lsm99

ตารางบอล 1 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
คริสตัล พาเลซ
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
ไบรท์ตัน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
เชลซี
VS
ฟูลัม
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
วัตฟอร์ด
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
มิลล์วอลล์
VS
บริสตอลซิตี
21:00
นอริชซิตี
VS
เรดิง
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
สโตกซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
พอร์ตสมัท
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
Northampton Town
VS
แบล็กพูล
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
โรชเดล
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Exeter City
21:00
Bradford City
VS
สคันธอร์ป
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Port Vale
21:00
Leyton Orient
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Mansfield Town
VS
Oldham Athletic
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Cheltenham Town
21:00
Stevenage
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Walsall
VS
มอร์แคมป์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
เฮราเคิล
VS
วีวีวี เวนโล
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
ทเวนเต้
01:00
วิเทสส์
VS
พีอีซี ซโวลล์
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อัลค์มาร์
02:00
อูเทรชท์
VS
วิลเลม ทเว

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

01:30
ดอร์ทมุนด์
VS
Holstein Kiel

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Lens
02:00
ลีลล์
VS
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เวโรน่า
VS
Spezia
23:00
Crotone
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
เอซี มิลาน
VS
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เออิบาร์
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
เอลเช่
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล มาดริด
VS
โอซาซูนา

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
วิสเซล โคเบะ
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
สากัน โตสู
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
15:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โทชิกิ SC
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
เอฮิเมะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
Sagamihara
VS
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

20:00
Bryne
VS
Jerv
00:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Bethlehem Steel

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Notts County
21:00
Barnet
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Dover Athletic
VS
Bromley
21:00
Halifax Town
VS
Stockport County
21:00
King's Lynn Town
VS
Maidenhead United
21:00
Sutton United
VS
Aldershot Town
21:00
Torquay United
VS
Eastleigh
21:00
Wealdstone
VS
Yeovil Town
21:00
Woking
VS
Weymouth
21:00
Wrexham
VS
Solihull Moors
23:20
Hartlepool United
VS
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
AFC Telford United
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Blyth Spartans
VS
Darlington
21:00
Boston United
VS
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Curzon Ashton
21:00
Chorley
VS
Chester
21:00
Gloucester City
VS
Brackley Town
21:00
Guiseley
VS
York City
21:00
Hereford
VS
Leamington
21:00
Kettering Town
VS
Alfreton Town
21:00
Southport
VS
Fylde
21:00
Spennymoor Town
VS
Gateshead

462 England - Premier League U18

17:00
Sunderland U18
VS
Newcastle Utd U18
17:00
Brighton U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
West Ham U18
VS
Southampton U18
17:30
Wolverhampton U18
VS
Everton U18
17:30
West Brom U18
VS
Tottenham U18
18:00
Leeds United U18
VS
Manchester United U18
18:00
Leicester U18
VS
Fulham U18
18:30
Norwich U18
VS
Reading U18
19:00
Middlesbrough U18
VS
Stoke City U18
20:00
Manchester City U18
VS
Blackburn U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Brightlingsea Regent
VS
Cheshunt
22:00
Carshalton Athletic
VS
Cray Wanderers
22:00
Corinthian-Casuals
VS
East Thurrock United
22:00
Enfield Town
VS
Wingate & Finchley
22:00
Haringey Borough
VS
Worthing
22:00
AFC Hornchurch
VS
Bognor Regis Town
22:00
Horsham
VS
Margate
22:00
Leatherhead
VS
Kingstonian
22:00
Lewes
VS
Folkestone Invicta
22:00
Merstham
VS
Bishop's Stortford
22:00
Potters Bar Town
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Bury Town
VS
Brentwood Town
21:00
Coggeshall Town
VS
Canvey Island
21:00
Dereham Town
VS
Heybridge Swifts
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Cambridge City
21:00
Grays Athletic
VS
Soham Town Rangers
21:00
Histon
VS
Witham Town
21:00
Hullbridge Sports
VS
AFC Sudbury
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Basildon United
21:00
Romford
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Tilbury
VS
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Aylesbury United
VS
Yaxley FC
21:00
Barton Rovers
VS
Wantage Town
21:00
Bedford Town
VS
Kidlington
21:00
Berkhamsted
VS
Halesowen Town
21:00
Coleshill Town
VS
AFC Dunstable
21:00
Daventry Town
VS
Biggleswade
21:00
Didcot Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
North Leigh
VS
Bedworth United
21:00
St Neots Town
VS
Corby Town
21:00
Thame
VS
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Brighouse Town
VS
Mossley
21:00
City of Liverpool
VS
Widnes
21:00
Colne
VS
Tadcaster Albion
21:00
Dunston
VS
Ramsbottom United
21:00
Kendal Town
VS
Pontefract Collieries
21:00
Marske United
VS
Clitheroe
21:00
Ossett United
VS
Prescot Cables
21:00
Runcorn Linnets
VS
Marine
21:00
Trafford
VS
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Barking
21:00
Bedfont Sports
VS
Bracknell Town
21:00
Chipstead
VS
Waltham Abbey
21:00
Harlow Town
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Hertford Town
VS
Westfield
21:00
Marlow
VS
Chertsey Town
21:00
Northwood
VS
Hanwell Town
21:00
South Park
VS
Staines Town
21:00
Uxbridge
VS
FC Romania
21:00
Ware
VS
Chalfont St Peter

