lsm99

ตารางบอล 15 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เบิร์นลีย์
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ฟูลัม
02:00
ไบรท์ตัน
VS
เวสต์แฮม

462 เอฟเอคัพ

23:15
เชลซี
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา

20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
สตุทท์การ์ดต
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
ไฟร์บวร์ก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
โคโลญจน์
20:30
ชาลเก้ 04
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
Arminia Bielefeld
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เจนัว
VS
อตาลันต้า
20:00
Spezia
VS
โตริโน่
23:00
ยูเวนตุส
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
โรม่า
VS
ลาซิโอ

479 เจลีก

12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เอฟซี โตเกียว
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
สากัน โตสู
14:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เซเรโซ โอซาก้า
15:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Blaublitz Akita
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Sagamihara
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
FC เรียวเคียว
VS
โทชิกิ SC

462 England - National League

21:00
Notts County
VS
Bromley
21:00
Aldershot Town
VS
Hartlepool United
21:00
Boreham Wood
VS
Wrexham
21:00
Chesterfield
VS
Wealdstone
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Halifax Town
21:00
Eastleigh
VS
Barnet
21:00
Maidenhead United
VS
Sutton United
21:00
Notts County
VS
Dover Athletic
21:00
Solihull Moors
VS
Woking
21:00
Weymouth
VS
Altrincham
21:00
Yeovil Town
VS
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Gloucester City
21:00
Alfreton Town
VS
Guiseley
21:00
Brackley Town
VS
Boston United
21:00
Chester
VS
Blyth Spartans
21:00
Darlington
VS
Kettering Town
21:00
Farsley Celtic
VS
Hereford
21:00
Gateshead
VS
Chorley
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Leamington
VS
Southport
21:00
York City
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

17:00
Chelsea U18
VS
Fulham U18
19:00
Newcastle Utd U18
VS
Everton U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Horsham
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Carshalton Athletic
21:00
Cheshunt
VS
Cray Wanderers
21:00
East Thurrock United
VS
Bishop's Stortford
21:00
Enfield Town
VS
Worthing
21:00
Haringey Borough
VS
Merstham
21:00
AFC Hornchurch
VS
Lewes
21:00
Kingstonian
VS
Folkestone Invicta
21:00
Potters Bar Town
VS
Leatherhead
21:00
Wingate & Finchley
VS
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Basildon United
VS
Hullbridge Sports
21:00
Bury Town
VS
Aveley
21:00
Cambridge City
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Canvey Island
VS
Witham Town
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Tilbury
21:00
Grays Athletic
VS
Histon
21:00
Heybridge Swifts
VS
Brentwood Town
21:00
Romford
VS
Dereham Town
21:00
Soham Town Rangers
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Chipstead
21:00
Bedfont Sports
VS
Staines Town
21:00
Chalfont St Peter
VS
FC Romania
21:00
Hanwell Town
VS
Chertsey Town
21:00
Marlow
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Northwood
VS
Harlow Town
21:00
South Park
VS
Hertford Town
21:00
Waltham Abbey
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Ware
VS
Bracknell Town
21:00
Westfield
VS
Uxbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
Quick Boys
20:30
ASWH
VS
Volendam II
20:30
Rijnsburgse Boys
VS
IJsselmeervogels
20:30
Spakenburg
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Katwijk
VS
GVVV
20:30
HHC
VS
Kozakken Boys
20:30
Koninklijke HFC
VS
Scheveningen
20:30
AFC
VS
De Treffers
20:30
Jong Sparta
VS
TEC

11 Germany - 3. Liga

19:00
Uerdingen
VS
Magdeburg
19:00
MSV Duisburg
VS
Ingolstadt
19:00
Unterhaching
VS
Hansa Rostock
19:00
Viktoria Köln
VS
Kaiserslautern
19:00
Verl
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Teutonia WS
VS
Pirmasens
19:00
Ulm
VS
Stuttgart II
19:00
Bahlinger SC
VS
Astoria Walldorf
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
FSV Frankfurt
19:00
Kickers Offenbach
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Hoffenheim II
VS
Elversberg
19:00
Balingen
VS
Homburg
19:00
SV Steinbach
VS
Hessen Kassel
19:00
Bayern Alzenau
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Fortuna Köln
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Preußen Münster
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Alemannia Aachen
19:00
Wiedenbrück
VS
Wuppertaler SV
19:00
Bonner SC
VS
Homberg
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Rödinghausen
19:00
Lippstadt 08
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Hemelingen
18:00
BTS Neustadt
VS
Leher TS
18:15
Blumenthaler SV
VS
Schwachhausen
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Komet Arsten
20:00
Geestemünde
VS
Habenhauser FV
20:00
Brinkumer SV
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Dietkirchen
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Fernwald
20:00
Lehnerz
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
SV Steinbach
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Hessen Dreieich
VS
Neuhof
20:00
Waldgirmes
VS
Hanau 93

919 Armenia - Premier League

18:00
Urartu
VS
Ararat-Armenia
18:00
Pyunik
VS
Noah

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Hartberg
VS
Admira
22:00
Austria Wien
VS
St. Pölten
22:00
Rheindorf Altach
VS
Ried

212 Belarus - Pershaya Liga

18:30
Naftan
VS
Krumkachy
20:30
Lida
VS
Gomelzheldortrans
22:30
Shakhtyor Petrikov
VS
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

01:45
Anderlecht
VS
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Orasje
VS
Posusje
22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Radnik Hadžići
22:30
Bratstvo Gracanica
VS
Capljina
22:30
TOSK Tesanj
VS
Travnik
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Igman Konjic
22:30
Gorazde
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Arda
00:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Slavija
VS
Tekstilac Derventa
22:00
Drina Zvornik
VS
Leotar
22:00
Modrica
VS
Borac Kozarska Dubica
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Sutjeska Foca
VS
Ljubic Prnjavor
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Podrinje Janja
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Kozara Gradiska
22:00
Rudar Prijedor
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Slaven Koprivnica
00:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

