lsm99

ตารางบอล 16 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
คริสตัล พาเลซ
VS
แอสตันวิลลา
20:05
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

19:30
อูเทรชท์
VS
พีเอสวี
19:30
ทเวนเต้
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
อัลค์มาร์
VS
เฮราเคิล
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
โกรนิงเงิน
19:30
วีวีวี เวนโล
VS
เอ็มเมน
19:30
วิเทสส์
VS
อาแจกซ์
19:30
ฮีเรนวีน
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
วิลเลม ทเว
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

23:00
ไมนซ์
VS
ดอร์ทมุนด์
01:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
ลอริยองต์
VS
เม็ตซ์
02:00
ลีลล์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
ดิฌง
VS
น็องต์
02:00
บอร์กโดซ์
VS
Lens
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
อองเช่ร์
02:00
โมนาโก
VS
แรนส์
02:00
นีมส์
VS
โอลิมปิก ลียง
02:00
นีซ
VS
สตราส์บูร์ก
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แบรสต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ฟิออเรนติน่า
VS
นาโปลี
20:00
Benevento
VS
Crotone
20:00
อูดิเนเซ่
VS
ซามพ์โดเรีย
23:00
ปาร์มา
VS
ซัสเซาโล่
01:45
เอซี มิลาน
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เกรนาดา
23:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล มาดริด
23:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
โอซาซูนา
23:30
บาร์เซโลน่า
VS
เซลต้า บีโก้
23:30
เรอัล เบติส
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
23:30
เกตาเฟ่
VS
เลบันเต้
23:30
กาดิซ
VS
เอลเช่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:30
บาเลนเซีย
VS
เออิบาร์
23:30
บียาร์เรอัล
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
15:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เอฮิเมะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Giravanz Kitakyushu
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

99474 World - Club Friendlies

07:15
North Alabama
VS
Chattanooga

462 England - National League

18:15
Stockport County
VS
Torquay United

11 บุนเดิสลีกา 2

20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Erzgebirge Aue
20:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Greuther Fürth
20:30
Darmstadt 98
VS
Heidenheim
20:30
Sandhausen
VS
Jahn Regensburg
20:30
Osnabrück
VS
Hamburger SV
20:30
St. Pauli
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
20:30
Karlsruher SC
VS
Holstein Kiel
20:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Bochum
20:30
Eintracht Braunschweig
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - 3. Liga

18:00
Hallescher FC
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Dynamo Dresden
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
1860 München
VS
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Babelsberg
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Chemie Leipzig
VS
Union Fürstenwalde
18:30
Energie Cottbus
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
Altglienicke
VS
Chemnitzer FC
18:30
Tennis Borussia
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Lichtenberg
VS
Luckenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
Viktoria Berlin
VS
BAK '07
18:30
Auerbach
VS
Hertha BSC II
18:30
Germania Halberstadt
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Mainz 05 II
VS
Aalen
19:00
Freiburg II
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Köln II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Ilshofen
19:00
Freiburger FC
VS
Sandhausen II
19:00
Ravensburg
VS
Bruchsal
19:00
Backnang
VS
Göppinger SV
20:00
CfR Pforzheim
VS
Neckarsulmer SU
20:00
Villingen
VS
Astoria Walldorf II
20:00
Lörrach-Brombach
VS
SGV Freiberg
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Nöttingen
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Linx
20:30
Oberachern
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Vatan Sport
VS
Bremer SV
20:00
Union Bremen
VS
Borgfeld
20:30
SFL Bremerhaven
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Baunatal
20:00
SV Zeilsheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Buchonia Flieden
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Eddersheim
VS
Hunfelder SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
FC BW Friesdorf
VS
SV Breinig
20:00
Hennef 05
VS
Alfter
20:00
Düren Merzenich
VS
Frechen
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Eilendorf
20:30
Deutz
VS
Siegburger SV
20:30
VfL Vichttal
VS
Hürth
20:30
Fortuna Köln II
VS
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Niederwenigern
VS
Kleve
20:00
Monheim
VS
Velbert
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
FC Bocholt
20:00
Cronenberger SC
VS
Meerbusch
20:00
Schonnebeck
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
TVD Velbert
VS
1. FC M'gladbach
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Union Nettetal
VS
Teutonia St.Tönis
20:30
FSV Duisburg
VS
SF Baumberg
20:30
Dusseldorf-West
VS
Kray
20:30
Hilden
VS
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Stern
19:00
Strausberg
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
RSV Eintracht
VS
Neustrelitz
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Greifswalder FC
19:00
Lok Stendal
VS
Rostocker FC
19:00
Hansa Rostock II
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
CFC Hertha
VS
Pampow
19:00
Staaken
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
1. FC Merseburg
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Krieschow
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Plauen
19:00
VfL Halle
VS
Union Sandersdorf
19:00
Martinroda
VS
International Leipzig
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Eilenburg
VS
FC Grimma
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Paderborn 07 II
VS
TuS Haltern
20:00
Schermbeck
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Vreden
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Ennepetal
20:00
Gütersloh
VS
Sprockhövel
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Holzwickeder SC
20:00
Preußen Münster II
VS
Meinerzhagen
20:00
Wattenscheid 09
VS
Erndtebrück
20:00
ASC Dortmund
VS
Victoria Clarholz
20:15
Westfalia Herne
VS
Hammer SpVg

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz
VS
Rapid Vienna
22:00
Wattens
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Klagenfurt
VS
SV Horn II
19:30
Amstetten
VS
Rapid Wien II
19:30
Vorwärts Steyr
VS
Wacker Innsbruck
19:30
Juniors OÖ
VS
Lafnitz
19:30
Blau-Weiß Linz
VS
Austria Wien II
19:30
Austria Lustenau
VS
Liefering
19:30
Floridsdorfer AC
VS
Grazer AK
19:30
Kapfenberger SV
VS
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Belshina
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Dnepr Mogilev
VS
Slonim
22:00
Volna
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

