lsm99

ตารางบอล 4 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อิปสวิช ทาวน์
01:00
แบล็กพูล
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ลินคอล์น ซิตี้

479 เจลีก

13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
นาโกย่า แกรมปัส

462 England - National League

23:00
Notts County
VS
Sutton United

462 England - Premier League U18

18:00
Tottenham U18
VS
Norwich U18
19:00
Blackburn U18
VS
Newcastle Utd U18
00:30
Everton U18
VS
Manchester City U18
00:45
Arsenal U18
VS
Reading U18
01:00
Liverpool U18
VS
Derby U18
01:00
Leicester U18
VS
Aston Villa U18

462 England - Professional Development League

19:00
Sheffield Utd U23
VS
Swansea City U23
23:30
Hull City U23
VS
Millwall U23

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Holstein Kiel
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hansa Rostock
VS
Ingolstadt
00:00
1860 München
VS
Kaiserslautern
00:00
Hallescher FC
VS
Türkgücü-Ataspor
00:00
Verl
VS
Dynamo Dresden
00:00
VfB Lübeck
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Freiburg II
VS
Stuttgart II
23:00
Bayern Alzenau
VS
Teutonia WS
23:00
Bahlinger SC
VS
TuS RW Koblenz
23:00
Balingen
VS
Eintracht Stadtallendorf
00:00
Pirmasens
VS
Ulm
00:00
Aalen
VS
Astoria Walldorf
00:00
Mainz 05 II
VS
FSV Frankfurt
00:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Elversberg
00:00
SV Steinbach
VS
Schott Mainz
00:00
Kickers Offenbach
VS
Homburg
00:00
Hoffenheim II
VS
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Fortuna Köln
VS
Fortuna Düsseldorf II

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
คาราบัค
VS
Zira
23:15
Sumqayıt
VS
Sabah

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia
23:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Beroe

116 Cyprus - 1. Division

23:00
AEK Larnaca
VS
Omonia Nicosia
23:00
Apollon
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Prostějov
VS
Hradec Králové

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Kuressaare
VS
Paide

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Le Havre
VS
ตูลูส

17 France - National

23:00
Cholet
VS
Bastia
01:00
Le Mans
VS
Créteil

125 Greece - Football League

18:00
Santorini 2020
VS
Asteras Vlachioti
05:00
Rodos
VS
Aspropyrgos Enosis

802 Israel - Liga Leumit

00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Hapoel Katamon
00:00
Hapoel Iksal
VS
Hapoel Rishon LeZion
00:00
Hapoel Ra'anana
VS
Hapoel Umm al-Fahm
00:00
Kafr Qasim
VS
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Shalem
VS
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Acre
VS
Hapoel Petah Tikva

251 Italy - Serie B

19:00
Reggina
VS
Ascoli
19:00
Vicenza
VS
เบรสชา
19:00
เอ็มโปลี
VS
Cosenza
19:00
คิเอโว่
VS
Cremonese
19:00
สปาล
VS
โฟรซิโนเน่
19:00
Monza
VS
เลชเช่
19:00
Pescara
VS
Reggiana
19:00
Pordenone
VS
Salernitana
19:00
Pisa
VS
Venezia
19:00
Cittadella
VS
Virtus Entella

748 Latvia - Virsliga

22:00
Valmiera / BSS
VS
Rīgas FS

491 Northern Ireland - Premiership

01:30
Carrick Rangers
VS
Ballymena United
01:45
Cliftonville
VS
Larne
01:45
Glentoran
VS
Coleraine
01:45
Linfield
VS
Crusaders
01:45
Dungannon Swifts
VS
Warrenpoint Town
01:45
Glenavon
VS
Portadown

155 Romania - Liga 1

23:00
Chindia Târgovişte
VS
Gaz Metan Mediaş

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

01:00
Dunfermline Athletic
VS
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

01:00
Airdrieonians
VS
Falkirk
01:00
Montrose
VS
Partick Thistle
01:00
Dumbarton
VS
Peterhead
01:00
Forfar Athletic
VS
East Fife

1161 Scotland - League Two

01:00
Stranraer
VS
Edinburgh City
01:00
Elgin City
VS
Queen's Park
01:00
Cowdenbeath
VS
Albion Rovers
01:00
Brechin City
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

23:00
Bačka Palanka
VS
Novi Pazar
23:00
Radnik Surdulica
VS
Spartak Subotica
23:00
Napredak
VS
Čukarički
23:00
Javor Ivanjica
VS
Proleter Novi Sad
23:00
Mladost Lučani
VS
Voždovac

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Celje
21:45
Maribor
VS
Tabor Sežana

