lsm99

ตารางบอล 7 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
FC Dordrecht
VS
SC Cambuur
01:00
FC Den Bosch
VS
Telstar
01:00
Jong AZ
VS
Excelsior
01:00
Jong Ajax
VS
De Graafschap
01:00
Go Ahead Eagles
VS
NEC
01:00
Helmond Sport
VS
TOP Oss
01:00
Roda JC Kerkrade
VS
FC Eindhoven
01:00
Jong PSV
VS
FC Volendam
01:00
NAC Breda
VS
MVV Maastricht
01:00
Jong Utrecht
VS
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

01:30
สตุทท์การ์ดต
VS
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
Lens
VS
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

05:00
Orange County
VS
Ventura County Fusion

462 England - Professional Development League

19:00
Colchester U23
VS
Swansea City U23
01:00
Nottingham U23
VS
Queens Park Rangers U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
Excelsior Barendrecht W
VS
PEC Zwolle W
00:30
SC Heerenveen W
VS
Alkmaar W

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Darmstadt 98
23:30
Holstein Kiel
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

00:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Verl

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:45
Bremer SV
VS
Borgfeld

2454 Albania - Superliga

23:00
Kukësi
VS
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

18:00
Shirak
VS
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Blau-Weiß Linz
VS
Lafnitz
23:30
Vorwärts Steyr
VS
Liefering
23:30
Floridsdorfer AC
VS
SV Horn II
23:30
Kapfenberger SV
VS
Rapid Wien II
01:25
Wacker Innsbruck
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
MOIK
VS
Sumqayıt II
19:00
Zaqatala
VS
Qaradağ Lökbatan

556 Belgium - Pro League

01:45
เกงค์
VS
คลับ บรูกก์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Sloga
VS
Sarajevo
01:00
Zeljeznicar
VS
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Beroe
VS
Arda
00:00
CSKA 1948 Sofia
VS
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:45
FK Minyor Pernik
VS
Hebar 1918
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Sozopol
22:00
Sportist Svoge
VS
Ludogorets II
05:00
Kariana Erden
VS
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Slaven Koprivnica
22:05
Šibenik
VS
Istra 1961
00:10
Gorica
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Dubrava Zagreb
VS
Cibalia
22:00
Inter Zaprešić
VS
Opatija
22:00
Orijent 1919
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Nea Salamis
VS
Ermis
00:00
Doxa
VS
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Jablonec
VS
Teplice

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
OB
VS
AaB

320 Denmark - First Division

23:30
Fredericia
VS
HB Køge
00:00
FC Helsingør
VS
Viborg

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
SJK
VS
HIFK
22:30
KTP
VS
Honka

17 France - National

01:00
Orléans
VS
Le Mans

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MTK

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
KR
VS
KA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Grótta
VS
Thór
01:00
Grindavík
VS
ÍBV

1796 Iceland - 2. Deild

02:15
Njardvík
VS
Thróttur Vogar
02:15
Haukar
VS
Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:45
Derry City
VS
Longford Town
01:45
Dundalk
VS
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Cork City
VS
Wexford Youths
01:45
Shelbourne
VS
Athlone Town
01:45
Galway United
VS
Bray Wanderers
01:45
Cabinteely
VS
Cobh Ramblers
01:45
UCD
VS
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

20:00
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Afula
VS
Hapoel Acre
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Kfar Shalem
20:00
Hapoel Ra'anana
VS
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Iksal
20:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Ramat Gan
20:00
Sektzia Nes Tziona
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

19:00
Virtus Entella
VS
คิเอโว่
19:00
Ascoli
VS
Cittadella
19:00
Salernitana
VS
เอ็มโปลี
19:00
โฟรซิโนเน่
VS
Vicenza
19:00
Cosenza
VS
Monza
19:00
Cremonese
VS
Pescara
19:00
เบรสชา
VS
Pisa
19:00
Venezia
VS
Pordenone
19:00
เลชเช่
VS
Reggina
19:00
Reggiana
VS
สปาล