19:55
Junak
VS
Solin
22:30
Inter Zaprešić
VS
Bijelo Brdo
22:30
Medimurje Cakovec
VS
Hajduk Split II
22:30
Dugopolje
VS
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

21:00
Ayia Napa
VS
Xylotympou
21:00
PAEEK
VS
Othellos
21:00
Kouris Erimi
VS
Omonia Aradippou
21:00
Digenis Morphou
VS
EN THOI Lakatamia
21:00
AE Zakakiou
VS
Alki Oroklini
21:00
ASIL Lysi
VS
Ahironas
21:00
Akritas
VS
Aris
21:00
Omonia Psevda
VS
Anagennisi Deryneia
21:00
Onisilos
VS
Digenis Ypsonas

116 Cyprus - Cyprus Cup

00:30
Anorthosis
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Sigma Olomouc
22:00
Baník Ostrava
VS
Zlín
22:00
Příbram
VS
Jablonec
00:30
Slovácko
VS
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Třinec
VS
Prostějov
22:00
Blansko
VS
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - First Division

18:00
Silkeborg
VS
HB Køge
19:00
Hvidovre
VS
Vendsyssel
20:00
Esbjerg
VS
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Vaprus
VS
Levadia
17:00
Tulevik
VS
Kuressaare
20:00
Trans
VS
Legion
23:00
Flora
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
HIFK
VS
Ilves
21:00
Oulu
VS
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

01:00
Grenoble Foot 38
VS
Rodez
01:00
Dunkerque
VS
ตูลูส
01:00
Châteauroux
VS
Ajaccio
01:00
ก็อง
VS
Clermont
01:00
Le Havre
VS
Troyes
01:00
Nancy
VS
อาเมียงส์
01:00
Pau
VS
วาล็องเซียนส์
01:00
Paris
VS
Chambly
01:00
Niort
VS
แก็งก็อง
01:00
Sochaux
VS
Auxerre

17 France - National

23:00
Bastia-Borgo
VS
Créteil
23:00
Bourg-en-Bresse
VS
Cholet
23:00
Boulogne
VS
Quevilly Rouen
23:00
Le Mans
VS
Annecy
23:00
Bastia
VS
Red Star
23:00
Concarneau
VS
Avranches
23:00
Laval
VS
Orléans
23:00
Sète
VS
Stade Briochin
23:00
Villefranche
VS
Lyon Duchère

125 Greece - Super League

23:30
OFI
VS
Panaitolikos
23:30
Larissa
VS
PAS Giannina
23:30
Apollon Smirnis
VS
Lamia
23:30
Atromitos
VS
Volos NFC

125 Greece - Football League

18:45
Panserraikos
VS
Triglia FC

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Thróttur Reykjavík
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Thróttur Vogar
VS
Fjardabyggd
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Haukar
21:00
Magni
VS
Njardvík
23:00
Völsungur
VS
ÍR
23:00
Reynir
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:00
Shamrock Rovers
VS
Derry City
00:00
Longford Town
VS
Bohemians
00:00
Sligo Rovers
VS
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Shelbourne

2345 Moldova - National Division

20:00
Dinamo-Auto
VS
Sheriff
22:00
Milsami
VS
Zimbru
22:00
Codru Lozova
VS
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

18:30
Crusaders
VS
Coleraine
21:00
Glentoran
VS
Cliftonville
21:00
Linfield
VS
Larne
21:00
Dungannon Swifts
VS
Ballymena United
21:00
Portadown
VS
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Loughgall
VS
Queen's University
21:00
Dergview
VS
H&W Welders
21:00
Dundela
VS
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Newry City AFC
21:00
Ards
VS
Institute
21:00
Annagh United
VS
Ballinamallard United

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Aalesund
VS
Bryne
23:00
HamKam
VS
Stjørdals-Blink
23:00
Jerv
VS
KFUM
23:00
Ranheim
VS
Grorud
23:00
Åsane
VS
Fredrikstad
23:00
Sogndal
VS
Ullensaker / Kisa
23:00
Strømmen
VS
Raufoss
01:00
Sandnes Ulf
VS
Start

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Tychy 71
21:00
Górnik Łęczna
VS
Odra Opole
22:00
Jastrzębie
VS
Stomil Olsztyn
22:00
Chrobry Głogów
VS
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Korona Kielce
VS
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Boavista
VS
Portimonense
21:30
Farense
VS
Tondela
00:00
เบนฟิกา
VS
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Rio Ave
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
ชาเวช
VS
Leixões
21:00
Vilafranquense
VS
Cova Piedade
22:00
Mafra
VS
Arouca

155 Romania - Liga 1

18:00
CSM Iaşi
VS
Hermannstadt
20:30
Astra
VS
Voluntari
01:30
Universitatea Craiova
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 Russia - FNL

17:00
Baltika
VS
Krylya Sovetov
17:00
Torpedo Moskva
VS
Shinnik
17:00
SKA Khabarovsk
VS
Spartak Vladikavkaz
17:00
Yenisey
VS
Irtysh
17:00
Orenburg
VS
Dinamo Bryansk
18:00
Veles
VS
Tekstilshchik
18:00
Spartak Moskva II
VS
Chertanovo
20:00
Krasnodar II
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Akron
VS
Fakel
20:00
Tom' Tomsk
VS
Olimpiyets
20:00
Chayka
VS
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
Hibernian
VS
เซลติก
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Aberdeen
18:30
St. Johnstone
VS
Livingston

