lsm99

ตารางบอล 5 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เชลซี
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เอฮิเมะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Blaublitz Akita
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ThespaKusatsu Gunma
13:05
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
Sagamihara
14:00
โทชิกิ SC
VS
Giravanz Kitakyushu
16:00
FC เรียวเคียว
VS
เกียวโต แซงก้า

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
สากัน โตสู
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เอฟซี โตเกียว
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

99474 World - Club Friendlies

19:00
HamKam
VS
Raufoss

462 England - Women's Super League

23:30
Tottenham W
VS
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Worthing
VS
Folkestone Invicta
01:45
Bognor Regis Town
VS
Bishop's Stortford
01:45
Bowers & Pitsea
VS
Wingate & Finchley
01:45
East Thurrock United
VS
Cheshunt
01:45
Haringey Borough
VS
Corinthian-Casuals
01:45
Horsham
VS
Leatherhead
01:45
Kingstonian
VS
Cray Wanderers
01:45
Lewes
VS
Enfield Town
01:45
Margate
VS
Brightlingsea Regent
01:45
Merstham
VS
AFC Hornchurch
01:45
Potters Bar Town
VS
Carshalton Athletic

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
AFC Sudbury
VS
Canvey Island
01:45
Aveley
VS
Heybridge Swifts
01:45
Cambridge City
VS
Basildon United
01:45
Dereham Town
VS
Witham Town
01:45
Felixstowe & Walton United
VS
Brentwood Town
01:45
Great Wakering Rovers
VS
Bury Town
01:45
Hullbridge Sports
VS
Coggeshall Town
01:45
Maldon & Tiptree
VS
Grays Athletic
01:45
Romford
VS
Soham Town Rangers
01:45
Tilbury
VS
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Barking
VS
Chertsey Town
01:45
Bedfont Sports
VS
South Park
01:45
Bracknell Town
VS
Tooting & Mitcham United
01:45
Chalfont St Peter
VS
Harlow Town
01:45
FC Romania
VS
Staines Town
01:45
Hanwell Town
VS
Chipstead
01:45
Hertford Town
VS
Ashford Town (Middlesex)
01:45
Marlow
VS
Ware
01:45
Northwood
VS
Uxbridge
01:45
Westfield
VS
Waltham Abbey

11 Germany - 3. Liga

00:00
Uerdingen
VS
Viktoria Köln
00:00
MSV Duisburg
VS
Bayern München II
00:00
Unterhaching
VS
Waldhof Mannheim
00:00
Zwickau
VS
Meppen
00:00
Saarbrücken
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Preußen Münster
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Nöttingen
VS
Stuttgarter Kickers
23:30
Astoria Walldorf II
VS
Rielasingen-Arlen
23:30
Göppinger SV
VS
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Linx
VS
Oberachern
00:00
Reutlingen
VS
Lörrach-Brombach
00:00
Sandhausen II
VS
SGV Freiberg
00:00
Villingen
VS
CfR Pforzheim
00:00
Bissingen
VS
Backnang
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Ravensburg
00:30
Bruchsal
VS
Freiburger FC

919 Armenia - Premier League

19:00
Van
VS
Ararat

212 Belarus - Pershaya Liga

18:30
Belshina
VS
Slonim
20:30
Lida
VS
อาร์เซน่อล
22:30
Krumkachy
VS
Baranovichi

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Cherno More
VS
Botev Plovdiv
23:45
Tsarsko selo
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Hajduk Split
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
อาโปเอล
VS
Paphos
23:30
AEL
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Dukla Praha
VS
Viktoria Žižkov
22:00
Lisen
VS
Táborsko
22:00
Varnsdorf
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Třinec
VS
Ústí nad Labem
22:00
Blansko
VS
Chrudim
22:30
Vlašim
VS
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

22:30
Sparta Praha
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 Denmark - First Division

23:30
Hvidovre
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Levadia
VS
Tulevik
23:00
Trans
VS
Tammeka
23:30
Nõmme Kalju
VS
Flora

1233 Finland - Ykkonen

22:30
TPS
VS
VPS

125 Greece - Super League

21:15
Aris
VS
โอลิมเปียกอส
23:30
Panathinaikos
VS
Asteras Tripolis
01:30
AEK Athens
VS
PAOK

