lsm99

ตารางบอล 3 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

00:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
เบิร์นลีย์
VS
เวสต์แฮม

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Jong PSV
VS
TOP Oss
01:00
NEC
VS
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

23:00
ไมนซ์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

01:45
โตริโน่
VS
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เซบีย่า
VS
แอธเลติก บิลเบา

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Dover Athletic
21:00
Boreham Wood
VS
King's Lynn Town
21:00
Bromley
VS
Hartlepool United
21:00
Chesterfield
VS
Torquay United
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Woking
21:00
Maidenhead United
VS
Wrexham
21:00
Solihull Moors
VS
Altrincham
21:00
Stockport County
VS
Wealdstone
21:00
Weymouth
VS
Barnet
21:00
Yeovil Town
VS
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
AFC Telford United
21:00
Alfreton Town
VS
Blyth Spartans
21:00
Brackley Town
VS
Hereford
21:00
Chester
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Curzon Ashton
VS
Guiseley
21:00
Darlington
VS
Southport
21:00
Farsley Celtic
VS
Chorley
21:00
Gateshead
VS
Kettering Town
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Gloucester City
21:00
Leamington
VS
Spennymoor Town
21:00
York City
VS
Boston United

462 England - Professional Development League

17:00
Crewe U23
VS
Ipswich U23
19:00
Coventry U23
VS
Colchester U23
19:00
Sheffield Wed U23
VS
Watford U23
19:00
Wigan U23
VS
Bristol City U23
21:00
Barnsley U23
VS
Cardiff U23
01:00
Birmingham U23
VS
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

22:00
Bishop's Stortford
VS
Kingstonian
22:00
Bognor Regis Town
VS
Worthing
22:00
Bowers & Pitsea
VS
East Thurrock United
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Cheshunt
22:00
Haringey Borough
VS
Wingate & Finchley
22:00
AFC Hornchurch
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Horsham
VS
Lewes
22:00
Leatherhead
VS
Carshalton Athletic
22:00
Margate
VS
Cray Wanderers
22:00
Merstham
VS
Folkestone Invicta
22:00
Potters Bar Town
VS
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Histon
21:00
Aveley
VS
Romford
21:00
Basildon United
VS
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
VS
Tilbury
21:00
Cambridge City
VS
Bury Town
21:00
Canvey Island
VS
Hullbridge Sports
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Coggeshall Town
21:00
Heybridge Swifts
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Soham Town Rangers
VS
Dereham Town
21:00
Witham Town
VS
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
AFC Dunstable
21:00
Berkhamsted
VS
Welwyn Garden City
21:00
Biggleswade
VS
Yaxley FC
21:00
Corby Town
VS
Bedford Town
21:00
Daventry Town
VS
Coleshill Town
21:00
Didcot Town
VS
Aylesbury United
21:00
Halesowen Town
VS
Bedworth United
21:00
St Neots Town
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Thame
VS
Kidlington
21:00
Wantage Town
VS
North Leigh

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Brighouse Town
VS
Ossett United
21:00
City of Liverpool
VS
Runcorn Linnets
21:00
Colne
VS
Clitheroe
21:00
Dunston
VS
Marske United
21:00
Pickering Town CFC
VS
Tadcaster Albion
21:00
Pontefract Collieries
VS
Workington
21:00
Prescot Cables
VS
Marine
21:00
Trafford
VS
Ramsbottom United
21:00
Widnes
VS
Kendal Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Hertford Town
21:00
Bracknell Town
VS
Northwood
21:00
Chalfont St Peter
VS
Marlow
21:00
Chertsey Town
VS
Bedfont Sports
21:00
FC Romania
VS
Ware
21:00
Hanwell Town
VS
South Park
21:00
Staines Town
VS
Uxbridge
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Chipstead
21:00
Waltham Abbey
VS
Harlow Town
21:00
Westfield
VS
Ashford Town (Middlesex)