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

01:45
Dundee
VS
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

18:30
Rad Beograd
VS
Mačva Šabac
18:30
Zlatibor Čajetina
VS
Radnički Niš
18:30
Metalac GM
VS
Novi Pazar
18:30
Inđija
VS
Proleter Novi Sad
18:30
Javor Ivanjica
VS
Čukarički
18:30
Napredak
VS
Mladost Lučani
21:00
Partizan
VS
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Dubocica
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Sloga Kraljevo
VS
Grafičar
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Dinamo Vranje
22:00
Železničar Pančevo
VS
Radnički Pirot
22:00
Jagodina
VS
Kabel Novi Sad
22:00
Kolubara
VS
Borac Čačak
22:00
Budućnost Dobanovci
VS
Radnički Kragujevac
22:00
Loznica
VS
Zemun

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Zlaté Moravce
VS
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Ružomberok
VS
Nitra
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Sereď
22:00
Senica
VS
Pohronie
23:00
Trenčín
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Komárno
VS
Banska Bystrica
22:00
Petržalka akadémia
VS
Dubnica
22:00
Slovan Bratislava II
VS
Slavoj Trebišov
22:00
Šamorín
VS
Skalica
22:00
Partizán Bardejov
VS
Podbrezová
22:00
Púchov
VS
Liptovský Mikuláš
22:00
FK Košice
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Tabor Sežana
21:45
Maribor
VS
Gorica
01:00
Aluminij
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Triglav
VS
Nafta
22:00
Fužinar
VS
Rudar Velenje
22:00
NŠ Drava
VS
Krško
22:00
Brda Dobrovo
VS
Nafta
22:00
Triglav
VS
Primorje
22:00
Radomlje
VS
Beltinci
22:00
Dekani
VS
Krka
22:00
Dob
VS
Bilje
22:00
Rudar Velenje
VS
Bilje
22:00
Radomlje
VS
Brežice
22:00
Dob
VS
Krka
22:00
Smartno
VS
Brda Dobrovo
22:00
Primorje
VS
NŠ Drava
22:00
Krško
VS
Dekani
22:00
Fužinar
VS
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Castellón
VS
Ponferradina
23:30
ลูโก
VS
Mirandés
02:00
อัลเมรีอา
VS
อัลบาเซเต้
02:00
พัลมาส
VS
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
Örgryte
20:00
Brage
VS
Norrby
20:00
GIF Sundsvall
VS
Vasalund
22:00
Helsingborg
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Örebro Syrianska
VS
Täby
21:00
Sylvia
VS
Umeå
22:30
Brommapojkarna
VS
Hudiksvall
00:00
Gefle
VS
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Skövde AIK
VS
Trollhättan
18:00
Tvååker
VS
IFK Malmö
21:00
Linköping City
VS
Ljungskile
21:00
Assyriska Turabdin
VS
Åtvidaberg
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Österlen
21:00
Lund
VS
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

01:30
บาเซิ่ล
VS
Zürich
01:30
ลูกาโน
VS
Sion
01:30
St. Gallen
VS
Lausanne Sport
01:30
Vaduz
VS
Servette
01:30
ยังบอยส์
VS
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:00
Ankaragücü
VS
Alanyaspor
22:00
Sivasspor
VS
Kasımpaşa
22:00
Rizespor
VS
อิสตันบูล บีบี
22:00
Hatayspor
VS
Gazişehir Gaziantep
22:00
Fatih Karagümrük
VS
Denizlispor
22:00
Antalyaspor
VS
คอนยาสปอร์
00:30
Kayserispor
VS
Fenerbahçe
00:30
กาลาตาซาราย
VS
Yeni Malatyaspor
00:30
Göztepe
VS
เบซิคตัส
00:30
แทร็บซอนสปอร์
VS
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Second League: Group A

16:00
Karpaty Halych
VS
Uzhhorod
20:00
Chernihiv
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Chayka
VS
Volyn Lutsk II

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Hirnyk
VS
Metalurh Zaporizhya
21:00
Metal Kharkiv
VS
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

18:00
Barry Town United
VS
Caernarfon Town
18:00
Penybont
VS
Connah's Quay
18:00
The New Saints
VS
Bala Town
18:00
Cardiff MU
VS
Flint Town United
18:00
Haverfordwest County
VS
Cefn Druids
18:00
Newtown
VS
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

03:30
Estudiantes
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

01:30
Estudiantes Caseros
VS
Quilmes
01:30
Barracas Central
VS
Instituto

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Mushuc Runa
02:00
Olmedo
VS
Independiente del Valle
04:30
Universidad Católica
VS
Delfin

53128 Guatemala - Primera Division

23:00
Quiché
VS
Solola
03:00
Aurora
VS
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga MX

06:00
Puebla
VS
Atlas

1190 Paraguay - Division 1

04:45
Sol de América
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Binacional
VS
César Vallejo
01:15
Deportivo Municipal
VS
Real Garcilaso
03:30
Ayacucho
VS
Universitario
06:00
Cienciano
VS
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Villa Española
VS
Progreso
03:15
Wanderers
VS
Boston River
05:30
Torque
VS
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
นิวยอร์กซิตี
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
02:30
แอลเอ แกลักซี
VS
Austin
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
Colorado Springs
08:00
Real Monarchs
VS
LA Galaxy II
03:30
Birmingham Legion
VS
Memphis 901
06:00
Hartford Athletic
VS
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

20:00
Tshakhuma
VS
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Cubango
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Ferroviário do Huambo
21:30
Baixa de Kassange
VS
Sporting de Cabinda
21:30
Sagrada Esperança
VS
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Ouagadougou
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
VS
Rahimo
23:00
วิเทสส์
VS
Douanes
23:00
RCK
VS
Ouagadougou
23:00
Salitas
VS
Police
23:00
Royal
VS
SONABEL
23:00
Majestic
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFA-Yennenga
VS
ASFB
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Etoile Filante
23:00
Rahimo
VS
KOZAF
23:00
USFA
VS
Léopards
01:15
Etoile Filante
VS
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

20:30
RCK
VS
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
AFAD
23:00
Sporting Gagnoa
VS
Bassam
01:00
San-Pedro
VS
Africa Sports