2345 Moldova - National Division

20:00
Floreşti
VS
Dacia-Buiucani
20:00
Dinamo-Auto
VS
Speranţa Nisporeni
22:00
Petrocub
VS
Codru Lozova

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Górnik Zabrze
VS
Jagiellonia Białystok
01:30
Zagłębie Lubin
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

22:00
Odra Opole
VS
Puszcza Niepołomice
22:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Radomiak Radom
23:00
Tychy 71
VS
Górnik Łęczna

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
Famalicão
VS
ซานตาคลารา
03:15
Boavista
VS
Tondela

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

22:00
Akhmat Grozny
VS
Tambov
00:00
Sochi
VS
Rotor Volgograd

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เตเนริเฟ
VS
อัลเมรีอา

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:30
Kristianstads W
VS
Vittsjo W

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Chiasso
VS
Winterthur
00:00
Kriens
VS
Thun
01:00
Grasshopper
VS
Stade Lausanne-Ouchy
01:00
Neuchâtel Xamax
VS
Wil

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Boluspor
VS
Eskişehirspor
00:30
Akhisar Belediyespor
VS
Ümraniyespor

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Obolon'-Brovar II
20:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
Peremoga
VS
Nikopol

44 Argentina - Primera B Nacional

01:45
Deportivo Maipú
VS
Atletico Mitre

353 Colombia - Torneo Betplay

22:00
Unión Magdalena
VS
Atlético

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Managua
VS
Real Estelí
08:00
Deportivo Ocotal
VS
Diriangén

338 Peru - Primera Division

01:15
UTC Cajamarca
VS
Universidad San Martín
03:30
Alianza Lima
VS
Deportivo Binacional

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Rio Grande Valley
VS
San Diego Loyal
06:00
New York RB II
VS
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
วิเทสส์
VS
Ouagadougou
22:00
SONABEL
VS
Police
22:00
ASFA-Yennenga
VS
Majestic
22:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Léopards
23:00
Police
VS
RC Bobo-Dioulasso
01:15
Ouagadougou
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

20:30
TP Mazembe
VS
Don Bosco

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Great Olympics

26833 Grenada - Premier Division

06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Hurricanes
06:15
SAB Spartans
VS
Hard Rock
06:15
Chantimelle
VS
Paradise
06:15
St. John's
VS
Camerhogne

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Kaloum Star
VS
Hafia

16175 Libya - Premier League

03:30
Al Ahli Benghazi
VS
Al-Nasr

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Ittihad Tanger
VS
Youssoufia Berrechid

488 Iran - Azadegan League

22:20
Mes Kerman
VS
Khooshe Talaee Saveh
22:45
Havadar
VS
Chooka Talesh

97374 Jordan - Premier League

02:30
Al Jazeera
VS
Al Buqa'a

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Shabab
VS
Al Kuwait
01:30
Khaitan
VS
Al Qadsia

21462 Kuwait - Division 1

02:00
Burgan
VS
Al Jahra
02:00
Yarmouk
VS
Al Sulaibikhat

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:40
Al Shabab
VS
Al Hilal
01:50
Al Taawon
VS
Al Ahli Jeddah

2802 United Arab Emirates - Uae League

00:00
Hatta
VS
Al Ittihad Kalba
00:00
Khorfakkan Club
VS
Al Fujairah
00:00
Ajman
VS
Al Sharjah
02:00
Al Jazira
VS
Al Ain
02:00
Al Dhafra
VS
Bani Yas
02:00
Al Wahda
VS
Al Nasr
02:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Wasl

190321 Bahrain - Premier League

02:00
Muharraq
VS
Manama

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Abahani
20:00
Baridhara
VS
Bangladesh Police
22:00
Brothers Union
VS
Bashundhara Kings

64306 Hong Kong - Premier League

19:00
Kitchee
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

3995 Malaysia - Premier League

21:00
Skuad Projek
VS
PBDKT T-Team
21:00
PKNP
VS
Kelantan
21:00
Kelantan United
VS
Selangor United
21:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
Negeri Sembilan

