lsm99

ตารางบอล 2 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
อาร์เซน่อล
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล
01:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
เฟเยนูร์ด
19:30
โกรนิงเงิน
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อาแจกซ์
VS
เอ็มเมน
21:45
พีเอสวี
VS
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
Go Ahead Eagles
VS
Helmond Sport

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
บอร์กโดซ์
VS
แรนส์
20:00
ดิฌง
VS
เม็ตซ์
20:00
แบรสต์
VS
น็องต์
20:00
ลอริยองต์
VS
อองเช่ร์
20:00
นีมส์
VS
แร็งส์
22:05
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
โมนาโก
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ลาซิโอ
VS
เจนัว
20:00
ซัสเซาโล่
VS
อตาลันต้า
20:00
นาโปลี
VS
กายารี่
20:00
โบโลญญ่า
VS
ฟิออเรนติน่า
23:00
อูดิเนเซ่
VS
ยูเวนตุส
01:45
ซามพ์โดเรีย
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เรอัล เบติส
21:15
บียาร์เรอัล
VS
เกตาเฟ่
23:30
เกรนาดา
VS
กาดิซ
02:00
บาเลนเซีย
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
V-วาเรน นากาซากิ
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

99474 World - Club Friendlies

19:00
Strømsgodset
VS
Fredrikstad
19:00
Sogndal
VS
Raufoss
19:00
Mjøndalen
VS
Lillestrøm
20:00
Stabæk
VS
HamKam
20:00
Sarpsborg 08
VS
Odd
20:00
Start
VS
Sandefjord
20:30
Molde
VS
Bodø / Glimt
21:00
Åsane
VS
Brann
21:00
Vålerenga
VS
Tromsø
21:00
Kristiansund
VS
Aalesund
21:00
Ranheim
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Viking
VS
Haugesund

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Blackburn Rovers W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Crystal Palace W
VS
Lewes W
20:00
Durham W
VS
Coventry United
20:00
Leicester W
VS
Charlton W
20:00
Liverpool W
VS
Millwall W

462 England - Women's Super League

18:30
Aston Villa W
VS
West Ham W
19:00
Everton W
VS
Arsenal W
20:00
Bristol City W
VS
Manchester United W
20:00
Reading W
VS
Brighton W
21:00
Manchester City W
VS
Birmingham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
FC Twente W
VS
PSV W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Auerbach
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Germania Halberstadt
VS
Union Fürstenwalde
18:30
Chemie Leipzig
VS
Babelsberg
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Chemnitzer FC
18:30
Energie Cottbus
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Altglienicke
VS
Luckenwalde
18:30
Tennis Borussia
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
Lichtenberg
VS
BAK '07
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Hertha BSC II
18:30
Viktoria Berlin
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Lippstadt 08
19:00
Homberg
VS
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Bissingen
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Komet Arsten
19:00
Brinkumer SV
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Union Bremen
VS
Hemelingen
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Vatan Sport
20:30
Habenhauser FV
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Eddersheim
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
SV Zeilsheim
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Buchonia Flieden
VS
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
Deutz
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
VfL Vichttal
20:00
FC BW Friesdorf
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
SV Breinig
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Eilendorf
VS
Düren Merzenich
20:15
Siegburger SV
VS
Fortuna Köln II
20:30
Frechen
VS
Hennef 05
20:30
Pesch
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Niederwenigern
VS
SC Velbert
20:00
Velbert
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Monheim
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Meerbusch
20:00
Cronenberger SC
VS
Germania Ratingen
20:00
Schonnebeck
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
TVD Velbert
VS
FC Bocholt
20:15
Union Nettetal
VS
SF Baumberg
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Kray
20:30
Hilden
VS
Kleve
20:30
Dusseldorf-West
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
CFC Hertha
VS
Stern
19:00
Staaken
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Strausberg
VS
BSC Süd 05
19:00
Neustrelitz
VS
Tasmania Berlin
19:00
RSV Eintracht
VS
Greifswalder FC
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
VS
Pampow
19:00
Hansa Rostock II
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Eilenburg
VS
1. FC Merseburg
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Krieschow
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Plauen
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Union Sandersdorf
19:00
VfL Halle
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Martinroda
VS
FC Grimma
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Eintracht Rheine
VS
TuS Haltern
20:00
ASC Dortmund
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Paderborn 07 II
VS
Hammer SpVg
20:00
Vreden
VS
Ennepetal
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Sprockhövel
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Holzwickeder SC
20:00
Gütersloh
VS
Meinerzhagen
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Erndtebrück
20:00
Wattenscheid 09
VS
Victoria Clarholz
20:15
Westfalia Herne
VS
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

21:00
Bylis Ballsh
VS
Tirana
21:00
Kastrioti Krujë
VS
Skënderbeu Korçë

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Rapid Wien II
VS
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Keşlə II
VS
MOIK
19:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Sabah II
19:00
Turan
VS
Neftchi II

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
อาร์เซน่อล
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:00
เกนท์
VS
Mechelen
23:30
คลับ บรูกก์
VS
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Gorazde
VS
Igman Konjic
22:00
GOSK Gabela
VS
TOSK Tesanj
22:00
Bratstvo Gracanica
VS
Travnik
22:00
Buducnost Banovici
VS
Slaven Zivinice
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Capljina

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Gorica
00:05
Osijek
VS
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

19:55
Solin
VS
Orijent 1919
22:00
Hajduk Split II
VS
Osijek II
22:00
Dinamo Zagreb II
VS
Dugopolje

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Jablonec
VS
Sigma Olomouc
20:00
Teplice
VS
Zlín
20:00
Pardubice
VS
Karviná
22:00
Slovan Liberec
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
SønderjyskE
VS
OB
21:00
Randers
VS
Brøndby
23:00
Midtjylland
VS
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

19:00
Fredericia
VS
Silkeborg
20:00
Vendsyssel
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Tammeka
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
KuPS
VS
HJK

