lsm99

ตารางบอล 9 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ไบรท์ตัน
20:05
แอสตันวิลลา
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
เวสต์แฮม
VS
เอฟเวอร์ตัน
01:00
อาร์เซน่อล
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:00
แบล็กพูล
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
18:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ฮัลล์ซิตี
18:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
18:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
18:00
จิลลิ่งแฮม
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
18:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
18:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
18:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
โรชเดล
18:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
18:00
พอร์ตสมัท
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
18:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
Northampton Town
18:00
วีแกนแอทเลติก
VS
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เอ็มเมน
VS
โกรนิงเงิน
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
อาแจกซ์
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
21:45
วิลเลม ทเว
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

18:30
โคโลญจน์
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ไมนซ์
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
แซงต์ เอเตียน
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
20:00
เม็ตซ์
VS
นีมส์
20:00
อองเช่ร์
VS
ดิฌง
20:00
นีซ
VS
แบรสต์
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:05
แร็งส์
VS
โมนาโก
02:00
แรนส์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
เจนัว
VS
ซัสเซาโล่
20:00
ปาร์มา
VS
อตาลันต้า
20:00
Benevento
VS
กายารี่
20:00
เวโรน่า
VS
โตริโน่
23:00
โรม่า
VS
Crotone
01:45
ยูเวนตุส
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เกตาเฟ่
VS
เออิบาร์
21:15
บาเลนเซีย
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:30
บียาร์เรอัล
VS
เซลต้า บีโก้
02:00
เรอัล มาดริด
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
วิสเซล โคเบะ
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เวกัลตะ เซนได
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

11:00
Blaublitz Akita
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
11:00
Sagamihara
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โทชิกิ SC
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
13:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
14:00
Giravanz Kitakyushu
VS
V-วาเรน นากาซากิ

99474 World - Club Friendlies

19:00
Start
VS
Haugesund
20:00
Stabæk
VS
Lillestrøm

462 England - Women's Super League

20:30
Arsenal W
VS
Aston Villa W
20:30
Birmingham W
VS
Tottenham W
20:30
Brighton W
VS
Bristol City W
20:30
Chelsea W
VS
Reading W
20:30
Manchester United W
VS
Everton W
20:30
West Ham W
VS
Manchester City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

19:30
ADO Den Haag W
VS
PSV W
19:30
Ajax W
VS
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Heidenheim
VS
Sandhausen
18:30
Erzgebirge Aue
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30
Bochum
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

18:00
Meppen
VS
VfB Lübeck
19:00
Bayern München II
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Chemie Leipzig
18:30
Chemnitzer FC
VS
Energie Cottbus
18:30
Union Fürstenwalde
VS
Babelsberg
18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Germania Halberstadt
18:30
BFC Dynamo
VS
Auerbach
18:30
Hertha BSC II
VS
Viktoria Berlin
18:30
BAK '07
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Lichtenberg
18:30
Luckenwalde
VS
Tennis Borussia
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Neckarsulmer SU
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Sandhausen II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Geestemünde
19:30
Hemelingen
VS
Leher TS
20:00
Vatan Sport
VS
BTS Neustadt
20:00
Hastedt
VS
Komet Arsten
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Ginsheim
VS
Dietkirchen
20:00
Hanau 93
VS
Eddersheim
20:00
Neuhof
VS
SV Steinbach
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Buchonia Flieden
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Eilendorf
20:00
Alfter
VS
Hürth
20:00
Hennef 05
VS
Pesch
20:00
Düren Merzenich
VS
Borussia Freialdenhoven
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Siegburger SV
20:30
Fortuna Köln II
VS
SV Breinig
20:30
Deutz
VS
FC BW Friesdorf
20:30
VfL Vichttal
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
TVD Velbert
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Monheim
20:00
SC Velbert
VS
FSV Duisburg
20:00
SF Baumberg
VS
SF Niederwenigern
20:00
Kleve
VS
Union Nettetal
20:00
Germania Ratingen
VS
Schonnebeck
20:00
Meerbusch
VS
Dusseldorf-West
20:00
Kray
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Hilden
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Cronenberger SC
20:30
FC Bocholt
VS
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Neustrelitz
VS
Strausberg
19:00
Tasmania Berlin
VS
RSV Eintracht
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
BSC Süd 05
19:00
Stern
VS
Staaken
19:00
Victoria Seelow
VS
CFC Hertha
19:00
Pampow
VS
Hansa Rostock II
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Lok Stendal
19:00
Rostocker FC
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Plauen
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Krieschow
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
1. FC Merseburg
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Eilenburg
19:00
FC Grimma
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Martinroda
19:00
International Leipzig
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Vreden
VS
Westfalia Herne
20:00
Sprockhövel
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Ennepetal
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Hammer SpVg
VS
Schermbeck
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Paderborn 07 II
20:00
TuS Haltern
VS
ASC Dortmund
20:00
Victoria Clarholz
VS
Eintracht Rheine
20:00
Erndtebrück
VS
Preußen Münster II
20:00
Meinerzhagen
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Holzwickeder SC
VS
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Wattens
19:30
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rapid Vienna
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Austria Klagenfurt
VS
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Zira
VS
Qabala
23:15
Sabah
VS
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

17:30
อาร์เซน่อล
VS
Baranovichi
19:30
Shakhtyor Petrikov
VS
Lida
21:30
Krumkachy
VS
Belshina

556 Belgium - Pro League

21:00
Mechelen
VS
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Radnik Hadžići
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Vis Kosova
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Cherno More
VS
Tsarsko selo
00:45
Botev Plovdiv
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Zvijezda '09 Brgule

266 Croatia - 1. HNL

00:00
Rijeka
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Anorthosis
VS
AEK Larnaca
22:00
Olympiakos
VS
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Karviná
VS
Slovácko
20:00
České Budějovice
VS
Pardubice
22:00
Sigma Olomouc
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Sparta Praha
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Vlašim
22:00
Táborsko
VS
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Lyngby
VS
Horsens
19:00
Vejle
VS
SønderjyskE
21:00
Randers
VS
AGF
23:00
Brøndby
VS
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Paide
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
Inter Turku
VS
Haka
22:30
Mariehamn
VS
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

22:30
RoPS
VS
MP
22:30
Klubi-04
VS
KPV
22:30
MuSa
VS
JIPPO
22:30
EIF
VS
Jaro

125 Greece - Super League

19:00
PAOK
VS
Aris
21:15
Asteras Tripolis
VS
โอลิมเปียกอส
23:30
Panathinaikos
VS
AEK Athens