69697 Vietnam - V-League

17:00
Sai Gon
VS
FLC Thanh Hoa
17:00
Than Quang Ninh
VS
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Song Lam Nghe An
VS
Ha Noi
17:00
Hai Phong
VS
Binh Dinh
17:00
Binh Duong
VS
Ho Chi Minh City
17:00
Nam Dinh
VS
Da Nang
17:00
Viettel
VS
Hong Linh Ha Tinh

462 England - Vanarama National League South

05:00
Braintree Town
VS
Slough Town
05:00
Chippenham Town
VS
Maidstone United
05:00
Concord Rangers
VS
Hemel Hempstead Town
05:00
Dorking Wanderers
VS
Chelmsford City
05:00
Dulwich Hamlet
VS
Billericay Town
05:00
Eastbourne Borough
VS
Havant & Waterlooville
05:00
Oxford City
VS
Dartford
05:00
St Albans City
VS
Bath City
05:00
Tonbridge Angels
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

01:30
General Lamadrid
VS
Atlas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Sport Huancayo
VS
Corinthians
07:30
San Lorenzo
VS
12 de Octubre
07:30
Peñarol
VS
River Plate
09:00
La Equidad
VS
Lanús

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
Santa Fe
VS
River Plate
07:00
Junior
VS
Fluminense
09:00
Deportivo La Guaira
VS
América de Cali

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Písek
VS
Admira Praha

320 Denmark - 2. Division Group 2

00:00
Roskilde
VS
Vanløse

1233 Finland - Kakkonen

23:00
JS Hercules
VS
OLS
23:00
RoPS II
VS
OTP
23:00
JBK
VS
SJK Akatemia

5 Brazil - Maranhense

01:30
Moto Club MA
VS
Juventude MA

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Rio Branco PR
VS
Azuriz
04:00
Cascavel
VS
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

07:00
Palmeiras
VS
Santos
07:00
Santo André
VS
Mirassol
08:15
Ferroviária
VS
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

08:00
Portuguesa Santista
VS
Monte Azul
08:00
Osasco Audax
VS
EC São Bernardo
08:00
Rio Claro
VS
XV de Piracicaba
08:00
São Bernardo
VS
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

06:00
Penapolense
VS
CA Linense
06:00
Votuporanguense
VS
Noroeste
06:00
Primavera SP
VS
São José EC
06:00
Olímpia
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Costa Rica - MS

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Middlesbrough U23
VS
Crystal Palace U23
01:00
Newcastle Utd U23
VS
Aston Villa U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:35
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Western Spirit
VS
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

16:00
Manly United
VS
Marconi Stallions

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Redlands United
VS
Capalaba

251 Italy - Primavera 2

16:00
Spezia U19
VS
Crotone U19

98 Australia - Npl South Australian

17:15
NE MetroStars
VS
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

17:00
Green Gully
VS
Eastern Lions
17:15
Melbourne Knights
VS
South Melbourne
17:30
Dandenong City
VS
Bentleigh Greens

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Allerheiligen
00:00
Weiz
VS
Spittal
00:00
Kalsdorf
VS
St. Anna
00:00
Bad Gleichenberg
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:30
Bruck/Leitha
VS
Draßburg
00:30
Wiener Neustadt
VS
Stripfing
00:30
Traiskirchen
VS
Mauerwerk
00:30
Wiener SC
VS
Leobendorf
01:45
Admira II
VS
Team Wiener Linien

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

05:00
Internacional U20
VS
Tupi U20

98 Australia - Northern Nsw

17:00
Lake Macquarie
VS
Charlestown City Blues

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Nouakchott King's
VS
Tevragh-Zeïne
06:00
Nouadhibou
VS
Kaedi

227 Russia - Pfl

16:00
Tyumen
VS
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Dinamo Barnaul
VS
Chelyabinsk
19:00
Novosibirsk
VS
Ural 2
05:00
Zenit Irkutsk
VS
Luki-Energiya

3039 Togo - Championnat National

05:00
Sara Sport
VS
Kara

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
HJK W
VS
PK-35 Vantaa W
23:00
HPS W
VS
Honka W