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Chasetown
VS
Lincoln United
21:00
Cleethorpes Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Frickley Athletic
VS
Spalding United
21:00
Glossop North End
VS
Market Drayton Town
21:00
Ilkeston Town
VS
Worksop Town
21:00
Leek Town
VS
Stamford
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Belper Town
21:00
Newcastle Town
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Carlton Town
21:00
Wisbech Town
VS
Sheffield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Paulton Rovers
21:00
Bideford
VS
Highworth Town
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Frome Town
21:00
Cinderford Town
VS
Sholing
21:00
Cirencester Town
VS
Barnstaple Town
21:00
Evesham United
VS
Basingstoke Town
21:00
Larkhall Athletic
VS
Moneyfields
21:00
Melksham Town
VS
Mangotsfield United
21:00
Thatcham Town
VS
Slimbridge
21:00
Winchester City
VS
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Warrington Town
21:00
Atherton Collieries
VS
Buxton
21:00
Basford United
VS
Whitby Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Morpeth Town
21:00
Hyde United
VS
Bamber Bridge
21:00
Matlock Town
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Nantwich Town
VS
Grantham Town
21:00
Radcliffe Borough
VS
Mickleover Sports
21:00
Scarborough Athletic
VS
Lancaster City
21:00
Stafford Rangers
VS
South Shields
21:00
Witton Albion
VS
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Barwell
VS
Royston Town
21:00
Biggleswade Town
VS
Stourbridge
21:00
Leiston
VS
Banbury United
21:00
Lowestoft Town
VS
Coalville Town
21:00
Needham Market
VS
Rushall Olympic
21:00
Nuneaton Town
VS
Stratford Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Redditch United
VS
Hitchin Town
21:00
St Ives Town
VS
Hednesford Town
21:00
Tamworth
VS
Kings Langley

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
Scheveningen
19:30
AFC
VS
Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels
VS
TEC
20:00
ASWH
VS
Kozakken Boys
20:30
Rijnsburgse Boys
VS
Quick Boys
20:30
HHC
VS
GVVV
20:30
Jong Sparta
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Koninklijke HFC
VS
Volendam II
23:00
De Treffers
VS
Katwijk

11 Germany - 3. Liga

19:00
Uerdingen
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Elversberg
VS
Bahlinger SC
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Mainz 05 II
19:00
FSV Frankfurt
VS
Aalen
19:00
Pirmasens
VS
Astoria Walldorf
19:00
Ulm
VS
Bayern Alzenau
19:00
Teutonia WS
VS
Freiburg II
19:00
Schott Mainz
VS
Balingen
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Hoffenheim II
19:00
Homburg
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Hessen Kassel
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ilshofen
VS
Sandhausen II
19:00
SGV Freiberg
VS
Reutlingen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Bruchsal
19:00
Freiburger FC
VS
Linx
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Neckarsulmer SU
19:00
Ravensburg
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Backnang
VS
Villingen
20:30
Oberachern
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Schwachhausen
18:00
BTS Neustadt
VS
Borgfeld
18:15
Blumenthaler SV
VS
Bremer SV
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Dietkirchen
VS
Baunatal
20:00
Waldgirmes
VS
Ginsheim
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Fernwald
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Lehnerz
VS
FV Bad Vilbel
20:00
SV Steinbach
VS
Hunfelder SV
20:00
Hessen Dreieich
VS
Hanau 93

919 Armenia - Premier League

21:30
Urartu
VS
Shirak

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Lustenau
VS
Austria Klagenfurt

143 Austria - Austrian Cup

01:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Kapaz
VS
Qarabağ II
19:00
Sumqayıt II
VS
Zaqatala

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Slonim
VS
Baranovichi
20:30
Naftan
VS
Volna
22:15
Shakhtyor Petrikov
VS
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

01:45
KV Oostende
VS
Standard Liège

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Mladost Doboj Kakanj
21:55
Sarajevo
VS
Zeljeznicar
00:05
Siroki Brijeg
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:00
Modrica
VS
Tekstilac Derventa
21:30
Slavija
VS
Drina Zvornik
21:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Leotar
21:30
Sutjeska Foca
VS
Borac Kozarska Dubica
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
FK Jedinstvo Brcko
21:30
Sloboda Novi Grad
VS
Ljubic Prnjavor
21:30
Rudar Prijedor
VS
Podrinje Janja
21:30
Sloga Doboj
VS
Kozara Gradiska

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Hajduk Split
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Sesvete
VS
Hrvatski Dragovoljac
22:00
Cibalia
VS
Croatia Zmijavci
22:00
Rudeš
VS
Dubrava Zagreb
22:00
Opatija
VS
Medimurje Cakovec
22:00
Kustošija
VS
Inter Zaprešić

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Bohemians 1905
20:00
Příbram
VS
České Budějovice
22:00
Slovácko
VS
Mladá Boleslav
00:30
Baník Ostrava
VS
Zbrojovka Brno

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Chrudim
VS
Dukla Praha
22:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

18:00
Hvidovre
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Paide
VS
Legion
23:00
Tulevik
VS
Nõmme Kalju

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Paris
VS
ตูลูส
01:00
Dunkerque
VS
Sochaux
01:00
Châteauroux
VS
Troyes
01:00
ก็อง
VS
Auxerre
01:00
Le Havre
VS
Chambly
01:00
Pau
VS
Ajaccio
01:00
Niort
VS
Rodez
01:00
Nancy
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
อาเมียงส์
VS
แก็งก็อง

17 France - National

01:00
Boulogne
VS
Cholet
01:00
Sète
VS
Orléans
01:00
Concarneau
VS
Créteil
01:00
Villefranche
VS
Avranches

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Zalaegerszegi TE
VS
Várda SE
00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - Pepsideild

00:00
HK
VS
KA
02:15
Stjarnan
VS
Leiknir Reykjavík
02:15
Fylkir
VS
FH

1796 Iceland - Iceland Cup

19:00
Vestri
VS
KFR
20:00
Thróttur Reykjavík
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Fjardabyggd
VS
Sindri
21:00
Völsungur
VS
Hamrarnir
21:00
Thróttur Vogar
VS
Grótta
21:00
KFS
VS
Kría
21:00
Dalvík / Reynir
VS
KF
21:00
Vídir
VS
Fram
21:00
Kári
VS
Skallagrímur
23:00
Álafoss
VS
Njardvík
23:00
Kórdrengir
VS
ÍBV

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Galway United

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Netanya
22:15
Ironi Kiryat Shmona
VS
Ashdod
00:30
Hapoel Hadera
VS
Bnei Sakhnin
00:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

