lsm99

ตารางบอล 8 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เชลซี
02:15
ลิเวอร์พูล
VS
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
บอร์มัธ
VS
สโตกซิตี
18:30
บาร์นสลีย์
VS
นอริชซิตี
18:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
18:30
บริสตอลซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
18:30
โคเวนทรี ซิตี้
VS
มิลล์วอลล์
18:30
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ลูตัน ทาวน์
18:30
เรดิง
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
วัตฟอร์ด
VS
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Walsall
21:00
Cheltenham Town
VS
Harrogate Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Exeter City
VS
Barrow
21:00
มอร์แคมป์
VS
Bradford City
21:00
Oldham Athletic
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Port Vale
VS
Mansfield Town
21:00
สคันธอร์ป
VS
Stevenage
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
ทเวนเต้
VS
เฮราเคิล
23:45
ฮีเรนวีน
VS
อูเทรชท์
01:00
อัลค์มาร์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
วีวีวี เวนโล
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ชาลเก้ 04
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
เลเวอร์คูเซ่น
23:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
น็องต์
VS
บอร์กโดซ์
22:00
โอลิมปิก ลียง
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
อูดิเนเซ่
VS
โบโลญญ่า
20:00
Spezia
VS
นาโปลี
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
01:45
ฟิออเรนติน่า
VS
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เลบันเต้
21:15
บาร์เซโลน่า
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:30
กาดิซ
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
โอซาซูนา

479 เจลีก

12:00
สากัน โตสู
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

16:00
เอฮิเมะ
VS
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

19:00
Sogndal
VS
HamKam
20:00
Fredrikstad
VS
Grorud
21:00
Strømmen
VS
KFUM
22:00
Sandnes Ulf
VS
Bryne
23:00
Raufoss
VS
Ullensaker / Kisa
23:00
Ranheim
VS
Stjørdals-Blink
23:00
Mjøndalen
VS
Sarpsborg 08

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Eastleigh
21:00
Barnet
VS
Notts County
21:00
Dover Athletic
VS
Stockport County
21:00
Halifax Town
VS
Boreham Wood
21:00
Hartlepool United
VS
Maidenhead United
21:00
Sutton United
VS
Weymouth
21:00
Wealdstone
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Woking
VS
Chesterfield
21:00
Wrexham
VS
Yeovil Town
23:20
Torquay United
VS
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Curzon Ashton
VS
AFC Telford United
21:00
Blyth Spartans
VS
Fylde
21:00
Boston United
VS
Gateshead
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Brackley Town
21:00
Chorley
VS
Darlington
21:00
Gloucester City
VS
York City
21:00
Guiseley
VS
Leamington
21:00
Hereford
VS
Alfreton Town
21:00
Kettering Town
VS
Farsley Celtic
21:00
Southport
VS
Chester
21:00
Spennymoor Town
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League U18

16:45
Crystal Palace U18
VS
West Brom U18
17:00
Blackburn U18
VS
Leeds United U18
17:00
Newcastle Utd U18
VS
Wolverhampton U18
17:00
Stoke City U18
VS
Manchester City U18
17:00
Southampton U18
VS
Reading U18
17:00
Tottenham U18
VS
Chelsea U18
18:00
Manchester United U18
VS
Middlesbrough U18
18:00
Arsenal U18
VS
Aston Villa U18
18:00
Leicester U18
VS
West Ham U18
18:00
Norwich U18
VS
Fulham U18
18:30
Burnley U18
VS
Derby U18
18:30
Everton U18
VS
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
21:00
Enfield Town
VS
Cray Wanderers
21:00
Horsham
VS
Bishop's Stortford
21:00
Kingstonian
VS
Carshalton Athletic
21:00
Leatherhead
VS
Merstham
21:00
Lewes
VS
East Thurrock United
21:00
Margate
VS
Haringey Borough
21:00
Potters Bar Town
VS
Bognor Regis Town
21:00
Wingate & Finchley
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Worthing
VS
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Basildon United
VS
Cambridge City
21:00
Brentwood Town
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Bury Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Canvey Island
VS
AFC Sudbury
21:00
Coggeshall Town
VS
Hullbridge Sports
21:00
Grays Athletic
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Heybridge Swifts
VS
Aveley
21:00
Histon
VS
Tilbury
21:00
Soham Town Rangers
VS
Romford
21:00
Witham Town
VS
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Wantage Town
21:00
Aylesbury United
VS
Berkhamsted
21:00
Bedford Town
VS
Biggleswade
21:00
Bedworth United
VS
Corby Town
21:00
Coleshill Town
VS
Thame
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Barton Rovers
21:00
Kidlington
VS
Didcot Town
21:00
North Leigh
VS
Halesowen Town
21:00
Welwyn Garden City
VS
St Neots Town
21:00
Yaxley FC
VS
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Mossley
21:00
Kendal Town
VS
Trafford
21:00
Marine
VS
Widnes
21:00
Marske United
VS
Pontefract Collieries
21:00
Ossett United
VS
Pickering Town CFC
21:00
Ramsbottom United
VS
City of Liverpool
21:00
Runcorn Linnets
VS
Brighouse Town
21:00
Tadcaster Albion
VS
Dunston
21:00
Workington
VS
Colne

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Bedfont Sports
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Bracknell Town
VS
Staines Town
21:00
Chalfont St Peter
VS
Uxbridge
21:00
FC Romania
VS
Chertsey Town
21:00
Hanwell Town
VS
Waltham Abbey
21:00
Hertford Town
VS
Chipstead
21:00
Marlow
VS
South Park
21:00
Northwood
VS
Ware
21:00
Westfield
VS
Harlow Town

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Frickley Athletic
VS
Newcastle Town
21:00
Glossop North End
VS
Worksop Town
21:00
Ilkeston Town
VS
Spalding United
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Chasetown
21:00
Lincoln United
VS
Stamford
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Market Drayton Town
VS
Leek Town
21:00
Sheffield
VS
Cleethorpes Town
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Belper Town
21:00
Wisbech Town
VS
Carlton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Willand Rovers
21:00
Basingstoke Town
VS
Larkhall Athletic
21:00
Bideford
VS
Paulton Rovers
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Slimbridge
21:00
Cinderford Town
VS
Barnstaple Town
21:00
Evesham United
VS
Frome Town
21:00
Highworth Town
VS
Sholing
21:00
Mangotsfield United
VS
Winchester City
21:00
Melksham Town
VS
Moneyfields
21:00
Thatcham Town
VS
Cirencester Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Atherton Collieries
21:00
Grantham Town
VS
United of Manchester
21:00
Hyde United
VS
Basford United
21:00
Lancaster City
VS
Stafford Rangers
21:00
Mickleover Sports
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Nantwich Town
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Radcliffe Borough
VS
South Shields
21:00
Scarborough Athletic
VS
Buxton
21:00
Warrington Town
VS
Morpeth Town
21:00
Whitby Town
VS
Bamber Bridge
01:45
Witton Albion
VS
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Stratford Town
21:00
Alvechurch
VS
Hednesford Town
21:00
Banbury United
VS
Peterborough Sports
21:00
Biggleswade Town
VS
Barwell
21:00
Coalville Town
VS
Royston Town
21:00
Kings Langley
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Lowestoft Town
VS
Redditch United
21:00
Needham Market
VS
Nuneaton Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Hitchin Town
21:00
Stourbridge
VS
St Ives Town
21:00
Tamworth
VS
Leiston

