lsm99

ตารางบอล 12 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:15
เชลซี
VS
อาร์เซน่อล

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Excelsior
VS
Go Ahead Eagles
01:00
FC Eindhoven
VS
Jong Utrecht
01:00
SC Cambuur
VS
NAC Breda
01:00
Almere City
VS
Jong PSV
01:00
De Graafschap
VS
Helmond Sport
01:00
MVV Maastricht
VS
FC Den Bosch
01:00
Telstar
VS
Jong Ajax
01:00
TOP Oss
VS
Roda JC Kerkrade
01:00
NEC
VS
FC Dordrecht
01:00
FC Volendam
VS
Jong AZ

11 บุนเดิสลีกา

23:00
ชาลเก้ 04
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
กายารี่
VS
ฟิออเรนติน่า
01:45
อตาลันต้า
VS
Benevento
01:45
โบโลญญ่า
VS
เจนัว
01:45
ซัสเซาโล่
VS
ยูเวนตุส
01:45
โตริโน่
VS
เอซี มิลาน
01:45
ลาซิโอ
VS
ปาร์มา
01:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
โรม่า
01:45
ซามพ์โดเรีย
VS
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

00:00
เซบีย่า
VS
บาเลนเซีย
01:00
เซลต้า บีโก้
VS
เกตาเฟ่
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

16:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

462 England - Premier League U18

17:00
Chelsea U18
VS
Arsenal U18
19:00
Burnley U18
VS
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Kingstonian
VS
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
AFC Sudbury
VS
Soham Town Rangers
01:45
Cambridge City
VS
Brentwood Town
01:45
Romford
VS
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
FC Romania
VS
Hanwell Town

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Preußen Münster

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
Cronenberger SC
VS
Kleve
00:30
Schonnebeck
VS
SF Baumberg
00:30
Velbert
VS
FC Bocholt
00:30
Monheim
VS
Kray
00:30
TVD Velbert
VS
Meerbusch
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Germania Ratingen
00:30
Dusseldorf-West
VS
Teutonia St.Tönis
01:00
Sterkrade-Nord
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:30
Wattens
VS
Sturm Graz
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

23:10
Lafnitz
VS
Wacker Innsbruck
23:30
Amstetten
VS
Floridsdorfer AC
23:30
Juniors OÖ
VS
Blau-Weiß Linz
23:30
SV Horn II
VS
Kapfenberger SV
23:30
Grazer AK
VS
Austria Lustenau
01:25
Liefering
VS
Austria Klagenfurt

556 Belgium - Pro League

01:45
เกงค์
VS
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:55
Krupa na Vrbasu
VS
Radnik Bijeljina
21:00
Olimpic Sarajevo
VS
Mladost Doboj Kakanj
23:00
Siroki Brijeg
VS
Sloga
23:00
Velez
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

21:00
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia
23:30
CSKA Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

18:30
Septemvri Sofia
VS
Sportist Svoge
22:00
Yantra 1919
VS
FK Minyor Pernik
22:00
Strumska slava
VS
Kariana Erden

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Rijeka
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Varaždin
01:10
Hajduk Split
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Inter Zaprešić
22:30
Dubrava Zagreb
VS
Croatia Zmijavci
22:30
Cibalia
VS
Orijent 1919
22:30
Solin
VS
Osijek II
22:30
Sesvete
VS
Junak
22:30
Bijelo Brdo
VS
Medimurje Cakovec
22:30
Opatija
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Paphos
VS
Doxa
00:00
Ethnikos Achna
VS
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

23:00
Sparta Praha
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

00:00
Viborg
VS
Silkeborg
00:00
Fremad Amager
VS
Hvidovre

1233 Finland - Ykkonen

22:30
PK-35
VS
MuSa
22:30
VPS
VS
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
ตูลูส
VS
Pau

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

23:30
Aris
VS
Panathinaikos
23:30
Asteras Tripolis
VS
AEK Athens
23:30
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