125 Greece - Football League

17:00
Niki Volos
VS
Episkopi
21:00
Apollon Pontou FC
VS
Pontion Karagiannion
21:00
Veria
VS
Triglia FC
21:00
Kavala
VS
Almopos
21:00
Pierikos
VS
Olympiakos Volos
21:00
Panserraikos
VS
Thesprotos
21:00
Ialysos
VS
Kalamata
21:00
Kallithea
VS
Egaleo

748 Latvia - Virsliga

20:00
Riga
VS
Ventspils
21:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Spartaks Jūrmala
22:00
Metta / LU
VS
Liepāja

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Stal Mielec
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

22:00
Jastrzębie
VS
Miedź Legnica
00:00
Nieciecza
VS
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
Marítimo
VS
Gil Vicente
01:00
บราก้า
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:15
Rio Ave
VS
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

16:00
Astra
VS
UTA Arad
18:15
Hermannstadt
VS
Viitorul
20:30
CSM Iaşi
VS
Dinamo Bucureşti
23:00
Sepsi
VS
Universitatea Craiova

227 Russia - FNL

16:00
Spartak Moskva II
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Chertanovo U20
16:00
Rostov U19
VS
CSKA Moscow U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
Sochi U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Khimki U20
VS
Arsenal Tula U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Tambov U19
18:00
Rotor Volgograd U20
VS
Ufa U19
19:30
Krasnodar U19
VS
Strogino U20
20:00
Akhmat Grozny U19
VS
Zenit U19
21:00
Spartak Moskva U19
VS
Lokomotiv Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

21:00
Vojvodina
VS
Radnički Niš
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Metalac GM
21:00
Inđija
VS
Mačva Šabac
21:00
Partizan
VS
Bačka Topola
23:05
Rad Beograd
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Železničar Pančevo
VS
Grafičar
22:00
Dubocica
VS
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Sloga Kraljevo
VS
Dinamo Vranje
22:00
Jagodina
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Budućnost Dobanovci
VS
Radnički Pirot
22:00
Loznica
VS
Žarkovo
22:00
Trajal Krusevac
VS
Kabel Novi Sad
22:00
Zemun
VS
Borac Čačak
00:00
Kolubara
VS
Radnički Kragujevac

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Mura
VS
Koper
22:15
Domžale
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Rudar Velenje
VS
Triglav
22:00
Radomlje
VS
Bilje
22:00
Dob
VS
Nafta
22:00
Krka
VS
Brežice
22:00
Smartno
VS
Primorje
22:00
Krško
VS
Brda Dobrovo
22:00
Fužinar
VS
NŠ Drava
22:00
Beltinci
VS
Dekani

62 Switzerland - Swiss Cup

22:00
Servette
VS
St. Gallen

86 Ukraine - Premier League

18:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Mariupol
23:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Kolos Kovalivka
23:00
Vorskla
VS
Desna
23:00
Dnipro-1
VS
Zorya

353 Colombia - Torneo Betplay

03:15
Leones FC
VS
Fortaleza CEIF

35008 El Salvador - Primera Division

03:30
Firpo
VS
Isidro Metapán
04:00
Águila
VS
Alianza
04:30
FAS
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:00
Deportivo Sanarate
VS
Guastatoya

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
Real Madriz
VS
Jalapa
04:00
Juventus Managua
VS
Junior Managua
04:00
Chinandega
VS
Walter Ferreti

146 South Africa - Premier League

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

21:30
Desportivo Huíla
VS
Sporting de Cabinda

593 Cameroon - Elite One

21:00
Colombe
VS
Cotonsport

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Simba
VS
Dauphins Noirs
20:30
Renaissance
VS
Vita Club

886 Egypt - Premier League

02:30
Ceramica Cleopatra
VS
Al Mokawloon
02:30
Aswan
VS
Al Masry
02:30
Ismaily
VS
El Gounah
02:30
Misr Lel Makasa
VS
El Geish

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CO Coyah
VS
Horoya
05:00
Loubha Télimélé
VS
Satellite

16175 Libya - Premier League

03:30
Al-Akhdar
VS
Al-Anwar
04:00
Abu Salim
VS
Asswehly

26 Mali - Premiere Division

23:30
Douannes de Sikasso
VS
Réal Bamako
23:30
USC Kita
VS
Bougouni
00:00
Stade Malien Bamako
VS
Duguwolofila
00:00
COB
VS
Bakaridjan
02:00
LC Ba
VS
CAS de Sévaré

