lsm99

ตารางบอล 19 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

00:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
00:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แอสตันวิลลา
01:00
คริสตัล พาเลซ
VS
อาร์เซน่อล
02:15
เบิร์นลีย์
VS
ลิเวอร์พูล
02:15
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ซันเดอร์แลนด์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
อูเทรชท์
VS
โกรนิงเงิน
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

479 เจลีก 2

16:30
Blaublitz Akita
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

99474 World - Club Friendlies

01:30
Penistone Church
VS
Wakefield
01:30
Penistone Church
VS
Wakefield AFC

462 England - National League

00:00
Solihull Moors
VS
Barnet

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Grays Athletic
VS
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Bracknell Town
VS
FC Romania

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Lippstadt 08
VS
Borussia M'gladbach II

919 Armenia - Premier League

18:30
Van
VS
Alashkert
18:30
Ararat-Armenia
VS
Ararat
22:30
Urartu
VS
Noah

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Sabah
VS
Zira
21:00
Keşlə FK
VS
Qabala
21:00
Sebail
VS
Sumqayıt
23:30
Neftçi
VS
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

23:30
KV Oostende
VS
Mechelen
02:00
เกนท์
VS
Standard Liège

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Vis Kosova
VS
Orasje
22:30
Posusje
VS
Jedinstvo Bihac
22:30
Travnik
VS
Slaven Zivinice
22:30
Igman Konjic
VS
Zvijezda Gradačac
22:30
Gorazde
VS
GOSK Gabela
22:30
Radnik Hadžići
VS
Bratstvo Gracanica
22:30
Capljina
VS
Buducnost Banovici
22:30
Rudar Kakanj
VS
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

21:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

23:30
Arda
VS
CSKA Sofia

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Hajduk Split II
VS
Dugopolje

266 Croatia - Croatia Cup

01:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Istra 1961

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Nordsjælland
VS
Randers
23:00
AaB
VS
Vejle
01:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Paide
VS
Tulevik
23:00
Vaprus
VS
Nõmme Kalju
00:00
Levadia
VS
Flora

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

02:15
โมนาโก
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

21:15
PAS Giannina
VS
Apollon Smirnis

125 Greece - Football League

21:00
Panserraikos
VS
Thesprotos
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Niki Volos
21:00
Kallithea
VS
Egaleo

802 Israel - Ligat ha'Al

23:50
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Hadera

802 Israel - State Cup

01:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Tel Aviv Ramla

251 โกปปาอีตาเลีย

02:00
อตาลันต้า
VS
ยูเวนตุส

748 Latvia - Virsliga

22:30
Metta / LU
VS
FC Daugavpils / Progress
23:30
Valmiera / BSS
VS
Liepāja

2345 Moldova - National Division

20:00
Floreşti
VS
Sheriff
20:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Petrocub
22:00
Speranţa Nisporeni
VS
Dacia-Buiucani

998 Montenegro - First League

01:00
Iskra
VS
Rudar
01:00
Budućnost
VS
Jezero
01:00
Petrovac
VS
Zeta
01:00
Mladost
VS
Dečić
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Sutjeska

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

01:00
Stabæk
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Start
VS
Jerv
23:00
KFUM
VS
HamKam
23:00
Raufoss
VS
Aalesund
23:00
Bryne
VS
Ranheim
23:00
Stjørdals-Blink
VS
Sogndal

2 Poland - 1. Liga

22:40
Arka Gdynia
VS
Sandecja Nowy Sącz
00:00
Nieciecza
VS
Chrobry Głogów
01:00
Puszcza Niepołomice
VS
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
ปอร์โต้
VS
Belenenses
02:00
Moreirense
VS
Famalicão
02:00
Vitória SC
VS
เบนฟิกา
02:00
Gil Vicente
VS
Boavista
02:00
Portimonense
VS
บราก้า
02:00
ซานตาคลารา
VS
Farense
02:00
Nacional
VS
Rio Ave
03:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Académica
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