18:30
KV Oostende
VS
เกนท์
21:00
Mechelen
VS
Standard Liège
23:30
คลับ บรูกก์
VS
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Sloboda Tuzla
VS
Siroki Brijeg
22:00
Sloga
VS
Velez
22:00
Zeljeznicar
VS
Borac Banja Luka
22:00
Radnik Bijeljina
VS
Olimpic Sarajevo
22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Sarajevo
22:00
Zrinjski
VS
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
GOSK Gabela
VS
Slaven Zivinice

224 Bulgaria - Parva Liga

00:15
Beroe
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Dobrudzha 1919
VS
Yantra 1919
21:45
Lovech
VS
Hebar 1918
21:45
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Sozopol
22:00
FK Minyor Pernik
VS
Septemvri Simitli
22:00
Neftohimik
VS
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Varaždin
VS
Rijeka
22:05
Šibenik
VS
Hajduk Split
00:10
Gorica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Cibalia
22:30
Kustošija
VS
Dinamo Zagreb II
22:30
Croatia Zmijavci
VS
Opatija
22:30
Osijek II
VS
Rudeš
22:30
Orijent 1919
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Nea Salamis
VS
Paphos
00:00
Enosis
VS
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Teplice
VS
České Budějovice
20:00
Pardubice
VS
Viktoria Plzeň
22:00
Mladá Boleslav
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:00
Vlašim
VS
Chrudim
22:00
Varnsdorf
VS
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

18:00
Midtjylland
VS
Randers
19:00
AaB
VS
Horsens
21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Brøndby
23:00
AGF
VS
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

19:00
Skive
VS
Fremad Amager
20:00
FC Helsingør
VS
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Nõmme Kalju
VS
Paide

1233 Finland - Ykkonen

21:00
RoPS
VS
PK-35
22:30
Gnistan
VS
MuSa
22:30
EIF
VS
JIPPO

125 Greece - Super League

23:30
AEK Athens
VS
Aris
23:30
Panathinaikos
VS
โอลิมเปียกอส
23:30
PAOK
VS
Asteras Tripolis

125 Greece - Football League

20:00
Episkopi
VS
Kalamata
21:00
Kavala
VS
Apollon Pontou FC
21:00
Veria
VS
Olympiakos Volos
21:00
Thesprotos
VS
Pierikos
21:00
Pontion Karagiannion
VS
Almopos
21:00
Ialysos
VS
Niki Volos
21:00
Egaleo
VS
Santorini 2020
21:00
Kallithea
VS
Aspropyrgos Enosis

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Szolnoki MÁV
VS
Csákvári TK
22:00
Siófok
VS
Szentlőrinc SE
22:00
Pécsi MFC
VS
Soroksár SC
22:00
Szeged 2011
VS
Kazincbarcika
22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Dorogi
22:00
Ajka
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Budaörs
VS
DEAC
23:30
Debrecen
VS
Szombathelyi Haladás
23:30
Gyirmót
VS
Békéscsaba
23:30
Vasas
VS
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Leiknir Reykjavík
VS
Fylkir
02:15
Víkingur Reykjavík
VS
Breidablik

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Pelister
VS
Belasica
21:00
Akademija Pandev
VS
Borec
21:00
Renova
VS
Rabotnicki
21:00
Sileks
VS
Struga
21:00
Vardar
VS
Makedonija
21:00
Skendija 79
VS
Shkupi

2345 Moldova - National Division

20:00
Floreşti
VS
Sfîntul Gheorghe
22:00
Petrocub
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

22:30
Jedinstvo
VS
Mornar
22:30
Drezga
VS
Bokelj
22:30
Ibar
VS
Berane
22:30
Igalo
VS
Grbalj
22:30
Arsenal Tivat
VS
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Vålerenga
VS
Kristiansund
20:00
Sarpsborg 08
VS
Haugesund
20:00
Viking
VS
Tromsø
23:00
Bodø / Glimt
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Sandefjord
VS
Mjøndalen
23:00
Strømsgodset
VS
Lillestrøm
01:00
Molde
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Podbeskidzie
22:30
Lech Poznań
VS
Górnik Zabrze
22:30
Jagiellonia Białystok
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Piast Gliwice
VS
Wisła Kraków
22:30
Pogoń Szczecin
VS
Raków Częstochowa
22:30
Wisła Płock
VS
Zagłębie Lubin
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Stal Mielec
22:30
Cracovia Kraków
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Widzew Lodz
VS
Nieciecza
00:10
Radomiak Radom
VS
Sandecja Nowy Sącz
00:30
Puszcza Niepołomice
VS
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
Famalicão
VS
Nacional
23:00
Belenenses
VS
ซานตาคลารา
02:00
Marítimo
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Sporting Covilhã
VS
Estoril
20:00
Penafiel
VS
Vizela
21:00
Porto II
VS
Feirense
21:00
Casa Pia
VS
Varzim
22:30
Académica
VS
Benfica II

155 Romania - Liga 1

18:00
UTA Arad
VS
Gaz Metan Mediaş
20:30
Argeş
VS
Dinamo Bucureşti
02:00
Sepsi
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Dinamo Moskva
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Akhmat Grozny
VS
สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Rostov
VS
คราสโนดาร์
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Ural
18:00
Tambov
VS
เซนิต
18:00
Ufa
VS
Arsenal Tula
18:00
Rubin Kazan'
VS
Rotor Volgograd
18:00
Khimki
VS
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Hamilton Academical
VS
Kilmarnock
18:00
Motherwell
VS
Ross County
18:00
St. Mirren
VS
Dundee United

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

22:15
Celje
VS
Olimpija
01:00
Domžale
VS
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
Sabadell
VS
เตเนริเฟ
21:00
Fuenlabrada
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
01:45
มาจอร์กา
VS
อัลกอร์กอน
02:30
เลกาเนส
VS
UD Logroñés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
Hammarby
VS
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Pitea W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Assyriska
VS
Dalkurd
21:00
IFK Luleå
VS
Hammarby Talang
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sandviken

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Karpaty
VS
Obolon'-Brovar II
20:00
Bukovyna
VS
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

17:00
Real Pharm
VS
Tavriya
21:00
Mykolaiv II
VS
Nikopol
21:30
Peremoga
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