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
HHC
20:00
Kozakken Boys
VS
AFC
20:00
Volendam II
VS
IJsselmeervogels
20:00
Spakenburg
VS
Koninklijke HFC
20:30
Scheveningen
VS
Jong Sparta
20:30
Quick Boys
VS
De Treffers
20:30
GVVV
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
Katwijk
VS
ASWH
20:30
TEC
VS
Noordwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Eintracht Braunschweig
18:00
Greuther Fürth
VS
Karlsruher SC
18:00
Würzburger Kickers
VS
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
1860 München
19:00
Dynamo Dresden
VS
Viktoria Köln
19:00
Kaiserslautern
VS
Uerdingen
19:00
Magdeburg
VS
MSV Duisburg
19:00
Ingolstadt
VS
Saarbrücken
19:00
Hansa Rostock
VS
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
SV Steinbach
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
FSV Frankfurt
VS
Bahlinger SC
19:00
Astoria Walldorf
VS
Mainz 05 II
19:00
Pirmasens
VS
Aalen
19:00
Teutonia WS
VS
Ulm
19:00
Stuttgart II
VS
Bayern Alzenau
19:00
Schott Mainz
VS
Freiburg II
19:00
Hessen Kassel
VS
Balingen
19:00
Homburg
VS
Hoffenheim II
19:00
Elversberg
VS
Kickers Offenbach
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Köln II
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Alemannia Aachen
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Preußen Münster
VS
Fortuna Köln
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Lippstadt 08
19:00
Schalke 04 II
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Bonner SC
19:00
Homberg
VS
Wiedenbrück
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
CfR Pforzheim
VS
Bissingen
19:00
SGV Freiberg
VS
Ilshofen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Reutlingen
19:00
Backnang
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Linx
19:00
Ravensburg
VS
Göppinger SV
19:30
Freiburger FC
VS
Nöttingen
20:30
Oberachern
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Brinkumer SV
18:15
Blumenthaler SV
VS
Aumund-Vegesack
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Baunatal
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Fernwald
VS
SV Zeilsheim
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Waldgirmes
20:00
Hunfelder SV
VS
Hessen Dreieich

2454 Albania - Superliga

21:00
Tirana
VS
Kastrioti Krujë
21:00
Apolonia Fier
VS
Laçi
00:00
Teuta Durrës
VS
Bylis Ballsh
00:00
Skënderbeu Korçë
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Hartberg
VS
Ried
22:00
Rheindorf Altach
VS
Austria Wien
22:00
Admira
VS
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Wien II
VS
Dornbirn
19:30
Austria Lustenau
VS
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Keşlə FK
VS
Sumqayıt
23:15
Sebail
VS
Neftçi

556 Belgium - Pro League

23:30
Standard Liège
VS
เกนท์
01:45
Anderlecht
VS
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Radnik Bijeljina
20:00
Sloboda Tuzla
VS
Olimpic Sarajevo
21:55
Borac Banja Luka
VS
Krupa na Vrbasu
00:05
Zrinjski
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Travnik
VS
Buducnost Banovici
22:00
Capljina
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Rudar Kakanj
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Slaven Zivinice
VS
TOSK Tesanj
22:00
Igman Konjic
VS
Orasje
22:00
Posusje
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Sloga Doboj
VS
Slavija
21:30
Kozara Gradiska
VS
Rudar Prijedor
21:30
Podrinje Janja
VS
Sloboda Novi Grad
21:30
Ljubic Prnjavor
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
FK Jedinstvo Brcko
VS
Sutjeska Foca
21:30
Leotar
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Lovech
VS
Strumska slava
22:00
Neftohimik
VS
Septemvri Simitli
00:30
OFK Pirin
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Varaždin
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:55
Medimurje Cakovec
VS
Dinamo Zagreb II
22:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Solin
22:00
Dugopolje
VS
Bijelo Brdo
22:00
Junak
VS
Hajduk Split II
22:00
Croatia Zmijavci
VS
Kustošija
22:00
Osijek II
VS
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

21:00
Omonia Aradippou
VS
Omonia Psevda
21:00
Othellos
VS
ASIL Lysi
21:00
Alki Oroklini
VS
Kouris Erimi
21:00
EN THOI Lakatamia
VS
AE Zakakiou
21:00
Anagennisi Deryneia
VS
Onisilos
21:00
Xylotympou
VS
PAEEK
21:00
Digenis Ypsonas
VS
Akritas
21:00
Aris
VS
Ayia Napa
21:00
Ahironas
VS
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Zlín
VS
Opava
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Příbram
22:00
Zbrojovka Brno
VS
Mladá Boleslav
00:30
Bohemians 1905
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:45
Hradec Králové
VS
Dukla Praha
21:00
Ústí nad Labem
VS
Blansko
22:00
Prostějov
VS
Lisen
22:00
Chrudim
VS
Třinec
22:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Varnsdorf

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Flora
VS
Legion
20:00
Tammeka
VS
Kuressaare
23:00
Trans
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

19:00
HJK
VS
KuPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Chambly
VS
Pau
01:00
Auxerre
VS
Grenoble Foot 38
01:00
อาเมียงส์
VS
Niort
01:00
Ajaccio
VS
Paris
01:00
Clermont
VS
Sochaux
01:00
แก็งก็อง
VS
Châteauroux
01:00
Troyes
VS
Dunkerque
01:00
ตูลูส
VS
ก็อง
01:00
Rodez
VS
Nancy
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Le Havre

125 Greece - Super League

23:30
Volos NFC
VS
Larissa
23:30
Panaitolikos
VS
Atromitos
23:30
Lamia
VS
OFI

125 Greece - Football League

18:45
Panserraikos
VS
Kavala

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Honvéd
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Újpest
VS
Zalaegerszegi TE