886 Egypt - Premier League

22:00
Ceramica Cleopatra
VS
Smouha
00:00
Misr Lel Makasa
VS
El Gounah
02:00
Al Ittihad
VS
El Geish

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Wa All Stars

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Eagles Super Strikers
04:00
Hard Rock
VS
Chantimelle
05:30
Camerhogne
VS
Chantimelle
06:15
Hurricanes
VS
SAB Spartans
06:15
Camerhogne
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Mt. Rich
VS
St. John's

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
ASFAG
05:00
Flamme Olympique
VS
Santoba

1179 Kenya - Premier League

17:00
Tusker
VS
KCB
18:00
KCB
VS
Nzoia United
19:00
Posta Rangers
VS
Zoo Kericho
19:00
Bandari
VS
Bidco United
19:00
Western Stima
VS
Posta Rangers
19:15
Leopards
VS
Nzoia United
20:00
Leopards
VS
Kariobangi Sharks
20:15
Bidco United
VS
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

00:00
Black Stars
VS
Nianan

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
Olympic Safi
VS
Ittihad Tanger
00:00
CR Khemis Zemamra
VS
Chabab Mohammédia
00:00
Rapide Oued Zem
VS
Raja Casablanca
02:15
Moghreb Tétouan
VS
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

00:00
KAC Kénitra
VS
Chabab Atlas Khénifra
00:00
AS Salé
VS
Chabab Ben Guerir
00:00
UTS Rabat
VS
Racing de Casablanca
02:00
Wydad Fès
VS
Olympique Dcheïra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Young Africans
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Tanzania Prisons
23:00
Azam
VS
KMC

2568 Zambia - Super League

18:00
Kitwe United
VS
Kabwe Warriors
20:00
Power Dynamos
VS
ZESCO United
20:00
Red Arrows
VS
Forest Rangers
20:00
Nkwazi
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

01:30
Ordino
VS
La Massana

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Hussein
VS
Al Jalil

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Fateh
VS
Al Wahda
23:20
Al Raed
VS
Al Taawon
01:00
Dhamk
VS
Al Ittihad

35376 Saudi Arabia - Division 1

20:10
Al Draih
VS
Jeddah
22:55
Al Nahdha
VS
Al Feiha
22:55
Al-Thuqbah
VS
Al Najoom
23:35
Ohod
VS
Al Jabalain
23:35
Al Ta'ee
VS
Al-Kawkab

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Fujairah
VS
Al Wahda

5618 China PR - Super League

17:00
Qingdao Hainiu
VS
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Henan Jianye
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

14:00
Beijing BG
VS
Nanjing City
18:35
Xinjiang Tianshan
VS
Hangzhou
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Jiangxi Liansheng
18:35
BIT
VS
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Pegasus
16:30
Kitchee
VS
Warriors

712 Korea Republic - K-League 1

11:30
Seoul
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Pohang Steelers
VS
Seongnam
14:30
Gangwon
VS
Suwon
17:00
Incheon United
VS
Gwangju

712 Korea Republic - National League

13:00
Gimpo
VS
Cheongju
13:00
Cheonan City
VS
Paju Citizen
13:00
Gangneung City
VS
Yangju Citizen
13:00
Busan Transportation
VS
Pyeongtaek Citizen
14:00
Daejeon Korail
VS
Hwaseong

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Pho Hien
16:00
Phu Dong
VS
Bình Phước
18:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

01:30
Excursionistas
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
San Martín Burzaco
VS
Ituzaingó
01:30
Sportivo Italiano
VS
Dock Sud
01:30
El Porvenir
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Deportivo Español
VS
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Argentino Rosario
VS
Liniers
01:30
Centro Español
VS
Yupanqui

919 Armenia - Armenian Cup

22:00
Alashkert
VS
Ararat

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
DOVO
VS
Sparta Nijkerk
19:30
Harkemase Boys
VS
Excelsior '31
19:30
DVS '33
VS
GOES
19:30
Barendrecht
VS
ODIN '59
19:30
HSV Hoek
VS
SteDoCo
19:30
Ajax Amateurs
VS
ACV
19:30
Lisse
VS
Ter Leede
19:30
Sportlust '46
VS
VVSB
19:30
Staphorst
VS
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Real Tomayapo
VS
Independiente Petrolero
02:00
Real Potosí
VS
The Strongest
04:15
Royal Pari
VS
Wilstermann
06:30
Aurora
VS
San José

99474 World - CAF Champions League

23:00
CR Belouizdad
VS
ES Tunis
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Simba
02:00
Al Ahly
VS
Mamelodi Sundowns

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Shumen 2007
21:00
Dorostol
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Botev Novi Pazar
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

21:00
O Kormakitis
VS
Omonia 29is Maiou
21:00
Amathous
VS
Peyia
21:00
APONA Anagias
VS
Ormideia
21:00
APEP
VS
ENAD
21:00
Halkanoras
VS
Olympiada Lympion
21:00
Elpida Astromeritis
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Písek
VS
Sokol Hostoun
15:15
Loko Vltavín
VS
Baník Sokolov
22:00
Sokol Brozany
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Zbuzany
VS
Hradec Kralove II
22:00
Teplice II
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Sokol Zápy
VS
Slovan Velvary
22:00
Pardubice II
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Dukla Praha II
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Sokol Živanice
VS
Slovan Liberec II
22:00
Přepeře
VS
Jablonec II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Benesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Petřín Plzeň
22:00
Prestice
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Sokol Lom
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Marianske Lazne
VS
Hořovicko
22:00
Rokycany
VS
Spartak Sobeslav
22:00
Klatovy
VS
Hvězda Cheb
22:00
Otava Katovice
VS
Doubravka
22:00
České Budějovice II
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Slaný
15:15
Kladno
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Olympie Brezova
VS
Štětí
22:00
Chomutov
VS
Banik Sous
22:00
FK Brandys nad Labem
VS
Meteor Praha
22:00
Dobris
VS
Český Brod
22:00
Aritma Praha
VS
Louny
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Vysoke Myto
22:00
Letohrad
VS
Polaban Nymburk
22:00
Čáslav
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Hlinsko
VS
Poříčany
22:00
Sokol Libiš
VS
Náchod
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Kosmonosy
22:00
Trutnov
VS
Benatky nad Jizerou