07:00
Colón
VS
Talleres Córdoba
22:00
Vélez Sarsfield
VS
Racing Club
03:30
Boca Juniors
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Atletico Mitre
VS
Agropecuario
22:00
Villa Dálmine
VS
Almagro
01:00
Almirante Brown
VS
Gimnasia Mendoza
01:00
San Telmo
VS
Deportivo Santamarina
01:00
Brown de Adrogué
VS
Deportivo Morón
01:00
Guillermo Brown
VS
Ferro Carril Oeste
02:00
San Martín San Juan
VS
Club Atlético Güemes

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Guayaquil City
02:00
Manta
VS
Macará
04:30
LDU Quito
VS
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
FAS
04:00
Firpo
VS
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Comunicaciones
VS
Iztapa
04:00
Guastatoya
VS
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

08:05
Cruz Azul
VS
Toluca
06:00
มอนเตอร์เรย์
VS
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

07:00
12 de Octubre
VS
Guaireña
04:45
River Plate
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Manucci
VS
Melgar
03:30
Sporting Cristal
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Rentistas
VS
Fénix
03:15
Deportivo Maldonado
VS
ลิเวอร์พูล
05:30
Cerrito
VS
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
เอฟซี ดัลลัส
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
Nashville SC
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
03:00
ซินซินนาติ
VS
Inter Miami
05:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tampa Bay Rowdies
VS
Phoenix Rising
08:30
New Mexico United
VS
Austin Bold
02:00
Tacoma Defiance
VS
Orange County
05:00
OKC Energy
VS
Atlanta United II

614 Algeria - Ligue 1

22:00
RC Relizane
VS
ES Sétif
22:00
NC Magra
VS
Aïn M'lila
23:00
USM Alger
VS
JS Saoura
23:00
Tlemcen
VS
ASO Chlef
23:00
CS Constantine
VS
Paradou AC
23:00
NA Hussein Dey
VS
US Biskra
23:00
USM Bel Abbès
VS
CA Bordj Bou Arreridj

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
1º de Agosto
21:00
Santa Rita
VS
Académica do Lobito
21:30
Interclube
VS
Petro de Luanda
22:00
Wiliete
VS
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
USFA
23:00
ASEC Koudougou
VS
ASFA-Yennenga
23:00
KOZAF
VS
Salitas
01:15
Léopards
VS
Royal

1560 Congo - Super Ligue

18:30
AC Rangers
VS
Maniema Union
18:30
Blessing
VS
Saint Eloi Lupopo
20:30
TP Mazembe
VS
Vita Club
20:30
Simba
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
ASEC Mimosas
23:00
Tanda
VS
Bouake
01:00
SOA
VS
SOL

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Berekum Chelsea
22:00
King Faisal
VS
Bechem United
22:00
Ashanti Gold
VS
Great Olympics
22:00
Liberty Professionals
VS
Asante Kotoko
22:00
Aduana Stars
VS
Medeama
22:00
Karela
VS
Eleven Wonders
01:00
Hearts of Oak
VS
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Ashanti GB
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Western Stima
VS
Sofapaka
19:00
Gor Mahia
VS
Nairobi City Stars
19:00
Mathare United
VS
Vihiga United
19:00
Sofapaka
VS
Wazito
19:00
Vihiga United
VS
Mathare United
20:00
Gor Mahia
VS
Bandari

16175 Libya - Premier League

21:00
Darnes
VS
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

23:30
Soni
VS
Djoliba
23:30
Duguwolofila
VS
LC Ba
23:30
USC Kita
VS
Douannes de Sikasso
00:00
CAS de Sévaré
VS
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FUS Rabat
VS
Mouloudia Oujda
01:15
Maghreb Fès
VS
RSB Berkane
03:30
Hassania Agadir
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Widad Témara
VS
Khouribga
00:00
Tihad Casablanca
VS
Stade Marocain
02:00
Raja Beni Mellal
VS
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

23:30
Mbour Petite Côte
VS
Douanes
23:30
Pikine
VS
Stade de Mbour
23:30
Casa Sport
VS
Gorée
23:30
Generation Foot
VS
Dakar SC
23:30
Niarry Tally
VS
Teungueth
23:30
Jaraaf
VS
Diambars
00:00
CNEPS Excellence
VS
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Coastal Union
VS
Polisi Tanzania
20:00
Biashara United
VS
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
NAPSA Stars
18:00
Green Eagles
VS
Buildcon
20:00
Nkana
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Green Buffaloes
VS
Zanaco
20:00
Prison Leopards
VS
Lumwana Radiants

2931 Andorra - Primera División

16:30
Engordany
VS
Carroi
16:30
Penya Encarnada
VS
UE Santa Coloma
21:30
Inter Club d'Escaldes
VS
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
FC Santa Coloma
VS
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

22:00
Encamp
VS
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:45
Sepahan
VS
Mes Rafsanjan
21:55
Saipa
VS
Paykan
21:55
Naft Masjed Soleyman
VS
Machine Sazi

97374 Jordan - Premier League

22:00
Shabab Al Ordon
VS
Ma'an
00:30
Sahab
VS
Al Ramtha

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:55
Al Jeel
VS
Al Khaleej
23:05
Al Shoalah
VS
Al Sahel
23:10
Najran
VS
Hajer
23:20
Al Hazm
VS
Al Bukayriyah
23:40
Arar
VS
Al Adalh

5618 China PR - Super League

17:00
Shanghai SIPG
VS
Dalian Professional
19:00
Beijing Guoan
VS
Hebei CFFC

5618 China PR - League One

14:30
Heilongjiang Lava Spring
VS
Shenyang Urban
18:35
Nantong Zhiyun
VS
Chengdu Qianbao
18:35
Wuhan Three Towns
VS
Suzhou Dongwu

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Happy Valley
16:30
Tai Chung
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

12:30
South China
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Eastern District
VS
Central & Western
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
VS
Sham Shui Po
14:30
Citizen AA
VS
Wing Yee
14:30
North District
VS
Hong Kong FC
14:30
Hoi King
VS
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Daegu
14:30
Ulsan
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