125 Greece - Football League

21:00
Thesprotos
VS
Apollon Pontou FC
21:00
Pontion Karagiannion
VS
Veria
21:00
Triglia FC
VS
Olympiakos Volos
21:00
Almopos
VS
Pierikos
21:00
Egaleo
VS
Niki Volos
21:00
Episkopi
VS
Rodos
21:00
Kallithea
VS
Ialysos
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Asteras Vlachioti
21:00
Kalamata
VS
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:30
Diósgyőr
VS
MOL Vidi
22:30
Puskás
VS
Budafoki MTE
22:30
Várda SE
VS
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Dorogi
VS
Ajka
22:00
Soroksár SC
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
DEAC
VS
Pécsi MFC
22:00
Győri ETO
VS
Szeged 2011
22:00
Kazincbarcika
VS
Gyirmót
22:00
Szentlőrinc SE
VS
Debrecen
22:00
Csákvári TK
VS
Siófok
22:00
Békéscsaba
VS
Szolnoki MÁV
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Budaörs
01:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
FH
VS
Valur
02:15
Keflavík
VS
Stjarnan

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
KV
VS
Magni

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Netanya
00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

19:00
Riga
VS
Liepāja
21:00
Valmiera / BSS
VS
Noah Jūrmala
23:30
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Shkupi
VS
Pelister
21:00
Makedonija
VS
Skendija 79
21:00
Struga
VS
Vardar
21:00
Rabotnicki
VS
Sileks
21:00
Borec
VS
Renova
21:00
Belasica
VS
Akademija Pandev

998 Montenegro - First League

23:00
Budućnost
VS
Rudar
23:00
Mladost
VS
Jezero
00:00
Petrovac
VS
Iskra
00:00
Sutjeska
VS
Dečić
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Zeta

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Tromsø
23:00
Molde
VS
Kristiansund
23:00
Viking
VS
Brann
23:00
Odd
VS
Sandefjord
01:00
Vålerenga
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Warta Poznań
VS
Śląsk Wrocław
22:30
Stal Mielec
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Resovia Rzeszów
VS
Widzew Lodz
20:00
ŁKS Łódź
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Marítimo
02:00
Gil Vicente
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

20:00
Cova Piedade
VS
Vizela
21:00
Arouca
VS
Casa Pia
23:30
Leixões
VS
Porto II
02:30
Varzim
VS
Penafiel

155 Romania - Liga 1

18:00
UTA Arad
VS
CSM Iaşi
20:30
Viitorul
VS
Argeş
23:00
Universitatea Craiova
VS
Botoşani

1161 Scotland - Scottish Cup

20:15
St. Mirren
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

19:30
Bačka Topola
VS
Javor Ivanjica
19:30
Spartak Subotica
VS
Inđija
19:30
Radnički Niš
VS
Rad Beograd
19:30
Mačva Šabac
VS
Vojvodina
19:30
Metalac GM
VS
Bačka Palanka
21:40
Čukarički
VS
Partizan
23:45
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Žarkovo
VS
Kolubara
22:00
Borac Čačak
VS
Loznica
22:00
Dinamo Vranje
VS
Zemun
22:00
Radnički Kragujevac
VS
Trajal Krusevac
22:00
Kabel Novi Sad
VS
Budućnost Dobanovci
22:00
Radnički Pirot
VS
Jagodina
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
DAC
23:00
Nitra
VS
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Gorica
VS
Domžale
21:45
Olimpija
VS
Maribor
01:00
Koper
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Smartno
22:00
Bilje
VS
Brežice
22:00
Krka
VS
Dob
22:00
Beltinci
VS
Dekani
22:00
Fužinar
VS
Radomlje
22:00
Primorje
VS
Rudar Velenje
22:00
Nafta
VS
Triglav
22:00
NŠ Drava
VS
Brda Dobrovo
22:00
Krka
VS
Rudar Velenje
22:00
Brda Dobrovo
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Mirandés
VS
Fuenlabrada
21:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Sabadell
23:15
FC Cartagena
VS
Castellón
23:15
UD Logroñés
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
Djurgården
20:00
Mjällby
VS
Östersunds FK
22:30
มัลโม่
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Pitea W
VS
Växjö W
21:00
KIF Orebro W
VS
Eskilstuna United W
21:00
Rosengard W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

18:00
Vasalund
VS
Norrby
20:00
Brage
VS
Helsingborg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
IF Karlstad Fotboll
18:00
Hammarby Talang
VS
Gefle
20:00
Haninge
VS
Piteå

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
Linköping City
21:00
Trollhättan
VS
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

21:00
Lausanne Sport
VS
Zürich
21:00
Luzern
VS
Servette
21:00
St. Gallen
VS
Sion

404 Turkey - 1. Lig

22:00
Altay
VS
Bandırmaspor
22:00
Balıkesirspor
VS
Altınordu
22:00
Bursaspor
VS
Keçiörengücü
22:00
Osmanlıspor
VS
İstanbulspor
00:30
Menemen Belediyespor
VS
Adana Demirspor
00:30
Adanaspor
VS
Samsunspor
00:30
Tuzlaspor
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Mariupol
VS
Desna
18:00
Zorya
VS
โอเล็กซานเดรีย
18:00
Kolos Kovalivka
VS
ดินาโมเคียฟ
18:00
Minai
VS
Vorskla
21:00
Lviv
VS
Olimpik Donetsk
21:00
Dnipro-1
VS
Rukh Vynnyky
21:00
ชัคตาร์
VS
Inhulets

44 Argentina - Superliga

20:00
Arsenal de Sarandi
VS
Central Cordoba SdE
22:10
Argentinos Juniors
VS
Estudiantes
00:30
Racing Club
VS
San Lorenzo
00:30
River Plate
VS
Aldosivi
00:30
Platense
VS
Rosario Central
04:00
Huracán
VS
Independiente
04:00
Lanús
VS
Talleres Córdoba
04:00
Colón
VS
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Gimnasia Jujuy
VS
Barracas Central
01:00
Almagro
VS
San Martín San Juan
01:00
Deportivo Santamarina
VS
Villa Dálmine
01:30
Agropecuario
VS
Estudiantes Caseros
01:30
Temperley
VS
Atlanta
04:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Chacarita Juniors
06:00
Club Atlético Güemes
VS
Brown de Adrogué

80 Chile - Primera Division

07:30
Colo-Colo
VS
Palestino
23:00
Curicó Unido
VS
Huachipato
02:30
Antofagasta
VS
Universidad Chile
05:00
Audax Italiano
VS
Cobresal