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Ilkeston Town
21:00
Carlton Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Chasetown
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Cleethorpes Town
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Leek Town
VS
Sheffield
21:00
Newcastle Town
VS
Market Drayton Town
21:00
Spalding United
VS
Lincoln United
21:00
Stamford
VS
Wisbech Town
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Glossop North End
21:00
Worksop Town
VS
Frickley Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
Mangotsfield United
21:00
Cirencester Town
VS
Highworth Town
21:00
Frome Town
VS
Cinderford Town
21:00
Larkhall Athletic
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Moneyfields
VS
AFC Totton
21:00
Paulton Rovers
VS
Melksham Town
21:00
Sholing
VS
Thatcham Town
21:00
Slimbridge
VS
Evesham United
21:00
Willand Rovers
VS
Bideford
21:00
Winchester City
VS
Basingstoke Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Atherton Collieries
VS
Lancaster City
21:00
Bamber Bridge
VS
Warrington Town
21:00
Basford United
VS
Grantham Town
21:00
Buxton
VS
Hyde United
21:00
United of Manchester
VS
Radcliffe Borough
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Matlock Town
21:00
Morpeth Town
VS
Whitby Town
21:00
South Shields
VS
Scarborough Athletic
21:00
Stafford Rangers
VS
Mickleover Sports
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Ashton United
21:00
Witton Albion
VS
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Barwell
VS
Banbury United
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Stourbridge
21:00
Hednesford Town
VS
Tamworth
21:00
Hitchin Town
VS
Kings Langley
21:00
Leiston
VS
Needham Market
21:00
Nuneaton Town
VS
Coalville Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Biggleswade Town
21:00
Redditch United
VS
Alvechurch
21:00
Royston Town
VS
Lowestoft Town
21:00
St Ives Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Stratford Town
VS
Rushall Olympic

11 บุนเดิสลีกา 2

01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Karlsruher SC

2454 Albania - Superliga

20:00
Laçi
VS
Kukësi
23:00
Vllaznia Shkodër
VS
Teuta Durrës
23:00
Partizani Tirana
VS
Apolonia Fier

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Keşlə FK
VS
Neftçi
23:15
Sebail
VS
Qabala

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Olimpic Sarajevo
VS
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

19:45
Botev Vratsa
VS
Etar
22:00
Slavia Sofia
VS
Montana
00:15
CSKA Sofia
VS
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
Hebar 1918
VS
Lokomotiv Sofia 1929

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AGF

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Honka
VS
Mariehamn
22:30
Lahti
VS
Inter Turku
22:30
SJK
VS
KTP
22:30
HIFK
VS
Haka
22:30
Oulu
VS
Ilves

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:45
Grenoble Foot 38
VS
Clermont

17 France - National

00:00
Red Star
VS
Quevilly Rouen

674 Hungary - Hungarian Cup

01:00
MOL Vidi
VS
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Drogheda United
VS
Bohemians
20:00
Shamrock Rovers
VS
Waterford United
23:45
Longford Town
VS
Dundalk
23:45
Sligo Rovers
VS
St Patrick's
01:45
Derry City
VS
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Kfar Saba
00:15
Hapoel Haifa
VS
Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

23:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Ramat HaSharon
23:00
Hapoel Ramat Gan
VS
Hapoel Nazareth Illit

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Piast Gliwice
VS
Podbeskidzie
22:30
Cracovia Kraków
VS
Górnik Zabrze

20 Portugal - Segunda Liga

22:30
Vilafranquense
VS
Varzim
02:00
Académica
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

00:30
FCSB
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:30
Arsenal Tula
VS
สปาร์ตัก มอสโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:00
Sabadell
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
อัลบาเซเต้
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

23:30
Djurgården
VS
มัลโม่
23:30
Mjällby
VS
Degerfors

47 Sweden - Superettan

23:30
Jönköpings Södra
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Sylvia
VS
Hammarby Talang

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Ankaragücü
20:00
Yeni Malatyaspor
VS
Kayserispor
20:00
Kasımpaşa
VS
Alanyaspor
00:30
Fenerbahçe
VS
BB Erzurumspor
00:30
Gazişehir Gaziantep
VS
Sivasspor

44 Argentina - Superliga

07:00
Rosario Central
VS
Newell's Old Boys
01:45
Sarmiento
VS
Gimnasia La Plata
04:00
Estudiantes
VS
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Nueva Chicago
VS
Deportivo Riestra
01:05
Chacarita Juniors
VS
Gimnasia Mendoza
01:05
Atlanta
VS
Estudiantes Río Cuarto
01:30
Barracas Central
VS
Tristán Suárez
03:10
Tigre
VS
Quilmes
05:30
Alvarado
VS
Agropecuario

80 Chile - Primera B

07:30
Deportes Santa Cruz
VS
Puerto Montt
22:00
Magallanes
VS
Deportes Temuco
23:00
Barnechea
VS
Deportes Iquique
23:00
Copiapó
VS
Santiago Morning
02:30
San Luis
VS
Unión San Felipe
05:00
Cobreloa
VS
Coquimbo Unido

353 Colombia - Torneo Betplay

07:30
Atlético Huila
VS
Leones FC

458 Mexico - Liga MX

07:06
Santos Laguna
VS
Puebla
09:05
Pumas UNAM
VS
América

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Jalapa
VS
Chinandega
09:00
Walter Ferreti
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