125 Greece - Football League

19:00
Niki Volos
VS
Rodos
21:00
Apollon Pontou FC
VS
Veria
21:00
Almopos
VS
Triglia FC
21:00
Pierikos
VS
Panserraikos
21:00
Ialysos
VS
Egaleo
21:00
Kalamata
VS
Aspropyrgos Enosis
21:00
Asteras Vlachioti
VS
Episkopi

1796 Iceland - Pepsideild

00:30
KA
VS
Leiknir Reykjavík
02:15
Fylkir
VS
KR

2345 Moldova - National Division

20:00
Codru Lozova
VS
Zimbru
20:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Dinamo-Auto
22:00
Sheriff
VS
Milsami

998 Montenegro - Second League

22:30
Kom
VS
Jedinstvo
22:30
Grbalj
VS
Arsenal Tivat
22:30
Berane
VS
Igalo
22:30
Bokelj
VS
Ibar
00:30
Mornar
VS
Drezga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Kristiansund
VS
Bodø / Glimt
01:00
Brann
VS
Vålerenga

2 Poland - 1. Liga

23:00
Radomiak Radom
VS
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

02:15
Vitória SC
VS
Famalicão

155 Romania - Romania Cup

00:30
Şirineaşa
VS
Universitatea Craiova

227 Russia - Russian Cup

00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - Youth League

16:00
Zenit U19
VS
Rostov U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Tambov U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Strogino U20
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Rotor Volgograd U20
VS
UOR №5 U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Sochi U19
18:00
Ufa U19
VS
Chertanovo U20
19:00
Dinamo Moskva U19
VS
Khimki U20
20:30
Lokomotiv Moskva U19
VS
Krasnodar U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

00:00
Livingston
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:00
Dundee United
VS
Motherwell
00:30
เซลติก
VS
St. Johnstone
01:45
Aberdeen
VS
Hibernian
01:45
Kilmarnock
VS
St. Mirren
01:45
Ross County
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

01:45
Raith Rovers
VS
Dundee

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

23:30
Häcken
VS
Örebro
23:30
Djurgården
VS
Östersunds FK
23:30
Sirius
VS
Elfsborg
23:30
Kalmar
VS
IFK Göteborg
23:30
Varberg BoIS
VS
Hammarby

62 Switzerland - Super League

23:15
Servette
VS
Lausanne Sport
01:30
Sion
VS
Luzern
01:30
Zürich
VS
St. Gallen

44 Argentina - Copa Argentina

00:10
Estudiantes de San Luis
VS
Villa San Carlos

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:00
Iztapa
VS
Comunicaciones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Inter Miami
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Black Leopards
20:00
Bloemfontein Celtic
VS
Cape Town City
20:00
Maritzburg United
VS
Golden Arrows
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Moroka Swallows
22:00
SuperSport United
VS
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Wiliete
21:00
Cubango
VS
Sagrada Esperança
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Onze Bravos
21:30
Petro de Luanda
VS
Santa Rita
21:30
Académica do Lobito
VS
Baixa de Kassange
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Recreativo do Libolo
22:30
Progresso
VS
Interclube
23:00
1º de Agosto
VS
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

21:00
Cotonsport
VS
UMS de Loum

1560 Congo - Super Ligue

18:00
RCK
VS
Dauphins Noirs
18:30
Don Bosco
VS
Vita Club
20:00
Renaissance
VS
AC Rangers
20:30
TP Mazembe
VS
Motema Pembe
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Maniema Union

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bassam
VS
ES Bafing
23:00
AFAD
VS
San-Pedro
01:00
Africa Sports
VS
Abengourou

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Ashanti Gold
22:00
Dreams
VS
King Faisal
22:00
Medeama
VS
WAFA
22:00
Elmina Sharks
VS
Karela
22:00
Bechem United
VS
Hearts of Oak
22:00
Eleven Wonders
VS
Inter Allies
01:00
Wa All Stars
VS
Liberty Professionals

1179 Kenya - Premier League

17:00
Leopards
VS
Mathare United
19:15
Wazito
VS
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