22:30
Hermannstadt
VS
Argeş
22:30
Dinamo Bucureşti
VS
Chindia Târgovişte
22:30
Viitorul
VS
Astra
22:30
Voluntari
VS
UTA Arad
22:30
Gaz Metan Mediaş
VS
CSM Iaşi
01:30
FCSB
VS
Universitatea Craiova

227 Russia - Youth League

16:00
Krasnodar U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Ural U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Tambov U19
VS
Ufa U19
17:00
Chertanovo U20
VS
UOR №5 U20
17:00
Khimki U20
VS
Rotor Volgograd U20
18:00
Rostov U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Spartak Moskva U19
VS
Strogino U20
20:00
Akhmat Grozny U19
VS
CSKA Moscow U19
20:30
Sochi U19
VS
Zenit U19

296 Serbia - Super Liga

21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Metalac GM
23:30
Voždovac
VS
Javor Ivanjica
23:30
Novi Pazar
VS
Napredak
23:30
Proleter Novi Sad
VS
Vojvodina
23:30
Radnički Niš
VS
Bačka Palanka
23:30
Spartak Subotica
VS
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

18:00
Grafičar
VS
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Borac Čačak
VS
Trajal Krusevac
22:00
Zemun
VS
Kolubara
22:00
Dinamo Vranje
VS
Loznica
22:00
Žarkovo
VS
Budućnost Dobanovci
22:00
Radnički Kragujevac
VS
Jagodina
22:00
IMT Novi Beograd
VS
Sloga Kraljevo
22:00
Radnički Pirot
VS
Dubocica
22:00
Kabel Novi Sad
VS
Železničar Pančevo

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Mura
VS
Domžale
22:15
Koper
VS
Maribor
00:30
Gorica
VS
Celje
01:30
Olimpija
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Brežice
22:00
Smartno
VS
Dob
22:00
Bilje
VS
Dekani
22:00
Krka
VS
Radomlje
22:00
Beltinci
VS
Rudar Velenje
22:00
Fužinar
VS
Triglav
22:00
Primorje
VS
Brda Dobrovo
22:00
Nafta
VS
NŠ Drava
22:00
Dob
VS
Rudar Velenje
22:00
Krka
VS
Radomlje
22:00
Nafta
VS
Bilje
22:00
Fužinar
VS
Smartno
22:00
Beltinci
VS
Krško
22:00
Dekani
VS
Primorje
22:00
NŠ Drava
VS
Brda Dobrovo
00:00
Brežice
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
อัลกอร์กอน
VS
Sabadell
00:00
UD Logroñés
VS
Fuenlabrada
02:30
Mirandés
VS
เลกาเนส
02:30
เตเนริเฟ
VS
มาจอร์กา

47 Sweden - Superettan

23:30
Helsingborg
VS
Norrby

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Mykolaiv II
VS
Hirnyk

44 Argentina - Copa Argentina

01:10
Talleres Remedios
VS
Temperley

80 Chile - Primera B

07:30
Deportes Santa Cruz
VS
Coquimbo Unido

1739 Costa Rica - Primera Division

10:00
Limón
VS
Sporting San José

338 Peru - Segunda Division

23:00
Unión Comercio
VS
Santa Rosa PNP
01:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Atlético Grau
03:30
Deportivo Coopsol
VS
Comerciantes Unidos

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Atlanta United II
VS
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
TS Galaxy
22:00
Cape Town City
VS
Maritzburg United

593 Cameroon - Elite One

22:30
New Star
VS
UMS de Loum
22:30
Cotonsport
VS
Les Astres

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
RCK
20:30
Don Bosco
VS
Motema Pembe
20:30
Simba
VS
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Africa Sports
VS
Bassam
23:00
AFAD
VS
Sporting Gagnoa
01:00
Abengourou
VS
ES Bafing

886 Egypt - Premier League

22:00
El Entag El Harby
VS
Pyramids FC
00:00
Al Mokawloon
VS
Ismaily
02:00
Aswan
VS
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Kaloum Star
05:00
ASFAG
VS
Wakirya
05:00
Satellite
VS
Horoya
05:00
Fello Star
VS
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