19:00
Venezia
VS
คิเอโว่
19:00
เลชเช่
VS
Cittadella
19:00
Ascoli
VS
เอ็มโปลี
19:00
Virtus Entella
VS
Vicenza
19:00
Salernitana
VS
Monza
19:00
Cosenza
VS
Pescara
19:00
โฟรซิโนเน่
VS
Pisa
19:00
Reggiana
VS
Pordenone
19:00
Cremonese
VS
Reggina
19:00
เบรสชา
VS
สปาล

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Liepāja
20:00
Ventspils
VS
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

18:00
Pelister
VS
Akademija Pandev
18:00
Renova
VS
Belasica
18:00
Sileks
VS
Borec
18:00
Vardar
VS
Rabotnicki
18:00
Skendija 79
VS
Struga
18:00
Shkupi
VS
Makedonija

998 Montenegro - First League

19:00
Rudar
VS
Dečić
20:00
Jezero
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Iskra
VS
Mladost
23:00
Zeta
VS
Sutjeska
00:00
Budućnost
VS
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Coleraine
VS
Cliftonville
21:00
Glentoran
VS
Linfield
21:00
Ballymena United
VS
Glenavon
21:00
Portadown
VS
Warrenpoint Town
23:30
Crusaders
VS
Larne

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Wisła Kraków
22:30
Pogoń Szczecin
VS
Warta Poznań
01:00
Lech Poznań
VS
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

17:40
Chrobry Głogów
VS
ŁKS Łódź
22:00
Korona Kielce
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Gil Vicente
VS
Farense
00:00
ซานตาคลารา
VS
Boavista
00:00
Portimonense
VS
Rio Ave
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
ชาเวช
VS
Mafra
21:00
Porto II
VS
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

19:00
UTA Arad
VS
Chindia Târgovişte
21:30
Botoşani
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rubin Kazan'
VS
Dinamo Moskva
18:00
Rotor Volgograd
VS
Akhmat Grozny
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Ufa
23:00
คราสโนดาร์
VS
Sochi

227 Russia - Youth League

17:00
Tambov U19
VS
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Hibernian
VS
St. Johnstone
21:00
Livingston
VS
Aberdeen
21:00
Dundee United
VS
Ross County
21:00
Motherwell
VS
Kilmarnock
21:00
St. Mirren
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

21:00
Falkirk
VS
Montrose
21:00
Cove Rangers
VS
Airdrieonians
21:00
Peterhead
VS
Forfar Athletic
21:00
Clyde
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

21:00
Edinburgh City
VS
Elgin City
21:00
Stirling Albion
VS
Stranraer
21:00
Albion Rovers
VS
Brechin City
21:00
Annan Athletic
VS
Cowdenbeath

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Radnički Kragujevac
VS
Loznica
21:00
Dinamo Vranje
VS
Borac Čačak

401 Slovakia - Fortuna Liga

19:30
DAC
VS
Žilina
22:00
Trenčín
VS
Zlaté Moravce
22:00
Senica
VS
Nitra
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Ružomberok
22:00
Sereď
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Komárno
VS
Slovan Bratislava II
22:00
FK Košice
VS
Skalica
22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Domžale
21:45
Celje
VS
Maribor
01:00
Koper
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Triglav
VS
Radomlje
22:00
Nafta
VS
Krka
22:00
Dekani
VS
Smartno
22:00
Primorje
VS
Krško
00:00
Brežice
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
คิโรน่า
VS
เตเนริเฟ
23:15
อัลเมรีอา
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
มาจอร์กา
VS
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Sirius
VS
Kalmar
22:30
Hammarby
VS
Häcken

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Hammarby W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

18:00
Norrby
VS
Landskrona
20:00
Akropolis
VS
GIF Sundsvall
20:00
Falkenberg
VS
Värnamo
22:00
Örgryte
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Umeå
18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Hudiksvall
21:00
Örebro Syrianska
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Tvååker
VS
Trollhättan
19:00
Lund
VS
Lindome
19:00
Torns
VS
Åtvidaberg
21:00
Linköping City
VS
Österlen
21:00
Assyriska Turabdin
VS
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

23:15
Vaduz
VS
Luzern
01:30
บาเซิ่ล
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

23:15
Wil
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
เบซิคตัส
VS
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Eskişehirspor
VS
Bursaspor
20:00
Samsunspor
VS
Osmanlıspor
20:00
Keçiörengücü
VS
Menemen Belediyespor
20:00
Giresunspor
VS
Akhisar Belediyespor
20:00
Altınordu
VS
Tuzlaspor
20:00
Ümraniyespor
VS
Altay
20:00
Bandırmaspor
VS
Adanaspor
20:00
İstanbulspor
VS
Boluspor
20:00
Adana Demirspor
VS
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Desna
VS
Kolos Kovalivka
21:00
ชัคตาร์
VS
Dnipro-1
23:30
Vorskla
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Hirnyk
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

20:30
Barry Town United
VS
Bala Town
20:30
Caernarfon Town
VS
Penybont
20:30
Flint Town United
VS
Haverfordwest County
23:15
Connah's Quay
VS
The New Saints

44 Argentina - Superliga

07:00
Colón
VS
Arsenal de Sarandi

80 Chile - Primera Division

07:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
La Serena
23:30
Unión La Calera
VS
Antofagasta
02:30
Unión Española
VS
Audax Italiano
05:00
Palestino
VS
Huachipato
05:00
Ñublense
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

05:00
San Marcos
VS
Lautaro de Buin

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Millonarios
VS
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Grecia
04:00
Limón
VS
San Carlos
05:00
Guadalupe
VS
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

01:00
Universidad Católica
VS
Aucas
03:30
9 de Octubre
VS
Deportivo Cuenca
06:00
LDU Quito
VS
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
FAS
VS
Jocoro
04:15
Once Municipal
VS
Alianza
04:15
Atletico Marte
VS
Firpo
04:15
Isidro Metapán
VS
Municipal Limeño
04:15
Sonsonate
VS
Santa Tecla
04:15
Águila
VS
Chalatenango

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Atlas
09:30
Juárez
VS
Toluca
05:00
Guadalajara
VS
Tigres UANL
05:00
León
VS
Querétaro