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Budafoki MTE
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Debrecen
VS
Csákvári TK
22:00
Budaörs
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Pécsi MFC
22:00
Ajka
VS
Soroksár SC
22:00
Siófok
VS
Békéscsaba
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Kazincbarcika
22:00
Vasas
VS
Dorogi
22:00
Szeged 2011
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
DEAC
00:30
Gyirmót
VS
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Víkingur Reykjavík
VS
Keflavík
02:15
Breidablik
VS
KR

1796 Iceland - Iceland Cup

20:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Höttur / Huginn
21:00
Grindavík
VS
Hvíti riddarinn
21:00
Stokkseyri
VS
Haukar

998 Montenegro - Second League

21:30
Grbalj
VS
Jedinstvo
21:30
Berane
VS
Kom
21:30
Bokelj
VS
Arsenal Tivat
21:30
Drezga
VS
Ibar
00:00
Mornar
VS
Igalo

2 Poland - 1. Liga

17:00
Resovia Rzeszów
VS
Bełchatów
17:40
Górnik Łęczna
VS
Nieciecza
17:40
Jastrzębie
VS
Odra Opole
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
Tychy 71
00:10
Radomiak Radom
VS
Stomil Olsztyn

2 Poland - Polish Cup

21:00
Raków Częstochowa
VS
Arka Gdynia

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
UD Oliveirense
VS
Benfica II
20:00
Vizela
VS
Feirense
22:00
Sporting Covilhã
VS
Leixões
00:00
Casa Pia
VS
Academico Viseu
02:00
Penafiel
VS
Estoril

155 Romania - Liga 1

17:30
Astra
VS
CSM Iaşi
20:00
Voluntari
VS
Hermannstadt
22:30
Viitorul
VS
Dinamo Bucureşti
01:00
Academica Clinceni
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Khimki
VS
Ural
20:30
Rostov
VS
Tambov
23:00
เซนิต
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Dinamo Bryansk
17:00
Akron
VS
Krylya Sovetov
17:00
Yenisey
VS
Chertanovo
17:00
Orenburg
VS
Tom' Tomsk
18:00
Shinnik
VS
Fakel
20:00
Neftekhimik
VS
Veles
20:00
Krasnodar II
VS
Tekstilshchik
20:00
Torpedo Moskva
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Chayka
VS
Irtysh
20:00
Olimpiyets
VS
Spartak Moskva II
00:00
Baltika
VS
Spartak Vladikavkaz

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
เซลติก

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Slavoj Trebišov
15:30
Šamorín
VS
Dubnica
22:00
Partizán Bardejov
VS
Banska Bystrica
22:00
Púchov
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

22:15
Olimpija
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Brda Dobrovo
VS
Krško
22:00
Triglav
VS
NŠ Drava
22:00
Rudar Velenje
VS
Nafta
22:00
Radomlje
VS
Primorje
22:00
Dekani
VS
Fužinar
22:00
Dob
VS
Beltinci
22:00
Brežice
VS
Krka
22:00
Smartno
VS
Bilje
22:00
NŠ Drava
VS
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Fuenlabrada
VS
FC Cartagena
21:00
เอสปันญ่อล
VS
มาลากา
23:15
Castellón
VS
UD Logroñés
23:15
เลกาเนส
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:30
พัลมาส
VS
Ponferradina

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Halmstad
VS
IFK Göteborg
20:00
Örebro
VS
Norrköping
20:00
Östersunds FK
VS
Varberg BoIS
22:30
AIK
VS
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Linkoping W
VS
Pitea W
20:00
Eskilstuna United W
VS
Rosengard W
20:00
Djurgarden W
VS
AIK W
20:00
Vittsjo W
VS
Häcken W

47 Sweden - Superettan

18:00
Vasalund
VS
Brage
20:00
Helsingborg
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Täby
21:00
Brommapojkarna
VS
Haninge
21:00
Assyriska
VS
Sandviken
21:00
IFK Luleå
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

19:00
IFK Malmö
VS
Utsikten

62 Switzerland - Super League

21:00
Servette
VS
ยังบอยส์
21:00
Sion
VS
Lausanne Sport
21:00
Zürich
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
Denizlispor
VS
Rizespor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Antalyaspor
VS
Göztepe
00:30
Gençlerbirliği
VS
กาลาตาซาราย

86 Ukraine - Premier League

18:00
Rukh Vynnyky
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Mariupol
VS
Lviv
21:00
Zorya
VS
Minai
23:30
Olimpik Donetsk
VS
Inhulets

44 Argentina - Superliga

20:00
Boca Juniors
VS
Lanús
22:10
Independiente
VS
Atlético Tucumán
22:10
Defensa y Justicia
VS
Unión Santa Fe
00:20
San Lorenzo
VS
Godoy Cruz
00:20
Talleres Córdoba
VS
Huracán
02:30
Banfield
VS
River Plate
04:40
Aldosivi
VS
Argentinos Juniors
04:40
Central Cordoba SdE
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

00:10
Almirante Brown
VS
Belgrano
01:00
Guillermo Brown
VS
Club Atlético Güemes
01:00
Atlético Rafaela
VS
Deportivo Morón
01:30
San Telmo
VS
All Boys
01:30
Independiente Rivadavia
VS
Ferro Carril Oeste
02:30
San Martín San Juan
VS
Deportivo Santamarina

80 Chile - Primera Division

22:00
Cobresal
VS
Curicó Unido
02:30
Huachipato
VS
O'Higgins
05:00
Melipilla
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

07:30
Univ. Concepción
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

01:00
Santa Fe
VS
Junior
03:30
Atlético Nacional
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Cortuluá
03:40
Valledupar
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
Herediano
05:00
Deportivo Saprissa
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

08:30
Barcelona Guayaquil
VS
Delfin
01:00
Técnico Universitario
VS
Mushuc Runa
03:30
Orense
VS
Emelec
06:00
Manta
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Xelajú
VS
Municipal
00:00
Cotzumalguapa
VS
Achuapa
00:00
Iztapa
VS
Guastatoya
00:00
Comunicaciones
VS
Cobán Imperial
00:00
Antigua GFC
VS
Sacachispas
00:00
Malacateco
VS
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Nueva Concepción
02:30
Mictlán
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