19:00
Mathare United
VS
KCB

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Youssoufia Berrechid
VS
Maghreb Fès
01:15
Chabab Mohammédia
VS
Hassania Agadir
03:30
RSB Berkane
VS
Rapide Oued Zem

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Gwambina
VS
Namungo
20:00
JKT Tanzania
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Kitwe United
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana
VS
NAPSA Stars
20:00
Green Eagles
VS
Indeni
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Green Buffaloes

488 Iran - Azadegan League

22:00
Kheybar Khorramabad
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
22:00
Havadar
VS
Arman Gohar
22:10
Shahrdari Astara
VS
Chooka Talesh
22:30
Navad Urmia
VS
Khooshe Talaee Saveh
23:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Pars Jam Bushehr

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:10
Al Shabab
VS
Al-Ain
23:20
Al Batin
VS
Al Ittifaq
01:00
Al Hilal
VS
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

20:00
ES Tunis
VS
Métlaoui
20:00
Stade Tunisien
VS
Club Africain
20:00
Ben Guerdane
VS
CA Bizertin
20:00
Etoile du Sahel
VS
Olympique Béja
20:00
Monastir
VS
Slimane
20:00
Kairouan
VS
Tataouine
20:00
Rejiche
VS
CS Sfaxien

5618 China PR - League One

15:00
Shaanxi Chang'an
VS
Sichuan
17:00
Xinjiang Tianshan
VS
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Pegasus
VS
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Gwangju
VS
Jeju United
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan
17:00
Suwon Bluewings
VS
Daegu

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Talleres Córdoba
VS
Bragantino
05:15
Wilstermann
VS
Arsenal de Sarandi
05:15
Emelec
VS
Deportes Tolima
05:15
Atlético GO
VS
Libertad

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
São Paulo
VS
Racing Club
07:30
Universitario
VS
Independiente del Valle
07:30
Fluminense
VS
Junior
05:00
Sporting Cristal
VS
Rentistas
05:00
Vélez Sarsfield
VS
Unión La Calera

116 Cyprus - 3. Division

21:00
ENAD
VS
Ethnikos Assias
21:00
Elia Lythrodonta
VS
Elpida Astromeritis
21:00
Ormideia
VS
Amathous
21:00
Peyia
VS
Iraklis Yerolakkou
21:00
Omonia 29is Maiou
VS
APEP
21:00
Olympiada Lympion
VS
O Kormakitis
21:00
Oroklini / Troulloi
VS
Halkanoras
21:00
MEAP Nisou
VS
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

18:00
Bohemians 1905 II
VS
Hradec Kralove II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
LSF
VS
GVI
00:00
Skjold Birkerod
VS
Taastrup
00:00
Allerod
VS
B 1908
00:00
Greve
VS
Vordingborg
00:00
Herlev
VS
RB 1906

320 Denmark - Denmark Series Group 3

00:00
Odder
VS
OKS
00:00
Tarup-Paarup
VS
Viby
00:00
Kolding B
VS
Varde IF Elite

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

21:00
Asteras Kalirachis
VS
M. Alexandros Kastorias
21:00
Panagriniakos
VS
Anagennisi Artas

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Derthona
VS
Gozzano
20:00
Saluzzo
VS
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