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
ÍA
VS
Víkingur Reykjavík
02:15
Leiknir Reykjavík
VS
Breidablik
02:15
HK
VS
Fylkir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Afturelding
VS
Kórdrengir
21:00
Selfoss
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Kári
VS
KF
21:00
ÍR
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Fjardabyggd
VS
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Waterford United
VS
Drogheda United
00:00
Bohemians
VS
Finn Harps
00:00
St Patrick's
VS
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Petah Tikva
22:45
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Tel Aviv
00:15
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Kfar Saba
00:30
Beitar Jerusalem
VS
Bnei Sakhnin

2345 Moldova - National Division

20:00
Zimbru
VS
Sheriff
22:00
Milsami
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

22:00
Jedinstvo
VS
Drezga
22:00
Ibar
VS
Mornar
22:00
Igalo
VS
Bokelj
22:00
Arsenal Tivat
VS
Berane
22:00
Kom
VS
Grbalj

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Ards
21:00
Loughgall
VS
Dergview
21:00
Knockbreda
VS
Annagh United
21:00
Institute
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
VS
Dundela
21:00
Newry City AFC
VS
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Podbeskidzie
VS
Wisła Płock
22:30
Lechia Gdańsk
VS
Cracovia Kraków
01:00
Wisła Kraków
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Bełchatów
VS
Arka Gdynia
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Korona Kielce
21:00
Stomil Olsztyn
VS
Chrobry Głogów
01:00
Nieciecza
VS
Miedź Legnica

20 Portugal - Segunda Liga

21:30
Feirense
VS
UD Oliveirense
23:00
Benfica II
VS
Sporting Covilhã
00:00
Mafra
VS
Académica
02:15
Estoril
VS
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

17:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Astra
01:15
Dinamo Bucureşti
VS
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
เซนิต
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Dinamo Moskva
20:30
Arsenal Tula
VS
Rubin Kazan'
23:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

17:00
Tom' Tomsk
VS
Yenisey
18:00
Irtysh
VS
Orenburg
18:00
Krylya Sovetov
VS
Krasnodar II
18:00
Spartak Moskva II
VS
Shinnik
19:00
Chertanovo
VS
Olimpiyets
19:00
Fakel
VS
Torpedo Moskva
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Chayka
20:00
Neftekhimik
VS
SKA Khabarovsk
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Akron
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Veles
00:00
Baltika
VS
Tekstilshchik

1161 Scotland - Scottish Cup

22:00
Dundee United
VS
Hibernian

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

21:00
Raith Rovers
VS
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - Championship Play-Offs

21:00
Montrose
VS
Greenock Morton
21:00
Cove Rangers
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League One Play-Offs

21:00
Elgin City
VS
Edinburgh City
21:00
Stranraer
VS
Dumbarton

296 Serbia - Super Liga

21:00
Voždovac
VS
Napredak
21:00
Novi Pazar
VS
Mladost Lučani
21:00
Proleter Novi Sad
VS
Radnik Surdulica

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Zlaté Moravce
VS
Spartak Trnava
22:00
Žilina
VS
Trenčín
22:00
Ružomberok
VS
Senica
22:00
Pohronie
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Petržalka akadémia
22:00
Poprad
VS
Púchov
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Liptovský Mikuláš
22:00
Podbrezová
VS
FK Košice
22:00
Skalica
VS
Partizán Bardejov
22:00
Dubnica
VS
Komárno
22:00
Banska Bystrica
VS
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Celje
22:15
Mura
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Brežice
VS
Smartno
22:00
Bilje
VS
Triglav
22:00
Beltinci
VS
Smartno
22:00
Dekani
VS
Fužinar
22:00
NŠ Drava
VS
Krško
00:00
Brežice
VS
Dob
01:30
Nafta
VS
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:15
Ponferradina
VS
อัลบาเซเต้
23:15
เรอัลซาราโกซา
VS
เอสปันญ่อล
01:30
อัลกอร์กอน
VS
พัลมาส
02:00
มาลากา
VS
มาจอร์กา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Sirius
20:00
IFK Göteborg
VS
Häcken
22:30
Elfsborg
VS
Kalmar
22:30
Örebro
VS
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Hammarby W
21:00
Häcken W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

18:00
Landskrona
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Falkenberg
VS
Örgryte
20:00
Västerås SK
VS
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Dalkurd
VS
Brommapojkarna
18:00
Hudiksvall
VS
IFK Luleå
18:00
Sollentuna
VS
Assyriska
21:00
Sandviken
VS
Örebro Syrianska
21:00
Täby
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Tvååker
18:00
Österlen
VS
Torns
20:00
Vänersborgs IF
VS
IFK Malmö
21:00
Åtvidaberg
VS
Skövde AIK
21:00
Ljungskile
VS
Lund
21:00
Lindome
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

23:15
ลูกาโน
VS
Vaduz
01:30
ยังบอยส์
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:15
FC Schaffhausen
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
BB Erzurumspor
VS
Kasımpaşa
00:30
Ankaragücü
VS
Fenerbahçe
00:30
Sivasspor
VS
อิสตันบูล บีบี
00:30
Kayserispor
VS
Gazişehir Gaziantep
00:30
Rizespor
VS
Yeni Malatyaspor
00:30
Hatayspor
VS
Denizlispor
00:30
กาลาตาซาราย
VS
เบซิคตัส
00:30
Fatih Karagümrük
VS
Gençlerbirliği
00:30
Göztepe
VS
คอนยาสปอร์
00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
Antalyaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Chernihiv
VS
Uzhhorod
20:00
Volyn Lutsk II
VS
Karpaty
21:00
Rubikon
VS
Dinaz Vyshhorod
21:00
Bukovyna
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Metal Kharkiv
20:00
Balkany Zorya
VS
Hirnyk
20:30
Mykolaiv II
VS
Real Pharm

515 Wales - Premier League

20:30
The New Saints
VS
Barry Town United
20:30
Bala Town
VS
Penybont
20:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids
20:30
Flint Town United
VS
Aberystwyth Town
20:30
Haverfordwest County
VS
Newtown
23:15
Connah's Quay
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

23:00
Godoy Cruz
VS
Banfield
01:30
Atlético Tucumán
VS
Defensa y Justicia
01:30
Gimnasia La Plata
VS
Vélez Sarsfield
04:00
Patronato
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

00:30
Belgrano
VS
San Martín Tucumán
01:00
Tristán Suárez
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Deportivo Morón
VS
Guillermo Brown
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Atlético Rafaela
02:00
All Boys
VS
Instituto

80 Chile - Primera Division

07:00
O'Higgins
VS
Unión Española
23:00
Universidad Católica
VS
Unión La Calera
02:30
La Serena
VS
Ñublense
05:00
Santiago Wanderers
VS
Melipilla

80 Chile - Primera B

05:00
Lautaro de Buin
VS
Copiapó

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Macará
VS
Deportivo Cuenca
01:00
Orense
VS
9 de Octubre
03:30
Independiente del Valle
VS
LDU Quito
06:30
Barcelona Guayaquil
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Guastatoya
VS
Deportivo Sanarate