80 Chile - Primera B

23:00
Deportes Iquique
VS
San Luis

459 Ecuador - Liga Pro

01:00
Mushuc Runa
VS
Universidad Católica
03:30
Delfin
VS
Olmedo
06:00
Aucas
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

08:15
Isidro Metapán
VS
Firpo
04:00
Once Municipal
VS
Santa Tecla
04:00
Municipal Limeño
VS
FAS
04:15
Alianza
VS
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Sacachispas
00:00
Municipal
VS
Iztapa
03:00
Cotzumalguapa
VS
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlas
VS
Tigres UANL
09:15
Santos Laguna
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Cerro Porteño
VS
Nacional Asunción
04:45
Olimpia
VS
Sol de América
04:45
Libertad
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

03:30
Sport Huancayo
VS
César Vallejo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
แอลเอ แกลักซี
VS
ลอสแอนเจลิส
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
00:00
Inter Miami
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
San Antonio
VS
Real Monarchs
08:30
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United
09:30
Phoenix Rising
VS
Oakland Roots

146 South Africa - Premier League

20:00
TS Galaxy
VS
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

21:00
Santa Rita
VS
Progresso
21:30
Desportivo Huíla
VS
Cubango
22:00
Wiliete
VS
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

21:00
Eding Sport
VS
Yafoot
21:00
Stade Renard
VS
Dragon de Yaounde
21:00
Fovu Club
VS
Feutcheu
21:00
Union Douala
VS
PWD
21:00
Bamboutos
VS
Fortuna Mfou

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
Rahimo
01:15
Etoile Filante
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Groupe Bazano
VS
Maniema Union
20:30
Motema Pembe
VS
Vita Club
20:30
Blessing
VS
Dauphins Noirs
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Sanga Balende
20:30
Lubumbashi Sport
VS
Groupe Bazano

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
ASEC Mimosas
VS
SOA
23:00
SOL
VS
Bouake
01:00
Stella
VS
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

02:30
El Geish
VS
Ghazl El Mehalla
02:30
Al Masry
VS
Misr Lel Makasa
02:30
ENPPI
VS
Al Ittihad
02:30
Pyramids FC
VS
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
VS
Eleven Wonders
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Wa All Stars
22:00
Liberty Professionals
VS
Medeama
22:00
Aduana Stars
VS
Berekum Chelsea
22:00
Karela
VS
Bechem United
01:00
Hearts of Oak
VS
King Faisal

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Chantimelle
VS
Hurricanes
03:00
St. John's
VS
Eagles Super Strikers
05:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Mt. Rich

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
Horoya
05:00
Loubha Télimélé
VS
Horoya
05:00
Santoba
VS
CO Coyah
05:00
Satellite
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Ulinzi Stars
19:00
Zoo Kericho
VS
Gor Mahia
19:00
Mathare United
VS
Posta Rangers
19:00
Tusker
VS
Western Stima

16175 Libya - Premier League

03:30
Al-Tahaddi
VS
Khaleej Sart
03:30
Shabaab Al Jabal
VS
Al-Anwar
04:00
Al-Khmes
VS
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
FAR Rabat
VS
Wydad Casablanca
05:00
Raja Casablanca
VS
Maghreb Fès
05:00
RSB Berkane
VS
Moghreb Tétouan

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Riadi Salmi
VS
Kawkab Marrakech
23:00
Stade Marocain
VS
Wydad Fès
05:00
Khouribga
VS
AS Salé
05:00
Olympique Dcheïra
VS
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Gorée
VS
Pikine
23:30
Stade de Mbour
VS
Generation Foot
23:30
Teungueth
VS
CNEPS Excellence
23:30
Jaraaf
VS
Dakar SC
23:30
ASEC Ndiambour
VS
Casa Sport

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Jabala
19:00
Al Ittihad
VS
Al-Horgelah
19:00
Hottin
VS
Wathba
19:00
Karama
VS
Teshrin
19:00
Foutoua
VS
Horriya
19:00
Taliya
VS
Shorta
19:00
Al Sahel
VS
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

19:00
Prison Leopards
VS
NAPSA Stars
20:00
Indeni
VS
Young Green Eagles
20:00
Green Eagles
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Green Buffaloes
VS
Lumwana Radiants
20:00
Power Dynamos
VS
Nkana

2931 Andorra - Primera División

16:30
Engordany
VS
Penya Encarnada
16:30
Carroi
VS
UE Santa Coloma
21:30
Inter Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma
21:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

22:00
Encamp
VS
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:55
Sepahan
VS
Persepolis
23:50
Paykan
VS
Tractor Sazi
00:45
Esteghlal
VS
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

02:30
Ma'an
VS
Al Wihdat
02:30
Al Jalil
VS
Al Salt

1439 Tunisia - Ligue 1

19:30
Club Africain
VS
Olympique Béja
19:30
Slimane
VS
Rejiche
19:30
CA Bizertin
VS
ES Tunis
19:30
CS Sfaxien
VS
Kairouan
19:30
Tataouine
VS
Stade Tunisien
19:30
Métlaoui
VS
Monastir
19:30
Ben Guerdane
VS
Etoile du Sahel

5618 China PR - Super League

17:00
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Henan Jianye
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

15:00
Hangzhou
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Zibo Sunday
VS
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Warriors
VS
Tai Chung
19:00
Eastern
VS
Happy Valley

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Dreams Metro Gallery
VS
Central & Western
12:30
Citizen AA
VS
Hoi King
14:30
Wing Yee
VS
Wong Tai Sin
14:30
South China
VS
Eastern District
14:30
Shatin
VS
Wofoo Tai Po
14:30
North District
VS
Sham Shui Po
15:45
Hong Kong FC
VS
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Jeonbuk Motors
VS
Suwon Bluewings
16:00
Ulsan
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

12:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Changwon City
13:00
Hwaseong
VS
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Super League

21:00
Melaka United
VS
MISC
21:00
Perak
VS
Pahang
21:00
Selangor
VS
Terengganu

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
An Giang
17:00
Công An Nhân Dân
VS
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Bình Phước
VS
Can Tho
17:00
Long An
VS
Phu Dong

44 Argentina - Primera C

01:30
Real Pilar
VS
Midland
01:30
Claypole
VS
Luján
01:30
Ituzaingó
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Liniers
01:30
ลูกาโน
VS
Centro Español
01:30
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Muñiz