13:00
Gyeongju HNP
VS
Ulsan Citize
13:00
Changwon City
VS
Gimhae City

44 Argentina - Primera C

01:00
Central Córdoba
VS
Argentino Merlo
01:00
Luján
VS
Real Pilar
01:00
Midland
VS
General Lamadrid
01:00
Atlas
VS
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:30
GVV Unitas
VS
USV Hercules
19:30
Hollandia
VS
HSC '21
19:30
OSS '20
VS
Hoogland
19:30
EVV
VS
ADO '20
19:30
Westlandia
VS
HV & CV Quick
19:30
DEM
VS
Gemert
19:30
Dongen
VS
Groene Ster
19:30
JOS Watergraafsmeer
VS
OFC Oostzaan
19:30
Blauw Geel '38
VS
UNA

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Municipal Vinto
04:15
Guabirá
VS
Oriente Petrolero
06:30
Bolívar
VS
Santa Cruz

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Orlando Pirates
VS
Raja Casablanca
20:00
Cotonsport
VS
Jaraaf
23:00
CS Sfaxien
VS
JS Kabylie
23:00
Pyramids FC
VS
Enyimba

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Waremme
VS
Acren
20:00
Tubize
VS
Stockay-Warfusée
20:00
RES Durbuy
VS
Solières Sport
20:00
US Givry
VS
Meux
20:00
Jette
VS
Excelsior Virton
20:00
La Louvière
VS
Couvin-Mariembourg
20:00
Hamoir
VS
Verlaine
20:00
Ganshoren
VS
Rebecq

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Ustrem Donchevo
VS
Inter Dobrich
21:00
Chernomorets Balchik
VS
Spartak Varna
21:00
Kubrat
VS
Septemvri Tervel
21:00
Topolite
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

21:00
Ethnikos Assias
VS
MEAP Nisou
21:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Karlovy Vary
15:15
Rakovnik
VS
Příbram II
15:15
Slavia Praha II
VS
Motorlet Praha
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Uničov
VS
Hlučín
22:00
Odra Petrkovice
VS
Vyškov
22:00
Sigma Olomouc II
VS
Vysočina Jihlava II
22:00
Velké Meziříčí
VS
Hanácká
22:00
Banik Ostrava II
VS
Dolní Benešov
22:00
Uherský Brod
VS
Zlín II
22:00
Znojmo
VS
Slovan Rosice
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Slovácko II
22:00
Frýdek-Místek
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Kolín
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Hranice
VS
HFK Olomouc
22:00
Brumov
VS
Bzenec
22:00
Nove Sady
VS
Viktorie Přerov
22:00
FC Vsetin
VS
Kozlovice
22:00
Tatran Všechovice
VS
Slavičín
22:00
Šumperk
VS
Skaštice
22:00
Strani
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Velka Bites
VS
Start Brno
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Sokol Lanžho
22:00
Sokol Tasovice
VS
Stara Rise
22:00
Humpolec
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Slavoj Polná
VS
Břeclav
22:00
Havlickuv Brod
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Zbrojovka Brno II
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
BSF
VS
Køge Nord
19:00
Avedøre
VS
Fremad Valby
19:00
Frederikssund
VS
BK Union
19:00
Tarnby FF
VS
Husum
19:00
KFUM
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Vordingborg
19:00
GVI
VS
Taastrup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Marienlyst
VS
Horsens II
19:00
Odder
VS
Hedensted
19:00
Ringkøbing
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
VRI
VS
Herning Fremad
19:00
Skjold Sæby
VS
Tjorring

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Grandvillars
20:00
Sochaux II
VS
Selongey

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Avoine OCC
20:00
Chateauroux II
VS
C' Chartres II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Apollon Paralimniou
VS
Elpida Sapes
21:00
Evosmou
VS
Ethnikos Sochos
21:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Orfeas Xanthi
21:00
Didymoteicho
VS
Iraklis Ampelokipon
21:00
Pandramaikos
VS
Ampelokipon Drama
21:00
Aris Avato
VS
Anagennisi Thalassias
21:00
Antheias-Aristinou
VS
Aetos Orfani
21:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

21:00
Fokikos
VS
Diagoras Stefanovik
21:00
Nea Artaki
VS
Opountios
21:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Almyros
21:00
Atalanti
VS
Thiseas Agria
21:00
Ipato
VS
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Atromitos Palamas
VS
Sellana
21:00
Iraklis Larissa
VS
Karitsa
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Oikonomos
21:00
Fikis
VS
Ermis Amyntaio
21:00
Elassona
VS
Meteora
21:00
Dias Diou
VS
Aetos Makrychoriou
21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
PAO Koufalion
VS
Aetos Varvaras
21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Thyella Sarakinoi
21:00
Nea Kallikrateia
VS
Ethnikos Giannitsa
21:00
Thermaikos Thermis
VS
M. Alexandros Trikala
21:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Agrotikos Asteras
21:00
PAOK Alexandreia
VS
Anagennisi Plagia
21:00
Edessaikos
VS
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:00
Kerkyra
VS
Preveza
20:30
Thyella Katsikas
VS
Lefkimmi
21:00
Thyella Monastirakiou
VS
Amvrakikos Loutrou
21:00
Tilikratis
VS
Missolonghi
21:00
Anagennisi Artas
VS
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Nafplio 2017
VS
Pangytheatikos
21:00
Ermis Meligous
VS
Panarkadikos
21:00
Koronida Koiladas
VS
PAO Rouf
21:00
Kifisia
VS
Atromitos Chiliomodi
21:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Agios Ierotheos
21:00
Aris Skalas
VS
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Szabadkikoto
VS
Menfocsanak
16:00
Puskás II
VS
Érdi VSE
21:00
SC Sopron
VS
Nagykanizsai ULE
21:00
Veszprém
VS
Komárom
23:00
Lipot SK
VS
Bicskei
23:00
Balatonfuredi
VS
BKV Előre
23:00
III. Kerületi TUE
VS
Videoton II
23:00
Nagyatadi FC
VS
Zalaegerszegi TE II
23:00
Tatabánya
VS
MTE 1904
23:00
Papai Perutz
VS
Gardony