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
B 93
18:00
Oure
VS
Brabrand
18:30
VSK Århus
VS
Holstebro
19:00
Næsby
VS
Jammerbugt
19:00
Aarhus Fremad
VS
Frem
19:00
Holbæk B&I
VS
Middelfart
21:00
Thisted
VS
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Skovshoved
18:30
KFUM Roskilde
VS
Slagelse B&I
18:45
FA 2000
VS
Hillerød
20:00
Brønshøj
VS
Roskilde
20:00
Nykøbing
VS
AB

1233 Finland - Kakkonen

20:00
Vaajakoski
VS
JS Hercules
23:00
OLS
VS
RoPS II

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
C' Chartres
VS
Poissy
23:00
Blois
VS
Vannes
23:00
Fleury 91
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Saint-Malo
VS
Caen II
23:00
Guingamp II
VS
Stade Plabennec
23:00
Versailles
VS
Granville
00:00
Lorient II
VS
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

23:00
Rumilly Vallieres
VS
Andrézieux
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Jura Sud Foot
23:00
Aubagne
VS
Toulon
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Grasse
23:00
Marignane Gignac
VS
Monaco II
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Hyères
23:00
Saint-Priest
VS
Martigues
23:00
Olympique Marseille II
VS
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

23:00
Nantes II
VS
Angers SCO II
23:00
Colomiers US
VS
Angoulême
23:00
Bourges Foot
VS
Romorantin
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Béziers
23:00
Les Herbiers
VS
Canet Roussillon
23:00
Trélissac
VS
Chamalières
23:30
Yzeure
VS
Bourges 18
00:00
Stade Montois
VS
Bergerac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Saint-Étienne II
VS
Vaulx
23:00
Montlucon
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Clermont II
VS
Moulins Football
23:00
Lyon Duchere II
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Thonon Évian
23:00
Limonest
VS
Chambery
23:00
Velay
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Saint-Apollinaire
VS
Morteau Montlebon
23:00
Pontarlier
VS
Dijon II
23:00
Gueugnon
VS
Paron
23:00
Racing Besançon
VS
Besancon FC
23:00
Jura Dolois
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Tourangeau
23:00
Orleans II
VS
Saran Municipal
23:00
Déols
VS
Tours
23:00
Montargis
VS
Vierzon
00:00
Montlouis
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Biesheim
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
Sarre Union
VS
Raon l'Etape
23:00
Colmar
VS
Thaon
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Amneville
23:00
RC Epernay
VS
Nancy II
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Mulhouse
23:00
Troyes II
VS
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Amiens AC
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
US Chantilly
VS
Wasquehal
23:00
Boulogne II
VS
Croix Football IC
23:00
Lille II
VS
Le Touquet
23:00
Maubeuge
VS
Valenciennes II
23:00
Vimy
VS
Amiens SC II
01:00
Olympique Marcquois
VS
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

23:00
Vire
VS
Dives-Cabourg
23:00
AG Caennaise
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Cherbourg
VS
Dieppe
23:00
Alencon
VS
Le Havre II
23:00
Oissel CMS
VS
Quevilly II
23:00
Avranches II
VS
Saint-Lo Manche
23:30
Évreux 27
VS
Bayeux

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Arconatese
VS
Sestri Levante
21:00
Castellanzese
VS
Derthona
21:00
Saluzzo
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Union Feltre
VS
Adriese
21:00
Trento Calcio 1921
VS
Virtus Bolzano
21:00
Mestre
VS
Luparense
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Bagnolese
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Robur Siena
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Pianese
VS
Montevarchi Calcio
21:00
Sangiovannese
VS
Cannara
21:00
Tiferno Lerchi
VS
Montespaccato
21:30
Foligno
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Nocerina
VS
Insieme Formia

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Znicz Pruszków
VS
Stargard Szczeciński
20:15
Katowice
VS
Wigry Suwałki
22:00
Olimpia Grudziądz
VS
SKRA Częstochowa
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Polkowice
VS
Śląsk Wrocław II
22:00
Lech Poznań II
VS
Kalisz
22:00
Hutnik Krakow
VS
Motor Lublin
22:00
Sokół Ostróda
VS
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Trstenik PPT
22:00
Morava Vladičin Han
VS
Kablovi Zaječar
22:00
Moravac Mrštane
VS
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Jedinstvo Ub
VS
Sumadija Arandelovac
22:00
Semendrija 1924
VS
Mačva 1929
22:00
Takovo
VS
Jošanica
22:00
Tutin
VS
Sloga Požega
22:00
Budučnost Krušik
VS
Trepča
22:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Sušica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

17:00
SS Reyes
VS
Algeciras
21:00
Levante II
VS
Lleida Esportiu
21:30
Osasuna II
VS
Racing Santander
22:00
Mutilvera
VS
Deportivo Alaves II
22:30
Atzeneta
VS
L'Hospitalet
23:00
Hércules
VS
Cornellà
23:00
Valencia II
VS
Prat
23:00
Burgos
VS
CD Calahorra
01:00
Real Sociedad II
VS
FC Andorra
01:00
Linares Deportivo
VS
Amorebieta