47 Sweden - Superettan

23:30
GAIS
VS
Öster

62 Switzerland - Swiss Cup

22:30
Aarau
VS
Luzern

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
Peremoga
VS
Yarud Mariupol'

515 Wales - Premier League

01:45
Barry Town United
VS
Connah's Quay
01:45
Caernarfon Town
VS
Bala Town
01:45
Penybont
VS
The New Saints
01:45
Aberystwyth Town
VS
Haverfordwest County
01:45
Cefn Druids
VS
Flint Town United
01:45
Newtown
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Atletico Mitre
VS
Temperley
01:10
Villa Dálmine
VS
Defensores de Belgrano

80 Chile - Primera Division

07:30
Universidad Chile
VS
Santiago Wanderers

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Olmedo
VS
Guayaquil City

146 South Africa - Premier League

22:00
Tshakhuma
VS
Kaizer Chiefs

614 Algeria - Ligue 1

22:00
JSM Skikda
VS
US Biskra
22:00
Paradou AC
VS
RC Relizane
04:30
CR Belouizdad
VS
Aïn M'lila
04:30
MC Alger
VS
USM Bel Abbès
04:30
ES Sétif
VS
USM Alger
04:30
ASO Chlef
VS
NC Magra
04:30
JS Saoura
VS
Olympique Médéa
04:30
MC Oran
VS
NA Hussein Dey
04:30
Tlemcen
VS
CS Constantine
04:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
JS Kabylie

886 Egypt - Premier League

02:30
El Entag El Harby
VS
National Bank of Egypt

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Wakirya

16175 Libya - Premier League

03:30
Ngom Egdabya
VS
Khaleej Sart
04:00
Al Ahli Tripoli
VS
Olympic Azzaweya
04:00
Alittihad Misurata
VS
Rafeeq

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Wihdat
VS
Al Jalil

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Arabi SC
VS
Al Nasar
02:00
Al Fahaheel
VS
Al Salmiyah

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Abahani
VS
Brothers Union
20:00
Bashundhara Kings
VS
Bangladesh Police
22:00
Sheikh Russel
VS
Rahmatgonj MFS

5618 China PR - Super League

17:00
Changchun Yatai
VS
Wuhan Zall
19:00
Beijing Guoan
VS
Dalian Professional

5618 China PR - League One

17:00
Sichuan
VS
Zibo Sunday

3995 Malaysia - Super League

21:00
Kedah
VS
Johor Darul Ta'zim
21:00
Kuala Lumpur
VS
Pulau Pinang
21:00
Terengganu
VS
UiTM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Blooming
VS
San José

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Bahia
VS
Independiente
05:15
Metropolitanos
VS
Aucas

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Unión La Calera
VS
Vélez Sarsfield
05:15
Atlético Mineiro
VS
Cerro Porteño
05:15
Santos
VS
The Strongest

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Lavagnese
VS
Derthona

5 Brazil - Goiano 1

04:00
Grêmio Anápolis
VS
Atlético GO

5 Brazil - Matogrossense

02:30
Nova Mutum EC
VS
Operário Ltda

5 Brazil - Paraense

05:00
Remo
VS
Águia de Marabá

5 Brazil - Paulista A1

08:15
Botafogo SP
VS
São Bento

5 Brazil - Paulista A2

08:00
Portuguesa
VS
Sertãozinho
08:00
Velo Clube
VS
ยูเวนตุส
08:00
Taubaté
VS
Osasco Audax
08:00
Oeste
VS
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

06:00
Barretos
VS
Desportivo Brasil
06:00
Batatais
VS
Capivariano
06:00
Comercial
VS
Nacional SP
06:00
Rio Preto
VS
Primavera SP

5 Brazil - Potiguar

01:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

04:00
Rio Negro RR
VS
GAS
06:00
Náutico RR
VS
Atlético Roraima

98 Australia - Capital Territory

16:00
Tuggeranong United
VS
Gungahlin

86 Ukraine - Youth League

16:00
Vorskla Poltava U21
VS
Desna U21
16:00
Dnipro-1 U21
VS
Zorya U21
16:00
Dynamo Kiev U21
VS
Mariupol U21
17:00
Oleksandriya U21
VS
Kolos Kovalivka U21

98 Australia - Npl Queensland

16:30
SC Wanderers
VS
Moreton Bay United

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
Raja Beni Mellal
VS
Hassania Agadir

251 Italy - Primavera 2

19:30
Virtus Entella U19
VS
Crotone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
Royal AM
20:00
JDR Stars
VS
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

