lsm99

ตารางบอล 22 พ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บอร์มัธ
00:30
สวอนซีซิตี
VS
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:30
ซันเดอร์แลนด์
VS
ลินคอล์น ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา

20:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไมนซ์
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
โคโลญจน์
VS
ชาลเก้ 04
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
สตุทท์การ์ดต
VS
Arminia Bielefeld

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

01:45
Crotone
VS
ฟิออเรนติน่า
01:45
กายารี่
VS
เจนัว
01:45
ซามพ์โดเรีย
VS
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

23:00
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล เบติส
23:00
เออิบาร์
VS
บาร์เซโลน่า
23:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
บาเลนเซีย
23:00
โอซาซูนา
VS
เรอัล โซเซียดาด
23:00
เรอัล มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
23:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:00
เอลเช่
VS
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
สากัน โตสู
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
วิสเซล โคเบะ
15:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

16:00
FC เรียวเคียว
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

99474 World - Club Friendlies

15:30
Viktoria Otrokovice
VS
Vyškov
20:00
Wakefield
VS
Brighouse Town
20:00
Wakefield AFC
VS
Brighouse Town
21:00
Basford United
VS
Mickleover Sports
21:00
Redditch United
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Golcar United
VS
Nostell MW

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Yeovil Town
21:00
Aldershot Town
VS
Bromley
21:00
Chesterfield
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Dover Athletic
VS
Yeovil Town
21:00
Eastleigh
VS
Boreham Wood
21:00
Maidenhead United
VS
Halifax Town
21:00
Notts County
VS
Weymouth
21:00
Stockport County
VS
Woking
21:00
Torquay United
VS
Barnet
21:00
Wealdstone
VS
Solihull Moors
21:00
Wrexham
VS
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Kidderminster Harriers
21:00
AFC Telford United
VS
Leamington
21:00
Alfreton Town
VS
Gateshead
21:00
Blyth Spartans
VS
Chorley
21:00
Brackley Town
VS
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Guiseley
21:00
Curzon Ashton
VS
York City
21:00
Darlington
VS
Chester
21:00
Hereford
VS
Boston United
21:00
Kettering Town
VS
Spennymoor Town
21:00
Southport
VS
Gloucester City

462 England - Fa Trophy

22:15
Hereford
VS
AFC Hornchurch

462 England - Premier League U18

19:00
Manchester City U18
VS
Fulham U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Cheshunt
VS
Haringey Borough
21:00
Cray Wanderers
VS
Corinthian-Casuals
21:00
East Thurrock United
VS
Potters Bar Town
21:00
Kingstonian
VS
Margate
21:00
Lewes
VS
Leatherhead
21:00
Wingate & Finchley
VS
Bognor Regis Town
22:00
Brightlingsea Regent
VS
Merstham
22:00
Carshalton Athletic
VS
Bishop's Stortford
22:00
Enfield Town
VS
Bowers & Pitsea
22:00
Folkestone Invicta
VS
Horsham
22:00
Worthing
VS
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Bury Town
VS
Canvey Island
21:00
Coggeshall Town
VS
Brentwood Town
21:00
Dereham Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Soham Town Rangers
21:00
Grays Athletic
VS
Heybridge Swifts
21:00
Histon
VS
Basildon United
21:00
Hullbridge Sports
VS
Cambridge City
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Aveley
21:00
Romford
VS
AFC Sudbury
21:00
Tilbury
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Bracknell Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Barking
21:00
Chipstead
VS
Chalfont St Peter
21:00
Harlow Town
VS
Staines Town
21:00
Hertford Town
VS
Hanwell Town
21:00
Marlow
VS
FC Romania
21:00
Northwood
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
South Park
VS
Westfield
21:00
Uxbridge
VS
Waltham Abbey
21:00
Ware
VS
Chertsey Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Excelsior Maassluis
VS
Koninklijke HFC
20:30
Scheveningen
VS
AFC
20:30
Kozakken Boys
VS
Spakenburg
20:30
IJsselmeervogels
VS
ASWH
20:30
Volendam II
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
Quick Boys
VS
HHC
20:30
GVVV
VS
Jong Sparta
20:30
TEC
VS
Katwijk
20:30
De Treffers
VS
Noordwijk