07:00
Cruz Azul
VS
Tijuana
09:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Managua
08:00
Real Estelí
VS
Junior Managua
04:00
Juventus Managua
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Cerro Porteño
VS
Olimpia
04:45
Guaraní
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

03:30
Sporting Cristal
VS
Alianza Lima

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
Austin
10:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
00:00
Nashville SC
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Sporting Kansas City II
07:30
Rio Grande Valley
VS
New Mexico United
07:30
San Antonio
VS
Colorado Springs
07:30
OKC Energy
VS
Atlanta United II
06:30
Miami FC II
VS
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

20:00
Orlando Pirates
VS
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Santa Rita
22:00
Wiliete
VS
Interclube
23:00
1º de Agosto
VS
Cubango

593 Cameroon - Elite One

19:30
New Star
VS
Cotonsport
19:30
Yafoot
VS
Avion Academy
20:00
PWD
VS
Stade Renard
21:00
Feutcheu
VS
Bamboutos
21:00
Dragon de Yaounde
VS
Union Douala
21:30
UMS de Loum
VS
Canon
21:30
Fortuna Mfou
VS
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
Rahimo
VS
Ouagadougou
22:00
ASFB
VS
SONABEL
22:00
KOZAF
VS
วิเทสส์
00:15
ASFA-Yennenga
VS
Police
00:15
Salitas
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Don Bosco
VS
Dauphins Noirs
20:30
TP Mazembe
VS
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Africa Sports
VS
ES Bafing
23:00
Abengourou
VS
Bassam
01:00
San-Pedro
VS
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

02:30
ENPPI
VS
Misr Lel Makasa
02:30
Zamalek
VS
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Liberty Professionals
22:00
Dreams
VS
Hearts of Oak
22:00
King Faisal
VS
Karela
22:00
Medeama
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Elmina Sharks
VS
Ashanti Gold
22:00
Bechem United
VS
Inter Allies

1179 Kenya - Premier League

19:00
Vihiga United
VS
Bandari
19:00
Gor Mahia
VS
Sofapaka
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Tusker
19:00
Western Stima
VS
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

03:30
Al Ta'awon
VS
Darnes
03:30
Al Sadaqa
VS
Al-Nasr
04:00
Al-Wehda
VS
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Wydad Casablanca
VS
RSB Berkane
05:00
CR Khemis Zemamra
VS
Raja Casablanca
05:00
Moghreb Tétouan
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

23:00
AS Salé
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Tihad Casablanca
VS
Riadi Salmi
05:00
Wydad Fès
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Casa Sport
VS
Teungueth
23:30
Generation Foot
VS
Gorée
23:30
Pikine
VS
ASEC Ndiambour
23:30
CNEPS Excellence
VS
Douanes

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Buffaloes
VS
NAPSA Stars
20:00
Green Eagles
VS
Nkana

2931 Andorra - Primera División

16:30
Engordany
VS
UE Santa Coloma
16:30
Penya Encarnada
VS
Carroi
21:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
21:30
FC Santa Coloma
VS
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

23:00
Encamp
VS
La Massana

97374 Jordan - Premier League

02:30
Sahab
VS
Al Jazeera

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Khaitan
VS
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
CS Sfaxien
VS
CA Bizertin
19:30
Rejiche
VS
Etoile du Sahel

5618 China PR - Super League

17:00
Henan Jianye
VS
Shandong Luneng
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shenzhen

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Tai Chung
14:00
Happy Valley
VS
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Eastern District
VS
Hong Kong FC
14:30
Central & Western
VS
Shatin
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
South China
14:30
Yuen Long
VS
Sham Shui Po
14:30
North District
VS
Citizen AA
14:30
Wong Tai Sin
VS
Wofoo Tai Po
16:30
Hoi King
VS
Wing Yee

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeonbuk Motors
VS
Jeju United
14:30
Incheon United
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Hwaseong
13:00
Gimhae City
VS
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PBDKT T-Team
VS
Kelantan United
21:00
PDRM
VS
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

20:15
Sabah
VS
Perak
21:00
MISC
VS
Selangor

69697 Vietnam - V-League

17:00
Ho Chi Minh City
VS
Hai Phong
17:00
Binh Dinh
VS
Than Quang Ninh
17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Song Lam Nghe An
17:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Nam Dinh
17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Binh Duong
17:00
Da Nang
VS
Viettel
17:00
Ha Noi
VS
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
Johor Darul Ta'zim
05:00
Beijing Guoan
VS
Ceres Philippines
05:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
Pohang Steelers

462 England - Vanarama National League South

05:00
Bath City
VS
Maidstone United
05:00
Billericay Town
VS
Hungerford Town
05:00
Braintree Town
VS
Havant & Waterlooville
05:00
Dorking Wanderers
VS
St Albans City
05:00
Eastbourne Borough
VS
Chippenham Town
05:00
Hampton & Richmond
VS
Welling United
05:00
Hemel Hempstead Town
VS
Chelmsford City
05:00
Oxford City
VS
Ebbsfleet United
05:00
Slough Town
VS
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

01:30
San Martín Burzaco
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Atlas
VS
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
Groene Ster
19:00
ADO '20
VS
DEM
19:00
Hollandia
VS
UNA
19:00
Dongen
VS
HV & CV Quick
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
HSC '21
19:30
GVV Unitas
VS
OFC Oostzaan
19:30
OSS '20
VS
USV Hercules
19:30
EVV
VS
Westlandia
19:30
Blauw Geel '38
VS
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

22:00
Always Ready
VS
The Strongest
02:00
Real Potosí
VS
Nacional Potosí
02:00
Municipal Vinto
VS
Wilstermann
04:15
Bolívar
VS
Real Tomayapo