1190 Paraguay - Division 1

07:15
12 de Octubre
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

03:30
Alianza Atlético
VS
Universitario

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ชิคาโก ไฟร์
01:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โคลัมบัส ครูว์
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ลอสแอนเจลิส
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์กซิตี
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
09:30
LA Galaxy II
VS
Sacramento Republic
06:30
Birmingham Legion
VS
Indy Eleven
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Charlotte Independence

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Stellenbosch
20:00
Golden Arrows
VS
AmaZulu
20:00
TS Galaxy
VS
Cape Town City
20:00
Bloemfontein Celtic
VS
Kaizer Chiefs
22:00
SuperSport United
VS
Baroka
22:00
Tshakhuma
VS
Black Leopards

614 Algeria - Ligue 1

22:00
JSM Skikda
VS
ES Sétif

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Amal Bou Saâda
VS
Lakhdaria
21:00
JSM Béjaïa
VS
USM El Harrach
21:00
Kouba
VS
USM Blida
21:00
WA Boufarik
VS
MO Béjaïa
21:00
Ben Aknoun
VS
Msila
21:00
CR Béni Thour
VS
RC Arbaâ
21:00
MSP Batna
VS
HB Chelghoum Laïd
21:00
MO Constantine
VS
US Chaouia
21:00
USM Khenchela
VS
Annaba
21:00
DRB Tadjenanet
VS
AS Khroub
21:00
MC El Eulma
VS
CA Batna
21:00
Teleghma
VS
CRB Ouled Djellal
21:00
IRB El Kerma
VS
MCB Oued Sly
21:00
SKAF Khémis Mélina
VS
Temouchent
21:00
RC Oued Rhiou
VS
CRB Ain Ouessara
21:00
JSM Tiaret
VS
SC Aïn Defla
21:00
Remchi
VS
ASM Oran
21:00
Arzew
VS
MC Saïda

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo do Libolo
VS
Petro de Luanda
21:30
Onze Bravos
VS
Académica do Lobito
21:30
Desportivo Huíla
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Sagrada Esperança
22:30
Progresso
VS
Baixa de Kassange

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Douanes
22:00
USFA
VS
ASEC Koudougou
22:00
Royal
VS
Etoile Filante
00:15
RCK
VS
Majestic

886 Egypt - Premier League

02:30
Smouha
VS
Al Ittihad
02:30
El Geish
VS
Aswan
02:30
El Entag El Harby
VS
Ismaily

468 Ghana - Premier League

22:00
Eleven Wonders
VS
Aduana Stars
01:00
Wa All Stars
VS
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Kaloum Star
05:00
CO Coyah
VS
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Mathare United
19:00
Leopards
VS
Zoo Kericho
19:00
Ulinzi Stars
VS
Wazito
19:00
Posta Rangers
VS
Bidco United

16175 Libya - Premier League

03:30
Al Hilal
VS
Shabaab Al Jabal

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Youssoufia Berrechid
VS
Difaâ El Jadida
05:00
Olympic Safi
VS
FAR Rabat
05:00
Maghreb Fès
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Raja Beni Mellal
VS
Chabab Ben Guerir
05:00
Olympique Dcheïra
VS
Stade Marocain
05:00
Kawkab Marrakech
VS
Khouribga

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Niarry Tally
VS
Diambars
23:30
Dakar SC
VS
Stade de Mbour
05:00
Mbour Petite Côte
VS
Jaraaf

2568 Zambia - Super League

18:00
Red Arrows
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Zanaco
VS
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
VS
Nkwazi
20:00
Indeni
VS
ZESCO United
20:00
Kitwe United
VS
Buildcon
20:00
Prison Leopards
VS
Young Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors
VS
Lumwana Radiants

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Ordino
VS
Jenlai

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Buqa'a
VS
Shabab Al Ordon

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Stade Tunisien
VS
ES Tunis

190321 Bahrain - Premier League

02:00
Muharraq
VS
Malkiya
02:00
Al Ahli
VS
Al Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Mohammedan Dhaka
VS
Arambagh
20:00
Rahmatgonj MFS
VS
Saif
22:00
Abahani Chittagong
VS
Sheikh Jamal

5618 China PR - League One

14:30
BIT
VS
Shenyang Urban
18:35
Nantong Zhiyun
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Guizhou Zhicheng
VS
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon
VS
Daegu
14:30
Suwon Bluewings
VS
Pohang Steelers
17:00
Ulsan
VS
Gwangju

3995 Malaysia - Premier League

21:00
Selangor United
VS
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

21:00
Pahang
VS
UiTM
21:00
Terengganu
VS
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Phú Thọ
16:00
Hue
VS
Quang Nam
16:00
Phu Dong
VS
An Giang
17:00
Long An
VS
Sanna Khanh Hoa
18:00
Pho Hien
VS
Công An Nhân Dân

919 Armenia - Armenian Cup

18:00
Ararat-Armenia
VS
Ararat

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
DOVO
VS
VVSB
19:30
GOES
VS
Ter Leede
19:30
ODIN '59
VS
Ajax Amateurs
19:30
Harkemase Boys
VS
VVOG
19:30
Barendrecht
VS
HSV Hoek
19:30
Lisse
VS
SteDoCo
19:30
Sportlust '46
VS
Excelsior '31
19:30
Staphorst
VS
ACV
20:00
DVS '33
VS
Sparta Nijkerk

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

04:15
Aurora
VS
Independiente Petrolero
06:30
Guabirá
VS
Santa Cruz

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Tubize
VS
Meux
01:00
La Louvière
VS
Stockay-Warfusée
01:00
RES Durbuy
VS
Excelsior Virton