11 Germany - 3. Liga

18:30
Wehen Wiesbaden
VS
Dynamo Dresden
18:30
Bayern München II
VS
Hallescher FC
18:30
Ingolstadt
VS
1860 München
18:30
Hansa Rostock
VS
VfB Lübeck
18:30
Waldhof Mannheim
VS
Uerdingen
18:30
Meppen
VS
MSV Duisburg
18:30
Kaiserslautern
VS
Verl
18:30
Magdeburg
VS
Unterhaching
18:30
Zwickau
VS
Saarbrücken
18:30
Türkgücü-Ataspor
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Aalen
VS
Bahlinger SC
19:00
Pirmasens
VS
Mainz 05 II
19:00
Stuttgart II
VS
Teutonia WS
19:00
Schott Mainz
VS
Ulm
19:00
Hessen Kassel
VS
Freiburg II
19:00
Homburg
VS
SV Steinbach
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Hoffenheim II
19:00
FSV Frankfurt
VS
Kickers Offenbach
19:00
Astoria Walldorf
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Preußen Münster
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Fortuna Köln
19:00
Schalke 04 II
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rödinghausen
VS
Lippstadt 08
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Bonner SC
19:00
Alemannia Aachen
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ilshofen
VS
Freiburger FC
19:00
SGV Freiberg
VS
Stuttgarter Kickers
19:00
Göppinger SV
VS
CfR Pforzheim
20:00
Bruchsal
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Bissingen
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Villingen
20:30
Linx
VS
Backnang
20:30
Nöttingen
VS
Ravensburg
20:30
Reutlingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Sandhausen II
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Baunatal
VS
SV Zeilsheim
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Viktoria Griesheim
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Ginsheim
20:00
Hunfelder SV
VS
Waldgirmes
20:00
Fernwald
VS
Lehnerz

919 Armenia - Premier League

22:30
Ararat-Armenia
VS
Alashkert
22:30
Urartu
VS
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Wattens
22:00
Rapid Vienna
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Wien II
VS
Vorwärts Steyr

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Orsha
VS
Lida
20:00
อาร์เซน่อล
VS
Naftan
22:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Belshina

556 Belgium - Pro League

01:00
Mechelen
VS
เกนท์
01:00
Standard Liège
VS
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Buducnost Banovici
VS
Radnik Hadžići
22:30
Bratstvo Gracanica
VS
Igman Konjic
22:30
Slaven Zivinice
VS
Rudar Kakanj
22:30
TOSK Tesanj
VS
Capljina
22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Posusje
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Vis Kosova
22:30
Orasje
VS
Gorazde
22:30
GOSK Gabela
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

23:00
CSKA 1948 Sofia
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Rudar Prijedor
VS
Slavija
22:00
Sloga Doboj
VS
Sloboda Novi Grad
22:00
Kozara Gradiska
VS
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Podrinje Janja
VS
Sutjeska Foca
22:00
Ljubic Prnjavor
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Modrica
22:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Drina Zvornik
22:00
Leotar
VS
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
Varaždin
22:00
Rijeka
VS
Gorica
22:00
Hajduk Split
VS
Lokomotiva Zagreb
22:00
Osijek
VS
Istra 1961
00:30
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Cibalia
VS
Osijek II
22:30
Rudeš
VS
Junak
22:30
Solin
VS
Dugopolje

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Hradec Králové
VS
Lisen
20:00
Třinec
VS
Blansko
20:00
Ústí nad Labem
VS
Dukla Praha
20:00
Táborsko
VS
Vlašim
20:00
Chrudim
VS
Viktoria Žižkov
20:00
Prostějov
VS
Varnsdorf
20:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

18:00
Skive
VS
Hvidovre
19:00
Fremad Amager
VS
Kolding IF

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Inter Turku
VS
KTP
21:00
SJK
VS
HJK
21:00
Lahti
VS
Honka
23:00
Ilves
VS
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

21:00
MuSa
VS
RoPS
21:00
JIPPO
VS
Klubi-04

125 Greece - Football League

18:45
Kalamata
VS
Rodos

125 Greece - Greek Cup

01:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAOK

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
FH
VS
KR

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Grótta
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

23:00
KF
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.

2345 Moldova - National Division

20:00
Dinamo-Auto
VS
Milsami
22:00
Speranţa Nisporeni
VS
Codru Lozova
00:00
Petrocub
VS
Sheriff

998 Montenegro - Second League

22:30
Arsenal Tivat
VS
Jedinstvo
22:30
Kom
VS
Igalo
22:30
Grbalj
VS
Ibar
22:30
Berane
VS
Drezga
22:30
Bokelj
VS
Mornar

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Queen's University
VS
Newry City AFC
21:00
Knockbreda
VS
Institute
21:00
H&W Welders
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Dergview
VS
Annagh United
21:00
Dundela
VS
Loughgall
21:00
Ballinamallard United
VS
Ards

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Jastrzębie
17:40
Tychy 71
VS
Nieciecza
22:00
Stomil Olsztyn
VS
Puszcza Niepołomice
00:08
ŁKS Łódź
VS
Górnik Łęczna
00:45
Odra Opole
VS
Miedź Legnica