23:00
Villa d'Almè
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Caldiero Terme
VS
Union Feltre
21:00
Adriese
VS
Trento Calcio 1921
21:00
Montebelluna
VS
Mestre
21:00
Campodarsego
VS
Ambrosiana
21:00
Cartigliano
VS
Este
21:00
Chions
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Cjarlins Muzane
VS
Union ArzignanoChiampo
21:00
Luparense
VS
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Manzanese
VS
Clodiense
21:00
Virtus Bolzano
VS
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Mezzolara
VS
Sammaurese
21:00
Correggese
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Montevarchi Calcio
VS
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Scandicci
VS
Pianese
21:00
Foligno
VS
Sinalunghese
21:00
Gavorrano
VS
Sangiovannese
21:00
Lornano Badesse
VS
Grassina
21:00
Montespaccato
VS
Cannara
21:00
San Donato Tavarnelle
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Sporting Trestina
VS
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Giulianova
VS
Porto Sant'Elpidio
21:00
Vastogirardi
VS
Pineto
21:00
Montegiorgio
VS
Vastese
21:00
Olympia Agnonese
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Arzachena
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Picerno
VS
Puteolana Internapoli
21:00
Brindisi
VS
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Acireale
VS
Paternò
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Troina
21:00
Gelbison
VS
Castrovillari
21:00
Licata
VS
FC Messina
21:00
ACR Messina
VS
Rende
21:00
Rotonda
VS
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

20:00
SKRA Częstochowa
VS
Znicz Pruszków
21:00
Wigry Suwałki
VS
Lech Poznań II
21:00
Śląsk Wrocław II
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Olimpia Grudziądz
22:00
Stargard Szczeciński
VS
Olimpia Elbląg
23:00
Bytovia Bytów
VS
Hutnik Krakow
23:00
Motor Lublin
VS
Katowice
23:00
Kalisz
VS
Polkowice
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Rembas
VS
Vlasina
22:00
Radan
VS
Župa
22:00
Timočanin
VS
Moravac Mrštane
22:00
Mladost Medoševac
VS
Car Konstantin
22:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Morava Vladičin Han
22:00
Kablovi Zaječar
VS
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Trstenik PPT
VS
Buducnost Popovac
22:00
Pčinja Trgovište
VS
SFS Borac
22:00
Timok
VS
Radnički Svilajnac
22:00
Dunav Prahovo
VS
Sinđelić Niš

32 Spain - Segunda B - Playoffs

20:45
Peña Deportiva
VS
Prat
01:00
Hércules
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 4

00:45
Anaitasuna FT
VS
Beasain
00:45
Basconia
VS
Deusto
00:45
San Ignacio
VS
Santutxu
01:00
Balmaseda
VS
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Villaverde-Boetticher
VS
RSD Alcalá
01:00
Atlético de Pinto
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 10

00:30
Conil
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 12

22:15
UD San Fernando
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 18

00:00
Conquense
VS
Manzanares
01:00
Azuqueca
VS
Almagro Spain

5 Brazil - Alagoano

02:00
CSE
VS
Aliança AL

5 Brazil - Catarinense 1

01:30
Chapecoense
VS
Marcílio Dias
06:30
Brusque
VS
Avaí

5 Brazil - Cearense 1

01:30
Ferroviário
VS
Ceará

5 Brazil - Paraibano

02:00
Nacional de Patos
VS
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A2

07:30
XV de Piracicaba
VS
Oeste

5 Brazil - Piauiense

06:00
Fluminense PI
VS
Altos

5 Brazil - Potiguar

01:00
ASSU
VS
Globo
01:00
Forca e Luz
VS
Potiguar Mossoró
01:00
América RN
VS
Palmeira
01:30
Santa Cruz de Natal RN
VS
ABC

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Real Ariquemes
VS
Guaporé
02:30
Uniao Cacoalense
VS
Porto Velho

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Violette AC
VS
Capoise
05:00
Real du Cap
VS
Mirebalais

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
18:20
เพิร์ธ กลอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Banadir
VS
Elman

488 Iran - Hazfi Cup

21:45
Qashqai
VS
Foolad
22:05
Esteghlal
VS
Zob Ahan
22:05
Aluminium Arak
VS
Tractor Sazi

2 Poland - Ekstraliga Women

20:30
Bydgoszcz
VS
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

20:00
Reggiana U19
VS
Parma U19
20:00
Crotone U19
VS
Napoli U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Arka Gdynia U18
VS
Korona Kielce U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Wisla U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Cracovia U18
VS
Legia U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:15
Slask U18
VS
Zaglebie U18
20:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Escola Warszawa U18