03:30
Darnes
VS
Al Sadaqa

26 Mali - Premiere Division

23:30
Soni
VS
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

05:00
FAR Rabat
VS
Maghreb Fès
05:00
Chabab Mohammédia
VS
Moghreb Tétouan
05:00
Raja Casablanca
VS
FUS Rabat
05:00
RSB Berkane
VS
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Namungo
VS
Mtibwa Sugar
20:00
Ihefu
VS
Polisi Tanzania
23:00
KMC
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

18:00
Forest Rangers
VS
Prison Leopards
20:00
ZESCO United
VS
Nkana
20:00
Kabwe Warriors
VS
Green Buffaloes
20:00
NAPSA Stars
VS
Red Arrows
20:00
Young Green Eagles
VS
Green Eagles
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Nkwazi
20:00
Zanaco
VS
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

01:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Sant Julià

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Suwon Bluewings
VS
Jeju United
17:00
Seongnam
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Gangwon
VS
Ulsan
18:00
Daegu
VS
Seoul

44 Argentina - Primera C

01:30
Central Córdoba
VS
Atlas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Real Potosí

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Talleres Córdoba
VS
Deportes Tolima
07:30
Torque
VS
Independiente
05:15
12 de Octubre
VS
Huachipato
05:15
Ceará
VS
Arsenal de Sarandi

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Sporting Cristal
VS
Racing Club
07:30
Unión La Calera
VS
ฟลาเมงโก
07:30
Independiente del Valle
VS
Palmeiras
05:00
Rentistas
VS
São Paulo
05:00
Argentinos Juniors
VS
Universidad Católica

116 Cyprus - 3. Division

21:00
ENAD
VS
O Kormakitis
21:00
Elia Lythrodonta
VS
Amathous
21:00
Peyia
VS
APONA Anagias
21:00
MEAP Nisou
VS
Ormideia
21:00
Ethnikos Assias
VS
APEP
21:00
Olympiada Lympion
VS
Elpida Astromeritis
21:00
Oroklini / Troulloi
VS
Iraklis Yerolakkou
21:00
Omonia 29is Maiou
VS
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Vysočina Jihlava II
VS
Hlučín
21:00
Slovácko II
VS
Vrchovina
21:00
Viktoria Otrokovice
VS
Uničov
21:00
Znojmo
VS
Odra Petrkovice
21:00
Banik Ostrava II
VS
Frýdek-Místek
21:00
Velké Meziříčí
VS
Slovan Rosice
21:00
Sigma Olomouc II
VS
Uherský Brod
21:00
Dolní Benešov
VS
Vyškov
21:00
Hanácká
VS
Zlín II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
RB 1906
VS
Skjold Birkerod

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Ethnikos Sochos
VS
Apollon Paralimniou
21:00
Orfeas Xanthi
VS
Elpida Sapes
21:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Evosmou
21:00
Ampelokipon Drama
VS
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Anagennisi Thalassias
VS
Didymoteicho
21:00
Aetos Orfani
VS
Pandramaikos
21:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Aris Avato
21:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Karitsa
VS
Atromitos Palamas
21:00
Oikonomos
VS
Sellana
21:00
Ermis Amyntaio
VS
Iraklis Larissa
21:00
Makedonikos Foufas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Meteora
VS
Fikis
21:00
Kozani
VS
Elassona
21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Thyella Sarakinoi
VS
PAO Koufalion
21:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Aetos Varvaras
21:00
M. Alexandros Trikala
VS
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Makedonikos Neapolis
VS
Nea Kallikrateia
21:00
Agrotikos Asteras
VS
Thermaikos Thermis
21:00
Niki Agkathia
VS
Anagennisi Giannitsa
21:00
Edessaikos
VS
PAOK Alexandreia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:30
Komárom
VS
Nagyatadi FC
22:30
Érdi VSE
VS
Veszprém
22:30
BKV Előre
VS
Puskás II
22:30
Gardony
VS
Balatonfuredi
22:30
Zalaegerszegi TE II
VS
Tatabánya
22:30
MTE 1904
VS
III. Kerületi TUE
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
Lipot SK
22:30
Videoton II
VS
SC Sopron
22:30
Menfocsanak
VS
Papai Perutz
23:30
Bicskei
VS
Szabadkikoto