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Ourense CF
VS
Fisterra

32 Spain - Tercera - Group 3

21:30
Cartes
VS
Samano
22:00
Ribamontan al Mar
VS
Castro
22:00
Selaya
VS
Atlético Albericia
23:30
Racing Santander II
VS
Escobedo
23:30
Revilla
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Lagun Onak
VS
Tolosa
22:00
Sodupe
VS
Balmaseda
22:00
Santurtzi
VS
Urgatzi
23:00
Urduliz
VS
Sestao River
23:00
CD Vitoria
VS
Gernika
23:00
Pasaia KE
VS
Real Sociedad III
23:15
Durango
VS
Somorrostro

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Acero
VS
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
Becerril Campos
22:00
La Granja
VS
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Conil
VS
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Collerense
VS
San Rafael
22:00
Manacor
VS
Santanyi
22:30
Felanitx
VS
Binissalem
23:00
Génova
VS
Alcúdia
23:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
PE Sant Jordi
23:30
Ferriolense
VS
Santa Catalina Atlético
00:30
Andratx
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Unión Viera
VS
Santa Úrsula
18:00
Las Palmas III
VS
Tenisca
18:00
Panadería Pulido
VS
Atlético Paso
22:30
Ibarra
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 16

21:30
Comillas
VS
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Manzanares
VS
Illescas
23:00
Atletico Ibanes
VS
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

03:00
CSA
VS
CRB

5 Brazil - Amazonense

03:05
São Raimundo AM
VS
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

01:00
Brasiliense
VS
Ceilândia

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Rio Branco ES

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Crato
VS
Pacajus
01:30
Icasa
VS
Caucaia
02:00
Ceará
VS
Fortaleza
04:00
Uniclinic
VS
Ferroviário

5 Brazil - Paraense

03:00
Remo
VS
Castanhal

5 Brazil - Paraibano

02:00
Perilima
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

21:30
Paraná
VS
Operário PR
21:30
Rio Branco PR
VS
Coritiba
21:30
Cianorte
VS
Azuriz
21:30
Cascavel CR
VS
Maringá
21:30
Toledo Brazil
VS
Athletico PR
21:30
Londrina
VS
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

07:30
São Paulo
VS
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
RB Brasil
01:00
Portuguesa
VS
Osasco Audax
01:00
ยูเวนตุส
VS
EC São Bernardo
01:00
Taubaté
VS
Sertãozinho
01:00
XV de Piracicaba
VS
Atibaia
01:00
Água Santa
VS
Portuguesa Santista
01:00
Oeste
VS
Rio Claro
01:00
São Bernardo
VS
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
Bandeirante SP
01:00
Votuporanguense
VS
Penapolense
01:00
Capivariano
VS
Primavera SP
01:00
Rio Preto
VS
São José EC
03:00
Barretos
VS
Olímpia
03:00
CA Linense
VS
Comercial
03:00
Noroeste
VS
Desportivo Brasil
03:00
Marília
VS
Nacional SP

5 Brazil - Potiguar

01:00
Santa Cruz de Natal RN
VS
ASSU

5 Brazil - Roraimense

03:00
Náutico RR
VS
GAS
05:00
Rio Negro RR
VS
São Raimundo RR

5 Brazil - Sergipano

02:00
Sergipe
VS
Lagarto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:00
Flandria
VS
JJ Urquiza
01:30
Cañuelas
VS
Sacachispas
01:30
Deportivo Merlo
VS
Argentino Quilmes
01:30
San Miguel
VS
Los Andes
01:30
Comunicaciones
VS
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Villa Mitre
VS
Estudiantes de San Luis
02:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Independiente Chivilcoy

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Nacional
VS
RCA

909440 Cambodia - C-League

15:30
Visakha
VS
Police Commissary
15:30
Nagacorp
VS
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Capoise
VS
Cosmopolites

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

21:30
NAC Breda
VS
FC Volendam
23:45
De Graafschap
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
Almere City
VS
NEC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:35
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

20:00
Burreli
VS
Dinamo Tirana
20:00
Vora
VS
Korabi Peshkopi
20:00
Egnatia Rrogozhinë
VS
Pogradeci
20:00
Besa Kavajë
VS
Tomori Berat
20:00
Lushnja
VS
Elbasani
20:00
Flamurtari
VS
Turbina Cërrik
05:00
Luftëtari Gjirokastër
VS
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Sopoti Librazhd
VS
Klosi
20:00
Shënkolli
VS
Tërbuni Pukë
20:00
Iliria Fushë-Krujë
VS
Internacional Tirana
20:00
Ada Velipojë
VS
Mirdita

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Sangju Sangmu
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

12:00
The Lakes
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
Bayside United
VS
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Cooma Tigers
12:00
Belconnen United
VS
Gungahlin
12:00
Canberra Olympic
VS
Canberra FC
14:30
Monaro Panthers
VS
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Kingborough Lions
11:15
Olympia Warriors
VS
South Hobart
13:30
Riverside Olympic
VS
Clarence Zebras
13:30
Glenorchy Knights
VS
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Gold Coast Knights
VS
Olympic
16:15
Capalaba
VS
Gold Coast United
16:30
Magpies Crusaders
VS
Logan Lightning

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Spal U19
VS
Milan U19
17:30
Ascoli U19
VS
Cagliari U19
18:00
Inter U19
VS
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Medyk Konin W
VS
UKS SMS Lodz W
16:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Śląsk Wrocław
21:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Bydgoszcz

251 Italy - Primavera 2

17:00
Pescara U19
VS
Spezia U19
20:00
Parma U19
VS
Pordenone U19
21:00
Cremonese U19
VS
Vicenza Virtus U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Pribram U19
VS
Opava U19
15:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Ostrava U19
16:00
Brno U19
VS
Slovacko U19
16:00
Plzen U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Hradec Kralove U19
17:00
FK Pardubice U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
Slavia Prague U19
VS
Sigma Olomouc U19
19:30
Meteor Praha U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Slavia Prague W
20:00
Plzen W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Slask U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Wisla U18
17:15
Gornik Z. U18
VS
Jagiellonia U18
20:30
Cracovia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Arka Gdynia U18