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
Blauw Geel '38
19:00
USV Hercules
VS
ADO '20
19:00
Gemert
VS
OSS '20
19:00
Westlandia
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
DEM
VS
Hollandia
19:30
OFC Oostzaan
VS
Dongen
19:30
UNA
VS
EVV
19:30
Groene Ster
VS
GVV Unitas
19:30
HSC '21
VS
Hoogland

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
Guabirá
04:15
Wilstermann
VS
Always Ready
06:30
Oriente Petrolero
VS
Real Potosí

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Solières Sport
VS
La Louvière
20:00
Stockay-Warfusée
VS
RES Durbuy
20:00
Verlaine
VS
Tubize
20:00
Acren
VS
Hamoir

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
BX Brussels
VS
Grez-Doiceau
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Walhain
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Nivellois
20:00
Etterbeek
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Ixelles
VS
Genappe
20:00
NSeth Berchem
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Léopold
VS
Stade Everois
20:00
Saint-Josse
VS
Sportive Brainoise

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Topolite
VS
Dunav 2010
21:00
Chernolomets
VS
Ludogorets III
21:00
Spartak Varna
VS
Kubrat
21:00
Inter Dobrich
VS
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

21:00
O Kormakitis
VS
Ethnikos Assias
21:00
Ormideia
VS
Peyia
21:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Slavia Praha II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Brozany
15:15
Dukla Praha II
VS
Sokol Živanice
15:15
Slavia Praha II
VS
Rakovnik
15:15
Hradec Kralove II
VS
Sokol Brozany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Pardubice II
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Přepeře
15:15
Slovan Liberec II
VS
Dukla Praha II
15:30
Karlovy Vary
VS
Viktoria Plzen II
15:30
Karlovy Vary
VS
Rakovnik
16:00
Teplice II
VS
Pardubice II
20:00
Příbram II
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Slovan Rosice
VS
Uherský Brod
22:00
Hanácká
VS
Znojmo
22:00
Dolní Benešov
VS
Viktoria Otrokovice
22:00
Vyškov
VS
Banik Ostrava II
22:00
Hlučín
VS
Frýdek-Místek
22:00
Vrchovina
VS
Odra Petrkovice
22:00
Zlín II
VS
Uničov
22:00
Slovácko II
VS
Sigma Olomouc II
22:00
Vysočina Jihlava II
VS
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Rokycany
22:00
Sokol Lom
VS
Marianske Lazne
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

18:30
Polaban Nymburk
VS
Dvůr Králové
20:00
Čáslav
VS
Velke Hamry
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Poříčany
VS
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Slavičín
VS
Šumperk
21:30
HFK Olomouc
VS
Tatran Všechovice
21:30
Valašské Meziříčí
VS
Hranice
21:30
Skaštice
VS
Nove Sady
21:30
Viktorie Přerov
VS
FC Vsetin
21:30
Kozlovice
VS
Brumov
21:30
Bzenec
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Břeclav
VS
Ždírec nad Doubravou
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Slavoj Polná
21:30
Sokol Lanžho
VS
Velka Bites
21:30
Stara Rise
VS
Humpolec
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Sokol Tasovice
21:30
Žďár nad Sázavou
VS
Zbrojovka Brno II
21:30
Start Brno
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Slagelse B&I
VS
AB

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Tarnby FF
VS
Karlslunde

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
RB 1906
VS
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

18:00
Vaajakoski
VS
GBK
19:00
Reipas
VS
JäPS
22:30
GrIFK
VS
Ilves II
22:30
VJS
VS
HJS Akatemia
22:30
EPS
VS
Jazz
22:30
NJS
VS
Atlantis
22:30
PKKU
VS
KäPa
22:30
MiPK
VS
PeKa

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Paron
VS
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
C' Chartres II
VS
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Nancy II
VS
Troyes II
20:00
Strasbourg II
VS
Illkirch Graffenstaden
20:00
Prix-lès-Mézières
VS
RC Epernay

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Amiens SC II
VS
Le Touquet

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Apollon Paralimniou
VS
Orfeas Xanthi
21:00
Ethnikos Sochos
VS
Iraklis Ampelokipon
21:00
Elpida Sapes
VS
Ampelokipon Drama
21:00
Evosmou
VS
Anagennisi Thalassias
21:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Aetos Orfani
21:00
Didymoteicho
VS
Nestos Chrisoupolis
21:00
Pandramaikos
VS
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Aris Avato
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

21:00
Opountios
VS
Fokikos
21:00
Amvrysseas
VS
Diagoras Stefanovik
21:00
Almyros
VS
Nea Artaki
21:00
Iraklis Psachna
VS
Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Ipato
VS
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Atromitos Palamas
VS
Oikonomos
21:00
Karitsa
VS
Ermis Amyntaio
21:00
Sellana
VS
Makedonikos Foufas
21:00
Iraklis Larissa
VS
Meteora
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Aetos Makrychoriou
21:00
Fikis
VS
Kozani
21:00
Elassona
VS
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
PAO Koufalion
VS
Ethnikos Giannitsa
21:00
Thyella Sarakinoi
VS
M. Alexandros Trikala
21:00
Aetos Varvaras
VS
Makedonikos Neapolis
21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Agrotikos Asteras
21:00
Nea Kallikrateia
VS
Anagennisi Plagia
21:00
Thermaikos Thermis
VS
Niki Agkathia
21:00
Anagennisi Giannitsa
VS
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:00
Missolonghi
VS
Lefkimmi
21:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Thyella Katsikas
21:00
Acheron Kanalaki
VS
Thyella Monastirakiou
21:00
Preveza
VS
Tilikratis
21:00
Asteras Kalirachis
VS
M. Alexandros Kastorias
21:00
Panagriniakos
VS
Anagennisi Artas
21:00
Agios Matthaios
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Panarkadikos
VS
Nafplio 2017
21:00
PAO Rouf
VS
Pangytheatikos
21:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Ermis Meligous
21:00
Ermionidas-Ermis
VS
Koronida Koiladas
21:00
Agios Ierotheos
VS
Kifisia
21:00
Molaikos
VS
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
III. Kerületi TUE
16:00
Puskás II
VS
Balatonfuredi
16:00
Szabadkikoto
VS
Nagykanizsai ULE
21:00
Veszprém
VS
BKV Előre
21:00
SC Sopron
VS
MTE 1904
22:30
Érdi VSE
VS
Nagyatadi FC
22:30
Papai Perutz
VS
Bicskei
22:30
Lipot SK
VS
Videoton II
22:30
Menfocsanak
VS
Gardony
00:00
Tatabánya
VS
Komárom

