
Uherský Brod
VS
Velké Meziříčí
20:30
Zlín II
VS
Vysočina Jihlava II
20:30
Frýdek-Místek
VS
Viktoria Otrokovice
20:30
Slovan Rosice
VS
Hanácká

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
Fremad Valby
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
RB 1906
VS
Herlev
23:30
B 1908
VS
Allerod
23:30
Skjold Birkerod
VS
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Odder
VS
B 1913
23:30
Marienlyst
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

01:00
Silkeborg KFUM
VS
Vejgaard B

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:30
Iraklis Ampelokipon
VS
Apollon Paralimniou
20:30
Ampelokipon Drama
VS
Orfeas Xanthi
20:30
Anagennisi Thalassias
VS
Ethnikos Sochos
20:30
Aetos Orfani
VS
Elpida Sapes
20:30
Nestos Chrisoupolis
VS
Evosmou
20:30
Doxa Neo Sidirochori
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:30
Antheias-Aristinou
VS
Didymoteicho
20:30
Aris Avato
VS
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:30
Ermis Amyntaio
VS
Atromitos Palamas
20:30
Makedonikos Foufas
VS
Oikonomos
20:30
Meteora
VS
Karitsa
20:30
Aetos Makrychoriou
VS
Sellana
20:30
Kozani
VS
Iraklis Larissa
20:30
Anagennisi Karditsas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:30
Dias Diou
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:30
Makedonikos Neapolis
VS
Ethnikos Giannitsa
20:30
Agrotikos Asteras
VS
Thyella Sarakinoi
20:30
Anagennisi Plagia
VS
Aetos Varvaras
20:30
Niki Agkathia
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:30
Edessaikos
VS
Nea Kallikrateia
20:30
PAOK Alexandreia
VS
Thermaikos Thermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

18:30
Lefkimmi
VS
Preveza
19:00
Tilikratis
VS
Agios Matthaios
20:30
Thyella Katsikas
VS
Missolonghi
20:30
Amvrakikos Loutrou
VS
Acheron Kanalaki
20:30
Thyella Monastirakiou
VS
Asteras Kalirachis
20:30
M. Alexandros Kastorias
VS
Panagriniakos
20:30
Kerkyra
VS
Anagennisi Artas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

20:00
Veszprém
VS
Puskás II
22:00
Nagyatadi FC
VS
Balatonfuredi
22:00
III. Kerületi TUE
VS
Érdi VSE
22:00
Menfocsanak
VS
Nagykanizsai ULE
22:00
Papai Perutz
VS
Videoton II
22:00
SC Sopron
VS
Komárom
22:00
Lipot SK
VS
Zalaegerszegi TE II
23:30
Bicskei
VS
Gardony
00:00
Tatabánya
VS
BKV Előre

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Pontedera
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Cavese
VS
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Casale
VS
Derthona
20:00
Vado
VS
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Belluno
21:00
Trento Calcio 1921
VS
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Mezzolara
20:00
Seravezza
VS
Rimini
20:00
Correggese
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Lornano Badesse
VS
Montevarchi Calcio
20:00
Montespaccato
VS
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Olympia Agnonese
VS
Pineto
20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Carbonia
VS
Team Nuova Florida
20:00
Latina
VS
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Team Altamura
20:00
Nardò
VS
Città di Fasano
20:00
Aversa Normanna
VS
Taranto

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Stargard Szczeciński
VS
Polkowice
20:00
Śląsk Wrocław II
VS
Hutnik Krakow
20:00
SKRA Częstochowa
VS
Lech Poznań II
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Pogoń Siedlce
20:30
Znicz Pruszków
VS
Olimpia Grudziądz
21:15
Wigry Suwałki
VS
Stal Rzeszów
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Katowice
23:00
Motor Lublin
VS
Chojniczanka Chojnice
23:00
Kalisz
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Timočanin
VS
Vlasina
21:30
Mladost Medoševac
VS
Radan
21:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Rembas
21:30
Kablovi Zaječar
VS
Župa
21:30
Trstenik PPT
VS
Moravac Mrštane
21:30
Pčinja Trgovište
VS
Car Konstantin
21:30
Timok
VS
Morava Vladičin Han
21:30
Dunav Prahovo
VS
FK Toplicanin Prokuplje
21:30
Sinđelić Niš
VS
Buducnost Popovac
21:30
Radnički Svilajnac
VS
SFS Borac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Sušica
VS
Jedinstvo Ub
21:00
Trepča
VS
Mladi Radnik
21:00
Sloga Požega
VS
Sloboda Užice
21:00
Jošanica
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Gruža
VS
Budučnost Krušik
21:00
Mačva 1929
VS
Tutin
21:00
Budućnost Arilje
VS
Takovo
21:00
Sumadija Arandelovac
VS
Bane Raska
21:00
Železničar Lajkovac
VS
Semendrija 1924