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

05:00
Union Namur
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

05:00
Huy
VS
Jodoigne

224 Bulgaria - 3. League Northeast

18:00
Spartak Varna
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Topolite
21:00
Shumen 2007
VS
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Dukla Praha II
15:15
Loko Vltavín
VS
Povltava FA
15:15
Rakovnik
VS
Písek
15:15
Baník Sokolov
VS
Karlovy Vary
15:15
Benesov
VS
Příbram II
15:15
Zbuzany
VS
Sokol Brozany
15:15
Loko Vltavín
VS
Králův Dvůr
15:30
Králův Dvůr
VS
Motorlet Praha
15:30
Přepeře
VS
Slovan Liberec II
18:30
Sokol Zápy
VS
Teplice II
18:30
Sokol Živanice
VS
Přepeře
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Slovan Velvary
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Sokol Hostoun
22:00
Dukla Praha II
VS
Slovan Velvary
22:00
Pardubice II
VS
Hradec Kralove II
22:00
Sokol Živanice
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Zápy
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Teplice II
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Jablonec II
22:00
Rakovnik
VS
Baník Sokolov
22:00
Povltava FA
VS
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Hořovicko
VS
Petřín Plzeň
15:15
Prestice
VS
Hvězda Cheb
15:30
Marianske Lazne
VS
Jindrichuv Hradec
15:30
České Budějovice II
VS
Otava Katovice
15:30
Marianske Lazne
VS
Český lev - Union Beroun
18:30
Český lev - Union Beroun
VS
Doubravka
22:00
Klatovy
VS
Prestice
22:00
Rokycany
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Hvězda Cheb
22:00
Slavoj Mýto
VS
Spartak Sobeslav
22:00
Sokol Lom
VS
Doubravka
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Klatovy
VS
Hořovicko
22:00
České Budějovice II
VS
Rokycany
22:00
Otava Katovice
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:00
Tatran Rakovnik
VS
Meteor Praha
15:00
FK Brandys nad Labem
VS
Neratovice-Byškovice
15:15
Kladno
VS
Slaný
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Olympie Brezova
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Meteor Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Český Brod
15:15
Aritma Praha
VS
Ostrov
18:30
Dobris
VS
Štětí
20:00
Banik Sous
VS
Louny
22:00
Český Brod
VS
Ostrov
22:00
Slaný
VS
Louny
22:00
Štětí
VS
Slaný
22:00
Dobris
VS
Banik Sous
22:00
Chomutov
VS
Kladno
22:00
Olympie Brezova
VS
Louny
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Tatran Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Dvůr Králové
15:30
Velke Hamry
VS
Letohrad
15:30
Kosmonosy
VS
Vysoke Myto
15:30
Velke Hamry
VS
Náchod
20:00
Sokol Libiš
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Polaban Nymburk
22:00
Náchod
VS
Poříčany
22:00
Letohrad
VS
Vysoke Myto
22:00
Čáslav
VS
Poříčany
22:00
Hlinsko
VS
Kosmonosy
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Polaban Nymburk
22:00
Trutnov
VS
Sparta Kutná Hora

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Oure
VS
Jammerbugt
18:30
VSK Århus
VS
Aarhus Fremad
19:00
Næsby
VS
Holstebro
19:00
Middelfart
VS
Sydvest
19:00
Brabrand
VS
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:30
KFUM Roskilde
VS
Roskilde
19:00
Hillerød
VS
Slagelse B&I
20:00
Nykøbing
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Fremad Valby
VS
Ishøj
17:00
Avedøre
VS
Tarnby FF
19:00
BSF
VS
Karlslunde
19:00
Frederikssund
VS
KFUM
19:00
BK Union
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
Taastrup
VS
B 1908
19:00
Otterup
VS
Herlev
19:00
Skjold Birkerod
VS
LSF
19:00
Greve
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Kolding B
19:00
B 1913
VS
Odder
19:00
Ringkøbing
VS
Marienlyst
19:00
Tarup-Paarup
VS
OKS
19:00
Varde IF Elite
VS
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Kjellerup
VS
Herning Fremad
19:00
Djursland
VS
Lyseng
19:00
Norresundby
VS
Aarhus Fremad II
19:00
Skjold Sæby
VS
VRI
19:00
Tjorring
VS
Silkeborg KFUM

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Moulins Football
VS
Vaulx
23:00
Saint-Étienne II
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Clermont II
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Montlucon
VS
Ain Sud
23:00
Velay
VS
Limonest
23:00
Lyon Duchere II
VS
Thonon Évian
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Chambery

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
RC Epernay
VS
Colmar
23:00
Raon l'Etape
VS
Amneville
23:00
Sarre Union
VS
Mulhouse
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Nancy II
23:00
Biesheim
VS
Thaon
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Strasbourg II
23:00
Troyes II
VS
Prix-lès-Mézières

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Campodarsego
VS
Cartigliano

1578 Norway - 2. Division

18:00
Florø
VS
Kongsvinger
20:00
Skeid
VS
Notodden
20:00
Vard
VS
Øygarden
21:00
Flekkerøy
VS
Kjelsås
21:00
Arendal
VS
Nardo
21:00
Brattvåg
VS
Tromsdalen
21:00
Fløya
VS
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Olimpia Grudziądz
VS
Olimpia Elbląg
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Stargard Szczeciński
22:00
Hutnik Krakow
VS
Kalisz
22:00
Sokół Ostróda
VS
Wigry Suwałki
23:00
Katowice
VS
Śląsk Wrocław II

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Trstenik PPT
21:30
Vlasina
VS
Radnički Svilajnac
21:30
SFS Borac
VS
Sinđelić Niš
21:30
Buducnost Popovac
VS
Dunav Prahovo
21:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Timok
21:30
Morava Vladičin Han
VS
Pčinja Trgovište
21:30
Moravac Mrštane
VS
Kablovi Zaječar
21:30
Župa
VS
Jedinstvo Paraćin
21:30
Rembas
VS
Mladost Medoševac
21:30
Radan
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Jedinstvo Ub
VS
Železničar Lajkovac
21:30
Semendrija 1924
VS
Sumadija Arandelovac
21:30
Takovo
VS
Mačva 1929
21:30
Tutin
VS
Gruža
21:30
Budučnost Krušik
VS
Jošanica
21:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Sloga Požega
21:30
Sloboda Užice
VS
Trepča
21:30
Mladi Radnik
VS
Sušica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

20:45
Amorebieta
VS
SD Logroñés
21:00
Valencia II
VS
Espanyol II
21:30
Mutilvera
VS
Leioa
22:00
Racing Ferrol
VS
นูมานเซีย
22:00
Atzeneta
VS
Olot
22:00
Athletic Club II
VS
Tudelano
23:00
Levante II
VS
Cornellà
23:00
Hércules
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Somozas
VS
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