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Bra
VS
Borgosesia
21:00
Chieri
VS
Vado
21:00
Caronnese
VS
Arconatese
21:00
Città di Varese
VS
Castellanzese
21:00
Folgore Caratese
VS
Sanremo
21:00
Fossano
VS
Casale
21:00
Derthona
VS
Saluzzo
21:00
Pro Imperia
VS
Legnano
21:00
PDHAE
VS
Gozzano
21:00
Sestri Levante
VS
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Breno
VS
Adrense
21:00
Caravaggio
VS
Casatese
21:00
Crema
VS
Scanzorosciate
21:00
Pontisola
VS
Sona
21:00
Real Calepina
VS
Brusaporto
21:00
Tritium
VS
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Vis Nova Giussano
VS
Cavenago Fanfulla
21:00
Seregno
VS
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Adriese
VS
Este
21:00
Caldiero Terme
VS
Belluno
21:00
Montebelluna
VS
Clodiense
21:00
Campodarsego
VS
Cjarlins Muzane
21:00
Cartigliano
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Chions
VS
Union ArzignanoChiampo
21:00
Luparense
VS
Union Feltre
21:00
Manzanese
VS
Trento Calcio 1921
21:00
Mestre
VS
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Virtus Bolzano
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Correggese
VS
Fiorenzuola
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Corticella
21:00
Lentigione
VS
Seravezza
21:00
Mezzolara
VS
Marignanese
21:00
Pro Livorno
VS
Bagnolese
21:00
Progresso
VS
Sammaurese
21:00
Real Forte Querceta
VS
Aglianese
21:00
Rimini
VS
Prato
21:00
Sasso Marconi Zola
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Sporting Trestina
VS
Robur Siena
21:00
Montevarchi Calcio
VS
Sinalunghese
21:00
Scandicci
VS
Foligno
21:00
Cannara
VS
Grassina
21:00
Gavorrano
VS
Flaminia
21:00
Lornano Badesse
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Montespaccato
VS
Sangiovannese
21:00
San Donato Tavarnelle
VS
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Trastevere
VS
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
CynthiAlbalonga
VS
Atletico
21:00
Pineto
VS
Olympia Agnonese
21:00
Giulianova
VS
Montegiorgio
21:00
Recanatese
VS
Campobasso
21:00
FC Rieti
VS
Aprilia
21:00
Tolentino
VS
Matese
21:00
Vastese
VS
San Nicolò
21:00
Vastogirardi
VS
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
SSC Giugliano
VS
Lanusei
19:30
Gladiator
VS
Sassari Torres
19:30
Muravera
VS
Vis Artena
20:00
Arzachena
VS
Nuova Monterosi
20:00
Insieme Formia
VS
Carbonia
20:00
Latte Dolce
VS
Savoia
21:00
Afragolese
VS
Latina
21:00
Cassino
VS
Nocerina
21:00
Team Nuova Florida
VS
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Brindisi
VS
Audace Cerignola
21:00
Casarano
VS
Lavello
21:00
Città di Fasano
VS
Team Altamura
21:00
Gravina
VS
Molfetta Calcio
21:00
Nardò
VS
Fidelis Andria
21:00
Puteolana Internapoli
VS
US Bitonto
21:00
Aversa Normanna
VS
Francavilla
21:00
Sorrento
VS
Picerno
21:00
Taranto
VS
Portici

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Biancavilla
VS
Paternò
21:00
Cittanovese
VS
Roccella
21:00
Acireale
VS
Castrovillari
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
San Luca
21:00
Licata
VS
Gelbison
21:00
Marina di Ragusa
VS
Dattilo
21:00
ACR Messina
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Rotonda
VS
FC Messina

1578 Norway - 2. Division

18:00
Øygarden
VS
Flekkerøy
18:00
Moss
VS
Brattvåg
19:00
Fram
VS
Sotra
20:00
Kjelsås
VS
Vard
20:00
Levanger
VS
Skeid
20:00
Kongsvinger
VS
Kvik Halden
21:00
Notodden
VS
Rosenborg II
21:00
Bærum
VS
Fløya
21:00
Tromsdalen
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Olimpia Elbląg
VS
Znicz Pruszków

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Radan
VS
Vlasina
22:00
Timočanin
VS
Rembas
22:00
Mladost Medoševac
VS
Župa
22:00
Kablovi Zaječar
VS
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Sušica
VS
Sloboda Užice
21:30
Jošanica
VS
Tutin
21:30
Budućnost Arilje
VS
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Beluša
VS
Kalna n. Hronom
21:30
Veľké Ludince
VS
Castkovce
21:30
Spartak Myjava
VS
Povazska Bystrica
21:30
Nitra II
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
OFK Malzenice
21:30
Imeľ
VS
Nové Zámky
21:30
Lednické Rovne
VS
Galanta
21:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Marcelová

32 Spain - Segunda B - Playoffs

16:45
Espanyol II
VS
Orihuela
17:00
Cultural Leonesa
VS
Zamora
17:00
Burgos
VS
Celta de Vigo II
17:00
Real Valladolid II
VS
Unionistas de Salamanca
17:00
นูมานเซีย
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
17:00
Marino de Luanco
VS
Racing Ferrol
17:00
Coruxo
VS
Lealtad
17:00
Alcoyano
VS
FC Andorra
17:00
UD Ibiza
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00
Villarreal II
VS
Barcelona II
17:00
Cornellà
VS
La Nucia
17:00
L'Hospitalet
VS
Peña Deportiva
17:00
Prat
VS
Atzeneta
17:00
CD Calahorra
VS
Amorebieta
17:00
Tudelano
VS
Real Sociedad II
17:00
SD Logroñés
VS
Athletic Club II
22:00
Guijuelo
VS
Covadonga
22:00
Pontevedra
VS
Sporting Gijon II
22:00
Salamanca CF UDS
VS
Real Oviedo II
22:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Levante II
22:00
Portugalete
VS
Izarra
22:00
Deportivo Alaves II
VS
Ejea
22:00
Olot
VS
Valencia II
22:00
Arenas de Getxo
VS
Ebro
23:00
Barakaldo
VS
Mutilvera
23:00
Racing Santander
VS
Tarazona
23:00
Real Unión
VS
Osasuna II

32 Spain - Tercera - Group 1

17:30
Pontellas
VS
Viveiro
22:00
Arenteiro
VS
Bergantiños
22:15
Barco
VS
Arzúa
22:30
Ribadumia
VS
Fisterra
22:30
Ourense CF
VS
Paiosaco
23:00
Arosa
VS
Somozas
23:00
Alondras
VS
Polvorín
23:00
Choco
VS
Silva
23:00
Estradense
VS
Villalbés
23:00
Rápido Bouzas
VS
Deportivo La Coruña II
23:00
Atios
VS
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 2