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

00:00
Akademija Pandev
VS
Sileks

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Wiltz
VS
Differdange 03
00:30
RM Hamm Benfica
VS
Etzella Ettelbrück

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Kedia
VS
Médine
00:00
SNIM
VS
JAHE
02:40
Inter Nouakchott
VS
Armee

227 Russia - Pfl

20:30
Zvezda Perm
VS
Novosibirsk
21:00
Tyumen
VS
Dinamo Barnaul
05:00
Znamya Truda
VS
Zenit Irkutsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

00:00
Glacis United
VS
Lincoln Red Imps

3039 Togo - Championnat National

22:00
Ifodjè
VS
Sara Sport
22:00
Kara
VS
Unisport
22:00
Semassi
VS
Binah
22:00
Anges Notsè
VS
Togo Port
22:00
Gomido
VS
Gbohloe-Su
22:00
Entente II
VS
Dynamic Togolais
22:00
OTR
VS
Maranatha Fiokpo

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Atletico Madrid W
VS
Deportivo de La Coruña W
01:15
Barcelona W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:30
Basel W
VS
Zurich W
01:00
Lugano W
VS
Grasshopper W
01:00
Servette Chênois W
VS
Young Boys W
01:00
Luzern W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

01:00
Club Brugge W
VS
Gent W

119 Georgia - David Kipiani Cup

19:00
Merani Martvili
VS
Gagra
19:00
Chikhura
VS
Dinamo Batumi
19:00
Dinamo Tbilisi II
VS
Gareji
21:00
Lokomotivi Tbilisi
VS
Telavi

32 Spain - Tercera - Playoffs

00:00
Elche II
VS
Roda
01:00
Intercity
VS
Villarreal III
01:00
Moratalaz
VS
Alcorcón II
01:00
Móstoles
VS
Torrejón

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:30
Pannaxiakos
VS
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Mikrasiatiki
VS
Panelefsiniakos

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

15:30
Port Saints
VS
Port United

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Pro Vercelli
VS
Juventus U23
22:30
Juve Stabia
VS
Palermo
22:30
FeralpiSalò
VS
Virtus Verona
22:30
Cesena
VS
Matelica Calcio
22:45
Bari 1908
VS
Foggia
23:00
AlbinoLeffe
VS
Grosseto

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Hải Nam
VS
Quảng Nam II
15:00
Hòa Bình
VS
Da Nang II
15:00
Vĩnh Long
VS
Gia Định
15:30
Dong Thap
VS
Ho Chi Minh City II
15:30
Dong Nai
VS
Tien Giang
16:00
PVF Vietnam
VS
Lam Dong

17 France - Ligue 2 Play-offs

00:00
Villefranche
VS
Niort

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
SLIFA Mount Aureol
VS
Police

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

20:00
Yıldırım Belediyesispor
VS
68 Aksaray Belediyespor
20:00
Erzin Belediyespor
VS
Fethiyespor
00:30
Tire 1922
VS
Yeşilyurt Belediyespor
00:30
Erokspor
VS
Isparta Davrazspor

1796 Iceland - 4. Deild

02:15
Hamar
VS
Smári
03:00
Álafoss
VS
KM
03:00
Bjorninn
VS
Álftanes
03:00
KFB
VS
Stokkseyri

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:00
North Perth United
VS
Armadale

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Glentoran BU W
01:45
Linfield W
VS
Derry City W
01:45
Sion Swifts W
VS
Crusaders Strikers W

99474 World - Club Friendlies Women

00:00
Avaldsnes W
VS
Åsane W

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Thor Akureyri W
VS
Stjarnan W
01:00
Breidablik W
VS
Tindastóll W
01:00
ÍBV W
VS
Valur W
03:00
Thróttur Reykjavík
VS
Selfoss W
03:00
Fylkir W
VS
Keflavík W

1233 Finland - Kolmonen

22:15
TPS II
VS
TPK
22:30
HaPK
VS
RPS Lions
22:30
STPS
VS
IPS Edustus
22:30
OsPa
VS
OPS
23:30
Kuusysi
VS
Kapina