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Lavagnese
VS
PDHAE
20:00
Vado
VS
Fossano
21:00
Borgosesia
VS
Chieri
21:00
Casale
VS
Folgore Caratese
21:00
Gozzano
VS
Città di Varese
21:00
Legnano
VS
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Brusaporto
VS
Breno
21:00
Desenzano Calvina
VS
Real Calepina
21:00
Casatese
VS
Tritium
21:00
Cavenago Fanfulla
VS
Pontisola
21:00
Scanzorosciate
VS
Vis Nova Giussano
21:00
Sona
VS
Nibionnoggiono
21:00
Adrense
VS
Caravaggio
21:00
Villa d'Almè
VS
Seregno
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Chions
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Montebelluna
21:00
Belluno
VS
Cartigliano
21:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Cjarlins Muzane
21:00
Este
VS
Campodarsego
21:00
Clodiense
VS
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Aglianese
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Corticella
VS
Correggese
21:00
Forlì
VS
Lentigione
21:00
Marignanese
VS
Sasso Marconi Zola
21:00
Prato
VS
Pro Livorno
21:00
Seravezza
VS
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Flaminia
VS
Lornano Badesse
21:00
Grassina
VS
Scandicci
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Gavorrano
21:00
Sinalunghese
VS
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Atletico
VS
Pineto
21:00
Castelfidardo Calcio
VS
Recanatese
21:00
Castelnuovo Vomano
VS
Vastese
21:00
Campobasso
VS
Tolentino
21:00
Matese
VS
Vastogirardi
21:00
Montegiorgio
VS
Porto Sant'Elpidio
21:00
Olympia Agnonese
VS
FC Rieti
21:00
San Nicolò
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Nuova Monterosi
VS
Muravera
21:00
Carbonia
VS
Arzachena
21:00
Nola 1925
VS
Gladiator
21:00
Lanusei
VS
Latte Dolce
21:00
Latina
VS
Team Nuova Florida
21:00
Sassari Torres
VS
SSC Giugliano
21:00
Savoia
VS
Cassino
21:00
Vis Artena
VS
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
Gravina
21:00
Picerno
VS
Casarano
21:00
US Bitonto
VS
Aversa Normanna
21:00
Francavilla
VS
Nardò
21:00
Lavello
VS
Città di Fasano
21:00
Molfetta Calcio
VS
Taranto
21:00
Portici
VS
Puteolana Internapoli
21:00
Team Altamura
VS
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Castrovillari
VS
Cittanovese
21:00
FC Messina
VS
Acireale
21:00
Gelbison
VS
Rotonda
21:00
Paternò
VS
Marina di Ragusa
21:00
Santa Maria Cilento
VS
Rende
21:00
Roccella
VS
Biancavilla
21:00
San Luca
VS
ACR Messina
21:00
Troina
VS
Licata

2 Poland - 2. Liga East

00:44
Stal Rzeszów
VS
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
SFS Borac
VS
Timok
16:00
Car Konstantin
VS
Jedinstvo Paraćin
22:00
Vlasina
VS
Sinđelić Niš
22:00
Radnički Svilajnac
VS
Dunav Prahovo
22:00
Buducnost Popovac
VS
Pčinja Trgovište
22:00
Župa
VS
Timočanin
22:00
Rembas
VS
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Železničar Lajkovac
VS
Budućnost Arilje
22:00
Bane Raska
VS
Gruža
22:00
Sloboda Užice
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
OFK Malzenice
VS
Imeľ
21:30
Nitra II
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Nové Zámky
VS
Spartak Myjava
21:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Kalna n. Hronom
VS
Veľké Ludince
21:30
Galanta
VS
Marcelová
21:30
Castkovce
VS
Lednické Rovne
21:30
Povazska Bystrica
VS
Beluša

32 Spain - Segunda B - Playoffs

16:30
Orihuela
VS
Olot
17:00
Lealtad
VS
Pontevedra
17:00
Covadonga
VS
Salamanca CF UDS
17:00
Ejea
VS
Portugalete
17:00
Peña Deportiva
VS
Espanyol II
17:00
Tarazona
VS
Laredo
17:00
Ebro
VS
Real Unión
17:00
UD Ibiza
VS
Real Madrid II
17:00
UCAM Murcia
VS
Barcelona II
22:00
Sporting Gijon II
VS
Guijuelo
22:00
Real Oviedo II
VS
Coruxo
22:00
Haro
VS
Barakaldo
23:00
Izarra
VS
Leioa
23:30
La Nucia
VS
Llagostera-Costa Brava
01:15
CD Badajoz
VS
Zamora
01:15
Athletic Club II
VS
Celta de Vigo II

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Pontellas
VS
Arzúa
21:30
UD Ourense
VS
Agrupación Estudiantil
22:30
Barco
VS
Paiosaco
23:00
Atios
VS
Viveiro
23:00
Ribadumia
VS
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Mosconia
VS
Colunga
17:00
Praviano
VS
Valdesoto
17:00
Navarro
VS
Siero
17:00
Vallobín
VS
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

16:30
Rinconeda Polanco
VS
Solares
22:00
Barquereño
VS
Torina
22:00
Bezana
VS
Cultural Guarnizo
23:00
Cayon
VS
Tropezón
23:00
Siete Villas
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Ariznabarra
VS
Aurrera de Ondarroa
21:00
San Ignacio
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Girona II
VS
Terrassa
17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Europa
17:00
Granollers
VS
Vilafranca
17:30
Horta
VS
Santfeliuenc
22:00
Banyoles
VS
Pobla Mafumet
22:00
Peralada
VS
Montañesa
23:00
Vilassar Mar
VS
Castelldefels
23:00
Sant Andreu
VS
San Cristobal
23:00
Grama
VS
Manresa
23:00
Figueres
VS
Valls
00:00
Sants
VS
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 6

17:00
Torrent
VS
Villajoyosa
21:00
Paterna
VS
Crevillente
22:00
Benicarló
VS
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Real Aranjuez
VS
Alcobendas Sport
16:30
El Álamo
VS
San Fernando de Henares
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Villanueva del Pardillo
16:30
Atlético de Pinto
VS
Santa Ana
17:00
Móstoles CF
VS
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Real Burgos
VS
UD Santa Marta
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Salamanca II
22:00
Beroil Bupolsa
VS
La Bañeza
23:00
Real Ávila
VS
Atlético Tordesillas
23:00
Arandina
VS
La Virgen del Camino
23:00
Mirandés II
VS
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