1190 Paraguay - Division 1

04:45
Sportivo Luqueño
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Melgar
VS
Alianza Atlético
01:15
Universitario
VS
Cienciano
03:30
Real Garcilaso
VS
Sporting Cristal
06:00
Carlos Manucci
VS
Ayacucho

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
00:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
00:30
Nashville SC
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
05:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
OKC Energy
06:00
Indy Eleven
VS
Tulsa Roughnecks
06:30
Miami FC II
VS
Hartford Athletic
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Louisville City
VS
Birmingham Legion

614 Algeria - Ligue 2

21:00
HB Chelghoum Laïd
VS
MO Constantine
21:00
US Chaouia
VS
USM Khenchela
21:00
Annaba
VS
DRB Tadjenanet
21:00
AS Khroub
VS
MC El Eulma
21:00
CA Batna
VS
Teleghma
21:00
CRB Ouled Djellal
VS
MSP Batna
21:00
Lakhdaria
VS
JSM Béjaïa
21:00
USM El Harrach
VS
Kouba
21:00
USM Blida
VS
WA Boufarik
21:00
MO Béjaïa
VS
Ben Aknoun
21:00
Msila
VS
CR Béni Thour
21:00
RC Arbaâ
VS
Amal Bou Saâda
21:00
MCB Oued Sly
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
Temouchent
VS
RC Oued Rhiou
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
JSM Tiaret
21:00
SC Aïn Defla
VS
Remchi
21:00
ASM Oran
VS
Arzew
21:00
MC Saïda
VS
IRB El Kerma

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Académica do Lobito
21:30
Interclube
VS
Recreativo da Caála
21:30
Baixa de Kassange
VS
Petro de Luanda
21:30
Sagrada Esperança
VS
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

22:00
USFA
VS
KOZAF
22:00
Rahimo
VS
RCK
22:00
ASFB
VS
Etoile Filante
23:00
ASEC Koudougou
VS
Royal
23:00
SONABEL
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Léopards
VS
ASFB
23:00
Majestic
VS
วิเทสส์
01:15
KOZAF
VS
RCK

1560 Congo - Super Ligue

20:30
AC Rangers
VS
Simba
20:30
Renaissance
VS
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ES Bafing
VS
San-Pedro
23:00
Sporting Gagnoa
VS
Africa Sports
01:00
Bassam
VS
AFAD

886 Egypt - Premier League

02:30
Al Mokawloon
VS
El Entag El Harby

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Dreams

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Eagles Super Strikers
VS
Mt. Rich
05:30
Hard Rock
VS
Paradise

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Wakirya
VS
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

19:00
Bidco United
VS
Vihiga United
19:00
Homeboyz
VS
KCB
19:00
Bandari
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Wazito
VS
Leopards

16175 Libya - Premier League

03:30
Al Hilal
VS
Ngom Egdabya

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
Rapide Oued Zem
VS
CR Khemis Zemamra
05:00
Mouloudia Oujda
VS
Olympic Safi
05:00
Chabab Mohammédia
VS
FUS Rabat
05:00
Difaâ El Jadida
VS
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Widad Témara
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Tihad Casablanca
05:00
Racing de Casablanca
VS
KAC Kénitra
05:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Douanes
VS
Niarry Tally
23:30
Diambars
VS
Mbour Petite Côte

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

21:00
Simba
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
ZESCO United
20:00
Zanaco
VS
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows
VS
Buildcon
20:00
Kitwe United
VS
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Jenlai
VS
La Massana

488 Iran - Azadegan League

22:45
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Arman Gohar
22:45
Fajr Sepasi
VS
Baderan
22:45
Shahin Bushehr
VS
Pars Jam Bushehr
23:00
Kheybar Khorramabad
VS
Qashqai
23:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Malavan
23:00
Shahrdari Astara
VS
Navad Urmia
23:00
Oxin Alborz
VS
Esteghlal Mollasani

488 Iran - Persian Gulf Pro League

23:15
Mes Rafsanjan
VS
Nassaji Mazandaran
23:30
Foolad
VS
Gol Gohar
23:45
Sanat Naft
VS
Aluminium Arak
23:45
Machine Sazi
VS
Saipa
23:50
Foolad
VS
Naft Masjed Soleyman

97374 Jordan - Premier League

02:30
Aqaba
VS
Sahab

21462 Kuwait - Premier League

01:30
Al Salmiyah
VS
Al Arabi SC
01:30
Al Nasar
VS
Al Sahel
01:30
Kazma
VS
Al Fahaheel

190321 Bahrain - Premier League

02:00
East Riffa
VS
Budaiya
02:00
Al-Hidd
VS
Busaiteen
02:00
Al Ahli
VS
Al-Najma
02:00
Al Riffa
VS
Malkiya

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Mohammedan Dhaka
VS
Sheikh Russel
20:00
Abahani Chittagong
VS
Saif
22:00
Muktijoddha SKC
VS
Arambagh

5618 China PR - Super League

17:00
Shandong Luneng
VS
Qingdao Hainiu
19:00
Guangzhou R&F
VS
Shenzhen

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Daegu
VS
Incheon United
12:00
Jeju United
VS
Suwon
14:30
Pohang Steelers
VS
Gangwon
17:00
Gwangju
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Busan Transportation
13:00
Cheonan City
VS
Gimpo
13:00
Cheongju
VS
Gangneung City
13:00
Paju Citizen
VS
Daejeon Korail
17:00
Ulsan Citize
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

21:00
PKNS
VS
PDRM

3995 Malaysia - Super League

20:15
Sabah
VS
Kedah
21:00
UiTM
VS
Kuala Lumpur
21:00
Pulau Pinang
VS
Johor Darul Ta'zim

44 Argentina - Primera C

01:30
Deportivo Laferrere
VS
Deportivo Español
01:30
Dock Sud
VS
El Porvenir
01:30
Argentino Merlo
VS
San Martín Burzaco
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
Staphorst
19:30
VVOG
VS
Barendrecht
19:30
Excelsior '31
VS
GOES
19:30
ACV
VS
DVS '33
19:30
HSV Hoek
VS
Sportlust '46
19:30
Ajax Amateurs
VS
Harkemase Boys
20:00
Ter Leede
VS
DOVO
20:00
Sparta Nijkerk
VS
ODIN '59
23:00
VVSB
VS
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
The Strongest
VS
Royal Pari
04:15
San José
VS
Bolívar
06:30
Independiente Petrolero
VS
Municipal Vinto

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:00
Deportes Tolima
VS
Emelec