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Waremme
VS
Verlaine
20:00
Hamoir
VS
Rebecq
20:00
US Givry
VS
Acren
20:00
Warnant
VS
Ganshoren
20:00
Solières Sport
VS
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Oudenaarde
VS
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Dikkelvenne
VS
Gullegem
20:00
Ninove
VS
Westhoek
20:00
Gent-Zeehaven
VS
Toekomst Menen
20:00
Ronse
VS
RFC Wetteren
20:00
Zelzate
VS
Merelbeke
20:00
Harelbeke
VS
Olsa Brakel
20:00
Sparta Petegem
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Hoogstraten
VS
KSC City Pirates
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Londerzeel
20:00
Sporting Hasselt
VS
Spouwen-Mopertingen
20:00
Bocholt
VS
Hades
20:00
Cappellen
VS
Olympia Wijgmaal
20:00
Berchem Sport
VS
Houtvenne
20:00
Diegem Sport
VS
Pepingen-Halle
20:00
Eendracht Aalst
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Oostkamp
VS
FC Lebbeke
20:00
Svelta Melsele
VS
Torhout
20:00
Avanti
VS
Sint-Niklaas
20:00
Jong Lede
VS
Wolvertem Merchtem
20:00
VW Hamme
VS
Voorde Appelterre
20:00
Eppegem
VS
Bambrugge
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Lochristi
20:00
Anzegem
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Turnhout
VS
Zwarte Leeuw
20:00
Weerstand Koersel
VS
Witgoor Sport
20:00
Diest
VS
Beringen
20:00
ลีลล์
VS
Berlaar-Heikant
20:00
Esperanza Pelt
VS
Eendracht Termien
20:00
Wellen
VS
Sint-Lenaarts
20:00
Betekom
VS
Racing Mechelen
20:00
Nijlen
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Schaerbeek-Evere
20:00
Albert Quévy-Mons
VS
Ostiches
20:00
Binche
VS
Entité Manageoise
20:00
Jeunesse Tamines
VS
Stade Brainois
20:00
PAC Buzet
VS
Aische
20:00
Braine
VS
Tournai
20:00
Gosselies Sports
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Habay-la-Neuve
VS
Wanze / Bas-Oha
20:00
Mormont
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Herstal
VS
Marloie Sport
20:00
Aywaille
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Rochefort
VS
Stade Disonais
20:00
Gouvy
VS
Onhaye
20:00
Sprimont-Comblain
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Wezel
VS
Vorselaar
20:00
Antonia
VS
Oppuurs
20:00
Kalmthout
VS
Bornem
20:00
K. Kontich
VS
Vosselaar
20:00
Retie
VS
Geel
20:00
Ranst
VS
Ternesse
20:00
Bevel FC
VS
Rapid Leest
20:00
Berg en Dal
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
Sporting Bruxelles
VS
Saint-Josse
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
Sportive Brainoise
VS
Léopold
20:00
Genappe
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Nivellois
VS
Etterbeek
20:00
Stade Everois
VS
NSeth Berchem
20:00
Grez-Doiceau
VS
Ixelles
20:00
Walhain
VS
BX Brussels
20:00
Borght-Humbeek
VS
Linden
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Huldenberg
20:00
SC Aarschot
VS
Grimbergen
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Stade Bierbeek
20:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Houtem-Oplinter
20:00
Wambeek
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Veltem
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
Liedekerke
VS
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Snef-Tyber
VS
Morlanwelz
20:00
Soignies Sports
VS
Le Roeulx
20:00
Molenbaix
VS
Gilly
20:00
Montignies
VS
Antoing
20:00
Houdeng
VS
Excelsior Biévène
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Péruwelz
20:00
RAS Monceau
VS
Ransart
20:00
Belœil
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Achel
VS
Bregel Sport
20:00
Alken
VS
Herkol
20:00
Juve Hasselt
VS
Zepperen-Brustem
20:00
Helson Helchteren
VS
Groen Star Beek
20:00
Herderen-Millen
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Zonhoven United
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Herk
20:00
Bilzerse Waltwilder
VS
KFC Eksel

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Andennais
VS
ES de la Molignée
20:00
Chevetogne
VS
Loyers
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Spy
20:00
Ciney
VS
Meux II
20:00
US Dinantaise
VS
Beauraing
20:00
Biesme
VS
Grand-Leez
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Condruzien
20:00
Nismes
VS
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Berlare
VS
Latem
20:00
Dendermonde
VS
Jong Zulte
20:00
Ardennen
VS
HO Kalken
20:00
Elene-Grotenberge
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Excelsior Mariakerke
VS
Eendracht Aalter
20:00
Munkzwalm
VS
Lokeren Doorslaar
20:00
Eendracht Zele
VS
Grembergen
20:00
Drongen
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Eendracht Wervik
VS
Oostnieuwkerke
20:00
Rumbeke
VS
Sassport Boezinge
20:00
Dadizele
VS
Excelsior Zedelgem
20:00
Meulebeke
VS
Racing Waregem
20:00
Diksmuide
VS
Blankenberge
20:00
Sparta Heestert
VS
Oostduinkerke
20:00
Lauwe
VS
Wielsbeke
20:00
SC Zonnebeke
VS
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Chernolomets
VS
Dunav 2010
21:00
Septemvri Tervel
VS
Ludogorets III
21:00
Inter Dobrich
VS
Kubrat