65437 Panama - Lpf

04:00
Veraguas
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
South Melbourne
12:00
Eastern Lions
VS
Dandenong City
14:30
Hume City
VS
Heidelberg United
16:00
Dandenong Thunder
VS
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Wohlen
VS
Langenthal
21:00
Solothurn
VS
Biel-Bienne
21:00
Baden
VS
Delémont
21:00
Grasshopper II
VS
Zug
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Gossau
21:00
Dietikon
VS
Kosova
21:00
Balzers
VS
Winterthur II
21:00
Red Star Zürich
VS
Höngg
22:00
Echallens
VS
Terre Sainte
22:30
Lancy
VS
Lausanne II
22:30
Vevey Sports
VS
Azzurri 90
23:00
Bassecourt
VS
Muttenz
05:00
Martigny Sports
VS
La Chaux-de-Fonds
05:00
Olympique de Genève
VS
Naters
05:00
Young Boys II
VS
Meyrin
05:00
Bulle
VS
Chênois
05:00
Paradiso
VS
Eschen / Mauren
05:00
St. Gallen II
VS
Linth
05:00
Tuggen
VS
Thalwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Bellinzona
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Étoile Carouge
21:00
Stade Nyonnais
VS
Brühl
21:00
YF Juventus
VS
Münsingen
21:00
Breitenrain
VS
Köniz
21:00
Zürich II
VS
Black Stars
21:30
Basel II
VS
Bavois
22:30
Yverdon Sport
VS
Cham

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:30
Team Wiener Linien
VS
Bruck/Leitha
23:30
Leobendorf
VS
Traiskirchen

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Maitland
14:00
Weston Bears
VS
Lake Macquarie
14:10
Broadmeadow Magic
VS
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Matlama
VS
Likhopo
20:00
Mazenod
VS
Lesotho Defence Force
20:00
LCS
VS
Linare
20:00
CCX
VS
Kick4Life

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Kaluga
18:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Metallurg Lipetsk
18:00
Kvant
VS
Znamya Noginsk
18:00
Sokol Saratov
VS
Saturn Ramenskoye
19:00
Metallurg Vidnoye
VS
Avangard Kursk
19:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Salyut Belgorod
19:00
SKA Rostov
VS
Krasnodar 3
21:00
Ryazan
VS
Strogino

3039 Togo - Championnat National

22:00
Sara Sport
VS
Kara
05:00
ASKO de Kara
VS
Semassi
05:00
Koroki Metete
VS
Sara Sport
05:00
Unisport
VS
Ifodjè
05:00
Togo Port
VS
Gomido
05:00
OTR
VS
Anges Notsè
05:00
Maranatha Fiokpo
VS
Dynamic Togolais
05:00
Gbohloe-Su
VS
Entente II

1560 Congo - Ligue 1

22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Norrköping W
VS
Brommapojkarna W
19:00
Alingsås W
VS
Umea W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Uppsala W
VS
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
Desportivo Maputo

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Valencia W
VS
Real Betis W
16:00
Sevilla W
VS
Madrid CFF W
17:00
Atletico Madrid W
VS
Athletic Club W
21:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Espanyol W
23:30
Rayo Vallecano W
VS
Real Sociedad W
05:00
Barcelona W
VS
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

18:00
Lugano W
VS
Servette Chênois W
21:00
Zurich W
VS
Young Boys W
22:00
Basel W
VS
Luzern W
00:00
Grasshopper W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

19:00
RSC Anderlecht W
VS
OH Leuven W
21:00
Club Brugge W
VS
St. Liege W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Kelen W
VS
Győri ETO W
22:00
Diósgyőri VTK W
VS
Ferencváros W
22:00
MTK Hungaria W
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Sassuolo W
VS
AC Milan W
20:00
Fiorentina W
VS
Empoli W
20:00
Inter Milano W
VS
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

09:05
Monterrey W
VS
Tigres UANL W

32 Spain - Tercera - Playoffs

23:00
Torrijos
VS
Guadalajara
00:00
Roda
VS
Silla
00:00
Saguntino
VS
Villarreal III

802 Israel - Lig Bet

18:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
Ahi Bir al-Maksur
19:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Hapoel Sandala Gilboa
21:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Ahi Akko
01:15
MS Be'er Sheva
VS
Moadon Tzeirey Rahat

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Puerto del Carmen W
VS
Real Unión Tenerife II W
21:00
Cáceres II W
VS
La Rambla W
21:00
Levante III W
VS
Murcia Féminas W
21:00
Lorca W
VS
Marítim W
22:00
Almería W
VS
Mérida AD W
22:00
Atlético de Aspe W
VS
SMX Athletic Murcia W
22:00
Umia W
VS
Llanera W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Gijón FF W
22:00
Castejón W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Logroño II W
VS
Bizkerre W
22:00
Pradejón W
VS
Añorga W
22:30
Julio Suárez W
VS
Tarsa W
23:00
León FF W
VS
Atlético Madrid III W
23:00
Osasuna II W
VS
Real Sociedad II W
23:00
Las Torres W
VS
San Antonio Pilar W
23:30
La Garita W
VS
Llamoro W