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Borgosesia
VS
Gozzano
21:00
Chieri
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Cavenago Fanfulla
VS
Nibionnoggiono

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Este
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Clodiense
21:00
Cartigliano
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Real Forte Querceta
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Gavorrano
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
FC Rieti
20:00
San Nicolò
VS
Montegiorgio
21:00
Atletico
VS
Vastogirardi
21:00
Recanatese
VS
Olympia Agnonese
21:00
Vastese
VS
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Cassino
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cittanovese
VS
Troina
21:00
Licata
VS
Rotonda

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Stal Rzeszów
VS
Garbarnia Kraków
21:00
Polkowice
VS
Olimpia Grudziądz

32 Spain - Segunda B - Playoffs

23:00
Espanyol II
VS
Peña Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 3

01:00
Atlético Albericia
VS
Vimenor
01:00
Textil Escudo
VS
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

00:45
Deusto
VS
Basconia
01:00
Beasain
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

00:45
Igualada
VS
Banyoles
01:00
Terrassa
VS
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Villaverde-Boetticher
VS
San Fernando de Henares
01:00
Atlético de Pinto
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

00:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Sevilla III
VS
Cabecense
01:00
Xerez
VS
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Guía
VS
Atlético Tacoronte
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Vera
23:00
La Cuadra
VS
Atletico Victoria
23:00
Arucas
VS
Ibarra

5 Brazil - Alagoano

06:00
CRB
VS
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Juazeirense
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Luziânia
VS
Ceilândia
01:00
Brasiliense
VS
Gama

5 Brazil - Capixaba

04:30
Rio Branco ES
VS
Rio Branco-VN

5 Brazil - Catarinense 1

06:30
Chapecoense
VS
Figueirense

5 Brazil - Paraense

01:45
Paysandu
VS
Castanhal
05:15
Remo
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

06:00
Campinense
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

01:30
Azuriz
VS
Paraná
01:30
Maringá
VS
Toledo Brazil
01:30
Operário PR
VS
Cascavel CR
01:30
Athletico PR
VS
Londrina
01:30
Cascavel
VS
Rio Branco PR
01:30
Coritiba
VS
Cianorte

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Portuguesa Santista
VS
São Bernardo
01:00
EC São Bernardo
VS
Portuguesa
01:00
Rio Claro
VS
Monte Azul
01:00
Sertãozinho
VS
Oeste
03:00
Velo Clube
VS
Taubaté
03:00
Osasco Audax
VS
XV de Piracicaba
03:00
RB Brasil
VS
Água Santa
03:00
Atibaia
VS
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Capivariano
01:00
Desportivo Brasil
VS
CA Linense
01:00
Primavera SP
VS
Marília
01:00
Nacional SP
VS
Noroeste
03:00
Penapolense
VS
Batatais
03:00
Comercial
VS
Barretos
03:00
Olímpia
VS
Rio Preto
03:00
São José EC
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Piauiense

01:45
Tiradentes PI
VS
Parnahyba
01:45
Picos
VS
4 de Julho
01:45
Ríver
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

01:00
ASSU
VS
América RN
01:00
Forca e Luz
VS
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Rondoniense
VS
Gênus
02:30
Real Ariquemes
VS
Porto Velho
02:30
Uniao Cacoalense
VS
Ji-Paraná
02:30
Guaporé
VS
Barcelona RO

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Rivartibonitienne
VS
Capoise
04:00
Cosmopolites
VS
América des Cayes

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
บริสเบน รอร์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
18:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Oriku
20:00
Partizani Tirana II
VS
Veleçiku Koplik

2405 Estonia - Estonian Cup

22:00
Tulevik
VS
Levadia

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Empoli U19
VS
Atalanta U19
19:00
Bologna U19
VS
Lazio U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Frosinone U19
VS
Spezia U19
20:00
Pisa U19
VS
Reggina U19
21:00
Reggiana U19
VS
Vicenza Virtus U19