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Leixões
VS
Académica
00:00
Cova Piedade
VS
Casa Pia
00:00
Benfica II
VS
Porto II
00:00
Arouca
VS
ชาเวช
00:00
Academico Viseu
VS
Sporting Covilhã
00:00
Varzim
VS
UD Oliveirense
00:00
Vizela
VS
Vilafranquense

155 Romania - Romania Cup

00:30
Astra
VS
Universitatea Craiova

1161 Scotland - Scottish Cup

20:00
St. Johnstone
VS
Hibernian

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
DAC
VS
Spartak Trnava
00:00
Žilina
VS
Zlaté Moravce
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Trenčín
00:00
Sereď
VS
Senica
00:00
Pohronie
VS
Ružomberok
00:00
Nitra
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Slavoj Trebišov
VS
Púchov
22:00
Podbrezová
VS
Šamorín
22:00
Skalica
VS
Komárno
22:00
Dubnica
VS
Slovan Bratislava II
22:00
Banska Bystrica
VS
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Bravo
VS
Olimpija
21:00
Tabor Sežana
VS
Gorica
21:00
Celje
VS
Koper
21:00
Domžale
VS
Aluminij
01:00
Maribor
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Rudar Velenje
VS
Nafta
22:00
Bilje
VS
Brežice
22:00
Triglav
VS
Krka
22:00
Radomlje
VS
Dob
22:00
Smartno
VS
NŠ Drava
22:00
Brda Dobrovo
VS
Dekani
22:00
Primorje
VS
Beltinci
22:00
Krško
VS
Fužinar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
Mjällby
22:30
Östersunds FK
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Hammarby W
VS
Djurgarden W
20:00
Häcken W
VS
Eskilstuna United W
21:00
KIF Orebro W
VS
Växjö W

47 Sweden - Superettan

20:00
Örgryte
VS
GIF Sundsvall
20:00
Jönköpings Södra
VS
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Haninge
VS
Örebro Syrianska
21:00
Sandviken
VS
Sollentuna
21:00
Täby
VS
IF Karlstad Fotboll
23:00
Sylvia
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Skövde AIK
18:00
Tvååker
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Trollhättan
VS
Linköping City
21:00
Åtvidaberg
VS
Lindome
21:00
Vänersborgs IF
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Österlen
VS
Qviding FIF
21:00
Ljungskile
VS
Torns

404 Turkey - 1. Lig

22:00
İstanbulspor
VS
Altay
01:00
Samsunspor
VS
Altınordu

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Volyn Lutsk II
20:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Karpaty
21:00
Uzhhorod
VS
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Metal Kharkiv
21:00
Tavriya
VS
Nikopol

515 Wales - Premier League

23:30
Barry Town United
VS
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

05:00
Independiente
VS
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Tristán Suárez
VS
Guillermo Brown
01:00
Instituto
VS
Independiente Rivadavia
02:00
Deportivo Santamarina
VS
Defensores de Belgrano

80 Chile - Primera Division

22:00
Cobresal
VS
La Serena
02:30
Ñublense
VS
Curicó Unido
05:00
Santiago Wanderers
VS
O'Higgins

80 Chile - Primera B

05:00
Lautaro de Buin
VS
Cobreloa

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
9 de Octubre
VS
Manta
01:00
Orense
VS
Universidad Católica
03:30
Independiente del Valle
VS
Guayaquil City
06:00
Mushuc Runa
VS
Emelec

1190 Paraguay - Division 1

04:45
Libertad
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

01:15
UTC Cajamarca
VS
Alianza Atlético
03:30
César Vallejo
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Boston River
VS
Rentistas
01:00
Fénix
VS
Peñarol
03:15
Cerro Largo
VS
Cerrito

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ซินซินนาติ
02:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
แอลเอ แกลักซี
05:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
Inter Miami
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
New Mexico United
08:00
Real Monarchs
VS
Austin Bold
06:00
Indy Eleven
VS
Sporting Kansas City II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charlotte Independence
06:30
Louisville City
VS
San Diego Loyal
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Miami FC II

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
JSM Skikda
23:00
ES Sétif
VS
USM Bel Abbès
23:00
USM Alger
VS
Tlemcen
23:00
Aïn M'lila
VS
NA Hussein Dey
23:00
MC Oran
VS
Olympique Médéa
00:00
JS Saoura
VS
RC Relizane
00:00
US Biskra
VS
NC Magra
00:00
ASO Chlef
VS
CS Constantine