556 Belgium - Super League Women

01:30
Genk W
VS
Eendracht Aalst W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
América W
VS
Tigres UANL W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Monterrey W
04:00
Toluca W
VS
Guadalajara W
06:30
Pachuca W
VS
Atlas W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Chiatura
VS
Merani Tbilisi II

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Maccabi Ahi Iksal
15:30
Beitar Nahariya
VS
Ironi Bnei Kabul
16:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ahi Akko
16:00
MS Jerusalem
VS
Maccabi Ironi Netivot
16:00
MS Be'er Sheva
VS
Hapoel Yeruham
16:30
Maccabi Ironi Sderot
VS
Bnei Eilat
16:30
Ironi Modi'in
VS
Arad
16:30
Beitar Yavne
VS
Maccabi Kiryat Malachi
16:30
Ironi Beit Dagan
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Hapoel Kiryat Ono
17:00
Beitar Ramat Gan
VS
Beitar Petah Tikva
17:30
Shikun HaMizrah
VS
Beitar Ashdod
17:30
Bnei Bir al-Maksur
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha
17:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Hapoel Ironi Arraba
18:00
Shimshon Bnei Taibe
VS
Hapoel Qalansawe
18:00
Ironi Nesher
VS
Hapoel Bnei Musmus
19:00
Hapoel Hod Hasharon
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
19:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Otzma Holon
19:00
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Shimshon Tel Aviv
19:30
Hapoel Ramot Menashe
VS
Maccabi Neve Sha'anan
20:00
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ahva Kafr Manda
20:00
Hapoel Ironi Safed
VS
Elnahada Nazareth
20:00
Pardes Hanna-Karkur
VS
MS Tirat HaCarmel
20:30
MS Kfar Kama
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:30
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Ein as-Sahla

3483 USA - USL League One

06:30
Inter Miami II
VS
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Aiolikos

155 Romania - Liga 2

20:00
Csikszereda
VS
Mioveni
22:30
ASU Poli Timişoara
VS
U Craiova 1948
23:00
SCM Gloria Buzau
VS
Concordia Chiajna
01:00
Dunărea Călăraşi
VS
Rapid Bucuresti

44 Argentina - Reserve League

20:00
Racing Club Res.
VS
San Lorenzo Res.
20:00
River Plate Res.
VS
Aldosivi Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Estudiantes La Plata Res
20:00
Platense Res.
VS
Rosario Central Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
20:00
Huracán Res.
VS
Independiente Res.
20:00
Lanús Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
20:00
Patronato Res.
VS
Boca Juniors Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Sarmiento Res.
20:00
Colón Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
22:00
Godoy Cruz Res.
VS
Banfield Res.
00:00
Arsenal Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

03:30
Waa Banjul Football
VS
Tallinding United
05:30
เอซี มิลาน
VS
GAMTEL

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:30
Dandenong City U21
VS
Bentleigh Greens U21
17:15
Oakleigh Cannons U21
VS
Dandenong Thunder U21

227 Russia - Premier League Women

20:00
Chertanovo W
VS
Rostov W
21:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

02:30
Old Edwardians
VS
Bo Rangers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Andelsbuch
VS
Fussach
05:00
Lochau
VS
Alberschwende
05:00
Admira Dornbirn
VS
Lustenau
05:00
Höchst
VS
FC Egg
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Ludesch
05:00
Nenzing
VS
Hard
05:00
Bizau
VS
Bezau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Western Spirit Res.
VS
Acacia Ridge Res.

453172 Macao - Primeira Division

20:00
Hang Sai
VS
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Glacis United
VS
Magpies

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Futura
VS
TuPS
22:30
P-Iirot
VS
Peimari United
22:30
VG-62
VS
Inter Turku II
23:00
LehPa
VS
Jyväskylä Blackbird
23:00
FC Komeetat
VS
SaPa Pieksämäki
23:00
Tervakosken Pato
VS
PJK
23:00
Sporting Kristina
VS
Virkiä
23:10
PKKU II
VS
Valtti
23:30
Kapina
VS
Ponnistajat
00:00
SAPA III
VS
PPJ