16:30
Real Jaén
VS
Alhaurino
17:00
Antequera
VS
Ciudad de Torredonjimeno
17:00
El Palo
VS
Almería II
17:00
Loja
VS
Motril
18:15
Polideportivo Almería
VS
Melilla CD
00:00
Atlético Porcuna
VS
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Lucena
VS
Ceuta
17:00
San Roque de Lepe
VS
Xerez Deportivo
17:00
Puente Genil
VS
Xerez
17:00
Arcos
VS
Gerena
17:00
Córdoba II
VS
Los Barrios
17:30
Lebrijana
VS
Sevilla III
23:00
Cabecense
VS
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
Constància
VS
Formentera
17:00
Portmany
VS
Mallorca II
22:00
Soller
VS
Llosetense
22:00
Cardassar
VS
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Vera
VS
Guía
18:00
Velke Levare
VS
Arucas
18:00
Atlético Tacoronte
VS
La Cuadra
18:00
UD San Fernando
VS
Mensajero
18:00
Lanzarote
VS
Tenerife II
18:00
Gran Tarajal
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

16:00
Huércal-Overa
VS
EDMF Churra
17:00
Cartagena FC
VS
UCAM Murcia II
17:00
La Union Atletico
VS
Los Garres
17:00
Mazarrón FC
VS
Bullense
22:00
Deportiva Minera
VS
Plus Ultra
23:00
Cartagena II
VS
Atlético Pulpileño
23:00
Mar Menor
VS
Real Murcia II
23:00
Racing Murcia
VS
Águilas CF
23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Minerva
23:00
Lorca
VS
Olímpico Totana
23:00
Muleño
VS
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Olivenza
VS
Chinato
17:00
Fuente Cantos
VS
Campanario
22:00
Llerenense
VS
Valdivia
23:00
Trujillo
VS
Lobón
23:00
RCP Valverdeno
VS
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Villegas
VS
Alberite
17:00
Berceo
VS
Calasancio
17:00
Vianés
VS
Pradejon
22:30
Agoncillo
VS
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Cariñena
VS
Sabiñánigo
17:00
CDJ Tamarite
VS
Villanueva CF
17:00
Valdefierro
VS
Almudévar
22:30
Fraga
VS
Robres
22:30
Atletico Monzon
VS
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Almansa
VS
Conquense
21:30
La Solana
VS
Azuqueca

5 Brazil - Alagoano

02:00
Aliança AL
VS
CSE

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Atlético Alagoinhas
VS
Bahia de Feira

5 Brazil - Capixaba

01:00
Vitória ES
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 1

07:05
Fluminense
VS
ฟลาเมงโก
21:05
Botafogo
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Marcílio Dias
VS
Chapecoense

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Internacional
VS
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Grêmio Anápolis
VS
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

20:00
Sampaio Corrêa
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Operário Ltda
VS
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
América Mineiro
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

20:00
Tuna Luso
VS
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

02:00
São Paulo Crystal
VS
Nacional de Patos

5 Brazil - Paulista A1

02:00
Corinthians
VS
Palmeiras
04:15
Bragantino
VS
Ponte Preta
06:30
São Paulo
VS
Mirassol

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Sport Recife
VS
Náutico

5 Brazil - Piauiense

19:00
Fluminense PI
VS
Tiradentes PI
19:00
4 de Julho
VS
Flamengo PI
19:00
Altos
VS
Picos
19:00
Parnahyba
VS
Ríver

5 Brazil - Potiguar

01:00
Potiguar Mossoró
VS
ABC
01:00
Palmeira
VS
Forca e Luz
02:00
América RN
VS
Globo

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Guaporé
VS
Real Ariquemes
02:30
Porto Velho
VS
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
União ABC
VS
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
UAI Urquiza
VS
Fénix
01:30
Deportivo Armenio
VS
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

00:30
Gimnasia y Tiro
VS
Gimnasia Concepción
00:30
Sansinena
VS
Olimpo
01:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Douglas Haig
01:00
Sportivo Desamparados
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Circulo Deportivo
VS
Cipolletti
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Central Norte
01:30
Sportivo Belgrano
VS
Chaco For Ever
01:30
Huracán Las Heras
VS
Ciudad de Bolívar
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Deportivo Madryn
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Crucero del Norte
02:00
Deportivo Camioneros
VS
Sol de Mayo
02:45
Sarmiento Resistencia
VS
Racing Córdoba

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Bubali
VS
Dakota
05:00
La Fama
VS
Estrella

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Boeung Ket
15:30
Prey Veng
VS
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
América des Cayes
VS
Racing Club Haitien
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Arcahaie
03:00
Ouanaminthe
VS
Rivartibonitienne
04:00
Violette AC
VS
Tempête
05:00
Baltimore
VS
Racing des Gônaïves
05:00
Real du Cap
VS
FICA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
บริสเบน รอร์
17:15
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Partizani Tirana II
VS
Erzeni Shijak
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Maliqi
VS
Këlcyra
20:00
Gramozi Ersekë
VS
Memaliaj
20:00
Tepelena
VS
Përmeti
20:00
Devolli
VS
Delvina
20:00
Skrapari
VS
Albpetrol Patos
20:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Labëria
20:00
Shkumbini Peqin
VS
Valbona
22:00
Spartaku Tiranë
VS
Shënkolli

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Busan I'Park
VS
Asan Mugunghwa
16:30
Anyang
VS
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Acacia Ridge
VS
The Gap
14:00
St George Willawong
VS
Univ. Queensland
14:00
Albany Creek Excelsior
VS
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Rockdale City Suns
12:00
Sydney United
VS
Sydney Olympic
13:00
APIA Leichhardt Tigers
VS
Blacktown City
15:30
Sydney II
VS
Marconi Stallions

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Midnimo
VS
Heegan

98 Australia - Npl Queensland

13:15
SC Wanderers
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Queensland Lions
VS
Peninsula Power
15:00
Brisbane Strikers
VS
Moreton Bay United
15:15
Brisbane Roar II
VS
Redlands United