16:45
Condal
VS
Avilés Stadium
17:00
Siero
VS
Mosconia
22:00
San Martin
VS
Llanera
22:00
Llanes
VS
Real Avilés
22:00
L'Entregu
VS
Ceares
22:00
Real Titánico
VS
Lenense
22:00
Tuilla
VS
Caudal
22:00
Urraca
VS
Gijon Industrial
23:00
Valdesoto
VS
Navarro
23:15
Colunga
VS
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

17:00
Cultural Guarnizo
VS
Barquereño
22:00
Tropezón
VS
Racing Santander II
22:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Cayon
22:30
Vimenor
VS
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

16:15
Santutxu
VS
Basconia
21:30
Tolosa
VS
Santurtzi
22:30
Sestao River
VS
Pasaia KE
22:30
Somorrostro
VS
Sodupe
00:00
Real Sociedad III
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Castelldefels
VS
Grama
17:00
San Cristobal
VS
Vilassar Mar
17:00
Manresa
VS
Sant Andreu
17:00
Montañesa
VS
Sants
17:00
Pobla Mafumet
VS
Peralada
17:30
Vilafranca
VS
Cerdanyola del Vallès
21:30
Valls
VS
Horta
22:00
Igualada
VS
Figueres
23:00
Terrassa
VS
Granollers
23:00
Europa
VS
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Acero
22:00
Novelda
VS
Torrent
23:00
Elche II
VS
Saguntino
23:00
Eldense
VS
Alzira
23:00
Intercity
VS
Roda
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Villarreal III
23:00
Jove Espanol
VS
Silla
23:00
Crevillente
VS
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Móstoles
VS
Rayo Vallecano II
16:30
Leganés II
VS
Unión Adarve
16:30
Alcorcón II
VS
Moratalaz
16:30
Trival Valderas
VS
Torrejón
16:30
Parla
VS
Pozuelo Alarcón
16:30
Carabanchel
VS
Flat Earth
16:30
Real Aranjuez
VS
San Fernando de Henares
16:30
El Álamo
VS
Villanueva del Pardillo
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Santa Ana
16:30
Atlético de Pinto
VS
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Real Burgos
VS
Peñaranda
22:00
Gimnástica Segoviana
VS
Cristo Atlético
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Salamanca II
22:00
La Granja
VS
Becerril Campos
22:00
Cultural Cebrereña
VS
UD Santa Marta
23:00
Burgos Promesas
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Numancia II
VS
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Union Estepona
VS
Maracena
17:00
At. Malagueño
VS
Huétor Vega
17:00
Juventud Torremolinos
VS
Torreperogil
17:00
Alhaurín
VS
Huétor Tájar
17:15
Alhaurino
VS
Polideportivo Almería
22:00
Motril
VS
Atlético Porcuna
23:30
El Palo
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
La Palma
VS
Conil
17:00
Castilleja
VS
Arcos
17:00
Gerena
VS
Lebrijana
17:00
Utrera
VS
Antoniano
23:00
Pozoblanco
VS
Rota
23:30
Puente Genil
VS
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Mallorca II
VS
Collerense
17:00
Formentera
VS
Ibiza Islas Pitiusas
23:00
Llosetense
VS
Cardassar
23:30
Platges de Calvià
VS
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Atlético Tacoronte
VS
Villa Santa Brígida
17:30
Atlético Paso
VS
Las Palmas III
18:00
Vera
VS
Arucas
18:00
Atletico Victoria
VS
Guía
18:00
Tenerife II
VS
Gran Tarajal
18:00
Buzanada
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

15:15
EDMF Churra
VS
CAP Ciudad de Murcia
16:00
Los Garres
VS
Cartagena FC
16:30
Bullense
VS
La Union Atletico
16:30
Minerva
VS
Muleño
17:00
El Palmar
VS
Lorca
17:30
Plus Ultra
VS
Huércal-Overa
22:00
Real Murcia II
VS
Cartagena II
23:00
UCAM Murcia II
VS
Mazarrón FC
23:00
Olímpico Totana
VS
Deportiva Minera
23:30
Águilas CF
VS
Mar Menor
00:00
Atlético Pulpileño
VS
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

16:00
Chinato
VS
RCP Valverdeno
17:00
Calamonte
VS
Trujillo
17:00
Campanario
VS
Olivenza
23:00
Jerez
VS
Moralo
23:00
Valdivia
VS
Fuente Cantos

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Peña Azagresa
VS
Corellano
22:00
Cirbonero
VS
Beti Kozkor
22:00
Peña Sport
VS
Valle Egüés
22:00
Murchante
VS
Huarte
22:00
Cantolagua
VS
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Logroñés II
VS
Varea
22:00
Racing Rioja
VS
Alfaro
22:00
Náxara
VS
Anguiano
22:00
Calasancio
VS
Vianés
22:00
Pradejon
VS
Agoncillo
22:00
Tedeón
VS
Comillas
22:00
River Ebro
VS
Villegas
22:00
Casalarreina
VS
CDFC La Calzada
22:30
Alberite
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Sabiñánigo
VS
Atletico Monzon
22:00
Almudévar
VS
CDJ Tamarite
22:00
Robres
VS
Valdefierro
22:30
Villanueva CF
VS
Cariñena
22:30
Épila
VS
Fraga
22:30
Cuarte Industrial
VS
Teruel
22:30
Brea
VS
Huesca II
22:30
Borja
VS
Real Zaragoza II
22:30
Barbastro
VS
Illueca
22:30
Calamocha
VS
Binéfar
22:30
Utebo
VS
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
La Solana
23:00
Toledo
VS
Quintanar del Rey
23:00
Marchamalo
VS
Albacete II
23:00
Torrijos
VS
Calvo Sotelo
23:00
Guadalajara
VS
Ciudad Real
23:00
Tarancón
VS
La Roda
23:00
Pedroñeras
VS
Atletico Ibanes

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Sandviks
VS
Storfors
19:00
Friska Viljor
VS
Umeå FC Akademi

5 Brazil - Alagoano

02:00
Aliança AL
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

02:30
Princesa Solimões
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Ceilândia
VS
Brasiliense
01:30
Gama
VS
Luziânia

5 Brazil - Capixaba

01:00
Real Noroeste
VS
Estrela do Norte
04:30
Vitória ES
VS
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca 1

07:05
ฟลาเมงโก
VS
Volta Redonda
02:00
Fluminense
VS
Portuguesa RJ
04:00
Nova Iguaçu
VS
Botafogo