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Polillas U19
VS
Maracena U19
16:00
Badajoz U19
VS
Burgos CF U19
16:30
Mallorca U19
VS
Stadium Casablanca U19
17:00
Barcelona U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
17:00
Atl. Madrid U19
VS
Real Valladolid U19
17:30
Calasanz U19
VS
Real Oviedo U19
17:30
Girona U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
Victoria U19
VS
Llano del Moro U19
18:30
Orientación Marítima U19
VS
Mensajero U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
Maspalomas U19
VS
Tenerife U19
19:00
Arucas U19
VS
Marino U19
19:00
Acodetti U19
VS
San José U19
20:45
Rayo Vallecano U19
VS
Getafe U19
21:00
Toledo U19
VS
Patacona U19
21:30
Conxo Santiago U19
VS
Roces U19
21:30
Racing Ferrol U19
VS
Arenal U19
21:30
Archena U19
VS
Alzira U19
21:30
Albacete U19
VS
Roda U19
21:30
Real Murcia U19
VS
Alboraya U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Europa U19
VS
Ebro U19
22:00
Los Yébenes SB U19
VS
Atlético Pinto U19
22:00
Huracán U19
VS
Los Llanos Aceró U19
22:30
Vázquez Cultural U19
VS
Cádiz U19
22:30
Atlético Madrileño U19
VS
Valencia U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Calavera U19
23:00
Córdoba U19
VS
Almería U19
23:00
Elche U19
VS
Villarreal U19
23:00
Lorca CFB U19
VS
Castellón U19
23:00
Espanyol U19
VS
Real Zaragoza U19
23:00
Real Madrid U19
VS
Cultural Leonesa U19
23:30
Recreativo Huelva U19
VS
Dos Hermanas SA U19
01:00
Damm U19
VS
Sabadell U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

21:00
Charavgiakos
VS
Proodeftiki

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Flamengo RJ U20
VS
Botafogo U20
20:00
Bangu U20
VS
Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Madureira U20
20:00
Macaé U20
VS
Fluminense U20
21:00
Resende U20
VS
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Botafogo W
VS
Minas ICESP W

155 Romania - Liga 2

15:00
Comuna Recea
VS
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

00:00
Cognac
VS
Bordeaux II
00:00
Anglet Genets
VS
Bressuire
00:00
Stade Bordelais
VS
Neuville
00:00
Chatellerault
VS
Chauvigny
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Libourne
VS
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Blagnac
VS
Rodez II
23:00
Fabrègues
VS
Narbonne
23:00
Agde
VS
Alberes Argelès
23:30
Castanet
VS
Stade Beaucairois
23:30
Balma
VS
Nîmes II
00:00
Olympique d'Alès
VS
Montpellier II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Mantes 78
20:00
Les Ulis
VS
Drancy JA
23:00
Meaux Academy Football
VS
Blanc Mesnil
23:00
PSG II
VS
Les Mureaux
23:00
Créteil II
VS
Ivry US
23:00
Linas-Montlhery
VS
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Côte Bleue
23:00
Cannes
VS
Nice II
23:00
Istres
VS
Cannet Rocheville
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Mandelieu LN

251 Italy - Serie C Play-offs

22:00
Como
VS
Ternana
22:30
Ravenna
VS
Legnago Salus
22:30
Bisceglie
VS
Paganese

401 Slovakia - Youth League

16:00
Podbrezová U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Trenčín U19
VS
Dukla U19
16:00
Nitra U19
VS
DAC U19
16:00
Poprad U19
VS
Žilina U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Senica U19

69697 Vietnam - Second Division

15:30
Dong Thap
VS
Tien Giang

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Dandenong City U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Green Gully U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Altona Magic U21
16:45
Hume City U21
VS
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Cerezo Osaka W
11:00
Ehime W
VS
Kamogawa W

227 Russia - Premier League Women

17:00
Rubin Kazan W
VS
Lokomotiv Moscow W
21:00
CSKA Moscow W
VS
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Bai Bureh Warriors
VS
Diamond Stars
23:15
Kamboi Eagles
VS
Kallon
01:45
East End Tigers
VS
East End Lions

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

20:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor
20:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Tire 1922
00:30
Fethiyespor
VS
Erzin Belediyespor
00:30
Isparta Davrazspor
VS
Erokspor

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Hvíti riddarinn
VS
Vatnaliljur
21:00
Léttir
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
Vængir Jupiters
VS
Úlfarnir
23:00
Samherjar
VS
KB

1796 Iceland - 3. Deild

20:30
Einherji
VS
KFG
21:00
ÍH
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Vídir
VS
KFS
23:00
Sindri
VS
Ellidi

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

14:00
Sorrento
VS
Shamrock Rovers Perth
14:00
Mandurah City
VS
Cockburn City
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Floreat Athena
14:00
Olympic Kingsway
VS
ECU Joondalup
14:00
Bayswater City
VS
Balcatta
14:00
Perth
VS
Kwinana United

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

10:00
The Lakes Res.
VS
Mt Gravatt Res.
12:45
Bayside United Res.
VS
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
LSK Kvinner W
VS
Kolbotn W
19:00
Vålerenga W
VS
Trondheims-Ørn W
19:00
Røa W
VS
Lyn W
20:00
Amazon Grimstad W
VS
Klepp W
20:00
Arna-Bjørnar W
VS
Avaldsnes W
20:00
Sandviken W
VS
Åsane W

3374 Gibraltar - Premier Division

23:15
Mons Calpe
VS
Europa FC

1796 Iceland - Premier League Women

20:00
Tindastóll W
VS
ÍBV W
21:00
Valur W
VS
Fylkir W
21:00
Keflavík W
VS
Thróttur Reykjavík
23:00
Selfoss W
VS
Stjarnan W
23:00
Breidablik W
VS
Thor Akureyri W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Sony Sendai
VS
Honda Lock
11:00
Honda
VS
Osaka
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Iwaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Tsukuba Ladies
11:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Kibi Univ. Takahashi W
12:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Ri-Pa
VS
LaPa
17:00
OsPa
VS
HauPa
18:00
RPS Lions
VS
Kultsu
19:00
KJP
VS
STPS
19:00
TuPS
VS
Kontu
19:00
Toejoen Veikot
VS
Åland
20:00
Finnkurd
VS
HIFK 2
20:00
Inter Turku II
VS
P-Iirot
20:15
Espoo II
VS
Viikingit
22:30
FC Komeetat
VS
PK-37
22:30
Liry
VS
HaPK
23:00
Kirkkonummi
VS
ToTe