32 Spain - Segunda B - Playoffs

21:30
Espanyol II
VS
Peña Deportiva
22:00
Portugalete
VS
Ejea
22:00
Racing Santander
VS
Osasuna II
00:00
Llagostera-Costa Brava
VS
La Nucia

32 Spain - Tercera - Group 1

01:00
Ribadumia
VS
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 2

20:00
Real Avilés
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

00:00
Racing Santander II
VS
Tropezón
00:00
Cartes
VS
Atlético Albericia
01:00
Rinconeda Polanco
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Alcobendas Sport
VS
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 8

23:00
Peñaranda
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Almería II
VS
El Palo
00:00
Motril
VS
Loja
00:00
Union Estepona
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Lucena
VS
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 17

00:45
Binéfar
VS
Calamocha
01:00
Fraga
VS
Sariñena

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Ankara Demirspor
VS
Kahramanmaraşspor
19:00
İnegölspor
VS
Şanlıurfaspor
19:00
Kocaelispor
VS
Hacettepe
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
Amed SK
19:00
Manisa BBSK
VS
Gümüşhanespor
19:00
Çorum Belediyespor
VS
Zonguldak Kömürspor
19:00
Afjet Afyonspor
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Niğde Belediyespor
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Ergene Velimeşespor
VS
24 Erzincanspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:30
Sivas Belediyespor
VS
Pendikspor
19:00
Karabükspor
VS
Karacabey Birlikspor
19:00
Elazığspor
VS
Bugsaşspor
19:00
Turgutluspor
VS
Sakaryaspor
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Kırşehir Belediyespor
19:00
Eyüpspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Serik Belediyespor
VS
Bodrumspor
19:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Pazarspor
19:00
Kastamonuspor
VS
Van BB
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Kırklarelispor

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Vitória
VS
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Brasiliense
VS
Ceilândia
01:30
Luziânia
VS
Gama

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vilavelhense
VS
Serra
01:00
Vitória ES
VS
Estrela do Norte
01:00
Rio Branco-VN
VS
São Mateus
01:00
Desportiva ES
VS
Pinheiros

5 Brazil - Catarinense 1

05:00
Brusque
VS
Joinville
05:00
Juventus SC
VS
Marcílio Dias
06:30
Avaí
VS
Prospera Criciuma

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Operário Ltda
VS
Grêmio Sorriso
02:30
Nova Mutum EC
VS
Luverdense
06:00
União Rondonópolis
VS
Acao Cuiaba
06:30
Cuiabá
VS
Dom Bosco

5 Brazil - Paraense

01:30
Castanhal
VS
Carajás
01:30
Tuna Luso
VS
Bragantino PA
01:30
Paragominas
VS
Remo
01:30
Tapajós
VS
Gaviao
01:30
Paysandu
VS
Águia de Marabá
01:30
Itupiranga
VS
Independente PA

5 Brazil - Paraibano

06:00
São Paulo Crystal
VS
Treze

5 Brazil - Paulista A1

07:30
São Bento
VS
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
Osasco Audax
01:00
Taubaté
VS
Rio Claro
02:00
Velo Clube
VS
EC São Bernardo
03:00
XV de Piracicaba
VS
ยูเวนตุส
05:00
Portuguesa
VS
RB Brasil
05:00
Oeste
VS
Portuguesa Santista
05:30
São Bernardo
VS
Sertãozinho
06:00
Monte Azul
VS
São Bernardo
06:00
EC São Bernardo
VS
Atibaia
06:00
Água Santa
VS
Rio Claro
06:00
Sertãozinho
VS
ยูเวนตุส
06:00
Água Santa
VS
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