5 Brazil - Cearense 1

07:00
Fortaleza
VS
Ferroviário
01:30
Uniclinic
VS
Crato
01:30
Pacajus
VS
Icasa
02:00
Caucaia
VS
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Grêmio
VS
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Aparecidense
VS
Vila Nova
04:30
Atlético GO
VS
Grêmio Anápolis

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Cuiabá
VS
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
América Mineiro
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

20:00
Tuna Luso
VS
Remo
01:30
Castanhal
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Atlético Cajazeirense
VS
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

04:00
Londrina
VS
Coritiba
04:00
Athletico PR
VS
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Botafogo SP
VS
Bragantino
02:00
Corinthians
VS
Novorizontino
02:00
Inter de Limeira
VS
Guarani
02:00
Ituano
VS
Santo André
02:00
Mirassol
VS
São Paulo
02:00
Ponte Preta
VS
Palmeiras
02:00
Santos
VS
São Bento
02:00
São Caetano
VS
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

06:00
Monte Azul
VS
Osasco Audax
06:00
Taubaté
VS
Rio Claro
06:00
XV de Piracicaba
VS
ยูเวนตุส
06:00
São Bernardo
VS
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Central
VS
Sete de Setembro PE
02:00
Náutico
VS
Santa Cruz

5 Brazil - Piauiense

19:00
Fluminense PI
VS
Picos
01:45
Flamengo PI
VS
Tiradentes PI
01:45
Altos
VS
Parnahyba
01:45
4 de Julho
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

01:00
Potiguar Mossoró
VS
ASSU
02:00
Forca e Luz
VS
ABC

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Porto Velho
VS
Gênus
02:30
Real Ariquemes
VS
Rondoniense
02:30
Guaporé
VS
Uniao Cacoalense
03:00
Barcelona RO
VS
Ji-Paraná

5 Brazil - Sergipano

02:00
Itabaiana
VS
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Operário MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Fénix
VS
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Sol de Mayo
VS
Juventud Unida Univ.
01:30
Douglas Haig
VS
Boca Unidos
01:30
Racing Córdoba
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
Unión Sunchales
VS
Defensores Belgrano VR
01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Cipolletti
01:30
Olimpo
VS
Sportivo Desamparados
01:30
Deportivo Madryn
VS
Sansinena
01:45
Chaco For Ever
VS
Sarmiento Resistencia
02:00
Gimnasia Concepción
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Independiente Chivilcoy
VS
Circulo Deportivo
02:00
Sportivo Peñarol
VS
Villa Mitre
02:00
Huracán Las Heras
VS
Deportivo Camioneros
02:30
Central Norte
VS
Sportivo Belgrano

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Caravel
VS
Nacional
05:00
RCA
VS
Bubali

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Prey Veng
VS
Svay Rieng
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Electricite du Cambodge

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
América des Cayes
VS
Cavaly
03:00
Ouanaminthe
VS
Juventus Hai
03:00
Triomphe Liancourt
VS
FICA
04:00
Don Bosco
VS
Racing des Gônaïves
04:00
Violette AC
VS
Racing Club Haitien
05:00
Capoise
VS
Mirebalais
05:00
Baltimore
VS
Cosmopolites

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
บริสเบน รอร์
15:10
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

20:00
Korabi Peshkopi
VS
Burreli
20:00
Vora
VS
Dinamo Tirana

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Këlcyra
VS
Tepelena
20:00
Labëria
VS
Skrapari
20:00
Përmeti
VS
Devolli
20:00
Albpetrol Patos
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Butrinti Sarandë
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Memaliaj
VS
Maliqi
20:00
Internacional Tirana
VS
Shënkolli
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Mirdita
VS
Bulqiza
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Gramshi
20:00
Luzi 2008
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Valbona
VS
Klosi

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gyeongnam
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Centenary Stormers
VS
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Monaro Panthers
12:00
Tuggeranong United
VS
Woden Weston
12:00
Cooma Tigers
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Sutherland Sharks
12:00
North Shore Mariners
VS
Mt Druitt Town
12:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney II
13:00
Sydney Olympic
VS
Blacktown City

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Olympic
VS
Brisbane Strikers

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Fiorentina U19
VS
Genoa U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
UKS SMS Lodz W
VS
Akademia Piłkarska LG
23:00
UJ Krakow W
VS
Czarni Sosnowiec W

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Dukla Prague W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

16:15
Arka Gdynia U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Escola Warszawa U18
17:00
Slask U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Lechia Gdańsk U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Cracovia U18
21:00
Korona Kielce U18
VS
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Steenberg United
20:00
Richards Bay
VS
JDR Stars
20:00
Polokwane City
VS
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

22:00
Ifeanyi Uba
VS
MFM
22:00
Akwa United
VS
Sunshine Stars
22:00
Rivers United
VS
Akwa Starlets
22:00
Enyimba
VS
Enugu Rangers
22:00
Plateau United
VS
Abia Warriors
22:00
Nasarawa United
VS
Kwara United
22:00
Katsina United
VS
Wikki Tourist
22:00
Adamawa United
VS
Heartland
22:00
Warri Wolves
VS
Kano Pillars
22:00
Plateau United
VS
Katsina United
22:00
Enyimba
VS
Adamawa United
22:00
Rivers United
VS
Kano Pillars
22:00
Akwa United
VS
Heartland
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Kwara United
22:00
MFM
VS
Abia Warriors
22:00
Lobi Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Sunshine Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United
VS
Warri Wolves

122 Kosovo - Superliga

20:00
Drita
VS
KF Ballkani
20:00
Prishtina
VS
KF Feronikeli
20:00
Trepça'89
VS
Gjilani
20:00
Arbëria
VS
Drenica
20:00
KF Llapi
VS
Besa Pejë

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
St. Albans Saints
14:00
Oakleigh Cannons
VS
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Kosova
VS
Red Star Zürich

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UT Pétange
VS
Rodange
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Swift Hesperange
21:00
Differdange 03
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Wolfsberger AC II
VS
Wels
04:00
Hertha
VS
Gleisdorf 09
04:00
Gurten
VS
Stadl-Paura
04:00
Union Vöcklamarkt
VS
Ried II

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

21:00
Avaí U20
VS
ABC U20
01:00
Vasco U20
VS
São Raimundo RR U20
01:00
São José PA U20
VS
Botafogo U20
02:00
Nautico U20
VS
Palmeiras U20
05:00
Galvez U20
VS
Atletico-MG U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Edgeworth Eagles
VS
Weston Bears
11:30
Broadmeadow Magic
VS
Adamstown Rosebuds
13:30
Maitland
VS
Valentine