41 Europe - Champions League Women

02:00
Chelsea W
VS
Barcelona W

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Genoa U19
VS
Empoli U19
22:00
Bologna U19
VS
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Akademia Piłkarska LG
VS
UJ Krakow W
19:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
GKS Katowice W
21:00
Leczna W
VS
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

16:00
Reggina U19
VS
Frosinone U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Pardubice W
VS
Liberec W
18:00
Dukla Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Zaglebie U18
18:45
Escola Warszawa U18
VS
Korona Kielce U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Cape Umoya United
20:00
Free State Stars
VS
Cape Town Spurs
20:00
Jomo Cosmos
VS
Richards Bay
20:00
Sekhukhune United
VS
Polokwane City
20:00
Steenberg United
VS
JDR Stars
20:00
TS Sporting
VS
Uthongathi
20:00
University of Pretoria
VS
Royal AM
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Pretoria Callies

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

22:35
Al Nasr
VS
Shabab Al Ahli Dubai

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kano Pillars
VS
Adamawa United
22:00
Heartland
VS
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
VS
Nasarawa United
22:00
Kwara United
VS
Plateau United
22:00
Abia Warriors
VS
Enyimba
22:00
Enugu Rangers
VS
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
VS
Akwa United
22:00
Sunshine Stars
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Warri Wolves
VS
MFM

65437 Panama - Lpf

05:00
Sporting San Miguelito
VS
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Prishtina
20:00
KF Ballkani
VS
Trepça'89
20:00
Drenica
VS
Drita
20:00
Arbëria
VS
KF Llapi
20:00
KF Feronikeli
VS
Besa Pejë

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:30
Luzern II
VS
Schötz

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Hostert
VS
Swift Hesperange
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Victoria Rosport
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Wiltz
21:00
Rodange
VS
Fola Esch
21:00
Differdange 03
VS
Progrès Niedercorn
21:00
Racing
VS
RM Hamm Benfica
21:00
UNA Strassen
VS
F91 Dudelange
23:00
Jeunesse d'Esch
VS
UT Pétange

462 England - FA Cup Women

18:00
Brighton W
VS
Huddersfield Town W
18:00
Blackburn Rovers W
VS
Charlton W
18:00
Manchester United W
VS
Leicester W
18:30
Birmingham W
VS
Southampton W
20:00
Manchester City W
VS
West Ham W
20:00
Tottenham W
VS
Sheffield Utd W
21:00
Arsenal W
VS
Crystal Palace W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Gurten
VS
Spittal
04:00
Union Vöcklamarkt
VS
Wels
04:00
Ried II
VS
Allerheiligen
04:00
Hertha
VS
Sturm Graz II
04:00
Wolfsberger AC II
VS
Stadl-Paura

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Stripfing

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

02:00
Avaí U20
VS
Palmeiras U20
06:30
Coritiba U20
VS
Atletico-MG U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Valentine
VS
Edgeworth Eagles
13:30
Charlestown City Blues
VS
Hamilton Olympic

482134 Lesotho - Premier League

20:00
Bantu
VS
LMPS
20:00
Lioli
VS
Manonyane
20:00
Lifofane
VS
Lijabatho
20:00
Sefotha-Fotha
VS
Liphakoe Football Club

227 Russia - Pfl

18:00
Inter Cherkessk
VS
Spartak Nal'chik
20:00
Mashuk-KMV
VS
Biolog
20:00
Forte Taganrog
VS
Essentuki
21:00
Tuapse
VS
Chernomorets
21:00
Druzhba
VS
Kuban Kholding
21:00
Makhachkala
VS
Dinamo Stavropol'
23:00
Urozhay
VS
Anzhi

3039 Togo - Championnat National

22:00
Unisport
VS
Semassi
22:00
Binah
VS
ASKO de Kara
22:00
Koroki Metete
VS
Ifodjè
22:00
Dynamic Togolais
VS
Gomido
22:00
Gbohloe-Su
VS
Anges Notsè
22:00
Togo Port
VS
OTR
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Entente II

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nico-Nicoye
VS
Nathaly's
20:00
Étoile du Congo
VS
Inter Club
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Racing Club Brazzavile
22:00
V.Club Mokanda
VS
Kondzo
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Diables Noirs
22:00
CARA Brazzaville
VS
Cheminots

47 Sweden - Elitettan Women

16:00
Morön W
VS
Jitex W
19:00
IFK Sundsvall W
VS
Lidköping W
21:00
Bollstanäs W
VS
Borgeby W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
LD Maputo
20:00
Textáfrica
VS
Songo
20:00
Costa do Sol
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviario Beira
VS
ENH Vilankulo
20:00
Incomáti
VS
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
JyPK W
VS
PK-35 Vantaa W
20:00
KuPS W
VS
TiPS W
21:00
Åland United W
VS
PK-35 W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Logroño W
VS
Atletico Granadilla W
17:00
Levante W
VS
Santa Teresa W
17:00
Real Madrid W
VS
Eibar W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
Farum BK W
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
Brondby W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Køge

674 Hungary - Nb I Women

22:00
Szent Mihály W
VS
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Roma W
VS
Juventus W
20:00
Verona W
VS
Napoli W
20:00
Bari W
VS
San Marino Academy W

119 Georgia - Liga 3

15:00
Guria
VS
Aragvi Dusheti
15:00
Tbilisi City
VS
Gori

32 Spain - Tercera - Playoffs

16:30
Alcorcón II
VS
Pozuelo Alarcón
17:00
Rayo Vallecano II
VS
Torrejón
17:00
Real Avilés
VS
Caudal
17:00
Varea
VS
Calahorra II
22:00
Utebo
VS
Barbastro
22:00
Quintanar del Rey
VS
Tarancón
22:00
Anguiano
VS
Arnedo
23:00
Belchite 97
VS
Binéfar
23:00
Llanes
VS
Tuilla

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
USM Alger U21
VS
JS Saoura U21
16:00
RC Relizane U21
VS
ES Sétif U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
CS Constantine U21
VS
Paradou AC U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
US Biskra U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
NC Magra U21
VS
Aïn M'lila U21