03:00
Deportivo Universitario
VS
Independiente

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

05:00
Tupi U20
VS
Internacional U20

227 Russia - Pfl

17:00
Khimki 2
VS
Avangard Kursk
17:00
Tuapse
VS
Essentuki
18:00
Inter Cherkessk
VS
Biolog
19:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Fakel II
19:00
Forte Taganrog
VS
Krasnodar 3
19:00
Dinamo Stavropol'
VS
Anzhi
20:00
Mashuk-KMV
VS
Kuban Kholding
21:00
Druzhba
VS
Legion Dynamo
21:00
Makhachkala
VS
Spartak Nal'chik
00:00
Urozhay
VS
Chernomorets

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Guadalajara W
VS
Tigres UANL W
09:00
Monterrey W
VS
Atlas W
09:00
Tijuana W
VS
Necaxa W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
SC Villa
VS
Onduparaka
19:30
Soana
VS
Wakiso Giants
20:00
URA
VS
Express FC

614 Algeria - Algeria Youth League

22:00
CR Belouizdad U21
VS
Aïn M'lila U21
22:00
MC Alger U21
VS
USM Bel Abbès U21
22:00
ES Sétif U21
VS
USM Alger U21
22:00
ASO Chlef U21
VS
NC Magra U21
22:00
JS Saoura U21
VS
Olympique Médéa U21
22:00
MC Oran U21
VS
NA Hussein Dey U21
22:00
WA Tlemcen U21
VS
CS Constantine U21
22:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

18:00
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ahi Akko
20:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
MS Jerusalem
20:00
Beitar Petah Tikva
VS
Hapoel Hod Hasharon
20:00
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Hapoel Beit Shean
20:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Beitar Yavne
20:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
20:30
Hapoel Kiryat Ono
VS
Beitar Ramat Gan
20:30
Hapoel Bnei Musmus
VS
Pardes Hanna-Karkur
20:30
Hapoel Ironi Arraba
VS
Hapoel Ironi Karmiel
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
20:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
Ironi Nesher
21:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Ahva Kafr Manda
21:00
Elnahada Nazareth
VS
Beitar Nahariya
21:00
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Maccabi Ironi Sderot
21:00
Bnei Eilat
VS
Ironi Modi'in
21:00
Hapoel Yeruham
VS
Moadon Tzeirey Rahat
21:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Shikun HaMizrah
21:00
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Beitar Haifa Jacob
21:00
Hapoel Kfar Bara
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
21:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
VS
Tzeirei Sakhnin
21:15
Ihud Bnei Shfaram
VS
Hapoel Ironi Safed
23:00
Otzma Holon
VS
Hapoel Mahane Yehuda
23:15
Shimshon Tel Aviv
VS
Ironi Beit Dagan
23:30
Maccabi Neve Sha'anan
VS
MS Kfar Kama
00:45
Beitar Ashdod
VS
MS Be'er Sheva
00:45
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Hapoel Ramot Menashe
01:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Hapoel Pardesya Noam
01:15
Sporting Tel Aviv
VS
Maccabi Ironi Amishav PT

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Bentleigh Greens
VS
Altona North
16:30
South Melbourne
VS
Melbourne Knights
16:45
Oakleigh Cannons
VS
Preston Lions
17:00
Manningham United Blues
VS
Port Melbourne

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Newcastle Suns
VS
Adamstown Rosebuds
16:00
Broadmeadow Magic
VS
Kotara South
16:00
Hamilton Olympic
VS
Cooks Hill United
16:30
Weston Bears
VS
Mayfield United Senior
16:30
Lake Macquarie
VS
Westlakes Wildcats

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

16:45
Casuarina
VS
Port Darwin

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Lam Dong
VS
Kon Tum
15:00
Hòa Bình
VS
Hải Nam
15:00
Ho Chi Minh City II
VS
Binh Thuan
15:30
Tien Giang
VS
Vĩnh Long
16:00
Da Nang II
VS
Quảng Nam II
17:00
Dong Nai
VS
Gia Định

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
Kallon
01:30
Ports Authority
VS
Bai Bureh Warriors
02:30
Old Edwardians
VS
East End Tigers

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Elfen Saitama
VS
INAC Kobe Leonessa W

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Europa FC
VS
St Josephs FC

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
ÍBV W
VS
Thor Akureyri W
02:15
Breidablik W
VS
Fylkir W

2345 Moldova - Moldovan Cup

19:00
Dinamo-Auto
VS
Sfîntul Gheorghe
21:00
Sheriff
VS
Petrocub

1233 Finland - Kolmonen

22:30
KJP
VS
HaPK
23:30
VPV
VS
KaIK