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Rebecq
VS
Warnant
01:00
Couvin-Mariembourg
VS
Waremme
01:00
Excelsior Virton
VS
Ganshoren
01:00
Meux
VS
Jette

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Sportist General Toshevo
VS
Chernomorets Balchik
21:00
Shumen 2007
VS
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

21:00
Amathous
VS
Oroklini / Troulloi
21:00
APEP
VS
MEAP Nisou
21:00
APONA Anagias
VS
Elia Lythrodonta
21:00
Elpida Astromeritis
VS
Omonia 29is Maiou
21:00
Halkanoras
VS
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Benesov
15:15
Sparta Praha II
VS
Loko Vltavín
15:15
Baník Sokolov
VS
Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
VS
Písek
15:15
Benesov
VS
Loko Vltavín
15:30
Přepeře
VS
Sokol Zápy
15:30
Povltava FA
VS
Jiskra Domažlice
15:30
Králův Dvůr
VS
Jiskra Domažlice
18:00
Jablonec II
VS
Hradec Kralove II
18:30
Slovan Velvary
VS
Zbuzany
18:30
Sokol Hostoun
VS
Králův Dvůr
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Zbuzany
22:00
Jablonec II
VS
Teplice II
22:00
Slovan Velvary
VS
Sokol Živanice
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Zápy
22:00
Povltava FA
VS
Viktoria Plzen II
22:00
Sokol Hostoun
VS
Sparta Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:00
Petřín Plzeň
VS
České Budějovice II
15:15
Hořovicko
VS
Slavoj Mýto
19:30
Prestice
VS
Slavoj Mýto
19:30
Doubravka
VS
Spartak Sobeslav
20:00
Hvězda Cheb
VS
Hořovicko
20:30
Otava Katovice
VS
Klatovy
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Sokol Lom
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
České Budějovice II
22:00
Petřín Plzeň
VS
Klatovy
22:00
Doubravka
VS
Prestice
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Rokycany
22:00
Hvězda Cheb
VS
Otava Katovice
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Kladno
15:15
Aritma Praha
VS
FK Brandys nad Labem
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Arsenal Česká Lípa
18:30
Ostrov
VS
Chomutov
19:30
Olympie Brezova
VS
Dobris
19:30
Louny
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Slaný
VS
Banik Sous
22:00
Banik Sous
VS
Kladno
22:00
Tatran Rakovnik
VS
Dobris
22:00
Ostrov
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Slaný
VS
Olympie Brezova
22:00
Meteor Praha
VS
Aritma Praha
22:00
Louny
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Štětí
VS
Chomutov
22:00
Český Brod
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Kosmonosy
22:00
Letohrad
VS
Hlinsko
22:00
Trutnov
VS
Sokol Libiš
22:00
Vysoke Myto
VS
Náchod
22:00
Dvůr Králové
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Náchod
VS
Hlinsko
22:00
Poříčany
VS
Velke Hamry
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Kolín
22:00
Kosmonosy
VS
Sokol Libiš
22:00
Vysoke Myto
VS
Čáslav
22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Letohrad
22:00
Polaban Nymburk
VS
Trutnov

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Brabrand
VS
Næsby
19:00
Aarhus Fremad
VS
Oure
19:00
Dalum
VS
VSK Århus
19:00
Jammerbugt
VS
Middelfart
20:00
B 93
VS
Thisted
20:00
Frem
VS
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:45
FA 2000
VS
HIK
19:00
Hillerød
VS
KFUM Roskilde
19:00
AB Tårnby
VS
Næstved
20:00
Skovshoved
VS
Nykøbing
20:00
Brønshøj
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Ishøj
VS
BK Union
19:00
KFUM
VS
Avedøre
19:00
Køge Nord
VS
Frederikssund
19:00
Husum
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
LSF
VS
Herlev
19:00
Allerod
VS
Skjold Birkerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Odder
VS
Kolding B
19:00
Marienlyst
VS
B 1913
19:00
Varde IF Elite
VS
Viby
21:00
OKS
VS
Ringkøbing
21:00
Horsens II
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Norresundby
19:00
Vejgaard B
VS
Kjellerup
19:00
Herning Fremad
VS
Tjorring
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Lyseng
23:00
Silkeborg KFUM
VS
Skjold Sæby

17 France - CFA Group A

23:00
Granville
VS
Rouen
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Blois
23:00
Poissy
VS
Saint-Malo
23:00
Sainte Geneviève
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Caen II
VS
Fleury 91
23:30
Stade Plabennec
VS
C' Chartres
23:30
Vannes
VS
Guingamp II
00:00
Lorient II
VS
Versailles

17 France - CFA Group C

23:00
Martigues
VS
Olympique Marseille II
23:00
Aubagne
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Andrézieux
VS
Marignane Gignac
23:00
Chasselay MDA
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Jura Sud Foot
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Toulon
VS
Hyères
23:00
Grasse
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Monaco II
VS
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

23:00
Bergerac
VS
Colomiers US
23:00
Béziers
VS
Trélissac
23:00
Angoulême
VS
Nantes II
23:00
Les Herbiers
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Romorantin
VS
Stade Montois
00:00
Bourges 18
VS
Bourges Foot
00:00
Canet Roussillon
VS
Angers SCO II
01:00
Chamalières
VS
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Chambery
VS
Moulins Football
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Saint-Étienne II
23:00
Thonon Évian
VS
Velay
23:00
Vaulx
VS
Clermont II
23:00
Hauts Lyonnais
VS
Montlucon
23:00
Ain Sud
VS
Lyon Duchere II
23:00
Limonest
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Dijon II
VS
Morteau Montlebon
23:00
Besancon FC
VS
Valdahon Vercel
23:00
Pontarlier
VS
Jura Dolois
23:00
Grandvillars
VS
Gueugnon
23:00
Montceau
VS
Sochaux II
23:00
Selongey
VS
Racing Besançon

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Pontivy GSI
23:00
Dinan Léhon
VS
TA Rennes
23:00
Stade Pontivy
VS
Drapeau Fougères
23:00
Stade Briochin II
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Vitré
VS
Brest II
23:00
Rennes II
VS
Lannion
23:00
Plouzane
VS
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
J3 Amilly
VS
Saran Municipal
23:00
Tours
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
Tourangeau
VS
Chateauroux II
23:00
Montargis
VS
Orleans II
23:30
Vierzon
VS
Saint-Jean-le-Blanc
23:30
Avoine OCC
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Amneville
VS
Sarre Union
23:00
Thaon
VS
Raon l'Etape
23:00
Colmar
VS
Biesheim
23:00
Mulhouse
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Wasquehal
VS
Boulogne II
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Lille II
23:00
Valenciennes II
VS
Olympique Marcquois
23:00
Croix Football IC
VS
Amiens AC
23:00
Saint-Omer
VS
US Chantilly
23:00
Vimy
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Cherbourg
23:00
Quevilly II
VS
Bayeux
23:00
Oissel CMS
VS
Avranches II
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Alencon
23:00
Le Havre II
VS
Vire
23:00
Dieppe
VS
Évreux 27
23:30
Dives-Cabourg
VS
AG Caennaise