360931 Mauritius - Mauritian League

19:00
Petite Rivière Noire
VS
Savanne
19:00
Bolton City
VS
Entente Boulet Rouge
19:00
Grande Riviere Sud Est
VS
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

04:15
Inter Nouakchott
VS
Police
06:00
SNIM
VS
Médine

3039 Togo - Championnat National

19:00
Binah
VS
Koroki Metete
22:00
ASKO de Kara
VS
Unisport
22:00
Kara
VS
Ifodjè
22:00
OTR
VS
Gbohloe-Su
22:00
Anges Notsè
VS
Dynamic Togolais
22:00
Gomido
VS
Entente II
22:00
Togo Port
VS
Maranatha Fiokpo

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
Nico-Nicoye
20:00
Nathaly's
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Diables Noirs
VS
V.Club Mokanda
22:00
Cheminots
VS
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Lidköping W
VS
Morön W
20:00
Jitex W
VS
Norrköping W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Uppsala W

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Desportivo Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:30
Songo
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Costa do Sol
20:30
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviario Beira

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Sevilla W
VS
Deportivo de La Coruña W
17:00
Huelva W
VS
Logroño W
17:00
Madrid CFF W
VS
Atletico Madrid W
17:00
Santa Teresa W
VS
Valencia W
17:30
Atletico Granadilla W
VS
Barcelona W
18:30
Espanyol W
VS
Levante W
21:30
Athletic Club W
VS
Real Sociedad W

17 France - Division 1 Women

22:30
Le Havre W
VS
Paris SG W
22:30
Issy W
VS
Lyon W
22:30
Dijon W
VS
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

19:15
Ferencváros W
VS
MTK Hungaria W
21:00
Astra Hungary W
VS
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

17:30
AC Milan W
VS
Fiorentina W
20:00
Florentia W
VS
Roma W
20:00
San Marino Academy W
VS
Inter Milano W

802 Israel - Lig Bet

22:00
Hapoel Lod
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Oiartzun W
VS
Atlético Revellín W
16:30
Elche W
VS
Albacete II W
16:30
Mislata W
VS
Lorca W
16:30
Tolosa W
VS
UD Logroñés W
17:00
Pardinyes W
VS
Sant Gabriel W
17:00
Europa W
VS
Girona W
17:00
La Rambla W
VS
Castuera W
17:00
San Pío X
VS
Fuensalida W
17:00
Tres Cantos W
VS
Samper W
17:00
DNS de Belen W
VS
Madrid III W
17:00
Salamanca W
VS
Getafe W
17:00
Villarreal II W
VS
Plaza Argel W
17:00
Marítim W
VS
Ciudad de Murcia W
17:00
Castro W
VS
Sárdoma W
17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Victoria FC W
17:00
Monte W
VS
Valladares W
17:00
Gijón FF W
VS
Victoria CF W
17:00
Arratia W
VS
Castejón W
17:00
San Ignacio W
VS
Itaroa Huarte W
18:00
Atlético Madrid III W
VS
Zamora Amigos Duero W
18:00
Llamoro W
VS
Unión Viera W
18:00
Furia Arona W
VS
Achamán W
18:00
Güímar W
VS
Julio Suárez W
18:00
Tarsa W
VS
Las Torres W
21:00
Levante Las Planas W
VS
Zaragoza II W
21:30
Vic Riuprimer W
VS
Pallejà W
22:00
Mérida AD W
VS
Hispalis W
22:00
Real Betis II W
VS
Santa Teresa II W
22:00
Badajoz W
VS
Cádiz W
22:00
Sporting Gijón II W
VS
Umia W

3483 USA - USL League One

07:30
North Texas
VS
Chattanooga Red Wolves
09:00
Tucson
VS
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Santa Fe U19
VS
Córdoba U19
17:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Europa U19
21:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Sanluqueno U19
23:00
Almería U19
VS
Recreativo Huelva U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:30
Pannaxiakos
VS
Proodeftiki
21:00
Panionios
VS
Ilioupoli
21:00
Moschato
VS
Ethnikos Piraeus
21:00
Fostiras
VS
Marko

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

17:00
Aetos Loutron
VS
Akratitos
19:00
Thyella Diastavroseos
VS
Mikrasiatiki
19:00
Panelefsiniakos
VS
Pyliou
21:00
Karavas
VS
Aias Salamina
21:00
Asteras Varis
VS
Keratsini

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Napoli CA W
VS
Minas ICESP W
01:00
Flamengo W
VS
São José W
03:00
Cruzeiro W
VS
Botafogo W
06:00
Corinthians W
VS
Palmeiras W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Rodez II
VS
Toulouse II
20:00
Montpellier II
VS
Balma
20:00
Narbonne
VS
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Corte
VS
Marseille Endoume Catalans
20:00
Mandelieu LN
VS
Ajaccio II
20:00
Furiani-Agliani
VS
Istres
20:00
Côte Bleue
VS
Rousset-Ste Victoire

2507 Gambia - GFA League

04:00
Wallidan
VS
Marimoo

251 Italy - Serie C Play-offs

20:00
Lecco
VS
Grosseto
20:30
Palermo
VS
Teramo
22:30
Pro Patria
VS
Juventus U23
22:30
AlbinoLeffe
VS
Pontedera
22:30
Triestina
VS
Virtus Verona
22:30
Matelica Calcio
VS
Sambenedettese
22:30
Juve Stabia
VS
Casertana
22:30
Catania
VS
Foggia

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Poprad U19

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Quảng Nam II
VS
Lam Dong
15:00
Hải Nam
VS
PVF Vietnam
15:00
Gia Định
VS
Ho Chi Minh City II
15:00
Binh Thuan
VS
Dong Nai
15:00
Vĩnh Long
VS
Dong Thap
16:00
Kon Tum
VS
Da Nang II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U21
VS
South Melbourne U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Ehime W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
NGU Lublield Nagoya W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Bai Bureh Warriors
02:30
Johansen
VS
Wusum Stars

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
KFG
VS
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Centenary Stormers II
VS
The Lakes Res.

99474 World - Club Friendlies Women

11:00
Vegalta Sendai W
VS
Elfen Saitama

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Casa de Portugal
20:00
Lun Lok
VS
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Mons Calpe
VS
Lincoln Red Imps

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Kings
VS
PAVE
19:00
IkU
VS
JanPa
20:00
PP-70
VS
Haka Juniorit