65437 Panama - Lpf

07:00
Costa del Este
VS
Veraguas

122 Kosovo - Kosovar Cup

01:45
Dukagjini
VS
KF Llapi

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Swift Hesperange
VS
Etzella Ettelbrück
00:30
Victoria Rosport
VS
Mondorf-les-Bains
00:30
Wiltz
VS
UNA Strassen
00:30
Fola Esch
VS
Hostert
00:30
Progrès Niedercorn
VS
Rodange
00:30
RM Hamm Benfica
VS
Jeunesse d'Esch
00:30
UT Pétange
VS
Differdange 03
00:30
F91 Dudelange
VS
Racing

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Wels
VS
Kalsdorf
04:00
Spittal
VS
Bad Gleichenberg
04:00
Gleisdorf 09
VS
Wolfsberger AC II
04:00
Allerheiligen
VS
Weiz
04:00
Sturm Graz II
VS
Gurten
04:00
St. Anna
VS
Union Vöcklamarkt
04:00
Ried II
VS
Deutschlandsberger SC
04:00
Stadl-Paura
VS
Hertha

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

19:30
Floresta CE U20
VS
União ABC U20

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Lifofane
VS
Lioli

227 Russia - Pfl

20:00
Lada SOK
VS
Volna Kovernino

1638 Slovenia - Slovenian Cup

23:00
Domžale
VS
Olimpija

3039 Togo - Championnat National

05:00
ASKO de Kara
VS
Koroki Metete

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Lidköping W
VS
Norrköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
Honka W
VS
KuPS W
22:30
HJK W
VS
PK-35 W
22:30
Ilves W
VS
JyPK W
23:00
PK-35 Vantaa W
VS
TiPS W

556 Belgium - Super League Women

01:00
OH Leuven W
VS
Club Brugge W

119 Georgia - Liga 3

14:30
Kolkheti Poti
VS
Tbilisi City
16:00
Gori
VS
Guria
17:00
Meshakhte
VS
Kolkheti Khobi
17:00
Bakhmaro
VS
Chiatura
18:00
Aragvi Dusheti
VS
Spaeri

3483 USA - USL League One

04:00
New England II
VS
Union Omaha

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Sevilla U19
VS
San Félix U19
23:00
Recreativo Huelva U19
VS
Santa Fe U19
01:30
Rayo Majadahonda U19
VS
Leganés U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Asteras Varis
VS
Panelefsiniakos

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Cruzeiro W
01:00
Minas ICESP W
VS
Ferroviária W
05:00
São Paulo W
VS
Botafogo W

155 Romania - Liga 2

21:30
Mioveni
VS
Dunărea Călăraşi

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
New Lambton
VS
Edgeworth Eagles
16:30
West Wallsend
VS
Dudley Redhead Senior

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

16:00
เซลติก
VS
Verdi

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

00:00
ASA W
VS
AGF W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Police
23:15
Bo Rangers
VS
Freetown City
23:15
Diamond Stars
VS
SLIFA Mount Aureol
23:15
Kamboi Eagles
VS
Ports Authority
23:15
Wusum Stars
VS
Central Parade
02:30
Mighty Blackpool
VS
Kallon

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

00:00
Schruns
VS
Höchst
05:00
Hard
VS
Fussach
05:00
Andelsbuch
VS
Bizau
05:00
Göfis
VS
Ludesch
05:00
Alberschwende
VS
FC Egg
05:00
Bezau
VS
Lustenau
05:00
Lochau
VS
Admira Dornbirn
05:00
Nenzing
VS
Blau-Weiß Feldkirch

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Sion Swifts W
01:45
Linfield W
VS
Glentoran BU W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Cliftonville W

3374 Gibraltar - Premier Division

01:30
Lynx
VS
Mons Calpe

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
IA Akranes W
VS
Augnablik W
02:15
Víkingur Reykjavík W
VS
Afturelding W
02:15
FH W
VS
Grótta W

1233 Finland - Kolmonen

23:00
Riverball
VS
LehPa
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
FC Komeetat
23:00
SaPa Pieksämäki
VS
PK-37