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Liberec II
15:15
Pardubice II
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Admira Praha
VS
Sparta Praha II
15:15
Admira Praha
VS
Benesov
15:15
Slavia Praha II
VS
Karlovy Vary
15:15
Sparta Praha II
VS
Motorlet Praha
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Slavia Praha II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Jiskra Domažlice
22:00
Sokol Brozany
VS
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Frýdek-Místek
VS
Zlín II
22:00
Znojmo
VS
Uherský Brod
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Vyškov
22:00
Banik Ostrava II
VS
Vrchovina
22:00
Velké Meziříčí
VS
Slovácko II
22:00
Sigma Olomouc II
VS
Dolní Benešov
22:00
Odra Petrkovice
VS
Hlučín
22:00
Hanácká
VS
Vysočina Jihlava II
22:00
Uničov
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Dvůr Králové
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Kolín
VS
Čáslav
22:00
Hlinsko
VS
Trutnov
22:00
Kolín
VS
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Hranice
VS
Tatran Všechovice
21:30
Nove Sady
VS
Slavičín
21:30
Valašské Meziříčí
VS
Bzenec
21:30
Brumov
VS
Viktorie Přerov
21:30
FC Vsetin
VS
Skaštice
21:30
Strani
VS
Kozlovice
21:30
Šumperk
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Velka Bites
VS
Břeclav
21:30
Sokol Tasovice
VS
Start Brno
21:30
Humpolec
VS
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Havlickuv Brod
VS
Sokol Lanžho
21:30
Slavoj Polná
VS
Ždírec nad Doubravou
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Žďár nad Sázavou
21:30
Zbrojovka Brno II
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
Frem
18:30
Holbæk B&I
VS
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
AB
VS
Brønshøj
18:00
Avarta
VS
FA 2000

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Tatabánya
VS
Érdi VSE
16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
SC Sopron
16:00
Videoton II
VS
Szabadkikoto
22:30
BKV Előre
VS
Nagyatadi FC
22:30
Balatonfuredi
VS
Veszprém
22:30
Gardony
VS
Puskás II
22:30
Komárom
VS
III. Kerületi TUE
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
Papai Perutz
22:30
MTE 1904
VS
Lipot SK
22:30
Bicskei
VS
Menfocsanak

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
Lecco
VS
AlbinoLeffe
22:30
Novara
VS
Como
22:30
Piacenza
VS
Juventus U23
22:30
Renate
VS
Lucchese
22:30
Grosseto
VS
Olbia
22:30
Pontedera
VS
Pergolettese
22:30
Giana Erminio
VS
Pistoiese
22:30
Alessandria
VS
Pro Patria
22:30
Livorno
VS
Pro Sesto
22:30
Carrarese
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Gubbio
VS
Fano
20:00
Cesena
VS
Arezzo
20:00
Ravenna
VS
Carpi
20:00
Legnago Salus
VS
Fermana
20:00
Matelica Calcio
VS
Imolese
20:00
Triestina
VS
Mantova
20:00
Virtus Verona
VS
Modena
20:00
FeralpiSalò
VS
Perugia
20:00
Calcio Padova
VS
Sambenedettese
20:00
Vis Pesaro
VS
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone C

01:30
Cavese
VS
Avellino
01:30
Ternana
VS
Juve Stabia
01:30
Catanzaro
VS
Monopoli
01:30
Casertana
VS
Paganese
01:30
Virtus Francavilla
VS
Palermo
01:30
Potenza Calcio
VS
Trapani
01:30
Vibonese
VS
Turris
01:30
Teramo
VS
Viterbese Castrense
01:30
Bari 1908
VS
Bisceglie
01:30
Foggia
VS
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Città di Varese
VS
Legnano
20:00
Pro Imperia
VS
Casale
20:00
Sanremo
VS
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Desenzano Calvina
VS
Caravaggio
20:00
Casatese
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Scanzorosciate
VS
Sona
20:00
Adrense
VS
Crema
20:00
Villa d'Almè
VS
Breno
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Pontisola
20:00
Seregno
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Clodiense
VS
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Mezzolara
VS
Real Forte Querceta
20:00
Bagnolese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Sporting Trestina
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Montegiorgio
VS
Atletico
20:00
Campobasso
VS
Pineto
20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Recanatese
20:00
Olympia Agnonese
VS
Vastese
20:00
Aprilia
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Team Nuova Florida
VS
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
US Bitonto
VS
Brindisi
20:00
Fidelis Andria
VS
Taranto
20:00
Francavilla
VS
Gravina
20:00
Lavello
VS
Aversa Normanna
20:00
Molfetta Calcio
VS
Città di Fasano
20:00
Portici
VS
Sorrento
20:00
Team Altamura
VS
Nardò
21:00
Audace Cerignola
VS
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Licata
VS
Acireale

1578 Norway - 2. Division

19:00
Senja
VS
Moss
19:00
Alta
VS
Bærum
19:30
Rosenborg II
VS
Egersund
21:00
Vålerenga II
VS
Eidsvold
21:00
Asker
VS
Hødd
22:00
Sotra
VS
Levanger

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Garbarnia Kraków
18:00
Stal Rzeszów
VS
Motor Lublin
18:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Bane Raska
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Kalna n. Hronom
VS
Spartak Myjava
21:30
Castkovce
VS
Beluša
21:30
Marcelová
VS
Lednické Rovne
21:30
Galanta
VS
Veľké Ludince
21:30
Povazska Bystrica
VS
Imeľ
21:30
OFK Malzenice
VS
Nitra II
21:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Nové Zámky
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Segunda B - Playoffs

16:30
Osasuna II
VS
Arenas de Getxo
17:00
Celta de Vigo II
VS
Cultural Leonesa
17:00
Covadonga
VS
Pontevedra
17:00
Sporting Gijon II
VS
Coruxo
17:00
Lealtad
VS
Salamanca CF UDS
17:00
La Nucia
VS
Badalona
17:00
Ejea
VS
Barakaldo
17:00
Peña Deportiva
VS
Prat
17:00
Tarazona
VS
Real Unión
17:00
Ebro
VS
Laredo
22:00
Unionistas de Salamanca
VS
Burgos
22:00
Compostela
VS
Marino de Luanco
22:00
Real Oviedo II
VS
Guijuelo
22:00
Haro
VS
Portugalete
23:00
Zamora
VS
Real Valladolid II
23:00
Izarra
VS
Deportivo Alaves II
23:00
Orihuela
VS
L'Hospitalet
23:30
Barcelona II
VS
UD Ibiza
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Langreo
00:15
FC Andorra
VS
Villarreal II
00:15
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Alcoyano
00:30
Real Sociedad II
VS
CD Calahorra