23:00
Caudal
VS
Real Titánico
23:00
Gijon Industrial
VS
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Ribamontan al Mar
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

21:00
San Ignacio
VS
Deusto
21:30
Anaitasuna FT
VS
Santutxu
21:30
Santurtzi
VS
Aurrera de Ondarroa
21:30
Lagun Onak
VS
Balmaseda
22:00
Pasaia KE
VS
Gernika
22:30
Sodupe
VS
Urgatzi
23:15
Durango
VS
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Paterna
VS
Villajoyosa
00:30
Vilamarxant
VS
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Salamanca II
VS
Almazán
21:30
Peñaranda
VS
Cultural Cebrereña
21:30
UD Santa Marta
VS
Beroil Bupolsa
22:00
Cultural Leonesa II
VS
Numancia II
22:00
Atlético Tordesillas
VS
Arandina
22:30
Atlético Astorga
VS
Gimnástica Segoviana
22:30
La Virgen del Camino
VS
Mirandés II
22:30
La Bañeza
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Real Jaén
VS
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Ceuta
VS
Puente Genil
17:30
Rota
VS
Córdoba II
23:00
Los Barrios
VS
Utrera
01:00
Xerez
VS
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Andratx
VS
Formentera
22:00
Manacor
VS
Mallorca II
22:30
Collerense
VS
Santanyi
22:45
Felanitx
VS
Llosetense
23:30
Génova
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Unión Viera
VS
Tenerife II
18:00
Guía
VS
Velke Levare
18:00
Las Palmas III
VS
Mensajero
22:30
Villa Santa Brígida
VS
Atletico Victoria
23:00
Arucas
VS
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
CD Coria
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

17:00
Txantrea
VS
Peña Azagresa
21:30
Beti Onak
VS
Fontellas
21:30
Huarte
VS
Cantolagua
21:30
Pamplona
VS
Murchante
22:00
Valle Egüés
VS
Cirbonero
22:00
San Juan
VS
Peña Sport
22:00
Beti Kozkor
VS
Ardoi
22:00
Subiza
VS
Bidezarra
22:30
Burladés
VS
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Agoncillo
VS
Calasancio
22:00
Comillas
VS
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Almudévar
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
La Solana
VS
Conquense
00:00
Ciudad Real
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
IFK Tidaholm
19:00
Angered BK
VS
Oddevold
19:00
Grebbestad
VS
IFK Skovde
20:00
Lidköping
VS
Stenungsund
20:00
Yxhult
VS
Forward

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:45
Lidingö
VS
Sandvikens AIK
19:00
Enskede
VS
Karlberg
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Kungsängen
21:00
Arlanda
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Storfors
VS
Stöde
18:30
Sandviks
VS
Ytterhogdal
19:00
Skellefteå
VS
Täfteå
20:00
Notvikens IK
VS
Friska Viljor
21:00
Boden
VS
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Hässleholms IF
19:00
Rosengård
VS
Karlskrona
19:00
Asarum
VS
Berga
20:00
Solvesborg
VS
Olympic
21:00
Eslov
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Smedby
VS
Eskilstuna City
19:00
Nyköping
VS
Arameiska / Syrianska
19:00
United Nordic
VS
Tyreso
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Motala
20:00
Värmbols
VS
Syrianska
20:00
Mjolby
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vinberg
VS
Eskilsminne
18:30
Sävedalen
VS
Ängelholm
19:00
Husqvarna
VS
Ullared
20:00
Dalstorps
VS
Vastra Frolunda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Manisaspor
VS
Ofspor
19:00
Derincespor
VS
Payasspor
19:00
Artvin Hopaspor
VS
Fatsa Belediyespor
19:00
Kızılcabölükspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Tire 1922
VS
Kemerspor 2003
19:00
Nevşehirspor
VS
Ankara Adliyespor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
1877 Alemdağspor
VS
Edirnespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Fethiyespor
VS
Cengelkoyspor
19:00
Karaman Belediyespor
VS
Yozgatspor
19:00
Yomraspor
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
Ceyhanspor
VS
Ağrı 1970
19:00
Tepecikspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Erzin Belediyespor
VS
Kütahyaspor
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Tokatspor
19:00
Mardin BB
VS
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

16:00
Erbaaspor
VS
Karşıyaka
18:00
Osmaniyespor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Erokspor
VS
Çarşambaspor
19:00
Isparta Davrazspor
VS
Somaspor
19:00
Yeni Altındağ BS
VS
İçelspor
19:00
Yalovaspor
VS
Cizrespor
19:00
Gölcükspor
VS
Arhavispor
19:00
Elaziz Belediyespor
VS
Çatalcaspor

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSA
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

03:05
Nacional AM
VS
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Gama
VS
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Bahia
VS
Ceará

5 Brazil - Capixaba

01:00
Real Noroeste
VS
Vilavelhense
01:00
Estrela do Norte
VS
Rio Branco ES
01:00
Serra
VS
Desportiva ES
01:00
São Mateus
VS
Vitória ES
01:00
Pinheiros
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 1

01:15
Madureira
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Cearense 1

05:00
Fortaleza
VS
Caucaia

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
Jataiense
02:00
Grêmio Anápolis
VS
Iporá

5 Brazil - Mineiro 1

21:00
URT
VS
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Pouso Alegre
VS
Caldense
02:30
Tombense
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

02:00
Águia de Marabá
VS
Remo

5 Brazil - Paraibano

02:00
Sousa
VS
Campinense

5 Brazil - Paulista A1

06:00
Bragantino
VS
Santos

5 Brazil - Paulista A2

08:00
Portuguesa Santista
VS
Velo Clube
08:00
Taubaté
VS
Monte Azul
08:00
RB Brasil
VS
XV de Piracicaba
08:00
Sertãozinho
VS
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

06:00
Votuporanguense
VS
Bandeirante SP
06:00
Capivariano
VS
Noroeste
06:00
Desportivo Brasil
VS
São José EC
06:00
Primavera SP
VS
Olímpia