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Nibionnoggiono
VS
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Rende
VS
Troina

1578 Norway - 2. Division

20:00
Hødd
VS
Florø
21:00
Egersund
VS
Arendal
21:00
Eidsvold
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Bytovia Bytów
VS
Stal Rzeszów
18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Lech Poznań II
18:00
Stargard Szczeciński
VS
Olimpia Grudziądz
21:00
Wigry Suwałki
VS
Hutnik Krakow
21:00
Garbarnia Kraków
VS
Polkowice
22:30
Kalisz
VS
Katowice
22:30
SKRA Częstochowa
VS
Pogoń Siedlce
00:00
Motor Lublin
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Moravac Mrštane
22:00
Trstenik PPT
VS
Morava Vladičin Han
22:00
Pčinja Trgovište
VS
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Timok
VS
Buducnost Popovac
22:00
Dunav Prahovo
VS
SFS Borac
22:00
Sinđelić Niš
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Mladi Radnik
VS
Jedinstvo Ub
21:30
Trepča
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:30
Sloga Požega
VS
Budučnost Krušik
21:30
Gruža
VS
Takovo
21:30
Mačva 1929
VS
Bane Raska
21:30
Sumadija Arandelovac
VS
Železničar Lajkovac

32 Spain - Segunda B - Playoffs

22:30
Leioa
VS
Haro
23:00
Langreo
VS
Compostela
00:00
Badalona
VS
Hércules

32 Spain - Tercera - Group 1

23:15
UD Ourense
VS
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Castro
VS
Rinconeda Polanco
22:00
Torina
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Escobedo
VS
Siete Villas
23:00
Barreda
VS
Bezana
23:00
Solares
VS
Revilla
05:00
Selaya
VS
Atlético Albericia
05:00
Cartes
VS
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Deusto
VS
Anaitasuna FT
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Lagun Onak
22:00
Balmaseda
VS
Ariznabarra
23:00
Gernika
VS
Urduliz
23:30
Urgatzi
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Santfeliuenc
VS
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 6

21:00
Hércules II
VS
Paterna
22:00
Beniganim
VS
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 7

21:00
Móstoles CF
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Almazán
VS
La Bañeza
22:30
La Virgen del Camino
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Melilla CD
VS
Loja
00:00
Vélez
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Coria CF
VS
Cabecense
00:30
Lucena
VS
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

20:45
San Rafael
VS
Manacor
21:00
Santa Catalina Atlético
VS
Génova
21:30
Santanyi
VS
Portmany
21:30
Binissalem
VS
Ferriolense
22:00
PE Sant Jordi
VS
Andratx
22:00
Alcúdia
VS
Soller
22:00
Esporles
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Santa Úrsula
VS
Lanzarote
23:00
Velke Levare
VS
La Cuadra
23:00
Mensajero
VS
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 14

00:00
Lobón
VS
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Baztan
VS
Beti Onak
21:30
Bidezarra
VS
Txantrea
22:00
Ardoi
VS
San Juan
22:00
Lourdes
VS
Subiza
22:00
Fontellas
VS
River Ega
23:00
Cortes
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Calahorra II
VS
Arnedo
00:00
Yague
VS
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Sariñena
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
Villacanas
VS
Huracán Balazote
00:30
Madridejos
VS
Almansa

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Ankara Demirspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
19:00
İnegölspor
VS
Hacettepe
19:00
Kocaelispor
VS
Gümüşhanespor
19:00
Sancaktepe Belediye
VS
24 Erzincanspor
19:00
Çorum Belediyespor
VS
Sarıyer
19:00
Afjet Afyonspor
VS
Zonguldak Kömürspor
19:00
Amed SK
VS
Kahramanmaraşspor
19:00
Niğde Belediyespor
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Ergene Velimeşespor
VS
Şanlıurfaspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Bayburt İÖİ
VS
Pendikspor
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor
19:00
Karabükspor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:00
Elazığspor
VS
Sivas Belediyespor
19:00
Turgutluspor
VS
Bodrumspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Kırklarelispor
19:00
Eyüpspor
VS
Van BB
19:00
Serik Belediyespor
VS
Bugsaşspor
19:00
Kastamonuspor
VS
Sakaryaspor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Pazarspor

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSE
VS
CSA

5 Brazil - Amazonense

03:05
Manaus
VS
Nacional AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

02:00
Ceará
VS
Bahia

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Desportiva ES
04:30
Rio Branco ES
VS
Serra

5 Brazil - Carioca 1

02:00
Vasco da Gama
VS
Madureira

5 Brazil - Gaucho 1

05:00
Internacional
VS
Juventude

5 Brazil - Maranhense

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Operário Ltda
VS
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Atlético Mineiro
VS
Tombense

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Perilima

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Cascavel CR
VS
Paraná
04:00
Operário PR
VS
Cianorte

5 Brazil - Paulista A3

08:00
Capivariano
VS
Comercial
08:00
Desportivo Brasil
VS
Rio Preto
08:00
Marília
VS
Batatais
08:00
Nacional SP
VS
Barretos

5 Brazil - Potiguar

01:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
América RN

5 Brazil - Roraimense

03:00
Atlético Roraima
VS
São Raimundo RR
05:00
Rio Negro RR
VS
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

02:00
Confiança
VS
Sergipe

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:00
Los Andes
VS
Talleres Remedios
01:30
Defensores Unidos
VS
Deportivo Armenio
01:30
Colegiales
VS
UAI Urquiza
01:30
Argentino Quilmes
VS
San Miguel
01:30
Sacachispas
VS
Flandria
01:30
Acassuso
VS
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

02:00
Crucero del Norte
VS
Def. de Pronunciamiento
02:30
Estudiantes de San Luis
VS
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
La Fama
VS
Britannia

909440 Cambodia - C-League

15:30
Boeung Ket
VS
National Defense
15:30
Cambodia Tiger
VS
Nagacorp
18:00
Visakha
VS
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Real du Cap
VS
Tempête
05:00
Arcahaie
VS
Rivartibonitienne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

20:00
Tomori Berat
VS
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Besa Kavajë
VS
Pogradeci
20:00
Partizani Tirana II
VS
Besëlidhja Lezhë
20:00
Oriku
VS
Erzeni Shijak
20:00
Flamurtari
VS
Lushnja
20:00
Elbasani
VS
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

22:00
Gramshi
VS
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Bucheon 1995
VS
Sangju Sangmu