32 Spain - Tercera - Group 1

17:30
Silva
VS
Rápido Bouzas
21:15
Deportivo La Coruña II
VS
Estradense
22:00
Bergantiños
VS
Arosa
22:00
Polvorín
VS
Arenteiro
22:00
Villalbés
VS
Choco
22:00
Fisterra
VS
UD Ourense
22:00
Paiosaco
VS
Ribadumia
22:00
Arzúa
VS
Ourense CF
22:30
Viveiro
VS
Barco
22:30
As Pontes
VS
Atios
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Ceares
VS
San Martin
17:00
Praviano
VS
Condal
17:00
Avilés Stadium
VS
Colunga
17:00
Vallobín
VS
Siero
17:30
Lenense
VS
Urraca
21:30
Llanera
VS
Llanes
22:00
Real Avilés
VS
L'Entregu
22:00
Mosconia
VS
Valdesoto

32 Spain - Tercera - Group 3

16:30
Revilla
VS
Castro
16:45
Siete Villas
VS
Tropezón
16:45
Samano
VS
Selaya
17:00
Racing Santander II
VS
Gimnástica Torrelavega
22:00
Barquereño
VS
Barreda
22:00
Bezana
VS
Solares
22:30
Cayon
VS
Escobedo
23:30
Rinconeda Polanco
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Basconia
VS
Beasain
17:00
Ariznabarra
VS
Somorrostro
21:30
CD Vitoria
VS
Sestao River
22:15
Urduliz
VS
Real Sociedad III

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
San Cristobal
17:00
Girona II
VS
Vilafranca
17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Terrassa
17:30
Granollers
VS
Europa
22:00
Peralada
VS
Santfeliuenc
22:00
Banyoles
VS
Valls
23:00
Vilassar Mar
VS
Manresa
23:00
Sant Andreu
VS
Castelldefels
23:00
Horta
VS
Igualada
23:00
Figueres
VS
Montañesa
00:00
Sants
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Jove Espanol
23:00
Saguntino
VS
Intercity
23:00
Alzira
VS
Elche II
23:00
Roda
VS
Eldense
23:00
Villarreal III
VS
Beniganim
23:00
Silla
VS
Olímpic de Xàtiva
23:00
Benicarló
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Torrejón
VS
Carabanchel
16:30
Villanueva del Pardillo
VS
Real Aranjuez
16:30
Complutense
VS
Villaverde-Boetticher
16:30
RSD Alcalá
VS
Atlético de Pinto
16:30
San Fernando de Henares
VS
Móstoles CF
17:00
Unión Adarve
VS
Móstoles
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Trival Valderas
17:00
Santa Ana
VS
El Álamo
17:30
Rayo Vallecano II
VS
Alcorcón II
22:00
Flat Earth
VS
Parla
00:10
Moratalaz
VS
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cristo Atlético
VS
Burgos Promesas
22:00
Bembibre
VS
Real Ávila
22:00
Becerril Campos
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Mancha Real
VS
Antequera
17:00
Almería II
VS
Vélez
17:00
Loja
VS
Alhaurino
17:00
Huétor Vega
VS
Alhaurín
17:15
Maracena
VS
Motril
17:45
Atlético Porcuna
VS
Melilla CD
23:00
Huétor Tájar
VS
Juventud Torremolinos
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
El Palo
00:00
Torreperogil
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Conil
VS
Sevilla III
17:00
Antoniano
VS
Pozoblanco
22:00
Arcos
VS
Coria CF
00:00
Xerez Deportivo
VS
Lucena
00:00
Lebrijana
VS
Castilleja
00:00
Cabecense
VS
La Palma

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Portmany
VS
San Rafael
17:00
Ferriolense
VS
Esporles
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Platges de Calvià
17:45
Constància
VS
PE Sant Jordi
22:00
Soller
VS
Santa Catalina Atlético
22:00
Cardassar
VS
Alcúdia

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
La Cuadra
VS
Ibarra
18:00
Panadería Pulido
VS
Tenisca
18:00
Gran Tarajal
VS
Santa Úrsula
18:00
Lanzarote
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

16:30
La Union Atletico
VS
UCAM Murcia II
16:30
Huércal-Overa
VS
Olímpico Totana
21:30
Cartagena FC
VS
Bullense
22:00
Mar Menor
VS
Atlético Pulpileño
22:00
Deportiva Minera
VS
El Palmar
22:30
Mazarrón FC
VS
Los Garres
22:30
Muleño
VS
EDMF Churra
23:00
Racing Murcia
VS
Real Murcia II
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Plus Ultra
23:00
Lorca
VS
Minerva
01:30
Cartagena II
VS
Águilas CF

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Azuaga
VS
Aceuchal
17:00
Olivenza
VS
Valdivia
17:00
Fuente Cantos
VS
Lobón
22:00
Llerenense
VS
Calamonte
23:00
Miajadas
VS
UP Plasencia
23:00
Arroyo
VS
Extremadura UD II
23:00
Trujillo
VS
Chinato
23:00
RCP Valverdeno
VS
Campanario
23:30
Montijo
VS
Cacereño
23:30
Moralo
VS
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
River Ega
VS
Lourdes
22:30
Corellano
VS
Baztan