614 Algeria - Ligue 2

21:00
Lakhdaria
VS
WA Boufarik
21:00
USM El Harrach
VS
Ben Aknoun
21:00
USM Blida
VS
Msila
21:00
MO Béjaïa
VS
CR Béni Thour
21:00
Amal Bou Saâda
VS
JSM Béjaïa
21:00
RC Arbaâ
VS
Kouba
21:00
HB Chelghoum Laïd
VS
DRB Tadjenanet
21:00
US Chaouia
VS
MC El Eulma
21:00
Annaba
VS
CA Batna
21:00
AS Khroub
VS
Teleghma
21:00
MSP Batna
VS
MO Constantine
21:00
CRB Ouled Djellal
VS
USM Khenchela
21:00
Temouchent
VS
Remchi
21:00
CRB Ain Ouessara
VS
ASM Oran
21:00
SC Aïn Defla
VS
Arzew
21:00
IRB El Kerma
VS
SKAF Khémis Mélina
21:00
MC Saïda
VS
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Interclube
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Santa Rita
22:30
Petro de Luanda
VS
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Rahimo
VS
Ouagadougou
23:00
KOZAF
VS
วิเทสส์
23:00
Douanes
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Ouagadougou
VS
Royal
23:00
ASEC Koudougou
VS
SONABEL
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
RCK
23:00
Salitas
VS
Majestic
23:00
Etoile Filante
VS
Rahimo
23:00
ASFB
VS
KOZAF
23:00
USFA
VS
วิเทสส์
23:00
Police
VS
Léopards
01:15
ASFA-Yennenga
VS
Police

1560 Congo - Super Ligue

20:30
AC Rangers
VS
JSK

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
WAFA
01:00
Great Olympics
VS
Inter Allies

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Chantimelle
VS
Hurricanes
06:15
Hard Rock
VS
Paradise
06:15
St. John's
VS
Eagles Super Strikers
06:15
SAB Spartans
VS
Camerhogne

1179 Kenya - Premier League

17:00
Ulinzi Stars
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Sofapaka
VS
Vihiga United
19:00
Mathare United
VS
Leopards
19:00
Homeboyz
VS
Western Stima
19:15
Posta Rangers
VS
Leopards

16175 Libya - Premier League

21:00
Al-Akhdar
VS
Darnes
21:30
Alittihad Misurata
VS
Abu Salim
21:30
Al-Madina
VS
Al Shat

26 Mali - Premiere Division

23:30
Douannes de Sikasso
VS
CAS de Sévaré
00:00
USFAS Bamako
VS
Soni
00:00
Stade Malien Bamako
VS
Bougouni
02:00
LC Ba
VS
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Maghreb Fès
VS
Difaâ El Jadida
01:15
Rapide Oued Zem
VS
Chabab Mohammédia
03:30
Olympic Safi
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Ben Guerir
VS
KAC Kénitra
23:00
Stade Marocain
VS
Raja Beni Mellal
01:00
Racing de Casablanca
VS
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
Mbour Petite Côte

2568 Zambia - Super League

18:00
NAPSA Stars
VS
Green Eagles
20:00
Nkana
VS
Prison Leopards
20:00
Zanaco
VS
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

01:45
UE Santa Coloma
VS
Engordany

64306 Hong Kong - Premier League

15:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Southern District
17:30
Happy Valley
VS
Tai Chung

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

09:00
Roasso Kumamoto
VS
Nippon Bunri University
10:00
เอฮิเมะ
VS
Imabari
11:00
Parceiro Nagano
VS
Niigata University
11:00
Arterivo Wakayama
VS
Ococias Kyoto
11:00
เอฟซี กิฟู
VS
Honda
11:00
Ryutsu Keizai University
VS
YSCC
11:00
Iwaki
VS
Sony Sendai
11:00
Sagamihara
VS
Komazawa University
11:00
Mizushima
VS
Baleine Shimonoseki
11:00
Honda Lock
VS
Kawasoe Club
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Verspah Oita

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Seongnam
12:40
Ulsan
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

13:00
Paju Citizen
VS
Gimpo
13:00
Hwaseong
VS
Cheonan City
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Gangneung City
15:00
Yangju Citizen
VS
Cheongju
17:00
Ulsan Citize
VS
Daejeon Korail

44 Argentina - Primera C

01:30
General Lamadrid
VS
Luján
01:30
Real Pilar
VS
Deportivo Español
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Sportivo Italiano
01:30
Ituzaingó
VS
Central Córdoba
01:30
Argentino Merlo
VS
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
Sportlust '46
19:30
VVSB
VS
Barendrecht
19:30
VVOG
VS
HSV Hoek
19:30
Ter Leede
VS
Ajax Amateurs
19:30
GOES
VS
Harkemase Boys
19:30
ODIN '59
VS
DOVO
19:30
Excelsior '31
VS
DVS '33
19:30
Sparta Nijkerk
VS
Staphorst
19:30
ACV
VS
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Aurora
04:15
San José
VS
Real Tomayapo
06:30
Municipal Vinto
VS
Royal Pari