08:00
Batatais
VS
Nacional SP
08:00
Penapolense
VS
Olímpia
08:00
Noroeste
VS
São José EC
08:00
Rio Preto
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

04:45
Retrô
VS
Santa Cruz
06:00
Salgueiro
VS
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

01:45
4 de Julho
VS
Picos
01:45
Flamengo PI
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

01:30
América RN
VS
Potiguar Mossoró
01:30
ASSU
VS
ABC
01:30
Forca e Luz
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Rondoniense
VS
Real Ariquemes
02:30
Ji-Paraná
VS
Barcelona RO
03:00
Uniao Cacoalense
VS
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

02:00
Confiança
VS
Frei Paulistano
02:00
Lagarto
VS
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Dourados Atlético
VS
Aquidauanense
02:00
Operário MS
VS
Costa Rica - MS

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Police Commissary
VS
Nagacorp
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Prey Veng

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Gramshi
VS
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Bulqiza
VS
Spartaku Tiranë

86 Ukraine - Youth League

16:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Zorya U21

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Torino U19
VS
Empoli U19

488 Iran - Hazfi Cup

19:30
Esteghlal
VS
Zob Ahan
19:30
Shahin Bandar Ameri
VS
Persepolis
19:30
Aluminium Arak
VS
Tractor Sazi
19:30
Qashqai
VS
Foolad

251 Italy - Primavera 2

16:30
Benevento U19
VS
Salernitana U19
20:00
Reggiana U19
VS
Cremonese U19

245 Czech Republic - First League Women

22:30
Plzen W
VS
Sparta Prague W

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Pretoria Callies
VS
Steenberg United

65437 Panama - Lpf

07:00
Sporting San Miguelito
VS
Tauro
07:00
Independiente
VS
San Francisco
03:00
Deportivo Universitario
VS
Atlético Chiriquí
05:00
Alianza
VS
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

20:00
Prishtina
VS
Trepça'89
20:00
Gjilani
VS
Drenica
20:00
KF Ballkani
VS
KF Llapi
20:00
Besa Pejë
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Bavois
VS
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Mondorf-les-Bains
VS
Progrès Niedercorn
00:30
Victoria Rosport
VS
Fola Esch
00:30
Swift Hesperange
VS
Wiltz
00:30
Etzella Ettelbrück
VS
UT Pétange
00:30
Hostert
VS
RM Hamm Benfica
00:30
Differdange 03
VS
UNA Strassen
00:30
Rodange
VS
F91 Dudelange
00:30
Jeunesse d'Esch
VS
Racing

227 Russia - Pfl

05:00
Leningradets
VS
Zenit Irkutsk

1638 Slovenia - Slovenian Cup

20:00
NŠ Drava
VS
Koper
22:30
Nafta
VS
Olimpija

3039 Togo - Championnat National

05:00
Unisport
VS
Binah

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Madrid CFF W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

01:00
Lugano W
VS
Young Boys W

251 Italy - Primavera Cup

23:00
Fiorentina U19
VS
Lazio U19

32 Spain - Segunda Division Women

00:30
Girona W
VS
Pardinyes W
00:30
SMX Athletic Murcia W
VS
Ciudad de Murcia W
01:15
Sant Gabriel W
VS
Zaragoza II W
01:30
Rayo Vallecano II W
VS
Getafe W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:30
Panelefsiniakos
VS
Thyella Diastavroseos

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Bahia W
VS
Ferroviária W
01:00
Real Brasília W
VS
Kindermann-Avaí W
03:00
Cruzeiro W
VS
São José W
06:00
São Paulo W
VS
Flamengo W
06:00
Internacional RS W
VS
Corinthians W

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Goulburn Valley Suns
VS
Sydenham Park
16:30
North Geelong Warriors
VS
Keilor Park
16:30
Avondale Heights
VS
Yarraville
16:30
Eastern Lions
VS
Mornington
17:00
Malvern City
VS
Langwarrin

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Wallsend
VS
Belmont Swansea
16:30
Kahibah
VS
Charlestown City Blues

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Cliftonville W
01:45
Glentoran BU W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Linfield W
VS
Sion Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

23:00
Arna-Bjørnar W
VS
Åsane W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
KPV Akatemia
VS
SIF
23:30
Loiske
VS
Tervakosken Pato
23:30
PJK
VS
PP-70
23:30
JanPa
VS
TP-T