146 South Africa - Nedbank Cup

23:00
Tshakhuma
VS
Chippa United

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Brisbane Knights
15:00
The Gap
VS
Albany Creek Excelsior
16:00
Toowong
VS
St George Willawong
16:00
Univ. Queensland
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

14:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sydney United

86 Ukraine - Youth League

15:00
Lviv U21
VS
Olimpik Donetsk U21
15:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Inhulets' U21
16:00
Dnipro-1 U21
VS
Rukh Vynnyky U21
17:00
Mariupol U21
VS
Desna U21
17:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Dynamo Kiev U21
19:00
Zorya U21
VS
Oleksandriya U21
19:00
Minai U21
VS
Vorskla Poltava U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Inglewood United
14:00
Cockburn City
VS
Armadale
14:00
Perth
VS
Rockingham City
14:00
Floreat Athena
VS
Sorrento
14:00
Bayswater City
VS
ECU Joondalup
18:00
Perth Glory II
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Kingborough Lions
11:15
Devonport City
VS
Clarence Zebras
13:30
Riverside Olympic
VS
Glenorchy Knights
13:30
Olympia Warriors
VS
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Logan Lightning
VS
Brisbane Roar II
15:00
Moreton Bay United
VS
Queensland Lions
15:30
Peninsula Power
VS
SC Wanderers
15:30
Gold Coast United
VS
Gold Coast Knights
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
URSL Visé
01:00
Rupel Boom
VS
Patro Eisden
01:00
Knokke
VS
Dender
01:00
Thes Sport
VS
Tienen
01:00
Olympic Charleroi
VS
Heist
01:00
Francs Borains
VS
Mandel United
01:00
La Louvière Centre
VS
SV Roeselare
01:00
Liège
VS
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Cagliari U19
VS
Atalanta U19
16:00
Milan U19
VS
Lazio U19
17:30
Sampdoria U19
VS
Ascoli U19
18:00
Torino U19
VS
Inter U19
20:00
Roma U19
VS
Spal U19
22:00
Bologna U19
VS
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Bydgoszcz
VS
Leczna W
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Rolnik Biedrzychowice
17:00
ROW Rybnik
VS
Medyk Konin W
18:00
GKS Katowice W
VS
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Reggina U19
VS
Lecce U19
19:00
Pescara U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Cremonese U19
VS
Venezia U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Cittadella U19
20:30
Pordenone U19
VS
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Pribram U19
16:00
Brno U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Opava U19
16:00
Plzen U19
VS
Pribram U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Ostrava U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Slavia Prague U19
16:30
Opava U19
VS
Meteor Praha U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
FC Fastav Zlin U19
18:15
Karvina U19
VS
Sparta Praha U19
19:00
Mlada Boleslav U19
VS
FC Fastav Zlin U19
19:30
Slovacko U19
VS
Plzen U19
22:00
Karvina U19
VS
FK Pardubice U19
22:00
Sigma Olomouc U19
VS
Brno U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Liberec W
19:00
Sparta Prague W
VS
Plzen W
19:00
Slavia Prague W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Wisla U18
VS
Gornik Z. U18
21:00
Zaglebie U18
VS
Hutnik Kraków U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Royal AM
VS
TS Sporting
20:00
Sekhukhune United
VS
Cape Umoya United
20:00
University of Pretoria
VS
Jomo Cosmos
20:00
Uthongathi
VS
Free State Stars
20:00
Cape Town Spurs
VS
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Lobi Stars

65437 Panama - Lpf

05:00
Costa del Este
VS
Tauro
05:00
Alianza
VS
Plaza Amador
05:00
Árabe Unido
VS
Sporting San Miguelito
05:00
Azuero
VS
Deportivo Universitario
05:00
Independiente
VS
Atlético Chiriquí
05:00
Veraguas
VS
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide United ||
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide Comets
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide City
13:15
Adelaide Olympic
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Hume City
15:30
Altona Magic
VS
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Solothurn
21:00
Zug
VS
Wohlen
21:00
Muttenz
VS
Goldau
21:00
Höngg
VS
Tuggen
21:00
Gossau
VS
Paradiso
22:00
Buochs
VS
Luzern II
22:00
Meyrin
VS
Echallens
22:00
Azzurri 90
VS
Lancy
22:00
Thalwil
VS
Balzers
22:30
Chênois
VS
Young Boys II
05:00
Delémont
VS
Bassecourt
05:00
Langenthal
VS
Baden
05:00
Biel-Bienne
VS
Grasshopper II
05:00
Terre Sainte
VS
Vevey Sports
05:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Olympique de Genève
05:00
Naters
VS
Bulle
05:00
Lausanne II
VS
Martigny Sports
05:00
Eschen / Mauren
VS
St. Gallen II
05:00
Linth
VS
Dietikon
05:00
Winterthur II
VS
Wettswil-Bonstetten

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Cham
VS
Stade Nyonnais
21:00
Brühl
VS
Yverdon Sport
21:00
Bavois
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Köniz
VS
Zürich II
21:00
Breitenrain
VS
Sion II
22:45
Bellinzona
VS
YF Juventus
23:00
Étoile Carouge
VS
Basel II
23:00
Black Stars
VS
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
Wiltz
21:00
Hostert
VS
Progrès Niedercorn
22:00
Racing
VS
UNA Strassen
23:00
Etzella Ettelbrück
VS
Fola Esch
23:00
Jeunesse d'Esch
VS
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Wiener Viktoria
VS
Neusiedl

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Hamilton Olympic

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
ASVP
VS
Pamplemousses
19:00
La Cure Sylvester
VS
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Tidjikja
VS
Ksar
06:00
Sahel
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

14:00
Chita
VS
Smolensk

3039 Togo - Championnat National

22:00
Semassi
VS
Sara Sport
05:00
Unisport
VS
Semassi
05:00
Binah
VS
ASKO de Kara
05:00
Koroki Metete
VS
Ifodjè
05:00
Dynamic Togolais
VS
Gomido
05:00
Gbohloe-Su
VS
Anges Notsè
05:00
Togo Port
VS
OTR
05:00
Maranatha Fiokpo
VS
Entente II

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Racing Club Brazzavile
VS
Patronage Sainte-Anne
22:00
Kondzo
VS
CARA Brazzaville

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Borgeby W
VS
Umea W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Bollstanäs W
18:00
IFK Sundsvall W
VS
Mallbacken W
20:00
Alingsås W
VS
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Ferroviário Maputo
VS
Textáfrica
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Costa do Sol
20:30
LD Maputo
VS
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
TiPS W
VS
Åland United W
18:00
PK-35 W
VS
Ilves W
20:00
JyPK W
VS
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Betis W
VS
Eibar W
18:00
Rayo Vallecano W
VS
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Zurich W
VS
Lugano W
21:00
Young Boys W
VS
Grasshopper W
21:00
Luzern W
VS
Servette Chênois W
22:00
St. Gallen
VS
Basel W