99474 World - CAF Champions League

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Al Ahly
20:00
Simba
VS
Kaizer Chiefs
23:00
Wydad Casablanca
VS
MC Alger
23:00
ES Tunis
VS
CR Belouizdad

116 Cyprus - 3. Division

21:00
Halkanoras
VS
Elia Lythrodonta
21:00
ENAD
VS
MEAP Nisou
21:00
APEP
VS
Olympiada Lympion
21:00
Amathous
VS
APONA Anagias
21:00
Iraklis Yerolakkou
VS
Ormideia
21:00
Elpida Astromeritis
VS
Peyia
21:00
Ethnikos Assias
VS
Omonia 29is Maiou
21:00
O Kormakitis
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Baník Sokolov
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Motorlet Praha
VS
Rakovnik
22:00
Jablonec II
VS
Dukla Praha II
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Přepeře
22:00
Teplice II
VS
Zbuzany
22:00
Slovan Velvary
VS
Pardubice II
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Brozany
22:00
Benesov
VS
Králův Dvůr
22:00
Sokol Hostoun
VS
Slavia Praha II
22:00
Povltava FA
VS
Písek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Hořovicko
VS
Rokycany
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Otava Katovice
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Doubravka
VS
Klatovy
22:00
Petřín Plzeň
VS
Marianske Lazne
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Prestice
22:00
Sokol Lom
VS
České Budějovice II
22:00
Hvězda Cheb
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

22:00
Slaný
VS
Aritma Praha
22:00
Ostrov
VS
Dobris
22:00
Tatran Rakovnik
VS
Banik Sous
22:00
Štětí
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Český Brod
VS
Kladno
22:00
Olympie Brezova
VS
Chomutov
22:00
Louny
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Meteor Praha
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Trutnov
VS
Kolín
22:00
Náchod
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Poříčany
VS
Sokol Libiš
22:00
Kosmonosy
VS
Dvůr Králové
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Letohrad
22:00
Polaban Nymburk
VS
Čáslav
22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Velke Hamry
22:00
Vysoke Myto
VS
Hlinsko

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Jammerbugt
VS
Sydvest
19:00
Middelfart
VS
Oure
20:00
B 93
VS
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Hillerød
VS
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Hedensted
VS
Kolding B
19:00
Viby
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:30
Norresundby
VS
Kjellerup
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Vejgaard B
19:00
Djursland
VS
Silkeborg KFUM

1233 Finland - Kakkonen

21:00
JBK
VS
OTP
22:00
JS Hercules
VS
GBK

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Dinan Léhon
VS
Plouzane
23:00
Rennes II
VS
Drapeau Fougères
23:00
Lannion
VS
TA Rennes
23:00
Stade Pontivy
VS
Pontivy GSI
23:00
Vitré
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Stade Briochin II
VS
Guipry-Messac

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Sestri Levante
VS
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Latina
VS
Vis Artena

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Znicz Pruszków
VS
Garbarnia Kraków
23:15
Polkowice
VS
Wigry Suwałki
00:44
Stal Rzeszów
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Sinđelić Niš
VS
Timok
22:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Jedinstvo Paraćin
22:30
Morava Vladičin Han
VS
Mladost Medoševac
22:30
Moravac Mrštane
VS
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Mladi Radnik
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
22:00
Trepča
VS
Tutin
22:00
Sloga Požega
VS
Takovo
22:00
Gruža
VS
Semendrija 1924
22:00
Mačva 1929
VS
Železničar Lajkovac
00:00
Sloboda Užice
VS
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

05:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Zámky

32 Spain - Segunda B - Playoffs

21:00
Leioa
VS
Ejea
21:00
Deportivo Alaves II
VS
Haro
21:30
Guijuelo
VS
Lealtad
22:30
Arenas de Getxo
VS
Tarazona
23:00
Portugalete
VS
Mutilvera
23:00
Racing Santander
VS
Ebro
00:00
Laredo
VS
Osasuna II
01:00
Real Sociedad II
VS
Algeciras
03:00
CD Badajoz
VS
Amorebieta

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Castro
VS
Barquereño
22:00
Torina
VS
Bezana
22:00
Barreda
VS
Rinconeda Polanco
22:30
Cultural Guarnizo
VS
Revilla
22:30
Samano
VS
Vimenor
23:00
Solares
VS
Ribamontan al Mar

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Tolosa
VS
Ariznabarra
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Sodupe
23:00
Somorrostro
VS
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 6

23:30
Hércules II
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
UD Santa Marta
VS
La Granja
21:30
Peñaranda
VS
Colegios Diocesanos
22:00
Salamanca II
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
Melilla CD
VS
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Binissalem
VS
Cardassar
00:00
Alcúdia
VS
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Guía
VS
Ibarra
23:00
Mensajero
VS
Las Palmas III
23:00
Arucas
VS
Atletico Victoria
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 13