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
FUS Rabat
VS
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
JKT Tanzania
VS
Namungo

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Prison Leopards
19:00
Lumwana Radiants
VS
Zanaco
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Indeni
20:00
Kabwe Warriors
VS
Power Dynamos
20:00
NAPSA Stars
VS
Kitwe United
20:00
Young Green Eagles
VS
Red Arrows
20:00
Forest Rangers
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkana
VS
Nkwazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:40
Al Nassr
VS
Al Faisaly

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Club Africain
VS
ES Tunis
19:30
Stade Tunisien
VS
Etoile du Sahel
19:30
Olympique Béja
VS
Ben Guerdane
19:30
Rejiche
VS
Métlaoui
19:30
Kairouan
VS
CA Bizertin
19:30
CS Sfaxien
VS
Slimane
19:30
Tataouine
VS
Monastir

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Saif
VS
Mohammedan Dhaka
20:00
Arambagh
VS
Abahani Chittagong
22:00
Sheikh Jamal
VS
Muktijoddha SKC

5618 China PR - Super League

17:00
Tianjin Teda
VS
Hebei CFFC
19:00
Shanghai Shenhua
VS
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

14:00
Zhenjiang Huasa
VS
Chengdu Qianbao
15:00
Meizhou Hakka
VS
Hangzhou
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Xinjiang Tianshan
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Nanjing City
18:35
BIT
VS
Heilongjiang Lava Spring

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Tai Chung

3995 Malaysia - Super League

20:15
Sabah
VS
Melaka United
21:00
Pahang
VS
Selangor
21:00
MISC
VS
Perak

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
An Giang
VS
Long An
17:00
Công An Nhân Dân
VS
Hue
17:00
Can Tho
VS
Phu Dong
18:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Bình Phước

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
Pohang Steelers
VS
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Beijing Guoan
05:00
Johor Darul Ta'zim
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

99474 World - CONCACAF Champions League

07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:15
Cruz Azul
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Melgar
VS
Athletico PR
09:00
Palestino
VS
Newell's Old Boys
05:15
Huachipato
VS
Rosario Central
05:15
Torque
VS
Guabirá
05:15
Bolívar
VS
Ceará

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Defensa y Justicia
VS
Palmeiras
07:30
Barcelona Guayaquil
VS
Boca Juniors
07:30
LDU Quito
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Racing Club
VS
São Paulo
05:00
Independiente del Valle
VS
Universitario

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Ustrem Donchevo
21:00
Dorostol
VS
Shumen 2007
21:00
Chernomorets Balchik
VS
Inter Dobrich
21:00
Kubrat
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Botev Novi Pazar
VS
Septemvri Tervel
21:00
Ludogorets III
VS
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Topolite
VS
Chernolomets

320 Denmark - Denmark Series Group 1

00:00
BSF
VS
KFUM
00:00
Avedøre
VS
Husum
00:00
Karlslunde
VS
Ishøj
00:00
Tarnby FF
VS
Køge Nord
00:00
BK Union
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
Vordingborg
VS
Taastrup
00:00
Otterup
VS
Allerod
00:00
Skjold Birkerod
VS
GVI
00:00
Greve
VS
RB 1906
00:00
Herlev
VS
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

00:00
Kolding B
VS
Horsens II
00:00
Viby
VS
Marienlyst
00:00
B 1913
VS
Hedensted
00:00
Ringkøbing
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

00:00
Lyseng
VS
Herning Fremad
00:00
Aarhus Fremad II
VS
Silkeborg KFUM
00:00
Tjorring
VS
Kjellerup
00:00
Norresundby
VS
Vejgaard B
00:00
Djursland
VS
VRI

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Apollon Paralimniou
21:00
Aris Avato
VS
Ampelokipon Drama

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

21:00
Atalanti
VS
Almyros
21:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Kozani
VS
Atromitos Palamas
21:00
Elassona
VS
Makedonikos Foufas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Nea Kallikrateia
VS
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