5 Brazil - Piauiense

01:45
Ríver
VS
Fluminense PI
01:45
Parnahyba
VS
4 de Julho

5 Brazil - Roraimense

03:00
São Raimundo RR
VS
Rio Negro RR
05:00
GAS
VS
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

01:15
América de Pedrinhas
VS
Boca Júnior
01:15
Frei Paulistano
VS
Dorense
01:15
Atlético Gloriense
VS
Maruinense
02:00
Sergipe
VS
Confiança
02:00
Itabaiana
VS
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Aquidauanense
VS
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Nagacorp
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
National Defense
15:30
Prey Veng
VS
Police Commissary

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Racing Club Haitien
VS
Don Bosco

3347 San Marino - Campionato

20:00
Pennarossa
VS
Fiorentino
20:00
Juvenes / Dogana
VS
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
เพิร์ธ กลอรี
VS
Macarthur
14:05
บริสเบน รอร์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Dinamo Tirana
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Burreli
VS
Vora
20:00
Erzeni Shijak
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Oriku
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Turbina Cërrik
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

18:30
Butrinti Sarandë
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Internacional Tirana
VS
Ada Velipojë
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Shënkolli
20:00
Mirdita
VS
Klosi
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Gramshi
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Bulqiza
20:00
Valbona
VS
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Anyang
14:00
Daejeon Citizen
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Brisbane Knights
VS
St George Willawong
15:00
Bayside United
VS
Toowong
15:00
Acacia Ridge
VS
Univ. Queensland
16:10
Albany Creek Excelsior
VS
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

09:45
Woden Weston
VS
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
VS
Cooma Tigers
14:30
Monaro Panthers
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Sydney Olympic
15:00
Marconi Stallions
VS
Blacktown City
16:00
Mt Druitt Town
VS
Rockdale City Suns
16:00
North Shore Mariners
VS
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

15:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Inhulets' U21
19:00
Zorya U21
VS
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Perth
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
VS
Bayswater City
14:00
ECU Joondalup
VS
Perth Glory II
14:00
Sorrento
VS
Balcatta
14:00
Inglewood United
VS
Rockingham City

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Gold Coast Knights
VS
Redlands United
15:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Peninsula Power
16:00
Queensland Lions
VS
Olympic
16:15
Capalaba
VS
Logan Lightning
16:30
Magpies Crusaders
VS
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
URSL Visé
VS
Knokke
01:00
Mandel United
VS
Olympic Charleroi
01:00
Heist
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
SV Roeselare
VS
Thes Sport
01:00
Dender
VS
Liège
01:00
Tienen
VS
Francs Borains
01:00
Patro Eisden
VS
La Louvière Centre
01:00
Dessel Sport
VS
Rupel Boom

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Inter U19
VS
Sassuolo U19
18:00
Juventus U19
VS
Roma U19
18:00
Spal U19
VS
Sampdoria U19
20:00
Ascoli U19
VS
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Leczna W
VS
Medyk Konin W
18:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
UJ Krakow W
21:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

16:30
Salernitana U19
VS
Frosinone U19
17:00
Verona U19
VS
Parma U19
17:00
Lecce U19
VS
Spezia U19
17:30
Benevento U19
VS
Napoli U19
20:00
Monza U19
VS
Brescia U19
20:00
Chievo U19
VS
Pordenone U19
20:00
Cittadella U19
VS
Reggiana U19
20:00
Udinese U19
VS
Venezia U19
20:00
Cosenza U19
VS
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Ceske Budejovice U19
15:00
Pribram U19
VS
Mlada Boleslav U19
15:30
Opava U19
VS
Karvina U19
15:30
Pribram U19
VS
Hradec Kralove U19
15:30
Plzen U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Brno U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Plzen U19
16:00
Brno U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:00
FK Pardubice U19
VS
Opava U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Slovacko U19
18:00
Mlada Boleslav U19
VS
Slovacko U19
18:00
Meteor Praha U19
VS
Ostrava U19
18:15
Sparta Praha U19
VS
FC Fastav Zlin U19
19:30
Slavia Prague U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

16:30
Liberec W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Wisla U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Jagiellonia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Korona Kielce U18
18:30
Escola Warszawa U18
VS
Arka Gdynia U18
22:15
SMS Łódź U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Polokwane City
VS
Cape Town Spurs
20:00
Sekhukhune United
VS
Uthongathi
20:00
Steenberg United
VS
Royal AM
20:00
Jomo Cosmos
VS
Bizana Pondo Chiefs

65437 Panama - Lpf

04:00
Deportivo Universitario
VS
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide Olympic
12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Raiders
VS
Adelaide City
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
VS
NE MetroStars
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

20:00
Drita
VS
KF Feronikeli
20:00
Trepça'89
VS
Besa Pejë
20:00
Arbëria
VS
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Altona Magic
12:00
Port Melbourne
VS
Oakleigh Cannons
12:00
South Melbourne
VS
Hume City
14:05
Bentleigh Greens
VS
Green Gully
16:00
Dandenong Thunder
VS
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Buochs
21:00
Solothurn
VS
Grasshopper II
21:00
Wohlen
VS
Biel-Bienne
21:00
Baden
VS
Zug
21:00
Luzern II
VS
Muttenz
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Paradiso
21:00
Dietikon
VS
Eschen / Mauren
21:00
Balzers
VS
Höngg
21:00
Red Star Zürich
VS
Linth
22:00
Echallens
VS
Chênois
22:30
Lancy
VS
Terre Sainte
22:30
Vevey Sports
VS
Meyrin
23:00
Bassecourt
VS
Langenthal
05:00
Martigny Sports
VS
Azzurri 90
05:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Lausanne II
05:00
Young Boys II
VS
Naters
05:00
Olympique de Genève
VS
Bulle
05:00
Winterthur II
VS
Thalwil
05:00
St. Gallen II
VS
Gossau
05:00
Tuggen
VS
Kosova