23:30
Plus Ultra
VS
Lorca

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Beti Onak
VS
Peña Azagresa
21:30
Txantrea
VS
Lourdes
22:00
Subiza
VS
Fontellas
23:00
Valle Egüés
VS
Ardoi
23:00
San Juan
VS
Cirbonero
23:00
Beti Kozkor
VS
Peña Sport
23:00
Burladés
VS
Murchante
23:00
Huarte
VS
Cortes
23:00
Pamplona
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Sabiñánigo
VS
San Juan de Mozarrifar

5 Brazil - Alagoano

02:45
CRB
VS
CSA

5 Brazil - Amazonense

03:05
Manaus
VS
São Raimundo AM

5 Brazil - Carioca 1

01:05
Vasco da Gama
VS
Botafogo

5 Brazil - Mineiro 1

02:30
Atlético Mineiro
VS
América Mineiro

5 Brazil - Paulista A2

07:30
Oeste
VS
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Bandeirante SP
VS
Comercial
01:00
Desportivo Brasil
VS
Capivariano
01:00
Primavera SP
VS
Nacional SP
01:00
Rio Preto
VS
Batatais
03:00
Barretos
VS
Votuporanguense
03:00
Marília
VS
Noroeste
03:00
Olímpia
VS
CA Linense
06:00
São José EC
VS
Penapolense

5 Brazil - Piauiense

02:00
Altos
VS
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

01:00
Palmeira
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

02:00
São Raimundo RR
VS
Náutico RR
04:00
Atlético Roraima
VS
GAS

5 Brazil - Sergipano

03:30
Lagarto
VS
Sergipe

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:05
Sacachispas
VS
Acassuso
01:30
Villa San Carlos
VS
Comunicaciones
01:30
Defensores Unidos
VS
UAI Urquiza
01:30
Colegiales
VS
San Miguel
01:30
Los Andes
VS
Deportivo Merlo
01:30
JJ Urquiza
VS
Cañuelas

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Estrella
VS
Bubali

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Visakha
VS
Svay Rieng
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Prey Veng

3347 San Marino - Campionato

01:45
La Fiorita
VS
Folgore

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

11:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:10
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

20:00
Oriku
VS
Partizani Tirana II
20:00
Erzeni Shijak
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Elbasani
VS
Flamurtari
22:00
Dinamo Tirana
VS
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Klosi
VS
Bulqiza
20:00
Mirdita
VS
Gramshi
20:00
Valbona
VS
Sopoti Librazhd
20:00
Luzi 2008
VS
Ada Velipojë
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

16:30
Ansan Greeners
VS
Seoul E.

2405 Estonia - Estonian Cup

23:30
Levadia
VS
Flora

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
St George Willawong
15:00
The Gap
VS
Bayside United
16:00
The Lakes
VS
Brisbane Knights
16:00
Univ. Queensland
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
VS
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

14:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Mt Druitt Town
15:00
Marconi Stallions
VS
Sutherland Sharks
16:00
Manly United
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Bayswater City
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
VS
Floreat Athena
14:00
Sorrento
VS
Perth
14:00
Inglewood United
VS
Balcatta
14:00
Rockingham City
VS
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Devonport City
11:30
Riverside Olympic
VS
Olympia Warriors
13:30
Kingborough Lions
VS
Launceston City
13:30
Clarence Zebras
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Moreton Bay United
VS
Gold Coast Knights
15:00
Olympic
VS
Capalaba
15:30
Peninsula Power
VS
Brisbane Strikers
16:30
Redlands United
VS
Logan Lightning
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Queensland Lions

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Juventus U19
VS
Genoa U19
18:00
Roma U19
VS
Inter U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Atalanta U19
20:00
Empoli U19
VS
Lazio U19
20:00
Cagliari U19
VS
Torino U19
22:00
Milan U19
VS
Bologna U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
Mareth Sport
VS
ES Bouhajla
21:00
Ariana
VS
SS Sfaxien
21:00
Bembla
VS
Union Ksibet Mediouni
21:00
EM Mahdia
VS
BS Bouhajla
21:00
Ahly Sfaxien
VS
Zarzis
21:00
Jérissa
VS
SS Gafsa

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Leczna W
17:00
GKS Katowice W
VS
Czarni Sosnowiec W
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Akademia Piłkarska LG
17:00
UJ Krakow W
VS
Medyk Konin W
17:00
UKS SMS Lodz W
VS
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