21:00
Missolonghi
VS
M. Alexandros Kastorias

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Città di Varese
20:00
Casale
VS
Caronnese
20:00
Castellanzese
VS
Borgosesia
20:00
Fossano
VS
Folgore Caratese
20:00
Legnano
VS
PDHAE
20:00
Vado
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Cartigliano
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Mestre
20:00
Belluno
VS
Adriese
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Chions
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Campodarsego
20:00
Clodiense
VS
Luparense
20:00
Union Feltre
VS
Manzanese
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Montebelluna
20:30
Este
VS
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Sasso Marconi Zola
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Olympia Agnonese
20:00
San Nicolò
VS
Pineto
20:00
Tolentino
VS
Atletico
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Team Altamura
VS
Puteolana Internapoli
20:00
Gravina
VS
Nardò
20:00
Molfetta Calcio
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
San Luca
VS
Licata

2 Poland - 2. Liga East

23:00
Katowice
VS
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Rembas
VS
Buducnost Popovac

32 Spain - Segunda B - Playoffs

22:00
Hércules
VS
Llagostera-Costa Brava
22:00
Mutilvera
VS
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 1

01:15
Rápido Bouzas
VS
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

00:00
San Martin
VS
Real Avilés
00:00
Urraca
VS
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

01:00
Vimenor
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Real Aranjuez
VS
RSD Alcalá
01:00
Alcobendas Sport
VS
Villaverde-Boetticher
01:00
Trival Valderas
VS
Flat Earth

32 Spain - Tercera - Group 8

23:45
La Granja
VS
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

22:30
Loja
VS
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Gerena
VS
Conil
00:30
Xerez Deportivo
VS
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 16

01:30
Pradejon
VS
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

00:00
Almudévar
VS
Fraga
00:45
Valdefierro
VS
Sariñena

5 Brazil - Alagoano

06:00
Murici
VS
ASA
06:00
Coruripe
VS
Aliança AL
06:00
CSE
VS
CSA
06:00
CRB
VS
Jacyobá

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Bahia de Feira
VS
UNIRB
05:30
Atlanta
VS
Juazeirense
05:30
Jacuipense
VS
Bahia
05:30
Vitória
VS
Fluminense de Feira
05:30
Vitória da Conquista
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Ceilândia
VS
Gama
01:30
Luziânia
VS
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

01:00
Desportiva ES
VS
Rio Branco-VN
04:30
Serra
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Pacajus
VS
Fortaleza
01:30
Caucaia
VS
Uniclinic

5 Brazil - Goiano 1

06:30
Vila Nova
VS
Aparecidense

5 Brazil - Mineiro 1

05:00
URT
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraense

01:00
Tuna Luso
VS
Itupiranga
02:00
Independente PA
VS
Castanhal
05:00
Paysandu
VS
Bragantino PA

5 Brazil - Paraibano

06:00
Botafogo PB
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paulista A3

08:00
Bandeirante SP
VS
Marília
08:00
CA Linense
VS
Votuporanguense
08:00
Noroeste
VS
Penapolense
08:00
São José EC
VS
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Retrô
VS
Central
01:00
Sete de Setembro PE
VS
Acadêmica Vitória
04:45
Salgueiro
VS
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

01:45
Flamengo PI
VS
4 de Julho
01:45
Altos
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
ABC
06:45
Forca e Luz
VS
América RN

5 Brazil - Rondoniense

03:00
Rondoniense
VS
Porto Velho
03:00
Uniao Cacoalense
VS
Barcelona RO

5 Brazil - Sergipano

03:00
Sergipe
VS
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Dourados Atlético
VS
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

15:30
Boeung Ket
VS
Soltilo Angkor
18:00
Visakha
VS
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Cavaly
VS
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

01:45
Pennarossa
VS
Tre Penne
01:45
Virtus
VS
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

01:00
Fulham U23
VS
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
บริสเบน รอร์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
18:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Tepelena
VS
Memaliaj
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Mirdita
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Valbona
20:00
Gramshi
VS
Internacional Tirana
20:00
Shënkolli
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Ada Velipojë
VS
Tërbuni Pukë
20:00
Klosi
VS
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Sangju Sangmu
VS
Busan I'Park
11:30
Daejeon Citizen
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Seoul E.
VS
Gyeongnam
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners
16:30
Anyang
VS
Bucheon 1995

86 Ukraine - Youth League

18:00
Inhulets' U21
VS
Lviv U21
19:00
Minai U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
20:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Olimpik Donetsk U21