556 Belgium - Super League Women

19:00
RSC Anderlecht W
VS
Gent W
21:00
OH Leuven W
VS
St. Liege W
21:00
White Star Woluwé W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

21:00
RFC de Liege W
VS
Wuustwezel W
21:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Eva's Tienen W
21:00
OH Leuven II
VS
Kontich W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Gent II W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Mechelen W
21:00
Moldavo W
VS
Chastre W
21:00
Genk II W
VS
Massenhoven W
21:00
Standard Liège II W
VS
Anderlecht II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Brondby W
VS
Køge
21:00
Farum BK W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:30
Montpellier W
VS
Bordeaux W
19:30
Soyaux W
VS
Fleury 91 W
19:30
Guingamp W
VS
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Győri ETO W
VS
Szent Mihály W
21:00
Viktória Szombathely W
VS
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Juventus W
VS
Napoli W
20:00
Empoli W
VS
Verona W
20:00
Sassuolo W
VS
Bari W

802 Israel - Lig Bet

20:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Tzeirei Kafr Kanna
00:45
Ihud Bnei Baka
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
01:30
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

32 Spain - Segunda Division Women

20:30
Riudoms W
VS
Terrassa W
21:00
Sevilla II W
VS
Almería W
21:00
Sporting de Huelva II W
VS
Cáceres II W
21:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Valencia III W
21:00
Racing Santander II W
VS
Viajes Interrías W
21:00
Añorga W
VS
Osasuna II W
21:30
Murcia Féminas W
VS
Atlético de Aspe W
21:30
Geneto del Teide W
VS
Puerto del Carmen W
22:00
Rayo Vallecano II W
VS
León FF W
22:00
Discobolo-La Torre W
VS
Levante III W
22:00
Real Oviedo II W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Mulier W
22:00
Bizkerre W
VS
Pradejón W
22:00
Real Sociedad II W
VS
Logroño II W
22:00
Real Unión Tenerife II W
VS
La Garita W
22:30
San Miguel W
VS
Málaga II W
22:30
Llanera W
VS
Atlético Arousana W
23:00
Huesca W
VS
Balears W
23:00
Torrelodones W
VS
Olímpico Madrid W
00:00
Collerense II W
VS
Son Sardina W
05:00
Juventud San Sebastián W
VS
Las Majoreras W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Tormenta
06:00
North Carolina
VS
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

17:00
26 de Febrero U19
VS
Polillas U19
18:00
Maracena U19
VS
Castilleja U19
20:30
Rusadir U19
VS
Nervión U19
21:00
Levante U19
VS
Atlético Madrileño U19
21:00
Girona U19
VS
Real Zaragoza U19
22:30
Las Palmas U19
VS
Mensajero U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Mutilvera U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

21:00
Ano Meras
VS
Aittitos Spata

5 Brazil - Brasileiro Women

06:00
São Paulo W
VS
Internacional RS W
06:00
Ferroviária W
VS
Kindermann-Avaí W

155 Romania - Liga 2

15:00
Ripensia Timişoara
VS
Metaloglobus
15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
SSC Farul
15:00
Universitatea Cluj
VS
Comuna Recea
15:00
Petrolul 52
VS
Aerostar Bacău
15:00
Unirea Slobozia
VS
Şcolar Reşiţa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Tartas-St Yaguen
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Chatellerault
23:30
Neuville
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Poitiers
VS
Anglet Genets
00:00
Libourne
VS
Stade Bordelais
00:00
Bressuire
VS
Cognac

17 France - National 3: Occitanie

23:30
Castanet
VS
Fabrègues
00:00
Stade Beaucairois
VS
Nîmes II
00:00
Muret
VS
Olympique d'Alès
00:00
Alberes Argelès
VS
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Racing Colombes 92
21:00
Blanc Mesnil
VS
PSG II
21:30
Paris II
VS
Meaux Academy Football
23:00
Drancy JA
VS
Aubervilliers
23:00
Mantes 78
VS
Créteil II
23:00
Ivry US
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

22:00
Nice II
VS
Cannet Rocheville
23:00
Cannes
VS
Lucciana
23:00
Consolat Marseille
VS
Villefranche SJB

2507 Gambia - GFA League

03:30
Fortune
VS
Hawks
05:30
Banjul
VS
GPA

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

16:00
Sundby W
VS
B 93 W
19:00
AGF W
VS
Odense Q W
19:00
AaB W
VS
ASA W

251 Italy - Serie C Play-offs

23:00
Perugia
VS
Como
01:45
Cesena
VS
Mantova

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Senica U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Žilina U19
VS
Nitra U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Trenčín U19
16:00
DAC U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Hume City U21
12:00
Green Gully U21
VS
Eastern Lions U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Yokohama W
11:00
Nittaidai W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Speranza W
VS
Harima W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Krasnodar W
17:00
Yenisey W
VS
Rubin Kazan W
23:30
Zenit W
VS
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

02:30
SLIFA Mount Aureol
VS
Kallon

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Dalvík / Reynir
VS
Vídir
21:00
Ellidi
VS
Ægir
21:00
Höttur / Huginn
VS
Sindri
21:00
KFS
VS
Einherji
21:00
Augnablik
VS
ÍH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Schruns
VS
Göfis

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt Res.
VS
Brisbane Knights Res.
13:00
The Gap Res.
VS
Albany Creek Res.
14:00
Toowong Res.
VS
St. George Willawong Res
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
Bayside United Res.

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Omiya Ardija Ventus
VS
Sanfrecce Hiroshima W
18:00
Lyn W
VS
Kolbotn W
19:00
Avaldsnes W
VS
Klepp W
20:00
Vålerenga W
VS
LSK Kvinner W
20:00
Sandviken W
VS
Arna-Bjørnar W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
CPK
20:00
Cheng Fung
VS
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

23:15
Lynx
VS
Europa FC
01:30
Lions FC
VS
St Josephs FC

1233 Finland - Kolmonen

17:00
NoPS
VS
ACE
18:00
Loiske
VS
Tampere United
18:30
EsPa
VS
CLE
19:00
LaPa
VS
RPS Lions
19:00
HaPK
VS
IPS Edustus
19:00
STPS
VS
KyPa
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
TiPS
19:00
SIF
VS
Kiisto
19:30
Wilpas
VS
TPK
20:00
Viikingit
VS
Finnkurd
21:00
KajHa
VS
HauPa
21:15
EPS II
VS
Kirkkonummi
23:30
Åland
VS
MaPS