16:00
Virtus Entella U19
VS
Benevento U19
16:00
Crotone U19
VS
Lecce U19
19:00
Reggina U19
VS
Spezia U19
20:00
Brescia U19
VS
Cittadella U19
20:00
Pordenone U19
VS
Cremonese U19
20:00
Chievo U19
VS
Verona U19
20:00
Reggiana U19
VS
Monza U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Udinese U19
20:00
Parma U19
VS
Venezia U19
20:00
Napoli U19
VS
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Opava U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Plzen U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Brno U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Karvina U19
VS
Pribram U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
FK Pardubice U19
18:00
Slovacko U19
VS
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Dukla Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Wisla U18
VS
Slask U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Lechia Gdańsk U18
19:30
Hutnik Kraków U18
VS
Gwarek Zabrze U18

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Raiders
VS
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Cumberland United
14:30
Adelaide City
VS
Adelaide United ||

98 Australia - Npl Victoria

15:30
Altona Magic
VS
St. Albans Saints
16:00
South Melbourne
VS
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Goldau
21:00
Luzern II
VS
Solothurn
21:00
Buochs
VS
Bassecourt
21:00
Muttenz
VS
Baden
21:00
Langenthal
VS
Grasshopper II
21:00
Delémont
VS
Wohlen
21:00
Zug
VS
Biel-Bienne
21:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Lancy
21:00
Martigny Sports
VS
Olympique de Genève
21:00
Lausanne II
VS
Vevey Sports
21:00
Azzurri 90
VS
Echallens
21:00
Meyrin
VS
Bulle
21:00
Terre Sainte
VS
Young Boys II
21:00
Chênois
VS
Naters
21:00
Winterthur II
VS
Tuggen
21:00
Balzers
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Thalwil
VS
Red Star Zürich
21:00
Höngg
VS
Dietikon
21:00
Linth
VS
Paradiso
21:00
Kosova
VS
St. Gallen II
21:00
Eschen / Mauren
VS
Gossau

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Köniz
21:00
Bavois
VS
Yverdon Sport
21:00
Brühl
VS
Étoile Carouge
21:00
Cham
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Zürich II
VS
YF Juventus
22:45
Bellinzona
VS
Black Stars
00:30
Basel II
VS
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

21:00
UT Pétange
VS
Racing
21:00
RM Hamm Benfica
VS
UNA Strassen
21:00
Wiltz
VS
F91 Dudelange
21:00
Progrès Niedercorn
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Fola Esch
VS
Differdange 03
21:00
Victoria Rosport
VS
Hostert
21:00
Swift Hesperange
VS
Rodange
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Etzella Ettelbrück

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

16:00
Sdyushor
VS
Akademiya Ontustik
18:00
Maqtaaral
VS
Aksu

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Ried II

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:00
Admira II
VS
Mannsdorf
21:30
Wiener Viktoria
VS
Team Wiener Linien
21:30
Stripfing
VS
Leobendorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

21:00
Atletico-MG U20
VS
Coritiba U20
23:45
Palmeiras U20
VS
Avaí U20
06:00
Internacional U20
VS
Vasco U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Hamilton Olympic
VS
Weston Bears
11:30
Lake Macquarie
VS
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Likhopo
VS
Sefotha-Fotha
19:00
Lesotho Defence Force
VS
Matlama
19:00
Linare
VS
Mazenod
19:00
Kick4Life
VS
LCS

227 Russia - Pfl

20:00
Zvezda Perm
VS
Dinamo Barnaul
21:00
Tyumen
VS
Novosibirsk
05:00
Kolomna
VS
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

22:00
Binah
VS
Kara

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

18:00
Utenis Utena
VS
Šilutė
18:00
Sveikata
VS
Babrungas
20:00
Panerys Vilnius
VS
FA Šiauliai
20:00
Fortūna Kaunas
VS
Saned Joniškis
21:00
Minija
VS
Dainava
21:30
BFA
VS
Nevėžis
22:00
Atmosfera
VS
Hegelmann Litauen
23:00
Viltis Vilnius
VS
Garliava

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Inter Club
22:00
CARA Brazzaville
VS
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Mallbacken W
VS
IFK Kalmar W
19:00
Umea W
VS
Uppsala W
20:00
Jitex W
VS
Bollstanäs W
20:00
Borgeby W
VS
Alingsås W
20:00
Brommapojkarna W
VS
Lidköping W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Norrköping W
21:00
Morön W
VS
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

18:30
Songo
VS
Costa do Sol
20:00
Desportivo Maputo
VS
Textáfrica
20:00
ENH Vilankulo
VS
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HJK W
VS
Åland United W
18:00
PK-35 W
VS
KuPS W
22:00
TiPS W
VS
Honka W
22:30
HPS W
VS
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Madrid CFF W
VS
Levante W
17:00
Eibar W
VS
Valencia W
18:00
Real Betis W
VS
Rayo Vallecano W
19:00
Espanyol W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Zurich W
VS
Luzern W
21:00
Young Boys W
VS
St. Gallen
22:00
Basel W
VS
Lugano W
23:00
Grasshopper W
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