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Vianés
VS
Alberite
17:00
Villegas
VS
Tedeón
17:00
Berceo
VS
River Ebro
22:00
Varea
VS
Náxara
22:00
Alfaro
VS
Logroñés II
22:00
Anguiano
VS
Racing Rioja
22:00
Oyonesa
VS
Casalarreina
22:00
CDFC La Calzada
VS
Calahorra II
22:30
Arnedo
VS
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Sabiñánigo
VS
Valdefierro
22:00
Robres
VS
Atletico Monzon
22:00
Sariñena
VS
CDJ Tamarite
22:00
Real Zaragoza II
VS
Barbastro
22:00
Huesca II
VS
Utebo
22:00
Belchite 97
VS
Cuarte Industrial
22:00
Illueca
VS
Calamocha
22:00
Teruel
VS
Brea
22:00
Binéfar
VS
Borja
22:30
Villanueva CF
VS
Fraga
22:30
Épila
VS
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Atletico Ibanes
VS
Azuqueca
17:00
La Roda
VS
Guadalajara
17:00
Almansa
VS
Pedroñeras
17:45
Albacete II
VS
Toledo
22:00
Huracán Balazote
VS
Tarancón
22:00
Manzanares
VS
Madridejos
23:00
Quintanar del Rey
VS
Torrijos
23:00
Calvo Sotelo
VS
Marchamalo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Nordvärmland
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Järfälla
VS
Kvarnsveden
21:30
Gute
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Bergnasets
VS
IFK Östersund
20:00
Umeå FC Akademi
VS
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Karlshamn
20:00
Kristianstad
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Hoganas
VS
Astrio
19:00
Onsala
VS
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Kahramanmaraşspor
VS
Sancaktepe Belediye
19:00
Şanlıurfaspor
VS
Niğde Belediyespor
19:00
Gümüşhanespor
VS
Çorum Belediyespor
19:00
Hacettepe
VS
Afjet Afyonspor
19:00
24 Erzincanspor
VS
Ankara Demirspor
19:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Kocaelispor
19:00
Sarıyer
VS
Manisa BBSK
19:00
Utaş Uşakspor
VS
İnegölspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Kırklarelispor
VS
Eyüpspor
19:00
Van BB
VS
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Karacabey Birlikspor
VS
Turgutluspor
19:00
Sakaryaspor
VS
Etimesgut Belediyespor
19:00
Pendikspor
VS
Elazığspor
19:00
Pazarspor
VS
Kastamonuspor
19:00
Bugsaşspor
VS
Bayburt İÖİ
19:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Serik Belediyespor
19:00
Bodrumspor
VS
Karabükspor
19:00
Sivas Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu

5 Brazil - Amazonense

02:30
São Raimundo AM
VS
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Vitória
VS
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Brasiliense
VS
Luziânia

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Volta Redonda
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Portuguesa RJ
VS
Fluminense
04:00
Botafogo
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Avaí
VS
Brusque
05:00
Marcílio Dias
VS
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Crato
VS
Ferroviário
01:30
Icasa
VS
Uniclinic
02:00
Ceará
VS
Pacajus

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Juventude
VS
Internacional
05:00
Caxias
VS
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Atlético GO
VS
Goiás

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Acao Cuiaba
VS
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Cruzeiro
VS
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

20:00
Castanhal
VS
Independente PA
01:30
Bragantino PA
VS
Paysandu
02:00
Itupiranga
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

02:00
Nacional de Patos
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Toledo Brazil
VS
Operário PR
04:00
Cianorte
VS
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

06:00
Guarani
VS
Novorizontino
06:00
Santo André
VS
Palmeiras

5 Brazil - Paulista A3

08:00
Batatais
VS
Comercial
08:00
Penapolense
VS
Nacional SP
08:00
Marília
VS
Barretos
08:00
Rio Preto
VS
CA Linense

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Sete de Setembro PE
VS
Vera Cruz
02:00
Sport Recife
VS
Náutico
02:00
Central
VS
Salgueiro
02:00
Afogados
VS
Santa Cruz
02:00
Acadêmica Vitória
VS
Retrô

5 Brazil - Piauiense

19:00
Tiradentes PI
VS
Altos
01:45
Picos
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

02:00
América RN
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

21:00
Porto Velho
VS
Real Ariquemes
03:00
Gênus
VS
Rondoniense
03:00
Ji-Paraná
VS
Uniao Cacoalense
03:00
Barcelona RO
VS
Guaporé

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Dourados Atlético
02:00
Costa Rica - MS
VS
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:00
UAI Urquiza
VS
Los Andes
01:30
Flandria
VS
Acassuso
01:30
Deportivo Merlo
VS
Sacachispas
01:30
San Miguel
VS
JJ Urquiza
01:30
Comunicaciones
VS
Colegiales
01:30
Deportivo Armenio
VS
Fénix
01:30
Villa San Carlos
VS
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Unión Sunchales
01:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Racing Córdoba
01:30
Deportivo Camioneros
VS
Ciudad de Bolívar
01:30
Villa Mitre
VS
Olimpo
01:30
Circulo Deportivo
VS
Estudiantes de San Luis
01:45
Gimnasia y Tiro
VS
Chaco For Ever
02:00
Sportivo Belgrano
VS
Crucero del Norte
02:00
Sarmiento Resistencia
VS
Central Norte
02:00
Boca Unidos
VS
Gimnasia Concepción
02:00
Sportivo Las Parejas
VS
Douglas Haig
02:00
Juventud Unida Univ.
VS
Huracán Las Heras
02:00
Sansinena
VS
Sol de Mayo
02:00
Sportivo Desamparados
VS
Deportivo Madryn
02:00
Cipolletti
VS
Independiente Chivilcoy

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Electricite du Cambodge
18:00
Visakha
VS
Cambodia Tiger
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Real du Cap
03:00
Cavaly
VS
Capoise
03:00
Mirebalais
VS
América des Cayes
03:00
Juventus Hai
VS
Arcahaie
03:00
Rivartibonitienne
VS
Baltimore
04:00
Cosmopolites
VS
Violette AC
05:00
FICA
VS
Ouanaminthe
05:00
Tempête
VS
Triomphe Liancourt

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Fiori
VS
Domagnano
20:00
San Giovanni
VS
Murata

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Aston Villa U23
VS
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