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Cham
21:00
Brühl
VS
Bavois
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Yverdon Sport
21:00
Stade Nyonnais
VS
Étoile Carouge
21:00
YF Juventus
VS
Sion II
21:00
Zürich II
VS
Bellinzona
23:00
Black Stars
VS
Breitenrain

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

15:00
Sdyushor
VS
Altay
16:00
Yassy Turkistan
VS
Akademiya Ontustik
17:00
Aksu Stepnogorsk
VS
Kyran
17:00
Maqtaaral
VS
Okzhetpes

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Stripfing
VS
Traiskirchen
23:30
Team Wiener Linien
VS
Mannsdorf
23:30
Leobendorf
VS
Wiener Viktoria

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Concorde
VS
Kaedi
06:00
Ksar
VS
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

05:00
ASKO de Kara
VS
Unisport
05:00
Kara
VS
Ifodjè
05:00
Binah
VS
Koroki Metete
05:00
OTR
VS
Gbohloe-Su
05:00
Anges Notsè
VS
Dynamic Togolais
05:00
Gomido
VS
Entente II
05:00
Togo Port
VS
Maranatha Fiokpo

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Morön W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Mallbacken W
VS
Alingsås W
21:00
Norrköping W
VS
IFK Sundsvall W
22:00
Umea W
VS
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
Åland United W
VS
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Eibar W
VS
Atletico Granadilla W
17:00
Atletico Madrid W
VS
Rayo Vallecano W
17:00
Real Sociedad W
VS
Santa Teresa W
19:00
Logroño W
VS
Real Betis W
05:00
Barcelona W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Servette Chênois W
VS
St. Gallen
23:00
Lugano W
VS
Luzern W
23:00
Grasshopper W
VS
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Gent W
VS
OH Leuven W
21:00
Club Brugge W
VS
RSC Anderlecht W
21:00
Eendracht Aalst W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
Anderlecht II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Massenhoven W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:00
Chastre W
VS
Genk II W
21:00
Mechelen W
VS
Moldavo W
21:00
Gent II W
VS
RFC de Liege W
21:00
Kontich W
VS
Standard Liège II W
21:00
Wuustwezel W
VS
OH Leuven II
21:00
Eva's Tienen W
VS
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

19:30
Issy W
VS
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

21:30
MTK Hungaria W
VS
Kelen W
22:00
Diósgyőri VTK W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Napoli W
VS
San Marino Academy W
20:00
Roma W
VS
AC Milan W
20:00
Verona W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Mazatlán W
VS
Santos Laguna W
22:00
Pachuca W
VS
Atlético San Luis W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Express FC
VS
URA
20:00
UPDF
VS
Vipers
20:00
Onduparaka
VS
SC Villa

802 Israel - Lig Bet

19:00
Ahi Akko
VS
Ironi Bnei Kabul
19:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Ahva Kafr Manda
VS
Elnahada Nazareth
01:15
Ihud Bnei Baka
VS
Ihud Bnei Kfar Kara

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Atlético de Aspe W
VS
Discobolo-La Torre W
16:00
Oiartzun W
VS
UD Logroñés W
17:00
San Ignacio W
VS
Berriozar W
21:30
León FF W
VS
San Pío X
21:30
Tolosa W
VS
Itaroa Huarte W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Atlético Revellín W
22:30
Sporting Gijón II W
VS
Atlético Arousana W
23:00
Lorca W
VS
Elche W
23:00
Las Torres W
VS
Güímar W
23:00
Julio Suárez W
VS
Furia Arona W
05:00
Achamán W
VS
Juventud San Sebastián W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
North Texas
06:00
Tormenta
VS
Tucson

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Sabadell U19
VS
Girona U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Las Palmas U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Ural U19

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Kindermann-Avaí W
VS
São Paulo W
06:00
Internacional RS W
VS
Ferroviária W

155 Romania - Liga 2

16:30
SSC Farul
VS
Universitatea Cluj
00:00
Rapid Bucuresti
VS
Csikszereda

2507 Gambia - GFA League

03:30
Sporting Real FC
VS
Tallinding United
05:30
Real de Banjul
VS
GAMTEL

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
B 93 W
VS
AGF W
20:00
Odense Q W
VS
ASA W
20:00
AaB W
VS
Sundby W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Trenčín U19
VS
DAC U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Dukla U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Žilina U19
16:00
Nitra U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Poprad U19
VS
Senica U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Spartak Trnava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Altona Magic U21
10:00
Port Melbourne U21
VS
Oakleigh Cannons U21
11:55
Bentleigh Greens U21
VS
Green Gully U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Heidelberg United U21
14:15
South Melbourne U21
VS
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Cerezo Osaka W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Kamogawa W

227 Russia - Premier League Women

12:00
Yenisey W
VS
Lokomotiv Moscow W
15:00
Zvezda 2005 W
VS
Chertanovo W
16:00
Rostov W
VS
Rubin Kazan W
17:00
Krasnodar W
VS
Zenit W
19:00
Ryazan VDV W
VS
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
Central Parade
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
East End Lions
23:15
Bo Rangers
VS
SLIFA Mount Aureol
02:30
Kallon
VS
Old Edwardians

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Toowong Res.
13:00
Brisbane Knights Res.
VS
St. George Willawong Res
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Univ. Queensland Res.
14:00
Albany Creek Res.
VS
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Arna-Bjørnar W
VS
Klepp W
18:00
Stabæk W
VS
Øvrevoll Hosle W
18:00
Grei W
VS
Hønefoss W
18:00
KIL / Hemne W
VS
Fleury 91 W
19:00
Røa W
VS
Kolbotn W
19:00
LSK Kvinner W
VS
Trondheims-Ørn W
20:00
Vålerenga W
VS
Lyn W
21:00
Avaldsnes W
VS
Sandviken W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Casa de Portugal
20:00
Sporting Macau
VS
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

23:15
Lincoln Red Imps
VS
Europa FC
01:30
St Josephs FC
VS
Mons Calpe

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Honda Lock
11:00
Sony Sendai
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Honda
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Iwaki
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Matsue City
VS
Kariya
11:00
Kochi United
VS
Nara Club
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Biwako Shiga
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

22:00
ÅIFK
VS
Åland