06:00
River Plate
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Huancayo
VS
Alianza Universidad
03:30
César Vallejo
VS
Real Garcilaso
06:00
Cienciano
VS
Carlos Manucci

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แอลเอ แกลักซี
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
โคโลราโด ราปิดส์

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Simba
VS
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Tanda
VS
Stella
22:30
Bouake
VS
SOA
01:00
ASEC Mimosas
VS
SOL

886 Egypt - Premier League

02:30
Ghazl El Mehalla
VS
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
ASFAG
VS
Ashanti GB

16175 Libya - Premier League

03:30
Al-Tahaddi
VS
Al Ahli Benghazi
04:00
Al Shat
VS
Al-Ittihad

26 Mali - Premiere Division

23:30
Soni
VS
Nianan

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Hussein
VS
Aqaba

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Kuwait
VS
Kazma
02:00
Al Sahel
VS
Al Qadsia

21462 Kuwait - Division 1

02:00
Al Sulaibikhat
VS
Al Tadhamon
02:00
Yarmouk
VS
Al Jahra

2802 United Arab Emirates - Uae League

00:00
Al Nasr
VS
Al Dhafra
00:00
Al Wasl
VS
Khorfakkan Club
00:00
Al Ittihad Kalba
VS
Al Ain
02:00
Ajman
VS
Al Jazira
02:00
Al Sharjah
VS
Hatta
02:00
Bani Yas
VS
Shabab Al Ahli Dubai

5618 China PR - Super League

17:00
Qingdao Hainiu
VS
Guangzhou R&F
19:00
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Shijiazhuang Ever Bright

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PKNS
VS
Kelantan

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
Ulsan
VS
Viettel
05:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
Jeonbuk Motors
05:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
Tampines Rovers
05:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
Kitchee

462 England - Vanarama National League South

21:00
Tonbridge Angels
VS
Dulwich Hamlet

44 Argentina - Primera C

01:30
Central Córdoba
VS
Berazategui
01:30
El Porvenir
VS
Ituzaingó
01:30
Midland
VS
Claypole

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Caldiero Terme

1578 Norway - 2. Division

23:00
Odd II
VS
Fram

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Polkowice
VS
SKRA Częstochowa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
IF Karlstad II
VS
Kumla

5 Brazil - Maranhense

02:00
Pinheiro
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Paraná
VS
Rio Branco PR
02:00
Azuriz
VS
Athletico PR
04:00
Cascavel CR
VS
Londrina
06:00
Coritiba
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

08:15
Corinthians
VS
São Paulo
08:15
Ituano
VS
Ponte Preta
06:00
Inter de Limeira
VS
São Caetano
06:00
Mirassol
VS
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

06:00
Monte Azul
VS
Água Santa
06:00
EC São Bernardo
VS
Rio Claro
06:00
XV de Piracicaba
VS
São Bernardo
06:00
RB Brasil
VS
Portuguesa Santista

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Crystal Palace U23
VS
Middlesbrough U23
19:00
Leeds U23
VS
Burnley U23
01:00
Stoke City U23
VS
Sunderland U23

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Atalanta U19
VS
Bologna U19
22:00
Lazio U19
VS
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:30
Czarni Sosnowiec W
VS
UKS SMS Lodz W

201580 Maldives - Male League

18:00
Club Valencia
VS
Eagles

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Garde Nationale
VS
SNIM
06:00
Inter Nouakchott
VS
Kedia

227 Russia - Pfl

15:00
Sakhalin
VS
Sokol Saratov
18:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Salyut Belgorod
18:00
Kvant
VS
Kaluga
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Strogino
21:00
Ryazan
VS
Znamya Noginsk
21:00
Metallurg Vidnoye
VS
Saturn Ramenskoye

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Leopards de Dolisie
22:00
Nico-Nicoye
VS
Kondzo

458 Mexico - Liga Mx Women

04:00
Toluca W
VS
Pumas UNAM W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Vipers
VS
UPDF

614 Algeria - Algeria Youth League

22:00
JSM Skikda U21
VS
US Biskra U21
22:00
Paradou AC U21
VS
RC Relizane U21

802 Israel - Lig Bet

20:00
Ahi Bir al-Maksur
VS
MS Tirat HaCarmel
00:15
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Shimshon Bnei Taibe

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Botafogo W
VS
Napoli CA W
06:00
Palmeiras W
VS
Grêmio W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Patronato Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.

712 Korea Republic - WK-League

16:00
Seoul
VS
Boeun Sangmu
16:00
Gyeongju
VS
Hwacheon KSPO
16:00
Incheon Red Angels
VS
Suwon FMC
16:00
Changnyeong
VS
Gumi Sportstoto