20:00
Pogradeci
VS
Tomori Berat
20:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Memaliaj
VS
Devolli
20:00
Labëria
VS
Maliqi
20:00
Këlcyra
VS
Delvina
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Skrapari
20:00
Albpetrol Patos
VS
Tepelena
21:00
Spartaku Tiranë
VS
Ada Velipojë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Sangju Sangmu
VS
Gyeongnam
14:00
Bucheon 1995
VS
Busan I'Park
16:30
Seoul E.
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
The Lakes
VS
The Gap

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Manly United
15:30
Sydney II
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Brisbane Strikers
VS
Gold Coast United

41 Europe - Champions League Women

17:00
Barcelona W
VS
Paris SG W
18:30
Chelsea W
VS
Bayern Munich W

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Empoli U19
VS
Milan U19
17:30
Genoa U19
VS
Cagliari U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz
VS
GKS Katowice W
19:00
Akademia Piłkarska LG
VS
ROW Rybnik

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Horní Heršpice
19:00
Plzen W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Cracovia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Free State Stars
VS
TS Sporting
20:00
Richards Bay
VS
University of Pretoria
20:00
Pretoria Callies
VS
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Enyimba
22:00
Nasarawa United
VS
Adamawa United
22:00
Plateau United
VS
Kano Pillars
22:00
Enyimba
VS
Heartland
22:00
Rivers United
VS
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
VS
Kwara United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Enugu Rangers
22:00
MFM
VS
Akwa Starlets
22:00
Lobi Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Katsina United
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

05:00
Plaza Amador
VS
Árabe Unido
05:00
Tauro
VS
Alianza
05:00
Atlético Chiriquí
VS
Veraguas
05:00
San Francisco
VS
Azuero

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Llapi
VS
Prishtina
20:00
Drenica
VS
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Münsingen
VS
Köniz

3126 Luxembourg - National Division

21:00
F91 Dudelange
VS
Differdange 03
21:00
UNA Strassen
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Wiltz
VS
Racing
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Rodange
21:00
UT Pétange
VS
Hostert
21:00
Fola Esch
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
Progrès Niedercorn
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Swift Hesperange
VS
Victoria Rosport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Stadl-Paura
VS
Bad Gleichenberg
04:00
Sturm Graz II
VS
Weiz
04:00
Ried II
VS
Kalsdorf
04:00
Allerheiligen
VS
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Charlestown City Blues
VS
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Médine
VS
Armee
06:00
Police
VS
JAHE

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
Racing Club Brazzavile
20:00
Nathaly's
VS
Diables Noirs
22:00
JS Talangaï
VS
CARA Brazzaville
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Cheminots
22:00
V.Club Mokanda
VS
Étoile du Congo

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
IFK Kalmar W
VS
Lidköping W
20:00
Uppsala W
VS
Bollstanäs W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
KuPS W
VS
HJK W
21:00
Ilves W
VS
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Valencia W
VS
Espanyol W
16:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Madrid CFF W
17:00
Real Madrid W
VS
Huelva W
18:30
Levante W
VS
Sevilla W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Basel W
VS
Young Boys W

674 Hungary - Nb I Women

22:00
Szent Mihály W
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Juventus W
VS
Florentia W
17:30
Fiorentina W
VS
Bari W
20:00
Inter Milano W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Juárez W
VS
León W
00:00
Puebla W
VS
América W

4125 Uganda - Uganda Cup

17:00
Proline
VS
Kiboga Young
19:30
Kigezi Home Boyz
VS
Kitara
19:30
Police
VS
Bright Stars
19:30
Maroons
VS
KCCA
20:00
Wakiso Giants
VS
Soana

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Torrelodones W
16:00
CFF Albacete W
VS
Marítim W
16:15
Sant Gabriel W
VS
Riudoms W
16:30
Igualada W
VS
Collerense II W
16:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Rayo Vallecano II W
16:30
Getafe W
VS
DNS de Belen W
16:30
Olímpico Madrid W
VS
Salamanca W
17:00
Son Sardina W
VS
Huesca W
17:00
Samper W
VS
Atlético Madrid III W
17:00
Plaza Argel W
VS
SMX Athletic Murcia W
17:00
Ciudad de Murcia W
VS
Mislata W
17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Umia W
17:00
Monte W
VS
Mos W
17:00
Castro W
VS
Victoria FC W
17:00
Arratia W
VS
Mulier W
17:30
Zaragoza II W
VS
Pardinyes W
17:30
Balears W
VS
Europa W
17:30
Llanera W
VS
Valladares W
18:00
Valencia III W
VS
Murcia Féminas W
18:00
Achamán W
VS
Tarsa W
18:00
Las Majoreras W
VS
San Antonio Pilar W
21:00
Girona W
VS
Vic Riuprimer W
21:00
Madrid III W
VS
Tres Cantos W
21:00
Albacete II W
VS
Villarreal II W
22:00
Pallejà W
VS
Levante Las Planas W

3483 USA - USL League One

06:30
Inter Miami II
VS
Richmond Kickers

158 Uruguay - Super Cup

04:00
Nacional
VS
Wanderers

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Santa Fe U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Numancia U19
VS
Antiguoko U19
17:00
Mutilvera U19
VS
Leioa U19

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Minas ICESP W
VS
Cruzeiro W
04:00
Bahia W
VS
Flamengo W
06:00
São José W
VS
Real Brasília W
06:00
Santos W
VS
Corinthians W

2507 Gambia - GFA League

04:00
Banjul
VS
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Avondale Heights U21
10:00
Melbourne Knights U21
VS
Dandenong City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Ehime W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Speranza W
11:00
Harima W
VS
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Mighty Blackpool
23:15
Diamond Stars
VS
RSLAF
02:30
Police
VS
Johansen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
The Lakes Res.
VS
The Gap Res.

99474 World - Club Friendlies Women

16:30
KIL / Hemne W
VS
Fløya W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Lynx
VS
Lions FC
23:30
College Cosmo
VS
Manchester 62

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
09:00
Yunogo Belle W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Tsukuba Ladies

1233 Finland - Kolmonen

19:00
Peimari United
VS
VG-62
23:00
SexyPöxyt
VS
CLE