21:00
Zulte-Waregem W
VS
Eendracht Aalst W
01:00
Genk W
VS
Charleroi

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Fortuna Hjorring W
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Køge
VS
KoldingQ W
21:00
Farum BK W
VS
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

22:00
Diósgyőri VTK W
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Napoli W
VS
Roma W
17:30
San Marino Academy W
VS
Fiorentina W
20:00
Florentia W
VS
Bari W

32 Spain - Tercera - Playoffs

21:00
Cultural Leonesa II
VS
Real Ávila

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
ES Sétif U21
VS
USM Bel Abbès U21
16:00
JS Saoura U21
VS
RC Relizane U21
16:00
US Biskra U21
VS
NC Magra U21
16:00
USM Alger U21
VS
WA Tlemcen U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
CS Constantine U21
16:00
MC Oran U21
VS
Olympique Médéa U21

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Osasuna II W
VS
Bizkerre W
23:00
Cádiz W
VS
Almería W
23:00
La Garita W
VS
Geneto del Teide W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
North Carolina
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Inter Miami II
06:00
Tormenta
VS
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Santa Fe U19
VS
Córdoba U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Barcelona U19
19:00
UD San Fernando U19
VS
Laguna U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Bangu U20
20:00
Fluminense U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Macaé U20
01:00
Madureira U20
VS
Resende U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Botafogo W
01:00
São Paulo W
VS
Napoli CA W
01:00
Internacional RS W
VS
Minas ICESP W
01:00
Grêmio W
VS
Flamengo W
01:00
Santos W
VS
São José W
06:00
Ferroviária W
VS
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

15:00
Unirea Slobozia
VS
Comuna Recea

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Poitiers
VS
Chatellerault
23:00
Cognac
VS
Niort II
23:00
Bressuire
VS
Tartas-St Yaguen
23:00
Chauvigny
VS
Lège-Cap-Ferret
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Stade Bordelais
23:00
Bordeaux II
VS
Anglet Genets
23:00
Neuville
VS
Libourne

2507 Gambia - GFA League

03:00
GPA
VS
Brikama United
05:00
Banjul
VS
Fortune

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
ASA W
VS
Sundby W
19:00
B 93 W
VS
Odense Q W
19:00
AaB W
VS
AGF W

251 Italy - Serie C Play-offs

20:00
Ternana
VS
Perugia
22:30
Legnago Salus
VS
Ravenna
22:30
Fano
VS
Imolese
22:30
Paganese
VS
Bisceglie

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Bentleigh Greens U21
12:00
Green Gully U21
VS
Dandenong Thunder U21
13:30
Altona Magic U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Zenit W
18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
CSKA Moscow W
19:00
Ryazan VDV W
VS
Rubin Kazan W
20:00
Chertanovo W
VS
Yenisey W
23:00
Krasnodar W
VS
Rostov W

17 France - Ligue 2 Play-offs

01:45
Niort
VS
Villefranche

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
East End Lions
VS
Wusum Stars

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Vængir Jupiters
21:30
KH
VS
ÍBU
23:00
Horhur I.
VS
KÁ Hafnarfjördur
00:00
Hvíti riddarinn
VS
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Ellidi
VS
Tindastóll
21:00
Augnablik
VS
Sindri
21:00
Dalvík / Reynir
VS
Ægir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Western Spirit Res.
VS
St. George Willawong Res
13:00
The Gap Res.
VS
Bayside United Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Brisbane Knights Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
Toowong Res.

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Albirex Niigata W
VS
Elfen Saitama
12:00
Omiya Ardija Ventus
VS
NTV Beleza W

453172 Macao - Primeira Division

20:00
Monte Carlo
VS
Casa de Portugal

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi W
VS
Ha Noi II W
18:30
PP Hà Nam II W
VS
PP Ha Nam W

1796 Iceland - 1. Deild Women

20:00
Haukar W
VS
Víkingur Reykjavík W
21:00
Augnablik W
VS
FH W
21:00
Afturelding W
VS
HK W

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Riverball
VS
FC Komeetat
17:00
KoiPS
VS
TiPS
18:00
Loiske
VS
PJK
19:00
LaPa
VS
SavU
19:00
Raahe
VS
Roi United
19:00
Viikingit
VS
LPS
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
PuiU Helsinki
19:00
FC Espoo
VS
ToTe
19:00
Peimari United
VS
Inter Turku II
20:00
OPS
VS
RoPo
20:00
Finnkurd
VS
SAPA III
21:00
Union Plaani
VS
Liry
21:00
Kontu
VS
Atlantis II
21:00
SIF
VS
Norrvalla
23:30
Tampere United
VS
Haka Juniorit
00:00
CLE
VS
Töölön Taisto
00:00
Åland
VS
Wilpas