32 Spain - Segunda Division Women

16:30
Zamora Amigos Duero W
VS
Tres Cantos W
16:30
Samper W
VS
DNS de Belen W
16:30
Getafe W
VS
Torrelodones W
16:30
Mulier W
VS
Oiartzun W
16:30
Atlético Revellín W
VS
Tolosa W
17:00
Sant Gabriel W
VS
Levante Las Planas W
17:00
Girona W
VS
Huesca W
17:00
Son Sardina W
VS
Igualada W
17:00
Sevilla II W
VS
Cádiz W
17:00
Castuera W
VS
Real Betis II W
17:00
Plaza Argel W
VS
Elche W
17:00
Mos W
VS
Castro W
17:00
Victoria FC W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Atlético Arousana W
VS
Monte W
17:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Racing Santander II W
17:00
Unión Viera W
VS
Geneto del Teide W
17:30
Hispalis W
VS
San Miguel W
17:30
Málaga II W
VS
Sporting de Huelva II W
17:30
Valencia III W
VS
Villarreal II W
17:30
Ciudad de Murcia W
VS
CFF Albacete W
18:00
UD Logroñés W
VS
San Ignacio W
18:00
Las Majoreras W
VS
Furia Arona W
18:00
Achamán W
VS
Güímar W
21:00
Transportes Alcaine II W
VS
Vic Riuprimer W
21:00
Balears W
VS
Collerense II W
21:00
Madrid III W
VS
Salamanca W
21:00
Albacete II W
VS
Mislata W
21:30
Terrassa W
VS
Pardinyes W
21:30
Victoria CF W
VS
Real Oviedo II W
22:00
Pallejà W
VS
Europa W
22:00
Fuensalida W
VS
Rayo Vallecano II W
22:00
Berriozar W
VS
Arratia W
22:30
Santa Teresa II W
VS
Badajoz W
22:30
Olímpico Madrid W
VS
Dinamo Guadalajara W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
North Carolina
03:00
Greenville Triumph
VS
Union Omaha
06:00
North Texas
VS
Tormenta
06:30
Inter Miami II
VS
Tucson

32 Spain - Spain Youth League

15:30
Sanluqueno U19
VS
Rusadir U19
16:30
Val Miñor U19
VS
Marina Sport U19
16:30
San Francisco U19
VS
Huesca U19
17:00
Lugo U19
VS
Bansander U19
17:00
Celta de Vigo U19
VS
Sporting Gijón U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Choco U19
VS
Tropezón U19
17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Real Avilés U19
17:00
San Félix U19
VS
Séneca U19
17:00
Nervión U19
VS
26 de Febrero U19
17:00
Castilleja U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Kelme U19
VS
Levante U19
17:00
Talavera U19
VS
Torre Levante U19
17:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Jàbac i Terrassa U19
17:00
AD San Juan U19
VS
Real Sociedad U19
17:00
Txantrea U19
VS
Athletic Club U19
17:00
Pamplona U19
VS
Eibar U19
17:00
Oyonesa U19
VS
Santutxu U19
17:00
Mutilvera U19
VS
Arenas Getxo U19
17:00
Valvanera U19
VS
Leioa U19
17:00
La Cruz U19
VS
Santa Marta U19
17:00
Extremadura UD U19
VS
Trival Valderas U19
17:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Ofra U19
17:30
Ural U19
VS
Atlético Perines U19
17:30
Tudelano U19
VS
Danok Bat U19
18:00
Las Palmas U19
VS
Sobradillo U19
21:00
Granada U19
VS
Sevilla U19
21:00
Málaga U19
VS
Real Betis U19
21:00
Osasuna U19
VS
Deportivo Alavés U19
21:30
UCAM Murcia U19
VS
Hércules U19
21:30
UD Logroñés U19
VS
Antiguoko U19
21:45
Cornellà U19
VS
El Olivar U19
22:00
Numancia U19
VS
Aurrerá Vitoria U19
22:30
Aravaca U19
VS
Móstoles U19
23:00
Penya Arrabal U19
VS
Lleida U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

21:00
Moschato
VS
Panionios
21:00
Ilioupoli
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

17:30
Panelefsiniakos
VS
Aetos Loutron
21:00
Aias Salamina
VS
Keratsini
21:00
Mikrasiatiki
VS
Asteras Varis
21:00
Pyliou
VS
Thyella Diastavroseos

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Bahia W
VS
São José W
03:00
Cruzeiro W
VS
Napoli CA W
04:00
Santos W
VS
Palmeiras W
06:00
Ferroviária W
VS
São Paulo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Toulouse II
VS
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Ajaccio II
VS
Consolat Marseille
20:00
Villefranche SJB
VS
Furiani-Agliani
20:00
Lucciana
VS
Corte

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

12:00
Boambee
VS
Camden Haven Redbacks

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
Odense Q W
VS
AaB W
19:00
AGF W
VS
Sundby W
19:00
B 93 W
VS
ASA W

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Triestina
VS
Virtus Verona

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
South Melbourne U21
09:30
St. Albans Saints U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Harima W
VS
Nittaidai W
11:00
Yokohama W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Angeviolet Hiroshima W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Speranza W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Wusum Stars
VS
Bo Rangers
01:45
Freetown City
VS
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Reynir Hellissandur
23:00
Árborg
VS
Afrika Reykjavik

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

13:30
Rockingham City
VS
Gosnells City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Acacia Ridge Res.
VS
The Gap Res.
12:00
St. George Willawong Res
VS
Univ. Queensland Res.
12:00
Albany Creek Res.
VS
Centenary Stormers II

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
Stabæk W
VS
Hønefoss W

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
St Josephs FC
VS
Lynx
23:30
Lincoln Red Imps
VS
Lions FC

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Biwako Shiga
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Matsue City
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Nara Club
VS
Veertien Mie
11:00
Kochi United
VS
TIAMO Hirakata

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

16:15
Jyväskylä Blackbird
VS
Riverball
19:00
PAVE
VS
JPS
19:00
SavU
VS
KyPa
19:00
Virkiä
VS
SIF
20:30
Tervarit-j
VS
KajHa
21:00
LehPa
VS
Kings
21:00
IPS Edustus
VS
Union Plaani
22:00
Roi United
VS
OPS
22:30
Warkaus
VS
Barca
22:45
JJK Jyväskylä II
VS
SaPa Pieksämäki