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Juventus U19
VS
Empoli U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
FAR Rabat
VS
Raja Casablanca
05:00
Wydad Casablanca
VS
Chabab Mohammédia

251 Italy - Primavera 2

20:00
Salernitana U19
VS
Pescara U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Umoya United
VS
Polokwane City
20:00
Free State Stars
VS
Steenberg United
20:00
TS Sporting
VS
Richards Bay
20:00
Uthongathi
VS
University of Pretoria
20:00
Pretoria Callies
VS
Sekhukhune United
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Katsina United
VS
Nasarawa United
22:00
Adamawa United
VS
Plateau United
22:00
Kano Pillars
VS
Enyimba
22:00
Heartland
VS
Rivers United
22:00
Wikki Tourist
VS
Akwa United
22:00
Kwara United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Enugu Rangers
VS
MFM
22:00
Akwa Starlets
VS
Lobi Stars
22:00
Warri Wolves
VS
Sunshine Stars

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Drita
20:00
KF Feronikeli
VS
Trepça'89
20:00
Besa Pejë
VS
Prishtina

3126 Luxembourg - National Division

00:30
UT Pétange
VS
Wiltz
00:30
Mondorf-les-Bains
VS
RM Hamm Benfica

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Coritiba U20
VS
Bahia U20
01:00
ABC U20
VS
Avaí U20
01:00
Botafogo U20
VS
São José PA U20
02:00
União ABC U20
VS
Floresta CE U20
03:00
São Raimundo RR U20
VS
Vasco U20
03:00
Atletico-MG U20
VS
Galvez U20
06:00
Palmeiras U20
VS
Nautico U20

227 Russia - Pfl

17:00
Kolomna
VS
Torpedo Vladimir

3039 Togo - Championnat National

22:00
Ifodjè
VS
Semassi
22:00
Koroki Metete
VS
Kara
22:00
Sara Sport
VS
ASKO de Kara
22:00
Gbohloe-Su
VS
Togo Port
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Gomido
22:00
Entente II
VS
Anges Notsè
22:00
Dynamic Togolais
VS
OTR

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
KCCA
VS
Maroons
19:30
BUL
VS
Kigezi Home Boyz
20:00
Bright Stars
VS
Police
05:00
Kigezi Home Boyz
VS
BUL

802 Israel - Lig Bet

21:00
Arad
VS
Hapoel Merhavim

32 Spain - Segunda Division Women

23:00
Achamán W
VS
Furia Arona W
23:00
Julio Suárez W
VS
Güímar W
23:30
León FF W
VS
Zamora Amigos Duero W
00:15
Huesca W
VS
Sant Gabriel W
00:15
Ciudad de Murcia W
VS
Villarreal II W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
Monbulk Rangers
VS
Mooroolbark
16:30
Pascoe Vale
VS
Brunswick City
17:00
Ballarat City
VS
Clifton Hill

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Maitland
VS
Singleton Strikers
16:00
Bolwarra Lorn
VS
Lambton Jaffas
17:00
Valentine
VS
Minmi Wanderers

5724 Sierra Leone - Premier League

02:30
East End Lions
VS
Freetown City

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Linfield W
01:45
Sion Swifts W
VS
Glentoran BU W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Derry City W

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Arna-Bjørnar W
VS
Trondheims-Ørn W
23:30
Grei W
VS
Stabæk W
00:00
Avaldsnes W
VS
Åsane W

3374 Gibraltar - Premier Division

23:45
Mons Calpe
VS
Lions FC
02:00
Lincoln Red Imps
VS
Lynx

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Tindastóll W
VS
Thróttur Reykjavík
02:15
Keflavík W
VS
Selfoss W
02:15
Valur W
VS
Stjarnan W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Veertien Mie
VS
Sony Sendai
11:00
Iwaki
VS
Kochi United
11:00
Osaka
VS
Biwako Shiga
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Matsue City
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Honda
11:00
Kariya
VS
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

22:15
JyTy Turku
VS
ÅIFK
22:30
Liry
VS
LaPa
22:30
KPV Akatemia
VS
Norrvalla
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
JPS
23:00
PK-37
VS
Barca
23:00
KyPa
VS
Union Plaani
23:00
STPS
VS
SavU
23:00
RPS Lions
VS
Ri-Pa